ราคาบอล.cc
ผลบอล 8 เมษายน 2564ผลบอล 7 เมษายน 2564ผลบอล 6 เมษายน 2564ผลบอล 5 เมษายน 2564ผลบอล 4 เมษายน 2564ผลบอล 3 เมษายน 2564ผลบอล 2 เมษายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 6 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (คัมเปโอนาโต คาริโอกา)
FT 07:00 1 1 [BRA RJB-5]มาดูเดดา(N) 1-5
0-4
ฟลาเมงโก[BRA D1-1] 4 +1.5
▲▲+2
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
Postp 07:00 [15]เดปอร์เตส ซานตาครูซ
Lautaro de Buin -
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 07:00 1 ซานโตส ลากูน่า(ญ) 1-2
0-0
คลับ อเมริกา (ญ) +0.5
▼▼+0
FT 07:00 1 ไทเกรส(ญ) 3-0
1-0
ครูซ อซูล(ญ) 2 -1.25
▲▲▲-2
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 07:10 2 [A-21]ชาคาริตา จูเนียร์ส 2-1
0-1
อัลมิแรนเต้ บราวน์[A-10] 3 -0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:15 1 [7]บานฟิลด์ 2-2
0-2
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า[11] 2 -0.25
▼▼▼
+0.75
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:00 1 [(a)-16]อ็องเซ่ กัลดาส 1-2
1-0
จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา[(a)-11] 1 -0.5
-0.25
-0.5
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 09:00 2 ปาชูกา(ญ) 2-1
1-1
ตีฮัวนา (ญ) 2 -0.75
▲▲-1.25
อินเดีย หญิง ลีก (India League Women)
Pend 15:00 Hans WFC Women
Sudeva Delhi FC (W) -1
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 15:00 2 บันนี่ริ๊ก ไวท์ อีเกิ้ลส์ (ยู 20) 2-4
0-3
ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20) +0.25
อินเดีย หญิง ลีก (India League Women)
Pend 15:00 Hops FC (W)
Garhwal (W) -0.5
ฟุตบอลชิงแชมป์เวียดนาม รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Vietnam championship u19)
FT 15:30 3 อาน ซาง (ยู19) 2-2
0-2
ไซ่ง่อน เอฟซี(ยู19) +0
FT 15:30 3 กว๋างนาม(ยู19) 0-0
0-0
ทีแอนด์ที ฮานอย (ยู 19) +0.5
+0.25
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
FT 15:30 1 Kirivong Sok Sen Chey 3-0
1-0
Prey Veng 5 +1.5
+1.75
FT 15:30 1 Electricite du Cambodge 1-3
1-3
นากาเวิลด์ เอฟซี 1 +1.5
+1.75
FT 15:30 1 เบือง เกต อังกอร์ 1-2
1-0
พนมเปญ เอฟซี 4 +0
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
FT 15:45 3 [8]พีเคเอ็นพีเอฟซี 0-0
0-0
ตรังกานู บี[5] 1 +0.5
+0.25
FT 15:45 2 [7]กลันตันยูไนเต็ด 0-2
0-1
กลันตัน[6] 1 1 +0
-0.25
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 15:45 2 ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) 4-1
1-0
เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) 2 -0.25
-0.5
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 16:00 1 [9]ชิคฮูร่า 0-1
0-1
เอฟซี เชอวาร์เดนิ[10] 1 -0.5
▼▼+0
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
FT 16:00 2 [SVK D1-4]สปาร์ตัค เตอร์นาว่า(N) 0-1
0-0
เทรนซิน[SVK D1-6] 4 -0.25
-0.5
-0.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:00 2 Thornton Redbacks FC 1-2
0-0
Singleton Strikers FC 2 5 +1
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 16:05 [5]เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ 2-2
0-1
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส[1] 1 -0.25
+0
Nepal GC (Nepal GC)
FT 16:25 ทรี สตาร์ 0-4
0-1
Nepal Police Club 1 -0.25
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup)
FT 16:30 สปริงส์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 0-3
0-0
พาร์ คริดจ์ +1
Postp 16:30 Bardon Latrobe
Brighton Bulldogs Fc -1.5
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
Postp 16:30 [AUS QSL-3]โกลด์ โคสต์ ไนท์
ทารินก้า โรเวอร์ -2.5
Pend 16:30 นิวแลมบ์ตัน
Garden Suburb FC -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:50 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 0-0
6-1
สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี -
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
Pend 17:00 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ)
เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) -2.25
▲▲-2.75
-2.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 3 [C-7]สโตรกิโน่ มอสโก 5-0
3-0
Metallurg Vidnoye[C-15] 1 -1.25
-1
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 17:00 2 [8]โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 1-0
0-0
เซเรโซ โอซาก้า[3] 1 -0.25
▲▲-0.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 [W-6]คาชานก้า มอสโก 3-0
0-0
ซแวซด้า เออคุตสค์[W-13] -
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 17:00 2 [6]เบเลเนนเซส(ยู 23) 1-1
0-1
บราก้า(ยู 23)[3] 1 3 +0.5
+0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 2 [W-4]ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 1-0
0-0
เอฟเค โคลอมนา[W-15] 4 -1.5
▲▲▲
-2.5
-2.25
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:00 3 [7]โปฮัง สตีลเลอร์ 1-3
0-1
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์[1] 1 +0.25
+0.5
▼▼+0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 17:00 2 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ 1-1
1-1
ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 2 -0.5
-0.75
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
Pend 17:10 Burleigh Heads
Southport Warriors -0.25
-0.5
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:30 1 [11]แดกู เอฟซี 0-0
0-0
ซองนัม เอฟซี[5] -0.25
-0.5
-0.25
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 18:00 [17]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23) 3-0
1-0
ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23)[5] 1 +0.5
▼▼▼
▼▼▼▼
-1.5
FT 18:00 [6]อิปสวิช (ยู 23) 4-2
3-0
บริสตอล ซิตี้ (ยู 23)[2] +0.25
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 18:00 2 ACS Sepsi II 0-3
0-1
เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ 1 +1
▼▼▼+0.25
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
18:00 บูโซโร เอฟเค
Olympic FK Tashkent -
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 18:00 3 [2]เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ 1-2
1-0
เอฟซี ซิโอนี่[1] 4 +0
▲▲+0.5
+0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 [U-15]เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ 0-6
0-3
เอฟซี โนโวซีบีสค์[U-2] +2.25
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 18:00 เบลารุส(ฟุตซอล) 14-0
6-0
อิสราเอล(ฟุตซอล) -3
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 [W-14]Dnepr Smolensk 0-1
0-0
เอฟเค เลนินกราเดทส์[W-5] 1 +1
+1.25
FT 18:00 [W-10]ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 0-0
0-0
ซนามย่า ทรูด้า[W-11] -0.75
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 18:00 [6]เลอร์นายิน อาร์ทซัค 1-0
0-0
พิวนิค บี[9] -
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 18:00 [5]FC Istaravshan 1-0
1-0
Ravshan Kulob[8] -
เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ (เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ)
FT 18:00 4 1 [MKD D1-3]มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 1-3
1-1
อคาเดมี่ ปานเดฟ[MKD D1-8] 1 2 -0.25
▲▲-0.75
ซีเรีย ดิวิชัน 2 (Syria Division 2)
FT 18:00 4 Efrin 1-1
0-1
อัล นาวัล 2 -0.25
ฟุตบอล เยาวชน ซีเรีย (Syrian Youth League)
FT 18:00 4 Al-Majd (Youth) 1-2
0-0
Al Ittihad (Youth)(SYR) 1 +2.5
FT 18:00 1 Al Wahda Damascus U21 0-0
0-0
Al Jaish Damascus (Youth) +0.5
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 18:00 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) 0-0
0-0
เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) 1 -0.75
ฟุตบอล เยาวชน ซีเรีย (Syrian Youth League)
FT 18:00 4 Hutteen U21 1-0
0-0
Al Nawaeir U21 1 +0.5
อินเดีย หญิง ลีก (India League Women)
Pend 18:00 Hindustan FC (W)
Growing Star (W) -0.5
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
FT 18:00 Szent Istvan SE U19 6-3
1-3
BKV Elore SC U19 2 -1.5
ฟุตบอล เยาวชน ซีเรีย (Syrian Youth League)
FT 18:05 1 Al-Wathbah (Youth) 1-1
0-1
Al-Mohafza (Youth) -0.75
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 18:30 [A-6]Olympic FK Tashkent 0-2
0-1
บูโซโร เอฟเค[A-2] +0.25
ฟุตบอลทีมชาติอิหร่านอายุไม่เกิน 23 ปี (IRAN UNDER 23)
FT 18:45 2 Gol Gohar U23 1-1
0-0
เซปาฮานอิสฟาฮาน(ยู 23) +0.25
FT 18:45 3 แทรคเตอร์-ซาซี่ (ยู 23) 1-0
1-0
นาซซาจี้ มาซานดาราน(ยู 23) 1 -0.25
FT 18:50 3 Aluminium Arak U23 3-1
1-0
พาร์ส โจโนบิ แจม(ยู 23) 3 -0.5
Pend 18:55 โซบ อาฮาน(ยู 23)
Naft Ahvaz U23 +0
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 19:00 3 [13]โคเวนทรีซิตี้(ยู 23) 0-1
0-0
ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23)[15] 3 -0.25
-0.5
▼▼+0
▲▲-0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 1 [W-3]FC Tver 1-0
0-0
โรดิน่ามอสควา[W-8] 1 -0.25
▲▲-0.75
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
Postp 19:00 [6]มิเซอร์ เอล มาคาซาห์
เอล อาห์ลี[2] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 2 [C-16]FK Fakel Voronezh Youth 1-0
0-0
เอฟเค การูก้า[C-10] 2 +0.5
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 19:00 3 [10]ซามเตรเดีย 0-0
0-0
ตอร์ปิโด คาตูซี่[8] 1 +0
-0.25
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 19:00 ฮังการี (ฟุตซอล) 1-6
0-4
คาซัคสถาน (ฟุตซอล) +3
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 19:00 เบต้า นาฮาริย่า 2-1
2-1
บีไน ฮาโกลาน วีฮากาลิล -0.25
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
FT 19:15 2 1 [9]ซาบาห์ 1-4
0-2
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม[1] 4 +1.25
▲▲+1.75
ฟุตบอลทีมชาติอิหร่านอายุไม่เกิน 23 ปี (IRAN UNDER 23)
FT 19:15 1 Naft Omidiyeh U23 0-0
0-0
ฟูแลดฆูเซสถาน เอฟซี(ยู 23) 2 -0.5
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติ ดันเต แบร์เร็ตตี (Italy Campionato Primavera 3)
FT 19:30 2 อะเลสแซนเดรีย(ยู19) 0-3
0-2
Pro Sesto U19 1 -0.25
Brazil Campeonato Tocantinense (Brazil Campeonato Tocantinense)
Pend 19:30 อินเตอร์ปอร์โต้ เอฟซี
กูรูปิ -3.25
ยูกันดา คัพ (Uganda Cup)
FT 19:30 2 โพรลีนเอฟซี 4-1
3-0
Malaba youth Football 1 +0
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 20:00 3 คิเอโว่(ยู 19) 3-3
2-0
ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) 2 -0.25
-0.5
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 20:00 [N-6]GIF Sundsvall U21 5-4
1-1
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ (ยู 21)[N-6] -
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 20:00 [A-4]เนฟชี่ เฟอร์กาน่า 2-0
2-0
อิสทิคอล เฟอกาน่า[A-9] -1
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 20:00 [15]Tshakhuma TM 1-3
1-1
มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส[1] +0.75
+1
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
FT 20:00 [6]ฟรี สเตท สตาร์ 0-2
0-1
โจโม คอสมอส[9] -
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
FT 20:00 3 [7]เซลังกอร์ พีบี 1-2
1-0
เคดะห์[2] 1 +0
▲▲-0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 3 [W-9]เอฟซี มูรอม 2-1
1-1
เอฟเค ชิต้า[W-16] 2 -1.25
▼▼▼-0.5
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
FT 20:00 [13]เคป ทาวน์ ออล สตาร์ 1-2
0-2
ริชาร์ดส์ เบย์[3] -
FT 20:00 [7]โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี 0-1
0-0
Pretoria Callies[11] -
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
FT 20:00 2 [8]มะละกา 1-2
0-1
ปุเลา ปีนัง[4] 3 +0
-0.25
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 20:00 2 [10]กาเซล เอล มาฮาลาห์ 1-1
0-1
สโมฮา เอสซี[9] 2 +0
+0.25
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
FT 20:00 1 [10]มหาวิทยาลัยพริทอเรีย 2-0
1-0
สตีนเบิร์ก ยูไนเต็ด[14] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 3 1 [C-9]FK Znamya Noginsk 0-2
0-0
อแวนการ์ด คุร์สค์[C-12] 1 -0.25
-0.5
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
FT 20:00 2 [11]พีบี ปาหัง 1-1
1-0
ตรังกานู[3] 2 +0.5
▼▼+0
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 20:00 1 [8]คารากูมรัค 1-0
0-0
ฮาเตย์สปอร์[6] 1 -0.25
+0
-0.25
FT 20:00 2 [10]กัซเทป 2-0
0-0
เคย์เคอร์ ริเซสปอร์[13] 1 2 -0.5
-0.25
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติ ดันเต แบร์เร็ตตี (Italy Campionato Primavera 3)
FT 20:00 2 Matelica U19 1-1
0-1
ฟาโน(ยู 19) 3 +1
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 20:00 3 เบต้า รามัท กาน 0-0
0-0
ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน 2 +0
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก หญิง (Egypt Premier League Women)
Pend 20:00 Wadi Degla (W)
Al Tayaran (W) -0.75
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:00 4 1 ASD Caldiero Terme 2-1
2-1
คลอเดียนเซ่ 1 2 +0
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
Pend 20:00 มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19)
ฮาโปเอลเฮอร์เซอลียา (ยู19) -0.25
FT 20:00 เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) 3-2
2-1
Maccabi Yavne Shimon U19 1 4 -1.25
ยูกันดา คัพ (Uganda Cup)
FT 20:00 2 Kyetume 2-2
1-1
เอ็กซ์เพรส เอฟซี 1 +0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 2 Tapajos 2-2
2-0
คาสแตนฮาล พีเอ 3 +0.5
▲▲▲+1.25
ยูกันดา คัพ (Uganda Cup)
FT 20:00 1 Paidha Black Angels 1-0
0-0
ไบร์ท สตาร์ 3 +0.75
Pend 20:00 Airtel Kitara FC
Kigezi Homeboys FC -0.5
FT 20:00 2 Kataka FC 1-0
1-0
โทโร ยูไนเต็ด 1 +0.25
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก หญิง (Egypt Premier League Women)
FT 20:15 Maadi Yacht Club (W) 3-0
3-0
Al Teram (w) -2
ยูกันดา คัพ (Uganda Cup)
FT 20:15 URA Kampala 0-0
0-0
มบารารา ซิตี้ 4 -1.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 20:30 3 1 Beitar Haifa Yakov 1-1
0-1
ฮาโปเอล ไอฮุด บีเนีย จัท 3 -1.75
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 20:30 4 แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19) 1-1
0-1
ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19) 4 -0.25
+0
FT 20:30 ฮาโปเอล แอชเคลอน(ยู19) 2-2
1-0
ฮาโปเอล คาตามอน (ยู 19) -0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 20:30 1 เบต้า ไอโรนิ มาเอลอดูมิน 0-4
0-2
เอฟซี ตีรี ราฮัท 3 -0.5
-0.75
FT 20:30 3 มัคคาบี้ อฮิลัคซอล 0-7
0-3
MS Tirat HaCarmel -0.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 20:45 4 มัคคาร์บีไอโรนี่ เคอร์ยาต อตา(ยู 19) 1-4
0-2
Ihud Bnei Baqa U19 7 -0.75
FT 20:45 1 มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) 2-0
0-0
เบต้า เทล อาวีฟ แบท แยม(ยู19) 1 -0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 21:00 [S-7]มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา 2-0
1-0
ชิมชอน คาฟร์ กาซิม[S-6] -0.25
+0
FT 21:00 1 [S-5]ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู 2-1
0-1
อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี[S-3] 2 +0
-0.25
+0
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 21:00 3 [3]Sportist Svoge 0-0
0-0
สตรัมส์ก้า สลาวา[12] 4 -1
▼▼-0.5
▲▲▲
-1.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 21:00 3 1 [C-2]เอฟเค อาร์ยาซาน 3-2
2-0
คแวนท์ ออบนินส์ค[C-13] 3 -0.75
▲▲▲
-1.75
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 21:00 2 [2]มาริติโม่(ยู 23) 2-1
2-1
ฟามาลิเคา(ยู 23)[7] 1 +0.25
+0
เบลารุส คัพ (Belarus Cup)
FT 21:00 4 [BLR D2-4]อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ 0-0
0-0
เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่[BLR D1-6] 2 +1.25
▼▼▼+0.5
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
FT 21:00 1 [SVK D2-2]ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา(N) 0-0
0-0
เคเอฟซี โคมาร์โน[SVK D2-8] 1 -1
-0.75
FT 21:00 1 [SVK D1-12]Sokol Dolna Zdana(N) 1-2
1-1
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า[SVK D2-6] 3 -1
FT 21:00 2 [SVK D2-5]เอฟเค โคซิค(N) 0-0
0-0
เอสเคเอฟซีเรด[SVK D1-8] 3 +0.25
+0
▲▲+0.5
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 21:00 3 1 [12]เอร์มิส อราดิปปู 1-2
1-2
เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี[13] 6 -0.25
+0
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 21:00 มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม (ยู 19) 0-1
0-1
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) 3 +0.25
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
FT 21:30 [3]Sagrada Esperanca 1-0
2-1
พรีเมโร่ เด อกอสโต้[4] -
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
FT 21:30 3 [9]ซิกม่า โอโลมุช 0-0
0-0
สโลวัคโก้[3] 3 +0
+0.25
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga)
FT 22:00 [4]เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) 5-0
6-0
Ajax Tallinna Women[7] -
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 22:00 1 [9]ไกเซอร์ ชีฟ 2-2
0-0
สเตลเลนบอส เอฟซี[12] 1 -0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 22:00 3 [W-12]ลูกิ อีเนอร์จีย่า 0-3
0-1
ดินาโม มอสโก บี[W-2] 3 +1.25
▼▼▼+0.5
+0.75
FT 22:00 [W-1]โดลโกพรูดนี่ 1-0
0-0
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์[W-7] 2 -0.75
-1
FT 22:00 2 [C-4]เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 3-0
0-0
ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์[C-14] 3 -1.5
▲▲▲
-2.5
FT 22:00 [C-1]ซัลยุต 0-0
0-0
โซโคล ซาลาตอฟ[C-5] 3 -0.25
+0
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
Pend 22:00 จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (ยู 21)
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า (ยู 21) +0.5
FT 22:00 [S-2]เฮลซิงบอร์ก (ยู 21) 2-1
1-0
ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21)[5] -0.25
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
22:00 [5]เอฟซี โคเปอร์
ทาบอร์เซซานา[7] -0.25
-0.5
▼▼+0
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 22:00 [12]อัสวาน 1-0
0-0
เอนพ์พี[7] +0.25
+0
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 22:00 ไอโรนี่ เนเชอร์ 3-1
1-1
Hapoel Ein as-Sahla 2 -3.5
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
FT 22:15 2 1 [5]กาตาร์ เอสซี 1-1
0-1
อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์)[4] 1 -0.5
-0.25
▲▲-0.75
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 22:30 [S-21]บาเยิร์น อัลเซนัว 1-2
1-1
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต[S-3] +0.75
+0.5
▲▲+1
การ์ต้า ลีก บี (Qatar B)
FT 22:30 2 รัสเซลล์ซิตี้ 0-2
0-0
อัล มาร์คไฮยา 2 +0.25
+0
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:40 [5]ฮาเจอร์ 0-0
1-1
อัล-นาดห์ฮา[14] -
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
22:40 [7]อัล-ชาบับ(คูเวต)
อัล ซัลมิย่า[3] -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:55 [2]อัล-ไฟฮา 4-0
2-0
Arar FC[19] -1.25
-1.5
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
Postp 22:59 [10]เอฟเค เจิร์ฟ
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล[16] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 22:59 5 [C-3]ซาเทิร์นมอสโก 2-2
1-1
เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์[C-6] 1 5 -1.5
▼▼▼-0.75
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
Postp 22:59 [2]ฮามคาม
ซทจอร์ดาล บริ้ง[15] -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:59 [18]อัล บูกาย์รียาห์ 0-0
1-0
นาจราน[12] -
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
Postp 22:59 [5]อาเลซุนด์ เอฟเค
ไบรน์[4] -
Postp 22:59 [12]เรนเฮล์ม ไอแอล
โกรลุด[14] -
Postp 22:59 [8]อาซาเน่ ฟุตบอล
เฟรดริกซ์สตรัด[1] -
อิสราเอล พรีเมียร์ลี (Israel Premier League)
FT 22:59 4 2 [6]มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 2-0
2-0
ฮาโปเอล เคอร์ยัต[4] 4 -0.25
+0
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
Postp 22:59 [11]สตรอมเมน
รัวฟอส[6] -
Postp 22:59 [3]ซองน์ดาล
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล[9] -
เบลารุส คัพ (Belarus Cup)
FT 22:59 2 1 [BLR D1-5]เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 0-0
0-0
ดินาโม มินส์ค[BLR D1-4] 3 +0.25
+0
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 22:59 1 [4]แทร็บซอนสปอร์ 1-1
1-1
เคย์เซริสปอร์[18] 4 -1
-0.75
สวิส คัพ (Switzerland Cup)
FT 22:59 1 [SUI D1-5]อารัว 3-0
2-0
วินเตอร์ทูร์[SUI D1-6] 3 -0.25
▲▲-0.75
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 22:59 2 [8]โปรเลเตร์ โนวี ซาด 0-1
0-0
คูคาริคกิ สตานคอม[4] 2 +0.25
+0.5
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 22:59 3 [5]เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 0-1
0-1
ราปิด บูคาเรสต์[4] 3 +0
+0.25
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 22:59 3 [19]แมควา ซาแบค 0-2
0-1
มัลโดส ลูการ์นี[12] 1 +1.25
+1
FT 22:59 3 [14]โบแร็ค คาแค็ก 2-1
1-0
บัซคา โทโพลา[5] 1 +0.25
+0.5
▼▼+0
FT 22:59 3 [7]เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 3-0
1-0
เอฟเค วอซโดวัค[11] 1 -0.5
-0.25
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 22:59 1 FK FM Ateitis 4-1
3-1
FK Dziugas Telsiai II 1 1 +0.25
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 22:59 1 Immigration FC 1-2
1-2
Falcons FC 1 2 +0.5
FT 22:59 3 Team Rhino FC 0-0
0-0
บอมบาด้าเอฟซี -0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 22:59 4 ฮาโปเอลพาร์ดิซิย่า เอฟซี 1-2
0-0
ชิมชอน เทลลอาวีฟ 1 3 +1
+1.25
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 22:59 1 Latrikunda Utd 1-2
0-2
Gunjur United 2 +0
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 23:15 5 [1]เอสโตริล(ยู 23) 2-0
0-0
เลชอยส์ (ยู 23)[4] 2 4 -0.25
▲▲▲
-1.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 23:15 3 1 [7]โอฮูด มีดินา 2-3
1-1
อัล-คาว์แคบ[8] 1 2 -0.25
+0
FT 23:15 3 [13]อัล-ราเบีย จิดดาห์ 2-0
2-0
อัล ทาย[4] 3 +0.5
+0.25
+0.5
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 23:15 3 Hapoel Hod Hasharon U19 1-1
0-1
บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) 2 +0.75
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 23:30 2 [7]ไฮน์เดนเฮลม์ 1-0
1-0
โฮลสไตน์ คีล[4] +0.25
+0
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 23:30 1 [11]ลิงบี้ 0-0
0-0
เวเจิล[10] 1 -0.25
+0
▲▲-0.5
▼▼+0
บัลแกเรีย คัพ (บัลแกเรีย คัพ)
FT 23:30 2 [BUL D1-4]อาร์ดา 0-0
0-0
สลาเวีย โซเฟีย[BUL D1-12] 2 -0.75
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 23:30 4 [2]เออีเอล ลิมาสซอล 2-0
1-0
โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี[6] 2 -1.5
-1.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 23:30 5 MS Jerusalem 0-0
0-0
เอ็มเอสฮาโปเอล เยรูแฮม 2 -0.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 23:30 2 ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19) 2-1
0-0
ฮาโปเอล เพทาห์ ทิควา นาฮัม สเตลมาห์ (ยู19) 5 +0
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 23:45 3 [12]สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 0-1
0-1
บาสเตีย[2] 3 +0
+0.25
กุปเดอฟร็องส์ (Coupe de France)
FT 23:45 [FRA D1-3]โมนาโก 0-0
0-0
เม็ตซ์[FRA D1-9] 1 -1
▲▲-1.5
-1.25
อิสราเอล พรีเมียร์ลี (Israel Premier League)
FT 23:45 [5]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 1-2
0-2
แอชดอด เอ็มเอส[3] 1 -0.25
-0.5

ผลฟุตบอลวัน 7 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:00 [S-22]ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ 0-2
0-2
รอท-ไวส์ โคเบลนซ์[S-12] -
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 00:00 5 2 [18]วาสแลนด์ บีเวเรน 2-4
1-1
แซงต์ ทรุยด็อง[15] 1 +0.5
+0.25
อิสราเอล พรีเมียร์ลี (Israel Premier League)
FT 00:00 3 [1]มัคคาบี้ ไฮฟา 1-1
1-0
มัคคาบี้เทลอาวีฟ[2] 1 5 +0
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
FT 00:00 3 1 ASC Tevragh Zeine 0-1
0-0
เอซีเอส เคซาร์ 1 4 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 [USL D1-31]โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 0-2
0-2
ฮุสตัน ไดนาโม[MLS-12] -
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 00:30 [12]คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 2-0
0-0
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด[18] 1 -0.5
FT 00:30 [6]มอร์แคมบ์ 1-1
0-1
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด[23] 1 -0.25
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
FT 00:30 1 [11]อัล คอร์ 1-1
0-0
อัล-ดูฮาอิล[2] 2 +1.75
▼▼▼
▼▼▼
+0.25
FT 00:30 3 [1]อัล ซาดด์ 2-1
1-1
อัล เรย์ยาน[3] 2 -1
▲▲-1.5
สวิส โปรโมชั่น ลีก (Switzerland 1.Liga Promotion)
FT 00:30 1 Koniz 1-1
1-0
FC Breitenrain 3 +0.25
+0
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2)
FT 01:00 1 [4]สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 1-1
0-1
อัลเบี้ยน โรเวอร์[9] 2 -1.25
-1
-1.25
FT 01:00 2 [1]ควีนส์ ปาร์ค 3-0
1-0
คาวเดนบีท[8] 2 -1.5
▲▲-2
FT 01:00 2 [2]อีดินเบิร์ก ซิตี้ 1-1
0-0
แอนนัน แอธเลติก[7] 2 -1.25
-1
FT 01:00 2 [10]เบรซิน ซิตี้ 1-1
1-1
สเตนเฮาส์มัวร์[6] 2 +1
+1.25
▼▼+0.75
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 01:00 2 [5]อีสต์ ไฟฟ์ 2-2
2-0
แพททริค ทริสเทล[4] 1 +0.25
FT 01:00 [9]ดัมบาร์ตัน 0-0
0-0
มอนโทรส[3] 1 +0.5
FT 01:00 1 [6]แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 2-1
1-1
ฟัลเคิร์ก[1] 4 +0.75
+0.5
+0.75
FT 01:00 3 [10]ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 1-1
0-0
ปีเตอร์เฮด[7] 1 +0.25
+0.5
FT 01:00 1 [8]ไคลด์ 1-1
0-0
โคฟ เรนเจอร์[2] +0.5
+0.75
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship)
FT 01:00 [7]อายร์ ยูไนเต็ด 0-3
0-0
ดันดี[3] 2 +0.25
+0.5
FT 01:00 [8]กรีน็อค มอร์ตัน 1-4
0-2
อินเวอร์เนสส์[5] +0.25
+0.5
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 01:00 3 [8]คาซ่า เพีย เอซี 1-2
0-2
จีดี ชาเวซ[6] 3 +0.25
+0
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 01:00 3 [A-13]เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) 1-1
0-0
เชลซี(ยู 23)[A-6] 1 +1.25
+1
+0.75
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 01:00 [3]เบรนท์ฟอร์ด 0-0
0-0
เบอร์มิงแฮม ซิตี้[20] -0.75
-1
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
Postp 01:00 [7]ชาร์ลตัน แอธเลติก
ลินคอล์น ซิตี้[4] -0.25
+0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:00 [USL D1-4]พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 0-0
0-0
ดีทรอยต์ ซิตี้ -
FT 01:00 [MLS-9]แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 0-0
0-0
เรอัล โมนาร์ช[USL D1-30] -
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
Postp 01:00 [13]ซานด์เนส ยูไอเอฟ
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น[7] -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
Pend 01:00 Sporting Club Tel Aviv
เอฟซี ออซมา โฮลอน -0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 01:00 2 ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า 0-0
0-0
แอตเลติโก้ ยูเนียน กุยมาร์ 3 -0.75
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2)
FT 01:30 4 [3]เอลจิน ซิตี้ 2-1
0-0
สแตรนแรร์[5] 2 -0.25
+0
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
FT 01:30 2 [6]บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 2-2
0-1
เกล็นโตรัน[3] 1 +0.5
+0.75
บราซิลเลียน ดีเอฟ ดิวิชัน (Brazil Brasiliense DF Division)
FT 01:30 5 ซีเอ ตากัวตินก้า ดีเอฟ 1-2
1-0
บราซิลเลียนเซ่ 3 +1
Brazil Campeonato Maranhense (Brazil Campeonato Maranhense)
FT 01:30 Juventude MA 1-2
1-1
อเมริกาโน่ บาคาบาล -2.75
▲▲▲-3.5
บราซิลเลียน ดีเอฟ ดิวิชัน (Brazil Brasiliense DF Division)
FT 01:30 เอสอี ตู กาม่า 2-0
1-0
บอสเก ฟอร์โมซา อีซี -1.75
▲▲▲
▲▲▲▲
▲▲▲▲
-4.75
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 01:45 [1]นอริช ซิตี้ 7-0
5-0
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[18] 1 -1
▲▲-1.5
-1.25
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
FT 01:45 [10]พอร์ทาดาวน์ 1-2
1-1
ลาร์นเอฟซี[4] +1.25
+1.5
FT 01:45 2 [5]คลิฟตันวิลล์ 3-0
1-0
ดันแกนน่อน สวิฟท์ส[12] 1 -1.5
-1.75
FT 01:45 2 [11]คาร์ริค แรนเจอร์ส 1-1
0-1
ครูซาเดอร์[7] +1.25
+1
FT 01:45 [8]เกล็นนาโวน ลูร์กัน 1-0
1-0
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์[9] 1 -0.75
-0.5
ซานมาริโน จิโรเน (San Marino Girone)
FT 01:45 [9]เอสพี โดมัญญาโน 1-2
0-0
Fiorentino[10] -
FT 01:45 [12]เอซียูเวเนส โดกาน่า 0-0
3-2
SC Faetano[14] -
01:45 เอสพี ลา ฟิโอริต้า
เอส.เอส.มูราต้า -
01:45 ทรี ฟิโอริ
เอสพี ลิเบอร์ตาส -
FT 01:45 [4]ทรี ฟิโอริ 2-1
3-2
เอสพี ลิเบอร์ตาส[2] -
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 01:45 3 ปาร์นาฮีบ้า พีไอ 1-1
0-1
Tiradentes/PI 6 -0.5
คัมปิโอนาโต้ โกยาโน่ (Brazil Campeonato Goiano Division)
FT 02:00 3 [A-3]อนาโปลิส เอฟซี 1-0
0-0
AE Jataiense[A-6] 3 -1.5
▼▼▼
-0.5
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 02:00 [ENG PR-1]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 2-1
1-0
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[GER D1-5] 2 -1
▲▲-1.5
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 02:00 4 ซีดี เปอร์โต กีโต 1-1
1-1
CD Independiente Juniors 1 4 -0.25
+0
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 02:00 1 [SPA D1-3]เรอัล มาดริด 3-1
2-0
ลิเวอร์พูล[ENG PR-7] 3 +0
-0.25
▼▼+0.25
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
FT 02:55 2 เอฟซี นูอาดิโบ 1-0
1-0
เอเอสเอซี คองคอร์ด 1 3 -0.25
บราซิล มาตู-โกรสซินเซ ดิวิชัน 1 (Brazil Mato-grossense Division 1)
FT 03:00 Sociedade Acao 6-0
3-0
โปโคนี เอ็มที 1 -1.75
▲▲-2.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 03:00 [MLS-3]ออร์แลนโด ซิตี้
ไมอามี่เอฟซี -
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
FT 03:10 2 [13]Talleres Rem de Escalada 3-0
0-0
คานัวลาส เอฟซี[14] 2 +0
-0.25
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League)
Postp 03:15 [9]เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า
คาสคาเวล พีอาร์[1] -
Postp 03:15 [2]เซียนอร์เต้ พีอาร์
ปารานา พีอาร์[5] -
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 03:30 3 1 [(a)-13]เอเลี่ยนซา ลิม่า 1-0
0-0
เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล[(a)-17] 5 -0.75
▼▼-0.25
คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก (CONCACAF Champions League)
FT 05:00 [HON D1(c)-8]มาราธอน 2-2
1-1
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส[MLS-3] 1 +0
▲▲+0.5
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 05:00 4 [Bra PL-4]กอริติบ้า พีอาร์ 3-2
1-1
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์[Bra PL-3] 5 -0.25
+0
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 05:00 3 [(c)-6]เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส 2-1
2-1
ตลัซกาลาเอฟซี[(c)-10] 3 -0.25
+0
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 05:00 3 เดปอร์ติโบ กีโต้ 2-1
2-1
ปอร์โต วิ โฮ 3 +0
▲▲-0.5
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 05:15 [ECU D1(a)-2]คลับสปอร์ต เอเมเลค 2-0
1-0
มาคาร่า อัมบาโต้[ECU D1(a)-7] 1 3 -0.5
-0.75
FT 05:15 3 [PAR D1(c)-5]นาซิอองนาล อซุนซิยง 0-0
0-0
12 เดอ อ็อคทูเบอร์[PAR D1(c)-8] 2 -0.5
-0.25
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 06:00 [(a)-18]เดปอร์ติโว เปไรร่า 1-0
1-0
เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน[(a)-9] 1 +0.25
บราซิล ซีรี ดี (Brazil Serie D)
FT 06:00 1 CSA XI 5-0
1-0
คอรูริเป้ เอไอ 1 -1.25
-1.5
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน