ราคาบอล.cc
ผลบอล 25 มีนาคม 2564ผลบอล 24 มีนาคม 2564ผลบอล 23 มีนาคม 2564ผลบอล 22 มีนาคม 2564ผลบอล 21 มีนาคม 2564ผลบอล 20 มีนาคม 2564ผลบอล 19 มีนาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 23 มีนาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 06:05 4 [(a)-15]ปาตริโอตาสเอฟซี 1-2
0-0
ลา อีคูดัด[(a)-5] 1 +0
+0.25
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 06:30 1 [2]ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 2-0
0-0
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่[6] 2 -0.75
▲▲-1.25
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 07:05 5 [13]เดปอร์ติโว คูเอนก้า 1-0
0-0
อูเรนเซ่ เอสซี[10] 4 -0.25
-0.5
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 07:10 [ARG D2UR(b)-4]คลับ อัตเลตีโก ติเกร 3-0
0-0
เดปอร์ติโว เรยสตาร์[ARG D2UR(b)-6] 2 3 -0.5
-0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:15 2 [13]ราซิ่ง คลับ 1-0
0-0
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส[19] 3 -0.25
ทัวร์นาเมนต์ฟุตบอลชายโอลิมปิกรอบคัดเลือก โซนคอนคาเคฟ (North and central american olympics qualifiers)
FT 07:35 1 เอลซัลวาดอร์ ยู 23(N) 1-1
0-0
ฮอนดูรัส (ยู23) 2 +0.75
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 07:35 คองสวิงเกอร์
ซานด์เนส ยูไอเอฟ -
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 08:00 1 1 ปาชูกา(ญ) 0-0
0-0
คลับ อเมริกา (ญ) 2 +0.25
+0
บราซิล คัมเปโอนาโต้ เกาโช่ (Brazil Campeonato Gaucho)
FT 08:05 1 1 [5]ยาปิรันก้า 0-1
0-1
ยูเวนตูเด้[9] 4 +0.5
▼▼+0
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:10 2 1 [(a)-19]เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 1-3
1-1
แอตเลติโก บูคาราแมนก้า[(a)-12] 4 +0
-0.25
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 09:30 ไทเกรส(ญ) 3-0
0-0
ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) -2.25
▲▲-2.75
-2.5
FT 10:05 2 ตีฮัวนา (ญ) 0-2
0-2
มอนเทอร์เรย์(ญ) 3 +1.25
+1.5
▼▼+1
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
FT 14:00 [19]อิฟานยี่ ยูบัช 2-2
1-0
จิกาวา โกลเด้น สตาร์[15] -0.25
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ)
FT 14:30 ทบิลีซี 2016 0-0
0-0
FC Merani Martvili II -
FT 14:30 Skuri Tsalenjikha 0-4
0-2
Spaeri FC -
FT 14:30 Wachtili 0-1
0-0
เอฟซี โคลเคติ โปติ +1.25
FT 14:30 FC Algeti Marneuli 1-2
2-2
Fc Meshakhte Tkibuli -
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
FT 14:30 3 วิคตอเรีย สปอร์ติ้ง คลับ 0-4
0-2
โนเฟล สปอร์ทติ้ง คลับ 1 +2
+2.25
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ)
FT 15:00 1 Zana Abasha 0-3
0-4
FC Chiatura -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:15 [IDN ISL-8]มาดูร่า ยูไนเต็ด 0-1
2-1
พีเอสเอส สเลมัน[IDN ISL-16] -
มาร์เทอร์ส เมโมเรียล ซี-ดิวิชัน ลีก (Martyr's Memorial C-Division League)
FT 15:15 1 Planning Boys United 1-2
0-1
Swoyambhu Club 1 -0.25
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
Pend 15:30 โซลติโล่ อังกอร์
Kirivong Sok Sen Chey -
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ)
FT 15:30 Shukura B 0-1
0-1
Shturmi -
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 15:30 2 มาคาร์เธอร์ แรมส์ 1-2
1-1
Inner West Hawks 3 -2.5
-2.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
Postp 16:00 [11]บริสแบน สไตรเกอร์ส
คาปาลาบา บูลด็อก[9] -0.75
▼▼▼+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 16:00 นอร์ธ สตาร์
แกรนท์ดิสเทลเอสซี +1
+1.25
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ)
FT 16:00 Khikhani 0-0
0-3
FC Matchakhela Khelvachauri -
FT 16:00 Samgurali B 0-0
0-0
FC Betlemi Keda -
FT 16:00 Irao 1-3
0-1
อรักวี ดูเชติ +1
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
Postp 16:30 บริสแบน วูลฟ์
ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี -1.5
-1.75
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
FT 16:30 2 1 อัครานี่ แบงค์ ลิมิเตดเอสซี 1-1
0-1
Fortis FC 1 1 +0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
Postp 16:45 [8]ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี
โลแกน ไลท์นิ่ง[10] -0.25
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 16:45 คูเมรา
ทารินก้า โรเวอร์ +0.75
มาร์เทอร์ส เมโมเรียล ซี-ดิวิชัน ลีก (Martyr's Memorial C-Division League)
Pend 16:45 Birgunj Youth Academy
Samaj Kalyan Khelkud Kendra -0.5
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 17:00 [1]เอสเอชบี ดานัง 1-2
1-1
ซงลาม เหงะอาน[12] 1 -0.25
▲▲-0.75
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ)
FT 17:00 FC Tbilisi 0-1
1-4
Sabutaroti billisse B -
FT 17:00 FC Bakhmaro Chokhatauri 0-0
0-0
กูเลีย ลานว์คูติ -
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 17:00 1 Petrolul Ploiesti U19 1-2
1-0
Steaua Bucuresti U19 +2
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 18:00 เอฟเคคาปาร์สคันก่า 1-0
3-1
คาราบาจโลคบาตัน -
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 18:00 1 [13]นัม ดินห์ เอฟซี 1-0
0-0
บินห์ดินห์[5] +0
-0.25
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 18:00 [6]กอเตปา เทสฮ์เกนท์ 1-2
0-0
บูโซโร เอฟเค[UZB D1-14] +0.5
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
Pend 18:00 พนมเปญ เอฟซี
Prey Veng -1.25
-1
-1.25
ฟุตบอลหญิงยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukraine Women Division)
Pend 18:00 Nika Mykolaiv (W)
EMC Podillya (W) -1
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 [SLL-3]โคลัมโบเอฟซี 4-3
1-2
นิว ยัง เอสซี[SLL-17] 2 -1.5
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 18:15 [7]โซรัซ FK อูลกัช 1-1
2-1
อิสทิคอล เฟอกาน่า[4] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:15 1 [IDN ISL-15]เปอร์เซบายา สุราบายา 0-0
2-1
เปอร์ซิค เคดีรี่[IDN ISL-13] -
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 18:30 ตูราน โตวูซ 0-0
0-0
ซัมกายิต เอฟเค 2 -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 18:45 2 คีร์กีซสถาน(ยู23) 0-1
0-1
บังกลาเทศ 3 -0.75
-0.5
เอสโตเนีย ฟุตบอล วินเทอร์ ทัวร์นาเมนต์ (Estonia winter tournament)
Pend 19:00 [EST D1-4]ทูเลวิค วิจานดี่
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์[EST D1-2] -
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ)
FT 19:00 FC Liakhvi Achabeti 0-1
0-1
Iberia Tbilisi -0.25
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 19:00 ซีดี มาริโน่ (ยู 19) 5-1
3-0
Mensajero U19 1 -1.25
-1.5
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 19:00 ทาฟริย่า 1-1
0-0
ฮิรนี่ค์ ครีวี ริค -0.5
-0.25
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 19:15 1 [7]โฮจิมินห์ซิตี้ 0-3
0-1
ฮานอย ทีแอนด์ที[14] 1 +0
▲▲+0.5
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup)
19:15 บอร์นมัธ เอเอฟซี
เซาแธมป์ตัน +0.25
+0.5
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 20:00 [N-1]เยอร์การ์เด้น (ยู 21) 3-2
2-1
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ (ยู 21)[N-6] 1 -0.75
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 20:00 4 Clinceni College B 0-3
0-2
CS Sporting Rosiori 3 +1.5
+1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Cancel 20:00 [SWE D1-4]เยอร์การ์เด้น
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ[SWE D2-2] -
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League)
FT 20:00 Al Quwwat Al Falistinia 2-1
0-1
Shabab Beit Fajjar 1 -1.25
-1
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 20:00 เชอคาสกี้ ดีอินโปร 1-0
1-0
Enerhiya Nova Kakhovka +0
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
20:30 [11]Pretoria Callies
ฟรี สเตท สตาร์[6] -
มาซิโดเนีย วตอรา ลีกา (FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga)
20:30 [East-10]FK Roseman
FK Sloga 1934 Vinica[East-7] -
20:30 [west-9]เอฟเค ดริต้า
Vardar Forino[west-10] -
20:30 [MKD D2-7]เอฟเค โคซุส
เอฟเค โอโซโกโว[East-5] -
20:30 [East-9]FC Plackovica
FK Tikves Kavadarci[MKD D2-8] -
20:30 [west-8]เอฟเคเทเทคส์เตโตโว
Korab Debar[west-5] -
20:30 [west-4]เอฟเค รินิจา กอสติวาร์
เอฟเค โอครีด 2004[west-3] -
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
Postp 20:30 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน)
สเปเซีย(ยู 19) -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:30 1 [SLL-4]ดีเฟนเดอร์ส เอสซี 1-3
1-2
Blue Eagles Sri Lanka -0.5
ลีกสำรอง อาหรับ เอมิเรสต์ (Arabian Gulf Reserve League)
FT 20:45 3 อัล นาสเซอร์ (สำรอง) 2-3
2-1
อัล ฟูไจราห์(สำรอง) 2 +0.25
+0
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
Postp 21:00 [SWE U21ASS-3]วาลเบิร์ก (ยู 21)
ฮัคเค่น (ยู 21)[SWE U21AS-7] -
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
FT 21:00 3 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 1-4
0-1
เคเอฟซี โคมาร์โน 1 -0.25
-0.5
▼▼+0
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 21:00 เอฟซี อูจโกรอด 2-0
1-0
FK Epitsentr Dunayivtsi 1 -0.5
CRO R Cup (CRO R Cup)
FT 21:30 2 NK Grobnican 1-0
0-0
เอ็นเค โอปาติยา 6 +1
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
Postp 22:00 [20]สลอค ทาวน์
แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์[5] -
Postp 22:00 [15]บิลเลอร์เคย์ ทาวน์
ดาร์ทฟอร์ด[2] -
Postp 22:00 [19]เบรนทรี ทาวน์
เมดสโตน ยูไนเต็ด[10] -
Postp 22:00 [12]ดัลลิช แฮมเลต
อ็อกฟอร์ด ซิติ้[4] -
Postp 22:00 [7]ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์
เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์[11] -
Postp 22:00 [18]บาธ ซิตี้
เชล์มสฟอร์ด ซิตี้[13] -0.25
▲▲-0.75
Postp 22:00 [16]ชิพเพนแฮม ทาวน์
เวลลิ่ง ยูไนเต็ด[21] -
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 22:00 1 [8]ริโอ อาฟ(ยู 23) 1-3
0-1
Boavista U23[13] 2 -0.25
+0
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 22:00 Rubikon 1-3
0-2
เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ +0
การ์ต้า ลีก บี (Qatar B)
FT 22:30 3 อัล บิดด้า เอสซี(N) 0-2
0-1
Al Nasa(QAT) -1.25
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:30 2 อัล มาร์คไฮยา 0-1
0-0
มูอิเทอร์เอสซี +0.25
FT 22:30 3 อัล เมไซเมีย 2-1
1-1
อัล ชามาล 1 +0.75
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 22:59 [SWE U21AS-6]เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21) 3-0
1-0
ไอเอฟเค โกเตเบิร์ก (ยู 21)[SWE U21AS-8] -1.5
FT 22:59 Mjallby AIF U21 1-0
0-0
แลนด์สโครน่า(ยู 21) -0.75
▼▼-0.25
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 22:59 2 Jam City 3-3
1-2
Red Hawks FC 2 -1
FT 22:59 3 Gunjur United 1-1
0-1
Steve Biko 4 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 [SWE D1 SNN-10]อัสซีริสก้าบีเค 0-4
1-5
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์[SWE D2-3] -
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League)
FT 22:59 1 Hillal Areeha 2-4
0-1
Shabab Alobaideya 2 +1
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
Pend 22:59 แมริแลนด์
Rutgers Scarlet Knights -0.5
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 23:10 2 Jarra West FC 1-1
1-0
Falcons FC +0.5

ผลฟุตบอลวัน 24 มีนาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 00:00 [8]Stade Briochin 1-0
1-0
อาวรองเช่[13] -0.5
-0.25
FT 00:00 3 [18]บูโลญจน์ 0-0
0-0
บรูค พีรอนนาส[14] 1 2 -0.5
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 [SWE D1 SNS-11]ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 1-0
0-0
ฟัลเค่นเบิร์ก[SWE D2-9] +1
+0.75
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 00:30 1 1 [5]คราอิโอว่า 0-0
0-0
ฟารูล คอนสแตนต้า[11] 1 -0.5
-0.75
▼▼-0.25
-0.5
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup)
00:30 เอฟเวอร์ตัน
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ +1
▲▲+1.5
▼▼▼
▼▼
+0.25
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 01:00 3 [16]แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 0-0
0-0
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส[3] 1 +0
-0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 01:00 4 [S-5]เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 1-3
0-1
เอสเอสวีอูล์ม 1846[S-3] 4 +0.25
+0.5
+0.25
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 01:00 2 [17]อานซี 2-0
1-0
โอร์แลงส์ ยูเอส[4] 1 +0.25
+0
▲▲+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
01:00 [SWE D2-5]เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
ทอร์น ไอเอฟ[SWE D1 SNS-12] -
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา บี (Brazil Campeonato Paulista B)
Postp 01:00 [9]เอเอ ปอร์ตูเกซ่า
เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า[3] -
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 01:00 1 ลาส ปาลมาส ยู 19 2-1
1-1
CD Juventud Maritima U19 -1.5
▼▼-1
-1.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
Pend 01:00 มิชิแกน สเตต
มิชิแกน สเตต +0.5
บราซิล คัมปิโอนาโต้ แซร์จิปาโน (Brazil campeonato sergipano)
FT 01:15 2 CS Maruinense 5-3
2-0
AD Atletica Gloriense 1 3 +0
▲▲▲+0.75
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 01:30 [11]คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 0-1
0-0
เลย์ตัน โอเรียนท์[14] -0.25
-0.5
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
FT 01:30 4 [7]ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 1-1
1-0
อาร์เคนตีโน เด กีลเมส[14] +0
-0.25
+0
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (คัมเปโอนาโต คาริโอกา)
FT 01:30 3 [BRA RJC-2]เรเซนเด้ อาร์เจ 1-0
0-0
โวลตา เรดอนดา[BRA D3group-6] 3 +0.25
▲▲▲+1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:30 [SWE D1 SNS-12]ทอร์น ไอเอฟ 4-0
1-0
ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค[SWE D1 SNS-6] -1.25
▼▼▼-0.5
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League)
FT 01:45 4 [8]เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า 0-1
0-0
กอริติบ้า พีอาร์[11] 1 4 +1.5
▼▼+1
โคปา โด นอร์เดสเต้ (Brasil Campeonato do Nordeste Primeira)
FT 01:45 3 อัลโต พีไอ 0-1
0-1
แซมปายโอ้ คอเรีย 4 +0.5
▼▼+0
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 02:00 2 [22]โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 2-2
1-0
ทรานเมียร์ โรเวอร์[4] 1 +0.25
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 02:00 1 [4]สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 3-0
1-0
อีสต์ไลก์[14] 2 -0.75
▲▲-1.25
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 02:00 [18]สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 2-0
1-0
แบรดฟอร์ด ซิตี้[19] 3 +0
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 02:00 1 [15]อัลทริงแคม 3-0
1-0
คิงส์ ลินน์[21] -0.5
-0.25
FT 02:00 [3]ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 2-0
2-0
โซลิฮัลล์ มอร์[17] -0.5
-0.25
-0.5
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 02:00 1 [22]นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 1-0
0-0
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[11] +0.5
+0.25
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 02:00 [21]บาร์โรว์ 0-1
0-0
กริมสบี้ ทาวน์[23] 1 -0.5
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 02:00 [18]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 1-2
0-1
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์[17] 2 -0.25
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 02:00 2 [7]บรอมลีย์ 1-3
0-1
ซัตตั้น ยูไนเต็ด[1] 1 +0
+0.25
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 02:00 2 1 [23]เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 0-0
0-0
วอลซอลล์[20] 5 +0.25
+0
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 02:00 2 [13]อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 0-1
0-1
เชสเตอร์ฟิลด์[11] 3 +0.25
+0.5
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 02:00 2 [20]บริสตอล โรเวอร์ส 0-1
0-0
สวินดอน ทาวน์[22] -0.25
-0.5
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 02:00 1 [17]โอลด์แฮม แอทเลติก 2-1
1-0
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้[8] 1 +0.25
▲▲+0.75
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
Postp 02:00 [23]เอเอฟซี วิมเบิลดัน
โรชเดล[24] -0.5
-0.25
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 02:00 1 [16]ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 0-1
0-1
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด[2] +0.5
+0.25
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 02:00 1 [10]แบล็คพูล 3-1
1-1
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด[2] 4 +0
+0.25
+0
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 02:00 1 [5]เรด สตาร์ 93 0-0
0-0
สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี[10] 3 -0.5
-0.25
-0.5
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ)
FT 02:00 Exeter City U18 0-0
0-0
เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 18) -
FT 02:00 เซาแธมป์ตัน (ยู 18) 0-0
0-1
Burton Albion U18 -
ฟุตบอลหญิงพรีเมียร์ลีกเวลส์ (Wales Premier League Women)
FT 02:00 Cyncoed LFC Women 1-1
0-0
Abergavenny Women +0.5
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 02:15 4 [(C)-11]ดานูบิโอ เอฟซี 2-2
2-1
เดปอร์ติโว มัลโดนาโด[(C)-8] -0.25
-0.5
สก็อตติช คัพ (Scottish Cup)
FT 02:30 [SCO HL-13]เนิร์น เคาน์ตี้ 1-7
0-4
มอนโทรส[SCO L1-3] +1
▲▲+1.5
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2)
FT 02:30 [4]สแตรนแรร์ 2-0
0-0
เบรซิน ซิตี้[10] 1 -1.75
-1.5
-1.75
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 02:30 5 [14]วิล่าแฟรเนียนเซ 0-1
0-0
จีดี ชาเวซ[6] 2 +0.25
สก็อตติช คัพ (Scottish Cup)
FT 02:45 1 [SCO L1-5]แพททริค ทริสเทล 3-0
1-0
คาวเดนบีท[SCO L2-8] 1 -0.75
▲▲▲-1.5
FT 02:45 1 [SCO L2-2]สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 0-2
0-1
เรธโรเวอร์ส[SCO CH-2] 1 +0.75
▲▲▲+1.5
FT 02:45 2 [SCO L2-3]เอลจิน ซิตี้ 0-4
0-4
อายร์ ยูไนเต็ด[SCO CH-7] 1 +1
+1.25
FT 02:45 1 [SCO CH-9]อาร์บรอท 1-2
1-1
ฟัลเคิร์ก[SCO L1-1] 1 +0
▲▲-0.5
FT 02:45 [SCO CH-8]กรีน็อค มอร์ตัน 0-0
0-0
ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก[SCO CH-3] +0
+0.25
FT 02:45 2 [SCO L1-8]ดัมบาร์ตัน 4-0
2-0
ฮันท์ลี[SCO HL-8] 3 -1.25
▲▲-1.75
FT 02:45 4 [SCO L1-7]ปีเตอร์เฮด 0-1
0-1
สเตนเฮาส์มัวร์[SCO L2-6] 3 -0.5
-0.75
FT 02:45 [SCO HL-6]คีธ 0-2
0-2
ไคลด์[SCO L1-9] 2 +1
▲▲+1.5
FT 02:45 1 [SCO HL-4]ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด 1-1
1-1
แอนนัน แอธเลติก[SCO L2-7] 3 +0.25
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 02:45 2 [14]เยโอวิล ทาวน์ 2-2
2-0
น็อตต์สเคาน์ตี้[6] 2 +0.25
+0
+0.25
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
FT 02:45 3 [11]คาร์ริค แรนเจอร์ส 5-3
3-2
พอร์ทาดาวน์[10] 2 +0
-0.25
+0
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2)
FT 02:45 4 [9]อัลเบี้ยน โรเวอร์ 1-2
0-1
อีดินเบิร์ก ซิตี้[5] +1
+1.25
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 02:45 1 [19]วีลด์สโตน เอฟซี 0-1
0-0
วอคกิ้ง[18] 1 +0.25
+0.5
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
Postp 02:45 [14]ทอนบริดจ์ แองเจิล
ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์[9] -
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
FT 02:45 1 [12]ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 2-1
1-0
ครูซาเดอร์[6] 1 +1
▲▲+1.5
FT 02:45 2 [8]เกล็นนาโวน ลูร์กัน 1-1
0-0
โคเลอไรน์[4] 1 +0.25
▲▲+0.75
+0.5
FT 02:45 2 [7]บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 2-1
0-0
ลินฟีลด์ เอฟซี[1] 1 2 +0.75
▲▲+1.25
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
Postp 02:45 [17]โครินเธียน-แคชวลส์
คิงสโตเนียน[6] -
Postp 02:45 [7]บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด
Brightlingsea Regent[19] -
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
FT 02:45 2 [9]วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 1-2
0-0
เกล็นโตรัน[4] +1.25
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
Postp 02:45 [9]ฮอร์สแฮม
วอร์ทติ้ง[1] -
Postp 02:45 [13]เลเธอร์เฮด
เครย์วันเดอร์เรอร์ส[5] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
Postp 02:45 [5]วิตตัน อัลเบียน
แอชตัน ยูไนเต็ด[19] -
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
Postp 02:45 [8]เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช
อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด[21] -
Postp 02:45 [14]โบเวร์ส พิทซี
Cheshunt[2] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
Postp 02:45 [16]มอร์เพธ ทาวน์
แอทเธอตัน คอลเลียรี่[11] -
Postp 02:45 [10]สการ์โบโรห์
ไฮด์ เอฟซี[17] -
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Postp 02:45 [21]อัลเฟรตัน ทาวน์
เลมิงตัน[9] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
Postp 02:45 [15]นานท์วิช ทาวน์
เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี[6] -
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Postp 02:45 [22]บลายท์ สปราตันส์
สเปนนีมูร์ ทาวน์[13] -
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
Postp 02:45 [22]บาร์เน็ต
ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด[12] -
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Postp 02:45 [1]กลูเซสเตอร์ ซิตี้
เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด[12] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
Postp 02:45 [7]ไวท์บี้ ทาว์น
ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต[1] -
Postp 02:45 [8]มัตล็อค ทาวน์
แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี[4] -
Postp 02:45 [18]สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก
สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส[22] -
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
Postp 02:45 [20]มาร์เกต
โฟล์คสโตน อินวิคต้า[11] -
Postp 02:45 [12]เฮอรินจี โบโรห์
เอนฟิลด์ ทาวน์[3] -
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Postp 02:45 [19]ดาร์ลิงตัน
กุยเซลีย์[20] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
Postp 02:45 [12]แลนแคสเตอร์ ซิตี้
แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์[14] -
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Postp 02:45 [6]คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์
แบล็คเลย์ ทาวน์[4] -
Postp 02:45 [10]เกทส์เฮด
ยอร์ค ซิตี้[8] -
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
Postp 02:45 [10]โบจนอร์ เรจิส ทาวน์
เลเวส[18] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
Postp 02:45 [13]เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด[2] -
สก็อตติช คัพ (Scottish Cup)
FT 02:45 2 [SCO HL-1]โบรร่า เรนเจอร์ส 2-1
1-0
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี[SCO CH-1] 3 +2.25
▲▲▲+3
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Postp 02:45 [3]เชสเตอร์ เอฟซี
ฟาสเลย์ เซลติก[11] -
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
Postp 02:45 [22]เมอร์สทัมเอฟซี
คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี[4] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
Postp 02:45 [9]เกนซ์โบโร ทรินนิตี้
บักซ์ตัน เอฟซี[3] -
Postp 02:45 [21]แกรนแธม ทาวน์
แบมเบอร์ ไบร์ท[20] -
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Postp 02:45 [16]เซาธ์ปอร์ท เอฟซี
แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู[14] -
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
Postp 02:45 [15]พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์
วินเกตส์ & ฟินเชลย์[16] -
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Postp 02:45 [2]เอเอฟซี ฟิลด์
ครูซอน แอชตัน เอฟซี[17] -
Postp 02:45 [7]ชอร์เล่ย์ เอฟซี
เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด[15] -
Postp 02:45 [18]เค็ทเทอริ่ง ทาวน์
บอสตัน ยูไนเต็ด[5] -
สก็อตติช คัพ (Scottish Cup)
FT 03:00 2 [SCO HL-3]บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี 2-3
1-2
อินเวอร์เนสส์[SCO CH-7] 1 +1.5
▲▲▲+2.25
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 03:00 1 1 [(a)-11]Universitario de Popayan 1-4
0-3
ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี[(a)-9] 2 +0
บราซิล มาตู-โกรสซินเซ ดิวิชัน 1 (Brazil Mato-grossense Division 1)
FT 03:00 1 โปโคนี เอ็มที 2-1
1-0
Sinop FC +0.5
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (คัมเปโอนาโต คาริโอกา)
FT 04:00 3 [BRA D4-34]เบาวิสต้า อาร์เจ 0-2
0-0
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ[BRA D1-5] 3 +0
▲▲▲
+1
+0.75
โคปา โด นอร์เดสเต้ (Brasil Campeonato do Nordeste Primeira)
FT 05:00 3 1 [BRA PE-4]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 0-1
0-1
คอนฟิแองก้า[BRA D2-15] 1 7 -0.5
-0.25
▲▲-0.75
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
FT 05:00 5 ซานฟานซิสโก เอฟซี 0-2
0-0
พลาซ่า อมาดอร์ 1 +0.25
+0
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา บี (Brazil Campeonato Paulista B)
Postp 05:15 [4]เรด บูลล์ บราซิล เอสพี
แอตทิเบีย[8] -
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 06:00 1 [(c)-10]ตลัซกาลาเอฟซี 2-3
0-0
Cocodrilos de Tabasco FC[(c)-11] 1 -0.25
-0.5
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 06:00 2 [(a)-17]โบญาก้า ซิโค 3-0
1-0
เอ็นบิกาโด เอฟซี[(a)-13] 3 -0.25
-0.5
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา)
Postp 06:00 [3]สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
อิทัวโน่ เอสพี[7] -
Postp 06:00 [1]บรากันติโน้
มิราสโซล[2] -
Postp 06:00 [16]โบต้าโฟโก้ เอสพี
พัลไมรัส[5] -
Postp 06:00 [14]เซา เบนโต้
เซา คาเอตาโน่[15] -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน