ราคาบอล.cc
ผลบอล 13 เมษายน 2564ผลบอล 12 เมษายน 2564ผลบอล 11 เมษายน 2564ผลบอล 10 เมษายน 2564ผลบอล 9 เมษายน 2564ผลบอล 8 เมษายน 2564ผลบอล 7 เมษายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 11 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 06:15 2 1 [(c)-6]ซีดี วิด้า 0-3
0-2
ซีดี โอลิมเปีย[(c)-1] 4 +0.75
+0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:30 ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส 0-0
0-1
New England Revolution B -
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:00 3 [11]ราซิ่ง คลับ 1-0
0-0
อินดิเพนเดนเต้[5] 2 -0.25
+0
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 07:00 4 1 [(c)-2]ครูซ อาซูล 1-0
0-0
ชีวาส กัวดาลาจาร่า[(c)-15] 1 -0.75
-0.5
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 07:00 3 [(c)-11]กัวดาลูเป เอฟซี 2-2
0-1
เฮเรดิอาโน[(c)-4] 1 +0.25
+0.5
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 07:00 2 [(c)-7]ซีดี ชาลาเตนังโก 0-0
0-0
ซีดี อากีลา[(c)-4] 3 +0.25
+0
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
FT 07:00 พลาซ่า อมาดอร์ 3-1
2-1
Herrera FC 3 -0.25
เซกุนด้า ดิวิชั่น เด คอสตาริกา (Costa Rica 2 Liga)
FT 07:00 2 1 AD Cofutpa 0-4
0-1
ซีดี บาริโอเม็กซิโก 3 +0.25
USA CDS (USA CDS)
FT 07:00 แอลเอ กาแลกซี่(N) 1-0
1-0
รีล ซอลต์ เลค 2 +0
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (คัมเปโอนาโต คาริโอกา)
FT 07:05 4 [BRA D3B-6]โวลตา เรดอนดา 2-2
1-1
โบตาโฟโก้ อาร์เจ[BRA D1-20] 2 +0.25
+0
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 07:30 4 1 [(c)-1]โอลิมเปีย อาซันซิออง 2-2
1-0
12 เดอ อ็อคทูเบอร์[(c)-8] 1 -1.5
▼▼-1
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 07:30 เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส (ยู 20) 4-1
3-1
บันนี่ริ๊ก ไวท์ อีเกิ้ลส์ (ยู 20) -1.75
-1.5
-1.75
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา)
FT 08:00 1 [11]ซานโตส 0-0
0-0
โบต้าโฟโก้ เอสพี[16] 2 -0.75
-1
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:00 2 [(a)-6]เดปอร์ติโว กาลี 1-0
1-0
อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน[(a)-1] 2 -0.25
-0.5
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 08:00 2 [(c)-6]ซานต้า เทคล่า 3-1
0-0
ซีดี ซอนโซนาเต[(c)-8] 3 -0.75
-0.5
▲▲-1
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 08:00 1 [(c)-7]CSyD Sacachispas 0-3
0-2
ซีเอสดี มูนิชิปัล[(c)-5] 2 +0.25
+0
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
Postp 08:00 [(a)-4]เรอัล เอสเทล
ยูเวนตุส มานากัว[(a)-9] -2
▲▲-2.5
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:00 3 2 [(c)-10]ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 1-3
0-1
คลับ อเมริกา[(c)-1] +0
-0.25
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง))
FT 09:00 [2]เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ) 6-0
2-0
โอคายาม่า ยูโนโก (ญ)[1] -0.25
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 09:00 3 [(c)-3]เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 1-1
0-0
มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน[(c)-12] -1.25
-1
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 09:30 1 [10]อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) 6-2
3-1
อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20)[8] 2 +0
-0.25
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 09:30 2 ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) 0-4
0-1
เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) 2 +0.5
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League)
Pend 09:30 Lambton Jaffas Reserves
Valentine Phoenix Reserves -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 09:35 2 1 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 3-2
1-1
บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ 4 -0.5
-0.25
Aus CTLW (Aus CTLW)
FT 09:45 West Canberra Wanderers FC (W) 1-2
0-1
แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) +1.75
Pend 09:45 West Canberra Wanderers FC (W)
แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) -
AUS CTL U23 (AUS CTL U23)
FT 09:45 Tuggeranong United U23 0-7
0-3
Belconnen United U23 +1.25
FT 09:45 Cooma Tigers U23 0-2
0-0
Canberra Croatia FC U23 1 +1
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 10:00 [6]โคชิ ยูไนเต็ด 1-2
1-2
โซนี่ เซนได[8] -
USA CDS (USA CDS)
FT 10:00 1 โคโลราโด ราปิดส์(N) 1-0
1-0
ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 3 -1
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 10:00 2 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20) 2-0
1-0
เซนต์ จอร์จซิตี้ เอฟเอ (ยู 20) -1.25
FT 10:00 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) 3-1
3-0
เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) -1.5
-1.75
-1.5
ฟีจี เนชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Fiji National Football League)
FT 10:00 3 Navua FC 1-0
0-0
บา เอฟซี 4 +0.75
AVS LR (AVS LR)
Postp 10:00 North Caulfield Senior FC Reserves
Doncaster Rovers SC Reserves -
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 10:30 Fulham United Reserves (w) 1-2
0-0
West Adelaide Reserve (w) 1 +1
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 10:55 1 Southport Warriors ML1 3-0
1-0
เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ (สำรอง) 1 -0.25
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 11:00 1 [8]เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) 3-2
3-2
เซทากาย่า สฟิด้า (ญ)[5] -0.5
-0.25
FT 11:00 [7]มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) 3-2
1-1
สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ)[11] -0.5
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 [16]บิวาโกะ ชิงะ 1-0
1-0
เอฟซี คาริยา[17] -
FT 11:00 1 [11]วาสป้า โออิตะ 0-1
0-0
FC Tiamo Hirakata[10] 1 -0.5
FT 11:00 1 [1]ซูซูกะอันลิมิเต็ด 0-1
0-1
โอซาก้า เอฟซี[2] -0.25
+0
FT 11:00 [4]Ban Di Tesi Iwaki 0-1
1-1
รัน เมล อาโอโมริ[15] -
FT 11:00 [7]ฮอนด้า ล็อค เอสซี 2-6
1-1
ฮอนด้า เอฟซี[3] -
FT 11:00 2 [12]มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 0-2
0-1
เวียร์เทียน คูวานะ[9] -0.25
+0
Postp 11:00 มารูยาซึอินดัสตรีส์
โยโกกาว่า มูซาชิโน -
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 11:00 1 [9]ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 1-2
1-0
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ[7] +0
FT 11:00 [8]วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 0-3
0-0
กรุลล่า โมริโอกะ[1] 1 +0
-0.25
+0
FT 11:00 1 [14]โยโกฮามา เอสซีซี 0-0
0-0
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด[10] 2 +1
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women)
Postp 11:00 Glenorchy Knights (w)
New Town Eagles FC Reserves (w) -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 11:05 [14]คอนซาโดล ซัปโปโร 2-2
1-2
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส[15] 1 +0
-0.25
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women)
FT 11:15 Kingborough Lions (w) 8-1
4-0
Taroona (w) -3.5
FT 11:15 Olympia FC Warriors (w) 1-2
0-1
Clarence Zebras (W) -1.25
Postp 11:15 มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย(ญ)
South Hobart Reserves (w) -
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 11:30 2 [4]อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 0-1
0-0
ชุนนัมดรากอนส์[7] 1 2 +0.5
+0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 11:30 [11]ญี่ปุ่น(ญ) 7-0
5-0
ปานามา (ญ)[60] -4.5
▲▲-5
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
11:30 [9]วาเลนไทน์
แลมบ์ตัน จาร์วิส[3] +1.5
FT 11:30 1 [4]แลมบ์ตัน จาร์วิส 1-0
0-0
วาเลนไทน์[9] 1 -1.5
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 11:30 2 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) 0-2
0-2
นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) 3 +0.5
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
FT 11:30 2 เคสส์น็อค ซิตี้ ฮอร์เนท์ส 0-1
0-0
เวสต์วอลล์เซนด์เอสซี 1 +0
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League)
FT 11:30 Lake Macquarie Reserves 0-1
0-1
Edgeworth Eagles Reserves 2 +0
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
FT 11:45 เซาท์ คาร์ดิฟฟ์ 1-6
1-4
Cooks Hill United 1 +1.5
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 12:00 1 [19]เวกัลตา เซนได 0-0
0-0
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส[8] 2 +0.5
▲▲+1
FT 12:00 1 [6]เอฟซี โตเกียว 2-4
0-2
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่[1] +1
+0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 12:00 RSIPF Royals (w) 3-0
2-0
Naha FC (w) -1
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 12:00 5 [11]เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 0-1
0-0
เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด[2] 4 +0.5
+0.25
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 [3]ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 0-1
0-0
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา[21] 1 -0.75
▼▼-0.25
FT 12:00 2 [17]มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 0-2
0-0
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ[1] +0
-0.25
+0
FT 12:00 [10]มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 0-2
0-0
เอฟซี เรียวเคียว[2] 1 -0.5
▼▼+0
FT 12:00 [11]โทชิกิ เอสซี 0-0
0-0
เอสซี ซะงะมิฮะระ[18] 1 -0.5
FT 12:00 [14]มาชิดา เซลเวีย 0-1
0-1
เกียวโต แซงก้า[7] +0.25
+0
+0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 12:00 1 1 [2]ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 0-0
0-0
เซาท์โคสท์วุลเวอร์[11] 4 -0.5
-0.25
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 12:00 [3]เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) 0-2
0-1
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20)[14] 1 -1.5
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 12:00 2 [1]ยังจู ซิตี้เซน 0-3
0-0
ฮวาซอง เอฟซี[4] 1 +0.25
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
12:00 [4]บริสเบน เคไนท์ส
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[1] +0.75
+0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
FT 12:00 1 [3]คูม่า ไทเกอร์ 0-3
0-1
แคนเบอร์รา เอฟซี[4] 1 -0.25
+0
FT 12:00 2 [6]เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด 0-1
0-1
เบลแคนนอล ยูไนเต็ด[5] 2 +0.5
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 12:00 [5]มิยาซากิ 2-1
2-0
ไกนาเร โตโตริ[12] +0
FT 12:00 [15]คามาทามาเร่ ซานูกิ 2-3
1-2
คาเตอเลอร์ โตยามา[3] +0.75
+0.5
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 12:00 2 [12]โกยาง เอฟซี 2-1
0-1
Jungnang Chorus Mustang FC[15] -0.75
FT 12:00 1 [13]โซล ยูไนเต็ด 0-1
0-1
Dangjin Citizen[6] 1 2 +0.25
FT 12:00 [3]โปชอน เอฟซี 4-0
1-0
FC Namdong[4] 2 -0.5
-0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 12:00 2 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 1-1
0-1
เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 1 +0.5
+0.25
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
Postp 12:00 เมาท์ กราเวท(สำรอง)
Western Spirit Reserves -
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League)
FT 12:00 1 Melbourne City NPL 4-2
2-2
North Sunshine Eagles 3 +0
Postp 12:00 นอร์ท คอลฟิลด์ ซีเนียร์ เอฟซี
Doncaster Rovers SC -
Aus CTLW (Aus CTLW)
FT 12:00 กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) 4-0
2-0
Tuggeranong Utd(w) -4
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 12:00 2 Gold Coast United U23 1-2
0-1
Sunshine Coast Wanderers U23 1 -0.25
Postp 12:00 WDSC Wolves U23
Western Pride FC U23 -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 12:15 1 [4]แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 0-1
0-0
เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์[7] 2 -1
-0.75
-1
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 12:30 2 [14]ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ 3-1
2-0
วอง ไท ซิน[11] 1 +0.25
FT 12:30 [6]เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น 0-3
0-0
นอร์ท ดิสทริค เอฟซี[1] 1 +0.5
+0.25
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 12:30 3 1 [2]กุ๊นถอง 0-0
0-0
มูทัล เอฟซี[14] -0.75
FT 12:30 3 [11]เซา โฮเซ เอพี 1-3
0-1
ฟลาเวอร์[1] 2 +0
+0.25
FT 12:30 หว่านไจ๋ 1-3
0-0
Kwong Wah AA -
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 12:30 Adelaide Comets Reserve (w) 1-7
1-4
Metro United FC Reserves (w) 1 +1.75
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League)
FT 12:30 Sai Kung District FC 2-7
1-2
WSE +0.75
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 12:45 1 Mitchelton U23 4-3
2-1
Rochedale Rovers U23 1 1 -0.25
FT 12:45 Brisbane Strikers U23 1-1
0-0
Logan Lightning U23 1 -1
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 13:00 1 [7]สากัน โตสู 3-0
1-0
โยโกฮามา เอฟซี[20] -0.75
-1
-0.75
FT 13:00 1 [16]โออิตะ ตรินิต้า 0-3
0-2
นาโกย่า แกรมปัส เอต[2] +0.25
▲▲+0.75
+0.5
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง))
FT 13:00 [7]สึกูบะ เอฟซี(ญ) 0-2
0-1
Gunma FC White Star (W)[8] -
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 13:00 [2]เชนันซิตี้ 2-1
1-0
กิมแฮ ซิตี้[6] +0.25
FT 13:00 [12]พาจูซิติเซ็น เอฟซี 2-1
0-0
พย็องแท็กซิติเซ็น[14] -0.25
FT 13:00 [11]ชองจู จิคจิ 2-2
1-1
อุลซันซิติเซ่น[10] 1 +0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 13:00 1 [3]โกลด์ โคสต์ ไนท์ 2-1
1-1
บริสแบน โรว์ (เยาวชน)[1] -0.75
▼▼▼+0
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 13:00 [1]Gangwon II 1-1
0-1
Geoje Citizen[14] -
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 13:00 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 4-1
2-0
โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 1 -0.25
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 13:00 แกรนจ์ ทิสเติล (ญ) 0-3
0-3
Broadbeach United SC (w) +4.5
FT 13:00 Southside Eagles (W) 1-0
1-0
North Star (w) 1 -0.25
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 13:00 2 Southport Warriors 0-0
0-0
เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ 2 +4.5
KRL (KRL)
Pend 13:00 Ganwon FC (R)
Geoje Citizen FC -1.25
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 13:00 Eastern Suburbs U23(AUS) 6-2
4-1
Brisbane Olympic FC U23 +0.5
+0.25
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League)
FT 13:05 2 [1]ซิดนีย์ เอฟซี (ญ) 0-0
0-0
เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ)[3] 3 -0.25
+0
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 13:15 เวสตัน พุด (ญ) 6-1
2-1
ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) -1.25
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
FT 13:30 2 [8]เลค แมคควอรี 3-2
1-2
เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี[6] 2 +1.5
+1.25
+1.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 13:45 2 [12]เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 1-1
0-0
มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์[8] 1 2 +0.5
+0.25
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League)
FT 13:45 คิงส์ตัน ซิตี้ (ยู 20) 2-7
1-2
เอฟซี บูลลีนไลออน(ยู 20) 1 +0
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 14:00 [9]เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 2-1
0-1
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์[4] 1 +0
+0.25
▼▼-0.25
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 14:00 2 [10]อูราวะ เรด ไดมอนส์ 1-0
0-0
โตกุชิม่า วอร์ทิส[9] -0.5
▼▼+0
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 14:00 1 [22]เอฮิเมะเอฟซี 2-2
2-0
ฟาเจียโน โอคายามา[10] 1 +0.25
+0.5
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
FT 14:00 3 [1]คิดชี 3-0
2-0
ไทจง เอฟซี[7] 1 -2.25
▲▲-2.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 14:00 2 1 [12]เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ 1-1
0-0
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด[5] 3 +0.5
▼▼+0
14:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด
เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ -
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
Postp 14:00 [8]เมาท์ กราเวท
เวสต์เทิร์นสปิริท[10] -0.25
-0.5
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 14:00 2 [8]เอฟซี อันยาง 2-1
1-1
ปูซานไอปาร์ค[6] 2 -0.25
+0
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
Pend 14:00 [2]เอฟซี กิฟู
อซูส คราโร นูมาซู[6] -
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 14:00 2 [7]นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด 3-4
0-0
นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี[3] 1 +0
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 14:00 4 บริสแบน วูลฟ์ 0-1
0-0
เวสต์เทิร์น ไพร์ด 1 +0.5
+0.25
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 14:00 3 1 เมาท์ตี้ วันเดอเรอร์(ยู20) 1-5
0-3
เซนต์.จอร์จเซนต์ส(ยู20) 2 +0
WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
FT 14:00 ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) 0-2
0-2
บัลแคทต้า (ญ) +3.5
อินเดีย มุมไบ อีลิท ลีก (India Mumbai Elite League)
FT 14:05 1 Yarkhok United FC 1-2
0-2
Ganggam SC 3 +0
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
FT 14:05 2 โทรอนโต อวาบา 2-4
0-2
วอลล์เซนด์ 2 -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 14:15 4 [12]โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 5-1
1-1
ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี[7] 6 +0.75
▼▼▼+0
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 14:30 1 [12]ซูวอน ซิตี้ 0-1
0-0
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี[2] 1 1 +0.75
+1
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 14:30 2 [7]ซิติเซ่น 0-2
0-1
เซาธ์ ไชน่า เอเอ[12] 2 +0
-0.25
FT 14:30 2 [10]โวฟูไทโป 2-2
1-1
หยวน ลอง เอฟซี[8] 1 4 +0
+0.25
FT 14:30 1 [3]ซัมซุยโป 0-2
0-2
ฮ่องกง เอฟซี[5] 3 +0.75
▲▲+1.25
+1
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 14:30 [10]Yau Tsim Mong 0-0
1-4
ฟู มูน เอฟซี[12] -
FFSA SL2 (FFSA SL2)
FT 14:30 1 South Adelaide FC 1-0
2-0
Adelaide United NPL 1 -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 14:35 1 [9]แอดิเลด แพนเทอร์ 2-0
1-0
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน)[7] 1 -0.5
▼▼+0
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 14:35 2 [9]อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ 0-0
0-0
วิงยี เอฟที[4] 2 +0
FT 14:40 5 [2]ชาทิน 1-1
1-0
Kai Jing[13] 3 -1.25
▲▲-1.75
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 14:40 Sunshine Coast Wanderers (W) 1-8
1-3
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) +5
▼▼▼
+4
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League)
Postp 14:45 Kingston City U21
Bulleen Lions U21 -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 15:00 [4]วิสเซล โกเบ 1-1
0-0
ชิมิสุ เอส-พัลส์[13] -0.75
▼▼-0.25
FT 15:00 [17]คาชิว่า เรย์โซล 1-0
0-0
กัมบะ โอซาก้า[18] -0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:00 3 [5]คีแรนไชม์เคนท์ 3-1
2-0
อคาเดมี่ ออนทูสติก[9] 2 -0.5
-0.25
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
Postp 15:00 [A-15]เอฟเค ไพรบราม บี
โลโค ทาวิน[A-4] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 15:00 [13]บริสแบน สไตรเกอร์ส 0-3
0-2
โลแกน ไลท์นิ่ง[8] +0.75
+1
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 15:00 3 [9]ปิโตรลูล โปรเอสติ 0-1
0-1
คอนคอร์เดีย เชียจน่า[14] 3 -0.5
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 15:00 เลกาเนส(ยู 19) 1-0
0-0
เรอัล มาดริด (ยู 19) +1.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 15:00 2 มิทเชลตัน เอฟซี 1-2
0-1
โรชเดล โรเวอร์ 1 +2
▼▼+1.5
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women)
Pend 15:00 FC Magura 2012 Bacau Women
AC Bihor United (W) +1.25
+1.5
Pend 15:00 Olimpic Star Cluj (w)
FK Csikszereda Miercurea Ciuc (w) -0.5
▼▼+0
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 15:00 2 FC Academica Clinceni U19 2-1
0-0
AFC Botosani U19 1 -0.25
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 15:05 1 นอร์ธเวสท์ ซิดนีย์ โคอาล่าส์ (ญ) 2-3
2-0
แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) +1.5
+1.25
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 15:15 1 [7]วิคตอเรีย ซิซคอฟ 1-1
0-1
บลานส์โค[12] 2 -1
-0.75
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
Postp 15:15 [B-6]สโลวาน ลิเบอเรช 2
ปาร์ดูบีค บี[B-13] -
Postp 15:15 [B-2]คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์
FK Zbuzany 1953[B-4] -
Postp 15:15 [B-16]โบฮีเมียนส์ 1905 บี
เอสเค ซาปี้[B-1] -
Postp 15:15 [B-5]มลาด้า โบเลสลาฟ 2
ดุคลา ปราก บี[B-14] -
Pend 15:15 [A-8]สลาเวีย ปราก 2
Povltava FA[A-13] -0.5
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 15:20 Magic United TFA 0-4
0-3
คาบูลเตอร์ เอฟซี 3 +2
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 15:30 3 [3]เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 5-0
2-0
กราเซอร์ เอเค[6] 2 -0.75
-1
-0.75
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 15:30 3 [7]เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 3-2
1-1
พาริซอน บาดิจอฟ[13] 6 -1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 15:30 [9]ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) 2-2
0-1
ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค[10] -0.5
-0.25
▲▲-0.75
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 15:30 2 1 [P1-15]โตริโน่(เยาวชน) 0-2
0-1
สปอล(เยาวชน)[P1-7] 3 +0.25
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
Postp 15:30 [A-10]บัลโดซิ คาร์โลวีวารี
จิสครา โดแมซลิซ[A-2] -
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
FT 15:30 [13]แอง แยง 1-1
0-1
บิ่ญ เฟือก[9] +0
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
FT 15:30 2 [5]มหาวิทยาลัยฟูเจน 1-1
0-0
ไถหนันซิตี้[1] 2 +1
▲▲+1.5
FT 15:30 1 [6]NTUPES 0-2
0-1
ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี[2] 2 +1
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 16:00 3 แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) 0-2
0-0
เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) -0.5
-0.25
FT 16:00 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ญ) 1-3
0-0
FFC Turbine Potsdam II (w) +0.25
+0
▲▲▲+0.75
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
Postp 16:00 [B-15]เทปลิซ บี
เอฟเค พรีเปเร่[B-3] -
kazakhstan division 1 (kazakhstan division 1)
FT 16:00 FK Igilik 1-0
0-0
อ็อคเซเปส +0.25
FT 16:00 [10]FK Aksu 1-1
0-1
Lashyn Karatau[3] -0.25
+0
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 16:00 2 [4-18]เยคราโน ดิปอติโว 2-1
2-1
ลาส พัลมาส แอตเลติโก้[4-14] 3 -0.25
-0.5
FT 16:00 2 [5-12]ยูดี เมลิลล่า 3-2
1-0
UD Poblense[5-17] 3 -0.25
FT 16:00 4 1 [4-20]ลา โฮย่า ลอร์ก้า 2-1
0-0
คลับ มาริโน่[4-19] 1 2 -0.5
-0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 16:00 3 Aurrera Ondarroa 1-0
0-0
ซีดี อริซนาบาร์รา 5 -0.5
-0.75
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 16:00 4 GAJ Mace 2-2
1-2
เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค 1 7 +1
▼▼+0.5
FT 16:00 3 เอ็นเคลุคโก้ 0-1
0-1
Trnje 2 +0.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 16:00 5 3 โปกอน เซซิน 2 0-3
0-1
KP Starogard Gdanski 3 +0
-0.25
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 16:00 4 Radnicki Novi Beograd U19 1-0
1-0
FK Radnicki 1923 U19 3 -0.25
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
FT 16:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 7-0
4-0
ทาคโซนี เอสอี 1 1 -1.5
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 16:00 Gaz Metan Medias U19 3-1
1-0
LPS Bihorul Oradea U19 2 -2
FT 16:00 1 Steaua Bucuresti U19 1-2
0-0
FC Voluntari U19 5 -1.75
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 16:00 3 FK Viltis Vilnius 0-6
0-2
Panerys Vilnius 2 +1
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 16:05 [10]เวลริงตัน โฟนิค 3-2
1-1
เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี[8] 2 -0.25
+0
-0.25
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 16:05 แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) 0-1
0-0
แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) 1 +3.25
▼▼▼
+2.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 16:10 2 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส 1-3
1-1
เซนต์ จอร์จ เซนต์ 2 +0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 16:15 2 ซานทูซู เอฟซี 3-1
1-0
Anaitasuna 1 +0
-0.25
อินเดีย มุมไบ อีลิท ลีก (India Mumbai Elite League)
FT 16:20 1 ทีอาร์เอยู เอฟซี 2-1
2-0
DMRAO 1 +0
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
FT 16:30 3 [6]เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี 0-8
0-4
Lion City Sailors[4] +0.75
▲▲▲+1.5
FT 16:30 2 [2]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี 2-1
1-1
แทมปิเนส โรเวอร์ส[3] 2 -0.25
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
FT 16:30 3 [4]ลีแมน 1-3
1-0
ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี[3] 3 -0.5
-0.75
▼▼-0.25
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league)
FT 16:30 [7]ซีอี คาร์โรอิ 0-3
0-1
เซนต์ จูเลีย[5] -
FT 16:30 1 [1]อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส 0-0
0-0
ยูอี เอ็นกอร์ดานี่[3] -
FT 16:30 [2]แอทเลติก เอสคาลเดส 0-2
0-0
เอฟซี ซานต้าโคโลม่า[4] -0.25
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 16:30 2 [3]แทจอน ซิติเซน 2-1
1-1
กยองนัม เอฟซี[10] 2 -0.25
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 16:30 4 [4-6]เซบีย่า แอตเลติโก 0-0
0-0
ยูดี ทามาราเซเต้[4-10] 2 -0.25
+0
FT 16:30 [1-3]เรอัล บายาโดลิด บี 2-1
1-1
ซาโมรา ซีเอฟ[1-6] 2 -0.25
FT 16:30 2 [3-17]เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า 2-0
2-0
ฮอสปิตาเลย์[3-15] 3 -0.25
+0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 16:30 2 เอสเอฟซี มิเนอร์วา 0-0
0-0
ฟิวดัส เด มุลเซีย 2 +0
FT 16:30 4 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 0-0
0-0
ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 3 +0
Postp 16:30 Real Aranjuez CF
RSD อัลกาล่า เอนาเรส -
FT 16:30 1 อัลคอร์ค่อน บี 1-0
0-0
ราโย่ บาเยกาโน่ 2 1 +0
FT 16:30 3 ปาร์ลา เอสคูเอลา 0-0
0-0
Flat Earth FC 2 6 +0
FT 16:30 3 CD El Alamo 1-0
1-0
อัลโคเบนดาส สปอร์ต 1 1 +0
FT 16:30 4 Urgatz 0-3
0-1
ซีดี ซานตูนซี่ 2 +0.75
+0.5
FT 16:30 5 2 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 1-2
1-0
Torrejon CF 3 +0
-0.25
Pend 16:30 แอตเลติโก้ ปินโต้
Villanueva del Pardillo -0.25
Postp 16:30 SAD Villaverde San Andres
ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส -
FT 16:30 4 1 ซีดี อิเยร์กาส 1-0
1-0
Manzanares CF 2 -0.5
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 16:40 2 [4]Kwai Tsing District FA 3-2
2-0
เกาลูน ซิตี้[6] 2 +0.5
+0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
Pend 16:45 CD La Granja
ยูดี ซัลตา มัลตาร์ -
FT 16:45 2 Villajoyosa 2-2
1-1
Torrent C.F 5 -0.25
+0
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:00 1 [1]ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 5-0
2-0
อินชอนยูไนเต็ด[10] -1.25
-1
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 17:00 2 [3]กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 5-2
3-0
สปาร์ตัก มอสโก 2[15] 2 -1.25
-1.5
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 17:00 2 [4]ทรานส์ นาร์ว่า 6-2
2-1
ทูเลวิค วิจานดี่[6] 1 1 -0.25
FT 17:00 6 1 [8]วาปรัส ปาร์นู 1-2
1-1
ทาร์ตู เจเค มัก[5] 2 +0.75
▲▲+1.25
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 17:00 [5]ดินาโม ออโต 1-0
0-0
โคดรู โลโซวา[10] -
FT 17:00 [7]สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ 0-3
0-1
FC Sfintul Gheorghe[4] +1.25
▲▲▲+2
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 17:00 [7]อาร์ฮุส 1900(ญ) 3-4
1-0
วาลเด้ (ญ)[3] 1 +1
FT 17:00 [off-3]Herlufsholm GF (w) 1-1
2-1
Solrod (w)[B-3] -
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 17:00 [1]ดินาโม ทบิลิซี 2-1
2-1
ซามเตรเดีย[10] 1 -1.25
-1.5
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 17:00 2 [7]บินห์ดินห์ 0-1
0-0
เดอะ คอง[3] +0
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
Postp 17:00 [6]เอฟซี มาร์ดู
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี[8] -
Postp 17:00 [1]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ
เจเคเวลโค่ทาร์ทู[4] -
kazakhstan division 1 (kazakhstan division 1)
FT 17:00 2 มาคฮ์ทาเรล 1-0
0-0
อีกิบาสตัซ 3 -0.25
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
Postp 17:00 [6]Laanemaa Haapsalu
Halliu football College -
Postp 17:00 [EST D2-10]คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี
Vandra JK Vaprus[EST D2-9] -
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
FT 17:00 3 [1]Khatoco Khanh Hoa 2-0
0-0
คองเอ็น เนนเดน เอฟซี[6] 2 -0.25
-0.5
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 17:00 [1-19]ซีดี โควาดอนก้า 3-3
1-2
ซีดี กัวจูเอโล[1-20] 2 -0.25
FT 17:00 1 [5-7]วิลล่าโนเวนเซ่ 0-2
0-1
แอตเลติโก บาเรียเรส[5-9] 1 +0
+0.25
FT 17:00 2 [3-12]ซีเอฟ ลา นูเซีย 0-0
0-0
ยูอี คอร์เนลล่า[3-6] +0.25
+0
FT 17:00 3 [2-12]เอสดี ทาราซอนนา 2-2
2-1
ราซิ่ง ซานตานเดร์[2-4] 4 +0.5
+0.75
FT 17:00 3 [5-18]UD Socuellamos 1-0
0-0
ลาส โรซัส[5-15] 1 1 -0.25
+0
FT 17:00 1 [3-14]ยูดี เลบานเต้ บี 2-1
0-0
ยูอี แอลลาโกสเตลา[3-7] 1 -0.25
FT 17:00 3 [2-5]ซีดี ตูเดลาโน่ 1-4
0-1
แอธเลติก บิลเบา บี[2-2] 3 +0
+0.25
FT 17:00 2 [1-9]นูมานเซีย 3-1
0-0
เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล[1-8] 4 -0.25
-0.5
-0.25
FT 17:00 3 [2-9]ซีดี เอโบร 0-2
0-1
อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่[2-10] 3 -0.5
-0.25
FT 17:00 4 1 [4-13]กรานาดา ซีเอฟ บี 0-1
0-1
ยูดี มาร์เบลล่า[4-17] 6 +0
+0.25
FT 17:00 3 [5-1]บาดาโฮซ 2-0
1-0
เรอัล มาดริด กัสติยา[5-3] 3 -0.25
FT 17:00 3 [1-18]สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 1-1
1-0
ปอนเตเบดรา[1-13] 2 +0
FT 17:00 1 [1-15]ซีดี ลีอัลตัดท์ 0-0
0-0
โครูโช่ เอฟซี[1-16] 3 +0
FT 17:00 3 [2-17]เอสดี อีเจีย 2-1
0-1
อลาเบส 2[2-16] 1 -0.25
+0
FT 17:00 4 [5-8]ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 2-0
1-0
ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด[5-5] 3 -0.25
+0
-0.25
ฟุตบอลชิงแชมป์ทีมสำรองของพรีเมียร์ลีกเบลารุส (Belarus Reserve League)
FT 17:00 1 1 [11]ดินาโม เบรสต์(สำรอง) 0-7
0-2
ดินาโม มินส์(สำรอง)[3] 2 +1.75
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:00 3 Seneca CF U19 1-2
1-0
มาลาก้า(ยู 19) 2 +1.75
FT 17:00 2 Tropezon U19 1-1
1-0
Pabellon Ourense CF 3 +0
FT 17:00 2 อัลโบรายา(ยู 19) 0-1
0-1
Lorca CFB U19 2 -0.75
FT 17:00 บียารีล (ยู 19) 5-2
0-0
Kelme CF U19 -1.5
FT 17:00 4 Cerdanyola del Valles FC U19 1-0
0-0
เอสปันญ่อล(ยู 19) 1 5 +0.75
FT 17:00 2 เอดี เนอเวียน (ยู19) 2-1
1-1
ซีดี ซานตา เฟ่(ยู19) 2 +0
FT 17:00 1 Leioa U19 2-2
1-1
นูมานเซีย(ยู 19) 1 +0
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 17:00 1 CD San Pio X (w) 1-4
0-1
มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) +2
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:00 2 CF Calamocha 2-4
2-1
CF Illueca 1 -0.25
FT 17:00 1 1 UP Plasencia 2-1
0-1
ซีดี เมียยาดาส 3 -0.5
-0.75
-0.5
FT 17:00 CD Azuqueca 1-0
2-1
ลาโซลาน่า -
FT 17:00 ยูดี คอเยเรนเซ่ 0-1
0-0
Andratks -
FT 17:00 4 1 Mostoles CF 1-0
1-0
AD Complutense Alcala 5 +0.25
+0
FT 17:00 CD Cardassar 0-0
2-0
คอนสตานเซีย -
FT 17:00 San Jodie 3-0
0-0
ยูดี อัลคูเดีย -
Pend 17:00 EG El Palmar
Muleno CF -
FT 17:00 2 เรอัล บูร์โกส ซีเอฟ 1-4
1-2
ซาลามังก้า 2 1 +0
FT 17:00 3 ซีพี ซาน คริสโทบอล 1-1
0-0
Grama 2 -0.5
-0.25
FT 17:00 คาเซเรโน่ 1-0
1-0
ซีดี มอนติโฆ่ 3 -0.75
-0.5
FT 17:00 Poli Almeria 0-2
0-1
อัลฮัวริโน -
FT 17:00 Real Burgos 1-4
1-2
Salmantino II +0
FT 17:00 6 1 เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ 1-2
1-0
ยูดี ออร์ซิร่า 3 +0
FT 17:00 1 เลกาเนส บี 0-1
0-0
ED Moratalaz 2 -0.5
FT 17:00 3 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 1-0
1-0
FC La Union Atletico 2 -0.25
FT 17:00 2 ซีอี ยูโรปา 1-0
0-0
EC Granollers 2 -0.5
FT 17:00 ซีดี ฮัวโตร เวก้า 0-3
0-0
ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ -
FT 17:00 ยูดี ลอส กราเลส 3-2
0-0
Mazarron CF -
FT 17:00 ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้ 1-1
0-0
เอสดี ฟอร์เมนเตรา -
FT 17:00 1 1 ซีดี บินิสซาเลม 0-2
0-1
มายอร์ก้า 2 1 2 +1
+0.75
FT 17:00 1 CD Llanes 0-1
0-0
UD Llanera -0.25
-0.5
FT 17:00 ยูบี คอนเควนเซ่ 0-2
0-1
UD Almansa -
FT 17:00 7 CD Genova 1-1
0-1
Portmany 5 +0.75
FT 17:00 3 มอสโตเรส 1-2
0-1
เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 4 -0.25
-0.5
FT 17:00 Ibiza Islas Pitiusas 2-0
0-0
ซีดี มานาคอร์ -
FT 17:00 4 1 ซีดี กัวร์นิโซ 1-0
0-0
ซีดี เบซานา 3 -0.75
-0.5
17:00 Saint Chris
Grama -
FT 17:00 CD Plus Ultra 2-0
0-0
เดปอร์ติวา มีเนอร่า -
FT 17:00 CF Campanario 1-0
0-0
Ted Contois Feng -
FT 17:00 5 2 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย 2-1
1-0
ซานตันยี 2 -0.75
FT 17:00 3 CD Calamonte 2-2
1-1
RCP Valverdeno 3 -1
-1.25
FT 17:00 1 คลับ เซียโร 1-4
1-0
SD Navarro CF 1 +0.25
+0.5
FT 17:00 โคนิล ซีเอฟ 1-0
0-0
ลาปาลมา -
FT 17:00 4 ซีดี เฟอร์รีลเรนเซ่ 2-1
0-1
ซีเอฟโซลเลอร์ 5 +0.25
FT 17:00 3 ซีดี เอสตราเดนเซ่ 5-1
2-1
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี 3 -0.5
-0.25
FT 17:00 2 CF Montanesa 2-2
0-0
ซีเอฟ เปราลาดา 3 +0
FT 17:00 Real Titanico Laviana 1-1
1-1
กัวดาล -
FT 17:00 5 1 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ 0-2
0-0
ซานแอนดรู 4 +0.25
17:00 เลกาเนส บี
Moratalaz -
FT 17:00 2 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ 2-1
1-1
CE Banyoles 3 -0.75
FT 17:00 เอล ซาน มาร์ติน 3-1
1-0
ยูซี เซียราส -
FT 17:00 2 ยูดี โลโกรนเยส บี 0-1
0-0
ออร์ฟาโร 4 -0.25
FT 17:00 ซีอี เอสปอร์เลส 1-3
0-3
ซานราฟาเอล -
FT 17:00 1 CD Cuarte Industrial 0-0
0-0
เบลล์บริดเจท 1 -0.25
FT 17:00 2 ซีดี คาเบเซนเซ 0-0
0-0
โคเรีย ซีเอฟ 3 -0.5
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 17:00 กัซเทป (ยู 19) 7-0
3-0
ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) 1 -1.75
FT 17:00 1 ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) 1-6
1-2
กาลาตาซาราย (ยู 19) +0.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 17:00 3 โคโรน่า ไคเอลเซ่ 1-0
0-0
สเตล สตาโลว่า โวล่า 1 +0.75
+1
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
FT 17:15 [7]อูเทร็คท์ 1-2
1-1
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม[5] 1 -0.25
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 17:15 [2]เดอ กราฟสคัป 1-0
0-0
โก อเฮด อีเกิ้ลส์[5] -0.5
-0.25
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 17:15 9 [1]เอสโตริล 3-1
2-0
วิล่าแฟรเนียนเซ[14] 4 -1
-1.25
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ)
FT 17:15 3 [1]เดเบรเซน วีเอสซี 1-1
1-0
ไนเรกิฮาซา[5] 3 -1
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:15 ยูดี มาราเซน่า 0-0
2-0
CD Estebona -
FT 17:15 1 CD Valdefierro 1-2
0-2
Epila CF 2 +0.25
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 17:30 1 1 [10]ชีวาสสปอร์ 3-1
1-0
คอนยาสปอร์[11] 2 -0.25
-0.5
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 17:30 1 [1]อินเตอร์ มิลาน 1-0
0-0
กาญารี่[18] 1 -2
▼▼-1.5
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 17:30 3 [A-9]ยูเวนตุส(ยู 23) 1-1
1-0
ปอนเทเดร่า[A-8] 3 -0.25
FT 17:30 2 [C-19]คาเวเซ่ 1-0
1-0
เตราโม่[C-8] 1 +0.5
▼▼+0
+0.25
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 17:30 [A-4]Frederiksberg Boldklub (w) 0-2
1-3
สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ)[B-4] -
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
FT 17:30 2 Taiwan CPC 0-1
0-1
Taichung Futuro 1 1 +0.75
+1
FT 17:30 2 [4]Tatung FC 0-0
0-0
Taicheng Lions[7] 1 -1.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:30 2 ซีเอ แอนโตเนียโน่ 1-4
1-1
กอร์โดบา บี 1 -0.25
FT 17:30 อีดีเอ็มเอฟเชอรา 0-0
0-1
กัลโลเวรา -
17:30 ซีดี ปอนเทลลัส
Paiosaco -
FT 17:30 2 ซีดี ปอนเทลลัส 3-1
1-0
ยูดี ปอสซาโค่ 2 +0
Postp 17:30 Aguilas UP
เอฟซี คาร์ตาจีนา บี -
FT 17:30 3 CE Manresa 0-0
0-0
UE Vilassar de Mar 3 -0.25
FT 17:30 เรอัล มูร์เซีย 2 0-2
0-2
Racing Murcia 4 -0.25
+0
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 17:30 2 เลคา 1-2
1-1
อมารันเต 2 -0.75
-1
FT 17:30 3 เปดราสรูบราส 0-1
0-0
เอสซี บียา เรอัล 3 -0.25
+0
FT 17:30 5 โคอิมบรอส 0-4
0-1
Salgueiros 3 +0
-0.25
FT 17:30 4 กอนโดมาร์ 1-2
0-1
มาริติโม่ 2 3 -0.5
FT 17:30 4 ยูเอสซี ปาเรเดส 0-1
0-0
โทรเฟนเซ่ 2 +0.5
+0.25
เกรละ พรีเมียร์ลีก (India Kerala Premier League)
Pend 17:30 KSEB FC
Golden Threads FC -0.5
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga)
FT 17:30 FC Ilbirs 3-4
1-3
อาเลย์ 1 2 +1.25
FT 17:30 2 ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค 3-2
0-1
FC Abdish-Ata Kant 1 -1.75
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 17:35 4 วิกตอเรีย ซีเอฟ(ญ) 2-1
2-1
Gijon FF (w) 1 -0.5
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 17:40 2 [13]โครบริ โกลกูฟว์ 0-0
0-0
เมียดิซ เลกนิก้า[9] 2 +0.25
+0
FT 17:40 1 [6]อาร์ก้า กดิเนีย 1-1
0-1
ออดราออปอเล[10] 1 3 -0.75
-0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
17:45 Rio Sports
ซีดี อัลกูไนโน -
FT 17:45 3 Rioja competition 2-0
0-0
ซีดี อัลกูไนโน 2 +0
-0.25
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 17:57 2 ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) 2-0
0-0
TSC Backa Topola U19 1 -0.5
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 18:00 1 [14]อาร์เซน่อล ตูล่า 1-0
0-0
เอฟซี คราซ์โนดาร์[10] 4 +0.5
+0.75
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 18:00 6 [8]แรนส์ 1-0
0-0
น็องต์[19] 2 -0.5
-0.75
-0.5
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 18:00 1 [15]เบิร์นลี่ย์ 1-2
1-0
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[17] -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Cancel 18:00 [SWE WD1-7]โอเรโบร (ญ)
มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ)[SWE WD2-5] -
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 18:00 3 [4]ซอร์ย่า ลูแฮงส์(N) 2-0
0-0
เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ[10] 3 -1
-1.25
FT 18:00 3 [5]เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 2-1
0-0
เอฟซี ลวีฟ[13] 3 -1
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 18:00 4 [8]ออร์ไกร์ท 0-1
0-0
ออสเตอร์ ไอเอฟ[10] 2 +0
+0.25
+0
FT 18:00 5 [13]อโครโพลิส ไอเอฟ 1-1
1-0
ไอเค บราเก้[4] 2 -0.25
+0
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 18:00 2 [11]ปิเทีย ไอเอฟ 0-3
0-1
Orebro Syrianska IF[15] 2 -0.5
-0.75
FT 18:00 4 [S-15]อัตซิคเท็นส์ บีเค 2-0
0-0
ลุนด์ บีเค[S-11] 1 3 -1
FT 18:00 [4]เทบีย์ไอเอส 2-2
0-1
ยูเมีย เอฟซี[7] +0.25
+0
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 18:00 3 [10]ตอร์ปิโด มินส์ค 2-2
0-0
บาเต้ โบริซอฟ[4] 5 +1
+1.25
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga)
FT 18:00 [12]Belasica Strumica 0-2
0-1
มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ[3] +0.5
▲▲▲
+1.5
FT 18:00 2 [11]ซิเล็กส์ 6-0
2-0
เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่[10] -0.25
▲▲▲-1
FT 18:00 2 [8]อคาเดมี่ ปานเดฟ 0-1
0-0
เอฟเค ชคูปิ[2] 2 +0
FT 18:00 1 [6]โบเรค เวเลส 0-1
0-0
FC Struga Trim Lum[4] 5 -0.25
FT 18:00 2 [9]เรโนวา 0-3
0-0
เอฟเค สเกนดิจา 79[1] 2 +0.25
+0.5
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga)
FT 18:00 [7]เอฟเคเซต้า 0-1
0-0
Jezero Plav[8] 1 -0.25
-0.5
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 18:00 1 [9]ซวิคเกา 1-2
0-0
วิคตอเรีย โคโลญจน์[10] 3 -0.25
+0
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 18:00 [3]เซวาน บอย 3-0
4-0
เลอร์นายิน อาร์ทซัค[6] -
FT 18:00 [9]พิวนิค บี 1-1
1-1
Urartu II[5] -1.25
kazakhstan division 1 (kazakhstan division 1)
FT 18:00 1 [6]ไครัต อคาเดมี่ 3-0
0-0
FK Bolat Temirtau[4] 2 -0.75
FT 18:00 ไบโคนูร์ 3-0
2-0
Kyzyl Zhar Petropavlovsk II -0.5
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 18:00 [A-8]แยงไกเยอร์ 1-0
1-0
บูโซโร เอฟเค[A-1] -
FT 18:00 Navbahor Namangan B 1-1
0-0
เอฟเค กิฟดูวอน -
FT 18:00 บุนยอดกอร์ 2 1-0
1-0
โลโคโมทีฟ บีเอฟเค -
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 18:00 1 [8]สลาสค์วรอคลาวน์ 2 3-2
1-0
บิโตเวีย บิโตฟ[13] 2 +0
▲▲-0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 18:00 1 [42]อุสเบกิสทาน(ญ) 1-3
1-1
เบลารุส(ญ)[53] 1 +0.5
▼▼+0
FT 18:00 1 [129]มาซิโดเนีย (ญ) 0-1
0-0
โคโซโว (ญ) 1 +1.25
▼▼+0.75
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 18:00 [A-14]โฮลสเตโบร บีเค 1-2
1-2
มิดเดลฟาร์ท[A-5] 1 +0.75
+0.5
▲▲+1
FT 18:00 [B-12]บีเค อวาลต้า 0-2
0-1
ฮิลลิร็อด[B-6] +0.25
+0
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 18:00 [BG-11]Bursa Niluferspor AS 6-2
2-1
อลาซิกสปอร์[BG-18] -
FT 18:00 3 [LB-5]24 Erzincanspor 3-1
2-0
อัฟเจต อัฟยอนสปอร์[LB-8] 2 -0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 2 1 [5]โซโคล ซาลาตอฟ 1-2
1-0
เอฟเค การูก้า[11] 3 -1.25
-1
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 18:00 [9]ตวนมุน เอสเอ 1-1
0-0
ถั่ง ซิง เอฟซี[7] -
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
FT 18:00 2 [3]รูกินโซ เอฟซี 2-1
0-1
Olympique Star[7] 2 -0.75
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 18:00 [8]Ravshan Kulob 0-0
0-0
Faizkand[2] 1 -
Postp 18:00 [7]อิสทิโล ดูชานบี
ดูชานเบ-83[10] -
FT 18:00 2 [6]FC Kuktosh 1-0
1-0
FC Istaravshan[3] 4 -0.75
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:00 3 Cultural Leonesa U19 1-2
1-0
ยูเนี่ยน อดาร์เว(ยู 19) 2 -0.75
FT 18:00 1 ซีดี มาริโน่ (ยู 19) 4-2
2-1
Union Viera CF U19 2 -0.75
FT 18:00 Patacona CF U19 5-0
0-0
เรอัล มูร์เซีย(ยู 19) +0
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 18:00 UD Granadilla Tenerife Sur B (W) 1-2
1-0
Real Union de Tenerife (W) 1 +0
FT 18:00 3 CD Femarguin (w) 0-0
0-0
CD Juan Grande (w) +0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 CD Union Puerto 0-0
2-1
ลันซาโรเต้ -
Pend 18:00 ยูดี แกรน ทารายาลเอสที
ยูเนี่ยน วิเอร่า -
FT 18:00 5 แอตเลติโก้ วิคตอเรีย 1-0
0-0
แอตเลติโก้ ทาโครอนท์ 5 +0
FT 18:00 พานาเดอเรีย พูลิโด้ 1-0
0-0
ลาส พัลมาส ซี -
Pend 18:00 Tenisca
ยูดี แอลบาร์ร่า -
FT 18:00 ซีดี เมนซาเจโร่ 1-0
2-0
ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า -
มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ (มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ)
FT 18:10 2 [THA PR-4]สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด(N) 1-1
1-1
ชลบุรี เอฟซี[THA PR-12] 2 -0.75
▼▼-0.25
เมนโปรา คัพ (Indonesia Menpora Cup)
FT 18:15 1 1 เปอร์ซิบ บันดุง(N) 3-2
3-0
เปอร์เซบายา สุราบายา 1 2 -0.5
▲▲-1
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:20 [9]FK Znamya Noginsk 1-0
1-0
ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์[14] 2 -0.75
-1
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 18:30 [3]ราซิ่ง เกงค์ 4-0
3-0
แซงต์ ทรุยด็อง[14] 1 -1
-0.75
-1
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 18:30 [15]วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 0-4
0-1
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[16] 2 +0
-0.25
FT 18:30 [11]ฮันโนเวอร์ 96 1-3
0-1
ไฮน์เดนเฮลม์[7] +0
-0.25
FT 18:30 3 [18]เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 1-1
0-1
เนิร์นแบร์ก[13] 4 +0
▲▲+0.5
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 18:30 2 1 [7]เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 0-0
0-0
Septemvri Simitli[13] 2 -0.75
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
Postp 18:30 [NE-11]เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ
แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์[NE-17] -
Postp 18:30 [NE-20]บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี
บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก[NE-3] -
Postp 18:30 [NE-4]คาร์ล ไซส์ เยน่า
เอฟเอสวีออปติกราทโนว์[NE-18] -
Postp 18:30 [NE-5]เบอร์ลิเนอร์เอเค07
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส[NE-8] -
Postp 18:30 [NE-7]เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน[NE-19] -
Postp 18:30 [NE-10]เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03
บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889[NE-1] -
Postp 18:30 [NE-15]เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์
วีเอฟบีเออร์บัค[NE-16] -
Postp 18:30 [NE-14]บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)
วีเอสจี อัลท์ไลนิค[NE-2] -
Postp 18:30 [NE-13]เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด
ชามนิตเซอร์[NE-9] -
Postp 18:30 [NE-6]เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก
ลิทช์เท่นเบิร์ค 47[NE-12] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:30 3 [8]เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์ 2-3
0-3
เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์[2] 1 +0.5
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
Pend 18:30 Aarhus Fremad 2
คเจลเลอรูบ +0.5
ทีเอชบี แชมเปียนส์ ลีก (Madagascar Pro League)
FT 18:30 2 AS Adema 2-0
2-0
Ajesaia 2 +0
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
FT 18:45 3 [5]เออร์โกเทลิส 4-0
2-0
Ierapetra[11] 3 -1
FT 18:45 3 [9]ตริคาล่า 1-0
0-0
เออี คาไรสคาคิส[12] -0.75
-1
FT 18:45 3 [7]พานาคายคิ 2005 3-2
2-1
คิสสามิกอส[4] 1 2 +0
FT 18:45 3 [3]สโกดา ซานธี 2-0
1-0
ดิโอโกรัส[6] 3 -1
-1.25
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 18:45 4 Mohtasham Tabriz 4-0
2-0
Iranjavan Bushehr 1 -0.25
FT 18:45 1 FC Vista Turbine 0-0
0-0
ชาร์ดารี ทาบริซ 4 -0.25
FT 18:45 2 Avalan Kamyaran 0-0
0-0
Naft Gachsaran 1 -0.5
Pend 18:45 Shahrdari Hamedan
Shahrdari Bandar Abbas -0.75
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 19:00 [5]แรนเดอร์ส 3-4
1-3
นอร์ดเจลแลนด์[6] -0.5
-0.25
FT 19:00 2 [7]ซอนเดอร์ไจสกี 2-3
2-0
เอซี ฮอร์เซ่นส์[12] -0.25
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 19:00 Wurzburger Kickers (W) 0-2
0-1
บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 1 +0.5
▲▲+1
FT 19:00 โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 0-1
0-1
Carl Zeiss Jena (W) 1 +0
+0.25
FT 19:00 3 FFC 08 Niederkirchen (ญ) 0-5
0-1
ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) 1 1 +1.75
▲▲▲
+2.75
FT 19:00 1 Herforder SV (w) 2-2
1-1
มอนเชงกลาดแบช (ญ) 1 -0.25
+0
FT 19:00 เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) 3-0
2-0
ซาบรุคเค่น(ญ) -0.75
▲▲▲-1.5
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 19:00 [6]บียาร์เรอัล 1-2
0-0
โอซาซูน่า[14] -1
-0.75
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A)
FT 19:00 3 [2]อาริส ซาโลนิก้า 1-3
0-3
เออีเค เอเธนส์[3] 6 -0.25
-0.5
-0.25
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 19:00 [10]มาลาก้า 2-0
1-0
อัลบาเซเต้[22] 3 -0.5
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 [SWE WD1-10]เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) 0-0
0-2
ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) -
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
FT 19:00 1 [11]ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 0-2
0-0
เบอโน่[16] -0.25
+0
-0.25
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
FT 19:00 4 [7]เอฟเค เวนต์สปิลส์ 0-1
0-1
บีเอฟซี เดากวาฟิลส์[2] 4 -0.75
▼▼-0.25
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 19:00 3 [3]สปายริส เคานาส 0-1
0-0