ราคาบอล.cc
ผลบอล 21 เมษายน 2564ผลบอล 22 เมษายน 2564ผลบอล 23 เมษายน 2564ผลบอล 24 เมษายน 2564ผลบอล 25 เมษายน 2564ผลบอล 26 เมษายน 2564ผลบอล 27 เมษายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 23 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
14:00 อัลโตน่า เมจิค (ยู 20)
เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) -
14:00 แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20)
เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) -
14:00 อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20)
แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) -
14:00 โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20)
อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20) -
14:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20)
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) -
14:00 ฮูม ซิตี้ (ยู 20)
เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) -
14:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20)
เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) -
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
15:00 ชีรัค
เอฟซี ลอริ -
15:00 เอฟซี โนอาห์
อลาชเคิร์ต -
15:00 เอฟซี พิวนิค
อรารัต เยเรวาน -
15:00 บานานต์ส
เอฟเค แวน -
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
16:05 เมลเบิร์น วิคตอรี่
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
16:30 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส
เซาท์โคสท์วุลเวอร์ -
16:30 แมนลี่ ยูไนเต็ด
ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
16:30 ลอนเซสตัน ซิตี้
ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
17:00 เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน
หวูฮั่น ซอลล์ -0.5
-0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
17:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย
เมลเบิร์น ไนท์ -
17:30 โอคไลจ์ แคนนอนส์
อีสเทิร์น ไลออน เอสซี -
17:30 แดนดินัง ซิตี้ เอสซี
เซ้าท์ เมลเบิร์น -
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
17:30 เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์
บริสเบน เคไนท์ส -
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
17:30 มอร์แลนด์ เซบราส
แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
18:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23)
ลิเวอร์พูล (ยู 23) -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
19:00 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
ปักกิ่ง กั๋วอัน +0.5
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
19:00 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์
ลีแมน -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
19:00 ฮาโปเอล อิกซาล
ชิมชอน คาฟร์ กาซิม -
19:00 ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา
บีไน มาจ์ดอัล ครัม -
19:00 ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา
เอสซี ดาเบอรีย์ย่า โอซาม่า -
19:00 ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน
มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา -
19:00 รูบิ ชาปิร่า
ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา -
19:00 มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา
มัคคาบี้ ยาฟเน่ -
19:00 มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม
ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส -
19:00 เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา
เอฟซี ดิโมนา -
19:00 ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า
Hapoel Bueine -
19:00 ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก
เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี -
19:00 อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี
ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู -
19:00 มัคคาบิ ทามร่า
มัวดอน สปอร์ตทิร่า -
19:00 ฮาโปเอล คัวแคบ
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า -
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
19:00 ดนีโปร-1 (ยู 21)
FC Mynai U21 -
19:00 ลวีฟ(ยู 21)
เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21) -
19:00 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21)
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค (ยู 21) -
19:00 ดินาโม เคียฟ (ยู 21)
Inhulets Petrove U21 -
19:00 พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21)
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) -
19:00 โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21)
เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) -
19:00 เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21)
Rukh Vynnyky U21 -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
19:00 สโตรกิโน่ มอสโก
ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ -
19:00 เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์
เอฟเค อาร์ยาซาน -
19:00 เอฟเค การูก้า
ซาเทิร์นมอสโก -
19:00 คิมกี้(สำรอง)
เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ -
19:00 อแวนการ์ด คุร์สค์
FK Fakel Voronezh Youth -
19:00 คแวนท์ ออบนินส์ค
FC Krasny Smolensk -
19:00 โซโคล ซาลาตอฟ
FK Znamya Noginsk -
19:00 Metallurg Vidnoye
ซัลยุต -
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
20:00 ฮาโปเอล รามัต กาน
ฮาโปเอล อิกซาล -
20:00 คาฟร์ กาซิม
ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา -
20:00 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ
ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม -
20:00 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า
ฮาโปเอล นาซาเรท -
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
20:00 Dnepr Mogilev (w)
โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) -
20:00 โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ)
Dinamo-BGUFK Minsk (w) -
20:00 เอฟเค มินสก์ (ญ)
Dinamo Brest (W) -
20:00 Lokomotiv Vitebsk (w)
FC Gomel (w) -
20:00 เนเมน กร็อดโน่ (ญ)
ABFF U19 (w) -
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
20:00 Casa De Portugal
Chao Pak Kei -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
20:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23)
สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) -
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
21:00 เคดะห์
กัวลา ลัมเปอร์ -
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
21:00 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2
กลันตัน -
21:00 พีเคเอ็นพีเอฟซี
FAM-MSN Project Squad -
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
21:30 อัล เรย์ยาน
อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) -
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
21:30 Kazlu Ruda FK Silas
Suduva Marijampole II -
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
22:00 เอฟซี กัว
เพอร์เซโปลิส -
22:00 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ
อัล กูวา อัล จาวิย่า -
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
22:00 ดินาโม ออโต
สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ -
22:00 ซีเอส เปโตรคุบ
โคดรู โลโซวา -
22:00 เอฟซี มิลซามี่
FC Sfintul Gheorghe -
22:00 ซิมบรู ชิซินู
เชอร์ริฟ ติราสโพล -
22:00 เอฟซี ฟลอเรชติ
ดาเซีย-บุยอูคานี -
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
22:00 เลียตาว่า โจนาว่า
เอฟเค ทราไก 2 -
โบโตล่า 2 (Botola 2)
22:00 ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา
ราจา เดอ เบนิ เมลลาล -
22:00 เรซซิ่ง คาซาบลานก้า
คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ -
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
22:00 ครูซ อซูล(ยู20)
ซานหลุยส์(ยู20) -
22:00 โตลูกา(ยู 20)
คลับ อเมริกา (ยู 20) -
22:00 Mazatlan U20
ลีออน(ยู20) -
22:00 ปาชูก้า(ยู20)
ซานโตส ลากูน่า(ยู20) -
22:00 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)
มอนเทอร์เรย์ (ยู20) -
22:00 พูเอบลา (ยู20)
พูมาส ยูนัม(ยู20) -
22:00 คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
เนกาซ่า (ยู20) -
22:00 แอตลาส (ยู20)
ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) -
22:00 เกเรตาโร่ (ยู20)
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) -
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
22:30 คูพีเอส
เฮดไอเอฟเค -
22:30 เอสเจเค ไซนาโจเอน
ลาห์ติ -
22:30 เอชเจเค เฮลซิงกิ
อินเตอร์ ตูร์คู -
22:30 อิลเวส แทมเปเร่
ฮอนก้าเอสพู -
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
22:30 กราสฮ็อปเปอร์
เอฟซี ธูน -
22:30 เคียสโซ
สเตด โลซาน อูชชี -
22:30 เอสซี เครียนส์
เอฟซี วิล 1900 -
22:30 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น
เนอชาแตล ซามักซ์ -
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
22:30 ทีไอพีเอส วันตา (ญ)
เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) -
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
22:59 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา
สลาสค์ วรอคลาวน์ -
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
22:59 เบซิคตัส เจเค
เคย์เซริสปอร์ -
22:59 เกนเคลอร์บิลิจี้
เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ -
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
22:59 Atomsfera Mazeikiai
FK Panevezys-2 -

ผลฟุตบอลวัน 24 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League)
03:15 กอริติบ้า พีอาร์
เซียนอร์เต้ พีอาร์ -
Postp 03:15 [3]Azuriz FC
ปารานา พีอาร์[8] -
03:15 [9]โตเรโด้ โคโลเนีย เวิร์ค พีอาร์
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์[5] -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน