ราคาบอล.cc
ผลบอล 11 เมษายน 2564ผลบอล 10 เมษายน 2564ผลบอล 9 เมษายน 2564ผลบอล 8 เมษายน 2564ผลบอล 7 เมษายน 2564ผลบอล 6 เมษายน 2564ผลบอล 5 เมษายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 9 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 07:00 3 [(c)-6]Club Chivas Tapatio 1-1
0-1
เวนาโดส เอฟซี[(c)-11] 3 -0.5
-0.25
คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก (CONCACAF Champions League)
FT 07:10 4 [NIC D1(a)-4]เรอัล เอสเทล 0-4
0-4
โคลัมบัส ครูว์[MLS-4] 4 +0.75
+0.5
+0.75
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 07:30 2 [BOL D1(a)-7]โบลิวาร์ 2-1
1-1
แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า[COL D1(a)-5] 2 -0.75
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 07:30 4 [BRA CGDB-2]วิลา โนวา 1-1
1-1
ยูเวนตูเด้[BRA CGD1-5] 3 +0
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 07:30 2 [CHI D1-17]ปาเลสติโน่ 2-1
1-1
โคเบรซอล[CHI D1-13] 2 -0.75
-0.5
▲▲-1
FT 07:30 4 1 [PER D1(a)-8]เอฟบีซี เมลการ์ 3-2
2-1
คาร์ลอส แมนนุซซี่[PER D1(a)-2] 3 -0.25
-0.5
FT 07:30 2 [COL D1(a)-11]เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 0-2
0-2
ลา อีคูดัด[COL D1(a)-3] 2 +0
-0.25
ARG Rl (ARG Rl)
FT 07:35 1 Sportivo Norte 2-1
2-1
ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 1 2 -0.25
คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก (CONCACAF Champions League)
FT 09:00 3 Atletico Pantoja 0-3
0-2
มอนเทอร์เรย์ 1 +1.75
▲▲+2.25
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
Postp 14:00 [14]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20)
เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20)[3] -
พรีเมียร์ลีกแผ่นดินใหญ่ (New Zealand Mainland Premier League)
FT 14:30 2 ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด 4-1
1-1
Ferrymead Bays 2 -0.5
-0.75
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 15:00 2 [6]เอฟเค ทารัซ 4-0
2-0
เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า[11] 3 +0
-0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 15:00 2 ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี 3-1
2-0
Bnei Bir Al Maksur 2 +0.5
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 15:15 2 [4]โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) 3-1
1-0
เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20)[5] 2 -0.5
-0.25
ฟุตบอลชิงแชมป์เวียดนาม รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Vietnam championship u19)
FT 15:30 PVF U19 3-0
1-0
เอสคิวซี บินห์ดิน(ยู 19) -0.75
▲▲▲
-1.75
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
Postp 15:30 เซนเทนารี่ สตร์อมเมอร์ (สำรอง)
แก็บ(สำรอง) -
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
Pend 15:30 Souths United U23
Brisbane City U23 -
ABC L R (ABC L R)
Postp 15:30 เนอร์เล่ย์ เอฟซี สำรอง
เอซี คาริน่า(สำรอง) -
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 15:45 มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) 3-1
2-1
แอดิเลด ซิตี้ หญิง +1
▲▲+1.5
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 16:00 1 [8]เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21) 1-1
1-1
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21)[1] -
FT 16:00 1 [12]เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21) 0-1
0-0
พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21)[4] +0.75
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
FT 16:00 1 [8]ทีทีบีดี ฟูดอง 1-0
0-0
กวาง นัม[9] 3 +0.5
+0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 16:00 5 [U-10]เอฟเค อูราล-2 2-1
0-0
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่[U-5] 3 +0.75
▲▲▲+1.5
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 16:00 3 มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา 1-0
0-0
ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว 3 +0.25
+0.5
FT 16:00 ฮาโปเอลคริยาด โอโน 4-0
0-0
ฮาโปเอลเคฟาร์ บาร่า -1
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
Pend 16:00 Musgrave Mustangs B
Tamborine Mountain Eagles -
FT 16:00 2 1 ปาล์ม บีช 2-0
1-0
Robina City Blue 2 -2.75
▲▲▲
▲▲▲▲
-4.5
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 16:05 [3]FC Macarthur 1-2
0-1
บริสแบน โรว์[8] -0.5
▼▼+0
-0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 16:05 2 [1]แมนลี่ ยูไนเต็ด 0-2
0-1
ซิดนีย์ โอลิมปิก[9] 2 -0.5
▼▼+0
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 16:15 3 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 1-5
0-2
ทารินก้า โรเวอร์ 1 +1.5
+1.75
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 16:20 1 เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) 5-0
4-0
FK Trayal Krusevac U19 -2.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 16:30 1 [12]อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 3-2
0-0
บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี[4] +1.5
+1.75
FT 16:30 [7]ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 5-1
2-0
เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[13] 4 -1.75
▲▲▲
-2.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 16:30 1 บีไน ไอลัท 4-2
1-2
เบต้า ไอโรนี่ เคอร์ยัตแกท 1 4 -2
▲▲-2.5
Australia Victorian Women's Cup (Australia Victorian Women's Cup)
Pend 16:30 St Albans Saints (W)
Avondale (W) -
AUS NSW WPL (AUS NSW WPL)
FT 16:55 Warners Bay FC (W) 8-1
3-1
New Lambton FC (W) -1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:00 5 เปรสตัน ไลออนส์ 1-0
1-0
Melbourne City NPL 3 -1.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 17:00 3 [6]กรีน กัลลี่ คาวาเรีย 0-1
0-0
เซ้าท์ เมลเบิร์น[1] 3 +0
+0.25
+0
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 17:00 2 [10]อักฮซายิก โอรอล 0-1
0-0
เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค[7] 1 1 +0
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 17:00 4 [5]เอฟซี โนอาห์ 1-0
0-0
เอฟซี พิวนิค[8] -0.25
-0.5
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 17:00 [2]ดินาโม เคียฟ (ยู 21) 3-0
2-0
ดนีโปร-1 (ยู 21)[5] -1.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 2 [U-9]โนสต้า โนโวทรอย 2-0
0-0
ครีลย่า โซเวียตอฟ 2[U-14] 3 -0.75
-1
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 17:00 4 เอสซี เบียร์ ชีบา 1-5
0-3
MS Jerusalem 1 +1.75
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 17:00 3 FC Halych 1-0
0-0
FK Epitsentr Dunayivtsi 4 +0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 17:30 4 [3]โอคไลจ์ แคนนอนส์ 2-2
0-1
เมลเบิร์น ไนท์[5] 3 -0.5
-0.75
▼▼-0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 17:30 2 [S-9]มัคคาบี้ ชารายิม 2-1
0-1
ฮาโปฯมาร์โมเร็ค[S-4] 5 +0.5
FT 17:30 2 [9]ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา 1-2
1-0
มัคคาบิ ทามร่า[3] 3 +0.5
+0.25
FT 17:30 4 [S-15]อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม 1-4
1-3
เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด[S-13] 4 +0
FT 17:30 [5]Hapoel Bueine 1-0
1-0
ฮาโปเอล บีไน ปาเดส[6] -0.75
FT 17:30 2 [S-5]อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี 0-0
0-0
มัคคาบี้ ยาฟเน่[S-11] 2 -1
FT 17:30 4 1 [S-16]เอฟซี ดิโมนา 2-0
2-0
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา[S-6] 1 +0.75
▼▼+0.25
FT 17:30 1 [S-10]ฮาโปเอล แอชเคลอน 0-4
0-2
มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา[S-3] 2 +0.75
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 17:30 2 [8]โลแกน เมโทร 3-2
0-1
Slack Creek[9] 2 -0.5
-0.75
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
Postp 17:30 เซาธ์ ยูไนเต็ด
บริสแบน ซิตี้ +4
▼▼▼+3.25
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League)
FT 17:30 2 สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล 4-1
1-1
นูนาวาดิ้ง ซิตี้ +1.5
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 17:40 3 [4]เนอร์เล่ย์ เอฟซี 5-4
3-2
เอซี คาริน่า[10] 1 -0.5
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 17:45 2 1 [S-18]ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน 1-2
1-1
MS Ironi Kuseife[S-14] 1 +0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 17:45 1 [4]แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 1-2
0-2
อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี[2] 1 -0.5
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 17:45 2 เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) 3-2
1-0
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) +0.25
+0.5
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 17:45 1 Adelaide University Reserve (w) 6-0
1-0
Adelaide City Reserve (w) -2.5
FT 17:45 ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) 4-0
4-0
เอฟเอฟเอสเอ เอ็นทีซี เกิร์ลส์ (ญ) -2.25
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 18:00 อิสราเอล(ฟุตซอล) 0-3
1-4
คาซัคสถาน (ฟุตซอล) -
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 18:00 [4]Noravank 3-1
2-0
อรารัต เยเรวาน 2[7] -0.75
ฟุตบอลชิงแชมป์เวียดนาม รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Vietnam championship u19)
FT 18:00 2 ทีแอนด์ที ฮานอย (ยู 19) 3-5
1-4
ซงลาม เหงะอาน (ยู 19) 3 -0.25
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 18:00 2 เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1
0-0
โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี 1 -0.25
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 18:00 2 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka 1-2
1-1
Rubikon 2 -0.75
พรีเมียร์ลีกดิเวฮิ (Maldives Premier League)
Pend 18:00 Da Grande SC
ยูไนเต็ดวิคตอรี่ -1
-1.25
AUS DPL (AUS DPL)
FT 18:10 1 1 Mindil Aces 0-1
0-1
Hellenic AC 1 +1.25
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 18:15 1 [9]เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 0-1
0-1
โลโคโมทีฟ ทัชเคน[13] 2 +0.25
IDN MC (IDN MC)
FT 18:15 3 พีเอสไอเอส เซมารัง 0-0
0-0
พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 3 -0.25
-0.5
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 18:26 6 ฮาโปเอลเบอิทชีนเมสซิลอต 1-0
1-0
เอ็มเอสพาร์เดสฮานน่า การ์เกอร์ 1 1 -1
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 18:30 [10]ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า 1-0
1-0
มัวดอน สปอร์ตทิร่า[1] -
FT 18:30 3 [S-8]ฮาโปเอล อิกซาล 1-0
0-0
ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู[S-2] 2 +0.25
+0
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 18:30 4 ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน 1-2
0-1
เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ 3 -1.75
WAUS WD1 (WAUS WD1)
FT 18:30 Murdoch University Melville FC (W) 2-3
1-2
ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) -1
▼▼-0.5
FT 18:35 Curtin University FC Women 1-1
1-1
Perth SC (W) +0.75
+1
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 19:00 3 [13]ไกเซอร์ คีซีรอดา 2-1
0-1
เอฟเค คัสไป[8] 1 -0.25
+0
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 19:00 [9]ชีรัค 0-0
0-0
อลาชเคิร์ต[2] +0.75
+1
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 19:00 1 [11]มาเชล มูบาเร็ค 0-2
0-0
โคแคน[5] 1 +0
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:00 [17]เอสซี ดาเบอรีย์ย่า โอซาม่า 1-1
0-0
ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก[11] +0.25
FT 19:00 [12]ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา 0-0
0-0
รูบิ ชาปิร่า[13] -0.25
FT 19:00 3 [S-7]ชิมชอน คาฟร์ กาซิม 2-0
1-0
ฮาโปเอล เบนาย ลอด[S-17] 1 3 -1
-1.25
FT 19:00 3 1 [18]บีไน มาจ์ดอัล ครัม 0-4
0-2
มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม[15] 2 +0.5
+0.25
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 19:00 1 [11]Al Karkh 2-1
1-1
Al Minaa[10] +0
norway 2.liga (norway 2.liga)
Postp 19:00 [A-11]เซนจา
ทรอมส์ดาเลน[A-4] -
Postp 19:00 [A-14]โฟรย่า FK
คองสวิงเกอร์[A-1] -
Postp 19:00 [A-12]บราท์เวก
แบรัมเอสเค[A-6] -
Postp 19:00 [A-10]วาเลเรนก้า บี
โมสส์[A-2] -
Postp 19:00 [A-8]อัสเคอร์
ไอสโวล์ด TF[A-9] -
Postp 19:00 [A-13]โฟลโร
ควิด ฮอลเด้น[A-7] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 4 2 [S-6]อันจิ มาคัชคาล่า 3-2
1-1
เอฟเค ไบโอลอก[S-12] 1 5 -0.5
-0.75
FT 19:00 4 1 [S-10]เอฟเค มาฮัชกาลา 1-3
1-0
FK Kuban Kholding[S-1] 1 +0.25
▲▲▲+1
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 19:00 2 [B-6]เรดดิ้ง(ยู 23) 2-4
1-1
มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23)[B-9] 2 +0
FT 19:00 2 [B-11]ฟูแล่ม(ยู 23) 4-1
2-1
แอสตัน วิลล่า (ยู 23)[B-7] 5 +0.25
+0
▲▲+0.5
ฟุตบอลชิงแชมป์ทีมสำรองของพรีเมียร์ลีกเบลารุส (Belarus Reserve League)
FT 19:00 เอฟซี อิสลอช(สำรอง) 4-0
2-0
Rukh Brest Reserves 1 5 -0.5
-0.75
FT 19:00 4 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 0-3
0-3
ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) 2 -0.25
+0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:30 4 [U-6]เชลยาบินสค์ 4-1
3-1
เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์[U-12] 2 -1.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 19:30 ชิมชอน เทลลอาวีฟ 5-0
2-0
Sporting Club Tel Aviv 3 -1.5
FT 19:30 2 1 MS Tirat HaCarmel 1-2
0-1
ฮาโปเอล บีไน มัสมัส 1 5 -1.25
ยูกันดา คัพ (Uganda Cup)
FT 19:35 1 Busoga United 1-2
0-1
Vipers 1 +0.75
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 20:00 4 [7]เคซิโอเรนกูคู 5-3
2-0
อัลตินอร์ดู[5] 2 -0.25
FT 20:00 1 [18]เอสคิเซไฮสปอร์ 0-5
0-3
กิริซันสปอร์[1] 1 1 +2
+1.75
▲▲+2.25
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 20:00 3 [9]ฮาโปเอล อฟูล่า 0-2
0-1
ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม[13] 1 2 -0.75
▼▼-0.25
FT 20:00 3 [2]ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม 1-1
1-0
ฮาโปเอล ริซอน[7] 1 4 -0.5
-0.75
FT 20:00 1 [3]เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 1-0
1-0
ฮาโปเอล อิกซาล[6] 1 -0.5
-0.25
▲▲-0.75
FT 20:00 2 1 [1]ฮาโปเอล นาซาเรท 1-1
1-0
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน[5] 5 -0.75
-0.5
▲▲-1
FT 20:00 4 [12]คาฟร์ กาซิม 0-1
0-0
ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม[16] 4 -0.5
ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก (CAF Champions League)
FT 20:00 [SAPL D1-1]มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 0-2
0-2
ซีอาร์ เบลูอิซดัด[ALG D1-10] 1 -0.5
-0.75
▼▼▼+0
FT 20:00 2 ทีพี มาเซมเบ้ เองเกลเบิร์ต 2-1
1-1
อัล-ฮิลาล 3 -0.5
-0.25
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
FT 20:00 2 2 [2]เคดะห์ 1-2
1-1
ตรังกานู[4] 3 -0.5
-0.75
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
FT 20:00 1 1 [1]เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า 2-3
1-1
กลันตันยูไนเต็ด[7] 3 -0.75
-1
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 20:00 3 [4]อัคโตเบ 4-4
2-2
ออร์ดาบาซี่ย์[2] 1 +0.25
+0.5
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 20:00 อาร์เมเนีย(ฟุตซอล) 2-5
0-3
รัสเซีย (ฟุตซอล) +3.5
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
Postp 20:00 [P1-13]โบโลญญ่า(เยาวชน)
ลาซิโอ(เยาวชน)[P1-14] -
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
FT 20:00 [6]โจโม คอสมอส 0-1
0-1
เคป ทาวน์ ออล สตาร์[13] -
moldova division 2 (moldova division 2)
Postp 20:00 [6]FC Tighina
FC Sucleia[5] -
Postp 20:00 [14]FC Sireti
เอฟซี เชอร์ริฟ บี[4] -
Postp 20:00 [8]Olimp Comrat
วิคตอเรีย บาร์ดาร์[12] -
Postp 20:00 [13]Flacara Falesti
อิสกร้า สตาลี่[9] -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 20:00 [17]อัล ฮานลาบา 0-1
1-2
Zakho[6] -
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 20:00 [5]Kariana Erden 0-0
0-3
มินยอร์ เพอร์นิค[8] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 [S-5]เอสเคเอ รอสตอฟ 4-0
2-0
FC Tuapse[S-17] -2.5
FT 20:00 2 [U-7]FK Volna Nizhegorodskaya 1-2
1-2
เอฟเค ทิวเมน[U-1] 1 +0.5
▲▲+1
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 20:00 2 [A-9]ไบรท์ตัน (ยู 23) 3-0
2-0
เซาแธมป์ตัน (ยู 23)[A-12] 3 -0.5
▼▼+0
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
FT 20:00 1 [11]บีเอส ไดนามิค 0-2
0-0
Bumamuru[15] 1 -0.75
-0.5
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga)
FT 20:00 3 [9]KF Arberia 0-1
0-1
เคเอฟ เทรปคา 89[7] 2 -0.5
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 20:00 2 เจเคที แทนซาเนีย 3-1
2-1
Mwadui FC -0.75
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 3-1
2-0
ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) +0.5
+0.25
FT 20:00 1 ฮูรากัน(สำรอง) 1-1
0-1
ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) 1 +0
FT 20:00 1 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 2-0
1-0
ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 4 -0.25
FT 20:00 1 พลาเทนเซ่(สำรอง) 2-0
0-0
ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 2 -0.25
+0
FT 20:00 1 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 5-1
3-0
ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 4 -0.5
FT 20:00 1 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 1-1
0-0
แบนฟิลด์(สำรอง) -0.25
-0.5
FT 20:00 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 7-0
4-0
โคลอน (สำรอง) -1.25
FT 20:00 3 1 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 3-1
1-0
เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 1 6 +0.25
+0
ยูกันดา คัพ (Uganda Cup)
FT 20:00 2 มบารารา ซิตี้ 0-1
0-1
URA Kampala +0.25
Pend 20:00 Maroons
Terrazo and Tiles FC -
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 20:00 3 Bahir Dar Kenema FC 2-0
0-0
Welkite Ketema -0.25
แคมมารูน อีลิท 2 (Cameroon Elite two)
FT 20:00 3 1 Renaissance Ngoumou 1-1
1-0
Lion Blesse 4 -0.5
โคโซโว ดิวิชัน 1 (Kosovo Division 1)
FT 20:00 4 KF Ramiz Sadiku 1-0
0-0
เคเอฟ เฟริซาจ 6 +0
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก หญิง (Egypt Premier League Women)
FT 20:01 3 Kafr Saad (W) 0-6
0-2
Al Amiria (w) 1 +3.5
FT 20:01 Maadi Yacht Club (W) 4-1
0-0
Said El Mahalla (w) -1.5
ยูกันดา คัพ (Uganda Cup)
FT 20:05 2 MYDA FC 3-1
1-0
โพรลีนเอฟซี 1 2 +0
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 20:10 [A-4]Al-Jndal 3-0
4-1
Kumait[A-14] -
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:10 4 1 ลานุส(สำรอง) 4-6
1-5
นีเวลล์ส (สำรอง) 4 -0.25
-0.5
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 20:15 [A-7]อัล เอ็นเทซาร์ 1-1
1-1
อัล-อราบี(ซาอุฯ)[A-11] -
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:15 3 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 2-3
1-1
บานฟิลด์(สำรอง) 3 +0
Pend 20:25 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง)
กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) +0
ยูกันดา คัพ (Uganda Cup)
FT 20:25 2 1 Luweero United 0-1
0-0
Onduparaka FC 1 +0.75
+0.5
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 20:30 2 [2]ฮาโปเอล คัวแคบ 3-1
1-0
ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี[8] -0.75
▼▼-0.25
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 20:30 ดาร์เนส 0-1
1-1
อัลอันวาร์ -
FT 20:30 Altai Phoenix 0-1
0-2
อัล นาเซอร์ เบงซี่ -
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 20:30 1 กอมฮอร์เยท เชบิน 3-3
1-2
โคคา โคล่า เอฟซี 2 +0
Pend 20:30 El Merrikh
แทนต้า -0.5
FT 20:30 2 1 Sers Elyan 0-0
0-0
FC Porto Suez 1 +0.25
+0.5
FT 20:30 1 อัลเนสร์ไคโร 1-1
1-1
Qena SC 1 +0
-0.25
+0
FT 20:40 2 เอล ดัคเลยาห์ 0-1
0-1
El Sekka El Hadid 1 2 -1
-0.75
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
Postp 20:45 [4]อัล ชาร์จาห์
ฮัทต้า คลับ[14] -
Postp 20:45 [9]อัล วาเซิ่ล
กอร์ ฟัคเค่น[10] -
Postp 20:45 [8]อิตติฮัต คาลบา
อัล ไอน์[6] -
Postp 20:45 [13]อัจมาน
อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์)[1] -
Postp 20:45 [12]อาห์ลี อัล ฟูจารัช
อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์)[7] -
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division)
FT 20:50 [9]แมสฟุท 0-0
2-3
อัล โอรูบา(เอมิเรตส์)[1] -
FT 20:50 [11]อัล ไทด์ 1-0
3-0
อัล อราบี[5] -
FT 20:50 [8]อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) 0-1
2-2
เอมิเรตส์ คลับ[2] -
FT 20:50 [3]อัลบาเตห์ 0-2
0-2
ดิบา ฟูไจรัช[4] 1 -0.25
▲▲-0.75
FT 20:50 [10]มาซาฟี่ 1-1
2-2
อัล ฮัมริยา[7] 1 -
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 21:00 2 [9]โดซ่า คาโตโกเปีย 0-0
0-0
เนีย ซาลามิส[10] 1 -0.25
+0
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป (UEFA European Women's Championship)
FT 21:00 3 [29]สาธารณรัฐเช็ก(ญ) 1-1
0-0
สวิตเซอร์แลนด์(ญ)[20] 1 +0.5
+0.25
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 21:00 2 [13]วิโซซิน่า จิคลาวา 1-0
0-0
ทริเน็ค[10] 4 -0.5
-0.25
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 21:00 จอร์เจีย (ฟุตซอล) 3-2
3-2
ฝรั่งเศส(ฟุตซอล) -1
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 21:00 [(c)-13]เนกาซ่า (ยู20) 0-0
1-0
พูมาส ยูนัม(ยู20)[(c)-11] -
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 21:00 1 [4]เอฟซี ฮีบาร์ 1-3
1-2
โดโกเรต์ส รัซกราด 2[7] 1 -0.75
-1
FT 21:00 2 [1]พีริน บลากอเยฟกราด 5-1
3-1
โลโคโมทีฟ โซเฟีย[2] 2 -0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 21:00 1 [59]บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ) 0-0
0-0
แอลเบเนีย(ญ) 2 -1
-0.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 21:00 3 [U-4]วอลกา อูลยานอฟสค์ 1-0
1-0
ซเวซดา เปียร์ม[U-3] 1 4 -0.25
+0
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 21:00 Al Mahalla 0-0
1-0
อัล-ชาต -
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 21:00 1 เอฟซี อเรียสูล ทรูดา 0-1
0-0
Metalurgistul Cugir 3 +0.25
FT 21:00 ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา 4-0
3-0
สปอร์ติ้ง ลิสติ -0.75
-1
FT 21:00 ซีเอส คอนคอร์เดีย เชียจน่า 2 0-5
0-2
CSA Steaua Bucuresti +2
▲▲▲
▲▲
+3.25
FT 21:00 ซีเอส บาโลเทสติ 0-1
0-1
เอฟซี โวลุนทารี 2 +2.25
FT 21:00 1 ซีเอสซี ดัมบราวิต้า 2-1
0-1
ACS Progresul Pecica 1 -0.25
FT 21:00 2 ราปิด บูคาเรสต์ 2 1-0
0-0
ดินาโม บูคาเรสต์ 2 2 +0
FT 21:00 ACS Vedita Colonesti MS 2-2
1-1
ยูนิเรีย บาสคอฟ 1 5 -0.75
-1
FT 21:00 2 ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ 0-0
0-0
CS Sporting Rosiori 2 +0
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 21:00 2 เอฟซี อูจโกรอด 3-2
0-1
เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ 1 -1.25
แคมมารูน อีลิท 2 (Cameroon Elite two)
FT 21:00 3 Aigle Royal Menoua 1-0
1-0
Unisport Bafang 1 +0
FT 21:00 3 Ngaoundere University FC 2-1
1-1
เอเอส มาเตล็อต 1 -0.5
FT 21:00 1 Fauve Azur Elite 5-1
3-0
Foncha Street Bamenda 1 4 -0.75
-0.5
-0.75
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League)
FT 21:10 1 [8]เมลคิยา 0-0
0-0
อัล บูไดย่า[9] 2 -0.5
▼▼+0
แคมมารูน อีลิท 2 (Cameroon Elite two)
FT 21:10 2 OFTA of Kribi 0-0
0-0
Stade FC de Bertoua 2 -0.25
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 21:30 2 [8]เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 0-0
0-0
ยูทีเอ อารัด[10] 1 2 -0.75
▼▼▼+0
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 21:30 2 [7]เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 0-1
0-0
สปุตนิก[16] 2 -1.5
▼▼-1
-1.25
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 21:30 [13]นาฟิต อัล ยันนูป 1-0
0-0
แบกแดด[9] +0
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
FT 21:30 [9]Radnik Sesvete 0-0
0-0
รูเดส[6] 3 -0.25
Postp 21:30 [3]เอ็นเค โอปาติยา
ดราโกโวลแยค[1] -0.25
FT 21:30 3 [14]อินเตอร์ ซาเปรซิค 1-0
0-0
เอ็นเค จูเน็ค[16] 4 -0.5
-0.75
▼▼-0.25
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 22:00 [8]โรด้า เจซี 0-0
0-0
อัลเมเร่ ซิตี้[2] 3 +0.25
+0
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 22:00 2 [6]เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 1-3
1-1
บอลติกปาเนเวจิส[4] 3 +1
+1.25
▼▼+0.75
▲▲+1.25
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 22:00 2 [10]สเตลเลนบอส เอฟซี 0-1
0-0
อามาซูลู[3] 1 +0
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 22:00 กรีซ(ฟุตซอล) 3-3
0-2
มอลโดว่า (ฟุตซอล) +2
โบโตล่า 2 (Botola 2)
FT 22:00 1 [9]เอเอสเดอ ซาเล่ 1-0
0-0
คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์[13] 2 +0
-0.25
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
Postp 22:00 [(c)-2]ปาชูก้า(ยู20)
พูเอบลา (ยู20)[(c)-6] -
FT 22:00 [(c)-9]โตลูกา(ยู 20) 0-0
1-0
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)[(c)-3] -
FT 22:00 [(c)-10]ครูซ อซูล(ยู20) 0-0
0-1
ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)[(c)-15] -
FT 22:00 [(c)-4]เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) 0-0
2-2
ซานหลุยส์(ยู20)[(c)-14] -
FT 22:00 2 [(c)-12]แอตลาส (ยู20) 2-1
0-1
ลีออน(ยู20)[(c)-16] 1 -0.25
FT 22:00 [(c)-7]ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) 0-0
1-2
คลับ อเมริกา (ยู 20)[(c)-8] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
22:00 FC Tuapse
เอสเคเอ รอสตอฟ -
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 22:00 4 โกดอย ครูซ (สำรอง) 2-2
0-0
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 1 -1
กานา พรีเมียร์ (Ghana Premier)
FT 22:00 Ebusua Dwarfs 1-1
1-1
เตชิมันซิตี้ 3 -0.75
UAE C (UAE C)
FT 22:05 3 1 [UAE LP-3]อัล อาห์ลี ดูไบ(N) 0-0
0-0
อัล นาเซอร์ ดูไบ[UAE LP-5] 1 1 -0.25
+0
โบโตล่า 2 (Botola 2)
FT 22:05 [8]เรซซิ่ง คาซาบลานก้า 1-1
1-2
ราจา เดอ เบนิ เมลลาล[11] -
แคมมารูน อีลิท 2 (Cameroon Elite two)
FT 22:05 2 AS Fap 2-0
1-0
Racing de Bafoussam 2 +0.25
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
FT 22:15 2 [1]อัล ซาดด์ 3-0
2-0
กาตาร์ เอสซี[5] 5 -1.75
▼▼▼
▼▼▼
-0.25
FT 22:15 1 [2]อัล-ดูฮาอิล 4-0
1-0
อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์)[4] 1 -1.25
▼▼▼-0.5
-0.75
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
Pend 22:30 Nevezis II
เอครานาส +3.5
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 22:40 3 [7]วิดซอว์ ลอดส์ 0-0
0-0
พุชช่า นิโปโลมิเช่[9] 2 -0.5
คูเวต ดิวิชัน 1 (Kuwaiti Division One)
Postp 22:40 [3]ยาร์มุค
อัล-ทาดามอน(คูเวต)[2] -
Postp 22:40 [4]Burgan SC
อัล ซาลิบิคัท[1] -
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 22:59 3 [12]จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 2-1
2-1
คราโคเวีย คราคอฟ[14] 3 +0
-0.25
▼▼+0.25
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 22:59 1 [4]เอ็นเอซี เบรด้า 3-1
1-0
เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)[17] 1 1 -1
-1.25
-1
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 22:59 3 [6]อิสตันบูลสปอร์ 2-1
0-1
Tuzlaspor Kulubu[8] 3 -0.5
-0.75
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 22:59 [16]บาสเตีย ซีเอ 0-0
0-0
อานซี[14] -0.25
+0
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป (UEFA European Women's Championship)
FT 22:59 3 [26]ยูเครน(ญ) 1-2
1-1
ไอร์แลนด์เหนือ(ญ)[55] 1 -1.25
-1.5
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 22:59 2 [4]อัล ทาวอน 3-0
1-0
Al-Ameade[16] 4 -0.5
-0.75
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 22:59 มอนเตเนโกร(ฟุตซอล) 1-2
1-1
ฟินแลนด์(ฟุตซอล) +2
FT 22:59 เซอร์เบีย (ฟุตซอล) 4-4
2-2
โรมาเนีย(ฟุตซอล) -1
▲▲-1.5
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 22:59 [LIT D2-3]Atomsfera Mazeikiai 1-1
3-1
FK Minija -
FT 22:59 2 [LIT D2-13]FK Kauno Zalgiris II 0-2
0-1
Babrungas +0.25
+0.5
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
Postp 22:59 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2
นอมเม่ เจเค คาลจู 2 -
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 22:59 2 อาซาม เอฟซี 2-0
1-0
มทิปวา ชูการ์ 1 -1.25
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 22:59 1 ซิตาคัวโร ซีเอฟ 1-3
0-1
Deportivo Dongu 2 -0.5
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 22:59 2 Elite United 2-1
1-1
Marimoo 2 +0
FT 22:59 1 GAMTEL 0-1
0-0
Gambia Armed Force 1 4 +0.75
+0.5
FT 22:59 Wallidan 0-0
0-0
ฟอร์ชูนเอฟซี 1 3 +0.75
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 22:59 2 1 Sidama Bunna 3-0
3-0
อดามา ซิตี้ -0.25
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 22:59 2 Tarnby FF 1-2
0-1
Valby BK -0.75
พรีเมียร์ลีกดิเวฮิ (Maldives Premier League)
Pend 22:59 Club Valencia MDV
Super United Sports -1
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 23:05 1 1 [15]อัล ดาฮัม 3-2
1-0
อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ)[5] 2 +1
▼▼▼+0.25
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
FT 23:15 2 1 [7]ปาร์ดูบีตเซ 0-2
0-1
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905[11] +0.25
+0
▲▲+0.5
+0.25
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 23:30 4 [8]โอเดนเซ่ บีเค 0-1
0-0
เวเจิล[10] 2 -0.25
-0.5
-0.25
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
Postp 23:30 [3]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น[17] -0.75
FT 23:30 4 [2]ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา 1-2
0-0
ดาร์มสตัดท์[12] 3 -0.75
-1
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 23:30 2 [8]โฮโบร 1-2
0-0
โคลดิ้ง[11] 3 -0.5
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 23:30 [10]FC Superfund Pasching 4-0
1-0
เอสเคยู อัมเสตทเทน[8] 4 +0
-0.25
FT 23:30 [4]เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 5-0
2-0
คัพเฟ่นเบิร์ก[7] 1 -1
-0.75
FT 23:30 1 [16]ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 2-1
1-1
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์[11] 3 -0.25
+0
FT 23:30 6 [15]เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 3-1
0-0
เอสวี ฮอร์น[13] 3 +0
+0.25
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 23:30 2 [12]สลาเวีย โซเฟีย 1-3
0-0
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย[6] 4 +0.25
+0
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 23:30 1 [5]อัล จาซีรา 0-0
0-0
อัล-จาลิล[9] 2 -0.75
-0.5
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 23:30 1 โคลดิงค์บีเค 2-4
0-1
ทารูก-พารูก ไอเอฟ 3 +0.5
+0.25
+0.5
ฟุตบอล หญิง ไซปรัส (Cyprus Cup Women)
FT 23:30 2 โอโมเนียนิคโกเซีย(ญ) 0-0
0-0
อปอลลอน ลิมาสซอลเอลเอฟซี(ญ) 1 +3.5
+3.75
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 23:45 1 [1]เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 2-0
0-0
เดอร์รี่ ซิตี้[10] 1 2 -0.75
-0.5
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League)
FT 23:45 4 [7]อัล นาจม่า 0-2
0-1
อัล ริฟฟา[1] 1 +1
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 23:45 [5]นาฟิต อัลวาซาต 0-0
1-0
Al Talaba[15] -

ผลฟุตบอลวัน 10 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 00:00 1 [19]แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 1-1
0-0
นิวพอร์ต เคาน์ตี้[7] 2 -0.25
+0
-0.25
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
FT 00:00 1 [10]เคียสโซ 0-0
0-0
เอสซี เครียนส์[9] 2 +0
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 00:00 2 [4]เฮลซิงกอร์ 3-1
2-1
เฮอฟอล์จ โคเก้[6] 1 -0.25
-0.5
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
00:00 [3]โอร์แลงส์ ยูเอส
เลอ ม็องส์[10] -0.25
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 00:00 1 [14]เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 2-1
0-0
เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05[13] 1 +0
+0.25
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 00:00 4 Banga Gargzdai B 1-2
0-1
เลียตาว่า โจนาว่า 1 +0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 00:00 1 [13]สเปน(ญ) 1-0
1-0
เนเธอร์แลนด์(ญ)[4] -0.75
▼▼-0.25
FT 00:00 บราซิล(ญ) ยู20 0-0
1-0
เม็กซิโก (ญ) ยู 20 -
FT 00:00 [34]เวลส์ (ญ) 0-3
0-1
แคนาดา(ญ)[8] +1.25
+1
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
Postp 00:00 [2]Ask-bsc Bruck/leitha
SV Stripfing Weiden[6] -
Postp 00:00 [7]เอสซี คาลสดอฟ
อัลเลอไฮเลเกน[11] -
Postp 00:00 [5]ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก
ซานตาอานา[2] -
Postp 00:00 [9]เอสซี ไวซ์
เอฟซี เวลส์[16] -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 00:00 [B-8]โรสกิลด์ 3-1
0-1
ไนโคบิ้ง เอฟซี[B-1] 1 +1
▼▼▼+0.25
▲▲+0.75
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
FT 00:00 1 FC Inter Nouakchott 0-0
0-0
ASC Tidjikja 3 +0.75
+1
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 00:30 2 [9]เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 3-1
0-1
ชินเดียทาร์โกวิสเต้[7] 2 +0
+0.25
+0
FT 00:30 2 1 [14]ดินาโม บูคาเรสต์ 1-3
0-3
เอฟซีคลินเซนิ[6] 3 +0
-0.25
▼▼+0.25
FT 00:30 [12]ซีเอส โวลุนทารี 1-1
0-1
โบโตซานี่[5] 1 +0.25
+0.5
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป (UEFA European Women's Championship)
FT 00:30 [32]โปรตุเกส(ญ) 0-1
0-0
รัสเซีย(ญ)[24] 3 -0.5
-0.25
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
FT 00:30 1 [3]อัล เรย์ยาน 1-1
1-0
อัล คอร์[11] -2
-1.75
▲▲▲-2.5
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
Postp 00:30 [7]เอสซี แมนสดอร์ฟ
เอสวี ลีโอเบนดรอฟ[3] -
Postp 00:30 [13]เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์
เวียนเนอร์ เอสซี[1] -
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 00:45 [A-2]Bisha FC 1-2
1-0
Al-Akhdoud[A-1] -
FT 00:45 [A-5]อัล ซาฟา(ซาอุฯ) 0-1
1-2
Al-Zlfe[A-9] -
FT 00:45 [A-13]Al Hjazz 2-0
1-0
อัล ซาดด์ เอฟซี(ซาอุฯ)[A-6] -
FT 00:45 [A-3]อัล-ไคซูมาห์ 1-2
1-2
Al Liwaa[A-12] -
FT 00:45 [A-10]อัล-ทักดอม 1-1
1-1
อัล อันซาร์[A-8] -
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 00:50 1 [3]อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 2-0
2-0
อัล ฮิลาล[1] 1 +0.75
+0.5
▲▲+1
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
FT 01:00 2 [4]วิเทสส์ อาร์นเฮม 0-0
0-0
เอดีโอ เดน ฮาก[18] 6 -1.5
▲▲-2
-1.75
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 01:00 1 [11]เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 2-1
0-1
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น[6] +0
▲▲+0.5
FT 01:00 [7]โวเลนดัม 5-1
0-1
เฮลมอนด์ สปอร์ต[9] -1
-1.25
FT 01:00 1 [16]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 0-2
0-1
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)[15] 2 +0
-0.25
+0
FT 01:00 [20]เดน บอสช์ 3-5
2-2
เอสซี คัมบูร์[1] +1.75
+2
FT 01:00 [14]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) 0-1
0-0
เอฟซี ออสส์[12] -0.5
-0.75
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 01:00 4 [17]โอลด์แฮม แอทเลติก 5-2
2-0
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[22] 2 +0
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
FT 01:00 6 1 [3]สเตด โลซาน อูชชี 2-3
0-2
เอฟซี ธูน[2] 4 -0.25
FT 01:00 4 [4]เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 0-2
0-2
กราสฮ็อปเปอร์[1] 6 +0
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
FT 01:00 5 [5]มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 0-1
0-1
วาร์ดา เซ[7] 1 2 -0.5
-0.25
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division)
FT 01:00 2 [4]เวสเตอร์โล 2-2
0-1
Jeunesse Molenbeek[6] 2 -0.5
-0.75
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 01:00 [7]โชเลท เอสโอ 0-0
0-0
เกววีลย์ อูแอส[1] +0
+0.25
FT 01:00 1 [8]อูแอส กงการ์กโน่ 1-1
0-0
เซเต้ เอฟซี[13] 1 -0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
Cancel 01:00 [43]ฮังการี(ญ)
โปแลนด์(ญ)[28] -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 01:00 3 [A-7]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 2-3
0-0
เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23)[A-13] 1 -1
FT 01:00 2 [A-8]เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) 2-1
2-1
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23)[A-2] 3 +0
+0.25
FT 01:00 1 [A-1]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 3-2
2-1
ลิเวอร์พูล (ยู 23)[A-5] 3 -1.25
-1.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 01:00 2 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 3-0
3-0
เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 1 -1.5
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 01:20 สาธารณรัฐเช็ก(ฟุตซอล) 3-3
2-2
โปแลนด์(ฟุตซอล) -1.5
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 01:25 3 [5]เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 1-0
1-0
เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913[9] 1 -1
▲▲-1.5
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 01:30 5 [11]วิสล่า คราคอฟ 1-2
1-1
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา[3] 2 +0.25
+0.5
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
FT 01:30 3 [17]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 1-0
0-0
ไฟร์บวร์ก[10] 2 +0.25
+0
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 01:30 2 [4]เฟร์ ราเบท 1-0
1-0
ดิฟาร์ เอล จาดิดา[14] 1 -0.25
-0.5
คัมปิโอนาโต้ โกยาโน่ (Brazil Campeonato Goiano Division)
FT 01:30 2 [A-6]AE Jataiense 1-1
0-1
อิตุมเบียรา อีซี จีโอ[A-5] 5 -0.25
+0
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
FT 01:30 6 1 [15]วิกตอรีอาโน่อาเรนาส 1-2
0-1
Sood G[7] 2 +0.25
FT 01:30 [11]คลับ ลูจัน 0-0
0-0
Leandro N Alem[13] 3 -0.25
FT 01:30 2 [16]เอล พอร์เวเนอร์ 1-0
1-0
เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส[5] 2 +0.25
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division)
FT 01:30 คอลเลจ 1975 เอฟซี 1-3
1-8
Brunos Magpie -
บราซิลเลียน ดีเอฟ ดิวิชัน (Brazil Brasiliense DF Division)
FT 01:30 1 แคปปิตอลซีเอฟ 3-0
1-0
ซีเอ ตากัวตินก้า ดีเอฟ 3 +0
▲▲-0.5
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 01:45 4 [8]ดันดาล์ค 0-1
0-1
โบฮีเมี่ยนส์[9] 2 -0.5
-0.75
-0.5
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 01:45 1 [13]เคเอเอส ยูเปน 0-4
0-1
สตองดาร์ด ลีแอช[9] +0
▲▲+0.5
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 01:45 3 [2]วัดฟอร์ด 2-0
2-0
เร้ดดิ้ง[6] 1 -0.5
-0.75
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League)
FT 01:45 1 [8]อเบอรี่สวิธทาวน์ 1-2
1-0
นิวทาวน์ เอเอฟซี[9] 2 +0.25
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
FT 01:45 2 [5]คอร์ก ซิตี้ 0-1
0-0
แอธโลน ทาวน์[3] 3 -1
▼▼▼
+0
FT 01:45 2 1 [4]Treaty United 1-1
1-0
โคห์บ รัมเบลอ[10] 1 -0.25
+0
Postp 01:45 [1]คาร์บินทารี เอฟซี
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์[8] +0.25
+0.5
FT 01:45 2 [7]เชลบอร์น 1-0
0-0
เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)[9] 1 -1.25
▲▲▲-2
FT 01:45 [2]ยูซี ดับลิน 0-0
0-0
เบรย์ วันเดอเรอร์ส[6] 4 +0.25
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship)
FT 01:45 1 [1]ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 6-0
2-0
อัลลัว แอทเลติค[10] 1 -2.25
-2
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 02:00 2 [9]เม็ตซ์ 0-2
0-0
ลีลล์[1] 2 +0.5
▲▲+1
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 02:00 2 [12]ปอร์ติโมเนนเซ่ 3-0
1-0
วิตอเรีย กิมาไรส์[6] 2 +0
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 02:00 2 [18]ฮูเอสก้า 3-1
2-1
เอลเช่[17] 2 -0.5
-0.25
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 02:00 2 [13]เตเนริเฟ่ 1-0
0-0
สปอร์ติ้ง กิฆอน[5] 3 -0.25
+0
-0.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 02:00 [18]ฟูแล่ม 0-1
0-0
วูล์ฟแฮมป์ตัน[14] -0.25
+0
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 02:00 2 [18]เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี 0-1
0-1
เอ็มโปลี[1] 3 +0.5
+0.75
ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก (CAF Champions League)
FT 02:00 1 เอเอส วิต้า คลับ 3-1
1-1
อัล เมอร์รีคห์ -1
-0.75
FT 02:00 1 [EGY D1-3]เอล อาห์ลี 1-0
1-0
ซิมบ้า 3 -1
▲▲▲
-2
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 02:00 3 1 [(a)-1]รอยัล พารี่ เอฟซี 3-2
0-1
เรอัล ซานต้า ครูซ[(a)-15] 1 4 -1.25
▼▼▼-0.5
คัมปิโอนาโต้ โกยาโน่ (Brazil Campeonato Goiano Division)
FT 02:00 [A-3]อนาโปลิส เอฟซี 2-0
0-0
แคร๊ค จีโอ[A-4] +0
+0.25
ลีกคัพหญิงไอซ์แลนด์ (Iceland Womens League Cup)
Postp 02:00 [ICE LD1-5]Augnablik Womens
HK Kopavogur (W) -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 02:10 2 [3]ฝรั่งเศส(ญ) 3-1
1-0
อังกฤษ(ญ)[6] 2 -0.25
-0.5
ไอซ์แลนด์ คัพ (ไอซ์แลนด์ คัพ)
Postp 02:15 เลตเทียร์
ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์ -
Postp 02:15 [ICE D2-4]ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก
เคเอช ฮลิดาเรนดิ -
Postp 02:15 [ICE D2-2]ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์
กอเดรนเกอร์[ICE D2-1] -
Postp 02:15 ยูเอ็มเอฟ ทินดาสทอลล์
วอลซันกูร์ -
Postp 02:15 เควี เวสตูร์แบร์
Throttur Vogur -
Postp 02:15 KB Breidholt
ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค -
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
FT 02:40 3 AS Armee 0-1
0-1
ASC Snim 1 2 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 03:00 อัสติน โบลด์ 0-1
1-1
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ -
FT 03:00 ออร์แลนโด ซิตี้ 2-1
3-2
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี -
FT 03:00 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 3-2
0-1
Oakland Roots -
ไอซ์แลนด์ คัพ (ไอซ์แลนด์ คัพ)
Postp 03:00 [ICE D2-7]คาริ อัคราเนส
Vaengir Jupiters -
Postp 03:00 Bjorninn
เคเอ อัสเวลเลียร์ -
ลีกคัพหญิงไอซ์แลนด์ (Iceland Womens League Cup)
Postp 03:00 [ICE LD1-8]อัคราเนส(ญ)
อัฟตูเลดิ้ง (ญ) -
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 03:00 [3]2 เด มาโย พีเจซี 0-0
0-0
Guarani de Trinidad -
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 03:00 2 อิราปัวโต้ 6-0
2-0
คลับ คาร์โนนิรอส มาริน่า 1 3 -3.25
-3.5
บราซิล คอมเปโอนาโต้ ปาราเอนเซ่ (Brazil Campeonato Paraenze)
Postp 03:00 เอสซี เปซานดูปารา
Tuna Luso -1
-1.25
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League)
Postp 03:15 [6]ริโอ บรานโก้ พีอาร์
คาสกาเวล ซีอาร์[7] -
Postp 03:15 [13]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
กอริติบ้า พีอาร์[5] -
Postp 03:15 [4]โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์
ลอนดริน่า พีอาร์[9] -
Postp 03:15 [10]โตเรโด้ โคโลเนีย เวิร์ค พีอาร์
Azuriz FC[3] -
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 03:30 3 [(a)-5]เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 2-0
2-0
เรอัล ซานตานเดร์[(a)-16] -1
-0.75
FT 03:30 1 [(a)-8]แอตเลติโก้ เอฟซี 0-0
0-0
ออโซมารโซ่[(a)-10] 1 3 -0.25
FT 03:30 1 [(a)-4]เวลเลดูปา เอฟซี 1-2
0-0
ยูเนียน แมกดาเลนา[(a)-2] -0.25
+0
FT 03:30 2 [(a)-1]แอตเลติโก้ ฮิวล่า 4-1
1-0
เรอัล คาร์ทาเกน่า[(a)-7] 1 -0.75
-0.5
-0.75
FT 03:30 3 [(a)-6]คอร์ตูลัว 2-0
2-0
Universitario de Popayan[(a)-12] 4 -0.75
-1
FT 03:30 2 [(a)-9]ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี 3-0
2-0
โบโกตา เอฟซี[(a)-13] 1 -0.75
-0.5
▲▲-1
FT 03:30 2 [(a)-15]บาแรนคิลล่า เอฟซี 0-0
0-0
เดปอร์เตส ควินดิโอ[(a)-3] 6 +0.5
+0.75
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 04:00 [(c)-9]เอดี กรีเชีย 1-4
1-2
อลาจูเรนเซ่[(c)-1] 1 +0.5
+0.75
▼▼+0.25
+0.5
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 04:00 3 [(c)-9]มาราธอน 1-1
1-1
โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม[(c)-4] 4 -0.5
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 04:00 อินเทล พาจา 8-0
4-0
Ciervos FC 2 3 -2.5
▲▲-3
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
FT 04:00 1 อาราเบ้ ยูนิโด้ 1-2
1-0
ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 3 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 05:00 ริชมอนด์ คิกเกอร์
Loudoun United -
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 05:00 6 1 [(a)-9]มอนต้า เอฟซี 0-2
0-1
เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ[(a)-14] 3 +0
▲▲-0.5
-0.25
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
FT 05:00 1 Aguilas UP 1-0
1-0
Union Cocle 3 +0
▲▲▲-0.75
ปานามา ลีก สำรอง (Panama Reserve League)
FT 05:00 3 Atletico Chiriqui B 2-2
1-2
Udelas FC Reserves 2 -0.75
นิคารากัว เยาวชน (Nicaragua Youth League)
FT 05:00 CD Junior de Managua U20 1-2
1-0
วอลเตอร์เฟอร์เรตติ(ยู 20) 1 -0.25
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 05:15 3 [ECU D1(a)-3]อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 2-1
0-1
เกรมิโอ้ ปอร์โต้[BRA CGD1-1] 1 4 -0.5
▼▼▼+0.25
บราซิล คัมเปโอนาโต้ เกาโช่ (Brazil Campeonato Gaucho)
FT 06:00 3 [11]เอสปอร์ติโว่ อาร์เอส 1-1
0-0
ยาปิรันก้า[3] 3 +0
+0.25
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 06:00 [10]3 เดอ เฟบเบรโร่ 0-1
1-1
ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส[15] -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน