ราคาบอล.cc
ผลบอล 17 เมษายน 2564ผลบอล 18 เมษายน 2564ผลบอล 19 เมษายน 2564ผลบอล 20 เมษายน 2564ผลบอล 21 เมษายน 2564ผลบอล 22 เมษายน 2564ผลบอล 23 เมษายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 19 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
06:30 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
คลับ กัวบิร่า -
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
07:00 ซานโตส ลากูน่า
โตลูก้า -
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
07:00 เดปอร์ติโวโอโกตัล
เรอัลมาดริซเอฟซี -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
09:00 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส +0.75
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
09:00 มอนเทอร์เรย์
ปาชูก้า -
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
14:00 เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี
FC Macarthur -
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ)
16:00 เซสตาโฟนี่
อรักวี ดูเชติ -
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
17:00 เซตีซู
ออร์ดาบาซี่ย์ -
17:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา
เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค -
17:00 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้
โทบอล คอสตาเนย์ -
17:00 เอฟเค อรีส
เอฟเค คัสไป -
17:00 ไกเซอร์ คีซีรอดา
เอฟเค อะตีราอู -
17:00 เอฟเค ทารัซ
อักฮซายิก โอรอล -
17:00 อัคโตเบ
เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า -
มอลโดวา คัพ (มอลโดวา คัพ)
17:00 ดินาโม ออโต
โคดรู โลโซวา -
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
17:15 เอฟซี บูลลีนไลออน
บรันสวิก ซิตี้ -
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
18:00 อัล อาห์ลี ดูไบ
อัล ฮิลาล -
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
19:00 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล
ลีแมน -
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
19:00 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21)
เทรลเลบอร์ก (ยู 21) -
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
19:00 วีแกน (ยู 23)
อิปสวิช (ยู 23) -
19:00 โคเวนทรีซิตี้(ยู 23)
สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) -
ซีเรีย คัพ (Syrian Cup)
19:00 ฮัททีน
อัล อิติฮัด -
19:00 จาเบิลช
อัล คารามาห์ -
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
20:00 แอธเลติก เอฟซี ยูไนเต็ด (ยู21)
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ (ยู 21) -
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
20:00 เบเลเนนเซส(ยู 23)
ฟามาลิเคา(ยู 23) -
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
20:45 บานนี่ ยาส
อัล อาห์ลี ดูไบ -
20:45 อัล นาเซอร์ ดูไบ
อัล ด๊าฟร่า -
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
21:00 เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี
เออีพี ปาฟอส -
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
21:00 ดิฟาร์ เอล จาดิดา
อิตติฮัด เด แทงเจอร์ -
21:00 ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย
เฟร์ ราเบท -
21:00 แมคฮาร์บ
SCCM Chabab Mohamedia -
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
21:00 บานานต์ส
เอฟซี พิวนิค -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
22:00 เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23)
เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) -
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
22:15 อาร์แมน โกฮาร์
มาลาวัน -
22:30 ซาฮิน บูเชอร์
นาวาด เออร์เมีย -
22:30 คูเนห์ เบ คูเนห์
แคชไค -
22:30 ฟาร์ เซปาซี่
เมส เคอมัน -
22:45 Shahrdari Astara
บาดราน เอฟซี -
22:45 เอสเตกัล คูซสถาน
Esteghlal Mollasani -
22:45 Kheybar Khorramabad
พาร์ส โจโนบิ แจม -
22:45 โอซิน อัลบอร์ซ
Chooka Talesh -
22:45 ซอร์คพูชาน พักแดชท์
โคเชห์ ทาเลย์ -
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
22:59 อาซาเน่ ฟุตบอล
รัวฟอส -
22:59 เอฟเค เจิร์ฟ
ซทจอร์ดาล บริ้ง -
22:59 ฮามคาม
โกรลุด -
22:59 อาเลซุนด์ เอฟเค
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล -
22:59 เรนเฮล์ม ไอแอล
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น -
22:59 ซานด์เนส ยูไอเอฟ
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล -
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
22:59 เนีย ซาลามิส
คาร์มิโอทิสซ่า -
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
22:59 ฮาโปเอล ริซอน
เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า -
22:59 ฮาโปเอล นาซาเรท
ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม -
22:59 ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี
คาฟร์ กาซิม -
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
22:59 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23)
เอสโตริล(ยู 23) -
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A)
23:30 เลเมีย
เออีแอล ลาริซ่า -
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
23:30 เกววีลย์ อูแอส
อานซี -0.25
23:30 บาสเตีย
ลียง ดูเชรี่ -0.75

ผลฟุตบอลวัน 20 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
00:00 แรนเดอร์ส
มิดทิลแลนด์ +0.75
▼▼+0.25
อิสราเอล พรีเมียร์ลี (Israel Premier League)
00:15 เบต้าเยรูซาเล็ม
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ -
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
00:30 RWD Molenbeek U21
ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21) -
00:30 คอร์ตจิค (ยู 21)
แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21) -
00:30 รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21)
เวสเทอโล(ยู 21) -
00:30 เซอร์เคิล บรูซ (ยู21)
รอยัลชาเลอรัว(ยู 21) -
00:30 Deinze U21
Germinal Beerschot Antwerpen U21 -
00:30 Seraing U21
เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) -
00:30 เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21)
แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21) -
00:30 Lierse U21
โลมเมิล เอสเค (ยู 21) -
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
01:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)
เดอ กราฟสคัป -
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
01:00 วินเตอร์ทูร์
เอฟซี ธูน -
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
01:00 ซองน์ดาล
เฟรดริกซ์สตรัด -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
01:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23)
ลิเวอร์พูล (ยู 23) -
01:00 สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23)
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) -
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
01:30 อัล บากา
อัล ไฟซาลี -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
01:35 อัล-นาดห์ฮา
อัล-อดาลห์ -
01:35 อัล-ทอคบาห์
อัล บูกาย์รียาห์ -
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
01:45 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด -
01:45 เดอร์รี่ ซิตี้
ดันดาล์ค -
01:45 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด
แชมร็อค โรเวอร์ส -
01:45 ลองฟอร์ด ทาวน์
ฟินน์ ฮาร์ปส์ -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
01:50 นาจราน
อัล-จีล -
01:55 อัล-ไฟฮา
อัล-ไดรห์ -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
02:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด
ลิเวอร์พูล +0.75
+1
เซเรีย ซี (Italy C1)
02:00 ตริเอสติน่า
ซุดติโรล อัลโต้ -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
02:15 อัล-ราเบีย จิดดาห์
ฮาเจอร์ -
02:15 Arar FC
อัล-คาว์แคบ -
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
06:00 เจนเออะแร็ล ดิแอซ
อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน