ราคาบอล.cc
ผลบอล 29 มีนาคม 2564ผลบอล 28 มีนาคม 2564ผลบอล 27 มีนาคม 2564ผลบอล 26 มีนาคม 2564ผลบอล 25 มีนาคม 2564ผลบอล 24 มีนาคม 2564ผลบอล 23 มีนาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 27 มีนาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
FT 07:00 Deportivo Xinabajul 0-0
0-0
Quiche FC 3 -0.25
ปานามา ลีก สำรอง (Panama Reserve League)
FT 07:00 4 Costa Del Este Reserves 3-1
2-1
ซีดี อาราเบ้ ยูนิโด้(สำรอง) 1 +0
-0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:15 3 [10]ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 0-0
0-0
ซาร์เมียนโต้[20] 3 -0.25
▲▲-0.75
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 07:30 4 [BRA SP-1]สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 1-1
1-0
Reet[BRA PE-5] 5 -1.25
-1.5
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 07:50 6 1 [(a)-1]แอตเลติโก้ ฮิวล่า 3-2
3-2
ออโซมารโซ่[(a)-8] 3 -0.75
-0.5
▲▲-1
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 08:00 2 [17]ชิลี 2-1
2-1
โบลิเวีย[79] -1.5
-1.75
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 08:00 1 Mazatlan FC (W) 0-0
0-0
พูมาส ยูนัม (ญ) +0.25
+0.5
พรีเมียร์ลีกแผ่นดินใหญ่ (New Zealand Mainland Premier League)
FT 08:00 แคสเมียร์ เทคนิค 4-1
2-0
Halswell United 3 -5
▼▼-4.5
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women)
FT 08:00 2 Devonport City (w) 2-3
0-3
Launceston United Women 1 +0.5
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
Pend 08:00 South East United FC Reserves
New Town Eagles Reserves -
Pend 08:00 มหาวิทยาลัยแทสแมเนีย(สำรอง)
Taroona Reserves -
Pend 08:00 Olympia FC Warriors C
บีชไซด์ เอฟซี(สำรอง) -
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 08:05 4 [(c)-1]เซเลยา เอฟซี 0-0
0-0
อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา[(c)-13] 1 2 -1
▼▼▼-0.25
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 08:30 2 [10]อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) 3-1
1-0
เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20)[4] 1 +1.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 08:30 2 [FFSA PL-7]แอดิเลด ฮิลล์ 1-1
1-0
อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี 2 -0.25
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League)
FT 08:30 1 มิราม่าร์ แรนเจอร์ 2-1
1-1
วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ 1 1 -5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 08:30 Manningham Utd Blues U20
Goulburn Valley Suns U21 -
พรีเมียร์ลีกแผ่นดินใหญ่ (New Zealand Mainland Premier League)
FT 08:45 1 Selwyn United 1-4
0-3
ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด 1 +2
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 08:45 Banyule City Reserves
Sydenham Park Reserves -
Pend 08:45 Langwarrin U20
นอร์ธโคท์ซิตี้(ยู 20) -
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League)
FT 09:00 นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี 3-3
2-1
เวลลิงตัน โอลิมปิก 3 +0.5
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League)
FT 09:00 บรุนสวิค ซิตี้ (ยู 20) 3-1
2-1
Werribee City U21 -0.25
FT 09:00 Moreland City U21 5-3
4-1
คิงส์ตัน ซิตี้ (ยู 20) +0
FT 09:00 มอร์แลนด์ ซีบาส (ยู 20) 1-2
1-1
นอร์ท จีลอง วาริเออร์ (ยู21) 1 -0.5
ฟุตบอล หญิง ฟิจิ (Fiji Cup Women)
FT 09:00 1 Tailevu Naitasiri (W) 0-8
0-2
ลาบาซา เอฟซี (ญ) +1
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 09:30 1 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) 1-1
0-0
เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) 1 4 -0.75
-1
อินเดีย หญิง ลีก (India League Women)
FT 09:40 1 Odisha Police SC (W) 0-1
0-0
OGP Club (W) -1
ฟุตบอลทีมชาติออสเตรเลียอายุไม่เกิน 20 ปี (Australia U20)
FT 10:00 [7]เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) 3-0
1-0
ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20)[3] -0.5
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
FT 10:00 Newcastle Olympic FC (W) 5-1
4-0
Warners Bay FC (W) -1.5
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 10:05 2 [(c)-7]Cocodrilos de Tabasco FC 0-2
0-2
เวนาโดส เอฟซี[(c)-12] 1 1 -0.5
▼▼+0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
FT 10:15 1 [6]โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส 3-2
2-0
ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก[7] 4 -1.5
-1.25
-1.5
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 10:15 1 เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี 2-4
1-2
นิวทาวน์อีเกิลส์ 2 +1.5
+1.25
FT 10:15 2 ลอนเซสตันซิตี้ บี 5-2
2-0
อัลเวอร์สโตนเอฟซี 1 +0
FT 10:15 1 มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี 1-1
0-0
ทารูนา 2 +0
FT 10:15 1 ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด 4-0
1-0
Kingborough Lions Reserves -3.25
FT 10:20 1 นอร์เทิร์น วานเดอริง 1-1
1-0
ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) -0.75
-1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
FT 10:25 2 [4]เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ 0-1
0-0
โฮบาร์ต ใต้[1] 2 -1
-0.75
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 10:30 [11]เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) 0-2
0-1
อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20)[9] 2 +0
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 10:30 3 เดอะ โคฟ เอฟซี 3-2
1-2
นอร์ลังกา ยูไนเต็ด 5 +0
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 10:30 Glenorchy Knights Reserves 3-0
1-0
Clarence Zebras Reserves -1.75
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
Postp 10:55 บอร์ดบีช ยูไนเต็ด (สำรอง)
Runaway Bay Reserves -
Postp 10:55 Kingscliff FC Reserves
Robina City Reserves -
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
FT 11:00 1 [4]บรันสวิก ซิตี้ 3-2
2-1
เวอริบี ซิตี้ เอสซี[11] 1 -0.25
▲▲▲-1
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 4 [5]ซูซูกะอันลิมิเต็ด 2-0
2-0
โยโกกาว่า มูซาชิโน[10] 2 -0.5
-0.75
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
FT 11:00 1 [5]แลงวาร์ริน 2-1
0-0
นอร์ธโคท์ซิตี้[6] 4 +0
FT 11:00 2 [12]มอร์แลนด์ ซิตี้ 2-0
1-0
คิงส์ตัน ซิตี้[1] 2 +0.5
+0.25
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 [1]ฮอนด้า เอฟซี 0-0
2-1
FC Tiamo Hirakata[8] -
FT 11:00 [4]โอซาก้า เอฟซี 1-0
1-0
รัน เมล อาโอโมริ[11] 2 -0.75
-1
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 11:00 [5]เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) 1-1
3-1
แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ)[8] -
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 11:00 3 Cardijn Old Collegians 3-4
1-1
Mount Barker United +2.5
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League)
FT 11:00 Lake Macquarie Reserves 0-1
0-1
Broadmeadow Magic Reserves 1 +1.25
FT 11:00 Edgeworth Eagles Reserves 2-0
1-0
Maitland FC Reserves 1 +0
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 11:00 MA Hawks FC 0-5
0-2
พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี +0.75
AVSL1 (AVSL1)
Pend 11:00 Yarraville
อัลโตน่า ซิตี้ -
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League)
Postp 11:00 Melborune Victory NPL
Western United FC NPL -
Postp 11:00 Doveton
จีลอง เอสซี -
Postp 11:00 North Sunshine Eagles
Ballarat City FC -
Postp 11:00 นูนาวาดิ้ง ซิตี้
Melbourne City NPL -
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
FT 11:05 [9]มอร์แลนด์ เซบราส 0-0
0-0
นอร์ท จีลอง วาริเออร์[7] 2 -0.5
-0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 11:15 3 [3]อาวอนดาเล่ เอฟซี 1-1
0-0
เมลเบิร์น ไนท์[1] 2 -0.5
-0.75
-0.5
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
FT 11:15 [8]แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ 1-2
1-1
กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน[3] 1 2 +0
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 11:15 1 Modbury Vista 0-3
0-0
Adelaide University SC 3 +1.25
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League)
Postp 11:15 บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี
ไวท์เทิร์ลซี เซบราส -
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 11:30 1 มอดบูรี่ เจ็ท 2-1
1-0
Eastern United 1 -1.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 11:35 3 [10]ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค 4-1
1-1
เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์[5] 1 2 +0
-0.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
Pend 11:40 Newcastle University FC
South Maitland FC -1.25
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
Pend 11:55 Legends Reserves
Tamborine Mountain Eagles Reserves -
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 1 [18]โอมิยะ อาร์ดิย่า 4-0
2-0
วี-วาเรน นากาซากิ[15] 3 +0
+0.25
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup)
FT 12:00 Bardon Latrobe 4-0
2-0
Westside grovelli -0.5
เจลีก คัพ (J-League Cup)
FT 12:00 2 [JPN D1-3]สากัน โตสู 1-5
0-3
คอนซาโดล ซัปโปโร[JPN D1-14] 1 -0.25
▼▼▼+0.5
FT 12:00 [JPN D1-12]โตกุชิม่า วอร์ทิส 0-1
0-1
โออิตะ ตรินิต้า[JPN D1-11] 1 -0.25
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 1 [3]เวนท์ฟอเรท โกฟุ 0-1
0-1
มาชิดา เซลเวีย[11] -0.25
FT 12:00 2 [8]จูบิโล อิวาตะ 1-2
1-2
รีโนฟา ยามากูชิ[20] 2 -1
FT 12:00 1 [1]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 7-0
2-0
โตเกียวเวอร์ดี้[14] 1 -0.25
-0.5
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup)
FT 12:00 Redcliffe PCYC 3-1
1-1
Brighton Bulldogs Fc -0.25
เจลีก คัพ (J-League Cup)
FT 12:00 1 [JPN D1-8]โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 5-0
1-0
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า[JPN D1-5] -0.25
-0.5
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 1 [12]เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 1-2
0-0
เอฟซี เรียวเคียว[2] +0
-0.25
+0
เจลีก คัพ (J-League Cup)
FT 12:00 [JPN D1-18]เวกัลตา เซนได 0-1
0-0
ชิมิสุ เอส-พัลส์[JPN D1-9] +0
เอฟเอคัพ เกาหลีใต้ (Korean FA Cup)
FT 12:00 2 [KOR D2-8]เอฟซี อันยาง 5-1
3-0
เชนันซิตี้[KCL-2] 1 1 -1
-0.75
FT 12:00 1 [KOR D2-6]บูโชน เอฟซี 1995 3-1
2-1
Gimhae Jaemics 2 -2.5
-2.75
ฟุตบอลทีมชาติออสเตรเลียอายุไม่เกิน 20 ปี (Australia U20)
FT 12:00 1 [4]ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) 1-1
1-0
Gwelup Croatia U20[5] +1
FT 12:00 3 [10]บัลแคทต้า(ยู20) 0-3
0-0
เบย์สวอเตอร์ (ยู 20)[2] 3 +2
เอฟเอคัพ เกาหลีใต้ (Korean FA Cup)
FT 12:00 3 [KOR D2-5]ปูซานไอปาร์ค 1-1
0-0
จอนจู ซิติเซน เอฟซี[KCL 4-16] 2 -2.25
-2
ฟุตบอลทีมชาติออสเตรเลียอายุไม่เกิน 20 ปี (Australia U20)
FT 12:00 2 [9]ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) 1-2
0-2
ร็อคคิงแฮมซิตี้เอฟซี (ยู20)[11] 5 -1.25
เอฟเอคัพ เกาหลีใต้ (Korean FA Cup)
FT 12:00 5 [KCL-8]กย็องจู เคเอชเอ็นพี 0-0
0-0
ยังจู ซิตี้เซน[KCL-1] 2 -1.75
ฟุตบอลทีมชาติออสเตรเลียอายุไม่เกิน 20 ปี (Australia U20)
FT 12:00 3 [6]เปเรซ(ยู20) 3-1
3-0
อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20)[1] 1 -1.25
FT 12:00 1 [8]อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20) 4-1
1-1
อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20)[12] 1 -2.75
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 12:00 3 Logan Lightning U23 0-2
0-0
Lions FC U23 1 1 +0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 12:00 3 [AUS CGP-1]แคนเบอร์รา เอฟซี 10-0
7-0
วักกาซิตี้วันเดอร์เรอร์ส 2 -1.5
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League)
Postp 12:00 Newcastle Olympic FC Reserves
Adamstown Rosebud Reserves -
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
Postp 12:00 Western Pride FC U23
Southside Eagles U23 -
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
Postp 12:00 บันนี่ริ๊ก ไวท์ อีเกิ้ลส์ (ยู 20)
Hills Brumbies U20 -
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก)
FT 12:10 2 [7]เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) 0-4
0-1
ฟลอเรียท อาร์เธนน่า[5] 1 +1
+0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
FT 12:30 [5]ลอนเซสตัน ซิตี้ 0-2
0-0
คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส[2] 1 +4
▼▼▼
+3
FT 12:30 1 [3]เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี 3-1
2-1
โฮบาร์ทซีบรา[8] 3 -2
▲▲-2.5
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 12:30 2 1 [5]อัลโตน่า เมจิค (ยู 20) 1-3
1-3
เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20)[3] +0.5
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 12:30 1 เดวอนพอร์ต ซิตี้(สำรอง) 6-2
3-1
ลอนเซสตันยูไนเต็ด -1.25
FT 12:30 โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) 2-0
2-0
บีช ซิตี้ 1 -1.75
FT 12:30 1 เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี 3-2
3-0
เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) 1 +4
▼▼+3.5
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 13:00 2 [8]ฮูม ซิตี้ (ยู 20) 1-0
1-0
เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20)[2] 2 +0.5
▼▼+0
FT 13:00 4 [6]แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) 3-4
1-3
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20)[13] 1 -1
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 13:00 5 [8]เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) 1-0
1-0
เอฟเค ไรยาซาน (ญ)[9] 5 +0.5
เจลีก คัพ (J-League Cup)
FT 13:00 1 [JPN D1-16]โชนัน เบลมาเร่ 1-0
0-0
โยโกฮามา เอฟซี[JPN D1-20] 1 -0.25
+0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 13:00 1 1 [5]เซนต์อัลบันส์เซนต์ส 1-1
0-1
อีสเทิร์น ไลออน เอสซี[12] 5 -0.75
-0.5
เจลีก คัพ (J-League Cup)
FT 13:00 2 [JPN D1-13]อูราวะ เรด ไดมอนส์ 0-1
0-0
คาชิว่า เรย์โซล[JPN D1-17] 1 -0.25
+0
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 13:00 [13]ชุงจูซิติเซ็น 2-0
2-1
Geoje Citizen[12] -
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
FT 13:00 1 [10]เลค แมคควอรี 2-2
0-1
บรอดมีโดว์ เมจิก[2] 1 +2
+1.75
FT 13:00 [1]เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี 0-1
0-0
เมทแลนด์[5] 1 -0.75
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 13:00 1 Kingscliff FC 6-1
2-0
Robina City Blue 4 -0.75
▲▲▲
▲▲▲
-2.25
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
Pend 13:00 โกล โคส ซิตี้ (ญ)
คาปาลาบา(ญ) -
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 13:00 2 Ormeau White 3-1
2-0
Pacific Pines Green 3 -0.5
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 13:00 1 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ (ยู 20) 0-1
0-0
แบล็คทาวน์สปาร์ตัน(ยู20) 2 -0.5
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 13:00 2 Rochedale Rovers U23 1-2
1-0
WDSC Wolves U23 3 -0.75
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
Postp 13:05 [7]บริสแบน โรว์
เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี[9] -0.5
-0.25
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 13:05 3 บรอดบีชยูไนเต็ด 1-3
1-1
Runaway Bay Green 2 -1.75
-2
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 13:15 5 [13]เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 1-2
0-1
แมนลี่ ยูไนเต็ด[4] 3 +0.25
+0
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
Postp 13:15 Holland Park Hawks U23
Mitchelton U23 -
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 13:30 4 โมนาโร แพนเธอร์ส 3-1
0-1
OConnor Knights 1 3 -0.75
▲▲▲-1.5
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League)
FT 13:30 4 Wing Go FC 1-1
1-0
WSE 4 -0.5
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
Pend 13:40 เซนต์.จอร์จเซนต์ส(ยู20)
เซนต์ จอร์จซิตี้ เอฟเอ (ยู 20) -
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
Postp 13:45 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง
อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง) -
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
FT 14:00 2 [5]ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี 1-3
0-1
อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล[2] 2 +0.75
▲▲▲+1.5
+1.25
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก)
FT 14:00 1 [3]ซอเรนโต้ เอฟซี 2-2
2-2
Willip[9] 1 +0.75
+1
FT 14:00 2 [10]บัลแคทต้า เอฟซี 3-2
2-1
เบยวอเตอร์ ซิตี้[2] 2 +1.25
▼▼+0.75
FT 14:00 4 1 [6]เพิร์ธ เอสซี 2-1
0-0
อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด[1] 4 -0.25
FT 14:00 2 [4]อีซียู โยนดาลูบ 0-4
0-2
อาร์มาเดล เอสซี[11] 3 -1.25
-1
เอฟเอคัพ เกาหลีใต้ (Korean FA Cup)
FT 14:00 [KOR D2-7]Chungnam Asan 3-1
1-0
โกยาง เอฟซี[KCL 4-6] 1 -1.5
-1.75
FT 14:00 [KOR D2-1]โซล อี-แลน เอฟซี 5-0
2-0
ซงวูล -2.75
-3
FT 14:00 [KOR D2-3]ชุนนัมดรากอนส์ 11-0
5-0
Daegu Changso -2.75
▲▲▲
-3.75
FT 14:00 [KCL-4]ม็อกโป ซิตี้ 1-0
1-0
กิมโป เอฟซี[KCL-10] 1 -0.25
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก)
FT 14:00 1 [8]ค็อกเบิร์น ซิตี้ 0-1
0-1
ร็อคคิงแฮมซิตี้[12] 2 -0.25
▲▲▲-1
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
Postp 14:00 ทูวอง(สำรอง)
The Lakes Reserves -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 14:00 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ 1-1
0-1
Hills Brumbies 3 -1.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 14:00 2 เวสต์ แอดิเลด เอสซี 4-3
2-2
ซีฟอร์ด เรนเจอร์ 2 -2
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 14:00 2 มูดกีราบา 2-1
0-0
Palm Beach SC B +1.5
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
FT 14:15 2 [3]แฮมิลตัน โอลิมปิค 6-2
3-0
อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี[9] 3 -1.75
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 14:15 2 Redlands United U23 3-2
1-0
Sunshine Coast Wanderers U23 1 +1
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
Pend 14:15 เวสตัน พุด (ญ)
เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) +1
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 14:15 คาบูลเตอร์ เอฟซี 2-0
2-0
แกรนท์ดิสเทลเอสซี 1 +0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 14:30 [13]อัลโตน่า เมจิค 1-4
1-2
เซ้าท์ เมลเบิร์น[6] 2 +0.5
+0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 14:30 2 เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี 2-2
2-1
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) 1 +1.25
+1
FT 14:30 แบงส์ทาวน์ยูไนเต็ด เอฟซี 2-0
1-0
Inner West Hawks 1 -0.5
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 15:00 [1]นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด 4-2
2-1
อิปสวิช ซิตี้[11] -0.75
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 15:00 3 [7]มารูยาซึอินดัสตรีส์ 0-0
0-0
ฮอนด้า ล็อค เอสซี[12] 1 +0
-0.25
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup)
FT 15:00 1 Pine Rivers United 1-2
1-3
Willowburn FC -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 15:00 1 [10]แดนน็อค ธันเดอร์ 1-1
1-0
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค[11] 6 -0.25
+0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 15:00 1 Dulwich Hill SC 3-3
1-3
ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 5 +0
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 15:00 3 Petrolul Ploiesti U19 0-2
0-1
AFC Botosani U19 3 +0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 15:00 1 เซนต์ จอร์จ เซนต์ 0-2
0-0
เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 3 +0.25
+0
FT 15:00 2 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 2-0
0-0
แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 4 -0.75
-1
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 15:00 3 ACS Poli Timisoara U19 1-5
0-1
FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19 3 +2.5
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ)
FT 15:00 ทบิลีซี 2016 1-1
1-3
Sabutaroti billisse B -
FT 15:00 อรักวี ดูเชติ 0-0
1-0
เอฟซี โคลเคติ โปติ -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 15:00 2 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส 0-5
0-4
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 1 +0.25
▲▲▲+1
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 15:00 1 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 1-0
0-0
คูเมรา +0
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 15:10 1 [6]ไพน์ฮิลส์ 2-3
0-2
เนอร์เล่ย์ เอฟซี[5] 1 -0.25
▲▲-0.75
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 15:10 2 [1]เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส 1-1
1-1
เมลเบิร์น วิคตอรี่[12] 3 -0.25
▲▲▲-1
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 15:15 1 โรชเดล โรเวอร์ 7-0
2-0
บริสแบน วูลฟ์ 1 -0.5
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:15 3 [IDN ISL-6]พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 1-1
0-1
บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด[IDN ISL-11] 2 +0
-0.25
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
FT 15:25 1 Kirivong Sok Sen Chey 1-2
0-1
พนมเปญ เอฟซี 2 +1.5
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 15:25 3 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) 2-5
0-3
แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) 3 +1
+0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 15:30 2 [9]ฮูม ซิตี้ 2-0
0-0
เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์[4] 3 -0.25
+0
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 15:30 6 ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี 2-1
2-1
มิทเชลตัน เอฟซี 3 +0.5
+0.75
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 15:30 พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ 4-1
1-1
แอดิเลดไวเปอร์ส 3 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:50 เอฟเค ลิด้า 2-3
2-1
เอฟซี บาราโนวีชี 1 -0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 16:00 5 [5]มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 2-1
0-1
แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี[10] 1 -1.5
▼▼▼
-0.5
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 16:00 1 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 1-0
3-0
ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) -
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
Pend 16:00 [4]Ripley Valley FC
ม็อกกิล เอฟซี[2] -
Postp 16:00 [7]Slack Creek
Brisbane Athletic[10] -
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 16:00 [11]พัสกัสเอฟซี (ยู 19) 0-1
0-1
UTE U19(HUN)[RPO-8] -
Postp 16:00 [2]วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19)
บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19)[6] -
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup)
FT 16:00 สปริงส์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 1-1
2-2
Narangba United 1 -
เจลีก คัพ (J-League Cup)
FT 16:00 [JPN D1-10]อวิสปา ฟูกูโอกะ 1-5
0-3
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส[JPN D1-15] +0.5
+0.75
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
Postp 16:00 [17]เทอริส ออทูล เทอนู มากูรีลี
กลอเรีย บูซัว[12] -
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup)
FT 16:00 Tarragindi Tigers 0-0
2-3
นอร์ท บริสเบน -
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 16:00 2 [3]เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 4-2
1-2
อคาเซีย ริดจ์[10] 2 4 -0.75
-1
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
FT 16:00 2 [5]Huda Hue 0-0
0-0
ทีทีบีดี ฟูดอง[11] 3 -0.25
-0.5
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup)
FT 16:00 โลแกน วิลเลจ 2-3
1-2
Clairvaux 1 +1.75
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
Postp 16:00 [8]NergihasaU19
แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19)[5] -
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
Postp 16:00 [A-15]เอฟเค ไพรบราม บี
เอสเค รากอฟนิก[A-14] +0
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
Pend 16:00 ยูนิเวอร์ซิตี้ ออฟ ควีนส์แลนด์ เอฟซี (ญ)
Robina City FC Women -
Pend 16:00 Kangaroo P Rovers (W)
แกรนจ์ ทิสเติล (ญ) -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 3-1
3-1
วาซาส -
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
Pend 16:00 Musgrave Yellow
Nerang -
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 16:00 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) 4-1
1-0
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) -2.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 1 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 2-1
0-1
มินยอร์ เพอร์นิค 1 -1.5
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ)
FT 16:00 Iberia Tbilisi 0-1
0-4
Samgurali B -
FT 16:00 Shturmi 1-3
1-6
Spaeri FC -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 สลาเวีย โมซีร์ 1-0
5-0
เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล -
FT 16:00 1 เอฟเค วิเท็บส์ค 0-3
0-6
Dnepr Smolensk 1 -
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
FT 16:00 Bekescsaba U19 0-0
0-0
Szeged-Csanad Grosics U19 -
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 16:10 1 [2]ทูวอง 1-5
1-2
เดอะ เลค[4] 4 -1.5
▼▼-1
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
Postp 16:15 [A-7]บีเนโซว
จิสครา โดแมซลิซ[A-2] -
Postp 16:15 [A-6]เอสเค มอเตอร์เลต ปราก
สลาเวีย ปราก 2[A-8] +0
Postp 16:15 [B-8]ยาบโลเนช 2
เอฟเค พรีเปเร่[B-3] -0.25
Postp 16:15 [A-16]เอฟเค บานิค โซโคลอฟ
โลโค ทาวิน[A-4] -
Czech Group D League (Czech Group D League)
Pend 16:15 Sparta Kutna Hora
เอฟซี เซนิท คาสลาฟ -
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
Postp 16:30 [A-12]เอฟเค คราลุฟ ดวูล
พัลเซ่น 2[A-3] +0.25
Postp 16:30 [A-13]Povltava FA
สปาร์ตาปราก 2[A-1] -
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
FT 16:30 2 [7]แฮปปี้ วัลเล่ย์ 1-1
1-1
เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์[8] 3 +0.25
+0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 16:30 1 [9]โลแกน ไลท์นิ่ง 1-1
0-0
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์[6] +2
▼▼+1.5
FT 16:30 1 [12]เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-3
1-1
ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี[7] 1 2 +0.25
+0.5
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
Postp 16:30 เวสต์เทิร์น ไพร์ด
เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ -
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
Postp 16:30 เรจจิน่า(ยู19)
โฟรซิโนเน่(เยาวชน) -
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 16:30 [14]สโลวาน บราติสลาวา บี 4-3
3-2
MSK Puchov[6] -1
▼▼▼-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:30 คราอิโอว่า 2-0
0-0
ฟารูล คอนสแตนต้า -1
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ)
FT 16:30 FC Matchakhela Khelvachauri 0-0
0-0
กูเลีย ลานว์คูติ -
อินเดีย หญิง ลีก (India League Women)
FT 16:50 1 Sai-Stc Cuttack (w) 0-3
0-1
Rising Student Women +1.5
Greece National B1 (Greece National B1)
FT 17:00 3 นิกี โวลอส 1-2
0-1
อีกาเลโอเอเธนส์ 2 -0.5
-0.75
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 17:00 [18]สมุทรสาคร เอฟซี 0-4
0-3
อุทัยธานี ฟอเรสท์[17] -
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 17:00 TTG-Ugra Yugorsk Futsal 4-2
7-2
MFK Torpedo Futsal -
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
FT 17:00 2 [1]Khatoco Khanh Hoa 2-0
2-0
แอง แยง[12] 1 -0.75
-1
FT 17:00 1 [2]บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี 1-0
1-0
Tuan Tu Phu Tho[13] 3 -1
-0.75
FT 17:00 1 [9]กวาง นัม 0-0
0-0
ฟ๋อเฮียนเอฟซี[8] 2 -0.25
▲▲▲-1
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 17:00 เลชเช่(ยู20) 2-2
1-1
เบเนเวนโต้ (เยาวชน) 1 2 -0.5
▼▼+0
FT 17:00 สเปเซีย(ยู 19) 0-1
3-1
ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) -
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
Postp 17:00 [4]ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)[6] -
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 17:00 CSJ Stiinta U Craiova U19 3-3
2-1
Academia Gica Popescu U19 3 +1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:00 ตอร์ปิโด มินส์ค 2-1
0-0
สมอร์กอน เอฟซี 1 -0.75
FT 17:00 โลโคโมทีฟ มอสโก 9-0
3-0
FC Tuapse 1 -2.5
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19)
FT 17:00 1 อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) 2-2
0-0
เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) +0
-0.25
+0
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 17:00 2 ASU Politehnica Timisoara U19 2-2
0-1
LPS Buzau U19 3 -1.5
FT 17:00 1 UTA Arad U19 3-2
1-0
FC Ripensia Timisoara U19 1 +0
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga)
FT 17:00 FC Ilbirs 2-4
0-2
ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค 3 +2.5
▲▲+3
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:00 ซีดี อัลโคยาโน่ 2-2
0-1
เอลเดนเซ่ -0.75
FT 17:00 ชีรัค 0-0
0-3
อรารัต เยเรวาน -
FT 17:00 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ 0-2
1-2
Shakhter Soligorsk II 1 -
ฟุตบอลหญิง แอลจีเรีย (Algeria Womens League)
Pend 17:10 Afak Relizane(W)
ESF Amizour (W) -1.5
-1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 17:15 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา
การ์บาเนียกราโกล -
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 17:20 5 1 [10]เพิร์ท กลอรี่ 2-1
2-0
นิวคาสเซิล เจ็ทส์[11] 1 -0.25
-0.5
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:30 [BLR D1-1]เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 1-2
1-1
ซลูตัสค์[BLR D1-13] 3 -0.5
▼▼+0
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup)
FT 17:30 1 1 ซามเบเนเด็ตเตเซ่(ยู19) 0-4
0-1
เตราโม(ยู19) 1 +1
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
Postp 18:00 ซาบาห์ 2
เคชล่าเอฟเค 2 -
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 1 [14]กรมศุลกากร เอฟซี 1-1
1-0
แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี[5] +0.5
+0.25
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 18:00 Lokomotiv Vitebsk (w) 1-5
1-8
โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) -
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League)
FT 18:00 1 [6]ETO กีโอรี่ (ญ) 0-0
0-0
Astra Hungary Womens[4] 2 +2.25
▼▼▼
▼▼
+1
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
Pend 18:00 [4]สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21)
ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน)[2] -
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 18:00 1 [4]เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า 7-0
1-0
Lun Lok[9] 3 -7.5
▲▲▲
-8.5
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
Pend 18:00 [3]เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19)
เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19)[4] -0.75
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 18:00 2 [6]อารัวก้า 1-0
0-0
เฟยเรนเซ่[2] 2 +0
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 18:00 2 [17]เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) 0-2
0-0
ซีดี ตากอน(ญ)[3] 1 +1.5
+1.75
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 18:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 4-0
2-0
Ruch Wysokie Mazowieckie -1.75
-2
FT 18:00 3 โคโรน่า ไคเอลเซ่ 0-4
0-3
Orleta Radzyn Podlaski -0.5
-0.25
FT 18:00 1 Gornik II Zabrze 0-4
0-1
Gawin Sleza Wroclaw +0.5
FT 18:00 มีดซ์ เลกนิก้า 2 0-1
0-0
Lechia Zielona Gora 2 +0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 18:00 ออสเตรีย(ยู 21) 10-0
6-0
ซาอุดิอาระเบีย ยู21 -1.5
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:00 2 กอร์โดบา(ยู 19) 1-0
0-0
เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) 1 -0.5
-0.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 18:00 2 2 Cracovia II 1-1
1-1
Jutrzenka Giebultow 3 -2
โปลิช คัพ (Poland Cup Women)
FT 18:00 1 ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) 3-0
1-0
เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) 1 -0.25
-0.5
ฟุตบอล เยาวชน ซีเรีย (Syrian Youth League)
FT 18:00 2 Al Wahda Damascus U21 1-5
0-2
Al Nawaeir U21 2 +0.5
FT 18:00 3 Al Taliya SC U21 1-1
1-1
Al-Shorta Damascus U21 -1.25
FT 18:00 Hutteen U21 1-2
0-0
Al Horiyah U21 3 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 1-0
0-0
ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 2 -0.5
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก หญิง (Hong Kong Women Premier League)
FT 18:00 Standard Perpetual MLFA (W) 1-2
0-2
ซิติเซ่น เอเอ (ญ) +4
FT 18:00 Chelsea SS HK (w) 0-9
0-4
แฮปปี้ วัลเล่ย์(ญ) +3.75
+4
ฟุตบอลหญิง แชมเปียนชิป มาซิโดเนีย (Macedonia League Women)
FT 18:00 ZFK AS Junajted Struga (w) 3-2
2-1
แซดเอฟเค ท็อป โกล (ญ) -2.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 1 อีพีเอส เอสโป 1-5
0-2
กนิสตัน เฮลซิงกิ 3 +1
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women)
FT 18:00 2 Pirin Blagoevgrad (W) 1-0
0-0
FK Barocco (W) 2 -0.5
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 18:00 4 Radnicki Novi Beograd U19 3-2
1-2
ราดนิคกี้ นิส(ยู 19) 1 4 -0.25
▲▲▲-1
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 18:00 1 เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ 1-2
0-2
ดินาซ วีชโกรอด 3 +0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 [SWE D1 SNS-10]อัตซิคเท็นส์ บีเค 4-1
2-1
ลุงสกิล[SWE D1 SNS-2] 1 +0
FT 18:15 1 [IDN ISL-3]ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 0-4
0-1
เปรซียา จาการ์ตา[IDN ISL-9] 3 +0.25
+0.5
McInerney Ford Night Series Division (McInerney Ford Night Series Division)
FT 18:15 Olympic Kingsway SC 0-1
0-0
แมนดูราท ซิตี้ 3 -0.25
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 18:25 คูการิค(ยู 19) 3-0
2-0
FK Radnicki 1923 U19 1 -1
▲▲-1.5
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
Postp 18:30 [12]เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน)
โปกอน เซซิน (เยาวชน)[3] -
อินเดีย ดิวิชัน 1 (India League Division 1)
FT 18:30 2 1 [4]โกคูลัม เคราล่า เอฟซี 4-1
0-1
ทีอาร์เอยู เอฟซี[5] 2 -0.25
▲▲-0.75
FT 18:30 2 [1]ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส 3-2
3-0
มิเนอร์ว่า อคาเดมี่[2] 2 -0.25
▲▲-0.75
-0.5
ลีกคัพหญิงไอซ์แลนด์ (Iceland Womens League Cup)
18:30 [ICE WPR-5]ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ)
เคฟลาวิค(ญ)[ICE LD1-2] -
18:30 HK Kopavogur (W)
อัคราเนส(ญ) -
ดิวิชั่น 2 มอนเตเนโกร (Montenegro Division 2)
FT 18:30 5 [4]เอฟเค มอร์นาร์ 1-0
0-0
FK Ibar Rozaje[9] 2 -1.25
FT 18:30 [8]เอฟเค การ์เบจ 1-0
1-0
เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา[3] -
FT 18:30 [5]เอฟเค เบราเน 0-1
0-0
Arsenal Tivat[1] -0.5
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1)
FT 18:30 1 [7]ฟลอเรนซ์(ญ) 1-5
1-0
ซาสซูโอโล่ (ญ)[3] 1 +1
+0.75
ดิวิชั่น 2 มอนเตเนโกร (Montenegro Division 2)
FT 18:30 2 [10]FK Drezga 1-4
1-2
Jedinstvo Bijelo Polje[6] 1 +0.75
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 18:30 2 1 [A-17]โอลเบีย 1-2
0-1
อัลบิโนเลฟเฟ่[A-9] 1 2 +0
ดิวิชั่น 2 มอนเตเนโกร (Montenegro Division 2)
FT 18:30 [7]โบเคลจ์ โคเตอร์ 0-1
1-1
โอเอสเค อิกาโล[2] -
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League)
FT 18:30 [3]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) 2-0
0-0
เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ)[12] 1 -2.25
-2
-2.25
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
Pend 18:30 โนเฟล สปอร์ทติ้ง คลับ
ฟารัสช์จันจ์ เอสซี -1.5
-1.25
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:30 3 เออิบาร์(ยู 19) 1-2
1-1
Aurrera de Vitoria U19 4 -2
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
FT 18:30 คาโปสวาร์ (ยู 19) 2-0
2-0
Dunaujvaros PASE U19 -
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 18:40 3 [6]ราดอมเมียร์ก ราดอม 3-0
1-0
โกลนิค เลชน่า[2] 3 -0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
18:45 เนปาล
บังกลาเทศ -
FT 18:45 [184]บังกลาเทศ 0-0
0-0
เนปาล[171] 2 +0
▲▲+0.5
Non-Cup (Non-Cup)
Postp 18:59 เอล อาห์ลี
รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 19:00 พานาเดอเรีย พูลิโด้ 2-0
4-1
CD Union Puerto -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 19:00 [4]เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) 2-1
3-2
อัลบอร์ก บีเค (ยู 19)[6] -
FT 19:00 [2]นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) 0-0
2-2
เวเจิล (ยู 19)[11] -
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
FT 19:00 1 [5]ดิโอโกรัส 0-4
0-0
เลวาเดียกอส[3] 2 +0.5
+0.75
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 19:00 [1]หนองบัวลําภู 1-2
1-1
ราชนาวีสโมสร[11] -1.75
▲▲▲-2.5
FT 19:00 1 [9]อยุธยายูไนเต็ด 1-1
0-0
นครปฐม เอฟซี[3] +0.25
▲▲▲+1
FT 19:00 [6]ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 2-0
1-0
ขอนแก่น เอฟซี[10] 1 -1
▲▲-1.5
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 19:00 3 [B-9]โรสกิลด์ 0-1
0-1
บีเค อวาลต้า[B-12] 2 +0
-0.25
ลีกคัพหญิงไอซ์แลนด์ (Iceland Womens League Cup)
Pend 19:00 [ICE WPR-10]เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ)
ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ)[ICE WPR-8] -
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 19:00 1 [3]ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 0-1
0-1
โบลตัน วอนเดอเรอส์[5] +0
+0.25
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
Pend 19:00 อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19)
เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19) -
ไอซ์แลนด์ ลีก คัพ บี (Iceland League Cup B)
Pend 19:00 [ICE D2-11]ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์
เรยเนียร ซานเกอร์ได -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 19:00 [A-10]เอฟซี ซีสเวส 3-1
1-1
ดาลุ่ม[A-8] +0.25
+0
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 19:00 1 [7]FK Rostov (w) 0-4
0-2
โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ)[2] +2.25
FT 19:00 2 [6]คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) 0-4
0-2
ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ)[3] +1
+1.25
FT 19:00 2 [10]Rubin Kazan (w) 0-1
0-0
ซแวซด้า 2005 (ญ)[4] +2
▲▲▲+2.75
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 19:00 2 [B-6]วอนลอส 0-0
0-0
เอฟเค 2000[B-4] 3 +0
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 19:00 2 [14]แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 2-1
1-0
เอลเคเอสลอดซ์[3] 4 +0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 [SWE D2-1]แลนด์สโครน่า 2-0
1-0
ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ[SWE D1 SNS-15] -0.75
FT 19:00 [SWE D2-1]ฮาล์มสตัด 0-0
0-0
คัลมาร์[SWE D1-14] -0.25
-0.5
Pend 19:00 [NOR D2A-7]ควิด ฮอลเด้น
โมสส์[NOR D2A-2] -
FT 19:00 [SWE WD2-1]เอไอเคโซลน่า (ญ) 1-1
3-1
โบลสตรานอส เอสเค (ญ)[SWE WD2-9] -
FT 19:00 [SWE D2-13]นอร์บี้ ไอเอฟ 1-2
0-1
ออสเตอร์ ไอเอฟ[SWE D2-6] +0
FT 19:00 [SWE D2-10]ไอเค บราเก้ 1-0
1-0
ดัลคุลด์ เอฟเอฟ[SWE D1 SNN-13] -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 19:00 [12]บรอนด์บี้ (ยู 19) 1-0
2-1
แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19)[9] -
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
FT 19:00 2 [2]USC Landhaus Womens 2-0
0-0
Bergheim/Hof Womens[5] 1 -2.25
19:00 [8]SKV Altenmarkt Womens
แวคเกอร์ ติโรล (ญ)[10] +0.5
+0.75
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 19:00 3 [9]สลาสค์วรอคลาวน์ 2 3-0
0-0
วิกรี่ ซูวอลกี้[5] 1 2 +0
+0.25
FT 19:00 2 [2]เคเอส พอลโควิค 4-0
2-0
เลช พอซนาน 2[16] 2 -0.75
▲▲-1.25
FT 19:00 3 [15]สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 0-2
0-2
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช[3] 2 +0.5
▼▼+0
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
FT 19:00 [2]มิดทิลแลนด์(ยู 17) 2-0
6-1
ลิงบี้เอฟซี (ยู 17)[10] -
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 19:00 Babrungas 1-2
2-2
Atomsfera Mazeikiai -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 [GER RegNE-9]ชามนิตเซอร์ 0-0
3-1
ฮาเวลเซ่[GER RegN-2] -
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga)
FT 19:00 1 [8]Suure-Jaani United (w) 0-3
0-0
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ)[3] 1 +3
▲▲▲+3.75
FT 19:00 [2]FC Lootos Polva Womens 0-2
0-4
ซาคุสปอร์ติง(ญ)[6] -
FT 19:00 [5]วาปรุส แปร์นู(ญ) 5-0
1-0
ตัมเมกาตาร์ตู(ญ)[1] -1.75
-2
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 ลุนด์ บีเค 0-1
0-1
มัลโม่ เอฟเอฟ -
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 19:00 CD Sobradillo U19 3-1
2-0
Llano del Moro U19 -2.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 1 ยาโร 2-0
1-0
เจบีเค เพียตาร์ซาริ 1 -2
▲▲▲
▲▲▲▲
▲▲
-4.25
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women)
Pend 19:00 เอฟซี อีโบโลว่า (ญ)
ASFF Diamare Women -3
FT 19:00 3 Eding Sport (w) 1-4
1-1
เอเอส เอวาเอฟเอฟ (ญ) 3 +2
▲▲▲+2.75
ฟุตบอลหญิง แอลจีเรีย (Algeria Womens League)
FT 19:00 2 AS Surete Nationale Women 4-1
4-1
ASEAC(W) 1 -0.5
▲▲-1
FT 19:00 1 เอฟซี คอนสแตนติน(ญ) 1-0
1-0
JF Khroub(W) 2 +1.5
Pend 19:00 AS Oran Centre Women
AS Intissar Oran (W) +0.25
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
FT 19:00 ZalaegerzsegTE U19 2-0
5-0
กีร์มอต เอสอี(ยู 19) -
ฟุตบอลหญิง แชมเปียนชิป มาซิโดเนีย (Macedonia League Women)
Pend 19:00 FK Plachkovica (w)
Zfk Ljuboten Women +1.5
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 19:00 1 CF Juventud Laguna U19 3-1
0-1
ซีดี มาริโน่ (ยู 19) 1 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 19:00 คองสวิงเกอร์
สคีด ออสโล -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 19:00 อังกฤษ(ยู 19) 2-0
6-1
อาร์เซน่อล (ยู 23) -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 1 FK Backa Topola 3-0
3-0
อินดิจา[SER D1-17] 4 -0.75
FT 19:00 วาร์ดา เซ 1-0
2-1
เอฟซี มินาจ -
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 19:05 เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 2-1
2-1
วอจ์โวดิน่า(ยู 19) -0.75
-1
FT 19:25 1 1 เอฟเค แรด (ยู 19) 0-0
0-0
TSC Backa Topola U19 1 -0.25
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
Postp 19:30 [B-11]จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ
ปาร์ดูบีค บี[B-13] -0.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 19:30 2 [B-8]เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ 0-1
0-1
สคอฟโชเว็ด[B-13] 3 -0.75
-0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 19:30 ลาส พัลมาส ซี 1-1
0-0
อาลูกัส ซีเอฟ -1.25
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก (Albania SuperLiga)
FT 19:30 2 ปอกราเดตส์ 2-0
0-0
Turbina Cerrik 6 -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:30 วีพีเอส วาซ่า 1-1
3-1
มูซ่า -
FT 19:30 อิลเวส แทมเปเร่ 1-1
1-4
พีเค-35 วานตา -
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
FT 19:40 [5]อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) 1-0
5-0
อัล ทาย(เยาวชน)[14] -
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
FT 19:45 2 1 [4]สโกดา ซานธี 1-0
0-0
เออร์โกเทลิส[2] 4 -0.5
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
FT 19:55 [7]อัล-ชาบับ(เยาวชน) 0-0
2-1
อัล-นาเซอร์(เยาวชน)[2] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:55 [BUL D1-4]อาร์ดา 3-1
4-1
เอฟซี โซโสโพล[BUL D2-8] -
FT 19:55 เอฟซี โนโวซีบีสค์ 2-1
3-1
โนสต้า โนโวทรอย -
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 20:00 2 [14]เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 1-1
1-1
ซวิคเกา[9] 3 -0.25
+0
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 20:00 1 [1]สลาเวีย ปราก (ญ) 2-0
2-0
สโลวัคโก้ (ญ)[3] -
FT 20:00 [5]ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) 3-2
2-2
สโลวาน ลิเบเรก(ญ)[4] -0.25
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
FT 20:00 5 [11]เอ็นดี เบลตินซี 0-2
0-1
รีดอมเลีย[1] 1 4 +0.75
▼▼▼+0
เช็กคัพ (Czech Republic Cup)
FT 20:00 [CZE D2-7]เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 2-3
0-1
เบามิต ยาโบลเนค[CZE D1-4] 1 +1.25
▲▲▲+2
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
Postp 20:00 [E-8]เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน)
Traiskirchen[E-4] -
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 20:00 Dinamo Brest (W) 0-5
0-7
Dnepr Mogilev (w) -
ฟุตบอล ถ้วย สวีเดน หญิง (Svenska Cupen Damer)
FT 20:00 BK Hacken (W) 5-2
1-0
ลิงโคปิ้ง (ญ) 3 -1.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 20:00 3 [W-18]เอสวี ลิปสตัดท์ 1-3
1-0
ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น[W-21] 4 -0.25
-0.5
▼▼+0
ฟุตบอล ถ้วย สวีเดน หญิง (Svenska Cupen Damer)
FT 20:00 [SWE WD1-6]Vaxjo (W) 4-0
3-0
ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ)[SWE WD2-11] -2.25
FT 20:00 [SWE WD1-12]ไอเค อุปซาลา (ญ) 1-2
0-2
โมรอน บีเค (ญ)[SWE WD2-3] -0.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 20:00 1 [W-3]พรูเบน มุนสเตอร์ 1-1
0-0
บอนเนอร์[W-20] 6 -1.25
-1
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 20:00 [5]เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) 1-3
0-2
Zenit St Petersburg (W)[1] +1.75
+2
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
FT 20:00 [4]อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) 2-0
1-0
คลับบรูซ(ญ)[5] -0.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 20:00 2 [A-9]บราแบรนด์ 3-0
1-0
วีเอสเค อาร์ฮุส[A-5] 1 +0
+0.25
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
FT 20:00 [13]Al-Feiha U20 0-3
0-3
อัล-ฮิลาล(เยาวชน)[3] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 20:00 1 [S-7]วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 2-3
1-1
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)[S-12] -0.75
-0.5
FT 20:00 2 [W-6]ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 1-1
0-1
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น[W-2] 1 +0.5
FT 20:00 [S-20]TSV Schott Mainz 1-1
0-0
วีเอฟอาร์ อาเล่น[S-13] +0.25
+0.5
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
FT 20:00 [2]สตองดาร์ ลีแอช (ญ) 0-2
0-0
KAA Gent Ladies[3] 1 -0.5
-0.75
ฟุตบอล ถ้วย สวีเดน หญิง (Svenska Cupen Damer)
FT 20:00 2 [SWE WD1-9]เยอร์การ์เด้น (ญ) 2-3
0-1
ยูเมีย ไอเค (ญ)[SWE WD1-11] -0.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 20:00 2 [W-9]มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 0-1
0-0
ไวเด้นบรูค[W-11] 1 -0.25
+0
FT 20:00 [S-1]เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 2-0
0-0
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)[S-17] 2 -1.25
▼▼▼-0.5
FT 20:00 [S-22]ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ 0-6
0-3
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ[S-18] +0.5
▲▲▲+1.25
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
FT 20:00 [1]อันเดอร์เลชท์ (ญ) 0-1
0-1
ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ)[7] -
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 20:00 3 [8]เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 1-0
1-0
ซอลฟอร์ด ซิตี้[9] 2 -0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
Pend 20:00 [W-16]เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก
วีกเบอร์ก บีค[W-15] -
FT 20:00 [S-8]เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 2-1
2-1
รอท-ไวส์ โคเบลนซ์[S-11] 3 -0.75
-1
FT 20:00 2 [S-3]เอสเอสวีอูล์ม 1846 1-1
0-1
เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส[S-19] 4 -1.25
-1.5
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 20:00 เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19) 0-3
2-4
ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 20:00 [A-4]เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 1-3
1-2
ฮอลเบค[A-12] 2 -1.5
-1.75
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 20:00 3 [W-10]เอสเฟา สแตรเลน 2-2
0-2
Wuppertaler[W-14] 2 +0
+0.25
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
FT 20:00 1 [9]เอนด์ราต อาลาส (ญ) 6-0
2-0
Charleroi (W)[10] 1 -1.5
-1.75
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 20:00 [S-16]เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 0-2
0-0
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก[S-6] +1
FT 20:00 1 [W-5]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 0-1
0-1
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)[W-1] 1 +0.75
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1)
FT 20:00 1 [1]เอสเปรานซ์ เอสที 1-0
0-0
ยูเอส โมนาสตีร์[6] 3 -1
▼▼▼-0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 20:00 1 [W-12]ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 4-1
3-1
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้[W-17] 2 +0
FT 20:00 2 [S-15]เฮสเซ่น คาสเซล 2-1
2-0
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต[S-5] 3 +0.25
+0.5
FT 20:00 2 [S-2]ทีเอสวี ชไตน์บัค 1-1
0-1
ทีเอสจี บาลินเก้น[S-10] 1 -1
-1.25
FT 20:00 [S-14]เอฟซี กีสเซิน 1-1
1-0
บาลินเกอร์[S-9] -0.25
-0.5
▼▼+0
FT 20:00 1 [W-19]แบร์กิช กลัดบลัค 09 0-0
0-0
อเลมานเนีย อาเค่น[W-13] +0.25
+0
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 20:00 1 [7]Casa De Portugal 2-1
1-1
สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า[10] +2.5
▼▼+2
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 20:00 [S-21]บาเยิร์น อัลเซนัว 1-3
1-1
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค[S-4] +1
▲▲+1.5
FT 20:00 [W-7]เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 4-1
1-1
โคโลญจน์ (เยาวชน)[W-8] 1 3 -0.5
-0.25
▲▲-0.75
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
FT 20:00 [6]ราซิ่ง เกงค์(ญ) 1-1
1-0
ซูลเต้ วาเรเกม(ญ)[8] -0.75
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
FT 20:00 [9]อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) 1-1
1-2
อัล อาห์ลี(เยาวชน)[1] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 20:00 [FIN D2-9]กนิสตัน เฮลซิงกิ
เฮดไอเอฟเค[FIN D1-10] -
FT 20:00 [SWE D2-2]เฮลซิงบอร์ก 0-0
0-0
วาร์นาโม -0.75
▼▼▼+0
Postp 20:00 [NOR D2B-10]เอฟเคอเรนดัล
วาร์ด ฮอเกซุนด์[NOR D2B-2] +0.25
Pend 20:00 [NOR D1-14]เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
สตาเบ็ค[NOR D1-8] -
FT 20:00 [SWE D2-15]อโครโพลิส ไอเอฟ 2-0
1-0
บรอมมาปอจคาร์น่า[SWE D1 SNN-3] -0.25
FT 20:00 [SWE D1-11]วาลเบิร์ก เอฟซี 2-0
0-0
จีเอไอเอส[SWE D2-7] -0.75
FT 20:00 [SWE D2-16]เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 0-0
2-1
แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ[SWE D1 SNN-4] -
20:00 [FIN D1-4]เอฟซี ฮาก้า
เคทีพี ค็อตก้า[FIN D1-11] -
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 20:00 2 1 [17]โอลิมเปีย ไอบรองก์ 1-3
0-0
สเตล รุสซ์โซว[7] 2 +0.5
▼▼+0
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 20:00 นาโปลี(ยู 19) 1-1
1-0
ปิซา(ยู 19) 3 -1
-0.75
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 20:00 [14]โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 1-2
1-1
Hutnik Krakow[18] -0.5
-0.75
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
FT 20:00 [7]เอสวี ฮอร์น(ญ) 1-0
5-0
ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ)[9] -
แอฟริกันเนชันส์ คัพ (แอฟริกันเนชันส์ คัพ)
FT 20:00 [143]เลโซโท 0-0
0-0
เซียร์ราลีโอน[116] -0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 [FIN D2-4]เอ็มพี มิคเคลลี่ 1-0
1-0
เอฟซี วาจากอสกิ[FIN D3 AC-7] -
เซอร์เบียลีก หญิง (Serbia League Women)
FT 20:00 2 ZFK Masinac (w) 1-0
1-0
ZFK TSC (W) 1 -1.75
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 20:00 2 Telefonat Beni Suef 2-1
1-0
แอสซุส เปโตรเลียม 2 -0.25
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 20:00 CSO Plopeni 6-0
0-0
ACS Kids Tampa Brasov -1.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 20:00 1 Unia Skierniewice 2-1
2-0
KS Kutno 4 -0.25
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 20:00 1 เอเอฟซี เมตาลูล บูซัว 2-0
1-0
เอฟซี โวลุนทารี 2 1 4 +0
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 20:00 KS Mieszko Gniezno 0-1
0-0
KP Starogard Gdanski +3.75
▼▼+3.25
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 20:00 CSA Steaua Bucuresti 4-0
0-0
ดินาโม บูคาเรสต์ 2 -3
▲▲▲
-4
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก หญิง (Hong Kong Women Premier League)
FT 20:00 1 คิตฉี(ญ) 1-0
0-0
ชาทิน(ญ) 2 -0.5
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 20:00 2 กิโรด้า ซิ กิอาร์มาต้า วิ 0-1
0-1
โกลเรีย ลุนก้า ทูซ เซอมาย 4 -1.25
-1
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 20:00 4 กอร์นิค โคนิน 0-1
0-1
Gwardia Koszalin 5 +0.25
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 20:00 2 El Sharqia Dokhan 2-2
0-1
Dayrot 2 -0.75
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 20:00 3 ACS Progresul Pecica 0-1
0-1
ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า 4 +0
+0.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 20:00 แคมิกโปลิศ 0-2
0-1
GKS Przodkowo 1 +2
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 20:00 โซต้า
โฟลโร -
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
Pend 20:00 Gold Coast United U23
Eastern Suburbs U23(AUS) -
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก หญิง (Hong Kong Women Premier League)
FT 20:00 1 ฮ่องกง เอฟซี (ญ) 0-2
0-2
วูฟูไทโป(ญ) +0.25
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One)
FT 20:00 Yafoot FC 1-2
0-1
Bamboutos de 1 +0.25
+0.5
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 20:00 3 สเตนต้า มิรอสราว่า 2-1
1-1
เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า 2 -0.25
FT 20:00 3 มอสติสที อัลมิว 1-0
0-0
Vito Lou Constanza B 2 -1.25
-1.5
FT 20:00 3 FC Pucioasa 2-1
2-0
ซีเอสยูนิเวอร์ซิตาเตียคลาอิโอว่า บี 1 -0.5
FT 20:00 5 ACSO Filiasi 2-0
0-0
ยูนิเรีย บาสคอฟ 1 6 -1.25
-1.5
FT 20:00 2 CSO Petrolul Potcoava 3-1
0-1