ราคาบอล.cc
ผลบอล 3 เมษายน 2564ผลบอล 2 เมษายน 2564ผลบอล 1 เมษายน 2564ผลบอล 31 มีนาคม 2564ผลบอล 30 มีนาคม 2564ผลบอล 29 มีนาคม 2564ผลบอล 28 มีนาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 1 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 06:10 2 1 ซีเอ เรนติสตัส 1-1
0-0
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 2 +0.75
+1
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 06:15 2 เบเลซ ซาร์สฟิลด์(N) 2-3
1-2
บานฟิลด์ 3 -0.25
+0
-0.25
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (คัมเปโอนาโต คาริโอกา)
FT 07:00 1 [BRA D1-1]ฟลาเมงโก 3-0
1-0
บันกู 3 -2
▲▲-2.5
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 07:00 [(a)-5]เดปอร์ติโวโอโกตัล 2-1
2-0
ซีดี จูเนียร์ เดอ มานากัว[(a)-7] -1
▲▲▲
-2
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 07:00 4 [(c)-7]ซีดี ชาลาเตนังโก 1-0
1-0
มูนิซิพาล ลิเมโน่[(c)-10] 1 3 +0
-0.25
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
Pend 07:00 Deportivo Xinabajul
ซีดี มาร์เกวนเซ่ -0.25
+0
-0.25
คัมปีโอนาโต อาลาโกอาโน่ (Brazil Campeonato Alagoano)
Postp 07:00 มูริซี่
ซีอาร์บี แม็คซิโอ -
บราซิล คัมเปโอนาโต้ คาตาริเนนเซ ดิวิชัน 1 (Brazil campeonato catarinense division 1)
FT 07:30 4 [11]คริคูม่า 0-1
0-0
EC Prospera[9] 2 -0.75
-1
▼▼-0.5
โคปา โด นอร์เดสเต้ (Brasil Campeonato do Nordeste Primeira)
FT 07:30 1 1 [BRA PE-4]ซานตา ครูซ พีอี 1-2
0-1
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี[BRA PE-2] 1 5 +0
+0.25
คัมปีโอนาโต อาลาโกอาโน่ (Brazil Campeonato Alagoano)
FT 07:35 1 มานุส (สมัครเล่น) 2-1
1-0
เซา ไรมุนโด้ (สมัครเล่น) 2 -1.25
▲▲-1.75
คัมปิโอนาโต้ โกยาโน่ (Brazil Campeonato Goiano Division)
FT 08:00 3 [BRA D1-18]โกยาส 0-2
0-2
จารากัวอีซี[BRA CGD-3] 5 -1
▲▲-1.5
บราซิล คัมเปโอนาโต้ คาตาริเนนเซ ดิวิชัน 1 (Brazil campeonato catarinense division 1)
FT 08:00 2 [1]ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 0-0
0-0
บัสควอ เอฟซี[2] 4 -0.25
-0.5
-0.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 08:00 3 1 [(c)-6]เวนาโดส เอฟซี 2-3
1-1
มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส[(c)-5] 2 +0
▲▲-0.5
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 08:00 [(a)-2]เรอัล เอสเทล 0-1
0-0
เรอัลมาดริซเอฟซี[(a)-9] -1.5
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:00 1 [(a)-16]อากีลาส โดราดาส 2-2
1-1
อ็องเซ่ กัลดาส[(a)-15] 2 -0.25
-0.5
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 08:00 3 [(a)-1]ดิเรียนเกน 4-2
2-1
ยูเวนตุส มานากัว[(a)-8] 2 -1.75
▲▲▲-2.5
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 08:00 3 [(c)-3]โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม 0-2
0-1
ฮอนดูรัส โปรเกสโซ[(c)-7] -0.5
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 08:00 1 [(a)-15]เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 0-2
0-0
อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล[(a)-4] 3 +0.25
▲▲▲+1
บราซิล คัมเปโอนาโต้ เกาโช่ (Brazil Campeonato Gaucho)
FT 08:00 [5]เซา หลุยซ์(อาร์เอส) 2-2
1-1
เกรมิโอ้ ปอร์โต้[2] 2 +1
+0.75
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 08:00 2 Deportivo Cafessa 1-0
0-0
Deportivo Dongu 2 -1.25
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 08:05 1 [(c)-7]CSyD Sacachispas 2-1
0-1
เดปอร์ติโว ซานาราเต้[(c)-9] 5 -0.5
-0.25
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso)
FT 08:10 1 CA Independiente Siguatepeque 2-2
0-0
Atletico Choloma 1 -0.5
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 08:30 5 [(c)-5]เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 1-2
0-1
ซานต้า เทคล่า[(c)-6] 5 -0.25
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 09:00 2 [(a)-3]เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 1-1
1-0
กัวดาลูเป เอฟซี[(a)-10] 4 -1.5
▼▼-1
-1.25
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 09:00 [(a)-4]มานากัว เอฟซี 3-1
2-1
ชินันเดกาเอฟซี[(a)-10] -1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 09:00 [MLS-11]แอลเอ กาแลกซี่ 1-2
1-4
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น[MLS-7] -
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 10:05 4 [(c)-12]แทมปิโก มาเดโร 0-0
0-0
ซีเอฟ แอตแลนเต้[(c)-8] 3 -0.25
+0
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 13:35 1 [10]เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี 2-1
0-1
เมลเบิร์น ซิตี้[3] 2 +1
▼▼+0.5
▲▲▲+1.25
มาร์เทอร์ส เมโมเรียล ซี-ดิวิชัน ลีก (Martyr's Memorial C-Division League)
FT 13:45 2 Sanogaucharan Youth 0-1
0-1
Khalibari Youth FC 1 +0.5
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League)
FT 14:00 Broadmeadow Magic Reserves 1-1
1-1
Newcastle Olympic FC Reserves 2 -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 14:45 แอดิเลด ซิตี้ หญิง 0-1
0-1
Fulham United (W) 1 -1.5
▲▲▲-2.25
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
Postp 15:00 [11]นิวคาสเซิล เจ็ทส์
บริสแบน โรว์[8] -
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 15:00 [5]ดนีโปร-1 (ยู 21) 4-2
2-2
ลวีฟ(ยู 21)[10] -0.5
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 15:00 Chatswood Rangers FC 3-10
1-2
Dulwich Hill SC +2
FT 15:00 4 บรินดาเบลลา บลูส์ เอฟซี 4-5
2-1
วักกาซิตี้วันเดอร์เรอร์ส +1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:15 2 1 [IDN ISL-13]เปอร์ซิค เคดีรี่ 0-1
0-1
พีเอสเอส สเลมัน[IDN ISL-16] 4 +0.25
▲▲+0.75
ฟุตบอลชิงแชมป์เวียดนาม รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Vietnam championship u19)
FT 15:30 college JMG U19 5-1
2-0
คานห์โฮ(ยู19) +0.25
+0
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
FT 15:30 1 Angkor tiger FC 3-2
3-2
Tiffy Army FC 2 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 15:30 Rangers SC (W)
Jaguar FC (W) +0
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 15:40 [1]เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส 2-1
0-0
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด[2] 1 +0.25
▼▼▼-0.5
▼▼▼+0.25
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
FT 15:55 1 [2]บรอดมีโดว์ เมจิก 2-1
1-1
แฮมิลตัน โอลิมปิค[3] 4 -0.5
-0.75
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 16:00 3 [7]เมรานี่ ทบิลิซี่ 0-0
0-0
ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี[5] 5 -0.5
-0.25
FT 16:00 2 [10]เอฟซี เชอวาร์เดนิ 1-2
1-1
เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่[3] 1 +0.25
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 16:00 [10]วิดีโอตอน(ยู 19) 0-0
3-0
เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19) -
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 16:00 1 1 บีเอสเอฟ 0-1
0-0
Tarnby FF 1 1 -0.25
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 16:00 FFC Turbine Potsdam II (w) 3-0
1-0
Herforder SV (w) 1 +0.5
+0.75
▼▼+0.25
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 16:00 2 UD Llanera (W) 2-3
1-1
Umia CF (W) 1 +1.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:00 5 จีลอง เอสซี 1-3
0-1
บรันสวิก ซิตี้[Aus VD1-2] 1 +0.75
▲▲+1.25
FT 16:00 5 1 Frankston Pines 4-1
2-1
เอพพิงซิตี้ 1 +0.75
▼▼▼
▼▼
-0.5
Postp 16:00 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
บริสแบน ซิตี้ -
Postp 16:00 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์
Buderim Wanderers -
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
Postp 16:15 [15]โคโรน่า (เยาวชน)
เลช พอซนาน (เยาวชน)[10] -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
FT 16:30 [3]บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) 2-0
4-1
ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17)[7] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 16:30 2 CD Villegas 0-1
0-1
CA River Ebro 1 +2
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
Postp 16:30 โรชเดล โรเวอร์
เซาธ์ ยูไนเต็ด -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:45 West Adelaide (W) 0-0
0-0
ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) +0
มาร์เทอร์ส เมโมเรียล ซี-ดิวิชัน ลีก (Martyr's Memorial C-Division League)
FT 16:45 2 Samajik Yuwa Club 1-0
0-0
Oasis Club 1 -1.25
▼▼-0.75
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
Postp 16:45 [AUS QSL-11]โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด
อัลบานี ครีก[AUS BPL-2] -
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 17:00 1 [7]Vaidepenas Futsal 0-1
4-5
EiPozo Murcia Turistica Futsal[5] -
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 17:00 [D-12]Turk Metal Kirikkale 1-0
1-0
Siirt Il Ozle Idaresi Spor[D-8] -
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 17:00 2 [4]ชักดิดี้ 2-0
1-0
ชิคฮูร่า[8] 3 +0
▲▲▲
-1
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 2 [C-7]สโตรกิโน่ มอสโก 0-2
0-1
ซัลยุต[C-3] 3 +0.5
+0.25
FT 17:00 [C-12]คิมกี้(สำรอง) 2-0
2-0
Metallurg Vidnoye[C-15] -0.5
FT 17:00 1 [W-5]เอฟเค เลนินกราเดทส์ 4-0
3-0
ลูกิ อีเนอร์จีย่า[W-11] 1 -1.25
-1
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
Postp 17:00 [2]ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน)
อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน)[7] -
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
Pend 17:00 [RF-6]UTE U19(HUN)
เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19) -
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 17:00 [9]APLG Gdansk (W) 0-4
0-1
คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ)[1] +3.25
▲▲▲+4
FT 17:00 2 [13]Row Rybnik (w) 1-2
0-0
เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ)[10] 1 +1.5
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
Pend 17:00 ตาสทรัพ เอฟซี
Roskilde Boldklub -1
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
Pend 17:00 Danok Bat U19
ซีดี อลาเบส(ยู 19) +1.5
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 17:00 1 Avedore IF 0-4
0-3
Koge Nord FC 1 +1
+0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:00 เอดี ซาบินานิโก้ 1-1
1-0
ซีดี คารินเยนา +0
FT 17:00 2 ซีเอซิลบอลเนโร 4-0
2-0
CD Baztan 3 -1.25
-1.5
FT 17:00 1 เบติ โคซโค เคอี 3-2
2-2
ซีดี คอแรลลาโน 2 -1
-0.75
FT 17:00 1 UDC Txantrea KKE 0-0
0-0
เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา 1 +0
+0.25
FT 17:00 1 ซีดี ซูบิซ่า 1-2
1-0
CD Huarte 2 +0.25
FT 17:00 2 ซีดีเบติ โอนัค 2-4
1-0
Valle de Egues 2 -0.5
-0.25
FT 17:00 5 2 CD River Ega 1-2
1-1
ยูซีดี บูร์ลาเดส 1 3 +0.25
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:00 SWD Wodzislaw Slaski (W) 1-3
1-2
UKS SMS II Lodz Women +2
FT 17:00 Pogon Tczew (W) 1-1
0-0
KKP Stomil Olsztyn Women +0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:00 Lourdes 0-0
1-0
Bidzala -
FT 17:00 Murchante 0-0
1-0
Pena Azagresa -
FT 17:00 1 CD คอร์เตส 0-0
2-2
เปน่า สปอร์ต 1 -
FT 17:00 CD Cantolagua 1-0
3-1
Fontellas -
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
Postp 17:00 [AUS BPL-7]เมาท์ กราเวท
อคาเซีย ริดจ์[AUS BPL-11] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:30 ซานตันยี 0-0
2-0
ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้ -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
FT 18:00 [1]เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) 3-0
5-1
แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17)[4] -
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 18:00 [D-10]Bergama Belediyespor 1-1
1-1
Karaman Belediyesi Spor[D-13] -
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 18:00 3 [LB-7]อาเหม็ดสปอร์ 1-1
0-0
อัฟเจต อัฟยอนสปอร์[LB-9] 3 -0.25
+0
FT 18:00 3 [LB-2]Hekimoglu Trabzon 1-1
0-1
มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์[LB-1] 3 +0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 1 [W-14]Dnepr Smolensk 1-3
0-0
ดินาโม มอสโก บี[W-3] 1 +0.75
FT 18:00 3 [W-12]ซนามย่า ทรูด้า 3-1
1-0
ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก[W-2] 4 +1.25
+1
▲▲+1.5
FT 18:00 1 [C-6]เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์ 1-2
0-1
อแวนการ์ด คุร์สค์[C-13] 5 -0.5
-0.25
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 18:00 ตูราน โตวูซ 1-0
2-1
คาราบัค 2 -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 18:00 [NOR D2A-9]ไอสโวล์ด TF
สคีด ออสโล[NOR D2B-1] -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 18:00 2 [B-4]เอบี โคเปนฮาเกน 4-0
2-0
บีเค อวาลต้า[B-12] 1 4 -0.5
-0.75
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก)
FT 18:00 4 [6]อาร์มาเดล เอสซี 1-4
0-2
ซอเรนโต้ เอฟซี[2] 2 -0.5
-0.25
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
Postp 18:00 [6]ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน)
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน)[11] -
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 18:00 คาราบาจโลคบาตัน 0-0
0-1
เคชล่าเอฟเค 2 -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 1 [FIN D1-4]เอฟซี ฮาก้า 0-1
0-1
ทีพีเอส ตูร์คู[FIN D2-1] 1 -0.5
▲▲-1
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
18:00 คาโปสวาร์ (ยู 19)
Bekescsaba U19 -
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:00 3 CF Juventud Laguna U19 1-3
0-0
Mensajero U19 6 -0.5
ฟุตบอลชิงแชมป์เวียดนาม รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Vietnam championship u19)
FT 18:00 1 ด่งท้าป(ยู 19) 2-1
1-1
เอสคิวซี บินห์ดิน(ยู 19) 3 -1
-0.75
-1
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 18:00 1 Frederikssund IK 4-1
0-0
Rishoj 1 +1.25
+1
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
Pend 18:00 CD Furia Arona (W)
CD Llamoro W +3
▲▲▲
+4
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
18:00 [FIN D3 AA-9]นูรมิจาร์เวน
คูลบิ 04 เฮลซิงกิ[FIN D2-7] +2.25
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 18:00 Otterup 0-2
0-0
Ledoje Smorum Fodbold +0.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 18:00 Podlasie Biala Podlaska 0-2
0-1
Podhale Nowy Targ 2 +0.5
+0.75
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 18:00 2 โคลดิงค์บีเค 0-3
0-2
มาเรียไลน์ +1.5
+1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 1 Delhi Students (W) 0-2
0-0
Royal (W) 1 -0.75
FT 18:00 Growing Star (W) 3-0
1-0
Sudeva Delhi FC (W) +0
ซีเรีย ดิวิชัน 2 (Syria Division 2)
FT 18:00 1 อัล นาวัล 2-0
1-0
Shorta Hama -0.25
-0.5
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก)
FT 18:15 [5]เบยวอเตอร์ ซิตี้ 1-0
0-0
เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน)[11] 1 -0.75
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 18:15 4 [10]อันดิแจน แทชเค้นท์ 1-1
1-1
มาเชล มูบาเร็ค[11] 1 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:15 2 [IDN ISL-18]เปอเซล่า ลามังกัน 1-1
1-1
มาดูร่า ยูไนเต็ด[IDN ISL-8] 2 +0.5
▲▲▲+1.25
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก)
FT 18:30 1 [1]ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 2-1
1-0
เพิร์ธ เอสซี[3] 2 -0.75
▼▼-0.25
FT 18:30 5 [4]อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 0-2
0-1
อีซียู โยนดาลูบ[9] 3 -0.25
+0
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 18:30 IF Skjold Sæby 2-3
0-1
Herning KFUM 1 4 -0.25
FT 18:30 นอร์เรสซันด์บี 1-2
0-2
Silkeborg KFUM +1
+0.75
+1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:30 คูพีเอส 3-1
4-1
เคพีวี คอคคูล่า -
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:30 ลาส ปาลมาส ยู 19 7-1
6-1
Puertos Las Palmas U19 1 -4
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 19:00 [BG-11]Bursa Niluferspor AS 4-0
2-0
บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค[BG-18] -2.75
▼▼-2.25
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 19:00 4 1 [D-11]โมด้าเฟน สปอร์ 2-1
1-1
Bayrampasa[D-7] 3 +0
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 19:00 2 [LB-5]24 Erzincanspor 0-1
0-0
โครัม เอฟเค[LB-8] 1 +0
-0.25
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 19:00 4 [D-5]Kelkit Belediye Hurriyet 0-0
0-0
Kestel[D-9] 3 -0.5
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 19:00 2 [LB-11]คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 0-2
0-0
โคแคลิสปอร์[LB-3] 3 +0.75
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 19:00 [D-17]Muglaspor 0-0
0-0
ซิลิวริสปอร์[D-16] -
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 19:00 1 [BG-1]อียูบสปอร์ 2-0
1-0
ตูร์กัสลูสปอร์[BG-8] 3 -1.5
-1.25
FT 19:00 1 [BG-3]ซาคาร์ยาสปอร์ 0-0
0-0
เพนดิคสปอร์[BG-12] 3 -1.25
▼▼-0.75
FT 19:00 1 [BG-2]เบเลดิเย แวนสปอร์ 1-1
1-0
เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์[BG-15] 1 -
FT 19:00 [LB-15]ซานคักเทเป เอฟเค 1-4
0-3
อินโกลสปอร์[LB-16] +0.25
▲▲+0.75
FT 19:00 1 [BG-4]เคอร์คลาเรลีสปอร์ 0-0
0-0
เซริก เบเลดิเยสปอร์[BG-9] -
FT 19:00 [LB-10]ยูทัส ยูแซกสปอร์ 0-0
0-2
กูมัสฮาเนสสปอร์[LB-19] -
FT 19:00 [BG-7]โบดรุมสปอร์ 0-0
0-1
กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์[BG-5] 1 -
FT 19:00 [BG-13]พาซาสปอร์ 1-0
2-3
อลาซิกสปอร์[BG-19] -
FT 19:00 2 [BG-16]อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ 1-0
0-0
อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์[BG-6] 2 +0.5
+0.25
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 19:00 [D-14]Kozan BLD.SPOR 1-2
2-3
อดิยามานสปอร์[D-3] -
FT 19:00 1 [D-1]Aksarayspor 0-1
0-0
Yldrm Belediyesispor[D-4] 1 -0.25
-0.5
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 19:00 2 [LB-13]ซานลิอูร์ฟาสปอร์ 1-2
0-0
ซาริเยอร์[LB-4] +0.25
+0
FT 19:00 3 1 [LB-17]ฮาเซทเทเป้ เอสเค 1-0
0-0
ซองกุลดัค[LB-12] 5 -0.25
FT 19:00 [BG-10]ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู 0-0
4-0
คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์[BG-20] -
FT 19:00 [LB-6]อันคารา เดไมสปอร์ 2-0
3-0
นีเด อนาโดลู เอฟเค[LB-18] -
FT 19:00 [BG-17]คาสทาโมนุสปอร์ 0-0
0-0
ชีวาส เบเลดิเยสปอร์[BG-14] -
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 19:00 [D-15]Sultanbeyli 0-0
0-0
ดัคซีสปอร์[D-2] -
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
FT 19:00 1 [6]อลูมิเนียม อารัก เอฟซี 0-0
0-0
ฟูแลด ครูเซสตัน[4] 3 +0.25
+0.5
+0.25
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
Postp 19:00 [5]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน)
เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน)[12] -
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 19:00 Norilsky Nickel Futsal 2-1
3-1
TTG-Ugra Yugorsk Futsal 1 -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 19:00 [A-8]บราแบรนด์ 0-0
0-0
เจมส์เมอบังค์[A-2] 2 +0.75
+1
FT 19:00 2 [A-9]ดาลุ่ม 1-4
0-3
ทิซเตด เอฟซี[A-4] 2 +0.25
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 19:00 [12]ปาคซิ เซ ยู 19 0-1
1-3
อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 19:00 [11]อาร์บิล 1-1
1-0
อัล นาจาฟ[2] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Cancel 19:00 [FIN D2-9]กนิสตัน เฮลซิงกิ
Jarvenpaan Palloseura -
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 19:00 5 ยูเนี่ยน 3-1
1-1
Husum BK 1 1 -0.75
▲▲-1.25
หมู่เกาะฟาร์โร ซุปเปอร์ คัพ วีเมน (Faroe Islands Women Premier League)
FT 19:00 2 NSI Runavik (W) 2-3
1-1
Vikingur Gota (W) 2 -2.25
▼▼▼-1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 เอซี โอลู 3-1
3-1
วีพีเอส วาซ่า -
FT 19:00 1 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 0-0
0-0
นูรมิจาร์เวน 1 -2.25
▲▲▲-3
ฟุตบอลชิงแชมป์ทีมสำรองของพรีเมียร์ลีกเบลารุส (Belarus Reserve League)
FT 19:00 เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) 4-0
0-0
ดินาโม เบรสต์(สำรอง) -1.25
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
FT 19:35 2 1 Acassuso U20 0-1
0-0
Deportivo Espanol U20 1 5 +0
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:00 3 เอเอสดี แคนนาร่า 1-1
1-1
เอเอสออสเตียแมร์ 3 +0
▲▲-0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 2 [C-4]เอฟเค อาร์ยาซาน 2-0
1-0
เอฟเค การูก้า[C-9] 2 -0.75
-1
-0.75
FT 20:00 3 [W-15]เอฟเค โคลอมนา 1-2
0-2
ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[W-10] 2 +0.25
▲▲▲
+1.25
+1
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 20:00 [6]เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) 1-1
1-0
จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ)[7] +0.25
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 20:00 2 Malaba youth Football 1-2
0-2
เอสซี วิลล่า 4 +1
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:00 1 1 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ 1-0
1-0
เซสตริ เลเวนเต 1 +0
-0.25
FT 20:00 3 ปอนเต ซาน เปียโตร 3-1
1-0
เอเอสดี บรูซาปอร์โต 2 +0
-0.25
FT 20:00 2 แรนเด 0-0
0-0
ASD Paterno 1 3 -0.25
+0
FT 20:00 Sammaurese 4-2
2-1
Aglianese +0.25
+0
FT 20:00 เลคนาโน 2-0
1-0
Borgosesia -0.5
FT 20:00 2 1 ทารันโต้ 1-0
1-0
เอฟบีซี กราวิน่า 3 -1.25
-1
FT 20:00 4 TSV Klausdorf 2-2
2-0
ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ 3 +0
▲▲-0.5
-0.25
FT 20:00 3 เอสเอส โนล่า 1925 3-2
1-2
Carbonia 2 +0.25
+0
FT 20:00 3 Castelnuovo 0-1
0-0
FC Matese 4 -0.5
FT 20:00 1 จีเอสดี แอมโบรเซียนา 4-1
3-1
ASD Manzanese +0
+0.25
Pend 20:00 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป
คลอเดียนเซ่ +0
-0.25
เบนิน ลีก 1 (Benin Ligue 1)
Pend 20:00 AS Police Porto-Novo
Adjidja FC +0.25
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:00 7 1 ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ 2-1
0-0
โฟลิคโน กัลโช่ 3 -0.25
FT 20:00 2 Cittanovese 1-1
1-0
โรทอนดา +0
-0.25
+0
FT 20:00 เอเอสดี กราสซิน่า 1-1
1-0
ASD Flaminia Civita Castellana 1 +0
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2)
FT 20:00 1 Terrazo and Tiles FC 1-3
0-0
โพรลีนเอฟซี 2 +0.25
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:00 4 เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ 1-0
0-0
เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ 2 -0.25
+0
FT 20:00 2 Lentigione 4-0
3-0
ปราโต้ 1 2 -0.25
-0.5
FT 20:00 1 Vis Nova Giussano 1-2
0-1
Desenzano Calvina 2 +0
+0.25
FT 20:00 1 สแกนดิคซิ 0-3
0-3
ลากวีลา 1 +0.25
+0.5
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 20:00 2 Nkana FC 2-2
0-1
Green Buffaloes 2 +0
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:00 3 ทีมอัลตามูรา 1-0
1-0
Casarano 1 3 +0
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 20:00 1 ฮาราส เอล เฮดู๊ด 1-1
0-0
มาเลเยอิท เอล เซยิอัท 4 -1.25
-1.5
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:00 2 1 เดลต้า ปอร์โต โทลเล 0-2
0-1
ASD Caldiero Terme 3 +0
FT 20:00 4 1 San Nicolo Notaresco 1-2
1-2
Nuovo Campobasso 3 -0.25
+0
FT 20:00 Santa Maria 3-2
3-1
ASD San Luca +0
-0.25
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 20:00 2 Kafr El Shaikh 0-1
0-0
บานี่ 1 -0.75
-0.5
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:00 5 ริมินี่ 2-1
2-1
เมซโซลาร่า -0.25
-0.5
FT 20:00 4 ฟอสซาโน่คาลซิโอ 2-3
0-3
USD Pont Donnaz 2 +1
+1.25
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 20:00 บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า 0-0
0-0
เอล แฮมแมม 3 -1.25
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:00 5 เอฟซี ซาวอย์ 1908 4-3
2-1
ลาติน่า 1 4 +0
FT 20:00 3 Cjarlins Muzane 2-2
0-0
ยูเอส เอดลิเซ 4 +0
FT 20:00 1 ทริเทียม 0-1
0-0
เซเรกโน่ 4 +0.5
+0.25
FT 20:00 4 ASD Molfetta 1-1
0-0
FB Brindisi 1912 2 -0.75
-0.5
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 20:00 2 เอล โอลิมปิก 3-2
1-1
อีไอ ราจา มาร์ซา มัฏรูห์ 1 2 -0.5
-0.25
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
Pend 20:00 กลาดิเอเตอร์
เอเอสดี มูราเวรา +0.25
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2)
FT 20:00 1 Kataka FC 1-0
1-0
Gaddafi FC 1 +0
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:00 2 ปอติซี 1906 0-2
0-2
ยูเอสดี บิตอนโต 2 +0.5
+0.25
FT 20:00 2 อาร์โคนาเตเซ่ 2-1
2-1
ACSD Saluzzo 4 -0.25
-0.5
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 20:00 1 เอล มานซูรา 0-1
0-1
ฟาร์โค 1 2 +0.5
+0.75
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2)
FT 20:00 3 Kigezi Homeboys FC 1-1
0-0
Ndejje University 2 +0
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:00 3 ASD Lornano Badese 1-2
0-1
UC Sinalunghese 2 -0.75
-1
▼▼-0.5
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2)
FT 20:00 1 Maroons 0-0
0-0
Arua Hill SC 3 -0.25
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 20:00 3 อลาอับ ดามานอาวเออร์ 1-1
0-0
Sporting Alexandria 2 -0.25
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:00 4 เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี 3-2
2-2
ASD Pro Livorno 1 3 +0
▲▲-0.5
-0.25
FT 20:00 2 Team Nuova Florida 3-3
2-1
ออร์ซ่าเชอน่า 1 -0.25
+0
Pend 20:00 เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้
ASD Cartigliano +0
FT 20:00 1 เอซี เอสเต้ 1-2
0-1
ลูพาเรนเซ่ เอฟซี 1 +0.25
FT 20:00 1 เมสสิน่า 5-1
1-1
Roccella 2 -1.5
FT 20:00 3 สแกนโซรอสซิเอต 0-1
0-0
เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ 1 +0
FT 20:00 3 กาวอร์ราโน 2-0
1-0
ยูเอส เปียเนเซ่ 3 +0
FT 20:00 1 Ghivizzano 0-1
0-0
SSD Marignanese 4 -0.25
+0
-0.25
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 20:00 มาทรูห์ 0-3
0-1
อาบู แคร์ เซเมด 1 +0
หมู่เกาะ ฟาร์โร ดิวิชัน 1 (Faroe Islands Division 1)
FT 20:00 1 บี36 ทอร์ชาฟน์ 2 2-2
1-1
AB Argir 2 3 +0.25
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:00 1 จีเลียโนว่า 2-2
0-1
Asd Pineto Calcio 1 +0
FT 20:00 5 Union Feltre Asd 0-1
0-0
ASD San Giorgio-Sedico 3 +0.25
FT 20:00 2 เอ.ซี.เครม่า 1908 1-2
0-0
เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม 2 -1
-0.75
FT 20:00 1 Sangiovannese 3-1
2-1
Tiferno Lerchi 2 +0
FT 20:00 4 เทรนโต้ 2-2
1-1
เอซี เมสเตร่ 4 -0.5
FT 20:00 3 ASD Imperia 2-1
1-0
SC Caronnese 3 -0.25
+0
FT 20:00 2 กัสซีโน 0-2
0-0
วิสอาร์ทิน่า 1 +0.25
+0
FT 20:00 4 ออด๊าซ เชริโนลา 4-1
1-0
เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี 1 1 -0.25
-0.5
FT 20:00 2 ฟิเดริส อัลเดียร์ 4-0
2-0
Real Agro Aversa 1 2 -0.5
-0.25
-0.5
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
Pend 20:00 Sacachispas U20
CA Colegiales U20 -0.25
Pend 20:00 Los Andes U20
San Martin Burzaco U20 -
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2)
FT 20:10 1 Blacks Power FC 2-0
0-0
Paidha Black Angels 1 3 -0.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:30 3 1 [C-11]คแวนท์ ออบนินส์ค 0-1
0-0
โซโคล ซาลาตอฟ[C-5] 1 +1.75
+1.5
▲▲+2
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 20:30 4 [2]ซอกเดียน่า จิซาค 2-1
0-1
เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน[7] 1 -0.75
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:30 เอพีดีซี ชิออนส์ 0-0
0-0
Virtus Bolzano 3 +0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:30 1 Orleta Radzyn Podlaski 7-0
2-0
Hetman Zamosc 2 -1.75
FT 20:45 2 Al Mooj 1-2
0-0
ซิตี้เอฟซี 3 -0.25
บราซิล คัมเปโอนาโต มิเนียโร ดิวิชัน 1 (ฺBrazil campeonato mineiro division 1)
FT 21:00 [11]อูเบอร์ลันเดียเอ็มจี 1-2
0-1
อเมริกา เอ็มจี[2] +1
▼▼+0.5
+0.75
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 21:00 3 [9]วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) 2-2
0-1
Boavista U23[13] 2 -0.5
▼▼+0
FT 21:00 5 2 [8]ริโอ อาฟ(ยู 23) 0-1
0-1
โกอิมบรา อีซี(ยู 23)[10] 3 +1
+0.75
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 21:00 [2]ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) 2-0
1-0
เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ)[8] 2 -3.25
-3.5
▼▼-3
ไอซ์แลนด์ลีกคัพ (Iceland League Cup)
Postp 21:00 [ICE PR-1]วาลูร์ เรย์ยาวิค
เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์[ICE PR-4] -
Postp 21:00 [ICE PR-3]เบรย์ดาบลิค
เคฟลาวิค[ICE D1-1] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 21:00 [MLS-4]โคลัมบัส ครูว์
โตรอนโต้ เอฟซี[MLS-2] -
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 21:00 1 เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) 1-2
1-0
อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) +0
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 21:00 1 Rekord Bielsko-Biala 3-0
1-0
มีดซ์ เลกนิก้า 2 2 -0.5
-0.25
หมู่เกาะฟาร์โร ซุปเปอร์ คัพ วีเมน (Faroe Islands Women Premier League)
FT 21:00 2 เคไอ คลากสวิก(ญ) 0-0
0-0
HB Torshavn (W) 1 -0.75
-1
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
FT 21:30 1 [17]เอ็นเค โซลิน 2-2
1-2
Radnik Sesvete[9] 2 -0.25
▲▲▲-1
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 21:30 [4]อัล ซอลรา 2-0
2-0
นาฟิต อัล ยันนูป[13] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:30 Polonia Sroda Wlkp (W) 1-0
1-0
Rekord Bielsko Biala Women +1.5
▼▼▼+0.75
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 22:00 2 [1]เอสปันญ่อล 4-0
3-0
ฟูเอนลาบราดา[9] 1 4 -0.75
-1
▼▼-0.5
▲▲-1
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 22:00 3 [C-1]เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 1-2
1-1
FK Znamya Noginsk[C-10] -1.75
-1.5
FT 22:00 1 [W-7]ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 0-2
0-1
FC Tver[W-4] 3 -0.25
+0
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 22:00 2 [5]WKS Slask Wroclaw (W) 0-7
0-2
จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ)[4] 1 +1.5
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 22:00 [2]โกลนิค เลชน่า 3-0
0-0
โครบริ โกลกูฟว์[11] 1 -0.5
-0.25
-0.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 22:00 [W-21]บอนเนอร์ 2-0
0-0
มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น)[W-12] +0.25
+0
FT 22:00 1 [W-17]สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 1-1
0-1
เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น[W-6] +0.25
+0
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
FT 22:00 Dunaujvaros PASE U19 3-3
7-5
Budai FC U19 -
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 22:00 Olimpico de Leon (W) 3-0
2-0
EMF Fuensalida (W) 1 2 -1.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 22:00 2 CDFC La Calzada 0-0
0-0
ยากิว ซีเอฟ 6 +0
เบนิน ลีก 1 (Benin Ligue 1)
Pend 22:00 Buffles du Borgou
Dynamique Djougou -1.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 22:00 2 โอโยเนซา 0-1
0-0
Calahorra B 1 +0.5
FT 22:00 1 เอดี อัลมูร์เดวา 2-0
0-0
CD Valdefierro 1 -0.75
เบนิน ลีก 1 (Benin Ligue 1)
FT 22:10 Eternel FC 1-1
0-1
UPI-ONM FC 2 -1.25
การ์ต้า ลีก บี (Qatar B)
FT 22:30 1 Al Nasa(QAT) 1-0
0-0
อัล มาร์คไฮยา 2 +0.5
+0.75
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:30 [15]Al Sahel 1-2
0-1
อัล-อดาลห์[9] +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:30 [FIN D2-4]เอ็มพี มิคเคลลี่ 1-0
2-0
จิปโป[FIN D2-8] -
เซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League cup)
FT 22:30 แอฟริกา โพรมอ ฟุต 1-2
0-0
AS Dakar Sacre Coeur 1 2 +1.5
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division)
Pend 22:30 ยูเอสซี บัสซาม
เอเอสไอ อเบนกัวรูว -0.25
ลีกสำรอง กาตาร์ (Qatar Reserve League)
FT 22:30 1 อัล-อราบีโดฮา(ยู 23) 2-0
0-0
อัล-ดูฮาอิล (ยู 23) 1 +0.25
+0
FT 22:30 1 อัล-คาริติยาห์ เอสซี(ยู 23) 2-1
2-0
อัล-อราบี โดฮา(ยู 23) -0.25
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 22:40 3 [4]จีเคเอส ทิคี 1-0
1-0
อาร์ก้า กดิเนีย[6] 2 +0
+0.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:55 1 [2]อัล-ไฟฮา 2-1
2-0
อัล-ราเบีย จิดดาห์[12] 3 -1.25
FT 22:55 [13]นาจราน 0-0
1-0
อัล-โนจูม[20] -
FT 22:59 [1]อัล ฮาเซม 4-1
2-0
อัล-จีล[16] 1 -1.25
-1.5
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 22:59 2 [14]โควา พีดาเด้(ยู 23) 0-2
0-0
ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23)[12] 1 +1
+1.25
FT 22:59 [11]สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) 0-1
0-1
เบนฟิก้า(ยู 23)[5] 1 2 +0.5
+0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 22:59 2 อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว 1-0
0-0
อีเอ็มดี อคุยชาล 2 -0.25
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 22:59 2 Gunjur United 2-1
2-1
SK East BI 1 -0.5
FT 22:59 Steve Biko 1-2
0-0
Jam City 1 +0.25
เอลซาวาดอร์ ลีกา เฟมินินา (El Salvador Liga Feminina)
FT 22:59 1 อลิอันซ่า เอฟซี ซานซัลวาดอร์ (ญ) 1-0
0-0
CD Fas Asdefuf (W) 1 +0
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
Postp 23:00 [6]เอฟซี มาร์ดู
ปาร์นู เจเค[3] -
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
FT 23:20 1 [2]เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ) 1-2
1-1
บีน๊อต เนทันยา (ญ)[6] 1 -0.75
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 23:30 [3]ดาเชีย มิโอวินี่ 0-0
0-0
คราอิโอว่า[1] +0
+0.25
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติ ดันเต แบร์เร็ตตี (Italy Campionato Primavera 3)
FT 23:30 4 Potenza Calcio U19 0-2
0-1
คาเวเซ่(ยู19) 3 +1.75
เซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League cup)
FT 23:30 1 Renaissance Dakar 1-0
1-0
พิกินี 3 +1.25

ผลฟุตบอลวัน 2 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 00:00 [6]อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) 2-2
5-3
Jaen Paraiso Interior Futsal[12] -
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
FT 00:00 1 1 [5]ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ) 0-0
0-0
มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ)[4] -0.25
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen)
FT 00:00 4 [SWE D1-8]ฮัมมาร์บี้ 1-1
1-0
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ[SWE D2-5] 5 -1.75
▼▼-1.25
-1.5
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
Postp 00:00 [4]เจเคเวลโค่ทาร์ทู
ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี[2] -
Postp 00:00 [7]ทาร์ตู เจเค มัก 2
เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด[10] -
Postp 00:00 [5]ฟลอร่า ทาลลินน์ 2
เอฟซี เอลวา[9] -
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 00:00 3 [SWE WD1-2]เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) 0-1
0-1
บาเยิร์น มิวนิค (ญ)[GER WD1-1] 2 +2
▼▼+1.5
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 00:00 3 [2]มายอร์ก้า 1-0
1-0
เลกาเนส[5] 3 -0.25
-0.5
-0.25
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
Postp 00:00 [1]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี[8] -
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 00:00 1 Arenas Club de Getxo U19 1-1
1-0
เรอัล โซเซียดาด (ยู 19) 1 3 +0.25
+0
เซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League cup)
FT 00:00 1 ASC Port Autonome 1-1
1-0
US Ouakam Dakar +0
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
FT 00:30 1 [9]ฮาโปเอลเปตาห์ทิควา (ญ) 2-2
1-0
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ)[8] 2 3 +0.25
FT 00:30 1 1 [3]มัคคาบี้ อีเมคเฮเฟอร์ (ญ) 1-1
1-0
เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ)[1] +1
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 00:30 4 1 Moadon Sport Roch Tel Aviv 0-1
0-0
เบต้า รามัท กาน 5 +0.75
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ซี (Brazil Campeonato Paulista C)
Postp 01:00 ริโอ เพรโต
แบนเดียแรนท์ -
Postp 01:00 กาปิ วาเรียโน
บาร์เรโตส เอสพี -
เซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League cup)
FT 01:00 3 CNEPS 0-1
0-1
เจเนอเรชั่น ฟุต 2 +0
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division)
FT 01:00 2 ES Bafing 1-1
1-0
แอฟริกา สปอร์ต 1 +0.25
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 01:00 Zaragoza CFF II (W) 1-3
0-2
CD Riudoms W 1 -0.25
บราซิล คัมเปโอนาโต มิเนียโร ดิวิชัน 1 (ฺBrazil campeonato mineiro division 1)
FT 01:30 1 1 [8]โปซูอาเลกรี 3-0
1-0
ยูอาร์ที เอ็มจี[7] 1 -0.25
โคปา โด นอร์เดสเต้ (Brasil Campeonato do Nordeste Primeira)
FT 01:30 3 [BRA PB-2]เทรเซ่ พาไรบา 1-0
0-0
โบตาโฟโก้ พีบี[BRA PB-1] 1 2 +0
+0.25
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 01:30 3 Cumbaya FC 2-1
0-1
ซีดี เปอร์โต กีโต 2 -0.5
-0.75
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (คัมเปโอนาโต คาริโอกา)
FT 01:30 2 [BRA RJC-2]เรเซนเด้ อาร์เจ 0-1
0-0
ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) 3 +0.25
+0.5
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 01:45 1 [6]อีสต์ ไฟฟ์ 1-0
1-0
ไคลด์[8] 3 -0.5
-0.75
-0.5
FT 01:45 4 1 [9]ดัมบาร์ตัน 0-1
0-0
แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด[7] 2 +0.25
+0
คัมปิโอนาโต้ โกยาโน่ (Brazil Campeonato Goiano Division)
FT 02:00 4 [BRA CGD-4]โกเอียเนเซีย จีโอ 0-1
0-0
วิลา โนวา[BRA CGD-6] 4 +0.5
+0.25
+0.5
FT 02:00 1 [A-3]อิตุมเบียรา อีซี จีโอ 0-3
0-2
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[A-1] 2 +1.25
▲▲+1.75
FT 02:00 3 [BRA CGD-7]อปาเรซิเดนเซ จีโอ 1-0
1-0
อิโพรา อีซี[BRA CGD-9] 3 -1
▲▲-1.5
FT 02:00 1 [A-2]เกรมิโอ อนาโปลิส 3-0
1-0
แคร๊ค จีโอ[A-5] 1 -0.25
-0.5
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League)
FT 02:00 1 [9]Azuriz FC 3-0
1-0
เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า[10] 3 +0.25
FT 02:00 1 [13]คาสกาเวล ซีอาร์ 3-3
2-1
คาสคาเวล พีอาร์[2] 2 +0.75
▲▲▲+1.5
บราซิล คัมเปโอนาโต มิเนียโร ดิวิชัน 1 (ฺBrazil campeonato mineiro division 1)
FT 02:00 1 1 [5]ครูไซโร่ (เอ็มจี) 0-0
0-0
ทอมเบนเซ่[6] 2 -1
▼▼-0.5
บราซิล คัมเปโอนาโต้ คาตาริเนนเซ ดิวิชัน 1 (Brazil campeonato catarinense division 1)
FT 02:00 1 [8]คอนคอร์เดีย เอสซี 1-3
0-0
เมโตรโปลิตาโน เอสซี[12] 1 2 -0.75
-1
บราซิล คัมเปโอนาโต มิเนียโร ดิวิชัน 1 (ฺBrazil campeonato mineiro division 1)
FT 02:00 [9]ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ 1-0
0-0
โบอาร์ เอสปอร์เต้คลับ[10] +0.5
+0.25
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 02:00 2 [13]ลาส พัลมาส 6-1
3-1
ซีดี ลูโก้[15] 2 -0.25
-0.5
คัมปิโอนาโต ซูล-มาตู-โกรสซินเซ (Brazil Campeonato Sul-Matogrossense)
FT 02:00 5 Novoperario MS 0-6
0-3
อีซี อาเกีย เนกรา 1 +1.5
▲▲▲
▲▲▲
+3
บราซิล ซีรี ดี (Brazil Serie D)
FT 02:00 1 พัลมาส 5-1
2-1
Araguacema TO 1 2 -0.75
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 02:30 2 [18]เรอัล ซาราโกซ่า 0-0
0-0
เอฟซี คาร์ทาเกน่า[21] 2 -0.25
-0.5
คัมปีโอนาโต อาลาโกอาโน่ (Brazil Campeonato Alagoano)
FT 02:30 2 EC Iranduba 2-3
2-1
JC Futebol Clube 1 +1
▼▼+0.5
FT 02:30 2 ปรินเซซ่า (สมัครเล่น) 1-1
0-1
นาซิอองนาล (สมัครเล่น) 1 +0.25
+0
ARG WRl (ARG WRl)
Pend 02:30 Independiente Rivadavia A (W)
Argentino Mendoza (W) -4
▲▲-4.5
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 03:00 1 3 ลูเวอร์เดนเซ่ 1-2
1-1
บรากันติโน้ +1.5
▲▲+2
+1.75
บราซิล มาตู-โกรสซินเซ ดิวิชัน 1 (Brazil Mato-grossense Division 1)
FT 03:00 CEO Varzeagrandense 3-1
0-1
โปโคนี เอ็มที -1.75
▲▲▲
-2.75
บราซิล คัมเปโอนาโต มิเนียโร ดิวิชัน 1 (ฺBrazil campeonato mineiro division 1)
FT 03:30 1 [4]คาล์เด้นเซเอ็มจี 2-1
0-1
อัตเลติโก มิไนโร่[1] 3 +1.5
▲▲+2
FT 03:30 2 [12]COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG) 1-0
0-0
Athletic Club MG[3] 4 +0
▲▲+0.5
+0.25
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 03:30 2 Chacaritas SC 2-0
0-0
กัวเลซีโอเอสซี 4 +0
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (คัมเปโอนาโต คาริโอกา)
FT 04:00 2 [BRA D3group-6]โวลตา เรดอนดา 3-1
1-0
เบาวิสต้า อาร์เจ[BRA D4-34] 1 -0.5
-0.25
-0.5
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 04:00 2 [C-2]กัวสตาโตยา 0-0
0-0
ซีเอสดี มูนิชิปัล[(c)-5] 5 -0.25
-0.5
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 04:15 3 [(c)-9]ซีดี ฟาส 3-2
1-0
อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์[(c)-1] 1 4 +0.75
+0.5
FT 04:30 3 [(c)-3]หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป 2-0
1-0
Jocoro FC[(c)-11] 2 -0.5
-0.25
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 05:15 3 [(c)-10]ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 0-2
0-0
12 เดอ อ็อคทูเบอร์[(c)-9] 1 -0.25
-0.5
-0.25
บราซิล คัมเปโอนาโต้ คาตาริเนนเซ ดิวิชัน 1 (Brazil campeonato catarinense division 1)
FT 05:30 4 1 [8]อาไว เอฟซี เอสซี 0-0
0-0
มาซิลิโอ ดิออส เอสซี[5] 1 3 -0.5
-0.75
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 05:30 4 [(a)-5]ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 1-1
1-0
มาคาร่า อัมบาโต้[(a)-6] 1 -0.5
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 06:00 2 [(a)-17]โบญาก้า ซิโค 2-0
1-0
เอเลี่ยนซา เพตโทรลา[(a)-19] 3 -0.25
▲▲▲-1
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 06:00 1 เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) 1-2
1-2
อัตลาส(ญ) 2 +0.75
+1
บราซิล คัมเปโอนาโต้ เกาโช่ (Brazil Campeonato Gaucho)
FT 06:00 3 [10]โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส 3-0
1-0
คาเซียส อาร์เอส[4] 3 +0.25
FT 06:00 [11]อีซี เปโลตัส อาร์เอส 0-2
0-2
เอสปอร์ติโว่ อาร์เอส[12] 2 -0.25
-0.5
FT 06:00 4 [7]ยูเวนตูเด้ 1-0
1-0
อิมอเร่ อาร์เอส[6] 2 -0.5
-0.75
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน