ราคาบอล.cc
ผลบอล 15 เมษายน 2564ผลบอล 14 เมษายน 2564ผลบอล 13 เมษายน 2564ผลบอล 12 เมษายน 2564ผลบอล 11 เมษายน 2564ผลบอล 10 เมษายน 2564ผลบอล 9 เมษายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 13 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 06:55 3 CA Independiente de la Chorrera (W) 1-3
1-1
Atletico Chiriqui (W) +2
▲▲▲+2.75
FT 07:00 1 SD Atletico Nacional (W) 3-0
1-0
Costa Del Este FC (W) 1 1 -0.5
▲▲-1
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 07:10 4 1 [A-12]อัลมิแรนเต้ บราวน์ 1-0
1-0
นูเอว่า ชิคาโก้[A-15] 4 +0
-0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:15 4 [19]แอดเลติโก ทูคูแมน 2-0
1-0
เบเลซ ซาร์สฟิลด์[2] 2 +0.5
+0.75
▼▼+0.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 07:45 2 Bocofilo Bochazo 1-4
0-2
Argentina Quilmes Rafaela 1 +0.75
+1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 08:00 1 เทาโร เอฟซี (ญ) 3-0
1-0
Sporting San Miguelito (W) 1 -4
▼▼▼
▼▼
-2.75
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:00 2 [(a)-5]ดิปอร์เทส โตลิม่า 0-0
0-0
แอตเลติโก บูคาราแมนก้า[(a)-12] 1 -0.75
-1
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:05 2 [(c)-12]ปาชูก้า 1-3
0-1
พูอีบลา[(c)-5] 2 -0.5
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 15:00 3 [6]เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 1-2
0-0
อัคโตเบ[7] 3 +0
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
Postp 15:00 [5]Urartu II
เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย[2] -
15:00 [3]เซวาน บอย
Noravank[4] -
เอเอฟซี วีเมนส์ โอลิมปิก ควอลิฟาย ทัวร์นาเมนต์ (AFC Women's Olympic Qualifying Tournament)
FT 15:00 [15]จีน(ญ) 1-2
0-2
เกาหลีใต้(ญ)[18] -0.5
-0.75
บังคาลอร์ เอ ดิวิชั่น (India Bangalore A Division)
Pend 15:00 RWF
CIL -0.5
-0.75
ฟุตบอลชิงแชมป์เวียดนาม รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Vietnam championship u19)
FT 15:30 พีวีเอฟ เวียดนาม (ยู 19) 3-0
0-0
อาน ซาง (ยู19) 1 -0.25
▲▲▲
▲▲
-1.5
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 15:30 2 เซนเทนารี่ สตร์อมเมอร์ (สำรอง) 2-0
1-0
แก็บ(สำรอง) 2 -1
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup)
FT 16:00 Westside grovelli 3-1
2-0
Redcliffe PCYC +1.75
FT 16:00 Teviot Downs 0-6
0-3
Bethania Rams SC +4.5
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:00 ริชมอนด์ 0-2
0-1
แดนดินัง ซิตี้ เอสซี +1.5
+1.75
FT 16:00 3 พีซีวายซี พาราเมต้า อีเกิ้ล 3-2
0-0
Dulwich Hill SC 2 +1
Australia Victorian Women's Cup (Australia Victorian Women's Cup)
FT 16:00 1 เปรสตัน ไลออนส์(W) 3-0
3-0
Boroondara Eagles (w) 2 -0.25
+0
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 16:05 2 [11]นิวคาสเซิล เจ็ทส์ 1-1
0-0
เพิร์ท กลอรี่[9] 2 -0.25
-0.5
▼▼+0
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:15 Hills Brumbies 1-2
0-2
แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน +0
-0.25
+0
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup)
FT 16:30 3 Kangaroo Point Rovers FC 3-1
1-1
อ๊อกเล่ย์ ยูไนเต็ด 2 -0.5
FT 16:30 3 Brighton Bulldogs Fc 1-4
0-2
Bardon Latrobe 1 +0.75
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:30 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 2-0
0-0
ม็อกกิล เอฟซี -1.5
FT 16:30 1 Tarragindi Tigers 1-4
1-0
คาปาลาบา บูลด็อก +3.25
FT 16:30 2 [AUS BPLD1-8]โลแกน เมโทร 0-2
0-2
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์[AUS QSL-7] 1 +5
▼▼▼
▼▼▼
+3.5
FT 16:30 1 [AUS BPLD1-7]ไพน์ฮิลส์ 3-2
2-1
Caloundra 2 +0.5
▼▼+0
Pend 16:30 ปาล์ม บีช
Magic United TFA +0
▲▲▲
-1
FT 16:30 2 [AUS BPL-6]เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี 8-3
5-1
เอซี คาริน่า[AUS BPLD1-10] 3 -1.5
▲▲-2
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 16:30 1 มิทเชลตัน ( ญ ) 1-5
1-4
โกล โคส ซิตี้ (ญ) 1 +3.25
▼▼+2.75
FT 16:30 2 คาปาลาบา(ญ) 2-3
1-1
เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) -4
FT 16:30 เอฟคิว คิวเอเอส (ญ) 1-2
0-2
Brisbane City (W) +0
▲▲▲+0.75
Australia Brisbane Woman Cup (Australia Brisbane Woman Cup)
Pend 16:30 Toowong (w)
คาบูลเตอร์ เอฟซี (ญ) +0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 16:40 1 [49]สโลวีเนีย(ญ) 5-0
3-0
สโลวะเกีย(ญ)[47] 3 -0.25
-0.5
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 17:00 2 [12]เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 1-2
1-1
อักฮซายิก โอรอล[11] 2 +0
▲▲-0.5
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 17:00 2 [4]ชักดิดี้ 2-1
1-0
เมรานี่ ทบิลิซี่[5] 2 +0
-0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 3 [U-14]ครีลย่า โซเวียตอฟ 2 0-2
0-1
ไดนาโม บรานัวล์[U-8] +0.75
+0.5
บังคาลอร์ เอ ดิวิชั่น (India Bangalore A Division)
FT 17:00 BTM FC 0-3
0-0
บียู เอฟซี +1.25
+1
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League)
Pend 17:00 Lambton Jaffas Reserves
Edgeworth Eagles Reserves -
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 17:05 วูลลองกอง ยูไนเต็ด 3-2
0-1
เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี 4 +1.5
▼▼▼
▼▼▼
+0
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 17:05 2 บราก้า(ยู 23) 3-2
2-1
มาริติโม่(ยู 23) 3 -0.75
-1
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 17:30 1 [8]Tuzlaspor Kulubu 5-2
1-2
เอสคิเซไฮสปอร์[18] 2 -2.25
-2
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 17:30 2 [8]เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ 2-1
1-1
เดอะ แกป บีพีแอล[12] 1 -1.25
-1.5
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 17:30 นอร์ธ สตาร์ 7-1
4-0
เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 2 -0.5
เกรละ พรีเมียร์ลีก (India Kerala Premier League)
FT 17:30 3 เกรละบลาสเตอร์ส 2 4-1
1-1
Kovalam FC 3 -1.5
อินเดีย กัว ลีกอาชีพ (India Goa Professional League)
Abd 17:45 ซัลเกาการ์ สปอร์ท คลับ
กาลังกูต -0.75
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
Pend 18:00 [5]เอฟซี ลอริ
อารารัต[3] -
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 18:00 เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19) 1-0
3-0
เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19) -
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 18:00 3 [9]เอฟซี เชอวาร์เดนิ 1-1
0-0
เอฟซี กากรา[2] 1 +1
+0.75
ฟุตบอลชิงแชมป์เวียดนาม รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Vietnam championship u19)
FT 18:00 1 ซงลาม เหงะอาน (ยู 19) 1-1
1-1
college JMG U19 -0.25
-0.5
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 18:00 ซากาตาล่า เอฟเค 2-1
1-0
เอฟเค โมอิก บากู -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 18:15 FK Bashkimi
Milano -
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
FT 18:30 2 [SVK D2-5]เอฟเค โคซิค 3-0
1-0
เทรนซิน[SVK D1-6] +0.75
+0.5
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 18:30 มหาวิทยาลัยเมอร์ด็อก 0-2
0-2
เพิร์ธ เอสซี +2.25
+2
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 18:30 3 ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 3-2
1-0
ราดนิคกี้ นิส(ยู 19) 3 -3
UZB LW (UZB LW)
FT 18:30 3 Bunyodkor Tashkent(W) 1-1
0-1
Sevinch (w) 2 -1.5
ฟุตบอลทีมชาติอิหร่านอายุไม่เกิน 23 ปี (IRAN UNDER 23)
FT 18:40 1 เมส เคอมัน(ยู 23) 2-0
0-0
FC Tip Takavaran U23 3 -0.5
FT 18:40 1 ราฟซานจาน(ยู 23) 1-1
0-1
โซบ อาฮาน(ยู 23) 1 +0
FT 18:40 1 เซปาฮานอิสฟาฮาน(ยู 23) 4-0
2-0
Shahin Bushehr U23 3 -0.75
FT 18:41 3 Shahr Khodrou U23 1-1
1-0
Kian Babol U23 2 -0.25
อุซเบกิสถาน คัพ (อุซเบกิสถาน คัพ)
FT 19:00 [UZB D1B-3]ซามิน 0-1
0-1
เอฟเครูบิน(อุซเบกิสถาน)[UZB D1B-10] -0.75
▲▲-1.25
moldova division 2 (moldova division 2)
FT 19:00 [4]เอฟซี เชอร์ริฟ บี 0-0
2-1
Flacara Falesti[13] -
FT 19:00 [2]เอฟซี คาฮูล-2005 0-1
1-2
CSF Baliti[1] -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 19:00 [43]ฮังการี(ญ) 0-0
0-0
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ)[59] 1 -0.75
FT 19:00 4 มาซิโดเนียเหนือ (ยู 19) 2-0
0-0
มอนเตเนโก(ยู 19) 2 -0.25
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 19:00 2 [17]สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) 1-1
0-1
ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23)[14] 1 +0
FT 19:00 [9]คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23) 0-2
0-0
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23)[1] 1 1 +0.25
+0
FT 19:00 2 [2]บริสตอล ซิตี้ (ยู 23) 1-1
1-1
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23)[3] +0
-0.25
▼▼+0.25
FT 19:00 1 [4]อิปสวิช (ยู 23) 0-1
0-0
บาร์นสลีย์ (ยู 23)[8] -0.25
+0
FT 19:00 2 [15]ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) 1-4
1-0
โคเวนทรีซิตี้(ยู 23)[13] 1 +0
+0.25
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 19:15 2 [17]นาวาด เออร์เมีย 0-1
0-0
ฟาร์ เซปาซี่[2] 1 +0
+0.25
FT 19:15 3 [1]เมส เคอมัน 2-0
2-0
Shahrdari Astara[4] 1 -0.5
-0.75
FT 19:15 1 [7]มาลาวัน 1-0
1-0
คูเนห์ เบ คูเนห์[9] 1 1 -0.5
FT 19:15 2 [15]แคชไค 0-0
0-0
ซอร์คพูชาน พักแดชท์[5] +0
FT 19:15 [11]โคเชห์ ทาเลย์ 0-1
0-1
ซาฮิน บูเชอร์[8] +0
-0.25
FT 19:15 [16]Chooka Talesh 1-3
0-1
เอสเตกัล คูซสถาน[3] +0.25
+0.5
FT 19:15 2 [6]บาดราน เอฟซี 2-0
2-0
อาร์แมน โกฮาร์[14] 1 -1
-0.75
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
FT 19:30 1 [9]ปาร์ดูบีตเซ 3-1
2-1
สโลวัคโก้[3] 2 +0.25
+0
▲▲+0.5
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 19:30 [10]พาร์ส โจโนบิ แจม 2-0
3-1
โอซิน อัลบอร์ซ[18] -
ฟุตบอลทีมชาติอิหร่านอายุไม่เกิน 23 ปี (IRAN UNDER 23)
FT 19:30 2 ฟูแลดฆูเซสถาน เอฟซี(ยู 23) 2-0
2-0
Aluminium Arak U23 2 -0.5
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 19:50 2 [12]Esteghlal Mollasani 0-1
0-1
Kheybar Khorramabad[13] 5 +0
+0.25
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
Postp 20:00 [8]วาปรัส ปาร์นู
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน[7] -
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
FT 20:00 [11]Pretoria Callies 0-2
0-2
เคป ยูโมย่า ยูไนเต็ด[9] -
FT 20:00 [5]รีล คิงส์ 1-1
2-1
โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี[12] -
FT 20:00 [1]ริชาร์ดส์ เบย์ 0-2
1-2
ฟรี สเตท สตาร์[7] -
FT 20:00 [6]มหาวิทยาลัยพริทอเรีย 0-0
0-0
เจดีอาร์ สตาร์[3] -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 20:00 [15]Alsinaat Alkahrabaiya 0-1
0-0
อัล ซอลรา[4] -
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 20:00 4 [3]Sportist Svoge 1-1
0-1
เอฟซี ฮีบาร์[4] 4 -0.25
-0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 20:00 [111]เอธิโอเปีย (ญ) 1-0
3-0
เซาท์ซูดาน ( ญ ) -
FT 20:00 [53]แอฟริกาใต้(ญ) 0-0
2-0
บอตสวานา ( ญ )[148] -
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 20:00 [12]มิลล์วอลล์(ยู 23) 2-3
0-2
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23)[5] 2 +0
▲▲+0.5
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 20:00 เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1
0-0
คอสเทล ยูนิออน -0.75
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 20:00 3 Fasil Kenema 0-0
0-0
Bahir Dar Kenema FC -0.5
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 20:00 2 มบารารา ซิตี้ 2-1
1-1
Malaba youth Football 3 -1.25
FT 20:00 1 บียูเอล เอฟซี 1-1
0-0
Kyetume 1 -0.5
FT 20:00 1 URA Kampala 2-0
0-0
กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี 1 -0.25
FT 20:00 Onduparaka FC 2-1
1-1
Airtel Kitara FC -1.25
FT 20:00 1 Vipers 4-0
1-0
Busoga United 4 -1.5
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup)
FT 20:10 1 Pro Sesto U19 4-2
3-1
เรนาเต้ (ยู 19) 2 -1
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
FT 20:30 1 [SVK D1-5]ซลาเต้ โมราฟเซ่ 0-2
0-1
เอ็มเอสเค ซิลิน่า[SVK D1-3] +0.25
+0.5
+0.25
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 20:30 คิเอโว่(ยู 19) 3-1
3-1
Reggiana U20 1 -1.25
-1.5
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 20:30 2 [5]เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 1-2
0-1
คราอิโอว่า[1] 1 +0
เกรละ พรีเมียร์ลีก (India Kerala Premier League)
FT 20:30 2 Chirag United Kerala 2-2
1-1
เกรละโปลิศ 2 5 +2.5
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 21:00 3 1 [10]เครโมเนเซ่ 2-2
1-1
เอ็มโปลี[1] +0.25
+0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:00 [14]อิตาลี(ญ) 1-1
1-1
ไอซ์แลนด์(ญ)[19] 1 -0.75
▼▼-0.25
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 21:00 1 [1]บอลติกปาเนเวจิส 2-2
2-2
Hegelmann Litauen[6] -1
-1.25
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป (UEFA European Women's Championship)
FT 21:00 1 [24]รัสเซีย(ญ) 0-0
0-0
โปรตุเกส(ญ)[32] 1 -0.25
+0
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 21:00 [S-6]เทรลเลบอร์ก (ยู 21) 2-3
1-0
คัลม่าร์ (ยู 21)[S-2] +0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 21:00 [2]เยอรมนี(ญ) 3-1
2-1
นอร์เวย์(ญ)[12] -1.25
-1.5
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 21:00 เอสอาร์ บราซอฟ 0-3
0-1
Odorheiu Secuiesc +1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 [FIN D1-1]เอชเจเค เฮลซิงกิ 4-0
3-0
เอซี โอลู[FIN D1-8] -1.75
-2
สวิส คัพ (Switzerland Cup)
FT 22:00 4 [SUI Sl-2]ลูกาโน 1-1
1-0
ลูเซิร์น[SUI Sl-8] 4 +0
+0.25
+0
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 22:00 [SWE U21ASS-3]วาลเบิร์ก (ยู 21) 2-0
1-0
เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21)[SWE U21AS-6] +1
+1.25
+1
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 22:00 เบลารุส(ฟุตซอล) 5-2
2-2
ฮังการี (ฟุตซอล) -1.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 22:00 สเตล สตาโลว่า โวล่า 5-0
2-0
Hetman Zamosc 1 -2
▲▲-2.5
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 22:10 ฟินแลนด์(ฟุตซอล) 3-2
0-0
เบลเยี่ยม(ฟุตซอล) 1 -0.5
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
FT 22:15 2 1 [1]เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 1-1
1-1
ASK Bravo Publikum[6] 2 -0.75
-1
บัลแกเรีย คัพ (บัลแกเรีย คัพ)
FT 22:30 1 [BUL D1-12]สลาเวีย โซเฟีย 0-1
0-1
อาร์ดา[BUL D1-4] 3 +0.25
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 22:30 1 มอลโดว่า (ฟุตซอล) 0-4
0-1
สโลวะเกีย(ฟุตซอล) -
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 22:30 1 NK Krk 4-2
3-0
NK BUJE 2 2 +0
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 22:59 2 [1]กิริซันสปอร์ 2-1
1-1
เคซิโอเรนกูคู[7] 4 -0.5
-0.25
FT 22:59 2 [5]อัลตินอร์ดู 0-1
0-1
อดาน่า เดมิร์สปอร์[3] 1 +0
▲▲+0.5
+0.25
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 22:59 1 [14]คาร์มิโอทิสซ่า 2-4
1-1
เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี[13] 2 +0.75
▲▲▲
▲▲
+2
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup)
FT 22:59 2 [ROM D1-9]เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 1-0
1-0
ดินาโม บูคาเรสต์[ROM D1-14] 2 -0.25
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 22:59 4 [10]บันก้า การ์ซได 2-0
1-0
เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส[7] 3 -0.25
-0.5
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
FT 22:59 3 [5]พรีเมโร่ เด อกอสโต้ 4-0
3-0
Recreativo Caala[6] 2 -0.75
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 22:59 2 อดามา ซิตี้ 1-1
0-0
Hadiya Hossana 2 +1
หมู่เกาะ ฟาร์โร ดิวิชัน 1 (Faroe Islands Division 1)
FT 22:59 2 AB Argir 2-1
0-0
เอชบี ทอร์ชาฟน์ 2 1 2 +0
OP AFW (OP AFW)
FT 22:59 ชิลี (ญ) 0-0
0-0
แคเมอรูน (ญ) 1 -0.5
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 22:59 2 Steve Biko 1-2
0-0
SK East BI 5 -0.25
Pend 22:59 Latrikunda Utd
ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:10 3 1 มิชิเกน สตาร์ 1-1
0-0
San Diego 1904 FC 2 -1.25
▼▼▼-0.5
-0.75
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 23:10 4 1 [8]เอสเคยู อัมเสตทเทน 1-6
1-1
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต[4] 1 +0.5
+0.25
▲▲+0.75
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 23:10 2 Falcons FC 1-0
0-0
Team Rhino FC 1 4 -0.25
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 23:30 [19]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 1-2
0-2
บอร์นมัธ เอเอฟซี[6] 2 +0.25
▲▲+0.75
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 23:30 1 [15]เอสวี ฮอร์น 2-3
1-3
เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค[5] +0.5
▲▲+1
FT 23:30 2 [13]เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 0-1
0-0
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา[12] 3 -0.5
FT 23:30 2 [7]คัพเฟ่นเบิร์ก 1-0
0-0
ลาฟนิทซ์[1] 3 +0.25
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 23:30 อิตาลี (ฟุตซอล) 2-0
1-0
มอนเตเนโกร(ฟุตซอล) -4.5
▼▼-4
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 23:30 [4]เนเธอร์แลนด์(ญ) 5-0
3-0
ออสเตรเลีย(ญ)[7] -1
-0.75
▲▲-1.25
FT 23:30 1 [28]โปแลนด์(ญ) 2-4
1-2
สวีเดน(ญ)[5] 1 +1.5
+1.75
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 23:30 2 ฟามาลิเคา(ยู 23) 2-1
2-0
เบเลเนนเซส(ยู 23) 2 -0.5
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 23:30 2 Roskilde Boldklub 1-2
0-1
Ledoje Smorum Fodbold 1 +2.5

ผลฟุตบอลวัน 14 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 00:00 [23]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 0-2
0-1
สวอนซี ซิตี้[4] +0.25
+0
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 00:00 2 [15]ครูว์ อเล็กซานดร้า 0-0
0-0
พอร์ทสมัธ[5] 3 +0.25
FT 00:00 3 [21]วีแกน แอธเลติก 2-1
1-1
ซันเดอร์แลนด์[3] 1 +0.75
+0.5
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 00:00 [7]จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 2-2
1-1
เฮลซิงบอร์ก[6] 1 +0
-0.25
▼▼+0.25
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship)
FT 00:00 2 [5]ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 0-0
0-0
ดันดี[3] +0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 00:00 [13]สเปน(ญ) 3-0
0-0
เม็กซิโก (ญ)[27] 2 -3.25
▲▲-3.75
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:00 [S-6]เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 4-1
1-1
ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์[S-22] 2 -2.75
-2.5
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 00:00 1 เซอร์เคิล เดอ บามาโก 4-0
2-0
ซอนนี่ เอซี 1 -1
FT 00:00 1 Djoliba 1-0
1-0
Yeelen 1 -0.5
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 00:30 1 [5]มอร์แคมบ์ 4-1
2-0
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด[18] 1 -0.5
-0.75
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 00:30 1 [20]เอเอฟซี วิมเบิลดัน 3-0
2-0
อิปสวิช ทาวน์[8] 1 1 +0.25
+0
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 01:00 2 [11]แบรดฟอร์ด ซิตี้ 0-2
0-1
คราวเลย์ ทาวน์[15] 1 -0.25
-0.5
FT 01:00 3 [21]บาร์โรว์ 2-1
1-0
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้[8] 1 +0
+0.25
FT 01:00 1 [17]ฮาโรเกต ทาวน์ 2-2
0-0
เลย์ตัน โอเรียนท์[12] 2 -0.5
-0.25
FT 01:00 3 [9]ซอลฟอร์ด ซิตี้ 0-1
0-1
โบลตัน วอนเดอเรอส์[19] 3 +0
FT 01:00 1 [6]นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 0-0
0-0
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด[10] 2 -0.25
+0
FT 01:00 [20]วอลซอลล์ 1-0
0-0
ทรานเมียร์ โรเวอร์[4] 1 4 +0.25
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 01:00 4 [22]ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 3-1
0-0
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[11] +0
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 01:00 2 [11]ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 0-3
0-0
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[18] -0.25
+0
FT 01:00 1 [9]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 4-1
2-0
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์[17] 2 -0.25
-0.5
FT 01:00 1 [4]แบล็คพูล 0-0
0-0
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์[12] 3 -0.75
-1
FT 01:00 2 [6]ลินคอล์น ซิตี้ 4-0
0-0
มิลตัน คียนส์ ดอนส์[14] 5 -0.25
+0
-0.25
FT 01:00 1 [24]โรชเดล 2-1
1-0
สวินดอน ทาวน์[23] +0
-0.25
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 01:00 [4]สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 4-0
1-0
คิงส์ ลินน์[21] 2 -1.5
FT 01:00 1 [17]ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 2-0
1-0
อีสต์ไลก์[10] 1 +0
-0.25
FT 01:00 1 [14]โซลิฮัลล์ มอร์ 2-1
0-1
น็อตต์สเคาน์ตี้[5] 2 -0.5
▼▼+0
FT 01:00 1 [2]ซัตตั้น ยูไนเต็ด 0-1
0-0
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด[3] 1 -0.25
FT 01:00 3 [7]ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 0-4
0-4
เร็กซ์แฮม[8] 1 -0.25
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship)
FT 01:00 2 [6]ควีน ออฟ เซาธ์ 0-1
0-1
เรธโรเวอร์ส[2] 2 +0.25
+0
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 01:00 [6]แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 3-1
1-1
ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก[10] 3 -1
-0.75
▲▲-1.25
FT 01:00 3 [3]แพททริค ทริสเทล 2-0
0-0
ไคลด์[8] 1 -1
-1.25
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2)
FT 01:00 1 [1]ควีนส์ ปาร์ค 1-0
1-0
แอนนัน แอธเลติก[7] 1 -1
▲▲▲-1.75
-1.5
FT 01:00 4 [6]สเตนเฮาส์มัวร์ 2-0
0-0
เอลจิน ซิตี้[2] 2 +0.25
+0
FT 01:00 6 1 [3]สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 0-1
0-0
สแตรนแรร์[5] 2 -0.25
+0
-0.25
FT 01:00 1 [7]อัลเบี้ยน โรเวอร์ 0-0
0-0
คาวเดนบีท[8] 2 -0.25
+0
FT 01:00 [2]อีดินเบิร์ก ซิตี้ 2-1
1-1
เบรซิน ซิตี้[10] 3 -1.5
-1.75
-1.5
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 01:00 2 [17]บูโลญจน์ 3-0
1-0
เซเต้ เอฟซี[13] 1 3 -0.5
-0.25
-0.5
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ)
FT 01:00 1 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 18) 0-1
0-5
เวส บรอมวิช (ยู 18) 1 -
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป (UEFA European Women's Championship)
FT 01:00 1 [20]สวิตเซอร์แลนด์(ญ) 1-1
0-0
สาธารณรัฐเช็ก(ญ)[29] 3 -0.75
▲▲-1.25
-1
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 01:00 2 1 CD Vera 1-1
0-0
แอตเลติโก้ วิคตอเรีย 1 4 -0.75
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 01:15 6 [(a)-13]เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ 2-2
0-2
สปอร์ต บอยส์[(a)-11] 4 -0.5
-0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 01:15 [6]อังกฤษ(ญ) 0-2
0-1
แคนาดา(ญ)[8] 1 -1
▼▼-0.5
-0.75
FT 01:15 [34]เวลส์ (ญ) 1-1
0-1
เดนมาร์ก(ญ)[16] +1.5
+1.25
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 01:25 3 [10]เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 2-0
0-0
ออสเตรีย ลัสเตนัว[11] 3 +0.25
+0
+0.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 01:30 [14]Al Sahel 4-1
3-1
ฮาเจอร์[5] +0.25
+0
FT 01:30 1 [7]อัล คาลีจ 0-5
0-0
อัล-ไฟฮา[2] 2 +0.5
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
FT 01:30 [2]อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล 1-3
1-1
คลับ ลูจัน[12] 4 -0.25
FT 01:30 [13]Leandro N Alem 1-0
0-0
เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล[15] 1 -0.25
FT 01:30 4 [4]Sood G 0-1
0-1
ซีเอ อัตลาส[6] 3 -0.5
-0.25
FT 01:30 2 [1]เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ 0-0
0-0
ซาน มาร์ติน เบอซาโค[17] 1 -0.5
-0.75
FT 01:30 1 [7]เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส 2-2
2-2
สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน[14] 1 -0.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 01:35 [9]อัล-อดาลห์ 1-1
1-0
โอฮูด มีดินา[8] -0.5
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 01:45 [10]เดอร์รี่ ซิตี้ 0-2
0-2
แชมร็อค โรเวอร์ส[5] 2 +0.5
▲▲+1
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League)
FT 01:45 2 [7]ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ 1-0
0-0
อเบอรี่สวิธทาวน์[8] 1 -0.25
FT 01:45 2 [11]ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด 5-0
2-0
เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์[12] 5 -0.25
FT 01:45 3 [5]เพนนี่บอนท์เอฟซี 2-3
0-1
บาลา ทาวน์[3] 1 +0.25
+0.5
FT 01:45 [4]แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 0-6
0-3
เดอะ นิว เซนต์ส[2] +0.75
▲▲+1.25
FT 01:45 2 [10]คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 2-2
1-2
นิวทาวน์ เอเอฟซี[9] 3 -0.25
+0
FT 01:45 1 [6]แกลร์นาร์ฟอน 1-6
1-2
คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี[1] +1
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 01:45 [6]เชสเตอร์ฟิลด์ 0-0
0-0
บอร์แฮม วู๊ด[11] 3 -0.5
-0.25
FT 01:45 2 [20]เวย์เม้าท์ 0-3
0-1
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์[12] 1 +0.25
+0.5
FT 01:45 4 [18]วอคกิ้ง 3-4
2-1
บรอมลีย์[9] 2 +0.25
+0
+0.25
Cancel 01:45 [24]แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด[1] -
Postp 01:45 [22]บาร์เน็ต
โดเวอร์ แอทเตลิก[23] -
Postp 01:45 [15]เยโอวิล ทาวน์
ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด[16] -
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
FT 01:45 3 [10]พอร์ทาดาวน์ 1-0
0-0
ดันแกนน่อน สวิฟท์ส[12] 1 -0.5
-0.25
FT 01:45 [3]เกล็นโตรัน 2-2
1-1
โคเลอไรน์[2] 1 -0.25
-0.5
FT 01:45 1 [9]วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 0-0
0-0
คาร์ริค แรนเจอร์ส[11] 2 -0.25
-0.5
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป (UEFA European Women's Championship)
FT 01:45 [55]ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) 2-0
0-0
ยูเครน(ญ)[26] 1 2 +0.5
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Postp 01:45 [10]เกทส์เฮด
ดาร์ลิงตัน[19] -
Postp 01:45 [20]กุยเซลีย์
สเปนนีมูร์ ทาวน์[13] -
Postp 01:45 [18]เค็ทเทอริ่ง ทาวน์
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์[6] -
Postp 01:45 [12]เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด
เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด[15] -
Postp 01:45 [5]บอสตัน ยูไนเต็ด
กลูเซสเตอร์ ซิตี้[1] -
Postp 01:45 [4]แบล็คเลย์ ทาวน์
เลมิงตัน[9] -
Postp 01:45 [11]ฟาสเลย์ เซลติก
เซาธ์ปอร์ท เอฟซี[16] -
Postp 01:45 [8]ยอร์ค ซิตี้
บลายท์ สปราตันส์[22] -
Postp 01:45 [21]อัลเฟรตัน ทาวน์
เชสเตอร์ เอฟซี[3] -
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
Postp 01:45 [17]คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส
เบรนทรี ทาวน์[19] -
Postp 01:45 [5]เซนต์ อัลบัน ซิตี้
ดาร์ทฟอร์ด[2] -
Postp 01:45 [11]เมดสโตน ยูไนเต็ด
เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด[8] -
Postp 01:45 [15]บิลเลอร์เคย์ ทาวน์
เวลลิ่ง ยูไนเต็ด[21] -
Postp 01:45 [3]อีสต์บอร์น โบโรห์
ทอนบริดจ์ แองเจิล[14] -
Postp 01:45 [7]ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์
สลอค ทาวน์[20] -
Postp 01:45 [12]ดัลลิช แฮมเลต
ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี[1] -
Postp 01:45 [10]เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์
แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์[6] -
Postp 01:45 [16]ชิพเพนแฮม ทาวน์
อ็อกฟอร์ด ซิติ้[4] -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 01:45 [6]อัล-คาว์แคบ 2-1
2-2
อัล-นาดห์ฮา[16] -
ซานมาริโน จิโรเน (San Marino Girone)
FT 01:45 [11]เอซียูเวเนส โดกาน่า 0-4
1-6
โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่[3] -
FT 01:45 [6]ซาน โจวันนี 0-0
0-0
เอสพี ลิเบอร์ตาส[2] -
FT 01:45 [8]Fiorentino 0-4
0-3
เอสพี ลา ฟิโอริต้า[1] -
FT 01:45 [9]เอส.เอส.มูราต้า 0-0
0-0
SC Faetano[14] -
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 01:55 1 เรอัล บามาโก 0-0
0-0
เอเอส โปลิศ 2 -0.25
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 02:00 2 [FRA D1-2]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 0-1
0-1
บาเยิร์น มิวนิค[GER D1-1] 2 +0.25
FT 02:00 [ENG PR-4]เชลซี(N) 0-1
0-0
ปอร์โต้[POR D1-2] 5 -0.75
-0.5
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
FT 02:00 3 [6]อัล-อราบิคลับ (คูเวต) 1-0
0-0
อัล คูเวต เอสซี[5] 2 +0.25
+0
FT 02:00 1 1 [1]อัล นาสเซอร์ 1-1
0-1
อัล-ชาบับ(คูเวต)[7] 1 -0.75
▼▼-0.25
-0.5
คัมปิโอนาโต้ โกยาโน่ (Brazil Campeonato Goiano Division)
FT 02:00 1 [A-2]เกรมิโอ อนาโปลิส 2-0
1-0
อิตุมเบียรา อีซี จีโอ[A-4] -1
02:00 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
อนาโปลิส เอฟซี -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 02:00 2 [3]ฝรั่งเศส(ญ) 0-2
0-2
สหรัฐอเมริกา(ญ)[1] 1 +0.25
▲▲+0.75
+0.5
คัมปิโอนาโต ซูล-มาตู-โกรสซินเซ (Brazil Campeonato Sul-Matogrossense)
FT 02:00 4 1 Tres Lagoas 2-4
1-3
SERC 2 +0.75
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 02:05 2 [4]อัล ทาย 2-1
2-0
อัล บูกาย์รียาห์[17] 1 -0.75
-0.5
FT 02:10 4 [12]อัล-ราเบีย จิดดาห์ 2-2
2-1
นาจราน[13] 1 -0.25
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 02:30 2 [11]ซีดี มาฟรา 0-4
0-2
คาซ่า เพีย เอซี[8] 2 -0.25
+0
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 02:30 3 [(a)-13]9 de Octubre 4-0
3-0
กวายากิล ซิตี้[(a)-14] 4 -0.25
-0.5
-0.25
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 02:45 1 เอสซี เปซานดูปารา 1-2
1-1
ซีอาร์บี แม็คซิโอ 2 +0.25
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
FT 03:00 5 1 Udelas FC 1-2
0-1
ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ(สำรอง) 1 -0.25
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League)
Postp 03:15 [11]เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า
โตเรโด้ โคโลเนีย เวิร์ค พีอาร์[10] -
Postp 03:15 [4]โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์
คาสกาเวล ซีอาร์[7] -
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 03:30 3 [(a)-18]อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 2-1
0-0
เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด[(a)-6] 1 3 +0
+0.25
+0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 03:30 1 [62]เอกวาดอร์ (ญ) 0-1
0-4
โคลัมเบีย(ญ)[25] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 04:00 ดีทรอยต์ ซิตี้ 0-0
0-0
California Utd Strikers 3 -0.25
-0.5
ปานามา ลีก สำรอง (Panama Reserve League)
FT 04:00 6 โคลอน ซี-3 0-4
0-2
เทาโร(สำรอง) 3 +0.5
+0.75
กัวเตมาลา เซกุนด้า ดิวิชัน (Guatemala Segunda Division)
FT 04:00 3 1 เดปอร์ติโว เชนท์ล่า 1-0
1-0
CSD San Pedro 1 2 +0.75
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 05:00 3 [Bra PL-2]เซียนอร์เต้ พีอาร์ 1-0
0-0
ซานตา ครูซ พีอี[BRA PE-2] 1 2 +0
-0.25
คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก (CONCACAF Champions League)
FT 05:00 [MLS-12]แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 1-0
0-0
อลาจูเรนเซ่[CRC D1(c)-1] -1.25
-1.5
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 05:00 5 [(a)-16]โอลเมโด้รีโอบัมบา 2-2
2-1
เดปอร์ติโว คูเอนก้า[(a)-7] 3 +0.25
+0
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 05:00 4 [(c)-12]ตลัซกาลาเอฟซี 2-1
1-1
มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส[(c)-3] 2 +0
▲▲-0.5
brazil campeonato paraibano (brazil campeonato paraibano)
Postp 05:00 [9]Perilima PB
โบตาโฟโก้ พีบี[1] -
Postp 05:00 [5]ซูซา พีบี
แคมพิเนสเซ่ พีบี[4] -
Postp 05:00 [7]เนซิออนแนล ดิ ปาโตส พีบี
Atletico Cajazeirense PB[3] -
Postp 05:00 [6]Sao Paulo Crystal FC
เทรเซ่ พาไรบา[2] -
brazil youth cup (brazil youth cup)
Postp 05:00 วาสโก ดา กามา (ยู 20)
เซา ไรมุนโด โรไรมา (เยาวชน) -
Postp 05:00 เซา โฮเซ เอสพี (เยาวชน)
โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) -
Postp 05:00 บาเฮีย (เยาวชน)
กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน) -
Postp 05:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน)
ทูปิ เอ็มจี (ยู 20) -
Postp 05:00 ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน)
Uniao Luziense U20 -
Postp 05:00 เนาติโก พีอี (เยาวชน)
พัลไมรัส (เยาวชน) -
Postp 05:00 อาไว (เยาวชน)
เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน) -
ปานามา ลีก สำรอง (Panama Reserve League)
FT 05:00 2 1 Costa Del Este Reserves 2-1
1-0
UMECIT 1 +0
FT 05:00 5 San Martin FC 3-2
1-1
CD Centenari 1 4 -0.75
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
FT 05:00 3 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า 2-0
1-0
Mario Mendez FC 3 -0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 05:15 [A-11]ซานมาร์ติน ทูคูมัน 0-1
0-0
ชาคาริตา จูเนียร์ส[A-9] 3 -0.25
-0.5
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา)
FT 06:00 [6]เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 2-1
0-1
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา[1] +0.5
▼▼+0
FT 06:00 1 1 [8]ซานโต อังเดร 0-0
0-0
เซา เบนโต้[14] 1 -0.25
-0.5
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 06:00 1 [(a)-1]สปอร์ติ้งคริสตัล 3-1
0-1
เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล[(a)-17] 1 3 -1.5
-1.25
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน