ราคาบอล.cc
ผลบอล 18 เมษายน 2564ผลบอล 19 เมษายน 2564ผลบอล 20 เมษายน 2564ผลบอล 21 เมษายน 2564ผลบอล 22 เมษายน 2564ผลบอล 23 เมษายน 2564ผลบอล 24 เมษายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 20 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
07:30 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า -0.5
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
09:00 คลับ เลออน
เอฟซี ฮัวเรซ -1
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ)
16:00 กูเลีย ลานว์คูติ
ชิคฮูร่า -
16:00 Legioni Gori
เอฟซี เชอวาร์เดนิ -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
17:00 แกงวัน เอฟซี
กวางจู เอฟซี -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
17:00 ฉงชิ่ง เอสดับบริวเอม มอเตอร์
ซานตง ลู่เนิ่ง -
เจลีก คัพ (J-League Cup)
17:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
คอนซาโดล ซัปโปโร -
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
17:00 เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21)
Rukh Vynnyky U21 -
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
17:00 มาริติโม่(ยู 23)
บราก้า(ยู 23) -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
17:30 โปฮัง สตีลเลอร์
ซูวอน ซิตี้ -
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ)
18:00 FC Didube
FC Gori -
18:00 FC Chiatura
แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ -
18:00 Spaeri FC
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี -
18:00 Dinamo Tbilisi II
ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี -
อาร์เมเนีย คัพ (Armenia cup)
18:00 อลาชเคิร์ต
เอฟซี โนอาห์ -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
19:00 กวางโจว เอเวอร์แกรนด์
กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
19:00 เอสซี ดาเบอรีย์ย่า โอซาม่า
ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก -
19:00 ฮาโปเอล แอชเคลอน
เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด -
19:00 ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา
ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา -
19:00 เอฟซี ดิโมนา
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา -
19:00 อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม
มัคคาบี้ ชารายิม -
19:00 Hapoel Bueine
ฮาโปเอล บีไน ปาเดส -
19:00 ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส
ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา -
19:00 มัวดอน สปอร์ตทิร่า
ฮาโปเอล คัวแคบ -
19:00 มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
มัคคาบิ ทามร่า -
19:00 ชิมชอน คาฟร์ กาซิม
ฮาโปเอล เบนาย ลอด -
19:00 บีไน มาจ์ดอัล ครัม
ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า -
19:00 ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู
ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน -
19:00 เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี
ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี -
19:00 ฮาโปฯมาร์โมเร็ค
ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน -
19:00 มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา
อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี -
19:00 มัคคาบี้ ยาฟเน่
ฮาโปเอล อิกซาล -
อุซเบกิสถาน คัพ (อุซเบกิสถาน คัพ)
19:00 ซามิน
บุนยอดกอร์ -
19:00 ซอกเดียน่า จิซาค
นาซาฟ การ์ชิ -
19:00 ทูรัน
เอรัล นิวคัส -
19:00 อันดิแจน แทชเค้นท์
โลโคโมทีฟ ทัชเคน -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
19:00 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) -
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
19:00 บาร์นสลีย์ (ยู 23)
มิลล์วอลล์(ยู 23) -
19:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23)
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23) -
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
19:55 Bijelo Brdo
ดราโกโวลแยค -
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
20:00 เคย์เซริสปอร์
เกนเคลอร์บิลิจี้ -
20:00 คารากูมรัค
กัซเทป -
20:00 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์
คอนยาสปอร์ -
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
20:00 สลาเวีย โซเฟีย
โบเตฟ วราตซา -
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
20:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
ซิกม่า โอโลมุช -
20:00 บานิค ออสตราว่า
มลาด้า โบเลสลาฟ -
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
20:00 ชิปป้า ยูไนเต็ด
บาโรก้า เอฟซี -
มอลโดวา คัพ (มอลโดวา คัพ)
20:00 Unirea Floresti
ซีเอส เปโตรคุบ -
20:00 FC Sfintul Gheorghe
สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ -
20:00 เชอร์ริฟ ติราสโพล
เอฟซี มิลซามี่ -
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
20:00 ไบร์ท สตาร์
เอ็กซ์เพรส เอฟซี -
20:00 Vipers
Wakiso Giants FC -
20:00 ยูกันดา โปลิศ เอฟซี
Airtel Kitara FC -
20:00 บียูเอล เอฟซี
defense forces -
20:00 Onduparaka FC
Malaba youth Football -
20:00 Kyetume
Busoga United -
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
21:00 Noah
ริก้า เอฟซี -
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
21:00 [3]เอฟซี มิลซามี่
ดาเซีย-บุยอูคานี[6] -
21:00 [5]ดินาโม ออโต
ซีเอส เปโตรคุบ[2] -
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
21:00 Mjallby AIF U21
มัลโม่ (ยู 21) -
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
21:05 ซาแลร์นิตาน่า
มอนซ่า 1912 -
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
21:30 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์)
อัล เรย์ยาน -
อาร์เมเนีย คัพ (Armenia cup)
21:30 อรารัต เยเรวาน
อารารัต -
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
22:00 โฟรซิโนเน่
ปิซ่า -
22:00 อัสโคลี่
เอ็มโปลี -
กุปเดอฟร็องส์ (Coupe de France)
22:00 โอลิมปิก ลียง
โมนาโก -
22:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
อองเช่ร์ -
22:00 Canet Roussillon
มงต์เปลลิเย่ร์ -
22:00 GFA Rumilly Vallieres
ตูลูส -
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
22:00 เบามิต ยาโบลเนค
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า -
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
22:00 อัล กูวา อัล จาวิย่า
แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ -
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
22:00 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส
ดีซัวกาส เทลเซีย -
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
22:00 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก
โมโรคา สวอลโลส์ -
22:00 Tshakhuma TM
มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด -
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
22:00 จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (ยู 21)
ไอเอฟเค โกเตเบิร์ก (ยู 21) -
22:00 ฟัลเค่นเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 21)
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า (ยู 21) -
22:00 ฮัคเค่น (ยู 21)
เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21) -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
22:00 เอฟเค ทิวเมน
เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ -
22:00 เอฟซี โนโวซีบีสค์
FK Volna Nizhegorodskaya -
22:00 ลาด้า เอสโอเค ดิมิตรอฟกราด
เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 -
22:00 ไดนาโม บรานัวล์
วอลกา อูลยานอฟสค์ -
22:00 ซเวซดา เปียร์ม
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ -
22:00 เอฟเค มาฮัชกาลา
เอฟเค ไบโอลอก -
22:00 เอฟเค อูราล-2
ครีลย่า โซเวียตอฟ 2 -
22:00 FK Forte Taganrog
เอสเคเอ รอสตอฟ -
22:00 FC Tuapse
คราสโนดาร์ 3 -
22:00 ยูโรเซ คราสโนดาร์
FC Yessentuki -
22:00 มาชูค- เคเอ็มวี
ลีเจียน ไดนาโม -
22:00 สตาฟโรพอล-2009
เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ -
22:00 อันจิ มาคัชคาล่า
สปาร์ตัก นาลชิค -
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
22:00 เบนฟิก้า(ยู 23)
เลชอยส์ (ยู 23) -
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
22:15 อาร์ดา
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว -
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
22:30 สเตด โลซาน อูชชี
เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น -
22:30 เคียสโซ
กราสฮ็อปเปอร์ -
22:30 เนอชาแตล ซามักซ์
เอสซี เครียนส์ -
22:30 เอฟซี วิล 1900
อารัว -
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
22:30 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี
ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี -
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
22:30 ทีพีเอส ตูร์คู
มูซ่า -
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
22:30 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก
เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา -
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
22:59 วอร์ต้า พอซแนน
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา -
22:59 โปกอน เซซิน
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ -
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
22:59 ฮาเตย์สปอร์
อันตัลยาสปอร์ -
22:59 ชีวาสสปอร์
เบซิคตัส เจเค -
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
22:59 ซูดูว่า
เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส -
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
22:59 ทาร์ตู เจเค มัก
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน -
22:59 ทูเลวิค วิจานดี่
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
22:59 เอฟซี กีสเซิน
ทีเอสจี บาลินเก้น -
22:59 บาเยิร์น อัลเซนัว
เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) -
22:59 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) -
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga)
23:30 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
ซังค์ พอลเท่น -
23:30 เรนดอร์ฟ อัลทัช
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ -
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
23:30 โคโลญจน์
แอร์เบ ไลป์ซิก +1.25
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
23:30 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ -
23:30 ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา
คาร์ลสรูห์ เอสซี -
23:30 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส
ดาร์มสตัดท์ -
23:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
เนิร์นแบร์ก -

ผลฟุตบอลวัน 21 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
00:00 นอริช ซิตี้
วัดฟอร์ด -
00:00 เบรนท์ฟอร์ด
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ -
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
00:00 สวินดอน ทาวน์
พอร์ทสมัธ -
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
00:00 เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี
ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี -
00:00 เลชเช่
ชิตตาเดลล่า -
00:00 เครโมเนเซ่
เรจจิน่า -
00:00 เบรสชา
สปอล -
00:00 เอซี เวนิช
คิเอโว่ -
00:00 โคเซนซ่า 1914
เปสคารา -
00:00 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า
วิเชนซ่า -
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
00:00 เพอร์เซโปลิส
เอฟซี กัว -
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
00:00 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี
เอสซี เวิร์ล -
00:00 ซวิคเกา
บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) -
00:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค
วิคตอเรีย โคโลญจน์ -
00:00 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05
ดินาโม เดรสเดน -
00:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก
ไกเซอร์สเลาเทิร์น -
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
00:00 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ -
00:00 เจเคเวลโค่ทาร์ทู
ทาร์ตู เจเค มัก 2 -
00:00 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี
ปาร์นู เจเค -
00:00 เอฟซี เอลวา
เอฟซี มาร์ดู -
00:00 ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี
เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด -
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League)
00:00 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ)
แอสตัน วิลล่า (ญ) -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
00:00 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต -
00:00 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์
เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส -
00:00 เอสเอสวีอูล์ม 1846
ทีเอสวี ชไตน์บัค -
00:00 TSV Schott Mainz
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค -
00:00 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ -
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur)
00:00 โบบิกนี เอ.ซี.
อองตองต์ เอสเอสจี -
00:00 Poissy AS
พลาเบนเนค -
00:00 โอลิมปิก ลียง 2
Grasse -
00:00 ไฮอีเรส
อันเดรซัก -
00:00 St. Maur Lusi
เม็ตซ์ บี -
00:00 Marignane
ตูลง -
00:00 อ็องกูแลม
Bourges -
00:00 โอลิมปิก เดอ มาร์กเซย บี
ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ -
00:00 แก็งก็อง บี
เอฟซี รูออง -
00:00 แซง กวองแตง
เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี -
00:00 Chasselay M.D. Azergues
Martigues -
00:00 ชาร์เทรส เอฟซี
แวร์กซายส์ 78 -
00:00 Saint-Priest
GFA Rumilly Vallieres -
00:00 แซ็ง-มาโล
ลอริยองต์ บี -
00:00 เซอด็อง
กาเซเล็ค อฌักซิโอ้ -
00:00 SC Schiltigheim
Haguenau -
00:00 เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล
Aubagne -
00:00 ก็อง 2
วานส์ -
00:00 สต๊าด เดอ แร็งส์ 2
ล็องส์ บี -
00:00 บลัว เอฟ.41
แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต -
00:00 เอฟซี น็องต์ บี
อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์ -
00:00 เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์
Chateaubriant -
00:00 อองเช่ร์ 2
ชามาเลียเรสเอฟซี -
00:00 บูร์ช 18
เตรลิสซาค -
00:00 โกเบลินซ์
เอปินาล -
00:00 เอฟซี เบอเกอรัก
โรโมแรนติน -
00:00 เอฟซี เฟลอรี่ 91
กรานวิลเล -
00:00 อีเซอร์ เอเอส
Canet Roussillon -
00:00 โอแซร์ บี
บิวแวร์ส -
00:00 มง-เดอ-มาร์ซ็อง
เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ -
00:00 โคโลเมียร์ส
เล เออบิเยรส์ -
00:00 จูรา ซูด ฟุต
โมนาโก 2 -
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
00:00 ดีนาโมซาเกร็บ 2
เอ็นเคโอซีเยค 2 -
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
00:30 เชอร์โน มอร์วาร์น่า
โบเตฟ พล็อฟดิฟ -
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
00:30 ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ -
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2)
01:00 น็องซี่
อฌักซิโอ้ -
01:00 ชามัวร์ นิออร์ท
ทรัวส์ -
01:00 ปารีส เอฟซี
แกลร์กมงต์ ฟุต -
01:00 ก็อง
ยูเอสแอล ดันเคอร์ -
01:00 แก็งก็อง
เอฟซี แซมบี -
01:00 ชาโตรูซ์
โรเดซ อเวรอน -
01:00 เกรอน็อบล์
โซโชซ์ -
01:00 ปัว เอฟซี
เอเจ โอแซร์ -
01:00 อาเมียงส์
วาล็องเซียนส์ -
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
01:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด -
01:00 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด -
01:00 ฮาโรเกต ทาวน์
โอลด์แฮม แอทเลติก -
01:00 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ -
01:00 โบลตัน วอนเดอเรอส์
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด -
01:00 เลย์ตัน โอเรียนท์
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด -
01:00 บาร์โรว์
พอร์ทเวล -
01:00 นิวพอร์ต เคาน์ตี้
คราวเลย์ ทาวน์ -
01:00 แบรดฟอร์ด ซิตี้
ทรานเมียร์ โรเวอร์ -
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
01:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ -
01:00 สวอนซี ซิตี้
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส -
01:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส -
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
01:00 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์
อิปสวิช ทาวน์ -
01:00 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส -
01:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
วีแกน แอธเลติก -
01:00 บริสตอล โรเวอร์ส
มิลตัน คียนส์ ดอนส์ -
01:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
ลินคอล์น ซิตี้ -
01:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
จิลลิ่งแฮม -
01:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด -
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
01:00 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
อูจเปสต์ -
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
01:00 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
คิงส์ ลินน์ -
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
01:00 อัล ชาร์จาห์
ปัคตากอร์ -
01:00 อัล ซาดด์
อัล วีห์ดัต -
01:00 ฟูแลด ครูเซสตัน
อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) -
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
01:00 เอฟเค ริเตเรียไอ
บอลติกปาเนเวจิส -
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
01:00 ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23)
บริสตอล ซิตี้ (ยู 23) -
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga)
01:30 ออสเตรียเวียนนา
เอสวี รีด -
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
01:30 สลาสค์ วรอคลาวน์
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา -
01:30 เลช พอซนาน
เลเชีย กอเดนซ์ -
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
01:30 บาเยิร์น มิวนิค
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน -1.25
-1.5
01:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
เอาก์สบวร์ก -1
-1.25
01:30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
ชาลเก้ 04 -0.5
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
01:30 อัล ฮุสเซน อีร์บิด
ชบับ อลอร์ดอน -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
01:35 Al Sahel
อัล ฮาเซม -
01:40 อัล-โนจูม
อัล ทาย -
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
01:45 โบฮีเมี่ยนส์
สลิโก โรเวอร์ส -
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
01:45 เวโรน่า
ฟิออเรนติน่า -0.25
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
01:45 กริมสบี้ ทาวน์
มอร์แคมบ์ -
01:45 วอลซอลล์
ซอลฟอร์ด ซิตี้ -
01:45 สตีฟเนจ โบโรห์
เชลแน่ม ทาวน์ -
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
01:45 ฮัลล์ ซิตี้
ซันเดอร์แลนด์ -
01:45 โรชเดล
แบล็คพูล -
01:45 ฟลีตวู้ด ทาวน์
ครูว์ อเล็กซานดร้า -
01:45 พลีมัธ อาร์ไกล์
ชาร์ลตัน แอธเลติก -
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League)
01:45 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี
บาลา ทาวน์ -
01:45 ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด
นิวทาวน์ เอเอฟซี -
01:45 แกลร์นาร์ฟอน
เดอะ นิว เซนต์ส -
01:45 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน
ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ -
01:45 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์
อเบอรี่สวิธทาวน์ -
01:45 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี
เพนนี่บอนท์เอฟซี -
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
01:45 [15]เชสเตอร์ฟิลด์
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น[13] +0.25
▲▲+0.75
01:45 บอร์แฮม วู๊ด
บาร์เน็ต -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
01:45 อัล-โชอาลาห์
โอฮูด มีดินา -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
02:00 เชลซี
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน -1
-0.75
-1
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
02:00 Shabab Al-Amaari
อัล คูเวต เอสซี -
คัมปิโอนาโต โปชิกัวร์ (Campeonato Potiguar)
02:00 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น
เอบีซี อาร์เอ็น -
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา บี (Brazil Campeonato Paulista B)
02:00 เออี เวโล คลับ เอสพี
เตาบาแต -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
02:10 อัล-จาบาลีน
อัล คาลีจ -
อียิปต์ คัพ (Egyptian Scores Cup)
02:30 มิเซอร์ เอล มาคาซาห์
เซรามิกา -
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League)
03:15 คาสกาเวล ซีอาร์
ปารานา พีอาร์ -
03:15 คาสคาเวล พีอาร์
โตเรโด้ โคโลเนีย เวิร์ค พีอาร์ -
03:15 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์
เซียนอร์เต้ พีอาร์ -
03:15 [1]คาสคาเวล พีอาร์
ริโอ บรานโก้ พีอาร์[6] -
03:15 ลอนดริน่า พีอาร์
กอริติบ้า พีอาร์ -
03:15 [13]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
ลอนดริน่า พีอาร์[9] -
03:15 ริโอ บรานโก้ พีอาร์
Azuriz FC -
03:15 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า -
คัมปิโอนาโต้ โกยาโน่ (Brazil Campeonato Goiano Division)
05:00 AE Jataiense
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ -
05:00 โกยาส
อิโพรา อีซี -
05:00 แคร๊ค จีโอ
อิตุมเบียรา อีซี จีโอ -
05:00 จารากัวอีซี
วิลา โนวา -
05:00 อปาเรซิเดนเซ จีโอ
โกเอียเนเซีย จีโอ -
05:00 อนาโปลิส เอฟซี
เกรมิโอ อนาโปลิส -
brazil campeonato paraibano (brazil campeonato paraibano)
05:00 Atletico Cajazeirense PB
ซูซา พีบี -
05:00 แคมพิเนสเซ่ พีบี
Perilima PB -
05:00 โบตาโฟโก้ พีบี
Sao Paulo Crystal FC -
05:00 เทรเซ่ พาไรบา
เนซิออนแนล ดิ ปาโตส พีบี -
เนชั่นแนลวีเมนซอกเกอร์ลีก ฟอลล์ ซีรีส์ (NWSL Challenge Cup)
05:00 สกาย บลู เอฟซี (ญ)
นอร์ท แคโรไลนา (ญ) -
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
05:15 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ -
05:15 อัลเวย์เรดดี้
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส -
05:15 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า
โอลิมเปีย อาซันซิออง -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน