ราคาบอล.cc
ผลบอล 18 เมษายน 2564ผลบอล 17 เมษายน 2564ผลบอล 16 เมษายน 2564ผลบอล 15 เมษายน 2564ผลบอล 14 เมษายน 2564ผลบอล 13 เมษายน 2564ผลบอล 12 เมษายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 16 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เนชั่นแนลวีเมนซอกเกอร์ลีก ฟอลล์ ซีรีส์ (NWSL Challenge Cup)
FT 06:30 1 [USA WD1-6]ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) 0-1
0-0
พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ)[USA WD1-1] 1 +0
-0.25
คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก (CONCACAF Champions League)
FT 07:00 1 [MLS-4]โคลัมบัส ครูว์ 1-0
0-0
เรอัล เอสเทล[NIC D1(a)-4] 1 -2
▲▲▲
-3
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 07:00 3 [(c)-3]เซเลยา เอฟซี 0-0
0-0
Club Chivas Tapatio[(c)-5] 3 -0.75
▼▼-0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 07:10 4 [A-17]อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 1-0
1-0
เทมเปอร์ลีย์[A-15] 2 -0.25
+0
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 07:15 2 [3]โมนาคัส เอสซี 2-0
0-0
มิเนรอสเดอกัวยาน่า[1] 1 3 +0.25
+0
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 07:30 4 [COL D1(a)-7]แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 3-0
1-0
โบลิวาร์[BOL D1(a)-4] 1 3 -1.5
-1.25
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 07:30 1 [BRA CCD1-6]จอยวิลล์ เอสเซ 0-2
0-2
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[BRA CGDA-1] 2 +1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 07:40 5 1 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 1-2
0-1
Deportivo Tacural 3 -0.5
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 07:40 [(a)-11]เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 1-1
1-0
แอตเลติโก บูคาราแมนก้า[(a)-12] -0.75
-0.5
-0.75
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
09:05 [(c)-1]Monarcas Morelia
เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส[(c)-6] -1
▼▼-0.5
คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก (CONCACAF Champions League)
09:15 [MEX D1(c)-3]มอนเทอร์เรย์
Atletico Pantoja -2.75
▲▲▲
-3.75
อินเดีย มุมไบ อีลิท ลีก (India Mumbai Elite League)
13:45 ยูเคบี
AIM -0.75
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
14:00 [11]พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20)
อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20)[7] -
Postp 14:00 [6]เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20)
อัลโตน่า เมจิค (ยู 20)[8] -
14:00 [10]อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20)
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20)[13] -
14:00 [9]แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20)
ฮูม ซิตี้ (ยู 20)[5] -
Postp 14:00 [1]เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20)
เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20)[12] -
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League)
14:00 โลเวอร์ ฮัท ซิตี้
เวลลิงตัน โอลิมปิก +0.75
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
15:00 [11]FC Mynai U21
เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21)[12] -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
15:00 ชิมชอน บีเนียทาย์ยิบ
ฮาโปเอลคริยาด โอโน +2.25
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
15:15 [4]เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20)
โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20)[2] +0.25
15:30 [14]แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20)
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20)[3] +1.5
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
15:30 MS Tirat HaCarmel
ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี -2
-2.25
15:30 เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม
ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน +0
-0.25
FFSA SLR (FFSA SLR)
Postp 15:30 มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง)
เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) -
อินเดีย มุมไบ อีลิท ลีก (India Mumbai Elite League)
15:45 NISA
Muvanlai Athletics +0
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
15:45 เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ)
Fulham United (W) +0
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
16:00 [1]เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21)
ดินาโม เคียฟ (ยู 21)[2] -
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
16:00 [10]ชิคฮูร่า
Gareji Sagarejo[6] +0.25
+0.5
+0.25
16:00 [8]ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี
เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่[3] +0.25
+0.5
+0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
16:00 มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา
ชิมชอน เทลลอาวีฟ +1.5
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
Postp 16:00 Tally Valley
Nerang B -
16:00 Musgrave Yellow
Burleigh Heads +0.75
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
16:05 [6]เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์
บริสแบน โรว์[7] -0.25
+0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
16:30 [5]เมลเบิร์น ไนท์
อัลโตน่า เมจิค[13] -0.75
-0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
16:30 [13]เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
บริสแบน สไตรเกอร์ส[14] +0.25
▼▼▼-0.5
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
16:30 ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19)
ฮาโปเอล คาตามอน (ยู 19) +0.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
16:30 ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี
เซาธ์ ยูไนเต็ด -1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
16:45 [8]พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค
อาวอนดาเล่ เอฟซี[2] +0.75
▼▼+0.25
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
17:00 [14]คอนซาโดล ซัปโปโร
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส[7] +0
+0.25
+0
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
17:00 [6]ดาเซีย-บุยอูคานี
ซิมบรู ชิซินู[9] -1
17:00 [7]สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ
เชอร์ริฟ ติราสโพล[1] +3
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
17:00 [9]ชางวอนซิตี้
กังเนือง ซิตี้[14] -0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
17:00 [S-18]ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน
ฮาโปเอล แอชเคลอน[S-12] +0.75
17:00 [S-17]ฮาโปเอล เบนาย ลอด
มัคคาบี้ ยาฟเน่[S-10] +0.25
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
17:00 [9]บิ่ญ เฟือก
ดั๊ก ลั๊ก[4] -0.25
17:00 [8]คองเอ็น เนนเดน เอฟซี
แอง แยง[13] -0.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
Postp 17:00 [U-12]เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์
ซเวซดา เปียร์ม[U-4] -
17:00 [U-14]ครีลย่า โซเวียตอฟ 2
เชลยาบินสค์[U-5] +1
▲▲+1.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
17:15 [10]เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์
โอคไลจ์ แคนนอนส์[3] +0.75
▼▼+0.25
17:30 [14]แดนดินัง ซิตี้ เอสซี
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย[7] +1
▼▼▼+0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
17:30 [S-8]ฮาโปเอล อิกซาล
เอฟซี ดิโมนา[S-15] -0.75
17:30 [S-1]ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน
อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี[S-4] -0.5
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
17:30 [10]มอร์แลนด์ เซบราส
นอร์ธโคท์ซิตี้[6] -0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
17:30 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ)
บริสเบน โอลิมปิค หญิง -
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
17:30 แกรนท์ดิสเทลเอสซี
แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส -
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
Postp 17:30 Mount Gravatt Hawks (W)
Toowong (w) -
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League)
17:30 สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล
North Sunshine Eagles +1
17:30 จีลอง เอสซี
Western United FC NPL -0.25
AUS BPLD3 (AUS BPLD3)
Postp 17:30 Teviot Downs SC
Jimboomba United -
AUS WSCPL (AUS WSCPL)
Postp 17:30 Caloundra (W)
Nambour Yandina Utd (W) -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
17:40 [S-3]ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู
มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา[S-2] -0.5
-0.25
17:45 [1]มัวดอน สปอร์ตทิร่า
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า[5] -0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
17:45 [6]เมโทรสตาร์ เอสซี
คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[1] -0.75
south australian premier league (south australian premier league)
17:45 [5]มอดบูรี่ เจ็ท
เวสต์ แอดิเลด เอสซี[10] -0.75
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
17:45 มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ)
ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) +1.5
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
18:00 [S-9]มัคคาบี้ ชารายิม
MS Ironi Kuseife[S-13] -1
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
18:00 [6]เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21)
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21)[8] -
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
18:00 [A-5]Olympic FK Tashkent
แยงไกเยอร์[A-8] -
Postp 18:00 [A-4]ไดนาโม ซามาร์คาด
ชูตัน กูซาร์[A-10] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
18:00 [U-13]เอฟเค โอเรนบูร์ก-2
เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ[U-15] -
18:00 [U-9]โนสต้า โนโวทรอย
ลาด้า เอสโอเค ดิมิตรอฟกราด[U-11] -0.25
+0
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1)
18:00 เจเคที แทนซาเนีย
อาซาม เอฟซี +0.25
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
Postp 18:00 บานดาริ
ทัสเคอร์ -
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
18:00 เคชล่าเอฟเค 2
ซาบาห์ 2 -
WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
18:00 ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ)
ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) -4.5
-4.75
อินเดีย หญิง ลีก (India League Women)
Postp 18:00 Signature (W)
Rangers SC (W) +0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
18:30 [S-11]เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด
อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม[S-16] -0.5
18:30 [7]ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า
ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส[15] -
18:30 [6]ฮาโปเอล บีไน ปาเดส
บีไน มาจ์ดอัล ครัม[18] -1.25
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
18:30 [3]Faizkand
FC Kuktosh[4] -
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
19:00 [5]แฮปปี้ วัลเล่ย์
คิดชี[1] +2
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
19:00 [10]ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา
มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม[14] -0.75
-0.5
19:00 [S-7]มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา
เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา[S-14] -
19:00 [2]ฮาโปเอล คัวแคบ
มัคคาบิ ทามร่า[3] -
moldova division 2 (moldova division 2)
19:00 [8]Olimp Comrat
โดรเชีย[7] -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
19:00 [B-11]นอริช ซิตี้ (ยู 23)
ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23)[B-9] +0
-0.25
19:00 [B-7]เรดดิ้ง(ยู 23)
เบิร์นลี่ย์ (ยู 23)[B-4] +0
+0.25
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
Postp 19:00 [3]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23)
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23)[11] -
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
19:15 [2]เดอะ คอง
ทัน กวางนินห์[3] -0.75
-0.5
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
19:30 [4]แทมปิเนส โรเวอร์ส
เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี[7] -1.25
-1.5
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
19:30 [11]ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก
ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา[16] -0.5
-0.75
19:30 [9]ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี
เอสซี ดาเบอรีย์ย่า โอซาม่า[17] -0.5
-0.75
19:30 [12]ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา
รูบิ ชาปิร่า[13] -
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
19:30 [4]เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23)
ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23)[15] +0
▲▲-0.5
-0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
19:45 Beitar Haifa Yakov
ฮาโปเอล รามอท มินาเซ่ -0.5
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
20:00 [19]เกนเคลอร์บิลิจี้
ชีวาสสปอร์[9] +0.25
+0.5
20:00 [12]คอนยาสปอร์
เคย์เซริสปอร์[18] -0.5
-0.25
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
20:00 [15]ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา
ฮาโปเอล รานาน่า[11] +0
+0.25
20:00 [5]ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน
ฮาโปเอล รามัต กาน[8] -0.25
+0
20:00 [13]ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม
ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม[16] -0.25
20:00 [9]ฮาโปเอล อฟูล่า
มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ[10] +0
-0.25
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
20:00 [2]ซีเอส เปโตรคุบ
เอฟซี มิลซามี่[3] -
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
20:00 [4]โลโคโมทีฟ ทบิลิซี
ดินาโม ทบิลิซี[1] -
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
20:00 [10]Vpk Agro Magdalinovka
ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส[14] -0.5
-0.25
20:00 [4]Ahrobiznes TSK Romny
เฮอร์กี้-สปอร์ท[9] -1
-0.75
20:00 [11]Polissya Zhytomyr
Alians Lypova Dolyna[8] -
20:00 [13]เนวา เทอร์โนพิล
เวเลซ[1] +1.5
+1.25
20:00 [6]เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย
โอโบโลน เคียฟ[7] -0.25
-0.5
20:00 [12]ครีมิน ครีเม็นชุก
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า[2] -
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
20:00 [8]เคป ยูโมย่า ยูไนเต็ด
รีล คิงส์[4] -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
20:00 [14]Al Diwaniya
Al-Hudod[19] -
20:00 [7]อัล-นาฟ
อัล นาจาฟ[3] -
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
20:00 [9]Lun Lok
ซีดี มอนทิคาร์โล[6] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
20:00 [S-5]เอสเคเอ รอสตอฟ
มาชูค- เคเอ็มวี[S-10] -1
-0.75
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
20:00 [B-6]มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23)
ฟูแล่ม(ยู 23)[B-10] -0.75
▼▼-0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
20:00 เอฟซี ทีเซียเรีย ทัมร่า
ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา +1.25
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1)
20:00 เคเอ็มซี เอฟซี
Gwambina FC -
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
20:00 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง)
ราซิ่ง คลับ (สำรอง) +0
+0.25
20:00 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง)
เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) -1
20:00 ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง)
โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) -0.25
20:00 นีเวลล์ส (สำรอง)
ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) -0.75
20:00 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง)
ลานุส(สำรอง) -0.75
20:00 โคลอน (สำรอง)
โกดอย ครูซ (สำรอง) +0.25
20:00 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง)
ฮูรากัน(สำรอง) -0.25
20:00 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง)
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) +0.25
20:00 เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง)
ริเวอร์ เพลท(สำรอง) +1.75
20:00 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง)
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) +0.5
20:00 แบนฟิลด์(สำรอง)
พลาเทนเซ่(สำรอง) -0.5
20:00 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง)
กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) -0.25
20:00 บานฟิลด์(สำรอง)
แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) -1.25
บราซิล คอมเปโอนาโต้ ปาราเอนเซ่ (Brazil Campeonato Paraenze)
20:00 Tuna Luso
Itupiranga -1.25
-1
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
20:00 จิมมา อบา จิฟาร์
Sebeta City +0.5
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
20:00 Airtel Kitara FC
Vipers -
20:00 URA Kampala
บียูเอล เอฟซี -1.5
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
20:05 [10]นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน
ทูรัน[14] -0.75
-1
20:15 [9]โลโคโมทีฟ ทัชเคน
บุนยอดกอร์[5] -0.25
เมนโปรา คัพ (Indonesia Menpora Cup)
20:30 เปอร์ซิบ บันดุง
พีเอสเอส สเลมัน -0.75
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
21:00 [14]เอฟซี ลวีฟ
พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย[7] +0.25
▲▲+0.75
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
21:00 [20]เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา
วอจโวดิน่า โนวิ แซด[3] +1.25
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
21:00 [9]วาร์เท็กซ์
เฮชเอ็นเคซิเบนิค[7] +0
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
21:00 [11]อิโนซิส พาราลิมนิ่
โดซ่า คาโตโกเปีย[9] +0
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
21:00 [6]เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา
เอฟเค เวนต์สปิลส์[8] -
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
21:00 [5]ดีซัวกาส เทลเซีย
เอฟเค ริเตเรียไอ[7] -0.25
+0
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
21:00 [11]พีบี ปาหัง
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม[1] +1.75
21:00 [3]ตรังกานู
กัวลา ลัมเปอร์[5] -0.75
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
21:00 [1]ซาราวักยูไนเต็ด
พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ[10] -
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League)
21:00 [7]ซาบาลี
คาราบัค[1] +1.5
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League)
21:00 [5]Viktoria FC Szombathely Womens
ETO กีโอรี่ (ญ)[7] -0.25
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
21:00 [7]ABFF U19 (w)
Dnepr Mogilev (w)[5] -
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
21:00 เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า
ซีเอสซี ดัมบราวิต้า -
21:00 ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า
ไครซัล ชิสินิว คริส -
21:00 ยูนิเรีย บาสคอฟ
เอฟซีเอ็ม อเล็กซานเดรีย -
21:00 Unirea Ungheni
อเวนทัล เรกฮิน -
21:00 ดินาโม บูคาเรสต์ 2
ทูนาริ -
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
21:15 [11]อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว
โบเตฟ วราตซา[14] +0
-0.25
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
21:30 [10]ยูทีเอ อารัด
เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า[13] +0.25
+0
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
21:30 เลียตาว่า โจนาว่า
Kazlu Ruda FK Silas -
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
21:30 [12]NK Dubrava Zagreb
ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2[13] -0.5
-0.25
21:30 [1]ดราโกโวลแยค
ดีนาโมซาเกร็บ 2[16] -
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
21:45 [9]เอ็นเค อลูมินิจ
มาริบอร์[2] +1
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
22:00 [18]เอ็นซี มากร้า
ซีอาร์ เบลูอิซดัด[10] +0.5
22:00 [19]เจเอสเอ็ม สกิกดา
เอ็มซี แอลเจอร์[8] +0.5
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
22:00 [5]เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก
Noah[9] -
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
22:00 [2]เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส
ซูดูว่า[1] -
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
22:00 [16]จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย
เมียดิซ เลกนิก้า[8] +0.25
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
22:00 [13]สปุตนิก
เอฟเค อิสล็อก มินส์ค[7] +0.25
+0.5
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
Postp 22:00 [(c)-8]Mazatlan U20
แอตลาส (ยู20)[(c)-7] -
Postp 22:00 [(c)-15]ซานหลุยส์(ยู20)
พูเอบลา (ยู20)[(c)-9] -
Postp 22:00 [(c)-13]เนกาซ่า (ยู20)
เกเรตาโร่ (ยู20)[(c)-17] -
Postp 22:00 [(c)-14]ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)[(c)-1] -
Postp 22:00 [(c)-18]ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
โตลูกา(ยู 20)[(c)-6] -
Postp 22:00 [(c)-5]คลับ อเมริกา (ยู 20)
ครูซ อซูล(ยู20)[(c)-11] -
Postp 22:00 [(c)-3]มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
ปาชูก้า(ยู20)[(c)-2] -
Postp 22:00 [(c)-16]ลีออน(ยู20)
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)[(c)-4] -
Postp 22:00 [(c)-12]พูมาส ยูนัม(ยู20)
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)[(c)-10] -
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
22:00 เคเอส อีเนอเกติก โร
มีดซ์ เลกนิก้า 2 -0.25
+0
กานา พรีเมียร์ (Ghana Premier)
22:00 อักกรา เกรท โอลิมปิกส
อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี -0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
22:30 [U-7]คามาซ นาเบเรซ เชลนี่
เอฟเค ทิวเมน[U-1] +0
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
22:40 [3]เอลเคเอสลอดซ์
อาร์ก้า กดิเนีย[6] -0.25
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
22:59 [15]ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา
โปกอน เซซิน[2] +0.5
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
22:59 [6]เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)[17] -1.5
-1.25
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
22:59 [1]เบซิคตัส เจเค
อันคารากูคู[13] -1.5
22:59 [11]อันตัลยาสปอร์
เคย์เคอร์ ริเซสปอร์[14] -0.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
22:59 [1]วีบรอก
เอสเบิร์ก[3] -0.5
-0.25
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
22:59 [12]ออสเตรีย ลัสเตนัว
คัพเฟ่นเบิร์ก[7] -0.25
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
22:59 [11]ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี
ดิออสกียอร์ วีทีเค[12] +0
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
22:59 [10]เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905
บานิค ออสตราว่า[8] +0
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
22:59 [12]เลอ ม็องส์
อาวรองเช่[10] -0.25
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
22:59 [4]ทาร์ตู เจเค มัก
ทูเลวิค วิจานดี่[7] -0.25
▲▲-0.75
22:59 [8]ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน
เอฟซี คูเลสซาเล่[10] -1.25
โบโตล่า 2 (Botola 2)
22:59 [7]เอเอสเดอ ซาเล่
เคเอซีเดอ เคนิตร้า[12] -
22:59 [15]Wydad Temara
ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา[13] -
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
22:59 โนวาลิ(ฟุตซอล)
TTG-Ugra Yugorsk Futsal -
22:59 Ukhta Tyumen Futsal
MFK CPRF Futsal -
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
22:59 Wolaita Dicha
Awassa Kenema -0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
22:59 ดีทรอยต์ ซิตี้(N)
Stumptown Athletic FC -1
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
23:05 [19]แมควา ซาแบค
ปาร์ติซาน เบลเกรด[2] +2.25
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
23:05 [3]เฮชเอ็นเคกอริก้า
สลาเวน โคปริฟนิก้า[6] -0.5
-0.25
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League)
23:15 [4]สแตนดาร์ด ซัมเควียท
เอฟเค กาบาล่า[5] -0.25
+0
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
23:15 Vordingborg IK
Ledoje Smorum Fodbold -
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
23:30 [12]ดาร์มสตัดท์
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ[3] +0.25
23:30 [15]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07[9] +0
+0.25
Postp 23:30 [17]เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา[2] -
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
23:30 [6]ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย
เชอร์โน มอร์วาร์น่า[7] -0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
23:30 [S-10]ทีเอสจี บาลินเก้น
เอสเอสวีอูล์ม 1846[S-3] -
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
23:45 [8]วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
โบฮีเมี่ยนส์[6] +0.5

ผลฟุตบอลวัน 17 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
00:00 [10]เวเจิล
อัลบอร์ก[9] +0
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
00:00 [13]ฟูเอนลาบราดา
ซาบาเดย์[21] -0.5
-0.25
-0.5
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
00:00 [17]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[20] -0.25
00:00 [7]เร้ดดิ้ง
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[8] -0.25
-0.5
-0.25
สก็อตติช คัพ (Scottish Cup)
00:00 [SCO PR-8]เซนต์ เมียร์เรน
อินเวอร์เนสส์[SCO CH-4] -0.75
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
00:00 [3]อารัว
เคียสโซ[10] -0.75
-1
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
00:00 [12]สคีฟซ์ ไอเค
โคลดิ้ง[11] +0
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
00:00 [9]บรูค พีรอนนาส
โอร์แลงส์ ยูเอส[3] +0
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
00:00 [9]เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส
สปายริส เคานาส[4] -
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
00:00 [S-6]เอฟซีโทรลฮัทตัน
ลุงสกิล[S-5] -
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
00:00 [3]เอ็นเค มูรา 05
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่[8] -0.5
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League)
00:00 [10]บูไสทีน
อัล ริฟฟา[1] +1.5
+1.25
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
00:00 [8]Real Betis Futsal
Jaen Paraiso Interior Futsal[12] -
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
00:00 [17]บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)
ฮันซ่า รอสต๊อค[2] +0.25
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
Postp 00:00 [11]อัลเลอไฮเลเกน
สตวร์ม กราซ (เยาวชน)[6] -
Postp 00:00 [4]Traiskirchen
เวียนเนอร์ เอสซี[1] -
Postp 00:00 [16]เอฟซี เวลส์
ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก[5] -
Postp 00:00 [1]เอสซี คาลส์ดอร์ฟ
เอสซี ไวซ์[9] -
Postp 00:00 [11]น็อยซีเดิล
เอสซี แมนสดอร์ฟ[7] -
Postp 00:00 [10]Karabakh Vienna
Ask-bsc Bruck/leitha[2] -
Postp 00:00 [10]ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม[8] -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
00:00 [B-2]เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ
บีเค อวาลต้า[B-12] -1
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
00:30 [13]คราวเลย์ ทาวน์
เชลแน่ม ทาวน์[1] +0.25
+0.5
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
00:30 [9]เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย
ดินาโม บูคาเรสต์[14] -0.25
+0
-0.25
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League)
00:30 [9]อัล บูไดย่า
อัล นาจม่า[7] +0.25
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
00:30 [14]บูเรลา(ฟุตซอล)
EiPozo Murcia Turistica Futsal[5] -
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
00:45 [15]เบาวิสต้า เอฟซี
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[5] +0
-0.25
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
00:45 [9]เอฟเค วิเท็บส์ค
ซลูตัสค์[12] -0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
01:00 [13]ทัลเลเรส กอร์โดบา
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่[8] -0.25
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
01:00 [19]ดอร์เดรชท์
เดน บอสช์[20] +0
+0.25
01:00 [18]เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)
โวเลนดัม[7] +0.5
+0.75
01:00 [10]เอฟซี ออสส์
เอ็มวีวี มาสทริสช์[13] -0.25
+0
01:00 [16]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)[15] +0
+0.25
01:00 [8]โรด้า เจซี
เอ็นเอซี เบรด้า[4] -0.25
+0
01:00 [12]เอสซี เทลสตาร์
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี[9] -0.25
+0
01:00 [1]เอสซี คัมบูร์
เฮลมอนด์ สปอร์ต[11] -2
สก็อตติช คัพ (Scottish Cup)
01:00 [SCO PR-9]มาเธอร์เวลล์
กรีน็อค มอร์ตัน[SCO CH-9] -1
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
01:00 [2]เอฟซี ธูน
เนอชาแตล ซามักซ์[8] -0.75
-0.5
01:00 [6]วินเตอร์ทูร์
สเตด โลซาน อูชชี[4] +0
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division)
01:00 [8]Club Brugge(U23)
แซงต์ กิลลุส[1] +1.75
▼▼+1.25
+1.5
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ)
01:00 เวสต์แฮม ยู18
อาร์เซน่อล (ยู 18) -
01:00 เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 18)
ลิเวอร์พูล(ยู 18) -
กาตาร์ คัพ (Qatar cup)
01:00 กาตาร์ เอสซี
อัล ชาฮานียา -1.25
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women's Cup)
01:00 [ENG FAWSL-1]เชลซี เอฟซี (ญ)
London City Lionesses (w)[ENG WPR-6] -
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division)
01:00 [2]เอมิเรตส์ คลับ
มาซาฟี่[10] -
01:00 [5]อัล อราบี
อัลบาเตห์[3] -
01:00 [7]อัล ฮัมริยา
แมสฟุท[9] -
01:00 [6]ดูบา อัลฮัสซัน
อัล ทาวอน(เอมิเรตส์)[8] -
01:00 [1]อัล โอรูบา(เอมิเรตส์)
อัล ไทด์[11] -
คัมปิโอนาโต โปชิกัวร์ (Campeonato Potiguar)
01:00 โกลโบ
เอเอสเอสยู อาร์เอ็น -0.5
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
01:00 [15]Al Talaba
Al Semawah[20] -0.75
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
01:00 [A-9]ไบรท์ตัน (ยู 23)
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23)[A-6] +0
01:00 [B-8]แอสตัน วิลล่า (ยู 23)
ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23)[B-1] +0.25
01:00 [A-1]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23)
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23)[A-8] -
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
01:25 [2]ลาฟนิทซ์
เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913[8] -1
-0.75
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
01:30 [8]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
สลาสค์ วรอคลาวน์[6] +0
-0.25
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
01:30 [2]แอร์เบ ไลป์ซิก
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์[12] -1.25
-1.5
-1.25
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
01:30 [5]ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
แซดเอ็นเคโอซีเยค[2] +0.25
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
01:30 [6]เบรย์ วันเดอเรอร์ส
แอธโลน ทาวน์[1] -0.5
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
01:30 [2]โคเลอไรน์
เกล็นโตรัน[3] +0.5
▼▼+0
คัมปิโอนาโต โปชิกัวร์ (Campeonato Potiguar)
01:30 โปชิกัวร์ อาร์เอ็น
ซีอี ฟอร์คา อี ลูซ อาร์เอ็น -
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
01:30 [7]ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ)
Charleroi (W)[10] -
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division)
01:30 Brunos Magpie
แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี -
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League)
01:30 CD Luis Angel Firpo Reserves
CD FAS Reserves +0.25
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
01:35 [8]อัล กาดาซิย่า
อัล ราเอ็ด[10] -0.25
+0
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
01:45 [10]เดอร์รี่ ซิตี้
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด[5] +0
-0.25
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
01:45 [2]ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์[21] -1
-1.25
-1
สก็อตติช คัพ (Scottish Cup)
01:45 [SCO L1-10]ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก
ดันดี ยูไนเต็ด[SCO PR-6] +1.5
+1.75
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League)
01:45 [8]อเบอรี่สวิธทาวน์
ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด[11] -0.25
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
01:45 [8]ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์
Treaty United[5] -0.5
-0.75
01:45 [7]คอร์ก ซิตี้
เชลบอร์น[4] +0.25
+0.5
01:45 [3]ยูซี ดับลิน
คาร์บินทารี เอฟซี[2] -0.5
01:45 [10]เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)
โคห์บ รัมเบลอ[9] +0.25
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
01:45 [6]ครูซาเดอร์
เกล็นนาโวน ลูร์กัน[8] -0.5
01:45 [11]คาร์ริค แรนเจอร์ส
ดันแกนน่อน สวิฟท์ส[12] -0.5
-0.25
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
02:00 [1]ลีลล์
มงต์เปลลิเย่ร์[8] -0.75
-1
-0.75
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
02:00 [7]คิโรน่า
เรอัล ซาราโกซ่า[15] -0.75
▼▼-0.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
02:00 [8]เอฟเวอร์ตัน
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[7] +0.25
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
02:00 [6]สปอล
อัสโคลี่[16] -0.5
-0.25
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
02:00 [4]ลาร์นเอฟซี
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์[9] -1.5
-1.25
กาตาร์ คัพ (Qatar cup)
02:00 อัมม์ ซาลาล
มูอิเทอร์เอสซี -0.5
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
Postp 02:00 [(a)-15]เรอัล ซานต้า ครูซ
รีล โปโตซี่[(a)-9] -
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
02:00 [5]อัล-อิตติฟาค(เยาวชน)
อัล-อิติฮัด(เยาวชน)[9] -
02:00 [13]อัล ทาย(เยาวชน)
อุฮุด(เยาวชน)[7] -
02:00 [15]อับฮา คลับ(เยาวชน)
อัล-ชาบับ(เยาวชน)[6] -
02:00 [14]Al-Feiha U20
อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน)[3] -
02:00 [10]อัล-เวห์ด้า(เยาวชน)
อัล-ทาวอน(เยาวชน)[11] -0.25
02:00 [16]ฮาเจอร์(เยาวชน)
อัล-ฮิลาล(เยาวชน)[2] -
02:00 [12]อัล-ฟาร์ท(เยาวชน)
อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน)[8] -
02:00 [1]อัล อาห์ลี(เยาวชน)
อัล-นาเซอร์(เยาวชน)[4] -
ลีกคัพหญิงไอซ์แลนด์ (Iceland Womens League Cup)
Postp 02:00 [ICE LD1-7]ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ)
กรินดาวิค (ญ) -
Postp 02:00 อัฟตูเลดิ้ง (ญ)
Grotta Womens -
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
02:00 [2]เจเนอรัลกาบาเยโร่
ทาคัวรี่ เอฟบีซี[14] -
บราซิล คอมเปโอนาโต้ ปาราเอนเซ่ (Brazil Campeonato Paraenze)
02:00 อินดิเพนเดนเต้ พีเอ
Carajas EC -
คัมปิโอนาโต ซูล-มาตู-โกรสซินเซ (Brazil Campeonato Sul-Matogrossense)
02:00 Uniao ABC
Tres Lagoas -
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
02:10 [3]อัล อิติฮัด(ซาอุฯ)
อัล บาเดน[13] -1.25
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
02:30 [15]วิล่าแฟรเนียนเซ
ไลซอส[10] -0.25
+0
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
02:30 [11]เอล กัวน่า
เอนพ์พี[9] -0.25
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
02:30 [8]อัล-จาลิล
อัล อคาบา เอสซี[9] +0.5
+0.25
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League)
02:30 [3]มานาม่า คลับ
เมลคิยา[8] -1.25
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
02:30 [11]เมไลพิลล่า
ปาเลสติโน่[15] +0.25
+0.5
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
03:00 [21]อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า
โรซาริโอ เซ็นทรัล[17] +0
+0.25
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
03:00 [17]เอสซี เฟยเรนเซ่
สปอร์ติ้ง ลิสบอน[1] +1.25
+1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
03:00 [USL D1-2]หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์[USL D1-4] -
03:00 [USL D1-3]ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก
นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี[USL D1-25] -
03:00 [USL D1-9]ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่
นอร์ท แคโรไลนา[USL D1-21] -
03:00 [USL D1-8]เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี
นอร์ทเท็กซัสเอสซี -
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
03:00 [4]แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา
เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส[5] -0.25
กาตาร์ คัพ (Qatar cup)
03:00 อัล การาฟา
อัล มาร์คไฮยา -1.25
ลีกคัพหญิงไอซ์แลนด์ (Iceland Womens League Cup)
Postp 03:00 [ICE LD1-8]อัคราเนส(ญ)
Augnablik Womens[ICE LD1-5] -
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
03:30 Banjul United
Elite United -
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League)
03:30 Once Deportivo de Ahuachapán Reserves
CD Chalatenango Reserves -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
04:00 Maryland Bobcats FC(N)
San Diego 1904 FC -0.5
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
04:00 ครูซ อซูล(ญ)
ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) +1
ALG LC (ALG LC)
04:30 ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์
เอ็มซี โอราน -
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
05:00 [5]ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์
รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน[12] -0.5
-0.25
-0.5
05:00 [13]มาเกร็ฟ เท็ทวอน
ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก[2] +0.25
+0.5
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
05:00 [(c)-5]ก๋วยลีน่า
โอลิมเปีย อาซันซิออง[(c)-3] +0.5
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
05:00 [13]ฮัวชิปาโต้
นูเบลนเซ่[7] -0.5
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
05:00 [6]Talleres Rem de Escalada
ซาคาชิสพาส[12] -0.5
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
05:15 [2]เบเลซ ซาร์สฟิลด์
ซีเอ ฮูราแคน[14] -0.5
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
05:30 ฟอร์ชูนเอฟซี
Gambia Ports Authority -
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา)
06:00 [13]ปอนเต เปรตา
ซานโตส[10] +0.5
+0.25
06:00 [2]สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
เซา เบนโต้[14] -1
บราซิล คัมเปโอนาโต้ เกาโช่ (Brazil Campeonato Gaucho)
06:00 [4]คาเซียส อาร์เอส
เกรมิโอ้ ปอร์โต้[1] +0.25
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
06:00 คอสตา เดล เอสเต
ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ -
เซกุนด้า ดิวิชั่น เด คอสตาริกา (Costa Rica 2 Liga)
06:00 เอดี การ์เมลิต้า
มูนิซิปัล ลิเบเรีย -0.5
DOM D1 (DOM D1)
06:00 Cibao FC
Jarabacoa FC -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน