ราคาบอล.cc
ผลบอล 12 เมษายน 2564ผลบอล 11 เมษายน 2564ผลบอล 10 เมษายน 2564ผลบอล 9 เมษายน 2564ผลบอล 8 เมษายน 2564ผลบอล 7 เมษายน 2564ผลบอล 6 เมษายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 10 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
Pend 06:30 South Hobart C
Taroona Reserves -
พรีเมียร์ลีกแผ่นดินใหญ่ (New Zealand Mainland Premier League)
FT 06:30 1 1 Selwyn United 2-2
1-1
เนลสัน ซูเบริบส์ 2 +2
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:00 2 [22]ซีเอ พลาเทนเซ่ 2-4
2-2
ซาน ลอเรนโซ่[14] 4 +0.5
+0.25
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 07:00 2 [(a)-14]บลูมมิ่ง 1-0
0-0
ออโรร่า[(a)-10] 6 -0.75
-0.5
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 07:00 3 Deportivo Cafessa 0-0
0-0
Pioneros de Cancun 1 -0.5
▲▲-1
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
FT 07:00 2 ซานฟานซิสโก เอฟซี 2-0
2-0
สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต 4 -0.25
+0
NOR NZL (R.) (NOR NZL (R.))
Pend 07:00 Eastern Suburbs Auckland Reserve
North Shore Utd Reserves -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 07:30 [MLS-6]แนชวิลล์ เอฟซี
เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน[USL D1-14] -
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 07:30 2 [(c)-17]เนกาซ่า 0-1
0-0
พูมาส ยูนัม[(c)-14] 2 -0.25
+0
เนชั่นแนลวีเมนซอกเกอร์ลีก ฟอลล์ ซีรีส์ (NWSL Challenge Cup)
FT 07:30 [USA WD1-2]ฮูสตัน แดช (ญ) 0-0
0-0
ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ)[USA WD1-6] 1 -0.25
+0
New ZLR (New ZLR)
FT 07:30 2 Nomads United Reserves 5-1
3-0
Halswell United Reserves 2 -1.5
AUS CTL U23 (AUS CTL U23)
FT 07:30 West Canberra Wanderers FC U23 1-1
0-1
Gungahlin Utd U23 1 +0.5
New Zealand NRFL Premier Division Women (New Zealand NRFL Premier Division Women)
FT 07:35 1 Cashmere Technical (w) 3-1
1-0
Waimakariri United (w) 1 -3
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 08:00 4 [(a)-7]ซีดี จูเนียร์ เดอ มานากัว(N) 1-1
1-0
วอลเตอร์เฟอร์เรตติ[(a)-2] 2 +0.5
+0.75
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 08:00 2 ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก 4-0
2-0
Mazorqueros FC 1 -2
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 08:45 1 เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) 1-4
1-1
ทารูนา -0.25
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง))
FT 09:00 [5]Norddea Hokkaido (w) 0-2
0-1
มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ)[3] +0
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 09:00 4 [(c)-6]คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 1-1
1-0
เอดี ซาน คาร์ลอส[(c)-7] 1 3 -0.5
-0.25
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 09:00 1 ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) 2-4
1-2
เดวอนพอร์ต ซิตี้(สำรอง) 1 +0.75
09:00 Hobart United Reserves
Glenorchy Knights C -
09:00 บีชไซด์ เอฟซี(สำรอง)
New Town Eagles Reserves -
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women)
FT 09:00 1 CS Herediano (W) 0-3
0-0
Sporting FC (W) -1.5
-1.75
-1.5
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:30 3 [(c)-18]เอฟซี ฮัวเรซ 2-1
1-0
แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์[(c)-16] 2 -0.25
+0
-0.25
เนชั่นแนลวีเมนซอกเกอร์ลีก ฟอลล์ ซีรีส์ (NWSL Challenge Cup)
FT 09:30 1 2 [USA WD1-1]พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 2-1
1-0
Kansas City NWSL (W) 1 3 -1.5
-1.75
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League)
FT 09:30 3 มิราม่าร์ แรนเจอร์ 1-0
0-0
โลเวอร์ ฮัท ซิตี้ 4 -2
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League)
FT 09:30 2 Manningham Utd Blues U20 3-4
0-0
นอร์ธโคท์ซิตี้(ยู 20) 3 +1.25
+1
AVS LR (AVS LR)
Postp 09:30 Clifton Hill Reserves
Yarraville Reserves -
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League)
FT 09:40 2 Charlestown Azzurri Reserves 1-0
1-0
Broadmeadow Magic Reserves 1 1 +0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
FT 09:45 2 [6]วอลเดน เวสทอน 1-4
0-2
กาการิน ยูไนเต็ด[8] 2 +2
▼▼+1.5
พรีเมียร์ลีกแผ่นดินใหญ่ (New Zealand Mainland Premier League)
FT 09:45 3 แคสเมียร์ เทคนิค 2-0
1-0
โคซแท็ล สปิริท 2 -1.75
-1.5
FT 09:45 โนเมดส์ 6-0
6-0
Halswell United 2 -1.75
-1.5
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 09:45 1 ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) 0-2
0-0
Sturt Lions Reserves 2 -1
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League)
FT 09:45 1 Langwarrin U20 1-1
0-1
มอร์แลนด์ ซีบาส (ยู 20) 4 -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 10:00 5 โอคแลนด์ ซิตี้ 3-1
2-0
แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี 1 -1
-1.25
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง))
FT 10:00 [4]มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ) 1-3
0-3
Fukuoka AN (w)[6] -
AUS CGP B (AUS CGP B)
FT 10:00 Canberra White Eagles U23 1-7
0-2
ANU FC U23 +0.75
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women)
FT 10:00 Launceston United Women 2-3
2-2
South Hobart (w) -0.75
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League)
FT 10:00 4 Petone FC 1-3
0-3
เวลลิงตัน โอลิมปิก 2 +3.25
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League)
Postp 10:00 บรุนสวิค ซิตี้ (ยู 20)
Moreland City U21 -
FT 10:00 1 พาสโค เวล เอสซี (ยู 20) 1-0
0-0
Goulburn Valley Suns FC U20 -0.5
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 10:15 3 แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) 1-4
0-2
แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) 2 3 -0.5
FT 10:15 1 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) 5-2
2-1
นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) 1 -1
FT 10:15 คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) 4-2
2-1
อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) 1 -0.25
มาร์เทอร์ส เมโมเรียล ซี-ดิวิชัน ลีก (Martyr's Memorial C-Division League)
FT 10:45 2 Birgunj Youth Academy 0-1
0-1
Church Boys United 1 +0
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 11:00 [6]บรัวบริทอากีต้า 0-0
0-0
โอมิยะ อาร์ดิย่า[12] +0
+0.25
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 11:00 [1]ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) 3-0
2-0
แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ)[12] -2.75
FT 11:00 [9]โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 1-1
1-0
AS Harima ALBION Womens[4] -0.5
FT 11:00 [2]เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) 1-0
0-0
ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ)[10] 1 +0
FT 11:00 [6]Orca Kamogawa FC (w) 0-0
0-0
เอ็นจียู นาโกย่า(ญ)[3] -0.25
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 11:00 1 [12]ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 1-1
1-0
เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ[5] 1 +0.25
+0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
FT 11:00 [1]โฮบาร์ต ใต้ 5-0
1-0
ลอนเซสตัน ซิตี้[7] 3 -2
▲▲▲-2.75
Northern New Zealand League (Northern New Zealand League)
Pend 11:00 อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์
North Shore United +0
-0.25
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 11:00 Adelaide Cobras Reserves 0-8
0-5
เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) +1.5
FT 11:00 1 เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) 4-4
3-3
พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) 4 -0.25
FT 11:00 อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) 3-2
2-0
Eastern United Reserves 2 -0.25
FT 11:00 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง) 1-0
0-0
ไวท์ ซิตี้ วู้ดวิว (สำรอง) +0.5
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League)
Postp 11:00 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ (ยู21)
Werribee City U21 -
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 11:15 3 บีช ซิตี้ 1-6
1-1
Newtown Eagles +1.75
FT 11:15 โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) 2-1
0-1
Clarence Zebras Reserves -3.5
FT 11:15 1 ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด 3-1
0-1
Glenorchy Knights Reserves 1 1 -1.25
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
FT 11:30 1 [5]ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ 0-1
0-0
บรอดมีโดว์ เมจิก[2] 1 3 +0
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 12:00 1 [8]แกงวัน เอฟซี 3-0
1-0
แดกู เอฟซี[11] 3 -0.25
+0
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 12:00 [4]ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 0-1
0-0
โชนัน เบลมาเร่[15] 1 -1
▼▼-0.5
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 [8]จูบิโล อิวาตะ 4-1
1-0
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี[19] 1 -0.75
▼▼-0.25
FT 12:00 2 [13]เธสปา คูซัทสึ 1-2
1-0
วี-วาเรน นากาซากิ[14] 2 +0.25
+0.5
FT 12:00 [5]เวนท์ฟอเรท โกฟุ 1-1
1-0
กิระวันสึ คิตะคิวชู[17] -0.5
-0.75
-0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 12:00 [2]อาวอนดาเล่ เอฟซี 2-0
2-0
อีสเทิร์น ไลออน เอสซี[8] 1 -1.5
-1.25
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w))
FT 12:00 1 บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) 4-2
1-1
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) +0.25
+0
FT 12:00 1 คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) 5-1
3-1
อาลาเมน (ญ) 2 -3
▲▲-3.5
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 12:00 2 [2]กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) 1-4
1-1
เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20)[1] 1 -0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 12:00 3 [9]โครย์ดอน คิงส์ 1-2
0-1
สเติร์ทไลอ้อนส์[11] 1 -1.25
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
FT 12:00 4 [3]แลงวาร์ริน 1-0
1-0
มอร์แลนด์ เซบราส[10] 1 -0.5
FT 12:00 1 1 [4]พาสโค วอลล์ เอสซี 0-1
0-1
กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน[1] 1 -0.25
-0.5
FT 12:00 3 [2]บรันสวิก ซิตี้ 2-2
0-2
มอร์แลนด์ ซิตี้[7] 1 -0.25
12:00 นอร์ธโคท์ซิตี้
แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ -
ฟุตบอลทีมชาติออสเตรเลียอายุไม่เกิน 20 ปี (Australia U20)
FT 12:00 ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) 1-0
0-0
อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20) 2 +0.25
FT 12:00 เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) 6-0
0-0
ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) -1
FT 12:00 2 เปเรซ(ยู20) 3-2
2-2
เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) 2 -0.25
+0
FT 12:00 บัลแคทต้า(ยู20) 2-2
2-2
Gwelup Croatia U20 2 +2.5
▼▼+2
FT 12:00 ร็อคคิงแฮมซิตี้เอฟซี (ยู20) 1-0
1-0
อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) 1 -0.75
▼▼-0.25
FT 12:00 2 ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) 1-0
0-0
อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) -0.25
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 12:00 [10]ชุงจูซิติเซ็น 4-1
0-0
จอนจู ซิติเซน เอฟซี[15] +0.5
FT 12:00 [11]ยังพย็อง 0-0
2-1
กวางจูกวางซานเอฟซี[7] -
AUS CGP B (AUS CGP B)
FT 12:00 แคนเบอร์รา ไวท์ อีเกิ้ลส์ 1-1
1-1
Anu FC +0.25
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 12:00 ลอนเซสตันยูไนเต็ด 2-2
0-0
ลอนเซสตันซิตี้ บี 1 -1
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League)
Pend 12:00 Ballarat City FC
Doveton -
FT 12:00 1 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส 1-3
1-2
Western United FC NPL +0.5
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
Pend 12:00 Runaway Bay II
Tally Valley -
Aus CTLW (Aus CTLW)
FT 12:00 เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ) 8-1
2-1
Wagga City Wanderers (w) -5.5
▲▲-6
AUS CTL U23 (AUS CTL U23)
FT 12:00 1 Monaro Panthers U23 2-1
1-0
Canberra Olympic U23 -0.75
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 12:05 2 [11]นิวคาสเซิล เจ็ทส์ 1-2
1-0
เมลเบิร์น วิคตอรี่[12] 3 -0.25
▲▲-0.75
AUS WALR (AUS WALR)
FT 12:14 1 Western Knights Reserves 5-1
3-0
Olympic Kingsway Reserves 1 -0.75
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w))
FT 12:15 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) 0-0
2-3
Aime Rigi (w) -
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
FT 12:15 2 1 [11]แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ 0-1
0-0
นอร์ธโคท์ซิตี้[9] 2 +0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 12:30 1 [8]อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 1-1
0-0
เมโทรสตาร์ เอสซี[7] 1 -0.25
-0.5
FT 12:30 3 [6]คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 3-0
1-0
อดิไลเด้ โอลิมปิค[10] 3 +0
-0.25
south australian premier league (south australian premier league)
FT 12:30 อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี 0-2
0-0
เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า 1 +0.5
FT 12:30 4 อดิไลเด้วิคตอรี่ 2-2
1-0
Eastern United 4 -0.5
-0.25
FT 12:30 2 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 0-3
0-0
ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 1 +0.75
▼▼+0.25
FT 12:30 2 เวสต์ แอดิเลด เอสซี 0-2
0-1
พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี -0.5
▼▼+0
FFSA SL2 (FFSA SL2)
FT 12:30 3 Adelaide University SC 0-2
0-1
พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ 1 +0
FT 12:30 2 แอดิเลดไวเปอร์ส 3-3
2-2
Modbury Vista 2 +0
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 12:45 เนรัง (สำรอง) 5-1
4-0
Kingscliff FC Reserves 3 +0
FT 12:50 2 Pacific Pines Reserves 1-2
1-2
ทวีด ยูไนเต็ด (สำรอง) 2 +1
AUS WALR (AUS WALR)
FT 12:55 1 Fremantle City FC Reserves 4-3
3-2
Stirling Macedonia Reserves 1 3 -0.25
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 13:00 [5]เซเรโซ โอซาก้า 2-2
0-0
อวิสปา ฟูกูโอกะ[11] 1 2 -0.5
-0.75
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 13:00 1 [7]ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 1-1
0-0
ชางวอนซิตี้[9] 1 -0.5
-0.25
FT 13:00 1 [3]กย็องจู เคเอชเอ็นพี 0-0
0-0
กิมโป เอฟซี[5] 1 -0.25
▲▲-0.75
FT 13:00 1 [12]อินชอน โคเรียล 0-1
0-0
ม็อกโป ซิตี้[8] 2 +0
+0.25
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 13:00 2 [6]ชิฮุงชิ ซิตี้ 1-0
0-0
Jinju Citizen[2] +0.5
FT 13:00 [13]Yeoju Sejong 2-2
0-0
ชุนชอนซิติเซ็น[12] +0.25
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
Postp 13:00 Kahibah FC
Singleton Strikers FC -
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 13:00 บอร์ดบีช ยูไนเต็ด (สำรอง) 2-0
2-0
บูร์เรกห์ เฮดส์ บูลด็อกส์(สำรอง) +0
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League)
FT 13:00 1 Newcastle Olympic FC Reserves 4-2
1-1
Maitland FC Reserves -1.25
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
FT 13:05 [8]นอร์ท จีลอง วาริเออร์ 5-2
3-1
เวอริบี ซิตี้ เอสซี[12] -0.25
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 13:10 1 อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง) 3-4
1-1
St George Willawong Reserves +0.75
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 13:15 2 เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) 1-1
0-0
มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) 4 +0.25
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 13:15 1 Robina City FC Women 4-3
3-2
เนอร์เล่ย์ เอฟซี หญิง -0.75
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 13:15 2 Peninsula Power U23 1-5
0-5
Moreton Bay United U23 1 +1.5
FT 13:15 Lions FC U23 2-0
1-0
Redlands United U23 -1.75
▼▼▼
-0.75
FT 13:15 2 Southside Eagles U23 1-3
1-1
Sunshine Coast U23 1 +0
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 13:25 Kingborough Lions Reserves 0-5
0-4
มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี +4.5
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 13:30 2 [6]ฮูม ซิตี้ (ยู 20) 3-2
2-1
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20)[11] 1 -0.75
-1
FT 13:30 [9]อัลโตน่า เมจิค (ยู 20) 1-0
1-0
แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20)[13] 2 -1.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
FT 13:30 2 [6]ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก 2-3
0-1
เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์[5] 4 +2
+2.25
FT 13:30 3 1 [4]โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส 1-5
0-3
โฮบาร์ทซีบรา[8] -1.5
-1.25
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 13:30 เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี 3-0
1-0
เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี 2 -1.25
AVS LR (AVS LR)
Postp 13:30 ไคลโลปาร์ค (สำรอง)
Whittlesea United Reserves -
AUS DPL (AUS DPL)
FT 13:30 Darwin Olympics 1-3
1-1
Port Darwin FC 2 -0.25
อินเดีย มุมไบ อีลิท ลีก (India Mumbai Elite League)
FT 13:45 1 NISA 1-0
0-0
Young Physiques Union -1.5
มาร์เทอร์ส เมโมเรียล ซี-ดิวิชัน ลีก (Martyr's Memorial C-Division League)
FT 13:45 Birgunj United Club 0-0
0-0
Jhapa XI 2 +0
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 13:50 1 Holland Park Hawks U23 0-0
0-0
SWQ Thunder U23 4 +2
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 13:55 1 Runaway Bay Reserves 1-1
1-1
Musgrave Reserves +0
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 14:00 1 [15]โตเกียวเวอร์ดี้ 3-1
2-1
รีโนฟา ยามากูชิ[20] -0.5
-0.25
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
FT 14:00 1 [8]เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 3-3
1-0
แฮปปี้ วัลเล่ย์[5] 2 -0.25
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก)
FT 14:00 [6]เพิร์ธ เอสซี 2-1
1-0
เบยวอเตอร์ ซิตี้[3] -0.25
+0
FT 14:00 6 [11]ร็อคคิงแฮมซิตี้ 1-1
0-0
อาร์มาเดล เอสซี[10] 3 +0.5
FT 14:00 7 1 [2]ซอเรนโต้ เอฟซี 0-3
0-1
อีซียู โยนดาลูบ[4] 2 +0.25
FT 14:00 3 1 [8]บัลแคทต้า เอฟซี 1-1
0-1
Willip[5] 3 +0.5
+0.75
FT 14:00 2 [1]ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 3-2
0-1
อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด[7] 1 -1
▼▼-0.5
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 14:00 2 [7]แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) 1-2
1-1
เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20)[12] 3 -1
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 14:00 2 [1]โซล อี-แลน เอฟซี 0-1
0-0
Chungnam Asan[4] 2 -0.75
-0.5
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 14:00 [12]อิปสวิช ซิตี้ 1-8
0-4
ไพน์ฮิลส์[7] +0.25
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women)
FT 14:00 [4]อินเตอร์ เถาหยวนเอฟซี (ญ) 0-5
0-2
Taipei Xiongzan (W)[6] +0.75
▼▼+0.25
FT 14:00 [3]Hang Yuan FC (W) 1-2
0-1
Kaohsiung Sunny Bank (W)[2] 1 -0.5
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 14:00 1 ฮาโปเอล แอ็คเร่(ยู 19) 0-2
0-2
ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19 +0
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 14:00 3 ออลบานี ครีก สำรอง 2-2
2-1
ทูวอง(สำรอง) 2 -1.25
Pend 14:00 The Lakes Reserves
มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ เอฟซี (สำรอง) -
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 14:00 1 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ (ยู 20) 2-3
2-2
เอสดี เรดเดอร์ส (ยู20) 1 -0.25
FT 14:00 1 NWS Spirit FC U20 0-1
0-0
แบล็คทาวน์สปาร์ตัน(ยู20) 2 -0.5
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 14:00 ทารินก้า โรเวอร์(ญ) 1-1
0-0
อัลบานี่ ครีก (ญ) 1 +0
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
14:00 Burleigh Heads
บรอดบีชยูไนเต็ด -0.25
WAUS D2 (WAUS D2)
FT 14:00 2 แอซฟิลล์ 1-0
0-0
UWA-Nedlands FC 1 +0.75
FT 14:00 1 เวสเทิร์น ไนท์ส 2-1
1-1
Olympic Kingsway SC 1 -0.75
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League)
FT 14:00 2 Weston Workers Reserves 0-2
0-0
Adamstown Rosebud Reserves 1 +1.25
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 14:05 2 [4]ซิดนีย์ เอฟซี 1-1
0-0
เมลเบิร์น ซิตี้[2] 1 +0.25
+0
+0.25
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 14:05 3 Northbridge FC Bulls U20 1-1
0-0
รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) 1 -1.5
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 14:10 1 เบต้า เทล อาวีฟ แบท แยม(ยู19) 3-1
2-1
Ironi Modiin U19 -1
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 14:10 1 1 แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) 1-0
1-0
ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) 2 -0.5
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
FT 14:10 2 Thornton Redbacks FC 1-3
0-0
นิวแลมบ์ตัน 4 +0.75
WAUS D2 (WAUS D2)
FT 14:10 5 เฟรแมนเทล ซิตี้ 2-1
1-0
สตีรลิง ไลออนส์ 2 4 -0.5
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 14:20 2 ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19) 0-0
0-0
ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19) 1 -0.25
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 14:30 2 [4]เอฟซี โซล 1-2
1-1
โปฮัง สตีลเลอร์[9] 4 +0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
FT 14:30 1 1 [5]โมนาโร แพนเธอร์ส 1-4
1-0
แคนเบอรา โอลิมปิก[3] -0.75
▲▲-1.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 14:30 2 AS Ramat Elyahu U19 1-4
0-2
Hapoel Hod Hasharon U19 1 +1.25
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 14:30 Fulham United (W) 1-2
0-0
West Adelaide (W) +2
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League)
Pend 14:30 จีลอง เอสซี
บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี -
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 14:40 1 อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) 1-3
0-0
เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ) 1 +0.75
▼▼▼+0
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 14:55 3 1 FK Graficar Beograd U19 2-2
1-0
เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 4 +1
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
Postp 15:00 [9]บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)[1] -
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 15:00 [11]พัสกัสเอฟซี (ยู 19) 5-0
2-0
วิดีโอตอน(ยู 19)[10] -
FT 15:00 อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) 5-2
2-2
UTE U19(HUN) -
FT 15:00 เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19) 1-0
1-0
ปาคซิ เซ ยู 19 -
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 15:00 [3]Rukh Vynnyky U21 4-0
0-0
FC Mynai U21[11] 2 -1.5
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 15:00 5 1 [20]พานดูรี ทาร์กู-จิอู 2-3
1-2
CSS Islla Te Nagh[19] 2 +0.25
+0
FT 15:00 3 [10]เมต้าล๊อกโลบูส 1-0
0-0
ฟารูล คอนสแตนต้า[11] 3 +0
-0.25
FT 15:00 1 [21]ซีเอส สตินก้า บาเกา 0-2
0-1
สโคลาร์เรซิต้า[18] 2 +0.75
+0.5
FT 15:00 1 [13]ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 2-1
1-1
เอซีเอส โคมูนา รีเซีย[15] 2 +0
-0.25
FT 15:00 3 [16]เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย 3-1
0-1
ลูเซียฟารุล โอราเดีย[6] 1 1 +0.5
+0.25
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
FT 15:00 5 [4]แฮมิลตัน โอลิมปิค 2-4
1-1
เมทแลนด์[1] 4 +0.5
+0.25
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women)
FT 15:00 [1]Taichung Blue Whale (W) 0-0
0-0
ฮัวเหลียน (ญ)[5] -
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 15:00 มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) 4-0
1-0
Ironi Nesher U19 1 4 -1.75
FT 15:00 4 ฮาโปเอล เพทาห์ ทิควา นาฮัม สเตลมาห์ (ยู19) 0-1
0-1
Maccabi Tel Aviv U19 1 +0
▲▲▲-0.75
FT 15:00 1 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) 1-2
0-1
แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) 1 +0
Postp 15:00 ฮาโปเอล เพทาห์ ทิควา (ยู19)
มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) -
FT 15:00 5 1 เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) 0-0
0-0
ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) 1 +0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 15:00 Brisbane City (W) 4-2
3-0
Peninsula Power NPL Women 1 -2
-1.75
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 15:00 Matsuyama (w) 2-0
1-0
Mount Gravatt Hawks (W) -1.5
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 15:00 4 Pacific Pines Green 1-4
1-3
Tweed United 3 -0.25
FT 15:00 1 Nerang 2-3
2-1
Kingscliff FC 4 +0
FT 15:00 2 บรอดบีชยูไนเต็ด 2-1
2-0
Burleigh Heads 1 +0.25
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19)
FT 15:00 1 อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) 1-3
0-1
สลาเวน เบลูโป(ยู 19) 1 2 -0.5
-0.25
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 15:10 6 [11]อคาเซีย ริดจ์ 3-0
1-0
เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี[6] 4 +1.5
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
Postp 15:15 [A-6]เอสเค มอเตอร์เลต ปราก
แอดมิร่า ปราฮา[A-5] -
Postp 15:15 [A-1]สปาร์ตาปราก 2
เอฟซี ปิเซ็ค[A-9] -
Postp 15:15 [A-7]บีเนโซว
พัลเซ่น 2[A-3] -
Postp 15:15 [A-16]เอฟเค บานิค โซโคลอฟ
เอฟเค คราลุฟ ดวูล[A-12] -
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
15:15 มิทเชลตัน ( ญ )
โกล โคส ซิตี้ (ญ) -
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 15:20 1 ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี 2-3
2-2
เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 3 +1.75
AVSL1 (AVSL1)
FT 15:20 อัลโตน่า ซิตี้ 2-0
1-0
ไซเดนแฮมปาร์ค 1 +1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 15:30 2 [13]อัลโตน่า เมจิค 2-2
0-1
แดนดินัง ซิตี้ เอสซี[14] 2 +0
-0.25
south australian premier league (south australian premier league)
FT 15:30 1 1 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 0-1
0-0
มอดบูรี่ เจ็ท 2 +0.5
+0.25
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
FT 15:30 2 [12]Tuan Tu Phu Tho 0-0
0-0
Huda Hue[6] -0.25
FT 15:30 [4]ดั๊ก ลั๊ก 0-0
0-0
ด่องตัมลองอัน[2] -0.25
-0.5
ฟุตบอลชิงแชมป์เวียดนาม รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Vietnam championship u19)
FT 15:30 college JMG U19(N) 2-0
0-0
ไซ่ง่อน เอฟซี(ยู19) -0.5
▲▲-1
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 15:30 1 [3]ดาเชีย มิโอวินี่ 0-0
0-0
เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ[5] 2 -0.25
-0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
FT 15:30 4 [2]คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส 2-5
0-1
เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี[3] 2 +0.25
+0
+0.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 15:30 2 ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) 1-0
0-0
ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) 3 +0
FT 15:30 3 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) 1-1
0-0
บีไน ซาคห์นิน(ยู19) 2 +0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 15:40 4 [2]เพนินซูล่า เพาเวอร์ 3-2
1-1
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด[5] 2 -1.5
-1.75
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
FT 15:45 [4]กลันตัน 1-0
1-0
กูชิง เอฟเค[9] -0.25
▲▲-0.75
AVSL1 (AVSL1)
FT 15:55 2 ไคลโลปาร์คเอสซี 0-2
0-0
Whittlesea United 1 -0.5
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 15:59 2 ราดนิคกี้ นิส(ยู 19) 1-2
1-2
วอจ์โวดิน่า(ยู 19) +2
FT 15:59 2 Spartak Subotica U19 2-1
0-0
เอฟเคนาเปรดัก(ยู 19) -0.5
FT 15:59 1 IMT Novi Beograd U19 2-2
0-1
RFK Novi Sad 1921 U19 3 -2.25
-2
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 16:00 1 [9]ฮูม ซิตี้ 2-1
1-0
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค[7] 2 -0.25
+0
FT 16:00 4 [12]แดนน็อค ธันเดอร์ 1-0
0-0
เซนต์อัลบันส์เซนต์ส[10] 3 -0.25
-0.5
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 16:00 2 [9]เซตีซู 0-2
0-1
โทบอล คอสตาเนย์[5] 3 +0.5
+0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 16:00 1 [5]นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส 0-1
0-0
รอคเดลซิตี้ซัน[3] 3 +0.25
+0.5
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 16:00 [P1-16]อัสโคลี่(เยาวชน) 1-2
0-1
อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน)[P1-3] 1 +1.25
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
Postp 16:00 [15]เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)[3] -
Postp 16:00 [7]ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
เมทีโอปราก(ยู 19)[16] -
Postp 16:00 [8]มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
สลาเวีย ปราก (ยู 19)[2] -
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
Postp 16:00 [1]กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19)
บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19)[6] -
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 16:00 [6]เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) 5-2
2-1
ลวีฟ(ยู 21)[10] -1.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 16:00 [107]ลิธัวเนีย (ญ) 6-1
7-1
เลบานอน(ญ)[141] -
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
Postp 16:00 [11]Brisbane Athletic
Ripley Valley FC[5] -
FT 16:00 4 1 [3]ม็อกกิล เอฟซี 1-1
1-1
นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด[1] 5 +0.25
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
Postp 16:00 [16]เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19)
วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19)[15] -
Postp 16:00 [S-18]เอสเอสวี อูล์ม(ยู 19)
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19)[S-13] -
Postp 16:00 [17]ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19)
เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19)[12] -
Postp 16:00 [S-7]เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19)
ซาร์บรัคเค่น ยู19[S-15] -
Postp 16:00 [7]ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19)
แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19)[1] -
Postp 16:00 [S-1]เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)
เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19)[S-6] -
Postp 16:00 [14]พาเดอร์บอร์น(ยู 19)
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19)[1] -
Postp 16:00 [6]แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19)
มักเดเบิร์ก(ยู 19)[5] -
Postp 16:00 [S-17]FC Astoria Walldorf(U19)
เนิร์นแบร์ก(ยู19)[S-11] -
Postp 16:00 [S-14]เอาก์สบวร์ก(ยู 19)
คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19)[S-10] -
Postp 16:00 [11]อาเค่น ยู19
โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19)[5] -
Postp 16:00 [S-9]คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19)
บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19)[S-4] -
Postp 16:00 [9]เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (ยู 19)
วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19)[14] -
Postp 16:00 [S-5]ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19)
อิงโกลสตัดท์ (ยู 19)[S-3] -
Postp 16:00 [3]ชาลเก้ 04 (ยู 19)
อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19)[9] -
Postp 16:00 [13]ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19)
มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19)[10] -
Postp 16:00 [S-12]เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19)
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19)[S-8] -
Postp 16:00 [2]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19)
ดินาโม เดรสเดน(ยู 19)[8] -
Postp 16:00 [4]ซังค์ เพาลี (ยู 19)
เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19)[16] -
Postp 16:00 [2]เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19)
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19)[7] -
Postp 16:00 [13]เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19)
Eimsbutteler TV U19[15] -
Postp 16:00 [12]โฮลสไตน์ คีล (ยู 19)
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19)[10] -
Postp 16:00 [6]พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19)
โคโลญจน์ (ยู 19)[4] -
Postp 16:00 [3]ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19)
ชามนิตเซอร์(ยู 19)[11] -
Postp 16:00 [S-2]เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19)
ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19)[S-16] -
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
FT 16:00 1 [7]เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี 2-0
0-0
อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี[10] 1 -1.25
-1.5
ฟุตบอลชิงแชมป์ทีมสำรองของพรีเมียร์ลีกเบลารุส (Belarus Reserve League)
FT 16:00 1 1 เอฟเค โกเมล(สำรอง) 1-1
1-1
เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) 4 +0.5
Greece National B1 (Greece National B1)
FT 16:00 [2]เอโอ คาวาลา 3-0
0-0
เปียริกอส[4] 1 2 -0.75
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 16:00 5 ฮาโปเอล นอฟ ฮาการิล(ยู19) 0-3
0-0
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) 5 -0.25
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:00 ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) 2-0
0-0
เจเอสคาไบลีย์(ยู21) 1 +1.25
FT 16:00 2 ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) 0-1
0-1
ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) 2 +0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 16:00 1 Dulwich Hill SC 4-0
2-0
Gladesville Ryde Magic 2 +0
16:00 สปิริต เอฟซี
แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน -
FT 16:00 2 แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี 0-1
0-1
ซิดนีย์ ยูนิเวอร์ซิตี้ 1 -0.75
▼▼-0.25
16:00 นอร์เทิร์น ไทเกอร์
เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี -
16:00 Hills Brumbies
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) -
FT 16:00 1 สปิริต เอฟซี 1-2
1-1
แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 3 -1.5
FT 16:00 2 Hills Brumbies 0-1
0-0
Central Coast Mariners NPL 2 +1.5
+1.75
FT 16:00 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 5-0
1-0
เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี -1.25
-1.5
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 16:00 แกรนท์ดิสเทลเอสซี 3-0
1-0
คูเมรา 1 -0.25
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 16:00 North Brisbane FC(w) 0-1
0-1
คาบูลเตอร์ เอฟซี (ญ) -1.5
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
FT 16:00 Adamstown Rosebud (w) 3-3
2-2
Football Mid North Coast (W) 1 -0.5
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 16:00 2 Runaway Bay Green 1-2
0-2
Musgrave Yellow 1 5 -0.25
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19)
FT 16:00 3 ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) 1-2
1-1
ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) 2 +0.25
+0
+0.25
FT 16:00 1 แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) 1-0
1-0
ริเยกา (ยู 19) 6 +0
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 16:00 3 UTA Arad U19 4-1
2-1
Academia Gica Popescu U19 2 -0.75
FT 16:00 Petrolul Ploiesti U19 2-2
1-1
Dinamo Bucharest U19 1 +0.75
+0.5
FT 16:00 1 ACS Poli Timisoara U19 1-4
1-3
CS U Craiova U19 1 +0.75
FT 16:00 1 CFR Cluj U19 2-1
1-1
FC Ripensia Timisoara U19 2 -1.25
-1.5
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 16:00 2 โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) 0-1
0-0
นาโปลี(ยู 19) 3 +0.5
FT 16:00 สเปเซีย(ยู 19) 1-0
1-0
เบเนเวนโต้ (เยาวชน) -
FT 16:00 เลชเช่(ยู20) 2-1
1-0
ปิซา(ยู 19) 3 -0.75
FT 16:00 โฟรซิโนเน่(เยาวชน) 1-0
2-0
โครโตเน่ (เยาวชน) -
อินเดีย มุมไบ อีลิท ลีก (India Mumbai Elite League)
FT 16:05 2 Muvanlai Athletics 1-0
0-0
AIM 3 -1.5
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 16:05 3 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 2-2
1-1
ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 2 +0
+0.25
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 16:10 4 1 [5]อดิไลเด้ ยูไนเต็ด 1-1
1-0
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์[6] 1 -0.25
+0
▲▲-0.5
-0.25
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 16:10 1 [2]อัลบานี ครีก 4-0
2-0
ทูวอง[5] -1
▲▲-1.5
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 16:10 เอซี คาริน่า (ญ) 5-0
3-0
Kangaroo P Rovers (W) +1
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 16:15 [3]เดอะ เลค 7-1
4-0
มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์[9] 2 -1
-1.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 16:15 2 [9]คาปาลาบา บูลด็อก 3-1
1-1
แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี[10] 4 +0.25
▲▲▲+1
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
FT 16:30 2 [7]ยัง ไลอ้อนส์ 0-4
0-1
Tanjong Pagar Utd[8] 3 +0.25
+0.5
FT 16:30 3 1 [5]บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี 0-1
0-0
โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี[2] 1 +0.25
+0
south australian premier league (south australian premier league)
FT 16:30 1 แอดิเลด ฮิลล์ 0-2
0-2
เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี 5 +0
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 16:30 [8]ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 1-0
0-0
บูโชน เอฟซี 1995[9] 1 -1
-0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 16:30 เอธิโอเปีย (ญ) 9-0
5-0
เซาท์ซูดาน ( ญ ) -
Greece National B1 (Greece National B1)
FT 16:45 2 [S-5]AO Episkopis Rethymno 0-0
0-0
คาลิเทีย[S-3] 3 +0
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
Pend 16:45 ฮาโปเอล โรอิ(ยู19)
ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) +0
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 16:45 3 mondinense 2-4
1-3
วิตอเรีย กิมาไรส์ บี 2 +2
▲▲+2.5
Pend 16:45 Rio Ave B
เอฟซี เฟลเกยราส +0
FT 16:45 Pevidem SC 2-2
1-0
มาร์ ติโน 1 -0.75
FT 16:45 1 เบอร์โก้ เอสซี 4-2
0-1
Brito SC 5 -1
-1.25
มาร์เทอร์ส เมโมเรียล ซี-ดิวิชัน ลีก (Martyr's Memorial C-Division League)
FT 16:45 3 Khalibari Youth FC 1-1
0-0
Samajik Yuwa Club -0.25
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:00 4 1 [5]ซองนัม เอฟซี 2-0
1-0
กวางจู เอฟซี[6] 1 -0.25
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 17:00 4 [4]อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 1-1
1-1
ปอร์โต้ บี[18] 2 -0.25
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 17:00 1 [2]ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 1-0
1-0
เอฟซี คูเลสซาเล่[10] 3 -2.5
▲▲-3
-2.75
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 17:00 [8]JAI Fodbold (w) 1-1
1-2
IF Lyseng (w)[4] -
FT 17:00 [off-4]นาสบี้ บีเค (ญ) 3-0
6-0
เอฟซี ดามโซ่ (ญ)[A-5] -
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
Postp 17:00 [7]อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน)
วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน)[1] -
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
Postp 17:00 [5]วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
เบอโน่ (ยู 19)[10] -
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 17:00 [3]เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 1-1
0-0
NergihasaU19[8] 1 -1.75
-1.5
-1.75
FT 17:00 เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19) 2-0
3-1
ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) -
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
FT 17:00 3 [11]เกิ่น เทอ เอฟซี 1-0
1-0
ฟ๋อเฮียนเอฟซี[7] 1 +0
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 17:00 3 [A-7]เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 3-1
1-0
ทิซเตด เอฟซี[A-3] 3 +0
-0.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 17:00 2 มัคคาบี เทลอาวีฟ ชัคฮาร์(ยู19) 2-0
1-0
มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) 4 -0.5
-0.75
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:00 1 เอสดี ซาน โฮเซ่ (ยู 19) 4-1
1-1
Puertos Las Palmas U19 1 -1
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:00 1 โลญ่า ซีดี 2-0
1-0
เมลียา ซีดี 2 -0.75
FT 17:00 เอดี เซวตา 2-0
2-0
ซีดี ซาน โรเก้ -
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 17:00 3 ทูสลาสปอร์(ยู19) 1-3
0-2
อิสตันบูลสปอร์(ยู 19) 3 +1
FT 17:00 2 Ankaraspor U19 2-3
1-1
Adanaspor U19 1 -0.5
FT 17:00 2 Giresunspor U19 1-1
0-1
เอสดิเซเฮอร์สปอร์ (ยู 23) 1 8 +0.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 17:00 4 Sokol Kleczew 3-1
2-0
กอร์นิค โคนิน 2 -1.5
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 17:00 3 Avedore IF 2-4
0-3
Frederikssund IK 4 +1.25
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19)
FT 17:00 1 เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) 1-3
0-3
ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) 3 +2
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
FT 17:00 Szeged-Csanad Grosics U19 0-0
2-0
VAC Varosi LSE U19 -
FT 17:00 ZalaegerzsegTE U19 2-0
1-0
Dunaujvaros PASE U19 -
ฟุตบอลหญิง แอลจีเรีย (Algeria Womens League)
FT 17:05 AS Surete Nationale Women 5-0
3-0
ESF Amizour (W) -3
FT 17:20 เอฟซี คอนสแตนติน(ญ) 3-0
1-0
เอฟซี เบจายา(ญ) -3
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 17:24 3 คูการิค(ยู 19) 3-2
2-2
ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 2 +0
AVSL1 (AVSL1)
Pend 17:25 ฟิตซรอย ซิตี้
Essendon Royals -
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 17:30 2 [7]ฮาเตย์สปอร์ 2-3
0-2
กัซเทป[10] 4 -0.25
-0.5
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 17:30 1 [3]อัลเตย์สปอร์ 0-1
0-1
โบลูสปอร์[12] 3 -0.75
-1
FT 17:30 1 [10]บันไดมาสปอร์ 2-2
1-0
เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์[14] 2 -0.5
-0.25
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 17:30 [13]ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) 0-1
0-0
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)[1] -
FT 17:30 [12]เวเจิล (ยู 19) 0-2
0-1
โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19)[6] +0.5
+0.25
FT 17:30 [8]ซิลเคบอร์ก (ยู 19) 1-1
1-3
เอสเบิร์ก (ยู 19)[7] -
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 17:30 เอฟเค แรด (ยู 19) 2-0
1-0
เอฟเค อินเตอร์นาซิอองนาล(ยู19) 1 -1.25
▼▼-0.75
ฟุตบอลหญิง แอลจีเรีย (Algeria Womens League)
FT 17:30 CF Akbou(W) 6-1
3-0
MZ Biskra (W) -3.5
เกรละ พรีเมียร์ลีก (India Kerala Premier League)
FT 17:30 1 Kovalam FC 1-3
0-1
MAR Athanasius College 4 +1.5
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga)
FT 17:30 1 FK Kara-Balta 1-2
0-1
Neftchi Kochkor +1.25
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 17:40 1 [12]โคโรน่า คีลเซ่ 1-0
0-0
จีเคเอส ทิคี[4] 2 -0.25
+0
Postp 17:40 [5]ราดอมเมียร์ก ราดอม
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า[1] +0
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:45 เซบีย่า (ยู 19) 2-0
1-0
บาสเกซ คัลทูรอล (ยู19) -3.25
-3
AUS DPL (AUS DPL)
FT 17:50 Casuarina FC 2-0
0-0
University Azzurri FC 2 +0.5
+0.25
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 17:55 เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 5-0
2-0
โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) 1 -2.25
▼▼▼-1.5
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
Postp 18:00 [4]โฮลสไตน์ คีล
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก[14] -0.5
-0.75
FT 18:00 [11]เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 3-0
2-0
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม[1] 1 +0
+0.25
Postp 18:00 [5]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
คาร์ลสรูห์ เอสซี[6] -0.25
FT 18:00 2 [9]แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 1-3
0-1
ซังค์ เพาลี[8] +0
+0.25
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 18:00 [9]เอฟเค คิมกี้ 1-0
0-0
สปาร์ตัก ตัมบอฟ[16] 1 -1.75
-2
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 2 [FIN D2-2]ยาโร 1-0
0-0
ทีพีวี แทมเปเร่[FIN D3 AB-10] 2 -1.75
▲▲▲
▲▲▲▲
-3.75
FT 18:00 [SWE WD2-1]เอไอเคโซลน่า (ญ) 1-2
1-1
บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ)[SWE WD2-8] -
FT 18:00 เอ็มพี มิคเคลลี่ 4-1
1-1
เอสซี คูฟู-98 -
FT 18:00 [FIN D1-3]ลาห์ติ 1-1
2-1
เคทีพี ค็อตก้า[FIN D1-11] -
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 18:00 1 [9]เอฟซี มาริอูพอล 0-3
0-2
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก[2] 1 +2
▲▲▲
▲▲
+3.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 18:00 3 [1]วีบรอก 4-1
2-0
เฟรเดอริเซีย[5] 1 -1
-1.25
FT 18:00 1 [9]ฮวิโดฟ ไอเอฟ 3-0
0-0
เฟรมัด อเมเจอร์[7] +0
-0.25
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ)
FT 18:00 มิดเดิลสโบรห์ ยู18 0-0
0-1
อิปสวิช (ยู 18) -
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 18:00 [S-1]เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ 1-0
0-0
ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ[S-7] +0
FT 18:00 1 [5]แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 0-0
0-0
บรอมมาปอจคาร์น่า[4] 2 +0.25
▲▲+0.75
+0.5
FT 18:00 3 [2]โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 1-1
1-1
เกเฟล ไอเอฟ[10] 3 -0.25
+0
FT 18:00 [S-3]ลินโดมี่ จีไอเอฟ 2-0
0-0
สค็อปดี้ เอไอเค[S-4] 3 -0.25
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 18:00 [5]เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 0-1
0-0
เอฟซี รุค เบรสต์[10] 3 +0
▲▲▲
+1
+0.75
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 18:00 1 [4]เอ็มเอฟเค ชรูดิม 0-1
0-1
อัสติ นาดลาเบม[5] 3 -0.5
-0.75
▼▼-0.25
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
FT 18:00 3 [7]เคเอส คาสตริโอติ 0-3
0-0
เคเอส กูเกซี[6] 3 +0.25
FT 18:00 [9]สเกนเดอร์บู กอร์ซ 0-0
0-0
เอสเค ติรานา[5] -
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga)
FT 18:00 3 [5]ราบ็อตนิคกี้ 3-1
2-0
เปลิสเตอร์[7] 4 -0.5
-0.25
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 18:00 [5]Romalt Woman's 0-1
0-2
วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ)[1] -
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 18:00 2 [1]เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 5-1
4-0
เอฟเค อรีส[12] 1 2 -1.75
-1.5
▲▲-2
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก)
FT 18:00 3 [12]เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) 5-3
4-1
ค็อกเบิร์น ซิตี้[9] 3 -0.25
+0
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 18:00 2 [P1-5]ซัสเซาโล่(เยาวชน) 1-0
0-0
กาญารี่(เยาวชน)[P1-11] 4 -0.25
▲▲-0.75
-0.5
FT 18:00 3 [P1-9]เอซี มิลาน(เยาวชน) 0-1
0-1
ยูเวนตุส(เยาวชน)[P1-4] 1 +0
-0.25
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
Postp 18:00 [B-8]ยาบโลเนช 2
โซโคล ซิวาไนซ์[B-9] -
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
Postp 18:00 [11]สโลวัคโก้ (ยู 19)
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)[6] -
Postp 18:00 [4]ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
ไพรบราม (ยู 19)[13] -
Postp 18:00 [14]โอปาว่า (ยู 19)
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)[12] -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 18:00 2 [5]อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) 2-2
1-1
ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19)[4] 1 -0.25
FT 18:00 [11]บรอนด์บี้ (ยู 19) 0-0
2-2
อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19)[10] -
FT 18:00 2 [14]ฮอร์เซนส์(ยู19) 2-9
2-3
เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19)[3] 3 +1.5
▲▲+2
FT 18:00 1 [9]แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) 2-3
2-1
นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19)[2] 1 +0.5
+0.75
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 18:00 4 [LIT D2-2]ซิอัวลิอาย 3-1
2-1
Kazlu Ruda FK Silas 3 -1.25
FT 18:00 2 เอฟเค ทราไก 2 1-3
1-0
FK Panevezys-2 1 +0
▲▲▲+0.75
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 18:00 [9]ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) 4-0
1-0
Inhulets Petrove U21[13] -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
Pend 18:00 [1]อัล กูวา อัล จาวิย่า
Al Diwaniya[14] -
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 18:00 [2]บีเคเอ็มเอ เยเรวาน 5-0
4-0
ชีรัค บี[8] -2.5
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 18:00 [A-9]อิสทิคอล เฟอกาน่า 1-3
0-2
กอเตปา เทสฮ์เกนท์[A-7] -0.25
มาซิโดเนีย วตอรา ลีกา (FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga)
FT 18:00 3 [MKD D1-10]โปเบด้า(N) 0-0
0-0
FK Sloga 1934 Vinica[7] 1 -0.25
FT 18:00 8 1 [3]เอฟเค โอครีด 2004 2-1
1-0
วลาซริมิ คิซีโว[6] 5 -0.5
FT 18:00 [10]FK Roseman 1-1
0-0
FK Tikves Kavadarci[MKD D2-8] -
FT 18:00 [5]Korab Debar 2-0
1-0
เอฟเค รินิจา กอสติวาร์[4] -
FT 18:00 3 [5]เอฟเค โอโซโกโว 0-1
0-0
Pehchevo[3] 3 +0
FT 18:00 [9]เอฟเค ดริต้า 3-2
2-0
เอฟเค สโกเปีย[1] -
FT 18:00 [MKD D2-7]เอฟเค โคซุส 1-0
0-0
คาเมนิคา-ซาซ่า[6] -1
-1.25
FT 18:00 3 1 [8]เอฟเคเทเทคส์เตโตโว 1-0
1-0
FK Kadino[7] 3 -0.25
FT 18:00 2 [9]FC Plackovica 0-2
0-1
เบรกัลนิก้า สติป[MKD D1-9] 2 +1.25
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 18:00 5 [17]สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 3-1
0-1
โซกอล ออสโตรดา[9] 4 +0
-0.25
+0
FT 18:00 [4]เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 3-4
1-2
สเตล รุสซ์โซว[7] 3 +0
-0.25
ฟุตบอลชิงแชมป์เวียดนาม รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Vietnam championship u19)
FT 18:00 3 อาน ซาง (ยู19) 2-2
0-0
ด่งท้าป(ยู 19) 3 +0.5
+0.75
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 18:00 [1]คราอิโอว่า 1-0
0-0
โปลิ ทิมิโซอาร่า[8] 1 -0.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 18:00 [A-1]บี 93 โคเปนเฮเกน 1-1
0-0
วีเอสเค อาร์ฮุส[A-6] 3 -0.75
FT 18:00 1 [B-7]วอนลอส 2-1
0-0
เอบี ทาร์นดี[B-14] 1 -1.25
-1
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 18:00 3 [5]FC Khatlon 1-1
1-0
เอฟเค คูจานด์[1] 2 +0.25
FT 18:00 4 [9]CSKA Pamir Dushanbe 1-3
0-2
FK Eskhata[4] 1 -0.75
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 18:00 2 ทานซาเนีย ไพรซัน 0-1
0-0
Dodoma Jiji FC 2 -0.25
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:00 2 Stadium Casablanca U19 2-4
1-0
Penya Arrabal U19 1 +0
FT 18:00 3 ซีเอฟ ลากูน่า (ยู 19) 0-1
0-0
Acodetti CF U19 2 +0.25
Pend 18:00 CF Juventud Laguna U19
ลาส ปาลมาส ยู 19 +2
FT 18:00 กอร์โดบา(ยู 19) 4-0
3-0
Rusadir CF U19 1 -1
-1.25
FT 18:00 2 ซีดี ออฟรา(ยู19) 1-3
0-1
อาร์ซี วิกตอเรีย (ยู 19) 4 -0.25
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
Postp 18:00 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด
Bidico -
Postp 18:00 คาริโอแบงกิ ชาคส์
ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ -
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 18:00 5 มีดซ์ เลกนิก้า 2 0-0
0-0
Polonia Nysa 1 -0.5
-0.75
FT 18:00 3 Radunia Stezyca 3-0
2-0
Swit Skolwin 1 -0.5
-0.75
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 18:00 3 Vejgaard B 1-1
1-1
Silkeborg KFUM 2 +0.75
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 18:00 2 Green Buffaloes 0-1
0-1
เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา 1 +0.25
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 18:00 3 เอสอาร์ บราซอฟ 1-1
1-0
ACS KSE Targu Secuiesc 2 -1.75
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup)
FT 18:00 เอซี มิลาน(U19) 0-1
0-1
ยูเวนตุส(ยู 19) +0
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก หญิง (Hong Kong Women Premier League)
FT 18:00 1 ซิติเซ่น เอเอ (ญ) 1-1
0-0
แฮปปี้ วัลเล่ย์(ญ) 1 +1.5
FT 18:00 ชาทิน(ญ) 2-0
0-0
Chelsea SS HK (w) -1.25
-1.5
อินเดีย หญิง ลีก (India League Women)
FT 18:00 1 Hans WFC Women 1-0
1-0
Hops FC (W) 2 +0.75
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
FT 18:00 Budai FC U19 0-6
0-4
คาโปสวาร์ (ยู 19) +1.25
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 18:00 3 อุเทนิส อุเทน่า 2-2
2-2
DFK Dainava Alytus B 2 +0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:15 3 [IDN ISL-9]เปรซียา จาการ์ตา 1-0
0-0
บาริโต ปูเตรา[IDN ISL-17] 4 -0.5
▲▲▲-1.25
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19)
FT 18:15 2 NK Orijent U19 2-1
1-1
เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) 1 +0.25
+0.5
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 18:30 3 [1]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 1-2
0-1
ลีดส์ ยูไนเต็ด[11] 1 1 -1.75
▼▼-1.25
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 18:30 [9]มิลล์วอลล์ 0-3
0-1
สวอนซี ซิตี้[4] +0.25
+0
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
Postp 18:30 [A-11]โซคอล ฮุสตัน
เอสเค รากอฟนิก[A-14] -
Postp 18:30 [B-11]จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ
ฮราเดตซ์กราลอเว บี[B-12] -
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 18:30 [2]วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) 1-0
2-0
แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19)[5] -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 18:30 2 [A-10]เอฟซี ซีสเวส 1-2
1-1
นาสบี้[A-11] 3 +0
FT 18:30 3 [B-9]เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ 1-2
0-1
นาเอสเวด[B-5] 3 +0.75
+0.5
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
FT 18:30 1 [16]มูซิงก้า เอฟซี 2-1
1-1
Les Elephants FC[14] 1 +0.25
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
Pend 18:30 นอร์เรสซันด์บี
IF Skjold Sæby -0.25
ทีเอชบี แชมเปียนส์ ลีก (Madagascar Pro League)
FT 18:30 2 CS-DF