ราคาบอล.cc
ผลบอล 22 มีนาคม 2564ผลบอล 21 มีนาคม 2564ผลบอล 20 มีนาคม 2564ผลบอล 19 มีนาคม 2564ผลบอล 18 มีนาคม 2564ผลบอล 17 มีนาคม 2564ผลบอล 16 มีนาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 20 มีนาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 07:00 2 [15]เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 0-0
0-0
โอลเมโด้รีโอบัมบา[16] 2 -0.75
-0.5
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (คัมเปโอนาโต คาริโอกา)
FT 07:00 1 [BRA D1-1]ฟลาเมงโก 4-1
0-0
เรเซนเด้ อาร์เจ[BRA RJC-2] 1 -1.5
▲▲-2
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 07:00 เวโรน่า
เอชเจเค เฮลซิงกิ -
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:15 1 [6]เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 1-1
1-1
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า[4] 2 +0
+0.25
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 07:30 4 เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) 3-1
0-1
นิวทาวน์อีเกิลส์ -0.5
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 07:40 3 [(a)-7]จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 0-2
0-1
อากีลาส โดราดาส[(a)-16] 3 -0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 08:00 2 [(c)-18]เนกาซ่า 1-0
0-0
เอฟซี ฮัวเรซ[(c)-17] 4 -0.25
-0.5
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
FT 08:00 3 ซิเคียนาเล่เอฟซี 4-1
0-0
เดปอร์ติโว่ เปตาป้า 2 -1
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 09:00 3 [9]อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20) 1-1
0-0
แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20)[6] 3 -0.25
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 09:00 4 [(a)-7]คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 0-0
0-0
มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน[(a)-11] 2 -0.75
-0.5
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 09:00 4 ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก 1-1
1-1
เอสตูเดียนเตส เตคอส 1 4 -1.25
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League)
FT 09:00 1 1 บรุนสวิค ซิตี้ (ยู 20) 0-0
0-0
มอร์แลนด์ ซีบาส (ยู 20) 3 +0.25
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women)
FT 09:00 2 Dimas Escazu (w) 1-0
0-0
Sporting FC (W) 7 -0.75
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League)
FT 09:00 Langwarrin U20 2-1
0-1
Manningham Utd Blues U20 2 -0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 10:00 2 [(c)-9]โมนาร์คัส โมเรเลีย 0-1
0-0
คลับ อเมริกา[(c)-1] +0.5
+0.25
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
Pend 10:00 เซ็นทรัล โคสต์ (ยู 20)
แบล็คทาวน์สปาร์ตัน(ยู20) -
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 10:00 FC Isabel United 2-2
1-0
เซ็นทรัลโคสต์ ฟุตบอล คลับ 1 +0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
FT 10:15 [4]คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส 3-1
1-1
ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก[7] 1 -3
▲▲-3.5
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 10:15 1 มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี 5-0
3-0
เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี 2 -3
▲▲-3.5
-3.25
FT 10:15 2 ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด 5-1
3-0
เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี 3 -2.75
▲▲▲-3.5
FT 10:15 3 1 ทารูนา 2-0
2-0
Clarence Zebras Reserves 1 -2.75
▲▲-3.25
FT 10:15 1 Glenorchy Knights Reserves 6-6
3-4
โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) 1 +0.5
+0.25
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women)
FT 10:15 1 Launceston United Women 5-1
2-0
Clarence Zebras (W) +2.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 10:30 [FFSA PL-6]เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี 0-1
0-1
โครย์ดอน คิงส์[AUS SASL-4] +1
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
Pend 10:30 เมย์ฟิลด์ ยูไนเต็ด
Barnsley United SC -
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 11:00 1 [2]กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) 6-1
4-0
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20)[13] 1 -0.75
▲▲-1.25
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 11:00 1 [13]ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 2-1
2-1
โยโกฮามา เอสซีซี[17] -0.5
-0.75
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
FT 11:00 2 [11]บรันสวิก ซิตี้ 2-1
0-1
มอร์แลนด์ เซบราส[1] 3 +0.75
▼▼+0.25
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 11:00 1 [12]อซูส คราโร นูมาซู 1-0
1-0
มาบาริ เอฟซี[7] 1 +0
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
FT 11:00 4 1 [6]แลงวาร์ริน 2-1
2-0
แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์[12] +0
-0.25
ฟุตบอลทีมชาติออสเตรเลียอายุไม่เกิน 20 ปี (Australia U20)
FT 11:00 เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) 6-0
2-0
ร็อคคิงแฮมซิตี้เอฟซี (ยู20) 3 -1.75
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League)
FT 11:00 3 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส 1-5
0-2
Doveton 3 -0.5
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League)
FT 11:00 Goulburn Valley Suns U21 1-0
1-2
เอฟซี บูลลีนไลออน(ยู 20) -
FT 11:00 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ (ยู21) 0-2
0-3
นอร์ธโคท์ซิตี้(ยู 20) -
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 11:15 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ (สำรอง) 3-2
1-1
Kingscliff FC Reserves -0.25
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 11:30 1 [6]บูโชน เอฟซี 1995 1-1
1-1
ชุนนัมดรากอนส์[2] 2 +0.25
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 11:30 1 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 0-2
0-1
พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 2 +0.25
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 12:00 2 [12]โซล ยูไนเต็ด 1-2
1-1
โปชอน เอฟซี[4] 1 +1.25
FT 12:00 2 [KCL-15]ชุนชอนซิติเซ็น 2-1
2-1
ยังพย็อง[7] 3 +0
FT 12:00 [KCL-16]จอนจู ซิติเซน เอฟซี 0-0
0-5
Jinju Citizen[3] -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 12:00 [6]เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1
0-0
กวางจู เอฟซี[9] 4 -0.25
▲▲-0.75
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 12:00 1 [8]โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 2-2
1-0
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด[4] 1 +0
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 12:00 3 [10]เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 1-1
0-0
เวเลส[6] 2 -0.5
-0.25
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 12:00 [13]คอนซาโดล ซัปโปโร 3-4
2-0
วิสเซล โกเบ[8] 1 +0
▲▲▲-0.75
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 [1]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 3-1
2-0
เธสปา คูซัทสึ[12] 2 -0.5
-0.75
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 12:00 [11]โกยาง เอฟซี 0-0
3-2
กวางจูกวางซานเอฟซี[8] -
ฟุตบอลทีมชาติออสเตรเลียอายุไม่เกิน 20 ปี (Australia U20)
FT 12:00 3 ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) 1-3
0-2
ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) 1 -0.75
FT 12:00 1 อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) 1-8
1-5
อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) 1 +1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
Pend 12:00 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) -
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 12:15 3 Real Kakamora 2-1
0-0
Honiara City FC 2 +1
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 12:30 2 [11]FC Tiamo Hirakata 1-0
0-0
บิวาโกะ ชิงะ[16] 1 -0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
FT 12:30 [8]ลอนเซสตัน ซิตี้ 0-1
0-0
เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์[1] 2 +2.75
+3
FT 12:30 2 [2]เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี 1-0
0-0
โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส[5] 1 -1.25
-1.5
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 12:30 Kingborough Lions Reserves 1-2
0-1
บีช ซิตี้ +1.25
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 13:00 [KCL 4-2]อุลซันซิติเซ่น 0-0
0-1
ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น[4] -
FT 13:00 [7]ม็อกโป ซิตี้ 0-1
1-1
กิมโป เอฟซี[11] -
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
FT 13:00 3 [5]นอร์ท จีลอง วาริเออร์ 3-3
2-1
นอร์ธโคท์ซิตี้[4] 2 +0
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 13:00 Gangwon II 0-0
4-0
Jungnang Chorus Mustang FC -
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 13:00 1 [1]กิมแฮ ซิตี้ 3-1
2-0
กย็องจู เคเอชเอ็นพี[2] 1 1 -0.25
FT 13:00 1 [10]อินชอน โคเรียล 0-0
0-0
พย็องแท็กซิติเซ็น[12] 2 -0.75
-1
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
FT 13:00 2 [10]กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน 2-0
1-0
เอฟซี บูลลีนไลออน[7] 2 +0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
Pend 13:00 ซิดนีย์ ยูนิเวอร์ซิตี้
มาคาร์เธอร์ แรมส์ +0.75
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 13:00 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ 3-0
2-0
Kingscliff FC -4
▼▼▼
-3
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 13:00 Magic United TFA
เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด -0.5
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 13:00 Southside Eagles U23 0-4
0-4
Rochedale Rovers U23 1 +0
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 13:00 Hills United U20 4-1
2-1
เซนต์.จอร์จเซนต์ส(ยู20) 2 +0.5
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 13:05 2 [6]FC Macarthur 2-1
2-1
เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี[8] 1 -0.25
-0.5
-0.25
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 13:25 ออลบานี ครีก สำรอง 4-3
1-0
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง +0.25
+0
FT 13:25 1 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ เอฟซี (สำรอง) 5-4
3-2
เซนเทนารี่ สตร์อมเมอร์ (สำรอง) 4 -1.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 13:30 2 AS Ramat Elyahu U19 0-2
0-1
แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19) 1 +0.75
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League)
Postp 13:30 จีลอง เอสซี
North Sunshine Eagles -
มาร์เทอร์ส เมโมเรียล ซี-ดิวิชัน ลีก (Martyr's Memorial C-Division League)
FT 13:45 5 Mahabir Club 0-3
0-1
Birgunj Youth Academy 3 +1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 14:00 [AUS SASL-8]อดิไลเด้ โอลิมปิค 3-2
1-2
อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี[AUS SASL-1] +1
+0.75
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 14:00 1 [7]อัลโตน่า เมจิค (ยู 20) 4-1
3-0
โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20)[5] 2 +0.5
+0.25
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 14:00 [8]โตเกียวเวอร์ดี้ 2-4
1-1
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี[10] 1 -0.25
+0
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 14:00 2 [5]เอฟซี อันยาง 0-1
0-1
แทจอน ซิติเซน[8] +0
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 14:00 [2]เอฟซี เรียวเคียว 3-1
1-0
วี-วาเรน นากาซากิ[11] 1 +0.25
+0.5
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
14:00 [12]นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด
ไพน์ฮิลส์[6] -
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก)
FT 14:00 2 1 [3]ค็อกเบิร์น ซิตี้ 2-3
1-1
ซอเรนโต้ เอฟซี[5] 2 -0.75
-0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
14:00 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน)
แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน -
Postp 14:00 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ
เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี -
Postp 14:00 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์
ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี -
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
Pend 14:00 Robina City Blue
Musgrave Yellow -0.5
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 14:00 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) 3-0
2-0
บริสเบน โอลิมปิค หญิง -5
▼▼▼
-4
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 14:30 2 [1]ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 1-1
0-0
ซูวอน ซิตี้[11] 2 -0.75
▲▲-1.25
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
Pend 14:30 Broadbeach United SC (w)
Kangaroo P Rovers (W) -0.5
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League)
FT 14:35 [7]นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ) 0-1
0-1
แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด(ญ)[5] +0.5
+0.75
▼▼+0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 15:00 1 [7]เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ 1-1
0-1
ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน)[3] 1 +0.75
▼▼▼+0
+0.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 15:00 4 [4]เนอร์เล่ย์ เอฟซี 1-3
0-1
นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด[2] 1 -0.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 15:00 4 [21]ทอม ทอมสค์ 0-3
0-2
เฟเคิล[13] 1 +0.25
+0.5
▼▼+0
+0.25
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 15:00 1 [13]เซตีซู 3-0
1-0
เอฟเค อรีส[6] 1 +0
-0.25
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
15:00 [12]เดอะ แกป บีพีแอล
เวสต์เทิร์นสปิริท[7] +0
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
Postp 15:00 [10]Brisbane Athletic
ม็อกกิล เอฟซี[1] -
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 15:00 1 [7]ซแวซด้า 2005 (ญ) 1-0
1-0
FK Rostov (w)[4] 2 -0.5
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 15:00 2 1 มิทเชลตัน เอฟซี 1-4
0-2
บริสแบน ซิตี้ 2 +1
+1.25
FT 15:00 1 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 2-1
1-1
อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 3 -0.5
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup)
FT 15:00 Willowburn FC 1-0
0-0
Tarragindi Tigers -0.75
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก)
FT 15:00 4 [6]อาร์มาเดล เอสซี 1-4
0-3
อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด[8] 3 +0.5
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 15:00 3 2 บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) 3-1
2-1
ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19) -2.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 15:00 1 สปิริต เอฟซี 6-0
3-0
มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส 1 4 -1
Pend 15:00 Dunbar Rovers FC
แบงส์ทาวน์ยูไนเต็ด เอฟซี -
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 15:00 2 แวนเนอร์รู ซิตี้ 0-2
0-1
จูนดาลัพ ซิตี้ 2 -0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 15:00 3 Hills Brumbies 2-1
0-0
เซนต์ จอร์จ เซนต์ 1 +0
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 15:05 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 2-0
2-0
ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) 1 -2.25
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League)
FT 15:05 4 Hoppers Crossing SC 0-0
0-0
เวสต์เกต 3 -
AVSL1 (AVSL1)
Pend 15:09 อัลโตน่า ซิตี้
โคริโอ -
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
Postp 15:10 [5]ซิดนีย์ เอฟซี
เมลเบิร์น วิคตอรี่[12] -0.5
▲▲▲-1.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 15:10 2 UWA-Nedlands FC 4-1
4-0
มอร์เลย์ วินด์มิลส์ 1 3 -1.5
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 15:11 4 1 The Lakes Reserves 1-2
1-1
St George Willawong Reserves 1 -
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 15:15 2 [5]มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 2-3
1-0
เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์[11] 2 +0.25
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
Pend 15:15 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20)
ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) -
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 15:20 3 [3]อัลบานี ครีก 5-1
3-1
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[1] 1 -1
-1.25
อินเดีย ดิวิชัน 1 (India League Division 1)
FT 15:30 1 [8]Sudeva Moonlight FC 1-0
1-0
อินเดียน แอโรว์[11] 1 -1.25
เวียดนามีส เซคั่นด์ ดิวิชั่น (Vietnam Second Division)
FT 15:30 2 1 [6]แอง แยง 0-1
0-1
บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี[1] 2 +0.25
+0.5
FT 15:30 1 Tuan Tu Phu Tho 0-1
0-0
Khatoco Khanh Hoa +0.5
+0.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 15:30 2 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 2-2
1-0
โรชเดล โรเวอร์ 2 +1.5
▲▲+2
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 15:30 4 บีไน ซาคห์นิน(ยู19) 1-2
0-0
มัคคาบี ไฮฟา ชามูเอล ยู19 4 +1.5
+1.75
FT 15:30 1 Football Club Nave Yosef U19 4-0
3-0
Hapoel Iksal Imad U19 -1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:30 บาเต้ โบริซอฟ (ยู 19) 0-1
1-4
Osipovichy -
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 15:45 3 ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) 1-0
0-0
ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) 4 -0.5
FT 15:45 2 Hapoel Hod Hasharon U19 0-3
0-2
มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) 1 +0
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
Postp 16:00 [5]แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19)
กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19)[1] -
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 16:00 2 [20]ซีเอส สตินก้า บาเกา 0-1
0-0
คอนคอร์เดีย เชียจน่า[18] 7 +0.5
FT 16:00 5 1 [13]เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย 0-1
0-0
เมต้าล๊อกโลบูส[8] 2 +0.25
▼▼▼-0.5
FT 16:00 1 [19]CSS Islla Te Nagh 0-1
0-0
ริเพนเซีย ทิมิโซอารา[14] 1 -0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 16:00 2 [9]อัลโตน่า เมจิค 0-1
0-1
โอคไลจ์ แคนนอนส์[12] 2 +0.5
+0.25
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
Postp 16:00 [4]โปลิ ทิมิโซอาร่า
เทอริส ออทูล เทอนู มากูรีลี[16] -
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
Postp 16:00 [6]บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19)
เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19)[3] -
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 16:00 2 [2]เอฟซี กากรา 3-0
2-0
เมรานี่ ทบิลิซี่[6] 2 -0.5
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
16:00 [10]เมาท์ กราเวท
ทูวอง[2] -
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 16:00 2 [7]Slack Creek 0-1
0-0
นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี[5] 1 -0.25
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
Postp 16:00 [7]เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19)
วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19)[2] -
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 16:00 2 [12]กลอเรีย บูซัว 1-1
1-0
พานดูรี ทาร์กู-จิอู[21] 4 -1.25
FT 16:00 1 [15]เอซีเอส โคมูนา รีเซีย 6-0
2-0
สโคลาร์เรซิต้า[17] 1 +0
ฟุตบอลชิงแชมป์ทีมสำรองของพรีเมียร์ลีกเบลารุส (Belarus Reserve League)
FT 16:00 5 1 [10]เอฟเค โกเมล(สำรอง) 3-1
2-1
Sputnik 2[14] 2 -1.25
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
Pend 16:00 เอซี คาริน่า (ญ)
ยูนิเวอร์ซิตี้ ออฟ ควีนส์แลนด์ เอฟซี (ญ) -
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 16:00 2 1 FC Ashdod U19 0-4
0-1
ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) 3 -0.75
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 16:00 3 ปาล์ม บีช 3-0
1-0
Southport Warriors 4 +0.5
+0.25
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:00 1 ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21) 3-3
1-1
เอเอสโครุบ(ยู21) 2 -1.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
Pend 16:00 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19)
ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19 -0.5
FT 16:00 5 ฮาโปเอล เพทาห์ ทิควา นาฮัม สเตลมาห์ (ยู19) 2-1
1-0
เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) 3 +0.25
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:00 2 MCB Oued Sly U21 4-1
1-0
US Remchi U21 4 -2
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 16:00 1 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) 0-1
0-0
มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) +1.5
FT 16:00 1 มัคคาร์บีไอโรนี่ เคอร์ยาต อตา(ยู 19) 3-2
2-1
มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ (ยู 19) 2 +0.5
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
FT 16:00 Szeged-Csanad Grosics U19 2-1
2-1
ZalaegerzsegTE U19 -
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:00 1 อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) 0-1
0-1
WA Boufarik U21 3 -0.75
FT 16:00 1 1 HB Chelghoum Laid U21 1-3
0-1
เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) 1 -0.25
FT 16:00 2 ยูเอสเอ็ม บลิดา(ยู21) 1-1
0-1
เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21) 2 -0.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 16:00 6 Ruch Wysokie Mazowieckie 0-3
0-2
MLKS Znicz Biala Piska 4 +0.75
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 16:00 ฮาโปเอล แอ็คเร่(ยู 19) 0-1
0-0
ฮาโปเอลเฮอร์เซอลียา (ยู19) 1 +0.25
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19)
FT 16:00 3 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) 1-1
0-0
เอ็นเค รูเดส(ยู 19) 2 -3
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 1 บัลแคทต้า (ญ) 2-1
0-1
ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) +0
AUS U20 L (AUS U20 L)
FT 16:00 1 ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) 4-0
2-0
บัลแคทต้า(ยู20) -1.5
▲▲▲
-2.5
ฟุตบอลทีมชาติออสเตรเลียอายุไม่เกิน 20 ปี (Australia U20)
FT 16:00 เปเรซ(ยู20) 0-0
0-0
เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 เอฟซี สโลนิม 2017 0-0
0-0
เอฟซี บาราโนวีชี -
FT 16:00 1 Volna Pinsk 1-1
2-1
ดินาโม เบรสต์ -
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:10 1 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) 2-0
1-0
WR MSila U21 1 -0.25
FT 16:10 3 IB Lakhdaria U21 1-3
1-0
ES Ben Aknoun U21 5 -0.25
FT 16:10 IRB El Kerma U21 1-0
0-0
RCB Oued Rhiou U21 -0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 16:15 1 [5]ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 2-2
1-0
บริสแบน โรว์ (เยาวชน)[2] 2 -0.5
-0.25
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
16:15 [4]เอ็มเอฟเค ชรูดิม
ฮราเดตส์กราลอเว[3] -
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:15 2 1 MO Constantine U21 2-0
0-0
NRB Teleghma U21 3 -1.5
FT 16:15 2 เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21) 2-1
0-0
CR Beni Thour U21 2 -0.5
FT 16:15 3 1 เอ็มซี ซายดา(ยู21) 0-1
0-1
JSM Tiaret U21 1 1 -0.5
FT 16:20 1 US Chaouia U21 2-0
2-0
ซีเอ บัตนา (ยู21) 2 +0
FT 16:20 4 ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) 2-1
1-0
เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) 2 -1.5
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 16:30 1 [6]สโลวาน ลิเบเรก(ญ) 2-1
0-1
ปาร์ดูบีตเซ (ญ)[7] 1 -1.25
▼▼-0.75
-1
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
FT 16:30 1 [2]Lion City Sailors 1-3
0-2
โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี[4] 1 -1.25
-1.5
FT 16:30 1 [5]เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1
1-0
ยัง ไลอ้อนส์[7] 3 -1.25
-1.5
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 16:30 2 [4]อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 1-0
0-0
Chungnam Asan[3] 1 3 +0
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 16:30 [4]เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) 1-0
2-1
NergihasaU19[8] -
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก)
FT 16:30 3 [7]เบยวอเตอร์ ซิตี้ 3-0
3-0
ร็อคคิงแฮมซิตี้[12] 1 -1.25
▲▲-1.75
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 16:30 โกล โคส ซิตี้ (ญ) 3-2
1-1
Sunshine Coast Wanderers (W) 1 -3.25
▲▲▲-4
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
Pend 16:30 ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19)
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) +0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 16:35 2 [6]โกลด์ โคสต์ ไนท์ 4-0
1-0
แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี[7] 3 -2
▼▼-1.5
มาร์เทอร์ส เมโมเรียล ซี-ดิวิชัน ลีก (Martyr's Memorial C-Division League)
FT 16:45 1 Birgunj Youth Academy 0-0
0-0
Planning Boys United 1 -0.5
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:45 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 0-0
0-1
เอฟเค ลิด้า -
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 17:00 2 [5]บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง 0-1
0-0
ไฮฟอง เอฟซี[6] 4 -0.75
-0.5
▲▲-1
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 17:00 [10]ลวีฟ(ยู 21) 0-2
0-1
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21)[2] +1.25
FT 17:00 [8]โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21) 2-3
0-3
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21)[9] -0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 [S-13]เอฟเค ไบโอลอก 4-0
2-0
FC Yessentuki[S-16] -1.25
▲▲▲
▲▲▲
-2.75
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
Postp 17:00 [N-12]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17)
โฮลสไตน์คีล(ยู 17)[N-8] -
Postp 17:00 [S-8]เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17)
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17)[S-7] -
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 17:00 [14]อักฮซายิก โอรอล 1-0
0-0
เอฟเค อะตีราอู[12] 1 +0
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
Postp 17:00 [W-16]อเลมานเนีย อาเค่น(ยู17)
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17)[W-12] -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 17:00 1 [P1-9]เอซี มิลาน(เยาวชน) 1-0
0-0
กาญารี่(เยาวชน)[P1-8] +0
▲▲-0.5
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 17:00 2 [3]กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 1-0
0-0
เอฟเค ครัสโนดาร์ 2[16] 2 -1.25
-1.5
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
Postp 17:00 [S-12]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17)
เนิร์นแบร์ก (ยู 17)[S-4] -
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 17:00 3 [11]เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 0-1
0-1
แอคร่อน โตเกลียทติ[17] 1 -0.75
-0.5
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
Postp 17:00 [S-13]สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17)
เอาก์สบวร์ก (ยู 17)[S-1] -
Postp 17:00 [S-3]บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17)
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17)[S-11] -
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 17:00 [RPO-7]UTE U19(HUN) 1-1
3-4
เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19) -
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
Postp 17:00 [W-1]มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17)
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17)[W-10] -
Postp 17:00 [N-2]ดินาโม เดรสเดน (ยู 17)
ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17)[N-14] -
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 17:00 [10]วิดีโอตอน(ยู 19) 0-1
1-1
อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) -
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
Postp 17:00 [S-9]ไกเซอร์สเลาเทิร์น (ยู 17)
เอฟซี ไฮเดนไฮม์(ยู 17)[S-16] -
Postp 17:00 [W-15]เอสวี ลิพพ์ชตัดท์(ยู 17)
Fortuna Koln U17[W-4] -
Postp 17:00 [W-7]SG Unterrath U17
โบคุ่ม (ยู 17)[W-9] -
Postp 17:00 [W-8]ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17)
โคโลญจน์ (ยู 17)[W-3] -
Postp 17:00 [N-11]ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17)
แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17)[N-1] -
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 17:00 5 [4]เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 0-2
0-0
ออร์ดาบาซี่ย์[9] 1 +0
+0.25
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
Postp 17:00 [S-18]เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17)
คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17)[S-10] -
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 17:00 1 [13]กรมศุลกากร เอฟซี 2-3
2-2
ระนอง เอฟซี[8] 1 -0.25
+0
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
Postp 17:00 [S-17]เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17)
เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17)[S-15] -
Postp 17:00 [N-4]Viktoria Berlin U17
ซังค์ เพาลี (ยู 17)[N-7] -
Postp 17:00 [W-5]พรอยเซ่น มึนสเตอร์(ยู 17)
Wuppertaler SV Borussia U17[W-17] -
Postp 17:00 [S-5]ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17)
FSV Frankfurt U17[S-14] -
Postp 17:00 [N-6]บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17)
แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17)[N-5] -
Postp 17:00 [W-14]ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 17)
เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17)[W-11] -
Postp 17:00 [W-13]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17)
เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17)[W-6] -
Postp 17:00 [N-13]ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17)
เชมนิตเซอร์(ยู 17)[N-17] -
Postp 17:00 [N-3]ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17)
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17)[N-10] -
Postp 17:00 [N-9]Hertha Zehlendorf U17
คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17)[N-16] -
Postp 17:00 [S-2]ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17)
เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17)[S-6] -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 17:00 4 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 2-2
2-0
ทัสเคอร์ 3 +0.5
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 17:00 1 [12]Biedrzychowice (W) 0-5
0-2
APLG Gdansk (W)[9] +1.5
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 17:00 1 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) 4-0
1-0
เลชเช่(ยู20) 2 +1.75
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League)
FT 17:00 1 [6]Viktoria FC Szombathely Womens 2-2
0-1
Szetomeharry (w)[5] 2 +0
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19)
FT 17:00 1 เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) 3-6
1-3
ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) +1.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 17:00 1 มัคคาบี เทลอาวีฟ ชัคฮาร์(ยู19) 3-1
1-0
มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) 2 -0.75
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 17:00 Radunia Stezyca 2-0
0-0
GKS Przodkowo 1 -2.25
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 17:00 2 Keciorengucu U19 1-1
1-1
อัคฮิซาร์ เบเลดิเย่ (ยู 19) 1 3 -0.25
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga)
FT 17:00 1 FC Ilbirs 0-1
0-1
FC Kaganat 1 +0.5
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 17:00 2 Menemenspor U19 2-2
1-2
อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) +0
FT 17:00 1 Giresunspor U19 1-3
0-1
Samsunspor U19 2 +0
+0.25
FT 17:00 4 โบลูสปอร์ (ยู 19) 0-1
0-1
Ankaraspor U19 3 +0
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 17:10 4 [9]เดอะ เลค 3-2
1-0
เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี[4] 2 +1.75
+2
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 17:10 2 [3]การท่าเรือ เอฟซี 0-1
0-0
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด[4] 5 -0.5
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 17:15 1 ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19) 1-0
0-0
เอฟซี คาฟร์ กาซิม (ยู 19) 2 -1
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 17:15 3 ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 3-3
2-2
FK Spartak Zdrepceva Krv U19 2 -
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 17:30 3 [7]ปิโตรลูล โปรเอสติ 0-1
0-0
ดาเชีย มิโอวินี่[9] 2 -0.5
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 17:30 2 [13]พีเอฟเค มอนทาน่า 1-1
0-0
เชอร์โน มอร์วาร์น่า[7] 5 +0.25
+0.5
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 17:30 3 [5]อิสตันบูลสปอร์ 1-2
0-0
อัลตินอร์ดู[6] 3 -0.5
-0.75
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 17:30 1 [11]เออิบาร์ (ญ) 0-1
0-1
อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ)[15] 3 -0.75
-0.5
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 17:30 3 [21]เกนเคลอร์บิลิจี้ 2-1
0-0
คาซิมปาซ่า[15] 1 +0
+0.25
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 17:30 1 [10]อุมรานิเยสปอร์ 1-2
1-1
บาลิเคซิสปอร์[14] 1 -0.5
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 17:30 1 [10]แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) 2-0
2-0
Colegio Aleman Valencia Womens[9] -0.75
-0.5
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 17:30 1 [17]Al Qasim Sport Club 2-3
1-1
Al Talaba[18] 1 +0
เกรละ พรีเมียร์ลีก (India Kerala Premier League)
FT 17:30 2 Kovalam FC 0-2
0-1
Golden Threads FC 1 +0.75
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 17:30 3 Curtin Univ SC 0-1
0-0
จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 2 +2.25
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 17:30 2 โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) 1-1
0-0
ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) 2 +0.75
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 17:35 1 [1]บางกอกกล๊าส เอฟซี 2-0
1-0
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี[6] 2 -1.25
-1
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 18:00 2 [14]ฮองลินห์ ฮาตินห์ 0-0
0-0
ฮอง อันห์ ยาลาย[4] 2 +0
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 18:00 [3]เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) 2-2
0-0
นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19)[2] +0
+0.25
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 18:00 1 [9]เอฟซี คูเลสซาเล่ 1-3
1-1
ทาร์ตู เจเค มัก[5] 1 +0.25
▲▲+0.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 1 [S-6]อันจิ มาคัชคาล่า 0-2
0-1
ลีเจียน ไดนาโม[S-5] 2 +0
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 18:00 [1]ดินาโม เคียฟ (ยู 21) 2-2
2-1
Rukh Vynnyky U21[3] -1.5
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
Postp 18:00 [1]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ
เอฟซี มาร์ดู[6] -
Postp 18:00 [3]ปาร์นู เจเค
ทาร์ตู เจเค มัก 2[7] -
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
Postp 18:00 [9]ซิมบรู ชิซินู
เอฟซี ฟลอเรชติ[8] -0.5
-0.25
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
Postp 18:00 [8]ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี
เอฟซี เอลวา[9] -
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 18:00 3 [19]เออทิช 1946ออมส์ 1-0
1-0
โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน[9] 3 +0.25
+0.5
+0.25
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 [18]สมุทรสาคร เอฟซี 1-7
1-3
ลำปาง เอฟซี[14] +1.5
▲▲▲
▲▲▲
+3
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 18:00 1 [5]ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี 0-3
0-0
เอฟซี ซิโอนี่[1] 1 +0.5
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 18:00 [1]วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) 3-1
4-2
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน)[11] -
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 18:00 4 [4]เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 1-2
0-2
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค[6] 2 +1
+1.25
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 18:00 3 [1]สปายริส เคานาส 2-1
1-0
เอฟเค ริเตเรียไอ[9] 2 -1.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 18:00 2 [15]สปาร์ตัก มอสโก 2 3-3
2-0
อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ[4] 1 5 +0.5
+0.75
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 4 [4]ขอนแก่น ยูไนเต็ด 1-3
0-3
หนองบัวลําภู[1] 2 +0
+0.25
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 18:00 3 1 [1]เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า 2-3
1-2
เฉิงฟุง[5] 1 4 -5
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 18:00 [16]Nowy Hutnik Youth 1-2
3-5
คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน)[9] -
FT 18:00 [6]ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) 1-1
2-2
เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน)[14] -
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
FT 18:00 3 [3]เอฟเค เวนต์สปิลส์ 1-1
0-0
ริกาสฟุทโบลา สโกลา[2] 4 +1
+0.75
+1
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 18:00 2 [14]สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) 1-0
1-0
แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ)[4] 2 +1.25
▲▲+1.75
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 18:00 [3]ปัลมา (ฟุตซอล) 1-0
1-0
Vaidepenas Futsal[5] -1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 4 [POR D2-15]โควา พีดาเด้ 2-3
2-0
เอสโตริล[POR D2-1] 1 +0.75
ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์ คัพ (Finland Woman's Cup)
FT 18:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) 5-0
1-0
อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) 1 -1.75
-2
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 18:00 [off-4]นาสบี้ บีเค (ญ) 0-1
0-2
Boldklubben AF 1893 (w)[off-2] -
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก)
FT 18:00 [1]ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 2-1
2-1
บัลแคทต้า เอฟซี[11] 1 -1.5
-1.25
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 18:00 [off-1]ซันดบี้บีเค(ญ) 1-2
1-5
Herlufsholm GF (w)[off-3] -
FT 18:00 [A-5]เอฟซี ดามโซ่ (ญ) 0-1
0-1
Solrod (w)[B-3] -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 18:00 [19]Al-Hudod 0-1
0-2
แบกแดด[9] -
FT 18:00 [15]Al Diwaniya 0-0
1-0
อัล-นาฟ[6] -
FT 18:00 [12]นาฟิต อัล ยันนูป 0-0
0-0
Alsinaat Alkahrabaiya[13] -
ฟินนิช คัพ (Finland Suomen Cup)
FT 18:00 [FIN D1-6]คูพีเอส 5-0
3-0
กนิสตัน เฮลซิงกิ[FIN D2-9] 2 -2
▲▲▲-2.75
-2.5
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:00 1 บาร์เซโลน่า(ยู 19) 0-4
0-2
เอสปันญ่อล(ยู 19) 2 -0.5
-0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 2 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย 5-2
2-1
ลัวเซเตนเซ่ 1 3 -1
-1.25
-1
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 18:00 1 RKS Radomsko 0-0
0-0
โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ 2 5 +0
FT 18:00 3 Orleta Radzyn Podlaski 3-2
1-1
Jutrzenka Giebultow 2 -0.75
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 18:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี 2-0
1-0
Oriental Dragon 2 -1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 Murdoch University Melville FC (W) 2-1
0-1
Perth SC (W) 2 -1
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 18:00 เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) 0-3
0-0
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) 4 +0
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 18:00 2 1 ไอดีล 0-0
0-0
CF Estrela 1 +0.75
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 18:00 Jagiellonia Bialystok II 5-0
1-0
KS Wasilkow -1.75
-2
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 4 ยูเนี่ยน วิเอร่า 1-2
0-0
ลันซาโรเต้ 3 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 [FIN D1-9]อิลเวส แทมเปเร่ 0-2
1-2
ไอเอฟเค มารีฮามน์[FIN D1-7] -
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women)
FT 18:00 1 ZHFK Varna (W) 0-2
0-1
Pirin Blagoevgrad (W) +1
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก หญิง (Hong Kong Women Premier League)
FT 18:00 วูฟูไทโป(ญ) 4-1
2-0
Chelsea SS HK (w) 1 +0.25
Pend 18:00 คิตฉี(ญ)
แฮปปี้ วัลเล่ย์(ญ) +2.75
+2.5
ฟุตบอลหญิง แชมเปียนชิป มาซิโดเนีย (Macedonia League Women)
FT 18:00 2 Zfk Ljuboten Women 1-0
0-0
แซดเอฟเค เรซิกา(ญ) +1.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 เมลียา ซีดี 0-1
0-2
แอตเลติโก้ มาลากูโน -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 1 วีพีเอส วาซ่า 0-4
0-0
เอสเจเค ไซนาโจเอน 2 +0.75
▲▲+1.25
Pend 18:00 Praga Warszawa (W)
UKS SMS II Lodz Women +3.5
+3.75
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 18:00 4 FK Radnicki 1923 U19 0-0
0-0
เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 1 +0.75
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 18:00 3 Obolon Brovar Kiev II 0-1
0-1
เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ 3 +0
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:05 5 2 [14]สุพรรณบุรี เอฟซี 1-2
0-0
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด[8] 2 +0
▲▲-0.5
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก)
FT 18:10 2 [10]เพิร์ธ เอสซี 2-2
1-1
เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน)[9] -0.75
-0.5
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 18:15 3 [7]เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 1-1
0-0
โคแคน[4] 5 +0.25
+0
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
FT 18:20 Excursionistas U20 3-1
2-1
Sacachispas U20 3 +0
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 18:30 2 [11]บรอนด์บี้ (ยู 19) 1-2
1-2
โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19)[6] 1 +0.25
+0
FT 18:30 [14]ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) 2-2
2-0
อัลบอร์ก บีเค (ยู 19)[5] +1.75
▼▼+1.25
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 18:30 2 [16]ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 3-2
1-1
เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913[8] 1 6 -0.25
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 18:30 [8]Escola Varsovia Warszawa Youth 0-0
2-1
เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน)[12] -
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1)
FT 18:30 2 [4]เรส โรมา (ญ) 4-3
2-0
อินเตอร์ มิลาน(ญ)[8] 1 -1
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:30 Danok Bat U19 0-5
0-1
เออิบาร์(ยู 19) +0
ทีเอชบี แชมเปียนส์ ลีก (Madagascar Pro League)
FT 18:30 3 Ajesaia 2-1
1-0
CS-DFC -0.25
▲▲-0.75
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 18:40 2 [7]เมียดิซ เลกนิก้า 1-2
1-1
อาร์ก้า กดิเนีย[6] 3 +0
-0.25
+0
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 18:40 Mitchelton U23 2-3
0-2
Brisbane City U23 +0
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
FT 18:55 3 [6]Kustosija 1-1
0-0
NK Orijent Rijeka[8] 2 -0.25
-0.5
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 19:00 [1]มิดทิลแลนด์ (ยู 19) 6-0
4-0
ฮอร์เซนส์(ยู19)[13] -3.25
▼▼-2.75
FT 19:00 [10]ซิลเคบอร์ก (ยู 19) 1-1
2-2
เวเจิล (ยู 19)[12] -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
Postp 19:00 [14]ฮอร์เซ่นส์(ยู 17)
แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17)[4] -
Postp 19:00 [3]บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17)
เวเจิล(ยู 17)[11] -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:00 วิฮิก้า ยูไนเต็ด 0-0
0-0
เอเอฟซี ลีโอพาร์ด -
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 19:00 [13]Inhulets Petrove U21 1-1
1-4
พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21)[4] -
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 19:00 [9]Alians Lypova Dolyna 2-0
4-0
เนวา เทอร์โนพิล[11] -
FT 19:00 [3]เวเลซ 2-0
2-0
Polissya Zhytomyr[10] -0.75
▲▲-1.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 4 [S-2]ยูโรเซ คราสโนดาร์ 3-0
2-0
FK Forte Taganrog[S-10] 3 -1.25
▲▲-1.75
FT 19:00 3 [S-7]สปาร์ตัก นาลชิค 0-1
0-1
คราสโนดาร์ 3[S-12] 4 -1
-1.25
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 19:00 1 คลับ อัลแบร์กาเรีย(ญ) 5-2
3-1
Clube Condeixa (W) -0.75
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 19:00 6 [15]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 1-1
1-1
ดาร์มสตัดท์[12] 4 +0.25
+0
+0.25
FT 19:00 1 [10]แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 2-0
0-0
เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น[17] 3 -0.5
▼▼+0
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 19:00 1 [A-13]SfB Oure 4-4
1-0
เอฟซี ซีสเวส[A-10] 2 +0.25
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 19:00 1 [7]เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 2-0
1-0
แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ[8] 1 4 +0
-0.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 19:00 4 [A-1]เจมส์เมอบังค์ 0-0
0-0
บี 93 โคเปนเฮเกน[A-2] 2 -0.25
+0
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga)
FT 19:00 [10]KF Besa Pec 2-1
2-1
เคเอฟ เฟโรนิเคลิ[6] +1.75
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 19:00 1 [P1-3]ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) 2-1
0-0
อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน)[P1-2] +0
+0.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 19:00 4 [12]เทคสติลชิค อีวาโนโว 0-1
0-0
เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์[8] 2 +0.25
+0.5
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 19:00 2 [14]มาเชล มูบาเร็ค 2-1
1-0
เมตาลุค เบคาเบด[10] -0.25
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 19:00 [2]ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา 2-0
1-0
ไฮน์เดนเฮลม์[7] 1 -0.5
-0.75
-0.5
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 19:00 [10]คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) 0-0
1-0
เอฟเค ไรยาซาน (ญ)[8] -
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national)
Postp 19:00 [4]SG-Tertre-Hautrage Womens
สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ)[6] -
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 19:00 1 [10]เอฟซี มาริอูพอล 0-0
0-0
เอฟซี มินาจ[13] 2 -0.25
-0.5
ไอซ์แลนด์ ลีก คัพ บี (Iceland League Cup B)
FT 19:00 3 เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ 1-0
0-0
เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์ 2 -0.5
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga)
FT 19:00 3 [1]เดริต้า จิลาน 1-1
1-1
KF Drenica Skenderaj[9] 3 -1.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 19:00 1 [18]ดินาโม บรีอันสค์ 0-2
0-0
ครีลย่า โซเวียตอฟ[1] 1 +2
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga)
FT 19:00 [7]เอฟเคเซต้า 1-1
1-0
โอเอฟเคเปโตรวัค[10] 4 -0.5
-0.75
▼▼-0.25
▲▲-0.75
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 19:00 [2]เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 4-1
3-1
ราชนาวีสโมสร[10] -1.5
▲▲▲-2.25
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 19:00 [7]เม็ตซ์ 1-3
0-2
แรนส์[8] 1 2 +0.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 19:00 2 [20]เชอตาโนโว มอสโก 2-2
1-1
ชินนิค ยาโรสลาฟ[22] 1 2 -0.25
+0
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 19:00 1 [7]จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) 1-1
1-1
ยูเคเอสลอดซ์ (ญ)[2] +1.75
▼▼▼
+0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 [SWE D2-4]ออร์ไกร์ท 0-3
0-0
เอฟซีโทรลฮัทตัน[SWE D1 SNS-3] -1
▼▼-0.5
FT 19:00 [SWE D2-11]วาซาลุนด์ ไอเอฟ 0-0
3-0
ดัลคุลด์ เอฟเอฟ[SWE D1 SNN-13] -
ไอซ์แลนด์ลีกคัพ (Iceland League Cup)
FT 19:00 4 [ICE PR-1]วาลูร์ เรย์ยาวิค 3-3
0-1
เคอาร์ เรย์ยาวิค[ICE PR-5] 1 2 -0.5
-0.25
▲▲-0.75
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
Postp 19:00 [7]Dnepr Mogilev (w)
FC Gomel (w)[7] -
Postp 19:00 [5]ABFF U19 (w)
Dinamo Brest (W) -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 [SWE D1-2]เอล์ฟส์บอร์ก 0-2
0-2
เอไอเค โซลน่า[SWE D1-9] -0.25
-0.5
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ)
FT 19:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส ยู18 0-3
1-4
อาร์เซน่อล (ยู 18) -
ซีเรีย ดิวิชัน 2 (Syria Division 2)
FT 19:00 1 อัล มาจด์ 3-0
0-0
อัล อราบี 1 -0.25
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 19:00 [LIT D2-4]เลียตาว่า โจนาว่า 2-2
3-2
Babrungas -
FT 19:00 [LIT D2-6]ซิอัวลิอาย 2-0
4-0
Suduva Marijampole II -
FT 19:00 2 [LIT D2-11]FK Minija 1-2
1-0
Kazlu Ruda FK Silas 3 -0.5
ฟุตบอลชิงแชมป์ทีมสำรองของพรีเมียร์ลีกเบลารุส (Belarus Reserve League)
FT 19:00 5 1 [12]เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 0-0
0-0
เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง)[8] 3 +0.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 19:00 6 1 Unia Swarzedz 0-2
0-1
กอร์นิค โคนิน 2 -1.5
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
FT 19:00 Dunaujvaros PASE U19 1-0
1-0
Bekescsaba U19 -
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 19:00 5 ซีดี ออฟรา(ยู19) 1-0
0-0
ซีเอฟ ลากูน่า (ยู 19) 2 -0.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 19:00 Cracovia II 2-0
1-0
LKS Wolczanka Wolka Pelkinska +0
▲▲-0.5
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 19:00 CF Juventud Laguna U19 3-1
0-1
Llanos Aridane U19 +0
ซีเรีย ดิวิชัน 2 (Syria Division 2)
FT 19:00 2 อัล นาวัล 0-2
0-2
Efrin 2 -0.25
FT 19:00 1 อัล-จาซีร่า 1-4
0-1
Shortet Homa +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 1-0
2-3
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส -
FT 19:00 เยอร์การ์เด้น 3-0
0-0
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค -1
Pend 19:00 วาเลเรนก้า บี
สคีด ออสโล -
โคโซโว ดิวิชัน 1 (Kosovo Division 1)
Pend 19:00 KF Drenasi
FK Onix Banje +0
▲▲-0.5
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 19:05 1 [12]ชลบุรี เอฟซี 0-0
0-0
สุโขทัย เอฟซี[13] 1 -0.5
-0.25
▲▲-0.75
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women)
FT 19:10 2 Vision Sports Bamenda (W) 0-3
0-0
Amazone FAP (W) 1 +2.75
+2.5
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 19:10 เอฟเค อินเตอร์นาซิอองนาล(ยู19) 0-1
0-0
FK Radnicki Novi Belgrad U19 1 -0.5
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:15 วาซิโต้ เอฟซี 2-2
0-1
บานดาริ +0
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup)
FT 19:15 2 [ENG LCH-7]บอร์นมัธ เอเอฟซี 0-3
0-2
เซาแธมป์ตัน[ENG PR-14] 2 +0.5
+0.25
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 19:15 3 เอฟเคนาเปรดัก(ยู 19) 1-2
1-0
เอฟเค แรด (ยู 19) 1 3 +0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:30 5 1 [S-3]เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 1-1
0-1
FK Kuban Kholding[S-1] 1 2 +0
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 19:30 3 [4]เบรนท์ฟอร์ด 1-1
1-0
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[18] 4 -0.5
▲▲-1
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 19:30 1 ซีดี มาริโน่ (ยู 19) 4-1
2-0
Llano del Moro U19 2 -1.75
เซอร์เบียลีก หญิง (Serbia League Women)
FT 19:30 2 เอลเอเอสเค เซอร์เวน่า ซเวซด้า(ญ) 1-2
0-0
ZFK Masinac (w) 2 -0.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 19:30 3 1 Blonianka Blonie 0-3
0-2
Concordia Elblag 2 -0.5
▲▲-1
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
FT 19:40 [16]ฮาเจอร์(เยาวชน) 0-0
1-1
อัล-อิติฮัด(เยาวชน)[10] -
FT 19:40 [12]อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) 0-0
2-3
อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน)[4] -
FT 19:40 [5]อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) 2-0
3-0
Al-Feiha U20[13] -
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
FT 19:45 3 [1]เออร์โกเทลิส 0-1
0-0
เออี คาไรสคาคิส[12] 2 -1
-1.25
FT 19:45 2 1 [7]พานาคายคิ 2005 1-0
0-0
อปอลล่อน ลาริสซ่า[9] 5 -0.25
-0.5
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 19:45 1 [B-5]เอฟเค 2000 3-2
2-0
บรอนชอยจ์[B-11] 1 2 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:50 1 [FIN D2-5]เคพีวี คอคคูล่า 0-2
0-0
เอซี โอลู[FIN D1-8] 1 1 +0.75
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 19:50 1 Novi Sad U19 2-1
1-0
FK Trayal Krusevac U19 1 +0
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:55 [A-5]อัล ซาดด์ เอฟซี(ซาอุฯ) 1-0
1-1
อัล-อราบี(ซาอุฯ)[A-12] -
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
FT 19:55 [2]อัล-นาเซอร์(เยาวชน) 0-0
2-0
อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน)[8] -
FT 19:55 [3]อัล-ฮิลาล(เยาวชน) 1-0
2-1
อัล-ชาบับ(เยาวชน)[7] -
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 20:00 [2]สลาเวีย ปราก (ญ) 3-0
6-0
ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ)[4] -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 20:00 [9]แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) 1-1
2-2
อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19)[8] 1 -
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
FT 20:00 1 [3]NK Roltek Dob 2-0
1-0
เอ็นเค ครักคา[2] +0
+0.25
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
20:00 [15]เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค
ครีมิน ครีเม็นชุก[12] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 [S-15]อินเตอร์ เชียร์เคสสค์(N) 1-2
1-2
มาชูค- เคเอ็มวี[S-11] +1.25
▲▲+1.75
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 20:00 3 [7]อัคโตเบ 1-1
0-0
โทบอล คอสตาเนย์[4] 4 +0.5
+0.75
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 20:00 6 [S-9]บาลินเกอร์ 0-1
0-1
เอสเอสวีอูล์ม 1846[S-4] 2 +1
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 20:00 1 [15]สตีฟเนจ โบโรห์ 3-1
1-0
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด[11] 1 2 +0.25
+0.5
▼▼+0
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 20:00 1 [1]เอ็มโปลี 1-0
1-0
เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า[20] 2 -1
-1.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 20:00 3 [14]เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 0-1
0-1
บัลติก้า[7] 3 +0.25
+0
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 20:00 [S-6]เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 1-0
1-0
ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์[S-22] -1.75
▲▲▲-2.5
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 20:00 3 [3]Zenit St Petersburg (W) 3-0
2-0
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ)[6] 3 -1
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 20:00 3 [W-1]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 2-0
1-0
เอสวี ลิปสตัดท์[W-16] 1 3 -2
-1.75
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 20:00 [19]เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 2-2
1-2
เอสซี เวิร์ล[6] +0.25
+0.5
+0.25
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 20:00 1 [2]บอลติกปาเนเวจิส 4-2
1-1
บันก้า การ์ซได[8] 2 -0.75
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 20:00 5 [S-19]แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 3-1
2-1
TSV Schott Mainz[S-20] 4 -0.75
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 20:00 1 [2]ฮันซ่า รอสต๊อค 1-0
1-0
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี[11] 1 -0.75
-0.5
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 20:00 4 [10]พอร์ทสมัธ 2-1
1-1
อิปสวิช ทาวน์[7] 3 -0.5
-0.25
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 20:00 [A-13]Kumait 1-0
1-2
อัล เอ็นเทซาร์[A-10] -
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
FT 20:00 3 1 [12]ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี 0-1
0-1
เคดะห์[4] 1 +0.5
+0.75
▼▼+0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 20:00 [W-18]สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 1-0
0-0
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น[W-6] +0.25
+0.5
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
FT 20:00 [3]KAA Gent Ladies 0-1
0-0
อันเดอร์เลชท์ (ญ)[1] +2.5
▼▼+2
+2.25
ฟุตบอล ถ้วย สวีเดน หญิง (Svenska Cupen Damer)
FT 20:00 [SWE WD1-3]คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 2-1
1-1
วิทสโจ จีไอเค (ญ)[SWE WD1-5] 1 -0.5
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 20:00 2 [B-14]เอบี ทาร์นดี 2-3
2-0
เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ[B-2] 3 +1.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 20:00 [S-15]วีเอฟอาร์ อาเล่น 1-0
0-0
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2[S-7] +0.5
+0.25
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
FT 20:00 [8]ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) 0-2
0-1
เอนด์ราต อาลาส (ญ)[9] -0.5
-0.25
ฟุตบอล ถ้วย สวีเดน หญิง (Svenska Cupen Damer)
FT 20:00 1 [SWE WD1-4]ลิงโคปิ้ง (ญ) 1-0
1-0
Vaxjo (W)[SWE WD1-6] -1.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 20:00 1 [A-5]เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 1-1
1-0
นาสบี้[A-11] -1.25
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 20:00 2 [9]ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) 5-1
2-1
ปาคซิ เซ ยู 19[12] -1.25
-1
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national)
Postp 20:00 [9]เควีเคไทอ์เนน(ญ)
Massenhoven VC Womens[16] -
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
FT 20:00 2 [8]พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ 1-2
0-1
กูชิง เอฟเค[10] 1 +0
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 20:00 1 [9]เอฟเค วิเท็บส์ค 0-0
0-0
ดินาโม มินส์ค[2] 1 +0.75
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 20:00 2 [2]เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 4-1
3-1
ตอร์ปิโด มอสโก[5] 2 -0.25
+0
-0.25
ลีกคัพหญิงไอซ์แลนด์ (Iceland Womens League Cup)
FT 20:00 1 [ICE WPR-1]เบรย์ดาบลิค (ญ) 4-1
3-0
Tindastoll Neisti Womens[ICE LD1-1] -4
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 20:00 1 [S-12]รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 3-0
0-0
เฮสเซ่น คาสเซล[S-14] 1 -0.25
+0
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 20:00 2 [11]โฟรซิโนเน่ 0-3
0-0
เลชเช่[3]