ราคาบอล.cc
ผลบอล 20 มีนาคม 2564ผลบอล 19 มีนาคม 2564ผลบอล 18 มีนาคม 2564ผลบอล 17 มีนาคม 2564ผลบอล 16 มีนาคม 2564ผลบอล 15 มีนาคม 2564ผลบอล 14 มีนาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 18 มีนาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 07:00 2 ปอร์โต วิ โฮ 1-3
1-1
Guayaquil SC 3 -0.75
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
FT 07:00 2 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต 3-2
1-1
อาราเบ้ ยูนิโด้ 3 -0.5
-0.25
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 07:30 3 [BRA PE-2]ซัลเกโร เอซี 0-3
0-1
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา[BRA D1-12] 2 +1
+1.25
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 07:30 1 [COL D1(a)-10]แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 3-1
1-0
คาราคาส เอฟซี[VEN D1B-2] -1.5
▼▼-1
-1.25
FT 07:30 2 [ARG D1-18]ซาน ลอเรนโซ่ 2-0
1-0
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี[CHI D1-3] 6 -1
▲▲-1.5
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 07:30 2 [VEN D1B-3]อารากัว เอฟซี 0-1
0-0
มิเนรอสเดอกัวยาน่า[VEN D1A-4] 1 3 -0.25
FT 07:30 3 [BOL D1(a)-12]ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 2-1
2-0
แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์[BOL D1(a)-5] 1 -0.75
-0.5
-0.75
FT 07:30 4 1 [PER D1-17]ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 0-1
0-0
สปอร์ต ฮวนคาโย่[PER D1-4] 1 +0
+0.25
เอลซาวาดอร์ เซกุนดา ดิวิชัน (El Salvador Segunda Division)
Pend 07:30 Municipal FC
CD Marte Soyapango -
คัมปีโอนาโต อาลาโกอาโน่ (Brazil Campeonato Alagoano)
FT 07:30 4 Amazonas FC 2-2
2-2
นาซิอองนาล (สมัครเล่น) 2 -0.75
-1
-0.75
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 08:00 2 อิราปัวโต้ 2-1
1-1
CD Cuautla 2 3 -1.75
-2
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
FT 08:00 4 1 [COL D2(a)-1]แอตเลติโก้ ฮิวล่า 2-3
1-0
เรอัล คาร์ทาเกน่า[COL D2(a)-10] 1 -0.5
-0.25
กัวเตมาลา เซกุนด้า ดิวิชัน (Guatemala Segunda Division)
FT 08:00 2 Manati FC 1-1
0-1
Heredia 4 +0.5
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 08:05 2 1 [(c)-14]คอร์เรคามินอส ยูเอที 0-1
0-1
ตลัซกาลาเอฟซี[(c)-13] 5 +0
-0.25
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 08:15 3 [(c)-6]ฮอนดูรัส โปรเกสโซ 1-1
1-1
เรอัล ซีดี เอสปานา[(c)-3] +0.5
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 09:00 3 ซาน ฮวน เอฟซี 1-1
0-0
CSD San Pedro 4 -0.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 10:05 1 [(c)-4]ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 1-1
0-1
Club Chivas Tapatio[(c)-2] 1 +0
-0.25
เวียดนาม ฟุตบอลหญิง ยู19 แชมเปียนชิพ (Vietnam U19 Championship Women)
FT 14:00 ฮา นอย(ญ)ยู 19 0-1
0-0
Phong Phu Ha Nam U19 Women -1.5
▲▲-2
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
15:00 [4]เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี
เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์[11] -1.5
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League)
Postp 15:00 [7]นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ)
เพิร์ท กลอรี่(ญ)[9] -
อินเดีย หญิง ลีก (India League Women)
FT 15:00 2 Maatru Pratishtana (W) 1-0
1-0
Misaka United (W) -
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League)
Postp 15:05 [4]อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ)
บริสแบน โรว์(ญ)[2] -
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
Pend 15:30 Brookvale FC
West Pennant Hills Cherrybrook -0.75
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 16:00 [7]Gareji Sagarejo 0-3
0-1
เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่[8] 2 -0.25
เวียดนาม ฟุตบอลหญิง ยู19 แชมเปียนชิพ (Vietnam U19 Championship Women)
FT 16:15 2 Than KSVN U19 (W) 1-0
1-0
CLB TPHCM (W) U19 1 -1.5
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 16:25 3 บอร์ดบีช ยูไนเต็ด (สำรอง) 1-1
1-1
เนรัง (สำรอง) 2 +0
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 17:00 3 [13]ซงลาม เหงะอาน 1-0
1-0
ทัน กวางนินห์[2] 3 +0
+0.25
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 17:00 [7]ชีรัค บี 1-2
1-1
อรารัต เยเรวาน 2[9] -0.25
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 17:00 [BG-16]คาสทาโมนุสปอร์ 1-0
1-1
ตูร์กัสลูสปอร์[BG-7] -
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 17:00 Kyetume 0-1
0-0
Malaba youth Football -1.5
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 17:00 คาราบัค 2 0-0
0-0
ซัมกายิต เอฟเค 2 -
อินเดีย หญิง ลีก (India League Women)
FT 17:00 1 บังคาลอร์ยูไนเต็ด เอฟซี (ญ) 0-1
0-1
Kickstart Karnataka FC (W) +1.5
+1.75
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 18:00 3 [12]ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) 2-1
1-1
Boavista U23[13] 2 -0.5
▲▲-1
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 18:00 [BG-3]เบเลดิเย แวนสปอร์ 0-0
2-0
เพนดิคสปอร์[BG-12] -
FT 18:00 [BG-6]เคอร์คลาเรลีสปอร์ 0-1
2-1
อลาซิกสปอร์[BG-19] -
FT 18:00 2 [LB-2]Hekimoglu Trabzon 4-1
1-1
กูมัสฮาเนสสปอร์[LB-17] 2 -2
-1.75
FT 18:00 [BG-14]พาซาสปอร์ 3-0
6-1
บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค[BG-18] 1 -
FT 18:00 2 [LB-15]เออร์กินิ วิไลมิซิ 2-2
1-1
อินโกลสปอร์[LB-14] 2 -0.25
+0
FT 18:00 2 [BG-10]ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู 1-2
0-1
เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์[BG-15] 1 -0.75
FT 18:00 [BG-11]Bursa Niluferspor AS 0-1
2-1
โบดรุมสปอร์[BG-4] -
FT 18:00 2 [BG-2]ซาคาร์ยาสปอร์ 1-1
1-0
กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์[BG-5] 3 -0.5
FT 18:00 3 [BG-8]อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 2-0
0-0
ชีวาส เบเลดิเยสปอร์[BG-13] 2 -0.75
▼▼-0.25
FT 18:00 3 [LB-5]24 Erzincanspor 0-0
0-0
ซาริเยอร์[LB-4] -0.25
+0
FT 18:00 [BG-17]อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ 2-0
0-0
คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์[BG-20] -2.25
FT 18:00 2 [LB-9]ยูทัส ยูแซกสปอร์ 2-0
0-0
ฮาเซทเทเป้ เอสเค[LB-16] 1 -1
▼▼-0.5
FT 18:00 [LB-19]ซานลิอูร์ฟาสปอร์ 1-0
3-0
ซองกุลดัค[LB-12] -
FT 18:00 4 [LB-6]อันคารา เดไมสปอร์ 1-1
1-0
อัฟเจต อัฟยอนสปอร์[LB-8] 3 -0.25
FT 18:00 4 [BG-1]อียูบสปอร์ 1-1
1-0
เซริก เบเลดิเยสปอร์[BG-9] 2 -1.25
-1
-1.25
FT 18:00 3 [LB-7]อาเหม็ดสปอร์ 1-2
0-0
โครัม เอฟเค[LB-10] 3 -0.25
+0
FT 18:00 [LB-13]ซานคักเทเป เอฟเค 0-3
0-1
โคแคลิสปอร์[LB-3] +2.5
FT 18:00 1 [LB-11]คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 1-3
1-1
มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์[LB-1] 1 +1.25
+1.5
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 18:00 เอฟเคคาปาร์สคันก่า 1-1
3-1
เคชล่าเอฟเค 2 -
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
FT 18:00 2 โนเฟล สปอร์ทติ้ง คลับ 2-0
2-0
อัครานี่ แบงค์ ลิมิเตดเอสซี 2 -0.25
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 18:15 4 1 [13]ทูรัน 2-2
2-1
โลโคโมทีฟ ทัชเคน[12] 2 +0.25
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
FT 18:30 1 [7]เมส ราฟซานจาน 0-1
0-1
อลูมิเนียม อารัก เอฟซี[9] 4 -0.25
+0
FT 18:30 3 1 [1]เพอร์เซโปลิส 2-1
1-0
นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี[12] 3 -1
-0.75
▲▲-1.25
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:40 1 [9]นครราชสีมา เอฟซี 2-0
1-0
ตราด เอฟซี[15] 1 -1.5
-1.25
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
FT 19:00 3 [2]เซปาฮัน 2-0
1-0
แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ[5] 1 2 -0.5
-0.25
-0.5
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 19:00 1 [4]อารารัต 3-0
2-0
เอฟเค แวน[7] -1
-0.75
-1
โคโซวาร์ คัพ (Kosovo CUP)
FT 19:00 3 KF Istogu 1-1
0-0
KF A N 4 -0.5
-0.25
FT 19:00 3 เคเอฟ เทรปคา 89 1-2
0-1
KF Llapi 5 -0.25
ฟุตบอลชิงแชมป์ทีมสำรองของพรีเมียร์ลีกเบลารุส (Belarus Reserve League)
FT 19:00 เอฟซี อิสลอช(สำรอง) 5-0
1-0
Smorgon 2 1 -2.5
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 19:10 2 [2]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 2-0
1-0
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด[5] 2 -0.75
-1
-0.75
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 19:15 2 [12]ฮานอย ทีแอนด์ที 3-2
2-1
ทันห์ เฮาห์ เอฟซี[7] 1 -1.25
-1
-1.25
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 19:30 Busoga United 2-1
1-1
Airtel Kitara FC 1 -0.75
สโลวีเนีย คัพ (สโลวีเนีย คัพ)
FT 20:00 [SLO D2-10]เอ็นดี เบลตินซี 0-3
0-2
ดอมซาเล่[SLO D1-4] +2
▲▲▲
+3
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
FT 20:00 2 [6]ซาแนท นาฟ 0-0
0-0
ปาดิสเด เอฟซี[10] 3 -0.25
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 20:00 1 [5]วิคตอเรีย ซิซคอฟ 1-2
0-0
เอสเค ปรอสเตียยอฟ[4] 3 -0.75
-0.5
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
FT 20:00 4 [3]อัล ซัลมิย่า 0-1
0-0
อัล คูเวต เอสซี[5] 5 +0.5
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
FT 20:00 ฟารัสช์จันจ์ เอสซี 1-1
1-1
วิคตอเรีย สปอร์ติ้ง คลับ -1.75
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 20:00 1 เดเกอร์เนส 2-0
0-0
อาบู แคร์ เซเมด +0
FT 20:00 1 ฟาร์โค 2-0
0-0
เอล แฮมแมม 5 -1.75
-1.5
FT 20:00 2 1 เอล มานซูรา 1-0
1-0
บานี่ 2 -0.75
FT 20:00 4 อลาอับ ดามานอาวเออร์ 1-0
0-0
มาเลเยอิท เอล เซยิอัท -0.25
-0.5
ฟุตบอลชิงแชมป์ทีมสำรองของพรีเมียร์ลีกเบลารุส (Belarus Reserve League)
FT 20:00 3 สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) 2-1
1-0
ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) 3 +0.5
▼▼+0
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 20:10 1 มาทรูห์ 0-1
0-0
ฮาราส เอล เฮดู๊ด 2 +0.75
+1
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
Postp 20:30 อัล-มาดิน่า
อัล-โอลอมบี้ -
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 20:30 [3]โอทีเอ็มเค อัลมาลิค 0-3
0-2
ปัคตากอร์[1] 1 +1.25
+1
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 21:00 3 [A-6]อาเลซซานเดรีย 2-0
1-0
เรนาเต้ เอซี[A-3] 4 -0.25
-0.5
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 21:00 2 [15]เอฟซี อูฟา 0-1
0-0
โลโคโมทีฟ มอสโก[6] 3 +0.5
+0.25
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 21:00 เอฟซี อูจโกรอด 3-0
1-0
Volyn Lutsk Reserves 1 -0.75
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 22:00 4 [15]วิล่าแฟรเนียนเซ 0-0
0-0
เปนาฟิลด์[9] 1 -0.25
+0
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 22:00 2 [6]เบเลเนนเซส(ยู 23) 0-1
0-0
ฟามาลิเคา(ยู 23)[7] +0
สโลวีเนีย คัพ (สโลวีเนีย คัพ)
FT 22:00 1 1 [SLO D2-7]ทริงลาฟ คราน 1-2
1-2
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่[SLO D1-8] 1 +1
▲▲+1.5
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
FT 22:00 3 [12]พลาเทอู ยูไนเต็ด 3-1
3-0
ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี[14] 3 -1.25
-1
FT 22:00 1 [17]คัตซิน่า ยูไนเต็ด 2-0
1-0
เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล[2] 3 -0.25
+0
FT 22:00 [4]นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี 3-0
3-0
Akwa Starlets[8] 2 -1
บัลแกเรีย คัพ (บัลแกเรีย คัพ)
FT 22:00 2 [BUL D1-2]ซีเอสเคเอ โซเฟีย 4-0
2-0
โบเตฟ วราตซา[BUL D1-12] 3 -1.5
▲▲-2
-1.75
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 22:00 1 [8]เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 1-1
0-1
โบโตซานี่[5] 3 +0
+0.25
+0
เบนิน ลีก 1 (Benin Ligue 1)
Pend 22:00 Soleil FC
UPI-ONM FC -1.25
FT 22:00 3 Ayema 2-1
2-1
Djeffa FC 1 -0.75
FT 22:00 1 Dynamo FC 0-0
0-0
Takunnin FC 4 -1
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
FT 22:05 1 [2]อัล คาดเซีย 3-1
2-0
อัล-ชาบับ(คูเวต)[7] 3 -1.5
▼▼-1
การ์ต้า ลีก บี (Qatar B)
FT 22:30 2 อัล ชาฮานียา 5-1
3-1
อัล เมไซเมีย 3 -0.5
FT 22:30 อัล ชามาล 1-0
1-0
Al Nasa(QAT) -2.25
บาห์เรน คัพ (บาห์เรน คัพ)
FT 22:30 1 [BHR D1-7]อัล นาจม่า 2-1
1-1
บูไสทีน[BHR D1-10] 1 -0.25
-0.5
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division)
FT 22:59 3 [5]KMSK Deinze 4-4
1-1
Jeunesse Molenbeek[6] 1 3 -0.5
-0.25
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 22:59 5 1 [8]เอฟซี คราซ์โนดาร์ 2-3
1-0
ดินาโม มอสโก[7] 3 -0.25
+0
▲▲-0.5
FT 22:59 4 [2]สปาร์ตัก มอสโก 5-1
3-0
อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์[11] 3 -1
▲▲-1.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
Postp 22:59 [104]เคนยา
แทนซาเนีย[135] -0.25
-0.5
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 22:59 1 ครูซ อซูล(ญ) 3-0
2-0
Mazatlan FC (W) 1 2 -0.25
-0.5
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 22:59 3 Samger FC 2-1
2-0
Jam City 1 +0
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League)
FT 22:59 3 1 AS Douanes Ouagadougou 1-0
1-0
Leopard St Camille 2 -0.5
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 22:59 1 บอมบาด้าเอฟซี 2-2
1-0
Jarra West FC 2 -0.75
แอฟริกาคัพ อายุไม่เกิน 17 ปี (African Youth Cup U17)
Postp 23:00 เซเนกัล(ยู17)
มาลี(ยู17) -
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 23:30 3 [A-14]โนวาร่า 2-0
1-0
ปิอาเชนซา[A-15] 1 1 -0.25
-0.5

ผลฟุตบอลวัน 19 มีนาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
Postp 00:00 [2]ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี
ฟลอร่า ทาลลินน์ 2[5] -
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 00:00 1 [1]โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 1-0
0-0
เออีเค ลาร์นาคา[5] 1 -0.75
▲▲-1.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 00:00 4 ไอโรนี่ เนเชอร์ 2-0
0-0
ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี 1 3 -3
▲▲-3.5
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 00:00 2 ซีเอฟเอฟ มารีทิม(ญ) 1-1
0-1
ลอร์ก้า (ญ) 1 1 +0.5
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
FT 00:15 2 [2]เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ) 1-0
0-0
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ)[8] 1 -1.5
-1.75
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League)
FT 00:55 3 [CRO D1-1]ดินาโม ซาเกร็บ 2-0
0-0
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[ENG PR-8] 1 +0.5
+0.75
FT 00:55 2 [UKR D1-2]เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 1-2
0-0
เอเอส โรม่า[ITA D1-6] 2 +0.25
+0
FT 00:55 2 [ENG PR-10]อาร์เซน่อล 0-1
0-0
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส[GRE D1-1] 1 4 -1.25
FT 00:55 1 [NOR D1-2]โมลด์ 2-1
1-0
กรานาดา ซีเอฟ[SPA D1-8] 1 +0.25
+0
+0.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 01:00 5 [(c)-6]ซีเอฟ แอตแลนเต้ 1-1
0-0
อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา[(c)-11] 2 -0.75
▲▲-1.25
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
FT 01:00 1 [6]ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ) 3-0
0-0
มัคคาบี้ อีเมคเฮเฟอร์ (ญ)[3] 3 +1
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 01:00 [(c)-4]ปาชูก้า(ยู20) 2-1
0-0
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)[(c)-10] 1 -1.25
-1
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ)
FT 01:00 วิมเบิลดัน ยู18 0-0
1-0
เบิร์นลี่ย ยู18 -
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 01:30 2 มาริเลีย 0-0
0-0
คริคูม่า 4 -0.5
▼▼+0
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
FT 01:30 1 [9]ฮาโปเอลเปตาห์ทิควา (ญ) 1-4
0-1
ฮาโปเอล รานาน่า (ญ)[7] 1 +1
+0.75
บราซิล คัมเปโอนาโต มิเนียโร ดิวิชัน 1 (ฺBrazil campeonato mineiro division 1)
FT 01:30 1 [8]โบอาร์ เอสปอร์เต้คลับ 1-2
0-0
อูเบอร์ลันเดียเอ็มจี[12] 3 -0.5
-0.75
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League)
FT 02:00 1 [5]เซียนอร์เต้ พีอาร์ 2-0
0-0
คาสกาเวล ซีอาร์[9] 1 -1
▼▼▼-0.25
▲▲-0.75
ลีกคัพหญิงไอซ์แลนด์ (Iceland Womens League Cup)
FT 02:00 [ICE LD1-6]Grotta Womens 1-2
0-0
Augnablik Womens[ICE LD1-5] 1 +0.75
▲▲▲+1.5
แอฟริกาคัพ อายุไม่เกิน 17 ปี (African Youth Cup U17)
Postp 02:00 แอฟริกาใต้ (ยู17)
แคเมอรูน(ยู 17) -
ลีกคัพหญิงไอซ์แลนด์ (Iceland Womens League Cup)
FT 02:00 2 HK Kopavogur (W) 1-4
0-2
อัฟตูเลดิ้ง (ญ) 2 +0.75
▲▲+1.25
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
Postp 02:30 [9]ฮอร์สแฮม
เฮอรินจี โบโรห์[12] -
Postp 02:45 [18]เลเวส
Cheshunt[2] -
Postp 02:45 [20]มาร์เกต
โครินเธียน-แคชวลส์[17] -
Postp 02:45 [15]พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์
เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช[8] -
Postp 02:45 [11]โฟล์คสโตน อินวิคต้า
คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี[4] -
Postp 02:45 [13]เลเธอร์เฮด
บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด[7] -
Postp 02:45 [6]คิงสโตเนียน
Brightlingsea Regent[19] -
Postp 02:45 [14]โบเวร์ส พิทซี
เมอร์สทัมเอฟซี[22] -
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
FT 03:00 1 [COL D2(a)-11]Universitario de Popayan 1-0
1-0
ยูเนียน แมกดาเลนา[COL D2(a)-4] 3 +0
+0.25
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League)
FT 03:00 4 [ITA D1-2]เอซี มิลาน 0-1
0-0
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[ENG PR-2] 1 +0.25
▲▲+0.75
FT 03:00 5 2 [SCO PR-1]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 0-2
0-1
สลาเวีย ปราก[CZE D1-1] 3 -0.25
-0.5
-0.25
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
FT 03:00 2 [COL D2(a)-13]ลาเนรอส เอฟซี 4-0
3-0
แอตเลติโก้ เอฟซี[COL D2(a)-7] 1 2 -0.25
-0.25
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League)
FT 03:00 2 [SUI Sl-1]ยัง บอยส์ 0-2
0-1
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[HOL D1-1] 1 +0
▲▲▲+0.75
FT 03:00 2 [SPA D1-7]บียาร์เรอัล 2-0
2-0
ดินาโม เคียฟ[UKR D1-1] -1
โกปา ลีเบร์ตาโดเรส หญิง (Copa Libertadores Femenina)
FT 03:00 3 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(ญ) 0-0
0-0
แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) 1 +0.75
+0.5
▲▲+1
ไอซ์แลนด์ ลีก คัพ ซี (Iceland League Cup C)
FT 03:00 3 KB Breidholt 1-5
1-3
Isbjörninn 2 +1
▲▲▲
▲▲▲
+2.5
FT 03:00 3 เบอเซอกิร์ 1-2
0-0
Arborg 2 +1.5
▲▲▲
▲▲
+2.75
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
FT 03:10 2 [COL D2(a)-8]คอร์ตูลัว 1-2
1-1
เรอัล ซานตานเดร์[COL D2(a)-16] 4 -0.75
-0.5
▲▲-1
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 03:30 [BRA MG-3]คาล์เด้นเซเอ็มจี 1-1
0-1
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)[BRA RJTG-11] 3 +0.5
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 03:30 3 1 Chacaritas SC 1-4
0-1
CD Independiente Juniors 5 -0.25
+0
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 04:00 2 [BRA D3group-9]เทรเซ่ พาไรบา 0-1
0-0
อเมริกา เอ็มจี[BRA MG-2] 2 +0.75
+1
FT 04:00 [Bra PL-1]คาสคาเวล พีอาร์ 2-1
1-1
ฟิกูเรนเซ่[BRA CCD1-6] -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 04:00 [MLS-3]ออร์แลนโด ซิตี้ 1-2
2-3
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี[MLS-5] -
ทัวร์นาเมนต์ฟุตบอลชายโอลิมปิกรอบคัดเลือก โซนคอนคาเคฟ (North and central american olympics qualifiers)
FT 04:30 1 สหรัฐอเมริกา (ยู 23) 1-0
1-0
คอสตาริกา (ยู 23) 3 -0.75
-1
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
Postp 05:00 แกลเวซ ( เยาวชน)
ลอนดริน่า อีซี (เยาวชน) +1.25
▲▲+1.75
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 05:00 3 [(C)-10]เดปอร์ติโว มัลโดนาโด 2-1
2-0
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ[(C)-13] 2 +0
+0.25
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 05:15 1 ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที 0-1
0-1
กอริติบ้า พีอาร์ 1 +0.75
▲▲▲+1.5
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 05:15 4 [VEN D1B-4]เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส 2-0
1-0
อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล[VEN D1A-3] -0.25
FT 05:15 4 [PAR D1-2]ก๋วยลีน่า 1-2
0-0
ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย)[PAR D1-8] 1 -0.25
+0
-0.25
FT 05:15 2 [ECU D1-10]โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส 2-1
1-1
กวายากิล ซิตี้[ECU D1-14] 1 2 -0.75
▲▲-1.25
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 06:00 1 Penarol AM 1-1
1-1
ยาปิรันก้า 4 +1
+0.75
+1
FT 06:00 [BRA SP-2]มิราสโซล 2-3
2-1
บรากันติโน้[BRA SP-1] +0.75
+1
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน