ราคาบอล.cc
ผลบอล 14 เมษายน 2564ผลบอล 13 เมษายน 2564ผลบอล 12 เมษายน 2564ผลบอล 11 เมษายน 2564ผลบอล 10 เมษายน 2564ผลบอล 9 เมษายน 2564ผลบอล 8 เมษายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 12 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:30 3 [5]เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 0-0
0-0
อารากัว เอฟซี[1] 1 -0.5
-0.75
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 06:30 5 [(a)-14]รีล โปโตซี่ 3-0
2-0
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์[(a)-16] 5 -1
▲▲-1.5
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:00 2 [11]ริเวอร์เพลท 3-2
1-1
โคลอน เดอ ซานตา เฟ่[1] 1 4 -0.75
▲▲-1.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 07:00 1 [(c)-13]กัวเรตาโร่ เอฟซี 1-0
1-0
ซานโตส ลากูน่า[(c)-4] 2 +0
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 07:00 1 [4]โคโล โคโล่ 1-2
1-1
โอ.ฮิกกิ้นส์[12] 3 -0.5
-0.25
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 07:00 3 1 [(c)-1]คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 1-0
1-0
ซีดี มาลากาเตโก[(c)-7] 1 2 -0.75
▲▲▲-1.5
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 07:00 1 [(a)-6]จาลาปา 0-2
0-0
ดิเรียนเกน[(a)-1] 3 +0
+0.25
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 07:00 1 โลรอส เดอ โคลิม่า 3-2
2-0
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 3 -1.25
USA NPSL (USA NPSL)
Pend 07:00 Texas Spurs
Real Irving CD -1
ลีกฟุตบอลหญิงแห่งชาติกัวเตมาลา (Guatemala Liga Nacional Women)
FT 07:00 Deportivo Mixco (W) 0-2
0-1
CSD Municipal (W) +1.25
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 07:30 2 [(c)-3]ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 2-1
2-0
ก๋วยลีน่า[(c)-4] 3 -0.75
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:00 5 [(a)-2]อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 1-2
0-0
มิลเลียนนาริออส[(a)-7] 1 -0.25
+0
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:05 4 [(c)-9]คลับ ตีฮัวนา 2-3
2-1
โมนาร์คัส โมเรเลีย[(c)-14] 3 -0.5
-0.25
-0.5
มาร์เทอร์ส เมโมเรียล ซี-ดิวิชัน ลีก (Martyr's Memorial C-Division League)
Pend 10:15 Khalibari Youth FC
Birgunj United Club +0
อินเดีย มุมไบ อีลิท ลีก (India Mumbai Elite League)
FT 13:45 Manipur Police SC 2-0
0-0
NACO 1 +0.25
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 15:15 Surfers Paradise Blue 1-1
1-0
Broadbeach United Metro -0.25
Pend 15:15 Southport Warriors
Musgrave Metro -
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 15:45 1 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 0-2
0-1
อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) 2 +1
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
Pend 16:00 [P1-12]เอ็มโปลี(เยาวชน)
อตาลันต้า (เยาวชน)[P1-8] -
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 16:00 2 [1]เอฟซี ซิโอนี่ 2-0
0-0
ชิคฮูร่า[10] 2 -1.25
-1
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 16:00 [141]เลบานอน(ญ) 0-6
0-3
จอร์แดน(ญ)[58] +2.5
+2.75
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
16:05 Runaway Bay Metro
Bond Bullsharks -
อินเดีย มุมไบ อีลิท ลีก (India Mumbai Elite League)
FT 16:10 2 AFC Thoubal 3-2
2-1
Young Physiques Union +0
มาร์เทอร์ส เมโมเรียล ซี-ดิวิชัน ลีก (Martyr's Memorial C-Division League)
FT 16:15 1 Church Boys United 2-1
2-1
Jhapa XI 2 +0
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
FT 16:30 3 [7]คิงส์ตัน ซิตี้ 5-2
2-0
เอฟซี บูลลีนไลออน[9] 1 +1
▼▼+0.5
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 17:00 1 [8]เอฟซี ฟลอเรชติ 2-5
1-3
เอฟซี มิลซามี่[3] 1 +2
+2.25
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 17:00 2 1 [2]ดินาโม บาตูมี 2-0
1-0
แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ[7] 2 -1.25
-1
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 17:00 [12]ซงลาม เหงะอาน 2-0
1-0
บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง[5] 1 2 -0.25
+0
FT 17:00 3 [8]ทันห์ เฮาห์ เอฟซี 1-1
0-0
โฮจิมินห์ซิตี้[10] 3 -0.25
+0
FT 17:00 2 [1]ฮอง อันห์ ยาลาย 4-3
3-1
นัม ดินห์ เอฟซี[6] 1 3 -0.75
▲▲-1.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 [12]คิมกี้(สำรอง) 1-3
1-2
ซัลยุต[3] 2 +0.5
+0.75
FT 17:00 4 [9]โรดิน่ามอสควา 4-0
1-0
ลูกิ อีเนอร์จีย่า[12] 2 -0.75
▲▲▲-1.5
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
17:00 ซัมกายิต เอฟเค 2
ตูราน โตวูซ -
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 17:00 บริสแบน ซิตี้ 4-0
2-0
เซาธ์ ยูไนเต็ด 2 -2
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 17:00 2 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) 3-0
2-0
เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) -1.25
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
17:05 Surfers Paradise White
Tamborine Mountain Eagles Metro -
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w))
FT 17:15 2 [4]เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) 1-7
0-6
เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ)[3] 1 -1.25
-1.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 17:45 2 [8]อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 0-1
0-0
อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี[6] 2 +0.25
+0
อินเดีย กัว ลีกอาชีพ (India Goa Professional League)
FT 17:45 Sesa Football Academy 3-2
3-2
Manula manula +0.25
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 18:00 3 [11]ไฮฟอง เอฟซี 0-0
0-0
เอสเอชบี ดานัง[4] 3 +0
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
Postp 18:00 [14]ทูรัน
โอทีเอ็มเค อัลมาลิค[6] -
moldova division 2 (moldova division 2)
FT 18:00 [12]วิคตอเรีย บาร์ดาร์ 8-0
3-0
FC Tighina[5] +0.75
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 18:00 1 [8]เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ 2-0
1-0
ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี[6] 1 -0.5
-0.25
FT 18:00 3 [7]Gareji Sagarejo 1-0
1-0
เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่[3] 1 +0
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 18:00 1 [B-6]วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) 4-0
1-0
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23)[B-12] 2 -0.5
-0.75
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 18:00 ตูราน โตวูซ 3-0
0-0
ซัมกายิต เอฟเค 2 -
FT 18:30 ซาบาห์ 2 1-0
2-0
คาราบัค 2 -
FT 18:30 คาราบาจโลคบาตัน 2-1
1-0
เอฟเคคาปาร์สคันก่า -
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 18:45 2 Milad Mehr 1-3
0-1
Shahid Ghandi 2 +0.25
FT 18:45 2 Oghab Tehran 0-1
0-1
พาส ฮาเมดัน 5 +0
FT 18:45 1 Shahrdari Bam 0-3
0-1
Mes Shahr-e Babak 1 +0.75
FT 18:45 2 Shams Azar Qazvin 2-0
1-0
Atrak Bojnourd FC 1 +0
FT 18:45 1 Sardar Bukan FC 0-1
0-0
Shohada Babolsar 3 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 [FIN D1-4]เอฟซี ฮาก้า 0-1
1-2
เอสเจเค ไซนาโจเอน[FIN D1-12] -
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
FT 19:00 1 [2]อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล 2-2
0-0
ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี[6] 2 -1.5
▲▲-2
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 19:00 2 [A-10]ชูตัน กูซาร์ 0-6
0-4
Olympic FK Tashkent[A-7] +0
FT 19:00 [A-5]เอรัล นิวคัส 0-2
0-1
เนฟชี่ เฟอร์กาน่า[A-4] +1.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 19:00 [141]อาร์เมเนีย( (ญ) 2-2
0-1
ลิธัวเนีย (ญ)[107] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 1 [5]เอฟเค เลนินกราเดทส์ 2-1
2-1
ซนามย่า ทรูด้า[11] 2 -1
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 19:00 1 [B-4]คริสตัล พาเลซ(ยู 23) 2-2
0-0
สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23)[B-2] 2 +0
▲▲▲-0.75
FT 19:00 3 [B-9]ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) 2-3
1-0
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23)[B-13] 1 -0.25
+0
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 19:00 [11]ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) 4-0
2-0
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23)[16] -0.25
+0
FT 19:00 [10]วัตฟอร์ด (ยู 23) 0-0
0-0
ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23)[6] -0.25
+0
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League)
Pend 19:00 Jabal Al Mukaber
Al Birah +0
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 19:00 2 ชาร์ดารี มาชชาร์ 2-1
2-1
Niroye Zamini 2 +0
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 19:00 พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 4-0
2-0
เคชล่าเอฟเค 2 -
ซีเรีย ดิวิชัน 2 (Syria Division 2)
FT 19:00 2 อัล อราบี 1-2
1-1
อัล-โมฮาฟซา 3 +0
FT 19:00 Efrin 3-5
2-2
Shortet Homa 3 -1.25
FT 19:00 Al-Yaqdhah 1-2
1-1
อัล มาจด์ 1 -0.25
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
Postp 19:30 [2]เยอร์การ์เด้น (ยู 21)
โอเรโบร (ยู 21)[4] -
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 20:00 1 [14]คาซิมปาซ่า 0-0
0-0
เยนิ มาลัตยาสปอร์[15] 1 -0.25
-0.5
-0.25
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup)
FT 20:00 2 ซาลิ ตาส 0-1
0-1
เอเอสซี จาราฟ 1 +0
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
FT 20:00 [10]เพย์กัน 0-2
0-1
กอล โกฮาร์ เอฟซี[7] 1 -0.25
+0
FT 20:00 1 [2]เซปาฮัน 0-0
0-0
นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี[12] 1 -1.25
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 20:00 4 [15]ชิปป้า ยูไนเต็ด 1-2
0-1
มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส[1] 3 +1
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 20:00 1 [2]ซีเอส เปโตรคุบ 3-0
0-0
ซิมบรู ชิซินู[9] 1 2 -2.5
-2.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 3 [3]FC Tver 4-1
2-0
เอฟซี มูรอม[8] 1 -0.75
FT 20:00 3 1 [2]ดินาโม มอสโก บี 5-2
2-0
เอฟเค โคลอมนา[15] 4 -1.5
▲▲-2
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 20:00 [B-3]เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) 2-2
0-2
นอริช ซิตี้ (ยู 23)[B-11] -0.5
▲▲▲-1.25
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League)
FT 20:00 1 มาคาส ทุลคาล์ม 3-1
1-1
Al Quwwat Al Falistinia -1.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 20:00 ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน 0-3
0-0
ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว 2 -0.25
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 20:00 2 Dire Dawa 1-3
1-1
Wolaita Dicha 1 +0
บราซิลเลียน ดีเอฟ ดิวิชัน (Brazil Brasiliense DF Division)
FT 20:00 1 Carajas EC 0-0
0-0
อกัว เดอ มาราบา 2 +0.25
+0
▲▲+0.5
ลีน่าฟุต (DR Congo Super Ligue)
FT 20:00 1 Diables Noirs 3-1
2-0
FC Nathalys 1 -0.25
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก หญิง (Egypt Premier League Women)
FT 20:00 El Gounah (W) 3-0
1-0
Maadi Yacht Club (W) -2.5
FT 20:00 Al Amiria (w) 3-0
1-0
Al Haram (W) -2.75
▲▲-3.25
FT 20:00 1 Aga (w) 0-3
0-1
Delphi SC (W) 1 +0.5
▲▲▲+1.25
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
Postp 20:30 [SWE U21AS-8]ไอเอฟเค โกเตเบิร์ก (ยู 21)
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า (ยู 21) -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 20:30 4 [S-17]ฮาโปเอล เบนาย ลอด 0-1
0-0
เอฟซี ดิโมนา[S-15] 4 +0.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 20:30 3 มัคคาบี้ อฮิลัคซอล 0-2
0-2
ฮาโปเอลเบอิทชีนเมสซิลอต 1 +0.5
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก หญิง (Egypt Premier League Women)
FT 20:30 1 Wadi Degla (W) 5-0
2-0
Kafr Saad (W) -5.5
FT 20:30 1 Ahli Bank (W) 6-1
2-1
Al Teram (w) -2
-2.25
IDN MC (IDN MC)
FT 20:30 5 พีเอสเอส สเลมัน 0-0
0-0
บาหลี ยูไนเต็ด 1 2 +1
+0.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 20:45 3 Hapoel Ironi Arraba 3-0
3-0
Bnei Bir Al Maksur 1 2 -0.75
-1
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 21:00 2 [17]อินดิจา 1-0
1-0
เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา[20] 1 -1.25
▼▼-0.75
-1
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
21:00 [7]เอฟเค เวนต์สปิลส์
เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก[5] -
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 21:00 [S-1]มัลโม่ (ยู 21) 1-0
0-0
แลนด์สโครน่า(ยู 21)[S-9] -2.25
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 21:00 รัสเซีย (ฟุตซอล) 3-0
2-0
จอร์เจีย (ฟุตซอล) -2.5
▲▲-3
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 21:00 5 [8]เอฟซี เทลาวี 0-2
0-1
ดีลา กอริ[3] 1 +0.25
+0
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 21:00 1 [4]FK Loznica 1-2
0-0
IMT Novi Beograd[5] +0
-0.25
FT 21:00 [7]เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ 1-0
1-0
Sloga Kraljevo[17] 1 -0.75
-1
FT 21:00 4 [9]FK Zeleznicar Pancevo 2-0
0-0
ไดนาโม วีรันเจ[14] 5 -0.75
▼▼-0.25
FT 21:00 3 [12]จาโกดิน่า 1-1
1-0
FK Dubocica[13] 4 -0.25
-0.5
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
FT 21:00 4 [10]บูจุมบูรา ซิตี้ 1-2
1-0
วิทาโล[8] 1 -0.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 21:00 2 Maccabi Ein Mahal Jamal U19 2-0
0-0
ฮาโปเอล แอชเคลอน(ยู19) 2 +0.5
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
Postp 21:20 [4]ฟูแลด ครูเซสตัน
แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ[5] -
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
Postp 21:25 [10]อัล ซาเฮล
คาซม่า[4] -
Postp 21:25 [9]ไคตัน
อัล คูเวต เอสซี[5] -
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 21:30 4 [16]โปลิเทคนิก้า อายซี่ 1-0
1-0
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์[15] 2 +0
+0.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 21:30 4 [9]โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 0-1
0-0
ครีลย่า โซเวียตอฟ[1] 2 3 +1
+0.75
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
FT 21:30 2 [18]ดีนาโมซาเกร็บ 2 3-1
2-1
NK Orijent Rijeka[7] -0.25
+0
-0.25
POR YCup (POR YCup)
FT 21:30 5 เอสโตริล(ยู 23) 3-0
1-0
ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) 3 -1
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 22:00 2 [2]ซูดูว่า 2-1
1-1
ดีซัวกาส เทลเซีย[5] 2 -1.25
▲▲-1.75
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 22:00 [S-7]ออสเตอร์(ยู 21) 2-2
0-1
Mjallby AIF U21[S-4] -
FT 22:00 จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (ยู 21) 4-0
2-0
Orgryte U21 -0.5
FT 22:00 1 [SWE U21AS-7]ฮัคเค่น (ยู 21) 3-0
1-0
Norrby IF(U21) -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 22:00 3 [16]Metallurg Vidnoye 1-0
0-0
FK Fakel Voronezh Youth[15] 4 -0.25
-0.5
FT 22:00 3 [1]โดลโกพรูดนี่ 2-0
0-0
คาชานก้า มอสโก[6] 5 -0.5
-0.75
FT 22:00 4 [7]ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 0-1
0-1
Dnepr Smolensk[14] 5 -0.75
-1
ลีน่าฟุต (DR Congo Super Ligue)
FT 22:00 2 คองโก้ 1-1
1-0
Vita Club de Mokanda 3 -1.25
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
22:30 [2]เอฟเค วัลเมียรา
เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา[6] -
บาห์เรน ดิวิชัน (Bahrain Division)
FT 22:45 3 [8]อัล อิติฮัด (บาห์เรน) 3-4
2-3
อัล ฮาล่า[2] +1.5
+1.25
+1.5
FT 22:45 1 [10]อัล ทัดมัน 3-1
1-1
คาลาลี[9] 2 +1.75
FT 22:45 2 [7]ซิทรา 1-0
0-0
อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน)[1] 2 +0.5
+0.75
+0.5
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 22:59 [5]ปิแอส กลิวิส 2-0
1-0
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่[8] 2 -0.5
-0.25
-0.5
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 22:59 1 [3]ซีเอสเคเอ มอสโก 2-0
1-0
โรเตอร์ โวลโกกราด[13] -1.5
-1.25
-1.5
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 22:59 2 [2]เฟเนร์บาห์เช่ 3-1
0-0
กาเซียนเท็ป B.B.[5] 2 -1
-1.25
FT 22:59 2 [6]อลันยาสปอร์ 3-2
0-1
เดนิซลิสปอร์[21] 4 -1
▲▲-1.5
-1.25
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 22:59 1 [5]แรดนิค ซูดูลิซาร์ 1-2
1-1
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค[12] 4 -0.5
-0.25
FT 22:59 1 [4]วอจโวดิน่า โนวิ แซด 2-1
1-0
Zlatibor Cajetina[18] 2 -1.75
-1.5
▲▲-2
FT 22:59 1 [15]เอฟเค แรด เบลเกรด 3-2
1-1
โบแร็ค คาแค็ก[14] 3 -0.5
-0.75
FT 22:59 [16]เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 2-0
1-0
แมควา ซาแบค[19] 2 -1.25
-1.5
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 22:59 1 [7]เออีพี ปาฟอส 3-1
2-0
เอร์มิส อราดิปปู[12] 1 -0.75
▲▲-1.25
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 22:59 3 [11]ฮาโปเอล รานาน่า 4-2
3-0
ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี[14] 3 -0.25
FT 22:59 3 [10]มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ 0-1
0-0
ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา[15] 2 -0.25
-0.5
-0.25
FT 22:59 3 1 [4]เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 1-1
0-0
ฮาโปเอล รามัต กาน[8] 3 -0.25
+0
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
FT 22:59 3 [5]เอฟเค เวเลซ 1-0
1-0
เอฟเค ซาราเยโว[1] 5 +0
+0.25
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 22:59 2 [15]นูเบลนเซ่ 3-1
1-1
โคเบรซอล[14] +0
-0.25
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 22:59 3 1 Welkite Ketema 0-1
0-1
Sidama Bunna 1 -0.5
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
Postp 23:00 [4]ไบรน์
เรนเฮล์ม ไอแอล[12] -
Postp 23:00 [6]รัวฟอส
อาเลซุนด์ เอฟเค[5] -
Postp 23:00 [16]เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
ฮามคาม[2] -
Postp 23:00 [9]อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล
อาซาเน่ ฟุตบอล[8] -
Postp 23:00 [14]โกรลุด
สตรอมเมน[11] -
Postp 23:00 [15]ซทจอร์ดาล บริ้ง
ซองน์ดาล[3] -
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
Postp 23:00 [EST D4-28]Tallinna FC Ararat TTU
Tallinna JK Legion B -
Postp 23:00 [4]ทาบาซาลู ชาร์ม่า
นอมเม่ เจเค คาลจู 2[9] -
Postp 23:00 [5]Viimsi MRJK
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2[3] -
MAU D2 (MAU D2)
FT 23:25 2 Etoile Nouakchott 1-2
1-0
FC Oasis 5 +0
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A)
FT 23:30 1 [8]พาส เจียนนิน่า 1-2
1-0
เลเมีย[11] 4 -0.5
▼▼+0
-0.25
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 23:30 1 [5]เบโร่ สตารา ซากอร่า 1-2
0-1
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว[14] 1 -1
-1.25
-1
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 23:30 สโลวีเนีย(ฟุตซอล) 5-3
4-2
ลัตเวีย(ฟุตซอล) -2.5
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
Postp 23:55 [6]อัล-อราบิคลับ (คูเวต)
อัล-ชาบับ(คูเวต)[7] -

ผลฟุตบอลวัน 13 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 00:00 1 [11]ลิงบี้ 2-2
0-0
อัลบอร์ก[9] 1 +0
+0.25
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
FT 00:00 1 [9]เอไอเค โซลน่า 2-0
1-0
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ[SWE D2-2] -0.5
FT 00:00 1 [14]คัลมาร์ 0-0
0-0
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค[13] 2 -0.5
▼▼+0
-0.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 00:00 [19]เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 3-0
2-0
เซาแธมป์ตัน[14] 1 +0.25
+0.5
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 00:00 3 [8]คิเอโว่ 2-0
1-0
ปิซ่า[13] 4 -0.25
-0.5
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 00:00 1 [3]วาสเทราส เอสเค เอฟเค 0-0
0-0
เอเอฟซี เอสคิลทูน่า[14] 2 -0.5
-0.75
▼▼-0.25
-0.5
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 00:00 1 [14]อคาเดมีโค วิสุ 1-3
0-1
วิเซล่า[2] 3 +0.75
+0.5
▲▲+1
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 00:00 3 [9]เอฟเค ริเตเรียไอ 4-0
2-0
เนเวซิส[8] 1 -0.5
▲▲-1
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 00:00 2 [13]ไอเค ฟรีจ เทบีย์ 1-3
1-0
ดัลคุลด์ เอฟเอฟ[10] 3 +0.25
▲▲+0.75
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 00:00 [16]เอสวี เม็พเพ่น 0-3
0-1
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน[7] 1 +0
+0.25
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 00:00 1 ปาชูก้า(ยู20) 5-2
2-1
พูเอบลา (ยู20) 3 -0.75
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 00:00 2 [3]โคลูบารา 1-0
0-0
FK Graficar Beograd[8] 3 -0.5
▲▲-1
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 00:00 บราซิล(ญ) ยู20 1-0
1-0
เม็กซิโก (ญ) ยู 20 -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 00:15 2 เอฟซี ออซมา โฮลอน 2-0
0-0
มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา 1 +0.25
MAU D2 (MAU D2)
FT 00:20 2 FC Souvara Riadh 1-1
0-1
เอฟซี เมดินา 3 3 +0
อิสราเอล พรีเมียร์ลี (Israel Premier League)
FT 00:30 [3]แอชดอด เอ็มเอส 0-3
0-1
มัคคาบี้ ไฮฟา[1] 2 +0.75
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 00:30 2 [12]เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 0-2
0-2
กาซ เมตาน เมดิอัส[13] 3 -0.25
-0.5
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 00:30 นอร์เวย์(ฟุตซอล) 1-5
1-7
โปรตุเกส (ฟุตซอล) -
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
Postp 00:30 [B-13]Germinal Beerschot Antwerpen U21
เซอร์เคิล บรูซ (ยู21)[B-3] -
Postp 00:30 [B-8]เวสเทอโล(ยู 21)
Lierse U21[B-12] -
Postp 00:30 [A-1]อันเดอร์เลช(ยู21)
สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21)[A-4] -
Postp 00:30 [B-14]โลมเมิล เอสเค (ยู 21)
ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21)[B-10] -
Postp 00:30 [B-6]เควี ออสเทนเด้ (ยู 21)
RWD Molenbeek U21[B-16] -
Postp 00:30 [A-3]เอเอสยูเปน (ยู 21)
อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21)[A-7] -
Postp 00:30 [B-1]รอยัลชาเลอรัว(ยู 21)
รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21)[B-7] -
Postp 00:30 [A-5]เคเอเอ เกนท์(ยู21)
อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21)[A-6] -
Postp 00:30 [A-2]ราซิ่ง เกงค์(ยู21)
เควี เมชิลิน(ยู 21)[A-8] -
Postp 00:30 [B-2]แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21)
Deinze U21[B-9] -
Postp 00:30 [B-5]แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21)
Seraing U21[B-15] -
Postp 00:30 [B-4]คอร์ตจิค (ยู 21)
เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21)[B-11] -
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 01:00 [18]อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 4-0
2-0
ดอร์เดรชท์[19] 1 -0.75
-1
FT 01:00 [4]อัลเมเร่ ซิตี้ 1-1
0-1
เอสซี เทลสตาร์[12] 3 -1
-0.75
-1
FT 01:00 4 1 [13]เอ็มวีวี มาสทริสช์ 2-4
2-3
โรด้า เจซี[8] 1 +0
▲▲+0.5
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
Postp 01:00 [1]เฟรดริกซ์สตรัด
ซานด์เนส ยูไอเอฟ[13] -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 01:00 3 [A-11]เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 1-3
1-1
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23)[A-3] 1 +1
▼▼▼
▼▼
-0.25
FT 01:00 2 [A-4]เชลซี(ยู 23) 3-1
0-0
เซาแธมป์ตัน (ยู 23)[A-13] 1 3 -1.25
▲▲-1.75
FT 01:00 4 [A-6]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) 2-3
1-0
อาร์เซน่อล (ยู 23)[A-10] 3 -0.25
+0
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
FT 01:30 1 [12]ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 0-0
0-0
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน[6] 1 +0.25
+0
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:30 1 [A-13]เดปอร์ติโว เรยสตาร์ 2-0
1-0
แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร[A-3] 4 +0
-0.25
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
FT 01:30 4 [9]อัล คิว ซา 4-2
2-1
โกมูนิกาซิโอเนส[5] 1 -0.25
+0
คัมปิโอนาโต้ โกยาโน่ (Brazil Campeonato Goiano Division)
FT 01:30 4 1 [A-5]แคร๊ค จีโอ 2-0
1-0
AE Jataiense[A-6] 1 -0.25
-0.5
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 01:45 3 [17]มูสครอน เปรูเวลซ์ 2-3
0-1
รอแยล อันท์เวิร์พ[2] 1 1 +0.25
▲▲+0.75
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2)
FT 01:45 3 [18]แก็งก็อง 1-1
1-1
ตูลูส[2] 2 +0.5
+0.25
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 01:45 3 [16]เบเนเวนโต้ 0-1
0-1
ซัสเซาโล่[9] 2 +0.25
+0.5
+0.25
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Postp 01:45 [14]แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู
เอเอฟซี ฟิลด์[2] -
Postp 01:45 [17]ครูซอน แอชตัน เอฟซี
ชอร์เล่ย์ เอฟซี[7] -
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 02:00 3 [10]เซลต้า บีโก้ 3-4
3-2
เซบีย่า[4] 2 +0.25
+0.5
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 02:00 5 [20]เอดี อัลคอร์ค่อน 2-1
1-1
คาสเตลล่อน[16] 3 -0.25
-0.5
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 02:00 4 [C-13]วิเทอเบเซ่ 5-2
2-1
ยูเอส คาเซอตาน่า 1908[C-10] 1 2 -0.25
+0
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 02:00 2 1 [17]ปาเลสติโน่ 1-1
0-0
เอฟเวอร์ตัน ซีดี[3] 3 -0.25
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 02:00 สเปน (ฟุตซอล) 14-0
7-0
สวิตเซอร์แลนด์(ฟุตซอล) -9.5
02:00 สวิตเซอร์แลนด์(ฟุตซอล)
สเปน (ฟุตซอล) +6.5
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 02:00 1 [(a)-7]โบลิวาร์ 1-0
0-0
Independiente Petrolero[(a)-8] 1 1 -1.5
▲▲-2
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League)
Postp 02:00 [5]กอริติบ้า พีอาร์
คาสคาเวล พีอาร์[1] -
Postp 02:00 [3]Azuriz FC
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[13] -
คัมปิโอนาโต้ โกยาโน่ (Brazil Campeonato Goiano Division)
FT 02:00 2 อนาโปลิส เอฟซี 0-3
0-0
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ +1
▼▼▼+0.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 02:15 1 [16]ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 0-0
0-0
เอฟเวอร์ตัน[8] 2 +0
-0.25
iceland super cup (iceland super cup)
Pend 02:15 วาลูร์ เรย์ยาวิค
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ -
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 02:30 3 [(a)-15]อูเรนเซ่ เอสซี 0-2
0-1
มาชัค รูนา[(a)-5] 1 +0
▲▲-0.5
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
FT 03:10 [4]ลอส อันเดส 1-0
1-0
วิลลา ซาน คาร์ลอส[7] 3 +0
-0.25
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 03:30 1 [(a)-8]เอฟบีซี เมลการ์(N) 0-0
0-0
อินติกัส เดปอร์เตส[(a)-7] 5 -0.5
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 04:00 3 พลาซ่า อมาดอร์(ญ) 5-0
3-0
เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) -0.75
▲▲▲-1.5
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 04:00 2 [CHI D1-14]ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 3-3
1-0
ซานติเอโก มอร์นิ่ง[12] 3 -0.5
-0.25
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 04:15 2 [9]คูริโก้ ยูนิโด 1-1
1-1
ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า[7] 1 -0.25
+0
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso)
FT 04:30 2 Bucaneros FC 3-2
2-2
Yoro FC 1 -0.5
-0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 05:00 2 [18]ซีเอ ฮูราแคน 3-0
1-0
ซาร์เมียนโต้[23] -0.25
-0.5
FT 05:00 6 1 [3]ลานุส 1-3
1-1
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์[24] 3 -0.25
▲▲-0.75
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 05:00 [(a)-1]บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 3-0
0-0
โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส[(a)-9] -1
▲▲▲
▲▲
-2.25
บราซิล คัมเปโอนาโต้ คาตาริเนนเซ ดิวิชัน 1 (Brazil campeonato catarinense division 1)
FT 05:00 4 [12]คริคูม่า 2-0
0-0
เมโตรโปลิตาโน เอสซี[11] 2 -0.5
▲▲-1
-0.75
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา)
FT 06:00 5 [5]เซาเปาโล 1-0
0-0
บรากันติโน้[3] 2 -0.75
-0.5
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 06:00 3 [(c)-7]กัวรานี อาซุนซิยง 2-0
1-0
ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย)[(c)-10] 1 -0.5
-0.25
-0.5
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 06:00 [PAR D1-11]เดปอร์ติโว คาเปียต้า 0-3
0-1
อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี.[7] -0.5
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน