ราคาบอล.cc
ผลบอล 30 มีนาคม 2564ผลบอล 29 มีนาคม 2564ผลบอล 28 มีนาคม 2564ผลบอล 27 มีนาคม 2564ผลบอล 26 มีนาคม 2564ผลบอล 25 มีนาคม 2564ผลบอล 24 มีนาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 28 มีนาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
USA NPSL (USA NPSL)
Postp 06:01 Queen City FC-Charlotte
Soda City FC -
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 06:05 1 1 [(a)-7]แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 1-1
1-1
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่[(a)-3] 2 -0.25
+0
-0.25
พรีเมียร์ลีกแผ่นดินใหญ่ (New Zealand Mainland Premier League)
FT 06:30 2 โนเมดส์ 0-1
0-1
Ferrymead Bays +0.25
+0
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF))
FT 07:00 1 [200]อารูบา 0-6
0-3
ซูรินาเม[141] 1 +2
▲▲▲
▲▲▲▲
+3.75
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:00 4 [14]โรซาริโอ เซ็นทรัล 2-2
1-0
เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี[6] 2 +0
▲▲-0.5
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women)
FT 07:00 1 1 Dimas Escazu (w) 0-2
0-2
Alajuelense (W) 2 +0.25
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 07:00 2 [4]ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 3-1
1-1
ซานติเอโก วันเดอเรอร์[11] -0.25
▲▲-0.75
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (คัมเปโอนาโต คาริโอกา)
FT 07:05 2 [BRA D4-34]เบาวิสต้า อาร์เจ 1-1
1-1
ฟลาเมงโก[BRA D1-1] 1 +1.25
▲▲+1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 07:10 [MEX D1(c)-1]คลับ อเมริกา 0-2
0-1
มอนเทอร์เรย์[MEX D1(c)-4] 2 +0
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 08:05 3 [(c)-14]ไพโอนีรอส เด แคนคูน 5-1
4-1
เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส[(c)-8] 6 -0.25
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:10 5 [(a)-5]เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 0-0
0-0
อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน[(a)-1] 3 +0.25
+0.5
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League)
FT 08:30 2 เวสเทิร์น ซูเบอร์ 1-1
1-0
โลเวอร์ ฮัท ซิตี้ 3 -1.5
-1.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 09:00 2 [6]เซาท์โคสท์วุลเวอร์ 0-1
0-0
นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส[12] 3 -1.25
▼▼-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 09:00 [MLS-7]นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 0-1
0-1
แอลเอ กาแลกซี่[MLS-11] -
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 09:00 3 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20) 1-2
0-2
GHFA Spirit FC U20 3 +0.25
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
FT 09:00 ซีดี ซากาปา 3-0
0-0
เดปอร์ตีโว คาร์ชา 1 4 +0
▲▲-0.5
กัวเตมาลา เซกุนด้า ดิวิชัน (Guatemala Segunda Division)
FT 09:00 7 ซาน ฮวน เอฟซี 2-0
2-0
Deportivo Bolivia 4 -0.5
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 09:00 3 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) 3-0
2-0
รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) 2 -1.25
▲▲-1.75
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 09:05 1 คลับ อเมริกา (ญ) 2-4
1-2
ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) 1 +0
-0.25
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 09:30 1 [14]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) 1-0
1-0
แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20)[12] 1 -0.75
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 09:45 1 SWQ Thunder U23 0-4
0-2
Brisbane City U23 -0.75
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women)
FT 10:00 South Hobart (w) 3-1
2-0
Kingborough Lions (w) +1.5
ฟีจี เนชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Fiji National Football League)
FT 10:00 2 Navua FC 1-2
1-1
Rewa FC 2 +0.75
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 10:05 2 [(c)-15]คอร์เรคามินอส ยูเอที 2-2
1-0
แทมปิโก มาเดโร[(c)-10] 2 +0
+0.25
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women)
FT 10:15 Taroona (w) 0-7
0-4
Clarence Zebras (W) +1.25
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
Postp 10:30 [4]ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์
วาเลนไทน์[8] -1.25
-1.5
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 10:30 Brahma Lodge FC 11-0
5-0
Sacred Heart Old Collegians 2 -1
▲▲-1.5
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
Postp 10:30 โทรอนโต อวาบา
Singleton Strikers FC -
Postp 10:30 เคสส์น็อค ซิตี้ ฮอร์เนท์ส
เซาท์ คาร์ดิฟฟ์ -
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 10:55 3 1 ปาล์ม บีช(สำรอง) 0-1
0-1
เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ (สำรอง) 3 +1
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 1 [13]วาสป้า โออิตะ 1-1
0-1
โซนี่ เซนได[6] 1 +0
FT 11:00 [4]Ban Di Tesi Iwaki 2-0
2-0
เอฟซี คาริยา[17] -
FT 11:00 1 [15]บิวาโกะ ชิงะ 0-2
0-1
เวียร์เทียน คูวานะ[14] 1 +0
FT 11:00 [16]มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 1-0
1-0
นารา คลับ[8] +0.25
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 11:00 1 [9]คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 2-0
0-0
ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี[7] 1 -0.75
-0.5
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 11:00 [6]บรัวบริทอากีต้า 1-0
1-0
เกียวโต แซงก้า[4] 1 +0.25
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 11:00 1 [6]กรุลล่า โมริโอกะ 0-0
0-0
เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ[3] +0
+0.25
FT 11:00 1 [11]วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 1-0
1-0
อซูส คราโร นูมาซู[8] 3 +0.25
FT 11:00 [15]มาบาริ เอฟซี 2-0
1-0
ไกนาเร โตโตริ[4] +0.25
+0
FT 11:00 1 1 [13]โยโกฮามา เอสซีซี 0-0
0-0
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ[5] +0.75
+1
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 11:00 [4]ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) 1-0
4-0
สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ)[5] -
FT 11:00 [2]เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) 0-0
0-0
AS Harima ALBION Womens[3] -1
-0.75
FT 11:00 [7]เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) 4-0
1-0
ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ)[9] -0.75
FT 11:00 [11]Orca Kamogawa FC (w) 0-0
0-1
มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ)[6] -
FT 11:00 [8]โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 1-2
0-1
เอ็นจียู นาโกย่า(ญ)[10] -0.75
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 11:00 4 นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) 3-2
1-2
ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) 2 -0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 11:05 5 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 3-1
2-0
สปิริต เอฟซี 2 +1.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 11:10 2 [8]แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 4-1
1-1
รอคเดลซิตี้ซัน[2] 2 +0.25
+0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 11:30 2 [8]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 2-1
2-0
แดนดินัง ซิตี้ เอสซี[14] 1 -1.5
▼▼▼-0.75
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 11:30 1 Brisbane Olympic FC U23 5-0
3-0
Peninsula Power U23 1 +0.5
AVSL1 (AVSL1)
FT 11:40 Whittlesea United 0-1
0-0
Brimbank +1.25
▼▼▼+0.5
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 [5]ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 2-1
0-0
เอสซี ซะงะมิฮะระ[13] -0.75
▲▲-1.25
เอฟเอคัพ เกาหลีใต้ (Korean FA Cup)
FT 12:00 2 [KCL-6]กิมแฮ ซิตี้ 2-1
0-0
ชิฮุงชิ ซิตี้[KCL 4-9] -1.5
-1.25
FT 12:00 1 [KCL 4-3]โปชอน เอฟซี 1-0
1-0
กังเนือง ซิตี้[KCL-12] 2 +1.25
▼▼+0.75
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 [19]โทชิกิ เอสซี 2-1
1-0
เอฮิเมะเอฟซี[22] 2 -0.5
-0.25
FT 12:00 1 [16]เธสปา คูซัทสึ 0-2
0-1
กิระวันสึ คิตะคิวชู[21] +0
-0.25
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 12:00 1 [10]มิยาซากิ 2-1
2-0
คาเตอเลอร์ โตยามา[1] 1 +0.25
+0.5
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 [9]มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 0-1
0-1
ฟาเจียโน โอคายามา[10] 3 -0.5
-0.25
▲▲-0.75
FT 12:00 1 [7]มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 3-0
0-0
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี[17] +0
-0.25
เอฟเอคัพ เกาหลีใต้ (Korean FA Cup)
FT 12:00 1 [KCL-9]พาจูซิติเซ็น เอฟซี 1-1
0-1
แทจอน ซิติเซน[KOR D2-4] 1 +1
+0.75
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 12:00 1 [2]เอฟซี กิฟู 4-0
2-0
คามาทามาเร่ ซานูกิ[14] -1
-0.75
เจลีก คัพ (J-League Cup)
FT 12:00 2 [JPN D1-6]เอฟซี โตเกียว 2-0
2-0
วิสเซล โกเบ[JPN D1-7] 1 -0.25
▲▲-0.75
เอฟเอคัพ เกาหลีใต้ (Korean FA Cup)
12:00 [KCL-11]พย็องแท็กซิติเซ็น
ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์[KOR D2-10] +0.75
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 12:00 1 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 0-1
0-1
บริสแบน ซิตี้ 1 +0.25
+0.5
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup)
FT 12:00 1 Kangaroo Point Rovers FC 3-0
1-0
Teviot Downs 1 2 -6.25
เอฟเอคัพ เกาหลีใต้ (Korean FA Cup)
FT 12:00 1 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 8-0
3-0
พย็องแท็กซิติเซ็น -0.75
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 12:00 1 Sunshine Coast Wanderers (W) 3-0
2-0
เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) +0
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
Postp 12:00 เบลมอนท์ สวอนซี ยูไนเต็ค เอสซี
Thornton Redbacks FC -
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 12:00 2 Souths United U23 2-2
1-2
Ipswich knights U23 1 +0.25
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League)
FT 12:05 1 [5]เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ) 6-0
2-0
เพิร์ท กลอรี่(ญ)[9] 1 -2
-2.25
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 12:05 2 [8]เวลริงตัน โฟนิค 0-1
0-0
FC Macarthur[5] 2 -0.25
+0
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
FT 12:30 2 [7]เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี 1-7
0-4
แลมบ์ตัน จาร์วิส[6] 3 +0.25
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 12:30 1 [10]เซาธ์ ไชน่า เอเอ 0-0
0-0
วิงยี เอฟที[1] 2 +0.25
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 12:30 [7]เซา โฮเซ เอพี 2-3
0-2
Chelsea FC Soccer School (HK)[9] 2 -0.5
FT 12:30 3 [8]Kwong Wah AA 2-2
0-1
กุ๊นถอง[5] 1 -0.25
FT 12:30 2 1 [10]ฟู มูน เอฟซี 0-1
0-0
Kwai Tsing District FA[6] 1 +0.5
FT 12:30 Yau Tsim Mong 0-0
3-0
ถั่ง ซิง เอฟซี -
FT 12:30 ฟลาเวอร์ 0-0
5-1
หว่านไจ๋ -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 13:00 6 1 [8]คาปาลาบา บูลด็อก 0-2
0-1
โกลด์ โคสต์ ไนท์[4] 2 +2.5
+2.75
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 13:00 [14]Yeoju Sejong 0-0
0-1
Dangjin Citizen[10] -
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 13:00 4 ปาล์ม บีช 1-3
1-2
เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ 4 +1.25
+1
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 13:00 1 [AUS CGP-2]เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 7-0
2-0
Belnorth FC 1 -3
▼▼▼
-2
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 13:00 Legends 4-1
3-0
Tamborine Mountain Eagles -0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 13:05 3 [9]มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 2-0
1-0
ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด[1] 2 +1
▼▼▼+0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 13:10 6 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 4-1
0-0
Peninsula Power NPL Women 2 -2.75
▲▲▲
▲▲▲
-4.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 13:30 ลัม ด่อง 2-1
2-1
หวิง ลอง -
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 13:30 St George Willawong Reserves 1-4
0-3
ออลบานี ครีก สำรอง -1.25
▼▼▼
▼▼
+0
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
FT 14:00 2 [3]ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี 1-2
1-1
ลีแมน[7] 4 +0.25
+0.5
เอฟเอคัพ เกาหลีใต้ (Korean FA Cup)
FT 14:00 2 [KCL-14]อินชอน โคเรียล 0-1
0-1
กยองนัม เอฟซี[KOR D2-9] +1.25
▼▼+0.75
FT 14:00 1 [KCL 4-8]ยังพย็อง 0-1
0-0
อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี[KOR D2-2] +1.5
FT 14:00 2 [KCL-13]ชองจู จิคจิ 1-1
0-0
ฮวาซอง เอฟซี[KCL-5] 2 +0.25
FT 14:00 5 [KCL 4-5]ชุนชอนซิติเซ็น 0-3
0-3
ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น[KCL-3] 2 +1.5
+1.25
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup)
FT 14:00 2 1 Bethania Rams SC 1-3
1-0
อ๊อกเล่ย์ ยูไนเต็ด 1 1 +0
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 14:00 2 1 [3]นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี 1-1
0-0
โลแกน เมโทร[9] 4 +0
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup)
FT 14:00 3 Jimboomba United 3-4
1-2
Disepshen Bay 1 2 -0.5
อุซเบกิสถาน คัพ (อุซเบกิสถาน คัพ)
FT 14:00 1 เอฟเครูบิน(อุซเบกิสถาน) 1-1
0-0
โลโคโมทีฟ บีเอฟเค 1 -
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
Postp 14:00 Broadbeach United SC (w)
The Lakes (W) -
ฟุตบอลหญิงไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus Women Division 1)
FT 14:00 1 Ermis Apollon (W) 1-5
1-3
AEL Champions (W) 1 1 +2
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 14:00 5 1 แคนเบอรา โอลิมปิก 0-0
0-0
เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด 1 -1
▼▼-0.5
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League)
FT 14:05 [2]บริสแบน โรว์(ญ) 3-0
1-0
นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ)[8] 1 -1.75
▲▲-2.25
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 14:10 3 [3]อดิไลเด้ ยูไนเต็ด 1-0
0-0
ซิดนีย์ เอฟซี[6] 1 +0
▲▲+0.5
+0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 14:15 1 มิทเชลตัน ( ญ ) 1-2
0-0
Brisbane City (W) 3 -0.25
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup)
FT 14:30 2 Ridge Hills Utd 1-4
1-3
พาร์ คริดจ์ 1 2 -0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 14:30 1 [3]ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) 1-2
0-0
ซิดนีย์ โอลิมปิก[10] 2 +0
▲▲+0.5
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
14:30 หยวน ลอง เอฟซี
เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น -
14:30 อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ
โวฟูไทโป -
FT 14:30 2 [11]หยวน ลอง เอฟซี 3-0
3-0
เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น[4] 1 +0
▲▲-0.5
FT 14:30 [13]ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ 0-2
0-1
ซัมซุยโป[7] 1 +0.75
+1
FT 14:30 2 [3]อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ 1-2
1-1
โวฟูไทโป[8] 2 -1
▲▲▲
▲▲▲
-2.5
FT 14:30 1 [5]นอร์ท ดิสทริค เอฟซี 1-0
1-0
ชาทิน[2] 2 +0.25
+0
FT 14:30 [12]วอง ไท ซิน 4-1
1-0
Kai Jing[14] -0.25
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
Postp 14:30 วอลล์เซนด์
นิวแลมบ์ตัน -
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
FT 14:30 1 สวาดฮินาต้า เคเอส 0-1
0-0
อัครานี่ แบงค์ ลิมิเตดเอสซี 3 -0.75
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 14:30 1 [3]เกาลูน ซิตี้ 0-0
0-0
มูทัล เอฟซี[13] 2 -0.75
FT 14:30 ตวนมุน เอสเอ 0-0
1-2
ลักกี้ ไมล์ เอฟซี -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 15:00 [2]บริสแบน โรว์ (เยาวชน) 6-0
3-0
บริสแบน สไตรเกอร์ส[11] 1 -2
▲▲▲
-3
-2.75
FT 15:00 [1]บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1
0-0
เพนินซูล่า เพาเวอร์[3] 5 +0
+0.25
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 15:00 3 [6]เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี 3-3
1-2
อัลบานี ครีก[1] 5 +0.5
+0.75
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 15:00 1 [21]ทอม ทอมสค์ 1-0
0-0
ตอร์ปิโด มอสโก[5] 3 +0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 15:00 รัสเซีย(ยู 17) 1-0
4-1
มาซิโดเนีย(ยู 17) -
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 15:00 4 1 Magic United TFA 4-5
1-4
นอร์ธ สตาร์ 5 -0.5
ฟุตบอลหญิงไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus Women Division 1)
FT 15:00 Yeroskipou FC (W) 0-1
0-0
Karmiotissa Chrisomilia (W) 2 +1.75
FT 15:00 1 อปอลลอน ลิมาสซอลเอลเอฟซี(ญ) 10-1
8-0
โอโมเนียนิคโกเซีย(ญ) -4
FT 15:00 3 เลฟโคเทียนิคโครเซีย(ญ) 0-3
0-1
Nea Salamis Famagusta (W) +1.5
▼▼+1
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
Postp 15:15 [B-6]สโลวาน ลิเบอเรช 2
โซโคล ซิวาไนซ์[B-9] -0.25
Postp 15:15 [B-16]โบฮีเมียนส์ 1905 บี
ดุคลา ปราก บี[B-14] -
Postp 15:15 [B-5]มลาด้า โบเลสลาฟ 2
เทปลิซ บี[B-15] -
Postp 15:15 [B-12]ฮราเดตซ์กราลอเว บี
FK Zbuzany 1953[B-4] -
Postp 15:15 [B-2]คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์
โซคอล โบรซานี่[B-7] -
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 15:30 3 [12]เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 5-0
2-0
พาริซอน บาดิจอฟ[13] 2 -0.75
▲▲-1.25
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
Postp 15:30 [A-10]บัลโดซิ คาร์โลวีวารี
แอดมิร่า ปราฮา[A-5] -
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
FT 15:30 1 มหาวิทยาลัยเอเชียยูโร 3-2
2-1
National Police Commissary +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:36 1 [IDN ISL-16]พีเอสเอส สเลมัน 0-0
0-0
เปอเซล่า ลามังกัน[IDN ISL-18] 1 +0
▲▲▲-0.75
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 15:45 3 [9]ฮ่องกง เอฟซี 3-0
2-0
ซิติเซ่น[6] 1 -0.75
-1
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
Postp 16:00 [7]อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน)
โคโรน่า (เยาวชน)[15] -
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
FT 16:00 2 [4]Neulengbach Womans 1-1
0-1
วอร์เดอร์แลนด์(ญ)[6] 1 -2.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 16:00 CD Bullense 1-2
0-0
อคูลัส ซีเอฟ +1
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 16:00 1 ซาบรุคเค่น(ญ) 2-4
0-3
บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) -0.25
+0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 16:00 มาซิโดเนีย (ยู 16) 0-1
2-1
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (ยู 16) -
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 16:00 1 Valencia C (W) 1-3
0-2
Plaza Argel (w) +1.5
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women)
Pend 16:00 Vulpitele Galbene Roman Women
Vasas Odorhei 2 (w) -1.5
▼▼▼
-0.5
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:00 1 ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) 2-0
2-0
ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) 1 -0.75
-1
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 16:00 2 CD Valdefierro 1-4
1-3
CD Robres 1 -0.25
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 16:00 Steaua Bucuresti U19 3-1
2-0
FC Academica Clinceni U19 3 -1
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 16:00 1 Trnje 3-1
0-0
NK Ponikve 4 -1
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 16:00 1 วิโตรุล คอนสแตนต้า (ยู 19) 5-0
2-0
Dinamo Bucharest U19 3 -1.5
▲▲-2
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 16:00 บิยาร์เรอัล(ญ) 0-0
0-0
UD Granadilla Tenerife Sur B (W) 1 -1
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
FT 16:30 4 [6]ไทจง เอฟซี 0-3
0-0
คิดชี[1] 2 +1.5
▲▲+2
+1.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 16:30 2 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 1-1
0-0
Mostoles CF 6 -0.5
เกรละ พรีเมียร์ลีก (India Kerala Premier League)
FT 16:30 2 Kovalam FC 0-1
0-1
KSEB FC 2 +1.25
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 16:30 2 CD Zamora Amigos del Duero (w) 2-1
1-0
ซีดี แซมเปอร์(ญ) 2 +1.5
FT 16:30 เลบันเตบี (ญ) 3-0
2-0
ลา โซลานา(ญ) -0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 16:30 1 Flat Earth FC 0-0
0-0
CD Paracuellos Antamira 4 -0.25
FT 16:30 3 RSD อัลกาล่า เอนาเรส 1-0
1-0
Villanueva del Pardillo 2 -0.75
16:30 มอสโตเรส
เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส -
16:30 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว
Moratalaz -
FT 16:30 1 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 1-4
0-2
AD Complutense Alcala 2 -1
FT 16:30 2 1 มอสโตเรส 3-1
1-1
SAD Villaverde San Andres 1 3 -1
FT 16:30 3 ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส 0-3
0-0
ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 3 +0.5
+0.75
FT 16:30 SD Huesca II 1-1
2-1
CD Cuarte Industrial -
FT 16:30 3 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 3-1
1-0
ED Moratalaz 2 -0.25
-0.5
FT 16:30 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 0-1
2-1
Real Aranjuez CF -
FT 16:30 1 ดีเอวี ซานต้า อน่า 0-0
0-0
Torrejon CF 2 +1.25
+1.5
FT 16:30 ปาร์ลา เอสคูเอลา 2-0
2-0
แอตเลติโก้ ปินโต้ -
FT 16:30 3 เลกาเนส บี 2-1
0-0
อัลคอร์ค่อน บี 1 2 -0.75
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 16:30 2 อัสปัญญอล บี (ญ) 3-2
2-0
สปอร์ติ้ง กิฆอน(ญ) 1 +1
▼▼+0.5
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
FT 16:35 Dhaka Wanderers 0-0
0-0
Fakirapool Young Mens Club 2 -0.75
▼▼▼+0
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 17:00 [7]ซงลาม เหงะอาน 0-1
0-1
เดอะ คอง[9] 5 +0
FT 17:00 1 [1]ฮอง อันห์ ยาลาย 3-0
1-0
โฮจิมินห์ซิตี้[12] -0.75
▼▼-0.25
-0.5
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 17:00 1 [2]มาริติโม่(ยู 23) 5-5
2-2
เบเลเนนเซส(ยู 23)[6] -0.25
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 17:00 4 [9]ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 0-1
0-0
นอมเม่ เจเค คาลจู[8] 4 +1
▼▼+0.5
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
Pend 17:00 ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า
เอฟซี เบี่ยต้า เยเนฟ -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 17:00 6 [1-5]ซาลามังก้า 1-1
1-0
เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล[1-7] 4 -0.25
+0
FT 17:00 2 [1-7]เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 2-0
1-0
ซาโมรา ซีเอฟ[1-2] 3 -0.75
-1
FT 17:00 1 [1-8]กอมโปสเตลา 1-1
0-1
ซีเอฟ ซาลามันติโน่[1-17] 2 -0.5
-0.25
FT 17:00 4 [1-20]ซีดี กัวจูเอโล 2-1
1-0
ปอนเตเบดรา[1-13] 1 +0.5
+0.25
FT 17:00 2 1 [1-16]โครูโช่ เอฟซี 1-2
1-2
เซลต้า บีโก้ บี[1-6] 3 +0
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
Postp 17:00 [14]เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน)
Escola Varsovia Warszawa Youth[8] -
Postp 17:00 [13]Zha Buse U19
วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน)[1] -
Postp 17:00 [10]เลช พอซนาน (เยาวชน)
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน)[5] -
Postp 17:00 [11]จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน)
Nowy Hutnik Youth[16] -
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 17:00 1 [2]กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 3-0
2-0
เวเลส[7] 3 -1
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
FT 17:00 3 [6]ด่องตัมลองอัน 2-0
1-0
บิ่ญ เฟือก[10] 1 +0
-0.25
+0
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 17:00 5 [3-9]เยย์ดา 1-1
1-0
อันดอร์ราซีเอฟ[3-5] 2 +0
FT 17:00 3 [2-12]อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 1-0
0-0
โปรตุเกตเรเต้[2-13] 1 3 +0
-0.25
FT 17:00 4 [3-7]ซีเอฟ บาดาโลน่า 0-0
0-0
บาร์เซโลน่า บี[3-3] 5 -0.25
FT 17:00 2 [2-6]เรอัล ยูนิโอน 0-1
0-0
แอธเลติก บิลเบา บี[2-3] 4 +0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 1 [S-16]อินเตอร์ เชียร์เคสสค์ 0-0
0-0
ดรูซบ้า เมย์คอพ[S-14] -0.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 17:00 5 1 [12]เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 1-2
1-0
บัลติก้า[6] 1 2 +0
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 17:00 1 [3-8]ยูอี คอร์เนลล่า 2-1
0-0
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า[3-2] 1 5 +0
-0.25
+0
FT 17:00 4 [3-10]ยูอี แอลลาโกสเตลา 2-0
1-0
เออี พรัท[3-17] 1 4 -0.25
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 17:00 1 [16]ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) 0-2
0-2
เรอัล เบติส ( ญ )[17] +0.25
+0.5
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
FT 17:00 1 [1]เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) 5-1
1-0
Sturm Graz/Stattegg Womens[3] 1 -2.25
-2.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:00 โอลิมปิโก เดอ โทตานา 1-0
0-0
EG El Palmar +0
FT 17:00 FC La Union Atletico 4-0
2-0
Lorca FC 3 -2.25
▲▲-2.75
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 17:00 1 CF Pardinyes (W) 4-2
0-2
อิกัวลาดา(ญ) 1 -0.75
FT 17:00 2 ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) 5-3
3-1
CD Pozoalbense (W) 1 -0.5
อุซเบกิสถาน คัพ (อุซเบกิสถาน คัพ)
FT 17:00 เอฟเค กิฟดูวอน 2-0
3-1
FC Zhomboy 1 -
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 17:00 2 CD San Pio X (w) 0-2
0-1
ซีดีอี โอลิมปีโกเดอมาดริด(ญ) +3
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 17:00 1 มาริติโม่(ญ) 1-3
0-2
Famalicao (W) +2.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:00 คาเซเรโน่ 0-4
0-1
ดอน เบนิโต้ +0
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:00 เอดี เนอเวียน (ยู19) 2-3
1-2
Castilleja CF U19 +0.25
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 17:00 1 CD Alaves (W) 2-1
2-0
มาดริด ซีเอฟเอฟ 2 (ญ) 1 -1.25
Pend 17:00 ซาราโกซ่า (ญ)
CPM Friol (w) -1
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
Pend 17:00 Rakow II Czestochowa
Lks Drama Zbroslawic -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:00 3 1 ยูซีเอเอ็ม คาร์ตาเจนา 0-1
0-0
Racing Murcia 2 +0.5
+0.25
+0.5
FT 17:00 ซีดี ฮัวโตร เวก้า 0-0
2-1
อัลเมเรีย บี -
FT 17:00 CD Calamonte 0-0
1-1
AD Llerenense -
17:00 Atletico Pulpileno
อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี -
FT 17:00 1 ซีดี วาเรีย 7-0
4-0
Comillas 2 -2.25
-2
FT 17:00 Rioja competition 4-0
0-0
CD Tedeon 1 -2
-2.25
FT 17:00 1 UE Vilassar de Mar 1-0
1-0
ซีเอฟ เปราลาดา 1 -0.25
+0
FT 17:00 3 CD Plus Ultra 3-1
1-0
ยูดี ลอส กราเลส 2 +1.5
▼▼+1
FT 17:00 7 Cerdanyola del Valles 0-1
0-0
Girona B 3 -0.25
▲▲-0.75
FT 17:00 1 เรอัล มูร์เซีย 2 6-1
2-1
เอสเอฟซี มิเนอร์วา 2 -1.5
FT 17:00 7 CE Manresa 2-1
1-1
แตร์ราสซ่า 4 +0.25
FT 17:00 3 Castilleja CF 1-0
0-0
โคเรีย ซีเอฟ 3 -0.5
FT 17:00 3 1 ฟิวดัส เด มุลเซีย 0-1
0-1
เดปอร์ติวา มีเนอร่า 1 -0.25
FT 17:00 5 1 CD Villegas 0-3
0-0
ซีดี อัลกูไนโน 1 +3.25
▼▼▼+2.5
FT 17:00 3 คอนสตานเซีย 0-0
0-0
Ibiza Islas Pitiusas 1 +0.25
FT 17:00 3 เอซเตรมาดูรา บี 2-1
1-0
CD Azuaga 1 -1
-0.75
FT 17:00 3 At. Pulpileno 0-0
0-0
อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี -1.25
▼▼-0.75
FT 17:00 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 0-0
4-0
Muleno CF -
FT 17:00 2 มายอร์ก้า 2 3-0
1-0
ซีอี เอสปอร์เลส 3 -2.25
-2
FT 17:00 แอทเลติโก้ มานชา เรอัล 1-0
4-0
Poli Almeria -
FT 17:00 4 EC Granollers 2-0
0-0
Grama 1 5 -0.25
-0.5
FT 17:00 1 ลัวเซเตนเซ่ 1-3
0-1
San Jodie 5 +0.5
FT 17:00 กัลโลเวรา 0-0
1-0
Mazarron CF -
17:00 Rio Sports
CD Tedeon -
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 17:00 3 Bron Radom 2-1
0-0
Wikielec 2 +0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:00 1 กอร์โดบา บี 3-0
0-0
ซีดี เตรรา 4 -0.25
-0.5
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 17:00 [6]JAI Fodbold (w) 0-3
3-4
วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ)[3] -
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women's)
FT 17:15 1 [3]อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) 1-0
0-0
เอดีโอ เดน ฮาก (ญ)[4] -1.25
-1
FT 17:15 [7]วีวี อัลค์มาร์ (ญ) 4-3
1-1
เอสซี ฮีเรนวีน (ญ)[6] +0.75
+1
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 17:15 3 [3]อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 0-0
0-0
วิล่าแฟรเนียนเซ[15] 4 -0.75
-0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:15 1 CF Campanario 1-0
1-0
RCP Valverdeno 3 -0.5
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1)
FT 17:30 1 [8]อินเตอร์ มิลาน(ญ) 1-4
1-3
เอซี มิลาน(ญ)[2] 1 +1.25
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women's)
FT 17:30 2 [5]ซโวลเล่ (ญ) 2-2
1-0
เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ)[8] 1 -2
▲▲-2.5
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 17:30 1 [A-3]อาเลซซานเดรีย 5-2
4-1
ลุคเชเซ่[A-19] 2 -1
-1.25
FT 17:30 3 [C-16]วิโบเนเซ่ 3-1
1-1
เตราโม่[C-8] 4 +0
+0.25
อุซเบกิสถาน คัพ (อุซเบกิสถาน คัพ)
FT 17:30 FC Neftgazmontaj 3-3
2-1
เอฟเค ชิกาทอย -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:30 ยูดี ลอส บาร์ริออส 1-0
1-1
CD Rota -
FT 17:30 1 เฆเรซ เดปอร์ติโว 0-0
0-0
เอดี เซวตา 1 -0.5
FT 17:30 โคนิล ซีเอฟ 0-0
2-2
อัลกอสซีเอฟ -
FT 17:30 2 เซบีย่า ซี 2-0
0-0
ซีดี การีนา 1 2 -0.5
-0.75
FT 17:30 1 อัลฮัวริโน 1-1
0-1
ซีดี เอล ปาโล 4 +0.25
+0.5
FT 17:30 ซีเอ แอนโตเนียโน่ 0-0
1-0
ยูบี เลบริจาน่า -
FT 17:30 2 ซีดี คาเบเซนเซ 3-4
2-0
เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 1 4 +0.25
FT 17:30 แอตเลติโก้ มาลากูโน 1-0
2-0
อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ -
FT 17:30 CD Estebona 0-0
1-0
โมทริล ซีเอฟ -
FT 17:30 2 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 0-0
0-0
ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ 4 -0.75
-0.5
FT 17:30 3 เบเลซ ซีเอฟ 2-1
1-1
เมลียา ซีดี 1 5 -1.5
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 17:30 [A-4]Frederiksberg Boldklub (w) 0-1
0-4
Solrod (w)[B-3] -
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
17:40 [5]อาร์ก้า กดิเนีย
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า[1] -
FT 17:40 2 1 [8]วิดซอว์ ลอดส์ 2-0
0-0
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย[15] 1 -1
▼▼-0.5
Greece National B1 (Greece National B1)
FT 18:00 [S-8]อาลีซอส 0-0
1-1
คาลิเทีย[S-1] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 CD Atletico Paso 1-0
3-1
เตเนริเฟ่ 2 -
FT 18:00 ลันซาโรเต้ 0-0
0-1
ยูดี ซาน เฟอร์นันโด -
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 18:00 1 [LB-12]ซองกุลดัค 0-1
1-1
ซานคักเทเป เอฟเค[LB-13] -
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 18:00 พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 1-2
6-2
ซัมกายิต เอฟเค 2 -
FT 18:00 เอฟเค โมอิก บากู 1-1
4-1
เอฟเคคาปาร์สคันก่า 1 -
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
FT 18:00 1 [10]ตริคาล่า 0-2
0-2
คิสสามิกอส[7] 3 +0.25
+0
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 18:00 1 [6]ไฮฟอง เอฟซี 0-2
0-1
ทัน กวางนินห์[2] 1 -0.25
+0
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 2 [15]อุดรธานี 0-0
0-0
เกษตรศาสตร์ เอฟซี[13] 1 -0.75
-1
FT 18:00 [16]ศรีสะเกษ เอฟซี 3-0
1-0
ลำปาง เอฟซี[12] -0.75
-1
FT 18:00 3 [2]เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 0-0
0-0
เชียงใหม่ เอฟซี[7] 1 4 -0.5
-0.75
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:00 4 [16]ระยอง เอฟซี 1-1
1-0
ชลบุรี เอฟซี[12] 3 +0.5
+0.25
▲▲+0.75
FT 18:00 2 [9]นครราชสีมา เอฟซี 2-2
1-0
การท่าเรือ เอฟซี[3] 2 +0
+0.25
FT 18:00 3 [14]สุพรรณบุรี เอฟซี 1-0
0-0
สุโขทัย เอฟซี[13] 1 -0.5
-0.75
-0.5
FT 18:00 4 [10]ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 0-1
0-0
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด[5] 3 +0.75
▼▼+0.25
▲▲▲+1
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 18:00 4 [B-3]นาเอสเวด 1-2
1-1
เอบี โคเปนฮาเกน[B-5] 2 -0.25
-0.5
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 18:00 [2]เฉิงฟุง 0-1
0-0
Windsor Arch Ka I[3] 2 -0.75
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 18:00 2 [A-6]ทิซเตด เอฟซี 2-0
1-0
SfB Oure[A-13] 2 -1.5
-1.75
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women's Premier League)
FT 18:00 [2]เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) 1-1
1-1
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ)[3] 1 -0.5
-0.25
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:00 5 [4]สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด 2-1
1-1
สมุทรปราการ ซิตี้[6] 1 -0.75
-0.5
FT 18:00 2 [8]เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 1-0
1-0
บางกอกกล๊าส เอฟซี[1] 1 5 +0.5
+0.75
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 18:00 3 1 [18]เออทิช 1946ออมส์ 0-0
0-0
ชินนิค ยาโรสลาฟ[22] 2 -0.75
-1
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:00 1 [2]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 2-0
2-0
โปลิศ เทโร เอฟซี[11] 4 -2
-1.75
▲▲-2.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 18:00 4 [15]สปาร์ตัก มอสโก 2 1-1
0-0
เทคสติลชิค อีวาโนโว[14] 6 -0.25
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 18:00 1 [7]ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 3-2
2-0
แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ)[9] 3 -0.5
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 [SWE D1-13]ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 1-2
1-1
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์[SWE D2-3] -0.5
▼▼+0
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 18:00 [A-6]Olympic FK Tashkent 0-0
2-1
กอเตปา เทสฮ์เกนท์[A-8] -
อุซเบกิสถาน คัพ (อุซเบกิสถาน คัพ)
FT 18:00 ซามิน 2-0
6-0
FC Lochin -
ฟุตบอลหญิง โครเอเชีย เฟิร์ส ลีก (Croatia First League Women)
FT 18:00 2 แซดเอ็นเค สปลิท(ญ) 2-2
0-2
โอซีเยค (ญ) 3 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 [TUR D1-21]เดนิซลิสปอร์ 1-1
2-3
อัลเตย์สปอร์[TUR D2-3] -
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 18:00 3 บิยาร์เรอัล(ญ) 1-2
0-0
มิสลาตา ซีเอฟ (ญ) +0.5
โคโซโว ดิวิชัน 1 (Kosovo Division 1)
FT 18:00 4 KF Ulpiana 3-2
3-0
KF Vitia 4 -0.5
โปลิช คัพ (Poland Cup Women)
FT 18:00 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) 0-0
0-0
เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) -2
-1.75
-2
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
FT 18:00 3 สะเวย์ เรียง เอฟซี 3-1
2-1
นากาเวิลด์ เอฟซี 2 -1.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 3 1 แอตเลติโก้ วิคตอเรีย 0-0
0-0
ยูดี แอลบาร์ร่า 3 -1
-0.75
FT 18:00 5 แอตเลติโก้ ทาโครอนท์ 1-0
1-0
CD Buzanada 4 -0.25
-0.5
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 18:00 1 FK Graficar Beograd U19 0-1
0-0
ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 5 +1.25
FT 18:00 2 FK Trayal Krusevac U19 2-5
2-3
เอฟเค อินเตอร์นาซิอองนาล(ยู19) 2 +0.75
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 18:00 เอฟซี อูจโกรอด 4-2
3-1
Obolon Brovar Kiev II -1
FT 18:00 1 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 7-1
3-1
นิโคปอล-เอ็นพีจียู 3 -1
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:05 1 [15]ตราด เอฟซี 2-2
0-2
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี[7] +0.5
+0.75
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 18:05 2 ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) 0-0
0-1
เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 2 -
FT 18:10 5 Spartak Subotica U19 5-0
2-0
โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) 2 -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:15 2 [IDN ISL-8]มาดูร่า ยูไนเต็ด 1-2
0-1
เปอร์เซบายา สุราบายา[IDN ISL-15] 3 +0
▲▲-0.5
FT 18:15 1 บัลแคทต้า (ญ) 2-1
2-0
Murdoch University Melville FC (W) 2 +0.25
+0
Greece National B1 (Greece National B1)
FT 18:30 [S-10]Santorini 2020 0-0
0-0
คาลามาต้า เอโอ[S-4] 1 -
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League)
FT 18:30 1 [6]ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) 0-5
0-2
เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ)[5] 2 +1
+0.75
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 18:30 อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) 3-0
0-0
Wurzburger Kickers (W) -0.5
-0.75
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women)
FT 18:30 FK Lokomotiv Stara Zagora (W) 7-0
4-0
Rial Kovachevci (W) -2.5
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก (Albania SuperLiga)
FT 18:30 2 เบซีลีดจา เลซ 3-0
0-0
KS Veleciku Koplik -0.75
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
FT 18:45 1 1 [12]เออี คาไรสคาคิส 1-2
0-0
อปอลล่อน ลาริสซ่า[8] 2 +0.25
+0
FT 18:45 3 [9]โดซา ดรามัส 2-1
1-0
Ierapetra[11] 2 -0.25
+0
FT 18:45 3 [1]ไอโอนิกอส 1-0
0-0
พานาคายคิ 2005[6] 3 -0.25
▲▲-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:55 1 สลาเวีย โซเฟีย 1-1
0-0
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 2 +0.5
Greece National B1 (Greece National B1)
FT 19:00 [5]เอโอ คาวาลา 1-1
2-1
พานเซอร์ไรกอส[2] -
FT 19:00 1 [3]โอลิมเปียกอส โวลัว 1-0
1-0
AO Triglia[8] 2 -0.75
-1
-0.75
FT 19:00 [1]อปอลล่อน คาลามาเรีย 0-1
0-1
Thesprotos[7] -
FT 19:00 3 [S-5]Rhodos FC 0-0
0-0
AO Episkopis Rethymno[S-7] 1 4 -0.5
-0.75
FT 19:00 [S-9]Asteras Vlachioti 0-0
1-0
Aspropyrgos Enosis[S-6] -
FT 19:00 2 [4]เปียริกอส 2-0
1-0
Almopos Arideas[9] 3 +0
-0.25
FT 19:00 [6]เวเรีย เอฟซี 3-0
2-0
AEP Kozani[10] -1.25
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 19:00 7 [4]ขอนแก่น ยูไนเต็ด 1-0
0-0
ระนอง เอฟซี[8] 4 -0.5
▲▲-1
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 19:00 1 [7]โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) 0-4
0-2
เอฟเค มินสก์ (ญ)[4] +2.75
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 19:00 3 [21]พานดูรี ทาร์กู-จิอู 1-0
0-0
เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย[15] 3 +0.25
FT 19:00 2 [7]ดาเชีย มิโอวินี่ 5-1
4-1
ซีเอส สตินก้า บาเกา[20] 2 -1.5
FT 19:00 2 [5]ดูนาเรีย คาลาราซี 2-1
1-1
ลูเซียฟารุล โอราเดีย[1] 2 +0
FT 19:00 2 [6]เมต้าล๊อกโลบูส 2-4
2-2
ราปิด บูคาเรสต์[8] 1 +0.5
+0.75
+0.5
FT 19:00 1 [3]ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 1-2
0-0
ปิโตรลูล โปรเอสติ[11] +0
▲▲▲-0.75
FT 19:00 2 [18]สโคลาร์เรซิต้า 0-2
0-1
คราอิโอว่า[2] 1 2 +0.5
+0.75
FT 19:00 2 [9]เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 1-0
1-0
CSS Islla Te Nagh[19] 2 -1.25
-1.5
FT 19:00 3 [16]คอนคอร์เดีย เชียจน่า 2-0
1-0
โปลิ ทิมิโซอาร่า[4] 2 +0.25
FT 19:00 3 [13]ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 0-0
0-0
เอซีเอส โคมูนา รีเซีย[14] 4 -0.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 19:00 1 [20]เชอตาโนโว มอสโก 0-1
0-0
แอคร่อน โตเกลียทติ[17] 1 6 +0.5
+0.25
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 19:00 2 [12]เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) 0-6
0-2
บาเยิร์น มิวนิค (ญ)[1] +3.5
+3.75
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 19:00 2 [15]ซีดี ลูโก้ 0-1
0-1
ซาบาเดย์[22] 1 4 -0.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 19:00 3 [13]เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 2-1
0-0
เอสเคเอ คาบารอฟกี้[9] 3 -0.25
-0.5
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 19:00 [3]ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 0-1
0-0
เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ )[8] 1 -1.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 1 [S-7]สปาร์ตัก นาลชิค 1-0
0-0
FC Yessentuki[S-15] -2
▲▲▲-2.75
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 19:00 [10]เอสซีซันด์(ญ) 0-2
1-3
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)[2] -
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 19:00 5 1 [19]ดินาโม บรีอันสค์ 0-2
0-0
เฟเคิล[10] 2 +1
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women's Premier League)
FT 19:00 [1]เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) 2-0
1-0
โคเวนทรี (ญ)[10] 2 -2.75
▲▲-3.25
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 19:00 [11]เอสวี เม็พเพ่น (ญ) 2-0
3-2
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)[9] -
FT 19:00 [6]เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 1-0
0-0
ทูลไบร์น โพสดาม (ญ)[4] 4 +0
▲▲+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 19:00 โบโด กลิมท์
ทรอมโซ่ ไอแอล -
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 19:00 3 โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 1-1
0-1
Berghofen s (W) -0.5
-0.25
FT 19:00 FFC Turbine Potsdam II (w) 1-1
0-0
แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) 2 +0.75
+0.5
FT 19:00 2 Andernach (w) 3-2
1-2
ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) 1 -0.5
-0.25
FT 19:00 1 โคโลญจน์ (ญ) 1-0
0-0
เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) -1
-0.75
-1
FT 19:00 มอนเชงกลาดแบช (ญ) 0-3
0-2
เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) -0.25
FT 19:00 1 1 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ญ) 1-3
0-3
Herforder SV (w) 2 +0.5
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 19:00 [NOR AL-8]อาซาเน่ ฟุตบอล
เอสเค บรานน์[NOR D1-10] -
FT 19:00 เบโร่ สตารา ซากอร่า 0-2
0-0
เอฟซี ฮีบาร์ 1 -1
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 19:00 1 เมตาลิสต์ คาร์คีฟ 5-0
3-0
เชอคาสกี้ ดีอินโปร 2 -1.25
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 19:15 2 [11]ไซ่ ง่อน เอฟซี 0-3
0-3
นัม ดินห์ เอฟซี[10] 2 -1
▼▼-0.5
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1)
FT 19:30 [10]Napoli (w) 2-2
3-3
เอ็มโปลี (ญ)[5] -
FT 19:30 [1]ยูเวนตุส(ญ) 2-0
9-1
บารี ( ญ )[12] -
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 19:30 [9]เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 0-3
0-0
เฮลมอนด์ สปอร์ต[14] -0.75
-1
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 19:30 ไรติ 0-0
0-0
Recanatese -0.25
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 19:30 ราโย บาเยกาโน 2 (ญ) 1-1
0-1
ดีนาโมกัวดาลาจารา (ญ) -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:55 3 เลฟสกี้ โซเฟีย 0-1
0-1
Lokomotiv 1929 Sofia 4 -0.75
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
FT 20:00 3 [7]เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 0-0
0-0
NK Fuzinar[10] 1 2 +0
FT 20:00 2 [15]NK Smartno 1-1
1-0
เอ็นเค บริซิเซ่[4] 2 +1.5
FT 20:00 3 [6]เอ็นเค นาฟต้า 4-0
1-0
บรดา[16] 1 -1.5
▲▲▲-2.25
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League)
FT 20:00 [4]กอริติบ้า พีอาร์ 2-1
1-0
คาสกาเวล ซีอาร์[13] 1 -1.5
▲▲▲
-2.5
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 20:00 2 [9]เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 1-1
0-1
เอสเค ลิเซน[1] 3 +0.25
+0
+0.25
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา บี (Brazil Campeonato Paulista B)
20:00 [6]ยูเวนตุส เอสพี
เรด บูลล์ บราซิล เอสพี[4] -
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 20:00 1 [B-9]เชเซน่า 0-3
0-1
Legnago Salus[B-17] 2 -0.5
ยูฟ่า u21 ชิงแชมป์ยุโรป (UEFA European U-21 Football Championship)
FT 20:00 4 ไอซ์แลนด์(ยู 21) 0-2
0-2
เดนมาร์ก(ยู 21) 4 +1
+1.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 20:00 3 [8]เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 1-1
0-1
โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน[11] 5 -0.25
-0.5
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 20:00 2 [C-11]วิเทอเบเซ่ 2-2
1-0
โปเทนซ่า[C-15] 1 2 -0.25
FT 20:00 1 [A-12]โนวาร่า 1-0
0-0
กรอสเซโต้[A-10] 5 -0.5
-0.75
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือกโซนยุโรป (FIFA World Cup qualification (UEFA))
FT 20:00 [122]คาซัคสถาน 0-2
0-2
ฝรั่งเศส[2] 1 +2.25
+2
▲▲+2.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 4 [S-3]เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 1-0
1-0
เอฟเค ไบโอลอก[S-13] 2 -1.25
-1.5
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 20:00 1 [B-3]ซุดติโรล อัลโต้ 1-0
1-0
อาเรสโซ่[B-19] 1 1 -0.75
-1
-0.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 3 [S-11]เอฟเค มาฮัชกาลา 1-1
0-0
ลีเจียน ไดนาโม[S-4] 1 +0.25
+0.5
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 20:00 2 [B-18]อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ 1-1
1-1
วิส เปซาโร[B-15] 5 -0.25
+0
FT 20:00 [B-11]มานโตวา 0-1
0-0
เฟอรัลพิซาโล[B-6] +0
FT 20:00 1 [A-20]ลิวอร์โน่ 2-1
1-1
โปร เวอร์เซลลี่[A-2] 3 +0.5
+0.75
FT 20:00 3 [A-13]ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ 2-0
1-0
คาร์ราเรเซ่[A-11] 2 +0
+0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 3 1 [S-1]ยูโรเซ คราสโนดาร์ 2-0
1-0
เอสเคเอ รอสตอฟ[S-5] 2 -0.75
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 20:00 2 [3]เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 3-0
2-0
เอฟเค ครัสโนดาร์ 2[16] 2 -1.25
FT 20:00 1 [4]อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 0-1
0-0
ครีลย่า โซเวียตอฟ[1] 2 +0.25
+0.5
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 20:00 3 [C-18]บิสเซลเย 1913 1-2
0-1
แตร์นาน่า[C-1] 2 +1
+1.25
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 20:00 1 [5]มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 1-0
0-0
สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ)[13] 2 -1
-0.75
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 20:00 2 [C-2]อเวลลิโน่ 1-0
1-0
เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้[C-13] 1 3 -0.75
-1
FT 20:00 2 [A-16]เจียน่า เออมินิโอ 2-1
1-1
เรนาเต้ เอซี[A-4] 4 +0.25
+0
เดนิช คัพ หญิง (Denmark Womans Cup)
FT 20:00 1 [DEN WD1-1]เฮชบี โคเก(ญ) 1-2
1-2
บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ)[DEN WD1-2] 1 +0
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
Postp 20:00 ปอร์เดโนเน(เยาวชน)
Reggiana U20 -
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League)
Postp 20:00 [C-2]อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19)
บอร์กโดซ์(ยู 19)[C-10] -
แอฟริกันเนชันส์ คัพ (แอฟริกันเนชันส์ คัพ)
FT 20:00 1 [119]นามิเบีย 2-1
1-1
กินี[73] +0
+0.25
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League)
Postp 20:00 [C-8]ชาโตรูซ์(ยู 19)
แก็งก็อง(ยู 19)[C-4] -
แอฟริกันเนชันส์ คัพ (แอฟริกันเนชันส์ คัพ)
FT 20:00 2 [135]แทนซาเนีย 1-0
1-0
ลิเบีย[111] -0.25
เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น (Belgian first Amateur division)
Postp 20:00 [2]เควีเค ไทอ์เนน
เดสเซล สปอร์ต[13] -
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League)
Postp 20:00 [D-12]ตูลูส (ยู 19)
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)[D-5] -
พรีเมียร์ลีก หญิง โซนใต้ (England womens southern premier league)
Postp 20:00 [1]วัดฟอร์ด (ญ)
Keynsham Town Womens[9] -
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League)
Postp 20:00 [B-10]ดิฌง(ยู 19)
เม็ตซ์(ยู 19)[B-5] -
Postp 20:00 [D-1]โมนาโก(ยู 19)
เอเอส เบซิเอร์(ยู 19)[D-13] -
พรีเมียร์ลีก หญิง โซนใต้ (England womens southern premier league)
Postp 20:00 [7]ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ)
จิลลิ่งแฮม(ญ)[10] -
Postp 20:00 [11]พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ)
ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ)[12] -
Postp 20:00 [4]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ)
เยโอวิล ทาวน์ (ญ)[8] -
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League)
Postp 20:00 [D-10]ตูลง(ยู 19)
แคนเนส เอเอส (ยู 19)[D-11] -
Postp 20:00 [C-3]ลาวาล(ยู 19)
แบรสต์(ยู 19)[C-9] -
Postp 20:00 [B-1]โซโชซ์(ยู 19)
สตารส์บูร์ก(ยู 19)[B-8] -
Postp 20:00 [A-3]โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
Montfermeil U19[A-13] -
เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น (Belgian first Amateur division)
Postp 20:00 [6]Royal Knokke
แอฟเซ ลีแอช[11] -
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League)
Postp 20:00 [D-2]มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19)
Istres U19[D-9] -
เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น (Belgian first Amateur division)
Postp 20:00 [8]URS Lixhe-Lanaye
เคเอสเค ไฮสท์[3] -
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League)
Postp 20:00 [C-12]ตูร์(ยู 19)
Concarneau U19[C-13] -
Postp 20:00 [A-9]ดร็องซี(ยู 19)
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)[A-7] -
Postp 20:00 [C-7]แรนส์(ยู 19)
USSA Vertou ยู19[C-14] -
เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น (Belgian first Amateur division)
Postp 20:00 [16]โรเซลาเร่
Sint-Eloois-Winkel[5] -
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League)
Postp 20:00 [B-3]ปารีส เอฟซี(ยู 19)
เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19)[B-13] -
Postp 20:00 [A-5]อาเมียงส์(ยู 19)
St Pryve St Hilaire U19[A-12] -
Postp 20:00 [B-7]Torcy U.S(U19)
ทรัวส์(ยู 19)[B-9] -
Postp 20:00 [C-6]อาวรองเช่(U19)
SPA Merignacais U19[C-11] -
Postp 20:00 [D-7]โคโลเมียร์ส (ยู 19)
โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)[D-3] -
พรีเมียร์ลีก หญิง โซนใต้ (England womens southern premier league)
Postp 20:00 [3]พอร์ทสมัธ (ญ)
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ)[2] -
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League)
Postp 20:00 [A-1]ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19)
ก็อง(ยู 19)[A-4] -
Postp 20:00 [D-8]อฌักซิโอ้(ยู 19)
นีซ (ยู 19)[D-6] -
Postp 20:00 [A-2]วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19)
Feignies U19[A-8] -
Postp 20:00 [A-10]ลีลล์(ยู 19)
ล็องส์(ยู 19)[A-11] -
Postp 20:00 [B-11]น็องซี่(ยู 19)
Bourg Pronnas U19[B-12] -
Postp 20:00 [A-14]เอเวรอซ์(ยู19)
เลอ อาฟร์(ยู 19)[A-6] -
Postp 20:00 [B-14]ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19)
โอลิมปิก ลียง(ยู 19)[B-4] -
แอฟริกันเนชันส์ คัพ (แอฟริกันเนชันส์ คัพ)
FT 20:00 2 [26]ตูนิเซีย 2-1
1-0
อิเควทอเรียลกินี[134] 2 -1.25
-1.5
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League)
Postp 20:00 [D-14]Pieve di Lota U19
นีมส์(ยู 19)[D-4] -
Postp 20:00 [C-1]น็องต์(ยู 19)
เลอ ม็องส์(ยู19)[C-5] -
Postp 20:00 [B-6]Clermont U19
โอแซร์ (ยู 19)[B-2] -
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:00 1 ASD Caldiero Terme 1-2
1-2
เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ 2 +0
-0.25
FT 20:00 2 Cittanovese 3-2
3-1
ASD Biancavilla 3 -0.25
+0
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One)
FT 20:00 1 Tonnerre Yaounde 1-4
1-0
โคตอน สปอร์ต 1 +0
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:00 4 UC Sinalunghese 2-3
2-3
เอเอสดี กราสซิน่า 4 -0.5
FT 20:00 3 1 Aversa Normanna 0-1
0-1
ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ 2 -0.25
-0.5
FT 20:00 1 2 โฟลิคโน กัลโช่ 0-2
0-0
Montespaccato 1 -0.5
Pend 20:00 เมซโซลาร่า
Real Forte Querceta +0
-0.25
+0
FT 20:00 2 ASD San Giorgio-Sedico 0-0
0-0
เอซี เอสเต้ 2 +0
-0.25
FT 20:00 4 เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ