ผลบอล 30 มีนาคม 2564ผลบอล 29 มีนาคม 2564ผลบอล 28 มีนาคม 2564ผลบอล 27 มีนาคม 2564ผลบอล 26 มีนาคม 2564ผลบอล 25 มีนาคม 2564ผลบอล 24 มีนาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 28 มีนาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 06:05 | 1 1 [(a)-7]แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า |
1-1
1-1 |
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่[(a)-3] 2 | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีกแผ่นดินใหญ่ (New Zealand Mainland Premier League) | |||||
FT 06:30 | 2 โนเมดส์ |
0-1
0-1 |
Ferrymead Bays | +0.25 ▼+0 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 07:00 | 4 [14]โรซาริโอ เซ็นทรัล |
2-2
1-0 |
เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี[6] 2 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 07:00 | 2 [4]ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า |
3-1
1-1 |
ซานติเอโก วันเดอเรอร์[11] | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF)) | |||||
FT 07:00 | 1 [200]อารูบา |
0-6
0-3 |
ซูรินาเม[141] 1 | +2.75 ▲▲+3.25 ▲▲+3.75 |
|
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women) | |||||
FT 07:00 | 1 1 Dimas Escazu (w) |
0-2
0-2 |
Alajuelense (W) 2 | +0.25 | |
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (Brazil Campeonato Carioca) | |||||
FT 07:05 | 2 [BRA D4-34]เบาวิสต้า อาร์เจ |
1-1
1-1 |
ฟลาเมงโก[BRA D1-1] 1 | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 07:10 | [MEX D1(c)-1]คลับ อเมริกา |
0-2
0-1 |
มอนเทอร์เรย์[MEX D1(c)-4] 2 | +0 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 08:05 | 3 [(c)-14]ไพโอนีรอส เด แคนคูน |
5-1
4-1 |
เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส[(c)-8] 6 | -0.25 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:10 | 5 [(a)-5]เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน |
0-0
0-0 |
อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน[(a)-1] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League) | |||||
FT 08:30 | 2 เวสเทิร์น ซูเบอร์ |
1-1
1-0 |
โลเวอร์ ฮัท ซิตี้ 3 | -1.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 09:00 | [MLS-7]นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น |
0-1
0-1 |
แอลเอ กาแลกซี่[MLS-11] | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
FT 09:00 | 2 [6]เซาท์โคสท์วุลเวอร์ |
0-1
0-0 |
นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส[12] 3 | -1.25 ▼-1 |
|
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 09:00 | ซีดี ซากาปา |
3-0
0-0 |
เดปอร์ตีโว คาร์ชา 1 4 | +0 ▲▲-0.5 |
|
กัวเตมาลา เซกุนด้า ดิวิชัน (Guatemala Segunda Division) | |||||
FT 09:00 | 7 ซาน ฮวน เอฟซี |
2-0
2-0 |
Deportivo Bolivia 4 | -0.5 | |
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 09:00 | 3 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20) |
1-2
0-2 |
GHFA Spirit FC U20 3 | +0.25 | |
FT 09:00 | 3 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) |
3-0
2-0 |
รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) 2 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 09:05 | 1 คลับ อเมริกา (ญ) |
2-4
1-2 |
ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) 1 | +0 | |
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20) | |||||
FT 09:30 | 1 [14]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) |
1-0
1-0 |
แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20)[12] 1 | -0.75 | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 09:45 | 1 SWQ Thunder U23 |
0-4
0-2 |
Brisbane City U23 | -0.75 | |
ฟีจี เนชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Fiji National Football League) | |||||
FT 10:00 | 2 Navua FC |
1-2
1-1 |
Rewa FC 2 | +0.75 | |
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women) | |||||
FT 10:00 | South Hobart (w) |
3-1
2-0 |
Kingborough Lions (w) | +1.5 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 10:05 | 2 [(c)-15]คอร์เรคามินอส ยูเอที |
2-2
1-0 |
แทมปิโก มาเดโร[(c)-10] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women) | |||||
FT 10:15 | Taroona (w) |
0-7
0-4 |
Clarence Zebras (W) | +1.25 | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 10:30 | Brahma Lodge FC |
11-0
5-0 |
Sacred Heart Old Collegians 2 | -1 ▲▲-1.5 |
|
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves) | |||||
FT 10:55 | 3 1 ปาล์ม บีช(สำรอง) |
0-1
0-1 |
เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ (สำรอง) 3 | +1 | |
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 11:00 | [6]บรัวบริทอากีต้า |
1-0
1-0 |
เกียวโต แซงก้า[4] 1 | +0.25 | |
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)) | |||||
FT 11:00 | [4]ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) |
4-0
1-0 |
สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ)[5] | - | |
FT 11:00 | [2]เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) |
0-0
0-0 |
AS Harima ALBION Womens[3] | -1 ▼-0.75 |
|
FT 11:00 | [7]เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) |
4-0
1-0 |
ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ)[9] | -0.75 | |
FT 11:00 | [11]Orca Kamogawa FC (w) |
0-1
0-0 |
มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ)[6] | - | |
FT 11:00 | [8]โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) |
1-2
0-1 |
เอ็นจียู นาโกย่า(ญ)[10] | -0.75 | |
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
FT 11:00 | 1 [13]วาสป้า โออิตะ |
1-1
0-1 |
โซนี่ เซนได[6] 1 | +0 | |
FT 11:00 | [4]Ban Di Tesi Iwaki |
2-0
2-0 |
เอฟซี คาริยา[17] | - | |
FT 11:00 | 1 [15]บิวาโกะ ชิงะ |
0-2
0-1 |
เวียร์เทียน คูวานะ[14] 1 | +0 | |
FT 11:00 | [16]มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี |
1-0
1-0 |
นารา คลับ[8] | +0.25 | |
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 11:00 | 1 [9]คาโกชิม่า ยูไนเต็ด |
2-0
0-0 |
ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี[7] 1 | -0.5 | |
FT 11:00 | 1 [6]กรุลล่า โมริโอกะ |
0-0
0-0 |
เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ[3] | +0.25 | |
FT 11:00 | 1 [11]วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี |
1-0
1-0 |
อซูส คราโร นูมาซู[8] 3 | +0.25 | |
FT 11:00 | [15]มาบาริ เอฟซี |
2-0
1-0 |
ไกนาเร โตโตริ[4] | +0 | |
FT 11:00 | 1 1 [13]โยโกฮามา เอสซีซี |
0-0
0-0 |
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ[5] | +0.75 | |
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 11:00 | 4 นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) |
3-2
1-2 |
ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) 2 | -0.75 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2) | |||||
FT 11:05 | 5 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี |
3-1
2-0 |
สปิริต เอฟซี 2 | +1.5 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
FT 11:10 | 2 [8]แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน |
4-1
1-1 |
รอคเดลซิตี้ซัน[2] 2 | +0.5 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
FT 11:30 | 2 [8]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด |
2-1
2-0 |
แดนดินัง ซิตี้ เอสซี[14] 1 | -1.5 ▼▼▼-0.75 |
|
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 11:30 | 1 Brisbane Olympic FC U23 |
5-0
3-0 |
Peninsula Power U23 1 | +0.5 | |
Australia Victoria State League 1 (Australia Victoria State League 1) | |||||
FT 11:40 | Whittlesea United |
0-1
0-0 |
Brimbank | +1.25 ▼▼▼+0.5 |
|
เจลีก คัพ (J-League Cup) | |||||
FT 12:00 | 2 [JPN D1-6]เอฟซี โตเกียว |
2-0
2-0 |
วิสเซล โกเบ[JPN D1-7] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 12:00 | [5]ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี |
2-1
0-0 |
เอสซี ซะงะมิฮะระ[13] | -0.75 ▲-1 |
|
FT 12:00 | [19]โทชิกิ เอสซี |
2-1
1-0 |
เอฮิเมะเอฟซี[22] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 12:00 | 1 [16]เธสปา คูซัทสึ |
0-2
0-1 |
กิระวันสึ คิตะคิวชู[21] | -0.25 | |
FT 12:00 | [9]มอนเตดิโอะ ยามากาตะ |
0-1
0-1 |
ฟาเจียโน โอคายามา[10] 3 | -0.5 | |
FT 12:00 | 1 [7]มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค |
3-0
0-0 |
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี[17] | -0.25 ▼+0 |
|
เอฟเอคัพ เกาหลีใต้ (Korean FA Cup) | |||||
FT 12:00 | 2 [KCL-6]กิมแฮ ซิตี้ |
2-1
0-0 |
ชิฮุงชิ ซิตี้[KCL 4-9] | -1.25 | |
FT 12:00 | 1 [KCL 4-3]โปชอน เอฟซี |
1-0
1-0 |
กังเนือง ซิตี้[KCL-12] 2 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 12:00 | 1 [KCL-9]พาจูซิติเซ็น เอฟซี |
1-1
0-1 |
แทจอน ซิติเซน[KOR D2-4] 1 | +0.75 | |
FT 12:00 | 1 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ |
8-0
3-0 |
พย็องแท็กซิติเซ็น | -0.75 | |
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup) | |||||
FT 12:00 | 1 Kangaroo Point Rovers FC |
3-0
1-0 |
Teviot Downs 1 2 | -3.25 | |
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 12:00 | 1 [10]มิยาซากิ |
2-1
2-0 |
คาเตอเลอร์ โตยามา[1] 1 | +0.5 | |
FT 12:00 | 1 [2]เอฟซี กิฟู |
4-0
2-0 |
คามาทามาเร่ ซานูกิ[14] | -0.75 ▲-1 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 12:00 | 1 Sunshine Coast Wanderers (W) |
3-0
2-0 |
เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) | +0 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 12:00 | 1 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ |
0-1
0-1 |
บริสแบน ซิตี้ 1 | +0.25 | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 12:00 | 2 Souths United U23 |
2-2
1-2 |
Ipswich knights U23 1 | +0.25 | |
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League) | |||||
FT 12:05 | 2 [8]เวลริงตัน โฟนิค |
0-1
0-0 |
เอฟซี แมคอาเธอร์[5] 2 | +0 | |
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League) | |||||
FT 12:05 | 1 [5]เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ) |
6-0
2-0 |
เพิร์ท กลอรี่(ญ)[9] 1 | -2 ▲-2.25 |
|
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league) | |||||
FT 12:30 | 1 [10]เซาธ์ ไชน่า เอเอ |
0-0
0-0 |
วิงยี เอฟที[1] 2 | +0.25 | |
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League) | |||||
FT 12:30 | 2 [7]เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี |
1-7
0-4 |
แลมบ์ตัน จาร์วิส[6] 3 | +0.25 | |
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League) | |||||
FT 12:30 | [7]เซา โฮเซ เอพี |
2-3
0-2 |
Chelsea FC Soccer School (HK)[9] 2 | -0.5 | |
FT 12:30 | 3 [8]Kwong Wah AA |
2-2
0-1 |
กุ๊นถอง[5] 1 | -0.25 | |
FT 12:30 | 2 1 [10]ฟู มูน เอฟซี |
0-1
0-0 |
Kwai Tsing District FA[6] 1 | +0.5 | |
FT 12:30 | Yau Tsim Mong |
3-0
0-0 |
ถั่ง ซิง เอฟซี | - | |
FT 12:30 | ฟลาเวอร์ |
5-1
0-0 |
หว่านไจ๋ | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 13:00 | 6 1 [8]คาปาลาบา บูลด็อก |
0-2
0-1 |
โกลด์ โคสต์ ไนท์[4] 2 | +2.5 | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 13:00 | 1 [AUS CGP-2]เบลแคนนอล ยูไนเต็ด |
7-0
2-0 |
Belnorth FC 1 | -3 ▼▼▼ ▼-2 |
|
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League) | |||||
FT 13:00 | 4 ปาล์ม บีช |
1-3
1-2 |
เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ 4 | +1.25 ▼+1 ▲+1.25 |
|
FT 13:00 | Legends |
4-1
3-0 |
Tamborine Mountain Eagles | -0.5 | |
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4) | |||||
FT 13:00 | [14]Yeoju Sejong |
0-1
0-0 |
Dangjin Citizen[10] | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
FT 13:05 | 3 [9]มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ |
2-0
1-0 |
ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด[1] 2 | +1 ▼▼▼+0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 13:10 | 6 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) |
4-1
0-0 |
Peninsula Power NPL Women 2 | -2.75 ▲▲▲ ▲▲-4 ▼▼▼ ▼▼-2.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 13:30 | ลัม ด่อง |
2-1
2-1 |
หวิง ลอง | - | |
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves) | |||||
FT 13:30 | St George Willawong Reserves |
1-4
0-3 |
ออลบานี ครีก สำรอง | -1.25 ▼▼▼ ▼▼+0 |
|
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League) | |||||
FT 14:00 | 2 [3]ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี |
1-2
1-1 |
ลีแมน[7] 4 | +0.25 ▲+0.5 |
|
เอฟเอคัพ เกาหลีใต้ (Korean FA Cup) | |||||
FT 14:00 | 2 [KCL-14]อินชอน โคเรียล |
0-1
0-1 |
กยองนัม เอฟซี[KOR D2-9] | +1 ▼+0.75 ▲+1 |
|
FT 14:00 | 1 [KCL 4-8]ยังพย็อง |
0-1
0-0 |
อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี[KOR D2-2] | +1.5 | |
FT 14:00 | 2 [KCL-13]ชองจู จิคจิ |
1-1
0-0 |
ฮวาซอง เอฟซี[KCL-5] 2 | +0.25 | |
FT 14:00 | 5 [KCL 4-5]ชุนชอนซิติเซ็น |
0-3
0-3 |
ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น[KCL-3] 2 | +1.25 ▲+1.5 |
|
อุซเบกิสถาน คัพ (Uzbekistan Cup) | |||||
FT 14:00 | 1 เอฟเครูบิน(อุซเบกิสถาน) |
1-1
0-0 |
โลโคโมทีฟ บีเอฟเค 1 | - | |
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup) | |||||
FT 14:00 | 2 1 Bethania Rams SC |
1-3
1-0 |
อ๊อกเล่ย์ ยูไนเต็ด 1 1 | +0 | |
FT 14:00 | 3 Jimboomba United |
3-4
1-2 |
Disepshen Bay 1 2 | -0.5 | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 14:00 | 5 1 แคนเบอรา โอลิมปิก |
0-0
0-0 |
เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด 1 | -1 ▼▼-0.5 |
|
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
FT 14:00 | 2 1 [3]นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี |
1-1
0-0 |
โลแกน เมโทร[9] 4 | -0.5 | |
ฟุตบอลหญิงไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus Women Division 1) | |||||
FT 14:00 | 1 Ermis Apollon (W) |
1-5
1-3 |
AEL Champions (W) 1 1 | +2 | |
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League) | |||||
FT 14:05 | [2]บริสแบน โรว์(ญ) |
3-0
1-0 |
นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ)[8] 1 | -1.75 ▲▲-2.25 ▼-2 |
|
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League) | |||||
FT 14:10 | 3 [3]อดิไลเด้ ยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
ซิดนีย์ เอฟซี[6] 1 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 14:15 | 1 มิทเชลตัน ( ญ ) |
1-2
0-0 |
Brisbane City (W) 3 | +0.25 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
FT 14:30 | 1 [3]ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) |
1-2
0-0 |
ซิดนีย์ โอลิมปิก[10] 2 | +0 ▲▲+0.5 |
|
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup) | |||||
FT 14:30 | 2 Ridge Hills Utd |
1-4
1-3 |
พาร์ คริดจ์ 1 2 | -0.25 | |
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league) | |||||
FT 14:30 | 2 [11]หยวน ลอง เอฟซี |
3-0
3-0 |
เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น[4] 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 14:30 | [13]ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ |
0-2
0-1 |
ซัมซุยโป[7] 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 14:30 | 2 [3]อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ |
1-2
1-1 |
โวฟูไทโป[8] 2 | -1 ▲▲▲ ▲▲▲-2.5 |
|
FT 14:30 | 1 [5]นอร์ท ดิสทริค เอฟซี |
1-0
1-0 |
ชาทิน[2] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 14:30 | [12]วอง ไท ซิน |
4-1
1-0 |
Kai Jing[14] | -0.25 | |
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League) | |||||
FT 14:30 | 1 [3]เกาลูน ซิตี้ |
0-0
0-0 |
มูทัล เอฟซี[13] 2 | -0.75 | |
FT 14:30 | ตวนมุน เอสเอ |
1-2
0-0 |
ลักกี้ ไมล์ เอฟซี | - | |
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League) | |||||
FT 14:30 | 1 สวาดฮินาต้า เคเอส |
0-1
0-0 |
อัครานี่ แบงค์ ลิมิเตดเอสซี 3 | -0.75 | |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 15:00 | 1 [21]ทอม ทอมสค์ |
1-0
0-0 |
ตอร์ปิโด มอสโก[5] 3 | +0.5 | |
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League) | |||||
FT 15:00 | 3 [6]เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี |
3-3
1-2 |
อัลบานี ครีก[1] 5 | +0.5 ▲+0.75 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 15:00 | [2]บริสแบน โรว์ (เยาวชน) |
6-0
3-0 |
บริสแบน สไตรเกอร์ส[11] 1 | -2 | |
FT 15:00 | [1]บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี |
0-1
0-0 |
เพนินซูล่า เพาเวอร์[3] 5 | +0 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 15:00 | รัสเซีย(ยู 17) |
4-1
1-0 |
มาซิโดเนีย(ยู 17) | - | |
ฟุตบอลหญิงไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus Women Division 1) | |||||
FT 15:00 | Yeroskipou FC (W) |
0-1
0-0 |
Karmiotissa Chrisomilia (W) 2 | +1.75 | |
FT 15:00 | 1 อปอลลอน ลิมาสซอลเอลเอฟซี(ญ) |
10-1
8-0 |
โอโมเนียนิคโกเซีย(ญ) | -4 | |
FT 15:00 | 3 เลฟโคเทียนิคโครเซีย(ญ) |
0-3
0-1 |
Nea Salamis Famagusta (W) | +1.5 ▼▼+1 |
|
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 15:00 | 4 1 Magic United TFA |
4-5
1-4 |
นอร์ธ สตาร์ 5 | -0.5 | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
Cancel 15:15 | [B-6]สโลวาน ลิเบอเรช 2 |
|
โซโคล ซิวาไนซ์[B-9] | -0.25 | |
Cancel 15:15 | [B-16]โบฮีเมียนส์ 1905 บี |
|
ดุคลา ปราก บี[B-14] | - | |
Cancel 15:15 | [B-5]มลาด้า โบเลสลาฟ 2 |
|
เทปลิซ บี[B-15] | - | |
Cancel 15:15 | [B-12]ฮราเดตซ์กราลอเว บี |
|
FK Zbuzany 1953[B-4] | - | |
Cancel 15:15 | [B-2]คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ |
|
โซคอล โบรซานี่[B-7] | - | |
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga) | |||||
FT 15:30 | 3 [12]เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน |
5-0
2-0 |
พาริซอน บาดิจอฟ[13] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
Cancel 15:30 | [A-10]บัลโดซิ คาร์โลวีวารี |
|
แอดมิร่า ปราฮา[A-5] | - | |
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League) | |||||
FT 15:30 | 1 มหาวิทยาลัยเอเชียยูโร |
3-2
2-1 |
National Police Commissary | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:36 | 1 [IDN ISL-16]พีเอสเอส สเลมัน |
0-0
0-0 |
เปอเซล่า ลามังกัน[IDN ISL-18] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league) | |||||
FT 15:45 | 3 [9]ฮ่องกง เอฟซี |
3-0
2-0 |
ซิติเซ่น[6] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 16:00 | 1 ซาบรุคเค่น(ญ) |
2-4
0-3 |
บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) | -0.25 ▼+0 |
|
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 16:00 | 1 ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) |
2-0
2-0 |
ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) 1 | -0.75 ▲-1 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 16:00 | CD Bullense |
1-2
0-0 |
อคูลัส ซีเอฟ | +1 | |
FT 16:00 | 2 CD Valdefierro |
1-4
1-3 |
CD Robres 1 | -0.25 | |
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga) | |||||
FT 16:00 | 2 [4]Neulengbach Womans |
1-1
0-1 |
วอร์เดอร์แลนด์(ญ)[6] 1 | -2.25 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 16:00 | มาซิโดเนีย (ยู 16) |
2-1
0-1 |
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (ยู 16) | - | |
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19) | |||||
FT 16:00 | Steaua Bucuresti U19 |
3-1
2-0 |
FC Academica Clinceni U19 3 | -1 | |
FT 16:00 | 1 วิโตรุล คอนสแตนต้า (ยู 19) |
5-0
2-0 |
Dinamo Bucharest U19 3 | -1.5 ▲-1.75 ▲-2 |
|
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 16:00 | 1 Valencia C (W) |
1-3
0-2 |
Plaza Argel (w) | +1.5 | |
FT 16:00 | บิยาร์เรอัล(ญ) |
0-0
0-0 |
UD Granadilla Tenerife Sur B (W) 1 | -1 | |
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League) | |||||
FT 16:00 | 1 Trnje |
3-1
0-0 |
NK Ponikve 4 | -1 | |
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League) | |||||
FT 16:30 | 4 [6]ไทจง เอฟซี |
0-3
0-0 |
คิดชี[1] 2 | +1.75 ▼+1.5 ▲+1.75 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 16:30 | 2 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ |
1-1
0-0 |
Mostoles CF 6 | -0.5 | |
FT 16:30 | 1 Flat Earth FC |
0-0
0-0 |
CD Paracuellos Antamira 4 | -0.25 | |
FT 16:30 | 3 RSD อัลกาล่า เอนาเรส |
1-0
1-0 |
Villanueva del Pardillo 2 | -0.75 | |
FT 16:30 | 1 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 |
1-4
0-2 |
AD Complutense Alcala 2 | -1 | |
FT 16:30 | 2 1 มอสโตเรส |
3-1
1-1 |
SAD Villaverde San Andres 1 3 | -1 | |
FT 16:30 | 3 ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส |
0-3
0-0 |
ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 16:30 | SD Huesca II |
2-1
1-1 |
CD Cuarte Industrial | - | |
FT 16:30 | 3 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว |
3-1
1-0 |
ED Moratalaz 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 16:30 | ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส |
2-1
0-1 |
Real Aranjuez CF | - | |
FT 16:30 | 1 ดีเอวี ซานต้า อน่า |
0-0
0-0 |
Torrejon CF 2 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 16:30 | ปาร์ลา เอสคูเอลา |
2-0
2-0 |
แอตเลติโก้ ปินโต้ | - | |
FT 16:30 | 3 เลกาเนส บี |
2-1
0-0 |
อัลคอร์ค่อน บี 1 2 | -0.75 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 16:30 | 2 CD Zamora Amigos del Duero (w) |
2-1
1-0 |
ซีดี แซมเปอร์(ญ) 2 | +1.5 | |
FT 16:30 | เลบันเตบี (ญ) |
3-0
2-0 |
ลา โซลานา(ญ) | -0.25 | |
FT 16:30 | 2 อัสปัญญอล บี (ญ) |
3-2
2-0 |
สปอร์ติ้ง กิฆอน(ญ) 1 | +1 ▼▼+0.5 |
|
เกรละ พรีเมียร์ลีก (India Kerala Premier League) | |||||
FT 16:30 | 2 Kovalam FC |
0-1
0-1 |
KSEB FC 2 | +1.25 | |
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League) | |||||
FT 16:35 | Dhaka Wanderers |
0-0
0-0 |
Fakirapool Young Mens Club 2 | -0.75 ▼▼▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:00 | คาเซเรโน่ |
0-4
0-1 |
ดอน เบนิโต้ | +0 | |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 17:00 | 1 [2]กาโซวิก โอเรนเบิร์ก |
3-0
2-0 |
เวเลส[7] 3 | -1 | |
FT 17:00 | 5 1 [12]เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ |
1-2
1-0 |
บัลติก้า[6] 1 2 | +0 | |
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 17:00 | 4 [9]ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน |
0-1
0-0 |
นอมเม่ เจเค คาลจู[8] 4 | +0.75 ▼+0.5 |
|
Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman League Divison 2) | |||||
FT 17:00 | [6]JAI Fodbold (w) |
3-4
0-3 |
วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ)[3] | - | |
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league) | |||||
FT 17:00 | [7]ซงลาม เหงะอาน |
0-1
0-1 |
เดอะ คอง[9] 5 | +0 | |
FT 17:00 | 1 [1]ฮอง อันห์ ยาลาย |
3-0
1-0 |
โฮจิมินห์ซิตี้[12] | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
อุซเบกิสถาน คัพ (Uzbekistan Cup) | |||||
FT 17:00 | เอฟเค กิฟดูวอน |
3-1
2-0 |
FC Zhomboy 1 | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 17:00 | โอลิมปิโก เดอ โทตานา |
1-0
0-0 |
EG El Palmar | +0 | |
FT 17:00 | FC La Union Atletico |
4-0
2-0 |
Lorca FC 3 | -2.25 ▲▲-2.75 |
|
FT 17:00 | 3 1 ยูซีเอเอ็ม คาร์ตาเจนา |
0-1
0-0 |
Racing Murcia 2 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 17:00 | ซีดี ฮัวโตร เวก้า |
2-1
0-0 |
อัลเมเรีย บี | - | |
FT 17:00 | CD Calamonte |
1-1
0-0 |
AD Llerenense | - | |
FT 17:00 | 1 ซีดี วาเรีย |
7-0
4-0 |
Comillas 2 | -2.25 ▼-2 |
|
FT 17:00 | Rioja competition |
4-0
0-0 |
CD Tedeon 1 | -2 ▲-2.25 |
|
FT 17:00 | 1 UE Vilassar de Mar |
1-0
1-0 |
ซีเอฟ เปราลาดา 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 17:00 | 3 CD Plus Ultra |
3-1
1-0 |
ยูดี ลอส กราเลส 2 | +1.5 ▼▼+1 |
|
FT 17:00 | 7 Cerdanyola del Valles |
0-1
0-0 |
Girona B 3 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 17:00 | 1 เรอัล มูร์เซีย 2 |
6-1
2-1 |
เอสเอฟซี มิเนอร์วา 2 | -1.5 | |
FT 17:00 | 7 CE Manresa |
2-1
1-1 |
แตร์ราสซ่า 4 | +0.25 | |
FT 17:00 | 3 Castilleja CF |
1-0
0-0 |
โคเรีย ซีเอฟ 3 | -0.5 | |
FT 17:00 | 3 1 ฟิวดัส เด มุลเซีย |
0-1
0-1 |
เดปอร์ติวา มีเนอร่า 1 | -0.25 | |
FT 17:00 | 5 1 CD Villegas |
0-3
0-0 |
ซีดี อัลกูไนโน 1 | +3.25 ▼▼▼+2.5 |
|
FT 17:00 | 3 คอนสตานเซีย |
0-0
0-0 |
Ibiza Islas Pitiusas 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 17:00 | 3 เอซเตรมาดูรา บี |
2-1
1-0 |
CD Azuaga 1 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 17:00 | 3 At. Pulpileno |
0-0
0-0 |
อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 17:00 | เอฟซี คาร์ตาจีนา บี |
4-0
0-0 |
Muleno CF | - | |
FT 17:00 | 2 มายอร์ก้า 2 |
3-0
1-0 |
ซีอี เอสปอร์เลส 3 | -2.25 ▼-2 |
|
FT 17:00 | แอทเลติโก้ มานชา เรอัล |
4-0
1-0 |
Poli Almeria | - | |
FT 17:00 | 4 EC Granollers |
2-0
0-0 |
Grama 1 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 17:00 | 1 ลัวเซเตนเซ่ |
1-3
0-1 |
San Jodie 5 | +0.5 | |
FT 17:00 | กัลโลเวรา |
1-0
0-0 |
Mazarron CF | - | |
FT 17:00 | 1 กอร์โดบา บี |
3-0
0-0 |
ซีดี เตรรา 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 17:00 | 1 [16]ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) |
0-2
0-2 |
เรอัล เบติส ( ญ )[17] | +0.25 ▲+0.5 |
|
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division) | |||||
FT 17:00 | 3 [6]ด่องตัมลองอัน |
2-0
1-0 |
บิ่ญ เฟือก[10] 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga) | |||||
FT 17:00 | 1 [1]เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) |
5-1
1-0 |
Sturm Graz/Stattegg Womens[3] 1 | -2.25 ▲-2.5 |
|
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 17:00 | 6 [1-5]ซาลามังก้า |
1-1
1-0 |
เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล[1-7] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 17:00 | 2 [1-7]เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า |
2-0
1-0 |
ซาโมรา ซีเอฟ[1-2] 3 | -0.75 | |
FT 17:00 | 1 [1-8]กอมโปสเตลา |
1-1
0-1 |
ซีเอฟ ซาลามันติโน่[1-17] 2 | -0.5 | |
FT 17:00 | 4 [1-20]ซีดี กัวจูเอโล |
2-1
1-0 |
ปอนเตเบดรา[1-13] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 17:00 | 2 1 [1-16]โครูโช่ เอฟซี |
1-2
1-2 |
เซลต้า บีโก้ บี[1-6] 3 | +0 | |
FT 17:00 | 5 [3-9]เยย์ดา |
1-1
1-0 |
อันดอร์ราซีเอฟ[3-5] 2 | +0 | |
FT 17:00 | 3 [2-12]อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ |
1-0
0-0 |
โปรตุเกตเรเต้[2-13] 1 3 | -0.25 | |
FT 17:00 | 4 [3-7]ซีเอฟ บาดาโลน่า |
0-0
0-0 |
บาร์เซโลน่า บี[3-3] 5 | -0.25 | |
FT 17:00 | 2 [2-6]เรอัล ยูนิโอน |
0-1
0-0 |
แอธเลติก บิลเบา บี[2-3] 4 | +0 | |
FT 17:00 | 1 [3-8]ยูอี คอร์เนลล่า |
2-1
0-0 |
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า[3-2] 1 5 | +0 | |
FT 17:00 | 4 [3-10]ยูอี แอลลาโกสเตลา |
2-0
1-0 |
เออี พรัท[3-17] 1 4 | -0.25 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 17:00 | 1 [S-16]อินเตอร์ เชียร์เคสสค์ |
0-0
0-0 |
ดรูซบ้า เมย์คอพ[S-14] | -0.25 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 17:00 | 3 Bron Radom |
2-1
0-0 |
Wikielec 2 | +0 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 17:00 | 2 CD San Pio X (w) |
0-2
0-1 |
ซีดีอี โอลิมปีโกเดอมาดริด(ญ) | +3 | |
FT 17:00 | 1 CF Pardinyes (W) |
4-2
0-2 |
อิกัวลาดา(ญ) 1 | -0.75 | |
FT 17:00 | 1 CD Alaves (W) |
2-1
2-0 |
มาดริด ซีเอฟเอฟ 2 (ญ) 1 | -1.25 | |
FT 17:00 | 2 ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) |
5-3
3-1 |
CD Pozoalbense (W) 1 | -0.5 | |
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 17:00 | 1 มาริติโม่(ญ) |
1-3
0-2 |
Famalicao (W) | +2.25 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 17:00 | เอดี เนอเวียน (ยู19) |
2-3
1-2 |
Castilleja CF U19 | +0.25 | |
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team) | |||||
FT 17:00 | 1 [2]มาริติโม่(ยู 23) |
5-5
2-2 |
เบเลเนนเซส(ยู 23)[6] | -0.25 | |
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 17:15 | 3 [3]อคาเดมิก้า โคอิมบร้า |
0-0
0-0 |
วิล่าแฟรเนียนเซ[15] 4 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women’s) | |||||
FT 17:15 | 1 [3]อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) |
1-0
0-0 |
เอดีโอ เดน ฮาก (ญ)[4] | -1.25 ▼-1 |
|
FT 17:15 | [7]วีวี อัลค์มาร์ (ญ) |
4-3
1-1 |
เอสซี ฮีเรนวีน (ญ)[6] | +0.75 ▲+1 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 17:15 | 1 CF Campanario |
1-0
1-0 |
RCP Valverdeno 3 | -0.5 | |
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 17:30 | 1 [A-3]อาเลซซานเดรีย |
5-2
4-1 |
ลุคเชเซ่[A-19] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 17:30 | 3 [C-16]วิโบเนเซ่ |
3-1
1-1 |
เตราโม่[C-8] 4 | +0 ▲+0.25 |
|
Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman League Divison 2) | |||||
FT 17:30 | [A-4]Frederiksberg Boldklub (w) |
0-4
0-1 |
Solrod (w)[B-3] | - | |
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women’s) | |||||
FT 17:30 | 2 [5]ซโวลเล่ (ญ) |
2-2
1-0 |
เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ)[8] 1 | -2 ▲▲-2.5 |
|
อุซเบกิสถาน คัพ (Uzbekistan Cup) | |||||
FT 17:30 | FC Neftgazmontaj |
3-3
2-1 |
เอฟเค ชิกาทอย | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 17:30 | ยูดี ลอส บาร์ริออส |
1-1
1-0 |
CD Rota | - | |
FT 17:30 | 1 เฆเรซ เดปอร์ติโว |
0-0
0-0 |
เอดี เซวตา 1 | -0.5 | |
FT 17:30 | โคนิล ซีเอฟ |
2-2
0-0 |
อัลกอสซีเอฟ | - | |
FT 17:30 | 2 เซบีย่า ซี |
2-0
0-0 |
ซีดี การีนา 1 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 17:30 | 1 อัลฮัวริโน |
1-1
0-1 |
ซีดี เอล ปาโล 4 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 17:30 | ซีเอ แอนโตเนียโน่ |
1-0
0-0 |
ยูบี เลบริจาน่า | - | |
FT 17:30 | 2 ซีดี คาเบเซนเซ |
3-4
2-0 |
เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 1 4 | +0.25 | |
FT 17:30 | แอตเลติโก้ มาลากูโน |
2-0
1-0 |
อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ | - | |
FT 17:30 | CD Estebona |
1-0
0-0 |
โมทริล ซีเอฟ | - | |
FT 17:30 | 2 อันเทคัวร่า ซีเอฟ |
0-0
0-0 |
ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ 4 | -0.75 | |
FT 17:30 | 3 เบเลซ ซีเอฟ |
2-1
1-1 |
เมลียา ซีดี 1 5 | -1.5 | |
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1) | |||||
FT 17:30 | 1 [8]อินเตอร์ มิลาน(ญ) |
1-4
1-3 |
เอซี มิลาน(ญ)[2] 1 | +1.25 | |
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 17:40 | 2 1 [8]วิดซอว์ ลอดส์ |
2-0
0-0 |
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย[15] 1 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:00 | [SWE D1-13]ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค |
1-2
1-1 |
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์[SWE D2-3] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 18:00 | [TUR D1-21]เดนิซลิสปอร์ |
2-3
1-1 |
อัลเตย์สปอร์[TUR D2-3] | - | |
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B) | |||||
FT 18:00 | 1 [10]ตริคาล่า |
0-2
0-2 |
คิสสามิกอส[7] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 18:00 | 3 1 [18]เออทิช 1946ออมส์ |
0-0
0-0 |
ชินนิค ยาโรสลาฟ[22] 2 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 18:00 | 4 [15]สปาร์ตัก มอสโก 2 |
1-1
0-0 |
เทคสติลชิค อีวาโนโว[14] 6 | -0.25 | |
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women’s Premier League) | |||||
FT 18:00 | [2]เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) |
1-1
1-1 |
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ)[3] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
FT 18:00 | 2 [9]นครราชสีมา เอฟซี |
2-2
1-0 |
การท่าเรือ เอฟซี[3] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 18:00 | 3 [14]สุพรรณบุรี เอฟซี |
1-0
0-0 |
สุโขทัย เอฟซี[13] 1 | -0.5 | |
FT 18:00 | 4 [16]ระยอง เอฟซี |
1-1
1-0 |
ชลบุรี เอฟซี[12] 3 | +0.5 | |
FT 18:00 | 4 [10]ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี |
0-1
0-0 |
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด[5] 3 | +0.5 ▲▲+1 |
|
FT 18:00 | 5 [4]สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด |
2-1
1-1 |
สมุทรปราการ ซิตี้[6] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 18:00 | 2 [8]เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด |
1-0
1-0 |
บางกอกกล๊าส เอฟซี[1] 1 5 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 18:00 | 1 [2]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด |
2-0
2-0 |
โปลิศ เทโร เอฟซี[11] 4 | -1.75 ▲-2 ▼-1.75 |
|
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league) | |||||
FT 18:00 | 1 [6]ไฮฟอง เอฟซี |
0-2
0-1 |
ทัน กวางนินห์[2] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
อุซเบกิสถาน คัพ (Uzbekistan Cup) | |||||
FT 18:00 | ซามิน |
6-0
2-0 |
FC Lochin | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 18:00 | CD Atletico Paso |
3-1
1-0 |
เตเนริเฟ่ 2 | - | |
FT 18:00 | ลันซาโรเต้ |
0-1
0-0 |
ยูดี ซาน เฟอร์นันโด | - | |
FT 18:00 | 3 1 แอตเลติโก้ วิคตอเรีย |
0-0
0-0 |
ยูดี แอลบาร์ร่า 3 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 18:00 | 5 แอตเลติโก้ ทาโครอนท์ |
1-0
1-0 |
CD Buzanada 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ไทยลีก 2 (Thai league 2) | |||||
FT 18:00 | 2 [15]อุดรธานี |
0-0
0-0 |
เกษตรศาสตร์ เอฟซี[13] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 18:00 | [16]ศรีสะเกษ เอฟซี |
3-0
1-0 |
ลำปาง เอฟซี[12] | -1 | |
FT 18:00 | 3 [2]เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด |
0-0
0-0 |
เชียงใหม่ เอฟซี[7] 1 4 | -0.5 | |
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
Cancel 18:00 | [A-6]Olympic FK Tashkent |
|
กอเตปา เทสฮ์เกนท์[A-8] | - | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 18:00 | 1 [7]ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) |
3-2
2-0 |
แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ)[9] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
FT 18:00 | [2]เฉิงฟุง |
0-1
0-0 |
Windsor Arch Ka I[3] 2 | -0.75 | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division) | |||||
FT 18:00 | 4 [B-3]นาเอสเวด |
1-2
1-1 |
เอบี โคเปนฮาเกน[B-5] 2 | -0.5 | |
FT 18:00 | 2 [A-6]ทิซเตด เอฟซี |
2-0
1-0 |
SfB Oure[A-13] 2 | -1.5 ▲-1.75 ▼-1.5 |
|
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3) | |||||
FT 18:00 | 1 [LB-12]ซองกุลดัค |
1-1
0-1 |
ซานคักเทเป เอฟเค[LB-13] | - | |
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League) | |||||
FT 18:00 | 3 สะเวย์ เรียง เอฟซี |
3-1
2-1 |
นากาเวิลด์ เอฟซี 2 | -1.25 | |
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League) | |||||
FT 18:00 | 1 FK Graficar Beograd U19 |
0-1
0-0 |
ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 5 | +1.25 | |
FT 18:00 | 2 FK Trayal Krusevac U19 |
2-5
2-3 |
เอฟเค อินเตอร์นาซิอองนาล(ยู19) 2 | +0.75 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 18:00 | 3 บิยาร์เรอัล(ญ) |
1-2
0-0 |
มิสลาตา ซีเอฟ (ญ) | +0.5 | |
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3) | |||||
FT 18:00 | เอฟซี อูจโกรอด |
4-2
3-1 |
Obolon Brovar Kiev II | -1 | |
FT 18:00 | 1 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า |
7-1
3-1 |
นิโคปอล-เอ็นพีจียู 3 | -1 | |
โปลิช คัพ (Poland Cup Women) | |||||
FT 18:00 | คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) |
0-0
0-0 |
เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) | -2 ▼-1.75 ▲-2 |
|
ฟุตบอลหญิง โครเอเชีย เฟิร์ส ลีก (Croatia First League Women) | |||||
FT 18:00 | 2 แซดเอ็นเค สปลิท(ญ) |
2-2
0-2 |
โอซีเยค (ญ) 3 | +0.25 | |
โคโซโว ดิวิชัน 1 (Kosovo Division 1) | |||||
FT 18:00 | 4 KF Ulpiana |
3-2
3-0 |
KF Vitia 4 | -0.5 | |
Greece National B1 (Greece National B1) | |||||
FT 18:00 | [S-8]อาลีซอส |
1-1
0-0 |
คาลิเทีย[S-1] | - | |
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2) | |||||
FT 18:00 | พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 |
6-2
1-2 |
ซัมกายิต เอฟเค 2 | - | |
FT 18:00 | เอฟเค โมอิก บากู |
4-1
1-1 |
เอฟเคคาปาร์สคันก่า 1 | - | |
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
FT 18:05 | 1 [15]ตราด เอฟซี |
2-2
0-2 |
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี[7] | +0.5 | |
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League) | |||||
FT 18:05 | 2 ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) |
0-1
0-0 |
เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 2 | +0 | |
FT 18:10 | 5 Spartak Subotica U19 |
5-0
2-0 |
โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) 2 | -0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:15 | 2 [IDN ISL-8]มาดูร่า ยูไนเต็ด |
1-2
0-1 |
เปอร์เซบายา สุราบายา[IDN ISL-15] 3 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 18:15 | 1 บัลแคทต้า (ญ) |
2-1
2-0 |
Murdoch University Melville FC (W) 2 | +0.25 ▼+0 |
|
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 18:30 | อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) |
3-0
0-0 |
Wurzburger Kickers (W) | -0.5 ▲-0.75 |
|
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก (Albania SuperLiga) | |||||
FT 18:30 | 2 เบซีลีดจา เลซ |
3-0
0-0 |
KS Veleciku Koplik | -0.75 | |
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League) | |||||
FT 18:30 | 1 [6]ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) |
0-5
0-2 |
เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ)[5] 2 | +1 ▼+0.75 |
|
Greece National B1 (Greece National B1) | |||||
FT 18:30 | [S-10]Santorini 2020 |
0-0
0-0 |
คาลามาต้า เอโอ[S-4] 1 | - | |
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women) | |||||
FT 18:30 | FK Lokomotiv Stara Zagora (W) |
7-0
4-0 |
Rial Kovachevci (W) | -2.5 | |
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B) | |||||
FT 18:45 | 1 1 [12]เออี คาไรสคาคิส |
1-2
0-0 |
อปอลล่อน ลาริสซ่า[8] 2 | +0.25 | |
FT 18:45 | 3 [9]โดซา ดรามัส |
2-1
1-0 |
Ierapetra[11] 2 | -0.25 | |
FT 18:45 | 3 [1]ไอโอนิกอส |
1-0
0-0 |
พานาคายคิ 2005[6] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:55 | 1 สลาเวีย โซเฟีย |
1-1
0-0 |
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 2 | +0.5 | |
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 19:00 | FFC Turbine Potsdam II (w) |
1-1
0-0 |
แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) 2 | +0.75 | |
FT 19:00 | 2 Andernach (w) |
3-2
1-2 |
ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 19:00 | 1 โคโลญจน์ (ญ) |
1-0
0-0 |
เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
FT 19:00 | 3 โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) |
1-1
0-1 |
Berghofen s (W) | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 19:00 | มอนเชงกลาดแบช (ญ) |
0-3
0-2 |
เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) | -0.25 | |
FT 19:00 | 1 1 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ญ) |
1-3
0-3 |
Herforder SV (w) 2 | +0 ▲+0.25 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 19:00 | 2 [15]ซีดี ลูโก้ |
0-1
0-1 |
ซาบาเดย์[22] 1 4 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | เบโร่ สตารา ซากอร่า |
0-2
0-0 |
เอฟซี ฮีบาร์ 1 | -1 | |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 19:00 | 1 [20]เชอตาโนโว มอสโก |
0-1
0-0 |
แอคร่อน โตเกลียทติ[17] 1 6 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 19:00 | 3 [13]เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ |
2-1
0-0 |
เอสเคเอ คาบารอฟกี้[9] 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 19:00 | 5 1 [19]ดินาโม บรีอันสค์ |
0-2
0-0 |
เฟเคิล[10] 2 | +1 | |
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women’s Premier League) | |||||
FT 19:00 | [1]เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) |
2-0
1-0 |
โคเวนทรี (ญ)[10] 2 | -2.75 ▲▲-3.25 |
|
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga) | |||||
FT 19:00 | 2 [12]เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) |
0-6
0-2 |
บาเยิร์น มิวนิค (ญ)[1] | +3.5 ▲+3.75 |
|
FT 19:00 | [3]ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) |
0-1
0-0 |
เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ )[8] 1 | -1.75 | |
FT 19:00 | [10]เอสซีซันด์(ญ) |
1-3
0-2 |
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)[2] | - | |
FT 19:00 | [11]เอสวี เม็พเพ่น (ญ) |
3-2
2-0 |
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)[9] | - | |
FT 19:00 | [6]เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) |
1-0
0-0 |
ทูลไบร์น โพสดาม (ญ)[4] 4 | +0.25 | |
ไทยลีก 2 (Thai league 2) | |||||
FT 19:00 | 7 [4]ขอนแก่น ยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
ระนอง เอฟซี[8] 4 | -0.75 | |
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 19:00 | 1 [7]โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) |
0-4
0-2 |
เอฟเค มินสก์ (ญ)[4] | +2.75 ▼+2.5 ▲+2.75 |
|
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria) | |||||
FT 19:00 | 3 [21]พานดูรี ทาร์กู-จิอู |
1-0
0-0 |
เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย[15] 3 | +0.25 | |
FT 19:00 | 2 [7]ดาเชีย มิโอวินี่ |
5-1
4-1 |
ซีเอส สตินก้า บาเกา[20] 2 | -1.5 | |
FT 19:00 | 2 [5]ดูนาเรีย คาลาราซี |
2-1
1-1 |
ลูเซียฟารุล โอราเดีย[1] 2 | +0 | |
FT 19:00 | 2 [6]เมต้าล๊อกโลบูส |
2-4
2-2 |
ราปิด บูคาเรสต์[8] 1 | +0.5 | |
FT 19:00 | 1 [3]ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ |
1-2
0-0 |
ปิโตรลูล โปรเอสติ[11] | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
FT 19:00 | 2 [18]สโคลาร์เรซิต้า |
0-2
0-1 |
คราอิโอว่า[2] 1 2 | +0.75 | |
FT 19:00 | 2 [9]เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ |
1-0
1-0 |
CSS Islla Te Nagh[19] 2 | -1.25 | |
FT 19:00 | 3 [16]คอนคอร์เดีย เชียจน่า |
2-0
1-0 |
โปลิ ทิมิโซอาร่า[4] 2 | +0.25 | |
FT 19:00 | 3 [13]ริเพนเซีย ทิมิโซอารา |
0-0
0-0 |
เอซีเอส โคมูนา รีเซีย[14] 4 | -0.25 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 19:00 | 1 [S-7]สปาร์ตัก นาลชิค |
1-0
0-0 |
FC Yessentuki[S-15] | -2 ▲-2.25 ▲-2.5 |
|
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3) | |||||
FT 19:00 | 1 เมตาลิสต์ คาร์คีฟ |
5-0
3-0 |
เชอคาสกี้ ดีอินโปร 2 | -1.25 | |
Greece National B1 (Greece National B1) | |||||
FT 19:00 | [5]เอโอ คาวาลา |
2-1
1-1 |
พานเซอร์ไรกอส[2] | - | |
FT 19:00 | 1 [3]โอลิมเปียกอส โวลัว |
1-0
1-0 |
AO Triglia[8] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 19:00 | [1]อปอลล่อน คาลามาเรีย |
0-1
0-1 |
Thesprotos[7] | - | |
FT 19:00 | 3 [S-5]Rhodos FC |
0-0
0-0 |
AO Episkopis Rethymno[S-7] 1 4 | -0.75 | |
FT 19:00 | [S-9]Asteras Vlachioti |
1-0
0-0 |
Aspropyrgos Enosis[S-6] | - | |
FT 19:00 | 2 [4]เปียริกอส |
2-0
1-0 |
Almopos Arideas[9] 3 | -0.25 | |
FT 19:00 | [6]เวเรีย เอฟซี |
3-0
2-0 |
AEP Kozani[10] | -1.25 | |
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league) | |||||
FT 19:15 | 2 [11]ไซ่ ง่อน เอฟซี |
0-3
0-3 |
นัม ดินห์ เอฟซี[10] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League) | |||||
FT 19:30 | [9]เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี |
0-3
0-0 |
เฮลมอนด์ สปอร์ต[14] | -0.75 ▲-1 |
|
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1) | |||||
FT 19:30 | [10]Napoli (w) |
3-3
2-2 |
เอ็มโปลี (ญ)[5] | - | |
FT 19:30 | [1]ยูเวนตุส(ญ) |
9-1
2-0 |
บารี ( ญ )[12] | - | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 19:30 | ราโย บาเยกาโน 2 (ญ) |
1-1
0-1 |
ดีนาโมกัวดาลาจารา (ญ) | -0.5 | |
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 19:30 | ไรติ |
0-0
0-0 |
Recanatese | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:55 | 3 เลฟสกี้ โซเฟีย |
0-1
0-1 |
Lokomotiv 1929 Sofia 4 | -0.75 | |
FT 20:00 | เอฟเค ชคูปิ |
1-5
0-0 |
Olimpus Skopje Balashikha | - | |
FT 20:00 | 1 Gimnasia Mendoza (W) |
0-0
0-0 |
AMUF A (W) 1 | -1.5 | |
FT 20:00 | 3 Las Pumas (W) |
3-0
3-0 |
Godoy Cruz B (W) 3 | -0.75 | |
แอฟริกันเนชันส์ คัพ (แอฟริกันเนชันส์ คัพ) | |||||
FT 20:00 | 1 [119]นามิเบีย |
2-1
1-1 |
กินี[73] | +0.25 | |
FT 20:00 | 2 [135]แทนซาเนีย |
1-0
1-0 |
ลิเบีย[111] | -0.25 | |
FT 20:00 | 2 [26]ตูนิเซีย |
2-1
1-0 |
อิเควทอเรียลกินี[134] 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2) | |||||
FT 20:00 | 3 [7]เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ |
0-0
0-0 |
NK Fuzinar[10] 1 2 | +0 | |
FT 20:00 | 2 [15]NK Smartno |
1-1
1-0 |
เอ็นเค บริซิเซ่[4] 2 | +1.5 | |
FT 20:00 | 3 [6]เอ็นเค นาฟต้า |
4-0
1-0 |
บรดา[16] 1 | -1.5 ▲▲-2 |
|
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 20:00 | 1 [B-9]เชเซน่า |
0-3
0-1 |
Legnago Salus[B-17] 2 | -0.5 | |
FT 20:00 | 2 [C-11]วิเทอเบเซ่ |
2-2
1-0 |
โปเทนซ่า[C-15] 1 2 | -0.25 | |
FT 20:00 | 1 [A-12]โนวาร่า |
1-0
0-0 |
กรอสเซโต้[A-10] 5 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:00 | 1 [B-3]ซุดติโรล อัลโต้ |
1-0
1-0 |
อาเรสโซ่[B-19] 1 1 | -0.75 | |
FT 20:00 | 2 [B-18]อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ |
1-1
1-1 |
วิส เปซาโร[B-15] 5 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | [B-11]มานโตวา |
0-1
0-0 |
เฟอรัลพิซาโล[B-6] | +0 | |
FT 20:00 | 1 [A-20]ลิวอร์โน่ |
2-1
1-1 |
โปร เวอร์เซลลี่[A-2] 3 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
FT 20:00 | 3 [A-13]ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ |
2-0
1-0 |
คาร์ราเรเซ่[A-11] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 20:00 | 3 [C-18]บิสเซลเย 1913 |
1-2
0-1 |
แตร์นาน่า[C-1] 2 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 20:00 | 2 [C-2]อเวลลิโน่ |
1-0
1-0 |
เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้[C-13] 1 3 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 20:00 | 2 [A-16]เจียน่า เออมินิโอ |
2-1
1-1 |
เรนาเต้ เอซี[A-4] 4 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 20:00 | 3 [8]เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ |
1-1
0-1 |
โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน[11] 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:00 | 2 [3]เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด |
3-0
2-0 |
เอฟเค ครัสโนดาร์ 2[16] 2 | -1.25 | |
FT 20:00 | 1 [4]อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ |
0-1
0-0 |
ครีลย่า โซเวียตอฟ[1] 2 | +0.5 | |
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 20:00 | 2 [9]เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ |
1-1
0-1 |
เอสเค ลิเซน[1] 3 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman League Divison 2) | |||||
FT 20:00 | [7]ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง บี(ญ) |
0-3
0-0 |
วาลเด้ (ญ)[1] | - | |
เดนิช คัพ หญิง (Denmark Womans Cup) | |||||
FT 20:00 | 1 [DEN WD1-1]เฮชบี โคเก(ญ) |
1-2
1-2 |
บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ)[DEN WD1-2] 1 | +0 | |
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือกโซนยุโรป (FIFA World Cup qualification (UEFA)) | |||||
FT 20:00 | [122]คาซัคสถาน |
0-2
0-2 |
ฝรั่งเศส[2] 1 | +2.25 ▼+2 ▲▲+2.5 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง โซนใต้ (England womens southern premier league) | |||||
Cancel 20:00 | [1]วัดฟอร์ด (ญ) |
|
Keynsham Town Womens[9] | - | |
Cancel 20:00 | [7]ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ) |
|
จิลลิ่งแฮม(ญ)[10] | - | |
Cancel 20:00 | [11]พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ) |
|
ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ)[12] | - | |
Cancel 20:00 | [4]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ) |
|
เยโอวิล ทาวน์ (ญ)[8] | - | |
Cancel 20:00 | [3]พอร์ทสมัธ (ญ) |
|
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ)[2] | - | |
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League) | |||||
FT 20:00 | [4]กอริติบ้า พีอาร์ |
2-1
1-0 |
คาสกาเวล ซีอาร์[13] 1 | -1.5 ▲▲▲ ▲-2.5 ▼▼▼ ▼-1.5 |
|
สโลเวเนีย ยู19 (Slovenia U19) | |||||
FT 20:00 | 2 เอ็นเอส มูรา (ยู 19) |
0-3
0-2 |
เอ็นเค ทริคลาฟคราน(ยู 19) 5 | -0.75 | |
ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป (UEFA European U-21 Football Championship) | |||||
FT 20:00 | 4 ไอซ์แลนด์(ยู 21) |
0-2
0-2 |
เดนมาร์ก(ยู 21) 4 | +1 ▲+1.25 ▼+1 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 20:00 | 1 [5]มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) |
1-0
0-0 |
สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ)[13] 2 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 (Tunisia Division 2) | |||||
FT 20:00 | [A-3]ซีเอส กอบ้า |
3-3
1-1 |
ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ[A-2] | +0 | |
FT 20:00 | [A-1]ซีโอ เมเดนีน |
2-1
1-0 |
Sbikha[A-5] 1 | -2.25 ▼▼-1.75 |
|
FT 20:00 | [B-2]อี.จีเอส กัฟซ่า |
2-1
1-0 |
สตาดา จาบีเซ็น[B-5] | - | |
FT 20:00 | 1 [B-3]เอสเอส สฟาเชี่ยน |
4-3
1-2 |
AS Oued Ellil[B-4] 1 | -0.5 | |
FT 20:00 | [A-6]เอ.เอส. ดีเจอร์บา |
2-1
0-0 |
เจนเดาบาสปอรต์[A-4] | -1 | |
FT 20:00 | Croissant Msaken |
1-2
0-1 |
Menzel Nour | -1 | |
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League) | |||||
Cancel 20:00 | [C-2]อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) |
|
บอร์กโดซ์(ยู 19)[C-10] | - | |
Cancel 20:00 | [C-8]ชาโตรูซ์(ยู 19) |
|
แก็งก็อง(ยู 19)[C-4] | - | |
Cancel 20:00 | [D-12]ตูลูส (ยู 19) |
|
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)[D-5] | - | |
Cancel 20:00 | [B-10]ดิฌง(ยู 19) |
|
เม็ตซ์(ยู 19)[B-5] | - | |
Cancel 20:00 | [D-1]โมนาโก(ยู 19) |
|
เอเอส เบซิเอร์(ยู 19)[D-13] | - | |
Cancel 20:00 | [D-10]ตูลง(ยู 19) |
|
แคนเนส เอเอส (ยู 19)[D-11] | - | |
Cancel 20:00 | [C-3]ลาวาล(ยู 19) |
|
แบรสต์(ยู 19)[C-9] | - | |
Cancel 20:00 | [B-1]โซโชซ์(ยู 19) |
|
สตารส์บูร์ก(ยู 19)[B-8] | - | |
Cancel 20:00 | [A-3]โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) |
|
Montfermeil U19[A-13] | - | |
Cancel 20:00 | [D-2]มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) |
|
Istres U19[D-9] | - | |
Cancel 20:00 | [C-12]ตูร์(ยู 19) |
|
Concarneau U19[C-13] | - | |
Cancel 20:00 | [A-9]ดร็องซี(ยู 19) |
|
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)[A-7] | - | |
Cancel 20:00 | [C-7]แรนส์(ยู 19) |
|
USSA Vertou ยู19[C-14] | - | |
Cancel 20:00 | [B-3]ปารีส เอฟซี(ยู 19) |
|
เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19)[B-13] | - | |
Cancel 20:00 | [A-5]อาเมียงส์(ยู 19) |
|
St Pryve St Hilaire U19[A-12] | - | |
Cancel 20:00 | [B-7]Torcy U.S(U19) |
|
ทรัวส์(ยู 19)[B-9] | - | |
Cancel 20:00 | [C-6]อาวรองเช่(U19) |
|
SPA Merignacais U19[C-11] | - | |
Cancel 20:00 | [D-7]โคโลเมียร์ส (ยู 19) |
|
โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)[D-3] | - | |
Cancel 20:00 | [A-1]ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) |
|
ก็อง(ยู 19)[A-4] | - | |
Cancel 20:00 | [D-8]อฌักซิโอ้(ยู 19) |
|
นีซ (ยู 19)[D-6] | - | |
Cancel 20:00 | [A-2]วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) |
|
Feignies U19[A-8] | - | |
Cancel 20:00 | [A-10]ลีลล์(ยู 19) |
|
ล็องส์(ยู 19)[A-11] | - | |
Cancel 20:00 | [B-11]น็องซี่(ยู 19) |
|
Bourg Pronnas U19[B-12] | - | |
Cancel 20:00 | [A-14]เอเวรอซ์(ยู19) |
|
เลอ อาฟร์(ยู 19)[A-6] | - | |
Cancel 20:00 | [B-14]ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19) |
|
โอลิมปิก ลียง(ยู 19)[B-4] | - | |
Cancel 20:00 | [D-14]Pieve di Lota U19 |
|
นีมส์(ยู 19)[D-4] | - | |
Cancel 20:00 | [C-1]น็องต์(ยู 19) |
|
เลอ ม็องส์(ยู19)[C-5] | - | |
Cancel 20:00 | [B-6]Clermont U19 |
|
โอแซร์ (ยู 19)[B-2] | - | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 20:00 | 4 [S-3]เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ |
1-0
1-0 |
เอฟเค ไบโอลอก[S-13] 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 20:00 | 3 [S-11]เอฟเค มาฮัชกาลา |
1-1
0-0 |
ลีเจียน ไดนาโม[S-4] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 20:00 | 3 1 [S-1]ยูโรเซ คราสโนดาร์ |
2-0
1-0 |
เอสเคเอ รอสตอฟ[S-5] 2 | -0.75 | |
บราซิล มาตู-โกรสซินเซ ดิวิชัน 1 (Brazil Mato-grossense Division 1) | |||||
FT 20:00 | 1 Gremio Sorriso |
0-1
0-1 |
คุยอาบา 2 | +1 | |
FT 20:00 | โปโคนี เอ็มที |
0-5
0-3 |
Nova Mutum EC | +1 ▲▲▲+1.75 |
|
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One) | |||||
FT 20:00 | 1 Tonnerre Yaounde |
1-4
1-0 |
โคตอน สปอร์ต 1 | +0 | |
เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น (Belgian first Amateur division) | |||||
Cancel 20:00 | [2]เควีเค ไทอ์เนน |
|
เดสเซล สปอร์ต[13] | - | |
Cancel 20:00 | [6]Royal Knokke |
|
แอฟเซ ลีแอช[11] | - | |
Cancel 20:00 | [8]URS Lixhe-Lanaye |
|
เคเอสเค ไฮสท์[3] | - | |
Cancel 20:00 | [16]โรเซลาเร่ |
|
Sint-Eloois-Winkel[5] | - | |
บอสเนีย เฮอร์เซโกวีนา พรีวา ลีกา (Bosnia erzegovina 1st League) | |||||
FT 20:00 | 5 เอฟเค โมดริกา |
1-0
0-0 |
Rudar Prijedor 1 | +0 | |
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 20:00 | 2 Cittanovese |
3-2
3-1 |
ASD Biancavilla 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 4 UC Sinalunghese |
2-3
2-3 |
เอเอสดี กราสซิน่า 4 | -0.5 | |
FT 20:00 | 3 1 Aversa Normanna |
0-1
0-1 |
ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:00 | 1 2 โฟลิคโน กัลโช่ |
0-2
0-0 |
Montespaccato 1 | -0.5 | |
FT 20:00 | 2 ASD San Giorgio-Sedico |
0-0
0-0 |
เอซี เอสเต้ 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 20:00 | 4 เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ |
1-1
1-0 |
US Corticella 1 4 | -0.75 | |
FT 20:00 | 3 Roccella |
1-1
0-0 |
Santa Maria 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 20:00 | 3 ลากวีลา |
3-0
0-0 |
กาวอร์ราโน 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:00 | 3 ASD Montegiorgio |
0-0
0-0 |
Castelnuovo 5 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 20:00 | 3 FB Brindisi 1912 |
1-3
1-0 |
ทารันโต้ 1 | +0.5 | |
FT 20:00 | 3 Real Calepina FC |
0-1
0-0 |
Vis Nova Giussano 4 | -0.25 | |
FT 20:00 | 1 SC Caronnese |
0-1
0-0 |
ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ 3 | +0 | |
FT 20:00 | 1 1 มอนเตเบลลูนา |
0-2
0-0 |
เดลต้า ปอร์โต โทลเล 3 | +0 | |
FT 20:00 | 2 เอเอสออสเตียแมร์ |
1-1
1-0 |
Tiferno Lerchi 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | เอเอสดี มูราเวรา |
0-0
0-0 |
กัสซีโน 4 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 20:00 | 2 1 เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี |
0-1
0-0 |
Lentigione 4 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 20:00 | 4 USD Casatese |
0-1
0-0 |
นิเบียนน็อกจิโอโน่ 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:00 | 2 2 Puteolana |
1-1
1-0 |
ฟิเดริส อัลเดียร์ 4 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 20:00 | 3 1 ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ |
6-3
4-1 |
กอซซาโน่ 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 2 ASD Manzanese |
3-0
2-0 |
เอพีดีซี ชิออนส์ 4 | -0.5 | |
FT 20:00 | 2 Aglianese |
1-1
0-0 |
ริมินี่ 4 | -0.5 | |
FT 20:00 | 4 ตราสเตเวเร กัลโช่ |
3-3
3-1 |
ASD Lornano Badese 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 20:00 | 3 US Breno |
0-1
0-0 |
เอ.ซี.เครม่า 1908 3 | +0 | |
FT 20:00 | 3 ยูเอสดี บิตอนโต |
2-1
2-1 |
เอฟซีฟรานกาวิลลา 4 | -1 ▼▼-0.5 |
|
FT 20:00 | 1 ฟอร์ลิ |
2-2
1-1 |
US Fiorenzuola 1 | +0.25 | |
FT 20:00 | ASD Flaminia Civita Castellana |
3-2
0-0 |
สแกนดิคซิ | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 2 Nuova Monterosi |
2-0
0-0 |
เอสเอส โนล่า 1925 1 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 20:00 | 3 Asd Pineto Calcio |
1-2
1-1 |
โตเลนติโน่ 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:00 | 4 Bagnolese |
1-2
1-1 |
เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ 2 | -0.25 | |
FT 20:00 | ACR Messina |
1-0
0-0 |
แรนเด | -1.25 ▼-1 |
|
FT 20:00 | 1 ASD Caldiero Terme |
1-2
1-2 |
เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ 2 | -0.25 | |
FT 20:00 | 3 ยูเอส เปียเนเซ่ |
1-1
0-1 |
เอเอสดี แคนนาร่า 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:00 | เซสตริ เลเวนเต |
3-0
0-0 |
ฟอสซาโน่คาลซิโอ | -0.75 ▲-1 |
|
FT 20:00 | 3 ออด๊าซ เชริโนลา |
3-0
1-0 |
USD Lavello 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 20:00 | 3 Afragolese 1944 |
2-1
1-0 |
USD Latte Dolce 1 | +0.25 | |
FT 20:00 | 5 Nuovo Campobasso |
1-2
1-1 |
Cynthiabalonga 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:00 | 3 เอพริลเลีย |
0-1
0-0 |
San Nicolo Notaresco 2 | +0.25 | |
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2) | |||||
FT 20:00 | 1 Gaddafi FC |
0-2
0-0 |
Maroons 1 | +0.25 | |
FT 20:00 | 1 Ndejje University |
1-1
0-0 |
Terrazo and Tiles FC 5 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:00 | 1 Luweero United |
1-1
0-1 |
Nyamityobora FC 2 | +0 | |
FT 20:00 | 1 โพรลีนเอฟซี |
0-1
0-1 |
โทโร ยูไนเต็ด 3 | -0.25 | |
ฟุตบอลหญิงพรีเมียร์ลีกเวลส์ (Wales Premier League Women) | |||||
FT 20:00 | 1 สวอนซี (ญ) |
6-0
1-0 |
Cyncoed LFC Women | -3.75 ▲-4 |
|
FT 20:00 | Aberystwyth (w) |
1-3
0-0 |
Port Talbot Women 1 | +1.5 | |
FT 20:00 | 1 คาร์ดิฟฟ์ เมโทรโพลิแทน(ญ) |
4-2
2-0 |
Abergavenny Women | -2.25 ▲-2.5 |
|
FT 20:00 | 1 Cascade YC (W) |
0-2
0-1 |
Cyncoed LFC Women | +2.25 | |
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women) | |||||
FT 20:00 | 1 Eclair de Saa (w) |
1-0
0-0 |
Caiman Douala (W) 3 | -0.75 | |
บราซิล มาตู-โกรสซินเซ ดิวิชัน 1 (Brazil Mato-grossense Division 1) | |||||
FT 20:05 | 1 Sociedade Acao |
0-1
0-0 |
CEO Varzeagrandense 3 | +0 | |
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2) | |||||
FT 20:05 | 1 Paidha Black Angels |
1-1
0-0 |
Mbale Heroes 2 | -0.25 | |
ฟุตบอลหญิง สโลวีเนีย ลีก (Slovenia women’s League) | |||||
FT 20:10 | ZNK Krim (w) |
3-1
0-0 |
ZNK Cerklje (w) 3 | -2.25 ▲▲▲ ▲▲▲-3.75 |
|
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก หญิง (Egypt Premier League Women) | |||||
FT 20:10 | 1 Al Teram (w) |
2-0
2-0 |
Kafr Saad (W) 4 | -1 | |
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
FT 20:15 | 1 [1]Chao Pak Kei |
4-0
1-0 |
พีเอสพี มาเก๊า[6] 2 | -3 | |
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2) | |||||
FT 20:20 | 1 วอเตอร์ เอฟซี |
0-0
0-0 |
Kigezi Homeboys FC 1 | +0 | |
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก หญิง (Egypt Premier League Women) | |||||
FT 20:20 | Ahli Bank (W) |
2-2
0-1 |
Al Tayaran (W) 1 | +1.5 ▼+1.25 |
|
เกรละ พรีเมียร์ลีก (India Kerala Premier League) | |||||
FT 20:25 | 4 1 เกรละโปลิศ |
1-0
0-0 |
Luca SFC 1 3 | -0.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 20:30 | 1 เรอัล ซาราโกซ่า 2 |
0-0
0-0 |
CF Calamocha 7 | -0.75 ▼-0.5 |
|
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League) | |||||
FT 20:30 | [2]เชลซี เอฟซี (ญ) |
2-0
1-0 |
แอสตัน วิลล่า (ญ)[10] 1 | -3.5 ▼-3.25 |
|
บอสเนีย เฮอร์เซโกวีนา พรีวา ลีกา (Bosnia erzegovina 1st League) | |||||
FT 20:30 | 3 NK TOSK Tesanj |
1-0
1-0 |
โอราสเย่ 2 | -1 | |
FT 20:30 | 2 FK Radnik Hadzici |
0-0
0-0 |
กอชค์ กาเบลา 1 | -0.5 | |
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women’s Premier League) | |||||
FT 20:35 | 1 [6]เลเวส (ญ) |
2-1
1-1 |
ลอนดอน บีส (ญ)[11] | -1.5 ▲-1.75 ▼-1.5 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 20:45 | 3 [5]ปาเลสติโน่ |
2-4
0-3 |
ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า[6] 3 | -0.75 | |
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 21:00 | 4 [8]คิโรน่า |
2-1
0-0 |
อัลบาเซเต้[21] 1 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1) | |||||
FT 21:00 | 2 [2]เบรย์ วันเดอเรอร์ส |
0-0
0-0 |
ทรีตตี้ ยูไนเต็ด 1 2 | -1 ▼-0.75 ▲▲-1.25 |
|
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 21:00 | 1 [12]สปอร์ติ้ง โควิลฮา |
0-0
0-0 |
คาซ่า เพีย เอซี[8] | +0 ▲-0.25 |
|
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 21:00 | 3 [10]ซีอาร์ เบลูอิซดัด |
1-1
1-0 |
ดับบิวเอ ทเลมเซน[14] 1 | -1 | |
ฟินนิช คัพ (Finland Suomen Cup) | |||||
FT 21:00 | 4 1 [FIN D2-3]โรพีเอส โรวานีมี่ |
0-1
0-0 |
เอชเจเค เฮลซิงกิ[FIN D1-10] 2 | +1.75 ▼+1.5 ▲+1.75 |
|
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 21:00 | 2 [13]เอฟเค มาส ทาบอร์สโก |
1-1
0-0 |
เอ็มเอฟเค ชรูดิม[3] 4 | +0.25 ▼+0 |
|
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 21:00 | 3 NPA Anchors |
3-3
2-2 |
Freeport 4 | +0 | |
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division) | |||||
FT 21:00 | [16]แอตเซลล่า |
0-3
0-1 |
ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03[4] 1 | +0.75 | |
FT 21:00 | 1 [9]Hostert |
3-3
1-1 |
Rodange 91[12] | - | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
Cancel 21:00 | [A-11]โซคอล ฮุสตัน |
|
เอฟซี ปิเซ็ค[A-9] | - | |
พรีเมียร์ลีก หญิง โซนใต้ (England womens southern premier league) | |||||
Cancel 21:00 | [6]คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
|
Crawley Wasps (w)[5] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 21:00 | ซีดี ช็อกโก |
1-0
0-0 |
ซีดี ปอนเทลลัส | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 21:00 | 3 1 Barreda Balompie |
1-2
1-0 |
ซีดี กัวร์นิโซ 3 | -0.25 | |
FT 21:00 | UD Almansa |
2-2
0-0 |
Atletico Ibanes | -0.25 ▼+0 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง โซนเหนือ (England womens northern premier league) | |||||
Cancel 21:00 | [11]เชฟฟิลด์ (ญ) |
|
มิดเดิลสโบรห์(ญ)[9] | - | |
Cancel 21:00 | [4]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) |
|
ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ)[1] | - | |
Cancel 21:00 | [6]น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ) |
|
ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ)[2] | - | |
Cancel 21:00 | [12]ลอจโบโรห์โฟเซส (ญ) |
|
ซันเดอร์แลนด์ (ญ)[5] | - | |
Cancel 21:00 | [7]สโต๊ค ซิตี้ (ญ) |
|
ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ )[10] | - | |
Cancel 21:00 | [3]เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) |
|
เบิร์นลีย์ (ญ)[8] | - | |
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League) | |||||
FT 21:00 | 1 [7]Viktoria FC Szombathely Womens |
2-0
1-0 |
เคเลน เอสซี(ญ)[8] 1 | -1.75 | |
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 21:00 | [6]FC Gomel (w) |
0-11
0-6 |
เนเมน กร็อดโน่ (ญ)[3] | - | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 21:00 | 1 [14]อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) |
0-4
0-2 |
เรอัล โซเซียดาด(ญ)[4] 1 | +1.5 ▼+1.25 |
|
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 21:00 | 4 [4]เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา |
0-0
0-0 |
บิโตเวีย บิโตฟ[10] 3 | -0.25 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 21:00 | 2 [53]กรีซ |
2-1
1-1 |
ฮอนดูรัส[64] 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One) | |||||
FT 21:00 | 2 อีดิ้งสปอร์ตเอฟซี |
0-0
0-0 |
ยูเนี่ยน ดูอาลา | +0 | |
FT 21:00 | 1 ยัง สปอร์ต |
1-0
0-0 |
Les Astres FC De Douala 4 | -0.5 | |
FT 21:00 | 2 1 สตาด เรอนาร์ เดอ เมลอง |
0-1
0-0 |
AS Fortuna Mfou 1 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | 4 เอเวียน อคาเดมี่ |
0-0
0-0 |
ฟอร์ตเชือเอฟซี | +0 | |
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 21:00 | 1 Sertanense FC |
0-1
0-1 |
Clube Condeixa 1 | +0 | |
FT 21:00 | Carapinheirense |
3-2
1-1 |
CG Vitoria Sernache 2 | +0 | |
FT 21:00 | เบนฟิก้า ( ญ ) |
3-0
1-0 |
A-dos-Francos (w) | -1 | |
FT 21:00 | 4 Oriental Dragon |
2-1
1-0 |
โอลิมปีโกมอนตีโจ 2 | -1 | |
FT 21:00 | 1 SF Damaiense (W) |
0-3
0-1 |
Amora (W) 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 2 เอสโตริล(ญ) |
0-1
0-1 |
CA Ouriense (w) 3 | -0.25 | |
FT 21:00 | 2 1 เบาวิสต้า (ญ) |
4-1
4-1 |
Fiaes SC (W) 2 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 21:00 | 2 วาลาดาเรส ไกอา เอฟซี (ญ) |
3-1
2-1 |
Gil Vicente FC Women 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เนชั่นแนลลีกา เอ (Switzerland Division 1 Women) | |||||
FT 21:00 | 1 Chenois (W) |
2-0
2-0 |
กราสฮ็อปเปอร์ (ญ) 1 | -2.75 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 21:05 | 1 มาลาก้า(ยู 19) |
1-2
0-1 |
ซาน เฟลิกซ์ ซีเอฟ(ยู19) | -1.75 | |
Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman League Divison 2) | |||||
FT 21:30 | [4]อาร์ฮุส 1900(ญ) |
0-1
0-1 |
อัลบอร์ก เฟรจา (W)[2] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 21:30 | ทามาร์ริตเตอร์ |
0-3
0-0 |
เอดี อัลมูร์เดวา | - | |
FT 21:30 | ยูอี ฟิกูเรส |
0-3
0-2 |
ซานแอนดรู | - | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 21:30 | 2 Podhale Nowy Targ |
1-0
1-0 |
วิสล่า ซานโดเมียร์ซ | -1.25 ▲-1.5 |
|
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 21:30 | 2 ดิสโคโบโล ลา ทอร์เร เอซี(ญ) |
5-0
1-0 |
ซิวดัดเดมูร์เซีย(ญ) | -1.25 | |
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 21:30 | 4 1 ฟาบริล บาร์เรียโร |
2-0
1-0 |
GD Fontinhas 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League) | |||||
FT 21:30 | 3 เอ็นเค เซพิน |
2-2
1-2 |
NK Belisce 5 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 21:30 | 1 Slovam lovenson |
5-0
1-0 |
เอ็นเค โอเอสเค โอทอค 1 2 | -0.5 | |
FT 21:30 | 5 NK Kutjevo |
1-0
1-0 |
NK Granicar Zupanja 2 | +0.5 | |
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 21:40 | 1 Comunicaciones(W) |
0-3
0-2 |
ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) 2 | +0.75 | |
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League) | |||||
FT 21:45 | 2 [8]โรด้า เจซี |
3-1
1-0 |
เอสซี คัมบูร์[1] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 21:45 | 2 [13]โปกอน ซีดล์เซ |
1-2
0-2 |
จีเคเอส คาโตวีตเซ[1] 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 22:00 | 2 [9]เอสแอล เบนฟิก้า บี |
0-1
0-1 |
โควา พีดาเด้[16] 6 | -0.75 | |
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League) | |||||
FT 22:00 | 1 [17]คัตซิน่า ยูไนเต็ด |
1-2
1-1 |
ควาร่า ยูไนเต็ด[1] 6 | -0.25 | |
FT 22:00 | [3]เคโน พิลเลร์ส |
2-1
1-1 |
ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี[11] 1 4 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 22:00 | 2 [5]นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี |
5-3
2-2 |
อาเบีย วอร์ริเออร์ส[10] 1 | -0.75 | |
FT 22:00 | [12]พลาเทอู ยูไนเต็ด |
2-1
1-1 |
เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล[2] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:00 | 2 [20]อะดามาวา ยูไนเต็ด |
0-0
0-0 |
วิคกิ ทัวร์ริส[13] 2 | -0.25 | |
FT 22:00 | 3 [18]วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี |
3-1
2-0 |
อิฟานยี่ ยูบัช[19] 1 | -0.75 | |
FT 22:00 | 1 [7]ริเวอร์ ยูไนเต็ด |
1-0
1-0 |
ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี[16] 3 | -1 | |
FT 22:00 | [4]อควายูไนเต็ด |
3-0
3-0 |
โลบี สตาร์ส[9] 1 6 | -0.75 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:00 | 3 คอนดัล ซีเอฟ |
0-0
0-0 |
เอล ซาน มาร์ติน 6 | +0 | |
FT 22:00 | 3 CD Marchamalo |
3-2
2-0 |
ซีดี กวาดาลาฮารา 1 7 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | Arenteiro |
3-1
2-1 |
Ribadumia CF | - | |
FT 22:00 | ยูดี โซโมซาส |
2-1
0-0 |
Bergantinos CF | - | |
FT 22:00 | 4 Calahorra B |
0-0
0-0 |
Casalarreina 5 | -1 ▼-0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 22:00 | 1 ยูดี โลโกรนเยส บี |
1-0
0-0 |
ยากิว ซีเอฟ 1 4 | -0.75 | |
FT 22:00 | โอเรนเซ |
0-1
0-0 |
ลีพิโด เดอ บัวซาส | - | |
FT 22:00 | CD Pradejon |
2-0
0-0 |
CCD Alberite | - | |
FT 22:00 | ซีดี คารินเยนา |
2-2
0-0 |
CD Villanueva | - | |
FT 22:00 | SD Festra |
1-3
0-0 |
AG Estudiantes | - | |
FT 22:00 | นาซาร่า |
2-0
0-0 |
CP Calasancio | - | |
FT 22:00 | CD Binefar |
2-1
2-0 |
Barbastro | - | |
FT 22:00 | 2 แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ |
7-0
1-0 |
คลับ เซียโร 1 | -1.5 | |
FT 22:00 | 3 1 โอโยเนซา |
1-2
0-1 |
ซีดี เบอร์ซีโอ้ 1 | -1 | |
FT 22:00 | 3 ซีดี เอสตราเดนเซ่ |
2-0
0-0 |
UD Ourense 4 | -0.75 | |
FT 22:00 | 3 โพลโวลีน |
2-0
0-0 |
ซีเอสดี อาร์ซัว 2 4 | -0.75 | |
FT 22:00 | 2 เบลล์บริดเจท |
1-0
0-0 |
เบรีย 1 | +0.25 | |
FT 22:00 | CF Illueca |
1-0
0-0 |
SD Borja | - | |
FT 22:00 | 4 ซีดี ทุยล่าร์ |
2-2
1-1 |
CD Colunga 5 | -0.75 | |
FT 22:00 | Villacanas |
1-2
0-0 |
CD Torrijos | - | |
FT 22:00 | 3 Valdesoto |
0-3
0-0 |
CD Llanes | +1.25 ▼+1 |
|
FT 22:00 | 1 UD Atios |
1-2
0-2 |
CD Barco 7 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:00 | 3 ซิลวา เอสดี |
1-2
0-1 |
Racing Villalbes 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | CD Pedroneras |
0-2
0-0 |
CD Tarancon | - | |
FT 22:00 | ออร์ฟาโร |
1-0
0-0 |
CA Vianes | - | |
FT 22:00 | 2 เตรูเอล |
4-2
2-1 |
อูเตโบ เอฟซี 2 | -1 | |
FT 22:00 | Real Titanico Laviana |
0-0
0-0 |
อูรากา | - | |
FT 22:00 | 3 Arosa Sociedad Cultural |
0-0
0-0 |
CF Alondras 1 5 | -0.5 | |
FT 22:00 | ลาโซลาน่า |
1-3
1-0 |
CS Puertollano | - | |
FT 22:00 | 2 ลา โรด้า ซีเอฟ |
0-1
0-0 |
อัลบาเซเต้ 2 1 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:00 | Viveiro CF |
1-4
0-0 |
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี | - | |
FT 22:00 | มันเชโก้ ซิวดัด |
1-3
1-1 |
Quintanar Del Rey | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | 3 Huracan Balazote |
1-0
1-0 |
Manzanares CF 2 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 22:00 | 2 CDFC La Calzada |
3-0
0-0 |
CD Agoncillo 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | Paiosaco |
0-0
0-0 |
CD As Pontes | - | |
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League) | |||||
FT 22:00 | 2 [9]เบอร์มิงแฮม (ญ) |
1-1
0-1 |
บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ)[11] 4 | -0.5 ▼▼+0 |
|
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
Cancel 22:00 | [2-6]เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) |
|
เบียล เบียนนี่[2-1] | - | |
Cancel 22:00 | [3-14]เอฟซี เรด สตาร์ ซูริค |
|
เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21)[3-10] | - | |
Cancel 22:00 | [3-2]เอฟซี ทุคเกน |
|
FC Paradiso[3-6] | - | |
Cancel 22:00 | [1-10]เวอแวสปอร์ต |
|
ยัง บอยส์ (ยู 21)[1-1] | - | |
Cancel 22:00 | [1-11]ลาโชฟอนด์ |
|
Chenois[1-2] | - | |
Cancel 22:00 | [1-6]ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21) |
|
เมแร็ง[1-9] | - | |
Cancel 22:00 | [3-7]เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) |
|
ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน[3-8] | - | |
Cancel 22:00 | [1-14]เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท |
|
เอฟซี เนเทอร์ส[1-8] | - | |
Cancel 22:00 | [1-13]Olympique de Geneve FC |
|
FC Echallens[1-3] | - | |
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One) | |||||
FT 22:00 | 2 เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ |
1-0
0-0 |
นิว สตาร์ เดอ ดูอาลา 1 | -0.5 | |
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 22:00 | 1 Chimaltenango FC |
1-0
0-0 |
ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี 2 | +0 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 22:00 | 1 Sevilla B (W) |
5-0
3-0 |
CD Castuera Women | -1 | |
FT 22:00 | Merida (w) |
0-1
0-0 |
Santa Teresa B (w) | - | |
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 22:00 | 1 Clube Condeixa (W) |
0-4
0-3 |
บราก้า(ญ) | +2.75 ▲+3 ▼▼+2.5 |
|
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 22:00 | 4 ซีดี ออฟรา(ยู19) |
0-3
0-1 |
Llanos Aridane U19 4 | -0.25 | |
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 22:30 | 4 1 [B-1]ปาโดวา |
3-0
1-0 |
ราเวนน่า[B-20] 1 2 | -1.5 ▼-1.25 ▲-1.5 |
|
FT 22:30 | 3 [B-14]คาร์ปิ |
2-2
1-1 |
ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า[B-10] 4 | +0 | |
FT 22:30 | 4 [A-14]โปรเซดโต้ |
1-3
0-0 |
ปิอาเชนซา[A-15] 1 4 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 22:30 | 2 [C-14]เอพี เทอร์ริส |
1-1
1-1 |
คาตันซาโร่[C-3] 1 4 | +0.25 | |
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women’s Premier League) | |||||
FT 22:30 | 1 [5]London City Lionesses (w) |
0-0
0-0 |
ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ)[9] 2 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 22:30 | 2 Watanga FC |
2-1
1-1 |
BEA Mountain FC 3 | +0 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:30 | 5 Kinatu |
1-0
0-0 |
CF Trujillo 4 | +0 | |
FT 22:30 | ยูดี ฟราก้า |
0-2
0-1 |
Epila CF | - | |
FT 22:30 | 2 ซีดี ซาน โรเก้ |
2-1
1-1 |
CD Pozoblanco 5 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
FT 22:30 | Torredonjimeno |
4-0
3-0 |
โลญ่า ซีดี | - | |
แอฟริกันเนชันส์ คัพ (แอฟริกันเนชันส์ คัพ) | |||||
FT 22:59 | 2 [127]ซูดาน |
2-0
2-0 |
แอฟริกาใต้[71] 2 | +0.25 | |
FT 22:59 | 1 [52]กานา |
3-1
2-0 |
เซาโตเมและปรินซิเป[187] 2 | -2.5 ▲▲▲-3.25 |
|
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 22:59 | 3 MC Breweries |
2-5
1-4 |
LPRC Oilers 2 | +0.5 | |
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือกโซนยุโรป (FIFA World Cup qualification (UEFA)) | |||||
FT 22:59 | 3 [66]แอลเบเนีย |
0-2
0-1 |
อังกฤษ[4] 2 | +1.5 | |
FT 22:59 | [12]เดนมาร์ก |
8-0
5-0 |
มอลโดวา[177] 1 | -3 ▼▼▼-2.25 |
|
FT 22:59 | 1 1 [89]จอร์เจีย |
1-2
1-0 |
สเปน[6] 2 | +2 ▼+1.75 |
|
FT 22:59 | 2 [99]อารเมเนีย |
2-0
0-0 |
ไอซ์แลนด์[46] 3 | +0.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:59 | CP Valdivia |
1-2
0-0 |
โอลิเวนซา เอฟซี | - | |
FT 22:59 | 2 อีเอ็มดี อคุยชาล |
0-0
0-0 |
ซีดี เมียยาดาส 2 | -0.5 | |
FT 22:59 | 1 ยูอี แซนท์ส |
1-0
1-0 |
CE Banyoles 1 | -0.5 | |
FT 22:59 | 4 AD Lobon |
2-1
1-1 |
Ted Contois Feng 3 | +0 | |
ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป (UEFA European U-21 Football Championship) | |||||
FT 22:59 | 4 โครเอเชีย(ยู 21) |
3-2
1-0 |
สวิตเซอร์แลนด์ (ยู 21) 3 | +0.25 ▼+0 |
|
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 22:59 | [2-1]เรอัล โซเซียดาด บี |
4-1
0-0 |
อลาเบส 2[2-16] 1 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 22:59 | 2 [2-19]บาราคแอลโด ซีเอฟ |
2-0
1-0 |
เอสดี ไลเนา[2-21] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League) | |||||
FT 22:59 | 1 Wallidan |
2-2
2-2 |
GAMTEL 4 | -0.25 | |
FT 22:59 | 4 Marimoo |
0-0
0-0 |
Real Banjul | +0.25 | |
ลีกฟุตบอลหญิงแห่งชาติกัวเตมาลา (Guatemala Liga Nacional Women) | |||||
FT 22:59 | 1 Marquense (W) |
1-0
1-0 |
Gardenias de Coatepeque (w) 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:59 | UNIFUT-Rosal (w) |
3-0
1-0 |
CSD Sacatepequez (W) 3 | -4.5 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 23:05 | 1 [45]ไอร์แลนด์เหนือ |
1-2
0-1 |
สหรัฐอเมริกา[22] | +0.5 ▼+0.25 ▲▲+0.75 |
|
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League) | |||||
FT 23:15 | 2 Elite United |
0-0
0-0 |
WAA Banjul 1 | +0 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 23:30 | CD Torreperogil |
0-0
0-0 |
ยูดี มาราเซน่า | - | |
FT 23:30 | Polkuna Athletics |
1-1
1-1 |
CD Huetor Tajar | - | |
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 23:30 | 3 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก |
0-0
0-0 |
ยูเอสซี คิตะ 4 | -0.75 | |
ผลฟุตบอลวัน 29 มีนาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 00:00 | 3 [15]ทัลเลเรส กอร์โดบา |
1-1
0-1 |
โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า[19] 3 | -0.5 ▲▲-1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | นอร์ทเท็กซัสเอสซี |
1-0
0-0 |
ทัลซ่า รัฟเนค | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 00:00 | 2 คูแดด เดอ ลูเซียน่า |
0-1
0-0 |
พูเอนเต้ เจนิล 1 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
ซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League) | |||||
FT 00:00 | 2 US Goree |
0-0
0-0 |
AS Dakar Sacre Coeur 1 | +0 | |
FT 00:00 | Toure Kunda Footpro |
0-0
0-0 |
NGB ASC Niarry Tally | - | |
FT 00:00 | ASEC Ndiambour |
0-1
0-1 |
Mbour | - | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
Cancel 00:00 | [M-3]ยูนิออน กรูเทน |
|
วอคลามาร์ค[M-15] | - | |
Cancel 00:00 | [M-13]เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า |
|
เอสซี คาลส์ดอร์ฟ[M-1] | - | |
Cancel 00:00 | [M-6]สตวร์ม กราซ (เยาวชน) |
|
เอฟซี เวลส์[M-16] | - | |
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 00:00 | 2 Nueva Concepcion |
1-1
1-0 |
CD Suchitepequez 1 6 | +0 | |
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 00:00 | 2 ซิตาคัวโร ซีเอฟ |
1-0
1-0 |
ซีดี ครูช อชูล ฮิเดลโก 1 | +0.75 | |
เซเนกัล ลีก 2 (Senegal Ligue 2) | |||||
FT 00:00 | 1 Renaissance Dakar |
0-2
0-0 |
US Ouakam Dakar 1 | +0 | |
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League) | |||||
FT 00:00 | 1 RC Kadiogo |
0-0
0-0 |
ASFA-Yennenga 2 | +0 | |
นิคารากัว เซกุนด้า ดิวิชัน (Nicaragua Segunda Division) | |||||
FT 00:00 | 2 เดปอร์ติโว ลาส ซาบานาส |
3-0
2-0 |
FC Brumas Jinotega 1 4 | -0.5 | |
กัวเตมาลา เซกุนด้า ดิวิชัน (Guatemala Segunda Division) | |||||
FT 00:00 | 2 Deportivo Colomba |
3-2
3-1 |
Gomera Comercio FC 2 | -1 | |
FT 00:00 | 5 CSD Amatitlan |
2-1
2-0 |
Fraijanes FC 3 | -0.25 | |
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women’s Premier League) | |||||
FT 00:30 | [4]ลิเวอร์พูล (ญ) |
1-1
1-0 |
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ)[8] | -1.75 ▲-2 |
|
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League) | |||||
FT 01:00 | [4]เอ็นเอซี เบรด้า |
3-1
1-1 |
เดอ กราฟสคัป[2] | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:00 | ฮุสตัน ไดนาโม |
2-0
2-0 |
หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี | - | |
FT 01:00 | FADEP Mendoza (W) |
5-1
4-0 |
AA Eva Peron (W) | -1 ▲-1.25 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 01:00 | 5 1 [(c)-7]ซีเอฟ แอตแลนเต้ |
0-2
0-1 |
Monarcas Morelia[(c)-4] 5 | +0 ▲▲-0.5 |
|
คัมเปโอนาโต้ แปร์นัมบูกาโน่ (Brazil Pernambucano League) | |||||
FT 01:00 | 2 [8]Sete de Setembro PE |
1-1
0-1 |
อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี[6] 4 | +0.5 ▼+0.25 |
|
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 01:00 | 1 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) |
1-1
0-1 |
พลาเทนเซ่ (ญ) 3 | +0.25 ▼+0 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 01:00 | 2 พูอีบลา(ญ) |
0-1
0-0 |
ปาชูกา(ญ) 1 | +0.5 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:10 | 2 [A-9]เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ |
0-2
0-1 |
คิลเมส[A-8] 4 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (Brazil Campeonato Carioca) | |||||
FT 01:30 | 2 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) |
3-0
2-0 |
มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ 3 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:30 | 1 [B-10]วิลล่า ดาลมิเน |
1-1
1-0 |
กิลเลอร์โม่ บราวน์[A-19] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:30 | 2 [B-13]ซาน เทลโม่ |
0-0
0-0 |
แอดเตริโค ราแฟล่า[A-21] 1 1 | +0 ▲-0.25 |
|
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 01:30 | 2 [14]อาร์เคนตีโน เด กีลเมส |
0-1
0-0 |
เดเฟนโซเรส ยูนิดอส[2] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:30 | 2 [17]คานัวลาส เอฟซี |
4-1
3-0 |
ยูเอไอ อากุยซ่า[10] 4 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 01:30 | 1 [10]Colegio Aleman Valencia Womens |
0-0
0-0 |
แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ)[6] 1 | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
บราซิล คัมปิโอนาโต้ แซร์จิปาโน (Brazil campeonato sergipano) | |||||
FT 01:30 | America EC Pedrinhas |
0-3
0-1 |
Lagarto 1 | +2 ▲▲+2.5 |
|
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
FT 01:30 | 2 [13]เคลย์โพล |
0-3
0-0 |
เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่[12] 2 | +0 | |
FT 01:30 | 3 1 [19]เจนเนอรัลลามาดริด |
1-3
0-1 |
อิตูไซย์โง[9] 3 | +0 | |
FT 01:30 | 2 [14]เรอัล พิลาร์ |
3-0
2-0 |
Sood G[6] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:30 | 2 [1]เฟอโรคาริล มิดแลนด์ |
2-1
0-0 |
เบรัสเตกี[3] 1 1 | -0.25 | |
FT 01:30 | 1 [15]คลับ ลูจัน |
1-3
0-2 |
เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส[11] 2 | -0.25 | |
FT 01:30 | 1 [5]ซีเอ อัตลาส |
2-0
1-0 |
Leandro N Alem[16] 3 3 | -0.25 | |
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 01:30 | 3 โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) |
2-0
0-0 |
ฮูราแคน(ญ) 1 3 | -1.5 ▼▼▼-0.75 ▲▲-1.25 |
|
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือกโซนยุโรป (FIFA World Cup qualification (UEFA)) | |||||
FT 01:45 | 1 [65]FYR มาซิโดเนีย |
5-0
1-0 |
ลิกเตนสไตน์[181] 5 | -2.5 ▲-2.75 ▼-2.5 |
|
FT 01:45 | 4 [210]ซานมารีโน |
0-3
0-1 |
ฮังการี[40] 2 | +3.5 ▲+3.75 |
|
FT 01:45 | 6 1 [117]โคโซโว |
0-3
0-2 |
สวีเดน[20] 1 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
FT 01:45 | 3 [68]บัลแกเรีย |
0-2
0-1 |
อิตาลี[10] 2 | +1.75 ▼+1.5 ▲+1.75 |
|
FT 01:45 | 1 [87]อิสราเอล |
1-1
1-0 |
สกอตแลนด์[48] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 01:45 | 1 [23]ออสเตรีย |
3-1
3-1 |
หมู่เกาะแฟโร[107] 1 | -2.75 ▼▼-2.25 ▲-2.5 |
|
FT 01:45 | 3 1 [24]ยูเครน |
1-1
0-0 |
ฟินแลนด์[54] 2 | -0.75 | |
FT 01:45 | 1 [37]โรมาเนีย |
0-1
0-1 |
เยอรมนี[13] 1 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 01:45 | [19]โปแลนด์ |
3-0
1-0 |
อันดอร์รา[151] 2 | -3.75 ▼-3.5 ▲-3.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 02:00 | [USL D1-14]เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน |
0-0
0-0 |
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด[MLS-12] | +1.25 ▲+1.5 |
|
แอฟริกันเนชันส์ คัพ (แอฟริกันเนชันส์ คัพ) | |||||
FT 02:00 | [57]มาลี |
3-0
0-0 |
ชาด[178] | - | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 02:00 | 3 [(a)-18]เดปอร์ติโว เปไรร่า |
0-0
0-0 |
ลา อีคูดัด[(a)-2] 3 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 02:00 | 1 [(a)-13]เรอัล ซานต้า ครูซ |
0-2
0-1 |
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์[(a)-12] 6 | +0.5 ▼▼+0 ▲+0.25 |
|
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือกโซนยุโรป (FIFA World Cup qualification (UEFA)) | |||||
FT 02:00 | [16]สวิตเซอร์แลนด์ |
1-0
1-0 |
ลิธัวเนีย[129] 1 | -3 ▼-2.75 |
|
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League) | |||||
FT 02:00 | 1 [7]เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า |
0-0
0-0 |
ริโอ บรานโก้ พีอาร์[4] 3 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
บราซิล คัมเปโอนาโต้ คาตาริเนนเซ ดิวิชัน 1 (Brazil campeonato catarinense division 1) | |||||
FT 02:00 | 5 1 [9]EC Prospera |
1-1
1-1 |
อาไว เอฟซี เอสซี[8] 4 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
FT 02:00 | 1 [10]ฟิกูเรนเซ่ |
1-3
0-1 |
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี[1] 4 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 02:00 | 5 [5]มาซิลิโอ ดิออส เอสซี |
3-2
0-0 |
คอนคอร์เดีย เอสซี[6] 5 | -0.5 ▼-0.25 |
|
คัมเปโอนาโต้ แปร์นัมบูกาโน่ (Brazil Pernambucano League) | |||||
FT 02:00 | 1 [4]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี |
2-0
1-0 |
เซ็นทรัลเอสซี[7] 1 | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
คัมปีโอนาโต บายาโน (Brazil Campeonato Baiano Division) | |||||
FT 02:00 | 4 [9]อีซี จากุยเพนเซ่ |
1-1
1-1 |
จัวเซียเรนเซ่ บีเอ[2] 4 | -0.25 | |
โคปา โด นอร์เดสเต้ (Brasil Campeonato do Nordeste Primeira) | |||||
FT 02:00 | 1 [BRA CBD-5]บาเฮีย บีเอ |
5-0
4-0 |
อัลโต พีไอ 1 1 | -1.25 | |
ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป (UEFA European U-21 Football Championship) | |||||
FT 02:00 | 1 รัสเซีย(ยู 21) |
0-2
0-2 |
ฝรั่งเศส (ยู 21) 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 02:00 | 2 โปรตุเกส(ยู 21) |
2-0
0-0 |
อังกฤษ(ยู 21) 1 | +0 | |
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 02:00 | 1 [(a)-6]เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร |
2-0
0-0 |
Universitario de Popayan[(a)-12] 2 | -0.5 ▲▲-1 |
|
บราซิล คัมปิโอนาโต้ แซร์จิปาโน (Brazil campeonato sergipano) | |||||
FT 02:00 | อีตาบายานา |
0-0
0-0 |
Dorense SE 1 | -1 ▲-1.25 |
|
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 02:00 | 3 เบน เฮอร์ ราฟาเอลา |
0-4
0-2 |
Quilmes Rafaela 2 | -0.25 | |
FT 02:00 | 1 Penarol De Rafaela |
2-1
1-1 |
Ferrocarril del Estado 5 | +0.25 | |
Brazil Campeonato Alagoano (Brazil Campeonato Alagoano) | |||||
FT 02:00 | 3 CS Esportivo AL |
2-0
1-0 |
CEO AL 5 | -0.75 | |
FT 02:00 | 5 JC Futebol Clube |
0-3
0-1 |
Amazonas FC 2 | +1 ▼+0.75 |
|
คัมปิโอนาโต ซูล-มาตู-โกรสซินเซ (Brazil Campeonato Sul-Matogrossense) | |||||
FT 02:00 | 3 Aquidauanense |
2-0
1-0 |
Dourados 1 | +0.25 ▼+0 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 02:15 | 4 1 [11]เดเฟนซา วาย จัสติเชีย |
1-1
1-0 |
เบเลซ ซาร์สฟิลด์[2] 1 4 | +0 ▲+0.25 ▼▼-0.25 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 02:30 | 4 [11]เตเนริเฟ่ |
1-1
1-1 |
ลาส พัลมาส[13] 1 | -0.5 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 02:30 | 5 CA Colon Junior |
4-2
3-1 |
Independiente de Villa Obrera 2 | -0.75 | |
FT 02:30 | 4 2 ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ |
0-3
0-1 |
สปอร์ติโว่ เดล โบโน่ 3 | +0.25 | |
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division) | |||||
Cancel 02:45 | [16]วินเกตส์ & ฟินเชลย์ |
|
อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด[21] | - | |
Cancel 02:45 | [1]วอร์ทติ้ง |
|
เครย์วันเดอร์เรอร์ส[5] | - | |
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF)) | |||||
Cancel 02:59 | [MAL D1-8]ซานตา ลูเซีย |
|
เฮติ[84] | - | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 03:00 | 1 1 [8]ฮัวชิปาโต้ |
0-0
0-0 |
โคเบรซอล[7] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF)) | |||||
FT 03:00 | 1 [185]โดมินิโก |
1-2
0-1 |
ปานามา[78] | +1.5 ▲▲▲+2.25 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 03:00 | 2 [(a)-7]ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี |
1-1
0-0 |
เรอัล คาร์ทาเกน่า[(a)-10] 5 | -0.5 ▲▲-1 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น เด คอสตาริกา (Costa Rica 2 Liga) | |||||
FT 03:00 | 1 เอดี การ์เมลิต้า |
2-0
0-0 |
มูนิซิปัล ซาน รามอน 1 3 | -0.25 | |
FT 03:00 | 2 มูนิซิปัล ลิเบเรีย |
1-0
0-0 |
พันตาเรนนัส 3 | +0 | |
ลีกฟุตบอลหญิงแห่งชาติกัวเตมาลา (Guatemala Liga Nacional Women) | |||||
FT 03:00 | 2 Deportivo Amatitlan (w) |
1-0
0-0 |
CSD Municipal (W) 1 5 | -0.75 | |
เอลซาวาดอร์ เซกุนดา ดิวิชัน (El Salvador Segunda Division) | |||||
FT 03:00 | 2 AD Destroyer FC |
2-1
2-0 |
CD Titan 2 | -0.5 | |
นิคารากัว เซกุนด้า ดิวิชัน (Nicaragua Segunda Division) | |||||
FT 03:00 | 2 เดปอร์ติโบ มาซาย่า |
7-1
2-0 |
Real Granada FC 3 | -0.5 | |
FT 03:00 | America JDE |
1-0
1-0 |
CS Municipal | -2.5 | |
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (Brazil Campeonato Carioca) | |||||
FT 04:00 | 4 [1]โนว่า อีกูอาคุ |
1-2
0-0 |
โบตาโฟโก้ อาร์เจ[BRA D1-20] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 04:00 | 2 [(a)-19]เอเลี่ยนซา เพตโทรลา |
0-2
0-1 |
อเมริกา เด กาลี[(a)-11] | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF)) | |||||
FT 04:00 | [180]คิวบา |
1-2
1-2 |
คูราเซา[76] | +1.75 ▲▲+2.25 |
|
FT 04:00 | 2 [179]เปอร์โตริโก |
1-1
0-0 |
ตรินิแดดและโตเบโก[103] 1 | +1.5 ▲+1.75 ▼+1.5 |
|
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 04:00 | 4 เดปอร์ติโบซานเปโดร |
2-1
1-0 |
Plataneros La Blanca 1 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ลีกฟุตบอลหญิงแห่งชาติกัวเตมาลา (Guatemala Liga Nacional Women) | |||||
FT 04:00 | 2 Cobaneras FC (w) |
3-0
1-0 |
Cubulco (W) | -1.25 | |
เอลซาวาดอร์ เซกุนดา ดิวิชัน (El Salvador Segunda Division) | |||||
FT 04:00 | Municipal FC |
1-1
0-1 |
CD San Pablo Municipal 1 4 | +0 | |
นิคารากัว เซกุนด้า ดิวิชัน (Nicaragua Segunda Division) | |||||
FT 04:00 | 1 Organica Masachapa FC |
2-0
0-0 |
Rivas FC 1 3 | -0.5 | |
FT 04:00 | 3 Gutierrez Nicaragua |
1-1
1-0 |
Matagalpa FC 2 | -1.25 | |
FT 04:00 | 1 ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว |
6-0
5-0 |
San Judas | -3 ▲▲▲-3.75 |
|
กัวเตมาลา เซกุนด้า ดิวิชัน (Guatemala Segunda Division) | |||||
FT 04:00 | 3 ซีดี ซานแซร์ |
2-2
0-0 |
Villa Nueva FF 4 | -0.25 | |
FT 04:00 | 2 Manati FC |
2-1
1-1 |
Izabal JC 1 5 | +0.5 | |
FT 04:00 | 5 CSD Ipala |
3-3
1-2 |
CD San Jorge 1 | +0 | |
FT 04:00 | 2 CSD Agua Blanca |
3-1
0-0 |
CSD San Diego 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 04:00 | 3 Deportivo Santa Cruz A.V |
1-0
0-0 |
CD Salama 6 | +0.5 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 04:30 | 2 [10]ริเวอร์เพลท |
0-0
0-0 |
ราซิ่ง คลับ[9] 1 3 | -0.75 ▲▲▲-1.5 ▼-1.25 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 05:00 | 2 1 [A-11]ซานมาร์ติน ทูคูมัน |
1-1
0-0 |
แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร[A-4] 1 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 05:00 | 4 [(a)-7]นาซิอองนาล โปโตซี |
3-2
2-2 |
แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์[(a)-4] 4 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF)) | |||||
FT 05:00 | 2 [183]มอนต์เซอร์รัต |
1-1
0-1 |
เอลซัลวาดอร์[70] 3 | +1.5 ▼+1.25 |
|
บราซิล คัมเปโอนาโต้ คาตาริเนนเซ ดิวิชัน 1 (Brazil campeonato catarinense division 1) | |||||
FT 05:00 | [4]จอยวิลล์ เอสเซ |
1-0
1-0 |
คริคูม่า[11] | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 05:00 | 1 [2]บัสควอ เอฟซี |
4-0
1-0 |
ยูเวนตุสเอสซี[3] 1 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
ทัวร์นาเมนต์ฟุตบอลชายโอลิมปิกรอบคัดเลือก โซนคอนคาเคฟ (North and central american olympics qualifiers) | |||||
FT 05:00 | 1 ฮอนดูรัส (ยู23)(N) |
2-1
1-0 |
สหรัฐอเมริกา (ยู 23) 2 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 05:00 | 4 1 Atletico Choloma |
2-3
1-1 |
Villanueva FC 1 | -0.5 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 05:30 | 1 [CHI D2-1]นูเบลนเซ่ |
0-1
0-1 |
ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า[1] 1 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 06:00 | 4 1 [(C)-9]เดปอร์ติโว มัลโดนาโด |
1-2
0-1 |
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ[(c)-5] 4 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 06:00 | 1 [(C)-11]เซอร์โร ลาร์โก |
0-0
0-0 |
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ[(C)-15] 5 | +0 | |
FT 06:00 | 2 [(C)-7]บอสตัน ริเวอร์ |
1-0
0-0 |
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ[(C)-1] 1 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 06:00 | [(C)-16]ซีเอ เรนติสตัส |
1-0
0-0 |
ดานูบิโอ เอฟซี[(C)-12] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
FT 06:00 | 3 [1]ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง |
1-1
1-0 |
กัวรานี อาซุนซิยง[7] 6 | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 06:00 | 2 [B-1]Club Atletico Guemes |
1-0
0-0 |
กิมนาเซีย จูจุย[B-17] 7 | -0.5 ▲▲-1 |
|
บราซิล คัมเปโอนาโต้ เกาโช่ (Brazil Campeonato Gaucho) | |||||
FT 06:00 | 2 [5]คาเซียส อาร์เอส |
4-0
3-0 |
เซา หลุยซ์(อาร์เอส)[2] 1 | -0.5 | |
FT 06:00 | 4 [10]เซา โจเซ่อาร์เอส |
1-0
1-0 |
ยูเวนตูเด้[6] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 06:00 | 1 [7]อิมอเร่ อาร์เอส |
0-0
0-0 |
ยาปิรันก้า[4] 4 | +0 ▲+0.25 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |