ราคาบอล.cc
ผลบอล 21 มีนาคม 2564ผลบอล 20 มีนาคม 2564ผลบอล 19 มีนาคม 2564ผลบอล 18 มีนาคม 2564ผลบอล 17 มีนาคม 2564ผลบอล 16 มีนาคม 2564ผลบอล 15 มีนาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 19 มีนาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ทัวร์นาเมนต์ฟุตบอลชายโอลิมปิกรอบคัดเลือก โซนคอนคาเคฟ (North and central american olympics qualifiers)
FT 07:00 1 เม็กซิโก (ยู 23) 4-1
1-0
สาธารณรัฐโดมินิกัน(ยู 23) 5 -2.75
▲▲-3.25
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 07:00 4 เดปอร์ติโบ กีโต้ 1-1
0-0
ซีดี เอล นาซิอองนาล 2 +0
-0.25
+0
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 07:30 2 [COL D1(a)-6]อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 3-0
2-0
กัวรานี อาซุนซิยง[PAR D1-7] 1 4 -0.75
-1
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 07:30 2 1 [COL D1(a)-5]ลา อีคูดัด 1-2
1-1
เดปอร์ติโบ ปาสโต้[COL D1(a)-11] 4 -0.25
FT 07:30 3 1 [CHI D1-7]โคเบรซอล 0-0
0-0
ปาเลสติโน่[CHI D1-5] 3 +0
FT 07:30 4 [PER D1-2]คาร์ลอส แมนนุซซี่ 1-2
0-2
เอฟบีซี เมลการ์[PER D1-8] 3 +0
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
FT 07:40 2 [COL D2(a)-14]โบโกตา เอฟซี 0-2
0-0
Expreso Rojo[COL D2(a)-12] 1 -0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:00 1 [(c)-15]ปาชูก้า 1-0
0-0
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล[(c)-12] +0.5
▼▼▼-0.25
พรีเมียร์ลีกแผ่นดินใหญ่ (New Zealand Mainland Premier League)
FT 13:15 3 Ferrymead Bays 1-4
0-1
โคซแท็ล สปิริท 1 +0
FT 13:30 ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด 5-0
1-0
โนเมดส์ 1 -0.5
มาร์เทอร์ส เมโมเรียล ซี-ดิวิชัน ลีก (Martyr's Memorial C-Division League)
FT 13:45 3 Sanepa Club 0-1
0-0
Samajik Yuwa Club 2 -0.5
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga)
FT 14:00 3 1 FK Alga Bishkek 2-0
2-0
Neftchi Kochkor 5 -0.25
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 14:15 4 [1]เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) 1-0
0-0
เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20)[10] 3 -1.5
FT 14:15 พาสโค เวล เอสซี (ยู 20) 2-3
0-1
Moreland City U20 -
FT 14:30 6 [11]แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) 1-3
0-1
อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20)[12] 2 -0.5
▼▼+0
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 15:00 3 [3]เอฟเค ทารัซ 0-0
0-0
เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค[10] 2 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:00 ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) 3-1
2-0
เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ) -0.75
▼▼▼+0
Pend 15:00 Kotara South FC
Hamilton Azzurri FC +1
+0.75
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 15:05 1 [2]เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ 3-0
1-0
เพิร์ท กลอรี่[8] 3 -0.25
+0
-0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 15:30 [3]เมลเบิร์น ไนท์ 3-0
0-0
ฮูม ซิตี้[5] 1 2 +0.5
▼▼+0
อินเดีย หญิง ลีก (India League Women)
FT 15:30 3 CRPF (W) 3-1
0-1
BBK DAV (W) 1 -1.5
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
FT 15:45 3 [5]เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส 1-0
1-0
กลันตันยูไนเต็ด[4] 2 -0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 15:45 3 1 [10]พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 0-0
0-0
เซ้าท์ เมลเบิร์น[6] 2 +0
▲▲+0.5
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 15:51 เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 5-1
1-1
IMT Novi Beograd U19 -1.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 16:00 1 [1]กรีน กัลลี่ คาวาเรีย 1-2
1-0
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด[11] 2 -0.25
-0.5
▼▼+0
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 16:00 4 FC Arad 1-4
0-1
ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า 2 -0.5
-0.75
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 16:00 3 บรอดบีชยูไนเต็ด 1-2
1-1
Nerang 1 +0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 16:15 1 [2]เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ 0-0
0-0
เซนต์อัลบันส์เซนต์ส[4] 2 -0.75
-1
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
FT 16:15 3 1 [3]พาสโค วอลล์ เอสซี 3-0
2-0
มอร์แลนด์ ซิตี้[9] 3 -0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 16:30 4 [14]แดนดินัง ซิตี้ เอสซี 1-4
0-1
อาวอนดาเล่ เอฟซี[8] 2 +1
▼▼+0.5
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 16:30 2 ฮาโปเอล ไอฮุด บีเนีย จัท 1-3
0-1
มัคคาบี้ เนฟ ชาอานาน เอลแดด +1.75
FT 16:30 2 เบต้า รามัท กาน 4-0
1-0
ฮาโปเอลเคฟาร์ บาร่า 6 -0.5
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:30 3 คาบูลเตอร์ เอฟซี 5-1
3-0
Samford Ranger -1.25
Pend 16:30 สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล
Melborune Victory NPL -0.25
FT 16:40 แอดิเลด ซิตี้ หญิง 1-2
0-0
West Adelaide (W) +0
FT 16:40 1 อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) 0-1
0-1
Fulham United (W) +0
มาร์เทอร์ส เมโมเรียล ซี-ดิวิชัน ลีก (Martyr's Memorial C-Division League)
FT 16:45 1 Manohara United Club 3-1
1-1
Sanogaucharan Youth 2 +0
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 16:55 1 1 [11]ไกเซอร์ คีซีรอดา 0-3
0-1
เอฟซี ไครัต อัลมาตี้[2] 2 +0.5
▲▲+1
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 17:00 1 [9]บินห์ดินห์ 1-0
1-0
เอสเอชบี ดานัง[1] +0
▲▲-0.5
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 17:00 [12]เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21) 1-2
1-0
ดนีโปร-1 (ยู 21)[7] -
FT 17:00 [5]เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) 3-0
3-0
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค (ยู 21)[14] -
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 17:00 ตูราน โตวูซ 1-1
1-3
ซากาตาล่า เอฟเค -
17:00 ซาบาห์ 2
พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 -
เวียดนามีส เซคั่นด์ ดิวิชั่น (Vietnam Second Division)
FT 17:00 1 [10]เกิ่น เทอ เอฟซี 1-1
0-1
คองเอ็น เนนเดน เอฟซี 1 -0.5
▼▼+0
ฟุตบอลชิงแชมป์ทีมสำรองของพรีเมียร์ลีกเบลารุส (Belarus Reserve League)
FT 17:00 3 [1]อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) 4-3
1-2
ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง)[9] 1 +0.5
FT 17:00 3 [7]เอฟซี มินส์ค(สำรอง) 2-2
0-2
Rukh Brest Reserves[8] 1 -1.5
-1.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 17:00 2 1 Hapoel Qalansawe 3-1
0-1
เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ 3 -1
▼▼-0.5
ฟุตบอลชิงแชมป์ทีมสำรองของพรีเมียร์ลีกเบลารุส (Belarus Reserve League)
FT 17:00 2 [2]ดินาโม เบรสต์(สำรอง) 0-2
0-1
บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง)[6] 2 -0.25
+0
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 17:00 4 มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา 3-0
1-0
ฮาโปเอลพาร์ดิซิย่า เอฟซี 1 2 -0.75
-1
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
FT 17:00 กีร์มอต เอสอี(ยู 19) 0-0
2-2
Budai FC U19 -
อินเดีย กัว ลีกอาชีพ (India Goa Professional League)
FT 17:15 Manula manula 0-3
0-2
เดมโป 1 +0.5
+0.75
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 17:30 6 1 [S-17]เอฟซี ดิโมนา 1-1
1-0
อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี[S-1] 3 +0.75
+1
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
Postp 17:30 [6]บริสเบน เคไนท์ส
อคาเซีย ริดจ์[8] +0.5
+0.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
Postp 17:30 [11]อิปสวิช ซิตี้
Ripley Valley FC[3] -
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 17:30 1 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 3-0
2-0
มิทเชลตัน ( ญ ) 1 -1
▲▲-1.5
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 17:30 แกรนจ์ ทิสเติล (ญ) 3-5
1-2
เนอร์เล่ย์ เอฟซี หญิง +0.25
+0
+0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 17:30 เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) 5-5
0-0
โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) +3.75
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League)
FT 17:35 3 [9]เพิร์ท กลอรี่(ญ) 0-1
0-0
เมลเบิร์น ซิตี้(ญ)[8] 2 +0.75
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 17:40 Pacific Pines Green 2-2
1-0
Tamborine Mountain Eagles -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 17:45 3 [S-4]ชิมชอน คาฟร์ กาซิม 0-0
0-0
ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู[S-2] 1 +0
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 17:45 3 Maccabi Ironi Yafia 3-3
3-0
บีไน ฮาโกลาน วีฮากาลิล 3 -0.25
ฟุตบอลหญิงยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukraine Women Division)
FT 17:55 1 Zhitlobud-1 (W) 6-0
3-0
Karpaty Lviv (W) 1 -5
-5.25
ยูเออี ดิวิชัน 2 (UAE Division 2 Group A)
FT 18:00 Al-Hilal United FC 4-2
3-0
Atletico Arabia FC 2 -2.5
▲▲▲
▲▲▲
-4
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 18:00 4 [N-13]ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 0-3
0-2
มัวดอน สปอร์ตทิร่า[N-1] 1 +1.25
+1.5
FT 18:00 [N-6]ฮาโปเอล บีไน ปาเดส 0-0
0-1
มัคคาบิ ทามร่า[N-4] -
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 18:00 1 [10]นัม ดินห์ เอฟซี 1-2
1-1
เดอะ คอง[11] 2 +0.5
+0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 18:00 1 1 [S-18]ฮาโปเอล เบนาย ลอด 1-0
0-0
มัคคาบี้ ยาฟเน่[S-10] 2 +0
FT 18:00 1 [S-8]ฮาโปเอล แอชเคลอน 0-3
0-1
ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน[S-5] +0
-0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 1 [S-8]สตาฟโรพอล-2009 1-3
0-1
เอสเคเอ รอสตอฟ[S-6] 4 +0
+0.25
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 18:00 3 [4]FC Sfintul Gheorghe 2-0
0-0
ดาเซีย-บุยอูคานี[6] 2 -1
-0.75
FT 18:00 3 [3]เอฟซี มิลซามี่ 2-2
2-1
ดินาโม ออโต[5] 3 -1
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 18:00 เอฟเค โมอิก บากู 0-0
0-0
คาราบาจโลคบาตัน -
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 18:00 3 คิงสลีย์ เอสซี 1-1
0-0
ซูเบียโก เอเอฟซี 1 +1.25
+1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 เอฟซี โซโสโพล 0-0
0-1
เนฟโตชิมิก บูร์กัส -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 18:15 2 ไอออนนิ โมดิอิน 0-0
0-0
มัคคาบี้ ไอโรนี สเดอรอท 4 +0.5
+0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 18:20 3 [N-7]ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี 2-0
1-0
รูบิ ชาปิร่า[N-12] 2 -0.25
FT 18:30 3 [N-18]บีไน มาจ์ดอัล ครัม 1-1
0-1
ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา[N-8] 3 +1.25
+1
FT 18:30 1 [S-7]มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา 6-0
0-0
MS Ironi Kuseife[S-15] 2 -1
-0.75
FT 18:30 3 [S-13]มัคคาบี้ ชารายิม 2-0
0-0
ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน[S-16] 1 3 -0.25
-0.5
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
18:30 บีน๊อต เนทันยา (ญ)
มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) -
FT 18:30 [4]มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) 2-0
4-0
บีน๊อต เนทันยา (ญ)[5] -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 18:30 2 เอฟซี ออซมา โฮลอน 1-3
1-2
ชิมชอน เทลลอาวีฟ 2 +1.75
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 18:30 ฮาโปเอล คาตามอน (ยู 19) 3-1
1-1
Maccabi Yavne Shimon U19 -0.5
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 18:40 2 ดินาซ วีชโกรอด 2-0
0-0
Chayka Petropavlovsk Borshchagovka 2 -0.75
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:00 1 [N-15]ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา 1-3
0-1
เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี[N-10] 6 +0
FT 19:00 3 [S-14]ฮาโปเอล อิกซาล 4-1
3-0
เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา[S-11] 1 -0.25
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
FT 19:00 2 [1]คิดชี 1-1
0-0
อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล[2] 2 -0.25
+0
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:00 3 พอสต้า เรนเจอร์ 2-0
1-0
แมทารี่ ยูไนเต็ด 1 -0.25
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 19:00 2 [5]เฮอร์กี้-สปอร์ท 0-1
0-0
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า[1] 1 +0.75
+0.5
▲▲+1
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 19:00 4 1 [A-4]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23) 3-0
1-0
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23)[A-6] 1 3 +0
+0.25
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 19:00 [8]เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21) 1-0
2-0
FC Mynai U21[11] -
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 19:00 1 [16]คริสตัล 1-4
1-2
Ahrobiznes TSK Romny[2] 1 +1.75
+2
+1.75
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 19:00 4 [5]โลโคโมทีฟ อัสตานา 2-0
2-0
เอฟเค คัสไป[7] 2 -1.25
▲▲-1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 19:00 [NOR D1-3]วาเลเรนก้า
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล[NOR AL-16] -
โคโซโว ดิวิชัน 1 (Kosovo Division 1)
FT 19:00 1 KF Ramiz Sadiku 0-0
0-0
เคเอส ฟลามัวร์ทารี่ วโลรี่ 1 +0.25
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 19:00 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 3-1
2-0
Real Pharma Ovidiopol 1 -1.5
ฟุตบอล เยาวชน ซีเรีย (Syrian Youth League)
FT 19:00 Al Horiyah U21 1-2
0-0
Al Taliya SC U21 1 -0.25
FT 19:00 Al-Shorta Damascus U21 1-3
0-1
Al Ittihad (Youth)(SYR) +1.5
FT 19:00 3 1 Al Jaish Damascus (Youth) 0-2
0-1
Tishreen (Youth) 1 +1
FT 19:00 1 Al Karamah U21 10-0
4-0
Al-Majd (Youth) 1 -1.75
FT 19:00 1 Hutteen U21 0-1
0-0
Al Wahda Damascus U21 1 -0.75
FT 19:00 3 Al-Mohafza (Youth) 4-2
4-2
Jableh SC U21 1 -1.5
FT 19:00 Al Nawaeir U21 2-1
1-0
Al-Wathbah (Youth) 1 +0
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 19:00 3 ฮาโปเอลคริยาด โอโน 0-1
0-0
ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน 2 +0.75
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 19:15 3 [11]โฮจิมินห์ซิตี้ 1-0
0-0
ไซ่ ง่อน เอฟซี[4] 1 4 -0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:30 [N-10]ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า 0-1
1-3
Hapoel Bueine[N-5] -
FT 19:30 3 [N-2]ฮาโปเอล คัวแคบ 3-0
2-0
เอสซี ดาเบอรีย์ย่า โอซาม่า[N-16] 2 -1.75
-1.5
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 20:00 2 [10]ฮาโปเอล รานาน่า 0-1
0-0
ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม[16] 1 5 -0.25
FT 20:00 2 [2]ฮาโปเอล นาซาเรท 1-0
0-0
ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา[15] 4 -0.5
-0.75
FT 20:00 1 1 [3]เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 1-4
0-3
ฮาโปเอล อิกซาล[4] 1 -0.5
-0.75
-0.5
FT 20:00 4 [13]ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม 0-1
0-1
คาฟร์ กาซิม[14] 1 +0
FT 20:00 3 [5]ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน 1-2
1-1
มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ[11] 1 -0.25
+0
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 20:00 2 [8]พีเอสพี มาเก๊า 3-0
1-0
สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า[9] 1 +0.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 2 [S-10]เอฟเค มาฮัชกาลา 6-0
1-0
ดรูซบ้า เมย์คอพ[S-14] 1 -0.75
-1
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 20:00 [B-13]อัล มอจเซล 1-0
2-0
Al-Sharq[B-7] -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 20:00 1 [B-9]นอริช ซิตี้ (ยู 23) 0-1
0-0
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23)[B-13] 1 -0.5
▼▼+0
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 20:00 1 [1]เชอร์ริฟ ติราสโพล 0-0
0-0
ซีเอส เปโตรคุบ[2] 2 -0.75
▲▲-1.25
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
Pend 20:00 แอสตรา กิอูรกุย 2
เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ -
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 20:00 4 [8]ออดราออปอเล 1-1
0-1
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์[14] 5 -0.25
-0.5
▼▼+0
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 20:00 3 [9]ลิเท็กซ์ โลเวช 1-1
0-1
โลโคโมทีฟ โซเฟีย[2] 4 +0.5
+0.75
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 20:00 3 [B-10]ฟูแล่ม(ยู 23) 1-4
0-0
เบิร์นลี่ย์ (ยู 23)[B-5] 3 -0.25
+0
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 20:00 2 [8]คารากูมรัค 3-0
1-0
เคย์เซริสปอร์[16] 1 -0.5
-0.75
moldova division 2 (moldova division 2)
FT 20:00 [7]FC Sucleia 1-1
0-1
เรอัล ซัคเซส[11] -1.75
FT 20:00 [9]โกลเดนี 0-1
1-2
ซีเอสเอฟ สปาร์ตา[4] -
FT 20:00 [10]อิสกร้า สตาลี่ 3-3
1-0
Olimp Comrat[8] +0
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
FT 20:00 [6]อัล-อราบิคลับ (คูเวต) 3-0
1-0
ไคตัน[9] 1 -1.5
▲▲▲-2.25
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
FT 20:00 2 Fortis FC 2-1
1-1
Fakirapool Young Mens Club -0.25
+0
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 20:00 3 Enerhiya Nova Kakhovka 0-0
0-0
FC Peremoga Dnieper 6 -0.25
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 20:00 อัลเนสร์ไคโร 1-1
0-1
อัลซาร์ก้า +0
FT 20:00 แทนต้า 2-0
0-0
Sers Elyan 1 -0.5
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 20:00 สเตอัว บูคาเรสต์ 2 6-0
3-0
ซีเอส คอนคอร์เดีย เชียจน่า 2 1 -1.5
▲▲-2
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 2 โคลอน (สำรอง) 1-0
0-0
โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 2 +0
FT 20:00 1 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 0-0
0-0
แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 3 -0.25
FT 20:00 5 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 2-0
1-0
ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 1 +0.25
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก หญิง (Egypt Premier League Women)
FT 20:00 Al Teram (w) 0-3
0-2
Al Tayaran (W) +2.5
+2.75
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 3 1 แบนฟิลด์(สำรอง) 0-0
0-0
ลานุส(สำรอง) 1 -0.25
FT 20:00 1 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 2-2
1-1
พลาเทนเซ่(สำรอง) 2 +0
FT 20:00 2 บานฟิลด์(สำรอง) 2-2
0-2
ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 1 -1
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 20:00 1 เอฟซี อเรียสูล ทรูดา 3-1
1-1
อินดูสเตรีย กลาด้า 1 -1.5
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 20:00 เทอร์ซาน่า เอสซี 0-1
0-0
เปโตรเจ็ท 2 -0.75
-0.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 3 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 0-1
0-0
ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 5 -0.75
-0.5
-0.75
FT 20:00 2 นีเวลล์ส (สำรอง) 3-1
2-0
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 2 +0.5
+0.75
▼▼+0.25
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 20:00 1 ยูนิเรีย เดจ 3-1
1-1
ยูนิเรีย อัลบา ลูเลีย 4 -1.5
FT 20:00 3 ซีเอส บาโลเทสติ 0-4
0-2
ราปิด บูคาเรสต์ 2 2 +3.25
+3
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 20:00 1 โนกูม เอล มอสตาคบัล 1-1
0-1
ZED FC 2 -0.25
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 20:00 เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า 0-1
0-1
ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า +1
+1.25
Pend 20:00 เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์
ซีเอส วิโตรุล แดสตี้ -
FT 20:00 6 ACS Vedita Colonesti MS 1-0
1-0
FC Pucioasa 2 -0.5
-0.75
-0.5
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 20:00 3 โอลิมปิกเอล เควนาร์ 1-0
1-0
กอมฮอร์เยท เชบิน 1 2 -0.25
-0.5
FT 20:00 1 โคคา โคล่า เอฟซี 2-0
2-0
สูซ มอนตากฮาบ 2 -0.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 2 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 0-0
0-0
ฮูรากัน(สำรอง) 3 +0.25
FT 20:00 3 1 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 0-2
0-1
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 4 +0
-0.25
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 20:00 2 ยูนิเรีย บาสคอฟ 2-0
0-0
Clinceni College B 1 3 -1.5
▲▲▲-2.25
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 20:00 2 El Sekka El Hadid 1-1
0-1
El Merrikh 1 +0
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
Pend 20:00 เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง)
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) +0.25
+0
FT 20:00 3 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) 3-2
2-1
เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) +0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 1-0
2-1
เอฟเค ชิต้า -
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 20:05 1 [B-3]Al Kholood 2-0
2-0
Al-Trgee[B-5] 1 1 -0.75
-0.5
FT 20:05 [B-10]Al Najma(KSA) 1-1
2-1
Al-Washm[B-2] -
FT 20:05 [B-14]Al Selmiyah 0-1
0-1
Afief[B-11] -
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก หญิง (Egypt Premier League Women)
Pend 20:10 Maadi Yacht Club (W)
Kafr Saad (W) -1.75
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 20:30 2 [5]คิซิลคัม ซารัชโชน 1-1
0-0
ซอกเดียน่า จิซาค[2] 1 +0
-0.25
FT 20:30 3 [6]นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน 0-0
0-0
นาซาฟ การ์ชิ[11] 2 +0.25
+0
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 20:30 1 [12]สตรัมส์ก้า สลาวา 0-0
0-0
โดโกเรต์ส รัซกราด 2[5] 1 +0.25
▲▲▲+1
FT 20:30 1 [7]เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 5-0
1-0
Yantra Gabrovo[15] 1 -1
-1.25
เลบานอน ลิก (เลบานอน ลิก)
FT 20:30 [3]ชาบับ ซาเฮล 0-0
1-0
Al Akhaahli Alay[4] -
FT 20:30 [1]อัล-อันซาร์(เลบานอน) 1-0
2-2
อัล ซาฟา[6] -
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 20:30 1 FC Kryvbas Kriviy Rih 1-0
1-0
เชอคาสกี้ ดีอินโปร 2 -1.25
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division)
FT 20:40 [6]อัล ฮัมริยา 0-2
0-2
เอมิเรตส์ คลับ[1] -
FT 20:40 [5]ดิบา ฟูไจรัช 2-1
2-1
มาซาฟี่[10] -0.75
-1
FT 20:40 [7]อัล อราบี 1-0
2-2
อัล ทาวอน(เอมิเรตส์)[8] 1 -
โบโตล่า 2 (Botola 2)
FT 21:00 2 [14]คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ 2-2
1-1
UTS Union Touarga Sport Rabat[7] 1 +0
FT 21:00 [9]ราจา เดอ เบนิ เมลลาล 1-1
1-2
เอเอสเดอ ซาเล่[10] -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 21:00 4 [A-2]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) 1-1
0-1
ไบรท์ตัน (ยู 23)[A-9] 3 -0.75
▼▼▼+0
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
Postp 21:00 [17]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23)
สวอนซี ซิตี้ (ยู 23)[16] -0.5
-0.75
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 21:00 2 [6]FK Graficar Beograd 0-2
0-1
ราดนิคกี้ 1923[1] 2 +0.25
+0
FT 21:00 2 [3]IMT Novi Beograd 0-2
0-1
Kabel Novi Sad[2] 4 -0.25
▲▲▲-1
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ)
FT 21:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด(ยู 18) 0-0
2-1
Doncaster Rovers U18 -
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 21:00 [14]ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 1-2
1-2
โอโบโลน เคียฟ[8] +0.25
+0.5
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19)
FT 21:00 2 สลาเวน เบลูโป(ยู 19) 2-0
1-0
เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) 2 -0.25
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 21:00 2 Sol de Oriente 0-1
0-1
Ferrovalvulas FC 5 +0
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women)
FT 21:00 4 ASFF Diamare Women 1-1
1-1
Canon de Yaounde (w) 1 4 +1.25
เลบานอน ลิก (เลบานอน ลิก)
FT 21:05 [2]อัล-เนจ์เมห์ 1-0
0-0
อัล อาเฮด[5] 3 -0.75
-0.5
คูเวต ดิวิชัน 1 (Kuwaiti Division One)
FT 21:10 [1]อัล ซาลิบิคัท 0-0
2-0
Al Gela[5] -
FT 21:10 [4]Burgan SC 0-0
1-2
อัล-ทาดามอน(คูเวต)[3] -
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 21:30 2 [14]คาร์มิโอทิสซ่า 2-2
1-2
เอร์มิส อราดิปปู[12] 2 +0.5
▲▲▲+1.25
▼▼+0.75
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
FT 21:30 3 1 [10]Radnik Sesvete 2-1
1-0
NK Croatia Zmijavci[5] -0.25
+0
FT 21:30 [14]เมดิมัวร์เย่ 0-1
0-0
เอ็นเคโอซีเยค 2[7] 2 +0.25
▲▲▲+1
FT 21:30 4 [16]อินเตอร์ ซาเปรซิค 0-0
0-0
ดราโกโวลแยค[1] 2 +0
+0.25
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
Postp 22:00 [(c)-12]ครูซ อซูล(ยู20)
แอตลาส (ยู20)[(c)-6] -
Postp 22:00 [(c)-2]มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)[(c)-15] -
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
FT 22:00 1 [4]เอฟเค วัลเมียรา 2-2
1-1
Noah[8] 3 -1.5
▼▼-1
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
Postp 22:00 [(c)-17]ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
ลีออน(ยู20)[(c)-16] -
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 22:00 1 [7]โวลิน ลุตส์ค 4-0
1-0
Vpk Agro Magdalinovka[13] 4 -1.25
-1
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
Postp 22:00 [(c)-14]ซานหลุยส์(ยู20)
พูมาส ยูนัม(ยู20)[(c)-8] -
Postp 22:00 [(c)-11]โตลูกา(ยู 20)
พูเอบลา (ยู20)[(c)-9] -
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
FT 22:00 2 [5]เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 0-2
0-1
ริก้า เอฟซี[1] 4 +0.5
+0.75
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 22:00 3 [(c)-1]คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) 1-0
0-0
เกเรตาโร่ (ยู20)[(c)-18] 1 -
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 22:00 2 [9]สเตลเลนบอส เอฟซี 1-1
0-0
ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด[4] 1 +0.25
+0
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 22:00 [(c)-13]เนกาซ่า (ยู20) 2-4
1-2
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)[(c)-5] -0.25
+0
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 22:00 1 [11]สลาเวีย โมซีร์ 0-1
0-0
เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่[15] 2 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 22:00 Joy Cometh FC
Ibom Youth FC -0.5
Pend 22:00 Aklosendi International
El Kanemi Warriors +0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 22:00 1 เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา 1-0
1-0
CD River Ega 6 -1
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 22:00 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล -1
ไนจีเรีย เนชันนอล ลีก (Nigeria National League)
Pend 22:00 Malunfashi FC
GK Shekarau -1
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
FT 22:15 3 [4]คาซม่า 2-1
1-1
อัล นาสเซอร์[1] 4 +0
บาห์เรน คัพ (บาห์เรน คัพ)
FT 22:30 1 [BHR D1-5]อัล ฮัดด์ 2-3
1-2
อัล ชับบับ[BHR D-5] 1 -0.5
FT 22:30 1 1 [BHR D1-3]อิสท์ ริฟฟา 5-0
3-0
อัล อิติฮัด (บาห์เรน)[BHR D-9] 2 -1.75
▲▲-2.25
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
22:30 โอโบโลน เคียฟ
ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส -
บาห์เรน คัพ (บาห์เรน คัพ)
Postp 22:30 [BHR D1-1]อัล ริฟฟา
เมลคิยา[BHR D1-9] -
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 22:30 5 [12]ซีเอส โวลุนทารี 1-0
0-0
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์[15] 2 +0
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 22:30 3 [14]อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 0-0
0-0
โบเตฟ พล็อฟดิฟ[10] 2 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
22:30 วาเลเรนก้า บี
โนท็อดเด้น เอฟเค -0.25
-0.5
FT 22:30 3 มาริบอร์ 1-2
1-2
ASK Bravo Publikum -1
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
FT 22:50 2 [10]อัล ซาเฮล 1-1
0-0
อัล ฟาฮาฮีล เอสซี[8] 1 8 +0
-0.25
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 22:59 [B-1]อัล โอลูบัช 1-0
3-2
Al-Rawdhah[B-4] -
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 22:59 4 [6]รูบิน คาซาน 1-3
1-2
เอฟเค คิมกี้[10] 3 -0.25
▲▲-0.75
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 22:59 3 [4]ซูดูว่า 1-0
1-0
เนเวซิส[6] 3 -1.5
▲▲▲-2.25
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 22:59 [B-8]ฮอตเทิร์น 1-2
1-3
อัล ลิยาช[B-6] -
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 22:59 3 [4]เอฟเค โซชิ 5-0
1-0
สปาร์ตัก ตัมบอฟ[16] 2 -2.5
▲▲-3
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 22:59 4 [(c)-7]Mazatlan U20 1-0
1-0
คลับ อเมริกา (ยู 20)[(c)-3] 2 -0.25
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 22:59 [4]อัลเตย์สปอร์ 3-0
2-0
เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์[12] 2 -1
-0.75
▲▲-1.25
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 22:59 4 1 [2]กาลาตาซาราย 3-4
2-2
เคย์เคอร์ ริเซสปอร์[14] 2 -1.5
-1.25
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 22:59 1 1 Elite United 0-1
0-0
Real Banjul 2 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 Austin FC 1-1
5-1
โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี -
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 23:15 3 1 Talento y Vida 1-2
0-1
Deportivo Alexis Garcia 1 2 +0.25
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 23:25 Banjul United 1-2
0-1
Wallidan 2 +0
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 23:30 2 Djoliba 3-1
2-0
ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก 1 -1.25

ผลฟุตบอลวัน 20 มีนาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 00:00 1 [4]เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ 1-0
1-0
เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย[6] 3 +0
▲▲-0.5
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
FT 00:00 1 [2]แซดเอ็นเคโอซีเยค 2-0
1-0
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ[10] 4 -1.25
-1
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 00:00 [12]วิลเลฟรองเช 1-0
1-0
บาสเตีย ซีเอ[15] -0.5
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 00:00 1 [8]อโปเอล นิโคเซีย 1-0
0-0
โดซ่า คาโตโกเปีย[9] 2 -1.5
▼▼-1
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 00:00 3 [9]ปิแอส กลิวิส 2-0
1-0
คราโคเวีย คราคอฟ[14] 1 -0.25
-0.5
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
00:00 [18]บูโลญจน์
สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี[9] -0.25
FT 00:00 [3]โชเลท เอสโอ 1-1
0-0
ลียง ดูเชรี่[16] +0
+0.25
FT 00:00 2 [1]เกววีลย์ อูแอส 1-1
0-1
อาวรองเช่[13] 2 -0.5
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 00:00 1 [10]เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 2-2
1-1
เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค[15] 2 -0.5
▼▼+0
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
FT 00:00 2 [8]ปาร์ดูบีตเซ 2-2
1-0
มลาด้า โบเลสลาฟ[15] 1 +0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 [SWE D1-12]ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 4-0
2-0
แลนด์สโครน่า[SWE D2-1] -1.25
-1
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
FT 00:00 2 1 ASC Police 0-2
0-2
AS Armee 1 5 -0.75
ฟุตบอล ถ้วย สวีเดน หญิง (Svenska Cupen Damer)
FT 00:30 2 [SWE WD2-7]Alingsas (W) 0-7
0-3
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)[SWE WD1-2] +4
▲▲+4.5
+4.25
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
Abd 00:30 [6]เอสเคยู อัมเสตทเทน
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์[3] +0
▲▲+0.5
FT 00:30 2 [9]คัพเฟ่นเบิร์ก 1-0
1-0
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์[11] 2 +0
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 00:30 3 1 [9]เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 2-2
0-1
คาร์ลสรูห์ เอสซี[5] 1 -0.25
Postp 00:30 [4]โฮลสไตน์ คีล
ฮันโนเวอร์ 96[8] -0.25
-0.5
-0.25
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
Abd 00:30 [2]เอฟซี ไลเฟริ่ง
FC Superfund Pasching[13] -0.75
-1
▼▼-0.5
เยอรมัน(w) คัพ (เยอรมัน(w) คัพ)
FT 00:30 [GER WD1-3]ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 1-2
0-1
บาเยิร์น มิวนิค (ญ)[GER WD1-1] 2 +1.75
▼▼+1.25
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 00:45 2 [IRE D1-1]ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 1-0
0-0
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[5] 4 +0.25
▼▼▼-0.5
ไอซ์แลนด์ลีกคัพ (Iceland League Cup)
FT 01:00 1 [ICE D1-10]ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 0-1
0-1
ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์[ICE D1-6] 2 +1
▲▲+1.5
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
Postp 01:00 [E-11]น็อยซีเดิล
เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์[E-13] -
Postp 01:00 [M-7]เอสซี คาลสดอฟ
ยูนิออน กรูเทน[M-3] -
Postp 01:00 [M-12]เอสเฟา รีด บี
SV Spittal[M-14] -
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 01:00 2 [14]บรูค พีรอนนาส 0-0
0-0
เซเต้ เอฟซี[10] 1 3 -0.25
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
Postp 01:00 [M-10]ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี
เอสซี ไวซ์[M-9] -
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
FT 01:00 3 [10]เคียสโซ 1-1
1-1
เอฟซี ธูน[2] 2 +0.5
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 01:00 1 [2]ซิลเคบอร์ก 2-0
0-0
เฟรมัด อเมเจอร์[7] -1.25
-1.5
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 01:00 2 1 [17]อานซี 1-1
1-1
Stade Briochin[8] 1 1 +0
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
Postp 01:00 [M-15]วอคลามาร์ค
ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก[M-5] -
ไอซ์แลนด์ ลีก คัพ บี (Iceland League Cup B)
FT 01:00 2 [ICE D2-5]ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ 5-3
4-1
เคเอฟ การ์ดาเบีย 2 -1.5
▲▲▲-2.25
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
Postp 01:00 [M-11]อัลเลอไฮเลเกน
เอสซี คาลส์ดอร์ฟ[M-1] -
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
FT 01:00 [4]เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 3-3
2-2
วินเตอร์ทูร์[6] 2 4 -0.5
▼▼+0
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 01:00 5 [12]สคีฟซ์ ไอเค 0-0
0-0
เฮลซิงกอร์[4] +0.5
+0.75
▼▼+0.25
FT 01:00 1 [3]เอสเบิร์ก 1-0
0-0
โฮโบร[8] 1 -0.75
-0.5
FT 01:00 [5]เฟรเดอริเซีย 1-1
1-0
เวนด์ซีเซล[10] 2 -0.5
▲▲-1
FT 01:00 5 [9]ฮวิโดฟ ไอเอฟ 0-0
0-0
เฮอฟอล์จ โคเก้[6] 3 -0.25
FT 01:00 1 [11]โคลดิ้ง 0-1
0-0
วีบรอก[1] +0.75
▲▲▲+1.5
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 01:00 [5]ซาบรุคเค่น 2-3
1-0
วิคตอเรีย โคโลญจน์[10] 1 -0.25
-0.5
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2)
FT 01:00 [19]เอฟซี แซมบี 2-1
0-0
อฌักซิโอ้[12] 1 +0.5
+0.25
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 01:00 [NOR D2A-5]อัลต้า
สคีด ออสโล[NOR D2B-1] -
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ)
FT 01:00 ลินคอร์นซิตี้ ยู18 0-0
2-3
วัตฟอร์ด(ยู18) -
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 01:00 3 โกดอย ครูซ (สำรอง) 0-1
0-0
ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 1 +0.25
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 01:15 2 [5]เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 2-0
1-0
สมอร์กอน เอฟซี[14] 2 -1.5
▼▼▼-0.75
-1
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
Postp 01:30 [E-1]เวียนเนอร์ เอสซี
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน)[E-8] -
Postp 01:30 [E-7]เอสซี แมนสดอร์ฟ
Traiskirchen[E-4] -
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League)
FT 01:30 3 1 [4]อาร์เซน่อล (ญ) 2-0
1-0
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ)[3] -0.75
-0.5
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 01:30 2 [1]สเตอัว บูคาเรสต์ 3-0
0-0
ซีเอฟอาร์ คลูจ์[2] 1 3 +0
-0.25
+0
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
FT 01:30 1 [5]Sood G 0-0
0-0
เคลย์โพล[14] 1 -0.5
-0.25
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 02:00 3 2 [(C)-16]ซีเอ เรนติสตัส 0-1
0-1
เซอโร่ มอนเตวิเดโอ[(C)-15] 2 -0.25
+0
-0.25
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin)
FT 02:00 3 [5]ไวกิงเกอร์ โกตู 2-1
0-0
เอชบี ทอร์ชาฟน์[2] 3 +1.25
+1
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 02:00 1 [12]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) 4-3
2-1
เอ็มวีวี มาสทริสช์[11] -0.5
-0.25
FT 02:00 3 [2]เดอ กราฟสคัป 1-1
1-1
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี[9] 3 -1.25
-1
FT 02:00 2 1 [13]เอฟซี ออสส์ 2-1
0-1
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น[5] 1 +0.5
▲▲+1
+0.75
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 02:00 2 [5]เรด สตาร์ 93 1-1
1-0
โอร์แลงส์ ยูเอส[4] 1 -0.25
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 02:00 2 [7]โวเลนดัม 2-1
1-0
เอ็นเอซี เบรด้า[3] 1 -0.25
+0
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
FT 02:00 1 [11]เอสซี ฮีเรนวีน 0-0
0-0
เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด[8] 1 -0.25
+0
แอฟริกาคัพ อายุไม่เกิน 17 ปี (African Youth Cup U17)
Postp 02:00 ยูกันดา (ยู17)
ไอเวอรี่โคสต์(ยู 17) -
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 02:00 2 [4]อัลเมเร่ ซิตี้ 2-0
1-0
เดน บอสช์[20] -1.5
-1.75
แอฟริกาคัพ อายุไม่เกิน 17 ปี (African Youth Cup U17)
Postp 02:00 โมร็อกโก(ยู 17)
แซมเบีย ยู 17 -
ลีกคัพหญิงไอซ์แลนด์ (Iceland Womens League Cup)
FT 02:00 [ICE WPR-6]เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) 3-1
2-0
Haffner John (W) -1
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
FT 02:00 1 [1]กราสฮ็อปเปอร์ 4-1
3-0
อารัว[5] 1 -0.25
+0
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 02:00 [14]เฮลมอนด์ สปอร์ต 2-1
1-0
เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)[16] -0.5
▼▼+0
FT 02:00 [6]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 5-1
3-0
ดอร์เดรชท์[19] 2 -1.5
▲▲-2
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 02:00 2 [B-8]แอสตัน วิลล่า (ยู 23) 3-4
2-4
สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23)[B-2] 2 +0
FT 02:00 1 [A-13]เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) 3-1
1-1
เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23)[A-11] 1 +0
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 02:00 2 [10]เอสซี เทลสตาร์ 3-1
1-1
โรด้า เจซี[8] 2 +0
▲▲▲+0.75
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
FT 02:00 4 [8]เนอชาแตล ซามักซ์ 0-0
0-0
สเตด โลซาน อูชชี[3] 3 +0.5
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 02:00 1 [6]เลอ ม็องส์ 0-2
0-0
อูแอส กงการ์กโน่[7] -0.25
+0
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division)
FT 02:00 3 [4]เวสเตอร์โล 2-2
1-0
แซงต์ กิลลุส[1] 4 +0.25
+0
+0.25
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 02:00 [17]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 3-0
2-0
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)[18] 1 -0.25
-0.5
ไอซ์แลนด์ ลีก คัพ บี (Iceland League Cup B)
FT 02:00 ซินดรี้ 0-1
0-4
เรยเนียร ซานเกอร์ได -
ไอซ์แลนด์ลีกคัพ (Iceland League Cup)
FT 02:00 3 [ICE PR-10]ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 3-3
2-1
เคฟลาวิค[ICE D1-1] 4 -0.75
-1
คัมปิโอนาโต ซูล-มาตู-โกรสซินเซ (Brazil Campeonato Sul-Matogrossense)
FT 02:00 1 Comercial-MS 0-1
0-1
คอสต้า ริก้า เอ็มเอส 1 3 -0.25
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 02:25 3 [5]กราเซอร์ เอเค 1-1
0-0
ลาฟนิทซ์[1] 2 +0
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 02:30 1 [2]โปกอน เซซิน 1-0
0-0
เลเชีย กอเดนซ์[4] 4 -0.5
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
FT 02:30 2 [15]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 0-1
0-0
แอร์เบ ไลป์ซิก[2] 1 +1.5
+1.25
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 02:30 1 [2]โกลนิค เลชน่า 0-1
0-0
โคโรน่า คีลเซ่[12] 2 -0.5
-0.75
▼▼-0.25
ทัวร์นาเมนต์ฟุตบอลชายโอลิมปิกรอบคัดเลือก โซนคอนคาเคฟ (North and central american olympics qualifiers)
FT 02:30 ฮอนดูรัส (ยู23) 3-0
3-0
เฮติ(ยู23) 1 2 -1
▲▲-1.5
ไอซ์แลนด์ ลีก คัพ บี (Iceland League Cup B)
FT 02:40 4 [ICE D2-4]ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก 1-3
0-2
Throttur Vogur[ICE D2-3] 5 +0
-0.25
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
FT 02:40 2 ASC Snim 0-0
0-0
เอเอสซี เคเดีย 1 2 +0
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 02:45 2 [3]ราซิ่ง เกงค์ 2-2
0-0
สตองดาร์ด ลีแอช[12] 4 -0.25
-0.5
-0.25
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 02:45 1 [1]แชมร็อค โรเวอร์ส 1-1
0-0
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก[6] 3 -1
-0.75
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 02:45 5 [19]ปาร์ม่า 1-2
1-0
เจนัว[14] 2 -0.25
+0
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship)
FT 02:45 1 [10]อัลลัว แอทเลติค 0-3
0-1
ดันดี[4] 1 +1
+0.75
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
FT 02:45 2 [5]ครูซาเดอร์ 1-2
1-0
ลินฟีลด์ เอฟซี[1] 2 +0.5
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 03:00 2 [18]ฟูแล่ม 1-2
1-1
ลีดส์ ยูไนเต็ด[12] 2 +0
-0.25
+0
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 03:00 2 [12]ลาส พัลมาส 1-2
1-0
คิโรน่า[11] 1 4 -0.25
+0
ลีกคัพหญิงไอซ์แลนด์ (Iceland Womens League Cup)
FT 03:00 [ICE LD1-8]อัคราเนส(ญ) 2-3
0-2
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ)[ICE LD1-7] 1 +0
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 03:00 2 [6]เรอัล เบติส 2-0
0-0
เลบานเต้[9] -0.5
-0.75
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 03:00 2 [18]อัสโคลี่ 0-0
0-0
เครโมเนเซ่[14] 1 +0
+0.25
ไอซ์แลนด์ ลีก คัพ บี (Iceland League Cup B)
FT 03:00 2 เควี เวสตูร์แบร์ 7-0
2-0
เอลลิดิ 1 -1.5
▼▼▼
-0.5
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 03:00 1 [16]แซงต์ เอเตียน 0-4
0-1
โมนาโก[4] 2 +0.5
+0.75
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 03:00 6 1 [18]อคาเดเมีย กันโตเลา 3-1
2-0
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส[7] 1 +0.75
+0.5
คัมปีโอนาโต อาลาโกอาโน่ (Brazil Campeonato Alagoano)
FT 03:00 EC Iranduba 1-3
1-1
ปรินเซซ่า (สมัครเล่น) +1.25
+1.5
ไอซ์แลนด์ ลีก คัพ ซี (Iceland League Cup C)
FT 03:00 2 ฮามาร์ ไอเอล 1-0
1-0
Bjorninn 5 -1.75
▲▲-2.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 03:10 3 [ARG D2UR(b)-2]แอดเตริโค ราแฟล่า 0-0
0-0
วิลล่า ดาลมิเน[ARG D2UR(b)-7] 2 -0.75
-0.5
ไอซ์แลนด์ ลีก คัพ ซี (Iceland League Cup C)
FT 03:25 เคเอ อัสเวลเลียร์ 15-1
7-0
Hördur Isafjördur 1 -2.5
▲▲▲
▲▲
-3.75
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 03:30 3 1 [13]กิล วิเซนเต้ 2-0
0-0
นาซิอองนาล ดา มาไดร่า[14] 1 3 -0.25
-0.5
บราซิล คัมเปโอนาโต มิเนียโร ดิวิชัน 1 (ฺBrazil campeonato mineiro division 1)
FT 03:30 2 [1]อัตเลติโก มิไนโร่ 3-0
3-0
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)[11] 3 -1.75
▲▲▲-2.5
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 04:00 2 [(a)-10]ลิมอน เอฟซี 2-1
0-1
จิคาราล เซอร์โคบา[(a)-4] 1 4 +0
+0.25
+0
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 04:00 2 1 อินเทล พาจา 4-1
3-0
อกัวคาเตอร์รอส ซีดียู 1 -1
-1.25
ลีกฟุตบอลหญิงแห่งชาติกัวเตมาลา (Guatemala Liga Nacional Women)
FT 04:00 1 CSD Municipal (W) 2-1
1-1
Antigua GFC (W) 2 -1.5
▼▼-1
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 04:15 4 [(C)-7]บอสตัน ริเวอร์ 1-5
1-2
ดานูบิโอ เอฟซี[(C)-14] 5 -0.25
-0.5
-0.25
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา บี (Brazil Campeonato Paulista B)
Postp 05:00 [2]โอเอสเต้
เรด บูลล์ บราซิล เอสพี[4] -
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 05:00 2 [24]นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 0-0
0-0
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่[9] 2 -0.25
+0
-0.25
ทัวร์นาเมนต์ฟุตบอลชายโอลิมปิกรอบคัดเลือก โซนคอนคาเคฟ (North and central american olympics qualifiers)
FT 05:00 3 Canada U23 2-0
2-0
เอลซัลวาดอร์ ยู 23 3 -1
▼▼-0.5
ปานามา ลีก สำรอง (Panama Reserve League)
FT 05:00 1 Sporting San Miguelito Reserves 1-1
0-1
Alianza FC Panama Reserves 5 +0
FT 05:00 2 พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) 4-1
1-1
โคลอน ซี-3 1 2 -0.25
FT 05:00 ซาน ฟรานซิสโก(สำรอง) 3-4
1-1
Veraguas FC Reserves 1 -0.75
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso)
FT 05:00 4 Estrella Roja 2-3
2-1
Olancho FC 1 5 -0.5
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
06:00 เซอร์โร ลาร์โก
เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ -
บราซิล คัมเปโอนาโต้ เกาโช่ (Brazil Campeonato Gaucho)
FT 06:00 4 1 [10]เซา โจเซ่อาร์เอส 1-2
1-2
บราซิล เด เปโลตัส[8] 5 -0.25
FT 06:00 1 [5]เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 2-0
2-0
อิมอเร่ อาร์เอส[6] 2 -0.75
▲▲-1.25
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 06:00 5 [1]สปอร์ติ้งคริสตัล 1-0
0-0
สปอร์ต บอยส์[14] 4 -1.25
-1
▲▲-1.5
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 06:00 1 เกเรตาโร(ญ) 0-1
0-0
อัตลาส(ญ) 1 +1.5
▼▼▼+0.75
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน