ราคาบอล.cc
ผลบอล 24 มีนาคม 2564ผลบอล 23 มีนาคม 2564ผลบอล 22 มีนาคม 2564ผลบอล 21 มีนาคม 2564ผลบอล 20 มีนาคม 2564ผลบอล 19 มีนาคม 2564ผลบอล 18 มีนาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 22 มีนาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 06:30 1 [(a)-14]โบลิวาร์ 1-0
1-0
รีล โปโตซี่[(a)-10] 4 -2
▲▲▲
-3
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 06:30 3 [4]โอลิมเปีย อาซันซิออง 5-1
2-1
ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย)[8] 2 -1.25
-1
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso)
FT 06:30 4 CA Independiente Siguatepeque 2-0
0-0
Villanueva FC 4 -1.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:00 3 [10]โบคา จูเนียร์ส 1-2
0-1
ทัลเลเรส กอร์โดบา[18] 3 -0.5
▲▲-1
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 07:20 7 [(C)-3]เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 0-4
0-2
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ[(C)-1] 5 -0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 07:30 1 [ARG D2LR(a)-5]แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร 3-2
2-1
อัลมิแรนเต้ บราวน์[ARG B M-1] 1 -0.25
+0
ตอร์เนียว โคปา เบติโก ครูซ (Aruba Cup)
FT 07:40 2 เอสวีบริแทนเนีย 10-0
9-0
SV Jong Aruba 1 2 -1.5
-1.75
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:05 3 [(a)-4]มิลเลียนนาริออส 1-2
0-0
อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน[(a)-6] 3 -0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 08:05 1 [(c)-3]ซานโตส ลากูน่า 1-2
1-1
คลับ เลออน[(c)-15] 3 -0.25
+0
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 08:15 2 [(c)-7]ฮอนดูรัส โปรเกสโซ 2-2
0-2
พลาเทนเซ่[(c)-6] 6 +0
+0.25
▼▼-0.25
ทัวร์นาเมนต์ฟุตบอลชายโอลิมปิกรอบคัดเลือก โซนคอนคาเคฟ (North and central american olympics qualifiers)
FT 08:30 2 คอสตาริกา (ยู 23) 0-3
0-1
เม็กซิโก (ยู 23) 1 +1.25
+1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 14:00 ด่งท้าป 2-0
1-0
บินห์ ทวน +0
▲▲▲+0.75
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ)
FT 14:30 FC Lazika 0-1
0-2
FC Gori -
FT 14:30 FC Chibati 0-3
2-4
SC Iberia Tbilisi -
FT 14:30 WIT Georgia Tbilisi B 3-0
2-0
Egrisi Senaki -
FT 14:30 Samegrelo 0-3
0-6
ทบิลีซี ซิตี้ -
FT 15:00 Kolkhi Gulripshi 0-5
0-2
FC Didube +0
FT 15:00 Tskhumi Sokhumi 0-0
1-1
Mareni B -
FT 15:00 Legioni Gori 0-0
1-0
Torpedo Kutaisi B -
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 15:05 2 [5]เมลเบิร์น ซิตี้ 2-0
1-0
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส[1] 2 -0.75
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:15 [IDN ISL-11]บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด 1-0
1-0
ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี[IDN ISL-3] 1 -
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
FT 15:30 3 1 [2]คิงส์ตัน ซิตี้ 4-1
0-0
เวอริบี ซิตี้ เอสซี[8] 1 6 -0.5
-0.25
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 16:00 2 [10]ชิคฮูร่า 2-0
1-0
เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่[7] 2 +0
▲▲▲+0.75
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ)
FT 16:00 Samtskhe Akhaltsikhe 0-0
1-1
Sulori Vani -
FT 16:00 1 Martve Kutaisi 0-0
0-1
FC Borjomi -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 หวิง ลอง 1-2
1-0
ดง หน่าย เอฟซี -
มาร์เทอร์ส เมโมเรียล ซี-ดิวิชัน ลีก (Martyr's Memorial C-Division League)
FT 16:15 Oasis Club 0-0
0-0
Sanepa Club 1 -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
Postp 16:30 [14]อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน
เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[12] -0.25
-0.5
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ)
FT 17:00 Margveti 2006 1-2
1-1
Imereti Khoni +1
FT 17:00 FC Gldani 1-2
0-0
เซสตาโฟนี่ +1.25
อินเดีย กัว ลีกอาชีพ (India Goa Professional League)
FT 17:15 ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส 2-0
1-0
กาลังกูต -
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 18:00 2 [8]Gareji Sagarejo 2-0
2-0
เอฟซี เชอวาร์เดนิ[9] 2 +0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 [BEL D1-12]เคเอเอ เกนท์ 0-0
0-0
อันเดอร์เลชท์[BEL D1-5] -
FT 18:15 1 [IDN ISL-9]เปรซียา จาการ์ตา 0-2
0-1
พีเอสเอ็มมากัสซาร์[IDN ISL-6] 4 -0.5
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 18:30 1 [S-3]ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน 4-0
4-0
ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน[S-18] 1 -1.25
▲▲-1.75
-1.5
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:00 2 Bidico 1-3
1-1
กอร์ มาเฮีย 1 +0
+0.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 19:00 2 [B-7]มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) 1-1
1-0
วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23)[B-5] 3 -0.5
▼▼+0
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:00 MCF FC 4-0
2-0
Kibera Black Stars 2 -0.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 19:55 [11]อัล-ไดรห์ 0-0
0-0
นาจราน[14] +0
FT 19:55 4 [7]อัล-คาว์แคบ 1-1
0-0
อัล ฮาเซม[1] 2 +0.75
+0.5
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 20:00 3 [1]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 4-0
2-0
ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23)[14] 2 -1
▲▲-1.5
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 20:00 [B-6]คริสตัล พาเลซ(ยู 23) 1-2
0-0
ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23)[B-12] 4 -0.5
▲▲-1
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 20:00 2 [5]วีแกน (ยู 23) 0-1
0-1
วัตฟอร์ด (ยู 23)[11] -0.5
▲▲-1
FT 20:00 3 [15]ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) 2-0
1-0
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23)[18] -1
-1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 [RUS D2C-2]ซาเทิร์นมอสโก 0-3
0-2
เอฟเค อาร์ยาซาน[RUS D2C-4] -0.25
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 20:00 [1]เนฟชี่ เฟอร์กาน่า 0-0
0-0
Olympic FK Tashkent -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 20:00 1 เบต้า รามัท กาน 0-2
0-1
ฮาโปเอลคริยาด โอโน 2 +0.5
▼▼+0
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League)
FT 20:00 3 Alarabi Beit Safafa 2-1
1-0
Al Karmil 3 +0
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 20:00 1 ทีเซเร่ ซาคห์นิน 1-1
0-0
Makabima Alottahiha 1 2 -0.75
▲▲-1.25
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก หญิง (Egypt Premier League Women)
FT 20:00 Delphi SC (W) 2-0
0-0
Aga (w) -1.75
-2
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 พลาเทนเซ่(สำรอง) 1-2
0-1
ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) +0
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 20:15 5 [5]อัล ทาย 3-1
1-1
อัล-นาดห์ฮา[15] 1 -0.25
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 20:30 [13]โคเวนทรีซิตี้(ยู 23) 4-0
2-0
ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23)[8] -0.5
▲▲▲
▲▲
-1.75
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19)
FT 20:30 1 ริเยกา (ยู 19) 1-1
0-1
อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) 2 -1
-1.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 20:30 4 1 เอ็มเอสพาร์เดสฮานน่า การ์เกอร์ 1-2
0-1
ฮาโปเอล บีไน มัสมัส 8 -0.25
+0
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก หญิง (Egypt Premier League Women)
FT 20:30 Al Teram (w) 0-1
0-1
Maadi Yacht Club (W) 1 +0.75
+1
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 20:30 4 1 เอฟซี ทีเซียเรีย ทัมร่า 3-1
0-1
Bnei Bir Al Maksur 2 -1.75
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League)
FT 20:35 4 Ahli Qalqilya 0-1
0-0
Islami Kalkelea -0.25
ลีกสำรอง อาหรับ เอมิเรสต์ (Arabian Gulf Reserve League)
FT 20:45 1 อัล อาห์ลี ดูไบ (สำรอง) 6-1
0-1
อัล ด๊าฟร่า(สำรอง) 3 -2
▲▲-2.5
FT 20:45 3 คอร์ ฟัคแคน (สำรอง) 0-1
0-0
อัล อิตติฮัด คาลบา (สำรอง) 2 +0.5
+0.25
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 21:00 3 [19]Hutnik Krakow 2-1
1-0
โปกอน ซีดล์เซ[13] 2 +0.25
+0
+0.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 21:00 5 1 [B-13]เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23) 0-5
0-2
ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23)[B-1] 2 +1
▼▼+0.5
▲▲▲
+1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Cancel 21:00 [NOR AL-9]อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล
ฮามคาม[NOR AL-2] -
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ)
FT 21:00 นอร์วิช ซิตี้ ยู18 0-3
0-5
เวสต์แฮม ยู18 -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 21:00 2 ฮาโปเอลเบอิทชีนเมสซิลอต 2-0
0-0
Hapoel Ein as-Sahla 1 -1.75
-2
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
FT 22:00 3 [14]ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี 0-1
0-0
เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล[7] 1 +0
-0.25
FT 22:00 3 [8]Akwa Starlets 1-0
1-0
พลาเทอู ยูไนเต็ด[9] 2 -0.5
FT 22:00 6 [4]เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล 2-0
2-0
นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี[1] 2 -0.5
-0.75
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:30 1 [9]อัล-อดาลห์ 1-1
0-0
อัล-จีล[16] 2 -0.5
-0.25
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 22:30 [2]พีริน บลากอเยฟกราด 5-1
4-0
โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา[14] 1 -1.75
▲▲-2.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 22:59 2 [S-13]เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา 2-2
1-0
ฮาโปเอล เบนาย ลอด[S-15] 1 -0.5
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 22:59 [6]สปอร์ต ฮวนคาโย่ 3-0
3-0
อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล[19] 2 -0.5
-0.75
-0.5
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
22:59 โควา พีดาเด้
เอสโตริล +0.5
22:59 วาร์ซิม
ซีดี มาฟรา +0
-0.25
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 22:59 Brikama United 2-3
1-2
Gambia Armed Force 3 +0
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 23:20 1 ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี 2-0
2-0
Kiang West FC 1 +0
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League)
FT 23:30 1 Markaz Askar 0-0
0-0
มาคาส ทุลคาล์ม 2 +0.25

ผลฟุตบอลวัน 23 มีนาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เอสโตเนีย ฟุตบอล วินเทอร์ ทัวร์นาเมนต์ (Estonia winter tournament)
Postp 00:00 [EST D2-8]ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2[EST D3-3] -
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
Postp 00:00 [7]เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์
วาปรัส ปาร์นู[6] -
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 00:30 3 1 [2]ลูเซียฟารุล โอราเดีย 0-0
0-0
เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ[8] -0.25
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
Postp 00:30 [B-16]RWD Molenbeek U21
โลมเมิล เอสเค (ยู 21)[B-14] -
Postp 00:30 [B-10]ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21)
เวสเทอโล(ยู 21)[B-8] -
Postp 00:30 [B-12]Lierse U21
รอยัลชาเลอรัว(ยู 21)[B-1] -
Postp 00:30 [B-15]Seraing U21
Germinal Beerschot Antwerpen U21[B-13] -
Postp 00:30 [B-7]รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21)
คอร์ตจิค (ยู 21)[B-4] -
Postp 00:30 [B-3]เซอร์เคิล บรูซ (ยู21)
แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21)[B-2] -
Postp 00:30 [B-9]Deinze U21
เควี ออสเทนเด้ (ยู 21)[B-6] -
Postp 00:30 [B-11]เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21)
แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21)[B-5] -
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup)
FT 00:30 Beitar Kfar Saba Shlomi U19 0-0
0-0
Maccabi Ironi Sderot U19 -1
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 00:30 4 มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา 0-2
0-1
Sporting Club Tel Aviv 1 -1.25
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 00:45 1 [1]ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม 0-0
0-0
ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี[13] 1 -0.75
-1
FT 00:45 2 [7]ฮาโปเอล ริซอน 1-1
0-0
ฮาโปเอล รามัต กาน[8] 3 -0.25
+0
FT 00:45 [10]ฮาโปเอล อฟูล่า 0-2
0-0
เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า[6] 4 +0
-0.25
+0
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
Postp 01:00 ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก
เอสซี คาลสดอฟ -
Postp 01:00 เอสซี คาลส์ดอร์ฟ
เอฟซี เวลส์ -
Postp 01:00 เอสซี ไวซ์
วอคลามาร์ค -
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 01:00 3 [4]ทีเอสวี 1860 มิวนิค 1-0
0-0
ดินาโม เดรสเดน[1] 1 -0.25
+0
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 01:00 1 [7]เปนาฟิลด์ 1-1
1-1
คาซ่า เพีย เอซี[9] 5 -0.25
+0
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 01:00 1 [22]อัลบาเซเต้ 2-0
1-0
เอฟซี คาร์ทาเกน่า[19] 3 -0.25
+0
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 01:00 1 เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) 1-1
1-0
คลับ เนกาซ่า (ญ) 1 -0.75
-1
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 01:00 2 Hapoel Mahane Yehuda 2-2
2-1
เอฟซี ออซมา โฮลอน 5 -1
-1.25
อิสราเอล พรีเมียร์ลี (Israel Premier League)
FT 01:15 3 [10]ฮาโปเอล ฮาเดร่า 3-1
2-0
ฮาโปเอล ไฮฟา[9] 1 +0
+0.25
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 01:15 2 [4]ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 0-1
0-1
เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด[7] 4 -0.5
-0.25
▲▲-0.75
-0.5
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
FT 01:30 3 [7]อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล 3-0
1-0
เจนเนอรัลลามาดริด[18] 1 3 +0
-0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:30 [ARG D2UR(a)-5]แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 0-0
0-0
นูเอว่า ชิคาโก้[ARG D2LR(a)-7] 2 -0.25
-0.5
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา บี (Brazil Campeonato Paulista B)
Postp 01:30 [12]ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส
เซา เบอร์นาร์โด้[7] -0.5
บราซิล คอมเปโอนาโต้ ปาราเอนเซ่ (Brazil Campeonato Paraenze)
FT 01:45 2 Tiradentes/PI 2-2
2-1
อีซี ฟลาเมงโก้ พีไอ 3 +0
▲▲+0.5
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 02:00 1 [1]เอสซี คัมบูร์ 3-0
0-0
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[16] 1 -2
-1.75
▲▲-2.25
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 02:00 1 [(a)-2]เดปอร์เตส ควินดิโอ 0-0
0-0
แอตเลติโก้ ฮิวล่า[(a)-1] -0.25
-0.5
-0.25
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 02:00 [9]ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23) 4-1
2-0
อิปสวิช (ยู 23)[6] -0.5
-0.25
FT 02:00 [7]เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) 2-1
1-0
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23)[10] -0.75
▲▲-1.25
FT 02:00 [3]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) 1-1
1-1
มิลล์วอลล์(ยู 23)[12] 2 -0.75
▼▼▼
▼▼
+0.5
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ)
FT 02:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์ ยู18 0-0
1-1
บริสตอล ซิตี้ ยู18 -
คัมปีโอนาโต อาลาโกอาโน่ (Brazil Campeonato Alagoano)
FT 02:00 2 Penarol AM 1-2
0-1
มานุส (สมัครเล่น) 2 +1
+1.25
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 02:30 1 [6]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 0-3
0-2
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม[2] 1 -0.25
+0
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 02:45 1 [2]บาสเตีย 4-1
1-0
เกรไตล์[12] 2 -0.75
▲▲-1.25
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 03:00 5 [(a)-7]ออโซมารโซ่ 1-1
0-1
เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร[(a)-6] 5 -0.25
+0
FT 03:00 2 [(a)-10]เรอัล คาร์ทาเกน่า 1-1
0-0
โบโกตา เอฟซี[(a)-14] 3 -0.5
-0.25
-0.5
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 03:00 3 [ARG D2LR(a)-8]อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 4-3
1-2
ซาน เทลโม่ 2 -0.25
+0
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 03:00 5 [A-2]โปร เวอร์เซลลี่ 0-1
0-1
อาเลซซานเดรีย[A-4] 3 -0.25
+0
-0.25
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 03:00 1 [20]เรอัล ซาราโกซ่า 1-0
1-0
มิรานเดส[9] 3 -0.25
บราซิล มาตู-โกรสซินเซ ดิวิชัน 1 (Brazil Mato-grossense Division 1)
FT 03:00 1 Sociedade Acao 0-0
0-0
คุยอาบา 1 3 +1.25
▲▲+1.75
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 03:30 3 1 [16]ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 2-2
1-0
คาร์ลอส แมนนุซซี่[3] 6 -0.25
+0
-0.25
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 04:00 4 [(a)-4]ยูเนียน แมกดาเลนา 1-0
1-0
คอร์ตูลัว[(a)-8] 4 -0.25
+0
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 04:00 1 [2]เฟยเรนเซ่ 1-1
1-0
อคาเดมีโค วิสุ[13] 1 -1
▼▼-0.5
▲▲-1
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 04:00 3 ยู.เอ.ซาคาเตคาส 2-0
1-0
มิเนอรัล เดอ เฟสเนลโล 3 +0
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 04:15 2 [3]ก๋วยลีน่า 2-2
1-2
โซล เดอ อเมริกา[10] 5 -0.25
+0
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 05:00 1 [26]อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 0-0
0-0
ซีเอ พลาเทนเซ่[23] 1 +0
-0.25
+0
ทัวร์นาเมนต์ฟุตบอลชายโอลิมปิกรอบคัดเลือก โซนคอนคาเคฟ (North and central american olympics qualifiers)
FT 05:00 เฮติ(ยู23)(N) 0-0
0-0
Canada U23 1 +1.25
▲▲▲
▲▲
+2.5
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
FT 05:00 1 เทาโร เอฟซี 2-0
1-0
แอตเลติโก้ ชิริกี้ 3 -0.5
-0.75
บราซิล คัมเปโอนาโต้ เกาโช่ (Brazil Campeonato Gaucho)
FT 06:00 5 [10]เซา โจเซ่อาร์เอส 1-1
0-0
เกรมิโอ้ ปอร์โต้[4] 1 5 +1
+1.25
▼▼+0.75
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน