ราคาบอล.cc
ผลบอล 16 เมษายน 2564ผลบอล 15 เมษายน 2564ผลบอล 14 เมษายน 2564ผลบอล 13 เมษายน 2564ผลบอล 12 เมษายน 2564ผลบอล 11 เมษายน 2564ผลบอล 10 เมษายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 14 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ARG Rl (ARG Rl)
Pend 07:00 San Cristobal Angel Gallardo
Ciclon Racing -
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 07:05 2 [(c)-13]แทมปิโก มาเดโร 0-0
0-0
ดอราดอส เดอ ซินาลัว[(c)-10] 1 2 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 07:10 2 ชัตตานูกา 4-1
3-1
LA Force 1 1 -0.75
คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก (CONCACAF Champions League)
FT 07:15 2 [MLS-3]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 5-0
2-0
มาราธอน[HON D1(c)-9] 1 -1
▲▲▲
▲▲
-2.25
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 07:30 5 [BRA SP-8]ซานโตส 2-2
1-0
ซาน ลอเรนโซ่[ARG D1-6] 1 3 -0.5
▼▼+0
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 07:30 2 1 [BRA D2-17]เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 1-1
1-0
เรโม เบเลม[BRA D2-12] 3 -0.5
-0.75
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 07:30 1 [URU D1(c)-2]ซีเอ เพนาโรล 4-1
3-1
เซอร์โร ลาร์โก[URU D1(c)-11] 6 -0.75
-1
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:00 3 [(a)-14]ปาตริโอตาสเอฟซี 1-1
1-1
อ็องเซ่ กัลดาส[(a)-17] 1 +0
-0.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 09:05 1 [(c)-4]ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 2-0
1-0
คอร์เรคามินอส ยูเอที[(c)-15] 2 -1.25
▼▼-0.75
คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก (CONCACAF Champions League)
FT 09:30 [MEX D1(c)-1]ครูซ อาซูล 8-0
3-0
Arcahaie FC 2 -2.25
▲▲▲
▲▲▲
-3.75
-3.5
Solo ISWL (Solo ISWL)
FT 12:00 1 Koloale FC (W) 15-0
6-0
West Honiara (W) -5
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 14:00 [B-6]อูฟา (เยาวชน) 6-0
0-0
เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน)[A-8] -1.75
▼▼-1.25
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 14:00 4 FC Ripensia Timisoara U19 0-0
0-0
FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19 4 +2
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 15:00 2 [B-9]เอฟเค อูราล (เยาวชน) 1-0
0-0
ไดนาโม มอสโก (เยาวชน)[A-6] 3 +1.5
+1.25
+1.5
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 15:00 1 [15]เอซีเอส โคมูนา รีเซีย 3-1
0-1
เมต้าล๊อกโลบูส[10] +0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 15:00 1 [16]เอฟเค ชิต้า 1-1
1-0
ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก[4] 3 +1.25
▼▼▼
+0.25
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
FT 15:00 1 [6]NTUPES 0-3
0-1
Tatung FC[4] +1.75
+1.5
FT 15:00 [7]Taiwan CPC 2-0
0-0
Taicheng Lions[6] -0.75
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 15:00 1 1 เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 2-1
1-1
เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 2 +0
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 15:00 3 AFC Botosani U19 1-2
1-2
ACS Sepsi U19 3 -1
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
Postp 15:15 Coomera Metro
Southport Warriors Metro -
Australia Brisbane Woman Cup (Australia Brisbane Woman Cup)
Postp 15:30 Ipswich knights SC W
Matsuyama (w) -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 16:00 [4]เซเรโซ โอซาก้า 1-2
1-1
โตกุชิม่า วอร์ทิส[9] -0.5
-0.75
▼▼-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 สปาร์ตาปราก 2 2-1
4-3
สโลวาน ลิเบอเรช -
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 16:00 3 [5]ออร์ดาบาซี่ย์ 1-4
1-1
โลโคโมทีฟ อัสตานา[2] 3 +0.5
+0.25
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 16:00 [B-1]เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) 3-1
1-0
พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน)[A-4] 1 2 -1.5
-1.25
FT 16:00 2 [B-2]ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 8-1
3-1
เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน)[A-3] 1 5 -1.5
▼▼-1
FT 16:00 4 [B-4]รูบิน คาซาน (สำรอง) 0-3
0-1
เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน)[A-1] 2 +0.5
+0.75
▼▼+0.25
FT 16:00 1 [B-10]Konopliev Youth 0-6
0-2
อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน)[A-7] 2 +0.75
▼▼+0.25
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup)
FT 16:00 Pine Rivers United 2-6
1-5
นอร์ท บริสเบน -0.25
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 16:00 4 [19]CSS Islla Te Nagh 0-0
0-0
ริเพนเซีย ทิมิโซอารา[13] 4 -0.25
+0
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
FT 16:00 2 Ujpesti TE B 1-1
1-0
Szegedi VSE 1 -1.25
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 16:00 3 มูดกีราบา 0-4
0-3
Runaway Bay Metro 2 +1.75
FT 16:00 Surfers Paradise White 7-0
5-0
Bond Bullsharks -1.25
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 16:00 3 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ 1-3
0-0
FC Halych +1.25
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 16:00 2 Universitaea Cluj U19 1-3
1-1
Gaz Metan Medias U19 3 -0.5
FT 16:00 2 LPS Banatul Timisoara U19 2-2
0-0
CSJ Stiinta U Craiova U19 2 +2
FT 16:00 2 Dinamo Bucharest U19 4-2
1-1
FC Academica Clinceni U19 4 -0.25
FT 16:00 1 FC Voluntari U19 1-1
1-1
Petrolul Ploiesti U19 1 -0.75
-1
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:10 1 [AUS BPLD1-6]นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด 0-3
0-2
เพนินซูล่า เพาเวอร์[AUS QSL-2] 3 +4
▲▲▲
▲▲▲▲
+6
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 16:10 โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) 0-3
0-0
คูการิค(ยู 19) +1.25
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 16:10 2 1 CS U Craiova U19 4-2
1-1
CFR Cluj U19 1 4 +1
+1.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 16:30 3 [7]ซิดนีย์ โอลิมปิก 0-1
0-1
เซาท์โคสท์วุลเวอร์[10] 2 -0.25
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup)
FT 16:30 Jimboomba United 0-4
0-8
Clairvaux +2.25
FT 16:30 Narangba United 1-0
4-0
Ridge Hills Utd -2
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:30 1 รอคเดลซิตี้ซัน 2-1
0-0
ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 1 -2.25
FT 16:30 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 4-0
2-0
Connells Point Rovers FC -4
FT 16:30 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 4-2
1-1
บัดเดริม 1 -1.75
-2
FT 16:30 [AUS QSL-11]อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 7-2
4-1
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[AUS BPL-3] -2.5
FT 16:30 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 1-3
0-2
แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ 2 -1.75
▼▼-1.25
Postp 16:30 มิทเชลตัน เอฟซี
เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ +1
FT 16:30 1 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 3-0
2-0
Central Coast United FC -2.25
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี ลีก บี (Italian Youth League B)
FT 16:30 เบเนเวนโต้ (เยาวชน) 2-2
2-0
โฟรซิโนเน่(เยาวชน) -0.25
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 16:35 2 [4]อดิไลเด้ ยูไนเต็ด 3-1
1-1
FC Macarthur[5] 2 -0.25
+0
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup)
FT 16:45 1 Disepshen Bay 1-6
0-3
โลแกน วิลเลจ 1 +1
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 17:00 1 [3]สากัน โตสู 0-1
0-0
กัมบะ โอซาก้า[18] -0.25
+0
FT 17:00 2 [1]คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 3-1
1-1
อวิสปา ฟูกูโอกะ[11] -1.75
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
Postp 17:00 [KOR D1-11]แดกู เอฟซี
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด[THA PR-4] -
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 17:00 2 [8]เอฟเค คัสไป 1-1
1-1
เอฟซี ไครัต อัลมาตี้[1] 1 5 +0.75
▲▲+1.25
เอฟเอคัพ เกาหลีใต้ (Korean FA Cup)
FT 17:00 3 [KCL-7]ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 2-2
0-0
กวางจู เอฟซี[KOR D1-8] 2 +1.5
▼▼+1
FT 17:00 2 [KOR D1-3]ซองนัม เอฟซี 1-0
1-0
ปูซานไอปาร์ค[KOR D2-7] 3 -0.75
-1
FT 17:00 2 [KOR D2-6]ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 1-0
0-0
เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี[KOR D1-9] 2 +0.75
+0.5
FT 17:00 2 1 [KCL 4-1]โปชอน เอฟซี 0-2
0-0
ยังจู ซิตี้เซน[KCL-3] 3 +0.5
+0.25
FT 17:00 [KOR D1-10]อินชอนยูไนเต็ด 0-3
0-1
เอฟซี อันยาง[KOR D2-8] 1 -0.5
-0.75
FT 17:00 1 [KCL-10]กิมแฮ ซิตี้ 1-1
0-0
บูโชน เอฟซี 1995[KOR D2-9] 3 +0.5
+0.25
FT 17:00 2 [KOR D2-5]อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 0-1
0-0
Chungnam Asan[KOR D2-2] 1 -0.25
+0
FT 17:00 [KOR D2-3]แทจอน ซิติเซน 1-2
1-1
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์[KOR D1-4] 1 +0.75
+1
+0.75
FT 17:00 1 [KOR D1-12]ซูวอน ซิตี้ 1-1
0-1
ชุนนัมดรากอนส์[KOR D2-4] 1 -0.25
-0.5
FT 17:00 2 [KCL-12]ชองจู จิคจิ 1-2
0-0
แกงวัน เอฟซี[KOR D1-6] 1 +1.5
▼▼+1
FT 17:00 2 [KOR D2-10]กยองนัม เอฟซี 1-1
0-0
ม็อกโป ซิตี้[KCL-5] -0.5
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 17:00 [B-7]UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 5-5
2-3
Chertanovo Moscow Youth[A-9] -0.25
-0.5
FT 17:00 4 [B-3]โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) 2-0
1-0
เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน)[A-5] 4 -1.25
▼▼-0.75
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
Postp 17:00 [10]เลช พอซนาน (เยาวชน)
ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน)[2] -
Postp 17:00 [13]Zha Buse U19
ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน)[6] -
Postp 17:00 [9]คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน)
โปกอน เซซิน (เยาวชน)[3] -
Postp 17:00 [4]สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21)
Nowy Hutnik Youth[16] -
Postp 17:00 [14]เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน)
เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน)[12] -
Postp 17:00 [11]จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน)
Escola Varsovia Warszawa Youth[8] -
Postp 17:00 [15]โคโรน่า (เยาวชน)
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน)[5] -
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 17:00 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 7-0
4-0
ซิดนีย์ ยูนิเวอร์ซิตี้ -1.25
-1.5
FT 17:00 2 Ghan Kilburn SC 6-1
3-1
Adelaide Titans FC 2 -1.25
-1
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 17:00 [B-11]Agri 1970 Spor 1-0
3-1
เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์[B-7] -
FT 17:00 [A-9]ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ 2-1
1-1
มานิซาสปอร์[A-16] -
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 17:00 2 อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) 2-2
1-1
Ankaraspor U19 1 +0.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
Postp 17:00 Avia Swidnik
Jutrzenka Giebultow -1.5
-1.25
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 17:10 4 เอฟเค อินเตอร์นาซิอองนาล(ยู19) 1-0
1-0
IMT Novi Beograd U19 2 +0
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
Postp 17:10 Tally Valley Metro
Surfers Paradise Blue -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 17:30 2 [2]นาโกย่า แกรมปัส เอต 1-0
1-0
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า[6] 2 -0.5
-0.25
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 17:30 3 [13]เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 2-2
1-1
ซัมซั่นสปอร์[2] 2 +0.75
เอฟเอคัพ เกาหลีใต้ (Korean FA Cup)
FT 17:30 [KOR D1-5]เอฟซี โซล 0-1
0-0
โซล อี-แลน เอฟซี[KOR D2-1] -0.5
▲▲-1
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 17:30 2 1 เอฟเค แวน 0-3
0-1
เอฟซี พิวนิค 2 -0.25
+0
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
Pend 17:30 Brisbane Roar U23
Sunshine Coast Wanderers U23 -
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 17:56 1 FK Trayal Krusevac U19 1-0
0-0
เอฟเค แรด (ยู 19) 1 +2
FT 17:56 1 RFK Novi Sad 1921 U19 1-4
0-1
ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) +1.75
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
Cancel 18:00 [KOR D1-7]โปฮัง สตีลเลอร์
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี[THA PR-8] -
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 18:00 3 [8]พุชช่า นิโปโลมิเช่ 0-4
0-2
ราดอมเมียร์ก ราดอม[5] 2 +0
+0.25
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga)
FT 18:00 2 [10]เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 1-1
1-1
เรโนวา[9] +0
▲▲▲+0.75
FT 18:00 2 [2]เอฟเค ชคูปิ 0-1
0-1
Belasica Strumica[12] 1 -2
-1.75
FT 18:00 3 [7]เปลิสเตอร์ 3-2
2-2
ซิเล็กส์[11] 4 -0.25
FT 18:00 4 [1]เอฟเค สเกนดิจา 79 1-0
0-0
อคาเดมี่ ปานเดฟ[8] 1 2 -1.75
FT 18:00 5 [5]FC Struga Trim Lum 1-1
1-0
ราบ็อตนิคกี้[4] 1 -0.25
FT 18:00 [3]มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 2-1
1-0
โบเรค เวเลส[6] -0.75
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 18:00 1 [4]โทบอล คอสตาเนย์ 1-0
1-0
ไกเซอร์ คีซีรอดา[9] 1 2 -1
-1.25
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี (Italian Youth Cup)
FT 18:00 [ITA YTHLP1-14]ลาซิโอ(เยาวชน) 2-2
1-2
เวโรน่า (ยู19) -
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
Postp 18:00 [3]เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19)
เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19)[7] -
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 18:00 [10]อรารัต-อาร์เมเนียบี 0-1
0-5
บีเคเอ็มเอ เยเรวาน[1] -
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
Pend 18:00 [6]สเตล รุสซ์โซว
การ์บาเนียกราโกล[10] -0.75
▼▼-0.25
FT 18:00 1 [16]เลช พอซนาน 2 2-5
0-3
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ[14] 2 +0
▲▲-0.5
Postp 18:00 [1]เคเอส พอลโควิค
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์[18] -1.25
-1
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 18:00 [A-3]มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์ 3-1
1-0
1877 Alemdagspor[A-11] -
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
FT 18:00 2 [3]Taichung Futuro 0-1
0-0
ไถหนันซิตี้[1] +0.5
+0.25
FT 18:00 2 [2]ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี 0-0
0-0
มหาวิทยาลัยฟูเจน[5] 3 -0.75
-0.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 18:00 2 Cracovia II 1-2
1-0
Chelmianka Chelm 1 -0.25
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 18:00 3 วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 2-0
1-0
FK Radnicki 1923 U19 2 -
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 18:00 คิทเว ยูไนเต็ด 2-1
0-1
Nkana FC 3 +0.25
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
FT 18:00 Bekescsaba U19 0-4
0-6
กีร์มอต เอสอี(ยู 19) -
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 18:00 LPS Buzau U19 0-4
0-4
วิโตรุล คอนสแตนต้า (ยู 19) +2
▲▲+2.5
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 18:20 3 เอฟเคนาเปรดัก(ยู 19) 0-0
0-0
FK Graficar Beograd U19 -
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
FT 18:30 4 [SVK D2-1]ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 3-2
1-1
ดูนาจสก้า สเตรด้า[SVK D1-2] 1 +0.75
+1
▼▼+0.5
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 18:30 อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) 2-1
0-0
โบลูสปอร์ (ยู 19) 1 -
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women)
FT 18:30 Olimpia Cluj II (w) 0-3
0-2
เอฟซีเอ็ม ทาลกู มูเลส(ญ) +0.25
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 19:00 2 1 [14]เอฟเค อะตีราอู 2-2
0-1
เซตีซู[10] 4 +0
-0.25
+0
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 19:00 3 [A-10]Rotor Volgograd Youth 3-3
2-1
Khimki Youth[B-8] 3 +0
-0.25
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 19:00 [D-5]Kelkit Belediye Hurriyet 1-0
0-0
Yeni Orduspor[D-6] -
FT 19:00 1 [D-12]โมด้าเฟน สปอร์ 0-2
0-1
Yldrm Belediyesispor[D-2] 3 -
FT 19:00 [C-8]คาซิยาก้า 1-0
0-0
Sile Yildizspor[C-5] +0
FT 19:00 [C-17]ยาโลวาสปอร์ 2-1
0-0
โกลคุคสปอร์[C-16] -
FT 19:00 4 1 [A-4]ออฟสปอร์ 1-1
1-0
Yeni Diyarbakirspor[A-1] 1 +0.25
FT 19:00 [B-2]นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 5-2
2-1
Tekirdagspor[B-13] -
FT 19:00 1 [D-17]Muglaspor 3-0
1-0
Bayrampasa[D-7] 2 +0.25
+0
FT 19:00 [C-13]บัทมาน เปโทรลสปอร์ 2-0
1-0
Celspor[C-3] -
FT 19:00 [B-1]Kutahyaspor 6-1
3-1
Ceyhanspor[B-10] -
FT 19:00 [A-10]คิซิลคาบอลัคสปอร์ 4-2
2-2
Artvin Hopaspor[A-7] -
FT 19:00 1 [C-6]Carsambaspor 0-2
0-0
Osmaniyespor[C-11] -
FT 19:00 3 [C-15]Arhavispor 0-3
0-2
Erbaaspor S[C-10] 1 -0.25
FT 19:00 [B-4]Erzin Belediyespor 1-1
1-0
Kahta 02 Spor[B-12] -
FT 19:00 3 [B-15]Sanger 0-0
0-0
Karaman Belediyespor[B-14] 3 -0.25
FT 19:00 [A-12]Nevsehirspor Genclik 2-0
1-0
Payasspor[A-14] -
FT 19:00 [B-8]Darica Genclerbirligi 0-2
0-1
ยิมปา ยอซกัตสปอร์[B-17] -
FT 19:00 [B-16]โตคัตสปอร์ 0-2
0-0
ยอมราสปอร์[B-6] -
FT 19:00 2 [B-9]Halide Edip Adivarspor 3-1
2-1
เฟธิเยสปอร์[B-3] 3 +0
+0.25
FT 19:00 3 [D-3]Aksarayspor 2-2
1-0
ดัคซีสปอร์[D-4] 2 -0.25
FT 19:00 3 [A-13]Cankaya FK 1-2
0-1
Bukaspor[A-2] 1 +1.5
▼▼▼
+0.5
FT 19:00 1 [C-1]โซมาสปอร์ 1-0
0-0
Yeni Altindag BS[C-12] 4 -1.5
FT 19:00 [D-16]Kozan BLD.SPOR 2-1
0-0
Siirt Il Ozle Idaresi Spor[D-8] 1 -
FT 19:00 [D-1]อดิยามานสปอร์ 2-1
1-0
ซิลิวริสปอร์[D-13] -
FT 19:00 4 [C-4]Catalca Spor 1-0
0-0
Ispartaspor[C-7] 5 -0.5
FT 19:00 1 [A-8]EdirnesporGenclik 1-0
0-0
Utkoi[A-5] 2 -0.25
+0
▲▲-0.5
FT 19:00 [D-9]Turk Metal Kirikkale 0-3
0-2
Karaman Belediyesi Spor[D-14] -
FT 19:00 2 1 [D-11]Bergama Belediyespor 0-1
0-0
Kestel[D-10] 2 -0.5
-0.25
FT 19:00 [C-14]Cizrespor 0-0
0-0
อีร็อกสปอร์[C-2] -
FT 19:00 [A-15]Kemer Tekirova Spor 3-0
1-0
Dai Lin Jissbon[A-6] 1 -
Greece National B1 (Greece National B1)
FT 19:00 3 [7]AO Triglia 3-2
2-1
เอโอ คาวาลา[2] 1 +0.75
+0.5
FT 19:00 3 [S-3]คาลิเทีย 2-3
0-1
Rhodos FC[S-8] 5 -0.25
FT 19:00 4 [S-10]Aspropyrgos Enosis 3-0
0-0
อาลีซอส[S-1] 2 +0.25
FT 19:00 1 [4]พานเซอร์ไรกอส 1-0
0-0
เวเรีย เอฟซี[1] 2 +0.5
+0.25
FT 19:00 3 [S-4]อีกาเลโอเอเธนส์ 1-3
1-2
AO Episkopis Rethymno[S-6] 3 -1
FT 19:00 2 [6]Thesprotos 3-1
2-1
AEP Kozani[9] 3 -1
FT 19:00 3 [S-9]นิกี โวลอส 1-1
1-0
Santorini 2020[S-5] 1 3 -0.75
FT 19:00 [8]Almopos Arideas 0-1
0-0
โอลิมเปียกอส โวลัว[3] -
FT 19:00 3 [S-2]คาลามาต้า เอโอ 2-0
1-0
Asteras Vlachioti[S-7] 2 -1
-0.75
FT 19:00 [10]อปอลล่อน คาลามาเรีย 1-1
2-2
เปียริกอส[5] -
ซีเรียพรีเมียร์ลีก (Syrian League)
FT 19:00 2 1 อัล วัทบา 1-1
1-0
อัล ทาลิย่า 1 4 +0
FT 19:00 อัล วาห์ดา 0-0
0-0
อัล ฟูโตวา -
FT 19:00 5 1 เทชริน เอสซี 1-1
0-0
อัล จาอิส (SYR) 5 -0.25
FT 19:00 2 Al-Horiyah 1-0
0-0
ฮัททีน +1.25
FT 19:00 3 จาเบิลช 2-3
2-1
Ha Ji lage 3 -0.25
FT 19:00 1 อัล ซาเฮล 2-1
1-1
อัล อิติฮัด +0
FT 19:00 1 อัล-โชต้าดามัสกัส 0-1
0-1
อัล คารามาห์ +0.5
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 19:00 2 FC Peremoga Dnieper 0-4
0-3
FK Metal Kharkiv -
FT 19:00 4 Volyn Lutsk Reserves 0-1
0-1
FC Chernigiv 1 1 -
FT 19:00 1 ทาฟริย่า 1-1
0-1
เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 1 -
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 19:00 นาโปลี(ยู 19) 2-2
0-0
สเปเซีย(ยู 19) -
HUN WU19 (HUN WU19)
FT 19:00 Budaorsi SC U19 (W) 0-3
0-3
Puskas Academy U19 (W) +3
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
FT 19:20 6 1 Atletico Rafaela U20 2-0
1-0
Estudiantes Rio Cuarto U20 -1
FT 19:20 5 Instituto AC Cordoba U20 1-0
1-0
Belgrano U20 3 +0.25
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1)
FT 19:30 2 [9]ยูเอส ทาทูอิน 1-3
0-1
เอสเปรานซ์ เอสที[1] 1 +0.75
FT 19:30 3 [4]สฟาเคซี 0-0
0-0
โอลิมปิก เด เบจา[11] 1 2 -1
FT 19:30 2 [6]ยูเอส โมนาสตีร์ 3-1
1-1
เอตัวล์ ดู ซาเฮล[2] 2 +0
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 19:30 4 [2]อลาชเคิร์ต 1-0
0-0
บานานต์ส[6] 1 -0.25
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 19:30 [8]ชีรัค บี 0-4
0-2
เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย[2] -
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 19:30 1 เอเอสดี มูราเวรา 4-0
3-0
Afragolese 1944 2 -1
FT 19:30 เอสเอส โนล่า 1925 2-3
0-2
ซาสซาริ ตอร์เรส -0.25
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 19:59 2 TSC Backa Topola U19 5-0
3-0
Spartak Subotica U19 3 -0.25
FT 19:59 1 เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) 2-0
1-0
FK Radnicki Novi Belgrad U19 1 -1.25
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 20:00 3 [15]อดาน่าสปอร์ 3-1
2-0
อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์[16] 3 -0.25
-0.5
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 20:00 4 [A-13]โอลเบีย 3-0
0-0
โคโม[A-1] 1 +0.25
+0.5
FT 20:00 5 [C-9]ปาแลร์โม่ 1-0
0-0
ฟอกเจีย[C-7] 2 -0.25
-0.5
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
20:00 ชีรัค
อรารัต เยเรวาน -
20:00 อลาชเคิร์ต
เอฟซี โนอาห์ -
20:00 เอฟซี พิวนิค
บานานต์ส -
20:00 เอฟซี ลอริ
เอฟเค แวน -
Cancel 20:00 [3]อารารัต
แกนด์ซาซาร์ กาแพน[10] -
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี (Italian Youth Cup)
FT 20:00 2 ฟิออเรนติน่า(ยู19) 2-0
1-0
เจนัว(ยู19) 1 -0.5
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
FT 20:00 [13]เคป ทาวน์ ออล สตาร์ 0-1
2-3
Uthongathi FC[10] -
FT 20:00 [8]โจโม คอสมอส 0-0
0-0
Cape Town Spurs[15] -
FT 20:00 [14]สตีนเบิร์ก ยูไนเต็ด 1-0
1-1
Bizana Pondo Chiefs[16] -
FT 20:00 3 [4]ทีเอส สปอร์ติง 1-1
0-1
Sekhukhune United[2] 1 -
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division)
FT 20:00 1 [18]Thoi Lakatamias 4-2
1-1
Omonia Psevda[16] 1 +0.25
+0.5
FT 20:00 1 [1]อาริส ลิมาสซอล 2-0
1-0
AE Zakakiou[13] 2 -1.75
FT 20:00 [10]อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย 1-0
0-0
Asil Lysi[7] -
FT 20:00 2 [11]Xylotympou 4-1
4-1
Kouris Erimi[12] 2 -0.5
FT 20:00 3 [14]Akritas Chloraka 1-1
1-1
Agia Napa[4] 3 +1
▼▼+0.5
FT 20:00 1 [17]Dignis Yepsonas 1-4
0-2
Digenis Morphou[15] 2 +0.5
▲▲+1
FT 20:00 1 [9]Ahironas Liopetriou 1-1
0-0
อัลกิ โอโรกลินี[8] 3 +0
FT 20:00 [3]โอแทลลอส อเทียนัว 1-0
0-0
โอโมเนีย อราดิปปู[6] -
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
Postp 20:00 [3]เซวาน บอย
Urartu II[5] -
Cancel 20:00 [11]อลาชเคิร์ท บี
อรารัต เยเรวาน 2[7] -
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 20:00 [12]FC Dobrudzha 0-0
3-0
Kariana Erden[6] -
FT 20:00 3 1 [8]มินยอร์ เพอร์นิค 1-1
1-0
พีริน บลากอเยฟกราด[1] 3 +0.75
+0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 [13]ซแวซด้า เออคุตสค์ 0-0
0-3
ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[10] -
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 20:00 ซิมบ้า 5-0
3-0
มทิปวา ชูการ์ 2 -1.5
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:00 1 การาวัจจิโอ 1-2
1-1
เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม 3 +0
+0.25
FT 20:00 ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ 5-1
5-1
เคียรี่ 2 -0.75
-1
FT 20:00 3 เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ 1-1
1-1
USD Pont Donnaz 4 +0
FT 20:00 เทรนโต้ 4-1
2-1
ลูพาเรนเซ่ เอฟซี -0.5
FT 20:00 3 ฟอสซาโน่คาลซิโอ 2-2
1-1
SC Caronnese 2 +0.75
+1
Pend 20:00 ASD Molfetta
Real Agro Aversa -0.75
FT 20:00 3 ASD Lornano Badese 2-2
2-2
เอเอสออสเตียแมร์ 4 -0.5
FT 20:00 1 US Breno 0-1
0-1
เซเรกโน่ 6 +0
FT 20:00 3 1 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป 2-0
1-0
ASD San Giorgio-Sedico 1 +0
FT 20:00 1 ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ 4-1
3-0
UC Sinalunghese 2 -0.75
FT 20:00 1 Cjarlins Muzane 3-0
1-0
ASD Cartigliano 1 +0
FT 20:00 เอซี เอสเต้ 0-2
0-1
ASD Caldiero Terme +0.25
FT 20:00 1 Montespaccato 1-2
0-1
ASD Flaminia Civita Castellana 2 -0.5
-0.75
FT 20:00 3 Lentigione 2-0
2-0
SSD Marignanese 2 -1
FT 20:00 2 ทีมอัลตามูรา 1-0
1-0
เอฟบีซี กราวิน่า 5 -1
-0.75
FT 20:00 1 1 ไรติ 3-3
2-3
Atletico Terme Fiuggi 1 3 -0.25
FT 20:00 2 ยูเอสดี บิตอนโต 2-0
2-0
Sorrento 3 -0.75
-0.5
FT 20:00 2 Recanatese 2-0
1-0
ASD Montegiorgio 3 +0
FT 20:00 1 1 Correggese Calcio 1-2
1-0
Aglianese 2 +0.75
FT 20:00 3 เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ 2-1
1-0
US Corticella 3 -1
Postp 20:00 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่
ASD Imperia -0.75
-0.5
FT 20:00 5 ปอติซี 1906 3-4
2-3
เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี 2 +0.75
FT 20:00 2 กลาดิเอเตอร์ 0-0
0-0
เอฟซี ซาวอย์ 1908 2 +1
FT 20:00 2 ริมินี่ 4-1
2-1
ASD Pro Livorno 2 -0.25
FT 20:00 2 Vis Nova Giussano 1-0
1-0
Franciacorta 1 3 +0.25
FT 20:00 2 สแกนดิคซิ 0-0
0-0
ตราสเตเวเร กัลโช่ 3 +0.5
FT 20:00 1 คลอเดียนเซ่ 1-3
1-2
เอซี เมสเตร่ 2 -0.25
FT 20:00 2 จีเอสดี แอมโบรเซียนา 2-2
1-2
ยูเอส เอดลิเซ 1 5 -0.25
FT 20:00 2 1 ทารันโต้ 1-0
0-0
นาร์โด -0.5
-0.75
FT 20:00 2 กาวอร์ราโน 0-1
0-0
โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 2 -0.25
FT 20:00 4 1 ACR Messina 2-1
0-0
SSD Dattilo 4 -1.25
FT 20:00 2 อาร์โคนาเตเซ่ 0-0
0-0
เอเอสดี บรา 3 +0.25
FT 20:00 2 ASD Troina 1-1
0-0
Santa Maria 3 -0.25
FT 20:00 1 Team Nuova Florida 0-2
0-1
เอเอสดี ลานุเซอิ 4 +0.25
FT 20:00 2 เมซโซลาร่า 1-1
1-0
ปราโต้ 1 1 +0
+0.25
▼▼-0.25
▼▼+0.25
FT 20:00 3 เดลต้า ปอร์โต โทลเล 1-0
1-0
Virtus Bolzano 3 -0.25
-0.5
FT 20:00 3 Real Forte Querceta 1-1
0-0
ฟอร์ลิ 3 -0.25
FT 20:00 4 เอพีดีซี ชิออนส์ 1-2
1-1
เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ 3 +0.25
FT 20:00 6 FC Vado 4-3
2-3
เซสตริ เลเวนเต 3 +0.75
FT 20:00 3 Cittanovese 0-0
0-0
เมสสิน่า 1 +0.5
FT 20:00 6 San Nicolo Notaresco 3-0
2-0
Castelnuovo 3 -0.5
▲▲-1
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 20:00 ไบร์ท สตาร์ 3-2
2-1
Wakiso Giants FC 3 -0.5
FT 20:00 2 เอสซี วิลล่า 0-0
0-0
เอ็กซ์เพรส เอฟซี +0
FT 20:00 ยูกันดา โปลิศ เอฟซี 3-0
2-0
defense forces 1 -0.75
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2)
FT 20:00 2 Kataka FC 3-0
1-0
Paidha Black Angels 2 -0.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 20:00 1 Podlasie Biala Podlaska 1-0
0-0
LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 3 -
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
20:00 Nkwazi
เรด แอร์โร -
FT 20:00 เพาเวอร์ ไดนาโมส์ 1-1
0-1
Indeni FC 2 -
FT 20:00 2 Young Green Eagles 2-0
1-0
ซานาโก 1 -
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 20:00 4 เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ 1-0
0-0
นีว่า วินนีตเซีย -
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 20:00 โครโตเน่ (เยาวชน) 0-1
0-2
โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) -
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
FT 20:30 1 [SVK D1-1]สโลวาน บราติสลาวา 5-1
3-0
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า[SVK D2-6] 3 -2.25
-2
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 20:30 4 [2]ดูนาเรีย คาลาราซี 1-5
0-3
ดาเชีย มิโอวินี่[3] 4 -0.25
GRE D3 (GRE D3)
FT 20:30 3 AO Sellanon 0-1
0-0
Fikis 2 -0.5
FT 20:30 1 Diagoras Vrachneikon 0-2
0-0
Aias Gastounis 4 -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 20:45 เมลียา ซีดี 0-0
1-1
Poli Almeria -
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
FT 21:00 1 [6]เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 2-0
1-0
ฟาสตาฟ ซลิน[11] 2 -1.25
-1.5
ไซปรัส คัพ (Cyprus Cup)
FT 21:00 2 1 [CYP D1-4]อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 1-0
1-0
อโปเอล นิโคเซีย[CYP D1-8] 1 -0.25
+0
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ)
FT 21:00 แอสตัน วิลล่า (ยู 18) 6-0
9-0
Burton Albion U18 -
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 21:00 2 [4]อัสติ นาดลาเบม 1-0
0-0
สลาโว วีเซลัด[14] 3 -1.75
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
FT 21:00 [ISL-7]เบงกาลูรู 0-0
5-0
เนปาลอาร์มี่ เอฟซี -
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 21:00 2 [13]เอฟเค อรีส 0-1
0-0
เอฟเค ทารัซ[3] 1 +0.25
แอลเบเนีย คัพ (แอลเบเนีย คัพ)
FT 21:00 [ALB D1-2]วัลลัซเนีย 1-0
1-0
เคเอฟ ลาซี[ALB D1-3] +0
FT 21:00 4 [ALB D1-1]ตูตา เดอร์เรซ 0-2
0-2
สเกนเดอร์บู กอร์ซ[ALB D1-9] 1 6 -1.25
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 21:00 7 [15]เนฟโตชิมิก บูร์กัส 1-0
0-0
สตรัมส์ก้า สลาวา[11] 3 -
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 21:00 2 [14]คอนคอร์เดีย เชียจน่า 3-1
2-0
ซีเอส สตินก้า บาเกา[21] 2 -1
▲▲-1.5
FT 21:00 5 [12]กลอเรีย บูซัว 0-0
0-0
เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย[16] 3 -0.5
-0.75
FT 21:00 [7]ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 1-1
1-1
พานดูรี ทาร์กู-จิอู[20] 1 1 -1.75
ดิวิชั่น 2 มอนเตเนโกร (Montenegro Division 2)
FT 21:00 1 [4]เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา 2-1
1-0
FK Ibar Rozaje[7] 1 +0
FT 21:00 [8]โบเคลจ์ โคเตอร์ 2-0
0-0
Jedinstvo Bijelo Polje[5] -
FT 21:00 3 [6]เอฟเค เบราเน 1-1
1-0
เอฟเค มอร์นาร์[2] 1 2 +0.25
+0.5
FT 21:00 1 [1]Arsenal Tivat 0-0
0-0
โอเอสเค อิกาโล[3] 1 2 -
FT 21:00 2 [9]เอฟเค การ์เบจ 1-2
1-1
FK Drezga[10] 2 -
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 21:00 3 1 [4]เลชอยส์ (ยู 23) 1-2
1-1
เบนฟิก้า(ยู 23)[5] 1 -
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One)
FT 21:00 3 ดรากอนส์ คลับ ยาอุนเด 2-2
0-1
พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา 1 +0.25
+0
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
Pend 21:00 วิสลา พูลาเว่
ชาก้า ตราโนร์บเช็ค -
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 21:00 2 เอฟซี อูจโกรอด 3-0
3-0
Chayka Petropavlovsk Borshchagovka 4 -
ฟุตบอลทีมชาติอิหร่านอายุไม่เกิน 23 ปี (IRAN UNDER 23)
FT 21:00 Navad Urmia U23 0-0
0-0
Naft Omidiyeh U23 1 +0.75
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 21:15 โปแลนด์(ฟุตซอล) 3-3
8-5
สาธารณรัฐเช็ก(ฟุตซอล) -
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 21:30 1 [IRN PR-1]เพอร์เซโปลิส 1-0
1-0
อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์)[UAE LP-7] 2 -0.75
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 21:30 1 [1]ฮราเดตส์กราลอเว 3-0
1-0
เอฟเค มาส ทาบอร์สโก[13] 2 -1.25
Postp 21:30 [11]ทริเน็ค
วิคตอเรีย ซิซคอฟ[7] +0.25
FT 21:30 1 [2]เอสเค ลิเซน 3-0
2-0
ดูก้า ปรากซ์[9] 3 -0.25
FT 21:30 2 [8]เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 1-2
0-2
เอ็มเอฟเค ชรูดิม[5] 4 +0
FT 21:30 1 [12]บลานส์โค 2-0
2-0
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม[6] 1 +0
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 21:30 4 1 [B-5]Strogino Youth 0-4
0-2
สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน)[A-2] 2 +0.75
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 21:30 3 [17]Hutnik Krakow 4-1
2-1
สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้[15] -0.25
+0
-0.25
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 21:30 2 NK Hrvace 1-2
0-0
NK GOSK Dubrovnik 3 -
FT 21:30 2 1 เอ็นเคเนเรวานนัค โซปูเซน 0-3
0-1
Urania 3 -
FT 21:30 เอ็นเคสปลิต 3-0
2-0
Zmaj Blato 3 -1
-1.25
FT 21:30 6 เอ็นเค โอเอสเค โอทอค 3-1
2-0
NK Uskok 2 -
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
FT 21:30 2 Zalaegerszegi TE II 2-2
2-1
Menfocsanak 1 -
FT 21:30 1 โกมาโรม วีเอสอี 2-1
1-0
Papai Perutz 1 -
FT 21:30 2 Mezokovesd Zsory II 1-5
0-2
Diosgyori VTK II 1 -
FT 21:30 3 บีวีเอสซี 1-0
0-0
Jaszberenyi Vasas 1 3 -
FT 21:30 2 1 Tiszafured VSE 2-0
1-0
Tiszaujvaros -
FT 21:30 1 Ferencvarosi TC B 0-2
0-1
Ivancsa 1 -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 [SWE D1-10]ไอเคซิริอุสเอฟเค 1-0
6-0
บรอมมาปอจคาร์น่า[SWE D1 SN-2] -
สวิส คัพ (Switzerland Cup)
FT 22:00 5 [SUI D1-9]เอสซี เครียนส์ 2-2
1-0
เซอร์เวตต์[SUI Sl-4] +1.25
+1.5
▼▼+1
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 22:00 2 [UZB D1-1]ปัคตากอร์(N) 3-3
0-0
แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ[IRN PR-5] 4 -0.75
-0.5
สโลวีเนีย คัพ (สโลวีเนีย คัพ)
Postp 22:00 [SLO D2-12]ดราว่า
เอฟซี โคเปอร์[SLO D1-5] -
Postp 22:00 [SLO D1-4]ดอมซาเล่
มาริบอร์[SLO D1-2] -
Postp 22:00 [SLO D1-8]เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
รีดอมเลีย[SLO D2-1] -
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 22:00 อาเซอร์ไบจาน (ฟุตซอล) 3-0
4-0
กรีซ(ฟุตซอล) -
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin)
FT 22:00 6 1 [10]TB/FCS/Royn 2-4
1-0
07 Vestur Sorvagur[7] 1 -0.75
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division)
FT 22:00 [5]Onisilos Sotiras 1-0
1-3
PAEEK Keryneias[2] +0.25
▲▲+0.75
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
Postp 22:00 [8]Akwa Starlets
อควายูไนเต็ด[3] -
Postp 22:00 [1]ควาร่า ยูไนเต็ด
พลาเทอู ยูไนเต็ด[12] -
Postp 22:00 [4]เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล
ริเวอร์ ยูไนเต็ด[7] -
Postp 22:00 [13]วิคกิ ทัวร์ริส
นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี[6] -
Postp 22:00 [16]ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี
จิกาวา โกลเด้น สตาร์[14] -
Postp 22:00 [10]อาเบีย วอร์ริเออร์ส
เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล[5] -
Postp 22:00 [11]ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี
คัตซิน่า ยูไนเต็ด[18] -
Postp 22:00 [17]วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี
เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี[15] -
Postp 22:00 [2]เคโน พิลเลร์ส
อะดามาวา ยูไนเต็ด[20] -
Postp 22:00 [9]โลบี สตาร์ส
อิฟานยี่ ยูบัช[19] -
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
Postp 22:00 [2]โลโคโมทีฟ โซเฟีย
วิโตชา บิสตริต้า[17] -
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
Postp 22:00 [2]จีเคเอส คาโตวีตเซ
โอลิมเปีย ไอบรองก์[19] -1.25
-1
FT 22:00 2 [13]บิโตเวีย บิโตฟ 2-3
0-1
KP Calisia Kalisz[7] 4 +0
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 22:00 3 [4-4]ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 0-1
0-0
ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ[4-2] 1 -0.25
+0
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
Pend 22:00 [1]เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา
Academica Do Lobito[11] -
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One)
FT 22:00 3 โคตอน สปอร์ต 2-0
1-0
Canon Yaounde 2 -0.5
TOG D1 (TOG D1)
FT 22:00 1 Gbohloesu 0-2
0-0
Gomido FC 1 -
FT 22:00 4 Dyto FC 0-0
0-0
Entente 2 3 -
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 22:00 1 LKS Lagow 2-1
1-0
วิสล่า ซานโดเมียร์ซ 1 -0.5
-0.75
FT 22:00 2 Orleta Radzyn Podlaski 2-6
1-3
Wisloka Debica 1 5 -
FT 22:00 เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส 0-1
0-0
Podhale Nowy Targ -
Postp 22:00 Sokol Sieniawa
Lewart Lubartow -0.75
PR CUP (PR CUP)
FT 22:00 1 Blyskawica Gac 1-2
0-0
Gawin Sleza Wroclaw 2 +1.25
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
FT 22:30 5 1 [POL PR-14]คราโคเวีย คราคอฟ 1-2
0-1
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา[POL PR-3] 4 +0.25
+0
ฮังการี คัพ (ฮังการี คัพ)
FT 22:30 2 [HUN D1-6]วาร์ดา เซ 0-1
0-0
อูจเปสต์[HUN D1-8] 1 +0
+0.25
บัลแกเรีย คัพ (บัลแกเรีย คัพ)
FT 22:30 5 1 [BUL D1-1]โดโกเรต์ส รัซกราด 1-2
0-2
ซีเอสเคเอ โซเฟีย[BUL D1-3] 2 9 -0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 22:30 4 ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ 2-2
1-1
CD Huetor Tajar 3 -0.75
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division)
Pend 22:30 ยูเอสซี บัสซาม
สปอร์ติ้งเจนัว -
FT 22:30 1 AF Amadou Diallo Djekanou 1-0
0-0
เอเอสไอ อเบนกัวรูว 2 -0.25
+0
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup)
FT 22:59 3 [CRO D1-8]อิสทรา 1961 พูลา 3-2
3-0
ริเยก้า[CRO D1-4] 3 +1
สวิส คัพ (Switzerland Cup)
FT 22:59 2 [SUI D1-1]กราสฮ็อปเปอร์ 1-2
0-2
เซนต์ กัลเลน[SUI Sl-7] 3 +0.25
▲▲+0.75
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 22:59 4 [14]บาลิเคซิสปอร์ 1-2
0-1
อิสตันบูลสปอร์[6] 1 +0.25
+0.5
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
FT 22:59 1 [4]เบามิต ยาโบลเนค 1-0
0-0
สปาร์ตาปราก[2] 2 +0.25
+0.5
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup)
FT 22:59 1 [ROM D1-3]ซีเอส คราอิโอว่า 3-0
1-0
ลูเซียฟารุล โอราเดีย[ROM D2-6] 1 -1.5
-1.75
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
Postp 22:59 [5]ทาร์ตู เจเค มัก
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์[1] -
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 22:59 2 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ฟุตซอล) 1-3
1-3
เซอร์เบีย (ฟุตซอล) 1 +0.5
FT 22:59 1 โรมาเนีย(ฟุตซอล) 6-0
9-1
มาเซโดเนีย(ฟุตซอล) -
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 22:59 5 [11]มอเตรอ รูบิน 0-1
0-1
วิกรี่ ซูวอลกี้[5] 1 +0.25
FT 22:59 4 [9]โซกอล ออสโตรดา 2-1
1-0
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา[4] +0.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 22:59 2 [12]Wuppertaler 0-1
0-0
มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น)[14] 1 -0.25
-0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 22:59 กอร์โดบา บี 3-0
2-0
CD Rota -1.5
-1.25
FT 22:59 1 เบเลซ ซีเอฟ 1-1
1-1
อัลเมเรีย บี 2 -0.5
-0.25
FT 22:59 5 เซบีย่า ซี 1-0
1-0
ยูบี เลบริจาน่า 6 -0.5
-0.75
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
Pend 22:59 Gunjur United
Jarra West FC -
FT 22:59 Red Hawks FC 0-1
0-1
PSV Wellingara 1 +0
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 23:15 2 โอเคเอส 2-1
1-1
ทารูก-พารูก ไอเอฟ +0
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 23:15 1 บอมบาด้าเอฟซี 2-1
0-1
Jam City 3 +0
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 23:30 2 [15]วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 0-1
0-1
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก[12] 1 5 +0
+0.25
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
Postp 23:30 [2]เอฟซี ไลเฟริ่ง
ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)[14] -1
-0.75
FT 23:30 1 [6]กราเซอร์ เอเค 3-0
2-0
FC Superfund Pasching[9] 4 -0.25
ไซปรัส คัพ (Cyprus Cup)
FT 23:30 3 [CYP D1-6]โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 4-2
3-1
เออีเอล ลิมาสซอล[CYP D1-2] 2 +0.5
+0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
Postp 23:30 ซีดี เอล ปาโล
Torredonjimeno -
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
Postp 23:45 [12]เลอ ม็องส์
เกรไตล์[15] -0.25
FT 23:45 [8]อูแอส กงการ์กโน่ 1-1
1-0
เรด สตาร์ 93[7] 3 +0
+0.25
+0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
Postp 23:45 Union Estepona CF
Atletico Porcuna CF +0
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 23:55 2 ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก 1-0
0-0
Onze Createurs 1 +0.25

ผลฟุตบอลวัน 15 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2)
FT 00:00 1 [4]แกลร์กมงต์ ฟุต 3-0
1-0
อาเมียงส์[14] -1.25
-1
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 00:00 3 [6]ราโย่ บาเยกาโน่ 0-1
0-0
มิรานเดส[9] -0.5
-0.25
▲▲-0.75
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 00:00 3 [ISL-4]เอฟซี กัว 0-0
0-0
อัล เรย์ยาน[QAT D1-3] 3 +0.75
▲▲+1.25
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
Postp 00:00 [1]แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า
โคโรน่า คีลเซ่[12] -0.75
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 00:00 โปรตุเกส (ฟุตซอล) 4-0
3-0
นอร์เวย์(ฟุตซอล) -6.5
FT 00:00 ฝรั่งเศส(ฟุตซอล) 5-1
2-1
อาร์เมเนีย(ฟุตซอล) -
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 00:00 1 [(c)-5]โคบาน อิมเพเรียล 2-2
0-2
เดปอร์ติโว อิซทาปา[(c)-6] 3 -0.75
-0.5
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 00:00 2 Banga Gargzdai B 2-0
1-0
FK Panevezys-2 4 -0.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:00 2 [S-18]เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 2-2
1-1
บาเยิร์น อัลเซนัว[S-21] 1 -1.25
-1.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 00:00 3 ซีดี การีนา 3-0
2-0
อัลกอสซีเอฟ 2 -0.75
FT 00:00 1 อัลฮัวริโน 0-0
0-2
รีล เจน -
FT 00:00 3 Castilleja CF 1-1
1-0
ซีดี คาเบเซนเซ 3 -0.5
FT 00:00 พูเอนเต้ เจนิล 0-0
1-1
เอดี เซวตา -
FT 00:00 2 ซีดี เตรรา 2-0
1-0
ยูดี ลอส บาร์ริออส 4 -0.75
FT 00:00 อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ 1-1
4-2
ซีดี ฮัวโตร เวก้า -
FT 00:00 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 0-0
0-0
แอทเลติโก้ มานชา เรอัล -
FT 00:00 1 ซีดี ซาน โรเก้ 0-1
0-0
เฆเรซ เดปอร์ติโว 4 +0
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 00:00 2 FK Kauno Zalgiris III 4-0
0-0
FK FM Ateitis 3 -1.5
-1.75
นิคารากัว เซกุนด้า ดิวิชัน (Nicaragua Segunda Division)
Pend 00:00 เอฟซี เอสเตลี
มินา เอฟซี -
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 00:15 3 [(a)-12]เดลฟินเอสซี 2-0
1-0
มาคาร่า อัมบาโต้[(a)-4] 2 -0.25
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division)
FT 00:30 [3]Swift Hesperange 7-0
4-0
ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน[10] -1.5
-1.75
FT 00:30 2 [14]US Mondorf-les-Bains 2-3
1-1
จิวเนสเซ่[9] 1 2 +0
FT 00:30 3 [1]โฟล่า เอสซ์ 5-0
2-0
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์[2] 2 5 -0.25
Postp 00:30 [13]ซีเอส เพแทนจ์
FC Wiltz 71[6] -
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin)
FT 00:30 [8]อีบีสเทิลมูล 2-0
3-2
Toftir B68[9] 1 -
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 00:30 2 [3]ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 6-0
2-0
สลาสค์วรอคลาวน์ 2[8] -0.5
-0.75
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:30 4 1 [W-4]ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 1-1
1-1
ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น[W-21] 4 -0.75
-0.5
FT 00:30 3 [W-10]เอสเฟา สแตรเลน 0-3
0-1
โคโลญจน์ (เยาวชน)[W-8] 1 +0
Postp 00:30 [2]ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น
เอสวี ลิปสตัดท์[18] -1.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 00:30 CD Pozoblanco 1-1
2-1
ซีเอ แอนโตเนียโน่ -
FT 00:30 แอตเลติโก้ มาลากูโน 2-0
3-0
CD Torreperogil -
Postp 00:30 โมทริล ซีเอฟ
โลญ่า ซีดี -
FT 00:30 ซีเอ มอนซอน 1-0
0-0
เอดี ซาบินานิโก้ -1
สวิส โปรโมชั่น ลีก (Switzerland 1.Liga Promotion)
Postp 00:30 Bavois
เบลลินโซนา -
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 01:00 1 [JOR D1-11]อัล วีห์ดัต 0-0
0-0
อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ)[KSA PR-5] +1.5
FT 01:00 2 [UAE LP-4]อัล ชาร์จาห์ 1-0
0-0
อัล กูวา อัล จาวิย่า[IRQ D1-1] 1 2 -0.5
▼▼+0
FT 01:00 [QAT D1-1]อัล ซาดด์ 1-1
0-0
ฟูแลด ครูเซสตัน[IRN PR-7] 2 -1
-1.25
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin)
FT 01:00 [5]เอชบี ทอร์ชาฟน์ 6-1
0-0
ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์[2] 1 -2.75
FT 01:00 1 [6]นซี ลูนาวิค 2-1
4-2
บี 36 ทอร์ชาฟน์[4] -
FT 01:00 2 [3]ไวกิงเกอร์ โกตู 1-2
1-0
เคไอ แคร๊กสวิก[1] 3 +1
▲▲+1.5
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 01:00 2 [(c)-10]CD Achuapa 1-1
1-0
คลับ เซลาจู เอ็มซี[(c)-11] 5 -0.5
คัมเปโอนาโต้ แปร์นัมบูกาโน่ (Brazil Pernambucano League)
FT 01:00 1 [10]เวราครูซ พีอี 2-0
1-0
ซัลเกโร เอซี[5] 3 +0.75
▼▼+0.25
FT 01:00 [8]เซ็นทรัลเอสซี 1-1
0-0
อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี[5] 1 -0.25
+0
-0.25
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา บี (Brazil Campeonato Paulista B)
Postp 01:00 [16]อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี
แอตทิเบีย[8] -
Postp 01:00 [1]อา โซ ซานต้า เอสพี
ริโอ คลาโร่[5] -
Postp 01:00 [13]เซอร์เทาซินโญ่
ยูเวนตุส เอสพี[6] -
Postp 01:00 [11]Monte Azul SP
เซา เบอร์นาร์โด้[7] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
Postp 01:00 ลูเซน่า
เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี -
FT 01:00 3 ลาส พัลมาส ซี 3-2
1-0
วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า 4 -0.75
-1
▼▼-0.5
FT 01:00 5 1 อคูลัส ซีเอฟ 2-1
0-1
เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 2 2 -0.5
FT 01:00 2 โคเรีย ซีเอฟ 1-1
0-0
โคนิล ซีเอฟ 3 +0
-0.25
FT 01:00 1 Aguilas UP 2-1
0-1
เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 2 -0.5
Postp 01:00 อัลโคเบนดาส สปอร์ต
Real Aranjuez CF -
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ซี (Brazil Campeonato Paulista C)
Postp 01:00 โอลิมเปีย เอสพี
แบนเดียแรนท์ -
Postp 01:00 นาซีอองนัล เอสพี
บาร์เรโตส เอสพี -
Postp 01:00 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี
โนโรเอสเต้ -
Postp 01:00 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี
ริโอ เพรโต -
Postp 01:00 พรีมาเวร่า
อีซี เซา โชเซ เอสพี -
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division)
FT 01:00 1 แอฟริกา สปอร์ต 1-1
0-1
ซานเปโดร 2 +0.25
สวิส โปรโมชั่น ลีก (Switzerland 1.Liga Promotion)
FT 01:00 2 Etoile Carouge 0-1
0-1
เอฟซี ซิอง (ยู 21) 2 -1
กัวเตมาลา เซกุนด้า ดิวิชัน (Guatemala Segunda Division)
FT 01:00 3 Juventud Retalteca 1-1
0-0
Capitalinos FC 2 -0.25
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 01:15 2 [(a)-12]อคาเดเมีย กันโตเลา 0-2
0-2
เซียนเซียโน่[(a)-3] 7 +0.25
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 01:30 1 [16]ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 2-5
1-2
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์[3] 1 +0.5
+0.75
คัมปิโอนาโต้ โกยาโน่ (Brazil Campeonato Goiano Division)
FT 01:30 1 [BRA CGD-9]อิโพรา อีซี 0-0
0-0
วิลา โนวา[BRA CGD-6] 4 +0.75
andorra cup (andorra cup)
FT 01:30 2 [ANDSL-1]อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส 1-2
0-1
เซนต์ จูเลีย[ANDSL-5] 3 -0.75
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
FT 01:30 [8]เบรัสเตกี 3-1
2-1
เอล พอร์เวเนอร์[11] 1 2 -0.75
FT 01:30 4 [3]อิตูไซย์โง 2-1
1-1
เฟอโรคาริล มิดแลนด์[5] 3 -0.5
-0.25
FT 01:30 6 [9]เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ 3-1
1-0
วิกตอรีอาโน่อาเรนาส[16] 1 3 -0.75
▼▼-0.25
FT 01:30 2 [18]เคลย์โพล 1-1
1-0
เจนเนอรัลลามาดริด[19] 2 -0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 01:30 1 ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส 0-1
0-0
CD El Alamo +0
บราซิลเลียน ดีเอฟ ดิวิชัน (Brazil Brasiliense DF Division)
FT 01:30 เอสอี ตู กาม่า