ราคาบอล.cc
ผลบอล 10 เมษายน 2564ผลบอล 9 เมษายน 2564ผลบอล 8 เมษายน 2564ผลบอล 7 เมษายน 2564ผลบอล 6 เมษายน 2564ผลบอล 5 เมษายน 2564ผลบอล 4 เมษายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 8 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โคปา อาร์เจนตินา (Copa Argentina)
FT 06:30 1 [ARG D1A-1]แอดเลติโก ทูคูแมน 1-2
0-2
ริเวอร์เพลท[ARG D1C-1] +1.25
+1.50
คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก (CONCACAF Champions League)
FT 07:00 4 [MEX D1(c)-8]คลับ เลออน 1-1
1-0
โตรอนโต้ เอฟซี[MLS-2] 2 -0.75
▲▲▲-1.50
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
FT 07:00 Deportivo Xinabajul 1-0
0-0
ซีดี มาร์เกวนเซ่ -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 07:00 2 1 Sporting San Miguelito (W) 1-1
0-0
พลาซ่า อมาดอร์(ญ) 1 +1.75
+2.00
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 07:05 2 [(c)-14]ไพโอนีรอส เด แคนคูน 2-0
0-0
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า[(c)-16] 1 1 -0.25
-0.50
recopa sudamericana (recopa sudamericana)
FT 07:30 2 [ARG D1B-4]เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 1-2
0-1
พัลไมรัส[BRA D1-6] 4 +0.25
บราซิล คัมเปโอนาโต้ คาตาริเนนเซ ดิวิชัน 1 (Brazil campeonato catarinense division 1)
FT 07:30 3 [5]อาไว เอฟซี เอสซี 1-0
0-0
จอยวิลล์ เอสเซ[6] 1 -0.75
คัมปิโอนาโต้ โกยาโน่ (Brazil Campeonato Goiano Division)
FT 07:30 4 [A-2]เกรมิโอ อนาโปลิส 1-1
1-1
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[A-1] 5 +1.25
+1.50
▼▼+1.00
คัมเปโอนาโต้ แปร์นัมบูกาโน่ (Brazil Pernambucano League)
FT 07:30 3 [4]ซัลเกโร เอซี 2-3
0-2
เนาติโก (พีอี)[1] 1 5 +0.50
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 07:30 1 [BRA CBD-4]บาเฮีย บีเอ 4-1
2-1
มานุส (สมัครเล่น) 2 -1.00
-1.25
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 07:30 5 [BOL D1(a)-4]แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ 1-2
1-1
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์[BOL D1(a)-11] 8 +0.25
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 07:30 2 [PAR D1(c)-2]ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 1-0
0-0
อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน[COL D1(a)-1] 1 -0.25
-0.50
-0.25
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 07:30 2 [BRA MG-6]ทอมเบนเซ่ 1-2
0-1
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)[BRA RJTG-6] 1 +0.50
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 07:30 2 [PER D1(a)-5]สปอร์ต ฮวนคาโย่ 4-0
2-0
ยูทีซี กาฮามาร์ก้า[PER D1(a)-14] 1 3 -0.25
+0
คัมปีโอนาโต อาลาโกอาโน่ (Brazil Campeonato Alagoano)
FT 07:35 1 เซา ไรมุนโด้ (สมัครเล่น) 3-3
2-1
Amazonas FC 2 +0.75
+1.00
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 08:00 2 [(c)-8]ซีดี ซอนโซนาเต 0-2
0-0
มูนิซิพาล ลิเมโน่[(c)-10] 4 +0
FT 08:00 2 [(c)-12]แอตเลติโก้ มาร์เต 2-4
0-1
อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์[(c)-1] 1 2 +1.50
+1.75
▼▼+1.25
USA CDS (USA CDS)
FT 08:00 1 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 0-1
0-1
รีล ซอลต์ เลค 1 1 +1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 08:00 4 1 เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) 0-0
0-0
SD Atletico Nacional (W) 3 +2.75
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 08:30 2 [(c)-5]เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 1-0
0-0
ซีดี ชาลาเตนังโก[(c)-7] 4 -0.50
-0.25
คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก (CONCACAF Champions League)
FT 09:00 2 [HON D1(c)-1]ซีดี โอลิมเปีย 1-2
0-2
คลับ อเมริกา[MEX D1(c)-1] 2 +0.25
+0.50
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 09:05 1 [(c)-7]ดอราดอส เดอ ซินาลัว 2-3
1-1
Monarcas Morelia[(c)-1] 3 +0.25
มาร์เทอร์ส เมโมเรียล ซี-ดิวิชัน ลีก (Martyr's Memorial C-Division League)
FT 10:45 1 Birgunj Youth Academy 0-0
0-0
Birgunj United Club -0.50
-0.25
FT 13:45 2 Church Boys United 1-1
1-1
Khalibari Youth FC 1 -0.75
เอเอฟซี วีเมนส์ โอลิมปิก ควอลิฟาย ทัวร์นาเมนต์ (AFC Women's Olympic Qualifying Tournament)
FT 14:00 [18]เกาหลีใต้(ญ) 1-2
1-1
จีน(ญ)[15] +0
+0.25
เวียดนาม ฟุตบอลหญิง ยู19 แชมเปียนชิพ (Vietnam U19 Championship Women)
FT 14:00 2 CLB TPHCM (W) U19 0-1
0-1
Phong Phu Ha Nam U19 Women 1 -0.25
▲▲-0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 14:30 [11]ญี่ปุ่น(ญ) 7-0
3-0
ปารากวัย (ญ)[48] 1 -3.00
▲▲-3.50
-3.75
อินเดีย หญิง ลีก (India League Women)
FT 15:00 1 Hans WFC Women 1-0
1-0
Signature (W) -1.75
-2.00
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
Postp 15:45 [4]เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส
ซาราวักยูไนเต็ด[2] +0.25
+0
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 16:00 [3]เอฟซี กากรา 4-0
1-0
ชักดิดี้[4] -1.00
-0.75
▲▲-1.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 16:00 [141]อาร์เมเนีย( (ญ) 2-0
2-0
เลบานอน(ญ)[141] -
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
Pend 16:00 IRB El Kerma U21
Ain Defla U21 +0
อินเดีย มุมไบ อีลิท ลีก (India Mumbai Elite League)
FT 16:00 Sagolband United 0-0
0-0
KLASA 2 -1.00
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 3 African Roots 2-0
1-0
Nepal Police Club 3 -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 16:00 มอนเตเนโกร(ยู17) 1-1
2-1
มาซิโดเนีย(ยู 17) -
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:10 2 เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21) 2-1
1-0
WR MSila U21 1 -1.00
FT 16:10 1 อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) 0-0
0-0
ยูเอสเอ็ม บลิดา(ยู21) 2 -0.75
FT 16:10 2 1 อาร์ซี คัวบา (ยู 21) 3-0
2-0
ES Ben Aknoun U21 2 +0
FT 16:10 3 1 SKAF Khemis Miliana U21 0-1
0-1
เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) 3 -0.75
FT 16:10 2 IB Lakhdaria U21 0-4
0-2
ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) 2 -0.25
FT 16:15 MO Constantine U21 0-2
0-0
ซีเอ บัตนา (ยู21) 1 1 -0.75
FT 16:15 2 MSP Batna U21 2-1
1-1
เอเอสโครุบ(ยู21) 2 -1.00
FT 16:15 1 NRB Teleghma U21 1-2
1-2
ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต (ยู 21) 3 -0.50
FT 16:20 RCB Oued Rhiou U21 3-4
2-2
US Remchi U21 2 -1.00
FT 16:20 OM Arzew U21 0-5
0-4
JSM Tiaret U21 +0.25
FT 16:40 1 HB Chelghoum Laid U21 0-0
0-0
US Chaouia U21 3 +0
มาร์เทอร์ส เมโมเรียล ซี-ดิวิชัน ลีก (Martyr's Memorial C-Division League)
FT 16:45 1 Jhapa XI 2-0
0-0
Samajik Yuwa Club 1 2 -0.25
▲▲-0.75
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 17:00 2 [A-9]Chertanovo Moscow Youth 1-1
0-0
อูฟา (เยาวชน)[B-6] 2 +0.25
+0.50
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 17:00 [10]ทันห์ เฮาห์ เอฟซี 3-0
2-0
ไฮฟอง เอฟซี[9] 1 -0.50
-0.75
FT 17:00 3 [8]บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง 4-3
1-0
นัม ดินห์ เอฟซี[5] 2 -0.50
-0.75
FT 17:00 2 [4]เอสเอชบี ดานัง 0-2
0-0
ฮอง อันห์ ยาลาย[2] 2 -0.25
+0
-0.25
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 17:30 [A-5]Utkoi 0-2
0-1
ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์[A-9] -
อินเดีย กัว ลีกอาชีพ (India Goa Professional League)
FT 17:45 วาสโก เอสซี 0-1
0-1
Manula manula -0.75
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
18:00 [8]ซาแนท นาฟ
เอสเตกฮลัล[3] -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 18:00 [55]อินเดีย (ญ)(N) 1-2
0-0
เบลารุส(ญ)[53] +1.50
+1.75
▼▼+1.25
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 18:00 เอฟเคคาปาร์สคันก่า 1-2
0-0
ซากาตาล่า เอฟเค -
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 18:00 2 มเบยา ซิตี้ 0-0
0-0
Kagera Sugar -0.25
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 18:00 1 [3]อารารัต 2-3
1-1
เอฟเค แวน[7] 2 -1.00
-0.75
อินเดีย หญิง ลีก (India League Women)
FT 18:00 Hops FC (W) 4-0
1-0
Growing Star (W) +0
▲▲-0.50
ฟุตบอลชิงแชมป์ทีมสำรองของพรีเมียร์ลีกเบลารุส (Belarus Reserve League)
FT 18:00 1 อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) 10-1
5-1
Sputnik 2 1 -1.75
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 18:30 ซัมกายิต เอฟเค 2 3-1
0-1
คาราบาจโลคบาตัน -
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 19:00 4 1 [11]วัตฟอร์ด (ยู 23) 1-1
1-1
ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23)[9] 1 +0.25
▼▼▼-0.50
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 19:00 [A-10]1877 Alemdagspor 1-2
1-1
คิซิลคาบอลัคสปอร์[A-11] 2 +0.25
+0.50
FT 19:00 [B-15]Tekirdagspor 3-0
0-0
Sanger[B-13] -
FT 19:00 [C-6]Ispartaspor 1-2
0-1
Cizrespor[C-16] -
FT 19:00 [C-2]อีร็อกสปอร์ 4-0
2-0
ยาโลวาสปอร์[C-17] -
FT 19:00 1 [A-1]Yeni Diyarbakirspor 2-0
1-0
Kemer Tekirova Spor[A-15] 1 -
FT 19:00 1 [A-6]Dai Lin Jissbon 0-1
0-0
EdirnesporGenclik[A-8] 3 -0.75
-0.50
FT 19:00 1 [C-9]Yeni Altindag BS 0-2
0-2
Carsambaspor[C-7] -0.25
+0
FT 19:00 5 [C-5]Sile Yildizspor 2-4
1-1
โซมาสปอร์[C-1] 3 +0.50
+0.25
FT 19:00 4 [B-2]เฟธิเยสปอร์ 0-0
0-0
Kutahyaspor[B-1] 2 +0
▲▲-0.50
FT 19:00 1 [B-12]Kahta 02 Spor 2-4
1-2
Mardin BB[B-6] 1 -
FT 19:00 2 [A-16]มานิซาสปอร์ 2-3
0-1
Cankaya FK[A-14] 5 +0
▲▲+0.50
FT 19:00 [B-8]เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ 4-1
1-0
โตคัตสปอร์[B-16] -
FT 19:00 4 [B-9]Ceyhanspor 1-4
1-2
Erzin Belediyespor[B-5] 2 -0.25
FT 19:00 2 [C-14]โกลคุคสปอร์ 2-4
1-3
Elazig Belediyespor[C-11] 4 +0
FT 19:00 1 [A-7]Artvin Hopaspor 0-0
0-0
Nevsehirspor Genclik[A-12] -
FT 19:00 [C-10]Osmaniyespor 0-0
0-0
Arhavispor[C-15] -
FT 19:00 1 [B-4]ยอมราสปอร์ 1-2
0-1
Halide Edip Adivarspor[B-10] 2 -0.75
-0.50
FT 19:00 [A-13]Payasspor 1-1
1-0
ออฟสปอร์[A-4] -
FT 19:00 3 [C-3]Celspor 2-0
2-0
คาซิยาก้า[C-8] 3 -0.75
-0.50
FT 19:00 [C-13]Erbaaspor S 1-0
0-0
Catalca Spor[C-4] -
FT 19:00 1 1 [A-2]Bukaspor 1-0
0-0
มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์[A-3] 1 -0.50
FT 19:00 3 [B-14]Karaman Belediyespor 0-0
0-0
Agri 1970 Spor[B-11] -0.50
▲▲-1.00
-0.75
FT 19:00 [B-17]ยิมปา ยอซกัตสปอร์ 1-4
1-2
นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์[B-3] -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 19:00 [19]Al-Hudod 2-2
2-0
Al Qasim Sport Club[18] -
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 19:00 คาราบัค 2 0-1
0-0
พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 1 -
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League)
FT 19:00 Shabab Al-Amaari 5-3
2-1
Tubas -0.25
-0.50
FT 19:00 3 Ahli Al Khalil 1-1
0-1
Jabal Al Mukaber 2 -0.25
FT 19:00 1 Thaqafi Tulkarm 1-0
0-0
มาร์ค บาลาต้า 1 +0.25
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 19:15 5 [10]มินยอร์ เพอร์นิค 1-0
1-0
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย[6] -0.25
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 19:15 [13]โฮจิมินห์ซิตี้ 3-0
0-0
ซงลาม เหงะอาน[11] 2 -0.50
-0.25
ยูกันดา คัพ (Uganda Cup)
FT 19:30 1 บียูเอล เอฟซี 3-1
2-0
Blacks Power FC 2 -1.00
พรีเมียร์ลีก หญิง โซนใต้ (England womens southern premier league)
Postp 20:00 [5]Crawley Wasps (w)
เยโอวิล ทาวน์ (ญ)[8] -
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 20:00 1 [8]กาเซียนเท็ป B.B. 2-0
1-0
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค[15] 1 -0.25
+0
FT 20:00 2 [21]เดนิซลิสปอร์ 1-1
0-0
คาซิมปาซ่า[14] +0
+0.25
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 20:00 [B-8]Al-Sharq 2-2
0-0
Al Selmiyah[B-14] -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 20:00 [20]Al Semawah 1-1
1-1
อัล-นาฟ[9] -
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 20:00 1 Namungo FC 1-1
0-1
Ihefu SC 2 -0.75
-1.00
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 20:00 3 Dire Dawa 1-0
0-0
จิมมา อบา จิฟาร์ 2 -0.50
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 20:00 [129]มาซิโดเนีย (ญ) 1-3
0-1
โคโซโว (ญ) 3 +1.00
ลีน่าฟุต (DR Congo Super Ligue)
20:00 Patronage Sainte-Anne
Racing Club de Brazzaville +0
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 20:00 1 Nkana FC 1-2
1-2
ฟอเรสต์ เรนเจอส์ 2 +0
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 20:25 [B-4]อัล ลิยาช 0-0
1-0
Al Najma(KSA)[B-6] -
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 20:30 2 [3]บุนยอดกอร์ 2-2
2-2
ซอกเดียน่า จิซาค[2] 5 -0.50
-0.75
FT 20:30 1 1 [12]เมตาลุค เบคาเบด 2-0
0-0
อันดิแจน แทชเค้นท์[10] 2 -0.75
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2)
FT 20:30 2 [5]SKAF Khemis Melina 0-2
0-1
เอเอสเอ็ม ออราน[2] 5 -0.25
FT 20:30 1 [9]RC Oued Rhiou 5-0
2-0
US Remchi[12] 1 3 -0.75
-1.00
FT 20:30 [11]CR Beni Thour 1-0
2-0
ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค[2] -
FT 20:30 2 1 [11]MSP Batna 0-1
0-1
เอเอส โครยูบ์[12] 3 -0.50
-0.75
FT 20:30 [10]อามัล บู ซาด้า 0-1
0-1
เอ็มโอ เบไจอา[3] -
FT 20:30 [7]NRB Teleghma 2-1
2-0
ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต[9] -1.00
FT 20:30 3 [8]IRB El Kerma 2-0
1-0
SC Ain Defla[4] 3 -0.25
FT 20:30 [1]MCB Oued Sly 0-0
0-0
CRB Temouchent[3] -
FT 20:30 [5]Hanshely 0-1
0-1
เอ็มซี อีไอ อิวล์มา[8] -
FT 20:30 3 [1]อาร์ซี อาร์บา 2-1
1-0
ยูเอสเอ็ม บลีดา[12] 1 4 -1.25
-1.50
FT 20:30 [7]เอ็มซี ไซดาร์ 2-1
1-0
CRB Ain Ouessara[10] -
FT 20:30 1 [11]โอเอ็ม อาร์ซิว 0-1
0-0
JSM Tiaret[6] 1 +0
-0.25
+0
FT 20:30 2 [1]เฮชบี เชลกูมเลด 0-0
0-0
US Chaouia[2] 2 -0.75
FT 20:30 1 [8]อาร์ซี คูบา 0-0
0-0
ES Ben Aknoun[6] 1 3 -0.50
FT 20:30 3 [4]เอ็มโอ คอนสแตนติน 1-0
1-0
ซีเอ บัตน่า[6] 2 -0.75
-0.50
FT 20:30 [9]IRB Lakhdaria 1-0
0-0
ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช[4] -
FT 20:30 [10]CRB Ouled Djellal 0-1
0-1
ยูเอสเอ็ม อันนาบา[3] -
FT 20:30 2 [5]เจเอสเอ็ม เบอจายา 2-1
0-1
WRB Msila[7] 2 -0.50
▲▲-1.00
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:30 [SWE WD1-11]ยูเมีย ไอเค (ญ) 1-3
1-3
ปิเทีย ไอเอฟ (ญ)[SWE WD1-8] -
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 20:30 1 ฟาร์โค 1-1
0-1
เอล โอลิมปิก 2 -1.00
FT 20:30 1 อีไอ ราจา มาร์ซา มัฏรูห์ 2-0
0-0
Kafr El Shaikh 1 -0.75
FT 20:30 เอล แฮมแมม 2-2
1-1
มาเลเยอิท เอล เซยิอัท -0.25
FT 20:30 อาบู แคร์ เซเมด 1-2
1-1
ฮาราส เอล เฮดู๊ด 4 +0
FT 20:30 2 บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า 1-1
0-0
เอล มานซูรา 4 -0.75
-0.50
FT 20:30 3 Sporting Alexandria 1-1
1-1
มาทรูห์ 3 -0.75
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 21:00 6 [17]Sloga Kraljevo 0-0
0-0
เอฟเค ทราจัล[10] 1 -0.25
▼▼▼
▼▼
+1.00
FT 21:00 [7]FK Graficar Beograd 1-2
0-0
FK Loznica[4] -0.25
-0.50
FT 21:00 4 [13]FK Dubocica 0-1
0-1
เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่[8] 6 -0.25
-0.50
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 21:00 2 [8]เอฟซี เทลาวี 1-2
0-0
ดินาโม บาตูมี[2] 3 +0.75
+0.50
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 21:00 5 [18]Zlatibor Cajetina 2-2
1-2
อินดิจา[17] 3 -0.25
-0.50
▼▼+0
FT 21:00 3 [10]เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 1-2
0-2
เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า[13] 1 2 -0.25
+0
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 21:00 4 [5]ดีซัวกาส เทลเซีย 3-0
0-0
เนเวซิส[8] 1 -0.25
-0.50
-0.25
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 21:00 สโลวะเกีย(ฟุตซอล) 1-0
1-1
อาเซอร์ไบจาน (ฟุตซอล) -
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 21:00 1 [6]ชบับ อลอร์ดอน 0-0
0-0
อัลซอลส์[8] +0.50
+0.25
▲▲+0.75
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women)
FT 21:00 3 1 เอฟซี อีโบโลว่า (ญ) 3-2
3-1
ASFF Diamare Women 1 2 -0.75
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 21:15 4 [13]โบเตฟ วราตซา 1-2
1-1
โบเตฟ พล็อฟดิฟ[10] 2 +0
+0.25
▼▼-0.25
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
FT 21:20 1 [2]เพอร์เซโปลิส 2-0
1-0
นาซซาจี้ มาซานดาราน[15] 3 -1.50
▼▼-1.00
-1.25
เดนิช คัพ (Danish Cup)
FT 21:30 [DEN SASL-2]มิดทิลแลนด์ 1-0
0-0
ซอนเดอร์ไจสกี[DEN SASL-7] 2 -1.00
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
FT 21:30 4 [RUS D1-1]ครีลย่า โซเวียตอฟ 2-0
1-0
ดินาโม มอสโก[RUS PR-5] 4 +0.25
+0
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 21:30 [7]Naft Misan 2-3
1-1
อาร์บิล[12] -
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 21:30 1 เอ็นเค คาร์โลแวค 0-1
0-0
เอ็นเคลุคโก้ 3 -0.50
-0.75
FT 21:30 2 เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค 4-0
1-0
DUGO SELO 3 -1.50
-1.25
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 22:00 ลัตเวีย(ฟุตซอล) 0-0
4-1
สวิตเซอร์แลนด์(ฟุตซอล) 1 -
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 22:00 2 [7]Hegelmann Litauen 2-0
1-0
เอฟเค ริเตเรียไอ[9] 2 -0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 [MLS-9]มอนทรีออล อิมแพ็ค 0-2
0-2
Tormenta FC -
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League)
FT 22:00 2 ซแบ๊บ อัลคาลิล 4-2
1-0
Shabab Alsamu 2 -1.50
FT 22:00 7 Al Birah 6-4
6-3
Wadi Al Nes 1 3 -1.75
▲▲-2.25
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติโตโก (Togo Premier Division)
FT 22:00 US Koroki Metete 1-1
1-1
AS Binah 2 -0.50
ลีกสำรอง กาตาร์ (Qatar Reserve League)
FT 22:30 3 อัลซาดด์เอสซี (ยู 23) 2-0
1-0
อัล-เรย์ยานเอสซี (ยู 23) 1 -1.25
22:30 อัล ไซลีย่า (ยู 23)
อัมม์ ซาลาล(ยู 23) +1.00
FT 22:30 3 1 อัล-อราบีโดฮา(ยู 23) 1-1
0-0
อัล-คาริติยาห์ เอสซี(ยู 23) 1 -2.25
FT 22:30 2 อัมม์ ซาลาล(ยู 23) 0-0
0-0
อัล ไซลีย่า (ยู 23) 3 -1.00
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
Postp 22:30 ทาบาซาลู ชาร์ม่า
Tallinna FC Ararat TTU -
Postp 22:30 Vandra JK Vaprus
Tallinna JK Legion B -
Postp 22:30 Viimsi MRJK
Laanemaa Haapsalu -
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 22:59 ยูเครน(ฟุตซอล) 8-2
5-2
เดนมาร์ก(ฟุตซอล) -4.00
สวิส คัพ (Switzerland Cup)
FT 22:59 2 [SUI Sl-7]เซนต์ กัลเลน 4-1
1-0
ยัง บอยส์[SUI Sl-1] 3 +0.50
▲▲+1.00
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 22:59 2 [11]เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 1-2
0-0
โปลิเทคนิก้า อายซี่[16] 3 -1.00
-0.75
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 22:59 [18]เยนิ มาลัตยาสปอร์ 1-1
1-1
เฟเนร์บาห์เช่[2] +0.50
+0.75
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 22:59 2 [15]ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 1-0
1-0
จีเคเอส คาโตวีตเซ[1] 4 +1.00
+0.75
+1.00
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:59 1 [17]เบลเยียม(ญ) 0-2
0-1
นอร์เวย์(ญ)[12] +0.25
+0.50
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 22:59 Wolaita Dicha 0-2
0-1
Fasil Kenema 3 +0.75
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 22:59 3 Jam City 0-0
0-0
2nd Infantry Battalion Gambia 4 -1.25
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
Postp 22:59 Halliu football College
คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี -
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 23:30 3 [10]ฮันโนเวอร์ 96 1-2
0-0
เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส[18] 2 -0.75
-1.00
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 23:30 1 [2]โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 2-0
1-0
ทแซร์สโค เซโล[9] 3 -0.75
-1.00
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
FT 23:30 5 1 [RUS PR-14]อาร์เซน่อล ตูล่า 1-2
1-0
ซีเอสเคเอ มอสโก[RUS PR-3] 2 +0.50
▲▲+1.00
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
Pend 23:30 [32]อาร์เจนตินา (ญ)
ไนจีเรีย (ญ)[38] -
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 23:30 2 [12]มานน์ 0-1
0-1
อัล ฮุสเซน อีร์บิด[2] 2 +0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:30 BK Hacken (W) 2-5
2-3
Alingsas (W) -
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 23:30 3 เอเอส โปลิศ 1-1
0-1
ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก 2 +0.50
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 23:45 2 [4]อัล นาจาฟ 3-1
3-0
อัล โชลต้า[2] -0.25

ผลฟุตบอลวัน 9 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กุปเดอฟร็องส์ (Coupe de France)
FT 00:00 2 [FRA D3-6]เรด สตาร์ 93 2-2
0-2
โอลิมปิก ลียง[FRA D1-4] 2 +1.75
+1.50
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 00:00 มาเซโดเนีย(ฟุตซอล) 2-3
0-1
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ฟุตซอล) +1.50
เดนิช คัพ (Danish Cup)
FT 00:00 1 [DEN SASL-3]อาร์ฮุส เอจีเอฟ 0-2
0-0
แรนเดอร์ส[DEN SASL-5] -0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 00:30 [31]ไอร์แลนด์(ญ) 0-1
0-1
เดนมาร์ก(ญ)[16] +1.00
+0.75
▲▲+1.25
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 00:45 [B-11]Afief 1-0
1-1
Al-Trgee[B-7] -
FT 00:45 [B-3]Al-Washm 0-0
2-0
Al-Rawdhah[B-5] -
FT 00:45 [B-9]Wajj 2-0
3-3
อัล โอลูบัช[B-1] -
FT 00:45 [B-12]Al Dahab 1-3
0-2
Al Kholood[B-2] 1 +1.25
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 00:50 2 [7]อัล อาห์ลี 2-3
0-3
อัล ราเอ็ด[12] 4 +0
▲▲-0.50
-0.25
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 01:00 1 [8]ไคลด์ 3-0
2-0
ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก[9] 1 -0.50
-0.75
FT 01:00 2 [9]ดัมบาร์ตัน 2-1
1-0
อีสต์ ไฟฟ์[6] +0.50
+0.25
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2)
FT 01:00 [6]สเตนเฮาส์มัวร์ 1-0
0-0
คาวเดนบีท[8] 5 -0.50
-0.75
คัมปิโอนาโต โปชิกัวร์ (Campeonato Potiguar)
FT 01:00 3 พัลไมรัส อาร์เอ็น 2-1
0-1
อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น +2.25
▼▼+1.75
+2.00
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 01:00 เบลเยี่ยม(ฟุตซอล) 3-2
5-4
อิตาลี (ฟุตซอล) -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 01:00 5 แอตเลติโก้ วิคตอเรีย 0-0
0-0
ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า 6 +0
-0.25
คัมปิโอนาโต โปชิกัวร์ (Campeonato Potiguar)
FT 01:30 1 [BRA CPoff-5]เอเอสเอสยู อาร์เอ็น 0-4
0-1
ซีอี ฟอร์คา อี ลูซ อาร์เอ็น[BRA CPoff-4] +0.25
▲▲▲+1.00
ฟุตบอลหญิงพรีเมียร์ลีกเวลส์ (Wales Premier League Women)
FT 01:30 Briton Ferry Women 0-2
0-0
สวอนซี (ญ) 1 +5.00
+4.75
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 01:30 3 เอเอส โอลิมปิก เดอ มิริสซา 2-2
1-0
CS Duguwolofila 3 +0.50
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League)
FT 02:00 2 [SPA D1-10]กรานาดา ซีเอฟ 0-2
0-1
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[ENG PR-2] 5 +0.75
+1.00
FT 02:00 2 [HOL D1-1]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 1-2
1-0
เอเอส โรม่า[ITA D1-7] 3 -0.25
-0.50
FT 02:00 [CRO D1-1]ดินาโม ซาเกร็บ 0-1
0-1
บียาร์เรอัล[SPA D1-5] 1 +0.25
+0.50
FT 02:00 [ENG PR-10]อาร์เซน่อล 1-1
0-0
สลาเวีย ปราก[CZE D1-1] 1 -1.25
-1.00
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 02:00 3 [(a)-11]Expreso Rojo 1-1
0-1
ลาเนรอส เอฟซี[(a)-14] 3 -0.25
-0.50
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
Postp 02:00 Basque Country(w)
เวเนซุเอลา (ญ) -
คัมปิโอนาโต ซูล-มาตู-โกรสซินเซ (Brazil Campeonato Sul-Matogrossense)
FT 02:00 3 Operario FC MS 3-0
2-0
Dourados 1 +0.50
+0.25
คัมปีโอนาโต อาลาโกอาโน่ (Brazil Campeonato Alagoano)
FT 02:00 4 1 JC Futebol Clube 0-1
0-0
Penarol AM 2 +1.00
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 02:30 4 [(a)-10]มาชัค รูนา 4-0
3-0
โอลเมโด้รีโอบัมบา[(a)-16] 2 -0.75
-0.50
▲▲-1.00
ลีกคัพหญิงไอซ์แลนด์ (Iceland Womens League Cup)
Postp 02:30 [ICE LD1-9]ฟจอลเนอร์(ญ)
Fram Reykjavik (w) -
Postp 03:00 Hamar Hveragerdi (W)
ไออาร์ เรกยะวิก(ญ) -
บราซิล คอมเปโอนาโต้ ปาราเอนเซ่ (Brazil Campeonato Paraenze)
FT 03:00 2 คลับ ดู เรโม 2-2
1-1
อินดิเพนเดนเต้ พีเอ 3 -1.00
▲▲▲-1.75
ลีกฟุตบอลหญิงแห่งชาติกัวเตมาลา (Guatemala Liga Nacional Women)
FT 03:25 FCF El Estor (W) 1-1
1-1
FC Ixcan (W) -1.50
บราซิล คัมเปโอนาโต มิเนียโร ดิวิชัน 1 (ฺBrazil campeonato mineiro division 1)
FT 03:30 [2]อเมริกา เอ็มจี 1-1
0-1
ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่[9] 1 -1.25
-1.00
▲▲-1.50
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League)
FT 03:30 4 ซานต้า เทคล่า(สำรอง) 0-1
0-0
CD Luis Angel Firpo Reserves 3 -0.25
-0.50
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso)
FT 04:00 3 Lone FC 0-3
0-2
CA Independiente Siguatepeque 3 -0.25
FT 04:00 1 เอฟซี ซานตาโรซา 0-2
0-1
Social Sol 1 6 -0.25
ปานามา ลีก สำรอง (Panama Reserve League)
FT 04:00 1 CD Centenari 4-0
1-0
Panama City FC 1 +0
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 04:30 3 [(c)-2]Once Municipal 0-0
0-0
Jocoro FC[(c)-11] 5 -0.75
-0.50
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 04:30 [109]เอลซัลวาดอร์ (ญ) 0-1
0-2
นิการากัว (ญ)[122] -
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 05:00 2 [BRA CCD1-12]คริคูม่า 1-1
0-0
ปอนเต เปรตา[BRA SP-12] 2 +0.50
+0.25
+0.50
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 05:00 4 [(a)-8]เดปอร์ติโว คูเอนก้า 1-0
1-0
บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)[(a)-1] 2 +0.75
+0.50
ปานามา ลีก สำรอง (Panama Reserve League)
FT 05:00 4 Mario Mendez FC 0-1
0-1
SD Atletico Nacional 1 2 +0.25
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 05:15 3 [ECU D1(a)-13]กวายากิล ซิตี้ 0-3
0-3
โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส[ECU D1(a)-6] 1 +0
▲▲+0.50
FT 05:15 1 [PAR D1(c)-10]ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 4-2
3-1
ก๋วยลีน่า[PAR D1(c)-3] 2 +0
▲▲+0.50
+0.25
FT 05:15 3 [VEN D1A-3]อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 0-1
0-1
เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส[VEN D1B-4] 1 2 +0
-0.25
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน