ราคาบอล.cc
ผลบอล 19 เมษายน 2564ผลบอล 20 เมษายน 2564ผลบอล 21 เมษายน 2564ผลบอล 22 เมษายน 2564ผลบอล 23 เมษายน 2564ผลบอล 24 เมษายน 2564ผลบอล 25 เมษายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 21 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
07:30 เบเลซ ซาร์สฟิลด์
ฟลาเมงโก -
07:30 สปอร์ติ้งคริสตัล
เซาเปาโล -
เนชั่นแนลวีเมนซอกเกอร์ลีก ฟอลล์ ซีรีส์ (NWSL Challenge Cup)
07:30 ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ)
Kansas City NWSL (W) -
Aus CTLW (Aus CTLW)
09:41 โวเดน เวสตัน เอฟซี (ญ)
แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) +1.25
▼▼▼
+0.25
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
15:00 มหาวิทยาลัยฟูเจน
NTUPES -
15:00 ไถหนันซิตี้
Tatung FC -
เจลีก คัพ (J-League Cup)
16:00 วิสเซล โกเบ
โตกุชิม่า วอร์ทิส -
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
16:00 โตเกียวเวอร์ดี้
เกียวโต แซงก้า -
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
16:00 เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน)
Strogino Youth -
16:00 พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน)
โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) -
16:00 สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน)
ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) -
16:00 ไดนาโม มอสโก (เยาวชน)
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth -
16:00 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน)
รูบิน คาซาน (สำรอง) -
16:00 เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน)
เอฟเค อูราล (เยาวชน) -
16:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน)
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) -
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ)
16:00 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ
ดินาโม ทบิลิซี -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
17:00 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
17:00 คิงดัว หวางยัง
ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี -0.25
เจลีก คัพ (J-League Cup)
17:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
เวกัลตา เซนได -
17:00 โออิตะ ตรินิต้า
เอฟซี โตเกียว -
17:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส -
17:00 สากัน โตสู
อวิสปา ฟูกูโอกะ -
17:00 โยโกฮามา เอฟซี
อูราวะ เรด ไดมอนส์ -
17:00 คาชิว่า เรย์โซล
โชนัน เบลมาเร่ -
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
17:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ
เอสซี ซะงะมิฮะระ -
17:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
วี-วาเรน นากาซากิ -
17:00 จูบิโล อิวาตะ
โอมิยะ อาร์ดิย่า -
17:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา -
17:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
บรัวบริทอากีต้า -
17:00 โทชิกิ เอสซี
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ -
17:00 เอฮิเมะเอฟซี
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี -
17:00 กิระวันสึ คิตะคิวชู
รีโนฟา ยามากูชิ -
17:00 เธสปา คูซัทสึ
ฟาเจียโน โอคายามา -
17:00 มาชิดา เซลเวีย
เอฟซี เรียวเคียว -
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
17:00 Khimki Youth
Chertanovo Moscow Youth -
17:00 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน)
อูฟา (เยาวชน) -
17:00 Rotor Volgograd Youth
Konopliev Youth -
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ)
17:00 WIT Georgia Tbilisi B
ดีลา กอริ -
17:00 เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี -
17:00 Sabutaroti billisse B
Gareji Sagarejo -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
17:30 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี
เอฟซี โซล -
17:30 แดกู เอฟซี
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ -
17:30 ซองนัม เอฟซี
อินชอนยูไนเต็ด -
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
18:00 เอฟซี ลวีฟ
เอฟซี มินาจ -
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
18:00 โปฮัง สตีลเลอร์
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี -
18:00 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม
นาโกย่า แกรมปัส เอต -
18:00 United City
ปักกิ่ง กั๋วอัน -
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
18:00 อาบาฮานี
คลับ อีเกิลส์ +0
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ)
18:00 เอฟซี ซิโอนี่
ซามเตรเดีย -
18:00 เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่
ตอร์ปิโด คาตูซี่ -
18:00 เอฟซี กากรา
ชักดิดี้ -
18:00 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่
ดินาโม บาตูมี -
18:00 Samgurali B
เอฟซี เทลาวี -
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
18:00 Taicheng Lions
Taichung Futuro -
18:00 Taiwan CPC
ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
19:00 เหอหนาน เจี้ยนเย้
เซินเจิ้น เอฟซี +0.25
+0.5
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
19:00 ริก้า เอฟซี
บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ -
อุซเบกิสถาน คัพ (อุซเบกิสถาน คัพ)
19:00 มาเชล มูบาเร็ค
เมตาลุค เบคาเบด -
19:00 บูโซโร เอฟเค
ไดนาโม ซามาร์คาด -
19:00 แยงไกเยอร์
โคแคน -
19:00 อิสทิคอล เฟอกาน่า
เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
19:00 เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ
โนสต้า โนโวทรอย -
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
19:00 ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23)
วีแกน (ยู 23) -
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
19:30 สโกดา ซานธี
พานาคายคิ 2005 -
19:30 อปอลล่อน ลาริสซ่า
เออร์โกเทลิส -
19:30 ตริคาล่า
Ierapetra -
19:30 โดซา ดรามัส
เลวาเดียกอส -
19:30 เออี คาไรสคาคิส
ดิโอโกรัส -
19:30 ไอโอนิกอส
คิสสามิกอส -
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
20:00 อันคารากูคู
เดนิซลิสปอร์ -
20:00 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี
เยนิ มาลัตยาสปอร์ -
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
20:00 เบโร่ สตารา ซากอร่า
ทแซร์สโค เซโล -
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
20:00 โอปาว่า
สโลวาน ลิเบอเรช -
20:00 สโลวัคโก้
เบอโน่ -
20:00 เทปลิเซ่
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น -
20:00 ไพรบราม
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 -
เซเรีย ซี (Italy C1)
20:00 เลชโก้
โอลเบีย -
20:00 ลิวอร์โน่
โคโม -
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
20:00 เทเลค กรอซนี่ย์
ครีลย่า โซเวียตอฟ -
UKRC (UKRC)
20:00 Ahrobiznes TSK Romny
ดินาโม เคียฟ -
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup)
20:00 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์
อีเอส เซทิฟ -
20:00 Namungo FC
ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก -
20:00 Nkana FC
พีระมิดส์ เอฟซี -
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
20:00 แบล็ค ลีโอพาร์ด
สเตลเลนบอส เอฟซี -
20:00 อามาซูลู
มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส -
เปอร์เซีย คัพ (เปอร์เซีย คัพ)
20:00 Klis Buturovic Polje
โบแรกซ์ บันจา ลูกา -
20:00 เอฟเค ซาราเยโว
เอฟเคทุซลา ซิตี้ -
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
20:00 ชีรัค บี
เลอร์นายิน อาร์ทซัค -
20:00 Noravank
บีเคเอ็มเอ เยเรวาน -
20:00 อรารัต-อาร์เมเนียบี
เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย -
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 (Tunisia Division 2)
20:00 ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ
อี.จีเอส กัฟซ่า -
20:00 Jerba Midoun
ซีโอ เมเดนีน -
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
20:00 Bumamuru
รูกินโซ เอฟซี -
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
20:00 มบารารา ซิตี้
กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี -
20:00 เอสซี วิลล่า
URA Kampala -
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
20:15 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน
วาร์ดา เซ -
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
20:30 TTG-Ugra Yugorsk Futsal
MFK CPRF Futsal -
เซอร์เบียน คัพ (Serbia Cup)
21:00 วอจโวดิน่า โนวิ แซด
ปาร์ติซาน เบลเกรด -
21:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า
แรดนิค ซูดูลิซาร์ -
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
21:00 ทูลไบร์น โพสดาม (ญ)
บาเยิร์น มิวนิค (ญ) -
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division)
21:00 วิคตอเรีย โรสพอร์ท
ซีเอส เพแทนจ์ -
21:00 โฟล่า เอสซ์
FC Wiltz 71 -
21:00 Rodange 91
เรซซิ่ง ยูเนียน -
21:00 แอตเซลล่า
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ -
21:00 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03
จิวเนสเซ่ -
21:00 Swift Hesperange
โพรเกรส นีเดอร์คอร์น -
21:00 Hostert
ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน -
21:00 US Mondorf-les-Bains
แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี -
อาเซอร์ไบจัน คัพ (อาเซอร์ไบจัน คัพ)
21:00 สแตนดาร์ด ซัมเควียท
คาราบัค -
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League)
21:00 Viktoria FC Szombathely Womens
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) -
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
21:00 [12]การ์บาเนียกราโกล
มอเตรอ รูบิน[8] -
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
21:00 ลูเซียฟารุล โอราเดีย
ปิโตรลูล โปรเอสติ -
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
21:00 Recreativo Libolo
Progresso -
21:00 บราวอส โด มาควิส
เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา -
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
21:00 แอตเลติโก้ โอลิมปิก
บูจุมบูรา ซิตี้ -
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A)
21:15 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส
แอสเตราส ตริโปลิส -
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
21:30 เอฟซี คูเลสซาเล่
วาปรัส ปาร์นู -
อาเซอร์ไบจัน คัพ (อาเซอร์ไบจัน คัพ)
21:30 เคสลา เอฟเค
ซีล่า เอฟเค -
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
21:30 Interclube Luanda
พรีเมโร่ เด อกอสโต้ -
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
22:00 ลิงบี้
ซอนเดอร์ไจสกี -
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
22:00 ปอร์ติโมเนนเซ่
เบนฟิก้า -
22:00 มาริติโม่
ริโอ อาฟ -
22:00 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
เอสซี เฟยเรนเซ่ -
22:00 ปอร์โต้
วิตอเรีย กิมาไรส์ -
22:00 ซานตาคลารา
โมไรเรนเซ่ -
22:00 กิล วิเซนเต้
ฟามาลิเคา -
22:00 สปอร์ติ้ง บราก้า
เบาวิสต้า เอฟซี -
22:00 ซีดี ทอนเดลา
นาซิอองนาล ดา มาไดร่า -
22:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน
เบเลเนนส์ -
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
22:00 NK Bilje
เอ็นเค ครักคา -
22:00 NK Roltek Dob
NK Primorje -
22:00 NK Smartno
เอ็นดี เบลตินซี -
22:00 Jadran Dekani
เอ็นเค นาฟต้า -
22:00 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่
บรดา -
22:00 รีดอมเลีย
ดราว่า -
22:00 เอ็นเค บริซิเซ่
NK Fuzinar -
22:00 ทริงลาฟ คราน
เอ็นเค เครสโก -
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
22:00 ปาร์ดูบีตเซ
สปาร์ตาปราก -
ไซปรัส คัพ (Cyprus Cup)
22:00 เออีเอล ลิมาสซอล
โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี -
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
22:00 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด
ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ -
22:00 ไกเซอร์ ชีฟ
เคป ทาวน์ ซิตี้ -
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
22:00 แลนด์สโครน่า(ยู 21)
เฮลซิงบอร์ก (ยู 21) -
โบโตล่า (Morocco cup)
22:00 เรพิด คลับ อวด เซม
วีแดด คาซาบลานก้า -
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
22:00 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล
เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
22:00 อัลบอร์ก(ยู 17)
เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) -
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
22:00 Radnik Sesvete
NK Dubrava Zagreb -
22:00 Kustosija
เอ็นเค ดูโกพอลเจ -
22:00 เอ็นเค โซลิน
เฮชเอ็นเคซิบาเลีย -
22:00 รูเดส
NK Croatia Zmijavci -
22:00 ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2
NK Orijent Rijeka -
22:00 เอ็นเค โอปาติยา
เอ็นเค จูเน็ค -
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
22:15 ซีเอสเคเอ โซเฟีย
พีเอฟเค มอนทาน่า -
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
22:30 ดิออสกียอร์ วีทีเค
วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ -
UKRC (UKRC)
22:30 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ -
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
22:59 ซาเกลบี้ ลูบิน
วิสล่า คราคอฟ -
22:59 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
สตอล เมียเลช -
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
22:59 กาลาตาซาราย
แทร็บซอนสปอร์ -
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
22:59 โลโคโมทีฟ มอสโก
ซีเอสเคเอ มอสโก -
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
22:59 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน
เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย -
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
22:59 เอฟเค วัลเมียรา
บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ -
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
22:59 สปายริส เคานาส
Hegelmann Litauen -
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup)
22:59 โคตอน สปอร์ต
เจเอส คาบิลี่ -
22:59 NAPSA Stars
รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน -
22:59 ซาลิ ตาส
สฟาเคซี -
22:59 เอเอสซี จาราฟ
เอตัวล์ ดู ซาเฮล -
เบลารุส คัพ (Belarus Cup)
22:59 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
เอฟเค อิสล็อก มินส์ค -
22:59 บาเต้ โบริซอฟ
เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
22:59 เฮสเซ่น คาสเซล
บาลินเกอร์ -
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League)
23:15 ลูเซิร์น
ลัวซานนี สปอร์ท -
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga)
23:30 ดับบริวเอสจี วัตเท่น
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก -
23:30 สตวร์มกราซ
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี -
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
23:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
ไฟร์บวร์ก -0.5
-0.25
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
23:30 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค -
23:30 ฮันโนเวอร์ 96
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก -
23:30 ไฮน์เดนเฮลม์
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม -
23:30 โฮลสไตน์ คีล
เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น -
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A)
23:30 อาริส ซาโลนิก้า
พีเอโอเค ซาโลนิก้า -
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
23:30 เอซี มิลาน
ซัสเซาโล่ -1
-0.75
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
23:30 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์
นอมเม่ เจเค คาลจู -
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
23:30 นอร์ดเยลลันด์(ญ)
บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) -

ผลฟุตบอลวัน 22 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
00:00 อัลบอร์ก
โอเดนเซ่ บีเค -
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership)
00:00 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
มาเธอร์เวลล์ +0
+0.25
+0
00:00 ฮิเบอร์เนี่ยน
ลิฟวิงสตัน -0.25
-0.5
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
00:00 โอซาซูน่า
บาเลนเซีย +0
-0.25
+0
00:00 เลบานเต้
เซบีย่า +0.5
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
00:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
มิดเดิลสโบรห์ -
00:00 มิลล์วอลล์
บอร์นมัธ เอเอฟซี -
ไซปรัส คัพ (Cyprus Cup)
00:00 อโปเอล นิโคเซีย
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี -
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
00:00 บันก้า การ์ซได
เนเวซิส -
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
00:00 เลวาเดีย ทัลลินน์
ทรานส์ นาร์ว่า -
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
00:00 โคบาน อิมเพเรียล
คลับ เซลาจู เอ็มซี -
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
00:00 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค
อิงโกลสตัดท์ -
00:00 เอสวี เม็พเพ่น
มักเดเบิร์ก -
00:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค -
00:00 ซาบรุคเค่น
เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม -
00:00 ฮันซ่า รอสต๊อค
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน -
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
00:00 โคลดิ้ง บี (ญ)
เฮชบี โคเก(ญ) -
00:00 ทิซเตด เอฟซี (ญ)
ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) -
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League)
00:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ)
เชลซี เอฟซี (ญ) -
โคปา อาร์เจนตินา (Copa Argentina)
00:00 Talleres Rem de Escalada
เทมเปอร์ลีย์ -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
00:00 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
วีเอฟอาร์ อาเล่น -
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
00:00 อินเตอร์ ซาเปรซิค
เมดิมัวร์เย่ -
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
00:30 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
เลฟสกี้ โซเฟีย -
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
00:30 สลาเวีย ปราก
ฟาสตาฟ ซลิน -
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
00:30 แอชดอด เอ็มเอส
มัคคาบี้เทลอาวีฟ -
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
00:45 อัล-ดูฮาอิล
เอสเตกฮลัล -
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership)
01:00 เซนต์ จอห์นสโตน
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส +1
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
01:00 เรอัล เบติส
แอธเลติก บิลเบา -0.25
+0
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
01:00 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
บริสตอล ซิตี้ -
01:00 สโต๊ค ซิตี้
โคเวนทรี ซิตี้ -
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
01:00 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่
แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน -
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
01:00 CD Achuapa
แอนติกา จีเอฟซี -
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา บี (Brazil Campeonato Paulista B)
01:00 ริโอ คลาโร่
Monte Azul SP -
01:00 แอตทิเบีย
ยูเวนตุส เอสพี -
01:00 เอเอ ปอร์ตูเกซ่า
เซา เบอร์นาร์โด้ -
01:00 เตาบาแต
อูแด็กซ์ เซา เปาโล -
01:00 อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี
ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส -
01:00 อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี
ริโอ คลาโร่ -
01:00 Monte Azul SP
อา โซ ซานต้า เอสพี -
01:00 เซอร์เทาซินโญ่
โอเอสเต้ -
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
01:15 ปาคซิ เซ
บูดาเปสต์ ฮอนเวด -
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga)
01:30 แอลเอเอสเค ลินซ์
ราปิด เวียนนา -
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
01:30 ปิแอส กลิวิส
ลีเกีย วอร์ซอว์ -
01:30 คราโคเวีย คราคอฟ
วิสล่า พล็อค -
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
01:30 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค +0
+0.25
01:30 สตุ๊ตการ์ต
โวล์ฟสบวร์ก +0.25
01:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน -1
01:30 แวร์เดอร์ เบรเมน
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 -0.25
+0
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
01:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
ซังค์ เพาลี -
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League)
01:30 วาดุซ
บาเซิ่ล -
01:30 ลูกาโน
เซนต์ กัลเลน -
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A)
01:30 เออีเค เอเธนส์
พานาธิไนกอส -
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership)
01:45 รอสส์ เคาน์ตี้
เซนต์ เมียร์เรน +0
+0.25
01:45 คิลมาร์น็อค
ดันดี ยูไนเต็ด -0.25
01:45 อเบอร์ดีน
เซลติก +0.5
+0.75
+0.5
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
01:45 โครโตเน่
ซามพ์โดเรีย +0.5
01:45 อูดิเนเซ่
กาญารี่ -0.25
-0.5
01:45 ยูเวนตุส
ปาร์ม่า -2
-1.75
01:45 สเปเซีย
อินเตอร์ มิลาน +1.5
+1.25
01:45 โบโลญญ่า
โตริโน่ -0.25
01:45 เจนัว
เบเนเวนโต้ -0.25
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
01:45 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
บาร์นสลีย์ -
01:45 ลูตัน ทาวน์
เร้ดดิ้ง -
01:45 เบอร์มิงแฮม ซิตี้
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ -
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
02:00 นอร์ดเจลแลนด์
บรอนด์บี้ ไอเอฟ -
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
02:00 เอลเช่
เรอัล บายาโดลิด +0
02:00 อลาเบส
บียาร์เรอัล +0.5
+0.25
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
02:00 อัล ฮิลาล
อิสทิโล ดูชานบี -
02:00 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค
อัล อาห์ลี ดูไบ -
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup)
02:00 อัล-อาห์ลี เบงซี่
เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล -
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
02:00 เดปอร์ติโว ซานาราเต้
เดปอร์ติโว อิซทาปา -
ลีกคัพหญิงไอซ์แลนด์ (Iceland Womens League Cup)
02:00 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ)
อัคราเนส(ญ) -
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา บี (Brazil Campeonato Paulista B)
02:00 เออี เวโล คลับ เอสพี
ยูเวนตุส เอสพี -
02:00 เรด บูลล์ บราซิล เอสพี
อา โซ ซานต้า เอสพี -
02:00 เรด บูลล์ บราซิล เอสพี
เอเอ ปอร์ตูเกซ่า -
02:00 อูแด็กซ์ เซา เปาโล
เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า -
โคปา อาร์เจนตินา (Copa Argentina)
02:05 ฮูราแคน ลาส เฮราส
เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ -
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
02:30 [2]เอล อาห์ลี
สโมฮา เอสซี[8] -
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
03:00 คาดิส
เรอัล มาดริด +1
+1.25
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา)
03:00 มิราสโซล
เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี -
03:00 บรากันติโน้
ซานโตส -
03:00 โบต้าโฟโก้ เอสพี
เซา เบนโต้ -
03:00 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
เซาเปาโล -
03:00 กัวรานี่ เอสพี
เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ -
03:00 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา
เซา คาเอตาโน่ -
03:00 ซานโต อังเดร
พัลไมรัส -
03:00 อิทัวโน่ เอสพี
ปอนเต เปรตา -
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา บี (Brazil Campeonato Paulista B)
03:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า
เซา เบอร์นาร์โด้ -
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
03:00 เดปอร์ติโบ กีโต้
Chacaritas SC -
03:00 ซีดี เปอร์โต กีโต
กัวเลซีโอเอสซี -
03:00 ซีดี เอล นาซิอองนาล
CD Independiente Juniors -
03:00 ปอร์โต วิ โฮ
Cumbaya FC -
03:00 Club Atletico Porteno
Guayaquil SC -
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
03:15 อัล โชลต้า
อัล อาห์ลี -
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
04:00 ลิมอน เอฟซี
เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า -
04:00 ซานโตส เด กัวปิเลส
เฮเรดิอาโน -
04:00 กัวดาลูเป เอฟซี
มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน -
04:00 เอดี กรีเชีย
เอดี ซาน คาร์ลอส -
04:00 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ
สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ -
04:00 อลาจูเรนเซ่
จิคาราล เซอร์โคบา -
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
04:00 มูนิซิพาล ลิเมโน่
ซีดี ชาลาเตนังโก -
04:00 ซีดี ซอนโซนาเต
ซีดี อากีลา -
04:00 Once Municipal
แอตเลติโก้ มาร์เต -
04:00 อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์
ซีดี ฟาส -
04:00 Jocoro FC
หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป -
04:00 ซานต้า เทคล่า
เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน -
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
04:00 เรอัล ซีดี เอสปานา
โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม -
04:00 มาราธอน
ซี.ดี. รีล เด มินัส -
04:00 เรอัลโซเซียดัดโทเคา
ฮอนดูรัส โปรเกสโซ -
04:00 ซีดี โอลิมเปีย
พลาเทนเซ่ -
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
04:00 กัวสตาโตยา
ซีดี มาลากาเตโก -
04:00 ซีเอสดี มูนิชิปัล
คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส -
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
04:00 บาแรนคิลล่า เอฟซี
Expreso Rojo -
04:00 เรอัล คาร์ทาเกน่า
ลาเนรอส เอฟซี -
04:00 Universitario de Popayan
เวลเลดูปา เอฟซี -
04:00 เรอัล ซานตานเดร์
เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร -
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
05:00 เดอะ สตรองเกสต์
โบคา จูเนียร์ส -
05:00 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา
อัตเลติโก มิไนโร่ -
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา บี (Brazil Campeonato Paulista B)
05:00 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส
เซอร์เทาซินโญ่ -
05:00 โอเอสเต้
แอตทิเบีย -
คัมปีโอนาโต บายาโน (Brazil Campeonato Baiano Division)
05:30 จัวเซียเรนเซ่ บีเอ
วิตอเรีย บีเอ -
คัมเปโอนาโต้ แปร์นัมบูกาโน่ (Brazil Pernambucano League)
06:00 ซัลเกโร เอซี
Reet -
06:00 Sete de Setembro PE
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี -
06:00 วิตอเรีย พีอี
เซ็นทรัลเอสซี -
06:00 อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี
เวราครูซ พีอี -
06:00 ซานตา ครูซ พีอี
ซัลเกโร เอซี -
เนชั่นแนลวีเมนซอกเกอร์ลีก ฟอลล์ ซีรีส์ (NWSL Challenge Cup)
06:00 ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ)
วอชิงตัน สพิริท (ญ) -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน