ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 6 เมษายน 2564ผลบอล 5 เมษายน 2564ผลบอล 4 เมษายน 2564ผลบอล 3 เมษายน 2564ผลบอล 2 เมษายน 2564ผลบอล 1 เมษายน 2564ผลบอล 31 มีนาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 4 เมษายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 06:05 | 3 [(a)-1]อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน |
3-0
1-0 |
เอ็นบิกาโด เอฟซี[(a)-13] 3 | -1.25 ▼-1 |
|
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras) | |||||
FT 06:15 | 1 [(c)-5]ซีดี วิด้า |
2-3
1-2 |
เรอัล ซีดี เอสปานา[(c)-4] 1 | +0 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 06:30 | 3 [9]โคเบรซอล |
1-2
0-2 |
โคโล โคโล่[11] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 07:00 | 6 1 [26]อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ |
0-0
0-0 |
ริเวอร์เพลท[8] 1 | +1.25 ▲▲▲+2 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 07:00 | 3 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า |
0-2
0-0 |
อาราเบ้ ยูนิโด้ 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (Brazil Campeonato Carioca) | |||||
FT 07:05 | 6 [BRA D1-17]วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) |
4-2
1-1 |
บันกู 2 | -1.25 ▼▼-0.75 ▲-1 |
|
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
FT 07:30 | [(c)-1]ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง |
0-1
0-1 |
โอลิมเปีย อาซันซิออง[(c)-3] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 08:00 | [MLS-8]โคโลราโด ราปิดส์ |
0-3
0-2 |
รีล ซอลต์ เลค[MLS-10] | -0.25 | |
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 08:00 | 1 [(c)-1]คลับ อเมริกา |
2-1
1-1 |
เนกาซ่า[(c)-17] 3 | -1 ▼-0.75 |
|
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 08:00 | 5 [(c)-8]ซีดี ซอนโซนาเต |
0-1
0-0 |
เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน[(c)-5] 2 | +0 | |
FT 08:00 | 3 [(c)-6]ซานต้า เทคล่า |
1-4
0-4 |
ซีดี ชาลาเตนังโก[(c)-7] 1 4 | -0.5 | |
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 08:00 | 1 [(c)-5]CSyD Sacachispas |
1-2
1-0 |
โคบาน อิมเพเรียล[(c)-4] 3 | +0 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:10 | [(a)-7]มิลเลียนนาริออส |
0-0
0-0 |
ดิปอร์เทส โตลิม่า[(a)-2] | -0.25 | |
บราซิล คัมเปโอนาโต้ เกาโช่ (Brazil Campeonato Gaucho) | |||||
FT 08:15 | 2 [2]เกรมิโอ้ ปอร์โต้ |
1-0
0-0 |
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส[1] | -0.25 ▼+0 |
|
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras) | |||||
FT 08:30 | 1 [(c)-1]ซีดี โอลิมเปีย |
3-1
2-1 |
เรอัลโซเซียดัดโทเคา[(c)-9] 3 | -2 | |
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 10:00 | 2 รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) |
2-3
0-3 |
เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) 4 | +0 | |
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 10:05 | 1 [(c)-4]มอนเทอร์เรย์ |
2-0
0-0 |
แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์[(c)-13] 4 | -1 ▲-1.25 |
|
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 11:00 | 1 [7]ฟาเจียโน โอคายามา |
0-1
0-0 |
จูบิโล อิวาตะ[11] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 11:00 | [17]เอสซี ซะงะมิฮะระ |
2-2
1-1 |
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ[1] | +0.75 ▲+1 |
|
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)) | |||||
FT 11:00 | [11]แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) |
0-2
0-0 |
Orca Kamogawa FC (w)[10] | +0.75 | |
FT 11:00 | [7]AS Harima ALBION Womens |
2-1
1-1 |
เซทากาย่า สฟิด้า (ญ)[4] | +0.5 | |
FT 11:00 | [12]ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) |
1-1
0-0 |
โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ)[9] | +0.5 | |
FT 11:00 | [5]มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) |
0-5
0-3 |
ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ)[3] | +1 ▲+1.25 |
|
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
FT 11:00 | [15]รัน เมล อาโอโมริ |
0-2
0-1 |
ซูซูกะอันลิมิเต็ด[3] | - | |
FT 11:00 | [14]ฮอนด้า ล็อค เอสซี |
2-1
1-0 |
บิวาโกะ ชิงะ[16] | - | |
FT 11:00 | 1 [17]เอฟซี คาริยา |
0-1
0-1 |
มารูยาซึอินดัสตรีส์[7] | +0.25 | |
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 11:00 | [11]อซูส คราโร นูมาซู |
1-0
0-0 |
โยโกฮามา เอสซีซี[14] 1 2 | -0.75 ▲-1 |
|
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
FT 11:30 | 2 [3]ชุนนัมดรากอนส์ |
1-2
0-0 |
แทจอน ซิติเซน[4] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 12:00 | 3 [12]ซูวอน ซิตี้ |
2-1
1-0 |
เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี[6] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 12:00 | [9]ชิมิสุ เอส-พัลส์ |
0-3
0-1 |
โตกุชิม่า วอร์ทิส[13] | -0.5 ▼-0.25 |
|
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 12:00 | 1 [22]เอฮิเมะเอฟซี |
1-2
0-0 |
เธสปา คูซัทสึ[18] | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 12:00 | [21]มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี |
3-1
1-1 |
บรัวบริทอากีต้า[4] | -0.25 | |
FT 12:00 | [9]เกียวโต แซงก้า |
2-1
1-0 |
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา[16] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 12:00 | [8]มาชิดา เซลเวีย |
0-1
0-0 |
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี[3] 1 | +0 | |
FT 12:00 | 3 [14]รีโนฟา ยามากูชิ |
0-1
0-1 |
โทชิกิ เอสซี[12] | -0.25 ▼▼+0.25 ▼+0 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
FT 12:00 | 2 [3]รอคเดลซิตี้ซัน |
2-0
2-0 |
เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส[12] 2 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 12:00 | [5]โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ |
1-2
0-0 |
มิยาซากิ[7] 1 | -0.5 | |
FT 12:00 | [3]คาเตอเลอร์ โตยามา |
2-2
0-1 |
ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี[10] 1 | -0.5 | |
FT 12:00 | 1 [15]คามาทามาเร่ ซานูกิ |
0-1
0-1 |
ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี[13] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 12:00 | [4]เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ |
1-1
0-0 |
วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี[8] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women) | |||||
FT 12:00 | 1 แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) |
3-1
2-1 |
แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) 1 | -3.5 ▼▼▼ ▼▼-2.25 |
|
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4) | |||||
FT 12:00 | [14]Yeoju Sejong |
2-1
0-0 |
โกยาง เอฟซี[7] | - | |
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League) | |||||
FT 12:30 | 3 [1]ฟลาเวอร์ |
2-0
1-0 |
Chelsea FC Soccer School (HK)[5] 3 | -1.75 | |
FT 12:30 | 1 1 [3]Kwai Tsing District FA |
0-1
0-1 |
หว่านไจ๋[7] 1 | -0.25 | |
FT 12:30 | [13]ฟู มูน เอฟซี |
1-1
1-0 |
ลักกี้ ไมล์ เอฟซี[4] | +0.25 | |
FT 12:30 | [12]เซา โฮเซ เอพี |
1-1
0-0 |
เกาลูน ซิตี้[6] | - | |
FT 12:30 | 2 [2]กุ๊นถอง |
3-0
1-0 |
Yau Tsim Mong[8] 2 | -1.75 | |
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League) | |||||
FT 12:30 | 4 Tsun Tat Kui Tan |
2-1
1-1 |
Wing Go FC 1 | +0.5 ▲▲+1 |
|
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 13:00 | 1 [20]โตเกียวเวอร์ดี้ |
2-1
1-1 |
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค[6] 2 | +0 | |
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
FT 13:00 | 1 [12]กังเนือง ซิตี้ |
1-2
1-1 |
อุลซันซิติเซ่น[15] 1 | -0.75 | |
FT 13:00 | [9]พาจูซิติเซ็น เอฟซี |
0-3
0-1 |
ยังจู ซิตี้เซน[1] | -0.25 | |
FT 13:00 | 2 [2]เชนันซิตี้ |
2-1
1-1 |
พย็องแท็กซิติเซ็น[11] 2 | -0.25 | |
FT 13:00 | 1 [13]ชองจู จิคจิ |
3-3
3-0 |
ฮวาซอง เอฟซี[5] | +0.25 | |
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League) | |||||
FT 13:00 | 2 [2]บริสแบน โรว์(ญ) |
2-6
1-2 |
เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ)[3] 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4) | |||||
FT 13:00 | [1]Gangwon II |
2-1
0-0 |
โซล ยูไนเต็ด[8] | - | |
FT 13:00 | [5]Dangjin Citizen |
3-1
0-0 |
Jungnang Chorus Mustang FC[15] | - | |
มาร์เทอร์ส เมโมเรียล ซี-ดิวิชัน ลีก (Martyr's Memorial C-Division League) | |||||
FT 13:45 | 3 Samajik Yuwa Club |
1-0
1-0 |
Church Boys United 3 | +0.25 ▲▲▲+1 |
|
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League) | |||||
FT 14:00 | 2 [7]แฮปปี้ วัลเล่ย์ |
2-1
0-1 |
ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี[5] 4 | -0.25 | |
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
FT 14:00 | 2 [10]ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ |
0-0
0-0 |
เอฟซี อันยาง[8] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 14:30 | 1 [11]กวางจู เอฟซี |
2-1
1-1 |
อินชอนยูไนเต็ด[8] 1 3 | -0.25 | |
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league) | |||||
FT 14:30 | 2 [3]ชาทิน |
4-2
2-1 |
วอง ไท ซิน[11] 1 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 14:30 | 3 [6]โวฟูไทโป |
0-2
0-1 |
เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น[7] 3 | -0.75 | |
FT 14:30 | 4 [4]ซัมซุยโป |
3-1
1-1 |
เซาธ์ ไชน่า เอเอ[12] | +0.25 | |
FT 14:30 | 3 [14]Kai Jing |
0-1
0-1 |
นอร์ท ดิสทริค เอฟซี[2] 2 | +2.75 ▲▲+3.25 |
|
FT 14:30 | 1 [10]ซิติเซ่น |
3-1
3-1 |
อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ[5] | +0.75 ▲+1 |
|
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League) | |||||
FT 14:30 | [10]Kwong Wah AA |
0-3
0-0 |
ตวนมุน เอสเอ[14] | - | |
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga) | |||||
FT 15:00 | 2 [6]วอร์เดอร์แลนด์(ญ) |
0-3
0-1 |
USC Landhaus Womens[2] 1 | +2 | |
ฟุตบอล หญิง ไซปรัส (Cyprus Cup Women) | |||||
FT 15:00 | โอโมเนียนิคโกเซีย(ญ) |
2-0
1-0 |
Karmiotissa Chrisomilia (W) 1 | -2.25 | |
FT 15:00 | อปอลลอน ลิมาสซอลเอลเอฟซี(ญ) |
2-1
1-1 |
Nea Salamis Famagusta (W) 1 | -1.75 ▼-1.5 |
|
ฮุนเซนคัพ (Hun Sen Cup) | |||||
FT 15:00 | 3 Pailin |
3-2
0-1 |
บันเตียเมียนเจย 1 | +1.25 | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
Cancel 15:15 | [A-8]สลาเวีย ปราก 2 |
|
โซคอล ฮุสตัน[A-11] | - | |
Cancel 15:15 | [B-12]ฮราเดตซ์กราลอเว บี |
|
คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์[B-2] | - | |
Cancel 15:15 | [B-14]ดุคลา ปราก บี |
|
ยาบโลเนช 2[B-8] | - | |
Cancel 15:15 | [B-13]ปาร์ดูบีค บี |
|
สโลวาน เวลวารี่[B-10] | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:30 | Jaguar FC (W) |
0-0
0-0 |
Growing Star (W) | +1 ▲+1.25 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga) | |||||
FT 15:30 | 2 1 [11]เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน |
3-1
2-0 |
สลาโว วีเซลัด[12] 4 | -0.75 | |
FT 15:30 | 4 [9]เอ็มเอสเคซิลิน่า บี |
1-2
0-2 |
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า[4] 3 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
Cancel 15:30 | [A-3]พัลเซ่น 2 |
|
สปาร์ตาปราก 2[A-1] | - | |
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division) | |||||
FT 15:30 | 5 1 [13]แอง แยง |
1-2
0-0 |
ดั๊ก ลั๊ก[6] 3 | -0.25 | |
ฟุตบอลชิงแชมป์เวียดนาม รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Vietnam championship u19) | |||||
FT 15:30 | 1 คานห์โฮ(ยู19) |
2-2
2-2 |
ด่งท้าป(ยู 19) 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league) | |||||
FT 15:45 | 2 [8]ฮ่องกง เอฟซี |
5-0
3-0 |
ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่[13] | -2.75 ▲▲▲ ▲-3.75 ▼-3.5 |
|
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 16:00 | 1 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) |
1-1
0-0 |
ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) 2 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 16:00 | 2 FFC Turbine Potsdam II (w) |
5-1
5-0 |
Berghofen s (W) 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 16:00 | มอนเชงกลาดแบช (ญ) |
1-4
1-0 |
แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) 2 | +0.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 16:00 | RCP Valverdeno |
0-2
0-1 |
Kinatu | - | |
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division) | |||||
FT 16:00 | 3 [10]ทีทีบีดี ฟูดอง |
0-0
0-0 |
Tuan Tu Phu Tho[12] 3 | -0.5 | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 16:00 | [5-19]เกตาเฟ่ บี |
2-2
1-1 |
ยูดี เมลิลล่า[5-12] | +0 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 16:00 | 2 1 [U-1]เอฟเค ทิวเมน |
2-0
1-0 |
วอลกา อูลยานอฟสค์[U-3] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League) | |||||
FT 16:00 | วอจ์โวดิน่า(ยู 19) |
0-0
0-0 |
คูการิค(ยู 19) 1 | -0.25 | |
FT 16:00 | 1 เอฟเคนาเปรดัก(ยู 19) |
1-0
0-0 |
ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) 2 | +0.5 | |
FT 16:00 | 6 ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) |
0-1
0-0 |
เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III) | |||||
FT 16:00 | 4 Ujpesti TE B |
1-0
0-0 |
เอฟซี ดาบาส 1 | +0.5 | |
FT 16:00 | 1 ปาคซิ เซ 2 |
2-1
0-1 |
ดูเนเจวารอส พีเอเอสอี 3 | -0.25 | |
FT 16:00 | 1 Ferencvarosi TC B |
3-0
2-0 |
Szegedi VSE 2 | -2.5 ▲-2.75 ▼-2.5 |
|
FT 16:00 | Zalaegerszegi TE II |
0-0
0-0 |
UFC Nagykanizsa 1 | +0.25 | |
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19) | |||||
FT 16:00 | 4 FC Voluntari U19 |
1-4
0-3 |
วิโตรุล คอนสแตนต้า (ยู 19) 2 | +2 | |
FT 16:00 | 2 Dinamo Bucharest U19 |
2-1
0-0 |
Steaua Bucuresti U19 2 | +1.5 | |
FT 16:00 | 1 AFC Botosani U19 |
0-0
0-0 |
ASU Politehnica Timisoara U19 4 | -1.5 | |
FT 16:00 | 3 Concordia Chiajna U19 |
2-1
1-0 |
ACS Kids Tampa Brasov U19 4 | -3 | |
FT 16:00 | FC Ripensia Timisoara U19 |
2-2
1-0 |
ACS Poli Timisoara U19 1 | -2.5 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 16:00 | 2 สปอร์ติ้ง กิฆอน(ญ) |
2-1
1-0 |
แอธเลติก บิลเบา บี (ญ) | +0.75 | |
FT 16:00 | 2 CFF Albacete (w) |
3-0
0-0 |
Athletic Club de Murcia (W) 1 | -3.5 | |
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League) | |||||
FT 16:00 | [11]มูทัล เอฟซี |
0-3
0-0 |
ถั่ง ซิง เอฟซี[9] 2 | +0.25 | |
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League) | |||||
FT 16:05 | 2 1 [12]เมลเบิร์น วิคตอรี่ |
0-3
0-1 |
ซิดนีย์ เอฟซี[6] 1 | +0.25 ▲▲▲+1 |
|
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19) | |||||
FT 16:05 | 1 FC Academica Clinceni U19 |
5-1
1-0 |
Petrolul Ploiesti U19 1 | -1.25 | |
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League) | |||||
FT 16:30 | [6]บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี |
4-0
2-0 |
Tanjong Pagar Utd[8] 2 | -0.5 | |
FT 16:30 | 3 [3]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี |
1-0
1-0 |
เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี[5] 1 | -0.75 ▲▲-1.25 ▼-1 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 16:30 | 7 1 รีแคมบีออส โคลอน ซีดี |
2-3
1-0 |
CD Olimpic Xativa 3 | -0.25 | |
FT 16:30 | 4 RSD อัลกาล่า เอนาเรส |
1-0
0-0 |
Mostoles CF 1 5 | -0.75 | |
FT 16:30 | 4 1 Torrejon CF |
1-0
1-0 |
ปาร์ลา เอสคูเอลา 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 16:30 | 2 [11]แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) |
2-1
1-0 |
ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ)[17] 1 | -1.25 ▲-1.5 ▼▼-1 |
|
FT 16:30 | 2 [13]สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) |
4-2
3-0 |
เซบีญ่า เอฟซี (ญ)[8] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
FT 16:30 | 1 [1]โซล อี-แลน เอฟซี |
4-0
3-0 |
บูโชน เอฟซี 1995[6] | -0.75 | |
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria) | |||||
FT 16:30 | 1 [19]CSS Islla Te Nagh |
2-4
1-1 |
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์[7] 1 | +0.75 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 16:30 | 2 อิกัวลาดา(ญ) |
0-3
0-2 |
เลบานเต้ ลาส พลานาส(หญิง) 3 | +1.75 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 16:45 | 4 ยูดี มาราเซน่า |
1-0
0-0 |
แอทเลติโก้ มานชา เรอัล 2 | +0.5 | |
มาร์เทอร์ส เมโมเรียล ซี-ดิวิชัน ลีก (Martyr's Memorial C-Division League) | |||||
FT 16:45 | 2 Sanogaucharan Youth |
0-3
0-2 |
Jhapa XI 2 | +0.75 ▲+1 |
|
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 17:00 | 1 [9]ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน |
1-1
0-1 |
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์[8] 4 | +1 ▲+1.25 |
|
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League) | |||||
FT 17:00 | 2 [11]เอฟเค คัสไป |
2-0
1-0 |
เซตีซู[6] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 17:00 | 1 [13]เอฟเค อะตีราอู |
1-3
1-1 |
อัคโตเบ[9] 2 | +0 | |
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 17:00 | [18]O Parrulo Ferrol Futsal |
2-3
0-2 |
บูเรลา(ฟุตซอล)[15] 1 | - | |
FT 17:00 | 1 [9]ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) |
1-2
1-1 |
ปัลมา (ฟุตซอล)[3] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 17:00 | 2 CD Vallobin |
0-1
0-0 |
CD Colunga 1 | +0 | |
FT 17:00 | 4 ซีดี เบอร์ซีโอ้ |
1-1
1-1 |
CCD Alberite 3 | -1 | |
FT 17:00 | 3 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน |
2-4
0-2 |
อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 1 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 17:00 | 5 Torrent C.F |
2-2
0-2 |
โนเวลด้า ซีเอฟ 2 | -0.5 | |
FT 17:00 | 6 ซีดี วาเรีย |
1-1
0-0 |
Rioja competition 1 7 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 17:00 | 4 เรอัล เอวิเลส |
1-1
1-0 |
เอล ซาน มาร์ติน 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 17:00 | 2 อัลบาเซเต้ 2 |
0-1
0-1 |
CD Torrijos 1 6 | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 17:00 | 2 CF Trujillo |
0-0
0-0 |
CD Calamonte 6 | +0 | |
FT 17:00 | 3 ดีเอวี ซานต้า อน่า |
0-1
0-0 |
แอตเลติโก้ ปินโต้ 3 | +1 | |
FT 17:00 | 1 1 ยูดี พาเตอร์นา |
0-1
0-0 |
เฮอร์คิวลีส2 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 17:00 | 2 ซีดี มอนติโฆ่ |
1-0
0-0 |
เจเรซ 2 | -1 | |
FT 17:00 | ยูซี เซียราส |
1-1
1-1 |
CD Llanes | - | |
FT 17:00 | ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล |
1-2
1-2 |
Real Titanico Laviana | - | |
FT 17:00 | SD Navarro CF |
3-0
1-0 |
Valdesoto | - | |
FT 17:00 | Villanueva del Pardillo |
1-0
1-0 |
เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส | - | |
FT 17:00 | Ted Contois Feng |
1-0
0-0 |
CP Valdivia | - | |
FT 17:00 | ราโย่ บาเยกาโน่ 2 |
3-2
2-1 |
เลกาเนส บี | - | |
FT 17:00 | เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว |
1-0
1-0 |
อัลคอร์ค่อน บี | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 17:00 | CA Vianes |
2-0
0-0 |
CP Calasancio | - | |
FT 17:00 | โอลิเวนซา เอฟซี |
0-1
0-1 |
CF Campanario | - | |
FT 17:00 | ซีดี เมียยาดาส |
1-0
0-0 |
เอซเตรมาดูรา บี | - | |
FT 17:00 | SD Lenense |
0-1
0-0 |
ซีดี ทุยล่าร์ | - | |
FT 17:00 | ลาปาลมา |
1-2
0-0 |
ลูเซน่า | - | |
FT 17:00 | 2 บียาร์เรอัล ซี |
2-0
0-0 |
โฆเว่ เอสปันญอล 2 | -0.75 | |
FT 17:00 | 2 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี |
1-2
1-1 |
ซีดี ช็อกโก 3 | -0.5 | |
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19) | |||||
FT 17:00 | 4 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) |
2-0
1-0 |
ชีวาสสปอร์(ยู19) 3 | -1.25 | |
FT 17:00 | 2 ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) |
0-0
0-0 |
เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) 1 4 | +0 | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 17:00 | 2 [1]บาร์เซโลน่า(ญ) |
7-1
3-0 |
เลบานเต้ ยูดี (ญ)[2] | -3.75 ▼▼▼ ▼-2.75 |
|
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division) | |||||
FT 17:00 | 3 [3]ด่องตัมลองอัน |
1-0
0-0 |
เกิ่น เทอ เอฟซี[9] 1 | -0.5 | |
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga) | |||||
FT 17:00 | 4 [4]Neulengbach Womans |
2-3
1-2 |
เซ็นต์. พอลเท่น(ญ)[1] | +2.5 ▲▲▲+3.25 |
|
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 17:00 | 4 [5-2]ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส |
2-1
1-1 |
ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา[5-8] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 17:00 | 3 [1-16]โครูโช่ เอฟซี |
1-1
0-1 |
สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี[1-18] | -0.25 | |
FT 17:00 | 2 [3-18]เออี พรัท |
1-2
0-0 |
เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า[3-17] 1 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 17:00 | [5-16]แอตเลติโก้ เด มาดริด บี |
0-1
0-0 |
UD Socuellamos[5-18] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 17:00 | 5 [5-9]แอตเลติโก บาเรียเรส |
1-0
0-0 |
ดอน เบนิโต้[5-10] 5 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 17:00 | 3 [3-9]ซีเอฟ บาดาโลน่า |
4-1
3-1 |
ซีเอฟ ลา นูเซีย[3-12] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 17:00 | 5 [4-15]เรเครติโบ อูเอลบา |
0-1
0-0 |
เยคราโน ดิปอติโว[4-18] 5 | -0.5 | |
FT 17:00 | 3 [4-3]อัลเจซีราส |
1-0
0-0 |
เรอัล เบติส 2[4-7] 4 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 17:00 | 4 [1-4]ซาลามังก้า |
0-1
0-0 |
คูลทูรัล เลโอเนซ่า[1-2] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 17:00 | 3 [5-17]UD Poblense |
2-1
0-0 |
วิลลารูเบีย ซีเอฟ[5-14] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 17:00 | 3 [3-4]อันดอร์ราซีเอฟ |
1-0
1-0 |
อีบีซ่า[3-1] 1 | +0.25 | |
FT 17:00 | 4 1 [4-12]คาดิส 2 |
1-4
0-2 |
เซบีย่า แอตเลติโก[4-6] 3 | +0 | |
FT 17:00 | 3 [3-10]เยย์ดา |
1-0
0-0 |
เอร์กูเลส[3-11] 3 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 17:00 | 4 [3-13]อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี |
2-1
1-1 |
บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา[3-20] 2 | -0.25 | |
FT 17:00 | 2 [1-20]ซีดี กัวจูเอโล |
0-2
0-1 |
เรอัล โอเบียโด้ บี[1-14] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 17:00 | [S-16]FC Yessentuki |
0-3
0-1 |
อันจิ มาคัชคาล่า[S-6] | +1.75 ▲+2 |
|
FT 17:00 | [U-14]ครีลย่า โซเวียตอฟ 2 |
2-0
2-0 |
เอฟเค โอเรนบูร์ก-2[U-13] | - | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 17:00 | 1 ซาลามังกา (ญ) |
2-1
0-1 |
ดีเอ็นเอส เด เบเลน (ญ) 1 | -0.5 | |
FT 17:00 | 5 1 CD Oceja Women |
3-3
3-0 |
Sardoma CF Women | +1.5 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 17:00 | 4 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า(ยู 19) |
0-2
0-0 |
ยูเนี่ยน อดาร์เว(ยู 19) 7 | -0.5 | |
FT 17:00 | 3 Badazous U19 |
0-0
0-0 |
ราโย บาเยกาโน (ยู 19) 3 | -0.25 | |
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19) | |||||
FT 17:05 | 3 กัซเทป (ยู 19) |
4-0
2-0 |
เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) 2 | -0.25 | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 17:05 | 6 1 [5-5]ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด |
0-2
0-1 |
บาดาโฮซ[5-1] 2 | +0 | |
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 17:15 | [5]เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม |
2-0
0-0 |
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[11] | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 17:15 | [4]เฟยเรนเซ่ |
1-1
0-0 |
โควา พีดาเด้[15] 6 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 17:15 | 7 1 ชิลลา ซีเอฟ |
1-1
1-0 |
ยูเอฟ เบนิกานีม 4 | -0.5 | |
Dutch Cup Woman (Dutch Cup Woman) | |||||
FT 17:15 | 2 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) |
3-2
2-2 |
เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 2 | +0.25 ▼+0 |
|
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 17:15 | ซิวดัดเดมูร์เซีย(ญ) |
0-3
0-1 |
Murcia Feminas (W) 1 | +0.25 | |
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 17:30 | 2 [19]เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี |
1-2
1-2 |
คอนยาสปอร์[12] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 17:30 | 2 [5]อัลตินอร์ดู |
6-3
4-0 |
เอสคิเซไฮสปอร์[18] 1 2 | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
FT 17:30 | 2 [12]โบลูสปอร์ |
1-2
1-1 |
อดาน่าสปอร์[15] 3 | -0.5 | |
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 17:30 | [11]แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) |
3-2
1-2 |
บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล)[2] | - | |
อุซเบกิสถาน คัพ (Uzbekistan Cup) | |||||
FT 17:30 | เอฟเค ชิกาทอย |
1-3
0-2 |
ซามิน | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 17:30 | 5 โพลโวลีน |
1-0
0-0 |
Arosa Sociedad Cultural 2 | -0.25 | |
FT 17:30 | 3 1 CD Pozoblanco |
3-2
0-1 |
กอร์โดบา บี 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 17:30 | 1 โลญ่า ซีดี |
3-2
1-1 |
Atletico Porcuna CF 2 | +0 | |
FT 17:30 | 3 ซีดี เตรรา |
1-0
0-0 |
Castilleja CF 1 | -0.75 | |
FT 17:30 | 4 Comillas |
0-0
0-0 |
CD Tedeon 7 | -0.25 | |
FT 17:30 | 2 พูเอนเต้ เจนิล |
1-0
0-0 |
เซบีย่า ซี 1 3 | -0.5 | |
FT 17:30 | 3 ซีดี การีนา |
0-3
0-2 |
ซีดี ซาน โรเก้ | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 17:30 | อัลเมเรีย บี |
2-1
1-0 |
CD Torreperogil | - | |
FT 17:30 | CD Huetor Tajar |
1-1
0-0 |
รีล เจน | - | |
FT 17:30 | Poli Almeria |
0-2
0-0 |
Torredonjimeno | - | |
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga) | |||||
FT 17:30 | 3 FC Abdish-Ata Kant |
1-2
0-2 |
FK Alga Bishkek 3 | +0 | |
เกรละ พรีเมียร์ลีก (India Kerala Premier League) | |||||
FT 17:30 | 1 เกรละบลาสเตอร์ส 2 |
1-0
0-0 |
Golden Threads FC 1 4 | -0.5 | |
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 18:00 | 3 [12]อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ |
2-0
1-0 |
อาร์เซน่อล ตูล่า[14] 5 | -0.25 ▼+0 |
|
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 18:00 | 1 [10]อองเช่ร์ |
1-1
0-0 |
มงต์เปลลิเย่ร์[8] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 18:00 | [14]เซาแธมป์ตัน |
3-2
2-2 |
เบิร์นลี่ย์[15] | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen) | |||||
FT 18:00 | 3 [SWE D1-4]เยอร์การ์เด้น |
0-1
0-1 |
ฮัมมาร์บี้[SWE D1-8] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 18:00 | 2 [13]เอฟซี มินาจ |
0-0
0-0 |
โคลอส โคซาลิฟก้า[6] 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
FT 18:00 | 3 [6]เฮอฟอล์จ โคเก้ |
1-1
1-1 |
วีบรอก[1] 2 | +0.75 ▲+1 |
|
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 18:00 | 2 [4]ดินาโม มินส์ค |
1-0
1-0 |
ซลูตัสค์[13] 1 | -1.5 ▼-1.25 ▲-1.5 |
|
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women’s Premier League) | |||||
FT 18:00 | [4]ลิเวอร์พูล (ญ) |
2-0
1-0 |
เลเวส (ญ)[5] 1 | -1.25 | |
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league) | |||||
FT 18:00 | [8]เคเอส บีริซ บอลช์ |
1-1
1-1 |
เคเอส คาสตริโอติ[7] | - | |
ดิวิชัน 1 เฟมินีน (French Feminines D1) | |||||
FT 18:00 | 1 [1]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) |
7-0
3-0 |
เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ)[10] | -4.5 ▼▼-4 |
|
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 18:00 | [6]อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) |
3-1
0-0 |
คอร์โดบา(ฟุตซอล)[13] | - | |
FT 18:00 | [7]Vaidepenas Futsal |
4-2
2-2 |
Peinsa F.S. Cartagena Futsal[4] | - | |
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
FT 18:00 | 1 [9]เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค |
2-0
2-0 |
เอสวี เม็พเพ่น[13] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league) | |||||
FT 18:00 | 1 [8]นัม ดินห์ เอฟซี |
1-0
0-0 |
ซงลาม เหงะอาน[10] 3 | -0.5 ▼▼+0 |
|
อาร์เมเนีย คัพ (Armenia cup) | |||||
FT 18:00 | 1 [ARM D1-2]อารารัต |
0-1
0-0 |
เอฟเค แวน[ARM D1-7] 2 | -1 | |
อุซเบกิสถาน คัพ (Uzbekistan Cup) | |||||
FT 18:00 | เอฟเค กิฟดูวอน |
0-0
0-0 |
เอฟเครูบิน(อุซเบกิสถาน) | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 18:00 | ยูดี ซาน เฟอร์นันโด |
0-1
0-0 |
UD Guia | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 18:00 | 4 เตเนริเฟ่ 2 |
1-1
0-1 |
ซีดี เมนซาเจโร่ 2 | -0.25 | |
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
Cancel 18:00 | [A-7]กอเตปา เทสฮ์เกนท์ |
|
แยงไกเยอร์[A-10] | - | |
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league) | |||||
FT 18:00 | [1]วิงยี เอฟที |
1-2
1-1 |
หยวน ลอง เอฟซี[9] 3 | -0.25 | |
ฟุตบอลชิงแชมป์เวียดนาม รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Vietnam championship u19) | |||||
FT 18:00 | 1 เอสคิวซี บินห์ดิน(ยู 19) |
1-2
1-1 |
college JMG U19 1 | +0.75 | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 18:00 | 1 1 [4-10]ยูดี ทามาราเซเต้ |
0-1
0-1 |
คอร์โดบ้า[4-9] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 18:00 | [S-12]คราสโนดาร์ 3 |
0-1
0-1 |
เอฟเค มาฮัชกาลา[S-11] 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 18:00 | 2 [U-7]คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ |
3-1
0-0 |
เชลยาบินสค์[U-5] 2 6 | -0.5 | |
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League) | |||||
FT 18:00 | 2 Buildcon FC |
2-1
2-0 |
ฟอเรสต์ เรนเจอส์ 2 | +0 | |
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League) | |||||
FT 18:00 | 2 [A-7]ลิเวอร์พูล (ยู 23) |
3-2
0-1 |
ไบรท์ตัน (ยู 23)[A-9] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 18:00 | UD San Antonio Pilar (w) |
0-6
0-2 |
ยูดี เจเนโต เดล เทอิเด (ญ) | +1 | |
FT 18:00 | Atletico Union Guimar Women |
2-0
0-0 |
CD Furia Arona (W) | -3 ▲▲▲ ▲▲▲-4.5 |
|
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3) | |||||
FT 18:00 | 3 1 FC Peremoga Dnieper |
1-3
0-2 |
เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 2 | +0.25 | |
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga) | |||||
FT 18:00 | 3 1 [8]Faizkand |
1-0
1-0 |
CSKA Pamir Dushanbe[5] 2 | +0 | |
FT 18:00 | [3]เอฟเค คูจานด์ |
4-1
2-0 |
ดูชานเบ-83[7] | - | |
Greece National B1 (Greece National B1) | |||||
FT 18:00 | [S-8]Santorini 2020 |
1-0
0-0 |
อีกาเลโอเอเธนส์[S-6] | - | |
FT 18:00 | 2 [S-2]คาลามาต้า เอโอ |
1-0
1-0 |
AO Episkopis Rethymno[S-3] 2 | -1 | |
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 18:30 | 3 1 [17]เซอร์เคอร์ บรูซ |
2-1
2-0 |
เบียรส์ชอทวิลริค[7] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 18:30 | 1 [17]เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น |
1-0
1-0 |
เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส[18] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 18:30 | 2 [14]เนิร์นแบร์ก |
2-1
1-1 |
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07[10] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 18:30 | [9]ฮันโนเวอร์ 96 |
3-3
0-2 |
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา[2] 2 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 18:30 | 1 [12]ดาร์มสตัดท์ |
1-2
1-1 |
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[6] 1 | +0 | |
FT 18:30 | [13]เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก |
1-1
1-0 |
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา[8] 3 | -0.25 | |
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League) | |||||
FT 18:30 | 1 [1]เชลซี เอฟซี (ญ) |
6-0
3-0 |
เบอร์มิงแฮม (ญ)[9] 1 | -3.25 ▼-3 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 18:30 | 2 [15]เรอัล เบติส ( ญ ) |
0-0
0-0 |
อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ)[14] 2 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
Cancel 18:30 | [NE-8]เอเนอร์กี้ ค็อตบุส |
|
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)[NE-14] | - | |
Cancel 18:30 | [NE-18]เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ |
|
เบอร์ลิเนอร์เอเค07[NE-5] | - | |
Cancel 18:30 | [NE-9]ชามนิตเซอร์ |
|
คาร์ล ไซส์ เยน่า[NE-4] | - | |
Cancel 18:30 | [NE-20]บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี |
|
เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด[NE-13] | - | |
Cancel 18:30 | [NE-12]ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 |
|
เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ[NE-11] | - | |
Cancel 18:30 | [NE-3]บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก |
|
วีเอฟบีเออร์บัค[NE-16] | - | |
Cancel 18:30 | [NE-19]เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน |
|
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก[NE-6] | - | |
Cancel 18:30 | [NE-17]แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ |
|
เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03[NE-10] | - | |
Cancel 18:30 | [NE-2]วีเอสจี อัลท์ไลนิค |
|
เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี[NE-7] | - | |
Cancel 18:30 | [NE-1]บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 |
|
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์[NE-15] | - | |
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2) | |||||
FT 18:30 | 3 Elmoadab Tabriz FC |
1-1
1-0 |
Foolad Natanz FC | -1.25 | |
FT 18:30 | 1 Mes Novin Kerman |
1-0
0-0 |
Iranjavan Bushehr 3 | -0.75 | |
FT 18:30 | 2 Milad Mehr |
0-0
0-0 |
Shahrdari Bam 3 | -1 | |
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B) | |||||
FT 18:45 | 3 [12]Ierapetra |
1-1
1-0 |
เลวาเดียกอส[2] 4 | +1.25 ▼+1 ▲+1.25 |
|
FT 18:45 | 3 [8]อปอลล่อน ลาริสซ่า |
0-1
0-1 |
ไอโอนิกอส[1] | +0.75 | |
FT 18:45 | 2 [7]พานาคายคิ 2005 |
2-1
1-0 |
โดซา ดรามัส[9] 1 | -0.75 | |
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2) | |||||
FT 18:45 | 1 พาส ฮาเมดัน |
0-0
0-0 |
Niroye Zamini 2 | -0.25 | |
FT 18:45 | 1 Naft Omidiyeh |
1-0
1-0 |
Sardar Bukan FC 1 | -1.5 | |
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 19:00 | 1 Andernach (w) |
1-2
1-1 |
เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) 1 | -1 ▼▼-0.5 |
|
FT 19:00 | FFC 08 Niederkirchen (ญ) |
0-4
0-2 |
โคโลญจน์ (ญ) 1 | +2.25 ▲▲▲ ▲▲+3.5 |
|
FT 19:00 | โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) |
0-0
0-0 |
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ญ) 1 | -0.25 | |
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 19:00 | 4 [20]อลาเบส |
1-3
0-3 |
เซลต้า บีโก้[11] 1 5 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A) | |||||
FT 19:00 | 3 [5]พานาธิไนกอส |
3-0
1-0 |
พีเอโอเค ซาโลนิก้า[4] 5 | +0.25 ▲+0.5 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 19:00 | 2 [4]สปอร์ติ้ง กิฆอน |
1-2
0-0 |
มิรานเดส[13] 2 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | [SWE D2-16]เอเอฟซี เอสคิลทูน่า |
0-2
0-2 |
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค[SWE D1-6] | - | |
FT 19:00 | [SWE D1-13]ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค |
1-1
1-0 |
วาซาลุนด์ ไอเอฟ[SWE D2-11] | - | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 19:00 | 3 [6]โบโตซานี่ |
1-0
0-0 |
เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า[11] 4 | -0.25 ▼+0 ▲▲-0.5 |
|
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
FT 19:00 | 1 1 [11]โคลดิ้ง |
1-1
1-0 |
ฮวิโดฟ ไอเอฟ[9] 1 | +0 | |
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 19:00 | [15]มลาด้า โบเลสลาฟ |
0-0
0-0 |
ไพรบราม[18] 2 | -1.5 ▼-1.25 ▲-1.5 |
|
FT 19:00 | 3 [12]ฟาสตาฟ ซลิน |
1-2
1-1 |
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า[13] 5 | -0.5 | |
ซีเรีย คัพ (Syrian Cup) | |||||
FT 19:00 | จาเบิลช |
1-0
0-0 |
อัล-โชต้าดามัสกัส | +0 | |
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 19:00 | 2 [6]ริกาสฟุทโบลา สโกลา |
4-0
2-0 |
เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก[4] 1 6 | -0.75 ▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 19:00 | 3 [5]ทูเลวิค วิจานดี่ |
0-4
0-2 |
เลวาเดีย ทัลลินน์[1] 3 | +1.75 ▼+1.5 |
|
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women’s Cup) | |||||
FT 19:00 | [ENG WNPL-3]เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) |
5-2
2-0 |
ลินคอล์น ซิตี้(ญ) | - | |
FT 19:00 | [EWSL-9]Keynsham Town Womens |
0-1
0-0 |
เยโอวิล ทาวน์ (ญ)[EWSL-8] | - | |
FT 19:00 | [ENG WNPL-5]ซันเดอร์แลนด์ (ญ) |
5-1
3-0 |
เชฟฟิลด์ (ญ)[ENG WNPL-11] | -0.75 | |
FT 19:00 | [EWSL-7]ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ) |
3-1
0-0 |
เคนท์ ฟุตบอล (ญ) | - | |
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League) | |||||
FT 19:00 | 2 [12]เอฟเค อรีส |
1-1
0-0 |
ไกเซอร์ คีซีรอดา[14] 2 | +0 | |
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
FT 19:00 | 2 [1]ดินาโม เดรสเดน |
0-0
0-0 |
ฮันซ่า รอสต๊อค[2] 1 | -0.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 19:00 | ลันซาโรเต้ |
1-1
1-0 |
ยูดี แกรน ทารายาลเอสที | - | |
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League) | |||||
FT 19:00 | [4]Astra Hungary Womens |
5-1
1-1 |
Viktoria FC Szombathely Womens[5] | -1.25 | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league) | |||||
FT 19:00 | [8]ฮาร์ทส์ (ญ) |
0-6
0-5 |
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ)[1] | - | |
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League) | |||||
FT 19:00 | [5]เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) |
3-1
1-0 |
แอสตัน วิลล่า (ญ)[12] 4 | -1.75 ▼-1.5 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 19:00 | 2 1 [16]ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) |
0-4
0-2 |
ซีดี ตากอน(ญ)[3] 1 | +1.25 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 19:00 | 4 [S-11]เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) |
3-1
1-0 |
TSV Schott Mainz[S-20] 3 | -1 ▼-0.75 ▲▲-1.25 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 19:00 | 4 [S-2]FK Kuban Kholding |
2-1
1-0 |
สตาฟโรพอล-2009[S-9] 3 | -1.25 | |
FT 19:00 | 2 [S-8]FK Forte Taganrog |
2-0
1-0 |
มาชูค- เคเอ็มวี[S-10] 1 4 | -0.75 | |
FT 19:00 | 1 1 [U-4]ซเวซดา เปียร์ม |
2-1
1-1 |
FK Volna Nizhegorodskaya[U-6] 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
Greece National B1 (Greece National B1) | |||||
FT 19:00 | 2 [8]Almopos Arideas |
1-1
1-0 |
AEP Kozani[10] 4 | -1 | |
FT 19:00 | 1 [S-9]นิกี โวลอส |
0-1
0-0 |
อาลีซอส[S-1] 2 | -0.75 | |
FT 19:00 | [2]โอลิมเปียกอส โวลัว |
0-1
0-1 |
เวเรีย เอฟซี[1] | - | |
FT 19:00 | 1 [S-10]Aspropyrgos Enosis |
0-3
0-1 |
คาลิเทีย[S-7] 1 | +0.25 | |
FT 19:00 | 1 [5]เปียริกอส |
2-0
1-0 |
Thesprotos[6] 3 | -0.5 | |
FT 19:00 | [7]AO Triglia |
0-0
0-0 |
พานเซอร์ไรกอส[4] 1 | +0.5 | |
FT 19:00 | 3 [9]อปอลล่อน คาลามาเรีย |
0-1
0-0 |
เอโอ คาวาลา[3] 3 | +0.75 | |
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women’s Cup) | |||||
FT 19:05 | บริกเฮาส์ ทาวน์ หญิง |
0-0
0-0 |
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ญ) 1 | -0.25 | |
เยอรมัน(w) คัพ (เยอรมัน(w) คัพ) | |||||
FT 19:05 | 3 [GER WD1-2]วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) |
2-0
2-0 |
บาเยิร์น มิวนิค (ญ)[GER WD1-1] 1 1 | +0.25 ▼+0 |
|
ไทยลีก 2 (Thai league 2) | |||||
FT 19:05 | 4 1 [5]แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี |
1-3
0-1 |
ขอนแก่น ยูไนเต็ด[4] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 19:05 | 4 [6]ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี |
1-2
1-1 |
นครปฐม เอฟซี[3] 3 | -0.25 | |
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women’s Cup) | |||||
FT 19:15 | [ENG WNPL-9]มิดเดิลสโบรห์(ญ) |
3-1
1-1 |
ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ )[ENG WNPL-10] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga) | |||||
FT 19:30 | 1 [6]ดับบริวเอสจี วัตเท่น |
2-0
0-0 |
แอลเอเอสเค ลินซ์[3] 2 | +1 ▼+0.75 ▲+1 |
|
FT 19:30 | 3 1 [5]โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี |
1-8
1-2 |
ราปิด เวียนนา[2] 1 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 19:30 | 1 [2]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น |
3-0
2-0 |
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[9] 2 | -1.5 ▼-1.25 ▲-1.5 |
|
FT 19:30 | 2 [18]เอดีโอ เดน ฮาก |
1-4
0-3 |
อูเทร็คท์[7] | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 19:30 | 5 [7]วาร์ดา เซ |
0-0
0-0 |
แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน[3] 1 4 | +0.5 | |
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League) | |||||
FT 19:30 | 7 [2]เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู |
0-2
0-2 |
สแตนดาร์ด ซัมเควียท[4] 3 | -1 | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ) | |||||
FT 19:30 | 1 [8]ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส |
0-0
0-0 |
ไนเรกิฮาซา[7] | -0.25 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 19:30 | 2 [S-5]ลีเจียน ไดนาโม |
2-1
0-1 |
ยูโรเซ คราสโนดาร์[S-1] 3 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League) | |||||
FT 19:30 | บลู อีเกิ้ลส์ |
0-1
0-0 |
Civo United | - | |
FT 19:40 | 1 1 ชิทิพายูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
Mafco 2 | +0.75 | |
Oman Professional League (Oman Professional League) | |||||
Cancel 19:55 | [1]ดูฟาร์ |
|
บาห์ลา[6] | - | |
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 20:00 | 1 [19]น็องต์ |
1-2
1-2 |
นีซ[11] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 20:00 | 3 1 [12]แร็งส์ |
2-2
0-0 |
แรนส์[7] 3 | +0.25 | |
FT 20:00 | 3 [17]ลอริยองต์ |
1-0
1-0 |
แบรสต์[14] 1 2 | -0.25 | |
FT 20:00 | 1 [13]บอร์กโดซ์ |
2-3
2-3 |
สตารส์บูร์ก[15] 1 | +0 | |
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 20:00 | 2 [17]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค |
3-1
1-0 |
เยนิ มาลัตยาสปอร์[14] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:00 | 1 [5]อลันยาสปอร์ |
1-2
1-1 |
เกนเคลอร์บิลิจี้[20] 4 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 20:00 | 2 [18]อันคารากูคู |
1-0
0-0 |
อันตัลยาสปอร์[11] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
Cancel 20:00 | [SWE D2-5]เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ |
|
คัลมาร์[SWE D1-14] | - | |
FT 20:00 | [SWE D1-9]เอไอเค โซลน่า |
1-1
1-1 |
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์[SWE D2-3] | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
FT 20:00 | [12]สคีฟซ์ ไอเค |
1-0
1-0 |
โฮโบร[8] | +0.25 | |
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 20:00 | 2 [13]เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ |
1-1
0-0 |
อุมรานิเยสปอร์[11] 1 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 20:00 | 5 [17]วิล่าแฟรเนียนเซ |
2-1
1-1 |
ซีดี มาฟรา[10] 1 | +0 | |
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 20:00 | 3 [15]สมอร์กอน เอฟซี |
1-1
0-1 |
สลาเวีย โมซีร์[14] 1 | +0.25 ▲▲▲+1 |
|
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup) | |||||
FT 20:00 | 4 [NGA PR-6]เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล |
2-1
1-1 |
อีเอส เซทิฟ[ALG D1-2] 1 | -0.5 | |
FT 20:00 | 1 NAPSA Stars |
0-1
0-1 |
โคตอน สปอร์ต 1 | -0.25 | |
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women’s Premier League) | |||||
FT 20:00 | 1 [1]เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) |
2-0
0-0 |
London City Lionesses (w)[6] 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 20:00 | [8]คริสตัล พาเลซ (ญ) |
0-3
0-2 |
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ)[3] | +0.75 ▲+1 |
|
FT 20:00 | [7]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) |
0-1
0-1 |
โคเวนทรี (ญ)[10] | -0.75 ▲-1 |
|
FT 20:00 | [9]ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) |
3-1
1-0 |
ลอนดอน บีส (ญ)[11] | -0.75 ▲-1 |
|
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 20:00 | 1 [12]โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก |
2-1
1-1 |
ทีเอส กาแล็กซี่[8] 2 | +0 | |
FT 20:00 | 1 [16]แบล็ค ลีโอพาร์ด |
0-1
0-0 |
อามาซูลู[5] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League) | |||||
FT 20:00 | [11]FAM-MSN Project Squad |
0-5
0-3 |
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2[5] 4 | +1.25 ▲+1.5 |
|
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 20:00 | [12]คลับ แอฟริเคน |
2-1
1-1 |
เอเอส ซอลิแมน[6] 3 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 20:00 | [10]โอลิมปิก เด เบจา |
3-0
2-0 |
ยูเอส โมนาสตีร์[7] 1 | +0 | |
FT 20:00 | 1 [11]ยูเอส ทาทูอิน |
0-0
0-0 |
อีเอส เมทเลาอิ[9] 1 6 | -0.25 | |
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga) | |||||
FT 20:00 | 2 [1]เอฟเค สเกนดิจา 79 |
2-1
0-0 |
ซิเล็กส์[10] 2 | -1.5 | |
FT 20:00 | 3 [2]เอฟเค ชคูปิ |
1-2
0-1 |
เรโนวา[11] 3 | -1.25 | |
FT 20:00 | 6 [5]ราบ็อตนิคกี้ |
2-1
0-0 |
โบเรค เวเลส[6] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:00 | 1 [8]เปลิสเตอร์ |
2-0
1-0 |
เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่[9] 2 | -0.25 ▲▲▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 20:00 | 1 [4]FC Struga Trim Lum |
3-1
2-0 |
Belasica Strumica[12] 3 | -1.25 | |
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women’s Cup) | |||||
FT 20:00 | [EWSL-12]ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ) |
0-4
0-0 |
ออสเตรียน(ญ) | - | |
FT 20:00 | 1 [EWSL-6]คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
0-1
0-1 |
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ)[EWSL-2] | +0.75 ▲+1 |
|
FT 20:00 | [ENG WNPL-8]เบิร์นลีย์ (ญ) |
0-0
0-0 |
ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ)[ENG WNPL-2] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 20:00 | 2 วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ) |
1-1
0-0 |
น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ) 2 | +1.25 | |
FT 20:00 | [EWSL-3]พอร์ทสมัธ (ญ) |
0-0
0-0 |
เชลเทนแฮมทาวน์(ญ) | -2.5 ▼▼-2 |
|
FT 20:00 | [ENG WNPL-12]ลอจโบโรห์โฟเซส (ญ) |
0-6
0-1 |
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ)[ENG WNPL-4] | - | |
FT 20:00 | บิลเลริเคย์ ทาวน์ (ญ) |
2-1
0-0 |
อิปสวิช (ญ) | +1.25 | |
FT 20:00 | [EWSL-5]Crawley Wasps (w) |
2-3
1-1 |
จิลลิ่งแฮม(ญ)[EWSL-10] | - | |
Cancel 20:00 | [ENG WNPL-7]สโต๊ค ซิตี้ (ญ) |
|
Wem Town FC (W) | - | |
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League) | |||||
FT 20:00 | [15]Cape Town Spurs |
2-1
0-0 |
Uthongathi FC[8] | - | |
FT 20:00 | [4]ทีเอส สปอร์ติง |
4-0
0-0 |
Bizana Pondo Chiefs[16] | - | |
FT 20:00 | 1 [3]รีล คิงส์ |
0-1
0-1 |
เจดีอาร์ สตาร์[6] 1 | -0.25 | |
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division) | |||||
FT 20:00 | 2 [12]Digenis Morphou |
1-1
1-1 |
Akritas Chloraka[10] 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league) | |||||
FT 20:00 | [5]สปาร์ตันส์ (ญ) |
2-0
0-0 |
ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ)[4] | - | |
FT 20:00 | [7]มาเธอร์เวลล์(ญ) |
2-3
0-0 |
โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ )[6] | - | |
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League) | |||||
FT 20:00 | 1 [6]ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) |
1-0
1-0 |
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ)[3] 1 | +1 ▲▲▲+1.75 |
|
FT 20:00 | [8]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) |
0-3
0-2 |
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ)[2] | +3 ▼+2.75 |
|
FT 20:00 | [11]บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) |
0-4
0-2 |
อาร์เซน่อล (ญ)[4] | +3.5 | |
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 (Tunisia Division 2) | |||||
FT 20:00 | [B-6]สตาดา จาบีเซ็น |
1-0
1-0 |
Croissant Msaken[B-2] | - | |
FT 20:00 | [A-4]เจนเดาบาสปอรต์ |
0-0
0-0 |
ซีโอ เมเดนีน[A-1] | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 20:00 | [A-6]Sbikha |
3-2
2-1 |
ซีเอส กอบ้า[A-3] | -1.25 | |
FT 20:00 | 2 [B-4]Menzel Nour |
1-0
1-0 |
เอสเอส สฟาเชี่ยน[B-3] 2 | +0.25 | |
FT 20:00 | [A-2]ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ |
0-2
0-0 |
เอ.เอส. ดีเจอร์บา[A-5] | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 20:00 | 1 [W-1]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) |
1-0
0-0 |
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์[W-4] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 20:00 | [S-14]ดรูซบ้า เมย์คอพ |
3-2
1-2 |
FC Tuapse[S-17] | -0.75 | |
บราซิล มาตู-โกรสซินเซ ดิวิชัน 1 (Brazil Mato-grossense Division 1) | |||||
FT 20:00 | 1 คุยอาบา |
3-0
2-0 |
ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที | -1 ▲-1.25 |
|
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League) | |||||
FT 20:00 | 2 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา |
2-1
0-1 |
ซานาโก 2 | -0.25 | |
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga) | |||||
FT 20:00 | [1]KF Ballkani |
0-1
0-1 |
พริสตีนา[3] | -0.5 | |
FT 20:00 | [7]เคเอฟ เฟโรนิเคลิ |
4-0
1-0 |
KF Llapi[5] | -1.25 ▲-1.5 |
|
ฟุตบอลหญิงพรีเมียร์ลีกเวลส์ (Wales Premier League Women) | |||||
FT 20:00 | Abergavenny Women |
0-2
0-1 |
สวอนซี (ญ) | +4 | |
FT 20:00 | 1 คาร์ดิฟฟ์ เมโทรโพลิแทน(ญ) |
3-0
2-0 |
Aberystwyth (w) | -4.5 | |
FT 20:00 | 1 Port Talbot Women |
2-1
0-0 |
Briton Ferry Women 1 | -1.5 | |
FT 20:00 | 1 Cardiff (w) |
3-0
2-0 |
Cyncoed LFC Women 1 1 | -1.5 | |
ไอซ์แลนด์ ลีก คัพ บี (Iceland League Cup B) | |||||
Cancel 20:00 | [A3]เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ |
|
Throttur Vogur[ICE D2-3] | - | |
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 20:05 | 3 [17]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด |
2-2
1-2 |
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[6] 2 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 (Tunisia Division 2) | |||||
FT 20:10 | [B-5]AS Oued Ellil |
1-0
1-0 |
อี.จีเอส กัฟซ่า[B-1] | +0.25 | |
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga) | |||||
FT 20:30 | 1 [9]สตุ๊ตการ์ต |
1-0
0-0 |
แวร์เดอร์ เบรเมน[12] 2 | -0.5 | |
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 20:30 | 5 [16]สปาร์ตัก ตัมบอฟ |
1-2
1-1 |
ซีเอสเคเอ มอสโก[3] 1 | +2.25 ▲▲▲ ▲+3.25 |
|
ฟุตบอล ถ้วย สวีเดน หญิง (Svenska Cupen Damer) | |||||
FT 20:30 | BK Hacken (W) |
1-0
0-0 |
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League) | |||||
FT 20:30 | [8]ซาบาห์ เอฟเค |
1-0
1-0 |
เอฟเค กาบาล่า[5] | +0 | |
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 20:30 | 2 Maccabi Ein Mahal Jamal U19 |
1-3
1-2 |
เอฟซี คาฟร์ กาซิม (ยู 19) 4 | -0.25 | |
ดิวิชั่น 2 มอนเตเนโกร (Montenegro Division 2) | |||||
FT 20:30 | [6]เอฟเค เบราเน |
0-1
0-0 |
FK Ibar Rozaje[9] | -1 | |
FT 20:30 | [8]เอฟเค การ์เบจ |
0-2
0-0 |
โอเอสเค อิกาโล[2] | +0.5 | |
FT 20:30 | [7]โบเคลจ์ โคเตอร์ |
0-1
0-0 |
FK Drezga[10] | - | |
FT 20:30 | 1 [3]เอฟเค มอร์นาร์ |
1-0
0-0 |
Jedinstvo Bijelo Polje[5] | -0.75 | |
FT 20:30 | 2 [4]เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา |
0-1
0-0 |
Arsenal Tivat[1] 1 | +0 | |
เกรละ พรีเมียร์ลีก (India Kerala Premier League) | |||||
FT 20:30 | 2 1 Chirag United Kerala |
0-4
0-1 |
สปอร์ตอคาเดมี่ทริชชูร์ 1 | -0.5 ▼▼▼ ▼▼▼▼ ▼+1.5 |
|
Oman Professional League (Oman Professional League) | |||||
Cancel 20:40 | [12]Nizwa Club |
|
อัลรูสตัก[7] | - | |
Cancel 20:45 | [3]อัล มูซานนาห์ |
|
มัสแคท[14] | - | |
ลีกสำรอง อาหรับ เอมิเรสต์ (Arabian Gulf Reserve League) | |||||
FT 20:45 | 4 อัล นาสเซอร์ (สำรอง) |
1-0
0-0 |
อัล ไอน์ เอสซีซี (สำรอง) | +2 | |
Oman Professional League (Oman Professional League) | |||||
Cancel 20:50 | [8]อัล นาห์ด้า |
|
อัล นาเซอร์ (โอมาน)[4] | -0.25 | |
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 21:00 | [12]เอซี ฮอร์เซ่นส์ |
1-1
1-0 |
โอเดนเซ่ บีเค[8] 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 21:00 | 3 [11]เบเลเนนส์ |
0-2
0-1 |
เบาวิสต้า เอฟซี[16] 1 4 | -0.25 ▼+0 |
|
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League) | |||||
FT 21:00 | [2]เซอร์เวตต์ |
1-1
0-0 |
ลูกาโน[3] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | 2 [9]เอฟซี ซิยง |
0-3
0-0 |
ยัง บอยส์[1] 4 | +1 ▲▲+1.5 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 21:00 | 2 [22]อัลบาเซเต้ |
0-3
0-1 |
เอสปันญ่อล[1] 2 | +0.75 ▲+1 |
|
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 21:00 | 1 [4]เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า |
0-2
0-1 |
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก[2] 2 | +1.25 | |
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga) | |||||
FT 21:00 | [3]เอ็มเอสเค ซิลิน่า |
3-3
3-3 |
ดูนาจสก้า สเตรด้า[2] 3 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 21:00 | [6]เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น |
2-1
1-1 |
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ[10] 2 | -0.75 ▲▲▲-1.5 ▼-1.25 |
|
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division) | |||||
FT 21:00 | 3 [10]เนีย ซาลามิส |
1-2
0-1 |
อโปเอล นิโคเซีย[8] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (Brazil Campeonato Carioca) | |||||
FT 21:00 | 2 [BRA RJC-2]เรเซนเด้ อาร์เจ |
1-4
1-2 |
เบาวิสต้า อาร์เจ[BRA D4-34] 4 | +0.5 ▼+0.25 |
|
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 21:00 | 3 [2]เอฟเค วัลเมียรา |
1-0
0-0 |
เอฟเค เวนต์สปิลส์[7] 4 | -0.25 ▼+0 ▲▲-0.5 |
|
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup) | |||||
FT 21:00 | 3 Namungo FC |
0-1
0-0 |
Nkana FC 2 | -0.5 | |
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league) | |||||
FT 21:00 | [6]เคเอส กูเกซี |
0-1
0-0 |
สเกนเดอร์บู กอร์ซ[9] | -1 | |
FT 21:00 | [5]เอสเค ติรานา |
5-2
1-2 |
Apolonia Fier[10] | -1.25 ▲-1.5 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 21:00 | 3 [8]แมคฮาร์บ |
1-1
1-0 |
เอฟยูเอส ราบัท[12] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women’s Cup) | |||||
FT 21:00 | 1 [EWSL-1]วัดฟอร์ด (ญ) |
3-1
0-1 |
มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ)[EWSL-4] | -0.75 | |
FT 21:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) |
3-0
0-0 |
พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ) | - | |
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 21:00 | [(c)-18]เกเรตาโร่ (ยู20) |
1-4
0-0 |
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)[(c)-10] | - | |
FT 21:00 | [(c)-8]พูมาส ยูนัม(ยู20) |
4-4
0-0 |
ปาชูก้า(ยู20)[(c)-2] | - | |
FT 21:00 | [(c)-16]ลีออน(ยู20) |
0-4
0-0 |
โตลูกา(ยู 20)[(c)-11] | - | |
บราซิล คัมเปโอนาโต มิเนียโร ดิวิชัน 1 (ฺBrazil campeonato mineiro division 1) | |||||
FT 21:00 | 1 [12]อูเบอร์ลันเดียเอ็มจี |
1-0
1-0 |
ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่[7] 6 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | 5 [11]โบอาร์ เอสปอร์เต้คลับ |
0-1
0-1 |
ครูไซโร่ (เอ็มจี)[6] 4 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League) | |||||
FT 21:00 | [6]Szetomeharry (w) |
0-0
0-0 |
ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ)[3] | - | |
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division) | |||||
FT 21:00 | มอนส์คัลปีเอสซี |
3-1
0-0 |
ลิงซ์ เอฟซี | - | |
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League) | |||||
FT 21:05 | 2 [10]บูไสทีน |
1-2
0-1 |
อิสท์ ริฟฟา[3] 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
เลบานอน ลิก (เลบานอน ลิก) | |||||
FT 21:05 | [2]อัล-เนจ์เมห์ |
3-0
0-0 |
ชาบับ ซาเฮล[3] | - | |
เซอร์เบียลีก หญิง (Serbia League Women) | |||||
FT 21:05 | 1 แซดเอฟเค ราดนิคกี้ 1923(ญ) |
3-2
1-0 |
วอจ์โวดิน่า(ญ) | +0.75 | |
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 21:15 | 1 [17]เอลเช่ |
1-1
1-1 |
เรอัล เบติส[6] 4 | +0.25 ▲▲+0.75 ▼+0.5 |
|
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A) | |||||
FT 21:15 | 2 [2]อาริส ซาโลนิก้า |
2-0
0-0 |
แอสเตราส ตริโปลิส[6] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 21:20 | วิลลา ซาน คาร์ลอส (ญ) |
2-3
2-2 |
Comunicaciones(W) | -0.25 | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 21:30 | 1 [10]ยูทีเอ อารัด |
2-0
1-0 |
เซ็บซี่[4] 1 2 | +0.25 | |
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 21:30 | 1 [1]ฮราเดตส์กราลอเว |
4-2
3-1 |
วิคตอเรีย ซิซคอฟ[6] 4 | -0.75 | |
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League) | |||||
FT 21:30 | 2 [7]เคสลา เอฟเค |
1-1
1-0 |
คาราบัค[1] 2 | +1.25 ▼+1 ▲+1.25 |
|
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ) | |||||
FT 21:30 | 1 [18]Szentlorinc SE |
0-0
0-0 |
กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี[11] 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 21:30 | 4 [9]บุดดาออร์ส เอสซี |
1-0
0-0 |
ดอร์โรจี เอฟซี[14] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:30 | 4 [3]กีไอร์มอต เอสอี |
1-0
0-0 |
เอฟซี ไอการ์[5] 1 3 | -0.25 | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
Cancel 21:30 | [B-7]โซคอล โบรซานี่ |
|
จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ[B-11] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 21:30 | 3 ED Moratalaz |
1-1
1-0 |
มอสโตเรส 1 2 | +0 ▲▲+0.5 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
Cancel 21:30 | [E-10]Karabakh Vienna |
|
เอสซี แมนสดอร์ฟ[E-7] | - | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III) | |||||
FT 21:30 | 2 Mezokovesd Zsory II |
1-2
0-0 |
Gyongyos 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 21:30 | 1 บีวีเอสซี |
3-0
1-0 |
Fuzesgyarmati SK 1 | -0.25 | |
FT 21:30 | 1 Tiszafured VSE |
1-5
1-3 |
Diosgyori VTK II 1 | +0.25 ▼+0 |
|
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 21:45 | 1 [17]เอ็มเมน |
3-1
3-0 |
อาร์เคซี วาลไวก์[14] 2 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 21:45 | [10]เอสซี ฮีเรนวีน |
1-2
1-1 |
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[1] 1 | +1.25 ▲▲▲+2 |
|
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga) | |||||
FT 22:00 | 4 [1]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก |
3-1
3-1 |
สตวร์มกราซ[4] 3 | -1.5 ▲-1.75 |
|
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 22:00 | 2 1 [11]ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี |
0-4
0-0 |
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี[1] 2 | +1.5 | |
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 22:00 | 1 [9]เอฟซี รุค เบรสต์ |
0-0
0-0 |
เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์[7] 2 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League) | |||||
FT 22:00 | 4 ฮิลาล อัล คูดส์ |
2-1
0-0 |
ซแบ๊บ อัลคาลิล 6 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 22:00 | 1 Shabab Alsamu |
0-6
0-4 |
Al Birah | +0 ▲-0.25 |
|
Oman Professional League (Oman Professional League) | |||||
Cancel 22:00 | [11]โซฮาร์ คลับ |
|
ซาฮัม[13] | - | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 22:00 | 2 [8]ซีดี เมกาเลนซ์ |
1-3
0-1 |
ซาน มาร์คอส[7] 2 | -0.25 | |
FT 22:00 | 1 [10]โคเบรลัว |
1-2
0-1 |
ซีเอสวายดี บราเนกเชีย[13] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:00 | 1 [6]ดิปอรเต่ส เตมูโก |
2-2
2-1 |
ซานหลุยส์ คิวโลต[11] 1 4 | - | |
FT 22:00 | 2 [CHI D1-17]เดปอร์เตส อิควิกกัว |
2-3
1-2 |
คอนอูมโบ ยูนิโด[CHI D1-18] 2 | -0.25 | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ) | |||||
FT 22:00 | 4 [16]ซิโอฟอค เอฟซี |
1-4
1-1 |
เปซซี่ เอ็มเอฟซี[4] 2 | +0.25 | |
FT 22:00 | [10]เอสโซลโนกิ เอฟซี |
0-0
0-0 |
คาโปสวาร์[15] | - | |
FT 22:00 | 3 [12]เบเก้ซัคซาบา |
3-0
0-0 |
DEAC[20] 3 | -1 | |
FT 22:00 | 2 [19]ชัควารี่ ทีเค |
4-1
2-0 |
คาซิงบาร์ซิคา[17] 2 | -0.5 | |
FT 22:00 | [1]เดเบรเซน วีเอสซี |
2-0
2-0 |
โซลอคซาร์[6] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
จอร์แดน ซูเปอร์ คัพ (Jordan Super Cup) | |||||
FT 22:00 | 5 1 อัล วีห์ดัต |
2-0
1-0 |
อัล จาซีรา 2 | -0.75 | |
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League) | |||||
FT 22:00 | 3 [1]ควาร่า ยูไนเต็ด |
2-0
0-0 |
นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี[4] 3 | -1 | |
FT 22:00 | [8]Akwa Starlets |
4-2
2-2 |
ริเวอร์ ยูไนเต็ด[7] 2 | -0.5 | |
FT 22:00 | 1 [10]โลบี สตาร์ส |
2-1
0-1 |
จิกาวา โกลเด้น สตาร์[13] 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 22:00 | [14]วิคกิ ทัวร์ริส |
3-1
2-1 |
คัตซิน่า ยูไนเต็ด[18] 3 | -1 | |
FT 22:00 | 2 [15]เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี |
1-1
1-0 |
อิฟานยี่ ยูบัช[19] 2 | -1 | |
FT 22:00 | 2 [2]เคโน พิลเลร์ส |
1-0
0-0 |
วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี[16] 4 | -1.5 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:00 | 2 Aviles Stadium CF |
0-0
0-0 |
คอนดัล ซีเอฟ 1 | +0 | |
FT 22:00 | 5 Flat Earth FC |
0-0
0-0 |
ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 3 | -0.5 | |
FT 22:00 | 5 ซีเอสดี อาร์ซัว |
1-0
0-0 |
ซีดี ปอนเทลลัส 2 | -1 | |
FT 22:00 | 2 ลา โรด้า ซีเอฟ |
1-1
0-0 |
Villacanas 4 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | 2 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ |
2-0
0-0 |
นูมานเซีย 2 1 1 | -0.5 | |
FT 22:00 | CD Mosconia |
1-0
0-0 |
คลับ เซียโร 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:00 | CD As Pontes |
1-2
0-0 |
Ribadumia CF | - | |
FT 22:00 | Viveiro CF |
1-0
0-0 |
UD Atios | - | |
FT 22:00 | ลาโซลาน่า |
2-0
0-0 |
ซีดี อิเยร์กาส | - | |
FT 22:00 | Bergantinos CF |
3-2
0-0 |
CF Alondras | - | |
FT 22:00 | ออร์ฟาโร |
0-0
0-0 |
นาซาร่า | - | |
FT 22:00 | Atletico Ibanes |
0-4
0-0 |
CD Pedroneras | - | |
FT 22:00 | Manzanares CF |
1-2
0-0 |
ยูบี คอนเควนเซ่ | - | |
FT 22:00 | ซีดี อัลกูไนโน |
0-0
0-0 |
ยูดี โลโกรนเยส บี | - | |
FT 22:00 | SD Festra |
2-1
0-0 |
โอเรนเซ | - | |
FT 22:00 | CD Becerril |
1-0
0-0 |
Colegios Diocesanos | - | |
FT 22:00 | UD Almansa |
0-2
0-0 |
CD Madridejos | - | |
โบโตล่า 2 (Botola 2) | |||||
FT 22:00 | [3]Stade Marocain du Rabat |
0-3
0-0 |
คลับ แซลมี[5] | - | |
FT 22:00 | [16]Wydad Temara |
1-1
0-1 |
เอเอสเดอ ซาเล่[11] | - | |
FT 22:00 | [15]TAS de Casablanca |
1-1
0-1 |
เรซซิ่ง คาซาบลานก้า[8] | - | |
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 22:00 | Berekum Chelsea |
2-1
1-0 |
Legon Cities FC | - | |
FT 22:00 | 1 กาน่า ดรีม เอฟซี |
1-1
1-1 |
Inter Allies 1 | -1 | |
FT 22:00 | เอลมินา ชาร์ค |
1-0
0-0 |
Ebusua Dwarfs 2 | -0.5 | |
FT 22:00 | คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี |
1-1
0-1 |
Ashanti Gold | - | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 22:00 | 5 [5-13]ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล |
0-2
0-0 |
วิลล่าโนเวนเซ่[5-7] 1 | +0 | |
FT 22:00 | 1 [4-8]รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ |
1-0
0-0 |
เรอัล มูร์เซีย[4-11] 1 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | 1 [1-8]เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล |
1-0
0-0 |
ยูเนี่ยน แลงเกรโอ[1-11] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | 1 [1-13]ปอนเตเบดรา |
2-1
2-1 |
ซีดี โควาดอนก้า[1-19] 3 | -1 | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
Cancel 22:00 | [M-15]วอคลามาร์ค |
|
ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์[M-4] | - | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 22:00 | ซีดีอี โอลิมปีโกเดอมาดริด(ญ) |
3-2
1-0 |
ราโย บาเยกาโน 2 (ญ) 1 | -1.5 | |
FT 22:00 | 1 CF Palleja (w) |
0-5
0-3 |
ซานต์ กาเบรียล(หญิง) 1 | +2.25 | |
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติโตโก (Togo Premier Division) | |||||
FT 22:00 | 1 เอเอส โอทีอาร์ |
2-0
1-0 |
Dyto FC 1 | -0.25 | |
เบนิน ลีก 1 (Benin Ligue 1) | |||||
FT 22:00 | 3 Buffles du Borgou |
2-0
1-0 |
Dynamo FC 2 | +0 | |
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2) | |||||
FT 22:00 | 1 ASC Etoile Commune Arafat |
6-0
3-0 |
FC Inter Nouakchott 2 | -0.25 | |
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 22:05 | 5 [18]นีมส์ |
0-2
0-1 |
แซงต์ เอเตียน[16] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
เบนิน ลีก 1 (Benin Ligue 1) | |||||
FT 22:05 | 2 1 ASPAC Cotonou |
2-0
0-0 |
Adjidja FC | +0 | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league) | |||||
FT 22:10 | [3]กลาสโกว์ เซลติก (ญ) |
0-3
0-1 |
กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ)[2] 2 | +0.25 | |
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 22:10 | Bechem United |
2-0
0-0 |
Liberty Professionals | -1.25 | |
Oman Professional League (Oman Professional League) | |||||
Cancel 22:15 | [2]อัล ซีบ |
|
โอมาน คลับ[10] | - | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 22:25 | 4 [1-17]ซีเอฟ ซาลามันติโน่ |
1-1
0-0 |
ซีดี ลีอัลตัดท์[1-15] 2 | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 22:30 | 1 [10]แอสตัน วิลล่า |
3-1
0-0 |
ฟูแล่ม[18] 2 | -0.5 ▼▼+0 |
|
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 22:30 | 2 LISCR FC |
1-2
1-1 |
Watanga FC 2 | -0.5 | |
FT 22:30 | 2 Freeport |
1-1
1-0 |
MC Breweries 3 | -0.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:30 | 1 ลา บาเนซา |
0-1
0-1 |
เบโรรีล บูปันซา 1 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:30 | 3 กัวดาล |
0-2
0-0 |
อูรากา 2 | -1 | |
FT 22:30 | CD Arnedo |
3-0
2-0 |
Casalarreina 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:30 | 5 CD Agoncillo |
1-1
0-0 |
CD Pradejon 2 2 | -0.25 | |
FT 22:30 | 3 ซีดี ซารีเนนา |
0-0
0-0 |
ซีเอ มอนซอน 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:30 | UD Llanera |
1-3
0-0 |
แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ | - | |
การ์ต้า ลีก บี (Qatar B) | |||||
FT 22:30 | 2 มูอิเทอร์เอสซี |
2-2
2-0 |
อัล บิดด้า เอสซี 2 | -0.5 | |
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 22:30 | 1 King Faisal Babes |
0-0
0-0 |
WAFA 2 | -0.25 | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 22:30 | [5-15]ลาส โรซัส |
0-0
0-0 |
ซีพี บียาร์โลเบลโด[5-20] 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division) | |||||
FT 22:30 | 3 AF Amadou Diallo Djekanou |
2-1
0-0 |
ยูเอสซี บัสซาม 2 | -0.25 | |
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติโตโก (Togo Premier Division) | |||||
FT 22:40 | 1 Gomido FC |
2-0
1-0 |
Maranatha de Fiokpo 1 | -0.5 | |
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 22:50 | 3 Small Town FC |
0-2
0-0 |
NPA Anchors 1 2 | +0 | |
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga) | |||||
FT 22:59 | 2 [7]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน |
1-1
1-1 |
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน[14] 4 | -0.5 ▼▼+0 |
|
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 22:59 | 1 [7]เอฟเค รอสตอฟ |
2-3
2-2 |
สปาร์ตัก มอสโก[2] 3 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 22:59 | 3 [15]คาซิมปาซ่า |
1-0
1-0 |
เบซิคตัส เจเค[1] 1 | +1 ▼▼+0.5 |
|
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 22:59 | 1 1 [7]มัคคาบี้ เนทันย่า |
0-0
0-0 |
ฮาโปเอล เบนายซัคนิน[11] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 22:59 | 2 [14]บาลิเคซิสปอร์ |
2-1
1-1 |
บันไดมาสปอร์[10] | +0 ▲+0.25 |
|
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup) | |||||
FT 22:59 | 1 [MAR D1-2]ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก |
2-0
2-0 |
พีระมิดส์ เอฟซี[EGY D1-3] 1 | -0.5 | |
FT 22:59 | เอเอสซี จาราฟ |
2-0
2-0 |
ซาลิ ตาส 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:59 | [TUN D1-2]เอตัวล์ ดู ซาเฮล |
0-0
0-0 |
สฟาเคซี[TUN D1-5] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 22:59 | [5]EiPozo Murcia Turistica Futsal |
6-1
3-1 |
Real Betis Futsal[8] | - | |
คิง คัพ ออฟ แชมเปี้ยน (Saudi Kings Cup) | |||||
FT 22:59 | 4 [KSA PR-4]อัล ทาวอน |
3-2
1-0 |
อัล ฟาร์ท[KSA PR-9] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:59 | 2 1 มันเชโก้ ซิวดัด |
0-1
0-1 |
CD Tarancon 3 | -0.25 | |
FT 22:59 | 1 CS Puertollano |
1-1
0-1 |
โตเลโด 5 | -0.25 | |
FT 22:59 | 4 AD Llerenense |
2-2
1-0 |
AD Lobon 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:59 | 4 1 ซีดี โคเรีย |
1-0
1-0 |
CD Diocesano 3 | -0.75 | |
FT 22:59 | 4 โมราโล ซีพี |
1-0
1-0 |
คาเซเรโน่ 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:59 | ยูดี โซโมซาส |
0-1
0-0 |
Arenteiro | - | |
FT 22:59 | Paiosaco |
0-0
0-0 |
CD Barco | - | |
FT 22:59 | Quintanar Del Rey |
2-1
0-0 |
CD Marchamalo | - | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 22:59 | 1 [4-5]แอตเลติโค ซานลูเกโน่ |
0-1
0-0 |
ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย[4-1] 4 | +0 | |
FT 22:59 | 2 1 [5-3]เรอัล มาดริด กัสติยา |
1-1
0-0 |
เอซเตรมาดูรา[5-4] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | 3 [1-6]ซาโมรา ซีเอฟ |
0-0
0-0 |
บูร์โกส ซีเอฟ[1-1] 1 2 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:59 | [3-19]ยูอี โอลอต |
1-0
1-0 |
Atzeneta UE[3-16] 1 | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League) | |||||
FT 22:59 | 2 ASFA-Yennenga |
2-0
2-0 |
Vitesse Delft 2 | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีกดิเวฮิ (Maldives Premier League) | |||||
FT 22:59 | 2 Da Grande SC |
0-2
0-1 |
คลับ กรีนสตรีท | -0.25 | |
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 23:05 | 1 [6]นอร์ดเจลแลนด์ |
2-0
1-0 |
อาร์ฮุส เอจีเอฟ[3] 2 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 23:15 | 2 [11]สตองดาร์ด ลีแอช |
2-1
0-1 |
เคเอเอ เกนท์[8] 4 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 23:15 | 3 [15]ซีดี ลูโก้ |
0-1
0-0 |
มาลาก้า[11] 2 | +0 | |
FT 23:15 | 3 [5]เลกาเนส |
2-1
2-0 |
ซาบาเดย์[20] 1 | -0.75 | |
Oman Professional League (Oman Professional League) | |||||
Cancel 23:15 | [9]Salalah |
|
อัล ซูวาอี[5] | +0.5 ▲+0.75 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 23:30 | 2 [6]วิตอเรีย กิมาไรส์ |
1-2
1-1 |
ซีดี ทอนเดลา[13] 1 | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 23:30 | 2 [15]คาดิส |
2-1
1-1 |
บาเลนเซีย[12] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A) | |||||
FT 23:30 | 1 [3]เออีเค เอเธนส์ |
1-5
0-4 |
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส[1] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 23:30 | 1 [7]พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย |
1-2
1-1 |
ดินาโม เคียฟ[1] 3 | +1 ▼+0.75 ▲▲+1.25 |
|
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 23:30 | [16]เบอโน่ |
0-0
0-0 |
สลาเวีย ปราก[1] 1 2 | +1.75 ▼▼+1.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 23:30 | 5 Huracan Balazote |
3-2
1-2 |
ซีดี กวาดาลาฮารา 1 2 | +0 | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 23:30 | 3 [3-6]ยูอี คอร์เนลล่า |
3-0
0-0 |
ยูดี เลบานเต้ บี[3-14] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 23:30 | 1 เซอร์เคิล เดอ บามาโก |
0-3
0-0 |
Onze Createurs 1 | +0 | |
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League) | |||||
FT 23:45 | 4 มานาม่า คลับ |
1-0
0-0 |
อัล ฮัดด์ 1 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ผลฟุตบอลวัน 5 เมษายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 00:00 | 3 [25]นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ |
2-2
2-1 |
ซีเอ ฮูราแคน[18] 4 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 00:00 | 1 [(c)-15]พูมาส ยูนัม |
2-2
0-1 |
ปาชูก้า[(c)-12] 4 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 00:00 | 2 [(c)-11]CD Achuapa |
1-0
1-0 |
กัวสตาโตยา[(c)-2] 3 | +0 | |
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 00:00 | [12]Jaen Paraiso Interior Futsal |
2-2
1-0 |
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal[14] | - | |
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
FT 00:00 | [10]เอฟเค ทราจัล |
0-1
0-1 |
FK Dubocica[14] | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 00:00 | 1 [3-15]ฮอสปิตาเลย์ |
4-1
1-1 |
โอริฮูร่า[3-21] 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 00:00 | 2 [1-7]เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า |
1-0
0-0 |
มาริโน่ ลูอันโก้[1-12] 2 | -0.75 ▲▲-1.25 ▼-1 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
Cancel 00:00 | [M-12]เอสเฟา รีด บี |
|
ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก[M-5] | - | |
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 00:00 | 1 พูอีบลา(ญ) |
2-3
0-3 |
มอนเทอร์เรย์(ญ) | +1.75 | |
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 00:15 | 2 [10]ฮาโปเอล ไฮฟา |
1-3
1-2 |
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ[14] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼▼-0.25 |
|
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 00:15 | [2]วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ |
2-0
1-0 |
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่[5] 1 3 | -0.5 | |
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 00:15 | 3 [(a)-14]อูเรนเซ่ เอสซี |
0-1
0-1 |
มอนต้า เอฟซี[(a)-13] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
สก็อตติช คัพ (Scottish Cup) | |||||
FT 00:30 | 2 [SCO PR-1]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส |
4-0
4-0 |
โคฟ เรนเจอร์[SCO L1-2] | -3.25 ▲-3.5 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 00:30 | 1 [1]สเตอัว บูคาเรสต์ |
0-0
0-0 |
ซีเอส คราอิโอว่า[3] 4 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 00:30 | 1 [A-3]แอตเลติโก้ แอตแลนต้า |
2-1
0-1 |
ซานมาร์ติน ทูคูมัน[A-9] 3 | -0.25 | |
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 00:30 | 4 [(c)-12]แอนติกา จีเอฟซี |
1-2
0-0 |
ซีดี มาลากาเตโก[(c)-8] 1 1 | -0.75 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 00:45 | 4 [B-9]ทริสแทน ซัวเรส |
1-0
0-0 |
เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้[B-11] 4 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:00 | [USL D1-9]ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ |
0-0
0-0 |
กรีนวิลล์ เอฟซี | - | |
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division) | |||||
FT 01:00 | 1 [7]ลีแอร์ส |
0-0
0-0 |
เวสเตอร์โล[4] 2 | +1 | |
คิง คัพ ออฟ แชมเปี้ยน (Saudi Kings Cup) | |||||
FT 01:00 | 3 [KSA PR-5]อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) |
0-1
0-0 |
อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ)[KSA PR-11] 1 3 | -0.75 ▲-1 |
|
คัมเปโอนาโต้ แปร์นัมบูกาโน่ (Brazil Pernambucano League) | |||||
FT 01:00 | 2 [9]เซ็นทรัลเอสซี |
1-4
0-2 |
Reet[6] 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League) | |||||
FT 01:00 | เนาติโก้ คาปิบาริเบ้(ญ) |
9-0
3-0 |
Ferroviario PE (W) | -3.75 ▲-4 |
|
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 01:00 | 1 Accra Hearts of Oak |
2-0
1-0 |
อาดัวน่าสตาร์ส 2 | -1 | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 01:00 | 3 [4-17]ยูดี มาร์เบลล่า |
1-0
0-0 |
ซีดี เอล อีจิโด[4-16] 2 | -0.5 | |
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division) | |||||
FT 01:00 | 2 แอฟริกา สปอร์ต |
0-0
0-0 |
สปอร์ติ้งเจนัว 1 | -0.25 | |
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 01:00 | 3 พลาเทนเซ่ (ญ) |
1-2
0-1 |
ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) 2 | +3 ▲+3.25 |
|
บราซิล คัมปิโอนาโต้ แซร์จิปาโน (Brazil campeonato sergipano) | |||||
FT 01:15 | 2 Boca Juniors SE |
1-1
0-0 |
อีตาบายานา 3 | +1.25 | |
FT 01:15 | 1 CS Maruinense |
0-3
0-1 |
เฟรย์ ปัวลิสตาโน่ 1 | +0.75 ▲▲▲ ▲▲▲▲ ▲▲+3 |
|
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League) | |||||
FT 01:15 | 3 Etoile Filante Ouagadougou |
0-1
0-1 |
Leopard St Camille 4 | -0.25 | |
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 01:30 | [9]ลาส พัลมาส |
1-1
0-1 |
มายอร์ก้า[2] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 01:30 | 2 [2]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด |
2-1
0-1 |
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน[16] 2 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:30 | 1 [A-17]อินสติทูโต เด คอลโดบา |
0-0
0-0 |
Club Atletico Guemes[B-1] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:30 | 5 [A-24]ซีเอ บราวน์อโดรกู |
2-0
1-0 |
วิลล่า ดาลมิเน[B-10] 1 2 | -0.25 ▼+0 |
|
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 01:30 | 5 [4]โกมูนิกาซิโอเนส |
2-2
1-0 |
ซาคาชิสพาส[9] 4 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 01:30 | 5 [17]ซีเอ ซาน มิเกล |
1-1
0-0 |
ฟลานเดรีย[1] 4 | +0 | |
FT 01:30 | 1 [12]วิลลา ซาน คาร์ลอส |
2-1
0-0 |
อาร์เคนตีโน เด กีลเมส[16] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
คัมปิโอนาโต้ โกยาโน่ (Brazil Campeonato Goiano Division) | |||||
FT 01:30 | 2 [BRA CGD-3]จารากัวอีซี |
1-2
0-0 |
โกยาส[BRA D1-18] 2 | +1 ▼+0.75 |
|
FT 01:30 | 3 [A-5]แคร๊ค จีโอ |
0-0
0-0 |
เกรมิโอ อนาโปลิส[A-2] | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 01:30 | 4 [BRA CGD-9]อิโพรา อีซี |
1-0
1-0 |
อปาเรซิเดนเซ จีโอ[BRA CGD-7] 1 | +0.5 | |
บราซิล คัมเปโอนาโต มิเนียโร ดิวิชัน 1 (ฺBrazil campeonato mineiro division 1) | |||||
FT 01:30 | [5]โปซูอาเลกรี |
3-1
3-1 |
คาล์เด้นเซเอ็มจี[3] | +0.25 ▼+0 |
|
บราซิลเลียน ดีเอฟ ดิวิชัน (Brazil Brasiliense DF Division) | |||||
FT 01:30 | 1 โซบราดินโฮ อีซี(N) |
1-5
1-1 |
Sociedade Esportiva Unai DF 1 | +0.25 ▼+0 |
|
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
FT 01:30 | 3 2 [14]Sood G |
2-0
1-0 |
เจนเนอรัลลามาดริด[19] 1 3 | -0.25 | |
FT 01:30 | 4 [7]เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ |
1-1
1-0 |
เรอัล พิลาร์[8] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:30 | 2 [17]Leandro N Alem |
2-0
1-0 |
เฟอโรคาริล มิดแลนด์[1] 3 | +0 | |
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 01:30 | 1 Monrovia Black Star |
3-0
1-0 |
ซอนนี่ เอซี 2 | -0.5 | |
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 01:30 | 1 Deportivo Espanol (W) |
2-3
2-2 |
เอล ปอร์เวเนีย(ญ) 2 | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 01:45 | 1 [12]ชาเลอร์รัว |
1-1
0-0 |
มูสครอน เปรูเวลซ์[16] 3 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
โคปา โด นอร์เดสเต้ (Brasil Campeonato do Nordeste Primeira) | |||||
FT 01:45 | 2 อัลโต พีไอ |
2-0
1-0 |
ซานตา ครูซ พีอี | -0.75 ▼-0.5 |
|
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 02:00 | 2 [6]โอลิมปิก มาร์กเซย |
2-0
1-0 |
ดิฌง[20] 4 | -1 | |
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 02:00 | 2 [14]ฟามาลิเคา |
2-0
1-0 |
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[5] 5 | -0.25 ▼+0 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 02:00 | 2 [4]เซบีย่า |
1-0
0-0 |
แอตเลติโก้ มาดริด[1] 4 | +0 | |
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup) | |||||
FT 02:00 | 1 อัล-อาห์ลี เบงซี่ |
0-0
0-0 |
ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 1 | +0 | |
FT 02:00 | 1 [MAR D1-7]รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน |
0-0
0-0 |
เจเอส คาบิลี่[ALG D1-5] 1 4 | -1 ▼▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 02:00 | 4 1 [A-23]กิลเลอร์โม่ บราวน์ |
1-2
1-2 |
ซาน เทลโม่[B-13] 4 | +0 | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 02:00 | 3 [(a)-15]โอเรียนเต้ เปโตรเลโร |
4-2
1-0 |
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์[(a)-10] 4 | +0 ▲▲-0.5 |
|
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League) | |||||
FT 02:00 | [2]คาสคาเวล พีอาร์ |
2-1
1-1 |
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[3] | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
คัมปิโอนาโต้ โกยาโน่ (Brazil Campeonato Goiano Division) | |||||
FT 02:00 | [A-1]แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ |
2-0
0-0 |
อิตุมเบียรา อีซี จีโอ[A-4] 3 | -1.5 ▲▲▲ ▲-2.5 ▼-2.25 |
|
FT 02:00 | 4 [BRA CGD-6]วิลา โนวา |
0-2
0-1 |
โกเอียเนเซีย จีโอ[BRA CGD-4] 4 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
บราซิล คัมเปโอนาโต้ คาตาริเนนเซ ดิวิชัน 1 (Brazil campeonato catarinense division 1) | |||||
FT 02:00 | 1 [2]บัสควอ เอฟซี |
2-2
0-0 |
ฟิกูเรนเซ่[7] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 02:00 | 3 [11]เมโตรโปลิตาโน เอสซี |
0-1
0-0 |
อาไว เอฟซี เอสซี[8] 3 | +1 ▼+0.75 |
|
FT 02:00 | 4 [4]มาซิลิโอ ดิออส เอสซี |
1-1
1-0 |
คริคูม่า[12] 1 5 | -0.25 | |
บราซิล คัมเปโอนาโต มิเนียโร ดิวิชัน 1 (ฺBrazil campeonato mineiro division 1) | |||||
FT 02:00 | 3 [9]ยูอาร์ที เอ็มจี |
1-0
1-0 |
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)[10] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 02:00 | 2 [8]ทอมเบนเซ่ |
2-1
0-1 |
Athletic Club MG[4] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 02:00 | 2 [1]อัตเลติโก มิไนโร่ |
3-1
1-0 |
อเมริกา เอ็มจี[2] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
คัมปีโอนาโต บายาโน (Brazil Campeonato Baiano Division) | |||||
FT 02:00 | 2 [6]บาเฮีย บีเอ |
2-1
1-0 |
อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ[2] 1 1 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
โคปา โด นอร์เดสเต้ (Brasil Campeonato do Nordeste Primeira) | |||||
FT 02:00 | 1 [BRA PE-3]ซัลเกโร เอซี |
1-1
0-0 |
ซีอาร์บี แม็คซิโอ[BRA D2-10] 3 | +0.25 | |
Brazil Campeonato Alagoano (Brazil Campeonato Alagoano) | |||||
FT 02:00 | 5 1 Penarol AM |
0-1
0-1 |
Atletico Cliper Clube 1 5 | -0.75 | |
คัมปิโอนาโต ซูล-มาตู-โกรสซินเซ (Brazil Campeonato Sul-Matogrossense) | |||||
FT 02:00 | 5 Comercial-MS |
2-1
2-0 |
SERC 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 02:15 | 4 [1]โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ |
0-0
0-0 |
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส[15] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 02:30 | [(c)-9]เดปอร์ติโว ซานาราเต้ |
2-1
1-1 |
ซีเอสดี มูนิชิปัล[(c)-6] | +0 ▲+0.25 |
|
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 02:30 | 4 [(a)-8]9 de Octubre |
1-3
1-0 |
โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส[(a)-11] 2 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
Brazil Campeonato Alagoano (Brazil Campeonato Alagoano) | |||||
FT 02:30 | 4 เซา ไรมุนโด้ (สมัครเล่น) |
4-1
2-0 |
EC Iranduba 2 8 | -1.5 ▲-1.75 ▼-1.5 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 02:45 | 5 1 [A-25]ซานมาร์ติน ซานฮวน |
0-2
0-1 |
ออล บอยส์[B-7] 5 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (Brazil Campeonato Carioca) | |||||
FT 03:00 | 7 [BRA D1-20]โบตาโฟโก้ อาร์เจ |
1-1
1-0 |
ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) 1 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 03:00 | 3 [B-17]กิมนาเซีย จูจุย |
2-0
1-0 |
เดปอร์ตีโบ โมรอน[B-3] 1 | +0 | |
บราซิล คอมเปโอนาโต้ ปาราเอนเซ่ (Brazil Campeonato Paraenze) | |||||
FT 03:00 | 2 เอสซี เปซานดูปารา |
2-4
1-3 |
คลับ ดู เรโม 3 | +0 | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 03:00 | 2 ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ |
1-0
0-0 |
เทาโร เอฟซี 2 | -0.5 ▼▼+0 |
|
ปานามา ลีก สำรอง (Panama Reserve League) | |||||
FT 03:00 | 3 ซาน ฟรานซิสโก(สำรอง) |
0-0
0-0 |
Atletico Chiriqui Reserves 2 | +0.25 | |
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 03:00 | 1 CD Cuautla |
4-1
2-1 |
ซิตาคัวโร ซีเอฟ 1 | +1.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 03:30 | ดีซี ยูไนเต็ด |
1-2
1-1 |
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี | - | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 03:30 | [(a)-8]อเมริกา เด กาลี |
0-1
0-1 |
ลา อีคูดัด[(a)-6] 4 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (Brazil Campeonato Carioca) | |||||
FT 04:00 | 5 [BRA D3B-6]โวลตา เรดอนดา |
3-2
2-0 |
โนว่า อีกูอาคุ[1] 2 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 04:00 | 3 [15]ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า |
2-0
0-0 |
คูริโก้ ยูนิโด[3] 1 | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 04:00 | 2 [(c)-10]มูนิซิพาล ลิเมโน่ |
0-0
0-0 |
ซีดี อากีลา[(c)-4] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 04:00 | 2 [(c)-2]Once Municipal |
3-1
1-0 |
ซีดี ฟาส[(c)-9] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
คัมปีโอนาโต บายาโน (Brazil Campeonato Baiano Division) | |||||
FT 04:00 | [9]อีซี จากุยเพนเซ่ |
2-1
2-0 |
ฟลูมิเนนเซ่ ดิ เฟียร่า บีเอ[8] 2 | -0.75 | |
โคปา โด นอร์เดสเต้ (Brasil Campeonato do Nordeste Primeira) | |||||
FT 04:00 | 2 1 [BRA CBD-5]วิตอเรีย บีเอ |
3-1
1-0 |
เทรเซ่ พาไรบา[BRA PB-2] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
ปานามา ลีก สำรอง (Panama Reserve League) | |||||
FT 04:00 | 4 Champions FC Academy |
6-2
3-1 |
San Martin FC Reserves BM 1 2 | +0 | |
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 04:00 | 1 เรโบเซรอส เดอ ลา พายแดด |
1-0
1-0 |
โลรอส เดอ โคลิม่า | +0 | |
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 04:10 | 1 1 [(c)-7]คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ |
0-0
0-0 |
เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า[(c)-4] 2 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 04:15 | 2 [(c)-1]อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ |
1-0
0-0 |
หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป[(c)-3] 3 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 04:15 | 6 [(a)-8]Independiente Petrolero |
2-2
1-0 |
เดอะ สตรองเกสต์[(a)-3] 4 | +0.5 ▲+0.75 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 04:30 | 3 [3]เบเลซ ซาร์สฟิลด์ |
4-1
2-1 |
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่[13] 1 3 | -0.5 | |
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 04:30 | 3 [(c)-10]คลับ เซลาจู เอ็มซี |
0-1
0-0 |
ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า[(c)-3] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 04:50 | 2 [A-5]คิลเมส |
2-0
2-0 |
เทมเปอร์ลีย์[A-13] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 05:00 | 2 [(c)-16]ชีวาส กัวดาลาจาร่า |
1-1
0-1 |
ซานโตส ลากูน่า[(c)-3] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 05:00 | 2 [(a)-15]เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ |
3-0
1-0 |
กวายากิล ซิตี้[(a)-10] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
บราซิล คัมเปโอนาโต้ คาตาริเนนเซ ดิวิชัน 1 (Brazil campeonato catarinense division 1) | |||||
FT 05:00 | 2 [9]Hercilio Luz SC |
0-0
0-0 |
คอนคอร์เดีย เอสซี[10] | +0 ▲-0.25 |
|
ปานามา ลีก สำรอง (Panama Reserve League) | |||||
FT 05:00 | 3 Alianza FC Panama Reserves |
2-0
1-0 |
CD Centenari 1 | -1.25 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 05:40 | 2 [(a)-14]โบญาก้า ซิโค |
0-0
0-0 |
เดปอร์ติโบ ปาสโต้[(a)-10] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 06:00 | 4 [(c)-4]เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ |
3-0
2-0 |
ซีเอ เรนติสตัส[(c)-16] 5 | -0.75 | |
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
FT 06:00 | 1 [(c)-4]เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ |
1-0
1-0 |
โซล เดอ อเมริกา[(c)-9] 2 | -0.75 | |
บราซิล คัมเปโอนาโต้ เกาโช่ (Brazil Campeonato Gaucho) | |||||
FT 06:00 | 2 [10]เซา โจเซ่อาร์เอส |
1-0
0-0 |
เซา หลุยซ์(อาร์เอส)[6] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 06:00 | 2 1 คอสตา เดล เอสเต |
2-1
2-0 |
Veraguas FC 2 | -0.25 | |
FT 06:00 | 1 SD Panama Oeste |
2-0
0-0 |
Mario Mendez FC 3 | +0 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |