ราคาบอล.cc
ผลบอล 15 เมษายน 2564ผลบอล 16 เมษายน 2564ผลบอล 17 เมษายน 2564ผลบอล 18 เมษายน 2564ผลบอล 19 เมษายน 2564ผลบอล 20 เมษายน 2564ผลบอล 21 เมษายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 17 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
06:15 [5]เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี
ทรูจิลลานอส[2] -0.25
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
Postp 06:30 [(a)-6]นาซิอองนาล โปโตซี
รอยัล พารี่ เอฟซี[(a)-1] -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
07:00 [12]ฮุสตัน ไดนาโม
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์[7] -0.75
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
07:00 New Amsterdam
Chattanooga Red Wolves -
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
07:00 [(a)-3]มาชัค รูนา
บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)[(a)-1] -
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
07:00 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต
แอตเลติโก้ ชิริกี้ -
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
07:15 [(c)-8]12 เดอ อ็อคทูเบอร์
กัวรานี อาซุนซิยง[(c)-6] +0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
07:30 [11]เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี
ริเวอร์เพลท[4] +0.75
+1
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
07:30 [(c)-18]เนกาซ่า
กัวเรตาโร่ เอฟซี[(c)-10] -0.25
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
07:30 [3]ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า
คูริโก้ ยูนิโด[10] -1.25
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
07:40 [(a)-19]เอเลี่ยนซา เพตโทรลา(N)
เอ็นบิกาโด เอฟซี[(a)-15] +0
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
08:30 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี -0.75
-0.5
เนชั่นแนลวีเมนซอกเกอร์ลีก ฟอลล์ ซีรีส์ (NWSL Challenge Cup)
09:00 ซีแอตเติล เรน (ญ)
ฮูสตัน แดช (ญ) -
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
09:30 โมนาร์คัส โมเรเลีย
อัตลาส +0
+0.25
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
11:00 บรัวบริทอากีต้า
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ -
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
11:00 แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ)
สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) -
11:00 ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ)
Orca Kamogawa FC (w) -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
11:00 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน)
โครย์ดอน คิงส์ -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
11:00 โฮบาร์ต ใต้
ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก -
11:15 เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี
เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ -
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
11:30 แทจอน ซิติเซน
โซล อี-แลน เอฟซี -
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
11:30 แลมบ์ตัน จาร์วิส
เลค แมคควอรี -
11:30 อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี
วาเลนไทน์ -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
12:00 ซูวอน ซิตี้
แกงวัน เอฟซี -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
12:00 โยโกฮามา เอฟซี
เวกัลตา เซนได -
12:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส -
12:00 โออิตะ ตรินิต้า
คาชิว่า เรย์โซล -
12:00 อวิสปา ฟูกูโอกะ
เอฟซี โตเกียว -
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
12:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี
เวนท์ฟอเรท โกฟุ -
12:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
โทชิกิ เอสซี -
12:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า
เอฮิเมะเอฟซี -
12:00 รีโนฟา ยามากูชิ
เธสปา คูซัทสึ -
12:00 เกียวโต แซงก้า
กิระวันสึ คิตะคิวชู -
12:00 วี-วาเรน นากาซากิ
มาชิดา เซลเวีย -
12:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
12:00 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
12:00 แคนเบอรา โอลิมปิก
เบลแคนนอล ยูไนเต็ด -
south australian premier league (south australian premier league)
12:00 เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า
อดิไลเด้วิคตอรี่ -
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
12:00 แลงวาร์ริน
เวอริบี ซิตี้ เอสซี -
12:00 มอร์แลนด์ ซิตี้
นอร์ท จีลอง วาริเออร์ -
ฟุตบอลทีมชาติออสเตรเลียอายุไม่เกิน 20 ปี (Australia U20)
12:00 เบย์สวอเตอร์ (ยู 20)
ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) -
12:00 อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20)
ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) -
12:00 อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20)
ร็อคคิงแฮมซิตี้เอฟซี (ยู20) -
12:00 ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20)
เปเรซ(ยู20) -
12:00 Gwelup Croatia U20
เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) -
12:00 อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20)
บัลแคทต้า(ยู20) -
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
12:00 โกยาง เอฟซี
โซล ยูไนเต็ด -
12:00 Geoje Citizen
Dangjin Citizen -
12:00 ชุนชอนซิติเซ็น
Jungnang Chorus Mustang FC -
12:00 FC Namdong
Gangwon II -
12:00 ยังพย็อง
Yeoju Sejong -
12:00 ชิฮุงชิ ซิตี้
ชุงจูซิติเซ็น -
12:00 Jinju Citizen
กวางจูกวางซานเอฟซี -
12:00 จอนจู ซิติเซน เอฟซี
โปชอน เอฟซี -
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
12:15 แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์
พาสโค วอลล์ เอสซี -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
12:30 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค
รอคเดลซิตี้ซัน -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
12:30 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี
อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี -
12:30 สเติร์ทไลอ้อนส์
แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี -
south australian premier league (south australian premier league)
12:30 เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี
เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท -
12:30 Eastern United
ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี -
12:30 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี
อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
13:00 โชนัน เบลมาเร่
วิสเซล โกเบ -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
13:00 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์
ซิดนีย์ โอลิมปิก -
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
13:00 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน
คิงส์ตัน ซิตี้ -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
13:15 โลแกน ไลท์นิ่ง
โกลด์ โคสต์ ไนท์ -
south australian premier league (south australian premier league)
13:30 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์
แอดิเลด ฮิลล์ -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
13:30 โฮบาร์ทซีบรา
ลอนเซสตัน ซิตี้ -
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
14:00 ซิดนีย์ เอฟซี
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ -
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
14:00 ฟาเจียโน โอคายามา
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค -
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
14:00 ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี
เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
14:00 เซ้าท์ เมลเบิร์น
เซนต์อัลบันส์เซนต์ส -
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก)
14:00 ค็อกเบิร์น ซิตี้
เพิร์ธ เอสซี -
14:00 อาร์มาเดล เอสซี
บัลแคทต้า เอฟซี -
14:00 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด
ซอเรนโต้ เอฟซี -
14:00 เบยวอเตอร์ ซิตี้
ฟลอเรียท อาร์เธนน่า -
14:00 อีซียู โยนดาลูบ
ร็อคคิงแฮมซิตี้ -
14:00 Willip
เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) -
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
14:00 บูโชน เอฟซี 1995
อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี -
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
14:00 เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี
แฮมิลตัน โอลิมปิค -
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women)
14:00 Taipei Xiongzan (W)
Hang Yuan FC (W) -
14:00 อินเตอร์ เถาหยวนเอฟซี (ญ)
ฮัวเหลียน (ญ) -
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
14:05 เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส -
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
14:15 บริสแบน ซิตี้
อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
14:30 อินชอนยูไนเต็ด
เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี -
14:30 เอฟซี โซล
แดกู เอฟซี -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
14:30 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี
อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
14:30 โมนาโร แพนเธอร์ส
วอลเดน เวสทอน -
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
15:00 เอฟซี เรียวเคียว
โตเกียวเวอร์ดี้ -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
15:00 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน -
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
15:00 ดาเชีย มิโอวินี่
โปลิ ทิมิโซอาร่า -
15:00 เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ
ดูนาเรีย คาลาราซี -
15:00 คราอิโอว่า
ราปิด บูคาเรสต์ -
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women)
15:00 Kaohsiung Sunny Bank (W)
Taichung Blue Whale (W) -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
15:00 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) -
15:00 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์
สปิริต เอฟซี -
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
15:15 โรชเดล โรเวอร์
เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
15:30 อดิไลเด้ โอลิมปิค
แอดิเลด แพนเทอร์ -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
15:30 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
15:30 คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส
โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส -
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
16:00 พาริซอน บาดิจอฟ
สโลวาน บราติสลาวา บี -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
16:00 แดนน็อค ธันเดอร์
ฮูม ซิตี้ -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
16:00 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์
ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด -
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
16:00 เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21)
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค (ยู 21) -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
16:00 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน
ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี -
16:00 เซนต์ จอร์จ เซนต์
เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี -
16:00 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส
Hills Brumbies -
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
16:00 ZalaegerzsegTE U19
คาโปสวาร์ (ยู 19) -
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
16:10 เมลเบิร์น ซิตี้
เมลเบิร์น วิคตอรี่ -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
16:30 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี
เพนินซูล่า เพาเวอร์ -
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
16:30 กยองนัม เอฟซี
ปูซานไอปาร์ค -
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
17:00 ฮอนก้าเอสพู
เอชเจเค เฮลซิงกิ -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
17:00 กวางจู เอฟซี
โปฮัง สตีลเลอร์ -
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
17:00 เฟยเรนเซ่
วาร์ซิม -
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
17:00 บอลติกปาเนเวจิส
เนเวซิส -
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
17:00 ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน)
โคโรน่า (เยาวชน) -
17:00 โปกอน เซซิน (เยาวชน)
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) -
17:00 Nowy Hutnik Youth
อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) -
17:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน)
สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) -
17:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน)
เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน) -
17:00 Escola Varsovia Warszawa Youth
Zha Buse U19 -
17:00 เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน)
คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) -
17:00 วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน)
เลช พอซนาน (เยาวชน) -
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
17:00 ปัลมา (ฟุตซอล)
Xota Magna Gurpea Futsal -
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
17:00 ม็อกโป ซิตี้
เชนันซิตี้ -
17:00 กิมโป เอฟซี
ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น -
17:00 กย็องจู เคเอชเอ็นพี
อินชอน โคเรียล -
17:00 อุลซันซิติเซ่น
ยังจู ซิตี้เซน -
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
17:00 ซันดบี้บีเค(ญ)
AGF Kvindefodbold APS (W) -
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
17:00 ซงลาม เหงะอาน
ฮองลินห์ ฮาตินห์ -
17:00 บินห์ดินห์
ทันห์ เฮาห์ เอฟซี -
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
17:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19)
เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) -
17:00 พัสกัสเอฟซี (ยู 19)
ปาคซิ เซ ยู 19 -
17:00 วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19)
NergihasaU19 -
17:00 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19)
แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) -
17:00 UTE U19(HUN)
ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) -
17:00 เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19)
วิดีโอตอน(ยู 19) -
17:00 อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19)
เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19) -
17:00 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19)
เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) -
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
17:00 เอฟเค ทราไก 2
ซิอัวลิอาย -
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
17:00 เมรานี่ ทบิลิซี่
เอฟซี เชอวาร์เดนิ -
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
17:00 นอมเม่ เจเค คาลจู 2
Laanemaa Haapsalu -
17:00 Vandra JK Vaprus
ทาบาซาลู ชาร์ม่า -
17:00 Tallinna JK Legion B
Viimsi MRJK -
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
17:00 เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ)
ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) -
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
17:00 บาร์เซโลน่า(ญ)
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) -
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
17:00 กวาง นัม
เกิ่น เทอ เอฟซี -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
17:00 ไดนาโม บรานัวล์
FK Volna Nizhegorodskaya -
17:00 เอฟซี โนโวซีบีสค์
วอลกา อูลยานอฟสค์ -
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
17:00 คาราบัค 2
ซากาตาล่า เอฟเค -
17:00 คาราบาจโลคบาตัน
ตูราน โตวูซ -
17:00 ซัมกายิต เอฟเค 2
พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 -
17:00 เอฟเคคาปาร์สคันก่า
เอฟเค โมอิก บากู -
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
17:00 Valby BK
KFUM -
17:00 ตาสทรัพ เอฟซี
อัลเรโรด เอฟเค +0.75
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
17:15 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ)
เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) -
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
17:30 เดนิซลิสปอร์
เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี +0
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1)
17:30 บารี ( ญ )
อินเตอร์ มิลาน(ญ) -
17:30 ฟิออเรนติน่า (ญ)
เรส โรมา (ญ) -
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
18:00 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก
ไฮน์เดนเฮลม์ -
18:00 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ -
18:00 คาร์ลสรูห์ เอสซี
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา -
18:00 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม
ฮันโนเวอร์ 96 -
18:00 เนิร์นแบร์ก
โฮลสไตน์ คีล -
18:00 ซังค์ เพาลี
เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส -
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
18:00 เทเลค กรอซนี่ย์
เอฟเค คิมกี้ -0.25
-0.5
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
18:00 อองเช่ร์
แรนส์ +0.25
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
18:00 เอฟซี มินาจ
เดสน่า เชอร์นิฮิฟ -
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
18:00 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า
อโครโพลิส ไอเอฟ -
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
18:00 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์
ริกาสฟุทโบลา สโกลา -
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
18:00 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ
ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ -
18:00 อัสซีริสก้า ไอเค
เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ -
18:00 Orebro Syrianska IF
อัสซีริสก้าบีเค -
18:00 เกเฟล ไอเอฟ
ดัลคุลด์ เอฟเอฟ -
18:00 ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค
ลินโดมี่ จีไอเอฟ -
sweden damallsvenskan (sweden damallsvenskan)
18:00 Vaxjo (W)
เอไอเคโซลน่า (ญ) -
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
18:00 Frederiksberg Boldklub (w)
Osterbro IF (w) -
18:00 Solrod (w)
นาสบี้ บีเค (ญ) -
18:00 เอฟซี ดามโซ่ (ญ)
Herlufsholm GF (w) -
18:00 Fredensborg (W)
สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ) -
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
18:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ)
Jyvaskylan Pallokerho (w) -
18:00 พีเค-35 วานต้า (ญ)
อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) -
swden women division 2 (swden women division 2)
18:00 Borgeby FK (w)
อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ) -
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
18:00 ดีลา กอริ
ดินาโม บาตูมี -
18:00 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ
ตอร์ปิโด คาตูซี่ -
18:00 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ
เอฟซี เทลาวี -
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
18:00 เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ)
Boldklubben AF 1893 (w) -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
18:00 ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19)
บรอนด์บี้ (ยู 19) -
18:00 มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
ซิลเคบอร์ก (ยู 19) -
18:00 นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19)
อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) -
18:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19)
เวเจิล (ยู 19) -
18:00 โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19)
อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) -
18:00 ฮอร์เซนส์(ยู19)
ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) -
18:00 เอสเบิร์ก (ยู 19)
แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) -
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
18:00 Babrungas
FK Neptunas Klaipeda -
18:00 FK Minija
FK Kauno Zalgiris II -
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
18:00 Dinamo Brest (W)
โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) -
18:00 FC Gomel (w)
เอฟเค มินสก์ (ญ) -
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
18:00 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่
ชักดิดี้ -
18:00 เอฟซี กากรา
เอฟซี ซิโอนี่ -
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
18:00 ฟ๋อเฮียนเอฟซี
ทีทีบีดี ฟูดอง -
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
18:00 สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า
เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า -
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
18:00 วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19)
ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) -
18:00 Eimsbutteler TV U19
โฮลสไตน์ คีล (ยู 19) -
18:00 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19)
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (ยู 19) -
18:00 มักเดเบิร์ก(ยู 19)
ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) -
18:00 ชามนิตเซอร์(ยู 19)
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) -
18:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19)
FC Astoria Walldorf(U19) -
18:00 เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19)
ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) -
18:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19)
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19) -
18:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19)
เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) -
18:00 เนิร์นแบร์ก(ยู19)
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) -
18:00 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19)
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) -
18:00 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19)
เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) -
18:00 อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19)
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19) -
18:00 วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19)
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) -
18:00 อิงโกลสตัดท์ (ยู 19)
เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) -
18:00 เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19)
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) -
18:00 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19)
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) -
18:00 โคโลญจน์ (ยู 19)
อาเค่น ยู19 -
18:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19)
เอาก์สบวร์ก(ยู 19) -
18:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19)
พาเดอร์บอร์น(ยู 19) -
18:00 ซาร์บรัคเค่น ยู19
เอสเอสวี อูล์ม(ยู 19) -
18:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19)
คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19) -
18:00 โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19)
ชาลเก้ 04 (ยู 19) -
18:00 ดินาโม เดรสเดน(ยู 19)
ซังค์ เพาลี (ยู 19) -
18:00 เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19)
พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19) -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
18:00 SfB Oure
โฮลสเตโบร บีเค -
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
18:00 Blonianka Blonie
โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ -
18:00 Jutrzenka Giebultow
Podlasie Biala Podlaska -
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
18:00 Frederikssund IK
Karlslunde IF -
18:00 ไอเอฟ ซาโจโอ เบร็กเกอร์โรด
Otterup +0
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
18:00 Bekescsaba U19
Budai FC U19 -
18:00 กีร์มอต เอสอี(ยู 19)
VAC Varosi LSE U19 -
18:00 Szeged-Csanad Grosics U19
Dunaujvaros PASE U19 -
สก็อตติช คัพ (Scottish Cup)
18:15 สแตรนแรร์
ฮิเบอร์เนี่ยน -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
18:15 เฮอฟอล์จ โคเก้
ซิลเคบอร์ก -
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
18:30 Biedrzychowice (W)
Row Rybnik (w) -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
18:30 วีเอสเค อาร์ฮุส
เอฟซี ซีสเวส -
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
18:30 ดูชานเบ-83
FC Khatlon -
18:30 เอฟเค คูจานด์
CSKA Pamir Dushanbe -
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
18:45 เบเลเนนส์
มาริติโม่ -
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
18:45 ดิโอโกรัส
ตริคาล่า -
18:45 Ierapetra
สโกดา ซานธี -
18:45 เลวาเดียกอส
ไอโอนิกอส -
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A)
19:00 โอเอฟไอ เครเต้
พีเออี อโตรมิตอส -
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
19:00 ซีดี ลูโก้
เอดี อัลคอร์ค่อน -
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
19:00 ชินเดียทาร์โกวิสเต้
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ -0.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
19:00 เวนด์ซีเซล
ฮวิโดฟ ไอเอฟ -
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
19:00 มลาด้า โบเลสลาฟ
โอปาว่า -
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
19:00 Hegelmann Litauen
บันก้า การ์ซได -
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
19:00 เทคสติลชิค อีวาโนโว
ชินนิค ยาโรสลาฟ -
19:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก -
19:00 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ
ตอร์ปิโด มอสโก -
19:00 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ -
19:00 ทอม ทอมสค์
เวเลส -
19:00 สปาร์ตัก มอสโก 2
โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน -
19:00 เออทิช 1946ออมส์
บัลติก้า -
19:00 เชอตาโนโว มอสโก
เอสเคเอ คาบารอฟกี้ -
19:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ
เฟเคิล -
19:00 ดินาโม บรีอันสค์
เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 -
19:00 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์
แอคร่อน โตเกลียทติ -
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women's Cup)
19:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ)
แอสตัน วิลล่า (ญ) -
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
19:00 Romalt Woman's
วาลเด้ (ญ) -
19:00 IF Lyseng (w)
ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง บี(ญ) -
19:00 อัลบอร์ก เฟรจา (W)
JAI Fodbold (w) -
19:00 อาร์ฮุส 1900(ญ)
วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) -
swden women division 2 (swden women division 2)
19:00 ยูเมีย ไอเค (ญ)
โบลสตรานอส เอสเค (ญ) -
19:00 จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)
ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) -
19:00 ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ)
ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) -
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League)
19:00 ทักเซน เรนโบว์เอฟซี
ฮัมรุน สปาร์ตันส์ -
19:00 บีร์คีร์คารา เอฟซี
ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า -
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national)
19:00 เควีเคไทอ์เนน(ญ)
Wuustwezel Womens -
19:00 อันเดอร์เลชท์ 2 (ญ)
Ladies Genk B (w) -
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
19:00 อิงโกลสตัดท์
เอสวี เม็พเพ่น -
19:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น
ซาบรุคเค่น -
19:00 วิคตอเรีย โคโลญจน์
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี -
19:00 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค
ทีเอสวี 1860 มิวนิค -
19:00 เอสซี เวิร์ล
เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 -
19:00 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง -
19:00 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม
เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค -
19:00 ดินาโม เดรสเดน
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก -
19:00 มักเดเบิร์ก
ซวิคเกา -
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
19:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ)
ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) -
19:00 เฮชบี โคเก(ญ)
ทิซเตด เอฟซี (ญ) -
19:00 นอร์ดเยลลันด์(ญ)
โคลดิ้ง บี (ญ) -
19:00 อัลบอร์ก (ญ)
โอเดนเซ่ บีเค (ญ) -
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
19:00 โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21)
ดนีโปร-1 (ยู 21) -
19:00 Inhulets Petrove U21
Rukh Vynnyky U21 -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
19:00 ลิงบี้เอฟซี (ยู 17)
บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) -
19:00 นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17)
อัลบอร์ก(ยู 17) -
19:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17)
เวเจิล(ยู 17) -
19:00 โอเดนเซ่บีเค(ยู 17)
เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) -
19:00 ฮอร์เซ่นส์(ยู 17)
ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) -
19:00 เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17)
แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) -
19:00 มิดทิลแลนด์(ยู 17)
ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) -
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga)
19:00 Suure-Jaani United (w)
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) -
19:00 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ)
FC Lootos Polva Womens -
19:00 ซาคุสปอร์ติง(ญ)
วาปรุส แปร์นู(ญ) -
19:00 Ajax Tallinna Women
ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) -
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
19:00 กอเตปา เทสฮ์เกนท์
เอรัล นิวคัส -
19:00 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า
โซรัซ FK อูลกัช -
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
19:00 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ)
อันเดอร์เลชท์ (ญ) -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
19:00 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น
บอนเนอร์ -
19:00 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส
TSV Schott Mainz -
19:00 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 -
19:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ -
19:00 Wuppertaler
โคโลญจน์ (เยาวชน) -
19:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
เฮสเซ่น คาสเซล -
19:00 แบร์กิช กลัดบลัค 09
ไวเด้นบรูค -
19:00 บาลินเกอร์
ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ -
19:00 พรูเบน มุนสเตอร์
เอสวี ลิปสตัดท์ -
19:00 เอสเฟา สแตรเลน
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น -
19:00 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)
เอฟซี กีสเซิน -
19:00 ทีเอสวี ชไตน์บัค
บาเยิร์น อัลเซนัว -
19:00 วีเอฟอาร์ อาเล่น
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก -
19:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) -
19:00 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) -
19:00 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ -
19:00 อเลมานเนีย อาเค่น
วีกเบอร์ก บีค -
19:00 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก -
19:00 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น)
ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น -
19:00 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต
รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
19:00 นาสบี้
บี 93 โคเปนเฮเกน -
19:00 มิดเดลฟาร์ท
ดาลุ่ม -
19:00 ฮอลเบค
บีเค เฟรม -
19:00 เจมส์เมอบังค์
เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด -
19:00 เอบี ทาร์นดี
โรสกิลด์ -
19:00 ฮิลลิร็อด
สคอฟโชเว็ด -
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
19:00 MFK Torpedo Futsal
MFK Sinara Ekaterinburg Futsal -
19:00 Ukhta Tyumen Futsal
MFK CPRF Futsal -
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
19:00 เอลเลน่า โตรัน
บอลเทค จีเนีย -
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
19:15 ไซ่ ง่อน เอฟซี
ไฮฟอง เอฟซี -
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
19:30 เอสเคยู อัมเสตทเทน
เอฟซี ไลเฟริ่ง +0.5
+0.75
19:30 FC Superfund Pasching
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ -0.25
19:30 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา -1.25
-1.5
19:30 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)
เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค +0.25
▲▲▲
+1.25
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
19:30 Tanjong Pagar Utd
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี -
19:30 โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี
ยัง ไลอ้อนส์ -
ดิวิชัน 1 เฟมินีน (French Feminines D1)
19:30 โอลิมปิก ลียง (ญ)
เลอ อาฟร์(ญ) -
19:30 อิสซี่ เอฟเอฟ(ญ)
มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) -
19:30 เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ)
บอร์กโดซ์ (ญ) -
19:30 ปารีสเอฟซี (ญ)
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) -
19:30 แร็งส์(ญ)
ดีฌง(ญ) -
19:30 เฟลอรี่ 91 (ญ)
แก็งก็อง (ญ) -
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national)
19:30 สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ)
KSKV Zwevezele (w) -
ฮอลแลนด์ ลีก3 (Holland Ligue 3)
19:30 นูร์ดวิก
โคซัคเค่น บอยส์ -
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
20:00 เลเชีย กอเดนซ์
ปิแอส กลิวิส +0
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
20:00 สปาร์ตัก มอสโก
เอฟซี อูฟา -1.25
20:00 อาร์เซน่อล ตูล่า
สปาร์ตัก ตัมบอฟ -
20:00 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
รูบิน คาซาน +0.25
20:00 เอฟเค โซชิ
ซีเอสเคเอ มอสโก +0.25
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2)
20:00 แกลร์กมงต์ ฟุต
เลอ อาฟร์ -
20:00 ทรัวส์
ก็อง -
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
20:00 ฮัมมาร์บี้
มอลล์บี้ เอไอเอฟ -
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
20:00 เยนิ มาลัตยาสปอร์
อลันยาสปอร์ +0.25
20:00 แทร็บซอนสปอร์
ฮาเตย์สปอร์ -0.25
-0.5
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
20:00 โครโตเน่
อูดิเนเซ่ +0
▲▲+0.5
20:00 ซามพ์โดเรีย
เวโรน่า +0
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
20:00 เรจจิน่า
เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี -
20:00 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี
โฟรซิโนเน่ -
20:00 ซาแลร์นิตาน่า
เอซี เวนิช -
20:00 ปิซ่า
โคเซนซ่า 1914 -
20:00 ชิตตาเดลล่า
คิเอโว่ -
20:00 วิเชนซ่า
เลชเช่ -
20:00 มอนซ่า 1912
เครโมเนเซ่ -
20:00 เปสคารา
เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า -
20:00 เอ็มโปลี
เบรสชา -
เช็กคัพ (Czech Republic Cup)
20:00 [CZE D1-9]ซิกม่า โอโลมุช
สลาเวีย ปราก[CZE D1-1] -
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
20:00 ไอเค บราเก้
ฟัลเค่นเบิร์ก -
20:00 จีเอไอเอส
วาสเทราส เอสเค เอฟเค -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
20:00 เฟรมัด อเมเจอร์
โฮโบร -
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
20:00 เคซิโอเรนกูคู
Tuzlaspor Kulubu -
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ)
20:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด(ยู 18)
บริสตอล ซิตี้ ยู18 -
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
20:00 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค
ทอร์น ไอเอฟ -
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
20:00 เนเมน กร็อดโน่
ตอร์ปิโด มินส์ค -
20:00 เอฟซี รุค เบรสต์
สมอร์กอน เอฟซี -
20:00 บาเต้ โบริซอฟ
เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ -
20:00 ดินาโม มินส์ค
เอฟซี โกเมล -
20:00 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่
ดินาโม เบรสต์ -
20:00 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
สลาเวีย โมซีร์ -
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
20:00 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์
ทรานส์ นาร์ว่า -
sweden damallsvenskan (sweden damallsvenskan)
20:00 เยอร์การ์เด้น (ญ)
โอเรโบร (ญ) -
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
20:00 อรารัต เยเรวาน
เอฟซี พิวนิค -
20:00 บานานต์ส
เอฟซี ลอริ -
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
20:00 เคยูพีเอส (ญ)
เอชพีเอส(ญ) -
20:00 พีเค-35 อาร์วาย (ญ)
ทีไอพีเอส วันตา (ญ) -
swden women division 2 (swden women division 2)
20:00 ไอเค อุปซาลา (ญ)
ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) -
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national)
20:00 Massenhoven VC Womens
Royal FC Liege (W) -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
20:00 กาญารี่(เยาวชน)
ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) -
20:00 ลาซิโอ(เยาวชน)
ซัสเซาโล่(เยาวชน) -
20:00 สปอล(เยาวชน)
โบโลญญ่า(เยาวชน) -
20:00 เจนัว(เยาวชน)
อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) -
20:00 อตาลันต้า (เยาวชน)
เอเอส โรม่า(เยาวชน) -
20:00 เอซี มิลาน(เยาวชน)
โตริโน่(เยาวชน) -
20:00 ยูเวนตุส(เยาวชน)
อัสโคลี่(เยาวชน) -
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
20:00 Cape Town Spurs
Bizana Pondo Chiefs -
20:00 ทีเอส สปอร์ติง
มหาวิทยาลัยพริทอเรีย -
20:00 Uthongathi FC
ริชาร์ดส์ เบย์ -
20:00 Pretoria Callies
สตีนเบิร์ก ยูไนเต็ด -
20:00 ฟรี สเตท สตาร์
เจดีอาร์ สตาร์ -
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division)
20:00 โอโมเนีย อราดิปปู
Ahironas Liopetriou -
20:00 Digenis Morphou
อาริส ลิมาสซอล -
20:00 อัลกิ โอโรกลินี
Thoi Lakatamias -
20:00 Agia Napa
Onisilos Sotiras -
20:00 Asil Lysi
Dignis Yepsonas -
20:00 AE Zakakiou
Xylotympou -
20:00 PAEEK Keryneias
อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย -
20:00 Omonia Psevda
Akritas Chloraka -
20:00 Kouris Erimi
โอแทลลอส อเทียนัว -
belarus pershaya liga (belarus pershaya liga)
20:00 ดนีโปร โมกิเลฟ
เอฟเค ลิด้า -
20:00 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค
Volna Pinsk -
20:00 เอฟซี สโลนิม 2017
เอฟเค ออร์ชา -
20:00 นาฟตานนาวาโปลัตสค์
เอฟซี บาราโนวีชี -
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
20:00 ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ)
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) -
20:00 คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ)
เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) -
20:00 Zenit St Petersburg (W)
Rubin Kazan (w) -
20:00 เอฟเค ไรยาซาน (ญ)
FK Rostov (w) -
20:00 ซแวซด้า 2005 (ญ)
โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
20:00 Al Qasim Sport Club
อัล ฮานลาบา -
20:00 Zakho
นาฟิต อัล ยันนูป -
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1)
20:00 เอ็มโปลี (ญ)
ฟลอเรนซ์(ญ) -
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 (Tunisia Division 2)
20:00 อี.จีเอส กัฟซ่า
Jerba Midoun -
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
20:00 Hang Sai
เฉิงฟุง -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
20:00 [S-1]ทีเอสวี ชไตน์บัค
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2[S-8] -0.75
-0.5
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
20:00 ไนโคบิ้ง เอฟซี
เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
20:00 ซนามย่า ทรูด้า
ดินาโม มอสโก บี -
20:00 Dnepr Smolensk
โรดิน่ามอสควา -
20:00 คาชานก้า มอสโก
FC Tver -
20:00 เอฟซี มูรอม
โดลโกพรูดนี่ -
20:00 เอฟเค โคลอมนา
เอฟเค เลนินกราเดทส์ -
20:00 ซแวซด้า เออคุตสค์
ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก -
20:00 เอฟเค ชิต้า
ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก -
20:00 ลูกิ อีเนอร์จีย่า
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ -
ฮอลแลนด์ ลีก3 (Holland Ligue 3)
20:00 เอเอสดับเบิลยูเอช
เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี -
20:00 ไอเซิลเมียร์โวเกลส์
ควิก บอยส์ -
ซานมาริโน จิโรเน (San Marino Girone)
20:00 Cailungo
S.S Pennarossa -
20:00 เอสพี คอสมอส
เอซียูเวเนส โดกาน่า -
20:00 Fiorentino
โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ -
20:00 เอสพี โดมัญญาโน
เตร เพนน์ -
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
20:00 Les Elephants FC
ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี -
20:00 Royal Muramvya FC
บีเอส ไดนามิค -
20:00 Olympique Star
มูซิงก้า เอฟซี -
20:00 Aigle Noir
อินเตอร์ สตาร์ -
20:00 กายันซ่า ยูไนเต็ด
มูซอนกาติ เอฟซี -
20:00 วิทาโล
Le Messager Ngozi -
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga)
20:00 KF Besa Pec
KF Drenica Skenderaj -
20:00 พริสตีนา
KF Arberia -
20:00 เคเอฟ เทรปคา 89
เดริต้า จิลาน -
20:00 Gjilani
KF Llapi -
20:00 เคเอฟ เฟโรนิเคลิ
KF Ballkani -
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
20:00 ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล)
เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) -
20:00 โนวาลิ(ฟุตซอล)
TTG-Ugra Yugorsk Futsal -
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ซี (Brazil Campeonato Paulista C)
20:00 ริโอ เพรโต
มาริเลีย -
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
20:00 defense forces
Kyetume -
20:00 Wakiso Giants FC
Onduparaka FC -
20:00 Busoga United
ยูกันดา โปลิศ เอฟซี -
20:00 Malaba youth Football
ไบร์ท สตาร์ -
20:00 เอ็กซ์เพรส เอฟซี
มบารารา ซิตี้ -
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
20:00 ซาเกลบี้ ลูบิน บี
รุช ซอร์ซอฟ -
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
20:00 Reggiana U20
ปาร์ม่า(เยาวชน) -
20:00 โครโตเน่ (เยาวชน)
นาโปลี(ยู 19) -
20:00 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน)
โฟรซิโนเน่(เยาวชน) -
20:00 เวโรน่า (ยู19)
เบรสชา(เยาวชน) -
20:00 ปิซา(ยู 19)
สเปเซีย(ยู 19) -
20:00 ปอร์เดโนเน(เยาวชน)
วิเซนซา ยู 19 -
20:00 เบเนเวนโต้ (เยาวชน)
ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) -
20:00 ชิตตาเดลล่า(เยาวชน)
เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) -
20:00 เลชเช่(ยู20)
โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) -
20:00 เปสคารา(เยาวชน)
เรจจิน่า(ยู19) -
20:00 ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน)
อูดิเนเซ่(เยาวชน) -
20:00 คิเอโว่(ยู 19)
S.S.D. Monza 1912 Youth -
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
20:15 ซาบาห์
ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี -
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
20:15 กูชิง เอฟเค
เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส -
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
20:30 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน +0
-0.25
+0
20:30 โวล์ฟสบวร์ก
บาเยิร์น มิวนิค +0.75
+1
▼▼+0.5
20:30 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต -0.25
+0
20:30 ไฟร์บวร์ก
ชาลเก้ 04 -1.5
▼▼▼-0.75
20:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
สตุ๊ตการ์ต -0.25
+0
-0.25
20:30 เอาก์สบวร์ก
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ -0.5
▼▼+0
20:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
แวร์เดอร์ เบรเมน -1.5
-1.25
20:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
โคโลญจน์ -1
-1.25
▼▼-0.75
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
20:30 โรเตอร์ โวลโกกราด
ดินาโม มอสโก +0.75
20:30 โลโคโมทีฟ มอสโก
เอฟเค รอสตอฟ -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
20:30 ยาโร
อิลเวส แทมเปเร่ 2 -
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League)
20:30 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี
แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี -
20:30 บาลา ทาวน์
แกลร์นาร์ฟอน -
20:30 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน -
20:30 นิวทาวน์ เอเอฟซี
ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ -
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national)
20:30 Kontich FC Womans
Moldavo Womens -
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 (Tunisia Division 2)
20:30 ซีโอ เมเดนีน
ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ -
ฮอลแลนด์ ลีก3 (Holland Ligue 3)
20:30 ไรจน์สเบิร์ก บอยส์
เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส -
20:30 ชีเวนนินเกน
Katwijk -
20:30 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน)
สปาเคนเบิร์ก -
20:30 เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม
เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก -
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
21:00 อินเตอร์ ตูร์คู
เอสเจเค ไซนาโจเอน -
21:00 เอฟซี ฮาก้า
อิลเวส แทมเปเร่ -
21:00 เคทีพี ค็อตก้า