ผลบอล 29 มีนาคม 2564ผลบอล 28 มีนาคม 2564ผลบอล 27 มีนาคม 2564ผลบอล 26 มีนาคม 2564ผลบอล 25 มีนาคม 2564ผลบอล 24 มีนาคม 2564ผลบอล 23 มีนาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 27 มีนาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 07:00 | Deportivo Xinabajul |
0-0
0-0 |
Quiche FC 3 | -0.25 | |
ปานามา ลีก สำรอง (Panama Reserve League) | |||||
FT 07:00 | 4 Costa Del Este Reserves |
3-1
2-1 |
ซีดี อาราเบ้ ยูนิโด้(สำรอง) 1 | +0 ▲-0.25 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 07:15 | 3 [10]ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ |
0-0
0-0 |
ซาร์เมียนโต้[20] 3 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil) | |||||
FT 07:30 | 4 [BRA SP-1]สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา |
1-1
1-0 |
Reet[BRA PE-5] 5 | -1.5 ▼-1.25 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 07:50 | 6 1 [(a)-1]แอตเลติโก้ ฮิวล่า |
3-2
3-2 |
ออโซมารโซ่[(a)-8] 3 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 08:00 | 2 [17]ชิลี |
2-1
2-1 |
โบลิเวีย[79] | -1.5 ▲-1.75 |
|
พรีเมียร์ลีกแผ่นดินใหญ่ (New Zealand Mainland Premier League) | |||||
FT 08:00 | แคสเมียร์ เทคนิค |
4-1
2-0 |
Halswell United 3 | -4.5 | |
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 08:00 | 1 Mazatlan FC (W) |
0-0
0-0 |
พูมาส ยูนัม (ญ) | +0.25 | |
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women) | |||||
FT 08:00 | 2 Devonport City (w) |
2-3
0-3 |
Launceston United Women 1 | +0.5 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 08:05 | 4 [(c)-1]เซเลยา เอฟซี |
0-0
0-0 |
อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา[(c)-13] 1 2 | -1 ▼▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20) | |||||
FT 08:30 | 2 [10]อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) |
3-1
1-0 |
เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20)[4] 1 | +1.25 | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 08:30 | 2 [FFSA PL-7]แอดิเลด ฮิลล์ |
1-1
1-0 |
อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี 2 | -0.25 | |
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League) | |||||
FT 08:30 | 1 มิราม่าร์ แรนเจอร์ |
2-1
1-1 |
วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ 1 1 | -5 | |
พรีเมียร์ลีกแผ่นดินใหญ่ (New Zealand Mainland Premier League) | |||||
FT 08:45 | 1 Selwyn United |
1-4
0-3 |
ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด 1 | +2 ▼+1.75 |
|
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League) | |||||
FT 09:00 | นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี |
3-3
2-1 |
เวลลิงตัน โอลิมปิก 3 | +0.5 | |
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League) | |||||
FT 09:00 | บรุนสวิค ซิตี้ (ยู 20) |
3-1
2-1 |
Werribee City U21 | -0.25 | |
FT 09:00 | Moreland City U21 |
5-3
4-1 |
คิงส์ตัน ซิตี้ (ยู 20) | +0 | |
FT 09:00 | มอร์แลนด์ ซีบาส (ยู 20) |
1-2
1-1 |
นอร์ท จีลอง วาริเออร์ (ยู21) 1 | -0.5 | |
ฟุตบอล หญิง ฟิจิ (Fiji Cup Women) | |||||
FT 09:00 | 1 Tailevu Naitasiri (W) |
0-8
0-2 |
ลาบาซา เอฟซี (ญ) | +1 | |
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 09:30 | 1 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) |
1-1
0-0 |
เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) 1 4 | -0.75 ▲-1 |
|
อินเดีย หญิง ลีก (India League Women) | |||||
FT 09:40 | 1 Odisha Police SC (W) |
0-1
0-0 |
OGP Club (W) | -1 | |
ฟุตบอลทีมชาติออสเตรเลียอายุไม่เกิน 20 ปี (Australia U20) | |||||
FT 10:00 | [7]เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) |
3-0
1-0 |
ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20)[3] | -0.5 | |
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League) | |||||
FT 10:00 | Newcastle Olympic FC (W) |
5-1
4-0 |
Warners Bay FC (W) | -1.5 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 10:05 | 2 [(c)-7]Cocodrilos de Tabasco FC |
0-2
0-2 |
เวนาโดส เอฟซี[(c)-12] 1 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league) | |||||
FT 10:15 | 1 [6]โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส |
3-2
2-0 |
ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก[7] 4 | -1.5 | |
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship) | |||||
FT 10:15 | 1 เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี |
2-4
1-2 |
นิวทาวน์อีเกิลส์ 2 | +1.5 ▼+1.25 |
|
FT 10:15 | 2 ลอนเซสตันซิตี้ บี |
5-2
2-0 |
อัลเวอร์สโตนเอฟซี 1 | +0 | |
FT 10:15 | 1 มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี |
1-1
0-0 |
ทารูนา 2 | +0 | |
FT 10:15 | 1 ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด |
4-0
1-0 |
Kingborough Lions Reserves | -3.25 | |
FT 10:20 | 1 นอร์เทิร์น วานเดอริง |
1-1
1-0 |
ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) | -1 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league) | |||||
FT 10:25 | 2 [4]เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ |
0-1
0-0 |
โฮบาร์ต ใต้[1] 2 | -1 | |
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20) | |||||
FT 10:30 | [11]เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) |
0-2
0-1 |
อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20)[9] 2 | +0 | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 10:30 | 3 เดอะ โคฟ เอฟซี |
3-2
1-2 |
นอร์ลังกา ยูไนเต็ด 5 | +0 | |
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship) | |||||
FT 10:30 | Glenorchy Knights Reserves |
3-0
1-0 |
Clarence Zebras Reserves | -1.75 ▲-2 ▼-1.75 |
|
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)) | |||||
FT 11:00 | [5]เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) |
3-1
1-1 |
แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ)[8] | - | |
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
FT 11:00 | 4 [5]ซูซูกะอันลิมิเต็ด |
2-0
2-0 |
โยโกกาว่า มูซาชิโน[10] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 11:00 | [1]ฮอนด้า เอฟซี |
2-1
0-0 |
FC Tiamo Hirakata[8] | - | |
FT 11:00 | [4]โอซาก้า เอฟซี |
1-0
1-0 |
รัน เมล อาโอโมริ[11] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1) | |||||
FT 11:00 | 1 [4]บรันสวิก ซิตี้ |
3-2
2-1 |
เวอริบี ซิตี้ เอสซี[11] 1 | -1 | |
FT 11:00 | 1 [5]แลงวาร์ริน |
2-1
0-0 |
นอร์ธโคท์ซิตี้[6] 4 | +0 | |
FT 11:00 | 2 [12]มอร์แลนด์ ซิตี้ |
2-0
1-0 |
คิงส์ตัน ซิตี้[1] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 11:00 | MA Hawks FC |
0-5
0-2 |
พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี | +0.75 | |
FT 11:00 | 3 Cardijn Old Collegians |
3-4
1-1 |
Mount Barker United | +2.5 | |
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League) | |||||
FT 11:00 | Lake Macquarie Reserves |
0-1
0-1 |
Broadmeadow Magic Reserves 1 | +0.75 | |
FT 11:00 | Edgeworth Eagles Reserves |
2-0
1-0 |
Maitland FC Reserves 1 | +0 | |
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1) | |||||
FT 11:05 | [9]มอร์แลนด์ เซบราส |
0-0
0-0 |
นอร์ท จีลอง วาริเออร์[7] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
FT 11:15 | 3 [3]อาวอนดาเล่ เอฟซี |
1-1
0-0 |
เมลเบิร์น ไนท์[1] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1) | |||||
FT 11:15 | [8]แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ |
1-2
1-1 |
กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน[3] 1 2 | +0 | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 11:15 | 1 Modbury Vista |
0-3
0-0 |
Adelaide University SC 3 | +1.25 | |
FT 11:30 | 1 มอดบูรี่ เจ็ท |
2-1
1-0 |
Eastern United 1 | -1.5 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
FT 11:35 | 3 [10]ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค |
4-1
1-1 |
เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์[5] 1 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 12:00 | 3 [AUS CGP-1]แคนเบอร์รา เอฟซี |
10-0
7-0 |
วักกาซิตี้วันเดอร์เรอร์ส 2 | -1.5 ▲-1.75 |
|
เจลีก คัพ (J-League Cup) | |||||
FT 12:00 | 2 [JPN D1-3]สากัน โตสู |
1-5
0-3 |
คอนซาโดล ซัปโปโร[JPN D1-14] 1 | -0.25 ▼▼▼+0.5 |
|
FT 12:00 | [JPN D1-12]โตกุชิม่า วอร์ทิส |
0-1
0-1 |
โออิตะ ตรินิต้า[JPN D1-11] 1 | -0.25 | |
FT 12:00 | 1 [JPN D1-8]โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส |
5-0
1-0 |
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า[JPN D1-5] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 12:00 | [JPN D1-18]เวกัลตา เซนได |
0-1
0-0 |
ชิมิสุ เอส-พัลส์[JPN D1-9] | +0 | |
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 12:00 | 1 [18]โอมิยะ อาร์ดิย่า |
4-0
2-0 |
วี-วาเรน นากาซากิ[15] 3 | +0.25 | |
FT 12:00 | 1 [3]เวนท์ฟอเรท โกฟุ |
0-1
0-1 |
มาชิดา เซลเวีย[11] | -0.25 | |
FT 12:00 | 2 [8]จูบิโล อิวาตะ |
1-2
1-2 |
รีโนฟา ยามากูชิ[20] 2 | -1 | |
FT 12:00 | 1 [1]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ |
7-0
2-0 |
โตเกียวเวอร์ดี้[14] 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 12:00 | 1 [12]เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา |
1-2
0-0 |
เอฟซี เรียวเคียว[2] | +0 | |
เอฟเอคัพ เกาหลีใต้ (Korean FA Cup) | |||||
FT 12:00 | 2 [KOR D2-8]เอฟซี อันยาง |
5-1
3-0 |
เชนันซิตี้[KCL-2] 1 1 | -0.75 | |
FT 12:00 | 1 [KOR D2-6]บูโชน เอฟซี 1995 |
3-1
2-1 |
Gimhae Jaemics 2 | -2.5 | |
FT 12:00 | 3 [KOR D2-5]ปูซานไอปาร์ค |
1-1
0-0 |
จอนจู ซิติเซน เอฟซี[KCL 4-16] 2 | -2.25 ▼-2 |
|
FT 12:00 | 5 [KCL-8]กย็องจู เคเอชเอ็นพี |
0-0
0-0 |
ยังจู ซิตี้เซน[KCL-1] 2 | -1.75 | |
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup) | |||||
FT 12:00 | Bardon Latrobe |
4-0
2-0 |
Westside grovelli | -0.5 | |
FT 12:00 | Redcliffe PCYC |
3-1
1-1 |
Brighton Bulldogs Fc | -0.25 | |
ฟุตบอลทีมชาติออสเตรเลียอายุไม่เกิน 20 ปี (Australia U20) | |||||
FT 12:00 | 1 [4]ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) |
1-1
1-0 |
Gwelup Croatia U20[5] | +1 | |
FT 12:00 | 3 [10]บัลแคทต้า(ยู20) |
0-3
0-0 |
เบย์สวอเตอร์ (ยู 20)[2] 3 | +2 | |
FT 12:00 | 2 [9]ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) |
1-2
0-2 |
ร็อคคิงแฮมซิตี้เอฟซี (ยู20)[11] 5 | -1.25 | |
FT 12:00 | 3 [6]เปเรซ(ยู20) |
3-1
3-0 |
อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20)[1] 1 | -1.25 | |
FT 12:00 | 1 [8]อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20) |
4-1
1-1 |
อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20)[12] 1 | -2.75 | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 12:00 | 3 Logan Lightning U23 |
0-2
0-0 |
Lions FC U23 1 1 | +0.75 | |
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก) | |||||
FT 12:10 | 2 [7]เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) |
0-4
0-1 |
ฟลอเรียท อาร์เธนน่า[5] 1 | +1 | |
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20) | |||||
FT 12:30 | 2 1 [5]อัลโตน่า เมจิค (ยู 20) |
1-3
1-3 |
เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20)[3] | +0.5 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league) | |||||
FT 12:30 | [5]ลอนเซสตัน ซิตี้ |
0-2
0-0 |
คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส[2] 1 | +4 ▼▼▼ ▼+3 ▲▲+3.5 |
|
FT 12:30 | 1 [3]เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี |
3-1
2-1 |
โฮบาร์ทซีบรา[8] 3 | -2.25 ▲-2.5 |
|
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship) | |||||
FT 12:30 | 1 เดวอนพอร์ต ซิตี้(สำรอง) |
6-2
3-1 |
ลอนเซสตันยูไนเต็ด | -1.25 | |
FT 12:30 | โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) |
2-0
2-0 |
บีช ซิตี้ 1 | -1.75 | |
FT 12:30 | 1 เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี |
3-2
3-0 |
เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) 1 | +4 ▼▼+3.5 |
|
เจลีก คัพ (J-League Cup) | |||||
FT 13:00 | 1 [JPN D1-16]โชนัน เบลมาเร่ |
1-0
0-0 |
โยโกฮามา เอฟซี[JPN D1-20] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 13:00 | 2 [JPN D1-13]อูราวะ เรด ไดมอนส์ |
0-1
0-0 |
คาชิว่า เรย์โซล[JPN D1-17] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
FT 13:00 | 1 1 [5]เซนต์อัลบันส์เซนต์ส |
1-1
0-1 |
อีสเทิร์น ไลออน เอสซี[12] 5 | -0.75 ▼-0.5 |
|
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20) | |||||
FT 13:00 | 2 [8]ฮูม ซิตี้ (ยู 20) |
1-0
1-0 |
เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20)[2] 2 | +0.5 ▼▼+0 |
|
FT 13:00 | 4 [6]แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) |
3-4
1-3 |
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20)[13] 1 | -1 | |
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League) | |||||
FT 13:00 | 5 [8]เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) |
1-0
1-0 |
เอฟเค ไรยาซาน (ญ)[9] 5 | +0.5 | |
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League) | |||||
FT 13:00 | 1 [10]เลค แมคควอรี |
2-2
0-1 |
บรอดมีโดว์ เมจิก[2] 1 | +2 | |
FT 13:00 | [1]เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี |
0-1
0-0 |
เมทแลนด์[5] 1 | -0.75 | |
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League) | |||||
FT 13:00 | 1 Kingscliff FC |
6-1
2-0 |
Robina City Blue 4 | -0.75 ▲▲▲ ▲▲▲-2.25 |
|
FT 13:00 | 2 Ormeau White |
3-1
2-0 |
Pacific Pines Green 3 | -0.5 | |
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4) | |||||
FT 13:00 | [13]ชุงจูซิติเซ็น |
2-1
2-0 |
Geoje Citizen[12] | - | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 13:00 | 2 Rochedale Rovers U23 |
1-2
1-0 |
WDSC Wolves U23 3 | -0.75 | |
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 13:00 | 1 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ (ยู 20) |
0-1
0-0 |
แบล็คทาวน์สปาร์ตัน(ยู20) 2 | -0.25 | |
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League) | |||||
FT 13:05 | 3 บรอดบีชยูไนเต็ด |
1-3
1-1 |
Runaway Bay Green 2 | -2 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
FT 13:15 | 5 [13]เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส |
1-2
0-1 |
แมนลี่ ยูไนเต็ด[4] 3 | +0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 13:30 | 4 โมนาโร แพนเธอร์ส |
3-1
0-1 |
OConnor Knights 1 3 | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League) | |||||
FT 13:30 | 4 Wing Go FC |
1-1
1-0 |
WSE 4 | -0.5 | |
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League) | |||||
FT 14:00 | 2 [5]ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี |
1-3
0-1 |
อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล[2] 2 | +1.5 ▼+1.25 |
|
เอฟเอคัพ เกาหลีใต้ (Korean FA Cup) | |||||
FT 14:00 | [KOR D2-7]Chungnam Asan |
3-1
1-0 |
โกยาง เอฟซี[KCL 4-6] 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 14:00 | [KOR D2-1]โซล อี-แลน เอฟซี |
5-0
2-0 |
ซงวูล | -3 ▼-2.75 ▲-3 |
|
FT 14:00 | [KOR D2-3]ชุนนัมดรากอนส์ |
11-0
5-0 |
Daegu Changso | -2.75 ▲▲▲ ▲▲-4 ▼-3.75 |
|
FT 14:00 | [KCL-4]ม็อกโป ซิตี้ |
1-0
1-0 |
กิมโป เอฟซี[KCL-10] 1 | -0.25 | |
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก) | |||||
FT 14:00 | 2 [10]บัลแคทต้า เอฟซี |
3-2
2-1 |
เบยวอเตอร์ ซิตี้[2] 2 | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
FT 14:00 | 4 1 [6]เพิร์ธ เอสซี |
2-1
0-0 |
อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด[1] 4 | -0.25 | |
FT 14:00 | 1 [3]ซอเรนโต้ เอฟซี |
2-2
2-2 |
Willip[9] 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 14:00 | 2 [4]อีซียู โยนดาลูบ |
0-4
0-2 |
อาร์มาเดล เอสซี[11] 3 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 14:00 | 1 [8]ค็อกเบิร์น ซิตี้ |
0-1
0-1 |
ร็อคคิงแฮมซิตี้[12] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 14:00 | 2 เวสต์ แอดิเลด เอสซี |
4-3
2-2 |
ซีฟอร์ด เรนเจอร์ 2 | -2 | |
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League) | |||||
FT 14:00 | 2 มูดกีราบา |
2-1
0-0 |
Palm Beach SC B | +1.5 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2) | |||||
FT 14:00 | บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ |
1-1
0-1 |
Hills Brumbies 3 | -1.25 | |
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League) | |||||
FT 14:15 | 2 [3]แฮมิลตัน โอลิมปิค |
6-2
3-0 |
อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี[9] 3 | -1.75 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 14:15 | คาบูลเตอร์ เอฟซี |
2-0
2-0 |
แกรนท์ดิสเทลเอสซี 1 | +0.75 | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 14:15 | 2 Redlands United U23 |
3-2
1-0 |
Sunshine Coast Wanderers U23 1 | +1 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
FT 14:30 | [13]อัลโตน่า เมจิค |
1-4
1-2 |
เซ้าท์ เมลเบิร์น[6] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2) | |||||
FT 14:30 | 2 เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี |
2-2
2-1 |
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) 1 | +1.25 ▼+1 ▲+1.25 |
|
FT 14:30 | แบงส์ทาวน์ยูไนเต็ด เอฟซี |
2-0
1-0 |
Inner West Hawks 1 | -0.5 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
FT 15:00 | 1 [10]แดนน็อค ธันเดอร์ |
1-1
1-0 |
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค[11] 6 | -0.25 ▼+0 |
|
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ) | |||||
FT 15:00 | ทบิลีซี 2016 |
1-3
1-1 |
Sabutaroti billisse B | - | |
FT 15:00 | อรักวี ดูเชติ |
1-0
0-0 |
เอฟซี โคลเคติ โปติ | - | |
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
FT 15:00 | 3 [7]มารูยาซึอินดัสตรีส์ |
0-0
0-0 |
ฮอนด้า ล็อค เอสซี[12] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup) | |||||
FT 15:00 | 1 Pine Rivers United |
1-3
1-2 |
Willowburn FC | - | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
FT 15:00 | [1]นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด |
4-2
2-1 |
อิปสวิช ซิตี้[11] | -0.5 | |
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19) | |||||
FT 15:00 | 3 Petrolul Ploiesti U19 |
0-2
0-1 |
AFC Botosani U19 3 | +0.5 | |
FT 15:00 | 3 ACS Poli Timisoara U19 |
1-5
0-1 |
FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19 3 | +2.5 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 15:00 | 1 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส |
1-0
0-0 |
คูเมรา | +0 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2) | |||||
FT 15:00 | 1 Dulwich Hill SC |
3-3
1-3 |
ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 5 | +0 | |
FT 15:00 | 1 เซนต์ จอร์จ เซนต์ |
0-2
0-0 |
เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 15:00 | 2 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ |
2-0
0-0 |
แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 4 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 15:00 | 2 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส |
0-5
0-4 |
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 1 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League) | |||||
FT 15:10 | 2 [1]เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส |
1-1
1-1 |
เมลเบิร์น วิคตอรี่[12] 3 | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
FT 15:10 | 1 [6]ไพน์ฮิลส์ |
2-3
0-2 |
เนอร์เล่ย์ เอฟซี[5] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:15 | 3 [IDN ISL-6]พีเอสเอ็มมากัสซาร์ |
1-1
0-1 |
บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด[IDN ISL-11] 2 | -0.25 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 15:15 | 1 โรชเดล โรเวอร์ |
7-0
2-0 |
บริสแบน วูลฟ์ 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League) | |||||
FT 15:25 | 1 Kirivong Sok Sen Chey |
1-2
0-1 |
พนมเปญ เอฟซี 2 | +1.5 | |
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 15:25 | 3 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) |
2-5
0-3 |
แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) 3 | +1 ▼+0.75 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
FT 15:30 | 2 [9]ฮูม ซิตี้ |
2-0
0-0 |
เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์[4] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 15:30 | พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ |
4-1
1-1 |
แอดิเลดไวเปอร์ส 3 | +0 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 15:30 | 6 ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี |
2-1
2-1 |
มิทเชลตัน เอฟซี 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:50 | เอฟเค ลิด้า |
2-3
2-1 |
เอฟซี บาราโนวีชี 1 | -0.5 | |
FT 16:00 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด |
3-1
3-1 |
วาซาส | - | |
FT 16:00 | 1 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย |
2-1
0-1 |
มินยอร์ เพอร์นิค 1 | -1.5 | |
FT 16:00 | สลาเวีย โมซีร์ |
5-0
1-0 |
เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล | - | |
FT 16:00 | 1 เอฟเค วิเท็บส์ค |
0-6
0-3 |
Dnepr Smolensk 1 | - | |
เจลีก คัพ (J-League Cup) | |||||
FT 16:00 | [JPN D1-10]อวิสปา ฟูกูโอกะ |
1-5
0-3 |
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส[JPN D1-15] | +0.5 ▲+0.75 |
|
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ) | |||||
FT 16:00 | Shturmi |
1-6
1-3 |
Spaeri FC | - | |
FT 16:00 | Iberia Tbilisi |
0-4
0-1 |
Samgurali B | - | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
Cancel 16:00 | [A-15]เอฟเค ไพรบราม บี |
|
เอสเค รากอฟนิก[A-14] | +0 | |
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League) | |||||
FT 16:00 | 2 [3]เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี |
4-2
1-2 |
อคาเซีย ริดจ์[10] 2 4 | -0.75 | |
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League) | |||||
FT 16:00 | [11]พัสกัสเอฟซี (ยู 19) |
0-1
0-1 |
UTE U19(HUN)[RPO-8] | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 16:00 | 5 [5]มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด |
2-1
0-1 |
แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี[10] 1 | -1.5 ▼▼▼-0.75 |
|
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup) | |||||
FT 16:00 | สปริงส์ฟิลด์ ยูไนเต็ด |
2-2
1-1 |
Narangba United 1 | - | |
FT 16:00 | Tarragindi Tigers |
2-3
0-0 |
นอร์ท บริสเบน | - | |
FT 16:00 | โลแกน วิลเลจ |
2-3
1-2 |
Clairvaux 1 | +1.75 | |
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division) | |||||
FT 16:00 | 2 [5]Huda Hue |
0-0
0-0 |
ทีทีบีดี ฟูดอง[11] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor) | |||||
FT 16:00 | 1 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal |
3-0
1-0 |
ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) | - | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
Cancel 16:00 | [7]Slack Creek |
|
Brisbane Athletic[10] | - | |
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria) | |||||
Cancel 16:00 | [17]เทอริส ออทูล เทอนู มากูรีลี |
|
กลอเรีย บูซัว[12] | - | |
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 16:00 | ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) |
4-1
1-0 |
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) | -2.75 | |
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division) | |||||
FT 16:00 | Bekescsaba U19 |
0-0
0-0 |
Szeged-Csanad Grosics U19 | - | |
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League) | |||||
FT 16:10 | 1 [2]ทูวอง |
1-5
1-2 |
เดอะ เลค[4] 4 | -1.5 ▼-1.25 |
|
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
Cancel 16:15 | [A-7]บีเนโซว |
|
จิสครา โดแมซลิซ[A-2] | - | |
Cancel 16:15 | [A-6]เอสเค มอเตอร์เลต ปราก |
|
สลาเวีย ปราก 2[A-8] | +0 | |
Cancel 16:15 | [B-8]ยาบโลเนช 2 |
|
เอฟเค พรีเปเร่[B-3] | -0.25 | |
Cancel 16:15 | [A-16]เอฟเค บานิค โซโคลอฟ |
|
โลโค ทาวิน[A-4] | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:30 | คราอิโอว่า |
2-0
0-0 |
ฟารูล คอนสแตนต้า | -1 | |
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League) | |||||
FT 16:30 | 2 [7]แฮปปี้ วัลเล่ย์ |
1-1
1-1 |
เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์[8] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga) | |||||
FT 16:30 | [14]สโลวาน บราติสลาวา บี |
4-3
3-2 |
MSK Puchov[6] | -1 ▼▼▼-0.25 |
|
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ) | |||||
FT 16:30 | FC Matchakhela Khelvachauri |
0-0
0-0 |
กูเลีย ลานว์คูติ | - | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
Cancel 16:30 | [A-12]เอฟเค คราลุฟ ดวูล |
|
พัลเซ่น 2[A-3] | +0.25 | |
Cancel 16:30 | [A-13]Povltava FA |
|
สปาร์ตาปราก 2[A-1] | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 16:30 | 1 [9]โลแกน ไลท์นิ่ง |
1-1
0-0 |
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์[6] | +2 ▼+1.75 |
|
FT 16:30 | 1 [12]เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี |
1-3
1-1 |
ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี[7] 1 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
อินเดีย หญิง ลีก (India League Women) | |||||
FT 16:50 | 1 Sai-Stc Cuttack (w) |
0-3
0-1 |
Rising Student Women | +1.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:00 | ตอร์ปิโด มินส์ค |
2-1
0-0 |
สมอร์กอน เอฟซี 1 | -0.75 | |
FT 17:00 | โลโคโมทีฟ มอสโก |
9-0
3-0 |
FC Tuapse 1 | -2.75 | |
FT 17:00 | ซีดี อัลโคยาโน่ |
2-2
0-1 |
เอลเดนเซ่ | -0.75 | |
FT 17:00 | ชีรัค |
0-3
0-0 |
อรารัต เยเรวาน | - | |
FT 17:00 | อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ |
1-2
0-2 |
Shakhter Soligorsk II 1 | - | |
ไทยลีก 2 (Thai league 2) | |||||
FT 17:00 | [18]สมุทรสาคร เอฟซี |
0-4
0-3 |
อุทัยธานี ฟอเรสท์[17] | - | |
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division) | |||||
FT 17:00 | 2 [1]Khatoco Khanh Hoa |
2-0
2-0 |
แอง แยง[12] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 17:00 | 1 [2]บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี |
1-0
1-0 |
Tuan Tu Phu Tho[13] 3 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 17:00 | 1 [9]กวาง นัม |
0-0
0-0 |
ฟ๋อเฮียนเอฟซี[8] 2 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor) | |||||
FT 17:00 | TTG-Ugra Yugorsk Futsal |
7-2
4-2 |
MFK Torpedo Futsal | - | |
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19) | |||||
FT 17:00 | 1 อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) |
2-2
0-0 |
เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19) | |||||
FT 17:00 | CSJ Stiinta U Craiova U19 |
3-3
2-1 |
Academia Gica Popescu U19 3 | +1.25 | |
FT 17:00 | 2 ASU Politehnica Timisoara U19 |
2-2
0-1 |
LPS Buzau U19 3 | -1.5 | |
FT 17:00 | 1 UTA Arad U19 |
3-2
1-0 |
FC Ripensia Timisoara U19 1 | +0 | |
Greece National B1 (Greece National B1) | |||||
FT 17:00 | 3 นิกี โวลอส |
1-2
0-1 |
อีกาเลโอเอเธนส์ 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga) | |||||
FT 17:00 | FC Ilbirs |
2-4
0-2 |
ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค 3 | +2.5 ▲▲+3 |
|
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B) | |||||
FT 17:00 | เลชเช่(ยู20) |
2-2
1-1 |
เบเนเวนโต้ (เยาวชน) 1 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 17:00 | สเปเซีย(ยู 19) |
3-1
0-1 |
ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) | - | |
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League) | |||||
FT 17:20 | 5 1 [10]เพิร์ท กลอรี่ |
2-1
2-0 |
นิวคาสเซิล เจ็ทส์[11] 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:30 | [BLR D1-1]เอฟเค อิสล็อก มินส์ค |
1-2
1-1 |
ซลูตัสค์[BLR D1-13] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup) | |||||
FT 17:30 | 1 1 ซามเบเนเด็ตเตเซ่(ยู19) |
0-4
0-1 |
เตราโม(ยู19) 1 | +1 | |
czech republic u19 league (czech republic u19 league) | |||||
Cancel 17:45 | [15]เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) |
|
เมทีโอปราก(ยู 19)[16] | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:00 | ลินโดมี่ จีไอเอฟ |
1-0
0-0 |
ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 2 | -0.5 | |
FT 18:00 | 1 อีพีเอส เอสโป |
1-5
0-2 |
กนิสตัน เฮลซิงกิ 3 | +0.75 | |
FT 18:00 | [SWE D1 SNS-10]อัตซิคเท็นส์ บีเค |
4-1
2-1 |
ลุงสกิล[SWE D1 SNS-2] 1 | +0 | |
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 18:00 | 2 [6]อารัวก้า |
1-0
0-0 |
เฟยเรนเซ่[2] 2 | +0 | |
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League) | |||||
FT 18:00 | 2 [3]เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) |
2-1
1-0 |
เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19)[4] 4 | -0.75 | |
ไทยลีก 2 (Thai league 2) | |||||
FT 18:00 | 1 [14]กรมศุลกากร เอฟซี |
1-1
1-0 |
แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี[5] | +0.5 ▼+0.25 |
|
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League) | |||||
FT 18:00 | 1 [6]ETO กีโอรี่ (ญ) |
0-0
0-0 |
Astra Hungary Womens[4] 2 | +2.25 ▼▼▼ ▼+1.25 |
|
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 18:00 | Lokomotiv Vitebsk (w) |
1-8
1-5 |
โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) | - | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 18:00 | 2 [17]เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) |
0-2
0-0 |
ซีดี ตากอน(ญ)[3] 1 | +1.75 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 18:00 | ออสเตรีย(ยู 21) |
10-0
6-0 |
ซาอุดิอาระเบีย ยู21 | -1.5 | |
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
FT 18:00 | 1 [4]เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า |
7-0
1-0 |
Lun Lok[9] 3 | -7.5 ▲▲▲ ▲-8.5 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 18:00 | 1 Gornik II Zabrze |
0-4
0-1 |
Gawin Sleza Wroclaw | +0.5 | |
FT 18:00 | ลีเกีย วอร์ซอว์ บี |
4-0
2-0 |
Ruch Wysokie Mazowieckie | -1.75 ▲-2 |
|
FT 18:00 | มีดซ์ เลกนิก้า 2 |
0-1
0-0 |
Lechia Zielona Gora 2 | +0 | |
FT 18:00 | 2 2 Cracovia II |
1-1
1-1 |
Jutrzenka Giebultow 3 | -2 | |
FT 18:00 | 3 โคโรน่า ไคเอลเซ่ |
0-4
0-3 |
Orleta Radzyn Podlaski | -0.5 ▼-0.25 |
|
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League) | |||||
FT 18:00 | 4 Radnicki Novi Beograd U19 |
3-2
1-2 |
ราดนิคกี้ นิส(ยู 19) 1 4 | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
ฟุตบอลหญิง แชมเปียนชิป มาซิโดเนีย (Macedonia League Women) | |||||
FT 18:00 | ZFK AS Junajted Struga (w) |
3-2
2-1 |
แซดเอฟเค ท็อป โกล (ญ) | -2.5 | |
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3) | |||||
FT 18:00 | 1 เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ |
1-2
0-2 |
ดินาซ วีชโกรอด 3 | +0.5 | |
โปลิช คัพ (Poland Cup Women) | |||||
FT 18:00 | 1 ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) |
3-0
1-0 |
เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 18:00 | 2 กอร์โดบา(ยู 19) |
1-0
0-0 |
เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) 1 | -0.25 | |
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก หญิง (Hong Kong Women Premier League) | |||||
FT 18:00 | Standard Perpetual MLFA (W) |
1-2
0-2 |
ซิติเซ่น เอเอ (ญ) | +4 | |
FT 18:00 | Chelsea SS HK (w) |
0-9
0-4 |
แฮปปี้ วัลเล่ย์(ญ) | +3.75 ▲+4 |
|
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women) | |||||
FT 18:00 | 2 Pirin Blagoevgrad (W) |
1-0
0-0 |
FK Barocco (W) 2 | -0.5 ▲▲▲ ▲▲▲▲ ▲▲▲▲ ▲▲-3.75 |
|
ฟุตบอล เยาวชน ซีเรีย (Syrian Youth League) | |||||
FT 18:00 | 2 Al Wahda Damascus U21 |
1-5
0-2 |
Al Nawaeir U21 2 | +0.5 | |
FT 18:00 | 3 Al Taliya SC U21 |
1-1
1-1 |
Al-Shorta Damascus U21 | -1.25 | |
FT 18:00 | Hutteen U21 |
1-2
0-0 |
Al Horiyah U21 3 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:15 | 1 [IDN ISL-3]ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี |
0-4
0-1 |
เปรซียา จาการ์ตา[IDN ISL-9] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
McInerney Ford Night Series Division (McInerney Ford Night Series Division) | |||||
FT 18:15 | Olympic Kingsway SC |
0-1
0-0 |
แมนดูราท ซิตี้ 3 | -0.25 | |
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League) | |||||
FT 18:25 | คูการิค(ยู 19) |
3-0
2-0 |
FK Radnicki 1923 U19 1 | -1.5 ▼▼-1 |
|
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 18:30 | 2 1 [A-17]โอลเบีย |
1-2
0-1 |
อัลบิโนเลฟเฟ่[A-9] 1 2 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
อินเดีย ดิวิชัน 1 (India League Division 1) | |||||
FT 18:30 | 2 1 [4]โกคูลัม เคราล่า เอฟซี |
4-1
0-1 |
ทีอาร์เอยู เอฟซี[5] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 18:30 | 2 [1]ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส |
3-2
3-0 |
มิเนอร์ว่า อคาเดมี่[2] 2 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
ลีกคัพหญิงไอซ์แลนด์ (Iceland Womens League Cup) | |||||
Cancel 18:30 | [ICE WPR-5]ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) |
|
เคฟลาวิค(ญ)[ICE LD1-2] | - | |
Cancel 18:30 | HK Kopavogur (W) |
|
อัคราเนส(ญ) | - | |
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League) | |||||
FT 18:30 | [3]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) |
2-0
0-0 |
เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ)[12] 1 | -2.25 ▼-2 ▲-2.25 |
|
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1) | |||||
FT 18:30 | 1 [7]ฟลอเรนซ์(ญ) |
1-5
1-0 |
ซาสซูโอโล่ (ญ)[3] 1 | +1 ▼+0.75 |
|
ดิวิชั่น 2 มอนเตเนโกร (Montenegro Division 2) | |||||
FT 18:30 | 5 [4]เอฟเค มอร์นาร์ |
1-0
0-0 |
FK Ibar Rozaje[9] 2 | -0.75 | |
FT 18:30 | [8]เอฟเค การ์เบจ |
1-0
1-0 |
เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา[3] | - | |
FT 18:30 | [5]เอฟเค เบราเน |
0-1
0-0 |
Arsenal Tivat[1] | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 18:30 | 2 [10]FK Drezga |
1-4
1-2 |
Jedinstvo Bijelo Polje[6] 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 18:30 | [7]โบเคลจ์ โคเตอร์ |
1-1
0-1 |
โอเอสเค อิกาโล[2] | - | |
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division) | |||||
FT 18:30 | คาโปสวาร์ (ยู 19) |
2-0
2-0 |
Dunaujvaros PASE U19 | - | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 18:30 | 3 เออิบาร์(ยู 19) |
1-2
1-1 |
Aurrera de Vitoria U19 4 | -2 | |
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 18:40 | 3 [6]ราดอมเมียร์ก ราดอม |
3-0
1-0 |
โกลนิค เลชน่า[2] 3 | -0.25 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 18:45 | [184]บังกลาเทศ |
0-0
0-0 |
เนปาล[171] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2) | |||||
FT 19:00 | 1 [3]ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส |
0-1
0-1 |
โบลตัน วอนเดอเรอส์[5] | +0 ▲+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | [SWE D2-1]แลนด์สโครน่า |
2-0
1-0 |
ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ[SWE D1 SNS-15] | -0.75 | |
FT 19:00 | [SWE D2-1]ฮาล์มสตัด |
0-0
0-0 |
คัลมาร์[SWE D1-14] | -0.5 | |
FT 19:00 | [SWE WD2-1]เอไอเคโซลน่า (ญ) |
3-1
1-1 |
โบลสตรานอส เอสเค (ญ)[SWE WD2-9] | - | |
FT 19:00 | [SWE D2-13]นอร์บี้ ไอเอฟ |
1-2
0-1 |
ออสเตอร์ ไอเอฟ[SWE D2-6] | +0 | |
FT 19:00 | [SWE D2-10]ไอเค บราเก้ |
1-0
1-0 |
ดัลคุลด์ เอฟเอฟ[SWE D1 SNN-13] | - | |
FT 19:00 | [GER RegNE-9]ชามนิตเซอร์ |
3-1
0-0 |
ฮาเวลเซ่[GER RegN-2] | - | |
FT 19:00 | ลุนด์ บีเค |
0-1
0-1 |
มัลโม่ เอฟเอฟ | - | |
FT 19:00 | 1 ยาโร |
2-0
1-0 |
เจบีเค เพียตาร์ซาริ 1 | -2 ▲▲▲-2.75 ▲▲▲ ▲▲▲-4.25 |
|
FT 19:00 | 1 FK Backa Topola |
3-0
3-0 |
อินดิจา[SER D1-17] 4 | -0.75 | |
FT 19:00 | วาร์ดา เซ |
2-1
1-0 |
เอฟซี มินาจ | - | |
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B) | |||||
FT 19:00 | 1 [5]ดิโอโกรัส |
0-4
0-0 |
เลวาเดียกอส[3] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 19:00 | 2 [14]แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ |
2-1
1-0 |
เอลเคเอสลอดซ์[3] 4 | +0.5 | |
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19) | |||||
FT 19:00 | [4]เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) |
3-2
2-1 |
อัลบอร์ก บีเค (ยู 19)[6] | - | |
FT 19:00 | [2]นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) |
2-2
0-0 |
เวเจิล (ยู 19)[11] | - | |
FT 19:00 | [12]บรอนด์บี้ (ยู 19) |
2-1
1-0 |
แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19)[9] | - | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 19:00 | Babrungas |
2-2
1-2 |
Atomsfera Mazeikiai | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 19:00 | พานาเดอเรีย พูลิโด้ |
4-1
2-0 |
CD Union Puerto | - | |
ลีกคัพหญิงไอซ์แลนด์ (Iceland Womens League Cup) | |||||
Cancel 19:00 | [ICE WPR-10]เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) |
|
ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ)[ICE WPR-8] | - | |
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17) | |||||
FT 19:00 | [2]มิดทิลแลนด์(ยู 17) |
6-1
2-0 |
ลิงบี้เอฟซี (ยู 17)[10] | - | |
ไทยลีก 2 (Thai league 2) | |||||
FT 19:00 | [1]หนองบัวลำภู |
1-2
1-1 |
ราชนาวีสโมสร[11] | -2 ▲▲-2.5 |
|
FT 19:00 | 1 [9]อยุธยายูไนเต็ด |
1-1
0-0 |
นครปฐม เอฟซี[3] | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 19:00 | [6]ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี |
2-0
1-0 |
ขอนแก่น เอฟซี[10] 1 | -1 ▲▲-1.5 |
|
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League) | |||||
FT 19:00 | 1 [7]FK Rostov (w) |
0-4
0-2 |
โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ)[2] | +2.25 | |
FT 19:00 | 2 [6]คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) |
0-4
0-2 |
ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ)[3] | +1 ▲+1.25 |
|
FT 19:00 | 2 [10]Rubin Kazan (w) |
0-1
0-0 |
ซแวซด้า 2005 (ญ)[4] | +2 ▲▲▲+2.75 |
|
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga) | |||||
FT 19:00 | 1 [8]Suure-Jaani United (w) |
0-3
0-0 |
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ)[3] 1 | +3 ▲▲▲+3.75 |
|
FT 19:00 | [2]FC Lootos Polva Womens |
0-4
0-2 |
ซาคุสปอร์ติง(ญ)[6] | - | |
FT 19:00 | [5]วาปรุส แปร์นู(ญ) |
5-0
1-0 |
ตัมเมกาตาร์ตู(ญ)[1] | -2 | |
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga) | |||||
FT 19:00 | 2 [2]USC Landhaus Womens |
2-0
0-0 |
Bergheim/Hof Womens[5] 1 | -2.25 | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 19:00 | 3 [9]สลาสค์วรอคลาวน์ 2 |
3-0
0-0 |
วิกรี่ ซูวอลกี้[5] 1 2 | +0.25 | |
FT 19:00 | 2 [2]เคเอส พอลโควิค |
4-0
2-0 |
เลช พอซนาน 2[16] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 19:00 | 3 [15]สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ |
0-2
0-2 |
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช[3] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 19:00 | อังกฤษ(ยู 19) |
6-1
2-0 |
อาร์เซน่อล (ยู 23) | - | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division) | |||||
FT 19:00 | 3 [B-9]โรสกิลด์ |
0-1
0-1 |
บีเค อวาลต้า[B-12] 2 | -0.25 | |
FT 19:00 | [A-10]เอฟซี ซีสเวส |
3-1
1-1 |
ดาลุ่ม[A-8] | +0 | |
FT 19:00 | 2 [B-6]วอนลอส |
0-0
0-0 |
เอฟเค 2000[B-4] 3 | +0 | |
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division) | |||||
FT 19:00 | ZalaegerzsegTE U19 |
5-0
2-0 |
กีร์มอต เอสอี(ยู 19) | - | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 19:00 | CD Sobradillo U19 |
3-1
2-0 |
Llano del Moro U19 | -2.5 | |
FT 19:00 | 1 CF Juventud Laguna U19 |
3-1
0-1 |
ซีดี มาริโน่ (ยู 19) 1 | +0 | |
ฟุตบอลหญิง แอลจีเรีย (Algeria Womens League) | |||||
FT 19:00 | 2 AS Surete Nationale Women |
4-1
4-1 |
ASEAC(W) 1 | -1 | |
FT 19:00 | 1 เอฟซี คอนสแตนติน(ญ) |
1-0
1-0 |
JF Khroub(W) 2 | +1.5 | |
ไอซ์แลนด์ ลีก คัพ บี (Iceland League Cup B) | |||||
Cancel 19:00 | [ICE D2-11]ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์ |
|
เรยเนียร ซานเกอร์ได | - | |
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women) | |||||
FT 19:00 | 3 Eding Sport (w) |
1-4
1-1 |
เอเอส เอวาเอฟเอฟ (ญ) 3 | +2.5 | |
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League) | |||||
FT 19:05 | เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) |
2-1
2-1 |
วอจ์โวดิน่า(ยู 19) | -0.75 ▲-1 |
|
FT 19:25 | 1 1 เอฟเค แรด (ยู 19) |
0-0
0-0 |
TSC Backa Topola U19 1 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:30 | วีพีเอส วาซ่า |
3-1
1-1 |
มูซ่า | - | |
FT 19:30 | อิลเวส แทมเปเร่ |
1-4
1-1 |
พีเค-35 วานตา | - | |
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก (Albania SuperLiga) | |||||
FT 19:30 | 2 ปอกราเดตส์ |
2-0
0-0 |
Turbina Cerrik 6 | -0.75 | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
Cancel 19:30 | [B-11]จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ |
|
ปาร์ดูบีค บี[B-13] | -0.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 19:30 | ลาส พัลมาส ซี |
1-1
0-0 |
อาลูกัส ซีเอฟ | -1.25 | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division) | |||||
FT 19:30 | 2 [B-8]เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ |
0-1
0-1 |
สคอฟโชเว็ด[B-13] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League) | |||||
FT 19:40 | [5]อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) |
5-0
1-0 |
อัล ทาย(เยาวชน)[14] | - | |
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B) | |||||
FT 19:45 | 2 1 [4]สโกดา ซานธี |
1-0
0-0 |
เออร์โกเทลิส[2] 4 | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:55 | [BUL D1-4]อาร์ดา |
4-1
3-1 |
เอฟซี โซโสโพล[BUL D2-8] | - | |
FT 19:55 | เอฟซี โนโวซีบีสค์ |
3-1
2-1 |
โนสต้า โนโวทรอย | - | |
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League) | |||||
FT 19:55 | [7]อัล-ชาบับ(เยาวชน) |
2-1
0-0 |
อัล-นาเซอร์(เยาวชน)[2] | - | |
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2) | |||||
FT 20:00 | 3 [8]เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ |
1-0
1-0 |
ซอลฟอร์ด ซิตี้[9] 2 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | [SWE D2-2]เฮลซิงบอร์ก |
0-0
0-0 |
วาร์นาโม | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | [SWE D2-15]อโครโพลิส ไอเอฟ |
2-0
1-0 |
บรอมมาปอจคาร์น่า[SWE D1 SNN-3] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | [SWE D1-11]วาลเบิร์ก เอฟซี |
2-0
0-0 |
จีเอไอเอส[SWE D2-7] | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:00 | [SWE D2-16]เอเอฟซี เอสคิลทูน่า |
2-1
0-0 |
แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ[SWE D1 SNN-4] | - | |
FT 20:00 | [FIN D2-4]เอ็มพี มิคเคลลี่ |
1-0
1-0 |
เอฟซี วาจากอสกิ[FIN D3 AC-7] | - | |
FT 20:00 | ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค |
0-1
0-1 |
สปุตนิก | - | |
FT 20:00 | FK Sloga 1934 Vinica |
0-0
0-0 |
ซิเล็กส์ | - | |
แอฟริกันเนชันส์ คัพ (แอฟริกันเนชันส์ คัพ) | |||||
FT 20:00 | [143]เลโซโท |
0-0
0-0 |
เซียร์ราลีโอน[116] | +0 | |
เช็กคัพ (Czech Republic Cup) | |||||
FT 20:00 | [CZE D2-7]เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม |
2-3
0-1 |
เบามิต ยาโบลเนค[CZE D1-4] 1 | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2) | |||||
FT 20:00 | 5 [11]เอ็นดี เบลตินซี |
0-2
0-1 |
รีดอมเลีย[1] 1 4 | +0.75 ▲+1 |
|
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 20:00 | 1 [1]เอสเปรานซ์ เอสที |
1-0
0-0 |
ยูเอส โมนาสตีร์[6] 3 | -1 ▼▼▼-0.25 |
|
ฟุตบอล ถ้วย สวีเดน หญิง (Svenska Cupen Damer) | |||||
FT 20:00 | BK Hacken (W) |
5-2
1-0 |
ลิงโคปิ้ง (ญ) 3 | -1.25 | |
FT 20:00 | [SWE WD1-6]Vaxjo (W) |
4-0
3-0 |
ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ)[SWE WD2-11] | -2.25 ▼▼▼-1.5 |
|
FT 20:00 | [SWE WD1-12]ไอเค อุปซาลา (ญ) |
1-2
0-2 |
โมรอน บีเค (ญ)[SWE WD2-3] | -0.5 | |
FT 20:00 | 2 [SWE WD1-9]เยอร์การ์เด้น (ญ) |
2-3
0-1 |
ยูเมีย ไอเค (ญ)[SWE WD1-11] | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
FT 20:00 | 2 [14]เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 |
1-1
1-1 |
ซวิคเกา[9] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League) | |||||
FT 20:00 | [13]Al-Feiha U20 |
0-3
0-3 |
อัล-ฮิลาล(เยาวชน)[3] | - | |
FT 20:00 | [9]อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) |
1-2
1-1 |
อัล อาห์ลี(เยาวชน)[1] | - | |
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League) | |||||
FT 20:00 | เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19) |
2-4
0-3 |
ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) | - | |
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League) | |||||
FT 20:00 | [5]เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) |
1-3
0-2 |
Zenit St Petersburg (W)[1] | +1.75 ▲+2 |
|
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 20:00 | Dinamo Brest (W) |
0-7
0-5 |
Dnepr Mogilev (w) | - | |
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2) | |||||
FT 20:00 | 2 Telefonat Beni Suef |
2-1
1-0 |
แอสซุส เปโตรเลียม 2 | -0.25 | |
FT 20:00 | 2 El Sharqia Dokhan |
2-2
0-1 |
Dayrot 2 | -0.75 | |
FT 20:00 | 4 อัล มินยา |
2-2
1-0 |
เบนี ซูเอฟ 4 | -0.25 | |
FT 20:00 | 2 Shoban Moslemen Qena |
1-2
0-2 |
ไฟยุม 2 | -0.25 | |
FT 20:00 | 1 Markaz Shabab Samalot |
1-0
1-0 |
El Alameen 1 1 | +0 | |
FT 20:00 | 2 El Alominiom |
2-0
0-0 |
Kima Aswan 5 | -1.25 | |
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga) | |||||
FT 20:00 | 1 [1]สลาเวีย ปราก (ญ) |
2-0
2-0 |
สโลวัคโก้ (ญ)[3] | - | |
FT 20:00 | [5]ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) |
3-2
2-2 |
สโลวาน ลิเบเรก(ญ)[4] | -0.25 | |
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 (Tunisia Division 2) | |||||
FT 20:00 | 4 AS Mhamdia |
7-7
1-2 |
ES Rades 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 5 อีเอส ซาร์ซิส |
1-0
0-0 |
อีโอ ซีดี บูซิด 3 | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 20:00 | Kalaa Sport |
0-0
0-0 |
Sporting Ben Arous | - | |
FT 20:00 | Club Menzel Bouzelfa |
2-2
0-1 |
Jerba Midoun | +0 | |
FT 20:00 | 6 ES Hammam Sousse |
1-1
0-0 |
เอเอส คัสเซรีน 3 | -0.5 | |
FT 20:00 | Sfax Railways |
0-1
0-1 |
เอเอส กาเบส | - | |
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga) | |||||
FT 20:00 | [7]เอสวี ฮอร์น(ญ) |
5-0
1-0 |
ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ)[9] | - | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 20:00 | 2 1 [17]โอลิมเปีย ไอบรองก์ |
1-3
0-0 |
สเตล รุสซ์โซว[7] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | [14]โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ |
1-2
1-1 |
Hutnik Krakow[18] | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
FT 20:00 | 1 [7]Casa De Portugal |
2-1
1-1 |
สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า[10] | +2 | |
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women’s Premier League) | |||||
FT 20:00 | [4]อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) |
2-0
1-0 |
คลับบรูซ(ญ)[5] | -0.25 | |
FT 20:00 | [2]สตองดาร์ ลีแอช (ญ) |
0-2
0-0 |
KAA Gent Ladies[3] 1 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:00 | [1]อันเดอร์เลชท์ (ญ) |
0-1
0-1 |
ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ)[7] | - | |
FT 20:00 | 1 [9]เอนด์ราต อาลาส (ญ) |
6-0
2-0 |
Charleroi (W)[10] 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 20:00 | [6]ราซิ่ง เกงค์(ญ) |
1-1
1-0 |
ซูลเต้ วาเรเกม(ญ)[8] | -0.75 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 20:00 | 3 [W-18]เอสวี ลิปสตัดท์ |
1-3
1-0 |
ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น[W-21] 4 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 20:00 | 1 [W-3]พรูเบน มุนสเตอร์ |
1-1
0-0 |
บอนเนอร์[W-20] 6 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 20:00 | 1 [S-7]วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 |
2-3
1-1 |
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)[S-12] | -0.75 | |
FT 20:00 | 2 [W-6]ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น |
1-1
0-1 |
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น[W-2] 1 | +0.5 | |
FT 20:00 | [S-20]TSV Schott Mainz |
1-1
0-0 |
วีเอฟอาร์ อาเล่น[S-13] | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 20:00 | 2 [W-9]มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) |
0-1
0-0 |
ไวเด้นบรูค[W-11] 1 | -0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 20:00 | [S-1]เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) |
2-0
0-0 |
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)[S-17] 2 | -1.25 ▼▼▼-0.5 |
|
FT 20:00 | [S-22]ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ |
0-6
0-3 |
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ[S-18] | +0.5 ▲▲▲+1.25 |
|
FT 20:00 | [S-8]เอฟซี 08 โฮมบวร์ก |
2-1
2-1 |
รอท-ไวส์ โคเบลนซ์[S-11] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 20:00 | 2 [S-3]เอสเอสวีอูล์ม 1846 |
1-1
0-1 |
เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส[S-19] 4 | -1.25 | |
FT 20:00 | 3 [W-10]เอสเฟา สแตรเลน |
2-2
0-2 |
Wuppertaler[W-14] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 20:00 | [S-16]เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ |
0-2
0-0 |
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก[S-6] | +1.25 ▼+1 |
|
FT 20:00 | 1 [W-5]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) |
0-1
0-1 |
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)[W-1] 1 | +0.75 | |
FT 20:00 | 1 [W-12]ชาลเก้ 04 (เยาวชน) |
4-1
3-1 |
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้[W-17] 2 | +0 | |
FT 20:00 | 2 [S-15]เฮสเซ่น คาสเซล |
2-1
2-0 |
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต[S-5] 3 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 20:00 | 2 [S-2]ทีเอสวี ชไตน์บัค |
1-1
0-1 |
ทีเอสจี บาลินเก้น[S-10] 1 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 20:00 | [S-14]เอฟซี กีสเซิน |
1-1
1-0 |
บาลินเกอร์[S-9] | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 20:00 | 1 [W-19]แบร์กิช กลัดบลัค 09 |
0-0
0-0 |
อเลมานเนีย อาเค่น[W-13] | +0.25 ▲+0.5 ▼▼+0 |
|
FT 20:00 | [S-21]บาเยิร์น อัลเซนัว |
1-3
1-1 |
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค[S-4] | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 20:00 | [W-7]เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น |
4-1
1-1 |
โคโลญจน์ (เยาวชน)[W-8] 1 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
Cancel 20:00 | [E-8]เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) |
|
Traiskirchen[E-4] | - | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division) | |||||
FT 20:00 | 2 [A-9]บราแบรนด์ |
3-0
1-0 |
วีเอสเค อาร์ฮุส[A-5] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 20:00 | [A-4]เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด |
1-3
1-2 |
ฮอลเบค[A-12] 2 | -1.5 | |
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One) | |||||
FT 20:00 | Yafoot FC |
1-2
0-1 |
Bamboutos de 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 20:00 | 1 Unia Skierniewice |
2-1
2-0 |
KS Kutno 4 | -0.25 | |
FT 20:00 | KS Mieszko Gniezno |
0-1
0-0 |
KP Starogard Gdanski | +3.75 ▼▼+3.25 |
|
FT 20:00 | 4 กอร์นิค โคนิน |
0-1
0-1 |
Gwardia Koszalin 5 | +0.25 | |
FT 20:00 | แคมิกโปลิศ |
0-2
0-1 |
GKS Przodkowo 1 | +2 | |
FT 20:00 | 2 1 บอลเทค จีเนีย |
1-1
0-1 |
KS Polonia Sroda Wlkp 1 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 20:00 | 2 Radunia Stezyca |
1-0
0-0 |
Unia Swarzedz 4 | -2.75 | |
เซอร์เบียลีก หญิง (Serbia League Women) | |||||
FT 20:00 | 2 ZFK Masinac (w) |
1-0
1-0 |
ZFK TSC (W) 1 | -1.75 | |
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria) | |||||
FT 20:00 | CSO Plopeni |
6-0
0-0 |
ACS Kids Tampa Brasov | -1.25 | |
FT 20:00 | 1 เอเอฟซี เมตาลูล บูซัว |
2-0
1-0 |
เอฟซี โวลุนทารี 2 1 4 | +0 | |
FT 20:00 | CSA Steaua Bucuresti |
4-0
0-0 |
ดินาโม บูคาเรสต์ 2 | -3.25 ▲▲▲-4 |
|
FT 20:00 | 2 กิโรด้า ซิ กิอาร์มาต้า วิ |
0-1
0-1 |
โกลเรีย ลุนก้า ทูซ เซอมาย 4 | -1.25 | |
FT 20:00 | 3 ACS Progresul Pecica |
0-1
0-1 |
ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า 4 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 20:00 | 3 สเตนต้า มิรอสราว่า |
2-1
1-1 |
เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า 2 | -0.25 | |
FT 20:00 | 3 มอสติสที อัลมิว |
1-0
0-0 |
Vito Lou Constanza B 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 20:00 | 3 FC Pucioasa |
2-1
2-0 |
ซีเอสยูนิเวอร์ซิตาเตียคลาอิโอว่า บี 1 | -0.5 | |
FT 20:00 | 5 ACSO Filiasi |
2-0
0-0 |
ยูนิเรีย บาสคอฟ 1 6 | -1.5 | |
FT 20:00 | 2 CSO Petrolul Potcoava |
3-1
0-1 |
Clinceni College B 3 | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
FT 20:00 | CA Oradea |
4-0
2-0 |
CS Sportul Simleu Silvaniei 2 | -1.25 ▲▲▲ ▲-2.25 |
|
FT 20:00 | 2 เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า |
1-0
1-0 |
ACS Somuz Falticeni 2 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
FT 20:00 | 4 ลูเซียฟารุล โอราเดียบี |
0-1
0-1 |
ซีเอส มินัวเออร์ บาเอีย แมร์ 4 | +2 | |
FT 20:00 | 3 อินดูสเตรีย กลาด้า |
0-1
0-0 |
ซีเอส ฮูเนโดอารา 2 | +0.75 | |
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3) | |||||
FT 20:00 | 1 FC Chernigiv |
0-1
0-0 |
Rubikon 2 | -0.25 | |
FT 20:00 | 3 FC Kryvbas Kriviy Rih |
6-0
3-0 |
Real Pharma Ovidiopol 2 | -2 | |
FT 20:00 | 1 Enerhiya Nova Kakhovka |
3-0
1-0 |
เอ็มเอฟเค นิโคลาเยฟ 2 2 | -1.25 | |
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2) | |||||
FT 20:00 | 2 Arua Hill SC |
3-0
0-0 |
Kataka FC 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:00 | 1 FC Calvary |
0-1
0-0 |
Blacks Power FC 1 | -0.25 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 20:00 | 4 Arucas CF U19 |
2-2
1-1 |
Acodetti CF U19 1 4 | +0 | |
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก หญิง (Hong Kong Women Premier League) | |||||
FT 20:00 | 1 คิตฉี(ญ) |
1-0
0-0 |
ชาทิน(ญ) 2 | -0.5 | |
FT 20:00 | 1 ฮ่องกง เอฟซี (ญ) |
0-2
0-2 |
วูฟูไทโป(ญ) | +0.25 | |
Germany Landespokal (Germany Landespokal) | |||||
FT 20:00 | 3 ทีเอสวี 1860 มิวนิค |
2-2
0-1 |
อิงโกลสตัดท์ 1 | -0.25 | |
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B) | |||||
FT 20:00 | นาโปลี(ยู 19) |
1-1
1-0 |
ปิซา(ยู 19) 3 | -0.75 | |
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League) | |||||
FT 20:05 | [11]อัล-ทาวอน(เยาวชน) |
4-0
1-0 |
ฮาเจอร์(เยาวชน)[15] | - | |
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 20:05 | ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) |
6-1
3-0 |
วิลลา ซาน คาร์ลอส (ญ) 2 | -5.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:15 | [SWE D1 SNN-16]Haninge |
2-2
0-1 |
เทบีย์ไอเอส[SWE D1 SNN-12] | -0.75 | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 20:15 | [8]เซบีญ่า เอฟซี (ญ) |
0-4
0-0 |
บาร์เซโลน่า(ญ)[1] | +4 ▼▼+3.5 |
|
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League) | |||||
FT 20:25 | [10]อัล-อิติฮัด(เยาวชน) |
3-0
0-0 |
อับฮา คลับ(เยาวชน)[16] | - | |
FT 20:25 | [8]อุฮุด(เยาวชน) |
2-0
0-0 |
อัล-ฟาร์ท(เยาวชน)[12] | - | |
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga) | |||||
FT 20:30 | 2 1 [11]เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม |
0-1
0-0 |
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส[2] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 20:30 | 2 [1]ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา |
4-0
2-0 |
เอฟเค โปปาร์ด[15] 1 | -3.5 | |
FT 20:30 | 2 [4]เอ็มเอฟเค สกาลิก้า |
1-0
1-0 |
เอ็มเอสเคซิลิน่า บี[8] 5 | -1 ▼▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:30 | 2 [9]เคเอฟซี โคมาร์โน |
1-0
0-0 |
เอฟเค โคซิค[5] | +0.25 | |
ดิวิชัน 1 เฟมินีน (French Feminines D1) | |||||
FT 20:30 | [9]แร็งส์(ญ) |
2-1
1-1 |
เลอ อาฟร์(ญ)[12] | - | |
FT 20:30 | [10]เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) |
0-0
0-0 |
แก็งก็อง (ญ)[6] | - | |
FT 20:30 | [7]เฟลอรี่ 91 (ญ) |
1-2
0-2 |
บอร์กโดซ์ (ญ)[3] 1 | +1.25 | |
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national) | |||||
Cancel 20:30 | [8]KSKV Zwevezele (w) |
|
Moldavo Womens[12] | - | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
Cancel 20:30 | [B-10]สโลวาน เวลวารี่ |
|
เอสเค ซาปี้[B-1] | +0.25 | |
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1) | |||||
FT 20:30 | [4]เรส โรมา (ญ) |
2-0
1-0 |
วิทยาลัยซานมารีโน(ญ)[11] | -2.25 ▲-2.5 |
|
FT 20:30 | 2 [9]เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) |
0-2
0-0 |
ฟิออเรนติน่า (ญ)[6] | +1 ▼+0.75 |
|
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League) | |||||
FT 20:30 | เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) |
6-1
4-0 |
RFK Novi Sad 1921 U19 | -1.75 | |
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 20:30 | 3 เอซี เมสเตร่ |
0-1
0-1 |
จีเอสดี แอมโบรเซียนา 3 | -0.25 | |
FT 20:30 | 2 ASD Pro Livorno |
0-2
0-1 |
Ghivizzano 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup) | |||||
FT 20:30 | 2 Pro Sesto U19 |
0-0
0-0 |
เลคโค่(ยู19) 4 | +0 | |
FT 20:30 | 1 โมเดน่า(ยู20) |
1-1
1-0 |
ราเวนนา(ยู 19) 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 20:30 | โคโม (ยู 20) |
1-0
1-0 |
Pro Patria U19 1 2 | -0.25 | |
FT 20:30 | 1 เชเซน่า (เยาวชน) |
6-1
2-0 |
ซานมารีโน(ยู 19) 1 | -2 | |
FT 20:30 | 1 ลิวอร์โน่ ยู 19 |
2-2
2-0 |
เอดีซี วีแตร์เบเซ (ยู 19) 4 | -0.25 | |
FT 20:30 | 3 1 วีร์ตุส ฟรังกาวิลล่า (ยู 19) |
3-1
1-0 |
โมโนโพลี (ยู 19) 1 | +0.25 | |
FT 20:30 | คาร์ราเรเซ่ (ยู 19) |
1-1
0-0 |
ปิสโตเยเซ่ (ยู 19) 2 | -1 | |
FT 20:30 | 1 Bisceglie 1913 U19 |
1-0
1-0 |
วิโบเนเซ่(ยู19) 2 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 20:30 | 4 Giana Erminio U19 |
0-2
0-1 |
โนวาร่า (เยาวชน) | +0.75 | |
FT 20:30 | 2 ปาโดวา(เยาวชน) |
3-3
2-2 |
Legnago Salus U19 1 | -1.25 | |
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League) | |||||
FT 20:30 | 1 Fortis FC |
5-0
4-0 |
วิคตอเรีย สปอร์ติ้ง คลับ | -2 ▼-1.75 |
|
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division) | |||||
FT 20:40 | [10]มาซาฟี่ |
0-1
0-1 |
อัล อราบี[6] | - | |
FT 20:40 | [5]ดูบา อัลฮัสซัน |
2-3
0-0 |
อัล ฮัมริยา[7] | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:00 | [SWE D1-6]ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค |
5-0
3-0 |
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ[SWE D2-14] | -1.25 ▼-1 |
|
FT 21:00 | ราบ็อตนิคกี้ |
2-1
0-0 |
เรโนวา | - | |
FT 21:00 | เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ |
1-1
1-1 |
NK Orijent Rijeka 2 | -0.75 | |
FT 21:00 | เบรกัลนิก้า สติป |
3-0
1-0 |
Belasica Strumica | - | |
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2) | |||||
FT 21:00 | 2 [5]NK Bilje |
2-1
1-1 |
NK Roltek Dob[2] 1 3 | +0.25 | |
FT 21:00 | 4 1 [14]NK Primorje |
0-1
0-0 |
ทริงลาฟ คราน[7] 2 | +0.25 | |
FT 21:00 | 4 [3]เอ็นเค ครักคา |
3-1
1-0 |
Jadran Dekani[13] 3 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 21:00 | 4 [10]เอ็นเค เครสโก |
1-0
0-0 |
ดราว่า[12] 2 | -0.25 | |
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 21:00 | 3 1 [C-19]คาเวเซ่ |
0-2
0-0 |
คาตาเนีย[C-7] 3 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 21:00 | 1 [B-16]ไอโมเลเซ่ |
0-1
0-1 |
เปรูจา[B-2] 2 | +0.75 | |
FT 21:00 | 2 [A-1]โคโม |
4-2
2-1 |
ปอนเทเดร่า[A-7] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 21:00 | 2 [B-12]กุบบิโอ |
3-0
2-0 |
เมทัลลิกา คาลชิโอ้[B-7] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 3 [A-18]ปิสโทลเซ่ |
0-1
0-0 |
เลชโก้[A-5] 2 | +0.25 | |
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ) | |||||
FT 21:00 | อิปสวิช (ยู 18) |
3-1
1-1 |
Swindon U18 | - | |
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 21:00 | [17]เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ |
0-0
0-0 |
จีเคเอส ทิคี[4] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 21:00 | 2 [9]คูริโก้ ยูนิโด |
2-0
2-0 |
เมไลพิลล่า[CHI D2-5] 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
ฟุตบอล ถ้วย สวีเดน หญิง (Svenska Cupen Damer) | |||||
FT 21:00 | 1 [SWE WD1-2]เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) |
3-3
3-2 |
คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)[SWE WD1-3] | -1 ▲-1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 21:00 | [SWE WD1-5]วิทสโจ จีไอเค (ญ) |
1-0
1-0 |
Alingsas (W)[SWE WD2-7] 1 | -2 ▲-2.25 |
|
เดนิช คัพ หญิง (Denmark Womans Cup) | |||||
FT 21:00 | [DEN WD1-6]ทิซเตด เอฟซี (ญ) |
3-0
2-0 |
โอเดนเซ่ บีเค (ญ) 1 | -2 | |
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national) | |||||
Cancel 21:00 | [16]Massenhoven VC Womens |
|
เกนท์ บี (ญ)[2] | - | |
Cancel 21:00 | [5]อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ) |
|
เควีเคไทอ์เนน(ญ)[9] | - | |
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือกโซนยุโรป (FIFA World Cup qualification (UEFA)) | |||||
FT 21:00 | 3 [39]รัสเซีย |
2-1
2-1 |
สโลวีเนีย[62] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:00 | 1 [63]มอนเตเนโกร |
4-1
2-1 |
ยิบรอลตาร์ 3 | -2.5 ▲-2.75 |
|
ลีกคัพหญิงไอซ์แลนด์ (Iceland Womens League Cup) | |||||
Cancel 21:00 | ฟจาแด็บ ฮอตตูร เลคเนียร์ (ญ) |
|
Einherji (w) | - | |
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
FT 21:00 | 2 [6]IMT Novi Beograd |
1-0
1-0 |
FK Zarkovo[4] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga) | |||||
FT 21:00 | [2]สปาร์ตา ปราก (ญ) |
7-1
3-0 |
ปาร์ดูบีตเซ (ญ)[8] | - | |
มาซิโดเนีย วตอรา ลีกา (FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga) | |||||
FT 21:00 | 3 [MKD D1-10]โปเบด้า |
0-1
0-1 |
FK Tikves Kavadarci[MKD D2-8] 4 | +2 | |
FT 21:00 | [west-9]เอฟเค ดริต้า |
2-2
0-2 |
เอฟเค รินิจา กอสติวาร์[west-4] | +0 | |
FT 21:00 | 4 [East-9]FC Plackovica |
0-2
0-0 |
Pehchevo[East-3] 2 | +0.75 | |
FT 21:00 | [west-5]Korab Debar |
0-0
0-0 |
วลาซริมิ คิซีโว[west-7] | -1 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 21:00 | สโลวะเกีย(ยู21) |
2-2
0-1 |
สาธารณรัฐมาซิโดเนีย (ยู 21) | -0.25 | |
FT 21:00 | ยูเครน (ยู 21) |
1-1
1-0 |
อุซเบกิสถาน ยู21 | -0.5 | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
Cancel 21:00 | [2-12]SC Buochs |
|
ลังเงนทาล[2-4] | - | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
Cancel 21:00 | [M-8]โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม |
|
อัลเลอไฮเลเกน[M-11] | - | |
Cancel 21:00 | [M-4]ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ |
|
เอสซี คาลสดอฟ[M-7] | - | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division) | |||||
FT 21:00 | 1 [B-11]บรอนชอยจ์ |
2-0
1-0 |
เอบี ทาร์นดี[B-14] 1 | -0.75 | |
FT 21:00 | 2 [A-11]นาสบี้ |
0-4
0-1 |
มิดเดลฟาร์ท[A-7] 3 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 21:00 | 2 [B-1]ไนโคบิ้ง เอฟซี |
0-0
0-0 |
ฮิลลิร็อด[B-7] | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 21:00 | 3 [A-3]บีเค เฟรม |
3-0
2-0 |
เจมส์เมอบังค์[A-1] 2 | +0.25 | |
FT 21:00 | 2 [A-2]บี 93 โคเปนเฮเกน |
4-1
1-0 |
โฮลสเตโบร บีเค[A-14] 1 | -1.75 ▲-2 ▼-1.75 |
|
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One) | |||||
FT 21:00 | 2 1 Colombe du Dja et Lobo |
0-1
0-0 |
แพนแทร์ สปอร์ทีฟ ดู เนด์ 1 2 | -0.25 | |
แคมมารูน อีลิท 2 (Cameroon Elite two) | |||||
FT 21:00 | 2 Aigle Royal Menoua |
0-0
0-0 |
Stade FC de Bertoua 2 | +0 | |
FT 21:00 | 2 เอเอส มาเตล็อต |
2-2
1-2 |
Lion Blesse 1 | +0 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 21:00 | MLKS Znicz Biala Piska |
1-0
0-0 |
RKS Radomsko 1 | -0.25 | |
FT 21:00 | Wisloka Debica |
0-0
0-0 |
LKS Lagow | -0.25 | |
FT 21:00 | 2 โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ |
1-2
0-0 |
Jagiellonia Bialystok II 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 21:00 | 2 ลานุส (ญ) |
3-3
2-0 |
กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) | +0.25 | |
ฟุตบอลหญิง สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (Republic of Ireland National League Women) | |||||
FT 21:00 | 1 Bohemians Dublin (W) |
6-2
4-1 |
FC Treaty United (W) | +0 | |
ปานามา ลีก สำรอง (Panama Reserve League) | |||||
FT 21:00 | 2 โคลอน ซี-3 |
0-2
0-1 |
San Martin FC Reserves BM 3 | -0.25 | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III) | |||||
FT 21:00 | Rakosmenti KSK |
1-0
0-0 |
ทาคโซนี เอสอี 1 | -0.25 | |
FT 21:00 | 2 Majosi SE |
1-6
0-5 |
เคชเคเมติ ทีอี | +4 ▼+3.75 |
|
FT 21:00 | III. เครูเลติ ทียูอี |
2-2
1-0 |
ทาทาบันย่า | -1.75 | |
บอสเนีย เฮอร์เซโกวีนา พรีวา ลีกา (Bosnia erzegovina 1st League) | |||||
FT 21:00 | 2 FK Tekstilac |
1-0
1-0 |
FK Kozara Gradiska 2 | +0 | |
FT 21:00 | Leotar |
3-0
0-0 |
เอฟเค พอดรินเจ | -1.25 ▼-1 |
|
ฮอลแลนด์ ลีก3 (Holland Ligue 3) | |||||
Cancel 21:00 | [15]เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส |
|
เดอ ทริฟเฟอร์ส[18] | - | |
Cancel 21:00 | [7]โคซัคเค่น บอยส์ |
|
โวเลนดัม (เยาวชน)[11] | - | |
Cancel 21:00 | [3]สปาเคนเบิร์ก |
|
ชีเวนนินเกน[16] | - | |
ไอซ์แลนด์ ลีก คัพ บี (Iceland League Cup B) | |||||
Cancel 21:00 | ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ |
|
ยูเอ็มเอฟ ทินดาสทอลล์ | - | |
Cancel 21:00 | เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์ |
|
ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก | - | |
Cancel 21:00 | [ICE D2-7]คาริ อัคราเนส |
|
KF Fjallabyggdar[ICE D2-6] | - | |
Cancel 21:00 | [ICE D2-12]Dalvik Reynir |
|
เอ็นเฮอร์จิ | - | |
Cancel 21:00 | [ICE D2-5]ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ |
|
ซินดรี้ | - | |
Cancel 21:00 | [ICE D2-10]วอลซันกูร์ |
|
Hottur Huginn | - | |
Cancel 21:00 | เอลลิดิ |
|
เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ | - | |
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League) | |||||
FT 21:00 | 1 NK Rudar Labin |
0-2
0-1 |
NK Grobnican 5 | +0 | |
FT 21:00 | 2 NK Uljanik |
3-1
2-0 |
เอ็นเค โนวิกราด 3 | -1.25 ▼-1 |
|
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B) | |||||
FT 21:00 | 1 วิเซนซา ยู 19 |
4-1
2-0 |
คิเอโว่(ยู 19) 2 | -0.25 | |
FT 21:00 | 1 อูดิเนเซ่(เยาวชน) |
2-1
1-0 |
เบรสชา(เยาวชน) 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | 3 1 ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) |
0-5
0-4 |
ปาร์ม่า(เยาวชน) 1 | +1.5 ▲+1.75 |
|
FT 21:00 | 1 S.S.D. Monza 1912 Youth |
1-0
1-0 |
เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) | - | |
FT 21:00 | ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) |
1-2
1-1 |
เวโรน่า (ยู19) | - | |
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women) | |||||
FT 21:00 | 1 Amazone FAP (W) |
0-1
0-0 |
Louves Minproff (W) 1 | -1 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:30 | [FIN D1-8]เอซี โอลู |
0-4
0-1 |
จิปโป[FIN D3 AC-1] | - | |
FT 21:30 | สลาเวน โคปริฟนิก้า |
1-0
0-0 |
เอ็นเค มูรา 05 | - | |
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League) | |||||
FT 21:30 | 2 [5]แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี |
6-2
2-1 |
บาลา ทาวน์[3] 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 21:30 | 6 1 [9]อเบอรี่สวิธทาวน์ |
1-1
1-0 |
เพนนี่บอนท์เอฟซี[4] 1 | +0.5 | |
FT 21:30 | 1 [11]ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด |
0-6
0-5 |
เดอะ นิว เซนต์ส[2] | +1.75 ▲▲+2.25 |
|
FT 21:30 | 2 [8]นิวทาวน์ เอเอฟซี |
0-3
0-1 |
ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้[7] 4 | -0.25 | |
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national) | |||||
Cancel 21:30 | [1]Kontich FC Womans |
|
SG-Tertre-Hautrage Womens[4] | - | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 21:30 | 2 1 [19]ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ |
2-1
1-1 |
โซกอล ออสโตรดา[11] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 21:30 | [14]Sporting Cabinda |
0-0
0-0 |
Desportivo Huila[10] | - | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 21:30 | 5 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie |
1-1
0-1 |
โปโลเนีย ไบตอม 8 | +0.25 | |
FT 21:30 | 4 1 Polonia-Stal Swidnica |
1-0
0-0 |
Piast Zmigrod 1 2 | +0.5 | |
FT 21:30 | LKS Goczalkowice Zdroj |
1-2
0-1 |
ซาเกลบี้ ลูบิน บี | -0.25 | |
FT 21:30 | 3 2 ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี |
3-3
2-1 |
Rekord Bielsko-Biala 3 | +0.25 | |
บอสเนีย เฮอร์เซโกวีนา พรีวา ลีกา (Bosnia erzegovina 1st League) | |||||
FT 21:30 | 3 เอฟเค บูดัคโนส ปอดโกริก้า |
2-0
0-0 |
Jedinstvo Bihac 2 | -0.25 ▼+0 |
|
ฮอลแลนด์ ลีก3 (Holland Ligue 3) | |||||
Cancel 21:30 | [13]ทีอีซี |
|
ควิก บอยส์[4] | - | |
Cancel 21:30 | [9]เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก |
|
นูร์ดวิก[17] | - | |
Cancel 21:30 | [8]Katwijk |
|
ไอเซิลเมียร์โวเกลส์[5] | - | |
Cancel 21:30 | [14]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) |
|
เอเอสดับเบิลยูเอช[2] | - | |
Cancel 21:30 | [10]โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี |
|
ไรจน์สเบิร์ก บอยส์[6] | - | |
Cancel 21:30 | [12]เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี |
|
เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม[1] | - | |
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2) | |||||
FT 21:30 | 5 [11]เฮชเอ็นเคซิบาเลีย |
2-1
1-0 |
เอ็นเค ดูโกพอลเจ[3] 2 | +0 | |
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League) | |||||
FT 21:30 | 3 มลาโดสต์ ซดราโลวี |
1-0
1-0 |
NK PAPUK ORAHOVICA 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 21:30 | 4 NK Uskok |
2-0
1-0 |
Urania 3 | -0.5 | |
FT 21:30 | 2 เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค |
2-1
2-0 |
HNK Segesta Sisak 2 | -2.25 ▼-2 |
|
FT 21:30 | 1 คริดเวนิกา เอ็นเค |
1-1
0-1 |
เนฮาจ 1 | -2 ▼-1.75 ▲-2 |
|
FT 21:30 | 3 เอ็นเค มักซีมีร์ |
1-2
1-2 |
GAJ Mace 1 6 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:30 | 2 NK Vodice |
1-0
0-0 |
NK Hrvace 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 21:30 | 1 DUGO SELO |
0-0
0-0 |
เอ็นเคลุคโก้ 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:30 | 1 NK Naprijed Hreljin |
2-0
0-0 |
NK Krk 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:30 | NK Vihor |
1-1
1-0 |
เอ็นเค สลาวิย่า พลิเตอร์นิก้า 1 | -1 | |
FT 21:30 | 2 เอ็นเค จารูน |
2-2
2-0 |
NK Spansko 4 | -1.75 | |
FT 21:30 | 1 เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 |
1-0
0-0 |
เอ็นเค มาร์โซเนีย 1909 1 | +0 | |
FT 21:30 | 2 เอ็นเค ฟราบ |
2-3
1-2 |
Bistra 1 | -0.5 | |
FT 21:30 | 2 NK Zrinski Jurjevac |
2-1
1-0 |
เอ็นเค เบเดม อิวานโกโว 1 | -0.5 | |
FT 21:30 | Zagreb Hask |
1-4
0-1 |
เอ็นเค วร์โบเวต 2 | -1 | |
FT 21:30 | 6 Valpovka |
1-0
0-0 |
HNK Dakovo Croatia 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
มอนเตเนโกร ยู19 (Montenegro U19 League) | |||||
FT 21:30 | 4 OFK Petrovac U19 |
0-3
0-2 |
Monaba U19 1 | +0.25 | |
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League) | |||||
FT 21:45 | 5 1 [6]แกลร์นาร์ฟอน |
3-2
1-0 |
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน[10] 1 | -0.25 | |
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League) | |||||
FT 21:45 | 3 [3]ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ) |
0-1
0-1 |
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ)[1] 1 | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 22:00 | 2 [14]เรอัล โอเบียโด |
1-1
1-1 |
พอนเฟร์ราดิน่า[7] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2) | |||||
FT 22:00 | 1 [13]ฮาโรเกต ทาวน์ |
0-1
0-0 |
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด[23] 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:00 | [15]สตีฟเนจ โบโรห์ |
2-1
0-0 |
บาร์โรว์[22] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 1 [10]คราวเลย์ ทาวน์ |
1-3
1-1 |
พอร์ทเวล[19] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 1 [21]โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด |
1-2
1-1 |
แบรดฟอร์ด ซิตี้[14] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 1 [24]กริมสบี้ ทาวน์ |
1-1
1-1 |
วอลซอลล์[20] 1 | +0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | 3 [12]คาร์ไลล์ยูไนเต็ด |
1-2
0-1 |
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[2] | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | 2 [4]ทรานเมียร์ โรเวอร์ |
1-1
1-0 |
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์[18] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | [6]มอร์แคมบ์ |
1-0
1-0 |
เชลแน่ม ทาวน์[1] | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 1 [11]เลย์ตัน โอเรียนท์ |
2-1
2-0 |
โอลด์แฮม แอทเลติก[17] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One) | |||||
FT 22:00 | [6]แบล็คพูล |
2-2
0-1 |
พลีมัธ อาร์ไกล์[16] | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:00 | [17]ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ |
1-2
0-2 |
พอร์ทสมัธ[8] 1 | +0.25 | |
FT 22:00 | 2 [23]เอเอฟซี วิมเบิลดัน |
1-0
0-0 |
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์[20] | +0 | |
FT 22:00 | 3 [22]วีแกน แอธเลติก |
0-0
0-0 |
อิปสวิช ทาวน์[10] 2 | +0.25 | |
FT 22:00 | 1 [21]บริสตอล โรเวอร์ส |
0-1
0-1 |
ซันเดอร์แลนด์[3] 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 22:00 | 1 [1]ฮัลล์ ซิตี้ |
1-1
1-0 |
จิลลิ่งแฮม[9] 3 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:00 | 1 [13]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ |
1-0
0-0 |
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส[5] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | [2]ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด |
7-0
3-0 |
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์[12] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:00 | [FIN D2-1]ทีพีเอส ตูร์คู |
0-1
0-0 |
ไอเอฟเค มารีฮามน์[FIN D1-7] | - | |
FT 22:00 | 1 ริเยก้า |
0-3
0-0 |
เอฟซี โคเปอร์ 1 | -0.25 | |
FT 22:00 | ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ |
0-9
0-4 |
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี | - | |
FT 22:00 | อิสทรา 1961 พูลา |
3-0
3-0 |
คัพเฟ่นเบิร์ก | - | |
FT 22:00 | ดินาโม บูคาเรสต์ |
3-0
2-0 |
ดินาโม เคียฟ | +0.75 | |
FT 22:00 | บาเต้ โบริซอฟ |
3-1
1-0 |
ดนีโปร โมกิเลฟ | - | |
FT 22:00 | 1 Gulf Heroes FC |
0-2
0-1 |
ซิตี้เอฟซี 1 | +0 | |
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (National League) | |||||
FT 22:00 | 1 [8]ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น |
2-2
1-0 |
ซัตตั้น ยูไนเต็ด[1] | +0 | |
FT 22:00 | 1 [4]สต็อคพอร์ท เคาน์ตี |
1-1
0-0 |
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด[2] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | 1 [14]เยโอวิล ทาวน์ |
3-1
3-0 |
บาร์เน็ต[22] 3 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
Cancel 22:00 | [12]บอร์แฮม วู๊ด |
|
โดเวอร์ แอทเตลิก[23] | - | |
FT 22:00 | 1 [10]เชสเตอร์ฟิลด์ |
1-0
1-0 |
เวย์เม้าท์[20] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 22:00 | 1 [5]เร็กซ์แฮม |
3-0
2-0 |
บรอมลีย์[7] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | [16]ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ |
1-0
0-0 |
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด[3] | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
Cancel 22:00 | [17]วอคกิ้ง |
|
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์[24] | - | |
FT 22:00 | 2 [21]คิงส์ ลินน์ |
2-1
0-1 |
อีสต์ไลก์[9] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 7 2 [18]โซลิฮัลล์ มอร์ |
1-0
1-0 |
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์[15] | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship) | |||||
FT 22:00 | 2 [1]ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี |
2-3
1-2 |
ควีน ออฟ เซาธ์[6] | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 22:00 | 1 [5]อินเวอร์เนสส์ |
1-0
0-0 |
อาร์บรอท[9] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | 1 [10]อัลลัว แอทเลติค |
2-2
1-1 |
อายร์ ยูไนเต็ด[7] 3 | +0.25 | |
FT 22:00 | 4 [2]เรธโรเวอร์ส |
1-0
0-0 |
กรีน็อค มอร์ตัน[8] 2 | -0.5 | |
สกอตติช ลีก วัน (Scottish League One) | |||||
FT 22:00 | 2 [3]มอนโทรส |
2-2
2-2 |
ไคลด์[9] | -0.75 ▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | 3 [6]อีสต์ ไฟฟ์ |
0-0
0-0 |
โคฟ เรนเจอร์[2] | +0.25 | |
FT 22:00 | 1 [8]ดัมบาร์ตัน |
0-1
0-0 |
ปีเตอร์เฮด[7] 2 | +0 | |
FT 22:00 | 3 1 [4]แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด |
2-4
1-1 |
แพททริค ทริสเทล[5] 4 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 22:00 | 2 [9]ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก |
0-2
0-1 |
ฟัลเคิร์ก[1] 1 | +1 | |
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2) | |||||
FT 22:00 | 2 [8]คาวเดนบีท |
1-1
1-0 |
สแตรนแรร์[3] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:00 | 3 [4]อีดินเบิร์ก ซิตี้ |
3-1
1-0 |
สเตนเฮาส์มัวร์[6] 1 1 | -0.5 | |
FT 22:00 | 2 1 [10]เบรซิน ซิตี้ |
0-2
0-2 |
ควีนส์ ปาร์ค[1] 1 | +1.5 ▲▲+2 |
|
FT 22:00 | 1 [9]อัลเบี้ยน โรเวอร์ |
1-1
0-0 |
แอนนัน แอธเลติก[7] 1 2 | +0.25 | |
FT 22:00 | [5]เอลจิน ซิตี้ |
1-1
0-0 |
สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน[2] 5 | -0.25 | |
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League) | |||||
FT 22:00 | 2 [5]คลิฟตันวิลล์ |
2-1
1-0 |
โคเลอไรน์[2] 1 4 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | [3]เกล็นโตรัน |
1-0
0-0 |
ครูซาเดอร์[6] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:00 | 1 [7]บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด |
5-1
4-0 |
ดันแกนน่อน สวิฟท์ส[12] 2 | -1.5 ▼▼-1 |
|
FT 22:00 | [8]เกล็นนาโวน ลูร์กัน |
2-2
1-2 |
ลาร์นเอฟซี[4] 2 | +0.5 | |
FT 22:00 | 3 [11]คาร์ริค แรนเจอร์ส |
1-1
1-0 |
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์[9] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
เอฟเอ วาซ (England FA Vase) | |||||
FT 22:00 | 3 [ENG CN-12]เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด |
1-0
1-0 |
วอคกิ้ง[ENG Conf-17] 2 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | 2 [ENG Conf-6]น็อตต์สเคาน์ตี้ |
3-3
2-2 |
เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช[ENG RYM-8] 2 | -1.5 | |
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 22:00 | 3 1 [10]โครบริ โกลกูฟว์ |
0-2
0-2 |
พุชช่า นิโปโลมิเช่[12] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | [16]จีเคเอสเบลชาโตว์ |
1-1
1-0 |
ออดราออปอเล[9] 1 | +0 | |
FT 22:00 | 2 1 [18]ซาเกิลบี ซอสโนเวียค |
2-1
1-1 |
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์[13] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เนชันนัลลีก เอ็น (National league north) | |||||
Cancel 22:00 | [5]บอสตัน ยูไนเต็ด |
|
เอเอฟซี ฟิลด์[2] | - | |
Cancel 22:00 | [15]เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด |
|
ดาร์ลิงตัน[19] | - | |
Cancel 22:00 | [4]แบล็คเลย์ ทาวน์ |
|
เกทส์เฮด[10] | - | |
Cancel 22:00 | [11]ฟาสเลย์ เซลติก |
|
อัลเฟรตัน ทาวน์[21] | - | |
Cancel 22:00 | [20]กุยเซลีย์ |
|
เชสเตอร์ เอฟซี[3] | - | |
Cancel 22:00 | [17]ครูซอน แอชตัน เอฟซี |
|
เค็ทเทอริ่ง ทาวน์[18] | - | |
Cancel 22:00 | [9]เลมิงตัน |
|
ชอร์เล่ย์ เอฟซี[7] | - | |
Cancel 22:00 | [14]แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู |
|
กลูเซสเตอร์ ซิตี้[1] | - | |
Cancel 22:00 | [13]สเปนนีมูร์ ทาวน์ |
|
เซาธ์ปอร์ท เอฟซี[16] | - | |
Cancel 22:00 | [8]ยอร์ค ซิตี้ |
|
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์[6] | - | |
เนชันนัลลีก เซาท์ (National league South) | |||||
Cancel 22:00 | [16]ชิพเพนแฮม ทาวน์ |
|
ดัลลิช แฮมเลต[12] | - | |
Cancel 22:00 | [17]คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส |
|
ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์[7] | - | |
Cancel 22:00 | [21]เวลลิ่ง ยูไนเต็ด |
|
สลอค ทาวน์[20] | - | |
Cancel 22:00 | [18]บาธ ซิตี้ |
|
ดาร์ทฟอร์ด[2] | - | |
Cancel 22:00 | [1]ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี |
|
เบรนทรี ทาวน์[19] | - | |
Cancel 22:00 | [10]เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ |
|
เมดสโตน ยูไนเต็ด[11] | - | |
Cancel 22:00 | [9]ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ |
|
บิลเลอร์เคย์ ทาวน์[15] | - | |
Cancel 22:00 | [13]เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ |
|
อีสต์บอร์น โบโรห์[3] | - | |
Cancel 22:00 | [14]ทอนบริดจ์ แองเจิล |
|
อ็อกฟอร์ด ซิติ้[4] | - | |
Cancel 22:00 | [8]เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด |
|
เซนต์ อัลบัน ซิตี้[5] | - | |
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League) | |||||
Cancel 22:00 | [16]แฮร์โรว์ โบโร่ |
|
ทอนตัน ทาวน์[8] | - | |
Cancel 22:00 | [18]ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ |
|
ทรูโร ซิตี้[3] | - | |
Cancel 22:00 | [11]โกสปอร์ท โบโรห์ |
|
ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด[10] | - | |
Cancel 22:00 | [13]วิมบอร์น ทาวน์ |
|
วอลตัน แคชชวลส์[12] | - | |
Cancel 22:00 | [17]เยท ทาวน์ |
|
เฮนดอน[9] | - | |
Cancel 22:00 | [5]เมโทรโพลิแทน โปลิศ |
|
เมอร์ธีร์ทาวน์[21] | - | |
Cancel 22:00 | [15]เวสตัน ซูปเปอร์ มารี |
|
บีคอนส์ฟิลด์[20] | - | |
Cancel 22:00 | [19]ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ |
|
ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์[14] | - | |
Cancel 22:00 | [6]สวินดอน ซูเปอร์มารีน |
|
พูล ทาวน์[1] | - | |
Cancel 22:00 | [4]ซอลส์บิวรี่ เอฟซี |
|
เชสแฮม ยูไนเต็ด[7] | - | |
ฟุตบอล ถ้วย สวีเดน หญิง (Svenska Cupen Damer) | |||||
FT 22:00 | [SWE WD2-2]ฮัมมาร์บี้(ญ) |
7-1
2-0 |
ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ)[SW D1-7] | - | |
FT 22:00 | [SWE WD1-7]โอเรโบร (ญ) |
1-1
0-1 |
เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)[SWE WD1-10] | +0.25 | |
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division) | |||||
FT 22:00 | 1 [11]วิคตอเรีย โรสพอร์ท |
1-2
0-1 |
เรซซิ่ง ยูเนียน[8] 4 | +0.25 | |
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division) | |||||
Cancel 22:00 | [11]โฟล์คสโตน อินวิคต้า |
|
คิงสโตเนียน[6] | - | |
Cancel 22:00 | [7]บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด |
|
อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด[21] | - | |
Cancel 22:00 | [22]เมอร์สทัมเอฟซี |
|
เฮอรินจี โบโรห์[12] | - | |
Cancel 22:00 | [17]โครินเธียน-แคชวลส์ |
|
โบจนอร์ เรจิส ทาวน์[10] | - | |
Cancel 22:00 | [5]เครย์วันเดอร์เรอร์ส |
|
Cheshunt[2] | - | |
Cancel 22:00 | [20]มาร์เกต |
|
วินเกตส์ & ฟินเชลย์[16] | - | |
Cancel 22:00 | [4]คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี |
|
Brightlingsea Regent[19] | - | |
Cancel 22:00 | [1]วอร์ทติ้ง |
|
เอนฟิลด์ ทาวน์[3] | - | |
Cancel 22:00 | [13]เลเธอร์เฮด |
|
พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์[15] | - | |
Cancel 22:00 | [9]ฮอร์สแฮม |
|
โบเวร์ส พิทซี[14] | - | |
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League) | |||||
Cancel 22:00 | [6]เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี |
|
แกรนแธม ทาวน์[21] | - | |
Cancel 22:00 | [20]แบมเบอร์ ไบร์ท |
|
สการ์โบโรห์[10] | - | |
Cancel 22:00 | [19]แอชตัน ยูไนเต็ด |
|
เกนซ์โบโร ทรินนิตี้[9] | - | |
Cancel 22:00 | [1]ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต |
|
แลนแคสเตอร์ ซิตี้[12] | - | |
Cancel 22:00 | [4]แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี |
|
สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก[18] | - | |
Cancel 22:00 | [22]สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส |
|
ไวท์บี้ ทาว์น[7] | - | |
Cancel 22:00 | [17]ไฮด์ เอฟซี |
|
มอร์เพธ ทาวน์[16] | - | |
Cancel 22:00 | [2]บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด |
|
นานท์วิช ทาวน์[15] | - | |
Cancel 22:00 | [11]แอทเธอตัน คอลเลียรี่ |
|
เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์[13] | - | |
Cancel 22:00 | [14]แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ |
|
มัตล็อค ทาวน์[8] | - | |
Cancel 22:00 | [3]บักซ์ตัน เอฟซี |
|
วิตตัน อัลเบียน[5] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:00 | 3 ซานราฟาเอล |
4-1
2-0 |
ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้ 1 | -1 | |
FT 22:00 | 1 1 ซีอี อันดราทส์ |
3-2
2-0 |
ซีดี เฟอร์รีลเรนเซ่ 2 | -2 ▼▼-1.5 |
|
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 22:00 | [(c)-9]พูเอบลา (ยู20) |
2-4
0-0 |
ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)[(c)-15] | -0.25 | |
ลีกคัพหญิงไอซ์แลนด์ (Iceland Womens League Cup) | |||||
Cancel 22:00 | [ICE LD1-1]Tindastoll Neisti Womens |
|
ฟีลเคียร์(ญ)[ICE WPR-4] | - | |
Cancel 22:00 | [ICE WPR-7]ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) |
|
เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ)[ICE WPR-6] | - | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 22:00 | [2]เลบานเต้ ยูดี (ญ) |
3-2
1-1 |
ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ)[15] 1 3 | -2.5 ▼▼▼ ▼▼▼▼ ▼-0.5 ▼-0.25 |
|
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One) | |||||
FT 22:00 | 2 ดรากอนส์ คลับ ยาอุนเด |
1-1
1-1 |
Fovu de Baham 1 2 | +0.5 | |
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 22:00 | 1 สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) |
1-0
1-0 |
คลับ อัลแบร์กาเรีย(ญ) 1 | -3.25 ▼▼-2.75 ▲-3 |
|
เนชั่นแนลลีกา เอ (Switzerland Division 1 Women) | |||||
FT 22:00 | 1 Lucerne Women |
1-3
0-0 |
เอฟซี ซูริค (ญ) 1 | +4.5 ▼+4.25 |
|
FT 22:00 | 2 Fcf Rapid Lugano (w) |
2-1
0-0 |
บาเซิล (ญ) 2 | +4 | |
ลีกฟุตบอลหญิงแห่งชาติกัวเตมาลา (Guatemala Liga Nacional Women) | |||||
FT 22:00 | 1 Antigua GFC (W) |
1-0
0-0 |
Deportivo Mixco (W) | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:00 | FC Cremas (W) |
5-0
1-0 |
ปาเรช(ญ) | -5.25 ▲-5.5 |
|
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division) | |||||
Cancel 22:00 | [22]บาร์เวล |
|
คิงส์ แลงลีย์[9] | - | |
Cancel 22:00 | [10]ฮิทชิน ทาวน์ |
|
แทมเวิร์ธ[5] | - | |
Cancel 22:00 | [3]สแตรทฟอร์ด ทาวน์ |
|
บิ๊กเกรซเวด ทาวน์[16] | - | |
Cancel 22:00 | [8]รอยสตัน ทาวน์ |
|
รูเชล โอลิมปิค[4] | - | |
Cancel 22:00 | [15]นูเนียตัน โบโรห์ |
|
โลเวสทอฟต์ ทาวน์[14] | - | |
Cancel 22:00 | [12]ปีเตอร์โบโรสปอร์ต |
|
สตัวร์บริดจ์[7] | - | |
Cancel 22:00 | [11]เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ |
|
โคลวิลล์ ทาวน์[1] | - | |
Cancel 22:00 | [20]Hednesford Town |
|
นีดแฮมมาร์เก็ต[2] | - | |
Cancel 22:00 | [21]เลสตัน เอฟซี |
|
อัลเวเชิร์ช[17] | - | |
Cancel 22:00 | [6]เรดดิตช์ ยูไนเตด |
|
รัชเดน ไดมอนด์[13] | - | |
Cancel 22:00 | [19]บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ |
|
บานบุรี ยูไนเต็ด[18] | - | |
กานา ดิวิชัน 1 (Ghana Division 1) | |||||
FT 22:00 | 2 Wassaman Utd |
0-0
0-0 |
Nzema Kotoko 4 | -0.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:15 | 2 Portmany |
1-0
0-0 |
ยูดี คอเยเรนเซ่ 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:15 | ซีอี เฟลานิทซ์ |
1-1
1-1 |
CD Cardassar | -0.75 ▲-1 |
|
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League) | |||||
FT 22:25 | [4]อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) |
2-0
0-0 |
อัล-เวห์ด้า(เยาวชน)[6] | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:30 | [MLS-11]ชิคาโก ไฟร์ |
1-2
1-1 |
เอฟซี ซินซินเนติ[MLS-14] | - | |
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national) | |||||
Cancel 22:30 | [15]ASE de Chastre (W) |
|
Wuustwezel Womens[11] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:30 | 1 เอดี ซานฮวน |
1-1
0-0 |
ซีดี ซูบิซ่า 5 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
FT 22:30 | 3 1 ซีดี มานาคอร์ |
1-1
1-0 |
CD Genova 3 | -1.75 ▲-2 |
|
FT 22:30 | 4 เปน่า สปอร์ต |
3-1
1-1 |
CD Cantolagua 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:30 | 3 เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา |
2-0
1-0 |
เบติ โคซโค เคอี 4 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:30 | ซานตันยี |
1-0
1-0 |
ซีดี บินิสซาเลม | - | |
FT 22:30 | CD Baztan |
1-1
1-0 |
Lourdes | - | |
FT 22:30 | ซีดี อาร์ดรอย |
0-0
0-0 |
Murchante | - | |
FT 22:30 | Pena Azagresa |
0-2
0-0 |
CD คอร์เตส | - | |
FT 22:30 | Valle de Egues |
3-0
1-0 |
CD River Ega | - | |
FT 22:30 | ยูซีดี บูร์ลาเดส |
2-1
1-0 |
UDC Txantrea KKE | - | |
FT 22:30 | Fontellas |
0-4
0-0 |
ซีเอซิลบอลเนโร | - | |
FT 22:30 | CD Huarte |
1-1
1-1 |
ซีดีเบติ โอนัค | - | |
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17) | |||||
FT 22:30 | [5]นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) |
1-3
0-2 |
บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17)[3] | - | |
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League) | |||||
FT 22:30 | 1 [8]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) |
0-3
0-2 |
อาร์เซน่อล (ญ)[4] 1 | +2 ▲+2.25 ▼+2 |
|
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3) | |||||
FT 22:30 | 3 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka |
0-3
0-1 |
FC Halych 1 | +0 | |
ฟุตบอลหญิง ลิเบีย (Liberia National League Women) | |||||
FT 22:30 | 2 Hippo FC (W) |
0-1
0-1 |
Senior Pros FC (W) 2 | +0.75 | |
FT 22:30 | 1 Pro Sister FC (W) |
0-9
0-3 |
Blanco FC (w) 2 | +1.75 | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 22:35 | 2 [9]อัล-อดาลห์ |
0-1
0-0 |
อัล ฮาเซม[1] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national) | |||||
Cancel 22:45 | [13]เควี เมเชเลน(ญ) |
|
Royal FC Liege (W)[10] | - | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 22:55 | 2 [13]นาจราน |
2-2
0-0 |
อัล-ไฟฮา[2] 3 | +1 ▼+0.75 |
|
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division) | |||||
FT 22:59 | 3 [6]เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก |
2-1
0-0 |
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด[2] 2 | -0.75 | |
FT 22:59 | 3 [8]โบฮีเมี่ยนส์ |
2-2
2-0 |
ลองฟอร์ด ทาวน์[1] | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
แอฟริกันเนชันส์ คัพ (แอฟริกันเนชันส์ คัพ) | |||||
FT 22:59 | 2 [83]เบนิน |
0-1
0-0 |
ไนจีเรีย[35] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 22:59 | 2 1 [(a)-5]เซียนเซียโน่ |
1-0
1-0 |
อลิอันซ่า แอตเลติโก[(a)-13] 1 6 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division) | |||||
FT 22:59 | 4 [7]โพรเกรส นีเดอร์คอร์น |
4-1
1-0 |
แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี[15] 5 | -1.5 | |
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national) | |||||
Cancel 22:59 | [3]อันเดอร์เลชท์ 2 (ญ) |
|
Famkes Merkem Womans[14] | - | |
Cancel 22:59 | [6]สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ) |
|
Ladies Genk B (w)[7] | - | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 22:59 | [LIT D2-12]FK Neptunas Klaipeda |
0-3
0-2 |
ซิอัวลิอาย[LIT D2-3] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:59 | ยูบี คอนเควนเซ่ |
1-1
0-0 |
ซีดี อิเยร์กาส | - | |
FT 22:59 | 1 ซีดี คายอน |
3-0
2-0 |
เอฟซี รินโกนาดา โปเลนโค 1 | -1.75 ▼-1.5 ▲-1.75 |
|
FT 22:59 | ซีเอฟ วิมีนอร์ |
2-1
0-0 |
Solares | -1 | |
FT 22:59 | 6 1 เอสดี แทกิลเอสคูโด้ |
1-1
1-1 |
ยูดี ซามาโน 2 4 | +0 | |
FT 22:59 | 4 เอฟซี วิลาฟรานกา |
1-0
0-0 |
ซีพี ซาน คริสโทบอล 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:59 | 5 1 Selaya FC |
2-3
0-2 |
SD Torina 3 | -0.5 | |
FT 22:59 | 5 ซีดี เบซานา |
1-2
0-1 |
Atletico Albericia 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:59 | 3 ยูดี อัลคูเดีย |
1-1
0-0 |
ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย 4 | +0.5 ▲+0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 22:59 | คาสโตร |
1-1
1-1 |
ซีดี โตรเปโซน | - | |
FT 22:59 | เอสดี เรวิลลา |
1-0
1-0 |
ริบามอนทาน อัล มาร์ ซีเอฟ | - | |
FT 22:59 | UP Plasencia |
2-1
1-0 |
อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว | -0.5 | |
FT 22:59 | ยูซี คาร์เทส |
0-0
0-0 |
U.M. Escobedo | - | |
ลีกคัพหญิงไอซ์แลนด์ (Iceland Womens League Cup) | |||||
Cancel 22:59 | UMF Sindri Hofn Womens |
|
ฮามร์อรเนียร์ (ญ) | - | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 22:59 | 1 [11]เออิบาร์ (ญ) |
0-0
0-0 |
ราโย่ บาเยกาโน่(ญ)[12] | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 22:59 | 1 รุช ซอร์ซอฟ |
4-1
1-1 |
เอ็มเคเอส คลูชบ็อค 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
ฟุตบอลหญิง สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (Republic of Ireland National League Women) | |||||
FT 22:59 | 1 กัลเวย์ ยูไนเต็ด (ญ) |
3-3
3-2 |
คอร์ก ซิตี้(ญ) 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:59 | 2 Yalong City (W) |
0-2
0-0 |
เชลบอร์น (ญ) | +3 ▼+2.75 |
|
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 22:59 | Aspe (W) |
0-2
0-2 |
CFF Albacete Women 2 | +0.75 | |
FT 22:59 | 2 1 Real Union de Tenerife B (w) |
4-5
3-1 |
CD Llamoro W 3 | +0 | |
FT 22:59 | EMF Fuensalida (W) |
1-0
0-0 |
Getafe (W) 1 | +1.75 ▲+2 ▼▼+1.5 |
|
FT 22:59 | Olimpico de Leon (W) |
1-1
1-0 |
มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 1 | +0 | |
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 22:59 | 1 สปอร์ติง(ญ) |
3-0
1-0 |
SCU Torreense (W) 1 | -4.5 ▲▲▲ ▲-5.5 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 22:59 | 2 อัตลาส(ญ) |
1-2
1-2 |
เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) 1 | -1.25 | |
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League) | |||||
FT 22:59 | 1 Brikama United |
1-0
1-0 |
Tallinding United 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | 3 Banjul United |
2-1
0-1 |
GAF FC 2 | +1 | |
FT 22:59 | 2 บีเค มิลาน |
1-3
0-1 |
Banjul Hawks FC 2 | +0 | |
ไอซ์แลนด์ ลีก คัพ บี (Iceland League Cup B) | |||||
Cancel 22:59 | เคเอฟ การ์ดาเบีย |
|
ไออาร์ เรกยะวิก | - | |
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League) | |||||
FT 22:59 | Rahimo FC |
0-1
0-1 |
ซาลิ ตาส 2 | +0.75 | |
ฟุตบอลหญิง ลิเบีย (Liberia National League Women) | |||||
FT 22:59 | 1 World Girls FC (W) |
2-2
1-1 |
Earth Angels FC (w) 3 | +1.25 | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
Cancel 23:00 | [3-1]FC Wettswil Bonstetten |
|
FC Dietikon[3-13] | - | |
Cancel 23:00 | [1-12]อัซซูรี่ 90 |
|
US Terre Sainte[1-7] | - | |
Cancel 23:00 | [2-7]บาสเซโคร์ท |
|
โวห์เลน[2-5] | - | |
Cancel 23:00 | [3-5]ทาลวิล |
|
เอฟซี ลินท์ 04[3-4] | - | |
Cancel 23:00 | [2-14]เอสซี โกลเดา |
|
กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21)[2-10] | - | |
Cancel 23:00 | [2-3]โซล็อตเทิร์น |
|
บาเดน[2-2] | - | |
Cancel 23:00 | [3-12]SV Hongg |
|
เอฟซี โคโซโวซูริค[3-11] | - | |
Cancel 23:00 | [1-4]แกรนด์ แลนซี |
|
Bulle[1-5] | - | |
Cancel 23:00 | [2-11]FC Schotz |
|
ซูก 94[2-8] | - | |
Cancel 23:00 | [3-9]เอฟซี บัลเซอร์ |
|
เอฟซี กอสเซา[3-3] | - | |
Cancel 23:00 | [2-13]SV Muttenz |
|
เดเลมอน[2-9] | - | |
ฟุตบอลหญิง สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (Republic of Ireland National League Women) | |||||
FT 23:05 | 1 Wexford Youths Women |
0-1
0-0 |
Peamount United 1 | +0.5 | |
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 23:10 | 1 [6]ลอส อันเดส |
1-1
1-1 |
ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์[10] 4 | -0.5 | |
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 23:30 | 4 [C-4]บารี |
2-0
1-0 |
ปากาเนเซ่[C-17] 4 | -1 | |
FT 23:30 | 1 [B-13]เฟอร์มาน่า |
1-0
0-0 |
โมเดน่า[B-4] 2 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 23:30 | 6 วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า |
0-1
0-0 |
ยูดี แกรน ทารายาลเอสที 3 | +0 | |
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 23:30 | 3 เรอัล บามาโก |
1-0
1-0 |
เอเอส โอลิมปิก เดอ มิริสซา 1 1 | -0.5 | |
ผลฟุตบอลวัน 28 มีนาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 00:00 | 1 [22]ซีเอ พลาเทนเซ่ |
1-3
0-0 |
โคลอน เดอ ซานตา เฟ่[1] 2 | +0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | [SWE D1-3]ฮัคเค่น |
3-4
1-1 |
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ[SWE D2-2] | -0.5 | |
FT 00:00 | [MEX D1(c)-18]เอฟซี ฮัวเรซ |
3-0
1-0 |
เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี[USL D1-8] | - | |
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National) | |||||
FT 00:00 | [14]อาวรองเช่ |
1-0
0-0 |
เรด สตาร์ 93[3] | +0.5 | |
FT 00:00 | [8]Stade Briochin |
1-1
1-0 |
เกววีลย์ อูแอส[2] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 00:00 | 1 [17]ลียง ดูเชรี่ |
0-3
0-2 |
อานซี[16] 1 | -0.25 | |
FT 00:00 | [10]สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี |
2-1
1-0 |
เลอ ม็องส์[7] | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือกโซนยุโรป (FIFA World Cup qualification (UEFA)) | |||||
FT 00:00 | 3 [88]เบลารุส |
4-2
1-1 |
เอสโตเนีย[109] 1 6 | -0.75 ▲▲▲ ▲-1.75 ▼▼▼-1 |
|
FT 00:00 | 2 1 [44]นอร์เวย์(N) |
0-3
0-2 |
ตุรกี[32] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 00:00 | 2 [14]เนเธอร์แลนด์ |
2-0
1-0 |
ลัตเวีย[136] 2 | -3.5 ▼▼-3 ▲▲-3.5 |
|
FT 00:00 | 3 [11]โครเอเชีย |
1-0
1-0 |
ไซปรัส[100] | -2.25 ▼-2 ▲-2.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 00:00 | CD Barquereno |
0-1
0-1 |
เอดี ซีเอทเต้วิลล่า | - | |
ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป (UEFA European U-21 Football Championship) | |||||
FT 00:00 | 6 1 ฮังการี (ยู 21) |
1-2
0-0 |
โรมาเนีย(ยู 21) 5 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 00:00 | 3 สโลวีเนีย(ยู 21) |
1-1
1-0 |
สาธารณรัฐเช็ก (ยู 21) 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 00:00 | 2 [55]บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา |
0-0
0-0 |
คอสตาริกา[51] 3 | -0.25 | |
FT 00:00 | 4 [59]กาตาร์ |
2-1
0-1 |
อาเซอร์ไบจาน[109] 4 | -1 ▼-0.75 |
|
ซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League) | |||||
FT 00:00 | 3 Teunhueth FC |
0-0
0-0 |
เจเนอเรชั่น ฟุต 1 | -0.25 | |
FT 00:00 | เอเอส โดอานเนส ดาการ์ |
1-1
0-0 |
พิกินี | - | |
FT 00:00 | Diambars |
1-1
0-1 |
Casa Sports Zinguinchor | - | |
FT 00:00 | 2 เอเอสซี จาราฟ |
1-0
0-0 |
CNEPS Excellence 3 | -0.25 | |
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur) | |||||
Cancel 00:00 | [C-14]จูรา ซูด ฟุต |
|
ไฮอีเรส[C-7] | - | |
Cancel 00:00 | [D-10]เอฟซี เบอเกอรัก |
|
เอฟซี น็องต์ บี[D-13] | - | |
Cancel 00:00 | [D-1]อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์ |
|
อีเซอร์ เอเอส[D-9] | - | |
Cancel 00:00 | [C-1]Chasselay M.D. Azergues |
|
โอลิมปิก ลียง 2[C-11] | - | |
Cancel 00:00 | [B-5]โบบิกนี เอ.ซี. |
|
แซง กวองแตง[B-16] | - | |
Cancel 00:00 | [D-14]อ็องกูแลม |
|
อองเช่ร์ 2[D-7] | - | |
Cancel 00:00 | [C-4]Martigues |
|
เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล[C-5] | - | |
Cancel 00:00 | [C-3]ตูลง |
|
ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์[C-10] | - | |
Cancel 00:00 | [C-8]Grasse |
|
Marignane[C-15] | - | |
Cancel 00:00 | [A-3]แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต |
|
แวร์กซายส์ 78[A-10] | - | |
Cancel 00:00 | [C-6]อันเดรซัก |
|
Saint-Priest[C-9] | - | |
Cancel 00:00 | [B-11]เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี |
|
โอแซร์ บี[B-9] | - | |
Cancel 00:00 | [B-3]Haguenau |
|
สต๊าด เดอ แร็งส์ 2[B-13] | - | |
Cancel 00:00 | [B-4]ล็องส์ บี |
|
กาเซเล็ค อฌักซิโอ้[B-10] | - | |
Cancel 00:00 | [D-6]เล เออบิเยรส์ |
|
เตรลิสซาค[D-2] | - | |
Cancel 00:00 | [C-13]โมนาโก 2 |
|
โอลิมปิก เดอ มาร์กเซย บี[C-16] | - | |
Cancel 00:00 | [A-2]Chateaubriant |
|
แก็งก็อง บี[A-11] | - | |
Cancel 00:00 | [A-16]Poissy AS |
|
เอฟซี เฟลอรี่ 91[A-6] | - | |
Cancel 00:00 | [B-2]เอปินาล |
|
บิวแวร์ส[B-7] | - | |
Cancel 00:00 | [C-2]Aubagne |
|
GFA Rumilly Vallieres[C-12] | - | |
Cancel 00:00 | [A-5]กรานวิลเล |
|
บลัว เอฟ.41[A-15] | - | |
Cancel 00:00 | [B-6]St. Maur Lusi |
|
SC Schiltigheim[B-15] | - | |
Cancel 00:00 | [D-5]โรโมแรนติน |
|
โคโลเมียร์ส[D-4] | - | |
Cancel 00:00 | [A-4]ก็อง 2 |
|
เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์[A-1] | - | |
Cancel 00:00 | [B-14]อองตองต์ เอสเอสจี |
|
เซอด็อง[B-12] | - | |
Cancel 00:00 | [B-8]เม็ตซ์ บี |
|
โกเบลินซ์[B-1] | - | |
Cancel 00:00 | ชามาเลียเรสเอฟซี |
|
เอฟซี น็องต์ บี | - | |
Cancel 00:00 | ตูลง |
|
Chasselay M.D. Azergues | - | |
Cancel 00:00 | เตรลิสซาค |
|
อีเซอร์ เอเอส | - | |
Cancel 00:00 | GFA Rumilly Vallieres |
|
Marignane | - | |
Cancel 00:00 | Martigues |
|
จูรา ซูด ฟุต | - | |
Cancel 00:00 | โรโมแรนติน |
|
อ็องกูแลม | - | |
Cancel 00:00 | Bourges |
|
อองเช่ร์ 2 | - | |
Cancel 00:00 | ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ |
|
Saint-Priest | - | |
Cancel 00:00 | Grasse |
|
เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล | - | |
Cancel 00:00 | Aubagne |
|
โอลิมปิก เดอ มาร์กเซย บี | - | |
Cancel 00:00 | อันเดรซัก |
|
โอลิมปิก ลียง 2 | - | |
Cancel 00:00 | อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์ |
|
โคโลเมียร์ส | - | |
Cancel 00:00 | เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ |
|
บูร์ช 18 | - | |
Cancel 00:00 | เล เออบิเยรส์ |
|
มง-เดอ-มาร์ซ็อง | - | |
Cancel 00:00 | Canet Roussillon |
|
เอฟซี เบอเกอรัก | - | |
Cancel 00:00 | โมนาโก 2 |
|
ไฮอีเรส | - | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
Cancel 00:00 | [E-5]Team Wiener Linien |
|
เอสวี ลีโอเบนดรอฟ[E-3] | - | |
ไอซ์แลนด์ ลีก คัพ บี (Iceland League Cup B) | |||||
Cancel 00:00 | แมกนิ |
|
ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ | - | |
เซเนกัล ลีก 2 (Senegal Ligue 2) | |||||
FT 00:00 | 2 ASC Port Autonome |
2-1
0-1 |
EJ Fatick 1 | +0 | |
ลีกฟุตบอลหญิงแห่งชาติกัวเตมาลา (Guatemala Liga Nacional Women) | |||||
FT 00:00 | 2 Suchitepequez (w) |
6-0
4-0 |
Malacateco Women 1 | -1.5 | |
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 00:15 | 3 [3]อัลเมเรีย |
1-1
0-0 |
เลกาเนส[4] 1 3 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:30 | เบธเลเฮม สตีล |
0-4
0-0 |
ริชมอนด์ คิกเกอร์ | - | |
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League) | |||||
FT 00:30 | [10]พอร์ทาดาวน์ |
0-1
0-1 |
ลินฟีลด์ เอฟซี[1] | +1.75 | |
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 00:30 | 3 [8]คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ |
1-2
1-1 |
โกมูนิกาซิโอเนส[7] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League) | |||||
FT 00:30 | 1 [2]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) |
1-0
0-0 |
เร้ดดิ้ง (ญ)[7] 5 | -2.75 ▼▼-2.25 |
|
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur) | |||||
Cancel 00:30 | [A-8]พลาเบนเนค |
|
แซ็ง-มาโล[A-14] | - | |
Cancel 00:30 | [A-13]วานส์ |
|
ชาร์เทรส เอฟซี[A-7] | - | |
ดิวิชัน 1 เฟมินีน (French Feminines D1) | |||||
FT 00:45 | 2 [5]มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) |
0-3
0-1 |
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ)[1] 1 | +2 ▼+1.75 ▲+2 |
|
FT 00:45 | 1 [8]ดีฌง(ญ) |
0-3
0-1 |
โอลิมปิก ลียง (ญ)[2] 1 | +2 ▲▲▲+2.75 |
|
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2) | |||||
FT 00:45 | [B-2]Al-Washm |
1-1
1-1 |
Al Selmiyah[B-14] | - | |
FT 00:45 | [B-11]Afief |
1-0
1-0 |
อัล โอลูบัช[B-1] | - | |
FT 00:45 | [B-9]Al-Sharq |
0-1
0-0 |
Al Dahab[B-12] | - | |
FT 00:45 | [B-4]อัล ลิยาช |
4-0
1-0 |
อัล มอจเซล[B-13] | - | |
FT 00:45 | [B-3]Al Kholood |
1-0
0-0 |
ฮอตเทิร์น[B-10] | - | |
FT 00:45 | [B-6]Wajj |
1-2
1-0 |
Al Najma(KSA)[B-8] | - | |
FT 00:45 | [B-7]Al-Trgee |
2-2
0-2 |
Al-Rawdhah[B-5] | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:00 | [USL D1-5]ซาน อันโตนิโอ |
0-0
0-0 |
เอฟซี ดัลลัส[MLS-5] | - | |
FT 01:00 | นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด |
0-1
0-1 |
โคโลราโด ราปิดส์ | - | |
FT 01:00 | นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส |
0-2
0-1 |
ไมอามี่เอฟซี | - | |
FT 01:00 | ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี |
1-2
1-0 |
โอมาฮา | - | |
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur) | |||||
Cancel 01:00 | [D-11]Canet Roussillon |
|
เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่[D-3] | - | |
Cancel 01:00 | [A-12]ลอริยองต์ บี |
|
เอฟซี รูออง[A-9] | - | |
Cancel 01:00 | [D-15]Bourges |
|
มง-เดอ-มาร์ซ็อง[D-16] | - | |
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (National League) | |||||
FT 01:15 | 1 [13]ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด |
0-1
0-0 |
อัลทริงแคม[11] | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 01:15 | 1 [(a)-9]เอฟบีซี เมลการ์ |
3-0
1-0 |
อคาเดเมีย กันโตเลา[(a)-8] 3 | -1 ▼-0.75 |
|
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League) | |||||
FT 01:15 | 2 KOZAF |
0-1
0-1 |
Leopard St Camille 2 | +0 | |
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (Brazil Campeonato Carioca) | |||||
FT 01:30 | บันกู |
0-0
0-0 |
เรเซนเด้ อาร์เจ 2 | +0 | |
FT 01:30 | 1 [BRA D1-17]วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) |
2-2
1-0 |
มาดูเดดา[BRA RJB-5] 3 | -0.75 | |
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil) | |||||
FT 01:30 | 4 [BRA CGD-5]โกเอียเนเซีย จีโอ |
2-3
1-1 |
ซีอาร์บี แม็คซิโอ[BRA D2-10] 5 | +0.5 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:30 | 1 [A-6]เทมเปอร์ลีย์ |
0-2
0-2 |
อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่[A-18] 4 | -0.25 | |
FT 01:30 | 2 [B-9]เอลมาโกล |
2-1
1-0 |
อินสติทูโต เด คอลโดบา[A-13] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 01:30 | 2 [15]เดปอร์ติโว่ เมอร์โล |
1-0
1-0 |
ซีเอ ซาน มิเกล[14] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:30 | 1 [2]ฟลานเดรีย |
2-1
0-0 |
Talleres Rem de Escalada[5] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:30 | 2 [12]ซาคาชิสพาส |
1-0
1-0 |
เดปอร์ติโวอาเมนีโอ[3] 2 | +0 | |
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 01:30 | 1 1 Atletico Marte Reserves |
1-5
0-1 |
AD Isidro Metapan Reserves 1 3 | +0 | |
FT 01:30 | 2 CD Aguila Reserves |
2-3
0-1 |
CD FAS Reserves 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น (Belgian first Amateur division) | |||||
Cancel 01:30 | [1]Thes Sport |
|
โอลิมปิก ชาเลอร์รัว[9] | - | |
Cancel 01:30 | [14]เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช |
|
La Louviere Centre[15] | - | |
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 01:30 | ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก |
6-1
2-1 |
US Bougouni 3 | -1 | |
โคปา โด นอร์เดสเต้ (Brasil Campeonato do Nordeste Primeira) | |||||
FT 01:45 | 2 4 de Julho |
1-2
1-2 |
ฟอร์ตาเลซ่า 5 | +1 | |
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National) | |||||
FT 02:00 | 2 [6]อูแอส กงการ์กโน่ |
0-1
0-0 |
บรูค พีรอนนาส[13] 3 | +0 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 02:00 | 2 [(a)-14]เอ็นบิกาโด เอฟซี |
0-0
0-0 |
ดิปอร์เทส โตลิม่า[(a)-4] 1 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 02:00 | 1 [12]เอฟเวอร์ตัน ซีดี |
1-1
1-0 |
โอ.ฮิกกิ้นส์[10] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
บราซิล คัมเปโอนาโต้ คาตาริเนนเซ ดิวิชัน 1 (Brazil campeonato catarinense division 1) | |||||
FT 02:00 | [7]Hercilio Luz SC |
2-2
1-2 |
เมโตรโปลิตาโน เอสซี[12] 6 | -0.75 ▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
โคปา โด นอร์เดสเต้ (Brasil Campeonato do Nordeste Primeira) | |||||
FT 02:00 | 4 [BRA D2-15]คอนฟิแองก้า |
0-0
0-0 |
วิตอเรีย บีเอ[BRA CBD-7] 1 2 | +0 | |
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 02:00 | 1 [(a)-13]โบโกตา เอฟซี |
1-4
1-1 |
เรอัล ซานตานเดร์[(a)-16] 2 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur) | |||||
Cancel 02:00 | [D-12]ชามาเลียเรสเอฟซี |
|
บูร์ช 18[D-8] | - | |
บราซิล คัมปิโอนาโต้ แซร์จิปาโน (Brazil campeonato sergipano) | |||||
FT 02:00 | 4 ซีเอส เซอร์จิเป้ |
3-0
3-0 |
CS Maruinense 1 | -1 ▲-1.25 |
|
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 02:00 | 5 Jocoro FC Reserves |
1-0
0-0 |
CD Sonsonate Reserves 2 | +0 | |
เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น (Belgian first Amateur division) | |||||
Cancel 02:00 | [10]Patro Eisden |
|
ฟราน โบเรียนส์[7] | - | |
Cancel 02:00 | [4]KFC Mandel United |
|
รูเปล บูม[12] | - | |
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 02:00 | 5 เบลล่า วิสต้า บีบี |
4-1
0-1 |
Tiro Fedeal BB 1 1 | -0.25 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 02:15 | 3 [16]อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า |
1-1
0-0 |
บานฟิลด์[6] 1 4 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship) | |||||
FT 02:20 | 2 [4]ดันดี |
3-2
1-2 |
ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก[3] | -0.25 ▲-0.5 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 02:30 | 3 1 [20]เอฟซี คาร์ทาเกน่า |
1-1
1-0 |
มาลาก้า[10] 5 | +0 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 02:30 | 4 [B-4]ซานตา มาริน่า ตันดิล |
1-1
1-0 |
บาร์รากัส เซ็นทรัล[A-12] 1 2 | -0.25 ▼+0 |
|
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 02:30 | 2 CA Juventud Alianza |
3-0
1-0 |
ซีเอส เพนาโรล เดอ ซาน ฮวน 1 6 | -0.25 | |
FT 02:30 | 7 เดซามปาราดอส |
1-2
0-1 |
CD Carpinteria 2 | -0.25 | |
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือกโซนยุโรป (FIFA World Cup qualification (UEFA)) | |||||
FT 02:45 | 2 [42]ไอร์แลนด์ |
0-1
0-0 |
ลักเซมเบิร์ก[98] 3 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 02:45 | 2 [33]สโลวาเกีย |
2-2
0-2 |
มอลตา[176] 2 | -2.5 ▼▼▼-1.75 |
|
FT 02:45 | 2 1 [30]เซอร์เบีย |
2-2
0-2 |
โปรตุเกส[5] 3 | +0.75 | |
FT 02:45 | 1 [42]สาธารณรัฐเช็ก |
1-1
0-0 |
เบลเยียม[1] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 03:00 | 2 [18]ยูดี โลโกรนเยส |
1-1
1-0 |
เรอัล ซาราโกซ่า[16] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 03:00 | 4 SD Atletico Nacional |
1-0
0-0 |
Union Cocle 2 | -0.5 | |
ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป (UEFA European U-21 Football Championship) | |||||
FT 03:00 | 2 เยอรมนี(ยู 21) |
1-1
0-0 |
เนเธอร์แลนด์(ยู 21) 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 03:00 | 3 1 สเปน(ยู 21) |
0-0
0-0 |
อิตาลี (ยู 21) 2 8 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 03:00 | 1 [(a)-2]เวลเลดูปา เอฟซี |
0-0
0-0 |
Expreso Rojo[(a)-11] 2 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 03:00 | 1 [(a)-15]บาแรนคิลล่า เอฟซี |
1-0
0-0 |
ลาเนรอส เอฟซี[(a)-14] 2 | +0 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 03:00 | [18]เวลส์ |
1-0
1-0 |
เม็กซิโก[9] | +0.25 ▲+0.5 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 03:00 | 2 เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) |
1-1
0-1 |
ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า | +0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga) | |||||
FT 03:00 | LA STARZ |
1-1
0-0 |
Point Michel FC 1 | +0 | |
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 03:00 | 2 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) |
0-12
0-0 |
ริเวอร์เพลท(ญ) | +4.75 | |
ปานามา ลีก สำรอง (Panama Reserve League) | |||||
FT 03:00 | 4 1 UMECIT |
3-3
2-2 |
Alianza FC Panama Reserves 5 | +0 | |
Brazil Campeonato Alagoano (Brazil Campeonato Alagoano) | |||||
FT 03:00 | อราปิราก้า(เอเอสเอ) |
2-2
1-1 |
เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 03:00 | 3 Atletico Cliper Clube |
1-1
0-0 |
เซา ไรมุนโด้ (สมัครเล่น) 1 | +0.25 ▼+0 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 03:10 | 4 [B-16]ออล บอยส์ |
3-0
1-0 |
เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้[B-8] 3 | +0.25 | |
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 03:23 | 1 Broncos del Sur FC |
0-0
0-0 |
Genesis Huracan 4 | +0.5 | |
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF)) | |||||
FT 03:30 | [203]หมู่เกาะเติกส์และเคคอส |
0-7
0-3 |
นิการากัว[149] | +2.75 ▲▲▲ ▲▲▲+4.25 |
|
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 03:45 | 4 1 ราซิ่ง คลับ (ญ) |
0-1
0-1 |
Deportivo Espanol (W) 1 2 | -1.5 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 04:00 | 4 1 [(a)-17]อ็องเซ่ กัลดาส |
4-2
2-2 |
โบญาก้า ซิโค[(a)-15] 2 | -0.5 | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 04:00 | 3 อาราเบ้ ยูนิโด้ |
2-0
1-0 |
แอตเลติโก้ ชิริกี้ 1 | -0.25 | |
FT 04:00 | 3 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต |
1-1
1-0 |
Veraguas FC 2 | -0.25 | |
ลีกฟุตบอลหญิงแห่งชาติกัวเตมาลา (Guatemala Liga Nacional Women) | |||||
FT 04:00 | 2 Club Deportivo Xela (w) |
4-1
3-0 |
Chimaltecas CSDFF (W) | -4 ▲▲▲-4.75 |
|
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women) | |||||
FT 04:00 | 2 SUVA Sports (W) |
1-0
1-0 |
Municipal Pococi Women 1 | -2 | |
เอลซาวาดอร์ ลีกา เฟมินินา (El Salvador Liga Feminina) | |||||
FT 04:00 | 1 CD Aguila (W) |
0-0
0-0 |
AD Isidro Metapan (W) | +0 | |
นิคารากัว เซกุนด้า ดิวิชัน (Nicaragua Segunda Division) | |||||
FT 04:00 | 3 Atletico Somotillo |
0-1
0-1 |
Tipitapa 1 | -0.25 | |
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 04:00 | 1 Lone FC |
6-0
3-0 |
FC Brasilia Rio Lindo 2 | -1.5 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 04:30 | 5 2 [19]อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส |
3-2
0-1 |
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้[25] 1 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 04:30 | 1 [16]โคโล โคโล่ |
0-0
0-0 |
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า[2] 1 1 | -0.25 | |
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 04:30 | 3 เดปอร์ติโวมีชโก |
0-0
0-0 |
เดปอร์ติโว มิกต์แลน 1 1 | -0.5 | |
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 04:30 | 4 1 โอลฮาเนนเซ่ |
2-1
1-0 |
เอสเปแรนคา เดอ ลากอส 5 | -0.75 ▼-0.5 |
|
เอลซาวาดอร์ ลีกา เฟมินินา (El Salvador Liga Feminina) | |||||
FT 04:30 | 1 Jocoro FC (w) |
0-4
0-2 |
มูนิซิพาล ลิเมโน่ (ญ) 2 | +3.5 ▲▲+4 |
|
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF)) | |||||
FT 05:00 | 1 [209]แองกวิลา |
0-6
0-3 |
โดมินิกัน[159] | +3.25 ▲▲+3.75 ▼+3.5 |
|
FT 05:00 | 2 1 [208]หมู่เกาะบริติชเวอร์จิน |
0-3
0-2 |
กัวเตมาลา[131] 1 | +2.75 ▲▲▲+3.5 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 05:00 | [(c)-2]Club Chivas Tapatio |
1-2
0-1 |
ดอราดอส เดอ ซินาลัว[(c)-11] 1 | -0.75 | |
คัมเปโอนาโต้ แปร์นัมบูกาโน่ (Brazil Pernambucano League) | |||||
FT 05:00 | 1 [1]เนาติโก (พีอี) |
4-1
4-0 |
วิตอเรีย พีอี[10] 3 | -1.75 | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 05:00 | 4 ซานฟานซิสโก เอฟซี |
2-0
0-0 |
คอสตา เดล เอสเต | +0 | |
ปานามา ลีก สำรอง (Panama Reserve League) | |||||
FT 05:00 | 1 1 Mario Mendez FC |
1-0
0-0 |
ซาน ฟรานซิสโก(สำรอง) 1 2 | -0.25 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 05:05 | 2 [A-3]เบลกราโน่ |
1-0
0-0 |
เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส[A-14] 2 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 05:10 | 2 [A-7]อัลมิแรนเต้ บราวน์ |
0-1
0-1 |
แอตเลติโก้ แอตแลนต้า[A-4] 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 05:45 | Orlando Rovers FC |
0-2
0-0 |
OFC Barca | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 06:00 | [MLS-10]อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ |
0-1
0-1 |
เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์[USL D1-6] | - | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 06:00 | 5 [(a)-4]คาร์ลอส แมนนุซซี่ |
2-0
1-0 |
เดป.ซาน มาร์ติน[(a)-6] 1 4 | -0.25 | |
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF)) | |||||
FT 06:00 | [196]บาฮามาส |
0-4
0-1 |
เซนต์คิตส์และเนวิส[140] | - | |
FT 06:00 | [207]หมู่เกาะเวอร์จินของอเมริกา |
0-3
0-3 |
แอนติกาและบาร์บูดา[126] | +1.75 ▲▲+2.25 |
|
บราซิล คัมเปโอนาโต้ เกาโช่ (Brazil Campeonato Gaucho) | |||||
FT 06:00 | 5 [8]บราซิล เด เปโลตัส |
1-2
1-1 |
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส[1] 2 | +1 | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 06:00 | 3 พลาซ่า อมาดอร์ |
2-2
1-0 |
ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 1 | -0.25 | |
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 06:00 | 3 เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) |
1-0
1-0 |
Northbridge FC Bulls U20 1 5 | +0.25 ▼+0 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |