ราคาบอล.cc
ผลบอล 2 เมษายน 2564ผลบอล 1 เมษายน 2564ผลบอล 31 มีนาคม 2564ผลบอล 30 มีนาคม 2564ผลบอล 29 มีนาคม 2564ผลบอล 28 มีนาคม 2564ผลบอล 27 มีนาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 31 มีนาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF))
FT 06:35 [162]บาร์เบโดส 1-0
0-0
แองกวิลา[209] -2.25
▲▲▲
-3.25
FT 07:00 3 [169]เบอร์มิวดา(N) 5-0
2-0
อารูบา[200] -2.25
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 07:00 3 [(a)-9]ลิมอน เอฟซี 1-1
0-1
คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ[(a)-7] 1 +0.25
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 07:00 3 ปอร์โต วิ โฮ 3-0
1-0
ซีดี เอล นาซิอองนาล 2 +0
▲▲-0.5
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (คัมเปโอนาโต คาริโอกา)
FT 07:35 2 [BRA D1-5]ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 1-1
0-1
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)[BRA D1-17] 1 -0.5
-0.75
-0.5
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 08:00 2 [(a)-6]เอดี ซาน คาร์ลอส 0-1
0-0
อลาจูเรนเซ่[(a)-1] 3 +0.25
+0.5
+0.25
ทัวร์นาเมนต์ฟุตบอลชายโอลิมปิกรอบคัดเลือก โซนคอนคาเคฟ (North and central american olympics qualifiers)
08:00 ฮอนดูรัส (ยู23)
เม็กซิโก (ยู 23) -
FT 08:00 เม็กซิโก (ยู 23) 1-1
0-0
ฮอนดูรัส (ยู23) 4 -1
▲▲-1.5
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 08:05 2 [(c)-9]Cocodrilos de Tabasco FC 1-2
0-2
คอร์เรคามินอส ยูเอที[(c)-15] 2 -0.75
▼▼-0.25
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:05 3 [(a)-10]จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 0-2
0-1
แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า[(a)-7] 3 +0.25
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 09:35 2 [(a)-4]เฮเรดิอาโน 2-2
1-1
จิคาราล เซอร์โคบา[(a)-5] 1 -0.5
▲▲-1
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 10:05 3 [(c)-7]ดอราดอส เดอ ซินาลัว 1-1
1-0
อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา[(c)-13] 3 -0.5
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
Postp 12:00 [12]กวางจูกวางซานเอฟซี
Dangjin Citizen[5] -
New Zealand NRFL Premier Division Women (New Zealand NRFL Premier Division Women)
FT 13:00 Waimakariri United (w) 2-2
1-1
Universities AFC (w) -1
▲▲-1.5
มาร์เทอร์ส เมโมเรียล ซี-ดิวิชัน ลีก (Martyr's Memorial C-Division League)
FT 13:55 3 Birgunj Youth Academy 1-3
1-2
Church Boys United 2 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 14:00 [SWE WD2-1]เอไอเคโซลน่า (ญ) 1-0
2-0
ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ)[SWE WD2-4] -
เวียดนาม ฟุตบอลหญิง ยู19 แชมเปียนชิพ (Vietnam U19 Championship Women)
FT 14:00 1 Phong Phu Ha Nam U19 Women 0-5
0-2
ฮา นอย(ญ)ยู 19 -0.5
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 14:05 4 เอสดี เรดเดอร์ส (ยู20) 4-3
2-2
เซนต์ จอร์จซิตี้ เอฟเอ (ยู 20) 3 -0.75
▼▼-0.25
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 14:30 1 [3]เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) 3-1
2-1
อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20)[10] 1 1 -1
-0.75
FT 14:30 3 [12]แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) 0-4
0-2
โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20)[4] 2 +1.5
+1.75
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 15:00 Hornsby Heights FC 2-3
0-2
Berowra FC 1 +1.25
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 15:00 [8]NergihasaU19 2-0
3-0
กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19)[1] 2 -
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 15:00 3 [AUS CGP-8]กาการิน ยูไนเต็ด 0-3
0-2
คูม่า ไทเกอร์[AUS CGP-7] +0.75
+1
FT 15:00 1 Weston Molonglo FC 3-0
0-0
West Canberra Wanderers FC 1 +1.25
FT 15:00 3 [AUS CGP-1]แคนเบอร์รา เอฟซี 3-1
1-1
ควีนเบยันซิตี้ 3 -2.5
กัมพูชา คัพ (Cambodia Cup)
FT 15:00 1 Pailin 1-1
0-0
บัตดัมบาง 1 +1
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women)
FT 15:00 2 CN Nicu Gane (W) 1-3
1-2
ซีเอสเอส ตีร์โกวิชเต(ญ) 1 +2.75
▲▲▲
▲▲
+4
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
FT 15:00 4 เคสส์น็อค ซิตี้ ฮอร์เนท์ส 3-0
1-0
Kahibah FC 1 +0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 15:15 2 [13]เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 1-0
0-0
ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค[8] +0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:15 3 [IDN ISL-3]ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 2-2
1-2
พีเอสเอ็มมากัสซาร์[IDN ISL-6] +0.25
+0.5
ฟุตบอลชิงแชมป์เวียดนาม รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Vietnam championship u19)
FT 15:25 3 ทีแอนด์ที ฮานอย (ยู 19) 1-1
0-1
ไซ่ง่อน เอฟซี(ยู19) 2 -1.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 15:30 [1]เมลเบิร์น ไนท์ 0-1
0-0
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด[5] 2 -0.25
+0
FT 15:30 1 [2]เซ้าท์ เมลเบิร์น 1-0
0-0
แดนน็อค ธันเดอร์[10] 1 -0.75
-1
▼▼-0.5
FT 15:30 3 [12]อีสเทิร์น ไลออน เอสซี 2-0
0-0
ฮูม ซิตี้[6] 2 +1
+0.75
FT 15:30 2 [13]อัลโตน่า เมจิค 0-1
0-0
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย[8] 1 1 +0.5
▼▼+0
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 15:30 2 ไคลโลปาร์คเอสซี 4-0
3-0
Watsonia Heights 2 -2.5
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 15:30 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ (ยู 19) 3-2
3-0
Ihud Bnei Baqa U19 2 -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:30 Bangadarshan (W) 0-1
0-0
Growing Star (W) +0
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League)
FT 15:35 1 [2]ซิดนีย์ เอฟซี (ญ) 2-1
1-0
เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ)[3] 2 -0.25
+0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 15:45 3 [11]พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 5-0
1-0
เซนต์อัลบันส์เซนต์ส[7] 3 -0.5
-0.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:00 1 ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 8-0
3-0
Fairfield Bulls SC 1 -3
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 16:00 2 เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี 0-2
0-0
เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 1 +0
เวียดนาม ฟุตบอลหญิง ยู19 แชมเปียนชิพ (Vietnam U19 Championship Women)
FT 16:15 1 TP Ho Chi Minh U19 (W) 0-4
0-3
Than KSVN Women U19 1 +1.25
+1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 16:30 1 1 [9]เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ 0-2
0-1
อาวอนดาเล่ เอฟซี[3] 4 +0.25
+0.5
+0.25
FT 16:30 4 [14]แดนดินัง ซิตี้ เอสซี 1-2
0-0
โอคไลจ์ แคนนอนส์[4] 2 +1
▼▼+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Cancel 16:30 [RUS PR-16]สปาร์ตัก ตัมบอฟ
วอลกา อูลยานอฟสค์[RUS D2U-3] -
FT 16:30 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 2-0
1-0
โบโด กลิมท์ -
มาร์เทอร์ส เมโมเรียล ซี-ดิวิชัน ลีก (Martyr's Memorial C-Division League)
FT 16:45 3 Mahabir Club 0-1
0-1
Jhapa XI 1 +0.5
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 17:00 [A-3]มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์ 2-0
4-0
มานิซาสปอร์[A-16] -
อินเดีย กัว ลีกอาชีพ (India Goa Professional League)
Pend 17:15 Sesa Football Academy
เอฟซี กัว ดีเวลลอปเม้นท์ 2 -
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
FT 17:15 2 Szent Istvan SE U19 1-1
0-0
Komarom VSE U19 1 -1
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 17:30 1 [N-17]ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา 2-1
1-1
เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี[N-7] 1 +0.25
+0
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 18:00 5 [5]วิกรี่ ซูวอลกี้ 0-1
0-1
เคเอส พอลโควิค[2] 3 +0
+0.25
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
FT 18:00 [2]มิดทิลแลนด์(ยู 17) 1-1
3-3
เวเจิล(ยู 17)[11] -
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 18:00 [B-6]Erzin Belediyespor 1-0
1-0
เฟธิเยสปอร์[B-2] -
FT 18:00 [A-15]Kemer Tekirova Spor 0-0
0-2
ออฟสปอร์[A-4] -
FT 18:00 [C-1]โซมาสปอร์ 0-0
1-0
Celspor[C-3] 1 -
FT 18:00 2 [B-13]Sanger 3-0
2-0
ยิมปา ยอซกัตสปอร์[B-17] -1
FT 18:00 1 [C-8]คาซิยาก้า 0-0
0-0
บัทมาน เปโทรลสปอร์[C-12] 3 -0.25
FT 18:00 [B-1]Kutahyaspor 1-0
3-2
ยอมราสปอร์[B-4] -
FT 18:00 [B-15]โตคัตสปอร์ 1-0
1-2
Karaman Belediyespor[B-14] -
FT 18:00 3 [C-15]Arhavispor 0-0
0-0
Yeni Altindag BS[C-10] 1 -0.25
FT 18:00 [C-17]ยาโลวาสปอร์ 0-1
1-3
Ispartaspor[C-7] -
FT 18:00 [C-6]Carsambaspor 1-2
1-2
Sile Yildizspor[C-5] 1 -
FT 18:00 2 [A-8]ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ 0-2
0-1
Dai Lin Jissbon[A-6] 2 +0.25
FT 18:00 3 [C-4]Catalca Spor 2-0
0-0
Osmaniyespor[C-9] 1 4 +0
FT 18:00 2 [A-14]Cankaya FK 2-3
2-1
Utkoi[A-5] 2 +0.25
+0.5
+0.25
FT 18:00 [A-9]Artvin Hopaspor 3-0
4-0
Payasspor[A-13] -
FT 18:00 [B-7]Mardin BB 1-0
2-1
Ceyhanspor[B-8] -
FT 18:00 [C-11]Elazig Belediyespor 0-0
0-0
อีร็อกสปอร์[C-2] -
FT 18:00 [B-11]Agri 1970 Spor 0-2
1-4
Tekirdagspor[B-16] -
FT 18:00 [A-11]คิซิลคาบอลัคสปอร์ 1-2
2-3
Bukaspor[A-2] -
FT 18:00 [B-9]Halide Edip Adivarspor 0-0
0-2
เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์[B-10] -
FT 18:00 [C-16]Cizrespor 0-1
1-1
Erbaaspor S[C-13] -
FT 18:00 2 [A-7]EdirnesporGenclik 0-1
0-0
Yeni Diyarbakirspor[A-1] 1 +0.25
FT 18:00 [A-12]Nevsehirspor Genclik 0-0
2-1
1877 Alemdagspor[A-10] -
FT 18:00 [B-3]นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 0-0
1-0
Darica Genclerbirligi[B-5] -
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 2 [17]อุทัยธานี ฟอเรสท์ 1-2
0-1
อุดรธานี[16] 3 6 +0.5
▲▲▲
+1.5
FT 18:00 [13]ลำปาง เอฟซี 3-0
1-0
ขอนแก่น ยูไนเต็ด[3] -0.25
▲▲▲-1
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 18:00 3 [2]เวเลซ 4-0
2-0
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า[1] 1 +0
-0.25
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 [7]เชียงใหม่ เอฟซี 3-1
1-0
สมุทรสาคร เอฟซี[18] -2.75
▲▲▲
▲▲▲▲
▲▲▲▲
-5.5
FT 18:00 1 [6]แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 2-1
1-1
ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี[5] 5 -0.25
▲▲-0.75
FT 18:00 2 [12]เกษตรศาสตร์ เอฟซี 0-3
0-1
หนองบัวลําภู[1] 2 +0.75
+0.5
▲▲+1
FT 18:00 3 [8]ระนอง เอฟซี 1-0
0-0
ศรีสะเกษ เอฟซี[14] 2 +0.5
+0.25
▲▲+0.75
FT 18:00 [10]ขอนแก่น เอฟซี 0-1
0-1
กรมศุลกากร เอฟซี[15] 2 +0.25
▲▲▲+1
+0.75
FT 18:00 2 [4]นครปฐม เอฟซี 3-2
2-1
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด[2] 1 -0.25
-0.5
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 18:00 [9]Alians Lypova Dolyna 1-0
1-1
Ahrobiznes TSK Romny[3] 1 -
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 1 [11]ราชนาวีสโมสร 2-3
0-1
อยุธยายูไนเต็ด[9] 3 -0.25
-0.5
Greece National B1 (Greece National B1)
FT 18:00 4 [S-5]AO Episkopis Rethymno 1-0
1-0
Asteras Vlachioti[S-2] 3 +0.25
+0
FT 18:00 1 [S-8]Rhodos FC 1-1
0-0
นิกี โวลอส[S-9] 2 +0.25
+0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
Pend 18:00 อังกฤษ (ยู 16)
Wolves U17 -
ฟุตบอลชิงแชมป์เวียดนาม รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Vietnam championship u19)
FT 18:00 3 กว๋างนาม(ยู19)(N) 1-2
0-2
อาน ซาง (ยู19) 4 -1
-1.25
ฟุตบอลหญิง แชมเปียนชิป มาซิโดเนีย (Macedonia League Women)
FT 18:00 ZFK Tiverija (w) 1-0
1-0
ZFK AS Junajted Struga (w) -1.5
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 18:00 1 ราดนิคกี้ นิส(ยู 19) 1-0
0-0
คูการิค(ยู 19) 1 3 +1.25
▼▼▼+0.5
ฟุตบอล เยาวชน ซีเรีย (Syrian Youth League)
FT 18:00 2 Al Nawaeir U21 1-0
0-0
Al Taliya SC U21 3 +0.25
FT 18:00 1 Al-Shorta Damascus U21 3-1
3-1
Al-Majd (Youth) 2 -0.75
FT 18:00 1 Tishreen (Youth) 0-0
0-0
Al Ittihad (Youth)(SYR) 1 +0.5
FT 18:00 2 1 Al-Mohafza (Youth) 0-0
0-0
Hutteen U21 3 -0.75
FT 18:00 2 Al Jaish Damascus (Youth) 3-0
0-0
Al-Wathbah (Youth) 2 +0.25
FT 18:00 Al Karamah U21 7-0
2-0
Al Wahda Damascus U21 -1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:15 6 1 [IDN ISL-9]เปรซียา จาการ์ตา 2-1
0-1
บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด[IDN ISL-11] 3 +0
-0.25
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 19:00 [8]เอฟเอฟซี แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ) 3-0
3-0
เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ)[12] 1 -2.25
-2
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 19:00 ซาเกลบี้ ลูบิน บี 4-1
2-1
Gornik II Zabrze 2 -0.5
-0.75
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 19:00 [GER WD1-2]วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)(N) 0-3
0-2
เชลซี เอฟซี (ญ)[ENG FAWSL-1] 1 -0.5
-0.75
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 19:00 2 [7]เฮอร์กี้-สปอร์ท 1-2
1-1
Vpk Agro Magdalinovka[13] 3 -0.75
▼▼▼+0
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 19:00 Norilsky Nickel Futsal 2-0
4-2
TTG-Ugra Yugorsk Futsal -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
Postp 19:00 แมทารี่ ยูไนเต็ด
เคซีบี -
Postp 19:00 เกริโช่
เอเอฟซี ลีโอพาร์ด -
19:00 โซฟาพาก้าเอฟซี
กอร์ มาเฮีย -
Greece National B1 (Greece National B1)
FT 19:00 [6]พานเซอร์ไรกอส 1-0
2-0
เปียริกอส[2] -
FT 19:00 [1]เวเรีย เอฟซี 1-0
1-0
อปอลล่อน คาลามาเรีย[7] -1
FT 19:00 4 [8]AO Triglia 1-1
0-0
Almopos Arideas[9] 5 +0
-0.25
FT 19:00 [S-3]คาลิเทีย 1-1
1-0
Santorini 2020[S-6] -0.25
FT 19:00 2 [4]Thesprotos 0-1
0-1
เอโอ คาวาลา[3] 1 +0.25
+0
FT 19:00 2 [S-1]อีกาเลโอเอเธนส์ 0-2
0-0
อาลีซอส[S-4] 1 4 -0.25
▲▲▲-1
FT 19:00 2 [S-10]Aspropyrgos Enosis 0-2
0-1
คาลามาต้า เอโอ[S-7] 3 -0.25
▼▼▼+0.5
FT 19:00 [10]AEP Kozani 0-0
1-3
โอลิมเปียกอส โวลัว[5] -
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1)
Pend 19:00 Namungo FC
มเบยา ซิตี้ -0.5
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women)
FT 19:00 3 Louves Minproff (W) 1-1
1-1
เอเอส เอวาเอฟเอฟ (ญ) +0
-0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
Postp 19:30 [NE-5]เบอร์ลิเนอร์เอเค07
ชามนิตเซอร์[NE-9] -
เลบานอน ลิก (เลบานอน ลิก)
FT 19:30 3 [8]Trables Sports Club 1-2
0-1
Shabab El-Bourj[9] 1 -0.25
+0
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 19:30 4 [15]เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค 3-1
2-1
เนวา เทอร์โนพิล[12] 1 2 +0
+0.25
+0
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 19:30 1 Carl Zeiss Jena (W) 3-0
1-0
มอนเชงกลาดแบช (ญ) 1 +0
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติ ดันเต แบร์เร็ตตี (Italy Campionato Primavera 3)
FT 19:30 ลุคเชเซ่(ยู 19) 0-3
0-2
Grosseto U20 +0
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 20:00 3 [B-9]เชเซน่า 2-1
0-0
กุบบิโอ[B-11] 1 -0.25
+0
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
FT 20:00 [8]เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 2-0
1-0
NK Primorje[14] 1 -1
-1.25
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 20:00 1 1 [C-19]คาเวเซ่ 0-2
0-1
โปเทนซ่า[C-17] 1 +0
+0.25
+0
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 20:00 เบรสชา(เยาวชน) 1-1
3-2
เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) -
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 20:00 2 [A-17]โอลเบีย 1-0
1-0
ปิสโทลเซ่[A-18] 3 -0.25
-0.5
FT 20:00 3 [A-11]ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ 2-2
2-0
เลชโก้[A-4] 4 +0.25
+0
FT 20:00 4 [B-20]ราเวนน่า 0-2
0-1
มานโตวา[B-10] 1 +0.25
+0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 20:00 [SWE D2-6]ออสเตอร์ ไอเอฟ
ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม -
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
20:00 [16]Bizana Pondo Chiefs
โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี[9] -
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division)
FT 20:00 1 [1]อาริส ลิมาสซอล 3-1
2-0
Akritas Chloraka[11] 1 -1.25
-1
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 20:00 3 Busoga United 2-0
1-0
Onduparaka FC 2 +0
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 20:00 1 เรจจิน่า(ยู19) 0-0
1-2
นาโปลี(ยู 19) -
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1)
FT 20:00 3 [6]ยูเอส โมนาสตีร์ 2-3
1-3
Rejiche[5] 4 -0.75
-0.5
FT 20:00 [2]เอตัวล์ ดู ซาเฮล 2-2
0-0
คลับ แอฟริเคน[12] -1
-0.75
-1
FT 20:00 3 [7]เอเอส ซอลิแมน 2-1
2-1
เจเอส เคียรอยอันอิเซ่[14] 4 -1.5
FT 20:00 [3]ยูเอส เบน กัวเดน 1-1
1-0
ยูเอส ทาทูอิน[10] 3 -0.75
-0.5
FT 20:00 3 [11]อีเอส เมทเลาอิ 1-0
1-0
สตาดิ ตูนิเซียน[8] -0.25
-0.5
FT 20:00 4 [13]ซีเอ บิเซอร์ติน 1-0
1-0
โอลิมปิก เด เบจา[9] 1 -0.25
-0.5
บอสเนีย เฮอร์เซโกวีนา พรีวา ลีกา (Bosnia erzegovina 1st League)
FT 20:00 1 เอฟเค พอดรินเจ 1-0
0-0
FK Borac Kozarska 1 +0.5
บราซิล มาตู-โกรสซินเซ ดิวิชัน 1 (Brazil Mato-grossense Division 1)
FT 20:00 4 Sinop FC 1-2
1-0
CE Dom Bosco 2 +0.25
+0
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก หญิง (Egypt Premier League Women)
FT 20:00 1 Al Teram (w) 0-5
0-4
Al Amiria (w) +1.75
▲▲+2.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 โดโกเรต์ส รัซกราด 1-0
2-0
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว -
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2)
FT 20:00 Mbale Heroes 0-0
0-0
FC Calvary 1 -0.25
บอสเนีย เฮอร์เซโกวีนา พรีวา ลีกา (Bosnia erzegovina 1st League)
Pend 20:00 FK Sloga Doboj
FK Tekstilac -0.25
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1)
Postp 20:00 เอสเปรานซ์ เอสที
สฟาเคซี -
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
FT 20:10 [14]อัล ทาย(เยาวชน) 0-0
3-3
อัล-ฟาร์ท(เยาวชน)[11] -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 20:10 [17]อัล บูกาย์รียาห์ 2-3
0-1
อัล คาลีจ[6] +0
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2)
FT 20:10 1 Nyamityobora FC 4-0
3-0
โทโร ยูไนเต็ด 1 +0
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 20:15 1 อูดิเนเซ่(เยาวชน) 2-0
2-0
ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) 1 -1.5
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 20:20 [19]Arar FC 1-1
0-0
อัล-ทอคบาห์[18] +0
-0.25
FT 20:20 1 [4]อัล ทาย 1-0
0-0
อัล-โชอาลาห์[10] 2 -0.5
-0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 20:30 [N-2]ฮาโปเอล คัวแคบ 0-0
0-0
ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก[N-8] -1.5
▼▼-1
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 20:30 3 1 [11]สลาโว วีเซลัด 1-1
0-1
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า[4] 2 +0.25
+0.5
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
FT 20:30 [11]Pretoria Callies 1-3
0-3
Uthongathi FC[10] -0.25
ดิวิชั่น 2 มอนเตเนโกร (Montenegro Division 2)
FT 20:30 2 [10]FK Drezga 0-1
0-1
เอฟเค มอร์นาร์[3] 1 +2
FT 20:30 [9]FK Ibar Rozaje 1-0
1-0
โบเคลจ์ โคเตอร์[7] -0.5
FT 20:30 [6]Jedinstvo Bijelo Polje 2-0
0-0
เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา[4] -1
-0.75
FT 20:30 2 [1]Arsenal Tivat 2-1
0-1
เอฟเค การ์เบจ[8] 1 3 -1
FT 20:30 2 [2]โอเอสเค อิกาโล 4-0
1-0
เอฟเค เบราเน[5] 2 -0.75
สโลเวเนีย ยู19 (Slovenia U19)
FT 20:30 3 เอ็นเค บราโว (ยู 19) 1-0
0-0
เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20) +1.25
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2)
FT 20:30 2 วอเตอร์ เอฟซี 3-1
1-1
Luweero United 1 +0
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 21:00 6 1 [7]ฟามาลิเคา(ยู 23) 3-1
2-0
เลชอยส์ (ยู 23)[4] 4 +0.5
+0.25
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 21:00 2 [13]โปกอน ซีดล์เซ 2-3
0-0
โซกอล ออสโตรดา[11] 1 -0.25
+0
-0.25
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 21:00 4 1 [14]ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 1-1
1-0
Polissya Zhytomyr[10] 1 3 +0
+0.25
FT 21:00 2 [5]โวลิน ลุตส์ค 0-0
0-0
เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย[6] 5 -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:00 [MLS-4]โคลัมบัส ครูว์ 0-2
2-5
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี[MLS-4] -
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 21:00 1 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 0-0
0-0
FFC 08 Niederkirchen (ญ) 2 -2.5
-2.75
สโลเวเนีย ยู19 (Slovenia U19)
FT 21:00 3 ND Ilirija Ljubljana U19 1-2
0-1
Brinje Grosuplje U19 2 -0.25
+0
นิคารากัว เยาวชน (Nicaragua Youth League)
Pend 21:00 มานากัว(ยู 20)
ชินันเดกา(ยู 20) -2.75
▲▲▲
▲▲▲▲
-4.5
ฟุตบอลหญิง แชมเปียนชิป มาซิโดเนีย (Macedonia League Women)
FT 21:00 1 FK Shkendija (W) 3-0
0-0
ZFK Istatov (w) 1 +0
-0.25
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
FT 21:00 2 Defensores Unidos U20 10-2
5-2
Deportivo Armenio U20 2 -0.25
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women)
FT 21:00 Eclair de Saa (w) 1-2
0-1
Amazone FAP (W) 3 -0.25
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
FT 21:30 [14]Baixa de Cassanje 0-1
0-2
พรีเมโร่ เด อกอสโต้[5] -
FT 21:30 [4]Sagrada Esperanca 1-0
1-0
Sporting Cabinda[12] -
FT 22:00 [1]เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา 2-0
2-1
Desportivo Huila[14] 1 -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 22:00 2 [2-15]เอสดี ทาราซอนนา 3-1
1-0
UD Mutilve[2-12] 4 -0.25
+0
FT 22:00 1 [2-14]โอซาซูน่า บี 2-0
0-0
เอสดี อีเจีย[2-17] 6 -0.5
FT 22:00 2 [2-10]ซีดี เอโบร 2-1
1-0
ซีดี อิซาร่า[2-19] 2 -0.5
-0.75
FT 22:00 4 1 [2-20]ฮาโร เดปอร์ติโบ 1-2
0-1
เอสดี โลโกรเนส[2-8] 3 +0.75
▼▼+0.25
FT 22:00 1 [3-18]อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 2-1
1-1
ยูอี โอลอต[3-19] 3 -0.25
+0
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 22:00 1 [ENG FAWSL-2]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 2-1
1-0
บาร์เซโลน่า(ญ)[SPA WD1-1] 1 +0.5
▼▼+0
▲▲▲+0.75
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 22:00 [8]โอโบโลน เคียฟ 3-0
2-0
ครีมิน ครีเม็นชุก[11] -0.75
เบนิน ลีก 1 (Benin Ligue 1)
FT 22:00 1 1 Soleil FC 0-1
0-0
Requins de lAtlantique FC 2 +1
FT 22:00 2 Real Sports Parakou 1-0
1-0
Taneka FC 2 4 -0.75
ไนจีเรีย ฟุตบอล ลีก (Nigeria Women Football League)
FT 22:00 1 FC Robo (w) 1-0
0-0
Sunshine Queens (W) 3 -1
▲▲-1.5
ฮังการี คัพ หญิง (Hungarian Women's Cup)
FT 22:00 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) 4-0
3-0
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) 2 -0.25
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 22:00 เอสยู 1 เดแซมโบร 2-0
0-0
Uniao Almeirim 2 -0.25
ไนจีเรีย เนชันนอล ลีก (Nigeria National League)
FT 22:00 2 1 Efcc FC 1-0
1-0
Green Beret FC 2 -1
FT 22:00 1 NAF FC 1-1
0-1
กอมเบยูไนเต็ด 1 +0
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 22:00 1 Ironi Modiin U19 0-2
0-0
Hapoel Hod Hasharon U19 3 -0.25
+0
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 22:30 4 [S-13]เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา 1-0
0-0
ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู[S-3] 1 +1
▼▼+0.5
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:30 [14]อัล-นาดห์ฮา 2-3
2-0
โอฮูด มีดินา[8] -0.25
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 22:30 4 CD Castuera Women 0-2
0-0
Almeria (w) 2 +0.75
ลีกสำรอง กาตาร์ (Qatar Reserve League)
FT 22:30 2 กาตาร์ เอสซี โดฮา(ยู 23) 2-1
0-0
อัล ไซลีย่า (ยู 23) 2 -1
▲▲▲
-2
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division)
FT 22:30 3 1 Stella Club d'Adjame 1-3
0-1
แทนด้า 2 +0.5
+0.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:35 2 [5]ฮาเจอร์ 0-1
0-0
อัล-ไดรห์[11] 2 -0.5
-0.25
FT 22:40 [7]อัล-คาว์แคบ 2-2
0-0
อัล-จาบาลีน[3] +0.25
+0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:45 2 [20]สวีเดน 1-0
1-0
เอสโตเนีย[109] 3 -2.5
▼▼-2
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 22:45 1 Wurzburger Kickers (W) 0-2
0-0
Andernach (w) 1 +1.25
▼▼+0.75
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 22:59 [N-10]ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา 2-2
0-2
มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม[N-15] -0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 22:59 CD Union Puerto 1-1
4-2
วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า 1 -
FT 22:59 ยูดี แกรน ทารายาลเอสที 0-0
0-0
ลาส พัลมาส ซี -
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
Postp 22:59 [17]แอนติเครา(ฟุตซอล)
อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล)[6] -
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือกโซนยุโรป (FIFA World Cup qualification (UEFA))
FT 22:59 3 [99]อารเมเนีย 3-2
0-0
โรมาเนีย[37] 1 4 +0.5
+0.25
+0.5
ยูฟ่า u21 ชิงแชมป์ยุโรป (UEFA European U-21 Football Championship)
FT 22:59 2 1 [D1]สวิตเซอร์แลนด์ (ยู 21) 0-3
0-1
โปรตุเกส(ยู 21)[D4] 1 +0.5
+0.75
FT 22:59 [C1]เดนมาร์ก(ยู 21) 3-0
2-0
รัสเซีย(ยู 21)[C2] 3 +0
+0.25
+0
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 22:59 1 [4]เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ 1-0
1-0
คริสตัล[16] 4 -2.25
▼▼-1.75
ยูฟ่า u21 ชิงแชมป์ยุโรป (UEFA European U-21 Football Championship)
FT 22:59 4 [D2]โครเอเชีย(ยู 21) 1-2
0-1
อังกฤษ(ยู 21)[D3] 1 5 +0.25
+0.5
FT 22:59 1 [C3]ไอซ์แลนด์(ยู 21) 0-2
0-2
ฝรั่งเศส (ยู 21)[C4] 1 +1.75
▲▲▲+2.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 22:59 4 อาลูกัส ซีเอฟ 1-0
1-0
ลันซาโรเต้ +0.25
+0
+0.25
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 22:59 3 Stadium Casablanca U19 4-1
0-0
Cerdanyola del Valles FC U19 +0.25
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
Pend 22:59 2nd Infantry Battalion Gambia
Jarra West FC +0
+0.25
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 22:59 1 เรอัล ซาราโกซา(ยู 19) 5-0
2-0
ฮูเอสก้า(ยู19) 1 -1
-0.75
FT 22:59 Sabadell U19 3-1
1-1
ซีดี เอโบร (ยู19) 1 1 -0.5
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 23:10 3 Falcons FC 2-1
1-1
PSV Wellingara 2 +0
-0.25
FT 23:10 2 Red Hawks FC 1-0
0-0
Immigration FC 3 +0
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 23:30 1 [N-5]มัคคาบี้ บีไน ไรน่า 2-1
1-0
ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี[N-9] 3 -0.75
-0.5
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
23:30 [FRA WD1-2]โอลิมปิก ลียง (ญ)
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ)[FRA WD1-1] -
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 23:30 3 [10]จิลลิ่งแฮม 1-0
0-0
วีแกน แอธเลติก[22] 3 -0.5
-0.25
-0.5
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 23:30 1 1 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) 4-1
1-0
โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 1 -0.75
▼▼-0.25
FT 23:30 ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) 1-1
1-1
ซาบรุคเค่น(ญ) 2 -0.75
▼▼▼+0

ผลฟุตบอลวัน 1 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
00:00 [12]มิรานเดส
เตเนริเฟ่[11] -0.25
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
FT 00:00 [7]ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) 0-0
3-0
มัคคาบี้ โฮโลน เอฟซี (ญ)[10] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 00:00 [SWE D2-14]ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ
อัสซีริสก้า ไอเค[SWE D1 SNS-14] -
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 00:00 2 [22]อัลบาเซเต้ 0-1
0-0
คาสเตลล่อน[20] 1 -0.25
+0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 00:00 [SWE D2-8]วาสเทราส เอสเค เอฟเค
แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ[SWE D1 SN-4] -
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 00:00 3 1 [C-5]โคบาน อิมเพเรียล 3-2
2-0
CD Achuapa[C-11] 1 4 -0.75
-1
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 00:00 4 [19]ซาบาเดย์ 2-2
2-1
คิโรน่า[8] 4 +0
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ)
FT 00:00 วิมเบิลดัน ยู18 0-0
0-0
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 18) -
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
FT 00:00 2 คลับ ออโรร่า 0-1
0-1
ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี 3 -0.25
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 00:00 3 Berghofen s (W) 1-1
0-1
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ญ) -0.75
▼▼▼+0
เซอร์เบียลีก หญิง (Serbia League Women)
FT 00:00 3 ZFK Kolubara (W) 0-2
0-1
ZFK Sloga Zemun (w) 1 3 +3
▼▼▼
+2
กัวเตมาลา เซกุนด้า ดิวิชัน (Guatemala Segunda Division)
FT 00:00 1 Manati FC 3-0
1-0
Rabinal 2 -0.5
FT 00:00 2 CSD Atlas Esquipulas 3-0
2-0
CSD Ipala 3 -0.25
FT 00:00 1 1 CSD San Pedro 2-2
0-1
Deportivo Ayutla 1 3 -0.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:30 4 [W-3]พรูเบน มุนสเตอร์ 3-1
2-1
เอสเฟา สแตรเลน[W-11] 1 -1
-1.25
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division)
FT 00:30 3 [6]FC Wiltz 71 1-2
1-2
Hostert[9] 4 -1
FT 00:30 2 [7]โพรเกรส นีเดอร์คอร์น 2-0
1-0
เรซซิ่ง ยูเนียน[8] 3 -0.5
สวิส โปรโมชั่น ลีก (Switzerland 1.Liga Promotion)
FT 00:30 4 อีเวอร์ดอน 3-1
2-1
FC Breitenrain 1 -1.75
-2
-1.75
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 00:30 4 FK Viltis Vilnius 1-1
0-0
FK FM Ateitis 2 -0.75
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 01:00 [8]ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) 2-1
3-1
O Parrulo Ferrol Futsal[18] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 01:00 UD Guia 0-0
2-2
พานาเดอเรีย พูลิโด้ -
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 01:00 [4]บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 1-0
1-0
คอร์โดบา(ฟุตซอล)[16] -
คัมเปโอนาโต้ แปร์นัมบูกาโน่ (Brazil Pernambucano League)
FT 01:00 4 [10]วิตอเรีย พีอี 2-1
1-1
Sete de Setembro PE[7] 6 +0
-0.25
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ)
FT 01:00 เวส บรอมวิช (ยู 18) 2-0
2-1
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ ยู18 -
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ซี (Brazil Campeonato Paulista C)
Postp 01:00 Batatais
นาซีอองนัล เอสพี -
Postp 01:00 พรีมาเวร่า
ลิเนนเซ่(บราซิล) -
Postp 01:00 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี
โคเมอเชียล-เอสพี -
Postp 01:00 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี
มาริเลีย -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 01:00 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 3-0
0-0
ยูเนี่ยน วิเอร่า -1
-1.25
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 01:00 3 เอสดี ซาน โฮเซ่ (ยู 19) 1-0
1-0
ซีเอฟ ลากูน่า (ยู 19) 1 -1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 01:00 [MLS-12]ฮุสตัน ไดนาโม
อัสติน โบลด์[USL D1-20] -1.25
-1.5
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 01:00 2 Llano del Moro U19 1-2
0-0
ซีดี ออฟรา(ยู19) 1 +0.25
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division)
FT 01:00 2 SOL FC Abobo 0-2
0-2
เอเอสอีซี มิโมซาส 2 +0.25
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
FT 01:30 2 1 [3]โกมูนิกาซิโอเนส 2-3
1-0
เดปอร์ติโว่ เมอร์โล[11] -0.5
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (คัมเปโอนาโต คาริโอกา)
FT 01:30 3 1 [BRA RJ-2]มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ 1-3
1-1
โนว่า อีกูอาคุ[1] 1 +0.5
▲▲▲+1.25
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women's Cup)
FT 01:30 เคนท์ ฟุตบอล (ญ) 1-0
1-1
Enfield Town (w) -
บราซิลเลียน ดีเอฟ ดิวิชัน (Brazil Brasiliense DF Division)
FT 01:30 3 1 เอสอี ตู กาม่า 1-2
0-0
บราซิลเลียนเซ่ 4 +0.5
+0.75
Brazil Campeonato Maranhense (Brazil Campeonato Maranhense)
FT 01:30 Iape 6-0
3-0
อเมริกาโน่ บาคาบาล -1.25
▲▲-1.75
บราซิล คัมปิโอนาโต้ แซร์จิปาโน (Brazil campeonato sergipano)
FT 01:30 เฟรย์ ปัวลิสตาโน่ 1-3
1-2
AD Confianca +1.5
▲▲▲
▲▲
+2.75
เอลซาวาดอร์ ลีกา เฟมินินา (El Salvador Liga Feminina)
FT 01:30 CD Aguila (W) 0-4
0-2
Sonsonate FC (W) 1 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:30 Solares 0-2
0-2
ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 +1.5
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือกโซนยุโรป (FIFA World Cup qualification (UEFA))
FT 01:45 [4]อังกฤษ 2-1
1-0
โปแลนด์[19] 1 -1
▲▲-1.5
FT 01:45 4 [53]กรีซ 1-1
0-0
จอร์เจีย[89] 3 -0.75
-0.5
-0.75
FT 01:45 2 [24]ยูเครน 1-1
1-0
คาซัคสถาน[122] 6 -1.75
-2
▼▼-1.5
FT 01:45 [181]ลิกเตนสไตน์ 1-4
0-2
ไอซ์แลนด์[46] +2.25
+2.5
▼▼+2
FT 01:45 [23]ออสเตรีย 0-4
0-0
เดนมาร์ก[12] 1 +0
+0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 01:45 1 [16]สวิตเซอร์แลนด์ 3-2
1-2
ฟินแลนด์[54] 1 -0.5
▲▲▲-1.25
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือกโซนยุโรป (FIFA World Cup qualification (UEFA))
FT 01:45 3 [129]ลิธัวเนีย 0-2
0-0
อิตาลี[10] 3 +2
▲▲+2.5
+2.25
FT 01:45 3 [55]บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา 0-1
0-0
ฝรั่งเศส[2] 3 +0.75
▲▲▲+1.5
+1.25
FT 01:45 5 [13]เยอรมนี 1-2
0-1
FYR มาซิโดเนีย[65] 3 -2.75
▼▼-2.25
FT 01:45 [6]สเปน 3-1
2-0
โคโซโว[117] 1 -2.25
▲▲-2.75
FT 01:45 4 [151]อันดอร์รา 1-4
0-1
ฮังการี[40] 2 +2
▼▼+1.5
FT 01:45 3 [45]ไอร์แลนด์เหนือ 0-0
0-0
บัลแกเรีย[68] 3 -0.25
▲▲-0.75
FT 01:45 4 1 [177]มอลโดวา 1-4
1-1
อิสราเอล[87] 2 +0.75
▲▲+1.25
FT 01:45 2 [210]ซานมารีโน 0-2
0-0
แอลเบเนีย[66] +2.75
+3
▼▼+2.5
FT 01:45 1 [48]สกอตแลนด์ 4-0
1-0
หมู่เกาะแฟโร[107] 1 -2
-1.75
บราซิล คอมเปโอนาโต้ ปาราเอนเซ่ (Brazil Campeonato Paraenze)
FT 01:45 4 อัลโต พีไอ 0-4
0-2
4 de Julho 3 -0.5
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League)
FT 02:00 2 โอเปราริโอ้ เอ็มเอส 1-0
0-0
ริโอ บรานโก้ พีอาร์ 3 -0.75
-1
FT 02:00 3 [1]เซียนอร์เต้ พีอาร์ 1-0
1-0
โตเรโด้ โคโลเนีย เวิร์ค พีอาร์[13] 2 -0.75
-1
บราซิล คัมเปโอนาโต้ คาตาริเนนเซ ดิวิชัน 1 (Brazil campeonato catarinense division 1)
FT 02:00 1 [5]ยูเวนตุสเอสซี 3-2
1-1
จอยวิลล์ เอสเซ[3] 7 +0.25
+0
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา)
Postp 02:00 [16]โบต้าโฟโก้ เอสพี
เซา คาเอตาโน่[15] -
Postp 02:00 [11]ซานโตส
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา[1] -
Postp 02:00 [8]ซานโต อังเดร
กัวรานี่ เอสพี[10] -
Postp 02:00 [2]พัลไมรัส
มิราสโซล[4] -
Postp 02:00 [7]อิทัวโน่ เอสพี
เซาเปาโล[5] -
Postp 02:00 [3]บรากันติโน้
เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี[6] -
Postp 02:00 [12]ปอนเต เปรตา
อินเตอร์ เด ลีเมย์รา[13] -
Postp 02:00 [14]เซา เบนโต้
เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่[9] -
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ซี (Brazil Campeonato Paulista C)
Postp 02:00 โนโรเอสเต้
อีซี เซา โชเซ เอสพี -
Postp 02:00 เพนาโปเลนเซ่
โอลิมเปีย เอสพี -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 02:00 2 [MLS-1]ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 2-0
2-0
ดีซี ยูไนเต็ด[MLS-13] 1 -0.5
-0.25
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
FT 02:00 3 Coatepecano IB 2-1
0-0
CD Suchitepequez 2 -0.25
-0.5
คัมปิโอนาโต ซูล-มาตู-โกรสซินเซ (Brazil Campeonato Sul-Matogrossense)
Pend 02:00 Tres Lagoas
คอสต้า ริก้า เอ็มเอส -
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
FT 02:15 3 Chimaltenango FC 0-0
0-0
ซิเคียนาเล่เอฟซี 1 -0.25
บราซิล มาตู-โกรสซินเซ ดิวิชัน 1 (Brazil Mato-grossense Division 1)
FT 02:30 3 Nova Mutum EC 1-1
0-0
คุยอาบา 2 +0.75
+0.5
คัมปีโอนาโต อาลาโกอาโน่ (Brazil Campeonato Alagoano)
FT 02:30 Atletico Cliper Clube 2-4
0-1
Amazonas FC +0.75
▲▲▲
+1.75
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (คัมเปโอนาโต คาริโอกา)
FT 03:00 2 [BRA D1-20]โบตาโฟโก้ อาร์เจ 1-1
0-1
มาดูเดดา[BRA RJB-5] 5 -0.75
-1
-0.75
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 03:00 1 [C-4]ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า 1-0
0-0
ซีดี มาลากาเตโก[C-7] 2 -0.25
-0.5
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 03:00 4 [(a)-10]โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส 3-3
1-1
เดลฟินเอสซี[(a)-13] 2 -0.75
-0.5
▲▲-1
นิคารากัว เยาวชน (Nicaragua Youth League)
FT 03:00 3 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ(ยู 20) 5-0
3-0
จาลาปา(ยู 20) 1 -0.5
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 03:00 [MLS-3]ออร์แลนโด ซิตี้
เอฟซี ซินซินเนติ[MLS-14] -
บราซิล มาตู-โกรสซินเซ ดิวิชัน 1 (Brazil Mato-grossense Division 1)
FT 03:00 3 ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที 7-0
4-0
Gremio Sorriso 1 -0.25
+0
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 03:30 2 [(a)-9]อเมริกา เด กาลี 2-1
0-1
มิลเลียนนาริออส[(a)-4] 4 -0.25
+0
▲▲-0.5
-0.25
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 03:30 3 [(a)-15]อินติกัส เดปอร์เตส 3-0
1-0
สปอร์ต ฮวนคาโย่[(a)-5] 1 -0.25
-0.25
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 04:00 2 [(a)-2]ซานโตส เด กัวปิเลส 3-1
0-1
สปอร์ติง ซาน โฮเซ่[(a)-11] 1 3 -0.75
▼▼-0.25
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 04:00 3 [(c)-12]แอตเลติโก้ มาร์เต 0-1
0-0
Once Municipal[(c)-2] 3 +0.5
+0.25
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
FT 04:00 2 เดปอร์ตีโว คาร์ชา 1-2
1-1
เดปอร์ติโว มิกต์แลน 3 +0.25
+0
FT 04:00 4 Nueva Concepcion 2-0
1-0
Puerto San Jose 1 5 +0
▲▲▲-0.75
ปานามา ลีก สำรอง (Panama Reserve League)
FT 04:00 2 CD Centenari 1-3
0-2
Costa Del Este Reserves 4 +0
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
FT 04:00 2 Plataneros La Blanca 3-2
2-0
Quiche FC 6 -0.5
ปานามา ลีก สำรอง (Panama Reserve League)
FT 04:00 2 Alianza FC Panama Reserves 2-0
2-0
Champions FC Academy 2 -0.75
เอลซาวาดอร์ ลีกา เฟมินินา (El Salvador Liga Feminina)
FT 04:00 2 AD Isidro Metapan (W) 2-0
0-0
ซานต้า เทคล่า (ญ) 2 +1.25
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso)
FT 04:00 2 FC Brasilia Rio Lindo 4-1
3-0
Villanueva FC 2 +0.25
FT 04:00 3 1 FC Santa Rosa La Masica 3-1
1-0
Bucaneros FC 1 2 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 04:00 4 เดปอร์ติโวโอโกตัล(ยู20) 0-2
0-1
CD Junior de Managua U20 2 +1
▼▼+0.5
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 04:30 1 [(c)-4]ซีดี อากีลา 4-0
2-0
ซีดี ซอนโซนาเต[(c)-8] 3 -1
▼▼-0.5
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
FT 04:30 2 เดปอร์ติโวมีชโก 1-0
1-0
CSD Sayaxche 1 -1
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso)
FT 04:50 4 Parrillas One 2-2
0-2
Lone FC 1 1 +0.5
บราซิล คัมเปโอนาโต้ คาตาริเนนเซ ดิวิชัน 1 (Brazil campeonato catarinense division 1)
FT 05:00 1 1 [10]ฟิกูเรนเซ่ 3-0
2-0
Hercilio Luz SC[6] 1 1 -0.5
-0.25
นิคารากัว เยาวชน (Nicaragua Youth League)
Pend 05:00 เรอัล เอสเทล(ยู 20)
เรอัล มาดริซ เอฟซี (ยู20) -2
FT 05:00 ดิเรียนเกน (ยู20) 0-1
0-1
ยูเวนตุส มานากัว (ยู20) 1 1 -1
▲▲-1.5
ปานามา ลีก สำรอง (Panama Reserve League)
FT 05:00 4 SD Atletico Nacional 2-1
0-0
Veraguas FC Reserves 1 1 -1.5
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
FT 05:00 4 1 Mario Mendez FC 3-2
0-1
Udelas FC 1 2 -0.75
-0.5
โคปา โด นอร์เดสเต้ (Brasil Campeonato do Nordeste Primeira)
FT 05:30 4 1 [BRA D1-11]ซิเอร่า 2-0
1-0
เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่[BRA D2-5] 3 -0.75
คัมปีโอนาโต บายาโน (Brazil Campeonato Baiano Division)
FT 05:30 2 [3]บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ 1-1
1-0
วิตอเรีย บีเอ[7] 4 +0
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 05:30 2 [(a)-14]กวายากิล ซิตี้ 4-1
1-0
อูเรนเซ่ เอสซี[(a)-11] 1 7 -0.5
▼▼+0
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 05:40 [(a)-14]เอ็นบิกาโด เอฟซี 3-0
1-0
ปาตริโอตาสเอฟซี[(a)-13] 1 -0.25
-0.5
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 06:00 4 [(c)-14]ตลัซกาลาเอฟซี 1-0
1-0
ไพโอนีรอส เด แคนคูน[(c)-10] 1 -0.25
-0.5
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 06:00 2 1 [(a)-3]วอลเตอร์เฟอร์เรตติ 4-0
0-0
จาลาปา[(a)-6] 2 2 -0.75
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 06:00 [USL D1-6]เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 0-1
0-1
แนชวิลล์ เอฟซี[MLS-6] -
บราซิล คัมเปโอนาโต้ เกาโช่ (Brazil Campeonato Gaucho)
FT 06:00 1 [1]อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 0-0
0-0
เซา โจเซ่อาร์เอส[9] 1 -1.25
-1.5
FT 06:00 5 [4]ยาปิรันก้า 1-0
1-0
บราซิล เด เปโลตัส[8] 2 -0.25
▲▲-0.75
ปานามา ลีก สำรอง (Panama Reserve League)
Pend 06:00 CA Independiente de la Chorrera Reserves
Atletico Chiriqui Reserves -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน