ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 27 มีนาคม 2564ผลบอล 26 มีนาคม 2564ผลบอล 25 มีนาคม 2564ผลบอล 24 มีนาคม 2564ผลบอล 23 มีนาคม 2564ผลบอล 22 มีนาคม 2564ผลบอล 21 มีนาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 25 มีนาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
โคปา อาร์เจนตินา (Copa Argentina) | |||||
FT 06:10 | 4 [ARG D1-12]โบคา จูเนียร์ส |
3-0
1-0 |
เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่[ARG D2-11] 2 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF)) | |||||
FT 07:10 | 1 [131]กัวเตมาลา |
1-0
0-0 |
คิวบา[180] 1 2 | -1.25 ▲▲▲-2 ▼-1.75 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 07:15 | 4 [(C)-4]เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ |
1-2
0-1 |
บอสตัน ริเวอร์[(C)-10] 1 4 | -1 ▼-0.75 |
|
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (Brazil Campeonato Carioca) | |||||
FT 07:35 | 2 1 [BRA D1-20]โบตาโฟโก้ อาร์เจ |
0-2
0-1 |
ฟลาเมงโก[BRA D1-1] 4 | +0.75 ▲+1 |
|
Brazil Campeonato Alagoano (Brazil Campeonato Alagoano) | |||||
FT 07:40 | 2 เซา ไรมุนโด้ (สมัครเล่น) |
1-1
0-1 |
ปรินเซซ่า (สมัครเล่น) 4 | +0 ▲+0.25 |
|
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (Campeonato Paulista) | |||||
FT 08:00 | 2 [14]เซา เบนโต้ |
1-1
1-1 |
พัลไมรัส[5] 1 2 | +1.5 ▲+1.75 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:00 | 3 [(a)-2]อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน |
3-1
2-1 |
จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา[(a)-9] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF)) | |||||
Cancel 08:00 | [149]นิการากัว |
|
ซานตา ลูเซีย[MAL D1-8] | - | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 08:00 | 2 [(c)-9]แทมปิโก มาเดโร |
0-1
0-0 |
ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา[(c)-3] 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
บราซิล คัมเปโอนาโต้ เกาโช่ (Brazil Campeonato Gaucho) | |||||
FT 08:00 | 4 [2]อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส |
2-0
0-0 |
คาเซียส อาร์เอส[3] 1 3 | -1 | |
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women) | |||||
FT 08:00 | 1 Sporting FC (W) |
1-2
0-0 |
Alajuelense (W) 1 5 | +0.5 | |
FT 08:00 | 2 AD Coronado Women |
0-4
0-2 |
ซาปริสซ่า (ญ) 1 | +2.25 ▲+2.5 |
|
ทัวร์นาเมนต์ฟุตบอลชายโอลิมปิกรอบคัดเลือก โซนคอนคาเคฟ (North and central american olympics qualifiers) | |||||
FT 08:40 | 1 เม็กซิโก (ยู 23) |
1-0
1-0 |
สหรัฐอเมริกา (ยู 23) 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 10:05 | 1 [(c)-14]ดอราดอส เดอ ซินาลัว |
3-2
1-2 |
ซีเอฟ แอตแลนเต้[(c)-5] 4 | +0.25 | |
มาร์เทอร์ส เมโมเรียล ซี-ดิวิชัน ลีก (Martyr's Memorial C-Division League) | |||||
FT 12:15 | 2 Church Boys United |
0-0
0-0 |
Sanepa Club 3 | -1.75 | |
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League) | |||||
FT 15:05 | [7]เมลเบิร์น ซิตี้(ญ) |
2-1
0-0 |
เพิร์ท กลอรี่(ญ)[9] 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:15 | 3 [IDN ISL-10]พีเอส ติร่า |
1-3
0-2 |
พีเอสไอเอส เซมารัง[IDN ISL-5] | +0 | |
มาร์เทอร์ส เมโมเรียล ซี-ดิวิชัน ลีก (Martyr's Memorial C-Division League) | |||||
FT 15:15 | 2 Jhapa XI |
4-1
3-0 |
Manohara United Club 1 3 | +0.25 | |
อินเดีย ดิวิชัน 1 (India League Division 1) | |||||
FT 15:30 | [10]เนโรกา เอฟซี |
1-2
0-1 |
เจนไน ซิตี้[9] 1 | +0.25 ▲▲▲+1 |
|
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 15:30 | 1 แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ |
3-0
0-0 |
ฟอเรสต์ เรนเจอส์ | -2.5 ▲-2.75 |
|
FT 15:30 | Manly Vale |
2-1
0-0 |
Roselands FC | -1.25 | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 16:00 | 5 1 อาร์ซี คัวบา (ยู 21) |
1-0
0-0 |
เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21) 2 | -0.25 | |
FT 16:00 | 4 RCB Oued Rhiou U21 |
2-1
2-0 |
SKAF Khemis Miliana U21 1 | -0.5 | |
FT 16:00 | 2 เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21) |
2-1
0-0 |
ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) | -0.25 | |
FT 16:00 | ES Ben Aknoun U21 |
1-2
1-1 |
อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) | -1 | |
FT 16:00 | 3 เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) |
3-0
1-0 |
CRB Ouled Djellal U21 1 | -0.75 | |
FT 16:10 | 3 WA Boufarik U21 |
3-1
3-0 |
เอ บัว ซาดา(ยู 21) 1 | -1 | |
FT 16:10 | 3 ซีเอ บัตนา (ยู21) |
2-1
2-0 |
HB Chelghoum Laid U21 2 | -1 | |
FT 16:10 | 3 ยูเอสเอ็ม บลิดา(ยู21) |
3-1
1-1 |
CR Beni Thour U21 1 3 | -0.25 | |
FT 16:10 | 3 เอเอสโครุบ(ยู21) |
0-1
0-0 |
US Chaouia U21 4 | -0.5 | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 16:10 | 1 Dunbar Rovers FC |
0-2
0-1 |
Glebe Gorillas FC 2 | -0.75 ▲-1 |
|
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 16:15 | 2 เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) |
1-4
1-1 |
MCB Oued Sly U21 2 | +0 | |
FT 16:20 | 3 ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต (ยู 21) |
3-2
1-1 |
MSP Batna U21 | +0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:30 | สโตรกิโน่ มอสโก |
3-2
3-1 |
เอฟเค การูก้า | - | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 16:40 | ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21) |
3-2
1-2 |
NRB Teleghma U21 2 | -1 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:00 | [SPA D1-13]โอซาซูน่า |
0-0
0-0 |
เออิบาร์[SPA D1-18] | +0 | |
FT 17:20 | [27]ญี่ปุ่น |
3-0
2-0 |
เกาหลีใต้[38] | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
อินเดีย ดิวิชัน 1 (India League Division 1) | |||||
FT 17:30 | 1 [7]อิซาว์ลเอฟซี |
2-1
0-1 |
Sudeva Moonlight FC[8] 1 2 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:00 | เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ |
3-0
1-0 |
อะตอม โนโวโวโรเนซ | - | |
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B) | |||||
FT 18:00 | [D-8]Kestel |
1-2
1-1 |
Sultanbeyli[D-16] | - | |
FT 18:00 | 3 [B-13]Karaman Belediyespor |
0-1
0-0 |
Halide Edip Adivarspor[B-9] 3 | -0.25 | |
FT 18:00 | 1 [B-10]เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ |
3-1
1-0 |
Kutahyaspor[B-1] 1 1 | +0.25 | |
FT 18:00 | 2 [D-5]Yldrm Belediyesispor |
2-0
2-0 |
Kelkit Belediye Hurriyet[D-4] 1 | -0.5 | |
FT 18:00 | [C-2]อีร็อกสปอร์ |
3-2
2-1 |
โกลคุคสปอร์[C-14] | - | |
FT 18:00 | [D-11]Karaman Belediyesi Spor |
1-2
0-2 |
Aksarayspor[D-3] | - | |
FT 18:00 | [D-6]Bayrampasa |
0-2
0-1 |
Bergama Belediyespor[D-13] | - | |
FT 18:00 | 1 [D-14]ซิลิวริสปอร์ |
0-3
0-0 |
Turk Metal Kirikkale[D-15] | - | |
FT 18:00 | 2 [C-5]Sile Yildizspor |
0-1
0-0 |
Arhavispor[C-16] 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 18:00 | 1 [B-6]Darica Genclerbirligi |
0-0
0-0 |
Sanger[B-14] | - | |
FT 18:00 | [C-12]บัทมาน เปโทรลสปอร์ |
2-0
2-0 |
โซมาสปอร์[C-1] | - | |
FT 18:00 | 3 [C-7]Ispartaspor |
2-2
1-1 |
Elazig Belediyespor[C-11] 5 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 18:00 | [D-1]ดัคซีสปอร์ |
0-0
0-0 |
Yeni Orduspor[D-7] | - | |
FT 18:00 | [B-16]Tekirdagspor |
0-0
0-0 |
โตคัตสปอร์[B-15] | - | |
FT 18:00 | 5 [C-3]Celspor |
1-0
1-0 |
Carsambaspor[C-6] 2 | -0.5 ▼▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 18:00 | 3 [B-8]Ceyhanspor |
2-0
2-0 |
Kahta 02 Spor[B-11] | -0.25 | |
FT 18:00 | [B-2]เฟธิเยสปอร์ |
1-2
1-0 |
Mardin BB[B-7] | - | |
FT 18:00 | 1 [C-10]Yeni Altindag BS |
1-1
0-0 |
Catalca Spor[C-4] 2 | +0 | |
FT 18:00 | 1 [B-4]ยอมราสปอร์ |
2-0
1-0 |
Erzin Belediyespor[B-5] 5 | -0.5 | |
FT 18:00 | 2 [D-9]Siirt Il Ozle Idaresi Spor |
1-0
0-0 |
โมด้าเฟน สปอร์[D-10] 3 | -0.25 | |
FT 18:00 | [C-9]Osmaniyespor |
0-0
0-0 |
Cizrespor[C-15] | - | |
FT 18:00 | [D-2]อดิยามานสปอร์ |
1-2
0-0 |
Muglaspor[D-17] 1 | - | |
FT 18:00 | [C-13]Erbaaspor S |
2-0
1-0 |
ยาโลวาสปอร์[C-17] | - | |
FT 18:00 | [B-17]ยิมปา ยอซกัตสปอร์ |
1-2
1-1 |
Agri 1970 Spor[B-12] | - | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 18:00 | 1 [S-12]คราสโนดาร์ 3 |
1-1
0-1 |
อันจิ มาคัชคาล่า[S-6] 6 | +0.75 ▼+0.5 |
|
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League) | |||||
FT 18:10 | ธากา ซิตี้ เอฟซี |
1-2
1-1 |
Dhaka Wanderers | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:15 | 4 [IDN ISL-17]บาริโต ปูเตรา |
2-1
2-0 |
อเรม่า มาลัง[IDN ISL-12] 1 5 | +0 ▲▲▲+0.75 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 18:45 | [171]เนปาล |
0-0
0-0 |
คีร์กีซสถาน(ยู23) 1 2 | +0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | [DEN SASL-6]นอร์ดเจลแลนด์ |
1-5
1-2 |
บรอนด์บี้ ไอเอฟ[DEN SASL-1] | +0 | |
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก (Albania SuperLiga) | |||||
FT 19:00 | 1 เคเอส ดินาโม ติรานา |
2-0
0-0 |
Burreli 3 | -0.25 | |
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor) | |||||
FT 19:00 | Norilsky Nickel Futsal |
4-1
3-0 |
Ukhta Tyumen Futsal | - | |
ซีเรีย ดิวิชัน 2 (Syria Division 2) | |||||
FT 19:00 | 1 อัล นาวัล |
5-0
2-0 |
อัล-จาซีร่า 1 | -1.25 | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 19:05 | 2 [S-3]ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู |
2-0
1-0 |
เอฟซี ดิโมนา[S-17] 3 | -1 ▼-0.75 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 19:55 | [10]อัล-โชอาลาห์ |
0-0
0-0 |
ฮาเจอร์[5] | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | 2 [GER D1-15]เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 |
2-2
1-1 |
เนิร์นแบร์ก[GER D2-14] | -0.75 | |
FT 20:00 | [GER RegNE-9]ชามนิตเซอร์ |
1-0
0-0 |
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี[GER D3-11] | - | |
FT 20:00 | [GER RegNE-4]คาร์ล ไซส์ เยน่า |
0-5
0-4 |
ดินาโม เดรสเดน[GER D3-1] | - | |
FT 20:00 | เอฟซี วิล 1900 |
1-1
0-0 |
วาดุซ | +0.25 ▲+0.5 |
|
แอฟริกันเนชันส์ คัพ (แอฟริกันเนชันส์ คัพ) | |||||
FT 20:00 | 2 [130]คอโมโรส |
0-0
0-0 |
โตโก[128] 3 | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 20:00 | 4 [(C)-6]เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ |
3-3
2-1 |
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์[(C)-13] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC)) | |||||
FT 20:00 | 1 ทาจิกิสถานบุรุนดี |
3-0
1-0 |
มองโกเลีย 1 | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 20:00 | 3 [2]Ahrobiznes TSK Romny |
1-2
1-2 |
เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ[4] 1 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 20:00 | 2 ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) |
0-2
0-0 |
มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) 4 | +1.25 | |
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2) | |||||
FT 20:00 | มาเลเยอิท เอล เซยิอัท |
1-2
0-2 |
มาทรูห์ | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 20:00 | 4 อาบู แคร์ เซเมด |
0-1
0-1 |
อลาอับ ดามานอาวเออร์ 1 5 | -0.75 | |
FT 20:00 | อีไอ ราจา มาร์ซา มัฏรูห์ |
2-1
1-1 |
เอล มานซูรา | -0.25 | |
FT 20:00 | เอล แฮมแมม |
0-1
0-0 |
ฮาราส เอล เฮดู๊ด 2 | +0.75 | |
FT 20:00 | 4 ฟาร์โค |
2-1
1-1 |
บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า 2 | -0.5 | |
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3) | |||||
FT 20:00 | 2 โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ |
4-1
3-0 |
เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ 1 2 | -2 | |
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2) | |||||
FT 20:00 | 1 Gaddafi FC |
1-0
1-0 |
Mbale Heroes 2 | +0 | |
FT 20:00 | 1 FC Calvary |
1-0
1-0 |
Kataka FC 3 | +0.5 | |
FT 20:00 | Arua Hill SC |
3-1
2-0 |
Blacks Power FC 2 | -1 | |
FT 20:00 | Ndejje University |
0-0
0-0 |
Nyamityobora FC 3 | -0.75 | |
FT 20:00 | 1 Luweero United |
0-0
0-0 |
Terrazo and Tiles FC 3 | -0.25 | |
FT 20:00 | 3 Maroons |
3-1
2-0 |
Paidha Black Angels | -1 | |
FT 20:00 | โพรลีนเอฟซี |
4-0
1-0 |
Kigezi Homeboys FC 1 | -0.5 | |
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก หญิง (Egypt Premier League Women) | |||||
FT 20:00 | 2 Said El Mahalla (w) |
0-3
0-0 |
Al Amiria (w) 1 | +3.25 ▼▼+2.75 |
|
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League) | |||||
FT 20:00 | 1 วาริ คลับ |
0-1
0-1 |
Kawran Bazar Progoti 1 | +1 | |
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2) | |||||
FT 20:15 | 2 Sporting Alexandria |
0-0
0-0 |
เดเกอร์เนส | +0 | |
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2) | |||||
FT 20:15 | โทโร ยูไนเต็ด |
2-1
1-1 |
วอเตอร์ เอฟซี | -0.75 | |
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก หญิง (Egypt Premier League Women) | |||||
FT 20:15 | 1 Al Tayaran (W) |
1-4
1-2 |
El Gounah (W) 1 | +0.5 | |
FT 20:15 | 3 Delphi SC (W) |
1-1
1-0 |
Al Teram (w) 1 | +1.25 ▼▼▼+0.5 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 20:25 | 1 [9]โอฮูด มีดินา |
4-0
2-0 |
อัล คาลีจ[6] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:30 | 2 เอสเบิร์ก |
2-2
1-0 |
โคลดิ้ง 2 | -1.5 | |
อินเดีย ดิวิชัน 1 (India League Division 1) | |||||
FT 20:30 | 2 [3]รีล แคชเมียร์ เอฟซี(N) |
2-1
1-0 |
โมฮัมเมดัน เอสซี[6] 2 | +0 | |
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2) | |||||
FT 20:30 | 1 [C-12]ยูเอสเอ็ม บลีดา |
2-0
1-0 |
CR Beni Thour[C-10] 2 | -0.5 | |
FT 20:30 | 4 [C-8]อาร์ซี คูบา |
0-0
0-0 |
เจเอสเอ็ม เบอจายา[C-3] 4 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:30 | 3 [E-7]ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต |
2-3
0-1 |
MSP Batna[E-10] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | [E-12]เอ็มซี อีไอ อิวล์มา |
1-0
0-0 |
CRB Ouled Djellal[E-8] | - | |
FT 20:30 | 5 1 [W-12]US Remchi |
2-0
0-0 |
เอ็มซี ไซดาร์[W-7] 3 | -0.25 | |
FT 20:30 | [C-2]ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค |
1-0
1-0 |
อามัล บู ซาด้า[C-7] | -0.75 | |
FT 20:30 | [C-11]WRB Msila |
1-0
1-0 |
IRB Lakhdaria[C-9] | - | |
FT 20:30 | [W-6]RC Oued Rhiou |
0-0
0-0 |
SKAF Khemis Melina[W-4] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:30 | 2 [E-11]เอเอส โครยูบ์ |
1-2
0-0 |
US Chaouia[E-3] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:30 | 1 [E-1]ยูเอสเอ็ม อันนาบา |
1-0
1-0 |
NRB Teleghma[E-5] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 20:30 | [C-6]ES Ben Aknoun |
1-3
1-3 |
อาร์ซี อาร์บา[C-1] | - | |
FT 20:30 | [E-6]Hanshely |
1-0
0-0 |
เอ็มโอ คอนสแตนติน[E-4] | - | |
FT 20:30 | 3 [E-9]ซีเอ บัตน่า |
1-1
1-0 |
เฮชบี เชลกูมเลด[E-2] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 20:30 | [W-8]JSM Tiaret |
2-1
2-0 |
IRB El Kerma[W-9] | - | |
FT 20:30 | [W-3]SC Ain Defla |
2-0
0-0 |
CRB Temouchent[W-5] | -0.75 | |
FT 20:30 | [W-10]CRB Ain Ouessara |
6-2
3-1 |
โอเอ็ม อาร์ซิว[W-11] | - | |
FT 20:30 | 2 [C-4]เอ็มโอ เบไจอา |
0-0
0-0 |
ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช[C-5] 1 | -0.75 | |
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 20:30 | 2 ฮาโปเอลไทรัท ฮาคาร์เมลเอฟซี |
6-0
2-0 |
Bnei Bir Al Maksur 2 | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2) | |||||
FT 20:40 | 8 [W-2]เอเอสเอ็ม ออราน |
2-1
1-0 |
MCB Oued Sly[W-1] 4 | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:45 | 2 [104]อินเดีย(N) |
1-1
0-1 |
โอมาน[82] | +1 ▲+1.25 |
|
FT 21:00 | [SWE D2-11]วาซาลุนด์ ไอเอฟ |
3-0
1-0 |
วาสเทราส เอสเค เอฟเค[SWE D2-8] | - | |
FT 21:00 | [GER D1-9]สตุ๊ตการ์ต |
3-0
1-0 |
เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส[GER D2-18] | - | |
FT 21:00 | [GER D1-7]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน |
1-2
0-2 |
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[GER D2-15] | - | |
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 21:00 | 1 [A-8]ยูเวนตุส(ยู 23) |
2-4
1-1 |
ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่[A-15] 3 | -0.5 ▲▲-1 |
|
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
FT 21:00 | 3 [9]Borac Cacak |
0-1
0-0 |
FK Radnicki Sremska Mitrovica[16] 3 | -0.75 ▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | [2]Kabel Novi Sad |
1-1
1-0 |
Radnicki Pirot[14] 4 | -1.5 ▼-1.25 ▲-1.5 |
|
FT 21:00 | 4 [6]เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ |
0-1
0-0 |
ไดนาโม วีรันเจ[15] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:00 | 4 [18]ซีมูน |
1-0
0-0 |
Sloga Kraljevo[17] 4 | -0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 21:00 | 2 [7]FK Loznica |
7-0
3-0 |
FK Dubocica[12] 2 | -0.5 | |
FT 21:00 | [13]เอฟเค ทราจัล |
3-0
1-0 |
จาโกดิน่า[11] | -0.5 ▲▲▲ ▲-1.5 |
|
ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป (UEFA European U-21 Football Championship) | |||||
FT 21:00 | 3 อังกฤษ(ยู 21)(N) |
0-1
0-0 |
สวิตเซอร์แลนด์ (ยู 21) 2 | -0.75 ▲-1 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 21:00 | อุซเบกิสถาน ยู21 |
0-2
0-0 |
สโลวะเกีย(ยู21) | - | |
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga) | |||||
FT 21:00 | 3 [13]โคเวนทรีซิตี้(ยู 23) |
3-0
1-0 |
วีแกน (ยู 23)[6] 1 1 | +0.25 ▼▼▼ ▼▼▼▼-1.5 ▼-1.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:30 | [AUT D1-11]เอสวี รีด |
3-2
2-2 |
เอสวี ฮอร์น[AUT D2-12] | -1.75 | |
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League) | |||||
FT 22:00 | 3 [17]เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี |
1-0
1-0 |
เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล[5] 3 | +0.25 | |
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 22:00 | [(c)-14]ซานหลุยส์(ยู20) |
1-2
0-0 |
โตลูกา(ยู 20)[(c)-11] | - | |
FT 22:00 | [(c)-2]ปาชูก้า(ยู20) |
3-2
0-0 |
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)[(c)-1] | - | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:00 | บาห์เรน |
3-1
2-1 |
ซีเรีย | - | |
เบนิน ลีก 1 (Benin Ligue 1) | |||||
FT 22:00 | 3 Dynamique Djougou |
2-1
1-0 |
US Cavaliers de Nikki 2 | +0 | |
FT 22:00 | 2 Soleil FC |
0-4
0-1 |
Eternel FC 1 | +0 | |
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying) | |||||
FT 22:30 | 2 กรีซ(ยู 21) |
0-0
0-0 |
ไซปรัส(ยู 21) 2 | -1.5 ▼-1.25 |
|
บาห์เรน คัพ (บาห์เรน คัพ) | |||||
FT 22:30 | 4 [BHR D-1]อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) |
2-3
1-1 |
อัล มูฮารัค[BHR D1-4] 4 | +1.25 | |
FT 22:30 | [BHR D-6]ซิทรา |
0-2
0-0 |
อัล-อาห์ลี (บาห์เรน)[BHR D1-6] 3 | +1 ▼+0.75 |
|
Cancel 22:30 | [BHR D-10]อัล ทัดมัน |
|
อัล ริฟฟา[BHR D1-1] | - | |
FT 22:30 | 2 [BHR D-4]อิซ่า ทาวน์ |
1-2
0-1 |
มานาม่า คลับ[BHR D1-2] 1 | +1 ▲+1.25 ▼+1 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 22:35 | 2 [20]อัล-โนจูม |
3-1
1-1 |
อัล บูกาย์รียาห์[17] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:59 | 1 [AUT D1-1]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก |
7-0
4-0 |
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา[AUT D2-15] 2 | -2.5 ▲▲-3 |
|
แอฟริกันเนชันส์ คัพ (แอฟริกันเนชันส์ คัพ) | |||||
FT 22:59 | 2 [86]กาบอง |
3-0
1-0 |
คองโก-กินชาซา[60] | -0.25 | |
FT 22:59 | 1 [71]แอฟริกาใต้ |
1-1
0-0 |
กานา[52] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:59 | [157]แกมเบีย |
1-0
0-0 |
แองโกลา[125] 1 | -0.5 | |
FT 22:59 | 1 1 [104]เคนยา |
1-1
0-1 |
อียิปต์[49] | +0.5 ▼+0.25 ▲▲+0.75 |
|
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
FT 22:59 | 4 [3]โคลูบารา |
3-1
1-0 |
FK Zeleznicar Pancevo[10] 2 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 23:15 | 2 [13]อัล-ราเบีย จิดดาห์ |
2-1
0-1 |
อัล-ทอคบาห์[18] 2 | -0.5 | |
แอฟริกันเนชันส์ คัพ (แอฟริกันเนชันส์ คัพ) | |||||
FT 23:30 | 3 [146]บอตสวานา |
0-1
0-1 |
ซิมบับเว[108] 2 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor) | |||||
FT 23:30 | MFK CPRF Futsal |
5-5
2-3 |
โนวาลิ(ฟุตซอล) | - | |
ผลฟุตบอลวัน 26 มีนาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | 1 [22]สหรัฐอเมริกา(N) |
4-1
1-0 |
จาเมกา[47] | -1 ▲▲-1.5 ▼-1.25 |
|
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup) | |||||
FT 00:00 | 4 1 [EST D1-8]นอมเม่ เจเค คาลจู |
1-1
0-0 |
ทูเลวิค วิจานดี่[EST D1-4] 3 | -1 ▲▲-1.5 |
|
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือกโซนยุโรป (FIFA World Cup qualification (UEFA)) | |||||
FT 00:00 | 2 [87]อิสราเอล |
0-2
0-1 |
เดนมาร์ก[12] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 00:00 | 1 [68]บัลแกเรีย |
1-3
0-3 |
สวิตเซอร์แลนด์[16] 1 | +1 ▲+1.25 |
|
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National) | |||||
FT 00:00 | 1 [3]มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) |
2-3
1-0 |
เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ)[2] | +0.5 ▼+0.25 |
|
ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป (UEFA European U-21 Football Championship) | |||||
FT 00:00 | 4 รัสเซีย(ยู 21)(N) |
4-1
3-0 |
ไอซ์แลนด์(ยู 21) | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup) | |||||
FT 00:00 | 2 Hapoel Pardesiya U19 |
0-1
0-1 |
ฮาโปเอล คาตามอน (ยู 19) | +1.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:30 | 1 [67]ซาอุดีอาระเบีย |
1-0
0-0 |
คูเวต[148] 2 | -0.75 | |
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National) | |||||
FT 00:30 | 1 [7]ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) |
1-4
1-0 |
เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ)[1] 2 | +2.25 | |
FT 00:30 | [5]ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ) |
3-0
2-0 |
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ)[8] 1 | -1.5 | |
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 00:30 | 4 ฮาโปเอลเบอิทชีนเมสซิลอต |
1-2
0-2 |
ฮาโปเอล บีไน มัสมัส 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 01:00 | 2 1 คลับ คาร์โนนิรอส มาริน่า |
0-1
0-1 |
Ciervos FC 1 2 | +0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:30 | ออสเตรีย ลัสเตนัว |
1-1
1-1 |
Bruhl SG | - | |
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (Brazil Campeonato Carioca) | |||||
FT 01:30 | 1 [1]โนว่า อีกูอาคุ |
0-0
0-0 |
ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) 1 3 | -0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil) | |||||
FT 01:30 | เปง ฮาเวียร์ |
0-1
0-0 |
อาไว เอฟซี เอสซี | +1.5 | |
FT 01:30 | 3 Porto Velho/RO |
0-1
0-0 |
เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 4 | +1.5 | |
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National) | |||||
FT 01:30 | 1 [4]มัคคาบี้ อีเมคเฮเฟอร์ (ญ) |
6-0
4-0 |
ฮาโปเอลเปตาห์ทิควา (ญ)[9] 1 | -3 | |
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup) | |||||
FT 01:30 | 2 Beitar Ramat Gan U19 |
0-2
0-2 |
AS Nordia Jerusalem U19 1 2 | +0.25 | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 01:45 | [S-2]อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี |
1-0
0-0 |
เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา[S-9] | -1.25 | |
แอฟริกันเนชันส์ คัพ (แอฟริกันเนชันส์ คัพ) | |||||
FT 02:00 | [111]ลิเบีย |
2-5
1-1 |
ตูนิเซีย[26] 2 | +0.5 ▼▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 02:00 | 2 [90]แซมเบีย |
3-3
1-2 |
แอลจีเรีย[31] 1 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 02:00 | 1 [134]อิเควทอเรียลกินี |
1-0
0-0 |
แทนซาเนีย[135] 2 | -0.25 | |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 02:00 | 2 [(C)-7]คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ |
0-2
0-1 |
ซีเอ เพนาโรล[(C)-3] | +0.5 ▲+0.75 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 02:00 | [(a)-12]เดปอร์ติโบ ปาสโต้ |
1-0
0-0 |
ปาตริโอตาสเอฟซี[(a)-16] 1 | -0.75 | |
บราซิล คัมเปโอนาโต้ คาตาริเนนเซ ดิวิชัน 1 (Brazil campeonato catarinense division 1) | |||||
FT 02:00 | 3 [5]ยูเวนตุสเอสซี |
3-2
3-1 |
ฟิกูเรนเซ่[7] 2 | +0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga) | |||||
FT 02:00 | [7]ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23) |
0-2
0-1 |
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23)[1] 1 | +0.25 ▲▲▲ ▲▲+1.5 |
|
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 02:00 | 1 CD Furia Arona (W) |
0-9
0-4 |
Real Union de Tenerife B (w) | +2.25 ▼+2 ▲▲+2.5 |
|
ฟุตบอลหญิงพรีเมียร์ลีกเวลส์ (Wales Premier League Women) | |||||
FT 02:00 | 1 Cardiff (w) |
2-2
0-0 |
คาร์ดิฟฟ์ เมโทรโพลิแทน(ญ) | +1.75 ▲+2 |
|
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division) | |||||
FT 02:30 | ยูโรปาพอยต์ |
0-4
0-2 |
Brunos Magpie | - | |
ฟุตบอลหญิงพรีเมียร์ลีกเวลส์ (Wales Premier League Women) | |||||
FT 02:30 | 1 Briton Ferry Women |
0-1
0-0 |
Port Talbot Women 2 | +1.25 | |
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือกโซนยุโรป (FIFA World Cup qualification (UEFA)) | |||||
FT 02:45 | 3 [177]มอลโดวา |
1-1
1-0 |
หมู่เกาะแฟโร[107] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 02:45 | 2 [181]ลิกเตนสไตน์ |
0-1
0-0 |
อารเมเนีย[99] 3 | +1.5 ▼+1.25 ▲+1.5 |
|
FT 02:45 | 3 [20]สวีเดน |
1-0
1-0 |
จอร์เจีย[89] 1 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 02:45 | [10]อิตาลี |
2-0
2-0 |
ไอร์แลนด์เหนือ[45] 2 | -2 ▼-1.75 |
|
FT 02:45 | 1 [6]สเปน |
1-1
1-0 |
กรีซ[53] 2 | -2 ▲-2.25 ▼▼-1.75 |
|
FT 02:45 | 3 [151]อันดอร์รา |
0-1
0-1 |
แอลเบเนีย[66] 5 | +1.25 ▲▲+1.75 ▼▼+1.25 |
|
FT 02:45 | 5 1 [40]ฮังการี |
3-3
1-0 |
โปแลนด์[19] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 02:45 | 1 [4]อังกฤษ |
5-0
3-0 |
ซานมารีโน[210] | -6.75 ▼-6.5 ▲-6.75 |
|
FT 02:45 | 1 [13]เยอรมนี |
3-0
2-0 |
ไอซ์แลนด์[46] 2 | -2.25 ▲-2.5 ▼-2.25 |
|
FT 02:45 | 3 [37]โรมาเนีย |
3-2
1-0 |
FYR มาซิโดเนีย[65] 4 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 02:45 | 4 [48]สกอตแลนด์ |
2-2
0-0 |
ออสเตรีย[23] 3 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 03:00 | นอร์ทเท็กซัสเอสซี |
3-0
0-0 |
ทัลซ่า รัฟเนค | - | |
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women’s Premier League) | |||||
FT 03:00 | [8]คริสตัล พาเลซ (ญ) |
1-1
0-1 |
ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ)[9] 2 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป (UEFA European U-21 Football Championship) | |||||
FT 03:00 | โปรตุเกส(ยู 21)(N) |
1-0
0-0 |
โครเอเชีย(ยู 21) | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 03:00 | 2 ฝรั่งเศส (ยู 21)(N) |
0-1
0-0 |
เดนมาร์ก(ยู 21) 2 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 03:30 | 3 ซีดี เปอร์โต กีโต |
1-1
0-0 |
เดปอร์ติโบ กีโต้ 1 2 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 04:00 | Austin FC |
4-0
0-0 |
หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี | - | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 04:00 | 4 [(a)-1]ลา อีคูดัด |
1-1
1-0 |
เอเลี่ยนซา เพตโทรลา[(a)-19] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia) | |||||
FT 04:00 | 5 [COL D2(a)-3]ยูเนียน แมกดาเลนา |
1-1
1-0 |
Universitario de Popayan[COL D2(a)-12] 3 | -0.5 | |
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF)) | |||||
FT 04:00 | [84]เฮติ |
2-0
0-0 |
เบลีซ[170] 2 | -2 ▲-2.25 |
|
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 04:00 | 2 FC Brasilia Rio Lindo |
0-1
0-0 |
CA Independiente Siguatepeque 1 | +0.5 | |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 04:15 | 4 [(C)-15]เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ |
0-0
0-0 |
ซีเอ เรนติสตัส[(C)-16] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 04:30 | 6 2 Parrillas One |
0-0
0-0 |
Atletico Choloma 3 | +0 | |
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF)) | |||||
FT 05:00 | [76]คูราเซา |
5-0
4-0 |
เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์[168] | -3 | |
บราซิล คัมเปโอนาโต้ คาตาริเนนเซ ดิวิชัน 1 (Brazil campeonato catarinense division 1) | |||||
FT 05:00 | 3 [11]คริคูม่า |
2-2
1-1 |
บัสควอ เอฟซี[2] 2 | +0.25 | |
โคปา อาร์เจนตินา (Copa Argentina) | |||||
FT 05:10 | 1 [ARG D1-23]ซาน ลอเรนโซ่ |
0-2
0-1 |
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย[ARG D1-9] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
Brazil Campeonato Alagoano (Brazil Campeonato Alagoano) | |||||
FT 05:30 | 3 1 Amazonas FC |
1-0
1-0 |
Penarol AM 1 2 | -0.75 ▲-1 |
|
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF)) | |||||
FT 06:00 | 2 [103]ตรินิแดดและโตเบโก |
3-0
3-0 |
กายอานา[167] 2 | -0.75 | |
บราซิล คัมเปโอนาโต้ เกาโช่ (Brazil Campeonato Gaucho) | |||||
FT 06:00 | 2 [4]เซา หลุยซ์(อาร์เอส) |
1-1
0-1 |
เอสปอร์ติโว่ อาร์เอส[12] 2 | -0.75 ▼▼▼+0 ▲▲-0.5 |
|
FT 06:00 | 1 [6]ยาปิรันก้า |
4-1
2-0 |
เซา โจเซ่อาร์เอส[10] 3 | -0.75 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |