ราคาบอล.cc
ผลบอล 6 เมษายน 2564ผลบอล 5 เมษายน 2564ผลบอล 4 เมษายน 2564ผลบอล 3 เมษายน 2564ผลบอล 2 เมษายน 2564ผลบอล 1 เมษายน 2564ผลบอล 31 มีนาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 4 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 06:05 3 [(a)-1]อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 3-0
1-0
เอ็นบิกาโด เอฟซี[(a)-13] 3 -1.5
▼▼-1
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 06:15 1 [(c)-5]ซีดี วิด้า 2-3
1-2
เรอัล ซีดี เอสปานา[(c)-4] 1 +0
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 06:30 3 [9]โคเบรซอล 1-2
0-2
โคโล โคโล่[11] 3 +0
-0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:00 6 1 [26]อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 0-0
0-0
ริเวอร์เพลท[8] 1 +1
▲▲▲
+2
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
FT 07:00 3 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า 0-2
0-0
อาราเบ้ ยูนิโด้ 2 -0.5
-0.25
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (คัมเปโอนาโต คาริโอกา)
FT 07:05 6 [BRA D1-17]วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 4-2
1-1
บันกู 2 -1.25
▼▼-0.75
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 07:30 [(c)-1]ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 0-1
0-1
โอลิมเปีย อาซันซิออง[(c)-3] 1 -0.25
+0
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 08:00 5 [(c)-8]ซีดี ซอนโซนาเต 0-1
0-0
เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน[(c)-5] 2 +0.25
+0
FT 08:00 3 [(c)-6]ซานต้า เทคล่า 1-4
0-4
ซีดี ชาลาเตนังโก[(c)-7] 1 4 -0.5
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 08:00 1 [(c)-5]CSyD Sacachispas 1-2
1-0
โคบาน อิมเพเรียล[(c)-4] 3 +0
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 08:00 1 [(c)-1]คลับ อเมริกา 2-1
1-1
เนกาซ่า[(c)-17] 3 -0.75
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 08:00 [MLS-8]โคโลราโด ราปิดส์ 0-3
0-2
รีล ซอลต์ เลค[MLS-10] -0.25
+0
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:10 [(a)-7]มิลเลียนนาริออส 0-0
0-0
ดิปอร์เทส โตลิม่า[(a)-2] -0.25
-0.5
-0.25
บราซิล คัมเปโอนาโต้ เกาโช่ (Brazil Campeonato Gaucho)
FT 08:15 2 [2]เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 1-0
0-0
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส[1] -0.25
+0
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 08:30 1 [(c)-1]ซีดี โอลิมเปีย 3-1
2-1
เรอัลโซเซียดัดโทเคา[(c)-9] 3 -2
-2.25
-2
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 10:00 2 รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) 2-3
0-3
เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) 4 +0
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 10:05 1 [(c)-4]มอนเทอร์เรย์ 2-0
0-0
แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์[(c)-13] 4 -1.25
-1
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
Pend 11:00 [13]โยโกกาว่า มูซาชิโน
Ban Di Tesi Iwaki[3] -
FT 11:00 [15]รัน เมล อาโอโมริ 0-1
0-2
ซูซูกะอันลิมิเต็ด[3] -
FT 11:00 [14]ฮอนด้า ล็อค เอสซี 1-0
2-1
บิวาโกะ ชิงะ[16] -
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 11:00 [11]อซูส คราโร นูมาซู 1-0
0-0
โยโกฮามา เอสซีซี[14] 1 2 -0.75
-1
11:00 [9]ไกนาเร โตโตริ
เอฟซี กิฟู[2] +0
+0.25
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 1 [17]เอฟซี คาริยา 0-1
0-1
มารูยาซึอินดัสตรีส์[7] +0.25
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 11:00 [7]AS Harima ALBION Womens 2-1
1-1
เซทากาย่า สฟิด้า (ญ)[4] +0.5
FT 11:00 [11]แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) 0-2
0-0
Orca Kamogawa FC (w)[10] +0.75
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 11:00 1 [7]ฟาเจียโน โอคายามา 0-1
0-0
จูบิโล อิวาตะ[11] 1 -0.25
▼▼▼+0.5
▼▼▼-0.25
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 11:00 [12]ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) 1-1
0-0
โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ)[9] +0.5
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 11:00 [17]เอสซี ซะงะมิฮะระ 2-2
1-1
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ[1] +0.75
+1
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 11:00 [5]มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) 0-5
0-3
ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ)[3] +1
+1.25
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 11:30 2 [3]ชุนนัมดรากอนส์ 1-2
0-0
แทจอน ซิติเซน[4] 1 -0.25
+0
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 12:00 [5]โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 1-2
0-0
มิยาซากิ[7] 1 -0.5
-0.25
-0.5
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 12:00 [14]Yeoju Sejong 0-0
2-1
โกยาง เอฟซี[7] -
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 12:00 [3]คาเตอเลอร์ โตยามา 2-2
0-1
ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี[10] 1 -0.5
FT 12:00 1 [15]คามาทามาเร่ ซานูกิ 0-1
0-1
ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี[13] +0.25
+0.5
FT 12:00 [4]เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 1-1
0-0
วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี[8] 1 -0.75
-1
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 12:00 [9]ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0-3
0-1
โตกุชิม่า วอร์ทิส[13] -0.5
-0.25
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 1 [22]เอฮิเมะเอฟซี 1-2
0-0
เธสปา คูซัทสึ[18] +0
+0.25
+0
FT 12:00 [21]มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 3-1
1-1
บรัวบริทอากีต้า[4] -0.25
+0
-0.25
FT 12:00 [9]เกียวโต แซงก้า 2-1
1-0
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา[16] 1 -0.25
▲▲-0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 12:00 2 [3]รอคเดลซิตี้ซัน 2-0
2-0
เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส[12] 2 -1.25
▼▼▼-0.5
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 [8]มาชิดา เซลเวีย 0-1
0-0
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี[3] 1 +0
+0.25
+0
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 12:00 3 [12]ซูวอน ซิตี้ 2-1
1-0
เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี[6] 1 +0
+0.25
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 3 [14]รีโนฟา ยามากูชิ 0-1
0-1
โทชิกิ เอสซี[12] -0.25
+0
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 12:00 1 แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) 3-1
2-1
แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) 1 -3.5
▼▼▼
▼▼
-2.25
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 12:30 3 [1]ฟลาเวอร์ 2-0
1-0
Chelsea FC Soccer School (HK)[5] 3 -1.75
FT 12:30 1 1 [3]Kwai Tsing District FA 0-1
0-1
หว่านไจ๋[7] 1 -0.25
FT 12:30 [13]ฟู มูน เอฟซี 1-1
1-0
ลักกี้ ไมล์ เอฟซี[4] +0.25
FT 12:30 [12]เซา โฮเซ เอพี 0-0
1-1
เกาลูน ซิตี้[6] -
FT 12:30 2 [2]กุ๊นถอง 3-0
1-0
Yau Tsim Mong[8] 2 -1.75
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League)
FT 12:30 4 Tsun Tat Kui Tan 2-1
1-1
Wing Go FC 1 +0.5
▲▲+1
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 13:00 [1]Gangwon II 0-0
2-1
โซล ยูไนเต็ด[8] -
FT 13:00 [5]Dangjin Citizen 0-0
3-1
Jungnang Chorus Mustang FC[15] -
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 13:00 1 [20]โตเกียวเวอร์ดี้ 2-1
1-1
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค[6] 2 +0
-0.25
+0
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 13:00 1 [12]กังเนือง ซิตี้ 1-2
1-1
อุลซันซิติเซ่น[15] 1 -0.75
FT 13:00 [9]พาจูซิติเซ็น เอฟซี 0-3
0-1
ยังจู ซิตี้เซน[1] -0.25
FT 13:00 2 [2]เชนันซิตี้ 2-1
1-1
พย็องแท็กซิติเซ็น[11] 2 -0.25
FT 13:00 1 [13]ชองจู จิคจิ 3-3
3-0
ฮวาซอง เอฟซี[5] +0.25
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League)
FT 13:00 2 [2]บริสแบน โรว์(ญ) 2-6
1-2
เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ)[3] 1 -0.75
▼▼▼+0
มาร์เทอร์ส เมโมเรียล ซี-ดิวิชัน ลีก (Martyr's Memorial C-Division League)
FT 13:45 3 Samajik Yuwa Club 1-0
1-0
Church Boys United 3 +0.25
▲▲▲+1
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
FT 14:00 2 [7]แฮปปี้ วัลเล่ย์ 2-1
0-1
ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี[5] 4 +0
-0.25
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 14:00 2 [10]ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 0-0
0-0
เอฟซี อันยาง[8] 3 -0.25
-0.5
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 14:30 2 [3]ชาทิน 4-2
2-1
วอง ไท ซิน[11] 1 -1
▲▲-1.5
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 14:30 1 [11]กวางจู เอฟซี 2-1
1-1
อินชอนยูไนเต็ด[8] 1 3 -0.25
+0
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 14:30 3 [6]โวฟูไทโป 0-2
0-1
เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น[7] 3 -0.75
FT 14:30 4 [4]ซัมซุยโป 3-1
1-1
เซาธ์ ไชน่า เอเอ[12] +0.5
+0.25
FT 14:30 3 [14]Kai Jing 0-1
0-1
นอร์ท ดิสทริค เอฟซี[2] 2 +2.75
▲▲+3.25
FT 14:30 1 [10]ซิติเซ่น 3-1
3-1
อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ[5] +0.75
+1
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 14:30 [10]Kwong Wah AA 0-0
0-3
ตวนมุน เอสเอ[14] -
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
FT 15:00 2 [6]วอร์เดอร์แลนด์(ญ) 0-3
0-1
USC Landhaus Womens[2] 1 +1.75
+2
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
Postp 15:00 CD Paracuellos Antamira
Real Aranjuez CF -0.5
▲▲-1
-0.75
กัมพูชา คัพ (Cambodia Cup)
FT 15:00 3 Pailin 3-2
0-1
บันเตียเมียนเจย 1 +1.25
ฟุตบอล หญิง ไซปรัส (Cyprus Cup Women)
FT 15:00 โอโมเนียนิคโกเซีย(ญ) 2-0
1-0
Karmiotissa Chrisomilia (W) 1 -2.25
FT 15:00 อปอลลอน ลิมาสซอลเอลเอฟซี(ญ) 2-1
1-1
Nea Salamis Famagusta (W) 1 -1.75
-1.5
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
Pend 15:15 [A-8]สลาเวีย ปราก 2
โซคอล ฮุสตัน[A-11] -
Pend 15:15 [B-12]ฮราเดตซ์กราลอเว บี
คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์[B-2] -
Pend 15:15 [B-14]ดุคลา ปราก บี
ยาบโลเนช 2[B-8] -
Pend 15:15 [B-13]ปาร์ดูบีค บี
สโลวาน เวลวารี่[B-10] -
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
FT 15:30 5 1 [13]แอง แยง 1-2
0-0
ดั๊ก ลั๊ก[6] 3 -0.25
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
Pend 15:30 [A-3]พัลเซ่น 2
สปาร์ตาปราก 2[A-1] -
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 15:30 2 1 [11]เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 3-1
2-0
สลาโว วีเซลัด[12] 4 -0.75
FT 15:30 4 [9]เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 1-2
0-2
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า[4] 3 +0.75
▲▲+1.25
ฟุตบอลชิงแชมป์เวียดนาม รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Vietnam championship u19)
FT 15:30 1 คานห์โฮ(ยู19) 2-2
2-2
ด่งท้าป(ยู 19) 2 +0.5
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:30 Jaguar FC (W) 0-0
0-0
Growing Star (W) +1
+1.25
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 15:45 2 [8]ฮ่องกง เอฟซี 5-0
3-0
ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่[13] -2.75
▲▲▲-3.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 16:00 2 1 [U-1]เอฟเค ทิวเมน 2-0
1-0
วอลกา อูลยานอฟสค์[U-3] 4 -0.5
-0.75
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
FT 16:00 3 [10]ทีทีบีดี ฟูดอง 0-0
0-0
Tuan Tu Phu Tho[12] 3 -0.75
▼▼-0.25
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 16:00 [5-19]เกตาเฟ่ บี 2-2
1-1
ยูดี เมลิลล่า[5-12] +0
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 16:00 2 สปอร์ติ้ง กิฆอน(ญ) 2-1
1-0
แอธเลติก บิลเบา บี (ญ) +0.75
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
FT 16:00 4 Ujpesti TE B 1-0
0-0
เอฟซี ดาบาส 1 +0.5
FT 16:00 1 ปาคซิ เซ 2 2-1
0-1
ดูเนเจวารอส พีเอเอสอี 3 -0.25
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 16:00 [11]มูทัล เอฟซี 0-3
0-0
ถั่ง ซิง เอฟซี[9] 2 +0.25
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
FT 16:00 1 Ferencvarosi TC B 3-0
2-0
Szegedi VSE 2 -2.5
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 16:00 4 FC Voluntari U19 1-4
0-3
วิโตรุล คอนสแตนต้า (ยู 19) 2 +2
FT 16:00 2 Dinamo Bucharest U19 2-1
0-0
Steaua Bucuresti U19 2 +1.5
FT 16:00 1 AFC Botosani U19 0-0
0-0
ASU Politehnica Timisoara U19 4 -1.5
FT 16:00 3 Concordia Chiajna U19 2-1
1-0
ACS Kids Tampa Brasov U19 4 -3
FT 16:00 FC Ripensia Timisoara U19 2-2
1-0
ACS Poli Timisoara U19 1 -2.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 16:00 RCP Valverdeno 0-1
0-2
Kinatu -
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 16:00 1 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 1-1
0-0
ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) 2 +0
▲▲-0.5
FT 16:00 2 FFC Turbine Potsdam II (w) 5-1
5-0
Berghofen s (W) 2 -0.25
▲▲-0.75
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 16:00 2 CFF Albacete (w) 3-0
0-0
Athletic Club de Murcia (W) 1 -3.5
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 16:00 มอนเชงกลาดแบช (ญ) 1-4
1-0
แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) 2 +0.5
▼▼+0
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
FT 16:00 Zalaegerszegi TE II 0-0
0-0
UFC Nagykanizsa 1 +0.25
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 16:00 6 ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 0-1
0-0
เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 3 -0.25
-0.5
FT 16:00 วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 0-0
0-0
คูการิค(ยู 19) 1 -0.25
FT 16:00 1 เอฟเคนาเปรดัก(ยู 19) 1-0
0-0
ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) 2 +0.5
▼▼+0
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 16:05 2 1 [12]เมลเบิร์น วิคตอรี่ 0-3
0-1
ซิดนีย์ เอฟซี[6] 1 +0.25
▲▲▲+1
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 16:05 1 FC Academica Clinceni U19 5-1
1-0
Petrolul Ploiesti U19 1 -1.25
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
FT 16:30 [6]บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี 4-0
2-0
Tanjong Pagar Utd[8] 2 -0.5
-0.25
FT 16:30 3 [3]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี 1-0
1-0
เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี[5] 1 -0.75
▲▲-1.25
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 16:30 1 [1]โซล อี-แลน เอฟซี 4-0
3-0
บูโชน เอฟซี 1995[6] -0.75
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 16:30 2 [11]แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) 2-1
1-0
ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ)[17] 1 -1.25
-1.5
FT 16:30 2 [13]สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) 4-2
3-0
เซบีญ่า เอฟซี (ญ)[8] 1 +0
+0.25
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 16:30 1 [19]CSS Islla Te Nagh 2-4
1-1
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์[7] 1 +0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 16:30 7 1 รีแคมบีออส โคลอน ซีดี 2-3
1-0
CD Olimpic Xativa 3 -0.25
FT 16:30 4 RSD อัลกาล่า เอนาเรส 1-0
0-0
Mostoles CF 1 5 -0.75
FT 16:30 4 1 Torrejon CF 1-0
1-0
ปาร์ลา เอสคูเอลา 3 -0.25
-0.5
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 16:30 2 อิกัวลาดา(ญ) 0-3
0-2
เลบานเต้ ลาส พลานาส(หญิง) 3 +1.75
มาร์เทอร์ส เมโมเรียล ซี-ดิวิชัน ลีก (Martyr's Memorial C-Division League)
FT 16:45 2 Sanogaucharan Youth 0-3
0-2
Jhapa XI 2 +0.75
+1
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 16:45 4 ยูดี มาราเซน่า 1-0
0-0
แอทเลติโก้ มานชา เรอัล 2 +0.5
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 17:00 1 [9]ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 1-1
0-1
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์[8] 4 +0.75
▲▲+1.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 [S-16]FC Yessentuki 0-3
0-1
อันจิ มาคัชคาล่า[S-6] +1.75
+2
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 17:00 [18]O Parrulo Ferrol Futsal 0-2
2-3
บูเรลา(ฟุตซอล)[15] 1 -
FT 17:00 1 [9]ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) 1-1
1-2
ปัลมา (ฟุตซอล)[3] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 [U-14]ครีลย่า โซเวียตอฟ 2 2-0
2-0
เอฟเค โอเรนบูร์ก-2[U-13] -
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
FT 17:00 3 [3]ด่องตัมลองอัน 1-0
0-0
เกิ่น เทอ เอฟซี[9] 1 -0.5
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
Pend 17:00 [8]เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์
เอฟซี คูเลสซาเล่[10] -
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 17:00 2 [11]เอฟเค คัสไป 2-0
1-0
เซตีซู[6] 1 +0
-0.25
FT 17:00 1 [13]เอฟเค อะตีราอู 1-3
1-1
อัคโตเบ[9] 2 -0.25
+0
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 17:00 2 [1]บาร์เซโลน่า(ญ) 7-1
3-0
เลบานเต้ ยูดี (ญ)[2] -4
▼▼▼
▼▼
-2.75
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
FT 17:00 4 [4]Neulengbach Womans 2-3
1-2
เซ็นต์. พอลเท่น(ญ)[1] +2.5
▲▲▲+3.25
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 17:00 4 [5-2]ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 2-1
1-1
ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา[5-8] 2 -0.25
+0
FT 17:00 3 [1-16]โครูโช่ เอฟซี 1-1
0-1
สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี[1-18] -0.25
-0.5
FT 17:00 2 [3-18]เออี พรัท 1-2
0-0
เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า[3-17] 1 2 +0
-0.25
FT 17:00 [5-16]แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 0-1
0-0
UD Socuellamos[5-18] 1 -0.25
-0.5
FT 17:00 5 [5-9]แอตเลติโก บาเรียเรส 1-0
0-0
ดอน เบนิโต้[5-10] 5 -0.75
-0.5
FT 17:00 3 [3-9]ซีเอฟ บาดาโลน่า 4-1
3-1
ซีเอฟ ลา นูเซีย[3-12] 2 -0.25
-0.5
FT 17:00 5 [4-15]เรเครติโบ อูเอลบา 0-1
0-0
เยคราโน ดิปอติโว[4-18] 5 -0.75
-0.5
FT 17:00 3 [4-3]อัลเจซีราส 1-0
0-0
เรอัล เบติส 2[4-7] 4 +0
-0.25
อุซเบกิสถาน คัพ (อุซเบกิสถาน คัพ)
FT 17:00 เอฟเค กิฟดูวอน 0-0
0-0
เอฟเครูบิน(อุซเบกิสถาน) -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 17:00 4 [1-4]ซาลามังก้า 0-1
0-0
คูลทูรัล เลโอเนซ่า[1-2] 3 +0
+0.25
FT 17:00 3 [5-17]UD Poblense 2-1
0-0
วิลลารูเบีย ซีเอฟ[5-14] 3 +0
▲▲-0.5
FT 17:00 3 [3-4]อันดอร์ราซีเอฟ 1-0
1-0
Ibiza Eivissa[3-1] 1 +0.25
FT 17:00 4 1 [4-12]คาดิส 2 1-4
0-2
เซบีย่า แอตเลติโก[4-6] 3 +0.25
+0
FT 17:00 3 [3-10]เยย์ดา 1-0
0-0
เอร์กูเลส[3-11] 3 +0
-0.25
FT 17:00 4 [3-13]อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 2-1
1-1
บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา[3-20] 2 -0.25
FT 17:00 2 [1-20]ซีดี กัวจูเอโล 0-2
0-1
เรอัล โอเบียโด้ บี[1-14] 2 +0
-0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:00 2 CD Vallobin 0-1
0-0
CD Colunga 1 +0
FT 17:00 4 ซีดี เบอร์ซีโอ้ 1-1
1-1
CCD Alberite 3 -1
FT 17:00 3 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 2-4
0-2
อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 1 -0.75
-1
FT 17:00 5 Torrent C.F 2-2
0-2
โนเวลด้า ซีเอฟ 2 -0.25
-0.5
FT 17:00 6 ซีดี วาเรีย 1-1
0-0
Rioja competition 1 7 -0.25
+0
FT 17:00 4 เรอัล เอวิเลส 1-1
1-0
เอล ซาน มาร์ติน 1 -0.75
FT 17:00 2 อัลบาเซเต้ 2 0-1
0-1
CD Torrijos 1 6 -0.5
▲▲-1
FT 17:00 2 CF Trujillo 0-0
0-0
CD Calamonte 6 +0
FT 17:00 3 ดีเอวี ซานต้า อน่า 0-1
0-0
แอตเลติโก้ ปินโต้ 3 +0.75
+1
FT 17:00 1 1 ยูดี พาเตอร์นา 0-1
0-0
เฮอร์คิวลีส2 4 -0.5
-0.25
FT 17:00 2 ซีดี มอนติโฆ่ 1-0
0-0
เจเรซ 2 -1
FT 17:00 ยูซี เซียราส 1-1
1-1
CD Llanes -
FT 17:00 ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล 1-2
1-2
Real Titanico Laviana -
FT 17:00 SD Navarro CF 1-0
3-0
Valdesoto -
FT 17:00 Villanueva del Pardillo 1-0
1-0
เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส -
FT 17:00 Ted Contois Feng 0-0
1-0
CP Valdivia -
FT 17:00 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 2-1
3-2
เลกาเนส บี -
FT 17:00 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 1-0
1-0
อัลคอร์ค่อน บี -0.75
-0.5
-0.75
FT 17:00 CA Vianes 0-0
2-0
CP Calasancio -
FT 17:00 โอลิเวนซา เอฟซี 0-1
0-1
CF Campanario -
FT 17:00 ซีดี เมียยาดาส 0-0
1-0
เอซเตรมาดูรา บี -
FT 17:00 SD Lenense 0-0
0-1
ซีดี ทุยล่าร์ -
FT 17:00 ลาปาลมา 0-0
1-2
ลูเซน่า -
FT 17:00 2 บียาร์เรอัล ซี 2-0
0-0
โฆเว่ เอสปันญอล 2 -0.75
FT 17:00 2 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี 1-2
1-1
ซีดี ช็อกโก 3 -0.5
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:00 4 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า(ยู 19) 0-2
0-0
ยูเนี่ยน อดาร์เว(ยู 19) 7 -0.5
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 17:00 1 ซาลามังกา (ญ) 2-1
0-1
ดีเอ็นเอส เด เบเลน (ญ) 1 -0.5
FT 17:00 5 1 CD Oceja Women 3-3
3-0
Sardoma CF Women +1.5
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 17:00 4 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) 2-0
1-0
ชีวาสสปอร์(ยู19) 3 -1.25
FT 17:00 2 ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) 0-0
0-0
เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) 1 4 +0
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:00 3 Badazous U19 0-0
0-0
ราโย บาเยกาโน (ยู 19) 3 -0.25
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 17:05 6 1 [5-5]ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 0-2
0-1
บาดาโฮซ[5-1] 2 +0
+0.25
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 17:05 3 กัซเทป (ยู 19) 4-0
2-0
เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) 2 -0.25
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 17:15 [4]เฟยเรนเซ่ 1-1
0-0
โควา พีดาเด้[15] 6 -1
-0.75
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
FT 17:15 [5]เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 2-0
0-0
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[11] -1.25
-1
Dutch Cup Woman (Dutch Cup Woman)
FT 17:15 2 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) 3-2
2-2
เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 2 +0.25
+0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:15 7 1 ชิลลา ซีเอฟ 1-1
1-0
ยูเอฟ เบนิกานีม 4 -0.5
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 17:15 ซิวดัดเดมูร์เซีย(ญ) 0-3
0-1
Murcia Feminas (W) 1 +0.25
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 17:30 [11]แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) 1-2
3-2
บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล)[2] -
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 17:30 2 [19]เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 1-2
1-2
คอนยาสปอร์[12] 2 +0
-0.25
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 17:30 2 [5]อัลตินอร์ดู 6-3
4-0
เอสคิเซไฮสปอร์[18] 1 2 -1.75
▲▲-2.25
FT 17:30 2 [12]โบลูสปอร์ 1-2
1-1
อดาน่าสปอร์[15] 3 -0.5
อุซเบกิสถาน คัพ (อุซเบกิสถาน คัพ)
FT 17:30 เอฟเค ชิกาทอย 0-2
1-3
ซามิน -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:30 1 โลญ่า ซีดี 3-2
1-1
Atletico Porcuna CF 2 +0
FT 17:30 3 ซีดี เตรรา 1-0
0-0
Castilleja CF 1 -0.75
-0.5
-0.75
FT 17:30 5 โพลโวลีน 1-0
0-0
Arosa Sociedad Cultural 2 -0.25
FT 17:30 3 1 CD Pozoblanco 3-2
0-1
กอร์โดบา บี 3 +0
-0.25
FT 17:30 4 Comillas 0-0
0-0
CD Tedeon 7 -0.25
FT 17:30 2 พูเอนเต้ เจนิล 1-0
0-0
เซบีย่า ซี 1 3 -0.5
FT 17:30 3 ซีดี การีนา 0-3
0-2
ซีดี ซาน โรเก้ +0.25
+0.5
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga)
FT 17:30 3 FC Abdish-Ata Kant 1-2
0-2
FK Alga Bishkek 3 +0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:30 อัลเมเรีย บี 1-0
2-1
CD Torreperogil -
FT 17:30 CD Huetor Tajar 0-0
1-1
รีล เจน -
FT 17:30 Poli Almeria 0-0
0-2
Torredonjimeno -
17:30 โลญ่า ซีดี
Polkuna Athletics -
เกรละ พรีเมียร์ลีก (India Kerala Premier League)
FT 17:30 1 เกรละบลาสเตอร์ส 2 1-0
0-0
Golden Threads FC 1 4 -0.5
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 18:00 2 [A-7]ลิเวอร์พูล (ยู 23) 3-2
0-1
ไบรท์ตัน (ยู 23)[A-9] 1 -0.5
-0.25
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 18:00 1 [8]นัม ดินห์ เอฟซี 1-0
0-0
ซงลาม เหงะอาน[10] 3 -0.5
▼▼+0
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
FT 18:00 [8]เคเอส บีริซ บอลช์ 1-1
1-1
เคเอส คาสตริโอติ[7] -
อาร์เมเนีย คัพ (Armenia cup)
FT 18:00 1 [ARM D1-2]อารารัต 0-1
0-0
เอฟเค แวน[ARM D1-7] 2 -1
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 18:00 2 [13]เอฟซี มินาจ 0-0
0-0
โคลอส โคซาลิฟก้า[6] 3 +0.5
+0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 [S-12]คราสโนดาร์ 3 0-1
0-1
เอฟเค มาฮัชกาลา[S-11] 2 +0
ดิวิชัน 1 เฟมินีน (French Feminines D1)
Postp 18:00 [5]แก็งก็อง (ญ)
โอลิมปิก ลียง (ญ)[2] -
FT 18:00 1 [1]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 7-0
3-0
เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ)[10] -4.5
▼▼-4
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 18:00 [6]อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) 0-0
3-1
คอร์โดบา(ฟุตซอล)[13] -
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 18:00 2 [4]ดินาโม มินส์ค 1-0
1-0
ซลูตัสค์[13] 1 -1.5
-1.25
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 18:00 [7]Vaidepenas Futsal 2-2
4-2
Peinsa F.S. Cartagena Futsal[4] -
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 18:00 1 [10]อองเช่ร์ 1-1
0-0
มงต์เปลลิเย่ร์[8] 1 -0.25
+0
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 18:00 [14]เซาแธมป์ตัน 3-2
2-2
เบิร์นลี่ย์[15] -0.5
-0.25
-0.5
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 18:00 1 [9]เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 2-0
2-0
เอสวี เม็พเพ่น[13] 4 -0.25
+0
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 18:00 [1]วิงยี เอฟที 1-2
1-1
หยวน ลอง เอฟซี[9] 3 -0.25
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 18:00 3 [12]อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 2-0
1-0
อาร์เซน่อล ตูล่า[14] 5 -0.25
+0
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women's Premier League)
FT 18:00 [4]ลิเวอร์พูล (ญ) 2-0
1-0
เลเวส (ญ)[5] 1 -1.25
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 18:00 [A-7]กอเตปา เทสฮ์เกนท์ 1-1
1-1
แยงไกเยอร์[A-10] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 2 [U-7]คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 3-1
0-0
เชลยาบินสค์[U-5] 2 6 -0.5
Greece National B1 (Greece National B1)
FT 18:00 [S-8]Santorini 2020 0-0
1-0
อีกาเลโอเอเธนส์[S-6] -
FT 18:00 2 [S-2]คาลามาต้า เอโอ 1-0
1-0
AO Episkopis Rethymno[S-3] 2 -0.75
-1
ฟุตบอลชิงแชมป์เวียดนาม รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Vietnam championship u19)
FT 18:00 1 เอสคิวซี บินห์ดิน(ยู 19) 1-2
1-1
college JMG U19 1 +0.5
▲▲+1
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 18:00 3 1 [8]Faizkand 1-0
1-0
CSKA Pamir Dushanbe[5] 2 +0
FT 18:00 [3]เอฟเค คูจานด์ 2-0
4-1
ดูชานเบ-83[7] -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 18:00 3 [6]เฮอฟอล์จ โคเก้ 1-1
1-1
วีบรอก[1] 2 +0.75
+1
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 18:00 1 1 [4-10]ยูดี ทามาราเซเต้ 0-1
0-1
คอร์โดบ้า[4-9] 3 +0
+0.25
+0
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen)
FT 18:00 3 [SWE D1-4]เยอร์การ์เด้น 0-1
0-1
ฮัมมาร์บี้[SWE D1-8] 2 -0.75
-0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 0-1
0-0
UD Guia -1.5
-1.75
FT 18:00 4 เตเนริเฟ่ 2 1-1
0-1
ซีดี เมนซาเจโร่ 2 -0.25
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 18:00 2 Buildcon FC 2-1
2-0
ฟอเรสต์ เรนเจอส์ 2 +0
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 18:00 UD San Antonio Pilar (w) 0-6
0-2
ยูดี เจเนโต เดล เทอิเด (ญ) +1
FT 18:00 Atletico Union Guimar Women 2-0
0-0
CD Furia Arona (W) -3
▲▲▲
▲▲▲
-4.5
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 18:00 3 1 FC Peremoga Dnieper 1-3
0-2
เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 2 +0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
Postp 18:30 [NE-8]เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)[NE-14] -
Postp 18:30 [NE-18]เอฟเอสวีออปติกราทโนว์
เบอร์ลิเนอร์เอเค07[NE-5] -
Postp 18:30 [NE-9]ชามนิตเซอร์
คาร์ล ไซส์ เยน่า[NE-4] -
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 18:30 1 [17]เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 1-0
1-0
เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส[18] 2 -0.25
-0.5
FT 18:30 2 [14]เนิร์นแบร์ก 2-1
1-1
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07[10] 4 -0.25
+0
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
Postp 18:30 [NE-20]บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี
เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด[NE-13] -
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 18:30 [9]ฮันโนเวอร์ 96 3-3
0-2
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา[2] 2 +0.25
+0
+0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
Postp 18:30 [NE-12]ลิทช์เท่นเบิร์ค 47
เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ[NE-11] -
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 18:30 1 [12]ดาร์มสตัดท์ 1-2
1-1
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[6] 1 +0
+0.25
+0
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
Postp 18:30 [NE-3]บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก
วีเอฟบีเออร์บัค[NE-16] -
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 18:30 3 1 [17]เซอร์เคอร์ บรูซ 2-1
2-0
เบียรส์ชอทวิลริค[7] 1 -0.25
-0.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
Postp 18:30 [NE-19]เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก[NE-6] -
Postp 18:30 [NE-17]แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์
เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03[NE-10] -
Postp 18:30 [NE-2]วีเอสจี อัลท์ไลนิค
เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี[NE-7] -
Postp 18:30 [NE-1]บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์[NE-15] -
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 18:30 [13]เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 1-1
1-0
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา[8] 3 -0.25
-0.5
-0.25
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League)
FT 18:30 1 [1]เชลซี เอฟซี (ญ) 6-0
3-0
เบอร์มิงแฮม (ญ)[9] 1 -3.25
-3.5
▼▼-3
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 18:30 2 [15]เรอัล เบติส ( ญ ) 0-0
0-0
อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ)[14] 2 -0.75
-1
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 18:30 3 Elmoadab Tabriz FC 1-1
1-0
Foolad Natanz FC -1.25
FT 18:30 1 Mes Novin Kerman 1-0
0-0
Iranjavan Bushehr 3 -0.75
FT 18:30 2 Milad Mehr 0-0
0-0
Shahrdari Bam 3 -0.75
-1
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
FT 18:45 3 [12]Ierapetra 1-1
1-0
เลวาเดียกอส[2] 4 +1.25
+1
FT 18:45 3 [8]อปอลล่อน ลาริสซ่า 0-1
0-1
ไอโอนิกอส[1] +0.25
▲▲+0.75
FT 18:45 2 [7]พานาคายคิ 2005 2-1
1-0
โดซา ดรามัส[9] 1 -0.75
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 18:45 1 พาส ฮาเมดัน 0-0
0-0
Niroye Zamini 2 -0.25
FT 18:45 1 Naft Omidiyeh 1-0
1-0
Sardar Bukan FC 1 -1.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 19:00 4 [S-11]เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 3-1
1-0
TSV Schott Mainz[S-20] 3 -0.75
▲▲-1.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 4 [S-2]FK Kuban Kholding 2-1
1-0
สตาฟโรพอล-2009[S-9] 3 -1.25
FT 19:00 2 [S-8]FK Forte Taganrog 2-0
1-0
มาชูค- เคเอ็มวี[S-10] 1 4 -0.75
-1
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League)
FT 19:00 [4]Astra Hungary Womens 5-1
1-1
Viktoria FC Szombathely Womens[5] -1.25
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
FT 19:00 2 [6]ริกาสฟุทโบลา สโกลา 4-0
2-0
เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก[4] 1 6 -0.75
▼▼-0.25
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
FT 19:00 [15]มลาด้า โบเลสลาฟ 0-0
0-0
ไพรบราม[18] 2 -1.25
▼▼-0.75
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 19:00 3 [6]โบโตซานี่ 1-0
0-0
เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า[11] 4 -0.25
+0
▲▲-0.5
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
FT 19:00 3 [12]ฟาสตาฟ ซลิน 1-2
1-1
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า[13] 5 -0.5
-0.75
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 19:00 2 [1]ดินาโม เดรสเดน 0-0
0-0
ฮันซ่า รอสต๊อค[2] 1 -0.25
ซีเรีย คัพ (Syrian Cup)
FT 19:00 จาเบิลช 1-0
0-0
อัล-โชต้าดามัสกัส +0
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 19:00 2 [4]สปอร์ติ้ง กิฆอน 1-2
0-0
มิรานเดส[13] 2 -0.25
▲▲-0.75
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 19:00 4 [20]อลาเบส 1-3
0-3
เซลต้า บีโก้[11] 1 5 +0.25
+0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 1 1 [U-4]ซเวซดา เปียร์ม 2-1
1-1
FK Volna Nizhegorodskaya[U-6] 2 -0.75
▲▲▲-1.5
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 19:00 3 [5]ทูเลวิค วิจานดี่ 0-4
0-2
เลวาเดีย ทัลลินน์[1] 3 +1.75
+1.5
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A)
FT 19:00 3 [5]พานาธิไนกอส 3-0
1-0
พีเอโอเค ซาโลนิก้า[4] 5 +0.25
+0.5
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League)
FT 19:00 [5]เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) 3-1
1-0
แอสตัน วิลล่า (ญ)[12] 4 -1.75
-1.5
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 19:00 2 1 [16]ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) 0-4
0-2
ซีดี ตากอน(ญ)[3] 1 +1.5
+1.25
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 19:00 2 [12]เอฟเค อรีส 1-1
0-0
ไกเซอร์ คีซีรอดา[14] 2 +0
Greece National B1 (Greece National B1)
FT 19:00 2 [8]Almopos Arideas 1-1
1-0
AEP Kozani[10] 4 -0.75
-1
FT 19:00 1 [S-9]นิกี โวลอส 0-1
0-0
อาลีซอส[S-1] 2 -0.75
-1
-0.75
FT 19:00 [2]โอลิมเปียกอส โวลัว 0-1
0-1
เวเรีย เอฟซี[1] -
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women's Cup)
FT 19:00 [ENG WNPL-3]เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) 2-0
5-2
ลินคอล์น ซิตี้(ญ) -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
Postp 19:00 กอร์ มาเฮีย
ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ -
Greece National B1 (Greece National B1)
FT 19:00 1 [S-10]Aspropyrgos Enosis 0-3
0-1
คาลิเทีย[S-7] 1 +0.25
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league)
FT 19:00 [8]ฮาร์ทส์ (ญ) 0-5
0-6
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ)[1] -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
Postp 19:00 ทัสเคอร์
เคซีบี -
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women's Cup)
FT 19:00 [EWSL-9]Keynsham Town Womens 0-0
0-1
เยโอวิล ทาวน์ (ญ)[EWSL-8] -
FT 19:00 [ENG WNPL-5]ซันเดอร์แลนด์ (ญ) 5-1
3-0
เชฟฟิลด์ (ญ)[ENG WNPL-11] -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 [SWE D2-16]เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 0-2
0-2
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค[SWE D1-6] -
Greece National B1 (Greece National B1)
FT 19:00 1 [5]เปียริกอส 2-0
1-0
Thesprotos[6] 3 -0.5
FT 19:00 [7]AO Triglia 0-0
0-0
พานเซอร์ไรกอส[4] 1 +0.5
FT 19:00 3 [9]อปอลล่อน คาลามาเรีย 0-1
0-0
เอโอ คาวาลา[3] 3 +0.75
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
Postp 19:00 บานดาริ
Bidico -
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
Postp 19:00 [4]FC Kuktosh
อิสทิโล ดูชานบี[1] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 [SWE D1-13]ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 1-0
1-1
วาซาลุนด์ ไอเอฟ[SWE D2-11] -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 19:00 1 1 [11]โคลดิ้ง 1-1
1-0
ฮวิโดฟ ไอเอฟ[9] 1 -0.25
+0
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women's Cup)
FT 19:00 [EWSL-7]ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ) 0-0
3-1
เคนท์ ฟุตบอล (ญ) -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 19:00 เอฟเคอเรนดัล
อัสเคอร์ -0.25
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 19:00 1 Andernach (w) 1-2
1-1
เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) 1 -1
▼▼-0.5
FT 19:00 FFC 08 Niederkirchen (ญ) 0-4
0-2
โคโลญจน์ (ญ) 1 +2.25
▲▲▲
▲▲
+3.5
FT 19:00 โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 0-0
0-0
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ญ) 1 -0.25
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League)
Pend 19:00 Jabal Al Mukaber
Thaqafi Tulkarm -1.25
Pend 19:00 Wadi Al Nes
Ahli Alkhaleel +0.75
▲▲+1.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 19:00 ลันซาโรเต้ 1-0
1-1
ยูดี แกรน ทารายาลเอสที -
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women's Cup)
FT 19:05 บริกเฮาส์ ทาวน์ หญิง 0-0
0-0
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ญ) 1 -0.25
เยอรมัน(w) คัพ (เยอรมัน(w) คัพ)
FT 19:05 3 [GER WD1-2]วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 2-0
2-0
บาเยิร์น มิวนิค (ญ)[GER WD1-1] 1 1 +0.25
+0
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 19:05 4 1 [5]แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-3
0-1
ขอนแก่น ยูไนเต็ด[4] 1 -0.25
-0.5
FT 19:05 4 [6]ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 1-2
1-1
นครปฐม เอฟซี[3] 3 -0.25
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women's Cup)
FT 19:15 [ENG WNPL-9]มิดเดิลสโบรห์(ญ) 3-1
1-1
ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ )[ENG WNPL-10] 2 -0.25
+0
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
FT 19:30 5 [7]วาร์ดา เซ 0-0
0-0
แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน[3] 1 4 +0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:30 2 [S-5]ลีเจียน ไดนาโม 2-1
0-1
ยูโรเซ คราสโนดาร์[S-1] 3 +0
▲▲▲+0.75
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
FT 19:30 1 [2]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 3-0
2-0
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[9] 2 -1.5
-1.25
-1.5
FT 19:30 2 [18]เอดีโอ เดน ฮาก 1-4
0-3
อูเทร็คท์[7] +1.25
▲▲▲+2
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ)
FT 19:30 1 [8]ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 0-0
0-0
ไนเรกิฮาซา[7] -0.25
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League)
FT 19:30 7 [2]เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 0-2
0-2
สแตนดาร์ด ซัมเควียท[4] 3 -1
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga)
FT 19:30 1 [6]ดับบริวเอสจี วัตเท่น 2-0
0-0
แอลเอเอสเค ลินซ์[3] 2 +0.75
+1
FT 19:30 3 1 [5]โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 1-8
1-2
ราปิด เวียนนา[2] 1 +0.25
+0.5
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League)
FT 19:30 บลู อีเกิ้ลส์ 0-0
0-1
Civo United -
FT 19:40 1 1 ชิทิพายูไนเต็ด 1-0
0-0
Mafco 2 +0.75
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
Pend 19:55 เอฟเค โบรดาแรค (ยู19)
Spartak Subotica U19 -
ไอซ์แลนด์ ลีก คัพ บี (Iceland League Cup B)
Postp 20:00 [A3]เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์
Throttur Vogur[ICE D2-3] -
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division)
FT 20:00 2 [12]Digenis Morphou 1-1
1-1
Akritas Chloraka[10] 3 -0.25
-0.5
-0.25
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ซี (Brazil Campeonato Paulista C)
Postp 20:00 ลิเนนเซ่(บราซิล)
กาปิ วาเรียโน -
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup)
FT 20:00 4 [NGA PR-6]เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล 2-1
1-1
อีเอส เซทิฟ[ALG D1-2] 1 -0.5
-0.75
-0.5
FT 20:00 1 NAPSA Stars 0-1
0-1
โคตอน สปอร์ต 1 -0.25
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga)
FT 20:00 [1]KF Ballkani 0-1
0-1
พริสตีนา[3] -0.5
FT 20:00 [7]เคเอฟ เฟโรนิเคลิ 4-0
1-0
KF Llapi[5] -1.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 20:00 1 [W-1]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 1-0
0-0
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์[W-4] 1 -1
-0.75
-1
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 20:00 5 [17]วิล่าแฟรเนียนเซ 2-1
1-1
ซีดี มาฟรา[10] 1 +0
-0.25
+0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 [S-14]ดรูซบ้า เมย์คอพ 3-2
1-2
FC Tuapse[S-17] -0.75
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 20:00 3 [15]สมอร์กอน เอฟซี 1-1
0-1
สลาเวีย โมซีร์[14] 1 +0.5
▲▲+1
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 20:00 2 [17]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 3-1
1-0
เยนิ มาลัตยาสปอร์[14] 1 -0.5
-0.75
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
FT 20:00 [15]Cape Town Spurs 0-0
2-1
Uthongathi FC[8] -
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women's Premier League)
FT 20:00 1 [1]เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) 2-0
0-0
London City Lionesses (w)[6] 1 -1.5
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga)
FT 20:00 2 [1]เอฟเค สเกนดิจา 79 2-1
0-0
ซิเล็กส์[10] 2 -1.5
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 20:00 1 [19]น็องต์ 1-2
1-2
นีซ[11] 2 -0.25
+0
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga)
FT 20:00 3 [2]เอฟเค ชคูปิ 1-2
0-1
เรโนวา[11] 3 -1.25
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 20:00 3 1 [12]แร็งส์ 2-2
0-0
แรนส์[7] 3 +0.25
+0.5
+0.25
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women's Premier League)
FT 20:00 [8]คริสตัล พาเลซ (ญ) 0-3
0-2
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ)[3] +0.75
+1
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 20:00 1 [12]โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 2-1
1-1
ทีเอส กาแล็กซี่[8] 2 +0
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga)
FT 20:00 6 [5]ราบ็อตนิคกี้ 2-1
0-0
โบเรค เวเลส[6] 1 -0.5
-0.75
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
FT 20:00 [11]FAM-MSN Project Squad 0-5
0-3
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2[5] 4 +1.75
▼▼+1.25
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga)
FT 20:00 1 [8]เปลิสเตอร์ 2-0
1-0
เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่[9] 2 -0.25
▲▲▲-1
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women's Premier League)
FT 20:00 [7]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) 0-1
0-1
โคเวนทรี (ญ)[10] -0.75
-1
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga)
FT 20:00 1 [4]FC Struga Trim Lum 3-1
2-0
Belasica Strumica[12] 3 -1.25
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 20:00 1 [5]อลันยาสปอร์ 1-2
1-1
เกนเคลอร์บิลิจี้[20] 4 -1.5
▼▼-1
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 20:00 1 [16]แบล็ค ลีโอพาร์ด 0-1
0-0
อามาซูลู[5] 1 +0.25
+0.5
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
FT 20:00 [4]ทีเอส สปอร์ติง 0-0
4-0
Bizana Pondo Chiefs[16] -
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 20:00 3 [17]ลอริยองต์ 1-0
1-0
แบรสต์[14] 1 2 -0.25
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
FT 20:00 1 [3]รีล คิงส์ 0-1
0-1
เจดีอาร์ สตาร์[6] 1 -0.25
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 20:00 1 [13]บอร์กโดซ์ 2-3
2-3
สตารส์บูร์ก[15] 1 +0
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 20:00 2 [18]อันคารากูคู 1-0
0-0
อันตัลยาสปอร์[11] 4 -0.25
+0
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women's Premier League)
FT 20:00 [9]ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) 3-1
1-0
ลอนดอน บีส (ญ)[11] -0.75
-1
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 20:00 2 [13]เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 1-1
0-0
อุมรานิเยสปอร์[11] 1 1 +0
-0.25
+0
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League)
FT 20:00 1 [6]ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) 1-0
1-0
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ)[3] 1 +1
▲▲▲+1.75
FT 20:00 [8]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) 0-3
0-2
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ)[2] +3
+2.75
FT 20:00 [11]บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) 0-4
0-2
อาร์เซน่อล (ญ)[4] +3.5
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women's Cup)
FT 20:00 [EWSL-12]ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ) 0-0
0-4
ออสเตรียน(ญ) -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Cancel 20:00 [SWE D2-5]เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
คัลมาร์[SWE D1-14] -
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women's Cup)
FT 20:00 1 [EWSL-6]คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) 0-1
0-1
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ)[EWSL-2] +0.75
+1
FT 20:00 [ENG WNPL-8]เบิร์นลีย์ (ญ) 0-0
0-0
ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ)[ENG WNPL-2] 2 +0.5
+0.75
FT 20:00 2 วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ) 1-1
0-0
น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ) 2 +1.25
FT 20:00 [EWSL-3]พอร์ทสมัธ (ญ) 0-0
0-0
เชลเทนแฮมทาวน์(ญ) -2.5
▼▼-2
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league)
FT 20:00 [5]สปาร์ตันส์ (ญ) 0-0
2-0
ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ)[4] -
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women's Cup)
FT 20:00 [ENG WNPL-12]ลอจโบโรห์โฟเซส (ญ) 0-1
0-6
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ)[ENG WNPL-4] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 [SWE D1-9]เอไอเค โซลน่า 1-1
1-1
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์[SWE D2-3] -0.75
-0.5
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women's Cup)
FT 20:00 บิลเลริเคย์ ทาวน์ (ญ) 2-1
0-0
อิปสวิช (ญ) +1.25
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league)
FT 20:00 [7]มาเธอร์เวลล์(ญ) 0-0
2-3
โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ )[6] -
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women's Cup)
FT 20:00 [EWSL-5]Crawley Wasps (w) 1-1
2-3
จิลลิ่งแฮม(ญ)[EWSL-10] -
Postp 20:00 [ENG WNPL-7]สโต๊ค ซิตี้ (ญ)
Wem Town FC (W) -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 20:00 [12]สคีฟซ์ ไอเค 1-0
1-0
โฮโบร[8] +0
+0.25
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1)
FT 20:00 [12]คลับ แอฟริเคน 2-1
1-1
เอเอส ซอลิแมน[6] 3 -0.75
▲▲-1.25
FT 20:00 [10]โอลิมปิก เด เบจา 3-0
2-0
ยูเอส โมนาสตีร์[7] 1 +0
FT 20:00 1 [11]ยูเอส ทาทูอิน 0-0
0-0
อีเอส เมทเลาอิ[9] 1 6 -0.5
-0.25
บราซิล มาตู-โกรสซินเซ ดิวิชัน 1 (Brazil Mato-grossense Division 1)
FT 20:00 1 คุยอาบา 3-0
2-0
ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที -1
-1.25
ฟุตบอลหญิงพรีเมียร์ลีกเวลส์ (Wales Premier League Women)
FT 20:00 Abergavenny Women 0-2
0-1
สวอนซี (ญ) +4
FT 20:00 1 คาร์ดิฟฟ์ เมโทรโพลิแทน(ญ) 3-0
2-0
Aberystwyth (w) -4.5
FT 20:00 1 Port Talbot Women 2-1
0-0
Briton Ferry Women 1 -1.5
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 (Tunisia Division 2)
FT 20:00 [B-6]สตาดา จาบีเซ็น 1-0
1-0
Croissant Msaken[B-2] -
FT 20:00 [A-4]เจนเดาบาสปอรต์ 0-0
0-0
ซีโอ เมเดนีน[A-1] +0
▲▲-0.5
FT 20:00 [A-6]Sbikha 3-2
2-1
ซีเอส กอบ้า[A-3] -1.25
FT 20:00 2 [B-4]Menzel Nour 1-0
1-0
เอสเอส สฟาเชี่ยน[B-3] 2 +0.25
FT 20:00 [A-2]ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ 0-2
0-0
เอ.เอส. ดีเจอร์บา[A-5] +0.25
▲▲+0.75
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 20:00 2 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา 2-1
0-1
ซานาโก 2 -0.25
ฟุตบอลหญิงพรีเมียร์ลีกเวลส์ (Wales Premier League Women)
FT 20:00 1 Cardiff (w) 3-0
2-0
Cyncoed LFC Women 1 1 -1.5
โคโซโว ดิวิชัน 1 (Kosovo Division 1)
Pend 20:00 เคเอฟ เฟริซาจ
KF Kika +0.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 20:05 3 [17]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 2-2
1-2
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[6] 2 +0.75
+1
+0.75
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 (Tunisia Division 2)
FT 20:10 [B-5]AS Oued Ellil 1-0
1-0
อี.จีเอส กัฟซ่า[B-1] +0.25
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 20:30 5 [16]สปาร์ตัก ตัมบอฟ 1-2
1-1
ซีเอสเคเอ มอสโก[3] 1 +2
▲▲▲
▲▲
+3.25
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
FT 20:30 1 [9]สตุ๊ตการ์ต 1-0
0-0
แวร์เดอร์ เบรเมน[12] 2 -0.5
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League)
FT 20:30 [8]ซาบาห์ เอฟเค 1-0
1-0
เอฟเค กาบาล่า[5] +0
ดิวิชั่น 2 มอนเตเนโกร (Montenegro Division 2)
Postp 20:30 [6]เอฟเค เบราเน
FK Ibar Rozaje[9] -1
FT 20:30 [8]เอฟเค การ์เบจ 0-2
0-0
โอเอสเค อิกาโล[2] +0.5
FT 20:30 [7]โบเคลจ์ โคเตอร์ 0-0
0-1
FK Drezga[10] -
FT 20:30 1 [3]เอฟเค มอร์นาร์ 1-0
0-0
Jedinstvo Bijelo Polje[5] -0.75
FT 20:30 2 [4]เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา 0-1
0-0
Arsenal Tivat[1] 1 +0
ฟุตบอล ถ้วย สวีเดน หญิง (Svenska Cupen Damer)
FT 20:30 BK Hacken (W) 1-0
0-0
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) 1 -0.5
-0.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 20:30 2 Maccabi Ein Mahal Jamal U19 1-3
1-2
เอฟซี คาฟร์ กาซิม (ยู 19) 4 -0.25
เกรละ พรีเมียร์ลีก (India Kerala Premier League)
FT 20:30 2 1 Chirag United Kerala 0-4
0-1
สปอร์ตอคาเดมี่ทริชชูร์ 1 -0.5
▼▼▼
▼▼▼▼
+1.5
เซอร์เบียลีก หญิง (Serbia League Women)
Pend 20:30 โปซาเรวัซ(ญ)
ZFK Kolubara (W) -
ลีกสำรอง อาหรับ เอมิเรสต์ (Arabian Gulf Reserve League)
FT 20:45 4 อัล นาสเซอร์ (สำรอง) 1-0
0-0
อัล ไอน์ เอสซีซี (สำรอง) +2
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
FT 21:00 [6]เคเอส กูเกซี 0-1
0-0
สเกนเดอร์บู กอร์ซ[9] -1
FT 21:00 [5]เอสเค ติรานา 5-2
1-2
Apolonia Fier[10] -1.25
-1.5
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ซี (Brazil Campeonato Paulista C)
Postp 21:00 แบนเดียแรนท์
เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี -
บราซิล คัมเปโอนาโต มิเนียโร ดิวิชัน 1 (ฺBrazil campeonato mineiro division 1)
FT 21:00 1 [12]อูเบอร์ลันเดียเอ็มจี 1-0
1-0
ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่[7] 6 +0
-0.25
FT 21:00 5 [11]โบอาร์ เอสปอร์เต้คลับ 0-1
0-1
ครูไซโร่ (เอ็มจี)[6] 4 +0.75
+0.5
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup)
FT 21:00 3 Namungo FC 0-1
0-0
Nkana FC 2 -0.5
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 21:00 [(c)-18]เกเรตาโร่ (ยู20) 0-0
1-4
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)[(c)-10] -
FT 21:00 [(c)-8]พูมาส ยูนัม(ยู20) 0-0
4-4
ปาชูก้า(ยู20)[(c)-2] -
FT 21:00 [(c)-16]ลีออน(ยู20) 0-0
0-4
โตลูกา(ยู 20)[(c)-11] -
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
FT 21:00 3 [2]เอฟเค วัลเมียรา 1-0
0-0
เอฟเค เวนต์สปิลส์[7] 4 -0.25
+0
▲▲▲-0.75
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga)
FT 21:00 [3]เอ็มเอสเค ซิลิน่า 3-3
3-3
ดูนาจสก้า สเตรด้า[2] 3 +0.25
+0
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 21:00 3 [11]เบเลเนนส์ 0-2
0-1
เบาวิสต้า เอฟซี[16] 1 4 -0.25
+0
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 21:00 1 [4]เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 0-2
0-1
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก[2] 2 +1.25
+1
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 21:00 [12]เอซี ฮอร์เซ่นส์ 1-1
1-0
โอเดนเซ่ บีเค[8] 3 +0.25
+0.5
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 21:00 3 [8]แมคฮาร์บ 1-1
1-0
เอฟยูเอส ราบัท[12] 2 +0
-0.25
+0
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (คัมเปโอนาโต คาริโอกา)
FT 21:00 2 [BRA RJC-2]เรเซนเด้ อาร์เจ 1-4
1-2
เบาวิสต้า อาร์เจ[BRA D4-34] 4 +0.75
▼▼+0.25
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 21:00 2 [22]อัลบาเซเต้ 0-3
0-1
เอสปันญ่อล[1] 2 +0.75
+1
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League)
FT 21:00 [2]เซอร์เวตต์ 1-1
0-0
ลูกาโน[3] 1 -0.25
-0.5
FT 21:00 2 [9]เอฟซี ซิยง 0-3
0-0
ยัง บอยส์[1] 4 +1
▲▲+1.5
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
FT 21:00 [6]เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 2-1
1-1
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ[10] 2 -1.25
▼▼▼-0.5
▲▲▲
-1.5
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League)
FT 21:00 [6]Szetomeharry (w) 0-0
0-0
ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ)[3] -
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women's Cup)
FT 21:00 1 [EWSL-1]วัดฟอร์ด (ญ) 3-1
0-1
มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ)[EWSL-4] -0.75
FT 21:00 เซาแธมป์ตัน (ญ) 0-0
3-0