ราคาบอล.cc
ผลบอล 20 เมษายน 2564ผลบอล 19 เมษายน 2564ผลบอล 18 เมษายน 2564ผลบอล 17 เมษายน 2564ผลบอล 16 เมษายน 2564ผลบอล 15 เมษายน 2564ผลบอล 14 เมษายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 18 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 06:15 2 [23]นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 2-0
1-0
ปาโตรนาโต ปารานา[25] 4 -0.25
▲▲-0.75
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
FT 06:15 1 1 FC Inter Nouakchott 1-4
0-2
เอเอสเอซี คองคอร์ด 1 4 +0.50
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 07:00 6 [(c)-10]ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 0-2
0-2
โซล เดอ อเมริกา[(c)-9] 4 +0
-0.25
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 07:00 4 1 [(c)-7]ซีดี ชาลาเตนังโก 2-1
2-0
ซีดี ซอนโซนาเต[(c)-8] 3 -0.75
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 07:00 [(c)-15]ชีวาส กัวดาลาจาร่า 2-0
0-0
คลับ ตีฮัวนา[(c)-12] 1 3 -0.25
▲▲-0.75
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 07:00 1 [(c)-10]สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ 0-3
0-1
กัวดาลูเป เอฟซี[(c)-11] 2 -0.25
+0
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 07:00 [(c)-1]คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 3-0
1-0
เดปอร์ติโว ซานาราเต้[(c)-8] 1 -1.00
▲▲-1.50
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:05 [5]เอฟซี ดัลลัส 0-0
0-0
โคโลราโด ราปิดส์[8] 1 -0.25
-0.50
-0.25
FT 07:05 2 [13]ดีซี ยูไนเต็ด 2-1
2-1
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี[5] 2 +0.75
+0.50
FT 07:05 1 [8]นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 1-2
0-0
แคนซัส วิซาร์ดส์[2] 1 -0.50
▼▼+0
-0.25
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (คัมเปโอนาโต คาริโอกา)
FT 07:05 4 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) 2-2
2-0
ฟลาเมงโก 2 +0.75
+1.00
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women)
FT 07:05 3 Alajuelense (W) 2-0
1-0
ซาปริสซ่า (ญ) 2 +0
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 07:30 2 [3]ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 1-1
1-0
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่[2] 2 -0.50
-0.25
พรีเมียร์ลีกแผ่นดินใหญ่ (New Zealand Mainland Premier League)
FT 07:30 3 โคซแท็ล สปิริท 2-0
1-0
โนเมดส์ 1 -0.75
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:30 1 1 Juventus Academy Doral 2-2
1-0
Miami Beach CF 1 5 +0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:40 2 [6]แนชวิลล์ เอฟซี 2-2
1-2
เอฟซี ซินซินเนติ[14] 2 -0.50
-0.75
-0.50
FT 07:40 1 [11]ชิคาโก ไฟร์ 2-2
2-2
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น[7] 1 +0
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 08:00 2 ดิเรียนเกน 1-1
1-0
วอลเตอร์เฟอร์เรตติ 2 -0.25
▲▲▲
▲▲▲
-1.75
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 08:00 2 [(a)-14]กวายากิล ซิตี้ 2-2
2-1
แอลดียู กีโต้[(a)-4] 5 +0.75
+1.00
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 08:00 1 เดปอร์ติโวโอโกตัล 1-1
0-1
เรอัลมาดริซเอฟซี 1 -0.75
กัวเตมาลา เซกุนด้า ดิวิชัน (Guatemala Segunda Division)
FT 08:10 1 1 Capitalinos FC 7-1
4-0
Juventud Retalteca 1 3 -0.25
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา)
FT 08:15 1 [6]เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ 3-1
2-1
เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี[4] +0
-0.25
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 08:15 1 อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ 4-0
1-0
Jocoro FC 2 -2.00
-1.75
FT 08:15 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 1-1
1-0
ซีดี อากีลา +0
-0.25
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 08:15 ฮอนดูรัส โปรเกสโซ 0-5
0-3
ซีดี โอลิมเปีย +1.00
▲▲▲
▲▲▲▲
+3.00
FT 09:00 3 ซีดี โมตากัว 1-0
0-0
เรอัล ซีดี เอสปานา 3 -0.75
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 09:00 5 [(c)-4]เฮเรดิอาโน 1-2
0-1
คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ[(c)-7] 1 -0.50
เซกุนด้า ดิวิชั่น เด คอสตาริกา (Costa Rica 2 Liga)
FT 09:00 3 พันตาเรนนัส 2-1
1-0
มูนิซิปัล ซาน รามอน 2 -0.50
-0.25
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League)
FT 09:00 1 Canberra Croatia FC U23 2-0
0-0
Tuggeranong United U23 3 -2.50
-2.75
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:05 1 [(c)-2]คลับ อเมริกา 1-1
1-0
ครูซ อาซูล[(c)-1] 2 -0.25
+0
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 09:30 เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) 0-1
0-1
แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) +0.75
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League)
FT 09:30 1 เวสเทิร์น ซูเบอร์ 4-0
3-0
นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี 1 -1.00
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League)
FT 09:30 Broadmeadow Magic Reserves 6-2
1-2
Weston Workers Reserves 1 -0.25
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League)
FT 09:35 Gungahlin Utd U23 3-0
3-0
Cooma Tigers U23 1 -2.00
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 10:00 4 [6]เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) 1-1
0-1
อัลโตน่า เมจิค (ยู 20)[8] 5 -0.25
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง))
FT 10:00 [2]Fukuoka AN (w) 0-3
0-2
Norddea Hokkaido (w)[6] 1 -1.25
FT 10:00 [8]โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) 1-4
0-3
มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ)[5] +0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 10:00 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) 5-0
2-0
นอร์เทิร์น ไทเกอร์ -0.50
▼▼▼+0.25
ฟีจี เนชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Fiji National Football League)
FT 10:00 2 ซูวา เอฟซี 0-1
0-1
ลาบาซา เอฟซี 2 -0.50
ANNLR (ANNLR)
Pend 10:45 Cessnock City Hornets FC Reserves
Cooks Hill United Reserves -
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 10:55 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ (สำรอง) 1-0
1-0
Robina City Reserves 2 -1.50
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 11:00 1 [7]AS Harima ALBION Womens 0-1
0-0
เอฮิเมะ เอฟซี (ญ)[2] 1 -0.25
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง))
FT 11:00 [4]มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ) 1-2
1-1
สึกูบะ เอฟซี(ญ)[7] -
FT 11:00 [3]Gunma FC White Star (W) 1-1
0-0
เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ)[1] +0.25
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 11:00 [3]มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) 1-0
0-0
เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ)[4] +0.25
+0.50
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 11:00 [17]เอสซี ซะงะมิฮะระ 1-2
1-1
จูบิโล อิวาตะ[5] 1 +0.50
▲▲+1.00
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 11:00 5 Sunshine Coast U23 0-3
0-2
WDSC Wolves U23 2 -0.25
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women)
FT 11:15 1 Clarence Zebras (W) 3-1
1-0
South Hobart (w) -1.50
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 11:15 2 มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย(ญ) 7-0
2-0
Glenorchy Knights (w) -
Aus CTLW (Aus CTLW)
FT 11:15 แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) 1-3
1-1
กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) +0.50
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
FT 11:30 [3]บรอดมีโดว์ เมจิก 2-0
1-0
เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี[4] 2 -1.25
-1.00
▲▲-1.50
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 11:30 3 [6]เอฟซี อันยาง 2-1
1-0
Chungnam Asan[3] 3 -0.25
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
FT 11:30 1 เคสส์น็อค ซิตี้ ฮอร์เนท์ส 0-11
0-6
Cooks Hill United +0.75
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League)
FT 11:30 2 Maitland FC Reserves 3-0
1-0
Charlestown Azzurri Reserves 1 +0
Aus CTLW (Aus CTLW)
FT 11:30 Tuggeranong Utd(w) 1-5
0-0
Wagga City Wanderers (w) +0.25
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 11:32 1 Metro United FC Reserves (w) 5-1
4-1
Fulham United Reserves (w) -1.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 11:45 3 1 [8]เซาท์โคสท์วุลเวอร์ 0-5
0-2
แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน[5] 2 -0.25
+0
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 12:00 1 [10]ชุนชอนซิติเซ็น 0-2
0-1
Jungnang Chorus Mustang FC[15] -
FT 12:00 [8]โกยาง เอฟซี 1-3
0-1
โซล ยูไนเต็ด[13] -
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 12:00 [5]เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) 0-2
0-2
ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ)[1] 1 +0.25
▲▲▲+1.00
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
FT 12:00 3 1 [2]กาการิน ยูไนเต็ด 1-2
1-2
คูม่า ไทเกอร์[8] 3 -0.75
▼▼-0.25
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 12:00 [2]ฮวาซอง เอฟซี 1-0
0-0
พย็องแท็กซิติเซ็น[14] 1 -2.25
-2.50
▼▼-2.00
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 12:00 [1]คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 1-1
1-0
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า[7] 1 -1.00
-1.25
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 12:00 [8]เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) 1-2
0-0
โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ)[9] -0.25
+0
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 12:00 2 [4]ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 3-0
1-0
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี[2] 1 +0.50
+0.25
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 12:00 1 เมาท์ กราเวท(สำรอง) 1-3
0-1
ทูวอง(สำรอง) 1 +1.00
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League)
Pend 12:00 Whittlesea United
Essendon Royals -
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 12:00 2 แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) 1-2
0-1
Apia L Tigers (W) -1.25
-1.50
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 12:00 Western Pride FC U23 0-5
0-1
Mitchelton U23 +0.75
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 12:00 แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) 2-2
1-1
แม็กอาเทอร์ แรมส์ (ญ) 1 -0.25
-0.50
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 12:00 1 Gladesville Ryde Magic 1-0
0-0
แบงส์ทาวน์ยูไนเต็ด เอฟซี 2 -0.50
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League)
FT 12:00 2 Melborune Victory NPL 1-2
0-1
ไวท์เทิร์ลซี เซบราส 6 -1.00
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 12:00 แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ)
นอร์ธเวสท์ ซิดนีย์ โคอาล่าส์ (ญ) +1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 12:00 Fremantle City FC U23 (W) 2-0
2-0
Subiaco AFC U23 (W) -
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w))
FT 12:00 ซีเนียร์ เอ็นทีซี (ญ) 3-1
0-0
เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 12:02 Balcatta FC U23 (W) 1-1
1-1
Curtin University FC U23 (W) -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
FT 12:05 1 [3]แคนเบอร์รา เอฟซี 4-1
3-0
เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด[5] 4 -3.50
-3.25
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 12:10 1 1 บริสเบน ไนท์ เอฟซี (สำรอง) 0-5
0-3
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง 1 +0.75
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 12:15 4 อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) 3-2
2-1
นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) 1 +0.25
+0
ANNLR (ANNLR)
Pend 12:20 Wallsend FC Reserves
Kahibah FC Reserves -
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 12:30 [5]ซัมซุยโป 2-1
1-0
ชาทิน[2] +0
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League)
FT 12:30 1 Gospel Friends FC 1-1
1-0
Sai Kung District FC 1 -0.75
FT 12:30 1 New fair Kuitan 1-4
1-4
Tsuen Wan -0.75
FT 12:30 2 King Mountain 3-1
1-1
Islands 1 -1.50
▲▲-2.00
FT 12:30 2 Lansbury FC 0-2
0-0
Wing Go FC 1 +1.00
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
Pend 12:30 Adelaide City Reserve (w)
West Adelaide Reserve (w) -
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 12:55 2 Brisbane Olympic FC U23 4-1
1-0
Sunshine Coast Wanderers U23 3 -0.50
▲▲▲
▲▲▲▲
-2.50
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 13:00 [14]Geoje Citizen 0-2
0-0
Dangjin Citizen[4] -
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 13:00 4 [10]กิมแฮ ซิตี้ 0-1
0-1
พาจูซิติเซ็น เอฟซี[9] 2 +0
-0.25
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 13:00 [6]เซเรโซ โอซาก้า 1-0
0-0
อูราวะ เรด ไดมอนส์[10] 3 -0.25
-0.50
-0.25
FT 13:00 1 [2]นาโกย่า แกรมปัส เอต 1-2
0-2
สากัน โตสู[5] 2 -0.50
-0.75
-0.50
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 13:03 Brisbane Roar U23 4-1
2-0
Capalaba Bulldogs U23 -
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 13:05 1 [4]ซิดนีย์ เอฟซี 2-2
1-0
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด[2] 2 -0.25
▲▲▲-1.00
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 13:05 1 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ 11-0
7-0
Robina City Blue 1 -5.00
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 13:25 4 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 5-1
4-1
บริสแบน วูลฟ์ 1 3 +0
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 13:25 Sunshine Coast Wanderers (W) 5-3
2-1
เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) +1.25
+1.50
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
FT 13:30 1 [2]เมทแลนด์ 3-1
1-1
ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์[7] 1 -0.75
-0.50
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 14:00 1 [9]เมาท์ กราเวท 1-5
0-4
ทูวอง[6] 3 +1.00
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 14:00 1 [8]นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด 1-7
0-3
ไพน์ฮิลส์[5] 1 +0.25
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 14:00 4 [4]บริสเบน เคไนท์ส 0-1
0-0
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[1] 2 +0.50
+0.25
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
FT 14:00 2 [6]ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี 1-2
0-1
เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์[7] 1 -0.25
+0
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 14:00 2 [4]ชุนนัมดรากอนส์ 2-1
0-0
ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์[7] 1 2 +0.25
+0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
FT 14:00 4 Perth SC (W) 2-3
1-1
นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) 1 -0.25
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 14:00 Broadbeach United SC (w) 1-0
0-0
เอซี คาริน่า (ญ) -2.25
-2.50
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
FT 14:00 บัลแคทต้า (ญ) 2-0
1-0
Curtin University FC Women 1 -1.50
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 14:00 Redlands United U23 6-2
5-0
Brisbane Strikers U23 +0.50
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 14:00 Ipswich knights SC W 5-1
2-1
North Brisbane FC(w) 4 1 +0
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women)
FT 14:00 ASU Politehnica Timisoara (W) 4-2
3-0
FC Magura 2012 Bacau Women -1.75
▲▲▲
-2.75
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
FT 14:00 1 วอลล์เซนด์ 4-3
2-2
Kahibah FC 3 +1.75
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 14:10 2 [8]เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี 4-1
2-0
เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์[5] 1 -0.75
▲▲-1.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 14:15 1 เวสต์เทิร์น ไพร์ด 3-2
2-1
มิทเชลตัน เอฟซี 3 -0.50
-0.25
FT 14:15 คาบูลเตอร์ เอฟซี 6-2
4-0
เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 1 -5.50
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 14:30 1 [7]เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น 1-2
0-1
ซิติเซ่น[8] 2 -0.25
FT 14:30 3 [11]เซาธ์ ไชน่า เอเอ 2-1
2-1
Kai Jing[14] 2 -1.50
FT 14:30 3 [12]วอง ไท ซิน 0-6
0-4
ฮ่องกง เอฟซี[3] 1 +3.25
Postp 14:30 [4]วิงยี เอฟที
โวฟูไทโป[10] -0.25
FT 14:30 1 [1]นอร์ท ดิสทริค เอฟซี 0-0
0-0
อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ[9] 5 -1.25
FT 14:30 [6]หยวน ลอง เอฟซี 3-3
1-1
ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่[13] -1.50
-1.75
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 14:30 1 [1]ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 1-0
0-0
ซองนัม เอฟซี[3] 2 -1.00
▼▼-0.50
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League)
FT 14:30 2 ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง) 3-2
1-1
แบล็ค ลีโอพาร์ด(สำรอง) 1 -0.75
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 14:55 3 [4]ซแวซด้า 2005 (ญ) 0-0
0-0
โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ)[2] 1 +1.00
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 14:57 3 คูการิค(ยู 19) 4-1
1-1
เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 1 +0
FT 14:57 1 เอฟเค แรด (ยู 19) 0-1
0-0
เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) 1 +0
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 15:00 3 [6]โลแกน เมโทร 3-2
1-0
เอซี คาริน่า[11] 3 -0.50
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 15:00 [4]บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
0-0
ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี[9] -1.25
-1.00
▲▲-1.50
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 15:00 2 [13]ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 2-1
1-1
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์[7] 1 2 -0.25
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
FT 15:00 [4]Taiwan CPC 1-1
0-0
NTUPES[8] -0.75
-0.50
FT 15:00 3 [1]Tatung FC 0-1
0-1
ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี[2] -0.25
-0.50
FT 15:00 [3]ไถหนันซิตี้ 3-1
0-0
Taicheng Lions[7] 1 -2.25
▲▲-2.75
FT 15:00 1 [6]มหาวิทยาลัยฟูเจน 1-0
1-0
Taichung Futuro[5] +0
+0.25
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 15:00 2 [17]กัมบะ โอซาก้า 0-0
0-0
ชิมิสุ เอส-พัลส์[13] 1 -0.25
-0.50
-0.25
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women)
FT 15:00 2 วาซาส เฟมิน่า โอดอร์เฮ (ญ) 0-0
0-0
เบชิเชเรกู ไมค์ (ญ) 1 +0.75
FT 15:00 4 ฮีนู พรูนดู บาร์กัวลูอิ (ญ) 3-1
1-1
Piros Security (w) 1 2 +0
▲▲-0.50
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
Pend 15:00 The Lakes (W)
แกรนจ์ ทิสเติล (ญ) +1.75
▲▲▲
▲▲
+3.00
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women)
Pend 15:00 แฟร์เพลย์ บูเคอเรสตี้ (ญ)
ยูนิเวอซิทาที อเล็กซานเดรีย (ญ) -
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women)
FT 15:00 1 Rial Kovachevci (W) 2-2
1-0
FK Etar Veliko Tarnovo (W) 2 +1.75
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 15:00 1 แอตเลติโก้ มาลาก้า (ญ) 0-2
0-0
CD Femarguin (w) 3 -0.25
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women)
FT 15:00 Universitatea Galati (w) 0-0
0-0
โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) 1 +4.00
▲▲▲+4.75
Pend 15:00 Vulpitele Galbene Roman Women
ซีเอสเอส ตีร์โกวิชเต(ญ) +1.50
▼▼▼
+0.50
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 15:00 อัลบานี่ ครีก (ญ) 5-1
2-0
Southside Eagles (W) -0.50
AUS BPLD3 (AUS BPLD3)
FT 15:00 2 พาร์ คริดจ์ 2-1
1-0
โลแกน วิลเลจ 1 +0
POL U19 (POL U19)
Pend 15:00 FC Wroclaw Academy U19
Lechia Dzierzoniow U19 -
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 15:10 1 [5]FC Macarthur 2-2
2-1
นิวคาสเซิล เจ็ทส์[11] 2 -0.50
-0.25
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women)
FT 15:10 3 Selena SN Constanta (w) 1-0
0-0
อินเดเพนเดนต้า บาเอีย แมร์ (ญ) 2 +1.25
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
Pend 15:15 [B-14]ดุคลา ปราก บี
เทปลิซ บี[B-15] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 15:15 2 [3]บริสแบน โรว์ (เยาวชน) 6-1
2-0
คาปาลาบา บูลด็อก[8] 2 -1.50
▼▼▼
▼▼
-0.25
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 15:15 [7]วิคตอเรีย ซิซคอฟ 1-0
1-0
อัสติ นาดลาเบม[4] 3 -0.75
-0.50
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
Postp 15:15 [A-5]แอดมิร่า ปราฮา
โซคอล ฮุสตัน[A-11] -
Postp 15:15 [B-12]ฮราเดตซ์กราลอเว บี
สโลวาน เวลวารี่[B-10] -
Postp 15:15 [B-13]ปาร์ดูบีค บี
โบฮีเมียนส์ 1905 บี[B-16] -
Postp 15:15 [B-2]คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์
จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ[B-11] -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 15:30 3 [P1-12]เอ็มโปลี(เยาวชน) 2-2
1-1
ซามพ์โดเรีย(เยาวชน)[P1-1] 2 +0.75
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 15:30 2 [4]เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 3-0
1-0
กราเซอร์ เอเค[6] 1 -1.00
-0.75
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 15:30 1 [P1-8]เจนัว(เยาวชน) 1-1
1-0
อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน)[P1-3] 3 +0.50
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 15:30 3 [9]เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 3-1
1-0
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า[6] 1 4 -0.25
-0.50
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
Postp 15:30 [A-3]พัลเซ่น 2
เอฟซี ปิเซ็ค[A-9] -
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup)
15:30 เจนัว(ยู19)
อินเตอร์ มิลาน(ยู19) +0.75
+0.50
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 15:35 2 1 [10]ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) 2-3
0-2
เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส[12] -0.50
▼▼+0
อินเดีย มุมไบ อีลิท ลีก (India Mumbai Elite League)
Pend 15:45 Nambul Mapal Athletic
AIM -0.50
-0.25
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
FT 16:00 [8]SKV Altenmarkt Womens 1-4
0-2
แวคเกอร์ ติโรล (ญ)[10] 3 +0.50
▲▲+1.00
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 16:00 2 [12]อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 0-1
0-1
รูบิน คาซาน[6] 1 7 +0.25
▲▲+0.75
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
FT 16:00 [7]Huda Hue 1-1
1-1
Khatoco Khanh Hoa[1] +0.50
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 16:00 [3]เอฟเค ทารัซ 1-0
0-0
อักฮซายิก โอรอล[8] 1 -0.50
-0.75
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ)
FT 16:00 1 เซสตาโฟนี่ 1-2
0-1
อรักวี ดูเชติ -
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
FT 16:00 2 1 Zalaegerszegi TE II 0-3
0-1
Papai Perutz 2 +0
FT 16:00 5 ทาทาบันย่า 1-0
0-0
ปุชกาช อคาเดเมีย 2 1 -0.25
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 16:00 1 ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) 2-1
1-1
CFF Caceres (w) 1 -1.50
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
FT 16:00 2 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 2-2
2-1
Ferencvarosi TC B 3 +0
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 16:00 2 Gaz Metan Medias U19 2-1
2-1
CSJ Stiinta U Craiova U19 1 -2.25
FT 16:00 2 FC Academica Clinceni U19 0-2
0-0
FC Voluntari U19 2 -0.25
FT 16:00 4 Petrolul Ploiesti U19 0-2
0-0
Concordia Chiajna U19 2 +1.00
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 16:00 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 2-0
1-0
เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) +0.50
+0.25
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 16:00 3 โอซาซูนา (ยู 19) 2-1
1-1
เรอัล โซเซียดาด (ยู 19) 1 -1.25
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 16:00 2 Trnje 2-0
1-0
DUGO SELO 1 2 -0.75
GSLW (GSLW)
FT 16:00 2 1 โอเอฟไอ เอฟซี (ญ) 0-0
0-0
Agia Paraskevi (w) 1 -1.00
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 16:02 1 FK Radnicki 1923 U19 0-1
0-0
ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 3 +1.25
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup)
FT 16:10 3 บารี่ (เยาวชน) 1-1
1-0
Bisceglie 1913 U19 -1.00
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 16:30 1 [16]ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 1-0
0-0
เอสวี ฮอร์น[15] 1 3 +0
-0.25
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
FT 16:30 2 [3]ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี 3-2
1-1
ไทจง เอฟซี[8] 3 -1.50
-1.75
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 16:30 2 [8]เซบีญ่า เอฟซี (ญ) 3-2
1-0
แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ)[7] 1 +0.75
+1.00
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league)
FT 16:30 เซนต์ จูเลีย 2-2
1-2
แอทเลติก เอสคาลเดส -
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 16:30 4 CD Parquesol CF (w) 0-2
0-1
Collerense Womens 1 -0.50
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 16:30 Vilnius FK Zalgiris C 4-0
1-0
FM Klaipedos -4.50
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 16:30 1 ลา ยูเนียน ซีเอฟ 4-1
2-1
CD Bullense 1 -0.75
-1.00
-0.75
FT 16:30 1 Torrejon CF 1-0
0-0
ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 2 -0.50
-0.75
-0.50
FT 16:30 RSD อัลกาล่า เอนาเรส 2-0
1-0
CD El Alamo -0.75
FT 16:30 1 เรอัล ซาราโกซ่า 2 1-0
1-0
SD Borja 6 -1.00
FT 16:30 1 เอสดี เรวิลลา 0-2
0-0
ซีดี กัวร์นิโซ 3 +0.50
+0.25
FT 16:30 Compston Ekala 2-1
0-1
Real Aranjuez CF -
FT 16:30 5 1 ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส 0-1
0-1
แอตเลติโก้ ปินโต้ 1 3 +0
FT 16:30 4 UD Almansa 2-0
0-0
ซีดี อิเยร์กาส 1 -0.50
FT 16:30 3 ซีดี บาสโคเนีย 0-1
0-1
ซานทูซู เอฟซี 1 5 -0.75
FT 16:30 รีแคมบีออส โคลอน ซีดี 2-1
1-1
ยูเอฟ เบนิกานีม -0.75
FT 16:45 5 เอดี ซีเอทเต้วิลล่า 3-1
2-0
U.M. Escobedo 1 -0.50
-0.25
FT 16:45 Grama 1-0
0-0
ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ 2 -0.50
-0.75
-0.50
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:00 1 [NOR D1-1]โบโด กลิมท์ 1-1
1-0
ทรอมโซ่ ไอแอล[NOR AL-1] 1 -1.00
▲▲▲-1.75
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 17:00 [5-17]UD Poblense 4-0
1-0
ซีพี บียาร์โลเบลโด[5-20] -0.75
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 17:00 [3]ซีดี ตากอน(ญ) 1-1
0-0
เรอัล เบติส ( ญ )[15] 2 -2.00
-1.75
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 17:00 2 [5-9]แอตเลติโก บาเรียเรส 2-1
2-0
เมริดา เอดี[5-11] 1 2 -0.50
-0.75
FT 17:00 2 [4-3]อัลเจซีราส 1-1
0-1
ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย[4-1] 1 +0
+0.25
+0
FT 17:00 1 [5-15]ลาส โรซัส 1-1
0-1
วิลลารูเบีย ซีเอฟ[5-14] 1 -0.25
▲▲-0.75
FT 17:00 5 [5-19]เกตาเฟ่ บี 0-0
0-0
UD Socuellamos[5-18] 2 +0
FT 17:00 3 [4-12]คาดิส 2 2-0
1-0
คอร์โดบ้า[4-9] 4 +0
+0.25
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
FT 17:00 [3]ด่องตัมลองอัน 0-1
0-0
บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี[4] 1 +0.25
+0.50
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 2 [6]สโตรกิโน่ มอสโก 2-1
0-0
คิมกี้(สำรอง)[12] 3 -1.00
▼▼-0.50
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 17:00 2 [5-2]ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 0-4
0-2
บาดาโฮซ[5-1] 1 +0
▲▲+0.50
FT 17:00 3 1 [3-10]เยย์ดา 0-0
0-0
ยูดี เลบานเต้ บี[3-14] 2 -0.75
-0.50
FT 17:00 4 [1-20]ซีดี กัวจูเอโล 1-0
0-0
สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี[1-18] 1 +0
-0.25
FT 17:00 2 [3-18]เออี พรัท 1-0
0-0
บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา[3-20] 2 -0.25
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 17:00 2 [1]โลโคโมทีฟ อัสตานา 3-1
1-1
เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค[6] 1 -1.50
-1.25
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 17:00 4 [3-2]กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 0-1
0-1
Ibiza Eivissa[3-1] 5 -0.25
+0
FT 17:00 1 [1-5]เซลต้า บีโก้ บี 1-1
1-1
บูร์โกส ซีเอฟ[1-1] 2 +0
+0.25
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 17:00 1 MFK Torpedo Futsal 3-7
2-3
MFK Sinara Ekaterinburg Futsal +2.00
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:00 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 2-1
0-0
ฮอนก้า อคาเทเมีย -
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 17:00 3 [7]บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง 1-0
0-0
เอสเอชบี ดานัง[4] 2 -0.50
▼▼+0
FT 17:00 1 [1]ฮอง อันห์ ยาลาย 1-0
1-0
ฮานอย ทีแอนด์ที[5] 4 +0
-0.25
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
Postp 17:00 คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 -
swden women division 2 (swden women division 2)
FT 17:00 โมรอน บีเค (ญ) 4-1
2-0
Alingsas (W) -
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 17:00 3 Avedore IF 0-3
0-1
บีเอสเอฟ 2 +0.50
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 17:00 1 สปอร์ติง(ญ) 2-0
1-0
มาริติโม่(ญ) 1 1 -1.75
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 17:00 1 CD Alaves (W) 3-2
2-0
อัตเลติโก มาดริด บี (ญ) 1 -1.50
FT 17:00 3 สปอร์ติ้ง กิฆอน(ญ) 2-2
0-2
ซีอี ซีกัลป์ (ญ) 2 -0.25
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:00 1 ซีอี ยูโรปา(ยู 19) 0-1
0-0
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า(ยู19) 2 +0
FT 17:00 มาลาก้า(ยู 19) 0-0
0-0
คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19) -3.00
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19)
FT 17:00 3 NK Orijent U19 3-0
1-0
ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) 2 +2.25
+2.00
FT 17:00 6 เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) 1-0
0-0
ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) 1 +1.75
+1.50
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 17:00 Plaza Argel (w) 5-0
1-0
ดิสโคโบโล ลา ทอร์เร เอซี(ญ) 1 -1.00
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:00 2 Conxo Santiago U19 2-4
1-2
เรอัล โอเบียโด้(ยู 19) 1 +0.25
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League)
FT 17:00 1 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส(สำรอง) 4-0
0-0
Moroka Swallows Reserves 1 -1.00
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 17:00 Sevilla B (W) 2-1
2-0
มาลากา บี (ญ) 1 -0.50
FT 17:00 Racing Santander II (W) 5-2
2-1
Deportivo La Coruna B (W) 1 1 +0
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:00 2 UDC Txantrea U19 0-1
0-0
เออิบาร์(ยู 19) 1 +0.25
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 17:00 1 ซีเอฟเอฟ มารีทิม(ญ) 0-2
0-1
มิสลาตา ซีเอฟ (ญ) 1 +1.75
FT 17:00 1 ซีดี แซมเปอร์(ญ) 1-1
0-1
CD San Pio X (w) -1.75
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:00 2 เอดี ซานฮวน(ยู 19) 1-1
0-0
บิลเบา(ยู19) 2 +1.00
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 17:00 โคโรน่า ไคเอลเซ่ 0-3
0-1
Avia Swidnik 2 +0.50
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 17:00 1 อันคารากูคู(ยู19) 2-1
1-1
เบซิคตัส เจเค (ยู 19) 3 +0.50
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 17:00 ADFB La Rambla (w) 0-1
0-1
CD Badajoz (W) 2 +0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:00 4 Aviles Stadium CF 2-0
0-0
Valdesoto 5 -0.50
FT 17:00 4 CA Vianes 2-2
1-1
CD Tedeon 1 1 -0.50
FT 17:00 SD Lenense 3-1
1-0
Real Titanico Laviana -
FT 17:00 4 ชิลลา ซีเอฟ 1-0
0-0
โฆเว่ เอสปันญอล 1 -0.50
-0.25
FT 17:00 คอนสตานเซีย 2-1
0-1
ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย -
FT 17:00 Girona B 0-1
0-0
ซีอี ยูโรปา -
FT 17:00 4 1 Cerdanyola del Valles 1-1
0-0
เอฟซี วิลาฟรานกา 2 +0
FT 17:00 4 เบลล์บริดเจท 1-2
0-0
อูเตโบ เอฟซี 4 -0.50
-0.25
FT 17:00 3 ซีดี เมียยาดาส 2-0
1-0
อีเอ็มดี อคุยชาล 3 -0.50
FT 17:00 1 ซีดี อริซนาบาร์รา 1-2
1-1
โทโลซา 2 +0.25
FT 17:00 4 UE Vilassar de Mar 3-3
1-1
ซีพี ซาน คริสโทบอล 2 -0.25
+0
FT 17:00 3 โอลิเวนซา เอฟซี 1-1
1-1
CD Calamonte 3 -0.25
FT 17:00 SD Navarro CF 0-0
0-0
CD Colunga -0.25
FT 17:00 4 ยูดี มาราเซน่า 1-1
1-0
อัลฮัวริโน 1 4 -0.75
-0.50
FT 17:00 3 ซีดี เฟอร์รีลเรนเซ่ 0-0
0-0
ยูดี อัลคูเดีย 2 +0
FT 17:00 ยูซี เซียราส 1-0
1-0
แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ -
FT 17:00 5 ซีดี คาเบเซนเซ 2-2
1-1
ซีดี การีนา 8 +0
-0.25
FT 17:00 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 3-2
1-2
เลกาเนส บี -0.25
FT 17:00 เอดี เซวตา 2-3
1-1
ลูเซน่า -
FT 17:00 1 1 ซีดี เบอร์ซีโอ้ 0-2
0-2
CD Pradejon 3 +0
+0.25
FT 17:00 2 1 Ibiza Islas Pitiusas 1-1
0-1
เอสดี ฟอร์เมนเตรา 2 -0.75
FT 17:00 CD Azuaga 1-1
0-0
เอซเตรมาดูรา บี -
FT 17:00 CD Villegas 0-3
0-0
CP Calasancio -
FT 17:00 2 ดีเอวี ซานต้า อน่า 0-2
0-1
Mostoles CF 2 +0.75
+0.50
FT 17:00 3 2 ซีดี วาเรีย 2-2
0-2
ยูดี โลโกรนเยส บี 4 -0.75
FT 17:00 5 ลา โรด้า ซีเอฟ 1-0
1-0
CD Tarancon +0.25
+0
FT 17:00 2 Manzanares CF 1-2
0-0
CD Azuqueca +0.25
+0
FT 17:00 Poli Almeria 0-0
0-0
โมทริล ซีเอฟ -
FT 17:00 3 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 1-1
0-1
ปาร์ลา เอสคูเอลา 4 -0.25
-0.50
FT 17:00 1 ซีเอ แอนโตเนียโน่ 2-3
0-1
ซีดี เตรรา 2 +0
+0.25
FT 17:00 2 ยูเอ ฮอร์ต้า 1-1
0-0
โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ 1 +0.25
+0.50
FT 17:00 1 Ted Contois Feng 3-2
1-1
Kinatu 2 +0
-0.25
FT 17:00 1 CD Rota 1-4
1-3
CD Pozoblanco 1 -0.25
FT 17:00 4 ซีดี มอนติโฆ่ 2-2
1-1
CD Diocesano 3 -0.50
▲▲-1.00
FT 17:00 2 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 1-0
0-0
มอสโตเรส 1 +0
FT 17:00 3 ซีอี เฟลานิทซ์ 3-0
1-0
ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้ 1 -0.75
-1.00
FT 17:00 อัลกอสซีเอฟ 0-0
0-0
เซบีย่า ซี -
FT 17:00 2 Torrent C.F 2-0
2-0
เฮอร์คิวลีส2 2 +0
FT 17:00 SD Huesca II 0-0
0-0
เบรีย -
FT 17:00 4 ซีดี ฮัวโตร เวก้า 2-1
0-1
แอตเลติโก้ มาลากูโน 3 +0.25
+0.50
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 17:15 2 [7]คาซ่า เพีย เอซี 0-3
0-1
อคาเดมิก้า โคอิมบร้า[3] 2 +0
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 17:15 1 [10]เพิร์ท กลอรี่ 1-3
0-0
เวลริงตัน โฟนิค[9] 2 -0.25
+0
▲▲-0.50
▼▼+0
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 17:15 [8]เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) 1-5
0-1
เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ)[7] 1 +0.50
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:15 2 Racing Murcia 1-1
1-0
At. Pulpileno 5 +0
Dutch Cup Woman (Dutch Cup Woman)
FT 17:15 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) 1-0
1-0
อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) -0.25
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 17:30 5 [C-10]ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 2-3
0-2
ยูเว่ สตาเบีย[C-6] 2 +0.25
+0.50
FT 17:30 2 [C-4]คาตันซาโร่ 2-0
0-0
คาตาเนีย[C-5] 2 +0
-0.25
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 17:30 1 Frederiksberg Boldklub (w) 0-3
0-0
Osterbro IF (w) -
FT 17:30 อาร์ฮุส 1900(ญ) 0-1
0-1
วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 17:30 3 [P1-11]กาญารี่(เยาวชน) 5-1
2-1
ฟิออเรนติน่า(เยาวชน)[P1-10] +0
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1)
FT 17:30 1 [2]เอซี มิลาน(ญ) 4-0
3-0
Napoli (w)[10] 2 -1.75
-1.50
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 17:30 [2]เอซี มิลาน 2-1
1-1
เจนัว[13] 1 -1.25
-1.00
-1.25
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1)
FT 17:30 1 [3]ซาสซูโอโล่ (ญ) 0-3
0-1
ยูเวนตุส(ญ)[1] 2 +1.00
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 17:30 1 [15]Rios Renovables Ribera Navarra Futsal 5-4
2-2
อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล)[6] +1.50
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 17:30 1 [16]สตอล เมียเลช 0-2
0-1
ซาเกลบี้ ลูบิน[9] 1 -0.25
+0
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 17:30 1 [18]เอสคิเซไฮสปอร์ 0-3
0-2
บาลิเคซิสปอร์[14] +1.25
+1.00
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 17:30 1 [7]เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 0-0
0-0
โปลิเทคนิก้า อายซี่[16] 3 -0.50
-0.25
-0.50
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:30 2 ลูโก(ยู 19) 0-1
0-0
สปอร์ติ้ง กิฆอน(ยู 19) 3 +0.25
FT 17:30 4 1 โดสเอร์มานัส(ยู19) 1-0
0-0
CD Polillas Ceuta U19 4 +0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:30 4 ซิลวา เอสดี 1-4
1-3
ซีดี ช็อกโก 1 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:30 2 1 KKP Stomil Olsztyn Women 2-3
0-0
Polonia Sroda Wlkp (W) 3 -0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:30 2 ฟิวดัส เด มุลเซีย 1-0
0-0
EG El Palmar 2 -0.50
FT 17:30 EC Granollers 0-3
0-1
แตร์ราสซ่า 2 +0.25
+0
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 17:40 2 [11]ออดราออปอเล 1-0
0-0
โคโรน่า คีลเซ่[12] 3 +0
-0.25
+0
FT 17:40 2 1 [17]ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 1-1
1-0
จีเคเอสเบลชาโตว์[18] 1 -0.75
-0.50
-0.75
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 17:50 IMT Novi Beograd U19 3-1
3-0
เอฟเคนาเปรดัก(ยู 19) -1.75
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 17:52 2 1 Buildcon FC 2-0
1-0
คาบเว วอร์ริเออร์ส 2 +0
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league)
FT 18:00 [1]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 1-0
0-0
ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ)[4] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 [NOR D1-12]ชาร์ปบอร์ก 08 2-2
1-0
สตาเบ็ค[NOR D1-8] -0.50
▼▼+0
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
FT 18:00 [10]Apolonia Fier 0-6
0-3
วัลลัซเนีย[3] -
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 18:00 [14]ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) 1-5
1-1
วัตฟอร์ด (ยู 23)[10] 1 +0.50
+0.25
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 18:00 [3]ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) 3-0
1-0
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ)[5] 1 -1.50
▲▲-2.00
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 18:00 1 [8]สลาสค์วรอคลาวน์ 2 3-4
1-1
สเตล รุสซ์โซว[7] 3 +0
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 18:00 4 [3]อิงโกลสตัดท์ 0-0
0-0
เอสวี เม็พเพ่น[16] -1.00
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 18:00 3 [5]ดินาโม มินส์ค 1-2
1-1
เอฟซี โกเมล[6] 5 -0.50
-0.75
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 18:00 นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) 4-1
3-0
อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) -
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 18:00 3 [13]อาร์เซน่อล ตูล่า 4-0
2-0
สปาร์ตัก ตัมบอฟ[16] 2 -1.75
▼▼-1.25
▲▲▲
-2.25
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 18:00 2 [22]ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 0-1
0-0
เบอร์มิงแฮม ซิตี้[19] +0
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 18:00 3 [10]เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 0-0
0-0
รุกห์ วินนีกี้[13] 3 +0
-0.25
▼▼+0.25
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 18:00 2 [18]Zlatibor Cajetina 1-2
0-0
เอฟเค แรด เบลเกรด[15] 5 +0.75
▲▲+1.25
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 18:00 2 [4-10]ยูดี ทามาราเซเต้ 1-0
1-0
เรอัล มูร์เซีย[4-11] 4 -0.50
▼▼+0
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga)
FT 18:00 4 [4]FC Struga Trim Lum 3-0
0-0
เปลิสเตอร์[6] 3 -0.25
-0.50
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 18:00 3 [14]โบแร็ค คาแค็ก 1-3
1-1
คูคาริคกิ สตานคอม[4] 1 5 +0.25
+0.50
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 3 [7]FC Krasny Smolensk 0-0
0-0
เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์[8] 1 -0.25
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga)
FT 18:00 2 [7]โบเรค เวเลส 0-1
0-0
เอฟเค ชคูปิ[2] 3 +0.25
▲▲+0.75
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 18:00 2 [B-3]เอบี โคเปนฮาเกน 2-1
1-0
วอนลอส[B-7] 1 -1.00
▼▼-0.50
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 18:00 4 [6]ออสเตอร์ ไอเอฟ 1-1
0-0
แลนด์สโครน่า[5] 1 -0.75
-0.50
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 18:00 1 [2]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 3-2
0-0
แซงต์ เอเตียน[13] 1 -1.75
-1.50
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
FT 18:00 1 [5]คิสสามิกอส 2-1
2-1
อปอลล่อน ลาริสซ่า[8] -0.75
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 18:00 5 [10]เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 0-0
0-0
อินดิจา[17] 4 -0.25
+0
▲▲-0.50
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 18:00 3 [B-5]นาเอสเวด 0-0
0-0
เอฟเค 2000[B-6] 2 -0.75
▲▲-1.25
-1.00
FT 18:00 [B-9]บี 73 สลาเกลเซ่ 2-1
2-0
บรอนชอยจ์[B-11] 1 2 -0.25
+0
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga)
FT 18:00 1 [8]อคาเดมี่ ปานเดฟ 3-0
3-0
เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่[11] 3 -0.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 8 [9]FK Znamya Noginsk 3-1
1-0
Metallurg Vidnoye[14] -1.25
▲▲-1.75
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga)
FT 18:00 2 [12]Belasica Strumica 0-3
0-2
เอฟเค สเกนดิจา 79[1] 2 +3.00
▼▼+2.50
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 18:00 1 [A-3]ทิซเตด เอฟซี 0-2
0-2
บราแบรนด์[A-8] 1 -0.50
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga)
FT 18:00 4 1 [5]ราบ็อตนิคกี้ 2-2
2-2
มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ[3] 2 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 จิปโป 10-0
6-0
LehPa Kontiolahti -
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 18:00 4 1 [8]นัม ดินห์ เอฟซี 3-2
1-0
โฮจิมินห์ซิตี้[11] 1 4 +0
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 18:00 1 ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) 1-5
1-4
เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) -
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
FT 18:00 5 [7]เมตต้า/ลู ริกา 3-3
1-2
ริกาสฟุทโบลา สโกลา[4] 2 +1.75
+2.00
Greece National B1 (Greece National B1)
FT 18:00 Santorini 2020 0-0
0-0
Aspropyrgos Enosis -
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 18:00 [2]Windsor Arch Ka I 2-7
2-5
Chao Pak Kei[1] -
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 18:00 1 [BLR D1-15]เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 0-2
0-1
Volna Pinsk[BLR D2-9] 3 -0.75
▼▼-0.25
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 18:00 [B-8]Jizak 1-3
1-0
Navbahor Namangan B[B-7] -
FT 18:00 [B-1]FC Lochin 1-1
0-0
เอฟเค กิฟดูวอน[B-6] -
FT 18:00 [B-2]FC Zhomboy 2-1
0-0
Paktako 79[B-11] -
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 18:00 โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี 1-2
1-1
ทานซาเนีย ไพรซัน 3 -0.25
+0
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก (Albania SuperLiga)
FT 18:00 1 ปอกราเดตส์ 1-3
0-2
เบซ่า 1 5 -0.50
ฟุตบอลหญิง โครเอเชีย เฟิร์ส ลีก (Croatia First League Women)
FT 18:00 Marjan Split (w) 0-0
0-0
Viktorija SB (W) -2.50
ฟุตบอลหญิงยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukraine Women Division)
FT 18:00 เอฟเค ลาโดเมียร์ (ญ) 5-2
1-1
Karpaty Lviv (W) 1 +1.25
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 18:00 ยูดี เจเนโต เดล เทอิเด (ญ) 0-2
0-0
Union Viera CF (w) 1 -0.75
-0.50
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 4 1 [FIN D2-3]โรพีเอส โรวานีมี่ 1-2
1-2
เอซี โอลู[FIN D1-8] 2 +1.25
+1.00
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 18:00 1 เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 2-0
0-0
FK Trayal Krusevac U19 2 -1.50
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 4 อาลูกัส ซีเอฟ 1-2
0-0
CD Union Puerto 1 1 -0.25
FT 18:00 5 2 ลันซาโรเต้ 1-0
0-0
ลาส พัลมาส ซี 1 -0.50
FT 18:00 ยูเนี่ยน วิเอร่า 1-0
1-0
วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 อซานฟอทบอล (ญ) 1-3
0-1
แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 1-1
0-0
พานาเดอเรีย พูลิโด้ -
FT 18:00 UD Kia 0-0
0-0
ยูดี แกรน ทารายาลเอสที -
FT 18:00 ซีดี เมนซาเจโร่ 1-0
1-0
แอตเลติโก้ ยูเนียน กุยมาร์ -
สก็อตติช คัพ (Scottish Cup)
FT 18:15 3 [SCO L2-4]สแตรนแรร์ 0-4
0-1
ฮิเบอร์เนี่ยน[SCO PR-3] 2 +2.00
+2.25
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 18:30 [3]เซวาน บอย 2-1
0-0
Noravank[4] -1.25
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 18:30 3 [13]เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 0-3
0-2
ไฮน์เดนเฮลม์[5] 2 +0
+0.25
FT 18:30 2 [16]วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 0-3
0-1
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[6] +0.25
+0.50
FT 18:30 1 [1]เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 4-3
2-1
ฮันโนเวอร์ 96[11] 1 -0.75
-0.50
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
Postp 18:30 [NE-18]เอฟเอสวีออปติกราทโนว์
เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด[NE-13] -
Postp 18:30 [NE-1]บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889
เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ[NE-11] -
Postp 18:30 [NE-2]วีเอสจี อัลท์ไลนิค
เบอร์ลิเนอร์เอเค07[NE-5] -
Postp 18:30 [NE-9]ชามนิตเซอร์
บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี[NE-20] -
Postp 18:30 [NE-19]เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)[NE-14] -
Postp 18:30 [NE-8]เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
คาร์ล ไซส์ เยน่า[NE-4] -
Postp 18:30 [NE-12]ลิทช์เท่นเบิร์ค 47
เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี[NE-7] -
Postp 18:30 [NE-17]แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก[NE-6] -
Postp 18:30 [NE-16]วีเอฟบีเออร์บัค
เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03[NE-10] -
Postp 18:30 [NE-3]บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์[NE-15] -
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women's Cup)
FT 18:30 [ENG FAWSL-9]เบอร์มิงแฮม (ญ) 5-1
1-0
โคเวนทรี (ญ)[ENG WPR-10] 2 -3.00
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 18:30 2 [3]FK Eskhata 1-1
0-0
Ravshan Kulob[8] 3 -0.25
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 18:30 เอฟเคคาปาร์สคันก่า 1-3
1-0
เอฟเค โมอิก บากู -
Greece National B1 (Greece National B1)
FT 18:30 3 [S-4]Rhodos FC 1-0
0-0
อีกาเลโอเอเธนส์[S-7] 3 -0.25
-0.50
ทีเอชบี แชมเปียนส์ ลีก (Madagascar Pro League)
FT 18:30 1 COSFA FC 2-2
0-0
Jet Kintana 5 -0.25
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
FT 18:45 3 [7]พานาคายคิ 2005 1-1
1-1
เออร์โกเทลิส[4] 3 -0.25
FT 18:45 1 [12]เออี คาไรสคาคิส 1-1
0-0
โดซา ดรามัส[10] +0
+0.25
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league)
FT 19:00 [8]ฮาร์ทส์ (ญ) 1-1
1-0
โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ )[6] -
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
Postp 19:00 ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า (ยู 21)
ฮัคเค่น (ยู 21) -
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 19:00 1 [3]สโลวัคโก้ (ญ) 1-0
0-0
สโลวาน ลิเบเรก(ญ)[6] 3 -1.25
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 19:00 2 [FRA WD1-2]โอลิมปิก ลียง (ญ) 1-2
1-1
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ)[FRA WD1-1] 1 +0.25
+0
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 19:00 1 [A-3]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23) 1-4
1-2
เชลซี(ยู 23)[A-4] 5 +0
+0.25
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 19:00 3 [18]ยูดี โลโกรนเยส 0-0
0-0
ราโย่ บาเยกาโน่[6] 2 +0
▲▲+0.50
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 19:00 2 [8]คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) 1-1
1-0
เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ)[7] 1 -1.25
-1.00
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 19:00 IF Lyseng (w) 6-0
3-0
ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง บี(ญ) 1 -1.00
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 19:00 1 [11]เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 3-2
3-1
เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค[19] 5 -0.25
-0.50
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 19:00 [8]ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 0-1
0-1
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)[1] +1.00
▼▼▼+0.25
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 19:00 [8]เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 3-1
0-1
เอสวี เม็พเพ่น (ญ)[10] -1.00
-0.75
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
Postp 19:00 Orgryte U21
วาลเบิร์ก (ยู 21) -
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 19:00 2 [4]จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) 7-0
2-0
APLG Gdansk (W)[10] 3 -3.25
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 19:00 3 1 [1]เลวาเดีย ทัลลินน์ 0-4
0-4
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์[2] 2 -0.25
▲▲-0.75
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 19:00 2 [14]โอซาซูน่า 2-0
1-0
เอลเช่[18] 1 -0.50
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 19:00 3 [LIT D2-14]Suduva Marijampole II 0-2
0-2
Banga Gargzdai B 1 +0
-0.25
+0
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 19:00 3 [8]โอเดนเซ่ บีเค 1-1
1-0
ซอนเดอร์ไจสกี[7] 1 2 -0.25
-0.50
-0.25
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 19:00 1 [2]วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 3-2
2-1
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)[6] 3 -3.50
▼▼-3.00
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 19:00 3 [5]เฟรเดอริเซีย 2-0
2-0
เฮลซิงกอร์[4] 2 -0.25
+0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 4 [16]FK Fakel Voronezh Youth 1-1
1-1
โซโคล ซาลาตอฟ[5] 2 +0.75
▲▲▲
+1.75
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 19:00 3 [5]เรอัล โซเซียดาด 1-2
1-2
เซบีย่า[4] 2 +0
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 19:00 [9]แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 2-1
2-0
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)[5] +1.25
▼▼▼+0.50
+0.75
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
Postp 19:00 [8]Norrby IF(U21)
ฟัลเค่นเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 21)[SWE U21ASS-6] -
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A)
FT 19:00 7 1 [5]พานาธิไนกอส 1-2
1-0
อาริส ซาโลนิก้า[2] 3 -0.25
+0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 5 2 [2]ซัลยุต 2-1
0-0
ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์[15] 1 2 -1.50
-1.25
▲▲-1.75
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 19:00 1 [22]อัลบาเซเต้ 1-0
0-0
มิรานเดส[10] 1 +0
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 19:00 [4]ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) 1-0
1-0
เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ)[12] 2 -2.50
-2.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 2 [10]เอฟเค การูก้า 2-0
2-0
อแวนการ์ด คุร์สค์[11] 2 -0.25
+0
-0.25
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 19:00 [7]เอฟเอฟซี แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ) 4-0
2-0
เอสซีซันด์(ญ)[11] 2 -1.25
-1.50
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 19:00 2 [12]เอซี ฮอร์เซ่นส์ 1-3
0-1
ลิงบี้[11] +0
▲▲+0.50
+0.25
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League)
Postp 19:00 มอลตาเอฟซี
ลิจา แอทเลติก -
Postp 19:00 ไซเรนซ์ เอฟซี
กัดจา ยูไนเต็ด -
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur)
Postp 19:00 Aubagne
Marignane -
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
FT 19:00 3 [13]ฟาสตาฟ ซลิน 0-1
0-0
ไพรบราม[18] 1 -0.75
▲▲-1.25
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur)
Postp 19:00 เม็ตซ์ บี
SC Schiltigheim -
Postp 19:00 เอปินาล
สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 -
Postp 19:00 กาเซเล็ค อฌักซิโอ้
บิวแวร์ส -
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 19:00 คาราบัค 2 1-2
0-1
ซากาตาล่า เอฟเค 1 -
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur)
Postp 19:00 St. Maur Lusi
แซง กวองแตง -
Postp 19:00 Chasselay M.D. Azergues
ไฮอีเรส -
Postp 19:00 ตูลง
จูรา ซูด ฟุต -
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
FT 19:00 [16]เบอโน่ 1-2
0-1
ปาร์ดูบีตเซ[8] -0.25
-0.50
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur)
Postp 19:00 เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี
เซอด็อง -
Postp 19:00 Haguenau