ราคาบอล.cc
ผลบอล 1 พฤษภาคม 2564ผลบอล 30 เมษายน 2564ผลบอล 29 เมษายน 2564ผลบอล 28 เมษายน 2564ผลบอล 27 เมษายน 2564ผลบอล 26 เมษายน 2564ผลบอล 25 เมษายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 29 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
บราซิล มาตู-โกรสซินเซ ดิวิชัน 1 (Brazil Mato-grossense Division 1)
FT 06:30 2 คุยอาบา 3-1
0-1
CE Dom Bosco 3 -1.50
-1.75
บราซิล คัมเปโอนาโต้ คาตาริเนนเซ ดิวิชัน 1 (Brazil campeonato catarinense division 1)
FT 06:30 2 [3]อาไว เอฟซี เอสซี 2-1
1-0
EC Prospera[6] 3 -1.00
-0.75
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา)
FT 07:00 2 [16]เซา คาเอตาโน่ 0-1
0-0
อิทัวโน่ เอสพี[12] 1 +0.50
+0.75
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 07:00 [(a)-6]เรอัลมาดริซเอฟซี 1-2
0-0
ซีดี จูเนียร์ เดอ มานากัว[(a)-9] -0.50
-0.25
▲▲-0.75
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 07:00 2 [ARG D1-6]ริเวอร์เพลท 2-1
1-0
แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า[COL D1(a)-7] 3 -1.50
FT 07:00 2 [COL D1(a)-2]อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 1-2
0-1
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ[BRA RJTG-2] 1 3 -0.25
+0
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
FT 07:00 2 SD Atletico Nacional 3-1
2-0
Aguilas UP 1 2 -0.75
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
FT 07:05 1 1 Veraguas FC 0-0
0-0
Herrera FC 3 +0
▲▲-0.50
-0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:15 2 Miami Beach CF 4-0
1-0
Adrestia FC 1 4 -0.75
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 07:30 2 [ARG D1-11]โรซาริโอ เซ็นทรัล 2-0
1-0
ซาน ลอเรนโซ่[ARG D1-7] 1 +0
+0.25
FT 07:30 4 [ECU D1(a)-1]คลับสปอร์ต เอเมเลค 3-0
0-0
บรากันติโน้[BRA SP-2] 1 2 -0.25
+0
FT 07:30 2 [PER D1(a)-11]เอฟบีซี เมลการ์ 2-0
1-0
โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส[ECU D1(a)-11] 2 +0
+0.25
FT 07:30 4 [COL D1(a)-5]ดิปอร์เทส โตลิม่า 1-1
0-1
ทัลเลเรส กอร์โดบา[ARG D1-5] 3 -0.25
+0
บราซิล คัมเปโอนาโต้ คาตาริเนนเซ ดิวิชัน 1 (Brazil campeonato catarinense division 1)
FT 07:30 2 [1]ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1-0
1-0
Hercilio Luz SC[8] 2 -1.25
-1.50
คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก (CONCACAF Champions League)
FT 07:40 2 [MLS-9]โคลัมบัส ครูว์ 2-2
0-1
มอนเทอร์เรย์[MEX D1(c)-4] 1 +0.25
+0
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 07:45 3 1 [(a)-4]เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 1-1
0-1
แอตเลติโก้ ฮิวล่า[(a)-1] 5 +0
▲▲-0.50
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา บี (Brazil Campeonato Paulista B)
FT 08:00 3 [3]เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 0-1
0-1
เตาบาแต[14] 1 -0.75
FT 08:00 2 [10]เออี เวโล คลับ เอสพี 1-0
0-0
เรด บูลล์ บราซิล เอสพี[4] 1 -0.25
FT 08:00 1 [15]อูแด็กซ์ เซา เปาโล 0-0
0-0
เอเอ ปอร์ตูเกซ่า[9] 3 +0.25
FT 08:00 1 [12]ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 1-0
0-0
โอเอสเต้[2] 2 +0.25
+0
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 08:00 [(a)-3]มานากัว เอฟซี 3-1
1-0
วอลเตอร์เฟอร์เรตติ[(a)-4] -0.50
▲▲▲
-1.50
FT 08:00 4 [(a)-2]เรอัล เอสเทล 3-0
2-0
ดิเรียนเกน[(a)-1] 2 -0.25
-0.50
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 08:00 2 [(c)-10]CSyD Sacachispas 2-1
1-0
ซีดี มาลากาเตโก[(c)-8] 5 -0.25
▲▲-0.75
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 09:00 1 [ECU D1(a)-2]บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 4-0
0-0
เดอะ สตรองเกสต์[BOL D1(a)-1] 3 -1.50
-1.75
FT 09:00 2 [PAR D1(c)-2]โอลิมเปีย อาซันซิออง 2-1
0-0
อัลเวย์เรดดี้[BOL D1(a)-8] 5 -1.50
▼▼-1.00
คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก (CONCACAF Champions League)
FT 09:30 4 [MLS-10]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 1-1
0-1
คลับ อเมริกา[MEX D1(c)-2] 5 +0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 10:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) 0-1
0-1
Omiya Ardija (W) -0.50
FT 12:00 โนจิมะ สเตลลา(ญ) 1-5
0-2
อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) +1.00
+1.25
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 13:05 [2]นาโกย่า แกรมปัส เอต 0-4
0-3
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่[1] 1 +0.50
+0.75
korea womens league (korea womens league)
FT 14:30 [3]กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ) 1-3
1-3
คยองจู เอฟซี (ญ)[2] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 15:00 2 [C-16]ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 3-2
2-1
Metallurg Vidnoye[C-14] 1 5 -0.75
-1.00
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 15:00 1 [A-4]ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด(N) 3-2
0-1
ไซโบ้ ซันเดย์[A-6] 2 +0
-0.25
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 15:00 [9]เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21) 1-0
3-1
ลวีฟ(ยู 21)[10] -
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 16:00 1 [4]ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี 1-0
0-0
ชิคฮูร่า[10] 6 -0.75
-1.00
-0.75
korea womens league (korea womens league)
FT 16:00 [7]ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) 1-2
0-2
โซล อเมโซเนส (ญ)[8] -1.75
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 16:00 [8]ABFF U19 (w) 0-2
0-4
โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ)[4] -
korea womens league (korea womens league)
FT 16:00 [5]ชางยอง (ญ) 0-1
0-5
ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ)[1] -
FT 16:00 [6]ปูซาน ซังมู (ญ) 1-0
1-1
ฮวาชอน (ญ)[4] -
Vietnam Cup Women (Vietnam Cup Women)
FT 16:00 Than KSVN (w) 0-1
0-0
CLB TPHCM (W) 1 +0.75
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 16:05 [1]เมลเบิร์น ซิตี้ 3-1
1-0
นิวคาสเซิล เจ็ทส์[12] -1.25
▲▲-1.75
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 16:15 3 Tallebudgera Reserves 4-2
3-2
Legends Reserves 1 1 +0.50
FT 16:15 4 Tamborine Mountain Eagles Reserves 5-4
2-2
Runaway Bay Reserves 3 +0.75
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 17:00 2 [13]เซตีซู 0-1
0-1
เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า[10] 1 +0
+0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 [W-6]โรดิน่ามอสควา 0-1
0-0
คาชานก้า มอสโก[W-7] 1 -0.50
-0.25
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 17:00 1 [B-4]หวูฮั่น ซอลล์(N) 1-3
1-1
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว[B-2] 3 -0.25
▼▼▼
▼▼
+1.00
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 17:00 [4]เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 2-0
1-0
แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ[7] 2 -0.25
▲▲-0.75
ฟุตบอลชิงแชมป์ทีมสำรองของพรีเมียร์ลีกเบลารุส (Belarus Reserve League)
FT 17:00 4 [10]เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) 2-2
1-2
เอฟเค โกเมล(สำรอง)[12] 2 +0
▲▲-0.50
FT 17:00 2 [5]Rukh Brest Reserves 2-0
2-0
สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง)[9] 1 3 -1.25
▲▲▲-2.00
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 17:30 1 [10]Polissya Zhytomyr 1-0
1-0
โวลิน ลุตส์ค[5] +0.50
+0.75
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 18:00 1 [1]เอฟซี ซิโอนี่ 3-0
2-0
เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่[9] 2 -1.25
▲▲▲-2.00
-1.75
FT 18:00 1 [7]เอฟซี เชอวาร์เดนิ 5-2
3-1
ชักดิดี้[5] 1 -0.50
-0.75
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 18:00 [10]Dinamo Brest (W) 1-4
0-1
Lokomotiv Vitebsk (w)[7] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 1 [FIN D2-4]เอ็มพี มิคเคลลี่ 1-0
0-0
พีเค-35 วานตา[FIN D2-12] -0.50
-0.25
-0.50
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 18:00 [8]ชีรัค บี 0-3
0-0
เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย[2] -
POL U19 (POL U19)
FT 18:00 รุช ซอร์ซอฟ (เยาวชน) 7-0
1-0
มีดซ์ เลกนิก้า(เยาวชน) 2 -1.25
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
Postp 18:30 [6]FC Istaravshan
อิสทิโล ดูชานบี[10] -
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
FT 18:30 1 [12]บีเอส ไดนามิค 0-1
0-0
กายันซ่า ยูไนเต็ด[4] 3 +0
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 18:30 2 [16]โปลิเทคนิก้า อายซี่ 0-3
0-2
เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า[13] 6 +0.25
▲▲+0.75
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 3 [A-1]เจ้อเจียง กรีนทาวน์(N) 0-0
0-0
เสฉวน[A-5] 2 -1.75
▲▲-2.25
อุซเบกิสถาน คัพ (อุซเบกิสถาน คัพ)
FT 18:45 [UZB D1-11]มาเชล มูบาเร็ค 2-0
0-0
แยงไกเยอร์[UZB D1A-8] -1.25
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 19:00 3 [6]ดาเซีย-บุยอูคานี 2-1
1-0
ดินาโม ออโต[5] +0.25
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 19:00 1 [B-3]ชางชุน ย่าไท่(N) 0-0
0-0
เทียนจิน เทนด้า[B-8] 2 -1.25
▲▲▲-2.00
-1.75
อุซเบกิสถาน คัพ (อุซเบกิสถาน คัพ)
FT 19:00 [UZB D1A-4]บูโซโร เอฟเค 2-2
1-1
เอฟเค กิฟดูวอน[UZB D1B-9] -
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 19:00 3 [6]เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 1-8
1-4
ดินาโม บาตูมี[2] 1 +1.00
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 3 [C-15]FK Fakel Voronezh Youth 1-2
1-2
เอฟเค อาร์ยาซาน[C-4] 2 +1.00
▼▼+0.50
ซีเรียพรีเมียร์ลีก (Syrian League)
FT 19:00 อัล วัทบา 0-1
0-0
อัล ฟูโตวา 3 +0
FT 19:00 4 Al-Horiyah 4-3
0-2
อัล ซาเฮล 1 1 +0
FT 19:00 3 Ha Ji lage 0-3
0-1
อัล จาอิส (SYR) 1 +0.75
FT 19:00 1 1 อัล-โชต้าดามัสกัส 1-4
0-4
ฮัททีน 1 +0.25
FT 19:00 1 เทชริน เอสซี 2-1
2-0
อัล ทาลิย่า -1.25
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 19:00 1 [3]เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ 3-2
1-2
เฮอร์กี้-สปอร์ท[9] -1.75
▼▼-1.25
Greece National B1 (Greece National B1)
FT 19:00 4 [S-4]คาลามาต้า เอโอ 2-0
0-0
อีกาเลโอเอเธนส์[S-6] 5 -0.50
ซีเรียพรีเมียร์ลีก (Syrian League)
FT 19:00 3 อัล วาห์ดา 0-0
0-0
อัล อิติฮัด 2 -1.25
FT 19:00 3 1 จาเบิลช 3-3
1-0
อัล คารามาห์ 3 +0.50
Greece National B1 (Greece National B1)
FT 19:00 2 [S-9]นิกี โวลอส 1-0
1-0
คาลิเทีย[S-3] 2 -0.75
-0.50
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
FT 19:00 ZalaegerzsegTE U19 2-0
4-0
Bekescsaba U19 -
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19)
FT 19:00 1 ริเยกา (ยู 19) 4-0
1-0
เอ็นเค รูเดส(ยู 19) 4 -1.00
▼▼-0.50
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
Postp 19:00 [19]Al Semawah
อัล กูวา อัล จาวิย่า[1] -
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 19:45 4 [9]เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 3-0
2-0
เอฟเค แรด เบลเกรด[11] 3 +0
+0.25
FT 19:45 1 [5]บัซคา โทโพลา 1-3
1-0
เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค[13] +0.75
+0.50
FT 19:45 5 1 [8]เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 0-2
0-0
เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า[12] 4 -0.50
-0.25
-0.50
FT 19:45 2 [19]แมควา ซาแบค 0-5
0-4
แรดนิค ซูดูลิซาร์[6] +0.50
+0.75
FT 19:45 2 [15]ราสนิกีร์ ไนร์ 2-0
1-0
อินดิจา[17] 5 -1.25
-1.00
▲▲-1.50
▼▼-1.00
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
FT 20:00 [2]มูซอนกาติ เอฟซี 0-0
2-2
Les Elephants FC[15] -
FT 20:00 [5]Le Messager Ngozi 0-0
1-1
รูกินโซ เอฟซี[3] -
FT 20:00 [13]Bumamuru 1-0
2-0
Olympique Star[8] -
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 20:00 2 [18]เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 1-2
1-0
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค[17] 1 3 +0.25
+0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 1 [W-1]โดลโกพรูดนี่ 0-0
0-0
ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[W-9] 3 -1.25
-1.50
▼▼-1.00
-1.25
อาเซอร์ไบจัน คัพ (อาเซอร์ไบจัน คัพ)
FT 20:00 1 [AZE D1-1]คาราบัค 0-0
0-0
สแตนดาร์ด ซัมเควียท[AZE D1-3] 1 -1.75
-1.50
▲▲-2.00
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 3 [C-11]อแวนการ์ด คุร์สค์ 0-1
0-1
คแวนท์ ออบนินส์ค[C-13] 3 -0.75
▲▲-1.25
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 20:00 4 1 [5]เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 3-0
0-0
ออร์ดาบาซี่ย์[4] 2 -0.50
-0.75
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 20:00 1 [7]ชีวาสสปอร์ 1-0
0-0
เยนิ มาลัตยาสปอร์[14] 3 -0.50
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 20:00 1 กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี 0-2
0-0
ไบร์ท สตาร์ 1 -1.00
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 20:00 5 [4]Ahrobiznes TSK Romny 0-0
0-0
เวเลซ[1] 2 +0
+0.25
เลบานอน คัพ (เลบานอน คัพ)
FT 20:00 [LBN D1-7]Al Bourj 0-0
0-0
Al Khoyol -
FT 20:00 [LBN D1-8]Trables Sports Club 0-2
1-3
อัล-เนจ์เมห์[LBN D1-2] -
FT 20:00 [LBN D1-1]อัล-อันซาร์(เลบานอน) 3-0
6-1
Alahli Nabatiya -
FT 20:00 [LBN D1-11]Shabab Al Ghazieh 0-0
2-1
อัล อิสลาห์ บรูค ชามาล -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 20:00 [16]Alsinaat Alkahrabaiya 0-0
1-0
Zakho[6] -
Tanzania Cup (Tanzania Cup)
FT 20:00 1 อาซาม เอฟซี 2-1
1-0
โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี 3 -0.75
GSLW (GSLW)
FT 20:00 เอลพิเดอร์ คาร์ดิทซา (ญ) 2-1
1-0
Vasilissa Thrakis (W) 1 -1.75
▲▲▲-2.50
Fut IFI (Fut IFI)
FT 20:00 อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) 1-0
3-0
TTG-Ugra Yugorsk Futsal -
ยูกันดา คัพ (Uganda Cup)
FT 20:10 Airtel Kitara FC 2-4
0-1
Kigezi Homeboys FC 1 -1.00
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
FT 20:10 3 Temperley U20 1-1
1-0
CA Tigre U20 2 +0.25
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
FT 20:30 1 [SVK D1-1]สโลวาน บราติสลาวา 3-0
1-0
ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา[SVK D2-1] 2 -1.75
-1.50
-1.75
POL RL (POL RL)
FT 20:30 2 Coco Jambo Warsaw 1-7
1-5
Lochow 1 +2.00
อุซเบกิสถาน คัพ (อุซเบกิสถาน คัพ)
FT 20:45 2 [UZB D1-5]เมตาลุค เบคาเบด 2-0
1-0
โคแคน[UZB D1-4] 2 -0.25
+0
FT 20:45 [UZB D1A-5]ไดนาโม ซามาร์คาด 3-1
3-0
เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน[UZB D1-13] -0.25
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
FT 21:00 4 1 [10]บูจุมบูรา ซิตี้ 1-1
0-1
Royal Muramvya FC[9] +0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 21:00 1 [W-3]FC Tver 0-1
0-0
ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก[W-4] 4 -0.50
-0.25
FT 21:00 2 [C-9]เอฟเค การูก้า 3-1
1-0
เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์[C-10] 2 -0.50
-0.25
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 21:00 2 [1]ดินาโม ทบิลิซี 1-0
0-0
ตอร์ปิโด คาตูซี่[9] 1 -1.50
-1.25
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 21:00 2 [11]ไกเซอร์ คีซีรอดา 1-2
1-1
เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค[6] 1 +0
-0.25
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 21:00 2 [14]ดินาโม บูคาเรสต์ 2-0
0-0
ซีเอส โวลุนทารี[12] 4 -0.25
+0
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 21:00 2 [12]สตรัมส์ก้า สลาวา 4-0
2-0
FC Dobrudzha[11] 2 -0.50
-0.75
-0.50
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 21:00 3 [6]ดีซัวกาส เทลเซีย 0-2
0-0
บอลติกปาเนเวจิส[3] 1 +0.50
+0.75
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 21:00 1 [4]เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 2-1
1-1
โดโกเรต์ส รัซกราด 2[6] 2 -0.50
-0.75
FT 21:00 3 [15]Yantra Gabrovo 4-0
4-0
เนฟโตชิมิก บูร์กัส[14] 1 2 -0.50
-0.25
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 21:00 [10]โคดรู โลโซวา 0-6
0-3
เชอร์ริฟ ติราสโพล[1] +4.75
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 21:15 1 [2]Dinamo-BGUFK Minsk (w) 3-0
2-0
เอฟเค มินสก์ (ญ)[1] -1.50
-1.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 21:20 3 [C-8]FK Znamya Noginsk 2-1
1-0
FC Krasny Smolensk[C-7] 3 -0.50
FT 21:30 3 [C-5]โซโคล ซาลาตอฟ 1-0
1-0
คิมกี้(สำรอง)[C-12] 1 3 -1.75
-2.00
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 21:30 2 [IRN PR-2]เพอร์เซโปลิส(N) 4-2
2-0
อัล เรย์ยาน[QAT D1-3] 3 -1.25
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 21:30 2 [13]Septemvri Simitli 1-1
1-0
โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา[16] 5 -0.50
▼▼+0
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
FT 21:35 [3]มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) 0-3
0-2
เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ)[1] +1.50
+1.25
▲▲+1.75
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 21:55 1 [10]โปรเลเตร์ โนวี ซาด 1-3
0-1
ปาร์ติซาน เบลเกรด[2] 1 +1.75
+1.50
+1.75
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 21:55 1 ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) 2-0
0-0
ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) 1 -0.50
▲▲-1.00
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 21:55 เอลเลน่า โตรัน 0-0
0-0
Swit Skolwin 2 +0.25
+0
+0.25
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2)
22:00 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน
ควีนส์ ปาร์ค -
22:00 เบรซิน ซิตี้
สแตรนแรร์ -
22:00 อีดินเบิร์ก ซิตี้
เอลจิน ซิตี้ -
22:00 คาวเดนบีท
สเตนเฮาส์มัวร์ -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 22:00 4 [W-13]Dnepr Smolensk 1-0
1-0
เอฟเค โคลอมนา[W-15] 4 -0.50
-0.75
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 22:00 [(c)-11]ซานหลุยส์(ยู20) 0-0
2-0
ปาชูก้า(ยู20)[(c)-2] -
FT 22:00 [(c)-15]เนกาซ่า (ยู20) 0-0
2-2
แอตลาส (ยู20)[(c)-6] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 22:00 4 [W-8]ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 1-0
1-0
เอฟซี มูรอม[W-10] 1 2 +0
▲▲-0.50
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
Postp 22:00 [(c)-3]เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
โตลูกา(ยู 20)[(c)-8] -
Postp 22:00 [(c)-17]ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
พูเอบลา (ยู20)[(c)-9] -
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
FT 22:00 2 [3]ริกาสฟุทโบลา สโกลา 4-2
2-0
Noah[9] 3 -3.50
▲▲▲
▲▲▲▲
▲▲▲
-6.00
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 22:00 2 [W-2]ดินาโม มอสโก บี 4-1
2-0
เอฟเค ชิต้า[W-16] 2 -2.00
-1.75
FT 22:00 [W-11]ลูกิ อีเนอร์จีย่า 3-0
1-0
ซนามย่า ทรูด้า[W-12] -0.25
-0.50
FT 22:00 2 [C-1]ซัลยุต 0-1
0-0
เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์[C-2] 4 +0
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 22:00 4 [UZB D1-1]ปัคตากอร์(N) 1-0
0-0
อัล กูวา อัล จาวิย่า[IRQ D1-1] 4 -0.75
-0.50
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 22:00 1 [10]เนเวซิส 1-2
1-1
สปายริส เคานาส[2] 3 +1.50
▲▲▲
+2.50
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 22:00 4 [12]ซลูตัสค์ 1-1
1-0
ดินาโม เบรสต์[3] 6 +0.50
+0.25
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League)
FT 22:00 1 [2]เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) 1-0
1-0
Viktoria FC Szombathely Womens[5] 1 -3.25
▲▲▲-4.00
เบนิน ลีก 1 (Benin Ligue 1)
FT 22:00 3 1 Soleil FC 0-0
0-0
Avrankou Omnisport FC 2 -0.25
POL RL (POL RL)
FT 22:00 Swit Warsaw 0-7
0-3
GKS Podolszyn +3.25
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
FT 22:30 1 [4]ฮอนก้าเอสพู (ญ) 2-0
1-0
พีเค-35 อาร์วาย (ญ)[5] -1.50
-1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:30 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 2-1
0-1
ยาโร 2 +1.25
▲▲+1.75
+1.50
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
FT 22:30 [11]ดิออสกียอร์ วีทีเค 0-0
0-0
อูจเปสต์[8] 3 -0.50
▲▲-1.00
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 22:30 Mes Shahr-e Babak 2-1
1-1
Shahin Bandar Anzali 2 -1.00
-1.25
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division)
FT 22:30 1 Societe Omnisports De L'Armee 3-1
2-1
Stella Club d'Adjame -0.50
POL RL (POL RL)
FT 22:30 1 Burza Godzieszowa 3-2
2-2
WIWA Goszcz 2 -0.50
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 22:40 [17]จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 0-1
0-1
จีเคเอส ทิคี[5] +0
+0.25
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 22:50 Shohada Babolsar 0-0
0-0
Shahid Ghandi 1 -0.50
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup)
FT 22:59 3 [GRE D1-4]พีเอโอเค ซาโลนิก้า 2-1
0-0
เออีเค เอเธนส์[GRE D1-3] 4 -0.75
▼▼-0.25
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
FT 22:59 [8]พีเค-35 วานต้า (ญ) 4-0
2-0
เอชพีเอส(ญ)[10] -2.00
▲▲▲
-3.00
อาเซอร์ไบจัน คัพ (อาเซอร์ไบจัน คัพ)
FT 22:59 3 1 [AZE D1-4]ซีล่า เอฟเค 1-2
0-0
เคสลา เอฟเค[AZE D1-6] 4 -0.25
-0.50
▼▼+0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 22:59 2 [C-3]ซาเทิร์นมอสโก 2-0
1-0
สโตรกิโน่ มอสโก[C-6] 1 3 -0.75
-0.50
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
FT 22:59 [7]ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) 2-1
2-0
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ)[8] 3 -1.75
-1.50
▲▲-2.00
ฮาซฟี คัพ (Hazfi Cup)
FT 22:59 [IRN PR-4]กอล โกฮาร์ เอฟซี 3-0
1-0
พาร์ส โจโนบิ แจม[IRN D1-8] -1.25
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 22:59 4 [7]บันก้า การ์ซได 0-2
0-1
เอฟเค ริเตเรียไอ[5] 2 +0.25
+0
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 22:59 1 Naft Omidiyeh 1-1
0-0
ชาร์ดารี มาชชาร์ 3 -1.00
FT 22:59 2 Niroye Zamini 2-0
1-0
Sardar Bukan FC 3 -1.50
FT 22:59 2 Shams Azar Qazvin 1-1
1-0
Oghab Tehran 1 -0.50
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 22:59 เฮชบี โคเก(ญ)
นอร์ดเยลลันด์(ญ) -1.50
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 22:59 3 LISCR FC 4-2
1-1
Nimba United -1.50
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division)
FT 22:59 3 1 แทนด้า 0-1
0-0
ราซิ่ง คลับ อาบีจาน 1 +0.25
POL RL (POL RL)
FT 23:05 2 AP Eskadra 2-1
2-1
UKS Talent Warsaw 1 +1.75
+2.00
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 23:10 2 พาส ฮาเมดัน 2-0
0-0
Milad Mehr 1 3 -1.50
ฮาซฟี คัพ (Hazfi Cup)
FT 23:15 4 [IRN D1-11]โคเชห์ ทาเลย์ 0-0
0-0
เซปาฮัน[IRN PR-1] 1 +1.25
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 23:30 3 [3]ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา 1-1
0-0
คาร์ลสรูห์ เอสซี[8] 2 -0.50
▲▲▲-1.25
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
FT 23:30 [6]ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ) 1-1
1-1
เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ)[2] +0.25
+0
ฮาซฟี คัพ (Hazfi Cup)
FT 23:30 3 [IRN PR-15]นาซซาจี้ มาซานดาราน 0-1
0-1
มาลาวัน[IRN D1-9] 5 -0.75
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 23:30 4 Red Hawks FC 3-0
1-0
บอมบาด้าเอฟซี 4 +0
ฮาซฟี คัพ (Hazfi Cup)
FT 23:40 1 [IRN D1-6]Kheybar Khorramabad 1-0
0-0
ซาแนท นาฟ[IRN PR-10] 1 2 +0.50
+0.25
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 23:45 4 1 [3]ซีเอส คราอิโอว่า 2-0
1-0
สเตอัว บูคาเรสต์[1] 3 +0
-0.25
+0
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 23:55 3 [1]เซอร์เวน่า ซเวซด้า 1-0
1-0
วอจโวดิน่า โนวิ แซด[3] 1 1 -1.50
▲▲-2.00

ผลฟุตบอลวัน 30 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 00:00 [2]บาร์เซโลน่า 1-2
1-0
กรานาดา ซีเอฟ[8] 4 -2.25
-2.50
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
Postp 00:00 [8]ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ[1] -
Postp 00:00 [9]เอฟซี เอลวา
ทาร์ตู เจเค มัก 2[7] -
sweden div 3 mellersta (sweden div 3 mellersta)
Postp 00:00 [NS-6]แกมล่า อัพซาร่า เอสเค
เอ็นโคปิ้งก์[NS-3] -
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 00:00 [ISL-4]เอฟซี กัว 0-2
0-0
อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์)[UAE LP-7] 1 +1.25
▲▲▲+2.00
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
Postp 00:00 [5]ฟลอร่า ทาลลินน์ 2
เจเคเวลโค่ทาร์ทู[4] -
Postp 00:00 [3]ปาร์นู เจเค
เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด[10] -
Postp 00:00 [6]เอฟซี มาร์ดู
ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี[2] -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 00:00 1 [3]เอสเบิร์ก 1-0
0-0
เฮอฟอล์จ โคเก้[6] -0.50
▲▲-1.00
-1.25
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
FT 00:00 3 Nueva Concepcion 2-3
1-1
ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี 2 -0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 00:00 1 1 เอสซี เบียร์ ชีบา 0-2
0-1
มัคคาบิ ไออนนี่ เนติวอท +2.50
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
FT 00:30 [9]ฮาโปเอลเปตาห์ทิควา (ญ) 1-4
1-2
บีน๊อต เนทันยา (ญ)[4] +2.00
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 00:30 3 [6]อลันยาสปอร์ 0-0
0-0
เฟเนร์บาห์เช่[2] 1 +0.25
FT 00:30 1 [15]อันคารากูคู 0-1
0-0
กาเซียนเท็ป B.B.[8] 4 +0
▲▲-0.50
-0.25
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 01:00 1 [1]แพททริค ทริสเทล 5-0
3-0
ฟัลเคิร์ก[2] 2 -0.50
-0.25
คัมปิโอนาโต โปชิกัวร์ (Campeonato Potiguar)
FT 01:00 2 [BRA CPoff-6]ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น 1-2
0-1
พัลไมรัส อาร์เอ็น 1 4 -0.50
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2)
01:00 ควีนส์ ปาร์ค
อีดินเบิร์ก ซิตี้ -
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 01:00 1 [UAE LP-4]อัล ชาร์จาห์ 0-2
0-1
แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ[IRN PR-8] 1 +0.25
▲▲+0.75
FT 01:00 5 [QAT D1-1]อัล ซาดด์(N) 1-2
0-1
อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ)[KSA PR-7] 5 +0
-0.25
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2)
01:00 เบรซิน ซิตี้
แอนนัน แอธเลติก -
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 01:00 3 [JOR D1-11]อัล วีห์ดัต(N) 1-0
1-0
ฟูแลด ครูเซสตัน[IRN PR-7] 2 +0.50
+0.75
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
FT 01:00 3 1 [5]เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 1-3
0-1
แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน[3] 2 +0.50
+0.75
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 01:00 1 [10]ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 2-1
1-1
ไคลด์[8] 1 3 +0.50
+0.25
FT 01:00 1 [5]มอนโทรส 0-2
0-1
โคฟ เรนเจอร์[3] +0.25
+0.50
FT 01:00 [6]อีสต์ ไฟฟ์ 1-3
1-1
ปีเตอร์เฮด[7] 2 -0.25
-0.50
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2)
FT 01:00 [5]เอลจิน ซิตี้ 3-1
2-0
สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน[3] 4 +0
FT 01:00 2 [6]สเตนเฮาส์มัวร์ 0-1
0-1
อัลเบี้ยน โรเวอร์[7] 3 -1.00
▼▼▼-0.25
FT 01:00 2 [1]ควีนส์ ปาร์ค 2-0
1-0
อีดินเบิร์ก ซิตี้[2] -0.50
-0.25
▲▲-0.75
FT 01:00 1 [10]เบรซิน ซิตี้ 0-3
0-1
แอนนัน แอธเลติก[8] 3 +0.25
+0
+0.25
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women's League)
FT 01:00 1 เกรมิโอ (ญ) 2-0
0-0
Minas ICESP DF (w) 1 2 -0.75
▲▲-1.25
-1.00
FT 01:00 4 1 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) 0-4
0-1
พัลไมรัสเอสพี (ญ) 1 +1.50
+1.75
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division)
FT 01:00 2 บัวเค เอฟซี 0-0
0-0
เอเอสอีซี มิโมซาส 2 +0.75
+0.50
Fut IFI (Fut IFI)
FT 01:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ฟุตซอล) 3-2
3-2
MFK CPRF Futsal -1.50
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League)
FT 01:30 [6]ริโอ บรานโก้ พีอาร์ 2-4
1-1
คาสกาเวล ซีอาร์[7] 2 -1.50
-1.25
▲▲-1.75
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division)
01:30 แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี
Grazies Union -
FT 01:30 3 แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี 4-0
2-0
กลาซีส ยูไนเต็ด เอฟซี 4 +1.25
+1.50
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 01:35 2 [10]อัล กาดาซิย่า 1-2
0-1
อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ)[12] 1 1 -0.50
▼▼+0
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 01:40 [16]อัล-นาดห์ฮา 1-0
1-2
อัล คาลีจ[7] -
FT 01:40 [20]อัล-โนจูม 1-1
1-2
อัล-จีล[14] 1 -
SMA CUP (SMA CUP)
FT 01:45 4 โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ 1-2
1-1
เอสพี ลา ฟิโอริต้า 3 +0.75
+0.50
brazil campeonato paraibano (brazil campeonato paraibano)
FT 02:00 5 [7]Perilima PB 2-2
1-1
โบตาโฟโก้ พีบี[1] 1 3 +1.25
+1.00
คัมปิโอนาโต ซูล-มาตู-โกรสซินเซ (Brazil Campeonato Sul-Matogrossense)
FT 02:00 2 Comercial-MS 4-1
1-0
Uniao ABC 2 -0.25
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League)
FT 02:00 1 [ENG PR-2]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 6-2
1-2
เอเอส โรม่า[ITA D1-7] 2 -0.75
▲▲-1.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 02:00 [2]อัล-ไฟฮา 2-0
1-0
ฮาเจอร์[6] -1.25
-1.00
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League)
FT 02:00 3 1 [SPA D1-7]บียาร์เรอัล 2-1
2-0
อาร์เซน่อล[ENG PR-10] 1 4 +0
-0.25
+0
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 02:00 [9]ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส 0-1
0-1
อติรา เอฟซี[8] -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 02:00 2 [3]อัล ซอลรา 1-0
1-0
แบกแดด[8] 1 -1.00
-0.75
FT 02:00 [11]นาฟิต อัล ยันนูป 1-0
1-1
Al Qasim Sport Club[18] -
Brazil Campeonato Maranhense (Brazil Campeonato Maranhense)
FT 02:00 2 Iape 2-0
1-0
Juventude MA 4 +0
-0.25
Qatar QFA Cup (Qatar QFA Cup)
FT 02:00 2 อัล อราบี 3-0
2-0
อัมม์ ซาลาล -0.50
▲▲-1.00
FT 02:00 3 อัล ไซลีย่า 4-2
1-0
อัล ชามาล 2 +0
▲▲-0.50
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
FT 02:00 2 [2]อัล คาดเซีย 3-3
0-1
อัล-อราบิคลับ (คูเวต)[6] 3 -0.25
▲▲▲
▲▲
-1.50
FT 02:00 1 [5]อัล คูเวต เอสซี 1-1
1-1
อัล ฟาฮาฮีล เอสซี[8] 1 -1.50
-1.25
คัมปีโอนาโต อาลาโกอาโน่ (Brazil Campeonato Alagoano)
FT 02:00 3 CS Esportivo AL 2-0
1-0
มูริซี่ 4 +0
-0.25
+0
Brazil Campeonato Maranhense (Brazil Campeonato Maranhense)
FT 02:00 2 Pinheiro AC 1-0
0-0
เซา โฮเซ่ มา 2 2 -0.50
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 02:15 [3]อัล-จาบาลีน 1-0
2-0
อัล-ทอคบาห์[17] 1 -
FT 02:15 [11]อัล-ราเบีย จิดดาห์ 0-2
0-1
อัล ฮาเซม[1] +1.00
▼▼▼+0.25
+0.50
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 02:30 2 [4]อัล ไฟซาลี 3-1
2-0
มานน์[5] 2 -1.00
-0.75
▲▲-1.25
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 02:30 1 [1]ซามาเล็ค 2-2
1-1
เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ[13] 3 -1.50
-1.25
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 02:30 5 [15]มาริติโม่ 1-0
0-0
สปอร์ติ้ง บราก้า[4] 2 +1.00
+0.75
อียิปต์ คัพ (Egyptian Scores Cup)
FT 02:30 2 วาดี้ เดกลาเอสซี 1-1
0-0
เปโตรเจ็ท -0.25
-0.50
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 03:00 3 [W-3]เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 1-0
0-0
ซูเลีย เอฟซี[W-2] -0.25
-0.50
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 03:00 [USL D1-16]ลาส เวกัส ไลท์
San Diego 1904 FC -
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 03:30 2 [(a)-5]คอร์ตูลัว 0-1
0-0
ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี[(a)-7] 4 -0.75
-0.50
-0.75
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League)
FT 03:30 1 มูนิซิพาล ลิเมโน่(สำรอง) 3-0
0-0
Jocoro FC Reserves 1 -1.50
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 03:30 2 Marimoo 0-1
0-0
ฟอร์ชูนเอฟซี 5 +0.75
+0.50
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League)
FT 03:30 3 CD Luis Angel Firpo Reserves 1-2
1-1
ซานต้า เทคล่า(สำรอง) 3 +0.75
+0.50
FT 03:30 4 Atletico Marte Reserves 2-1
2-0
Alianza FC San Salvador Reserves 3 +0.75
+1.00
FT 03:30 3 AD Isidro Metapan Reserves 2-1
0-0
CD Sonsonate Reserves 1 4 -2.50
-2.25
FT 03:30 1 Once Deportivo de Ahuachapán Reserves 2-3
1-2
CD Aguila Reserves 3 +0.75
FT 03:30 3 1 CD Chalatenango Reserves 1-1
1-1
CD FAS Reserves 3 -0.25
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League)
FT 03:40 2 [4]โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 1-0
1-0
ลอนดริน่า พีอาร์[9] 3 -0.75
-0.50
FT 04:00 4 [11]เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า 1-1
0-0
คาสคาเวล พีอาร์[1] 3 +0.50
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 04:00 2 [(a)-10]ชินันเดกาเอฟซี 0-0
0-0
ยูเวนตุส มานากัว[(a)-8] 1 2 +0
+0.25
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 04:00 [17]Sportivo Ameliano 1-0
1-0
เดปอร์ติโว คาเปียต้า[9] +0.25
FT 04:00 [6]สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ 1-0
0-0
เจนเออะแร็ล ดิแอซ[18] -0.75
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 04:00 เจ เวอร์โฮ ลีห์ 0-0
0-1
Abu Salim -
BRA WD1 (BRA WD1)
FT 04:00 1 CA Independiente de la Chorrera (W) 1-4
0-4
CD Universitario (W) 1 +2.00
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2)
FT 04:15 3 1 ASC Entente Sebkha 1-0
0-0
FC Dar El Barka 1 -0.75
ลีกฟุตบอลหญิงแห่งชาติกัวเตมาลา (Guatemala Liga Nacional Women)
FT 04:30 Deportivo Amatitlan (w) 9-1
4-0
Deportivo Mixco (W) 1 2 -2.50
-2.25
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 05:00 2 [CHI D1-3]ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 0-2
0-1
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส[ARG D1-16] 1 -0.25
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 05:00 2 [1]วีแดด คาซาบลานก้า 1-1
0-1
SCCM Chabab Mohamedia[10] 2 -1.00
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 05:00 4 1 [ARG D1-8]ราซิ่ง คลับ 2-1
1-0
สปอร์ติ้งคริสตัล[PER D1(a)-1] 3 -1.25
-1.00
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 05:00 2 [(c)-6]Club Chivas Tapatio 0-1
0-0
มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส[(c)-4] 2 -0.50
▼▼+0
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 05:15 5 [BRA SP-3]สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0-2
0-1
ซีเอ เพนาโรล[URU D1(c)-2] 2 -0.75
-0.50
FT 05:15 2 [PER D1(a)-4]สปอร์ต ฮวนคาโย่(N) 1-2
1-2
ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย)[PAR D1(c)-10] 4 +0
+0.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 05:15 3 [E-1]โมนาคัส เอสซี 1-1
0-0
ลาล่าเอฟซี[E-3] 3 -0.50
▲▲-1.00
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 05:15 2 [BOL D1(a)-14]ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 0-0
0-0
โบลิวาร์[BOL D1(a)-5] 3 +0
+0.25
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ซี (Brazil Campeonato Paulista C)
FT 06:00 2 นาซีอองนัล เอสพี(N) 1-2
0-0
ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี 2 -0.25
+0
FT 06:00 1 1 แบนเดียแรนท์(N) 0-0
0-0
เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี 1 4 +0
-0.25
FT 06:00 1 บาร์เรโตส เอสพี 0-0
0-0
ริโอ เพรโต 4 +0
+0.25
+0
FT 06:00 2 ลิเนนเซ่(บราซิล) 1-0
0-0
กาปิ วาเรียโน -0.25
▲▲-0.75
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 06:00 1 Gambia Ports Authority 1-0
1-0
Wallidan 4 -0.25
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women's League)
FT 06:00 1 ซานโตส (ญ) 5-1
4-0
Associacao Napoli Cacadorense (W) 1 -1.50
-1.25
▲▲-1.75
BRA WD1 (BRA WD1)
FT 06:00 5 Sporting San Miguelito (W) 2-0
1-0
Alianza FC Panama (W) 1 3 +0.50
FT 06:00 1 พลาซ่า อมาดอร์(ญ) 2-0
0-0
Costa Del Este FC (W) 2 -2.50
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน