ราคาบอล.cc
ผลบอล 7 เมษายน 2564ผลบอล 6 เมษายน 2564ผลบอล 5 เมษายน 2564ผลบอล 4 เมษายน 2564ผลบอล 3 เมษายน 2564ผลบอล 2 เมษายน 2564ผลบอล 1 เมษายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 5 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 06:15 1 [7]ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 2-1
1-0
ปาเลสติโน่[16] 2 -0.25
-0.5
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 07:00 [(c)-10]กัวเรตาโร่ เอฟซี 0-1
0-0
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล[(c)-14] 1 1 +0.25
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 07:00 5 [(c)-11]สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ 2-0
2-0
เอดี ซาน คาร์ลอส[(c)-6] 3 +0
+0.25
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 07:00 2 [(c)-1]คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 5-0
4-0
เดปอร์ติโว อิซทาปา[(c)-7] 3 -1
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:00 1 [9]ราซิ่ง คลับ 2-4
0-2
โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า[22] 3 -0.5
-0.75
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:00 2 [(a)-4]แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 0-0
0-0
อากีลาส โดราดาส[(a)-16] 2 -1
-0.75
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 08:30 3 [10]โอ.ฮิกกิ้นส์ 0-0
0-0
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่[7] 1 +0
-0.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 09:00 1 [(c)-3]Monarcas Morelia 2-0
1-0
Club Chivas Tapatio[(c)-5] 1 -0.25
▲▲-0.75
-0.5
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:05 2 [(c)-9]คลับ เลออน 2-1
0-1
โตลูก้า[(c)-6] 3 -0.75
-1
Northern New Zealand League (Northern New Zealand League)
FT 10:00 2 Auckland United 2-2
2-1
Manukau United 2 -1
-1.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 10:00 3 ทารูนา 4-0
1-0
เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี 4 -2.5
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 10:30 3 ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) 2-2
0-0
Northbridge FC Bulls U20 -1
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League)
FT 12:00 1 [1]ซิดนีย์ เอฟซี (ญ) 3-0
1-0
แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด(ญ)[4] 1 -1.5
-1.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 12:00 2 [WAUS D1-11]ร็อคคิงแฮมซิตี้ 1-0
0-0
จูนดาลัพ ซิตี้ 1 -2
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 12:10 นอร์ธเวสท์ ซิดนีย์ โคอาล่าส์ (ญ) 0-3
0-1
แม็กอาเทอร์ แรมส์ (ญ) -1.75
▼▼-1.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 13:00 5 [1]ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 1-5
0-5
นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส[8] 3 -1.25
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
FT 13:10 โทรอนโต อวาบา 1-4
0-2
เวสต์วอลล์เซนด์เอสซี -
พรีเมียร์ลีกแผ่นดินใหญ่ (New Zealand Mainland Premier League)
FT 13:30 2 Ferrymead Bays 1-0
1-0
Selwyn United 1 4 -2.25
มาร์เทอร์ส เมโมเรียล ซี-ดิวิชัน ลีก (Martyr's Memorial C-Division League)
FT 13:45 2 Planning Boys United 1-2
0-1
Oasis Club 1 -1
▼▼-0.5
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
FT 14:00 2 [8]เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 2-3
1-1
ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี[4] 4 +0.25
+0
+0.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
14:00 [WAUS D1-1]ฟลอเรียท อาร์เธนน่า
เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล -2
-2.25
เวียดนาม ฟุตบอลหญิง ยู19 แชมเปียนชิพ (Vietnam U19 Championship Women)
FT 14:00 2 Phong Phu Ha Nam U19 Women 0-3
0-0
Than KSVN U19 (W) +1.25
▲▲+1.75
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 14:00 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 1-0
1-0
เวสเทิร์น ไนท์ส -0.75
-0.5
FT 14:00 3 ซอเรนโต้ เอฟซี 1-0
0-0
ซูเบียโก เอเอฟซี 1 -1.75
-2
FT 14:00 1 จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 2-6
0-4
บัลแคทต้า เอฟซี 1 +1
+1.25
FT 14:00 1 อีซียู โยนดาลูบ 3-0
0-0
เฟรแมนเทล ซิตี้ 4 -1.5
FT 14:00 1 [WAUS D1-3]เบยวอเตอร์ ซิตี้ 1-0
0-0
เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล 2 -2
-2.25
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 14:05 4 [11]นิวคาสเซิล เจ็ทส์ 0-1
0-1
เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี[8] 1 -0.25
+0
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 14:05 1 1 [WAUS D1-7]อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 1-1
1-1
อาร์มาเดล เอสซี[WAUS D1-10] -0.5
FT 14:10 1 สวาน ยูไนเต็ด 0-3
0-2
Willip +2.75
FT 14:10 แอซฟิลล์ 1-6
1-2
ฟลอเรียท อาร์เธนน่า +2
▲▲+2.5
FT 15:00 1 ทูวอง 4-1
1-1
นามเบอร์ ยานดิน่า ยูไนเต็ด 3 -0.25
+0
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
Pend 15:15 [A-5]แอดมิร่า ปราฮา
เอฟเค ไพรบราม บี[A-15] -
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
FT 15:24 3 โซลติโล่ อังกอร์ 0-3
0-2
Tiffy Army FC 2 +2.75
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 15:30 5 1 [2]เอฟซี ไลเฟริ่ง 0-0
0-0
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์[11] -1
-0.75
-1
FT 15:30 2 [7]คัพเฟ่นเบิร์ก 0-3
0-3
FC Superfund Pasching[14] 2 +0
-0.25
+0
ฟุตบอลชิงแชมป์เวียดนาม รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Vietnam championship u19)
FT 15:30 1 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง (ยู 19) 0-3
0-2
ฮอง อันห์ ยาลาย(ยู19) 2 +0
FT 15:30 2 พีวีเอฟ เวียดนาม (ยู 19) 0-0
0-0
ซงลาม เหงะอาน (ยู 19) +0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 16:00 2 1 [U-10]เอฟเค อูราล-2 0-0
0-0
เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์[U-12] 2 -0.25
-0.5
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 16:00 3 [10]เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 2-0
2-0
เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า[7] 3 +0
+0.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:00 2 Berwick City 1-9
0-4
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 1 +4.5
FT 16:00 2 เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ 2-1
1-1
Essendon Royals -3.5
▼▼▼-2.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 2 Sankata FC 1-0
1-0
มานังมาร์ซยังดิ คลับ +0
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:05 ฟอร์คเนอร์ บลูส์ 1-4
0-2
Mooroolbark 1 +1
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 16:10 3 [10]เวลริงตัน โฟนิค 2-3
1-2
เมลเบิร์น ซิตี้[4] 1 +0.75
+1
เวียดนาม ฟุตบอลหญิง ยู19 แชมเปียนชิพ (Vietnam U19 Championship Women)
FT 16:15 ฮา นอย(ญ)ยู 19 3-0
0-0
Son La U19 (W) -4
▲▲▲-4.75
มาร์เทอร์ส เมโมเรียล ซี-ดิวิชัน ลีก (Martyr's Memorial C-Division League)
FT 16:45 2 1 Birgunj Youth Academy 2-0
2-0
Khalibari Youth FC 1 +0
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 17:00 2 [14]ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 0-0
0-0
บีไน มาจ์ดอัล ครัม[N-18] 1 -1.25
-1.5
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 17:00 1 [10]แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) 1-0
1-0
โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19)[5] 1 +0.25
+0
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 17:00 4 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี 3-1
1-0
เอฟเค ทราไก 2 3 -1
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
Pend 17:00 จีวีไอ
อัลเรโรด เอฟเค -0.25
FT 17:00 2 Valby BK 3-5
2-0
Karlslunde IF 1 +1.5
+1.25
เซอร์เบียลีก หญิง (Serbia League Women)
FT 17:00 1 ZFK Sloga Zemun (w) 2-1
1-0
แซดเอฟเค ซีมุน (ญ) 1 -2.25
▼▼-1.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:00 2 ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้ 0-2
0-1
มายอร์ก้า 2 +1
▲▲▲+1.75
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 17:15 1 [4]IF Lyseng (w) 3-1
2-0
อาร์ฮุส 1900(ญ)[6] 1 -0.75
-1
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 17:15 2 [6]เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 1-1
1-0
เอสซี เทลสตาร์[12] 1 -0.75
-1
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 17:30 4 [13]มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม 2-4
0-2
ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า[N-11] 1 +0
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 17:30 3 [6]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 1-2
0-1
วอร์ต้า พอซแนน[9] -0.5
-0.25
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 17:30 2 [15]ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 3-0
2-0
เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า[20] 1 3 -0.5
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 17:30 [13]ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 0-1
0-0
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา[15] 3 -0.25
-0.5
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 17:30 [12]เวเจิล (ยู 19) 0-0
0-2
เอสเบิร์ก (ยู 19)[7] -
ฟุตบอลชิงแชมป์ทีมสำรองของพรีเมียร์ลีกเบลารุส (Belarus Reserve League)
FT 17:30 ดินาโม มินส์(สำรอง) 5-1
4-1
เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 2 -2.25
▼▼-1.75
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
Postp 17:59 [13]เนวา เทอร์โนพิล
เฮอร์กี้-สปอร์ท[8] -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 18:00 2 [5]มัคคาบิ ทามร่า 2-0
0-0
Hapoel Bueine[4] 2 -0.25
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
FT 18:00 [2]บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) 4-1
6-5
ฮอร์เซ่นส์(ยู 17)[14] -
อาร์เมเนีย คัพ (Armenia cup)
FT 18:00 [ARM D2-2]บีเคเอ็มเอ เยเรวาน 1-2
1-1
อลาชเคิร์ต[ARM D1-1] 2 +1.25
+1.5
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 18:00 4 [12]ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 3-3
2-0
ปิเทีย ไอเอฟ[7] 1 -1.5
-1.75
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 18:00 3 [B-2]เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 2-1
1-0
เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์[B-8] 3 -0.75
-0.5
FT 18:00 3 [B-9]บี 73 สลาเกลเซ่ 1-2
0-1
เอฟเค 2000[B-5] 1 +0
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 18:00 1 [5]ออร์ดาบาซี่ย์ 2-1
0-0
อักฮซายิก โอรอล[8] 3 -1.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 18:00 [A-13]SfB Oure 0-5
0-2
บี 93 โคเปนเฮเกน[A-2] 3 +1.75
▲▲+2.25
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 18:00 [10]Polissya Zhytomyr 0-0
0-0
เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ[3] +0.25
▲▲+0.75
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 18:00 1 [A-4]ทิซเตด เอฟซี 3-0
1-0
เอฟซี ซีสเวส[A-10] 2 -0.75
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 18:00 2 [1]เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 2-2
0-2
เอฟเค ทารัซ[4] 3 -1.25
▲▲-1.75
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 18:00 [9]ซิลเคบอร์ก (ยู 19) 1-0
2-1
เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19)[3] -
FT 18:00 1 [1]มิดทิลแลนด์ (ยู 19) 2-0
1-0
บรอนด์บี้ (ยู 19)[11] -1.75
-2
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 18:00 [8]อรารัต เยเรวาน 2 5-2
0-0
อรารัต-อาร์เมเนียบี[10] -0.75
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 18:00 [6]อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) 1-0
1-1
ฮอร์เซนส์(ยู19)[14] -
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 18:00 3 [10]FK Eskhata 1-1
1-0
FC Khatlon[6] 2 -0.75
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 18:00 1 เกรฟ 2-1
2-1
Otterup 1 -0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 18:00 1 [42]อุสเบกิสทาน(ญ) 1-0
0-0
อินเดีย (ญ)[55] 2 -1.75
-1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 Rangers SC (W) 0-2
0-0
Jaguar FC (W) +0.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 18:05 1 [B-4]นาเอสเวด 2-3
0-1
โรสกิลด์[B-10] 1 -1
-0.75
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
FT 18:30 1 [11]กอล โกฮาร์ เอฟซี 3-1
1-1
แมชชีน ซาซี่[16] 1 -0.75
-0.5
▲▲-1
-0.75
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 18:30 [9]มิดเดิลสโบรห์ 1-1
0-1
วัดฟอร์ด[2] 1 +0.25
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 18:30 1 [6]อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน 2-3
0-1
ราซิ่ง เกงค์[3] +0.25
▲▲+0.75
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 18:30 1 [A-8]วีเอสเค อาร์ฮุส 1-0
0-0
บีเค เฟรม[A-3] 3 +0
ฟุตบอลทีมชาติอิหร่านอายุไม่เกิน 23 ปี (IRAN UNDER 23)
Pend 18:45 Kian Babol U23
Navad Urmia U23 -1.5
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
FT 19:00 [11]ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) 2-2
4-3
ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17)[7] -
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
FT 19:00 [13]ไซปา 0-1
0-1
เซปาฮัน[2] 3 +0.5
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 19:00 2 [A-1]เจมส์เมอบังค์ 1-0
0-0
โฮลสเตโบร บีเค[A-14] 1 -1.75
-1.5
ซีเรีย คัพ (Syrian Cup)
19:00 อัล อิติฮัด
อัล วาห์ดา +1
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 19:00 [A-5]โซรัซ FK อูลกัช 4-0
2-0
ชูตัน กูซาร์[A-9] 1 +0.25
ซีเรีย คัพ (Syrian Cup)
19:00 อัล คารามาห์
อัล วัทบา +0
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 19:00 1 [5]ยูเมีย เอฟซี 1-0
0-0
ไอเค ฟรีจ เทบีย์[10] 4 -0.5
-0.75
ซีเรีย คัพ (Syrian Cup)
FT 19:00 3 ฮัททีน 3-1
2-0
อัล จาอิส (SYR) +0
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 19:00 [12]ครีมิน ครีเม็นชุก 1-2
1-1
เวเลซ[1] +1
▲▲▲+1.75
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 19:00 3 [A-5]มิดเดลฟาร์ท 2-1
0-1
บราแบรนด์[A-7] 1 -0.5
-0.75
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 19:00 4 [9]อัลบอร์ก 3-2
1-1
ซอนเดอร์ไจสกี[7] 2 -0.25
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 19:00 2 [7]เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย 0-0
0-0
เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค[15] 2 -1
▲▲-1.5
FT 19:00 2 [4]Ahrobiznes TSK Romny 0-0
0-0
โวลิน ลุตส์ค[5] 3 +0
+0.25
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
Postp 19:00 [9]ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ)
SKV Altenmarkt Womens[8] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 [SWE D2-10]ไอเค บราเก้ 1-3
0-1
เยอร์การ์เด้น[SWE D1-4] +0.75
+0.5
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 19:00 1 [LIT D2-13]FK Panevezys-2 3-1
1-0
Kazlu Ruda FK Silas 2 +0
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 19:00 [8]อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) 0-2
0-3
นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19)[2] -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 19:00 2 [5]เฟรเดอริเซีย 1-3
1-1
เอสเบิร์ก[3] +0.25
+0
▲▲+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 1 [FIN D1-6]คูพีเอส 5-1
3-0
จิปโป[FIN D2-8] 1 -3
▼▼▼-2.25
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 19:00 1 Husum BK 0-0
0-0
KFUM +1
+0.75
ซีเรีย คัพ (Syrian Cup)
FT 19:00 3 อัล วาห์ดา 0-0
0-0
อัล อิติฮัด 4 +1
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
FT 19:15 [4]เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) 4-0
7-4
เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17)[12] -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 19:15 2 [A-9]ดาลุ่ม 1-1
1-0
เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด[A-6] 1 +0.25
▲▲+0.75
ซีเรีย คัพ (Syrian Cup)
FT 19:15 4 1 อัล วัทบา 1-1
0-1
อัล คารามาห์ 1 4 +0
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:30 3 [8]เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี 4-3
0-1
เอสซี ดาเบอรีย์ย่า โอซาม่า[17] 2 -0.75
-0.5
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 19:30 2 [2]เอสเค ลิเซน 2-0
1-0
วิโซซิน่า จิคลาวา[12] 3 -0.5
-0.75
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 19:30 2 [9]เฮลมอนด์ สปอร์ต 1-1
0-0
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)[13] 1 -0.25
+0
FT 19:30 5 [18]ดอร์เดรชท์ 1-5
1-2
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[17] 2 +0.25
+0.5
+0.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 19:30 2 [B-14]เอบี ทาร์นดี 2-2
1-1
สคอฟโชเว็ด[B-13] 2 +0
▲▲+0.5
+0.25
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 19:30 1 [1]เอสซี คัมบูร์ 7-2
1-1
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี[10] 4 -1.75
-1.5
▲▲-2
FT 19:30 [15]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 3-1
1-0
เอ็มวีวี มาสทริสช์[11] 1 -0.25
-0.5
FT 19:30 1 [14]เอฟซี ออสส์ 2-0
1-0
โวเลนดัม[7] 1 +0.75
+0.5
+0.75
FT 19:30 2 [19]อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 2-1
1-0
เดน บอสช์[20] 1 +0
▲▲▲-0.75
FT 19:30 4 [4]เอ็นเอซี เบรด้า 0-1
0-1
โก อเฮด อีเกิ้ลส์[5] -0.25
+0
FT 19:30 1 [16]เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 0-1
0-1
เดอ กราฟสคัป[3] 1 +0.75
+1
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 19:30 2 [10]ออสเตรีย ลัสเตนัว 0-3
0-1
ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)[16] 3 -0.25
+0
FT 19:30 5 1 [12]เอสวี ฮอร์น 2-4
1-2
เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913[9] 1 -0.25
▲▲-0.75
FT 19:30 4 [4]เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 0-2
0-2
ลาฟนิทซ์[1] 2 -0.25
-0.5
ยูกันดา คัพ (Uganda Cup)
FT 19:30 2 เอสซี วิลล่า 0-1
0-1
Ndejje University 1 4 -1.75
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
FT 20:00 [9]อัลบอร์ก(ยู 17) 0-0
0-2
โอเดนเซ่บีเค(ยู 17)[13] -
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga)
FT 20:00 1 [4]Gjilani 5-1
2-1
KF Besa Pec[10] 4 -1.75
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 20:00 [A-1]ไดนาโม ซามาร์คาด 3-2
3-1
เอรัล นิวคัส[A-4] -1
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
FT 20:00 2 [11]อาเบีย วอร์ริเออร์ส 2-1
2-1
พลาเทอู ยูไนเต็ด[9] 2 -0.75
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin)
Pend 20:00 [7]07 Vestur Sorvagur
อีบีสเทิลมูล[8] -
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 20:00 3 [11]ปิซ่า 0-1
0-0
เลชเช่[2] 4 +0
▲▲+0.5
FT 20:00 2 [7]ชิตตาเดลล่า 1-1
0-0
เรจจิน่า[12] 1 -0.5
-0.25
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 20:00 3 1 [11]Vpk Agro Magdalinovka 1-0
0-0
โอโบโลน เคียฟ[6] 3 +0.25
+0.5
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
20:00 สตาเบ็ค
ออด เกรนแลนด์ -
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin)
Pend 20:00 [10]TB/FCS/Royn
บี 36 ทอร์ชาฟน์[4] -
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 20:00 3 [16]ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 2-0
1-0
วิสล่า คราคอฟ[11] 2 +0.25
+0
▲▲+0.5
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 20:00 4 [3]โทบอล คอสตาเนย์ 1-1
1-0
โลโคโมทีฟ อัสตานา[2] 1 +0.25
+0
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 20:00 4 [16]คริสตัล 0-0
0-0
Alians Lypova Dolyna[9] 2 +1
▼▼+0.5
+0.75
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 20:00 1 [B-1]ไนโคบิ้ง เอฟซี 1-1
0-0
วอนลอส[B-7] 2 -1.5
-1.75
-1.5
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin)
Pend 20:00 [9]Toftir B68
ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์[2] -
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
Postp 20:00 [1]เอ็มโปลี
คิเอโว่[8] -
FT 20:00 [3]มอนซ่า 1912 1-1
1-0
เปสคารา[19] -1.25
▼▼-0.75
FT 20:00 1 [16]โคเซนซ่า 1914 0-1
0-1
เครโมเนเซ่[14] 2 -0.25
+0
FT 20:00 4 [18]อัสโคลี่ 2-1
0-0
วิเชนซ่า[10] 4 +0
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 20:00 2 [2]ซิลเคบอร์ก 2-0
0-0
เฮลซิงกอร์[4] 1 1 -1.25
-1
-1.25
โคโซโว ดิวิชัน 1 (Kosovo Division 1)
FT 20:00 KF Vitia 4-0
3-0
KF Dardana 2 -0.25
ยูกันดา คัพ (Uganda Cup)
FT 20:00 4 1 วอเตอร์ เอฟซี 1-2
1-1
Wakiso Giants FC 1 +0.25
FT 20:00 Vipers 3-0
1-0
Busoga United 2 -1.5
FT 20:00 1 ยูกันดา โปลิศ เอฟซี 5-0
2-0
FC Calvary 3 -1.75
FT 20:00 2 Terrazo and Tiles FC 1-1
0-1
Maroons +0.25
FT 20:00 1 Blacks Power FC 0-2
0-2
บียูเอล เอฟซี 2 +1
FT 20:10 2 Onduparaka FC 0-0
0-0
Luweero United 1 3 -1.5
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 20:15 [13]ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) 1-1
1-1
ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19)[4] -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 20:30 1 [7]ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก 1-2
1-1
ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา[15] 3 -0.5
FT 20:30 3 [N-9]ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี 4-1
0-0
ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา[16] 2 -0.5
-0.75
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
FT 20:30 [6]นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) 2-0
2-0
ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17)[8] -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 20:45 2 [N-1]มัวดอน สปอร์ตทิร่า 1-2
0-0
ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา[N-10] 3 -1.5
▲▲-2
FT 20:45 5 [S-13]มัคคาบี้ ยาฟเน่ 3-1
2-1
เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา[S-10] 2 -0.25
FT 21:00 2 [S-5]มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา 3-1
0-1
อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม[S-15] 1 -0.75
FT 21:00 4 1 [S-2]ฮาโปฯมาร์โมเร็ค 1-3
1-2
ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน[S-1] 3 -0.25
+0
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
Postp 21:00 [11]เอ็มซี แอลเจอร์
เอ็นซี มากร้า[18] -
Postp 21:00 [10]ซีอาร์ เบลูอิซดัด
ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์[8] -
Postp 21:00 [19]เจเอสเอ็ม สกิกดา
อีเอส เซทิฟ[3] -
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
Postp 21:00 [17]อัลเวเชิร์ช
บรอมส์โกรฟ โรเวอร์[19] -
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 21:00 2 [11]มินยอร์ เพอร์นิค 0-0
0-0
ลิเท็กซ์ โลเวช[9] 2 -0.25
▲▲-0.75
FT 21:00 5 2 [16]เนฟโตชิมิก บูร์กัส 2-1
0-1
พีริน บลากอเยฟกราด[1] 2 +2.5
FT 21:00 3 [10]FC Dobrudzha 0-1
0-1
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย[7] 4 +0.25
+0
FT 21:00 1 [13]Septemvri Simitli 1-1
0-0
Yantra Gabrovo[15] 3 -0.75
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 21:00 [8]อัสซีริสก้า 2-7
1-4
เทบีย์ไอเอส[11] +0
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
Postp 21:00 [16]วินเกตส์ & ฟินเชลย์
พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์[15] -
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 21:00 1 [13]ลูตัน ทาวน์ 1-2
0-1
บาร์นสลีย์[5] +0.25
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 21:00 1 [15]ฮาโรเกต ทาวน์ 0-2
0-0
พอร์ทเวล[16] 1 -0.25
+0
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 21:00 2 [18]วอคกิ้ง 2-4
2-1
น็อตต์สเคาน์ตี้[6] 3 +0.25
Postp 21:00 [7]เชสเตอร์ฟิลด์
โดเวอร์ แอทเตลิก[23] -
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 21:00 3 [23]บริสตอล โรเวอร์ส 2-1
1-1
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส[10] 2 +0
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 21:00 1 [13]สตีฟเนจ โบโรห์ 1-1
1-1
แบรดฟอร์ด ซิตี้[11] 2 -0.25
+0
-0.25
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
Postp 21:00 [2]Cheshunt
โบเวร์ส พิทซี[14] -
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 21:00 1 [13]บอร์แฮม วู๊ด 2-2
2-1
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด[2] 1 +0.25
+0
FT 21:00 1 [17]ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 0-1
0-0
อีสต์ไลก์[11] -0.25
+0
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 21:00 [1]ฮัลล์ ซิตี้ 3-0
2-0
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์[19] 3 -1
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 21:00 4 [8]เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 0-0
0-0
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์[19] 2 -0.25
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
Postp 21:00 [1]วอร์ทติ้ง
ฮอร์สแฮม[9] -
Postp 21:00 [19]Brightlingsea Regent
บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด[7] -
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 21:00 2 [4]ทรานเมียร์ โรเวอร์ 1-1
1-0
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[1] -0.25
+0
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 21:00 3 [22]วีแกน แอธเลติก 0-1
0-0
พอร์ทสมัธ[5] 1 +0.5
+0.75
+0.5
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 21:00 1 [15]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0-2
0-1
บอร์นมัธ เอเอฟซี[7] 2 +0
+0.25
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 21:00 4 [16]ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 0-2
0-1
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์[15] 1 -0.25
FT 21:00 [9]ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 3-2
2-1
เวย์เม้าท์[19] 1 -0.75
-1
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
Postp 21:00 [4]คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี
เมอร์สทัมเอฟซี[22] -
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 21:00 2 [6]เร้ดดิ้ง 3-1
1-0
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[19] -0.5
-0.25
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 21:00 [4]เอฟซี โคเปนเฮเกน 2-1
2-1
แรนเดอร์ส[5] 1 -0.5
▼▼+0
▲▲▲-0.75
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 21:00 1 [2]เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า 3-0
2-0
ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส[14] 3 -1.25
-1
-1.25
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 21:00 1 [5]ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 0-2
0-1
ซอลฟอร์ด ซิตี้[12] 2 +0
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 21:00 2 [2]ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 1-1
0-0
ซันเดอร์แลนด์[3] +0
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 21:00 2 [5]เร็กซ์แฮม 0-1
0-0
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด[3] +0.25
+0
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League)
FT 21:00 3 [5]บาเซิ่ล 1-2
0-1
วาดุซ[10] 1 -1
▼▼-0.5
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
Cancel 21:00 [12]เยโอวิล ทาวน์
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์[24] -
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 21:00 [24]กริมสบี้ ทาวน์ 1-1
1-1
เชลแน่ม ทาวน์[2] +0.25
▲▲+0.75
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 21:00 3 [16]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 3-1
1-0
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[12] 1 -0.25
+0
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 21:00 2 [21]เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0-1
0-0
ฟลีตวู้ด ทาวน์[16] 3 +0.25
+0
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
Postp 21:00 [6]คิงสโตเนียน
โครินเธียน-แคชวลส์[17] -
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 21:00 2 [17]ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 3-0
0-0
พลีมัธ อาร์ไกล์[14] 1 -0.25
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
Postp 21:00 [11]โฟล์คสโตน อินวิคต้า
มาร์เกต[20] -
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 21:00 2 [11]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-2
1-1
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์[13] 2 -0.75
-0.5
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
Postp 21:00 [21]อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด
เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช[8] -
Postp 21:00 [5]เครย์วันเดอร์เรอร์ส
เลเธอร์เฮด[13] -
Postp 21:00 [18]เลเวส
โบจนอร์ เรจิส ทาวน์[10] -
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 21:00 1 [6]แบล็คพูล 4-1
3-1
จิลลิ่งแฮม[8] 1 -0.25
-0.5
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 21:00 2 [4]สวอนซี ซิตี้ 0-1
0-0
เพรสตัน นอร์ท เอนด์[17] -0.5
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 21:00 2 [14]คราวเลย์ ทาวน์ 1-4
0-2
โอลด์แฮม แอทเลติก[18] -0.25
-0.5
-0.25
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 21:00 2 [14]โซลิฮัลล์ มอร์ 0-0
0-0
ซัตตั้น ยูไนเต็ด[1] 3 +0.25
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 21:00 2 [9]เลย์ตัน โอเรียนท์ 0-0
0-0
วอลซอลล์[20] 1 -0.25
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
Postp 21:00 [3]เอนฟิลด์ ทาวน์
เฮอรินจี โบโรห์[12] -
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 21:00 [22]โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1-1
1-0
บาร์โรว์[21] 1 -0.25
+0
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 21:00 [12]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 0-2
0-2
ครูว์ อเล็กซานดร้า[15] 2 -0.25
+0
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 21:00 2 [7]นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 1-0
0-0
โบลตัน วอนเดอเรอส์[3] +0.25
+0
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 21:00 1 [9]ซูลเต้ วาเรเกม 2-1
0-1
เคเอเอส ยูเปน[13] 1 3 -0.25
+0
▲▲+0.5
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 21:00 1 [11]สโต๊ค ซิตี้ 1-2
1-1
มิลล์วอลล์[10] 1 -0.25
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 21:00 1 [20]วีลด์สโตน เอฟซี 5-1
2-0
บาร์เน็ต[22] 1 3 -0.25
+0
FT 21:00 1 [21]คิงส์ ลินน์ 2-0
0-0
อัลทริงแคม[10] +0
▲▲+0.5
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 21:00 [24]โรชเดล 0-0
0-0
อิปสวิช ทาวน์[9] 1 +0.5
+0.25
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 21:00 2 [21]โคเวนทรี ซิตี้ 3-1
1-0
บริสตอล ซิตี้[14] 2 -0.5
-0.25
FT 21:00 1 [22]ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 0-3
0-2
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส[24] 2 -0.5
-0.75
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 21:00 1 [18]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 2-1
1-1
สวินดอน ทาวน์[20] -0.25
-0.5
-0.25
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Postp 21:00 [10]เกทส์เฮด
เชสเตอร์ เอฟซี[3] -
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
Postp 21:00 [17]คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส
เมดสโตน ยูไนเต็ด[11] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
Postp 21:00 [10]สการ์โบโรห์
มอร์เพธ ทาวน์[16] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
Postp 21:00 [1]พูล ทาวน์
ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์[19] -
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
Postp 21:00 [14]โลเวสทอฟต์ ทาวน์
เลสตัน เอฟซี[21] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
Postp 21:00 [15]นานท์วิช ทาวน์
สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส[22] -
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Postp 21:00 [4]แบล็คเลย์ ทาวน์
เอเอฟซี ฟิลด์[2] -
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
Postp 21:00 [9]ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์
ดาร์ทฟอร์ด[2] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
Postp 21:00 [9]เฮนดอน
แฮร์โรว์ โบโร่[16] -
Postp 21:00 [12]วอลตัน แคชชวลส์
เชสแฮม ยูไนเต็ด[7] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
Postp 21:00 [4]แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี
วิตตัน อัลเบียน[5] -
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
Postp 21:00 [18]บานบุรี ยูไนเต็ด
สแตรทฟอร์ด ทาวน์[3] -
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
Postp 21:00 [18]บาธ ซิตี้
สลอค ทาวน์[20] -
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Postp 21:00 [20]กุยเซลีย์
เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด[15] -
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
Postp 21:00 [13]รัชเดน ไดมอนด์
ปีเตอร์โบโรสปอร์ต[12] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
Postp 21:00 [20]บีคอนส์ฟิลด์
สวินดอน ซูเปอร์มารีน[6] -
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
Postp 21:00 [9]คิงส์ แลงลีย์
รอยสตัน ทาวน์[8] -
Postp 21:00 [1]โคลวิลล์ ทาวน์
บาร์เวล[22] -
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
Postp 21:00 [6]แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์
อ็อกฟอร์ด ซิติ้[4] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
Postp 21:00 [12]แลนแคสเตอร์ ซิตี้
แบมเบอร์ ไบร์ท[20] -
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Postp 21:00 [14]แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู
สเปนนีมูร์ ทาวน์[13] -
Postp 21:00 [17]ครูซอน แอชตัน เอฟซี
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์[6] -
Postp 21:00 [5]บอสตัน ยูไนเต็ด
บลายท์ สปราตันส์[22] -
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
Postp 21:00 [8]เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด
บิลเลอร์เคย์ ทาวน์[15] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
Cancel 21:00 [21]เมอร์ธีร์ทาวน์
เยท ทาวน์[17] -
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
Postp 21:00 [5]แทมเวิร์ธ
นูเนียตัน โบโรห์[15] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
Postp 21:00 [17]ไฮด์ เอฟซี
สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก[18] -
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Postp 21:00 [18]เค็ทเทอริ่ง ทาวน์
ชอร์เล่ย์ เอฟซี[7] -
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
Postp 21:00 [4]รูเชล โอลิมปิค
Hednesford Town[20] -
Postp 21:00 [2]นีดแฮมมาร์เก็ต
เซนต์ อีฟส์ ทาวน์[11] -
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
Postp 21:00 [16]ชิพเพนแฮม ทาวน์
เซนต์ อัลบัน ซิตี้[5] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
Postp 21:00 [19]แอชตัน ยูไนเต็ด
เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์[13] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
Postp 21:00 [3]ทรูโร ซิตี้
ติเวอร์ตัน ทาวน์[2] -
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Postp 21:00 [11]ฟาสเลย์ เซลติก
กลูเซสเตอร์ ซิตี้[1] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
Postp 21:00 [8]มัตล็อค ทาวน์
บักซ์ตัน เอฟซี[3] -
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
Postp 21:00 [13]เชล์มสฟอร์ด ซิตี้
ดัลลิช แฮมเลต[12] -
Postp 21:00 [1]ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี
ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์[7] -
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Postp 21:00 [8]ยอร์ค ซิตี้
เลมิงตัน[9] -
Postp 21:00 [21]อัลเฟรตัน ทาวน์
เซาธ์ปอร์ท เอฟซี[16] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
Postp 21:00 [1]ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต
บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด[2] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
Postp 21:00 [8]ทอนตัน ทาวน์
เวสตัน ซูปเปอร์ มารี[15] -
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
Postp 21:00 [16]บิ๊กเกรซเวด ทาวน์
ฮิทชิน ทาวน์[10] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
Postp 21:00 [14]ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์
ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์[18] -
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
Postp 21:00 [21]เวลลิ่ง ยูไนเต็ด
อีสต์บอร์น โบโรห์[3] -
Postp 21:00 [10]เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์
เบรนทรี ทาวน์[19] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
Postp 21:00 [7]ไวท์บี้ ทาว์น
เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี[6] -
Postp 21:00 [21]แกรนแธม ทาวน์
เกนซ์โบโร ทรินนิตี้[9] -
Postp 21:00 [14]แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์
แอทเธอตัน คอลเลียรี่[11] -
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
Postp 21:00 [7]สตัวร์บริดจ์
เรดดิตช์ ยูไนเตด[6] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
Postp 21:00 [10]ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด
เมโทรโพลิแทน โปลิศ[5] -
Postp 21:00 [4]ซอลส์บิวรี่ เอฟซี
วิมบอร์น ทาวน์[13] -
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Postp 21:00 [12]เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด
ดาร์ลิงตัน[19] -
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 21:00 6 [5]เออีเค ลาร์นาคา 2-1
0-1
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี[4] 3 +0.25
+0
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 21:10 2 [S-10]ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 1-1
0-1
แอตวิดาเบิร์ก[S-11] -0.25
-0.5
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 21:30 [9]ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 1-0
1-0
ซีเอส โวลุนทารี[12] 3 -0.25
-0.5
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 21:30 3 [3]เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 2-1
1-1
เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค[5] 1 4 +0
▲▲-0.5
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division)
FT 22:00 2 [14]ซีเอส เพแทนจ์ 1-0
0-0
โพรเกรส นีเดอร์คอร์น[5] 3 +0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 22:00 5 [S-14]MS Ironi Kuseife 2-2
1-1
ฮาโปเอล แอชเคลอน[S-11] 1 3 +0.25
+0
FT 22:00 2 [S-17]ฮาโปเอล เบนาย ลอด 1-4
1-2
ฮาโปเอล อิกซาล[S-9] 2 +0
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
FT 22:00 [12]ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี 2-1
1-0
อะดามาวา ยูไนเต็ด[20] 2 -1
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 22:00 2 [17]เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี 2-2
0-1
เบรสชา[9] 3 +0
+0.25
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League)
Postp 22:00 [3]จีซีร่า ยูไนเต็ด
ไซเรนซ์ เอฟซี[10] -
Postp 22:00 [5]สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี
เซจตัน คอรินเทียนส์[13] -
MAU D2 (MAU D2)
FT 22:00 3 FC Oasis 0-0
0-0
FC Souvara Riadh 2 -0.25
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League)
FT 22:00 3 Alarabi Beit Safafa 1-0
1-0
Silwan 2 +1
+0.75
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 22:30 5 1 [12]จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 0-1
0-1
สลาสค์ วรอคลาวน์[7] 2 -0.25
+0
บาห์เรน ดิวิชัน (Bahrain Division)
FT 22:30 1 1 [3]Al Khaldiya 3-0
2-0
คาลาลี[8] 2 -1
-0.75
FT 22:30 2 [9]อัล อิติฮัด (บาห์เรน) 2-2
1-0
ซิทรา[7] 2 +0
▲▲+0.5
FT 22:30 [10]อัล ทัดมัน 1-5
0-3
อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน)[2] +1.5
▲▲▲+2.25
การ์ต้า ลีก บี (Qatar B)
FT 22:30 5 อัล เมไซเมีย 1-2
1-1
อัล ชามาล 1 +0.5
FT 22:30 1 Al Nasa(QAT) 0-1
0-0
อัล ชาฮานียา 1 +1.75
เซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League cup)
FT 22:30 2 Thies FC 0-0
0-0
Dakar Universite Club 3 -0.25
คูเวต ดิวิชัน 1 (Kuwaiti Division One)
22:40 [1]อัล ซาลิบิคัท
ยาร์มุค[3] -
22:40 [5]Al Gela
Burgan SC[4] -
สวิส โปรโมชั่น ลีก (Switzerland 1.Liga Promotion)
FT 22:45 4 เบลลินโซนา 1-1
1-1
อีเวอร์ดอน 1 2 +0.5
+0.75
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division)
FT 22:59 2 [8]เรซซิ่ง ยูเนียน 1-0
0-0
US Mondorf-les-Bains[13] 1 -0.25
FT 22:59 3 1 [4]ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 0-1
0-0
Hostert[9] 4 -0.25
▲▲-0.75
FT 22:59 [7]FC Wiltz 71 0-0
2-0
Rodange 91[12] -
FT 22:59 1 [6]จิวเนสเซ่ 0-1
1-1
แอตเซลล่า[16] -
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
FT 22:59 3 [11]โอลิมปิก ซาราเยโว 1-1
0-0
เอฟเค เวเลซ[4] 4 +0
▲▲+0.5
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 22:59 4 [9]เกเฟล ไอเอฟ 1-2
1-0
ไอเอฟเค ลูเลีย[6] 2 -1.5
-1.75
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
22:59 ชาร์ปบอร์ก 08
ไวกิ้ง เอฟเค -
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 22:59 1 [9]บูร์ซาสปอร์ 1-3
0-1
อัลเตย์สปอร์[4] 2 +0.5
▲▲+1
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 22:59 2 [2]มิดทิลแลนด์ 1-0
1-0
บรอนด์บี้ ไอเอฟ[1] 2 -0.5
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
22:59 โบโด กลิมท์
เอสเค บรานน์ -
22:59 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
ซานเดฟยอร์ด -
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 22:59 1 [3]เฟเนร์บาห์เช่ 1-0
0-0
เดนิซลิสปอร์[21] -1.75
-1.5
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
22:59 คริสเตียนซุนด์ บีเค
ลีลล์สตรอม -
22:59 โรเซนบอร์ก
สตรอมก็อดเซ็ท -
22:59 เฮาเกซุนด์
ทรอมโซ่ ไอแอล -
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 22:59 2 [1]เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 2-0
1-0
เอฟเค คิมกี้[9] 1 -1.25
▲▲▲
-2.25
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 23:15 [2]รอแยล อันท์เวิร์พ 1-4
0-0
อันเดอร์เลชท์[4] 1 +0.25
+0
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 23:30 1 [8]เอฟซี โซโสโพล 1-2
0-1
เอฟซี ฮีบาร์[4] 1 3 +0
+0.25
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 23:30 [4]สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 0-0
0-0
บรอมลีย์[8] -0.75
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 23:30 [23]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 5-0
3-0
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[8] +0.25
+0
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 23:30 [8]เอสเคยู อัมเสตทเทน 1-4
0-2
กราเซอร์ เอเค[6] 3 -0.5
-0.25
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 23:30 3 [3]อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 1-0
0-0
โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี[1] 1 1 -0.25
+0
-0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 23:30 2 ฮาโปเอล ไอฮุด บีเนียจัท 1-1
1-0
มัคคาบี้ เนฟ ชาอานาน เอลแดด 2 +0.5

ผลฟุตบอลวัน 6 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 00:00 [5]เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย 4-2
3-1
เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ[13] 1 +0
-0.25
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 00:00 3 [21]เอฟซี คาร์ทาเกน่า 2-1
2-0
เอดี อัลคอร์ค่อน[19] 1 6 +0
-0.25
+0
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 00:00 4 [6]สปอล 1-1
1-1
เอซี เวนิช[4] 4 -0.25
+0
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 00:00 2 [8]เอฟเวอร์ตัน 1-1
0-0
คริสตัล พาเลซ[12] -0.75
-0.5
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 00:00 2 1 [10]วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1-1
0-1
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง[20] 2 -0.5
-0.25
อิสราเอล พรีเมียร์ลี (Israel Premier League)
FT 00:15 3 [8]เบต้าเยรูซาเล็ม 3-1
0-1
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา[13] 1 1 -0.75
-0.5
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division)
FT 00:30 [2]เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 2-3
2-2
Swift Hesperange[3] -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 00:30 2 1 [12]รูบิ ชาปิร่า 1-3
1-2
ฮาโปเอล คัวแคบ[N-2] 3 +0.5
+0.75
+0.5
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 00:30 4 [2]ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 1-0
0-0
ดินาโม บูคาเรสต์[14] 2 7 -1
▲▲-1.5
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 00:45 2 [S-12]เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด 0-1
0-1
มัคคาบี้ ชารายิม[S-8] 2 -0.25
+0
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 00:45 [15]เอสซี เฟยเรนเซ่ 1-2
1-1
สปอร์ติ้ง บราก้า[4] 1 +0.5
▲▲+1
+0.75
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division)
FT 01:00 2 [5]KMSK Deinze 2-1
0-1
เควีเอสเค ลอมเมล[3] 1 +0
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 01:00 3 [3]เบนฟิก้า 1-0
1-0
มาริติโม่[18] 3 -2
-2.25
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
01:00 วาเลเรนก้า
โมลด์ -
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 01:00 2 [5]เลเชีย กอเดนซ์ 3-1
2-1
ซาเกลบี้ ลูบิน[10] 4 -0.5
-0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:10 3 [A-22]อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 1-2
1-1
กิมนาไซ เมนโดซ่า[A-6] -0.25
+0
-0.25
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 01:30 2 [11]ซังค์ เพาลี 2-0
2-0
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[16] 1 -0.25
▲▲-0.75
เซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League cup)
FT 01:30 2 Amitie FC 1-1
1-0
ASEC Ndiambour 2 +0.5
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2)
FT 01:45 3 [6]เอเจ โอแซร์ 1-1
1-0
เลอ อาฟร์[14] -0.5
▼▼+0
▲▲-0.5
สก็อตติช คัพ (Scottish Cup)
FT 01:45 [SCO CH-6]ควีน ออฟ เซาธ์ 1-3
0-1
ฮิเบอร์เนี่ยน[SCO PR-3] 1 +1
▲▲+1.5
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 02:00 2 1 [(a)-11]Expreso Rojo 0-2
0-0
โบโกตา เอฟซี[(a)-14] 4 -0.75
▼▼-0.25
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 02:00 2 [10]ฟูเอนลาบราดา 0-1
0-0
เรอัล ซาราโกซ่า[18] 1 +0
-0.25
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 02:00 3 [5]ซาแลร์นิตาน่า 1-0
0-0
โฟรซิโนเน่[13] 4 -0.5
▼▼+0
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 02:00 3 [3]บาร์เซโลน่า 1-0
0-0
เรอัล บายาโดลิด[16] 1 3 -2
▲▲-2.5
-2.25
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League)
Postp 02:00 [4]บีร์คีร์คารา เอฟซี
เซงลีอา แอทเลติค[16] -
Postp 02:00 [11]บัลซาน เอฟซี
กัดจา ยูไนเต็ด[9] -
คัมปีโอนาโต อาลาโกอาโน่ (Brazil Campeonato Alagoano)
FT 02:00 JC Futebol Clube 1-3
0-2
ปรินเซซ่า (สมัครเล่น) +0
+0.25
คัมปิโอนาโต ซูล-มาตู-โกรสซินเซ (Brazil Campeonato Sul-Matogrossense)
FT 02:00 2 อีซี อาเกีย เนกรา 1-0
0-0
Novoperario MS 1 -0.5
-0.75
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 02:15 1 [13]วูล์ฟแฮมป์ตัน 2-3
1-3
เวสต์แฮมยูไนเต็ด[6] 4 -0.25
+0
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 02:30 3 [18]ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 2-1
1-1
ไลซอส[12] 1 2 +0
+0.25
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 03:00 1 [(a)-16]ลาเนรอส เอฟซี 2-1
0-0
เวลเลดูปา เอฟซี[(a)-4] 2 +0.5
▼▼+0
+0.25
FT 03:00 1 [(a)-12]Universitario de Popayan 2-2
0-1
แอตเลติโก้ ฮิวล่า[(a)-2] 1 +0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 03:00 1 [A-9]อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 3-1
2-1
ซานตา มาริน่า ตันดิล[B-6] 2 2 -0.25
+0
▲▲-0.5
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 03:00 2 [8]โมไรเรนเซ่ 1-1
0-1
สปอร์ติ้ง ลิสบอน[1] 2 +0.75
▲▲+1.25
บราซิล มาตู-โกรสซินเซ ดิวิชัน 1 (Brazil Mato-grossense Division 1)
FT 03:00 CEO Varzeagrandense 5-0
2-0
Sinop FC -1.75
-2
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 04:00 1 [(c)-5]จิคาราล เซอร์โคบา 1-1
0-1
มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน[(c)-12] 1 3 -0.5
-0.75
-0.5
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 04:00 1 1 เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) 1-0
0-0
Mazatlan FC (W) 2 -0.25
▲▲▲-1
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติเฮติ (Haiti Division 1)
Pend 04:00 ซีเอส ดอน บอสโก้
Cosmopolites -0.75
-0.5
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 05:00 3 2 Club Atletico Porteno 1-3
0-1
Chacaritas SC 3 -0.5
-0.25
โคปา โด นอร์เดสเต้ (Brasil Campeonato do Nordeste Primeira)
FT 05:30 3 [BRA PB-1]โบตาโฟโก้ พีบี 0-0
0-0
คอนฟิแองก้า[BRA D2-15] 3 +0
-0.25
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 06:00 [(a)-12]แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 0-1
0-0
ปาตริโอตาสเอฟซี[(a)-17] 1 -0.5
▲▲-1
บราซิล คัมเปโอนาโต้ เกาโช่ (Brazil Campeonato Gaucho)
FT 06:00 4 [9]บราซิล เด เปโลตัส 0-0
0-0
อีซี เปโลตัส อาร์เอส[12] 3 -0.5
-0.75
▼▼-0.25
FT 06:00 6 [7]อิมอเร่ อาร์เอส 2-0
2-0
โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส[8] 1 4 -0.25
+0
FT 06:00 1 [4]คาเซียส อาร์เอส 0-0
0-0
ยูเวนตูเด้[5] 2 +0
-0.25
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน