ผลบอล 4 เมษายน 2564ผลบอล 3 เมษายน 2564ผลบอล 2 เมษายน 2564ผลบอล 1 เมษายน 2564ผลบอล 31 มีนาคม 2564ผลบอล 30 มีนาคม 2564ผลบอล 29 มีนาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 2 เมษายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
New Zealand NRFL Premier Division Women (New Zealand NRFL Premier Division Women) | |||||
FT 06:30 | Nomads United Reserves (w) |
1-16
0-7 |
Coastal Spirit (w) 1 | +5.75 | |
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 07:00 | [C-1]คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส |
0-0
0-0 |
แอนติกา จีเอฟซี[C-12] 2 | -0.75 ▲▲-1.25 ▼-1 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 07:00 | 2 [(a)-9]Real Tomayapo |
0-0
0-0 |
รีล โปโตซี่[(a)-12] 4 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 07:30 | 2 1 แอดเตริโค ราแฟล่า |
3-1
2-1 |
Penarol De Rafaela 3 | -0.5 | |
FT 07:30 | 2 ซีเอ 9 เดอ ฮูลิโอ ราฟาเอลา |
9-0
3-0 |
Deportivo Tacural 2 | -0.75 | |
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
FT 07:30 | 2 [(c)-5]นาซิอองนาล อซุนซิยง |
2-0
0-0 |
กัวรานี อาซุนซิยง[(c)-7] 1 | +0 | |
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 08:00 | 4 1 [(a)-16]โอลเมโด้รีโอบัมบา |
2-3
1-1 |
คลับสปอร์ต เอเมเลค[(a)-2] 4 | +0.5 ▲+0.75 |
|
พรีเมียร์ลีกแผ่นดินใหญ่ (New Zealand Mainland Premier League) | |||||
FT 08:00 | ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด |
1-1
0-0 |
แคสเมียร์ เทคนิค 4 | +0.75 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:05 | 4 1 [(a)-4]ลา อีคูดัด |
2-5
0-1 |
เดปอร์ติโว กาลี[(a)-9] | -0.25 ▼+0 |
|
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League) | |||||
FT 08:30 | 1 1 เวสเทิร์น ซูเบอร์ |
1-4
1-2 |
มิราม่าร์ แรนเจอร์ | +0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 09:00 | โอคแลนด์ ซิตี้ |
3-1
2-0 |
Manukau United | -2.5 | |
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League) | |||||
FT 09:00 | 4 วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ |
2-1
0-0 |
Wainuiomata AFC 3 | -0.75 | |
FT 09:00 | 2 เวลลิงตัน โอลิมปิก |
1-0
1-0 |
ไวราไรปา ยูไนเต็ด 1 3 | -2.25 | |
FT 09:00 | 3 Petone FC |
1-5
0-3 |
โลเวอร์ ฮัท ซิตี้ 1 | +1.5 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 10:00 | 2 1 [(c)-16]ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า |
3-1
0-1 |
เซเลยา เอฟซี[(c)-3] 1 | +0.75 ▼▼▼+0 ▲+0.25 |
|
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 10:00 | 4 นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) |
1-2
0-1 |
เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) 3 | -0.5 | |
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League) | |||||
FT 10:30 | 1 [6]แลมบ์ตัน จาร์วิส |
0-2
0-1 |
เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี[1] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
FT 12:00 | 1 [6]มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ |
2-2
2-1 |
เซาท์โคสท์วุลเวอร์[11] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League) | |||||
FT 12:30 | เบลมอนท์ สวอนซี ยูไนเต็ค เอสซี |
5-0
0-0 |
วอลล์เซนด์ 1 | -1.5 | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 13:00 | 3 1 Whittlesea United |
2-4
2-0 |
แลงวาร์ริน 5 | +2.25 | |
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 13:00 | แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) |
1-0
1-0 |
ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) | -0.5 | |
มาร์เทอร์ส เมโมเรียล ซี-ดิวิชัน ลีก (Martyr's Memorial C-Division League) | |||||
FT 13:45 | 1 Planning Boys United |
4-0
2-0 |
Sanepa Club 1 | -0.25 | |
เวียดนาม ฟุตบอลหญิง ยู19 แชมเปียนชิพ (Vietnam U19 Championship Women) | |||||
FT 14:00 | 1 Son La U19 (W) |
0-1
0-0 |
CLB TPHCM (W) U19 2 | +1.25 | |
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League) | |||||
FT 14:05 | 1 [4]เอฟซี แมคอาเธอร์ |
2-0
2-0 |
เพิร์ท กลอรี่[8] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
FT 15:05 | [2]แมนลี่ ยูไนเต็ด |
2-0
0-0 |
ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน)[5] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:15 | 1 เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง |
1-1
0-1 |
บาหลี ยูไนเต็ด | +1.75 | |
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga) | |||||
FT 15:30 | 1 [5]สโลวาน ลิเบเรก(ญ) |
0-5
0-1 |
สปาร์ตา ปราก (ญ)[1] | +4 ▲▲+4.5 |
|
ฟุตบอลชิงแชมป์เวียดนาม รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Vietnam championship u19) | |||||
FT 15:30 | 2 พีวีเอฟ เวียดนาม (ยู 19) |
3-2
1-1 |
ฮอง อันห์ ยาลาย(ยู19) 1 | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
อินเดีย หญิง ลีก (India League Women) | |||||
FT 15:30 | Hindustan FC (W) |
1-0
0-0 |
Frontier FC (W) | -2.25 ▲▲-2.75 |
|
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League) | |||||
FT 15:45 | 2 [10]พีเคเอ็นพีเอฟซี |
4-3
2-2 |
เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส[3] 3 | +0.75 | |
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 16:00 | [12]เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21) |
1-2
0-0 |
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค (ยู 21)[14] | -1 | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 16:00 | 1 NC Magra U21 |
0-1
0-0 |
ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) | +0.25 | |
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga) | |||||
FT 16:00 | [6]เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) |
0-8
0-5 |
สลาเวีย ปราก (ญ)[2] | +3.75 ▲▲+4.25 |
|
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 16:00 | นอร์ธโคท์ซิตี้ |
1-0
0-0 |
Doveton 1 | -1 | |
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 16:00 | 2 ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี |
0-3
0-1 |
ฮาโปเอลเบอิทชีนเมสซิลอต 4 | +0.5 | |
เวียดนาม ฟุตบอลหญิง ยู19 แชมเปียนชิพ (Vietnam U19 Championship Women) | |||||
FT 16:15 | 1 Than KSVN Women U19 |
0-2
0-1 |
ฮา นอย(ญ)ยู 19 1 1 | -0.25 ▼+0 |
|
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 16:20 | 2 เอฟซี ออซมา โฮลอน |
3-1
1-0 |
ฮาโปเอลพาร์ดิซิย่า เอฟซี 4 | -0.5 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 16:30 | วิลลานูว่า ซีเอฟ |
3-2
1-2 |
ทามาร์ริตเตอร์ 1 | -0.25 | |
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 16:30 | 2 ชิมชอน เทลลอาวีฟ |
2-2
1-0 |
เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม 1 | -1.25 ▼-1 |
|
มาร์เทอร์ส เมโมเรียล ซี-ดิวิชัน ลีก (Martyr's Memorial C-Division League) | |||||
FT 16:45 | 2 Birgunj Youth Academy |
0-0
0-0 |
Manohara United Club 3 | -0.75 | |
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 17:00 | [4]เซเรโซ โอซาก้า |
1-0
0-0 |
สากัน โตสู[3] 1 4 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ) | |||||
FT 17:00 | สวอนซี ซิตี้ (ยู 18) |
0-1
0-0 |
มิดเดิลสโบรห์ ยู18 | - | |
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league) | |||||
FT 17:00 | 2 [3]เอสเอชบี ดานัง |
2-0
1-0 |
ฮานอย ทีแอนด์ที[4] 4 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 17:00 | 2 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ |
4-1
1-0 |
Igualada 4 | -1 | |
FT 17:00 | 2 ซิลวา เอสดี |
1-4
1-1 |
ซีดี เอสตราเดนเซ่ 3 | +0 | |
FT 17:00 | CD Robres |
2-0
0-0 |
ยูดี ฟราก้า 4 | -0.25 | |
FT 17:00 | 1 ซีอี ยูโรปา |
2-1
0-0 |
Santfeliuenc FC 6 | -1 ▲-1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 17:00 | 3 CD Azuaga |
2-2
2-0 |
UP Plasencia 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 17:00 | 4 CF Montanesa |
0-1
0-1 |
ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ 4 | +0.25 ▼+0 |
|
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga) | |||||
FT 17:00 | 1 [1]เอฟซี ซิโอนี่ |
2-0
1-0 |
Gareji Sagarejo[6] 3 | -1.75 | |
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division) | |||||
FT 17:00 | [2]บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี |
1-1
0-1 |
Huda Hue[6] 1 2 | -1 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 17:00 | 1 [W-8]โรดิน่ามอสควา |
1-2
0-0 |
โดลโกพรูดนี่[W-1] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 17:00 | 1 [C-14]ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ |
1-1
1-1 |
ซาเทิร์นมอสโก[C-2] 1 3 | +1.5 ▼+1.25 |
|
ฟุตบอลหญิง แอลจีเรีย (Algeria Womens League) | |||||
FT 17:05 | JF Khroub(W) |
4-1
3-0 |
MZ Biskra (W) | -2.5 ▲▲▲ ▲▲▲▲-4.25 ▼-4 |
|
FT 17:05 | 1 CF Akbou(W) |
1-1
0-0 |
เอฟซี คอนสแตนติน(ญ) | -0.5 ▲-0.75 |
|
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 17:30 | [7]โปฮัง สตีลเลอร์ |
0-0
0-0 |
แดกู เอฟซี[9] 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:30 | [BUL D1-7]เชอร์โน มอร์วาร์น่า |
2-0
1-0 |
โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา[BUL D2-14] | - | |
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 17:30 | 1 มัคคาบิ ไออนนี่ เนติวอท |
0-1
0-1 |
เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด 6 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 17:30 | มัคคาบี้ ไอโรนี สเดอรอท |
3-0
0-0 |
เอฟซี เบี่ยต้า เยเนฟ | -1 ▲▲-1.5 |
|
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga) | |||||
FT 17:30 | 1 ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค |
4-1
1-1 |
FC Ilbirs | -3.5 | |
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 17:45 | 1 มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์ |
6-1
1-1 |
ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า 1 | -2 ▼▼-1.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
Cancel 18:00 | [SWE D2-4]ออร์ไกร์ท |
|
แลนด์สโครน่า[SWE D2-1] | - | |
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 18:00 | 2 [S-11]ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ |
1-1
0-1 |
ทอร์น ไอเอฟ[S-12] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 18:00 | [N-3]บรอมมาปอจคาร์น่า |
2-0
0-0 |
คาร์ลสเตด บีเค[N-14] 2 | -1.25 ▼-1 |
|
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 18:00 | 4 [17]เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 |
1-0
0-0 |
เชอตาโนโว มอสโก[21] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 18:00 | 4 [9]แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ |
0-1
0-0 |
ซามเตรเดีย[10] 3 | -0.25 | |
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league) | |||||
FT 18:00 | 2 [8]ไฮฟอง เอฟซี |
0-2
0-1 |
ฮอง อันห์ ยาลาย[1] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19) | |||||
FT 18:00 | 2 [9]บรอนด์บี้ (ยู 19) |
0-2
0-0 |
ซิลเคบอร์ก (ยู 19)[12] | -1.75 ▼-1.5 |
|
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 18:00 | [7]เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21) |
1-2
1-0 |
Inhulets Petrove U21[13] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 18:00 | 4 CD Vera |
0-1
0-0 |
Tenisca 2 | +0 | |
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2) | |||||
FT 18:00 | [6]เลอร์นายิน อาร์ทซัค |
3-2
1-0 |
Urartu II[5] | - | |
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga) | |||||
FT 18:00 | 2 [9]เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ |
0-0
0-0 |
เอฟซี กากรา[2] 4 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga) | |||||
FT 18:00 | 1 [7]ดูก้าปรากซ์(ญ) |
3-2
1-0 |
ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ)[4] 1 | +1 | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 18:00 | 4 1 [7]สเตล รุสซ์โซว |
2-2
0-0 |
สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้[16] 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 18:00 | [W-11]เอฟซี มูรอม |
3-0
0-0 |
ซแวซด้า เออคุตสค์[W-13] | - | |
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 18:00 | 4 เบต้า ไอโรนี่ เคอร์ยัตแกท |
1-1
1-1 |
Hapoel Merhavim 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
อินเดีย หญิง ลีก (India League Women) | |||||
FT 18:00 | Hans WFC Women |
4-0
1-0 |
Eves SC (W) | -3.75 ▲▲▲-4.5 |
|
ซีเรีย ดิวิชัน 2 (Syria Division 2) | |||||
FT 18:00 | 2 อัล มาจด์ |
2-2
1-0 |
อัล-โมฮาฟซา 1 | +0 | |
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2) | |||||
FT 18:00 | พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 |
7-0
2-0 |
เอฟเค โมอิก บากู | - | |
FT 18:00 | 1 ซาบาห์ 2 |
3-4
1-1 |
ซากาตาล่า เอฟเค | - | |
ฟุตบอลชิงแชมป์เวียดนาม รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Vietnam championship u19) | |||||
FT 18:05 | 4 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง (ยู 19) |
2-1
1-0 |
ซงลาม เหงะอาน (ยู 19) | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (National League) | |||||
FT 18:15 | 5 1 [6]น็อตต์สเคาน์ตี้ |
1-0
0-0 |
เร็กซ์แฮม[5] 1 | -0.25 | |
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League) | |||||
FT 18:15 | 2 [4]โคแคน |
0-0
0-0 |
บุนยอดกอร์[3] 1 | +0 | |
เมนโปรา คัพ (Indonesia Menpora Cup) | |||||
FT 18:15 | 1 เปอร์ซิบ บันดุง |
2-1
1-0 |
เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด 5 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One) | |||||
FT 18:30 | 1 [8]ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส |
0-1
0-1 |
ชาร์ลตัน แอธเลติก[10] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ) | |||||
FT 18:30 | เชลซี (ยู 18) |
2-0
0-0 |
AFC Fylde U18 | - | |
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 18:30 | 2 Maccabi Ironi Yafia |
1-0
0-0 |
เบต้า นาฮาริย่า | -0.25 | |
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2) | |||||
FT 19:00 | [4]โบลตัน วอนเดอเรอส์ |
0-0
0-0 |
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[21] | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 19:00 | 1 [16]สคันธอร์ป ยูไนเต็ด |
0-0
0-0 |
คราวเลย์ ทาวน์[12] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | [SWE D2-2]เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ |
2-1
1-0 |
จีเอไอเอส[SWE D2-7] | -0.75 | |
FT 19:00 | 1 [SWE D1-2]เอล์ฟส์บอร์ก |
0-1
0-0 |
ฮาล์มสตัด[SWE D2-1] | -0.25 | |
FT 19:00 | [SWE D1-12]ไอเอฟเค โกเตบอร์ก |
3-3
1-2 |
วาร์นาโม | -1.5 | |
FT 19:00 | [SWE WD1-8]ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) |
2-2
0-1 |
เยอร์การ์เด้น (ญ)[SWE WD1-9] | - | |
FT 19:00 | 2 Real Pharma Ovidiopol |
0-2
0-2 |
FK Metal Kharkiv | +1.75 ▲+2 |
|
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (National League) | |||||
FT 19:00 | 2 [2]ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด |
2-1
1-1 |
ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์[15] | -0.75 | |
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League) | |||||
FT 19:00 | 3 [5]ฮาโปเอล อิกซาล |
0-2
0-1 |
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน[7] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 19:00 | 4 [3]เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า |
0-2
0-0 |
ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม[2] 2 | +0 | |
FT 19:00 | 3 [14]ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี |
2-2
2-1 |
ฮาโปเอล รานาน่า[11] 2 | +0.25 | |
FT 19:00 | 1 [1]ฮาโปเอล นาซาเรท |
1-0
1-0 |
ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม[13] | -1 ▼-0.75 |
|
FT 19:00 | 1 1 [15]ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม |
2-2
2-1 |
ฮาโปเอล อฟูล่า[9] 3 | +0.5 | |
FT 19:00 | 1 [10]ฮาโปเอล รามัต กาน |
2-1
0-0 |
มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ[8] 5 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 19:00 | 3 [16]ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา |
2-1
2-0 |
เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย[4] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 19:00 | 3 [12]คาฟร์ กาซิม |
3-0
1-0 |
ฮาโปเอล ริซอน[6] 6 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 19:00 | 1 [S-5]ลุนด์ บีเค |
1-1
0-1 |
ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ[S-15] | -0.25 | |
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 19:00 | [18]Al Qasim Sport Club |
1-2
0-0 |
อัล กูวา อัล จาวิย่า[1] | - | |
FT 19:00 | [6]อัล-นาฟ |
0-1
0-0 |
นาฟิต อัลวาซาต[5] | - | |
FT 19:00 | [7]Zakho |
1-0
0-0 |
Al-Hudod[19] | - | |
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 19:00 | [3]เอฟเค มินสก์ (ญ) |
16-0
9-0 |
Lokomotiv Vitebsk (w)[9] | - | |
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga) | |||||
FT 19:00 | [3]เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) |
3-0
1-0 |
Biedrzychowice (W)[12] | -3.75 | |
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga) | |||||
FT 19:00 | [8]ปาร์ดูบีตเซ (ญ) |
0-1
0-0 |
สโลวัคโก้ (ญ)[3] | +2.25 ▲+2.5 |
|
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 19:00 | 3 [11]บิโตเวีย บิโตฟ |
1-2
1-0 |
การ์บาเนียกราโกล[12] 5 | +0 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 19:00 | 2 Unia Skierniewice |
4-0
2-0 |
Jagiellonia Bialystok II | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League) | |||||
FT 19:00 | 3 [B-6]เรดดิ้ง(ยู 23) |
0-2
0-1 |
ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23)[B-9] 5 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League) | |||||
FT 19:00 | 3 [12]ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) |
6-2
3-1 |
เอฟซี อิสลอช(สำรอง)[3] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 19:00 | บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) |
4-2
2-2 |
เอฟเค โกเมล(สำรอง) 1 | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 19:00 | 3 ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว |
1-0
1-0 |
มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา 1 | -0.5 | |
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league) | |||||
FT 19:15 | 4 [12]โฮจิมินห์ซิตี้ |
1-3
0-3 |
บินห์ดินห์[9] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 19:30 | 3 MS Tirat HaCarmel |
2-3
1-1 |
ไอโรนี่ เนเชอร์ 1 2 | -0.25 | |
FT 19:35 | 1 เบต้าเปตะห์ ติกวา |
0-1
0-0 |
เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ 1 | -0.5 | |
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 20:00 | 1 [16]โคเซนซ่า 1914 |
2-1
1-1 |
อัสโคลี่[18] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | [BUL D1-9]ทแซร์สโค เซโล |
3-1
2-0 |
โบเตฟ วราตซา[BUL D1-13] | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก (CAF Champions League) | |||||
FT 20:00 | 1 อัล-ฮิลาล |
0-0
0-0 |
มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 3 | +0 ▲-0.25 |
|
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia) | |||||
FT 20:00 | 1 [1]ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม |
3-0
2-0 |
มะละกา[7] 2 | -2 ▼-1.75 |
|
FT 20:00 | [2]ตรังกานู |
0-0
0-0 |
เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ[5] 1 | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 20:00 | [3]เคดะห์ |
3-1
1-1 |
พีบี ปาหัง[11] 1 3 | -1 ▲-1.25 |
|
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 20:00 | 3 [9]มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์ |
1-1
1-1 |
เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์[5] 2 | +1 ▼+0.75 |
|
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 20:00 | 1 [8]ตอร์ปิโด คาตูซี่ |
0-0
0-0 |
เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ[5] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 20:00 | 2 [P1-6]อตาลันต้า (เยาวชน) |
1-1
0-1 |
เอซี มิลาน(เยาวชน)[P1-8] | -0.5 | |
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 20:00 | [3]Rukh Vynnyky U21 |
4-1
1-1 |
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21)[8] | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 20:00 | [2]โลโคโมทีฟ โซเฟีย |
3-0
0-0 |
Kariana Erden[6] | - | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 20:00 | [S-5]เอสเคเอ รอสตอฟ |
4-2
2-0 |
อินเตอร์ เชียร์เคสสค์[S-15] | -1.25 ▲▲▲ ▲▲▲-2.75 |
|
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League) | |||||
FT 20:00 | 1 Wakiso Giants FC |
1-2
1-1 |
มบารารา ซิตี้ 1 | -0.5 | |
FT 20:00 | 2 Airtel Kitara FC |
1-3
0-2 |
ไบร์ท สตาร์ | +1 | |
FT 20:00 | 1 defense forces |
0-3
0-2 |
Vipers 2 | +0.25 | |
FT 20:00 | กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี |
3-0
1-0 |
บียูเอล เอฟซี | -1 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 20:00 | 3 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) |
1-2
0-0 |
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 1 2 | -0.5 | |
FT 20:00 | 2 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) |
1-1
1-1 |
ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 3 | +1.25 ▼+1 |
|
FT 20:00 | 4 เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) |
1-1
0-1 |
พลาเทนเซ่(สำรอง) 4 | +0 | |
FT 20:00 | 1 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) |
0-0
0-0 |
โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 3 | +0 | |
FT 20:00 | 3 บานฟิลด์(สำรอง) |
1-0
0-0 |
เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 1 | -1 | |
FT 20:00 | 2 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) |
0-0
0-0 |
โกดอย ครูซ (สำรอง) 1 | +0.25 | |
FT 20:00 | 4 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) |
3-2
1-1 |
ลานุส(สำรอง) 1 4 | +0 | |
FT 20:00 | 3 1 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) |
1-3
1-2 |
ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 3 | +0.75 | |
FT 20:00 | 3 โคลอน (สำรอง) |
0-1
0-0 |
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 2 | +0.25 | |
FT 20:00 | 3 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) |
2-0
0-0 |
ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 2 | +1 | |
FT 20:00 | 3 แบนฟิลด์(สำรอง) |
3-1
2-1 |
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 5 | +0 | |
FT 20:00 | 3 นีเวลล์ส (สำรอง) |
3-0
2-0 |
ฮูรากัน(สำรอง) 4 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 1 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) |
4-2
4-1 |
แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 5 | -0.5 | |
เลบานอน ลิก (เลบานอน ลิก) | |||||
FT 20:05 | 2 อัล-อันซาร์(เลบานอน) |
1-0
0-0 |
อัล อาเฮด 3 | -0.75 | |
FT 20:05 | อัล ซาฟา |
1-0
0-0 |
Al Akhaahli Alay | - | |
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League) | |||||
FT 20:30 | 3 [8]โอทีเอ็มเค อัลมาลิค |
2-1
1-1 |
นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน[6] 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:30 | 2 1 [1]ปัคตากอร์ |
2-1
2-1 |
เมตาลุค เบคาเบด[9] 4 | -1.75 ▲-2 ▼▼-1.5 |
|
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2) | |||||
FT 20:30 | El Sekka El Hadid |
1-0
0-0 |
ZED FC | +0 | |
FT 20:30 | 6 เทอร์ซาน่า เอสซี |
0-1
0-1 |
สูซ มอนตากฮาบ 2 | -0.5 | |
FT 20:30 | 2 โคคา โคล่า เอฟซี |
0-0
0-0 |
เอล ดัคเลยาห์ 2 | +0 | |
FT 20:30 | โอลิมปิกเอล เควนาร์ |
2-1
0-0 |
Sers Elyan | -1 ▼-0.75 |
|
FT 20:30 | 2 1 โนกูม เอล มอสตาคบัล |
1-0
0-0 |
กอมฮอร์เยท เชบิน 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | เปโตรเจ็ท |
1-1
1-0 |
มาเร็ค 2 | -0.25 | |
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 20:30 | 2 Ironi Bnei Shfaram |
4-0
1-0 |
อาฮี เอเคอร์ 1 2 | -1 | |
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B) | |||||
FT 20:30 | 3 โครโตเน่ (เยาวชน) |
3-2
1-1 |
ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) 2 | -1 | |
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League) | |||||
FT 20:45 | 2 [4]อัล อาห์ลี ดูไบ |
3-2
1-2 |
อาห์ลี อัล ฟูจารัช[12] | -1.75 | |
FT 20:45 | 3 [14]ฮัทต้า คลับ |
2-2
1-1 |
อัล ด๊าฟร่า[11] 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division) | |||||
FT 20:45 | [1]อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) |
3-0
0-0 |
มาซาฟี่[10] | - | |
FT 20:50 | [7]อัล ฮัมริยา |
1-1
1-0 |
อัล ทาวอน(เอมิเรตส์)[8] | - | |
FT 20:50 | [6]อัล อราบี |
4-3
2-1 |
แมสฟุท[9] | - | |
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2) | |||||
FT 20:55 | 1 1 [11]NK Orijent Rijeka |
4-1
4-0 |
เอ็นเค โอปาติยา[2] 3 | -0.25 | |
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2) | |||||
FT 21:00 | 4 [1]เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด |
2-1
1-0 |
มอร์แคมบ์[6] 1 2 | -0.25 | |
FT 21:00 | [18]พอร์ทเวล |
1-0
1-0 |
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้[8] | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 2 [17]โอลด์แฮม แอทเลติก |
0-1
0-1 |
สตีฟเนจ โบโรห์[14] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 21:00 | 2 [2]เชลแน่ม ทาวน์ |
4-0
3-0 |
ทรานเมียร์ โรเวอร์[3] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | 3 [13]แบรดฟอร์ด ซิตี้ |
4-1
1-0 |
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส[5] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | [22]บาร์โรว์ |
2-1
0-1 |
นิวพอร์ต เคาน์ตี้[7] 1 3 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 1 [19]แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ |
0-2
0-1 |
เลย์ตัน โอเรียนท์[9] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | 1 [20]วอลซอลล์ |
0-0
0-0 |
ฮาโรเกต ทาวน์[15] | +0 ▲+0.25 |
|
FT 21:00 | 2 [10]ซอลฟอร์ด ซิตี้ |
1-1
0-1 |
กริมสบี้ ทาวน์[24] 3 | -0.75 | |
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 21:00 | 4 [19]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ |
2-0
1-0 |
ลูตัน ทาวน์[13] 2 | -0.25 | |
FT 21:00 | 1 [24]วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส |
1-0
0-0 |
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[15] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 21:00 | 2 [8]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ |
0-1
0-1 |
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[17] 3 | -0.25 | |
FT 21:00 | 1 [16]เพรสตัน นอร์ท เอนด์ |
1-1
0-1 |
นอริช ซิตี้[1] | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 21:00 | 1 [12]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส |
3-0
2-0 |
โคเวนทรี ซิตี้[20] | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | 1 [14]บริสตอล ซิตี้ |
0-2
0-1 |
สโต๊ค ซิตี้[11] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 21:00 | 1 [10]มิลล์วอลล์ |
1-0
0-0 |
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด[22] 1 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | 2 [2]วัดฟอร์ด |
1-0
1-0 |
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[23] 4 | -1 | |
FT 21:00 | 2 [7]บอร์นมัธ เอเอฟซี |
3-1
1-0 |
มิดเดิลสโบรห์[9] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One) | |||||
FT 21:00 | 1 [14]ครูว์ อเล็กซานดร้า |
1-2
0-0 |
ฮัลล์ ซิตี้[1] 3 | +0.25 | |
FT 21:00 | 2 [11]อิปสวิช ทาวน์ |
2-1
2-1 |
บริสตอล โรเวอร์ส[23] 1 | -0.5 | |
FT 21:00 | [19]สวินดอน ทาวน์ |
0-2
0-1 |
แบล็คพูล[7] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 21:00 | 1 [16]พลีมัธ อาร์ไกล์ |
1-0
1-0 |
เอเอฟซี วิมเบิลดัน[21] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | 3 [20]นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ |
1-0
1-0 |
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์[17] | +0 | |
FT 21:00 | 1 [15]ฟลีตวู้ด ทาวน์ |
0-1
0-0 |
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด[2] | +0.25 | |
FT 21:00 | 1 [5]พอร์ทสมัธ |
2-1
2-0 |
โรชเดล[24] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 21:00 | [13]แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ |
0-0
0-0 |
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[18] 1 | -0.25 ▼▼+0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 3 [3]ซันเดอร์แลนด์ |
3-1
1-1 |
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[9] 1 5 | -0.5 | |
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (National League) | |||||
FT 21:00 | [14]บอร์แฮม วู๊ด |
0-0
0-0 |
ซัตตั้น ยูไนเต็ด[1] 3 | +0 | |
FT 21:00 | 3 [17]อัลทริงแคม |
4-3
2-0 |
เยโอวิล ทาวน์[15] 4 | +0 | |
FT 21:00 | 2 [20]เวย์เม้าท์ |
2-1
0-0 |
ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด[16] 1 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 21:00 | 2 [3]ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
วอคกิ้ง[18] 5 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 21:00 | [13]อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ |
1-2
0-1 |
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี[4] 3 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
FT 21:00 | 2 [9]บรอมลีย์ |
2-2
1-2 |
วีลด์สโตน เอฟซี[19] 1 5 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 21:00 | 3 1 [22]บาร์เน็ต |
0-2
0-1 |
โซลิฮัลล์ มอร์[17] | +0.5 ▼+0.25 ▲▲+0.75 |
|
Cancel 21:00 | [24]แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ |
|
คิงส์ ลินน์[21] | - | |
FT 21:00 | 1 [11]อีสต์ไลก์ |
0-1
0-0 |
เชสเตอร์ฟิลด์[7] 3 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
Cancel 21:00 | [23]โดเวอร์ แอทเตลิก |
|
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น[8] | - | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 21:00 | 5 [10]Hegelmann Litauen |
2-0
2-0 |
เนเวซิส[6] | -0.25 | |
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 21:00 | 2 [4]อัสติ นาดลาเบม |
0-0
0-0 |
เอฟเค มาส ทาบอร์สโก[13] 4 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
เนชันนัลลีก เอ็น (National league north) | |||||
Cancel 21:00 | [19]ดาร์ลิงตัน |
|
อัลเฟรตัน ทาวน์[21] | - | |
Cancel 21:00 | [13]สเปนนีมูร์ ทาวน์ |
|
บอสตัน ยูไนเต็ด[5] | - | |
Cancel 21:00 | [2]เอเอฟซี ฟิลด์ |
|
ยอร์ค ซิตี้[8] | - | |
Cancel 21:00 | [15]เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด |
|
แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู[14] | - | |
Cancel 21:00 | [7]ชอร์เล่ย์ เอฟซี |
|
เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด[12] | - | |
Cancel 21:00 | [1]กลูเซสเตอร์ ซิตี้ |
|
กุยเซลีย์[20] | - | |
Cancel 21:00 | [3]เชสเตอร์ เอฟซี |
|
แบล็คเลย์ ทาวน์[4] | - | |
Cancel 21:00 | [22]บลายท์ สปราตันส์ |
|
เค็ทเทอริ่ง ทาวน์[18] | - | |
Cancel 21:00 | [16]เซาธ์ปอร์ท เอฟซี |
|
เกทส์เฮด[10] | - | |
Cancel 21:00 | [6]คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ |
|
ฟาสเลย์ เซลติก[11] | - | |
Cancel 21:00 | [9]เลมิงตัน |
|
ครูซอน แอชตัน เอฟซี[17] | - | |
เนชันนัลลีก เซาท์ (National league South) | |||||
Cancel 21:00 | [11]เมดสโตน ยูไนเต็ด |
|
เชล์มสฟอร์ด ซิตี้[13] | - | |
Cancel 21:00 | [3]อีสต์บอร์น โบโรห์ |
|
แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์[6] | - | |
Cancel 21:00 | [4]อ็อกฟอร์ด ซิติ้ |
|
ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี[1] | - | |
Cancel 21:00 | [5]เซนต์ อัลบัน ซิตี้ |
|
เวลลิ่ง ยูไนเต็ด[21] | - | |
Cancel 21:00 | [20]สลอค ทาวน์ |
|
ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์[9] | - | |
Cancel 21:00 | [2]ดาร์ทฟอร์ด |
|
ชิพเพนแฮม ทาวน์[16] | - | |
Cancel 21:00 | [7]ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ |
|
เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด[8] | - | |
Cancel 21:00 | [15]บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ |
|
เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์[10] | - | |
Cancel 21:00 | [12]ดัลลิช แฮมเลต |
|
บาธ ซิตี้[18] | - | |
Cancel 21:00 | [19]เบรนทรี ทาวน์ |
|
ทอนบริดจ์ แองเจิล[14] | - | |
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 21:00 | [4]Dnepr Mogilev (w) |
0-2
0-2 |
Dinamo-BGUFK Minsk (w)[1] | - | |
แคมมารูน อีลิท 2 (Cameroon Elite two) | |||||
FT 21:00 | 1 Unisport Bafang |
1-1
0-0 |
Foncha Street Bamenda 2 | -0.5 | |
FT 21:00 | 1 เอเอส มาเตล็อต |
0-1
0-1 |
ไดนาโม เดอ ดูอาลา 1 | +0 | |
FT 21:00 | 1 nternational Sporting De Douala |
0-1
0-0 |
Aigle Royal Menoua 2 | -0.25 | |
FT 21:00 | 3 AS Fap |
2-0
1-0 |
Renaissance Ngoumou 3 | +0.5 | |
FT 21:00 | 1 Lion Blesse |
2-2
1-1 |
Racing de Bafoussam 3 | +0 | |
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League) | |||||
FT 21:00 | 4 [B-8]แอสตัน วิลล่า (ยู 23) |
4-0
2-0 |
วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23)[B-5] | +0 | |
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria) | |||||
FT 21:00 | 1 ยูนิเรีย บาสคอฟ |
1-1
0-0 |
CSO Petrolul Potcoava 1 2 | -1 | |
FT 21:00 | 2 เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ |
3-1
1-0 |
เอซีเอส โอลิมปิค เซตาเต้ ราสนอฟ 4 | -2 ▲-2.25 ▼▼-1.75 |
|
FT 21:00 | เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า |
0-3
0-1 |
ACS Progresul Pecica | +0.75 | |
FT 21:00 | 2 1 ACS Vedita Colonesti MS |
0-0
0-0 |
ACSO Filiasi 5 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 2 ซีเอสยูนิเวอร์ซิตาเตียคลาอิโอว่า บี |
1-2
0-2 |
ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ 6 | +0.25 | |
FT 21:00 | 6 Clinceni College B |
1-1
0-1 |
เอฟซีเอ็ม อเล็กซานเดรีย 2 | +1.75 ▲▲+2.25 |
|
FT 21:00 | ดินาโม บูคาเรสต์ 2 |
5-0
0-0 |
ซีเอส คอนคอร์เดีย เชียจน่า 2 3 | -0.5 | |
FT 21:00 | 2 ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า |
1-0
0-0 |
ซีเอสซี ดัมบราวิต้า 3 | -1 | |
FT 21:00 | 2 ยูนิเรีย เดจ |
2-1
1-0 |
Unirea Ungheni 2 | -0.5 | |
FT 21:00 | 4 Magura Cisnadie |
2-0
1-0 |
ซีเอสเอ็น ซีตาตี้ เดวา 1 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
แคมมารูน อีลิท 2 (Cameroon Elite two) | |||||
FT 21:10 | 2 1 OFTA of Kribi |
3-0
0-0 |
Fauve Azur Elite 2 | -0.25 | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 21:30 | 1 [6]เอฟซีคลินเซนิ |
2-1
0-1 |
โปลิเทคนิก้า อายซี่[16] 5 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 21:30 | 2 [11]สปอร์ติ้ง โควิลฮา |
1-1
0-0 |
อคาเดมิก้า โคอิมบร้า[4] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 21:30 | 5 [10]เนเมน กร็อดโน่ |
0-1
0-0 |
ดินาโม เบรสต์[3] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 21:30 | [3]อัล โชลต้า |
7-0
3-0 |
Al Semawah[20] 1 | -1.75 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 21:30 | 3 ฮูราเกน โมรัค |
1-5
0-2 |
โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ 1 | +0.5 | |
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2) | |||||
FT 21:30 | 1 [12]NK Dubrava Zagreb |
3-1
1-0 |
ดีนาโมซาเกร็บ 2[15] 2 | -0.25 | |
FT 21:30 | 3 [1]ดราโกโวลแยค |
1-0
1-0 |
Kustosija[10] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:30 | 2 [6]เฮชเอ็นเคซิบาเลีย |
0-2
0-2 |
Bijelo Brdo[4] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:30 | [13]ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 |
2-2
1-2 |
รูเดส[7] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:30 | 2 [5]เอ็นเคโอซีเยค 2 |
1-2
0-0 |
อินเตอร์ ซาเปรซิค[16] 2 | -0.5 | |
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 22:00 | 2 [19]เปสคารา |
3-1
1-0 |
ปิซ่า[9] 3 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 2 [12]โฟรซิโนเน่ |
0-0
0-0 |
เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี[17] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 22:00 | 2 [14]มัลโดส ลูการ์นี |
4-1
0-0 |
ราสนิกีร์ ไนร์[9] 4 | +0 | |
FT 22:00 | [3]วอจโวดิน่า โนวิ แซด |
1-0
0-0 |
โบแร็ค คาแค็ก[13] 1 | -1.5 | |
FT 22:00 | 2 [11]เอฟเค วอซโดวัค |
0-0
0-0 |
แมควา ซาแบค[19] 2 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
FT 22:00 | 1 [6]บัซคา โทโพลา |
2-0
1-0 |
โปรเลเตร์ โนวี ซาด[8] 1 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 22:00 | 1 [9]เอฟเค ริเตเรียไอ |
2-2
1-0 |
เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส[7] 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 22:00 | 1 [16]วาดี้ เดกลาเอสซี |
0-0
0-0 |
เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้[18] 2 | +0 | |
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 22:00 | 2 [P1-7]ซัสเซาโล่(เยาวชน) |
1-0
0-0 |
โตริโน่(เยาวชน)[P1-15] 4 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division) | |||||
FT 22:00 | [14]Omonia Psevda |
1-3
1-1 |
PAEEK Keryneias[2] | +0.75 | |
โบโตล่า 2 (Botola 2) | |||||
FT 22:00 | [14]คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ |
3-0
1-0 |
ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา[13] | - | |
FT 22:00 | [6]อิติเฮด เคมมิสเซ็ท |
0-1
0-0 |
UTS Union Touarga Sport Rabat[9] | - | |
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 22:00 | [(c)-15]ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) |
5-2
0-0 |
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)[(c)-17] | - | |
FT 22:00 | [(c)-9]พูเอบลา (ยู20) |
6-2
0-0 |
Mazatlan U20[(c)-4] | +0 | |
FT 22:00 | [(c)-6]คลับ อเมริกา (ยู 20) |
1-0
0-0 |
เนกาซ่า (ยู20)[(c)-13] | - | |
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 22:00 | 2 อักกรา เกรท โอลิมปิกส |
1-0
1-0 |
Medeama SC 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 22:00 | [2-3]เอสดี อมอเรเบียต้า |
1-2
0-0 |
ราซิ่ง ซานตานเดร์[2-7] | +0 ▲▲+0.5 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 22:00 | 4 [C-8]FC Krasny Smolensk |
0-1
0-1 |
FK Fakel Voronezh Youth[C-16] 2 | -1.75 ▼-1.5 ▲-1.75 |
|
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League) | |||||
FT 22:00 | 2 GAJ Mace |
0-1
0-0 |
DUGO SELO 6 | -0.5 | |
เอสโตเนีย คัพ หญิง (Estonian Women's Cup) | |||||
FT 22:00 | 1 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) |
0-1
0-1 |
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) 1 2 | -2.25 ▼-2 |
|
บาห์เรน ดิวิชัน (Bahrain Division) | |||||
FT 22:30 | 1 [4]อิซ่า ทาวน์ |
1-4
0-0 |
อัล ฮาล่า[2] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:30 | 2 [5]อัล ชับบับ |
1-2
0-1 |
บาห์เลน เอสซี[7] 3 | -0.25 | |
ลีกสำรอง กาตาร์ (Qatar Reserve League) | |||||
FT 22:30 | 2 อัล การาฟา(ยู 23) |
0-5
0-2 |
อัลซาดด์เอสซี (ยู 23) 2 | +0.25 | |
FT 22:30 | 2 อัล-เรย์ยานเอสซี (ยู 23) |
3-3
2-1 |
อัมม์ ซาลาล(ยู 23) 1 2 | -0.75 | |
เซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League cup) | |||||
FT 22:30 | Jamono Fatick |
1-1
1-1 |
Demba Diop 1 | +0.5 | |
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League) | |||||
FT 22:59 | 1 [5]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ |
0-0
0-0 |
โรด้า เจซี[8] | -0.5 ▼-0.25 |
|
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 22:59 | 5 [8]ดนีปรอ-1 |
5-1
1-0 |
เอฟซี ลวีฟ[12] 1 4 | -1 ▲-1.25 |
|
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
FT 22:59 | 1 [9]วาร์เท็กซ์ |
1-1
1-0 |
สลาเวน โคปริฟนิก้า[7] 1 | +0 | |
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League) | |||||
FT 22:59 | 2 [5]เพนนี่บอนท์เอฟซี |
2-0
1-0 |
ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้[7] 1 | -0.5 | |
FT 22:59 | 2 [10]คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน |
1-2
0-0 |
แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี[4] | +0.25 | |
FT 22:59 | 5 1 [9]อเบอรี่สวิธทาวน์ |
3-1
3-0 |
เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์[12] 5 | -0.5 | |
FT 22:59 | 1 [2]เดอะ นิว เซนต์ส |
4-1
1-0 |
แกลร์นาร์ฟอน[6] 1 | -1.75 ▲▲-2.25 ▼-2 |
|
FT 22:59 | 1 [3]บาลา ทาวน์ |
5-0
1-0 |
ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด[9] 4 | -1.5 ▲-1.75 ▼-1.5 |
|
FT 22:59 | 1 [8]นิวทาวน์ เอเอฟซี |
1-5
1-1 |
คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี[1] 2 | +1 ▼+0.75 ▲+1 |
|
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 22:59 | 2 [11]เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 |
0-0
0-0 |
เบามิต ยาโบลเนค[3] 3 | +0 | |
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National) | |||||
FT 22:59 | [2]บาสเตีย |
0-1
0-1 |
อาวรองเช่[12] | -1 ▲-1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 22:59 | 2 [11]บรูค พีรอนนาส |
1-0
1-0 |
สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี[10] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | 2 [13]เซเต้ เอฟซี |
2-2
0-1 |
บาสเตีย ซีเอ[15] 4 | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 22:59 | 4 [10]รัดนิก บิเยลจิน่า |
1-3
0-1 |
โบแรกซ์ บันจา ลูกา[3] 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 22:59 | [LIT D2-3]Atomsfera Mazeikiai |
2-1
0-0 |
FK Kauno Zalgiris II[LIT D2-12] | - | |
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 22:59 | 1 [(c)-3]เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) |
0-1
0-0 |
ครูซ อซูล(ยู20)[(c)-12] 1 | +0 | |
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League) | |||||
FT 22:59 | 3 RC Bobo Dioulasso |
1-1
0-1 |
Rahimo FC 1 | -0.5 | |
FT 22:59 | 3 1 AS Sonabel |
0-2
0-1 |
AS Douanes Ouagadougou 2 | -0.5 | |
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division) | |||||
FT 23:10 | 6 1 [5]เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค |
3-1
2-1 |
เอสเคยู อัมเสตทเทน[7] 1 5 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League) | |||||
FT 23:15 | 1 [6]อัล ไอน์ |
1-3
1-1 |
อัล นาเซอร์ ดูไบ[5] 4 | +0 | |
FT 23:15 | 2 [7]อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) |
0-1
0-1 |
อิตติฮัต คาลบา[9] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 23:15 | [5]อิตติฮัด เด แทงเจอร์ |
1-2
0-2 |
เฟร์ ราเบท[4] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 23:30 | 3 [5]บาร์นสลีย์ |
1-1
0-1 |
เร้ดดิ้ง[6] | -0.25 | |
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division) | |||||
FT 23:30 | 3 [6]กราเซอร์ เอเค |
1-2
1-1 |
เอฟซี ไลเฟริ่ง[2] 1 5 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 23:30 | 3 [9]เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 |
1-4
0-1 |
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์[3] | +0.5 ▲▲+1 |
|
FT 23:30 | 2 [16]ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) |
1-2
0-1 |
คัพเฟ่นเบิร์ก[8] 2 | -0.25 | |
FT 23:30 | 2 [1]ลาฟนิทซ์ |
0-1
0-1 |
ราปิด เวียนนา (เยาวชน)[14] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 23:30 | 2 [13]FC Superfund Pasching |
0-0
0-0 |
เอสวี ฮอร์น[12] | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 23:30 | 4 [15]เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา |
0-0
0-0 |
ออสเตรีย ลัสเตนัว[10] 3 | +0.25 | |
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 23:30 | AS Korofina |
0-1
0-0 |
ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก 1 | -0.25 | |
เซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League cup) | |||||
FT 23:30 | 2 เอเอส โดอานเนส ดาการ์ |
1-1
1-0 |
ASC Linguere 1 | -0.75 | |
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division) | |||||
FT 23:45 | 1 [2]ลองฟอร์ด ทาวน์ |
0-1
0-0 |
สลิโก โรเวอร์ส[4] 3 | +0.5 | |
ผลฟุตบอลวัน 3 เมษายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 00:00 | 3 [10]เบรสชา |
4-1
3-1 |
ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี[15] | -0.25 | |
FT 00:00 | 4 [11]วิเชนซ่า |
1-0
1-0 |
ชิตตาเดลล่า[6] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 1 [4]เอซี เวนิช |
0-2
0-0 |
เรจจิน่า[13] 3 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 00:00 | 2 [20]เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า |
1-1
0-0 |
มอนซ่า 1912[3] 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 00:00 | 3 [8]คิเอโว่ |
1-1
0-0 |
สปอล[7] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 00:00 | [2]เลชเช่ |
2-0
1-0 |
ซาแลร์นิตาน่า[5] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 00:00 | 2 [17]วาร์ซิม |
2-1
2-1 |
เอสแอล เบนฟิก้า บี[9] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National) | |||||
FT 00:00 | 2 [16]อานซี |
2-0
0-0 |
โชเลท เอสโอ[5] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 00:00 | 2 [8]บันก้า การ์ซได |
1-2
1-1 |
ซูดูว่า[4] 2 | +1 ▲+1.25 |
|
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
Cancel 00:00 | [A-9]เอฟซี ปิเซ็ค |
|
Povltava FA[A-13] | - | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
Cancel 00:00 | [E-11]น็อยซีเดิล |
|
Team Wiener Linien[E-5] | - | |
Cancel 00:00 | [M-16]เอฟซี เวลส์ |
|
SV Spittal[M-14] | -0.25 | |
Cancel 00:00 | [M-11]อัลเลอไฮเลเกน |
|
เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า[M-13] | -2 | |
Cancel 00:00 | [M-7]เอสซี คาลสดอฟ |
|
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม[M-8] | -0.25 | |
Cancel 00:00 | [M-1]เอสซี คาลส์ดอร์ฟ |
|
สตวร์ม กราซ (เยาวชน)[M-6] | -0.75 | |
Cancel 00:00 | [M-10]ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี |
|
ยูนิออน กรูเทน[M-3] | +0.25 | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 00:05 | 1 [4]คูคาริคกิ สตานคอม |
5-1
2-1 |
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา[5] 1 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 00:30 | 6 [13]กาซ เมตาน เมดิอัส |
0-0
0-0 |
เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย[8] 5 | +0 ▲+0.25 |
|
Dutch Cup Woman (Dutch Cup Woman) | |||||
FT 00:30 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) |
5-1
2-1 |
ซโวลเล่ (ญ) 1 | -2 ▼▼-1.5 ▲-1.75 |
|
FT 00:30 | 1 เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) |
4-1
2-1 |
เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) 1 | -2.25 ▲▲-2.75 ▼-2.5 |
|
FT 00:30 | เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) |
3-4
1-1 |
วีวี อัลค์มาร์ (ญ) | -1 ▲-1.25 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
Cancel 00:30 | [E-4]Traiskirchen |
|
Ask-bsc Bruck/leitha[E-2] | - | |
Cancel 00:30 | [E-1]เวียนเนอร์ เอสซี |
|
เวียเนอร์ วิคตอเรีย[E-9] | -1.25 | |
Cancel 00:30 | [E-12]FC Andelsbuch |
|
เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์[E-13] | - | |
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2) | |||||
FT 00:45 | [B-14]Al Selmiyah |
3-2
0-1 |
Wajj[B-8] | - | |
FT 00:45 | [B-5]Al-Rawdhah |
5-2
2-0 |
Afief[B-11] | - | |
FT 00:45 | [B-6]Al Najma(KSA) |
2-3
1-3 |
Al-Sharq[B-9] | - | |
FT 00:45 | [B-10]ฮอตเทิร์น |
2-1
0-1 |
Al-Trgee[B-7] | - | |
FT 00:45 | [B-12]Al Dahab |
1-2
0-0 |
อัล ลิยาช[B-4] | - | |
FT 00:45 | [B-1]อัล โอลูบัช |
2-1
1-1 |
Al-Washm[B-3] | - | |
FT 00:45 | [B-2]Al Kholood |
2-2
2-0 |
อัล มอจเซล[B-13] | -1.5 | |
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League) | |||||
FT 01:00 | 3 1 [2]เดอ กราฟสคัป |
0-3
0-1 |
ดอร์เดรชท์[19] | -2 ▲-2.25 |
|
FT 01:00 | 1 [10]เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี |
0-0
0-0 |
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)[15] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 01:00 | 3 [13]เอ็มวีวี มาสทริสช์ |
2-0
0-0 |
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[16] 3 | -0.25 | |
FT 01:00 | [11]เฮลมอนด์ สปอร์ต |
2-0
1-0 |
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)[18] 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | 2 [7]โวเลนดัม |
0-3
0-2 |
เอสซี คัมบูร์[1] 2 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 01:00 | 2 1 [14]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) |
1-1
0-0 |
เอ็นเอซี เบรด้า[3] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 01:00 | [9]เอสซี เทลสตาร์ |
2-3
1-2 |
เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)[17] | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:00 | 1 [4]อัลเมเร่ ซิตี้ |
2-0
1-0 |
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น[6] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 2 [20]เดน บอสช์ |
1-0
0-0 |
เอฟซี ออสส์[12] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division) | |||||
FT 01:00 | 2 [6]Jeunesse Molenbeek |
1-1
1-1 |
Club Brugge(U23)[8] 2 | -1.5 ▼-1.25 ▲-1.5 |
|
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National) | |||||
FT 01:00 | 1 [1]เกววีลย์ อูแอส |
3-1
1-1 |
ลียง ดูเชรี่[17] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 01:00 | [10]Xota Magna Gurpea Futsal |
1-1
0-1 |
เพนิสโคลา(ฟุตซอล)[16] | - | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ) | |||||
FT 01:00 | 2 [13]ซเซจ เอเค |
0-1
0-0 |
วาซาส[2] 2 | +0.75 ▲+1 |
|
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga) | |||||
FT 01:00 | 1 [3]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) |
2-2
1-0 |
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23)[6] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League) | |||||
FT 01:15 | 1 US Forces Armees |
1-1
0-0 |
Majestic FC 1 | -0.25 | |
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division) | |||||
FT 01:25 | [11]เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ |
0-0
0-0 |
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต[4] 1 | +0.5 | |
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League) | |||||
FT 01:30 | [4]บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด |
0-1
0-0 |
ครูซาเดอร์[7] 1 | +0 | |
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 01:30 | 3 1 [9]ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ |
3-1
1-1 |
เรพิด คลับ อวด เซม[15] 3 4 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal) | |||||
FT 01:30 | Signor Prestito CMB Futsal |
2-2
0-0 |
Sandro Abate Avellino Futsal | - | |
บราซิลเลียน ดีเอฟ ดิวิชัน (Brazil Brasiliense DF Division) | |||||
FT 01:30 | บอสเก ฟอร์โมซา อีซี |
1-6
0-2 |
Samambaia DF | -0.25 | |
FT 01:30 | 6 แคปปิตอลซีเอฟ |
1-0
1-0 |
เอเอ ลูเซียเนีย 4 | -1 | |
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 01:30 | 2 เอเอส โปลิศ |
0-1
0-0 |
สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 3 | +0.25 | |
เซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League cup) | |||||
FT 01:30 | EJ Fatick |
0-0
0-0 |
Keur Madior | +1 ▼▼▼+0.25 |
|
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division) | |||||
FT 01:45 | 2 [6]แชมร็อค โรเวอร์ส |
2-1
1-0 |
ดันดาล์ค[8] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
สก็อตติช คัพ (Scottish Cup) | |||||
FT 01:45 | [SCO PR-10]รอสส์ เคาน์ตี้ |
1-3
1-1 |
อินเวอร์เนสส์[SCO CH-4] 1 | -0.25 | |
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1) | |||||
FT 01:45 | 2 [8]เชลบอร์น |
3-3
2-1 |
เบรย์ วันเดอเรอร์ส[5] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 01:45 | 2 1 [7]ทรีตตี้ ยูไนเต็ด |
1-0
1-0 |
เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)[9] 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 01:45 | 3 [2]คาร์บินทารี เอฟซี |
1-0
0-0 |
คอร์ก ซิตี้[1] 2 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 01:45 | 1 [3]แอธโลน ทาวน์ |
3-1
3-0 |
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์[6] 1 | +0.5 | |
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 02:00 | 2 [10]เลบานเต้ |
0-2
0-1 |
ฮูเอสก้า[20] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 02:00 | 6 1 [3]อัลเมเรีย |
0-1
0-0 |
ราโย่ บาเยกาโน่[6] 4 | -0.25 | |
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 02:00 | 1 [21]เบอร์มิงแฮม ซิตี้ |
1-0
0-0 |
สวอนซี ซิตี้[3] | +0.25 | |
ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก (CAF Champions League) | |||||
FT 02:00 | 3 [ALG D1-10]ซีอาร์ เบลูอิซดัด |
2-0
0-0 |
ทีพี มาเซมเบ้ เองเกลเบิร์ต 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 02:00 | 3 [6]มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ |
1-1
0-1 |
สโมฮา เอสซี[8] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 02:00 | 2 [6]ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า |
1-2
0-0 |
เอฟเวอร์ตัน ซีดี[12] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 02:00 | 2 [(a)-13]ออโรร่า |
2-1
1-1 |
คลับ กัวบิร่า[(a)-3] 5 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 02:30 | 3 [16]นาซิอองนาล ดา มาไดร่า |
1-5
0-2 |
ปอร์ติโมเนนเซ่[13] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 02:30 | 2 [7]เปนาฟิลด์ |
1-2
1-0 |
อคาเดมีโค วิสุ[14] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 03:00 | 5 [26]ปาโตรนาโต ปารานา |
2-0
1-0 |
อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า[17] 1 3 | +0.25 ▼+0 |
|
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 04:00 | 2 Pioneros de Cancun |
2-1
1-1 |
อินเทล พาจา 1 1 | +0.5 ▼▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 04:30 | 3 1 Mazorqueros FC |
3-0
1-0 |
ยู.เอ.ซาคาเตคาส 2 3 | +0.25 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 05:00 | 2 [2]ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า |
1-0
0-0 |
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า[4] 1 2 | +0 ▲▲-0.5 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 05:00 | คลับ เนกาซ่า (ญ) |
2-0
1-0 |
ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 05:20 | 3 [19]ซาน ลอเรนโซ่ |
2-0
1-0 |
โรซาริโอ เซ็นทรัล[15] 2 7 | -0.25 | |
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 05:30 | 3 [(a)-10]เรอัล คาร์ทาเกน่า |
2-1
0-0 |
เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร[(a)-4] 7 | +0 ▲+0.25 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 06:00 | 4 [(c)-14]เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส |
1-0
1-0 |
ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา[(c)-2] 4 | -0.25 | |
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 06:00 | 5 มิเนอรัล เดอ เฟสเนลโล |
0-1
0-0 |
ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก 1 5 | +0.5 | |
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 06:00 | 4 เกเรตาโร(ญ) |
1-0
1-0 |
คลับ ลีออน (ญ) 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |