ราคาบอล.cc
ผลบอล 17 เมษายน 2564ผลบอล 16 เมษายน 2564ผลบอล 15 เมษายน 2564ผลบอล 14 เมษายน 2564ผลบอล 13 เมษายน 2564ผลบอล 12 เมษายน 2564ผลบอล 11 เมษายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 15 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
Brazil Campeonato Maranhense (Brazil Campeonato Maranhense)
FT 06:35 2 โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ 2-1
1-1
แซมปายโอ้ คอเรีย 4 +0.5
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 07:00 3 [(a)-12]มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 1-1
1-0
เอดี กรีเชีย[(a)-8] 3 -0.25
+0
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
FT 07:00 2 Independiente Santo Tome 2-0
0-0
Nacional Santa Fe 3 -0.5
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 07:05 1 [(c)-9]เวนาโดส เอฟซี 0-1
0-1
ซีเอฟ แอตแลนเต้[(c)-11] 1 +0
โคปา อาร์เจนตินา (Copa Argentina)
FT 07:10 2 [ARG D2B-11]ซานมาร์ติน ซานฮวน(N) 2-2
0-1
ราซิ่ง คลับ[ARG D1-5] 2 +1
+0.75
คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก (CONCACAF Champions League)
FT 07:15 1 [MEX D1(c)-1]คลับ อเมริกา 0-1
0-0
ซีดี โอลิมเปีย[HON D1(c)-1] 4 -1
▲▲▲-1.75
FT 07:15 1 [MLS-1]ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 4-0
0-0
เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า[CRC D1(c)-3] 1 -0.5
▲▲▲-1.25
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 07:30 2 [COL D1(a)-1]อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 4-1
1-1
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง[PAR D1(c)-2] 2 -0.75
-0.5
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา)
FT 07:30 [5]เซาเปาโล 3-2
1-1
กัวรานี่ เอสพี[10] 1 -1.25
▼▼-0.75
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 07:30 [BRA CP-3]เอบีซี อาร์เอ็น 1-1
1-0
โบตาโฟโก้ อาร์เจ[BRA RJTG-5] +1
+0.75
FT 07:30 1 [BRA CP-1]อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 0-1
0-0
ครูไซโร่ (เอ็มจี)[BRA MG-3] 2 +1.25
▼▼+0.75
+1
recopa sudamericana (recopa sudamericana)
FT 07:30 4 1 [BRA SP-4]พัลไมรัส(N) 1-2
1-1
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย[ARG D1-12] 1 3 -1
▼▼-0.5
คัมปิโอนาโต้ โกยาโน่ (Brazil Campeonato Goiano Division)
FT 07:30 3 1 [BRA D1-18]โกยาส 1-1
0-0
อปาเรซิเดนเซ จีโอ[BRA CGD-7] 3 -0.25
คัมเปโอนาโต้ แปร์นัมบูกาโน่ (Brazil Pernambucano League)
FT 07:30 2 [3]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 3-0
1-0
วิตอเรีย พีอี[7] 1 -1.5
▲▲-2
-1.75
บราซิล คัมเปโอนาโต้ เกาโช่ (Brazil Campeonato Gaucho)
FT 07:30 3 1 [6]อิมอเร่ อาร์เอส 1-6
0-2
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส[2] 1 1 +0.75
▲▲+1.25
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
FT 07:40 3 [COL D2(a)-4]เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 1-3
1-3
เรอัล ซานตานเดร์[COL D2(a)-16] 3 -0.5
-0.25
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา)
FT 08:00 2 [7]อิทัวโน่ เอสพี 1-2
0-0
โบต้าโฟโก้ เอสพี[16] 4 -0.5
-0.75
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 08:00 3 [(c)-10]CSyD Sacachispas 1-0
0-0
คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส[(c)-1] 2 +0.75
+0.5
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 08:00 [(a)-8]เรอัลมาดริซเอฟซี 1-0
0-0
มานากัว เอฟซี[(a)-3] +0.5
▼▼+0
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 09:05 3 [(c)-14]Cocodrilos de Tabasco FC 1-2
1-1
ไพโอนีรอส เด แคนคูน[(c)-8] 1 +0
+0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:10 3 [(c)-17]เอฟซี ฮัวเรซ 2-3
0-0
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล[(c)-11] 2 +0.5
+0.25
อินเดีย มุมไบ อีลิท ลีก (India Mumbai Elite League)
FT 14:00 1 Sagolband United 1-1
0-1
KIYC 1 +0
▲▲-0.5
บังคาลอร์ เอ ดิวิชั่น (India Bangalore A Division)
FT 15:00 DYES 4-0
1-0
Tilak Memorial 1 -2
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 16:00 [10]ลวีฟ(ยู 21) 0-2
0-1
พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21)[4] +1
+0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 16:00 1 มาซิโดเนียเหนือ (ยู 19) 1-1
1-0
มอนเตเนโก(ยู 19) 1 4 -0.5
▼▼+0
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
Postp 16:00 Tally Valley Reserves
Nerang B Reserves -
Postp 16:00 Musgrave Reserves
บูร์เรกห์ เฮดส์ บูลด็อกส์(สำรอง) -
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 16:00 2 Concordia Chiajna U19 0-2
0-2
Steaua Bucuresti U19 3 +0.5
อินเดีย มุมไบ อีลิท ลีก (India Mumbai Elite League)
FT 16:15 1 KLASA 2-1
1-0
เนโรกา เอฟซี 3 +1.25
บังคาลอร์ เอ ดิวิชั่น (India Bangalore A Division)
FT 16:30 Rebels FC 0-0
0-0
โมฮัมเมดัน เอสซี 3 -4
▲▲-4.5
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:50 เซนต์ จอร์จ เซนต์ 5-0
4-0
Western NSW Mariners FC 1 -3
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 17:00 [8]เอฟซี ฟลอเรชติ 4-1
1-1
ดินาโม ออโต[5] 1 +1.75
+2
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 17:00 [LB-8]อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ 3-3
1-1
Hekimoglu Trabzon[LB-2] +0.25
+0
ฟุตบอลชิงแชมป์เวียดนาม รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Vietnam championship u19)
FT 17:20 2 1 พีวีเอฟ เวียดนาม (ยู 19) 4-1
2-1
college JMG U19 -0.5
▲▲▲-1.25
-1
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 17:30 3 [12]โบลูสปอร์ 1-4
1-2
อุมรานิเยสปอร์[11] 2 -0.25
+0
เกรละ พรีเมียร์ลีก (India Kerala Premier League)
FT 17:30 Golden Threads FC 1-6
1-2
Kerala United 1 +1
+1.25
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga)
FT 17:30 FC Abdish-Ata Kant 2-0
1-0
Neftchi Kochkor -0.5
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 18:00 [3]อารารัต 2-1
2-0
ชีรัค[9] -2.25
อุซเบกิสถาน คัพ (อุซเบกิสถาน คัพ)
FT 18:00 [UZB D1B-12]เอฟเค ชิกาทอย 1-1
1-3
เอฟเค กิฟดูวอน[UZB D1B-6] -
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 18:00 [9]พิวนิค บี 0-1
0-1
เลอร์นายิน อาร์ทซัค[6] -
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
Postp 18:00 [A-3]บูโซโร เอฟเค
อิสทิคอล เฟอกาน่า[A-9] -
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 18:00 [BG-15]อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ 0-1
0-0
อียูบสปอร์[BG-1] +0.5
+0.75
FT 18:00 [BG-14]เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ 0-0
0-0
Bursa Niluferspor AS[BG-11] -0.25
▼▼▼
+0.75
+0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 [S-16]FC Yessentuki 0-3
0-2
เอฟเค มาฮัชกาลา[S-11] +1
ฟุตบอลชิงแชมป์ทีมสำรองของพรีเมียร์ลีกเบลารุส (Belarus Reserve League)
FT 18:00 2 เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) 5-1
2-1
เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 2 -1
-0.75
ฟุตบอล เยาวชน ซีเรีย (Syrian Youth League)
FT 18:00 Al Wahda Damascus U21 0-2
0-1
Tishreen (Youth) 1 +1
Pend 18:00 Hutteen U21
Al-Shorta Damascus U21 -0.5
Pend 18:00 Al-Wathbah (Youth)
Al-Majd (Youth) -1.75
-2
FT 18:00 1 Al Taliya SC U21 1-2
0-1
Al Ittihad (Youth)(SYR) 1 +0.75
FT 18:00 1 Al-Mohafza (Youth) 1-1
0-1
Al Karamah U21 3 +0
FT 18:00 2 Al Horiyah U21 3-3
1-1
Al Nawaeir U21 1 +0.25
FT 18:00 2 Jableh SC U21 1-0
0-0
Al Jaish Damascus (Youth) 1 2 +0.25
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 18:15 2 [3]โคแคน 0-1
0-0
เมตาลุค เบคาเบด[7] 4 -0.25
-0.5
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ)
FT 18:30 เชลซี (ยู 18) 0-1
1-2
เอฟเวอร์ตัน(ยู18) -
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 19:00 4 [10]ซามเตรเดีย 2-3
1-2
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี[5] 2 +0.5
+0.25
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national)
Postp 19:00 [5]อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ)
เกนท์ บี (ญ)[2] -
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 19:00 [LB-16]นีเด อนาโดลู เอฟเค 4-1
2-1
คาห์รามานมาราสส์สปอร์[LB-12] +0
-0.25
FT 19:00 [BG-17]คาสทาโมนุสปอร์ 2-0
1-0
ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู[BG-9] +0.25
FT 19:00 [LB-3]โคแคลิสปอร์ 2-1
2-0
ซานลิอูร์ฟาสปอร์[LB-15] -1.25
-1
FT 19:00 [LB-13]อินโกลสปอร์ 0-0
0-0
24 Erzincanspor[LB-4] 1 +0.25
+0
FT 19:00 1 [BG-18]อลาซิกสปอร์ 4-3
3-1
โบดรุมสปอร์[BG-6] +1.75
FT 19:00 2 [BG-20]คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ 1-1
1-2
พาซาสปอร์[BG-13] -
FT 19:00 [BG-12]เพนดิคสปอร์ 2-1
0-0
กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์[BG-3] +0
-0.25
FT 19:00 [BG-10]เซริก เบเลดิเยสปอร์ 0-3
0-1
ซาคาร์ยาสปอร์[BG-2] +0.5
+0.75
FT 19:00 [LB-5]ซาริเยอร์ 1-1
1-1
ซองกุลดัค[LB-11] -1
FT 19:00 [LB-1]มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ 0-0
0-0
ฮาเซทเทเป้ เอสเค[LB-17] -2
FT 19:00 [LB-6]อันคารา เดไมสปอร์ 2-1
1-1
ซานคักเทเป เอฟเค[LB-17] -2
-1.75
▲▲-2.25
FT 19:00 [BG-16]ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 1-1
7-1
บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค[BG-19] -
FT 19:00 [LB-18]เออร์กินิ วิไลมิซิ 2-0
1-0
อาเหม็ดสปอร์[LB-7] +0.25
FT 19:00 [BG-7]อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 2-1
0-1
เคอร์คลาเรลีสปอร์[BG-5] -0.5
-0.25
FT 19:00 [BG-8]ตูร์กัสลูสปอร์ 2-1
1-0
เบเลดิเย แวนสปอร์[BG-4] +0.25
FT 19:00 [LB-9]โครัม เอฟเค 0-1
0-0
ยูทัส ยูแซกสปอร์[LB-10] -0.5
-0.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 1 [S-1]FK Kuban Kholding 1-1
0-0
ยูโรเซ คราสโนดาร์[S-2] 4 +0
FT 19:00 [S-13]คราสโนดาร์ 3 2-2
0-2
อินเตอร์ เชียร์เคสสค์[S-16] -0.75
-0.5
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 19:00 1 ดินาซ วีชโกรอด 1-1
0-0
โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ 2 -0.25
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 19:30 2 [3]เอสเค ปรอสเตียยอฟ 2-4
1-1
วิโซซิน่า จิคลาวา[10] 4 -0.5
-0.25
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
19:30 เอฟเค แวน
ชีรัค -
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 20:00 2 [17]ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 2-2
1-1
อัลเตย์สปอร์[4] 1 +0.75
▲▲+1.25
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 20:00 1 [C-11]เอซี โมโนโปลี 0-1
0-1
ยูเอส คาเซอตาน่า 1908[C-10] 4 +0
-0.25
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 20:00 1 [12]บาโรก้า เอฟซี 1-1
0-0
ไกเซอร์ ชีฟ[9] 2 +0.25
+0
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 20:00 [10]โคดรู โลโซวา 1-2
1-0
FC Sfintul Gheorghe[4] +1.75
▲▲+2.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 [S-12]เอฟเค ไบโอลอก 0-1
0-0
สตาฟโรพอล-2009[S-9] 1 +0
+0.25
+0
FT 20:00 [S-4]ลีเจียน ไดนาโม 7-2
3-1
FC Tuapse[S-17] -
FT 20:00 [S-14]ดรูซบ้า เมย์คอพ 2-5
1-2
FK Forte Taganrog[S-7] +1.5
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 20:00 2 Ihefu SC 1-0
0-0
มเบยา ซิตี้ 1 1 -0.25
+0
FT 20:00 2 โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี 2-1
2-0
Namungo FC 2 -0.25
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2)
FT 20:00 3 Mbale Heroes 1-1
1-0
Arua Hill SC 1 +0.5
FT 20:00 1 Luweero United 2-1
0-0
Kigezi Homeboys FC 3 -0.25
FT 20:00 2 โทโร ยูไนเต็ด 2-0
2-0
Terrazo and Tiles FC 1 -1
FT 20:00 2 FC Calvary 2-1
2-0
Maroons 1 +0.75
FT 20:00 Nyamityobora FC 2-0
1-0
โพรลีนเอฟซี 1 -0.25
FT 20:00 2 Gaddafi FC 3-2
1-1
Blacks Power FC 2 -0.25
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 20:00 1 ฟอเรสต์ เรนเจอส์ 0-1
0-1
NAPSA Stars 3 -0.5
-0.25
แคมมารูน อีลิท 2 (Cameroon Elite two)
FT 20:00 1 Unisport Bafang 1-0
0-0
OFTA of Kribi 1 1 -0.25
FT 20:00 1 Foncha Street Bamenda 2-0
1-0
Aigle Royal Menoua +0.25
+0
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 20:10 3 1 เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) 0-3
0-2
เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) 3 +0.5
+0.25
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 20:20 1 [2]ซอกเดียน่า จิซาค 2-2
2-1
มาเชล มูบาเร็ค[13] 3 -0.75
-1
FT 20:20 [4]นาซาฟ การ์ชิ 6-0
1-0
เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน[11] -1.75
-1.5
-1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:30 4 1 [IDN ISL-9]เปรซียา จาการ์ตา 0-0
0-0
พีเอสเอ็มมากัสซาร์[IDN ISL-6] 7 +0
▲▲▲-0.75
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 20:30 3 [8]โปลิ ทิมิโซอาร่า 1-2
1-0
ราปิด บูคาเรสต์[4] +0
+0.25
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
Postp 21:00 [1]GIF Sundsvall U21
เยอร์การ์เด้น (ยู 21)[2] -
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 21:00 1 [2]อรารัต เยเรวาน 2-3
2-2
เอฟซี โนอาห์[4] 3 -0.25
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 21:00 2 [5]โดโกเรต์ส รัซกราด 2 3-0
2-0
Yantra Gabrovo[16] 2 -1
-1.25
-1
FT 21:00 3 1 [9]ลิเท็กซ์ โลเวช 2-3
1-1
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย[7] 3 -0.25
FT 21:00 2 [11]เอฟซี โซโสโพล 0-0
0-0
Septemvri Simitli[13] 4 -0.5
-0.75
ฟุตบอลชิงแชมป์ทีมสำรองของพรีเมียร์ลีกเบลารุส (Belarus Reserve League)
Postp 21:00 Sputnik 2
เอฟซี อิสลอช(สำรอง) +3
▲▲▲
▲▲▲▲
▲▲▲▲
+6
แคมมารูน อีลิท 2 (Cameroon Elite two)
FT 21:00 5 Lion Blesse 1-1
0-0
AS Fap 1 -0.5
-0.25
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2)
Pend 21:10 Ndejje University
วอเตอร์ เอฟซี -
แคมมารูน อีลิท 2 (Cameroon Elite two)
FT 21:15 3 Stade FC de Bertoua 3-2
1-1
nternational Sporting De Douala -0.25
เดนิช คัพ (Danish Cup)
FT 21:30 2 [DEN SASL-7]ซอนเดอร์ไจสกี 3-1
0-0
มิดทิลแลนด์[DEN SASL-2] 1 +1
▼▼+0.5
+0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 [USL D1-31]โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 0-0
0-1
อัสติน โบลด์[USL D1-20] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 22:00 4 [S-3]เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 4-1
2-0
อันจิ มาคัชคาล่า[S-6] 3 -0.75
▲▲-1.25
แคมมารูน อีลิท 2 (Cameroon Elite two)
FT 22:10 1 Racing de Bafoussam 2-0
1-0
Renaissance Ngoumou -0.25
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division)
FT 22:30 SOL FC Abobo 1-1
1-1
Societe Omnisports De L'Armee 3 -0.25
FT 22:30 3 บัวเค เอฟซี 2-0
0-0
แทนด้า 3 +0.25
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 22:59 [10]บูร์ซาสปอร์ 2-1
0-1
บันไดมาสปอร์[11] 1 +0.25
+0
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 22:59 3 [(a)-17]อลิอันซ่า แอตเลติโก 0-1
0-0
อินติกัส เดปอร์เตส[(a)-7] 1 4 +0.25
+0.5
+0.25
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
FT 22:59 2 [11]ปาดิสเด เอฟซี 1-1
0-1
ซบ อฮัน[14] 2 -0.75
▼▼-0.25
โรมาเนีย ซุปเปอร์ คัพ (โรมาเนีย ซุปเปอร์ คัพ)
FT 22:59 3 [ROM D1-2]ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 0-0
0-0
สเตอัว บูคาเรสต์[ROM D1-1] 3 +0
-0.25
เนดแบงค์ คัพ (Nedbank Cup)
FT 22:59 1 [SAPL D1-1]มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 4-1
1-1
ออร์แลนโด้ ไพเรตส์[SAPL D1-4] 2 -0.5
-0.25
-0.5
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
Postp 23:00 [6]เอฟซี มาร์ดู
เจเคเวลโค่ทาร์ทู[4] -
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 23:30 4 [12]พีเอฟเค มอนทาน่า 0-1
0-0
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ[2] 2 +0.75
▲▲+1.25
ฮังการี คัพ (ฮังการี คัพ)
FT 23:30 4 [HUN D1-5]เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 1-2
1-1
แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน[HUN D1-3] 3 +0.25
+0.5

ผลฟุตบอลวัน 16 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) 2-0
1-0
สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21) +1
เดนิช คัพ (Danish Cup)
FT 00:00 1 [DEN SASL-5]แรนเดอร์ส 1-1
1-1
อาร์ฮุส เอจีเอฟ[DEN SASL-3] 1 +0.25
+0
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
Postp 00:00 [7]ทาร์ตู เจเค มัก 2
ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี[2] -
Postp 00:00 [3]ปาร์นู เจเค
ฟลอร่า ทาลลินน์ 2[5] -
Postp 00:00 [9]เอฟซี เอลวา
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ[1] -
Postp 00:00 [10]เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี[8] -
พรีเมียร์ลีกดิเวฮิ (Maldives Premier League)
FT 00:00 1 คลับ กรีนสตรีท 1-1
0-1
คลับ อีเกิลส์ 1 -0.25
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 00:00 1 ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก 0-1
0-0
สตาด มาเลียน เดอ บามาโก +0
+0.25
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 00:45 [QAT D1-2]อัล-ดูฮาอิล 2-0
1-0
อัล โชลต้า[IRQ D1-3] -0.75
-1
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 01:00 3 [22]ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 0-1
0-0
โคเวนทรี ซิตี้[20] 1 +0
-0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:00 1 [QAT D1-5]อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) 2-2
1-1
อัล เมไซเมีย 2 -2.25
-2
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 01:00 1 [3]แพททริค ทริสเทล 5-0
2-0
มอนโทรส[4] 2 -0.5
-0.75
FT 01:00 [8]ไคลด์ 0-1
0-1
ดัมบาร์ตัน[9] -0.5
▼▼+0
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2)
FT 01:00 1 [5]สแตรนแรร์ 4-0
3-0
สเตนเฮาส์มัวร์[6] 2 -0.25
-0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 01:00 2 แอตเลติโก้ ยูเนียน กุยมาร์ 1-1
0-1
CD Vera 2 +0.75
+1
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ซี (Brazil Campeonato Paulista C)
Postp 01:00 กาปิ วาเรียโน
โคเมอเชียล-เอสพี -
บราซิลเลียน ดีเอฟ ดิวิชัน (Brazil Brasiliense DF Division)
FT 01:00 1 แคปปิตอลซีเอฟ 2-0
0-0
เอสอี ซานต้า มารีอา 3 -1.25
▲▲-1.75
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division)
FT 01:00 3 เอเอสอีซี มิโมซาส 1-1
1-0
ราซิ่ง คลับ อาบีจาน 1 3 +0
-0.25
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league)
Postp 01:30 [6]ยูอี ซานต้า โคโลม่า
Penya Encarnada[8] +0
คัมปิโอนาโต้ โกยาโน่ (Brazil Campeonato Goiano Division)
FT 01:30 2 [A-6]AE Jataiense 1-0
0-0
อนาโปลิส เอฟซี[A-4] 1 +0.25
+0
andorra cup (andorra cup)
FT 01:30 2 2 [ANDSL-2]เอฟซี ซานต้าโคโลม่า 1-1
0-0
แอทเลติก เอสคาลเดส[ANDSL-4] 5 +0
บราซิลเลียน ดีเอฟ ดิวิชัน (Brazil Brasiliense DF Division)
FT 01:30 2 บราซิลเลียนเซ่ 1-0
1-0
เซียลันเดีย ดีเอฟ 2 -1.75
▼▼-1.25
-1.5
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
Postp 01:45 [16]วินเกตส์ & ฟินเชลย์
วอร์ทติ้ง[1] -
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 01:50 2 [11]แอ๊บฮา 1-0
1-0
Al-Ameade[16] 2 -0.75
▼▼-0.25
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League)
FT 02:00 2 [CZE D1-1]สลาเวีย ปราก 0-4
0-3
อาร์เซน่อล[ENG PR-11] 1 +0.5
+0.75
FT 02:00 1 [SPA D1-7]บียาร์เรอัล 2-1
2-0
ดินาโม ซาเกร็บ[CRO D1-1] 1 -1
-1.25
-1
FT 02:00 5 [ITA D1-7]เอเอส โรม่า 1-1
0-0
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[HOL D1-1] 2 +0
+0.25
FT 02:00 1 [ENG PR-2]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 2-0
1-0
กรานาดา ซีเอฟ[SPA D1-11] 4 -1.25
-1
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 02:00 2 [TAJ L1-8]อิสทิโล ดูชานบี 0-0
0-0
อัล อาห์ลี ดูไบ[UAE LP-3] 1 +0.75
▲▲+1.25
+1
FT 02:00 [KSA PR-1]อัล ฮิลาล 2-2
2-1
โอทีเอ็มเค อัลมาลิค[UZB D1-6] 1 -1.5
▲▲-2
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
FT 02:00 4 1 [3]อัล ซัลมิย่า 1-3
1-1
คาซม่า[4] 3 -0.25
+0
FT 02:00 2 [10]อัล ซาเฮล 0-2
0-1
ไคตัน[9] 1 -0.5
▼▼+0
คูเวต ดิวิชัน 1 (Kuwaiti Division One)
Pend 02:00 [5]Al Gela
ยาร์มุค[3] -
Pend 02:00 [2]อัล-ทาดามอน(คูเวต)
อัล ซาลิบิคัท[1] -
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 02:00 [A-2]Bisha FC 1-3
1-4
Al Kholood[B-2] -
brazil campeonato paraibano (brazil campeonato paraibano)
FT 02:00 2 [5]ซูซา พีบี 0-1
0-0
โบตาโฟโก้ พีบี[1] 7 +0.75
+0.5
ลีกคัพหญิงไอซ์แลนด์ (Iceland Womens League Cup)
Postp 02:00 ไออาร์ เรกยะวิก(ญ)
ฟจอลเนอร์(ญ) -
คัมปิโอนาโต ซูล-มาตู-โกรสซินเซ (Brazil Campeonato Sul-Matogrossense)
FT 02:00 โอเปราริโอ้ เอ็มเอส 2-0
3-0
Novoperario MS 2 -
อียิปต์ คัพ (Egyptian Scores Cup)
FT 02:30 2 [EGY D1-14]วาดี้ เดกลาเอสซี 1-0
0-0
เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย[EGY D1-2] 2 +0.25
+0
▲▲▲+0.75
FT 02:30 1 [EGY D1-2]เอล มาสรี่ 1-1
1-0
ทาลา เอล เจช[EGY D1-13] 5 -0.5
▼▼+0
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 02:30 2 Guayaquil SC 2-1
2-1
ซีดี เอล นาซิอองนาล 4 -0.5
-0.25
ลีกคัพหญิงไอซ์แลนด์ (Iceland Womens League Cup)
Postp 03:00 HK Kopavogur (W)
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) -
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
FT 03:00 2 Veraguas FC 1-0
0-0
เทาโร เอฟซี 2 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 03:15 1 [QAT D1-11]อัล คอร์ 0-1
0-0
อัล บิดด้า เอสซี -1.25
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 03:15 [IRN PR-3]เอสเตกฮลัล 5-2
1-1
อัล อาห์ลี[KSA PR-7] 2 +0
▲▲-0.5
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 03:30 3 [(a)-11]เดป.ซาน มาร์ติน 0-1
0-1
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส[(a)-16] 4 +0.5
+0.25
+0.5
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
FT 04:00 3 อาราเบ้ ยูนิโด้ 1-1
1-0
ซานฟานซิสโก เอฟซี 1 -0.25
กัวเตมาลา เซกุนด้า ดิวิชัน (Guatemala Segunda Division)
Pend 04:00 CSD Ipala
Deportivo Colomba +0
FT 04:00 3 CSD Agua Blanca 1-0
0-0
Fraijanes FC 1 -0.25
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 04:30 2 [2]อีเอส เซทิฟ 1-0
0-0
เจเอส คาบิลี่[5] 3 -0.75
-1
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (คัมเปโอนาโต คาริโอกา)
FT 05:00 3 [BRA D1-1]ฟลาเมงโก 1-3
0-2
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)[BRA D1-17] 4 -1.5
-1.75
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 05:00 1 [BRA CCD1-3]อาไว เอฟซี เอสซี 2-0
1-0
คาสคาเวล พีอาร์[Bra PL-1] 3 -0.75
-0.5
FT 05:00 2 4 de Julho 0-0
0-0
คุยอาบา 1 +0.75
+1
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 05:00 3 [1]วีแดด คาซาบลานก้า 1-1
0-1
เอ็มซีโอ อุจดา[5] 2 -0.75
-1
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 05:00 5 [1]เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 2-1
1-1
ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส[6] 1 -1.25
▼▼-0.75
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 05:00 3 Cumbaya FC 1-0
0-0
เดปอร์ติโบ กีโต้ 1 3 -0.5
▼▼+0
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
FT 05:30 3 [COL D2(a)-11]Expreso Rojo 1-1
0-0
บาแรนคิลล่า เอฟซี[COL D2(a)-15] 2 -0.75
-0.5
-0.75
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา)
FT 06:00 2 1 [14]อินเตอร์ เด ลีเมย์รา 0-2
0-0
บรากันติโน้[3] 2 +1
+0.75
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 06:00 3 [(a)-15]ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 3-1
1-0
เอฟบีซี เมลการ์[(a)-8] 2 +0.25
+0.5
เนชั่นแนลวีเมนซอกเกอร์ลีก ฟอลล์ ซีรีส์ (NWSL Challenge Cup)
FT 06:00 [USA WD1-3]วอชิงตัน สพิริท (ญ) 1-0
0-0
Racing Louisville (W) -0.75
-0.5
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน