ราคาบอล.cc
ผลบอล 23 มีนาคม 2564ผลบอล 22 มีนาคม 2564ผลบอล 21 มีนาคม 2564ผลบอล 20 มีนาคม 2564ผลบอล 19 มีนาคม 2564ผลบอล 18 มีนาคม 2564ผลบอล 17 มีนาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 21 มีนาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 06:30 5 [3]แอลดียู กีโต้ 2-2
1-1
บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)[1] 2 -0.25
▲▲-0.75
-0.5
โคปา โด นอร์เดสเต้ (Brasil Campeonato do Nordeste Primeira)
FT 06:30 4 [BRA D2-6]แซมปายโอ้ คอเรีย 1-1
1-1
วิตอเรีย บีเอ[BRA CBD-6] 1 +0.25
+0
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:00 1 [13]โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 1-6
0-5
ริเวอร์เพลท[12] 2 +0.75
▲▲▲+1.5
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
FT 07:00 1 พลาซ่า อมาดอร์ 1-1
0-1
Veraguas FC 1 2 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 07:00 Andes Talleres (W) 0-1
0-0
Independiente Rivadavia (W) 2 +0.25
+0.5
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 07:00 เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส (ยู 20) 2-1
2-0
นอร์เทิร์น ไทเกอร์ (ยู 20) +0.5
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (คัมเปโอนาโต คาริโอกา)
FT 07:05 บันกู 0-1
0-0
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 1 +1.25
+1
+1.25
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso)
FT 07:10 3 Atletico Choloma 1-2
0-1
Lone FC 3 +0
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 07:30 1 [(c)-6]ซานต้า เทคล่า 1-1
0-0
มูนิซิพาล ลิเมโน่[(c)-10] 3 +0
-0.25
ตอร์เนียว โคปา เบติโก ครูซ (Aruba Cup)
FT 07:30 SV Caiquetio 0-8
0-4
ราซิ่ง คลับอรูบา +1.75
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
Postp 08:00 [(c)-1]ซีดี โอลิมเปีย
ซีดี โมตากัว[(c)-2] -0.25
+0
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 08:00 1 [(c)-2]ครูซ อาซูล 3-2
1-1
อัตลาส[(c)-7] -0.75
▼▼-0.25
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 08:00 2 [(c)-3]เรอัล ซีดี เอสปานา 2-2
1-1
มาราธอน[(c)-8] 5 -0.5
-0.25
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 08:00 2 [(a)-1]อลาจูเรนเซ่ 1-1
0-0
ซานโตส เด กัวปิเลส[(a)-2] 4 -1
▼▼-0.5
-0.75
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:00 [(a)-15]อ็องเซ่ กัลดาส 1-1
1-1
อเมริกา เด กาลี[(a)-9] 1 +0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
08:00 มอนเทอร์เรย์
ชีวาส กัวดาลาจาร่า -
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 08:00 2 1 [(c)-8]ซีดี ซอนโซนาเต 3-3
0-2
ซีดี ชาลาเตนังโก[(c)-7] 1 6 -0.5
▼▼+0
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League)
FT 08:30 1 Western United FC NPL 2-1
0-0
บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี -0.25
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 09:00 1 1 Kossa FC 1-2
1-0
Marist FC Honiara 1 +0.75
กัวเตมาลา เซกุนด้า ดิวิชัน (Guatemala Segunda Division)
FT 09:00 2 CSD San Pedro 1-1
0-1
Club America Salcaja 4 -1
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
FT 09:00 2 ซีดี มาร์เกวนเซ่ 0-0
0-0
เดปอร์ติโบซานเปโดร 1 7 -0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 09:00 1 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 3-1
2-0
นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 1 3 +0.75
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 09:00 3 รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) 0-4
0-3
แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) 1 +0.75
นิวซีแลนด์ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ (New Zealand Football Championship)
FT 09:10 3 [1]โอคแลนด์ ซิตี้(N) 2-4
2-2
ทีม เวลริงตัน[2] 3 -0.5
-0.75
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 09:30 4 [(a)-12]สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ 1-0
1-0
เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า[(a)-3] 1 2 +0.5
+0.75
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 09:30 2 1 ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) 1-1
1-0
แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) 1 +1
อินเดีย หญิง ลีก (India League Women)
FT 09:30 East Coast Railway (W) 5-0
2-0
Sai-Stc Cuttack (w) -1.25
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
Postp 09:45 ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20)
เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) -1
-1.25
ฟุตบอลหญิง กัว ลีก (India Goa League Women)
FT 09:45 1 Compassion FC (W) 0-1
0-0
Goa United SA (W) 2 +0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
FT 10:00 2 [3]โฮบาร์ต ใต้ 6-2
1-1
โฮบาร์ทซีบรา[6] 3 -1.25
▲▲▲
-2.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 10:05 1 [(c)-10]คลับ ตีฮัวนา 3-1
3-1
กัวเรตาโร่ เอฟซี[(c)-8] 2 -0.5
-0.25
นิวซีแลนด์ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ (New Zealand Football Championship)
10:10 ทีม เวลริงตัน
โอคแลนด์ ซิตี้ -
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women)
FT 10:15 Taroona (w) 1-4
0-2
Olympia FC Warriors (w) +4
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 10:45 4 Moreton Bay United U23 1-0
0-0
Brisbane Olympic FC U23 3 -2
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 11:00 1 [14]พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) 1-2
1-2
เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20)[3] 3 +1.75
FT 11:00 3 [4]เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) 2-2
2-0
ฮูม ซิตี้ (ยู 20)[8] 1 -0.5
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 1 [2]นารา คลับ 1-3
1-2
ฮอนด้า เอฟซี[3] +0
FT 11:00 2 [7]โยโกกาว่า มูซาชิโน 3-3
2-2
โอซาก้า เอฟซี[1] +0
FT 11:00 [5]โคชิ ยูไนเต็ด 1-1
2-1
รัน เมล อาโอโมริ[8] -
FT 11:00 [13]โซนี่ เซนได 0-0
3-0
มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี[12] -
FT 11:00 [14]เวียร์เทียน คูวานะ 0-1
0-0
มารูยาซึอินดัสตรีส์[10] -0.5
-0.25
FT 11:00 [9]ฮอนด้า ล็อค เอสซี 0-1
0-2
Ban Di Tesi Iwaki[4] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 11:00 [2]รอคเดลซิตี้ซัน 1-1
1-1
แมนลี่ ยูไนเต็ด[4] 1 -0.75
-1
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 11:00 [3]ไกนาเร โตโตริ 1-1
0-1
กรุลล่า โมริโอกะ[6] 1 4 -0.75
-0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 11:00 5 [9]อีสเทิร์น ไลออน เอสซี 1-2
1-0
แดนน็อค ธันเดอร์[13] 5 +0
+0.25
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 11:00 1 [7]เอฟซี โตเกียว 2-1
2-1
เวกัลตา เซนได[18] 5 -0.75
-1
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 11:00 1 [8]ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 1-3
0-3
เอฟซี กิฟู[10] 1 -0.25
+0
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
Pend 11:00 นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20)
Northbridge FC Bulls U20 +0
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
Pend 11:00 Sunshine Coast Wanderers U23
Logan Lightning U23 -1
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League)
FT 11:00 2 Ballarat City FC 0-1
0-0
นูนาวาดิ้ง ซิตี้ 1 1 +0.25
▲▲+0.75
ฟุตบอลทีมชาติออสเตรเลียอายุไม่เกิน 20 ปี (Australia U20)
FT 11:00 Gwelup Croatia U20 3-1
0-0
อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20) 2 -0.5
-0.25
AVSL1 (AVSL1)
FT 11:20 FC Clifton Hill 2-3
2-2
Whittlesea United +0
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 11:30 2 Maroubra United 2-0
1-0
Springwood United FC -1
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 11:30 2 [9]กยองนัม เอฟซี 0-0
0-0
โซล อี-แลน เอฟซี[1] 2 +0
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 11:50 1 1 Henderson Eels FC 0-3
0-2
ซาโลมอน วอร์ริเออร์ส เอฟซี 5 -0.5
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 12:00 [5]คาเตอเลอร์ โตยามา 2-1
2-0
วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี[9] 2 -0.5
-0.75
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 [21]กิระวันสึ คิตะคิวชู 1-1
1-1
บรัวบริทอากีต้า[4] 2 +0
+0.25
FT 12:00 [19]เอฮิเมะเอฟซี 0-1
0-1
เวนท์ฟอเรท โกฟุ[3] +0.25
▲▲+0.75
+0.5
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 12:00 [6]ซองนัม เอฟซี 2-1
1-1
โปฮัง สตีลเลอร์[7] 1 1 +0.25
+0.5
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 12:00 [KCL 4-1]พาจูซิติเซ็น เอฟซี 1-1
2-2
ชองจู จิคจิ[6] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 12:00 [1]ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 4-1
2-0
แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน[5] 2 -0.75
-1
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 [6]มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 1-2
1-1
โทชิกิ เอสซี[22] -0.5
-0.75
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 12:00 1 [8]ฮวาซอง เอฟซี 1-0
0-0
กังเนือง ซิตี้[3] 3 +0
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 12:00 [11]โออิตะ ตรินิต้า 1-3
0-0
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า[6] +0
▲▲+0.5
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 12:00 2 [13]ยังจู ซิตี้เซน 0-0
0-0
เชนันซิตี้[9] 3 +0
+0.25
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 1 [7]เกียวโต แซงก้า 3-4
0-1
จูบิโล อิวาตะ[16] 1 -0.25
+0
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
Postp 12:00 กัมบะ โอซาก้า
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 12:00 2 1 [12]แกงวัน เอฟซี 2-0
1-0
อินชอนยูไนเต็ด[8] 1 -0.25
-0.5
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 12:00 1 [3]สากัน โตสู 0-0
0-0
อวิสปา ฟูกูโอกะ[9] 1 -0.75
-0.5
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 [13]มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 0-1
0-1
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา[17] 1 -0.25
+0
-0.25
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 12:00 1 [2]เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 1-1
1-0
มิยาซากิ[12] -0.5
-0.75
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 12:00 1 [17]โตกุชิม่า วอร์ทิส 2-1
1-0
โยโกฮามา เอฟซี[20] 4 -0.25
▲▲-0.75
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
Pend 12:00 Cardiff City Tigers
Newcastle Suns -0.25
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 12:05 2 [10]เวลริงตัน โฟนิค(N) 1-1
1-0
บริสแบน โรว์[7] 1 3 +0
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League)
FT 12:05 1 [4]อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ) 3-1
1-1
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(ญ)[6] 4 -0.5
▲▲-1
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 12:30 5 [4]ถั่ง ซิง เอฟซี 1-2
1-0
ฟลาเวอร์[1] 1 +1.25
FT 12:30 1 [11]ลักกี้ ไมล์ เอฟซี 5-4
2-2
Kwong Wah AA[8] 2 +1
FT 12:30 3 1 [5]กุ๊นถอง 2-1
1-1
เซา โฮเซ เอพี[7] +1
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League)
Pend 12:30 Wing Go FC
KCDRSC -1.5
▲▲▲
▲▲▲
-3
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 12:30 4 [14]Yau Tsim Mong 1-2
1-1
Kwai Tsing District FA[6] 1 +1
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
Pend 12:45 Brisbane Strikers U23
Capalaba Bulldogs U23 -1.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 13:00 6 1 [3]มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 1-4
0-2
บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี[4] 3 +0.5
+0.75
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 13:00 1 [3]FC Namdong 2-0
0-0
ชิฮุงชิ ซิตี้[5] -0.5
Postp 13:00 [9]Dangjin Citizen
Yeoju Sejong[14] -
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 13:00 [17]เอฟซี คาริยา 0-1
1-3
ซูซูกะอันลิมิเต็ด[7] -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 13:00 1 [15]โชนัน เบลมาเร่ 0-0
0-0
เซเรโซ โอซาก้า[4] +0.5
FT 13:00 [12]อูราวะ เรด ไดมอนส์ 0-5
0-1
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่[1] +1
▲▲+1.5
+1.25
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
Postp 13:00 Eastern Suburbs U23(AUS)
Redlands United U23 -
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
Postp 13:00 Runaway Bay Green
Burleigh Heads +0.75
+1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
Abd 13:30 [1]เพนินซูล่า เพาเวอร์
โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด[13] -2.5
▼▼-2
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
Pend 13:30 Brisbane City (W)
คาปาลาบา(ญ) +0.5
+0.25
+0.5
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League)
FT 13:45 คิงส์ตัน ซิตี้ (ยู 20) 2-2
1-1
Werribee City U21 -0.25
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
FT 14:00 1 [4]ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี(N) 1-0
1-0
แฮปปี้ วัลเล่ย์[6] 1 2 -0.25
FT 14:00 2 [8]ไทจง เอฟซี 1-0
0-0
เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์[2] 3 +1
+0.75
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 14:00 2 [20]รีโนฟา ยามากูชิ 0-0
0-0
ฟาเจียโน โอคายามา[9] +0.25
+0
+0.25
FT 14:00 4 [14]มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 3-0
2-0
มาชิดา เซลเวีย[6] -0.25
+0
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 14:00 [16]คาชิว่า เรย์โซล 1-2
0-2
ชิมิสุ เอส-พัลส์[10] -0.5
-0.25
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 14:00 1 [10]ปูซานไอปาร์ค 2-1
0-0
ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์[8] 1 +0
+0.25
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 14:00 6 1 [14]คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 0-1
0-0
นาโกย่า แกรมปัส เอต[2] 1 -0.25
-0.5
▼▼+0
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 14:00 [18]เอสซี ซะงะมิฮะระ 2-1
0-1
โอมิยะ อาร์ดิย่า[15] 1 +0.25
▲▲+0.75
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
14:00 [8]โลแกน เมโทร
เอซี คาริน่า[9] -
เวียดนาม ฟุตบอลหญิง ยู19 แชมเปียนชิพ (Vietnam U19 Championship Women)
FT 14:00 1 CLB TPHCM (W) U19 5-0
1-0
Son La U19 (W) -0.75
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 14:00 Jaguar FC 0-8
0-2
สวาน ยูไนเต็ด 1 +2
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 14:30 1 [3]ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 1-2
1-1
เอฟซี โซล[4] 1 -0.5
-0.25
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 14:30 1 เกาลูน ซิตี้ 1-1
1-0
ตวนมุน เอสเอ 1 -1.5
FT 14:30 1 หว่านไจ๋ 3-3
0-1
มูทัล เอฟซี 1 -0.75
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League)
FT 14:30 4 1 Ornament FC 2-1
1-1
Sai Kung District FC +0
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 14:30 3 Chelsea FC Soccer School (HK) 2-2
1-1
ฟู มูน เอฟซี -0.5
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ)
FT 14:30 Dinamo Tbilisi II 2-0
3-1
FC Kolkheti Khobi -
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 14:40 4 [11]นิวคาสเซิล เจ็ทส์ 1-4
0-4
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด[4] 1 +0
▲▲-0.5
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
Postp 15:00 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี
เวสต์เทิร์น ไพร์ด -
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก)
FT 15:00 2 [2]Willip 1-2
0-1
อีซียู โยนดาลูบ[4] 2 -0.75
▼▼-0.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 15:05 1 St Patricks FC 0-0
0-0
Cringila Lions 1 1 +0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:15 [IDN ISL-12]อเรม่า มาลัง 0-1
1-1
พีเอส ติร่า[IDN ISL-10] -
อินเดีย ดิวิชัน 1 (India League Division 1)
FT 15:30 2 [5]ทีอาร์เอยู เอฟซี 1-1
1-1
ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส[1] +0.25
+0
▲▲+0.5
เวียดนามีส เซคั่นด์ ดิวิชั่น (Vietnam Second Division)
FT 15:30 1 [9]ดั๊ก ลั๊ก 1-1
0-0
Huda Hue[7] 3 -0.25
+0
-0.25
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 15:30 1 1 เมืองกาญจน์ยูไนเต็ด 2-0
2-0
ลำพูน วอร์ริเออร์ 2 -0.5
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:00 1 NC Magra U21 1-1
0-1
เอ็มซี โอราน (ยู21) 1 +0
FT 16:00 1 1 ยูเอส บิสกรา(ยู 21) 1-1
1-1
ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) 2 +0
ฟุตบอลหญิงไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus Women Division 1)
FT 16:00 1 Karmiotissa Chrisomilia (W) 3-1
2-1
Ermis Apollon (W) 1 -1.75
FT 16:00 1 AEL Champions (W) 3-0
1-0
Yeroskipou FC (W) -0.75
FT 16:00 2 โอโมเนียนิคโกเซีย(ญ) 4-0
1-0
Lefkothea Nicosia (w) 1 -0.75
-0.5
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women)
FT 16:00 เบชิเชเรกู ไมค์ (ญ) 6-1
2-1
Universitatea Galati (w) -3
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women)
Pend 16:00 Rial Kovachevci (W)
LP Super Sport Sofia (w) +0.25
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women)
Postp 16:00 คาร์เมน บูเคอเรสติ (ญ)
Selena SN Constanta (w) -
ฟุตบอลหญิงไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus Women Division 1)
FT 16:00 2 1 Nea Salamis Famagusta (W) 2-2
1-1
อปอลลอน ลิมาสซอลเอลเอฟซี(ญ) +2.25
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women)
FT 16:00 Piros Security (w) 4-2
3-1
วาซาส เฟมิน่า โอดอร์เฮ (ญ) -0.75
-1
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:10 1 โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) 1-0
1-0
ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) -1
-0.75
FT 16:10 1 ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) 3-1
0-1
ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) 4 -2.25
-2.5
FT 16:10 2 เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) 0-2
0-1
เจเอส ซาอัวรา(ยู21) 3 +1.5
FT 16:10 2 เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) 3-2
2-0
เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) +0
FT 16:15 1 อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) 0-0
0-0
เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) 1 +0.5
+0.25
เวียดนาม ฟุตบอลหญิง ยู19 แชมเปียนชิพ (Vietnam U19 Championship Women)
FT 16:15 ฮา นอย(ญ)ยู 19 1-2
1-1
Than KSVN U19 (W) 1 +0
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:15 1 อีเอสเซติฟ(ยู21) 7-0
3-0
ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) 1 -1.25
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
FT 16:30 4 1 [7]ลีแมน 0-0
0-0
ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี[4] 2 -1
-1.25
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 16:30 4 1 [10]ออสเตรีย ลัสเตนัว 1-2
0-2
เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค[7] 2 +0.25
+0.5
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 16:30 1 [P1-15]ลาซิโอ(เยาวชน) 3-0
1-0
โตริโน่(เยาวชน)[P1-14] 1 -0.5
-0.25
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
FT 16:30 2 [3]แทมปิเนส โรเวอร์ส 3-1
1-0
Tanjong Pagar Utd[8] 2 -1.5
-1.75
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 16:30 1 [8]เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 2-3
2-1
ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา[2] 1 3 +0.75
▼▼+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:30 [SWE D2-8]วาสเทราส เอสเค เอฟเค 1-0
2-1
Orebro Syrianska IF[SWE D1 SNN-15] -
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:30 2 เจเอสคาไบลีย์(ยู21) 2-1
1-0
ปาราดอ เอซี (ยู21) 4 -0.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:40 2 ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 6-1
1-1
Kelmscott Roos SC 1 -2
-2.25
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
FT 16:45 3 Kawran Bazar Progoti 3-1
0-1
อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ 3 -0.25
-0.5
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 17:00 1 [B-10]Kahta 02 Spor 0-1
1-2
เฟธิเยสปอร์[B-2] -
FT 17:00 [C-16]Cizrespor 1-0
3-2
Yeni Altindag BS[C-9] -
FT 17:00 [D-15]Bergama Belediyespor 2-0
3-1
Siirt Il Ozle Idaresi Spor[D-9] -
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 17:00 [5]ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) 7-0
4-0
Rubin Kazan (w)[9] 1 -1.75
▲▲▲
-2.75
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 17:00 3 1 [16]อุดรธานี 2-1
1-0
นครปฐม เอฟซี[3] 5 +0.25
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 17:00 [6]ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 1-0
0-0
โบเตฟ วราตซา[12] 1 -0.75
-0.5
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:00 [11]แดกู เอฟซี 2-1
0-0
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี[2] 1 +0.5
+0.25
+0.5
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 17:00 1 โครโตเน่ (เยาวชน) 3-1
1-0
ปิซา(ยู 19) 3 -0.25
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 17:00 1 1 [4]จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) 0-2
0-1
คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ)[1] 3 +1.25
เวียดนามีส เซคั่นด์ ดิวิชั่น (Vietnam Second Division)
FT 17:00 2 [5]บิ่ญ เฟือก 0-0
0-0
กวาง นัม[VIE D1-14] 2 +0
▲▲+0.5
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 17:00 [3]เนเมน กร็อดโน่ (ญ) 2-0
5-0
Lokomotiv Vitebsk (w) -
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 17:00 1 มอนเชงกลาดแบช (ญ) 0-1
0-0
โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 1 -0.75
▼▼-0.25
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
FT 17:00 1 ปาคซิ เซ 2 1-2
1-2
โมโนริ เอสอี 2 +0
FT 17:00 2 Ferencvarosi TC B 2-1
2-0
เอฟซี ดาบาส 3 +0
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 17:00 1 Wurzburger Kickers (W) 0-1
0-1
โคโลญจน์ (ญ) 2 +1
▲▲▲
+2
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 17:00 2 Concordia Chiajna U19 2-0
2-0
ASU Politehnica Timisoara U19 1 -1.25
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 17:00 5 1 ราชประชา เอฟซี 2-0
1-0
Udon United 1 +0
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 17:00 2 FC Voluntari U19 3-1
1-1
ACS Sepsi U19 1 -4
▼▼-3.5
FT 17:00 CS U Craiova U19 5-0
1-0
CS U Craiova U19 -2
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 17:00 3 แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) 3-5
0-3
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ญ) 1 -2.25
▼▼-1.75
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19)
FT 17:00 1 เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) 3-1
1-1
แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) 3 +0.5
+0.25
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 17:00 1 1 GAJ Mace 2-0
1-0
เอ็นเคลุคโก้ 4 -0.5
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 17:00 3 อันคารากูคู(ยู19) 2-2
1-1
แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) 1 2 +1
อินเดีย หญิง ลีก (India League Women)
FT 17:00 Odisha Police SC (W) 0-3
0-1
Rising Student Women +1.25
▲▲▲+2
POL RL (POL RL)
Pend 17:00 KS Teresin
Ursus Warsaw II -
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 17:10 [5]ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 4-1
1-0
ระยอง เอฟซี[16] -1.5
▲▲-2
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 17:10 1 วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 1-0
1-0
FK Graficar Beograd U19 3 -1.5
-1.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 17:15 พิลิแกน โลวิส 1-2
1-0
เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว +0
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 17:30 3 [13]คอนยาสปอร์ 1-0
1-0
อลันยาสปอร์[5] 4 +0.25
+0
▲▲+0.5
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 17:30 4 [2-15]โปรตุเกตเรเต้ 2-0
0-0
เรอัล ยูนิโอน[2-5] 2 +0
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 17:30 1 [17]เรอัล เบติส ( ญ ) 1-2
0-1
ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ)[7] 1 1 +0.25
▲▲+0.75
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 17:30 [17]แอนติเครา(ฟุตซอล) 1-0
2-2
แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล)[12] -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 17:30 [A-5]เชลซี(ยู 23) 2-2
1-1
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23)[A-1] 2 +0.5
▼▼▼
▼▼
-0.75
▼▼▼+0
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 17:30 2 [11]อันตัลยาสปอร์ 3-1
0-1
เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี[19] 3 -0.25
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 17:30 [17]อัล ฮานลาบา 0-0
0-0
อัล ซอลรา[4] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:30 2 อัลคอร์ค่อน บี 4-2
1-0
อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 5 -0.75
FT 17:30 4 Torrejon CF 3-1
0-0
ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส 1 3 -0.75
-1
-1.25
FT 17:30 3 SAD Villaverde San Andres 3-0
1-0
ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 3 2 +0.25
FT 17:30 5 CD El Alamo 2-4
0-2
เลกาเนส บี 4 +0.75
+1
FT 17:30 Real Aranjuez CF 1-2
0-1
ปาร์ลา เอสคูเอลา 1 3 +0.25
+0
FT 17:30 Muleno CF 0-1
0-1
ยูซีเอเอ็ม คาร์ตาเจนา -
17:30 เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส
ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส -
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 17:30 เอลเช่ (ญ) 3-1
2-0
บิยาร์เรอัล(ญ) 3 -1.25
FT 17:30 1 ซีอี ยูโรปา (ญ) 2-3
1-1
Vic Riuprimer Refo (w) 2 -0.5
FT 17:30 ซีเอฟเอฟ มารีทิม(ญ) 4-1
2-0
Murcia Feminas (W) 2 -0.25
เกรละ พรีเมียร์ลีก (India Kerala Premier League)
FT 17:30 3 Kerala United 1-3
1-2
KSEB FC 1 2 -1.5
อินเดีย ดิวิชัน 1 (India League Division 1)
FT 17:35 2 [6]โมฮัมเมดัน เอสซี 1-2
0-2
โกคูลัม เคราล่า เอฟซี[4] 3 +0.5
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 17:35 1 [11]บันไดมาสปอร์ 3-2
1-2
Tuzlaspor Kulubu[8] 2 -0.25
ฟุตบอลหญิง กัว ลีก (India Goa League Women)
FT 17:40 1 Sirvodem SC (W) 1-0
0-0
FC Yfa (w) -1.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:45 เอดี ซีเอทเต้วิลล่า 3-2
3-0
เอสดี เรวิลลา -1.5
-1.25
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 18:00 1 [D-3]Aksarayspor 0-1
0-2
Bayrampasa[D-6] -
FT 18:00 1 [B-11]Halide Edip Adivarspor 1-0
1-0
Tekirdagspor[B-15] 1 -
FT 18:00 2 [C-15]Arhavispor 1-1
0-1
Celspor[C-3] 5 +0.25
FT 18:00 1 [B-1]Kutahyaspor 0-0
1-1
Karaman Belediyespor[B-13] -
FT 18:00 [C-14]โกลคุคสปอร์ 1-1
3-1
Ispartaspor[C-5] 1 -
FT 18:00 2 1 [B-8]Mardin BB 2-2
1-1
ยอมราสปอร์[B-4] 2 +0
+0.25
FT 18:00 [C-17]ยาโลวาสปอร์ 0-1
0-2
Osmaniyespor[C-10] -
FT 18:00 [B-12]Agri 1970 Spor 0-0
0-0
Darica Genclerbirligi[B-5] -
FT 18:00 [D-16]Sultanbeyli 0-0
1-0
Yldrm Belediyesispor[D-4] -
FT 18:00 [C-8]Carsambaspor 1-0
2-0
บัทมาน เปโทรลสปอร์[C-11] -
FT 18:00 [D-17]Muglaspor 0-1
1-2
Kozan BLD.SPOR[D-13] -
FT 18:00 5 [D-5]Kelkit Belediye Hurriyet 2-2
1-1
Karaman Belediyesi Spor[D-10] 1 4 -0.25
▲▲-0.75
FT 18:00 1 [D-14]Turk Metal Kirikkale 0-0
0-0
อดิยามานสปอร์[D-2] -
FT 18:00 2 [D-12]โมด้าเฟน สปอร์ 4-0
1-0
ซิลิวริสปอร์[D-11] 1 -0.25
FT 18:00 [B-6]Erzin Belediyespor 1-0
2-1
เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์[B-9] -
FT 18:00 1 [B-16]โตคัตสปอร์ 2-0
2-1
ยิมปา ยอซกัตสปอร์[B-17] -
FT 18:00 1 [D-7]Yeni Orduspor 3-0
0-0
Kestel[D-8] 3 -0.5
-0.25
-0.5
FT 18:00 [C-6]Catalca Spor 0-0
1-0
Sile Yildizspor[C-4] -
FT 18:00 3 [B-14]Sanger 2-2
0-0
นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์[B-3] 5 +0.5
FT 18:00 [C-12]Elazig Belediyespor 1-0
1-0
Erbaaspor S[C-13] -
FT 18:00 1 [C-1]โซมาสปอร์ 4-1
1-0
คาซิยาก้า[C-7] 3 -1
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
Postp 18:00 [10]เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด
เจเคเวลโค่ทาร์ทู[4] -
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 18:00 3 [4]เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ 1-0
1-0
ชักดิดี้[3] 3 -0.75
▲▲▲
-1.75
-1.5
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 18:00 [15]โคโรน่า (เยาวชน) 0-0
0-0
สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21)[4] -
FT 18:00 [5]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 1-3
1-3
โปกอน เซซิน (เยาวชน)[3] -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 18:00 2 [4-6]เซบีย่า แอตเลติโก 1-0
0-0
เยคราโน ดิปอติโว[4-18] 5 -0.75
-0.5
FT 18:00 2 [5-10]เมริดา เอดี 0-1
0-1
ซีพี บียาร์โลเบลโด[5-20] 5 -1
FT 18:00 2 [4-13]คาดิส 2 2-2
1-0
เรเครติโบ อูเอลบา[4-14] 2 -0.25
+0
FT 18:00 [5-12]แอตเลติโก บาเรียเรส 3-1
2-1
เกตาเฟ่ บี[5-19] 3 -0.75
FT 18:00 4 [4-19]คลับ มาริโน่ 0-1
0-1
ซีดี ซาน เฟอร์นานโด[4-4] 1 +0.75
+1
+0.75
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 18:00 3 [13]ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) 0-3
0-1
มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ)[6] 2 +1.25
+1
+1.25
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 18:00 4 [3-12]เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า 0-2
0-1
Atzeneta UE[3-18] 2 +0
▲▲-0.5
-0.25
FT 18:00 1 [2-17]อลาเบส 2 3-1
0-0
บาราคแอลโด ซีเอฟ[2-19] 3 -0.5
-0.25
FT 18:00 2 [5-17]UD Socuellamos 1-3
1-1
เอซเตรมาดูรา[5-5] 1 +0
+0.25
FT 18:00 4 [5-7]วิลล่าโนเวนเซ่ 0-0
0-0
ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา[5-8] 1 +0
-0.25
FT 18:00 2 [2-4]ซีดี ตูเดลาโน่ 1-1
0-0
กาลาฮอร์รา[2-6] 2 -0.25
+0
FT 18:00 1 1 [2-2]แอธเลติก บิลเบา บี 1-2
1-0
เรอัล โซเซียดาด บี[2-3] 4 -0.25
+0
FT 18:00 1 [1-4]คูลทูรัล เลโอเนซ่า 2-0
0-0
มาริโน่ ลูอันโก้[1-12] 3 -1
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 18:00 1 [18]ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) 3-0
1-0
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ)[16] 2 -0.25
-0.5
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 18:00 4 [4-9]ยูดี ทามาราเซเต้ 0-2
0-0
ลาส พัลมาส แอตเลติโก้[4-17] 4 -0.25
-0.5
FT 18:00 5 [3-16]เออี พรัท 1-1
0-0
เยย์ดา[3-10] 5 +0
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 18:00 [2]Chao Pak Kei 1-0
9-0
Lun Lok[7] -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 18:00 2 [3-5]บียาร์เรอัล บี 0-3
0-0
Ibiza Eivissa[3-1] 5 +0
-0.25
FT 18:00 [4-1]อัลเจซีราส 2-3
1-3
แอตเลติโค ซานลูเกโน่[4-5] 2 +0
-0.25
FT 18:00 2 [5-2]ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 1-1
0-0
เรอัล มาดริด กัสติยา[5-3] 2 +0
+0.25
FT 18:00 6 1 [3-2]กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 2-0
2-0
อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี[3-14] 1 3 -0.75
-0.5
FT 18:00 4 [1-15]ซีดี ลีอัลตัดท์ 0-1
0-0
ยูเนี่ยน แลงเกรโอ[1-11] 1 2 +0
-0.25
FT 18:00 2 [1-10]นูมานเซีย 5-0
2-0
ซีดี โควาดอนก้า[1-19] -1.25
-1
FT 18:00 6 1 [5-11]ยูดี เมลิลล่า 0-3
0-0
บาดาโฮซ[5-1] 1 +0.25
FT 18:00 3 [1-14]เรอัล โอเบียโด้ บี 0-1
0-0
บูร์โกส ซีเอฟ[1-1] 1 +0.25
FT 18:00 4 1 [5-16]ลาส โรซัส 2-1
2-1
ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า[5-6] 3 +0
+0.25
FT 18:00 1 [5-15]วิลลารูเบีย ซีเอฟ 2-0
1-0
ดอน เบนิโต้[5-9] 2 +0.25
+0
FT 18:00 2 [5-4]ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 0-0
0-0
UD Poblense[5-18] 3 -0.25
-0.5
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 18:00 [4]บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 0-0
5-1
Xota Magna Gurpea Futsal[10] -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 18:00 3 [4-3]ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 1-0
0-0
ลา โฮย่า ลอร์ก้า[4-20] 1 -1
FT 18:00 1 [4-15]ยูดี มาร์เบลล่า 1-2
1-0
รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่[4-10] 3 -0.25
-0.5
FT 18:00 5 [3-15]ซีเอฟ ลา นูเซีย 2-1
1-1
เอร์กูเลส[3-11] 4 +0
FT 18:00 1 [4-8]คอร์โดบ้า 1-2
1-0
เรอัล เบติส 2[4-7] 1 -0.25
-0.5
FT 18:00 3 [3-6]ซีดี อัลโคยาโน่ 2-1
1-0
บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา[3-19] 3 -0.5
-0.25
FT 18:00 2 [5-14]แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 1-1
1-1
ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล[5-13] 6 -0.5
-0.75
FT 18:00 2 [4-12]กรานาดา ซีเอฟ บี 1-2
1-1
ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย[4-2] 4 +0
+0.25
FT 18:00 2 [3-17]ยูดี เลบานเต้ บี 3-0
2-0
โอริฮูร่า[3-21] 3 -0.25
FT 18:00 1 [4-11]เรอัล มูร์เซีย 2-2
1-1
ซีดี เอล อีจิโด[4-16] 2 -0.5
-0.75
ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์ คัพ (Finland Woman's Cup)
FT 18:00 ฮอนก้าเอสพู (ญ) 1-2
0-0
เคยูพีเอส (ญ) 3 +0
▲▲+0.5
เวียดนามีส เซคั่นด์ ดิวิชั่น (Vietnam Second Division)
FT 18:00 1 [4]ฟ๋อเฮียนเอฟซี 1-1
1-1
ด่องตัมลองอัน[11] 1 1 -0.5
▲▲-1
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League)
FT 18:00 2 [7]ETO กีโอรี่ (ญ) 4-0
1-0
เคเลน เอสซี(ญ)[8] 1 -0.25
▲▲-0.75
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 18:00 2 [5]WKS Slask Wroclaw (W) 2-2
1-1
เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ)[6] 1 -1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 18:00 [NOR D2A-5]อัลต้า
กเจลแซส[NOR D2B-5] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 3 Mostoles CF 1-2
0-0
มอสโตเรส 3 +1
+0.75
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 18:00 [9]เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) 1-0
1-0
Row Rybnik (w)[13] -2.25
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 18:00 [20]Al Semawah 0-0
0-1
อาร์บิล[15] -
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 18:00 4 [LIT D2-13]FK Kauno Zalgiris II 3-4
2-2
เอฟเค ทราไก 2[LIT D2-8] 2 -0.5
ฟุตบอลชิงแชมป์ทีมสำรองของพรีเมียร์ลีกเบลารุส (Belarus Reserve League)
FT 18:00 3 [13]เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) 1-2
1-1
ดินาโม มินส์(สำรอง)[6] 1 3 +2.25
+2
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 4 ซีดี กัวร์นิโซ 2-1
1-0
คาสโตร 6 +0.25
FT 18:00 3 โลญ่า ซีดี 0-1
0-0
Polideportivo Almeria 7 +0
+0.25
FT 18:00 5 CS Puertollano 3-0
2-0
Huracan Balazote 3 -1.5
-1.25
FT 18:00 2 โคเรีย ซีเอฟ 1-2
1-1
กอร์โดบา บี 2 +0
FT 18:00 2 เรอัล บูร์โกส ซีเอฟ 2-3
0-2
นูมานเซีย 2 +0.5
+0.75
FT 18:00 1 ซีดี การีนา 2-2
0-0
คูแดด เดอ ลูเซียน่า 2 +0.25
+0.5
FT 18:00 คลับ เซียโร 0-1
0-0
อูรากา 1 +0
-0.25
FT 18:00 3 ซีพี ซาน คริสโทบอล 0-1
0-0
ซีอี ยูโรปา +0
FT 18:00 3 ซีดี ปอนเทลลัส 0-0
0-0
โอเรนเซ 2 +1.25
+1
FT 18:00 2 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ 1-0
0-0
โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ 1 4 +0
-0.25
FT 18:00 1 CF Trujillo 2-1
2-0
ซีดี เมียยาดาส 3 -0.25
-0.5
FT 18:00 4 ยูดี มาราเซน่า 2-1
0-1
ซีดี ฮัวโตร เวก้า 1 3 +0.25
▲▲+0.75
FT 18:00 1 Ibiza Islas Pitiusas 2-1
0-0
ซีอี เฟลานิทซ์ 4 -1.75
-1.5
FT 18:00 3 ซีดี เบอร์ซีโอ้ 3-0
1-0
CD Villegas 5 -2
-1.75
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
Pend 18:00 Villa San Carlos U20
Los Andes U20 +0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 1 CD Penaranda 3-0
1-0
คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร 2 +0.25
FT 18:00 3 ยูดี ลอส กราเลส 3-1
2-1
CD Bullense 3 -0.5
-0.75
FT 18:00 5 EG El Palmar 2-3
1-3
เรอัล มูร์เซีย 2 2 +0.75
+1
+0.75
FT 18:00 4 อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ 0-2
0-1
อันเทคัวร่า ซีเอฟ 4 +0.25
+0
FT 18:00 4 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 1-5
0-3
ราโย่ บาเยกาโน่ 2 5 -0.5
-0.25
FT 18:00 Girona B 2-0
3-3
EC Granollers -
FT 18:00 อัลเมเรีย บี 0-0
1-1
รีล เจน -
18:00 Saint Chris
ซีอี ยูโรปา -
FT 18:00 อีเอ็มดี อคุยชาล 1-0
2-0
CP Valdivia -
FT 18:00 CD Azuqueca 1-0
1-3
Villacanas -
FT 18:00 CE Banyoles 0-0
1-0
UE Vilassar de Mar -
FT 18:00 ซีดี อัลกูไนโน 0-0
2-0
CDFC La Calzada -
FT 18:00 แอทเลติโก้ มานชา เรอัล 1-0
3-0
CD Torreperogil -
FT 18:00 ซีดี มอนติโฆ่ 0-0
1-1
ซีดี โคเรีย -
18:00 โลญ่า ซีดี
Poli Almeria -
FT 18:00 CD Rota 2-2
2-2
ซีเอ แอนโตเนียโน่ -
FT 18:00 ลีพิโด เดอ บัวซาส 0-0
2-2
Arenteiro -
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
Pend 18:00 CA Colegiales U20
Acassuso U20 +0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 Kinatu 0-0
3-0
AD Lobon -
FT 18:00 ซีดี เตรรา 1-1
2-3
ซีดี ซาน โรเก้ -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 3 Tarnovia Tarnow Women 3-1
0-1
SWD Wodzislaw Slaski (W) 4 -1.75
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 18:00 1 ซาลามังกา (ญ) 2-2
0-1
แอตเลติโก มาดริด ซี(ญ) 1 +1.5
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:00 3 อูราล ซีเอฟ (ยู 19) 0-2
0-2
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19) 2 +1.25
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 18:00 1 CD Parquesol CF (w) 1-1
0-1
อัสปัญญอล บี (ญ) 1 -1
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 18:00 1 เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ 4-0
2-0
Lourinhanense -2.25
-2
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 18:00 Osasuna II (W) 4-0
1-0
CDEF Logrono II (W) 2 -1.5
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:00 Conxo Santiago U19 0-3
0-1
เซลต้า บีโก้(ยู 19) 2 +3
ฟุตบอลหญิง โครเอเชีย เฟิร์ส ลีก (Croatia First League Women)
FT 18:00 ZNK Agram (w) 7-1
3-1
Marjan Split (w) 1 -1.5
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:00 5 Seneca CF U19 0-4
0-0
เซบีย่า (ยู 19) 1 +1.75
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 18:00 1 UD Llanera (W) 3-3
2-1
CD Monte Women +1
+1.25
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:00 Pabellon Ourense CF 3-2
2-1
ED Val Minor Nigran U19 4 +1
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 18:00 2 บราก้า(ญ) 2-1
1-1
มาริติโม่(ญ) 2 -2
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 แคนซัส วิซาร์ดส์ 0-0
0-1
โคโลราโด ราปิดส์ -
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:05 [7]สมุทรปราการ ซิตี้ 3-1
2-1
ตราด เอฟซี[15] 1 1 -1.25
▲▲-1.75
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 18:05 2 TSC Backa Topola U19 0-0
1-1
เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) 3 -
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women's)
FT 18:15 [8]เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) 1-4
0-0
อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ)[3] +3.5
FT 18:15 [5]เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) 0-1
0-1
ซโวลเล่ (ญ)[6] 1 +0
-0.25
FT 18:15 [4]เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) 1-1
1-0
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ)[1] 1 +1.25
+1.5
+1.25
FT 18:15 1 [2]เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 9-0
3-0
วีวี อัลค์มาร์ (ญ)[7] -2.75
▲▲-3.25
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
FT 18:15 1 [13]พีอีซี ซโวลล์ 2-1
0-0
วีวีวี เวนโล[15] 1 -0.5
-0.75
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 18:15 3 [16]ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 0-0
0-0
อคาเดมิก้า โคอิมบร้า[3] 4 +0.75
▼▼+0.25
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:15 [IDN ISL-5]พีเอสไอเอส เซมารัง 3-0
3-3
บาริโต ปูเตรา[IDN ISL-17] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:15 ยูบี เลบริจาน่า 1-0
2-1
โคนิล ซีเอฟ -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 18:30 1 [P1-5]สปอล(เยาวชน) 1-2
1-1
เจนัว(เยาวชน)[P1-11] 2 -0.25
FT 18:30 1 [P1-1]เอเอส โรม่า(เยาวชน) 2-0
1-0
อัสโคลี่(เยาวชน)[P1-16] -2
-2.25
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 18:30 3 [9]เวโรน่า 0-2
0-2
อตาลันต้า[4] 2 +1
+0.75
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 18:30 [10]วอร์ต้า พอซแนน 2-0
0-0
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา[16] 2 -0.25
เซเรีย ซี (Italy C1)
18:30 [A-8]ยูเวนตุส(ยู 23)
โอลเบีย[A-16] -
FT 18:30 3 [B-3]เปรูจา 1-0
1-0
ซุดติโรล อัลโต้[B-2] 3 -0.25
-0.5
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
FT 18:30 [1]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี 0-0
0-0
บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี[6] 1 -1.25
-1.5
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 18:30 4 [C-7]คาตาเนีย 3-1
2-1
อเวลลิโน่[C-2] 4 +0
+0.25
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1)
FT 18:30 3 [12]บารี ( ญ ) 0-2
0-0
เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ)[9] 1 +0.75
+0.5
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
FT 18:30 [12]เคป ทาวน์ ออล สตาร์ 1-1
1-2
มหาวิทยาลัยพริทอเรีย[11] -
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1)
FT 18:30 1 [2]เอซี มิลาน(ญ) 1-0
0-0
เอ็มโปลี (ญ)[5] 1 -1.5
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 18:30 [A-4]Frederiksberg Boldklub (w) 0-4
1-8
สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ)[B-4] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:30 3 ซีดี เฟอร์รีลเรนเซ่ 0-2
0-1
Portmany 2 +0.25
FT 18:30 4 อัลกอสซีเอฟ 0-2
0-0
เฆเรซ เดปอร์ติโว 5 +0.75
+1
FT 18:30 โมทริล ซีเอฟ 1-1
1-2
อัลฮัวริโน -
FT 18:30 เอสดี ฟอร์เมนเตรา 0-0
1-0
ซานราฟาเอล -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:30 1 Gyumri (W) 1-1
0-0
FC Urartu (W) 1 -1.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:30 เอดี เซวตา 1-0
2-0
ซีดี คาเบเซนเซ -
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 18:40 1 [13]โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 0-1
0-0
วิดซอว์ ลอดส์[9] 1 +0.25
+0.5
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:40 2 [11]โปลิศ เทโร เอฟซี 0-0
0-0
นครราชสีมา เอฟซี[9] 1 +0
+0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 19:00 ยูดี แกรน ทารายาลเอสที 0-0
1-0
พานาเดอเรีย พูลิโด้ -
FT 19:00 UD Kia 0-0
3-2
CD Union Puerto -
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 19:00 [7]ดูก้าปรากซ์(ญ) 1-1
0-1
สโลวัคโก้ (ญ)[3] +2
+2.25
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
FT 19:00 1 [5]ดิโอโกรัส 1-3
0-2
โดซา ดรามัส[10] 3 -0.75
▲▲-1.25
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 19:00 [off-4]เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) 0-0
2-0
วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ)[off-2] -
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
FT 19:00 1 [9]Apolonia Fier 0-1
1-2
สเกนเดอร์บู กอร์ซ[10] -
FT 19:00 [1]เคเอฟ ลาซี 1-1
1-2
เอสเค ติรานา[5] -
FT 19:00 2 [7]เคเอส คาสตริโอติ 0-1
0-0
วัลลัซเนีย[1] 3 +0
+0.25
FT 19:00 [8]เคเอส บีริซ บอลช์ 2-0
2-1
เคเอส กูเกซี[6] -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:00 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด 1-1
1-1
ยูลินซี่ สตาร์นากูรู -
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 19:00 1 [17]อุทัยธานี ฟอเรสท์ 1-2
0-1
แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี[6] 3 +0.25
+0
FT 19:00 3 [7]ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 2-0
1-0
เกษตรศาสตร์ เอฟซี[11] 2 -1.25
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 19:00 4 [11]เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 1-0
1-0
พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย[7] 3 +0.25
+0.5
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga)
FT 19:00 [7]KF Llapi 2-1
4-3
KF Arberia[8] -
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 19:00 2 [9]อยุธยายูไนเต็ด 1-2
0-0
ขอนแก่น เอฟซี[12] 1 -0.25
-0.5
FT 19:00 1 [15]ศรีสะเกษ เอฟซี 2-0
1-0
เชียงใหม่ เอฟซี[5] +0
-0.25
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership)
FT 19:00 3 [2]เซลติก 1-1
1-1
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส[1] 1 +0.25
+0
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 19:00 5 [14]เอสวี เม็พเพ่น 2-1
1-0
บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)[13] 2 +0.25
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 19:00 1 [14]ซลูตัสค์ 1-1
0-1
เนเมน กร็อดโน่[10] 3 +0.75
+0.5
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 19:00 2 [5]วิกรี่ ซูวอลกี้ 2-0
1-0
การ์บาเนียกราโกล[12] -0.75
FT 19:00 3 [9]สเตล รุสซ์โซว 1-0
0-0
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ[18] 4 -1
▼▼-0.5
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 19:00 6 [B-12]บีเค อวาลต้า 2-1
2-1
วอนลอส[B-6] 1 2 -0.25
FT 19:00 1 [B-9]บี 73 สลาเกลเซ่ 1-3
0-0
ไนโคบิ้ง เอฟซี[B-1] 3 +1.25
FT 19:00 2 [A-14]โฮลสเตโบร บีเค 0-0
0-0
บีเค เฟรม[A-3] +1
+0.75
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 19:00 2 [15]สตารส์บูร์ก 1-2
1-2
ล็องส์[6] 5 -0.25
+0
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 19:00 3 [B-4]เอบี โคเปนฮาเกน 2-2
2-0
เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์[B-8] 5 -0.75
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 19:00 5 1 [10]ซามเตรเดีย 3-4
0-3
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี[5] 3 +0.5
เยอรมัน(w) คัพ (เยอรมัน(w) คัพ)
FT 19:00 4 [GER WD1-6]เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 6-3
2-1
ทูลไบร์น โพสดาม (ญ)[GER WD1-4] 3 +0.75
+1
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:00 1 เคซีบี 1-1
0-0
เกริโช่ -1.25
FT 19:00 กากาเมก้า โฮมบอยซ์ 1-0
1-0
โซฟาพาก้าเอฟซี -
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1)
FT 19:00 1 [5]Rejiche 0-1
0-0
เอสเปรานซ์ เอสที[1] +0.5
+0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 [FIN D3 AC-1]จิปโป 1-0
4-1
พีอีพีโอ ลัพพีรันตา[FIN D3 AA-2] -
ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์ คัพ (Finland Woman's Cup)
FT 19:00 พีเค-35 วานต้า (ญ) 2-1
5-1
Jyvaskylan Pallokerho (w) -
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League)
FT 19:00 3 [4]Astra Hungary Womens 1-2
1-1
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ)[1] +2
+1.75
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1)
FT 19:00 [10]ยูเอส ทาทูอิน 1-3
1-2
เอตัวล์ ดู ซาเฮล[2] 2 +0.25
+0.5
▼▼+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 [SWE D1-1]มัลโม่ เอฟเอฟ 1-1
1-1
โอเรโบร[SWE D1-7] -0.75
▲▲-1.25
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 19:00 [1]Dinamo-BGUFK Minsk (w) 1-0
6-0
โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ)[6] -
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women)
FT 19:00 1 โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) 10-1
3-0
ฮีนู พรูนดู บาร์กัวลูอิ (ญ) 2 -3
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 19:00 1 แอตเลติโก้ ทาโครอนท์ 0-1
0-1
CD Vera 6 -0.25
ไอซ์แลนด์ ลีก คัพ ซี (Iceland League Cup C)
Pend 19:00 เคอาร์ไอเอ
Hördur Isafjördur -
ซีเรีย ดิวิชัน 2 (Syria Division 2)
FT 19:00 4 Al-Yaqdhah 0-2
0-1
อัล-โมฮาฟซา 4 +0
ฟุตบอลหญิง โครเอเชีย เฟิร์ส ลีก (Croatia First League Women)
Pend 19:00 ZNK Donat Zadar (W)
Dinamo Maksimir (W) +2.25
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 19:00 4 Dinamo Bucharest U19 2-3
1-2
ACS Kids Tampa Brasov U19 6 -2
โคโซโว ดิวิชัน 1 (Kosovo Division 1)
FT 19:00 3 Malisheva 0-0
0-0
KF Dukagjini 3 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 19:00 ชามนิตเซอร์
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ -
FT 19:00 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 3-1
1-1
เอฟซีโทรลฮัทตัน +0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 19:00 Tenisca 1-1
2-1
ซีดี เมนซาเจโร่ -
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 19:05 [2]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 4-0
3-0
ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี[10] 1 -1.25
▲▲▲
▲▲▲▲
-3
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
FT 19:15 3 [11]ซาบาห์ 2-1
2-0
ตรังกานู[2] +1
▼▼+0.5
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 19:15 2 [5]เบโร่ สตารา ซากอร่า 1-0
0-0
ซีเอสเคเอ โซเฟีย[2] 3 +0.25
ฟุตบอล ถ้วย สวีเดน หญิง (Svenska Cupen Damer)
FT 19:15 1 [SWE WD1-10]เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) 1-0
0-0
ฮัมมาร์บี้(ญ)[SWE WD2-2] +0.25
โคโซโว ดิวิชัน 1 (Kosovo Division 1)
Pend 19:15 KF Ulpiana
KF Vitia -0.5
-0.25
FT 19:25 2 1 KF Vllaznia Pozheran 3-0
2-0
เคเอฟ เฟริซาจ 1 3 -0.25
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 19:30 5 [3]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 2-2
1-0
เนิร์นแบร์ก[14] 4 -0.5
-0.25
▲▲-0.75
FT 19:30 1 [18]เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 1-1
1-0
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก[13] 4 +0.25
+0
FT 19:30 1 [16]วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 1-2
0-0
ซังค์ เพาลี[11] 1 +0.25
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
FT 19:30 [11]ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 1-2
1-2
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05[17] -0.75
▼▼-0.25
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga)
FT 19:30 [5]เคเอฟ เทรปคา 89 0-1
0-2
KF Ballkani[2] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
Postp 19:30 [NE-14]บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)
เอฟเอสวีออปติกราทโนว์[NE-18] -
Postp 19:30 [NE-15]เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์
แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์[NE-17] -
Postp 19:30 [NE-10]เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03
ลิทช์เท่นเบิร์ค 47[NE-12] -
Postp 19:30 [NE-11]เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน[NE-19] -
Postp 19:30 [NE-13]เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด
บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก[NE-3] -
Postp 19:30 [NE-4]คาร์ล ไซส์ เยน่า
บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี[NE-20] -
Postp 19:30 [NE-16]วีเอฟบีเออร์บัค
บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889[NE-1] -
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 19:30 4 1 [1]คลับบรูซ 0-2
0-2
รอแยล อันท์เวิร์พ[2] 2 -1
-1.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
Postp 19:30 [NE-7]เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส[NE-8] -
Postp 19:30 [NE-6]เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก
วีเอสจี อัลท์ไลนิค[NE-2] -
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 19:30 [5]เรอัล โซเซียดาด(ญ) 2-2
1-1
เซบีญ่า เอฟซี (ญ)[8] 2 -1
▼▼-0.5
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
FT 19:45 [6]คิสสามิกอส 0-0
0-0
สโกดา ซานธี[4] 2 +0.25
+0
▲▲+0.5
FT 19:45 1 [3]เลวาเดียกอส 0-0
0-0
ตริคาล่า[8] 6 -1
-1.25
FT 19:45 1 [11]Ierapetra 1-2
0-1
ไอโอนิกอส[2] 2 +0.5
+0.75
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 20:00 [8]เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 0-0
0-0
เอสซีซันด์(ญ)[11] -1.25
-1.5
FT 20:00 [12]เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) 0-1
0-2
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)[5] -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 20:00 [7]เอสเบิร์ก (ยู 19) 4-2
4-5
ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19)[4] -
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 20:00 1 [6]ทูเลวิค วิจานดี่ 0-1
0-0
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์[2] 2 +1.75
+2
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
Pend 20:00 [10]โคดรู โลโซวา
สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ[7] -
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 20:00 2 [10]ซวิคเกา 2-1
0-1
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน[7] 4 +0
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 20:00 2 [2]เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) 0-1
0-1
โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ)[1] +1.5
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
FT 20:00 2 [2]ซาราวักยูไนเต็ด 0-0
0-0
ตรังกานู บี[6] 3 +0
▲▲▲
▲▲▲
-1.5
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 20:00 3 [15]เกตาเฟ่ 1-1
0-1
เอลเช่[17] 7 -0.75
-0.5
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 20:00 1 [20]เดนิซลิสปอร์ 0-0
0-0
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค[18] 2 +0.25
+0
▲▲+0.5
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 20:00 1 [7]เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 1-1
0-0
ดีซัวกาส เทลเซีย[5] 2 +0
+0.25
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
FT 20:00 6 [10]เปรัค 2-2
1-0