ราคาบอล.cc
ผลบอล 26 เมษายน 2564ผลบอล 25 เมษายน 2564ผลบอล 24 เมษายน 2564ผลบอล 23 เมษายน 2564ผลบอล 22 เมษายน 2564ผลบอล 21 เมษายน 2564ผลบอล 20 เมษายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 24 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
FT 06:15 3 AS Garde Nationale 3-1
0-1
FC Inter Nouakchott 4 -0.25
พรีเมียร์ลีกแผ่นดินใหญ่ (New Zealand Mainland Premier League)
FT 06:30 Ferrymead Bays 0-2
0-0
เนลสัน ซูเบริบส์ -0.25
+0
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 06:40 3 [(a)-6]นาซิอองนาล โปโตซี 2-1
1-0
รอยัล พารี่ เอฟซี[(a)-1] 3 -0.75
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 06:55 1 [2]แคนซัส วิซาร์ดส์ 1-1
1-0
ออร์แลนโด ซิตี้[3] 2 -0.50
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 07:00 2 1 [12]คูริโก้ ยูนิโด 1-1
0-1
เอฟเวอร์ตัน ซีดี[9] 4 +0.25
+0
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
FT 07:00 2 1 ซานฟานซิสโก เอฟซี 0-0
0-0
ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 1 +0.25
+0
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:15 2 [19]โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 1-0
1-0
เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี[14] 1 3 -0.75
▼▼▼+0
New ZLR (New ZLR)
FT 07:20 Cashmere Technical Reserves 4-2
2-2
Nomads United Reserves -0.75
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 07:30 [(c)-3]พูอีบลา 0-0
0-0
พูมาส ยูนัม[(c)-12] 3 -0.50
Aus CTLW (Aus CTLW)
FT 07:30 แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) 0-5
0-3
เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ) 1 +2.25
▲▲▲+3.00
NZC (NZC)
FT 07:30 Coastal Spirit (w) 1-0
0-0
Waimakariri United (w) -
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women)
FT 08:00 1 Devonport City (w) 2-7
2-2
Olympia FC Warriors (w) +2.75
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา)
FT 08:15 1 [4]เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ 1-0
0-0
ซานโตส[8] 3 +0
+0.25
▼▼-0.25
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 08:30 3 ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก 0-0
0-0
คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า 1 6 -0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:05 2 [(c)-15]คลับ ตีฮัวนา 1-0
0-0
เนกาซ่า[(c)-18] -0.50
-0.75
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League)
FT 09:30 Belconnen United U23 4-4
0-0
Monaro Panthers U23 1 -1.25
AUS SA CUP(W) (AUS SA CUP(W))
FT 09:30 อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) 2-2
0-0
มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) +0.50
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League)
FT 09:30 2 Charlestown Azzurri Reserves 1-1
1-1
Edgeworth Eagles Reserves +1.25
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League)
FT 09:30 1 นอร์ธโคท์ซิตี้(ยู 20) 1-0
0-0
Werribee City U21 1 -0.25
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 09:40 1 [6]อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) 6-3
5-2
แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20)[10] -0.75
-0.50
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:40 1 [(c)-11]โมนาร์คัส โมเรเลีย 4-3
1-2
คลับ เลออน[(c)-6] 1 2 +0.25
+0.50
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League)
FT 09:45 1 Canberra Croatia FC U23 3-2
0-0
West Canberra Wanderers FC U23 1 -1.00
FT 09:45 1 Canberra Olympic U23 1-1
0-0
Gungahlin Utd U23 2 +0.50
+0.75
พรีเมียร์ลีกแผ่นดินใหญ่ (New Zealand Mainland Premier League)
FT 09:45 แคสเมียร์ เทคนิค 4-0
2-0
โนเมดส์ 1 -1.75
▲▲-2.25
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League)
FT 09:45 2 Langwarrin U20 1-2
0-1
Moreland City U21 7 +0.25
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 09:55 Musgrave Reserves 1-1
0-1
ทวีด ยูไนเต็ด (สำรอง) 1 +0.75
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 10:00 [2]เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) 0-4
0-1
เซทากาย่า สฟิด้า (ญ)[9] 1 -0.50
-0.25
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League)
FT 10:00 1 Petone FC 3-1
1-1
วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ 1 +1.50
+1.75
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 10:00 1 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ (ยู 20) 3-1
1-1
เซนต์ จอร์จซิตี้ เอฟเอ (ยู 20) 5 -0.25
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 10:05 2 [9]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) 1-2
1-2
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20)[13] -0.75
-0.50
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League)
FT 10:05 2 นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี 1-1
1-0
มิราม่าร์ แรนเจอร์ 1 +3.00
▼▼+2.50
Northern New Zealand League (Northern New Zealand League)
FT 10:05 โอคแลนด์ ซิตี้ 4-3
3-1
เวสเทิร์น สปริง เอเอฟซี 1 -1.00
▲▲-1.50
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง))
FT 11:00 2 [3]มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ) 2-2
1-0
Gunma FC White Star (W)[2] +0
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 11:00 [10]สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) 0-3
0-2
เอ็นจียู นาโกย่า(ญ)[8] +0
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 [15]โยโกกาว่า มูซาชิโน 0-0
0-0
บิวาโกะ ชิงะ[14] 1 -0.25
FT 11:00 2 [2]โอซาก้า เอฟซี 1-1
1-0
Ban Di Tesi Iwaki[4] 1 +0
-0.25
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 11:00 [16]คอนซาโดล ซัปโปโร 2-1
0-1
เวกัลตา เซนได[19] -0.75
-1.00
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 [3]ซูซูกะอันลิมิเต็ด 2-1
1-0
โคชิ ยูไนเต็ด[9] -0.50
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 11:00 นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) 3-1
0-0
เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) -1.00
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
FT 11:15 2 [5]โฮบาร์ทซีบรา 1-2
0-1
คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส[3] 1 5 +0.50
▲▲▲+1.25
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 11:15 1 มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี 1-2
0-1
โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) -0.25
FT 11:15 Glenorchy Knights Reserves 1-2
1-2
เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) +0.25
FT 11:15 2 เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี 0-3
0-1
Kingborough Lions Reserves 1 -0.25
FT 11:15 1 Burnie United 2-2
1-1
อัลเวอร์สโตนเอฟซี +0
AUS CGP B (AUS CGP B)
FT 11:15 2 Weston Molonglo FC 1-4
0-1
บรินดาเบลลา บลูส์ เอฟซี 1 -0.50
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 11:15 1 ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด 1-0
1-0
บีช ซิตี้ 3 -2.50
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
FT 11:25 5 [8]ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ 0-2
0-0
เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี[7] +0.25
+0.50
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
FT 11:25 2 [4]เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ 2-2
0-0
โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส[6] 5 -1.25
-1.50
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง))
FT 11:25 [7]สึกูบะ เอฟซี(ญ) 2-1
2-1
โอคายาม่า ยูโนโก (ญ)[8] 1 -1.25
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 11:25 1 [10]กยองนัม เอฟซี 3-0
0-0
บูโชน เอฟซี 1995[9] 1 -0.50
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
FT 11:30 เคสส์น็อค ซิตี้ ฮอร์เนท์ส 1-1
0-0
Singleton Strikers FC 1 +0.50
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 11:55 4 Nerang B Reserves 4-5
1-1
Tamborine Mountain Eagles Reserves 1 -1.00
FT 11:55 Ormeau Reserves 2-0
1-0
ปาล์ม บีช(สำรอง) +0
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 12:00 1 [5]กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) 1-9
0-7
เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20)[7] -0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 12:00 3 [2]อาวอนดาเล่ เอฟซี 2-1
1-0
แดนน็อค ธันเดอร์[7] 3 -1.00
-1.25
-1.00
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 12:00 1 [8]เอฟซี โตเกียว 1-2
0-2
สากัน โตสู[3] 1 -0.25
-0.50
-0.25
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 1 [16]เอฮิเมะเอฟซี 0-2
0-1
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ[1] 1 2 +0.50
▲▲+1.00
+0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
FT 12:00 [6]เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 2-1
1-0
โมนาโร แพนเธอร์ส[8] 1 -0.50
-0.25
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 12:00 [6]โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 5-0
2-0
โยโกฮามา เอฟซี[20] 1 -1.25
-1.50
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
FT 12:00 [2]แคนเบอรา โอลิมปิก 2-2
1-0
กาการิน ยูไนเต็ด[4] +0.25
+0.50
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
FT 12:00 3 [1]บรันสวิก ซิตี้ 1-0
0-0
กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน[3] 1 2 -0.25
FT 12:00 1 [5]นอร์ท จีลอง วาริเออร์ 2-4
0-2
เอฟซี บูลลีนไลออน[10] -0.50
-0.25
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 12:00 [7]ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1-2
1-1
อวิสปา ฟูกูโอกะ[11] 1 -0.50
-0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 12:00 1 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 0-4
0-3
เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 2 -0.25
+0
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 12:00 4 [10]เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 1-1
1-1
ทอม ทอมสค์[19] 1 -0.50
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
FT 12:00 1 [7]นอร์ธโคท์ซิตี้ 3-0
0-0
เวอริบี ซิตี้ เอสซี[9] -0.50
ฟุตบอลทีมชาติออสเตรเลียอายุไม่เกิน 20 ปี (Australia U20)
Pend 12:00 [2]เบย์สวอเตอร์ (ยู 20)
อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20)[7] -1.00
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 12:00 2 [7]ยังพย็อง 3-1
1-1
Jungnang Chorus Mustang FC[14] 2 -1.25
ฟุตบอลทีมชาติออสเตรเลียอายุไม่เกิน 20 ปี (Australia U20)
Postp 12:00 เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20)
อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) -
Pend 12:00 [4]ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20)
ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20)[11] -1.25
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 12:00 [8]ชุงจูซิติเซ็น 1-0
0-0
Jinju Citizen[3] -
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
FT 12:00 1 [4]แลงวาร์ริน 0-5
0-4
มอร์แลนด์ ซิตี้[8] 1 -0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
FT 12:00 2 [1]แคนเบอร์รา เอฟซี 0-1
0-0
วอลเดน เวสทอน[5] 1 4 -2.00
-2.25
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 12:00 [1]โปชอน เอฟซี 2-2
2-1
ชิฮุงชิ ซิตี้[5] -
ฟุตบอลทีมชาติออสเตรเลียอายุไม่เกิน 20 ปี (Australia U20)
Pend 12:00 [9]ร็อคคิงแฮมซิตี้เอฟซี (ยู20)
ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20)[5] +0.25
Postp 12:00 เปเรซ(ยู20)
Gwelup Croatia U20 -
Pend 12:00 [10]บัลแคทต้า(ยู20)
อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20)[8] +0.75
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 12:00 [9]โซล ยูไนเต็ด 1-0
0-0
ชุนชอนซิติเซ็น[12] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 12:00 1 [3]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 3-1
2-0
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค[10] 1 2 -1.00
▼▼▼-0.25
-0.50
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 12:00 2 [4]โปฮัง สตีลเลอร์ 0-0
0-0
เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี[3] 1 -0.50
▼▼+0
New ZLR (New ZLR)
FT 12:00 1 Selwyn United Reserves 1-3
1-0
Coastal Spirit Reserves +0.50
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 12:00 [AUS SASL-3]อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 3-2
1-2
แอดิเลด ฮิลล์[FFSA PL-12] -2.00
FT 12:00 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 5-0
2-0
Pembroke Old Scholars SC 2 -2.75
▲▲-3.25
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
Postp 12:00 Runaway Bay II
Legends -
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 12:00 2 อดิไลเด้วิคตอรี่ 3-2
0-2
อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี 3 +1.00
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League)
Pend 12:00 Ballarat City FC
Western United FC NPL +1.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 12:00 สเติร์ทไลอ้อนส์ 2-0
0-0
คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1 +0.25
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League)
FT 12:00 2 นูนาวาดิ้ง ซิตี้ 1-4
0-3
Melborune Victory NPL -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 12:00 อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) 1-1
1-0
เวกัลตา เซนได (ญ) -1.00
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League)
Pend 12:00 Knox City
Doncaster Rovers SC -
Taiwan 2 (Taiwan 2)
FT 12:00 1 Inter Taoyuan FC 0-4
0-3
ACA FC +0.25
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League)
Pend 12:00 เปรสตัน ไลออนส์
North Sunshine Eagles -
Taiwan 2 (Taiwan 2)
FT 12:00 1 มหาวิทยาลัยหมิงฉวน 1-2
1-1
SFI FC 1 -1.00
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 12:00 2 Musgrave Mustangs B 0-2
0-0
Tweed United 2 +0.50
AVSL1 (AVSL1)
FT 12:00 5 1 ไคลโลปาร์คเอสซี 0-2
0-1
Yarraville 2 +0.25
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w))
FT 12:15 [8]เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) 0-4
0-0
คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ)[4] +4.50
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League)
FT 12:15 3 บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี 3-2
2-2
Melbourne City NPL 1 +1.50
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 12:30 1 1 แอดิเลด แพนเทอร์ 0-2
0-0
แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 1 +0
FT 12:30 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 9-1
3-1
Mount Barker United 1 -4.00
▲▲▲
-5.00
FT 12:30 3 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 2-1
2-1
อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 3 +1.00
FT 12:50 1 เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา 0-2
0-0
เมโทรสตาร์ เอสซี +1.00
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 13:00 [11]Yeoju Sejong 1-2
0-1
กวางจูกวางซานเอฟซี[13] -
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 13:00 3 [13]อินชอน โคเรียล 2-0
1-0
กิมโป เอฟซี[10] 2 +0.25
+0
FT 13:00 3 [12]ชองจู จิคจิ 3-0
2-0
ชางวอนซิตี้[8] 1 +0
FT 13:00 [14]กังเนือง ซิตี้ 0-1
0-0
ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น[4] +0
+0.25
FT 13:00 1 [2]เชนันซิตี้ 0-2
0-0
กย็องจู เคเอชเอ็นพี[5] 2 +0.25
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 13:00 1 Sunshine Coast Wanderers U23 2-1
0-0
Logan Lightning U23 2 -0.75
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
Postp 13:00 คาบูลเตอร์ เอฟซี (ญ)
Ipswich knights SC W -
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
Postp 13:00 Kahibah FC
Thornton Redbacks FC -
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 13:00 2 Western Spirit Reserves 5-4
2-3
The Lakes Reserves 1 -0.25
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 13:05 Robina City FC Women 0-3
0-0
Broadbeach United SC (w) 2 +1.25
▲▲+1.75
ANNLR (ANNLR)
Postp 13:20 West Wallsend SC Reserves
Wallsend FC Reserves -
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 13:30 3 [8]อัลโตน่า เมจิค (ยู 20) 0-4
0-1
เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20)[3] 5 +0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
FT 13:30 3 [2]เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี 1-1
0-0
โฮบาร์ต ใต้[1] 1 -0.25
+0
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League)
FT 13:30 3 Casuarina FC 3-1
1-0
Mindil Aces 1 -0.25
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 13:30 3 ลอนเซสตันซิตี้ บี 1-2
0-0
ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) 4 -0.50
FT 13:30 Clarence Zebras Reserves 0-4
0-1
นิวทาวน์อีเกิลส์ +1.50
FT 13:30 เดวอนพอร์ต ซิตี้(สำรอง) 4-0
1-0
นอร์เทิร์น วานเดอริง 3 -2.00
FT 13:30 1 เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี 0-5
0-1
ทารูนา +2.50
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 13:30 บันนี่ริ๊ก ไวท์ อีเกิ้ลส์ (ยู 20) 4-0
3-0
เมาท์ตี้ วันเดอเรอร์(ยู20) -0.75
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 13:55 1 Runaway Bay Reserves 2-0
0-0
Robina City Reserves 1 -1.00
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
FT 14:00 3 [3]ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี 0-1
0-0
อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล[2] 2 +0.75
+1.00
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 14:00 [2]นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี 2-1
2-1
เนอร์เล่ย์ เอฟซี[3] -0.50
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก)
Postp 14:00 [10]ร็อคคิงแฮมซิตี้
ซอเรนโต้ เอฟซี[4] +1.25
Postp 14:00 [7]บัลแคทต้า เอฟซี
อีซียู โยนดาลูบ[2] +0.75
+0.50
Postp 14:00 [3]เพิร์ธ เอสซี
Willip[5] -0.25
+0
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 14:00 1 [15]คาชิว่า เรย์โซล 5-1
3-0
โตกุชิม่า วอร์ทิส[9] 1 -0.25
+0
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก)
Postp 14:00 [6]เบยวอเตอร์ ซิตี้
อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด[11] -0.50
-0.25
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 14:00 1 [4]อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 1-0
0-0
แทจอน ซิติเซน[1] 1 +0.50
+0.75
WAUS D2 (WAUS D2)
Pend 14:00 แอซฟิลล์
ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด -0.50
Pend 14:00 Olympic Kingsway SC
UWA-Nedlands FC -
Pend 14:00 เวสเทิร์น ไนท์ส
ซูเบียโก เอเอฟซี -
Pend 14:00 เฟรแมนเทล ซิตี้
จูนดาลัพ ยูไนเต็ด -
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 14:00 Ormeau White 6-2
4-2
Palm Beach SC B 1 -0.50
FT 14:00 1 Nerang B 8-3
2-0
Tamborine Mountain Eagles -1.00
WAUS D2 (WAUS D2)
Pend 14:00 แมนดูราท ซิตี้
สวาน ยูไนเต็ด -
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 14:00 1 CS U Craiova U19 3-4
3-0
FC Ripensia Timisoara U19 +0
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 14:00 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ 4-1
2-0
คาปาลาบา บูลด็อก -0.75
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 14:00 1 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) 4-4
2-2
เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) 2 +0.50
FT 14:00 แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) 1-0
1-0
ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) -0.75
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 14:00 2 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 5-0
3-0
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 1 -1.75
-1.50
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 14:00 1 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ เอฟซี (สำรอง) 1-3
0-1
ออลบานี ครีก สำรอง 1 +1.00
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 14:00 1 มิทเชลตัน ( ญ ) 3-3
0-3
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) +4.75
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 14:00 1 Hills Brumbies U20 2-1
0-1
NWS Spirit FC U20 1 +0.25
FT 14:00 1 เซนต์.จอร์จเซนต์ส(ยู20) 1-1
1-1
แบล็คทาวน์สปาร์ตัน(ยู20) 1 +0
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 14:05 [2]เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส 2-2
2-1
ซิดนีย์ เอฟซี[4] -0.25
+0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 14:10 Energosbyt BSATU 0-2
1-5
Osipovichy -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 14:30 1 [8]ฮูม ซิตี้ 6-0
3-0
เซนต์อัลบันส์เซนต์ส[12] 2 -0.75
-1.00
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 14:30 2 [7]กวางจู เอฟซี 0-1
0-0
แดกู เอฟซี[8] 3 +0
+0.25
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League)
FT 14:30 1 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด(สำรอง) 3-3
2-3
สเตลเลนบอช เอฟซี (สำรอง) -0.25
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League)
FT 14:30 1 จีลอง เอสซี 1-2
1-1
ไวท์เทิร์ลซี เซบราส 2 -1.00
Taiwan 2 (Taiwan 2)
FT 14:30 2 FC Base Taipei Athletic 1-1
0-1
Play One Taipei 1 -0.75
FT 14:30 2 Tong Jie FC 2-0
1-0
FC Kaohsiung 4 -2.00
▼▼-1.50
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 15:00 1 [10]วิดีโอตอน(ยู 19) 2-2
2-1
UTE U19(HUN)[RF-7] -
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 15:00 1 1 [20]พานดูรี ทาร์กู-จิอู 0-3
0-1
ริเพนเซีย ทิมิโซอารา[13] 3 +1.50
+1.25
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 15:00 [4]เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) 2-1
1-0
กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19)[1] -
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 15:00 1 [6]เวสต์เทิร์นสปิริท 2-3
0-1
เดอะ เลค[3] 1 +0.25
▲▲+0.75
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
Postp 15:00 [4]ไพน์ฮิลส์
ม็อกกิล เอฟซี[6] -
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
Postp 15:00 [12]เดอะ แกป บีพีแอล
เมาท์ กราเวท[10] -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 15:00 [12]คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 1-1
0-1
วิสเซล โกเบ[5] -0.25
▲▲-0.75
-0.50
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
Postp 15:00 [5]โลแกน เมโทร
Brisbane Athletic[12] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 15:00 3 [7]มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 0-2
0-0
เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์[5] 2 -0.75
-0.50
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 15:00 3 [19]CSS Islla Te Nagh 1-3
1-2
ฟารูล คอนสแตนต้า[11] 2 +0.25
+0.50
FT 15:00 7 [7]ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 2-0
1-0
เมต้าล๊อกโลบูส[10] 3 -0.25
-0.50
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 15:00 1 [3]เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 0-6
0-3
วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19)[2] +0.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 15:00 1 มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) 2-1
1-1
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) 1 -1.00
FT 15:00 3 เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) 1-2
0-1
บีไน ซาคห์นิน(ยู19) 3 +0.75
FT 15:00 2 ฮาโปเอล นอฟ ฮาการิล(ยู19) 1-3
0-1
Ironi Nesher U19 1 +0
-0.25
FT 15:00 2 ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) 1-2
1-2
มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) 3 +2.00
▲▲▲+2.75
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 15:00 Southside Eagles (W) 0-3
0-2
ทารินก้า โรเวอร์(ญ) +1.50
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 15:00 บริสแบน ซิตี้ 2-0
0-0
ไพน์ฮิลส์[AUS BPLD1-4] 2 -3.00
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 15:00 2 Maccabi Tel Aviv U19 1-0
0-0
ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) 1 -0.50
FT 15:00 3 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) 0-2
0-1
ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) 2 +0.50
FT 15:00 3 มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) 1-2
0-1
ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) 2 +0
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19)
FT 15:00 2 อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) 1-0
1-0
ฮาร์วาทสกิ ดราโกวอลจาค (ยู 19) 2 +0
FT 15:00 2 Sesvete U19 2-3
2-0
สลาเวน เบลูโป(ยู 19) 4 -0.50
▼▼+0
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
FT 15:00 2 เวสต์วอลล์เซนด์เอสซี 1-2
0-1
วอลล์เซนด์ 2 -0.50
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:00 เอฟเค วิกแวม สโมเลวิชี่ 2-0
2-5
Uzda -
AVSL1 (AVSL1)
FT 15:00 4 1 อัลโตน่า ซิตี้ 2-2
1-1
Banyule City 4 +0
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
FT 15:00 คาโปสวาร์ (ยู 19) 1-1
2-2
Szeged-Csanad Grosics U19 -
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 15:02 2 FK Rad Belgrade U19 2-1
1-0
FK Radnicki Novi Belgrad U19 4 -1.25
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
Postp 15:15 [A-6]เอสเค มอเตอร์เลต ปราก
จิสครา โดแมซลิซ[A-2] -
Postp 15:15 [A-1]สปาร์ตาปราก 2
เอสเค รากอฟนิก[A-14] -
Postp 15:15 [A-16]เอฟเค บานิค โซโคลอฟ
พัลเซ่น 2[A-3] -
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 15:15 1 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 2-4
1-1
เวสตัน พุด (ญ) -0.25
+0
FT 15:15 บริสเบน โอลิมปิค หญิง 6-0
3-0
ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) -1.50
▲▲-2.00
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 15:30 1 เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี 1-3
0-1
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 2 +1.00
+1.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 15:30 2 [13]อัลโตน่า เมจิค 0-2
0-2
เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์[9] 1 +0.50
+0.25
vietnamese national cup (vietnamese national cup)
FT 15:30 2 [VIE D2-3]ดั๊ก ลั๊ก 3-0
2-0
ทันห์ เฮาห์ เอฟซี[VIE D1-7] +0.75
+0.50
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
Postp 15:30 [15]เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)[9] -
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
Postp 15:30 [A-13]Povltava FA
แอดมิร่า ปราฮา[A-5] -
Postp 15:30 [B-3]เอฟเค พรีเปเร่
ดุคลา ปราก บี[B-14] -
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 15:30 1 [AUS QSL-10]โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 1-3
1-1
บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี[AUS QSL-5] 3 +0.75
+1.00
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 15:30 1 North Star (w) 0-4
0-2
Toowong (w) -
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 15:30 3 ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) 2-0
1-0
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) 5 -0.50
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 15:30 อดิไลเด้ โอลิมปิค 1-0
0-0
Adelaide University SC 3 -1.75
FT 15:30 เดอะ โคฟ เอฟซี 1-1
1-0
ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 3 +1.00
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 15:35 2 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ 4-0
0-0
มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส 3 -1.75
-2.00
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 15:45 1 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) 1-2
0-0
เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) +0.75
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 15:55 2 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) 0-1
0-0
FC Ashdod U19 +0
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 15:55 2 1 RFK Novi Sad 1921 U19 0-2
0-2
FK Graficar Beograd U19 3 -
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 16:00 [4]เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ 3-2
3-0
ชิคฮูร่า[10] 1 -1.00
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 16:00 [12]ปาคซิ เซ ยู 19 0-0
0-0
เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19) -
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 16:00 2 [10]Slack Creek 2-1
1-0
นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด[9] 2 -0.75
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
FT 16:00 3 [10]เอชพีเอส(ญ) 1-6
1-3
พีเค-35 อาร์วาย (ญ)[9] +0.75
+0.50
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 16:00 3 เซนต์ จอร์จ เซนต์ 1-2
1-2
แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 1 +0
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 16:00 [7]เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 3-0
2-0
เซตีซู[12] 1 -0.50
-0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 16:00 Hills Brumbies 0-4
0-1
สปิริต เอฟซี +1.50
▼▼+1.00
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 16:00 3 [2]ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) 1-0
1-0
เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ)[5] -2.75
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 16:00 [B-4]สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ) 1-0
7-1
เอฟซี ดามโซ่ (ญ)[A-5] -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 16:00 1 [P1-3]อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 2-0
1-0
กาญารี่(เยาวชน)[P1-9] 2 -0.75
-0.50
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 16:00 1 [15]เรอัล เบติส ( ญ ) 2-2
0-1
เรอัล โซเซียดาด(ญ)[4] 2 +0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 1 [FIN D1-9]อิลเวส แทมเปเร่ 2-0
2-0
ไอเอฟเค มารีฮามน์[FIN D1-7] 4 -0.25
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 16:00 2 [6]เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) 3-3
0-2
เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ)[8] 1 -1.25
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 16:00 สเปเซีย(ยู 19) 1-2
0-1
โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) -
FT 16:00 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) 2-0
0-0
ปิซา(ยู 19) +0.25
Greece National B1 (Greece National B1)
FT 16:00 [1]เอโอ คาวาลา 0-0
0-0
เวเรีย เอฟซี[2] +0
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
Postp 16:00 [10]เบอโน่ (ยู 19)
สลาเวีย ปราก (ยู 19)[2] -
Postp 16:00 [5]วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)[6] -
Postp 16:00 [4]ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)[12] -
Postp 16:00 [11]สโลวัคโก้ (ยู 19)
ไพรบราม (ยู 19)[13] -
Postp 16:00 [8]มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
เมทีโอปราก(ยู 19)[16] -
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 16:00 1 Musgrave Yellow 4-1
0-1
Kingscliff FC +1.75
+2.00
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 16:00 1 ซานทูซู เอฟซี 2-1
0-1
ซีดี ซาน อิคนาซิโอ -0.50
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 [FIN D3 AC-6]จีวาคีล่า เจเค 1-1
1-1
เอ็มพี มิคเคลลี่[FIN D2-4] -
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 16:00 AFC Botosani U19 4-1
4-0
ACS Kids Tampa Brasov U19 -1.75
Vietnam Cup Women (Vietnam Cup Women)
FT 16:00 1 TNG Thai Nguyen (w) 1-3
0-1
Phong Phu Ha Nam (w) +1.00
+1.25
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 16:00 ASU Politehnica Timisoara U19 0-2
0-1
Steaua Bucuresti U19 1 +1.50
FT 16:00 1 FC Voluntari U19 3-1
2-0
Dinamo Bucharest U19 -0.50
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 16:00 4 Runaway Bay Green 2-1
2-1
Robina City Blue 4 -1.50
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:00 2 เมาท์ กราเวท 0-3
0-0
ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี +1.50
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League)
Pend 16:00 Heatherton United
Peninsula Strikers S FC -
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 16:00 Cartusia Kartuzy
MKS Wladyslawowo +0.25
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 16:10 1 [5]FC Macarthur 1-1
0-0
เมลเบิร์น ซิตี้[1] +0.50
▲▲+1.00
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 16:15 3 [7]จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) 1-6
0-2
จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ)[4] 2 +1.50
+1.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 16:15 1 อินเตอร์ ไลออนส์ เอฟซี 1-2
1-1
Gladesville Ryde Magic +0.75
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 16:20 [11]มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 1-3
1-2
อัลบานี ครีก[1] 2 +2.75
+3.00
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 16:30 [6]สโลวาน ลิเบเรก(ญ) 0-1
0-1
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ)[5] 1 +0.50
▼▼+0
+0.25
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
FT 16:30 1 [8]ไทจง เอฟซี 3-0
3-0
แฮปปี้ วัลเล่ย์[5] 3 +1.00
▼▼▼+0.25
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
FT 16:30 2 [4]แฮมิลตัน โอลิมปิค 3-2
0-2
เลค แมคควอรี[6] 4 -1.25
▼▼-0.75
FT 16:30 2 [1]เมทแลนด์ 0-1
0-0
เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี[5] 2 -1.25
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 16:30 1 [7]ปูซานไอปาร์ค 0-1
0-0
ชุนนัมดรากอนส์[2] 1 +0
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 16:30 [8]โปลิ ทิมิโซอาร่า 0-1
0-1
เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ[5] 2 -0.25
+0
ฟุตบอลทีมชาติอิหร่านอายุไม่เกิน 23 ปี (IRAN UNDER 23)
FT 16:30 3 1 เซปาฮานอิสฟาฮาน(ยู 23) 1-0
1-0
Naft Ahvaz U23 3 -0.75
-0.50
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 16:30 6 Stadium Casablanca U19 1-4
0-3
ซีดี ซานฟรานซิสโก(ยู 19) 4 +0.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:30 2 พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ 4-2
3-0
เวสต์ แอดิเลด เอสซี 2 +0.75
AVSL1 (AVSL1)
FT 16:30 Beaumaris 1-3
0-2
ริชมอนด์ 1 +0.50
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 16:45 2 [4]ฮูม ซิตี้ (ยู 20) 1-1
0-1
เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20)[12] 1 -1.50
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 16:45 [A-3]Osterbro IF (w) 2-1
0-0
Solrod (w)[B-3] -1.00
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 16:45 1 เตเนริเฟ่ (ยู 19) 4-0
2-0
Union Viera CF U19 1 -1.75
Ukraine L W (Ukraine L W)
FT 16:50 Tooro Queens (W) 1-2
1-2
Uganda Martyrs (w) +0
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 16:59 2 Gornik II Zabrze 1-2
0-1
Rekord Bielsko-Biala 2 +0
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 17:00 2 [5]Gareji Sagarejo 0-1
0-1
เอฟซี กากรา[2] 4 +0.25
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 17:00 [1]ดินาโม เคียฟ (ยู 21) 2-1
2-0
Inhulets Petrove U21[13] -
FT 17:00 [4]พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) 0-2
0-0
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21)[2] 1 +0.75
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
Postp 17:00 เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19)
พัสกัสเอฟซี (ยู 19) -
FT 17:00 [5]แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) 0-2
0-3
บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19)[6] -
FT 17:00 3 [8]NergihasaU19 0-2
0-0
เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19)[7] 3 +1.00
FT 17:00 3 [9]ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) 0-0
0-0
อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) 1 4 +0.75
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 17:00 [9]แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) 2-4
2-2
ซิลเคบอร์ก (ยู 19)[8] 1 -0.50
-0.25
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 17:00 [4]นาสบี้ บีเค (ญ) 1-0
5-0
Frederiksberg Boldklub (w)[A-4] -
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 17:00 [10]เลช พอซนาน (เยาวชน) 0-1
0-0
Nowy Hutnik Youth[16] -
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 17:00 1 [9]อักฮซายิก โอรอล 1-0
1-0
อัคโตเบ[6] 1 4 +0
+0.25
+0
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 17:00 3 [6]เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 1-1
0-0
ดีลา กอริ[3] 3 +0.50
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 17:00 1 [11]เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 4-2
1-1
สปาร์ตัก มอสโก 2[15] 1 1 -0.50
-0.75
FT 17:00 5 1 [3]กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 2-1
2-0
เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด[2] 3 -0.25
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 17:00 [9]คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) 0-0
0-2
เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน)[14] -
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League)
FT 17:00 [7]ETO กีโอรี่ (ญ) 1-4
0-3
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ)[2] -
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 17:00 [5]JAI Fodbold (w) 1-0
2-0
อาร์ฮุส 1900(ญ)[7] -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 17:00 2 [6]เอสเบิร์ก (ยู 19) 3-2
1-2
โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19)[4] 2 +0
-0.25
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 17:00 [10]Rubin Kazan (w) 1-3
0-3
คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ)[7] 1 +1.75
▼▼+1.25
vietnamese national cup (vietnamese national cup)
FT 17:00 [VIE D1-9]บินห์ดินห์ 1-2
0-0
ด่องตัมลองอัน[VIE D2-4] 2 -1.25
-1.00
FT 17:00 2 1 [VIE D2-7]กวาง นัม 3-2
1-1
ไซ่ ง่อน เอฟซี[VIE D1-13] 2 +0
▲▲-0.50
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 17:00 4 [3]อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 2-1
0-1
จีดี ชาเวซ[4] 1 2 -0.25
+0
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 17:00 [11]Row Rybnik (w) 0-1
0-3
คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ)[1] -
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 17:00 ซาบาห์ 2 2-1
1-0
ซัมกายิต เอฟเค 2 -
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 17:00 [5]WKS Slask Wroclaw (W) 1-0
1-0
เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ)[9] 1 -1.25
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:00 1 [10]แกงวัน เอฟซี 1-1
1-0
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์[1] 1 +0.75
▼▼+0.25
+0.50
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 17:00 2 [3]เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) 3-0
2-0
APLG Gdansk (W)[10] -2.50
-2.75
▼▼-2.25
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 17:00 โฟรซิโนเน่(เยาวชน) 4-1
2-0
เบเนเวนโต้ (เยาวชน) -
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 17:00 จีวีไอ 3-1
0-1
Otterup 1 -0.50
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:00 Unio FB Jabac Terrassa U19 0-0
0-0
มายอร์กา(ยู 19) 1 +0.50
+0.25
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 17:00 2 เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) 2-0
1-0
JSM Tiaret U21 2 +0
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 17:00 2 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 0-3
0-1
Jagiellonia Bialystok II -1.00
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 17:00 US Chaouia U21 3-0
2-0
MSP Batna U21 -0.75
FT 17:00 US Remchi U21 8-0
0-0
OM Arzew U21 -0.75
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
Pend 17:00 เรอัล ซาราโกซา(ยู 19)
บาร์เซโลน่า(ยู 19) -0.25
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 17:00 1 MCB Oued Sly U21 3-1
2-0
เอ็มซี ซายดา(ยู21) 1 -1.50
FT 17:00 1 CR Temouchent U21 2-1
2-0
IRB El Kerma U21 1 -1.00
FT 17:00 3 ยูเอสเอ็ม บลิดา(ยู21) 0-0
0-0
เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21) 1 -0.25
FT 17:00 2 HB Chelghoum Laid U21 1-2
1-1
CRB Ouled Djellal U21 1 +0
FT 17:00 ซีเอ บัตนา (ยู21) 1-1
0-1
ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต (ยู 21) 2 -1.00
FT 17:00 2 IB Lakhdaria U21 1-3
1-1
อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) 4 -0.25
FT 17:00 ES Ben Aknoun U21 1-0
0-0
CR Beni Thour U21 -0.50
FT 17:00 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) 3-0
1-0
เอ บัว ซาดา(ยู 21) -2.00
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:00 1 กอร์โดบา(ยู 19) 3-0
1-0
UD Maracena U19 1 -0.25
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 17:00 3 ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21) 2-3
1-1
MO Constantine U21 7 -0.75
FT 17:00 เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21) 0-0
0-0
อาร์ซี คัวบา (ยู 21) 1 -0.50
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League)
FT 17:00 1 อามาซูลู(สำรอง) 2-1
1-1
ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด(สำรอง) 1 -0.50
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 17:00 1 เอเอสโครุบ(ยู21) 1-2
1-1
USM Khenchela U21 1 +0.50
FT 17:00 2 เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) 1-0
0-0
NRB Teleghma U21 2 -1.50
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:00 Praga Warszawa (W) 0-6
0-1
Rekord Bielsko Biala Women +4.25
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 17:00 2 อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) 2-1
0-1
อัคฮิซาร์ เบเลดิเย่ (ยู 19) 3 +0
FT 17:00 1 อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) 2-4
1-2
Adanaspor U19 3 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:00 1 ออสเทนเด้ 0-3
0-2
อันเดอร์เลชท์ +0
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 17:00 1 Giresunspor U19 0-4
0-0
อัลตินอร์ดู (ยู 19) 2 +2.75
Ukraine L W (Ukraine L W)
FT 17:00 Makerere University (W) 1-2
1-1
Kampala Queens (w) 1 -
FIN YKW (FIN YKW)
FT 17:00 1 1 โรพีเอส(ญ) 1-0
0-0
EBK (W) 1 -2.50
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
FT 17:00 1 Dunaujvaros PASE U19 0-0
0-1
กีร์มอต เอสอี(ยู 19) -
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 17:15 [4]สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) 0-1
0-2
Escola Varsovia Warszawa Youth[8] -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 17:30 2 1 [14]ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) 0-1
0-0
บรอนด์บี้ (ยู 19)[11] 1 +0.75
+1.00
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:30 1 [W-15]เอฟเค โคลอมนา 0-4
0-2
ลูกิ อีเนอร์จีย่า[W-12] +0
▲▲+0.50
▼▼▼-0.25
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 17:30 1 [12]เวเจิล (ยู 19) 3-1
3-0
ฮอร์เซนส์(ยู19)[13] 1 +0.25
+0
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 17:30 4 1 [13]คอนยาสปอร์ 0-0
0-0
ฮาเตย์สปอร์[6] 1 +0
โกปปาอีตาเลีย หญิง (Italian Women Cup)
FT 17:30 2 เอซี มิลาน(ญ) 4-2
2-0
อินเตอร์ มิลาน(ญ) 3 -1.75
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:30 1 วาลาโดลิด(ยู 19) 3-0
0-0
ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า(ยู 19) 4 -1.75
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League)
FT 17:30 4 Port Darwin FC 3-0
2-0
Darwin Hearts -1.75
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:30 2 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า(ยู19) 0-1
0-0
คิโรน่า(ยู 19) 2 -0.25
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 17:30 2 กอนโดมาร์ 0-0
0-0
S. Joao Ver 4 -0.25
FT 17:30 เลคา 2-0
0-0
ซานโจเนนเซ่ -0.25
+0
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 17:40 4 [12]โคโรน่า คีลเซ่ 1-2
0-0
เอลเคเอสลอดซ์[4] 4 +0.25
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 17:45 แอธเลติก บิลเบา บี (ญ) 2-1
0-0
CPM Friol (w) 1 -2.00
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 17:51 1 FK Trayal Krusevac U19 0-3
0-2
ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) 1 2 -
FT 17:55 2 เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 3-0
2-0
ราดนิคกี้ นิส(ยู 19) 2 -
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 18:00 3 [1]เอฟซี ซิโอนี่ 2-1
1-1
เมรานี่ ทบิลิซี่[7] 2 -1.00
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 18:00 3 [2]ดินาโม เบรสต์ 0-0
0-0
เอฟเค วิเท็บส์ค[9] 4 -1.00
▼▼▼-0.25
-0.50
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
FT 18:00 [DEN WD2-2]ซันดบี้บีเค(ญ) 1-1
0-0
เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ)[DEN WD2-3] -
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga)
FT 18:00 [4]วาปรุส แปร์นู(ญ) 2-0
0-0
Ajax Tallinna Women[8] +0.50
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 18:00 2 [9]FK Minija 1-3
1-3
Babrungas[3] 1 +0
+0.25
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 18:00 1 [5]ออร์ดาบาซี่ย์ 4-2
1-2
ไกเซอร์ คีซีรอดา[11] 3 -0.75
▲▲-1.25
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
FT 18:00 [3]วัลลัซเนีย 2-1
1-1
สเกนเดอร์บู กอร์ซ[9] -
มาซิโดเนีย วตอรา ลีกา (FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga)
FT 18:00 [W-4]เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ 1-1
0-0
วลาซริมิ คิซีโว[W-8] -
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national)
Postp 18:00 [4]SG-Tertre-Hautrage Womens
ASE de Chastre (W)[15] -
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
FT 18:00 [7]เคเอส คาสตริโอติ 0-0
0-0
เคเอฟ ลาซี[4] 1 -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 18:00 2 [P1-2]เอเอส โรม่า(เยาวชน) 1-1
0-0
ลาซิโอ(เยาวชน)[P1-14] 2 -1.75
▼▼-1.25
มาซิโดเนีย วตอรา ลีกา (FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga)
FT 18:00 [W-9]เอฟเค ดริต้า 1-0
1-0
เอฟเคเทเทคส์เตโตโว[W-7] +0.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 18:00 6 [22]ชินนิค ยาโรสลาฟ 2-2
1-1
ครีลย่า โซเวียตอฟ[1] 2 +1.50
+1.75
+2.00
มาซิโดเนีย วตอรา ลีกา (FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga)
FT 18:00 2 1 [MKD D2-7]เอฟเค โคซุส 0-2
0-2
FK Tikves Kavadarci[MKD D2-8] 5 +1.00
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก)
Postp 18:00 [9]เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน)
อาร์มาเดล เอสซี[8] -
มาซิโดเนีย วตอรา ลีกา (FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga)
FT 18:00 [W-3]เอฟเค โอครีด 2004 1-0
1-0
KF Veleshta[W-2] -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 18:00 3 1 [7]อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) 0-5
0-2
เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19)[3] 1 +0.50
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 18:00 [13]เนิร์นแบร์ก 3-1
2-1
ไฮน์เดนเฮลม์[5] 1 5 +0
FT 18:00 2 [17]วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 1-3
0-3
โฮลสไตน์ คีล[6] 3 +0.50
+0.75
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 18:00 4 [8]เวเลส 2-1
0-0
เออทิช 1946ออมส์[20] 4 -0.50
-0.75
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 18:00 [A-11]เอฟซี ซีสเวส 0-0
0-0
ฮอลเบค[A-12] 2 +0
-0.25
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga)
FT 18:00 [7]FC Lootos Polva Womens 0-2
0-2
Suure-Jaani United (w)[6] -
FT 18:00 [5]ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) 0-2
0-1
ซาคุสปอร์ติง(ญ)[2] -
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 18:00 1 [12]อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 1-1
0-1
เทเลค กรอซนี่ย์[11] 3 +0
+0.25
+0
มาซิโดเนีย วตอรา ลีกา (FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga)
FT 18:00 3 [9]FC Plackovica 1-3
0-1
โปเบด้า[MKD D1-10] 3 +0.25
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 18:00 1 [3]โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) 2-0
2-0
Zenit St Petersburg (W)[1] 3 -0.25
▲▲-0.75
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 18:00 2 [7]ซีดี มอนทิคาร์โล 1-1
1-0
สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า[10] 1 +0
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 18:00 [5]ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) 0-0
0-1
นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19)[2] -
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
FT 18:00 1 [8]เคเอส บีริซ บอลช์ 0-0
1-0
Apolonia Fier[10] -
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 18:00 3 [1]เวเลซ 3-1
1-0
เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย[5] 2 -0.50
-0.25
มาซิโดเนีย วตอรา ลีกา (FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga)
FT 18:00 3 1 [W-5]Korab Debar 1-2
1-1
เอฟเค สโกเปีย[W-1] 4 +0.50
FT 18:00 [3]Pehchevo 1-1
1-1
คาเมนิคา-ซาซ่า[5] -
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 18:00 2 [1]เคเอส พอลโควิค 2-1
0-0
โอลิมเปีย ไอบรองก์[17] 1 -1.00
▲▲-1.50
swden women divi.1 (swden women divi.1)
FT 18:00 [6]บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) 0-1
0-0
ยูเมีย ไอเค (ญ)[1] -
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 18:00 2 [BLR D2-2]เอฟเค ออร์ชา 0-0
0-0
Krumkachy Minsk[BLR D2-5] 2 +1.00
▲▲+1.50
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 18:00 3 [9]เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 2-1
0-0
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[4] -0.25
+0
-0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 3 [W-11]ซนามย่า ทรูด้า 0-1
0-1
Dnepr Smolensk[W-13] 4 -0.50
▲▲-1.00
มาซิโดเนีย วตอรา ลีกา (FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga)
FT 18:00 2 [10]FK Roseman 1-2
0-1
FK Sloga 1934 Vinica[7] 2 +0.75
FT 18:00 1 [6]เอฟเค โอโซโกโว 0-2
0-1
เบรกัลนิก้า สติป[MKD D1-9] 2 +1.50
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 18:00 3 [B-8]วอนลอส 1-0
1-0
ฮิลลิร็อด[B-5] +0
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 18:00 2 [S-5]ลินโดมี่ จีไอเอฟ 3-2
3-2
เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้[S-16] 3 -1.50
▲▲-2.00
FT 18:00 2 [S-13]ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ 0-1
0-1
ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ[S-12] 2 -0.25
-0.50
vietnamese national cup (vietnamese national cup)
FT 18:00 2 [VIE D1-10]ไฮฟอง เอฟซี 0-0
0-0
บิ่ญ เฟือก[VIE D2-10] 3 -1.50
▼▼▼-0.75
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 18:00 1 [S-7]ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 0-0
0-0
ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค[S-8] 3 -0.25
-0.50
FT 18:00 3 [10]โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 0-0
0-0
บรอมมาปอจคาร์น่า[1] 2 +0.75
+1.00
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 18:00 2 [13]แซงต์ เอเตียน 1-2
1-0
แบรสต์[15] 1 -0.50
-0.25
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 18:00 5 [5]เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 1-1
1-1
ออร์ไกร์ท[16] 3 -0.50
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga)
FT 18:00 3 [10]ซิเล็กส์ 3-2
2-0
อคาเดมี่ ปานเดฟ[7] 3 -0.25
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
FT 18:00 [1]เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) 4-0
6-0
แวคเกอร์ ติโรล (ญ)[8] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 [FIN D1-4]เอฟซี ฮาก้า 0-1
1-1
คูลบิ 04 เฮลซิงกิ[FIN D2-7] -
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
Postp 18:00 [B-8]ยาบโลเนช 2
ปาร์ดูบีค บี[B-13] -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 18:00 3 [A-7]เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) 1-1
1-0
ไบรท์ตัน (ยู 23)[A-8] 2 -0.50
-0.25
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 18:00 2 Silkeborg KFUM 2-1
0-0
คเจลเลอรูบ 4 -1.00
-0.75
FT 18:00 2 1 Vejgaard B 3-1
1-0
FC Djursland 2 -0.75
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 18:00 2 Unia Swarzedz 2-3
1-2
โฟรต้า สวินอยจัสซี่ 1 +0
Vietnam Cup Women (Vietnam Cup Women)
FT 18:00 1 โฮจิมินห์ซิตี้(ญ)บี 0-3
0-2
ฮานอย(ญ) +4.50
▼▼▼+3.75
WAUS D2 (WAUS D2)
Pend 18:00 Quinns FC
Stirling Macedonia -
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 18:00 Baltyk Koszalin 0-1
0-1
โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก +0.25
+0
+0.25
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก หญิง (Hong Kong Women Premier League)
FT 18:00 ชาทิน(ญ) 3-0
2-0
ฮ่องกง เอฟซี (ญ) -1.00
SAWL (SAWL)
FT 18:00 1 Croesus (w) 1-0
0-0
Wits University FC (w) +0
ศรีลังกา แชมเปียนลีกส์ (Sri Lanka Champions League)
FT 18:00 ดีเฟนเดอร์ส เอสซี 0-0
0-0
บลู อีเกิ้ลส์ 1 -0.75
-0.50
FIN YKW (FIN YKW)
FT 18:00 NJS (w) 5-3
1-1
Turun Weikot (w) -0.50
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
Pend 18:00 CSJ Stiinta U Craiova U19
UTA Arad U19 +1.00
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 18:00 3 บอลเทค จีเนีย 2-1
0-0
KP Starogard Gdanski 1 1 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 แฟรท (ญ) 2-4
1-3
Honefoss (w) -
สโลเวเนีย ยู19 (Slovenia U19)
FT 18:00 5 NK Drava Ptuj U19 1-3
0-1
ND Ilirija Ljubljana U19 1 2 +0.50
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 18:00 1 Namungo FC 0-1
0-1
มเบยา ซิตี้ 1 -0.75
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19)
FT 18:00 แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) 0-2
0-2
ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) +1.25
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:00 1 CF Juventud Laguna U19 2-2
1-1
CD Juventud Maritima U19 1 +0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 เมลียา ซีดี 0-0
2-0
ยูดี มาราเซน่า -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 ลาห์ติ 4-2
2-1
กนิสตัน เฮลซิงกิ -1.00
▲▲▲
-2.00
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 18:00 2 มีดซ์ เลกนิก้า 2 1-3
0-3
สเตล บิเซค 1 +0
-0.25
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 18:00 2 เอสอาร์ บราซอฟ 1-1
1-0
เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ 3 -0.25
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 18:00 [B-11]Paktako 79 1-0
4-1
เอฟเค ชิกาทอย[B-12] -
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
FT 18:00 VAC Varosi LSE U19 1-0
3-0
Bekescsaba U19 -
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:15 5 [3]นครปฐม เอฟซี 2-1
0-0
ขอนแก่น ยูไนเต็ด[4] 1 6 -0.25
▲▲-0.75
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
Postp 18:15 [14]โอปาว่า (ยู 19)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)[1] -
หมู่เกาะ ฟาร์โร ดิวิชัน 1 (Faroe Islands Division 1)
FT 18:15 1 เอ็นเอสไอ รูนาวิค 2 2-3
2-1
อีบี/สไทรย์มูร์ 2 1 -1.50
อุซเบกิสถาน คัพ (อุซเบกิสถาน คัพ)
FT 18:30 2 1 [UZB D1-7]โลโคโมทีฟ ทัชเคน 2-0
0-0
ทูรัน[UZB D1-14] 2 -0.75
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 18:30 2 [7]ลิเวอร์พูล 1-1
1-0
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[15] 1 -1.50
▲▲-2.00
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League)
FT 18:30 2 [11]แอสตัน วิลล่า (ญ) 2-2
2-0
บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ)[12] 1 -0.50
-0.25
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 18:30 2 [10]CSKA Pamir Dushanbe 3-1
1-1
ดูชานเบ-83[6] 4 +0
-0.25
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 18:30 1 [3]บอร์นมัธ เอเอฟซี 0-1
0-0
เบรนท์ฟอร์ด[5] 1 5 -0.25
+0
-0.25
อุซเบกิสถาน คัพ (อุซเบกิสถาน คัพ)
FT 18:30 [UZB D1A-7]เอรัล นิวคัส 1-1
0-0
อันดิแจน แทชเค้นท์[UZB D1-12] -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 18:30 1 [6]เฮอฟอล์จ โคเก้ 1-2
1-1
เฟรเดอริเซีย[5] 2 +0
+0.25
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 18:30 3 [4]FC Istaravshan 0-0
0-0
Faizkand[2] 2 -0.25
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
Postp 18:30 [A-11]โซคอล ฮุสตัน
โลโค ทาวิน[A-4] -
Postp 18:30 [B-10]สโลวาน เวลวารี่
คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์[B-2] -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 [A-3]ไซโบ้ ซันเดย์(N) 0-4
0-1
เจ้อเจียง กรีนทาวน์[A-1] 2 +1.25
▲▲▲+2.00
FT 18:35 1 [C-6]อู่ฮั่น ทรี ทาวน์(N) 3-1
2-0
ปักกิ่ง ลี่ กง[C-1] 1 2 -1.50
▲▲▲
▲▲
-2.75
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 18:45 [B-6]เอฟเค 2000 2-3
2-1
ไนโคบิ้ง เอฟซี[B-1] 1 +0.75
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 18:59 3 TSC Backa Topola U19 1-1
1-0
เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 1 +1.25
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 19:00 1 [1]สลาเวีย ปราก (ญ) 2-0
1-0
สปาร์ตา ปราก (ญ)[2] 2 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 0-0
0-0
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล -
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 19:00 [3]เอฟซี มิลซามี่ 3-0
2-0
ดาเซีย-บุยอูคานี[6] 1 -1.50
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 19:00 [9]ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) 2-1
4-1
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค (ยู 21)[14] 1 -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 19:00 3 1 [B-14]เอบี ทาร์นดี 0-2
0-1
บี 73 สลาเกลเซ่[B-9] +0.75
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 19:00 1 [15]เอสวี เม็พเพ่น 2-3
0-2
ฮันซ่า รอสต๊อค[1] 1 +0.50
+0.25
+0.50
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
FT 19:00 [DEN WD1-7]โอเดนเซ่ บีเค (ญ) 0-2
1-2