ราคาบอล.cc
ผลบอล 4 เมษายน 2564ผลบอล 3 เมษายน 2564ผลบอล 2 เมษายน 2564ผลบอล 1 เมษายน 2564ผลบอล 31 มีนาคม 2564ผลบอล 30 มีนาคม 2564ผลบอล 29 มีนาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 2 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
New Zealand NRFL Premier Division Women (New Zealand NRFL Premier Division Women)
FT 06:30 Nomads United Reserves (w) 1-16
0-7
Coastal Spirit (w) 1 +5.5
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 07:00 2 [(a)-9]Real Tomayapo 0-0
0-0
รีล โปโตซี่[(a)-12] 4 -1
-1.25
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 07:00 [C-1]คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 0-0
0-0
แอนติกา จีเอฟซี[C-12] 2 -0.75
▲▲-1.25
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 07:30 2 [(c)-5]นาซิอองนาล อซุนซิยง 2-0
0-0
กัวรานี อาซุนซิยง[(c)-7] 1 +0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 07:30 2 1 แอดเตริโค ราแฟล่า 3-1
2-1
Penarol De Rafaela 3 -0.5
FT 07:30 2 ซีเอ 9 เดอ ฮูลิโอ ราฟาเอลา 9-0
3-0
Deportivo Tacural 2 -0.75
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 08:00 4 1 [(a)-16]โอลเมโด้รีโอบัมบา 2-3
1-1
คลับสปอร์ต เอเมเลค[(a)-2] 4 +0.5
+0.75
พรีเมียร์ลีกแผ่นดินใหญ่ (New Zealand Mainland Premier League)
FT 08:00 ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด 1-1
0-0
แคสเมียร์ เทคนิค 4 +0.75
+0.5
+0.75
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:05 4 1 [(a)-4]ลา อีคูดัด 2-5
0-1
เดปอร์ติโว กาลี[(a)-9] -0.25
+0
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League)
FT 08:30 1 1 เวสเทิร์น ซูเบอร์ 1-4
1-2
มิราม่าร์ แรนเจอร์ +0.5
FT 09:00 4 วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ 2-1
0-0
Wainuiomata AFC 3 -0.75
FT 09:00 2 เวลลิงตัน โอลิมปิก 1-0
1-0
ไวราไรปา ยูไนเต็ด 1 3 -2.25
FT 09:00 3 Petone FC 1-5
0-3
โลเวอร์ ฮัท ซิตี้ 1 +1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 09:00 โอคแลนด์ ซิตี้ 3-1
2-0
Manukau United -2.5
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 10:00 2 1 [(c)-16]ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 3-1
0-1
เซเลยา เอฟซี[(c)-3] 1 +1
▼▼▼
+0
+0.25
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 10:00 4 นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) 1-2
0-1
เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) 3 -0.5
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
FT 10:30 1 [6]แลมบ์ตัน จาร์วิส 0-2
0-1
เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี[1] 1 +0.25
+0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 12:00 1 [6]มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 2-2
2-1
เซาท์โคสท์วุลเวอร์[11] 3 -0.25
▲▲-0.75
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
FT 12:30 เบลมอนท์ สวอนซี ยูไนเต็ค เอสซี 5-0
0-0
วอลล์เซนด์ 1 -1.5
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 13:00 3 1 Whittlesea United 2-4
2-0
แลงวาร์ริน 5 +2.25
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 13:00 แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) 1-0
1-0
ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) -0.5
มาร์เทอร์ส เมโมเรียล ซี-ดิวิชัน ลีก (Martyr's Memorial C-Division League)
FT 13:45 1 Planning Boys United 4-0
2-0
Sanepa Club 1 -0.25
เวียดนาม ฟุตบอลหญิง ยู19 แชมเปียนชิพ (Vietnam U19 Championship Women)
FT 14:00 1 Son La U19 (W) 0-1
0-0
CLB TPHCM (W) U19 2 +1.25
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 14:05 1 [4]FC Macarthur 2-0
2-0
เพิร์ท กลอรี่[8] 1 -0.25
-0.5
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
Postp 14:30 Thornton Redbacks FC
เซาท์ คาร์ดิฟฟ์ -
Australia Victorian Women's Cup (Australia Victorian Women's Cup)
Postp 15:00 Ringwood City Women
เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 15:05 [2]แมนลี่ ยูไนเต็ด 2-0
0-0
ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน)[5] 1 -0.25
▲▲-0.75
Czech Group D League (Czech Group D League)
Pend 15:15 Aritma Praha
SK Slany -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:15 1 เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง 1-1
0-1
บาหลี ยูไนเต็ด +1.75
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 15:30 1 [5]สโลวาน ลิเบเรก(ญ) 0-5
0-1
สปาร์ตา ปราก (ญ)[1] +4
▲▲▲
+5
▼▼+4.5
ฟุตบอลชิงแชมป์เวียดนาม รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Vietnam championship u19)
FT 15:30 2 พีวีเอฟ เวียดนาม (ยู 19) 3-2
1-1
ฮอง อันห์ ยาลาย(ยู19) 1 -0.75
▲▲▲-1.5
อินเดีย หญิง ลีก (India League Women)
FT 15:30 Hindustan FC (W) 1-0
0-0
Frontier FC (W) -2.25
▲▲-2.75
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
FT 15:45 2 [10]พีเคเอ็นพีเอฟซี 4-3
2-2
เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส[3] 3 +0.75
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 16:00 [6]เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) 0-8
0-5
สลาเวีย ปราก (ญ)[2] +3.75
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 16:00 [12]เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21) 1-2
0-0
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค (ยู 21)[14] -1
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:00 1 NC Magra U21 0-1
0-0
ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) +0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 16:00 2 ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี 0-3
0-1
ฮาโปเอลเบอิทชีนเมสซิลอต 4 +0.5
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:00 นอร์ธโคท์ซิตี้ 1-0
0-0
Doveton 1 -1
เวียดนาม ฟุตบอลหญิง ยู19 แชมเปียนชิพ (Vietnam U19 Championship Women)
FT 16:15 1 Than KSVN Women U19 0-2
0-1
ฮา นอย(ญ)ยู 19 1 1 -0.25
+0
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 16:20 2 เอฟซี ออซมา โฮลอน 3-1
1-0
ฮาโปเอลพาร์ดิซิย่า เอฟซี 4 -0.5
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
Postp 16:30 [7]แฮปปี้ วัลเล่ย์
ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี[4] -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 16:30 2 ชิมชอน เทลลอาวีฟ 2-2
1-0
เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม 1 -1.25
-1
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 16:30 วิลลานูว่า ซีเอฟ 3-2
1-2
ทามาร์ริตเตอร์ 1 -0.25
มาร์เทอร์ส เมโมเรียล ซี-ดิวิชัน ลีก (Martyr's Memorial C-Division League)
FT 16:45 2 Birgunj Youth Academy 0-0
0-0
Manohara United Club 3 -0.75
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 17:00 2 [3]เอสเอชบี ดานัง 2-0
1-0
ฮานอย ทีแอนด์ที[4] 4 +0
▲▲+0.5
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 17:00 1 [1]เอฟซี ซิโอนี่ 2-0
1-0
Gareji Sagarejo[6] 3 -1.5
-1.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 1 [W-8]โรดิน่ามอสควา 1-2
0-0
โดลโกพรูดนี่[W-1] 2 -0.25
+0
FT 17:00 1 [C-14]ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 1-1
1-1
ซาเทิร์นมอสโก[C-2] 1 3 +1
▲▲▲+1.75
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 17:00 [4]เซเรโซ โอซาก้า 1-0
0-0
สากัน โตสู[3] 1 4 -0.25
-0.5
▼▼+0
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ)
FT 17:00 สวอนซี ซิตี้ (ยู 18) 0-0
0-1
มิดเดิลสโบรห์ ยู18 -
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
FT 17:00 [2]บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี 1-1
0-1
Huda Hue[6] 1 2 -1
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
Postp 17:00 [16]Nowy Hutnik Youth
Zha Buse U19[13] -
Postp 17:00 [3]โปกอน เซซิน (เยาวชน)
เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน)[14] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:00 4 CF Montanesa 0-1
0-1
ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ 4 +0.25
+0
FT 17:00 2 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ 4-1
1-0
Igualada 4 -1
FT 17:00 2 ซิลวา เอสดี 1-4
1-1
ซีดี เอสตราเดนเซ่ 3 +0
FT 17:00 CD Robres 2-0
0-0
ยูดี ฟราก้า 4 -0.25
FT 17:00 1 ซีอี ยูโรปา 2-1
0-0
Santfeliuenc FC 6 -1
-1.25
▼▼-0.75
FT 17:00 3 CD Azuaga 2-2
2-0
UP Plasencia 2 +0.25
+0.5
ฟุตบอลหญิง แอลจีเรีย (Algeria Womens League)
FT 17:05 JF Khroub(W) 4-1
3-0
MZ Biskra (W) -2.5
▲▲▲
▲▲▲▲
-4.25
-4
FT 17:05 1 CF Akbou(W) 1-1
0-0
เอฟซี คอนสแตนติน(ญ) -0.5
-0.75
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:30 [7]โปฮัง สตีลเลอร์ 0-0
0-0
แดกู เอฟซี[9] 3 -0.25
-0.5
-0.25
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga)
FT 17:30 1 ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค 4-1
1-1
FC Ilbirs -3.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:30 [BUL D1-7]เชอร์โน มอร์วาร์น่า 1-0
2-0
โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา[BUL D2-14] -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 17:30 1 มัคคาบิ ไออนนี่ เนติวอท 0-1
0-1
เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด 6 -0.25
-0.5
FT 17:30 มัคคาบี้ ไอโรนี สเดอรอท 3-0
0-0
เอฟซี เบี่ยต้า เยเนฟ -1
▲▲-1.5
FT 17:45 1 มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์ 6-1
1-1
ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า 1 -2
▼▼▼-1.25
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 18:00 1 [7]ดูก้าปรากซ์(ญ) 3-2
1-0
ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ)[4] 1 +1.25
▼▼+0.75
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 18:00 2 [8]ไฮฟอง เอฟซี 0-2
0-1
ฮอง อันห์ ยาลาย[1] 2 +0.25
+0.5
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 18:00 [6]เลอร์นายิน อาร์ทซัค 1-0
3-2
Urartu II[5] -
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 18:00 2 [9]เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ 0-0
0-0
เอฟซี กากรา[2] 4 +0.5
+0.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 [W-11]เอฟซี มูรอม 0-0
3-0
ซแวซด้า เออคุตสค์[W-13] -
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 18:00 [7]เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21) 1-0
1-2
Inhulets Petrove U21[13] -
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 18:00 4 1 [7]สเตล รุสซ์โซว 2-2
0-0
สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้[16] 1 -0.75
▼▼-0.25
-0.5
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 18:00 2 [S-11]ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 1-1
0-1
ทอร์น ไอเอฟ[S-12] 4 -0.5
-0.25
FT 18:00 [N-3]บรอมมาปอจคาร์น่า 2-0
0-0
คาร์ลสเตด บีเค[N-14] 2 -1.25
-1
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 18:00 พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 2-0
7-0
เอฟเค โมอิก บากู -
FT 18:00 1 ซาบาห์ 2 1-1
3-4
ซากาตาล่า เอฟเค -
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 18:00 4 [9]แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ 0-1
0-0
ซามเตรเดีย[10] 3 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 18:00 [NOR D2B-6]โนท็อดเด้น เอฟเค
ควิด ฮอลเด้น[NOR D2A-7] -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 18:00 2 [9]บรอนด์บี้ (ยู 19) 0-2
0-0
ซิลเคบอร์ก (ยู 19)[12] -1.75
-1.5
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 18:00 4 [17]เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 1-0
0-0
เชอตาโนโว มอสโก[21] 3 -0.5
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Cancel 18:00 [SWE D2-4]ออร์ไกร์ท
แลนด์สโครน่า[SWE D2-1] -
ฟุตบอลชิงแชมป์เวียดนาม รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Vietnam championship u19)
18:00 ซงลาม เหงะอาน (ยู 19)
บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง (ยู 19) -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
18:00 [IDN ISL-1]เปอร์ซิบ บันดุง
เปอร์เซบายา สุราบายา[IDN ISL-15] -0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 4 CD Vera 0-1
0-0
Tenisca 2 +0
อินเดีย หญิง ลีก (India League Women)
FT 18:00 Hans WFC Women 4-0
1-0
Eves SC (W) -3.75
▲▲▲-4.5
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 18:00 4 เบต้า ไอโรนี่ เคอร์ยัตแกท 1-1
1-1
Hapoel Merhavim 3 +0.5
+0.25
ซีเรีย ดิวิชัน 2 (Syria Division 2)
FT 18:00 2 อัล มาจด์ 2-2
1-0
อัล-โมฮาฟซา 1 +0
ฟุตบอลชิงแชมป์เวียดนาม รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Vietnam championship u19)
FT 18:05 4 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง (ยู 19) 2-1
1-0
ซงลาม เหงะอาน (ยู 19) +0.25
▲▲+0.75
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 18:15 5 1 [6]น็อตต์สเคาน์ตี้ 1-0
0-0
เร็กซ์แฮม[5] 1 -0.5
-0.25
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 18:15 2 [4]โคแคน 0-0
0-0
บุนยอดกอร์[3] 1 +0
เมนโปรา คัพ (Indonesia Menpora Cup)
FT 18:15 1 เปอร์ซิบ บันดุง 2-1
1-0
เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด 5 -0.75
▲▲-1.25
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 18:30 1 [8]ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 0-1
0-1
ชาร์ลตัน แอธเลติก[10] 2 -0.25
+0
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ)
FT 18:30 เชลซี (ยู 18) 0-0
2-0
AFC Fylde U18 -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 18:30 2 Maccabi Ironi Yafia 1-0
0-0
เบต้า นาฮาริย่า -0.25
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 19:00 [8]ปาร์ดูบีตเซ (ญ) 0-1
0-0
สโลวัคโก้ (ญ)[3] +2.25
+2.5
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 19:00 2 [2]ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 2-1
1-1
ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์[15] -0.75
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 19:00 3 [5]ฮาโปเอล อิกซาล 0-2
0-1
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน[7] 2 +0.25
+0
FT 19:00 4 [3]เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 0-2
0-0
ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม[2] 2 +0
+0.25
+0
FT 19:00 3 [14]ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี 2-2
2-1
ฮาโปเอล รานาน่า[11] 2 +0.25
FT 19:00 1 [1]ฮาโปเอล นาซาเรท 1-0
1-0
ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม[13] -1
-0.75
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 19:00 [4]โบลตัน วอนเดอเรอส์ 0-0
0-0
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[21] -0.75
-0.5
▲▲-1
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 19:00 1 1 [15]ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม 2-2
2-1
ฮาโปเอล อฟูล่า[9] 3 +0.75
+0.5
FT 19:00 1 [10]ฮาโปเอล รามัต กาน 2-1
0-0
มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ[8] 5 +0
-0.25
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 19:00 1 [16]สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 0-0
0-0
คราวเลย์ ทาวน์[12] 2 -0.25
+0
-0.25
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 19:00 3 [16]ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา 2-1
2-0
เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย[4] 1 +0.5
+0.25
FT 19:00 3 [12]คาฟร์ กาซิม 3-0
1-0
ฮาโปเอล ริซอน[6] 6 +0
-0.25
+0
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 19:00 [3]เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) 3-0
1-0
Biedrzychowice (W)[12] -3.75
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 19:00 3 [B-6]เรดดิ้ง(ยู 23) 0-2
0-1
ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23)[B-9] 5 -0.5
-0.25
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
Postp 19:00 วาซิโต้ เอฟซี
ทัสเคอร์ -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 [SWE D2-2]เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 2-1
1-0
จีเอไอเอส[SWE D2-7] -0.75
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
Postp 19:00 คาริโอแบงกิ ชาคส์
กากาเมก้า โฮมบอยซ์ -
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 19:00 3 [11]บิโตเวีย บิโตฟ 1-2
1-0
การ์บาเนียกราโกล[12] 5 -0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 1 [SWE D1-2]เอล์ฟส์บอร์ก 0-1
0-0
ฮาล์มสตัด[SWE D2-1] -0.5
FT 19:00 [SWE D1-12]ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 3-3
1-2
วาร์นาโม -1.5
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 19:00 [18]Al Qasim Sport Club 0-0
1-2
อัล กูวา อัล จาวิย่า[1] -
FT 19:00 [6]อัล-นาฟ 0-0
0-1
นาฟิต อัลวาซาต[5] -
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 19:00 1 [S-5]ลุนด์ บีเค 1-1
0-1
ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ[S-15] -0.25
+0
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 19:00 [7]Zakho 0-0
1-0
Al-Hudod[19] -
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 19:00 [3]เอฟเค มินสก์ (ญ) 9-0
16-0
Lokomotiv Vitebsk (w)[9] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 [SWE WD1-8]ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) 0-1
2-2
เยอร์การ์เด้น (ญ)[SWE WD1-9] -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
Pend 19:00 ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน
Hapoel Mahane Yehuda +0.25
FT 19:00 3 ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว 1-0
1-0
มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา 1 -0.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 19:00 2 Unia Skierniewice 4-0
2-0
Jagiellonia Bialystok II -0.25
ฟุตบอลชิงแชมป์ทีมสำรองของพรีเมียร์ลีกเบลารุส (Belarus Reserve League)
FT 19:00 3 [12]ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) 6-2
3-1
เอฟซี อิสลอช(สำรอง)[3] 1 -0.5
▼▼+0
FT 19:00 บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) 4-2
2-2
เอฟเค โกเมล(สำรอง) 1 -0.5
▲▲▲
-1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 2 Real Pharma Ovidiopol 0-2
0-2
FK Metal Kharkiv +1.75
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 19:15 4 [12]โฮจิมินห์ซิตี้ 1-3
0-3
บินห์ดินห์[9] 2 +0
▲▲-0.5
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 19:30 3 MS Tirat HaCarmel 2-3
1-1
ไอโรนี่ เนเชอร์ 1 2 -0.25
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League)
Pend 19:30 Civo United
ทีเอ็น สตาร์ -1
Pend 19:30 Mighty Tigers
Ntopwa United FC +0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 19:35 1 เบต้าเปตะห์ ติกวา 0-1
0-0
เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ 1 -0.5
moldova division 2 (moldova division 2)
20:00 [2]เอฟซี คาฮูล-2005
Flacara Falesti[13] -
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 20:00 1 [16]โคเซนซ่า 1914 2-1
1-1
อัสโคลี่[18] 3 -0.25
+0
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
FT 20:00 1 [1]ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 3-0
2-0
มะละกา[7] 2 -1.75
-2
FT 20:00 [2]ตรังกานู 0-0
0-0
เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ[5] 1 -0.5
▲▲-1
FT 20:00 [3]เคดะห์ 3-1
1-1
พีบี ปาหัง[11] 1 3 -1
▲▲-1.5
-1.25
moldova division 2 (moldova division 2)
Postp 20:00 [10]โกลเดนี
FC Sireti[14] -
ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก (CAF Champions League)
FT 20:00 1 อัล-ฮิลาล 0-0
0-0
มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 3 +0
▲▲-0.5
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 20:00 [3]Rukh Vynnyky U21 4-1
1-1
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21)[8] -0.5
-0.75
moldova division 2 (moldova division 2)
20:00 [9]อิสกร้า สตาลี่
เรอัล ซัคเซส[11] -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 20:00 2 [P1-6]อตาลันต้า (เยาวชน) 1-1
0-1
เอซี มิลาน(เยาวชน)[P1-8] -0.5
-0.75
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
FT 20:00 3 [9]มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์ 1-1
1-1
เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์[5] 2 +1
+0.75
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 20:00 [2]โลโคโมทีฟ โซเฟีย 0-0
0-3
Kariana Erden[6] -
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 20:00 1 Wakiso Giants FC 1-2
1-1
มบารารา ซิตี้ 1 -0.5
FT 20:00 2 Airtel Kitara FC 1-3
0-2
ไบร์ท สตาร์ +1
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 [S-5]เอสเคเอ รอสตอฟ 4-2
2-0
อินเตอร์ เชียร์เคสสค์[S-15] -1.25
▲▲▲
▲▲▲
-2.75
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 20:00 1 defense forces 0-3
0-2
Vipers 2 +0.25
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 20:00 1 [8]ตอร์ปิโด คาตูซี่ 0-0
0-0
เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ[5] 1 -0.25
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 20:00 กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี 3-0
1-0
บียูเอล เอฟซี -1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 [BUL D1-9]ทแซร์สโค เซโล 3-1
2-0
โบเตฟ วราตซา[BUL D1-13] -0.25
▲▲-0.75
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 3 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 1-2
0-0
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 1 2 -0.5
FT 20:00 2 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 1-1
1-1
ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 3 +1.25
+1
FT 20:00 4 เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 1-1
0-1
พลาเทนเซ่(สำรอง) 4 +0
FT 20:00 1 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 0-0
0-0
โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 3 +0
FT 20:00 3 บานฟิลด์(สำรอง) 1-0
0-0
เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 1 -1
-1.25
FT 20:00 2 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 0-0
0-0
โกดอย ครูซ (สำรอง) 1 +0.25
FT 20:00 4 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 3-2
1-1
ลานุส(สำรอง) 1 4 +0
FT 20:00 3 1 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 1-3
1-2
ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 3 +0.75
FT 20:00 3 โคลอน (สำรอง) 0-1
0-0
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 2 +0.25
FT 20:00 3 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 2-0
0-0
ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 2 +1
FT 20:00 3 แบนฟิลด์(สำรอง) 3-1
2-1
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 5 +0
FT 20:00 3 นีเวลล์ส (สำรอง) 3-0
2-0
ฮูรากัน(สำรอง) 4 +0.25
+0
FT 20:00 1 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) 4-2
4-1
แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 5 -0.5
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1)
Pend 20:00 สฟาเคซี
ซีเอ บิเซอร์ติน -
Pend 20:00 สตาดิ ตูนิเซียน
เอสเปรานซ์ เอสที -
Pend 20:00 Rejiche
เอตัวล์ ดู ซาเฮล -
เลบานอน ลิก (เลบานอน ลิก)
FT 20:05 2 อัล-อันซาร์(เลบานอน) 1-0
0-0
อัล อาเฮด 3 -0.75
FT 20:05 อัล ซาฟา 0-0
1-0
Al Akhaahli Alay -
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 20:30 3 [8]โอทีเอ็มเค อัลมาลิค 2-1
1-1
นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน[6] 3 -0.25
-0.5
FT 20:30 2 1 [1]ปัคตากอร์ 2-1
2-1
เมตาลุค เบคาเบด[9] 4 -1.75
-2
▼▼-1.5
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 20:30 3 โครโตเน่ (เยาวชน) 3-2
1-1
ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) 2 -1.5
▼▼-1
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 20:30 El Sekka El Hadid 1-0
0-0
ZED FC +0
FT 20:30 6 เทอร์ซาน่า เอสซี 0-1
0-1
สูซ มอนตากฮาบ 2 -0.5
FT 20:30 2 โคคา โคล่า เอฟซี 0-0
0-0
เอล ดัคเลยาห์ 2 +0
FT 20:30 โอลิมปิกเอล เควนาร์ 2-1
0-0
Sers Elyan -1
-0.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 20:30 2 Ironi Bnei Shfaram 4-0
1-0
อาฮี เอเคอร์ 1 2 -1
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 20:30 2 1 โนกูม เอล มอสตาคบัล 1-0
0-0
กอมฮอร์เยท เชบิน 2 -0.25
+0
FT 20:30 เปโตรเจ็ท 1-1
1-0
มาเร็ค 2 -0.25
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division)
FT 20:45 [1]อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) 3-0
0-0
มาซาฟี่[10] -
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
FT 20:45 2 [4]อัล อาห์ลี ดูไบ 3-2
1-2
อาห์ลี อัล ฟูจารัช[12] -1.75
FT 20:45 3 [14]ฮัทต้า คลับ 2-2
1-1
อัล ด๊าฟร่า[11] 1 -0.25
+0
▲▲-0.5
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division)
FT 20:50 [7]อัล ฮัมริยา 1-0
1-1
อัล ทาวอน(เอมิเรตส์)[8] -
FT 20:50 [6]อัล อราบี 2-1
4-3
แมสฟุท[9] -
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
FT 20:55 1 1 [11]NK Orijent Rijeka 4-1
4-0
เอ็นเค โอปาติยา[2] 3 -0.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 21:00 4 [B-8]แอสตัน วิลล่า (ยู 23) 4-0
2-0
วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23)[B-5] +0
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 21:00 [14]บอร์แฮม วู๊ด 0-0
0-0
ซัตตั้น ยูไนเต็ด[1] 3 +0.25
+0
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 21:00 1 ยูนิเรีย บาสคอฟ 1-1
0-0
CSO Petrolul Potcoava 1 2 -0.75
-1
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 21:00 1 [14]ครูว์ อเล็กซานดร้า 1-2
0-0
ฮัลล์ ซิตี้[1] 3 +0.25
FT 21:00 2 [11]อิปสวิช ทาวน์ 2-1
2-1
บริสตอล โรเวอร์ส[23] 1 -0.5
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
Postp 21:00 [11]เมดสโตน ยูไนเต็ด
เชล์มสฟอร์ด ซิตี้[13] -
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 21:00 [19]สวินดอน ทาวน์ 0-2
0-1
แบล็คพูล[7] 1 +0.25
+0.5
FT 21:00 1 [16]พลีมัธ อาร์ไกล์ 1-0
1-0
เอเอฟซี วิมเบิลดัน[21] -0.5
-0.25
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 21:00 4 [19]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 2-0
1-0
ลูตัน ทาวน์[13] 2 -0.25
-0.5
-0.25
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Postp 21:00 [19]ดาร์ลิงตัน
อัลเฟรตัน ทาวน์[21] -
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 21:00 1 [24]วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 1-0
0-0
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[15] 1 +0.5
+0.75
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 21:00 4 [1]เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 2-1
1-0
มอร์แคมบ์[6] 1 2 -0.25
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 21:00 2 [8]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 0-1
0-1
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[17] 3 -0.25
-0.5
-0.25
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
Postp 21:00 [10]อัลทริงแคม
เยโอวิล ทาวน์[12] +0
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 21:00 1 [16]เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 1-1
0-1
นอริช ซิตี้[1] +0.5
+0.75
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Postp 21:00 [13]สเปนนีมูร์ ทาวน์
บอสตัน ยูไนเต็ด[5] -
Postp 21:00 [2]เอเอฟซี ฟิลด์
ยอร์ค ซิตี้[8] -
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
Postp 21:00 [3]อีสต์บอร์น โบโรห์
แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์[6] -
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 21:00 [18]พอร์ทเวล 1-0
1-0
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้[8] +0
+0.25
+0
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 21:00 2 [20]เวย์เม้าท์ 2-1
0-0
ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด[16] 1 2 +0
+0.25
FT 21:00 2 [3]ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 1-0
0-0
วอคกิ้ง[18] 5 -1
▼▼-0.5
-0.75
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
Postp 21:00 [4]อ็อกฟอร์ด ซิติ้
ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี[1] -
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Postp 21:00 [15]เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด
แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู[14] -
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 21:00 3 [20]นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 1-0
1-0
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์[17] +0
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 21:00 2 [17]โอลด์แฮม แอทเลติก 0-1
0-1
สตีฟเนจ โบโรห์[14] 1 +0
+0.25
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Postp 21:00 [7]ชอร์เล่ย์ เอฟซี
เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด[12] -
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 21:00 2 [2]เชลแน่ม ทาวน์ 4-0
3-0
ทรานเมียร์ โรเวอร์[3] 1 -0.5
-0.25
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Pend 21:00 [1]กลูเซสเตอร์ ซิตี้
กุยเซลีย์[20] -
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 21:00 1 [15]ฟลีตวู้ด ทาวน์ 0-1
0-0
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด[2] +0.25
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
Postp 21:00 [5]เซนต์ อัลบัน ซิตี้
เวลลิ่ง ยูไนเต็ด[21] -
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 21:00 3 [13]แบรดฟอร์ด ซิตี้ 4-1
1-0
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส[5] -0.25
+0
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Postp 21:00 [3]เชสเตอร์ เอฟซี
แบล็คเลย์ ทาวน์[4] -
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 21:00 1 [12]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 3-0
2-0
โคเวนทรี ซิตี้[20] -0.25
-0.5
-0.25
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 21:00 1 [5]พอร์ทสมัธ 2-1
2-0
โรชเดล[24] 1 -1
-1.25
▼▼-0.75
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
Postp 21:00 [20]สลอค ทาวน์
ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์[9] -
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 21:00 [13]แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 0-0
0-0
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[18] 1 -0.25
+0
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Postp 21:00 [22]บลายท์ สปราตันส์
เค็ทเทอริ่ง ทาวน์[18] -
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 21:00 [13]อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 1-2
0-1
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี[4] 3 +0.75
+0.5
FT 21:00 2 [9]บรอมลีย์ 2-2
1-2
วีลด์สโตน เอฟซี[19] 1 5 -1
-0.75
▲▲-1.25
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 21:00 3 [3]ซันเดอร์แลนด์ 3-1
1-1
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[9] 1 5 -0.5
-0.75
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 21:00 1 [14]บริสตอล ซิตี้ 0-2
0-1
สโต๊ค ซิตี้[11] 1 +0
+0.25
FT 21:00 1 [10]มิลล์วอลล์ 1-0
0-0
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด[22] 1 1 -0.5
-0.25
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 21:00 3 1 [22]บาร์เน็ต 0-2
0-1
โซลิฮัลล์ มอร์[17] +0.5
+0.25
▲▲▲+1
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Postp 21:00 [16]เซาธ์ปอร์ท เอฟซี
เกทส์เฮด[10] -
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
Postp 21:00 [2]ดาร์ทฟอร์ด
ชิพเพนแฮม ทาวน์[16] -
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 21:00 [22]บาร์โรว์ 2-1
0-1
นิวพอร์ต เคาน์ตี้[7] 1 3 +0
+0.25
+0
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 21:00 2 [2]วัดฟอร์ด 1-0
1-0
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[23] 4 -1
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
Cancel 21:00 [24]แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
คิงส์ ลินน์[21] -
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Postp 21:00 [6]คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์
ฟาสเลย์ เซลติก[11] -
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
Postp 21:00 [7]ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์
เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด[8] -
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 21:00 2 [7]บอร์นมัธ เอเอฟซี 3-1
1-0
มิดเดิลสโบรห์[9] 2 -0.5
-0.25
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
Postp 21:00 [15]บิลเลอร์เคย์ ทาวน์
เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์[10] -
Postp 21:00 [12]ดัลลิช แฮมเลต
บาธ ซิตี้[18] -
Postp 21:00 [19]เบรนทรี ทาวน์
ทอนบริดจ์ แองเจิล[14] -
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 21:00 1 [19]แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 0-2
0-1
เลย์ตัน โอเรียนท์[9] 1 -0.25
-0.5
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 21:00 1 [11]อีสต์ไลก์ 0-1
0-0
เชสเตอร์ฟิลด์[7] 3 +0.25
+0.5
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Postp 21:00 [9]เลมิงตัน
ครูซอน แอชตัน เอฟซี[17] -
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 21:00 1 [20]วอลซอลล์ 0-0
0-0
ฮาโรเกต ทาวน์[15] +0
+0.25
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
Postp 21:00 [23]โดเวอร์ แอทเตลิก
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น[8] -
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 21:00 2 [10]ซอลฟอร์ด ซิตี้ 1-1
0-1
กริมสบี้ ทาวน์[24] 3 -0.75
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 21:00 5 [10]Hegelmann Litauen 2-0
2-0
เนเวซิส[6] -0.25
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 21:00 2 [4]อัสติ นาดลาเบม 0-0
0-0
เอฟเค มาส ทาบอร์สโก[13] 4 -0.25
-0.5
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 21:00 [4]Dnepr Mogilev (w) 0-2
0-2
Dinamo-BGUFK Minsk (w)[1] -
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 21:00 2 เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ 3-1
1-0
เอซีเอส โอลิมปิค เซตาเต้ ราสนอฟ 4 -1.25
▲▲▲
-2.25
FT 21:00 เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า 0-3
0-1
ACS Progresul Pecica +0.75
FT 21:00 2 1 ACS Vedita Colonesti MS 0-0
0-0
ACSO Filiasi 5 +0
FT 21:00 2 ซีเอสยูนิเวอร์ซิตาเตียคลาอิโอว่า บี 1-2
0-2
ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ 6 +0.25
FT 21:00 6 Clinceni College B 1-1
0-1
เอฟซีเอ็ม อเล็กซานเดรีย 2 +1.75
▲▲+2.25
FT 21:00 ดินาโม บูคาเรสต์ 2 5-0
0-0
ซีเอส คอนคอร์เดีย เชียจน่า 2 3 -0.5
FT 21:00 2 ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า 1-0
0-0
ซีเอสซี ดัมบราวิต้า 3 -0.75
-1
แคมมารูน อีลิท 2 (Cameroon Elite two)
FT 21:00 1 Unisport Bafang 1-1
0-0
Foncha Street Bamenda 2 -0.5
FT 21:00 1 เอเอส มาเตล็อต 0-1
0-1
ไดนาโม เดอ ดูอาลา 1 +0
FT 21:00 1 nternational Sporting De Douala 0-1
0-0
Aigle Royal Menoua 2 -0.25
FT 21:00 3 AS Fap 2-0
1-0
Renaissance Ngoumou 3 +0.5
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
Pend 21:00 สเตอัว บูคาเรสต์ 2
ทูนาริ -
แคมมารูน อีลิท 2 (Cameroon Elite two)
FT 21:00 1 Lion Blesse 2-2
1-1
Racing de Bafoussam 3 +0
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 21:00 2 ยูนิเรีย เดจ 2-1
1-0
Unirea Ungheni 2 -0.5
Pend 21:00 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 2
ซีเอส วิโตรุล แดสตี้ -
FT 21:00 4 Magura Cisnadie 2-0
1-0
ซีเอสเอ็น ซีตาตี้ เดวา 1 3 -0.5
-0.75
แคมมารูน อีลิท 2 (Cameroon Elite two)
FT 21:10 2 1 OFTA of Kribi 3-0
0-0
Fauve Azur Elite 2 -0.25
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
FT 21:30 1 [12]NK Dubrava Zagreb 3-1
1-0
ดีนาโมซาเกร็บ 2[15] 2 -0.25
FT 21:30 3 [1]ดราโกโวลแยค 1-0
1-0
Kustosija[10] 4 -0.25
-0.5
FT 21:30 2 [6]เฮชเอ็นเคซิบาเลีย 0-2
0-2
Bijelo Brdo[4] 4 -0.75
▼▼-0.25
FT 21:30 [13]ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 2-2
1-2
รูเดส[7] 1 +0
-0.25
FT 21:30 2 [5]เอ็นเคโอซีเยค 2 1-2
0-0
อินเตอร์ ซาเปรซิค[16] 2 -0.5
-0.75
-0.5
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 21:30 2 [11]สปอร์ติ้ง โควิลฮา 1-1
0-0
อคาเดมิก้า โคอิมบร้า[4] 3 +0.25
+0
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 21:30 1 [6]เอฟซีคลินเซนิ 2-1
0-1
โปลิเทคนิก้า อายซี่[16] 5 -0.75
-1
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 21:30 5 [10]เนเมน กร็อดโน่ 0-1
0-0
ดินาโม เบรสต์[3] 4 +0
-0.25
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 21:30 [3]อัล โชลต้า 7-0
3-0
Al Semawah[20] 1 -1.75
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 21:30 3 ฮูราเกน โมรัค 1-5
0-2
โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ 1 +0.5
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division)
FT 22:00 [14]Omonia Psevda 1-3
1-1
PAEEK Keryneias[2] +0.75
กานา พรีเมียร์ (Ghana Premier)
FT 22:00 2 อักกรา เกรท โอลิมปิกส 1-0
1-0
Medeama SC 2 -0.5
-0.75
เอสโตเนีย คัพ หญิง (Estonian Women's Cup)
FT 22:00 1 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) 0-1
0-1
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) 1 2 -2.75
▼▼▼-2
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 22:00 [2-3]เอสดี อมอเรเบียต้า 1-2
0-0
ราซิ่ง ซานตานเดร์[2-7] +0
▲▲+0.5
moldova division 2 (moldova division 2)
22:00 [5]FC Sucleia
ซีเอสเอฟ สปาร์ตา[3] -
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
Postp 22:00 [(c)-15]ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)[(c)-17] -
FT 22:00 [(c)-9]พูเอบลา (ยู20) 6-2
0-0
Mazatlan U20[(c)-4] +0
moldova division 2 (moldova division 2)
22:00 [12]วิคตอเรีย บาร์ดาร์
โดรเชีย[7] -
22:00 [1]CSF Baliti
Olimp Comrat[8] -
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 22:00 2 [19]เปสคารา 3-1
1-0
ปิซ่า[9] 3 +0
+0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 22:00 4 [C-8]FC Krasny Smolensk 0-1
0-1
FK Fakel Voronezh Youth[C-16] 2 -1.5
-1.75
moldova division 2 (moldova division 2)
22:00 [4]เอฟซี เชอร์ริฟ บี
FC Tighina[6] -
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 22:00 1 [9]เอฟเค ริเตเรียไอ 2-2
1-0
เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส[7] 1 -0.5
-0.75
▼▼-0.25
▲▲-0.75
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 22:00 2 [12]โฟรซิโนเน่ 0-0
0-0
เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี[17] 2 -0.5
-0.75
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
Postp 22:00 [(c)-6]คลับ อเมริกา (ยู 20)
เนกาซ่า (ยู20)[(c)-13] -
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 22:00 1 [16]วาดี้ เดกลาเอสซี 0-0
0-0
เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้[18] 2 +0
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 22:00 2 [P1-7]ซัสเซาโล่(เยาวชน) 1-0
0-0
โตริโน่(เยาวชน)[P1-15] 4 -0.5
-0.75
▼▼-0.25
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 22:00 2 [14]มัลโดส ลูการ์นี 4-1
0-0
ราสนิกีร์ ไนร์[9] 4 +0
FT 22:00 [3]วอจโวดิน่า โนวิ แซด 1-0
0-0
โบแร็ค คาแค็ก[13] 1 -1.25
-1.5
FT 22:00 2 [11]เอฟเค วอซโดวัค 0-0
0-0
แมควา ซาแบค[19] 2 -1
▲▲-1.5
FT 22:00 1 [6]บัซคา โทโพลา 2-0
1-0
โปรเลเตร์ โนวี ซาด[8] 1 -0.5
▲▲-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 22:00 [MLS-5]เอฟซี ดัลลัส
ซาน อันโตนิโอ[USL D1-5] -
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 22:00 2 GAJ Mace 0-1
0-0
DUGO SELO 6 -0.5
โบโตล่า 2 (Botola 2)
FT 22:00 [14]คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ 1-0
3-0
ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา[13] -
FT 22:00 [6]อิติเฮด เคมมิสเซ็ท 0-0
0-1
UTS Union Touarga Sport Rabat[9] -
ไนจีเรีย เนชันนอล ลีก (Nigeria National League)
Pend 22:10 FC One Rocket
J Atete FC -1
บาห์เรน ดิวิชัน (Bahrain Division)
FT 22:30 1 [4]อิซ่า ทาวน์ 1-4
0-0
อัล ฮาล่า[2] 2 +0.25
+0
FT 22:30 2 [5]อัล ชับบับ 1-2
0-1
บาห์เลน เอสซี[7] 3 -0.5
-0.25
ลีกสำรอง กาตาร์ (Qatar Reserve League)
FT 22:30 2 อัล การาฟา(ยู 23) 0-5
0-2
อัลซาดด์เอสซี (ยู 23) 2 +0.25
FT 22:30 2 อัล-เรย์ยานเอสซี (ยู 23) 3-3
2-1
อัมม์ ซาลาล(ยู 23) 1 2 -0.75
เซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League cup)
FT 22:30 Jamono Fatick 1-1
1-1
Demba Diop 1 +0.5
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League)
FT 22:59 2 [5]เพนนี่บอนท์เอฟซี 2-0
1-0
ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้[7] 1 -0.75
-0.5
FT 22:59 2 [10]คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 1-2
0-0
แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี[4] +0.5
+0.25
FT 22:59 5 1 [9]อเบอรี่สวิธทาวน์ 3-1
3-0
เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์[12] 5 -0.5
-0.75
FT 22:59 1 [2]เดอะ นิว เซนต์ส 4-1
1-0
แกลร์นาร์ฟอน[6] 1 -1.75
▲▲-2.25
FT 22:59 1 [3]บาลา ทาวน์ 5-0
1-0
ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด[9] 4 -1.5
-1.75
FT 22:59 1 [8]นิวทาวน์ เอเอฟซี 1-5
1-1
คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี[1] 2 +1
+0.75
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 22:59 1 [(c)-3]เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) 0-1
0-0
ครูซ อซูล(ยู20)[(c)-12] 1 +0
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
FT 22:59 1 [9]วาร์เท็กซ์ 1-1
1-0
สลาเวน โคปริฟนิก้า[7] 1 +0
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
FT 22:59 4 [10]รัดนิก บิเยลจิน่า 1-3
0-1
โบแรกซ์ บันจา ลูกา[3] 3 +0.75
+0.5
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 22:59 1 [5]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 0-0
0-0
โรด้า เจซี[8] -0.75
▼▼-0.25
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 22:59 [LIT D2-3]Atomsfera Mazeikiai 2-1
0-0
FK Kauno Zalgiris II[LIT D2-12] -
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 22:59 5 [8]ดนีปรอ-1 5-1
1-0
เอฟซี ลวีฟ[12] 1 4 -0.75
▲▲-1.25
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 22:59 [2]บาสเตีย 0-1
0-1
อาวรองเช่[12] -1
-1.25
▼▼-0.75
FT 22:59 2 [11]บรูค พีรอนนาส 1-0
1-0
สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี[10] 1 -0.25
+0
FT 22:59 2 [13]เซเต้ เอฟซี 2-2
0-1
บาสเตีย ซีเอ[15] 4 -0.25
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
FT 22:59 2 [11]เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 0-0
0-0
เบามิต ยาโบลเนค[3] 3 +0
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
Pend 22:59 Gambia Ports Authority
WAA Banjul -0.25
Pend 22:59 Wallidan
Banjul Hawks FC +0
Pend 22:59 Brikama United
Marimoo +0
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League)
FT 22:59 3 RC Bobo Dioulasso 1-1
0-1
Rahimo FC 1 -0.5
FT 22:59 3 1 AS Sonabel 0-2
0-1
AS Douanes Ouagadougou 2 -0.5
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 23:10 6 1 [5]เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 3-1
2-1
เอสเคยู อัมเสตทเทน[7] 1 5 -0.75
-0.5
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 23:15 [5]อิตติฮัด เด แทงเจอร์ 1-2
0-2
เฟร์ ราเบท[4] 1 +0
+0.25
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
FT 23:15 1 [6]อัล ไอน์ 1-3
1-1
อัล นาเซอร์ ดูไบ[5] 4 -0.25
+0
FT 23:15 2 [7]อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 0-1
0-1
อิตติฮัต คาลบา[9] 2 -0.5
▲▲▲-1.25
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 23:30 3 [5]บาร์นสลีย์ 1-1
0-1
เร้ดดิ้ง[6] -0.25
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 23:30 3 [6]กราเซอร์ เอเค 1-2
1-1
เอฟซี ไลเฟริ่ง[2] 1 5 +0.25
+0.5
+0.25
FT 23:30 3 [9]เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 1-4
0-1
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์[3] +0.5
▲▲+1
FT 23:30 2 [16]ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 1-2
0-1
คัพเฟ่นเบิร์ก[8] 2 -0.25
FT 23:30 2 [1]ลาฟนิทซ์ 0-1
0-1
ราปิด เวียนนา (เยาวชน)[14] 2 -0.75
▼▼-0.25
FT 23:30 2 [13]FC Superfund Pasching 0-0
0-0
เอสวี ฮอร์น[12] -0.25
+0
▲▲-0.5
FT 23:30 4 [15]เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 0-0
0-0
ออสเตรีย ลัสเตนัว[10] 3 +0.25
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 23:30 AS Korofina 0-1
0-0
ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก 1 -0.25
เซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League cup)
FT 23:30 2 เอเอส โดอานเนส ดาการ์ 1-1
1-0
ASC Linguere 1 -0.75
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 23:45 1 [2]ลองฟอร์ด ทาวน์ 0-1
0-0
สลิโก โรเวอร์ส[4] 3 +0.5
+0.75

ผลฟุตบอลวัน 3 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
Postp 00:00 [E-11]น็อยซีเดิล
Team Wiener Linien[E-5] -
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 00:00 3 [10]เบรสชา 4-1
3-1
ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี[15] -0.25
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
Pend 00:00 [A-9]เอฟซี ปิเซ็ค
Povltava FA[A-13] -
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 00:00 4 [11]วิเชนซ่า 1-0
1-0
ชิตตาเดลล่า[6] 1 +0
+0.25
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
Postp 00:00 [M-16]เอฟซี เวลส์
SV Spittal[M-14] -0.25
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 00:00 1 [4]เอซี เวนิช 0-2
0-0
เรจจิน่า[13] 3 -0.75
▼▼-0.25
FT 00:00 2 [20]เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 1-1
0-0
มอนซ่า 1912[3] 3 +0.5
+0.75
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 00:00 2 [16]อานซี 2-0
0-0
โชเลท เอสโอ[5] 2 -0.25
-0.5
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 00:00 3 [8]คิเอโว่ 1-1
0-0
สปอล[7] 2 -0.25
-0.5
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
Postp 00:00 [M-11]อัลเลอไฮเลเกน
เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า[M-13] -2
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 00:00 2 [8]บันก้า การ์ซได 1-2
1-1
ซูดูว่า[4] 2 +1
+1.25
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 00:00 2 [17]วาร์ซิม 2-1
2-1
เอสแอล เบนฟิก้า บี[9] 4 -0.25
+0
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
Postp 00:00 [M-7]เอสซี คาลสดอฟ
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม[M-8] -0.25
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 00:00 [2]เลชเช่ 2-0
1-0
ซาแลร์นิตาน่า[5] 1 -0.5
-0.75
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
Postp 00:00 [M-1]เอสซี คาลส์ดอร์ฟ
สตวร์ม กราซ (เยาวชน)[M-6] -0.75
Postp 00:00 [M-10]ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี
ยูนิออน กรูเทน[M-3] +0.25
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 00:05 1 [4]คูคาริคกิ สตานคอม 5-1
2-1
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา[5] 1 -0.75
-1
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
Postp 00:30 [E-4]Traiskirchen
Ask-bsc Bruck/leitha[E-2] -
Postp 00:30 [E-1]เวียนเนอร์ เอสซี
เวียเนอร์ วิคตอเรีย[E-9] -1.25
Postp 00:30 [E-12]FC Andelsbuch
เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์[E-13] -
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 00:30 6 [13]กาซ เมตาน เมดิอัส 0-0
0-0
เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย[8] 5 +0
+0.25
Dutch Cup Woman (Dutch Cup Woman)
FT 00:30 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) 5-1
2-1
ซโวลเล่ (ญ) 1 -2
▼▼-1.5
FT 00:30 1 เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) 4-1
2-1
เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) 1 -2.25
▲▲-2.75
-2.5
FT 00:30 เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) 3-4
1-1
วีวี อัลค์มาร์ (ญ) -1
-1.25
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 00:45 [B-14]Al Selmiyah 0-1
3-2
Wajj[B-8] -
FT 00:45 [B-5]Al-Rawdhah 2-0
5-2
Afief[B-11] -
FT 00:45 [B-6]Al Najma(KSA) 1-3
2-3
Al-Sharq[B-9] -
FT 00:45 [B-10]ฮอตเทิร์น 0-1
2-1
Al-Trgee[B-7] -
FT 00:45 [B-12]Al Dahab 0-0
1-2
อัล ลิยาช[B-4] -
FT 00:45 [B-1]อัล โอลูบัช 1-1
2-1
Al-Washm[B-3] -
FT 00:45 [B-2]Al Kholood 2-2
2-0
อัล มอจเซล[B-13] -1.5
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 01:00 3 1 [2]เดอ กราฟสคัป 0-3
0-1
ดอร์เดรชท์[19] -2
-2.25
FT 01:00 1 [10]เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 0-0
0-0
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)[15] 1 -1
▼▼-0.5
FT 01:00 3 [13]เอ็มวีวี มาสทริสช์ 2-0
0-0
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[16] 3 -0.25
FT 01:00 [11]เฮลมอนด์ สปอร์ต 2-0
1-0
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)[18] 1 -0.5
-0.25
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division)
FT 01:00 2 [6]Jeunesse Molenbeek 1-1
1-1
Club Brugge(U23)[8] 2 -1.5
-1.25
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 01:00 2 [7]โวเลนดัม 0-3
0-2
เอสซี คัมบูร์[1] 2 +0.5
+0.25
+0.5
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ)
FT 01:00 2 [13]ซเซจ เอเค 0-1
0-0
วาซาส[2] 2 +0.75
+1
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 01:00 1 [1]เกววีลย์ อูแอส 3-1
1-1
ลียง ดูเชรี่[17] 3 -0.5
-0.25
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 01:00 1 [3]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) 2-2
1-0
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23)[6] 1 -0.25
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 01:00 2 1 [14]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) 1-1
0-0
เอ็นเอซี เบรด้า[3] 1 +0.25
▲▲+0.75
FT 01:00 [9]เอสซี เทลสตาร์ 2-3
1-2
เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)[17] -0.5
-0.25
FT 01:00 1 [4]อัลเมเร่ ซิตี้ 2-0
1-0
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น[6] 2 -0.25
+0
FT 01:00 2 [20]เดน บอสช์ 1-0
0-0
เอฟซี ออสส์[12] 1 +0
+0.25
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 01:00 [10]Xota Magna Gurpea Futsal 0-1
1-1
เพนิสโคลา(ฟุตซอล)[16] -
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League)
FT 01:15 1 US Forces Armees 1-1
0-0
Majestic FC 1 -0.25
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 01:25 [11]เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 0-0
0-0
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต[4] 1 +0.25
+0.5
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
FT 01:30 [4]บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 0-1
0-0
ครูซาเดอร์[7] 1 +0
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 01:30 3 1 [9]ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 3-1
1-1
เรพิด คลับ อวด เซม[15] 3 4 -0.5
-0.25
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal)
FT 01:30 Signor Prestito CMB Futsal 0-0
2-2
Sandro Abate Avellino Futsal -
บราซิลเลียน ดีเอฟ ดิวิชัน (Brazil Brasiliense DF Division)
FT 01:30 บอสเก ฟอร์โมซา อีซี 1-6
0-2
Samambaia DF -0.25
FT 01:30 6 แคปปิตอลซีเอฟ 1-0
1-0
เอเอ ลูเซียเนีย 4 -1
เซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League cup)
FT 01:30 EJ Fatick 0-0
0-0
Keur Madior +1
▼▼▼+0.25
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 01:30 2 เอเอส โปลิศ 0-1
0-0
สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 3 +0.25
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
FT 01:45 2 [8]เชลบอร์น 3-3
2-1
เบรย์ วันเดอเรอร์ส[5] 2 -0.5
-0.75
-0.5
สก็อตติช คัพ (Scottish Cup)
FT 01:45 [SCO PR-10]รอสส์ เคาน์ตี้ 1-3
1-1
อินเวอร์เนสส์[SCO CH-4] 1 -0.25
-0.5
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
FT 01:45 2 1 [7]Treaty United 1-0
1-0
เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)[9] 1 +0
-0.25
FT 01:45 3 [2]คาร์บินทารี เอฟซี 1-0
0-0
คอร์ก ซิตี้[1] 2 +0.75
▼▼+0.25
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 01:45 2 [6]แชมร็อค โรเวอร์ส 2-1
1-0
ดันดาล์ค[8] 2 -0.5
-0.75
-0.5
ดิวิชัน 1 เฟมินีน (French Feminines D1)
Postp 01:45 [4]ปารีสเอฟซี (ญ)
เฟลอรี่ 91 (ญ)[7] -
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
FT 01:45 1 [3]แอธโลน ทาวน์ 3-1
3-0
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์[6] 1 +0.5
ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก (CAF Champions League)
FT 02:00 3 [ALG D1-10]ซีอาร์ เบลูอิซดัด 2-0
0-0
ทีพี มาเซมเบ้ เองเกลเบิร์ต 2 -0.25
▲▲-0.75
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 02:00 6 1 [3]อัลเมเรีย 0-1
0-0
ราโย่ บาเยกาโน่[6] 4 -0.25
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 02:00 3 [6]มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ 1-1
0-1
สโมฮา เอสซี[8] 2 +0
+0.25
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 02:00 2 [(a)-13]ออโรร่า 2-1
1-1
คลับ กัวบิร่า[(a)-3] 5 -0.5
-0.75
▼▼-0.25
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 02:00 1 [21]เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 1-0
0-0
สวอนซี ซิตี้[3] +0.25
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 02:00 2 [10]เลบานเต้ 0-2
0-1
ฮูเอสก้า[20] 2 -0.5
▼▼+0
-0.25
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 02:00 2 [6]ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 1-2
0-0
เอฟเวอร์ตัน ซีดี[12] 1 +0
-0.25
▼▼+0.25
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 02:30 3 [16]นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 1-5
0-2
ปอร์ติโมเนนเซ่[13] 1 +0
+0.25
+0
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 02:30 2 [7]เปนาฟิลด์ 1-2
1-0
อคาเดมีโค วิสุ[14] 2 -0.5
-0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 03:00 5 [26]ปาโตรนาโต ปารานา 2-0
1-0
อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า[17] 1 3 +0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 03:00 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี -
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 04:00 2 Pioneros de Cancun 2-1
1-1
อินเทล พาจา 1 1 +0.5
▼▼+0
FT 04:30 3 1 Mazorqueros FC 3-0
1-0
ยู.เอ.ซาคาเตคาส 2 3 +0.25
+0.5
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 05:00 2 [2]ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 1-0
0-0
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า[4] 1 2 +0
▲▲-0.5
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 05:00 คลับ เนกาซ่า (ญ) 2-0
1-0
ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) 2 -0.25
-0.5
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 05:20 3 [19]ซาน ลอเรนโซ่ 2-0
1-0
โรซาริโอ เซ็นทรัล[15] 2 7 -0.25
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 05:30 3 [(a)-10]เรอัล คาร์ทาเกน่า 2-1
0-0
เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร[(a)-4] 7 +0
+0.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 06:00 4 [(c)-14]เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส 1-0
1-0
ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา[(c)-2] 4 +0
-0.25
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 06:00 4 เกเรตาโร(ญ) 1-0
1-0
คลับ ลีออน (ญ) 3 -0.25
-0.5
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)