ราคาบอล.cc
ผลบอล 9 เมษายน 2564ผลบอล 8 เมษายน 2564ผลบอล 7 เมษายน 2564ผลบอล 6 เมษายน 2564ผลบอล 5 เมษายน 2564ผลบอล 4 เมษายน 2564ผลบอล 3 เมษายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 7 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 07:00 1 [3]แรนเจอร์ส ทัลค่า 3-1
2-0
ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้[2] 1 -0.25
+0
คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก (CONCACAF Champions League)
FT 07:00 1 [CRC D1(c)-1]อลาจูเรนเซ่ 0-1
0-0
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด[MLS-12] 1 3 +0
▲▲-0.5
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 07:05 2 [(c)-15]คอร์เรคามินอส ยูเอที 1-2
0-2
เซเลยา เอฟซี[(c)-4] 2 +0
+0.25
โคปา อาร์เจนตินา (Copa Argentina)
FT 07:10 4 [ARG D1F-4]ปาโตรนาโต ปารานา(N) 2-2
0-1
ลานุส[ARG D1D-4] 2 +0.25
+0.5
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 07:30 2 [COL D1(a)-5]เดปอร์ติโว กาลี 0-0
0-0
ดิปอร์เทส โตลิม่า[COL D1(a)-3] 2 -0.25
-0.5
FT 07:30 2 [CHI D1-11]ฮัวชิปาโต้ 3-0
1-0
ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า[CHI D1-6] 1 4 -0.25
+0
-0.25
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 07:30 2 [BRA D1-16]ฟอร์ตาเลซ่า 1-0
0-0
ยาปิรันก้า[BRA CGD1-3] 2 -1
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 07:30 1 [ARG D1E-1]ซาน ลอเรนโซ่ 1-3
0-2
ซานโตส[BRA SP-11] -0.25
-0.5
-0.25
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 07:30 4 [URU D1(c)-11]เซอร์โร ลาร์โก 2-2
0-1
เพนารอล 5 +0.5
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (คัมเปโอนาโต คาริโอกา)
FT 07:35 1 [BRA RJ-2]มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ 0-4
0-1
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ[BRA D1-5] 1 +1.5
▲▲▲
+2.5
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:00 4 [(a)-19]เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 0-3
0-2
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่[(a)-6] 1 +0.5
+0.75
คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก (CONCACAF Champions League)
FT 09:00 3 Arcahaie FC 0-0
0-0
ครูซ อาซูล +2.25
▲▲▲
+3.25
+3
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 09:05 1 [(c)-12]อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา 4-1
0-0
แทมปิโก มาเดโร[(c)-11] 2 +0
-0.25
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 14:00 1 Kedus Giorgis 0-0
0-0
Sebeta City 3 -0.5
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 15:00 2 [B-9]เอฟเค อูราล (เยาวชน) 1-1
0-0
อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน)[A-7] 4 +0.25
▲▲+0.75
เวียดนาม ฟุตบอลหญิง ยู19 แชมเปียนชิพ (Vietnam U19 Championship Women)
FT 15:00 Than KSVN U19 (W) 1-1
1-0
Son La U19 (W) -3.5
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 15:00 แบล็คทาวน์สปาร์ตัน(ยู20) 0-0
0-0
เซ็นทรัล โคสต์ (ยู 20) +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:15 3 1 [IDN ISL-18]เปอเซล่า ลามังกัน 2-2
2-1
เปอร์ซิค เคดีรี่[IDN ISL-13] 1 1 +0
ฟุตบอลชิงแชมป์เวียดนาม รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Vietnam championship u19)
FT 15:30 1 เอสคิวซี บินห์ดิน(ยู 19) 2-0
0-0
คานห์โฮ(ยู19) +0.5
▲▲+1
FT 15:30 ด่งท้าป(ยู 19) 0-2
0-1
college JMG U19 2 +0.25
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
FT 15:30 3 1 มหาวิทยาลัยเอเชียยูโร 3-4
2-1
สะเวย์ เรียง เอฟซี 2 +3.5
+3.75
FT 15:30 2 National Police Commissary 0-1
0-1
Angkor tiger FC +1.25
+1
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
FT 16:00 1 [SVK D1-5]ซลาเต้ โมราฟเซ่(N) 3-1
1-0
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า[SVK D2-3] 3 -0.25
▲▲-0.75
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:00 วอลล์เซนด์ 9-0
5-0
United Mayfield -2.25
-2.5
FT 16:00 6 เบลมอนท์ สวอนซี ยูไนเต็ค เอสซี 7-3
1-1
โทรอนโต อวาบา 2 3 -0.75
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
Pend 16:00 Budaorsi SC U19
Dorogi FC U19 -
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
Postp 16:00 Bond Bullsharks
Tally Valley Metro -
Postp 16:00 Musgrave Metro
Tamborine Mountain Eagles Metro -
Postp 16:00 Runaway Bay Metro
บรอดบีชยูไนเต็ด -
อินเดีย มุมไบ อีลิท ลีก (India Mumbai Elite League)
FT 16:05 2 ยูเคบี 1-1
1-0
Nambul Mapal Athletic 3 -0.75
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:05 1 Kahibah FC 5-2
3-1
เคสส์น็อค ซิตี้ ฮอร์เนท์ส 5 -0.5
-0.25
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
Postp 16:30 [P1-15]โตริโน่(เยาวชน)
เอ็มโปลี(เยาวชน)[P1-12] -
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 16:30 คาปาลาบา(ญ) 1-0
1-0
เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) -1
▲▲-1.5
-1.25
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 16:50 5 [6]ซิดนีย์ เอฟซี 1-0
0-0
เพิร์ท กลอรี่[9] 3 -0.5
▲▲-1
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 17:00 [1]กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) 3-5
1-4
เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19)[7] -
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 17:00 3 [5]ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี 0-0
0-0
Gareji Sagarejo[8] 1 +0
-0.25
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 17:00 [D-8]Siirt Il Ozle Idaresi Spor 2-1
1-1
Muglaspor[D-17] -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 17:00 [18]กัมบะ โอซาก้า 0-0
0-0
อวิสปา ฟูกูโอกะ[11] 1 -0.5
-0.75
FT 17:00 4 1 [14]โชนัน เบลมาเร่ 0-0
0-0
นาโกย่า แกรมปัส เอต[2] 2 +0.5
+0.75
+0.5
FT 17:00 [5]วิสเซล โกเบ 1-0
1-0
โออิตะ ตรินิต้า[15] -0.75
-0.5
FT 17:00 [19]โยโกฮามา เอฟซี 0-3
0-3
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า[6] +0.75
+0.5
▲▲+1
+0.75
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
Postp 17:00 [AUS D1-8]บริสแบน โรว์
คายาเอฟซี -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:00 1 [2]วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 3-2
1-1
เอฟซี โซล[3] -0.5
-0.75
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 17:00 1 [1]คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 1-0
0-0
สากัน โตสู[4] 1 -1.25
-1.5
-1.25
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 17:00 7 [A-4]พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) 1-3
1-0
ซีเอสเค มอสโก (สำรอง)[B-2] 4 +1.25
+1
▲▲+1.5
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
Postp 17:00 [AUS D1-2]เมลเบิร์น ซิตี้
ชาน ยูไนเต็ด[MYA D1-1] -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 17:00 2 [9]โตกุชิม่า วอร์ทิส 1-0
1-0
เวกัลตา เซนได[20] 1 -0.5
-0.25
-0.5
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 17:00 [A-1]เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) 4-0
2-0
โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน)[B-3] 1 -0.5
-0.75
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 17:00 [4]โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 2-3
2-3
แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ[9] 1 -0.75
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 17:00 2 [16]คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 2-1
0-0
คาชิว่า เรย์โซล[17] 2 -0.75
-0.5
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 17:00 1 [B-8]Khimki Youth 0-1
0-1
ไดนาโม มอสโก (เยาวชน)[A-6] 3 +0.75
+0.5
FT 17:00 1 [A-8]เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน) 0-1
0-1
Konopliev Youth[B-10] 1 -0.75
▼▼-0.25
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 17:00 1 [10]ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0-2
0-1
อูราวะ เรด ไดมอนส์[12] +0
-0.25
+0
FT 17:00 1 1 [7]เอฟซี โตเกียว 2-1
0-0
คอนซาโดล ซัปโปโร[13] 1 1 -0.5
▼▼+0
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 17:00 2 [B-7]UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 3-2
1-1
Rotor Volgograd Youth[A-10] 1 -0.75
▼▼-0.25
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 17:00 1 อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) 2-1
1-1
กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19) 1 -0.75
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 17:00 1 เอธิโอเปียน คอฟฟี่ 0-1
0-0
Awassa Kenema 1 -0.75
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 17:00 1 อันคารากูคู(ยู19) 0-0
0-0
คอนยาสปอร์(ยู19) 2 +0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 17:00 3 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 1-5
1-0
Central Coast Mariners NPL 1 +0.75
+1
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 17:15 บริสเบน โอลิมปิค หญิง 3-6
1-2
เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) +0.5
+0.75
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
Pend 17:30 Logan Lightning U23
Eastern Suburbs U23(AUS) +0.75
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:30 [6]เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1
0-0
แกงวัน เอฟซี[8] 3 -0.25
FT 17:30 [9]กวางจู เอฟซี 2-0
0-0
ซูวอน ซิตี้[12] 2 -0.25
+0
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
Postp 17:30 [7]ไพน์ฮิลส์
นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด[1] -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:30 2 [10]อินชอนยูไนเต็ด 0-0
0-0
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์[4] 1 +0.25
+0.5
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga)
FT 17:30 2 1 ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค(N) 0-2
0-0
อาเลย์ 3 -2.25
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 18:00 2 1 [LB-6]โครัม เอฟเค 2-3
0-2
Hekimoglu Trabzon[LB-2] 2 +0.25
+0
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 18:00 2 [6]เมรานี่ ทบิลิซี่ 2-1
1-0
เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่[7] 1 3 -0.75
▼▼-0.25
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 18:00 5 [A-3]เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) 3-2
2-1
Strogino Youth[B-5] 3 -0.75
-0.5
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 18:00 [1]เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย 0-3
0-0
เซวาน บอย[3] -0.75
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 18:00 4 1 [A-5]เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) 1-2
1-2
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน)[B-1] 3 +1
▼▼+0.5
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
Postp 18:00 [15]สปาร์ตัก มอสโก 2
ครีลย่า โซเวียตอฟ[1] -
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga)
FT 18:00 [10]โอเอฟเคเปโตรวัค 1-3
0-2
เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค[3] +0.75
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 18:00 3 [14]ฮองลินห์ ฮาตินห์ 1-1
0-0
บินห์ดินห์[6] 1 2 -0.25
FT 18:00 2 [2]ทัน กวางนินห์ 1-0
0-0
ไซ่ ง่อน เอฟซี[12] 1 -1
▼▼-0.5
เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ (เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ)
FT 18:00 4 1 [MKD D1-4]FC Struga Trim Lum 0-1
0-0
ซิเล็กส์[MKD D1-11] 4 -0.5
ฟุตบอล เยาวชน ซีเรีย (Syrian Youth League)
FT 18:00 2 Jableh SC U21 2-1
1-0
Al-Shorta Damascus U21 1 -0.25
FT 18:00 1 Al Taliya SC U21 2-0
1-0
Tishreen (Youth) -0.25
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
FT 18:00 คลับ อีเกิลส์ 2-0
1-0
ทิมพูซิตี้ -
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 18:00 3 Radunia Stezyca 2-0
2-0
โปกอน เซซิน 2 3 -1.5
-1.75
ฟุตบอล เยาวชน ซีเรีย (Syrian Youth League)
FT 18:00 3 Al Horiyah U21 2-1
2-0
Al Karamah U21 1 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:15 4 [IDN ISL-16]พีเอสเอส สเลมัน 1-0
0-0
เปอร์เซบายา สุราบายา[IDN ISL-15] 5 -0.5
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 18:30 3 [20]ทอม ทอมสค์ 1-1
0-1
เอฟเค ครัสโนดาร์ 2[16] 4 -0.25
▲▲▲-1
FT 18:30 5 [12]เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 2-0
1-0
เอสเคเอ คาบารอฟกี้[11] 1 1 -0.25
-0.5
-0.25
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 18:30 เอฟเค โมอิก บากู 0-0
0-3
ซาบาห์ 2 -
FT 18:30 เคชล่าเอฟเค 2 1-0
0-0
ตูราน โตวูซ -
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 18:30 3 ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 3-3
2-1
Shamrock Rovers SC 3 -1
-1.25
WAUS WC (WAUS WC)
Pend 18:30 ECU Joondalup (w)
Stirling Macedonia (W) -2.5
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
FT 18:45 5 [8]Tanjong Pagar Utd 3-3
1-1
โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี[2] 4 +2
▼▼+1.5
FT 18:45 2 [4]แทมปิเนส โรเวอร์ส 7-0
3-0
ยัง ไลอ้อนส์[7] 1 -1.5
▲▲-2
FT 18:45 5 [5]บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี 2-1
2-0
เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี[6] 1 -0.25
+0
FT 18:45 2 [3]Lion City Sailors 2-2
1-2
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี[1] 2 -0.25
+0
▲▲-0.5
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
FT 18:45 เนปาลอาร์มี่ เอฟซี 2-1
5-1
SL Police SC -
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
FT 19:00 1 [12]เออี คาไรสคาคิส 0-3
0-2
ไอโอนิกอส[1] 4 +1
+0.75
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 19:00 4 [6]สเตล รุสซ์โซว 1-5
0-1
โปกอน ซีดล์เซ[13] 3 -0.5
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
FT 19:00 1 [11]Ierapetra 0-1
0-1
คิสสามิกอส[5] 1 +0.75
+1
+0.75
FT 19:00 5 [10]ตริคาล่า 0-0
0-0
สโกดา ซานธี[3] 2 +0.75
+1
FT 19:00 1 [9]โดซา ดรามัส 0-1
0-1
อปอลล่อน ลาริสซ่า[8] 2 +0
-0.25
FT 19:00 1 [2]เลวาเดียกอส 3-0
2-0
พานาคายคิ 2005[7] 2 -0.75
-1
ดิวิชั่น 2 มอนเตเนโกร (Montenegro Division 2)
FT 19:00 2 [9]FK Ibar Rozaje 1-0
0-0
FK Drezga[10] 2 -1.25
-1
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 19:00 [D-2]Yldrm Belediyesispor 0-0
0-1
Bergama Belediyespor[D-12] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 1 [U-11]ลาด้า เอสโอเค ดิมิตรอฟกราด 1-0
0-0
ไดนาโม บรานัวล์[U-8] 1 2 +0
▲▲-0.5
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 19:00 [BG-20]คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ 1-3
1-2
เคอร์คลาเรลีสปอร์[BG-5] -
FT 19:00 2 [LB-3]โคแคลิสปอร์ 1-2
0-2
24 Erzincanspor[LB-7] 6 -0.25
-0.5
FT 19:00 1 [BG-18]อลาซิกสปอร์ 1-6
0-2
ซาคาร์ยาสปอร์[BG-3] 2 +1
▼▼+0.5
▲▲▲+1.25
FT 19:00 2 [LB-4]ซาริเยอร์ 0-6
0-2
ยูทัส ยูแซกสปอร์[LB-10] 3 -0.5
▲▲-1
FT 19:00 [LB-1]มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ 1-1
1-0
ซานลิอูร์ฟาสปอร์[LB-14] -
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 19:00 [D-13]Karaman Belediyesi Spor 1-1
1-1
โมด้าเฟน สปอร์[D-10] -
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 19:00 2 [LB-9]อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ 4-2
1-0
คาห์รามานมาราสส์สปอร์[LB-11] 5 -1
-0.75
FT 19:00 2 [BG-16]เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ 2-0
1-0
พาซาสปอร์[BG-13] 1 +0
▲▲-0.5
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 19:00 [D-16]ซิลิวริสปอร์ 2-1
2-0
Kozan BLD.SPOR[D-14] -
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 19:00 3 [BG-10]เซริก เบเลดิเยสปอร์ 1-0
1-0
เบเลดิเย แวนสปอร์[BG-2] 2 +0
+0.25
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 19:00 1 [D-3]ดัคซีสปอร์ 0-2
0-1
Kelkit Belediye Hurriyet[D-5] -
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 19:00 [BG-6]อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 0-1
0-0
อียูบสปอร์[BG-1] 1 +0
+0.25
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 19:00 [D-9]Kestel 0-1
1-1
Aksarayspor[D-4] -
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 19:00 [LB-16]เออร์กินิ วิไลมิซิ 0-0
0-0
อันคารา เดไมสปอร์[LB-5] 1 3 +0.75
+0.5
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 19:00 1 [D-7]Bayrampasa 0-1
0-1
Turk Metal Kirikkale[D-11] -
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 19:00 3 [LB-17]กูมัสฮาเนสสปอร์ 2-1
1-1
ฮาเซทเทเป้ เอสเค[LB-15] 5 -0.25
+0
FT 19:00 [LB-19]นีเด อนาโดลู เอฟเค 2-1
2-0
ซานคักเทเป เอฟเค[LB-18] -
FT 19:00 2 [LB-13]อินโกลสปอร์ 1-2
1-2
อาเหม็ดสปอร์[LB-8] +0.25
+0
FT 19:00 4 [BG-17]คาสทาโมนุสปอร์ 1-1
1-0
อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์[BG-15] 2 +0
-0.25
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 19:00 [D-6]Yeni Orduspor 0-0
0-0
Sultanbeyli[D-15] -
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 19:00 1 1 [BG-12]เพนดิคสปอร์ 0-0
0-0
Bursa Niluferspor AS[BG-11] 3 -0.25
FT 19:00 1 [BG-14]ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 0-1
0-1
กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์[BG-4] 1 +0.5
▼▼+0
FT 19:00 4 2 [BG-8]ตูร์กัสลูสปอร์ 0-2
0-0
ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู[BG-9] 3 +0
FT 19:00 [BG-19]บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค 0-3
0-0
โบดรุมสปอร์[BG-7] -
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 19:00 1 1 [18]โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23) 1-2
1-1
วีแกน (ยู 23)[8] 3 +0.25
เบลารุส คัพ (Belarus Cup)
FT 19:00 3 [BLR D1-11]เนเมน กร็อดโน่ 2-1
1-0
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค[BLR D1-1] 1 +0.75
+0.5
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 19:00 4 1 [17]แอคร่อน โตเกลียทติ 1-1
1-0
เออทิช 1946ออมส์[18] 1 8 -0.5
-0.75
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 19:00 [14]Kheybar Khorramabad 1-0
0-0
บาดราน เอฟซี[4] +0
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga)
FT 19:00 [5]เอฟเครูดาร์ 4-2
1-1
Jezero Plav[8] -0.5
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 19:00 1 [5]ฟาร์ เซปาซี่ 3-1
2-0
Shahrdari Astara[2] 1 -0.75
-0.5
FT 19:00 2 [9]มาลาวัน 1-0
1-0
Chooka Talesh[15] 1 -0.75
-0.5
FT 19:00 1 1 [12]คูเนห์ เบ คูเนห์ 1-0
1-0
พาร์ส โจโนบิ แจม[8] 1 -0.25
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 19:00 3 [5]เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 0-2
0-0
ดินาโม ทบิลิซี[1] 2 +0.75
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 19:00 2 [13]อาร์แมน โกฮาร์ 1-1
0-0
แคชไค[16] 4 -0.5
-0.25
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 19:00 [20]เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา 0-2
0-1
แรดนิค ซูดูลิซาร์[6] 2 +0.25
+0
FT 19:00 7 1 [9]ราสนิกีร์ ไนร์ 1-2
0-1
เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค[16] 4 -0.5
-0.75
FT 19:00 3 [15]เอฟเค แรด เบลเกรด 2-0
0-0
วอจโวดิน่า โนวิ แซด[3] 1 +0.75
+0.5
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1)
FT 19:00 [3]ยูเอส เบน กัวเดน 0-0
0-0
สตาดิ ตูนิเซียน[10] -0.75
▼▼-0.25
เปอร์เซีย คัพ (เปอร์เซีย คัพ)
FT 19:00 1 [BOS PL-7]เอฟเคทุซลา ซิตี้ 0-1
0-0
เอฟเค ซาราเยโว[BOS PL-1] 2 +0.25
+0.5
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
FT 19:00 Budai FC U19 0-2
0-2
VAC Varosi LSE U19 -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 19:00 [107]ลิธัวเนีย (ญ) 1-0
0-0
จอร์แดน(ญ)[58] 1 -0.75
▼▼-0.25
ซีเรีย ดิวิชัน 2 (Syria Division 2)
FT 19:00 1 อัล-โมฮาฟซา 4-0
1-0
Al-Yaqdhah 2 -0.5
Hong Kong Elite Cup (Hong Kong Elite Cup)
FT 19:00 3 [HK PR-5]แฮปปี้ วัลเล่ย์ 0-2
0-1
อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล[HK PR-2] 2 +1
ซีเรีย ดิวิชัน 2 (Syria Division 2)
FT 19:00 2 อัล อราบี 2-3
1-3
Al-Majd SC 1 7 +0.25
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 19:05 2 [18]โอซิน อัลบอร์ซ 0-1
0-1
นาวาด เออร์เมีย[17] 4 -0.25
FT 19:10 1 [7]ซอร์คพูชาน พักแดชท์ 2-1
0-0
Esteghlal Mollasani[10] 1 -0.75
-0.5
มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ (มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ)
FT 19:10 4 ชลบุรี เอฟซี(N) 2-1
1-1
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 4 +1.75
▼▼+1.25
FT 19:10 3 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด(N) 1-2
0-1
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด 2 -0.25
-0.5
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 19:15 2 1 [7]ฮานอย ทีแอนด์ที 0-1
0-1
เดอะ คอง[4] 1 3 -0.25
-0.5
▼▼+0
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
FT 19:30 2 1 [6]ดิโอโกรัส 1-1
0-1
เออร์โกเทลิส[4] 2 +0.25
+0
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 19:30 1 [3]เอสเตกัล คูซสถาน 0-0
0-0
โคเชห์ ทาเลย์[11] 3 -0.75
-0.5
เลบานอน ลิก (เลบานอน ลิก)
FT 19:30 [7]Al Bourj 0-0
0-0
Tadamon Sour[10] -
FT 19:30 [12]Salam Zgharta 1-0
2-3
Trables Sports Club[8] -
ยูกันดา คัพ (Uganda Cup)
FT 19:30 1 กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี 4-2
3-1
Nyamityobora FC 1 -1.5
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
FT 19:30 2 Rakosmenti KSK U19 0-4
0-0
Grund 1986 FC U19 1 -0.75
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 19:40 1 [6]ซาฮิน บูเชอร์ 0-1
0-0
เมส เคอมัน[1] 2 -0.25
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี ลีก บี (Italian Youth League B)
FT 20:00 1 ปาร์ม่า(เยาวชน) 2-3
2-1
เวโรน่า (ยู19) 2 +0.25
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 20:00 [C-1]แตร์นาน่า 7-2
3-0
คาเวเซ่[C-19] -1.5
-1.75
▼▼-1.25
-1.5
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division)
FT 20:00 2 [1]อาริส ลิมาสซอล 0-2
0-2
โอโมเนีย อราดิปปู[5] 2 -1
-1.25
20:00 [13]Xylotympou
อัลกิ โอโรกลินี[7] +0
▲▲-0.5
-0.25
FT 20:00 2 [17]Dignis Yepsonas 0-1
0-0
Kouris Erimi[12] 1 +0.25
▲▲▲+1
+0.75
FT 20:00 1 [6]Onisilos Sotiras 3-2
1-1
Digenis Morphou[11] 1 -0.75
-1
FT 20:00 2 [10]Akritas Chloraka 0-1
0-0
Asil Lysi[8] 4 +0
-0.25
FT 20:00 [15]อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย 1-2
4-2
AE Zakakiou[14] -
FT 20:00 [4]โอแทลลอส อเทียนัว 2-1
2-1
Thoi Lakatamias[18] -
FT 20:00 [9]Ahironas Liopetriou 3-0
3-0
Omonia Psevda[16] -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
20:00 เบรสชา(เยาวชน)
วิเซนซา ยู 19 -
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 20:00 3 [B-20]ราเวนน่า 2-2
1-0
เชเซน่า[B-8] 1 5 +0.25
+0
FT 20:00 3 [A-20]ปิสโทลเซ่ 1-1
0-0
ยูเวนตุส(ยู 23)[A-9] 2 +0.25
+0
FT 20:00 1 [C-15]เอซี โมโนโปลี 2-1
0-1
ปาแลร์โม่[C-9] 3 +0.25
▲▲+0.75
FT 20:00 3 [A-6]เรนาเต้ เอซี 2-0
1-0
ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่[A-11] 5 -0.75
FT 20:00 2 [B-10]แซมเบเนเดทเซ่ 1-0
0-0
ตริเอสติน่า[B-5] 1 +0
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin)
Postp 20:00 [1]เคไอ แคร๊กสวิก
เอชบี ทอร์ชาฟน์[5] -
Postp 20:00 [6]นซี ลูนาวิค
ไวกิงเกอร์ โกตู[3] -
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga)
FT 20:00 1 [9]โอเอฟเค พอดโกริก้า 0-1
0-1
เอฟเค พ๊อดโกริซา[4] 4 +0.25
+0.5
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
FT 20:00 [16]Bizana Pondo Chiefs 0-0
0-0
เคป ยูโมย่า ยูไนเต็ด[12] -
FT 20:00 [5]รีล คิงส์ 0-0
0-0
Sekhukhune United[1] -
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 20:00 3 [A-2]สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) 2-2
1-1
รูบิน คาซาน (สำรอง)[B-4] 2 -1.25
▲▲-1.75
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
FT 20:00 [11]FAM-MSN Project Squad 2-2
1-1
กูชิง เอฟเค[9] 2 +1.5
+1.25
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
Postp 20:00 [1]อลาชเคิร์ต
อารารัต[2] -
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 20:00 1 [4]อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 2-0
0-0
เฟเคิล[9] 4 -0.5
-0.25
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
FT 20:00 1 [15]Cape Town Spurs 1-1
1-1
ทีเอส สปอร์ติง[2] -
FT 20:00 [8]Uthongathi FC 1-1
1-1
เจดีอาร์ สตาร์[4] 1 +0
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 20:00 2 [3]กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 3-0
0-0
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่[13] 1 -0.75
▲▲-1.25
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 20:00 3 1 [11]เอล กัวน่า 0-4
0-2
ทาลา เอล เจช[15] 1 -0.25
+0
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
Postp 20:00 [11]อลาชเคิร์ท บี
Noravank[4] -
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
Postp 20:00 [5]เอฟซี โนอาห์
ชีรัค[9] -
Cancel 20:00 [7]เอฟเค แวน
แกนด์ซาซาร์ กาแพน[10] -
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
FT 20:00 1 [5]เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ 2-2
0-0
กัวลา ลัมเปอร์[6] 1 -0.25
-0.5
FT 20:00 1 [10]เปรัค 3-2
1-2
ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี[12] 3 -0.75
-1
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
FT 20:00 1 [3]ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 1-0
1-0
พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ[10] 2 -1.25
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 20:00 2 [19]เกนเคลอร์บิลิจี้ 1-1
1-0
เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี[20] 3 +0
+0.25
+0
FT 20:00 2 [11]คอนยาสปอร์ 1-1
0-0
อันคารากูคู[17] 1 -0.5
-0.25
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1)
FT 20:00 [13]ซีเอ บิเซอร์ติน 1-1
1-1
Rejiche[4] -0.25
▲▲-0.75
FT 20:00 1 [9]อีเอส เมทเลาอิ 0-1
0-0
สฟาเคซี[5] 2 +0.25
FT 20:00 [2]เอตัวล์ ดู ซาเฮล 5-1
3-1
เจเอส เคียรอยอันอิเซ่[14] -
FT 20:00 2 [7]ยูเอส โมนาสตีร์ 0-1
0-0
คลับ แอฟริเคน[11] -0.25
+0
FT 20:00 1 [6]เอเอส ซอลิแมน 3-1
2-1
ยูเอส ทาทูอิน[12] 3 -0.5
-0.25
เช็กคัพ (Czech Republic Cup)
FT 20:00 [CZE D1-14]เทปลิเซ่ 2-1
1-0
มลาด้า โบเลสลาฟ[CZE D1-15] 2 +0
+0.25
โคโซวาร์ คัพ (Kosovo CUP)
FT 20:00 1 KF Istogu 1-2
0-1
KF Dukagjini 1 -0.25
FT 20:00 พริสตีนา 2-3
0-1
KF Llapi -1
▼▼-0.5
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:00 Montespaccato 3-1
0-0
ASD Lornano Badese +0
FT 20:00 2 ASD San Luca 1-0
1-0
Cittanovese 2 -0.5
FT 20:00 1 1 กัสซีโน 1-1
0-1
Team Nuova Florida 1 -0.25
FT 20:00 2 US Corticella 4-2
0-1
เมซโซลาร่า 1 2 +0.5
FT 20:00 3 ASD Montegiorgio 0-1
0-1
Asd Pineto Calcio 5 -0.25
+0
FT 20:00 1 Nuova Monterosi 1-0
0-0
กุยเกลียโน่ 2 3 -1.75
▼▼-1.25
FT 20:00 3 Puteolana 2-1
0-0
เอฟบีซี กราวิน่า 2 +0
-0.25
FT 20:00 2 เดลต้า ปอร์โต โทลเล 2-0
0-0
เอพีดีซี ชิออนส์ 2 -0.25
-0.5
FT 20:00 3 ริมินี่ 0-2
0-1
Sammaurese -0.5
-0.25
ยูกันดา คัพ (Uganda Cup)
FT 20:00 Arua Hill SC 3-2
2-1
defense forces 3 +0.5
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 20:00 เบรสชา(เยาวชน) 1-1
0-0
เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) -
ลีน่าฟุต (DR Congo Super Ligue)
FT 20:00 1 JS Talangai 2-0
1-0
AS Cheminots 1 -0.25
เลบานอน ลิก (เลบานอน ลิก)
FT 20:30 [11]Shabab Al Ghazieh 1-2
0-0
Shabab El-Bourj[9] -
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 20:30 3 [9]นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน 1-2
0-1
ปัคตากอร์[1] 4 +1
เช็กคัพ (Czech Republic Cup)
FT 20:30 [CZE D1-2]สปาร์ตาปราก 4-1
0-0
เบามิต ยาโบลเนค[CZE D1-4] 2 -0.75
-1
FT 20:30 2 [CZE D1-6]เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 1-0
0-0
สโลวาน ลิเบอเรช[CZE D1-5] 4 -0.75
-1
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 20:30 นามิเบีย (ญ) 2-0
4-0
แองโกลา (ญ) -
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 20:30 ไฟยุม 0-0
0-0
อัล มินยา 2 +0.25
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 21:00 1 [6]บานานต์ส 1-0
0-0
อรารัต เยเรวาน[3] 1 +0.25
+0
+0.25
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
Pend 21:00 [(c)-17]พูเอบลา (ยู20)
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)[(c)-2] +0.5
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 21:00 [13]พาริซอน บาดิจอฟ 1-1
0-0
สลาโว วีเซลัด[12] -0.25
+0
เบลารุส คัพ (Belarus Cup)
FT 21:00 [BLR D1-12]เอฟเค วิเท็บส์ค 2-3
1-2
บาเต้ โบริซอฟ[BLR D1-3] 2 +1
+1.25
▼▼+0.75
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga)
FT 21:00 3 [1]เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 2-0
1-0
Decic Tuzi[2] 2 -1
-0.75
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 21:00 5 [16]FK Radnicki Sremska Mitrovica 1-1
1-1
โคลูบารา[3] 3 +0
+0.25
FT 21:00 4 [15]ไดนาโม วีรันเจ 2-1
1-0
ราดนิคกี้ 1923[1] 2 +0.5
+0.25
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 21:00 4 1 [3]ดีลา กอริ 1-2
0-1
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี[6] 5 -0.25
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 21:00 1 [2]Kabel Novi Sad 2-0
0-0
FK Zarkovo[5] 1 -1
FT 21:00 1 [11]FK Zeleznicar Pancevo 5-2
1-1
จาโกดิน่า[12] 2 -0.75
▲▲-1.25
FT 21:00 2 [14]Radnicki Pirot 0-0
0-0
Borac Cacak[9] 3 -0.25
+0
▲▲-0.5
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
Postp 21:00 [7]เอฟเค เวนต์สปิลส์
Noah[8] -
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 21:00 [6]IMT Novi Beograd 2-0
0-0
ซีมูน[18] 1 -1.75
▼▼-1.25
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
FT 21:00 2 [SVK D1-7]เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค(N) 1-3
0-2
ดูนาจสก้า สเตรด้า[SVK D1-2] 3 +0.75
▲▲+1.25
FT 21:00 [SVK D1-3]เอ็มเอสเค ซิลิน่า(N) 1-1
1-0
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า[SVK D2-4] -0.75
▲▲-1.25
FT 21:00 3 [SVK D1-1]สโลวาน บราติสลาวา(N) 1-0
0-0
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส[SVK D2-1] 1 -1.75
-2
เปอร์เซีย คัพ (เปอร์เซีย คัพ)
FT 21:00 1 [BOS PL-2]โบแรกซ์ บันจา ลูกา 4-1
1-0
Klis Buturovic Polje 2 -3.25
▲▲-3.75
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 21:00 3 [9]รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 1-2
1-1
อิตติฮัด เด แทงเจอร์[8] 3 -0.75
▼▼-0.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 21:00 3 เอลเลน่า โตรัน 0-1
0-0
KP Starogard Gdanski 3 -0.5
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
21:20 [9]ไคตัน
อัล ฟาฮาฮีล เอสซี[8] -
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 21:30 2 [4]เอสเค ปรอสเตียยอฟ 1-0
1-0
ดูก้า ปรากซ์[6] 1 +0
+0.25
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ)
FT 21:30 5 [18]คาซิงบาร์ซิคา 1-1
0-0
Szentlorinc SE[19] 3 -0.25
FT 21:30 2 [14]ดอร์โรจี เอฟซี 2-0
0-0
เดเบรเซน วีเอสซี[1] 1 3 +1
▼▼+0.5
FT 21:30 2 [6]โซลอคซาร์ 0-0
0-0
ซิโอฟอค เอฟซี[17] 3 -0.75
FT 21:30 2 [20]DEAC 0-1
0-1
วาซาส[2] 3 +1.5
+1.25
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 21:30 [10]เอฟซี คูเลสซาเล่ 0-2
0-1
นอมเม่ เจเค คาลจู[5] 1 2 +1.25
▲▲+1.75
Postp 21:30 [6]ทูเลวิค วิจานดี่
วาปรัส ปาร์นู[8] -
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 21:30 1 Zagreb Hask 3-1
1-0
NK Spansko 1 +0
▲▲+0.5
+0.25
FT 21:30 2 เอ็นเค มักซีมีร์ 5-1
1-0
NK Zagorec Krapina 2 +0.25
+0
Pend 21:30 เอ็นเค วร์โบเวต
GAJ Mace -0.25
Pend 21:30 NK Mladost Petrinja
Bistra -0.5
FT 21:30 2 เอ็นเค จารูน 2-0
2-0
NK Ponikve 3 -1.5
FT 21:30 6 เอ็นเค ฟราบ 3-1
0-1
NK Tresnjevka 1 -0.75
FT 21:30 2 Trnje 2-1
0-0
HNK Segesta Sisak 2 -1.75
-2
-1.75
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 21:45 [13]เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 4-0
2-0
สลาโว วีเซลัด[14] 1 -1
▲▲-1.5
กุปเดอฟร็องส์ (Coupe de France)
FT 21:45 2 [FRA D4C-12]GFA Rumilly Vallieres 4-0
1-0
เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่[FRA D4D-3] 4 +0.25
+0
FT 21:45 1 [FRA D4B-12]เซอด็อง 0-1
0-1
อองเช่ร์[FRA D1-11] +1.25
+1.5
กานา พรีเมียร์ (Ghana Premier)
FT 22:00 อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี 4-0
2-0
Bechem United 2 -0.5
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division)
FT 22:00 [3]Agia Napa 2-2
1-1
PAEEK Keryneias[2] -
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 22:00 3 1 [18]ไกเซอร์สเลาเทิร์น 2-2
0-0
ซวิคเกา[9] 2 -0.5
-0.25
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 22:00 4 [10]มอเตรอ รูบิน 0-0
0-0
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา[4] 2 +0
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
Postp 22:00 [18]เลเวส
เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช[8] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
Postp 22:00 [2]ติเวอร์ตัน ทาวน์
ซอลส์บิวรี่ เอฟซี[4] -
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Postp 22:00 [12]เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด
บลายท์ สปราตันส์[22] -
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
Postp 22:00 [16]บรดา
NK Roltek Dob[3] -
Postp 22:00 [10]เอ็นเค เครสโก
เอ็นดี เบลตินซี[11] -
Postp 22:00 [7]เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่
รีดอมเลีย[1] -
Postp 22:00 [9]NK Fuzinar
เอ็นเค ครักคา[2] -
Postp 22:00 [6]เอ็นเค นาฟต้า
NK Smartno[15] -
Postp 22:00 [12]ดราว่า
เอ็นเค บริซิเซ่[4] -
Postp 22:00 [8]ทริงลาฟ คราน
Jadran Dekani[13] -
Postp 22:00 [14]NK Primorje
NK Bilje[5] -
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
Pend 22:00 เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล
เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล -
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup)
FT 22:00 4 [GRE D1-8]พาส เจียนนิน่า 1-1
1-0
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส[GRE D1-1] 2 +1
+0.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 22:00 1 [C-8]FC Krasny Smolensk 3-1
0-1
คิมกี้(สำรอง)[C-11] 1 -0.5
-0.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 22:00 1 [7]เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 1-1
1-0
ชินนิค ยาโรสลาฟ[22] 4 -1.25
▲▲-1.75
-1.5
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 22:00 2 [3]ซูดูว่า 2-1
1-0
สปายริส เคานาส[1] 2 -0.5
-0.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 22:00 3 1 [14]เทคสติลชิค อีวาโนโว 1-1
0-0
โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน[10] 4 +0.25
+0
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga)
FT 22:00 2 [6]เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 1-1
0-1
เอฟเคเซต้า[7] 3 -0.25
+0
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 22:00 1 [19]ดินาโม บรีอันสค์ 0-1
0-0
ตอร์ปิโด มอสโก[5] 3 +1.25
+1
ไนจีเรีย เนชันนอล ลีก (Nigeria National League)
FT 22:00 รีโมสตาร์ 3-0
2-0
Ibom Youth FC -0.75
FT 22:00 Joy Cometh FC 1-1
0-0
Abia Comets FC 2 -1
Pend 22:00 เบนเดล อินชัวรันส์
Holy Arrows FC -1.5
Pend 22:00 J Atete FC
Godosky FC -1
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 22:00 3 1 KS Polonia Sroda Wlkp 0-1
0-1
GKS Przodkowo 4 -1
-0.75
ไนจีเรีย เนชันนอล ลีก (Nigeria National League)
FT 22:00 Crown FC 1-0
1-0
Bayelsa United 3 -0.75
Pend 22:00 Apex Krane FC
FC One Rocket -0.75
ไนจีเรีย ฟุตบอล ลีก (Nigeria Women Football League)
FT 22:00 1 Sunshine Queens (W) 3-0
1-0
Nasarawa Amazons (W) 3 -0.75
TOG D1 (TOG D1)
FT 22:00 2 Gbohloesu 2-0
1-0
เอเอส โอทีอาร์ 1 6 -0.25
ไนจีเรีย ฟุตบอล ลีก (Nigeria Women Football League)
Pend 22:00 Royal Queens FC (w)
Delta Queens (w) +0
FT 22:00 2 Ibom Angels (W) 3-1
1-0
FC Robo (w) 1 3 +0.25
TOG D1 (TOG D1)
FT 22:00 1 Dyto FC 3-1
1-0
Anges FC 2 -0.75
ไนจีเรีย ฟุตบอล ลีก (Nigeria Women Football League)
FT 22:00 Dream Star (W) 1-1
1-0
Confluense Queens (W) 1 +0.75
เบนิน ลีก 1 (Benin Ligue 1)
Pend 22:00 Adjidja FC
Soleil FC -0.25
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League)
FT 22:00 Jocoro FC Reserves 0-0
0-0
มูนิซิพาล ลิเมโน่(สำรอง) 1 +1
ลีน่าฟุต (DR Congo Super Ligue)
FT 22:00 1 ซีเออาร์เอ บราซซาวิล 0-0
0-0
FC Kondzo 2 -0.25
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
FT 22:15 1 [10]อัมม์ ซาลาล 1-0
0-0
อัล ไซลีย่า[8] 2 +0.25
+0
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1)
FT 22:15 1 [1]เอสเปรานซ์ เอสที 1-0
1-0
โอลิมปิก เด เบจา[8] 1 2 -1.5
-1.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 22:15 Swit Skolwin 4-1
0-1
บอลเทค จีเนีย -1.5
-1.25
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 22:20 1 [QAT D1-6]อัล การาฟา 0-0
0-0
โอทีเอ็มเค อัลมาลิค[UZB D1-4] 2 -0.25
-0.5
-0.25
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 22:30 2 [A-17]โอลเบีย 1-0
1-0
คาร์ราเรเซ่[A-14] 4 +0
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division)
Pend 22:30 เอเอสไอ อเบนกัวรูว
สปอร์ติ้งเจนัว -0.5
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
FT 22:30 2 [POL D1-6]อาร์ก้า กดิเนีย 0-0
0-0
ปิแอส กลิวิส[POL PR-5] 1 +1
▼▼+0.5
ลีกสำรอง กาตาร์ (Qatar Reserve League)
FT 22:30 2 อัล-ดูฮาอิล (ยู 23) 1-3
1-1
อัล-คอร์ เอสซี(ยู 23) 1 -1.75
FT 22:30 กาตาร์ เอสซี โดฮา(ยู 23) 1-0
1-0
อัล-อราบี โดฮา(ยู 23) 1 -2
-2.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:35 [6]อัล คาลีจ 0-1
0-0
Al Sahel[15] -
FT 22:35 [17]อัล-ทอคบาห์ 1-2
1-0
อัล-จีล[16] -
FT 22:40 [20]อัล-โนจูม 0-0
0-1
อัล ฮาเซม[1] -
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 22:40 1 [UAE LP-7]อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 2-1
0-0
อัล ซอลรา[IRQ D1-3] 1 -0.75
-0.5
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 22:45 [B-13]อัล มอจเซล 3-1
0-0
ฮอตเทิร์น[B-10] -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:50 [10]อัล-ไดรห์ 0-1
0-0
อัล-โชอาลาห์[11] +0
สวิส คัพ (Switzerland Cup)
FT 22:59 1 Monthey 0-3
0-2
ลูกาโน 1 +2.25
FT 22:59 4 [SUI D21-10]เวอแวสปอร์ต 2-4
1-0
เซอร์เวตต์[SUI Sl-6] 1 +2.25
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
FT 22:59 1 1 [5]ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 2-2
1-0
สลาเวน โคปริฟนิก้า[7] 7 -0.75
-0.5
-0.75
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ)
FT 22:59 5 [5]เอฟซี ไอการ์ 2-2
2-0
ซเซจ เอเค[13] -0.5
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 22:59 1 [2]เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 1-0
0-0
เวเลส[8] 3 -0.75
-1
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
FT 22:59 3 1 [RUS PR-6]เอฟเค โซชิ 1-3
0-1
โลโคโมทีฟ มอสโก[RUS PR-4] 3 +0.25
+0
+0.25
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ)
FT 22:59 3 [15]คาโปสวาร์ 1-5
0-1
กีไอร์มอต เอสอี[3] 3 +0.5
FT 22:59 [11]กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี 3-0
1-0
ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส[8] 1 2 +0
FT 22:59 [7]ไนเรกิฮาซา 5-0
2-0
บุดดาออร์ส เอสซี[9] -0.25
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
FT 22:59 2 [RUS PR-11]เทเลค กรอซนี่ย์ 1-0
0-0
เอฟซี อูฟา[RUS PR-15] 5 -0.75
▲▲-1.25
▼▼-0.75
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ)
FT 22:59 [12]เบเก้ซัคซาบา 1-1
1-0
ชัควารี่ ทีเค[16] -0.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 22:59 4 1 [21]เชอตาโนโว มอสโก 1-2
0-1
บัลติก้า[6] 2 +1
+1.25
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 22:59 เดนมาร์ก(ฟุตซอล) 6-2
2-1
ยูเครน(ฟุตซอล) -
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 22:59 3 [12]อันตัลยาสปอร์ 2-4
1-2
ชีวาสสปอร์[9] 2 -0.25
+0
FT 22:59 2 [1]เบซิคตัส เจเค 3-0
1-0
อลันยาสปอร์[5] 2 -0.75
-0.5
-0.75
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 22:59 5 [1]เซอร์เวน่า ซเวซด้า 1-0
0-0
ปาร์ติซาน เบลเกรด[2] 2 +0
▲▲-0.5
-0.25
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 22:59 2 [2-7]เรอัล ยูนิโอน 1-0
1-0
เอสดี ทาราซอนนา[2-12] -0.75
-0.5
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 22:59 1 1 SK East BI 0-1
0-1
Kiang West FC 3 +0
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 22:59 2 [2-18]บาราคแอลโด ซีเอฟ 1-2
1-1
เอสดี อีเจีย[2-17] 7 -0.25
+0
FT 22:59 2 [2-21]เอสดี ไลเนา 0-1
0-0
UD Mutilve[2-14] 1 +0
+0.25
FT 22:59 3 1 [2-16]อลาเบส 2 0-1
0-0
ซีดี อิซาร่า[2-19] 4 -0.25
-0.5
FT 22:59 3 [2-15]โปรตุเกตเรเต้ 0-0
0-0
ฮาโร เดปอร์ติโบ[2-20] 2 -0.75
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 22:59 1 ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี 2-1
2-1
Steve Biko +0.5
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 22:59 3 [2-2]แอธเลติก บิลเบา บี 2-1
1-1
กาลาฮอร์รา[2-6] 4 -0.5
-0.75
-0.5
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 22:59 3 PSV Wellingara 2-3
0-1
Samger FC 1 +0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 22:59 ลันซาโรเต้ 1-0
0-0
พานาเดอเรีย พูลิโด้ -
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup)
Postp 22:59 ดินาโม ซาเกร็บ
เฮชเอ็นเคกอริก้า -
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League)
Pend 22:59 CD FAS Reserves
CD Chalatenango Reserves -0.5
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
Postp 23:00 [1]เลวาเดีย ทัลลินน์
ทาร์ตู เจเค มัก[4] -
นิคารากัว เซกุนด้า ดิวิชัน (Nicaragua Segunda Division)
FT 23:00 5 1 Matagalpa FC 1-0
0-0
เดปอร์ติโว ลาส ซาบานาส 1 2 -0.5
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 23:10 1 [3]อัล-จาบาลีน 3-1
0-1
อัล-อดาลห์[9] 4 -0.5
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ)
FT 23:15 1 [4]เปซซี่ เอ็มเอฟซี 2-1
1-0
เอสโซลโนกิ เอฟซี[10] 1 -0.75
-1
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 23:15 2 [2]ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 0-1
0-0
ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์[5] 1 2 -0.5
▲▲-1
เดเอฟเบโพคาล (เดเอฟเบโพคาล)
FT 23:30 1 [GER D2-14]เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 0-1
0-0
แวร์เดอร์ เบรเมน[GER D1-13] 1 +0.5
+0.75
▼▼+0.25
+0.5
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 23:30 2 [3]ทรานส์ นาร์ว่า 0-0
0-0
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน[7] 2 +0.25
▲▲+0.75
บัลแกเรีย คัพ (บัลแกเรีย คัพ)
FT 23:30 1 [BUL D1-3]ซีเอสเคเอ โซเฟีย 1-1
0-0
โดโกเรต์ส รัซกราด[BUL D1-1] 1 3 +0
-0.25
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
Postp 23:30 [2]ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์[9] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 23:30 2 [W-6]เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 1-1
1-0
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น[W-2] 3 +0.5
▲▲+1
FT 23:30 [W-3]พรูเบน มุนสเตอร์ 1-1
1-1
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)[W-1] +0.25
+0
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 23:30 2 Yeelen 2-1
1-0
เซอร์เคิล เดอ บามาโก 3 +0
Pend 23:30 Monrovia Black Star
Djoliba +1
+1.25
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 23:30 2 [2-1]เรอัล โซเซียดาด บี 3-0
1-0
เอสดี โลโกรเนส[2-8] 3 -0.75
-1
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
23:40 [4]คาซม่า
อัล-อราบิคลับ (คูเวต)[6] -
23:40 [2]อัล คาดเซีย
อัล นาสเซอร์[1] -
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 23:45 1 [4]ยูเวนตุส 2-1
1-0
นาโปลี[5] 2 -0.5
FT 23:45 2 [1]อินเตอร์ มิลาน 2-1
1-0
ซัสเซาโล่[8] 3 -1.5
-1.75
▼▼-1.25
-1.5
กุปเดอฟร็องส์ (Coupe de France)
FT 23:45 1 [FRA D4A-2]Chateaubriant 0-1
0-0
มงต์เปลลิเย่ร์[FRA D1-8] 1 +1.25
+1.5
FT 23:45 3 Olympique Saumur (n)(N) 1-2
1-1
ตูลูส 1 +1.25
FT 23:45 1 [FRA D4D-11]Canet Roussillon 1-0
1-0
บูโลญจน์[FRA D3-18] 2 +0.5
+0.25

ผลฟุตบอลวัน 8 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 00:00 1 [(c)-6]ปาชูก้า(ยู20) 0-0
0-0
ครูซ อซูล(ยู20)[(c)-9] 1 -1.25
-1
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 00:00 1 [B-3]เอบี โคเปนฮาเกน 0-1
0-0
ฮิลลิร็อด[B-7] 1 -0.25
-0.5
-0.25
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 00:00 2 [9]เบียรส์ชอทวิลริค 2-1
1-0
ชาเลอร์รัว[11] 2 +0
▲▲-0.5
▼▼▼+0.25
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup)
FT 00:00 5 [GRE D1-3]เออีเค เอเธนส์ 0-1
0-0
พีเอโอเค ซาโลนิก้า[GRE D1-4] 3 +0
+0.25
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
Postp 00:00 [9]เอฟซี เอลวา
เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด[10] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:00 2 [W-11]ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 2-1
2-0
ไวเด้นบรูค[W-9] 2 -0.25
+0
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
Postp 00:00 [4]เจเคเวลโค่ทาร์ทู
ปาร์นู เจเค[3] -
Postp 00:00 [2]ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ[1] -
Postp 00:00 [5]ฟลอร่า ทาลลินน์ 2
เอฟซี มาร์ดู[6] -
Postp 00:00 [8]ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี
ทาร์ตู เจเค มัก 2[7] -
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 00:00 2 [4]เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 2-0
0-0
บันก้า การ์ซได[10] 1 -1.75
-2
▼▼-1.5
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 00:00 4 [16]วาดี้ เดกลาเอสซี 4-2
1-1
NBE SC[14] 3 +0
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 00:00 อัลบาเนีย(ฟุตซอล) 0-3
0-1
โครเอเชีย (ฟุตซอล) -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 [MLS-11]ชิคาโก ไฟร์ 1-0
2-0
ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 00:00 [2-3]เอสดี อมอเรเบียต้า 3-0
1-0
ซีดี ตูเดลาโน่[2-5] -0.25
-0.5
FT 00:00 2 [2-10]อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 1-3
0-2
โอซาซูน่า บี[2-11] 1 2 -0.25
-0.5
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2)
00:00 [3]แกลร์กมงต์ ฟุต
อาเมียงส์[13] -
นิคารากัว เซกุนด้า ดิวิชัน (Nicaragua Segunda Division)
Pend 00:00 เอฟซี เอสเตลี
El Sauce FC -
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 00:15 2 BFA Vilnius II 2-2
1-0
FK Kauno Zalgiris III 1 +1.25
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
FT 00:30 1 [7]อัล อราบี 1-2
1-1
อัล คูไรติอัต[12] 1 -1.5
-1.75
-1.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:30 2 [W-7]ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 2-1
1-0
บอนเนอร์[W-20] 2 7 -1
▼▼▼-0.25
FT 00:30 [W-19]แบร์กิช กลัดบลัค 09 0-2
0-1
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้[W-17] +0
+0.25
FT 00:30 [W-16]เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 0-2
0-1
อเลมานเนีย อาเค่น[W-14] +0.25
+0
FT 00:30 1 [W-5]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 1-1
0-0
เอสวี ลิปสตัดท์[W-18] 2 -0.75
▼▼-0.25
Postp 00:30 [W-13]Wuppertaler
วีกเบอร์ก บีค[W-15] -0.5
-0.75
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
Postp 00:30 [5]ออร์แลนโด้ ไพเรตส์
มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด[13] -
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 00:45 [KSA PR-14]อัล-เวห์ด้า เมกกะ 1-1
1-0
อัล กูวา อัล จาวิย่า[IRQ D1-1] 4 -0.5
บราซิล คัมเปโอนาโต มิเนียโร ดิวิชัน 1 (ฺBrazil campeonato mineiro division 1)
FT 01:00 1 [7]Athletic Club MG 0-1
0-0
ยูอาร์ที เอ็มจี[8] 1 6 -0.25
-0.5
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 01:00 3 [(c)-7]ซีดี มาลากาเตโก 0-0
0-0
คลับ เซลาจู เอ็มซี[(c)-11] 2 -0.5
-0.75
-0.5
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 01:00 3 1 [(c)-16]ซีเอ เรนติสตัส 0-1
0-1
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ[(c)-4] 5 +0.5
+0.75
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ซี (Brazil Campeonato Paulista C)
Postp 01:00 พรีมาเวร่า
โอลิมเปีย เอสพี -
Postp 01:00 Batatais
โคเมอเชียล-เอสพี -
Postp 01:00 ริโอ เพรโต
ลิเนนเซ่(บราซิล) -
Postp 01:00 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี
อีซี เซา โชเซ เอสพี -
Postp 01:00 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี
แบนเดียแรนท์ -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 01:00 [MLS-7]นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2[USL D1-13] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 01:00 3 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 2-1
1-0
ลาส พัลมาส ซี 4 -0.5
-0.75
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League)
FT 01:00 3 CD Sonsonate Reserves 0-0
0-0
AD Isidro Metapan Reserves 2 +1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:00 5 1 สปอร์ตเรซิเฟ่(ญ) 1-1
0-0
เนาติโก้ คาปิบาริเบ้(ญ) 4 +0.5
▼▼+0
+0.25
โบโตล่า (Morocco cup)
FT 01:30 2 [MAR D1-15]เรพิด คลับ อวด เซม 0-1
0-1
วีแดด คาซาบลานก้า[MAR D1-1] 1 +0.75
▲▲+1.25
คัมปิโอนาโต้ โกยาโน่ (Brazil Campeonato Goiano Division)
FT 01:30 2 1 [BRA CGD-9]อิโพรา อีซี 1-1
1-0
โกยาส[BRA D1-18] 4 +1.25
FT 01:30 4 [BRA CGD-3]จารากัวอีซี 1-2
0-0
โกเอียเนเซีย จีโอ[BRA CGD-4] 4 +0
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 01:30 1 [2-13]เอสดี ลาเรโด 0-0
0-0
ซีดี เอโบร[2-9] 1 +0
บราซิลเลียน ดีเอฟ ดิวิชัน (Brazil Brasiliense DF Division)
FT 01:30 Samambaia DF 0-3
0-0
เอสอี ซานต้า มารีอา 1 +0
▲▲▲
-1
FT 01:30 6 เอเอ ลูเซียเนีย 1-2
1-2
เซียลันเดีย ดีเอฟ 1 3 -0.25
FT 01:30 3 เรอัล เอฟซี 2-1
2-0
โซบราดินโฮ อีซี 2 -1.25
▲▲▲
-2.25
ฟุตบอลหญิงพรีเมียร์ลีกเวลส์ (Wales Premier League Women)
FT 01:30 Abergavenny Women 2-2
2-1
Cardiff City LFC Women +0.75
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League)
FT 01:30 3 CD Aguila Reserves 3-0
2-0
Once Deportivo de Ahuachapán Reserves 1 1 -0.5
-0.75
ARG Rl (ARG Rl)
Pend 01:30 สปอร์ติโว่ เดล โบโน่
CA Colon Junior +0.25
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
FT 01:45 1 1 [1]ลินฟีลด์ เอฟซี 2-1
2-0
โคเลอไรน์[2] 1 2 -0.5
-0.75
ซานมาริโน จิโรเน (San Marino Girone)
FT 01:45 [6]ซาน โจวันนี 4-2
2-0
เตร เพนน์[3] -
FT 01:45 1 [15]เอสพี คอสมอส 0-5
0-4
โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่[5] -
FT 01:45 [7]Entai Ravi Tucci 0-1
0-0
S.S Pennarossa[8] 1 -
FT 01:45 [11]เอส.เอส.มูราต้า 1-0
0-0
เอสพี ลา ฟิโอริต้า[1] -
บราซิล คอมเปโอนาโต้ ปาราเอนเซ่ (Brazil Campeonato Paraenze)
FT 01:45 2 อัลโต พีไอ 0-0
0-0
ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ 1 -0.25
brazil youth cup (brazil youth cup)
Postp 01:59 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน)
เซา โฮเซ เอสพี (เยาวชน) -
Postp 01:59 กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน)
บาเฮีย (เยาวชน) -
Postp 01:59 เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน)
อาไว (เยาวชน) -
Postp 01:59 พัลไมรัส (เยาวชน)
เนาติโก พีอี (เยาวชน) -
Postp 01:59 ทูปิ เอ็มจี (ยู 20)
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) -
Postp 01:59 เซา ไรมุนโด โรไรมา (เยาวชน)
วาสโก ดา กามา (ยู 20) -
Postp 01:59 Uniao Luziense U20
ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน) -
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League)
FT 02:00 2 [5]Azuriz FC 1-0
1-0
คาสกาเวล ซีอาร์[7] 3 -0.75
▼▼-0.25
บราซิล คัมเปโอนาโต มิเนียโร ดิวิชัน 1 (ฺBrazil campeonato mineiro division 1)
FT 02:00 1 [1]อัตเลติโก มิไนโร่ 1-0
1-0
โปซูอาเลกรี[3] 1 -1.75
▲▲▲-2.5
FT 02:00 2 [5]คาล์เด้นเซเอ็มจี 1-2
1-2
อูเบอร์ลันเดียเอ็มจี[10] 3 -0.5
-0.25
-0.5
คัมปีโอนาโต บายาโน (Brazil Campeonato Baiano Division)
FT 02:00 2 [3]บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ 1-0
0-0
วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ[6] 3 -0.75
-1
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 02:00 4 [GER D1-1]บาเยิร์น มิวนิค 2-3
1-2
ปารีส