ราคาบอล.cc
ผลบอล 19 มีนาคม 2564ผลบอล 18 มีนาคม 2564ผลบอล 17 มีนาคม 2564ผลบอล 16 มีนาคม 2564ผลบอล 15 มีนาคม 2564ผลบอล 14 มีนาคม 2564ผลบอล 13 มีนาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 17 มีนาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 06:30 Real Ariquemes RO Youth 0-3
0-0
เนาติโก พีอี (เยาวชน) +2.5
▲▲▲+3.25
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 07:00 2 Club Atletico Porteno 1-1
0-1
ซีดี เปอร์โต กีโต 1 3 -0.5
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
FT 07:00 2 เทาโร เอฟซี 0-0
0-0
คอสตา เดล เอสเต 2 +0
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 07:10 2 1 [ARG D2LR(b)-8]ชาคาริตา จูเนียร์ส 0-1
0-1
แอตเลติโก้ แอตแลนต้า[ARG D2UR(a)-5] 2 4 +0
+0.25
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 07:30 3 มูริซี่ 0-3
0-1
ยูเวนตูเด้ +0.75
+1
+0.75
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 07:30 2 [ECU D1-5]อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 6-2
4-0
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า[CHI D1-4] 1 4 -1.25
▲▲▲-2
-1.75
FT 07:30 3 [PER D1-12]อินติกัส เดปอร์เตส(N) 1-2
1-1
เกรมิโอ้ ปอร์โต้[BRA CGD1-5] 2 +0.5
▲▲▲+1.25
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 07:30 4 1 [COL D1(a)-1]ดิปอร์เทส โตลิม่า 3-0
2-0
เดปอร์ติโว กาลี[COL D1(a)-2] 1 5 -0.25
-0.5
FT 07:30 [CHI D1-6]ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 0-1
0-0
ฮัวชิปาโต้[CHI D1-8] 2 -0.25
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:00 3 1 [(a)-18]เดปอร์ติโว เปไรร่า 0-0
0-0
โบญาก้า ซิโค[(a)-17] 4 -0.25
-0.5
-0.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 08:05 3 [(c)-12]เวนาโดส เอฟซี 2-1
0-0
ไพโอนีรอส เด แคนคูน[(c)-11] 2 -0.25
FT 10:05 1 [(c)-8]Cocodrilos de Tabasco FC 0-0
0-0
แทมปิโก มาเดโร[(c)-6] 1 +0
+0.25
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 12:00 5 ซาโลมอน วอร์ริเออร์ส เอฟซี 5-0
1-0
Honiara City FC 2 -1.5
▲▲-2
hkfa lanwa international fa cup (hkfa lanwa international fa cup)
Postp 14:00 [HK PR-6]แฮปปี้ วัลเล่ย์
คิดชี[HK PR-1] -
อินเดีย หญิง ลีก (India League Women)
FT 15:00 Bengaluru Braves (W) 6-0
3-0
Slamzers Belgaum (W) -1.25
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
FT 15:50 [8]พีเคเอ็นพีเอฟซี 0-2
0-1
เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า[1] 1 +0
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 16:00 [10]เอฟซี โตเกียว 3-2
2-1
โชนัน เบลมาเร่[15] 1 -0.75
-0.5
▲▲-1
▼▼-0.5
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women)
FT 16:00 2 ยูนิเวอซิทาที อเล็กซานเดรีย (ญ) 2-1
2-1
Banat Girls Women 2 4 -1.75
-2
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:00 1 เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) 3-1
1-1
ยูเอส บิสกรา(ยู 21) 1 -0.25
-0.5
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 16:05 2 [12]อวิสปา ฟูกูโอกะ 1-0
0-0
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส[11] 1 4 +0.75
+1
FT 16:10 [13]อูราวะ เรด ไดมอนส์ 0-0
0-0
คอนซาโดล ซัปโปโร[14] -0.25
▼▼▼+0.5
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:15 1 ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) 1-2
1-1
เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) 3 -0.75
FT 16:20 3 เอ็มซี โอราน (ยู21) 1-0
1-0
เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) 2 -1.25
FT 16:30 ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) 1-1
0-1
ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) +1
+0.75
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
Pend 16:30 Capalaba Bulldogs U23
Lions FC U23 +1
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 [S-17]FC Tuapse 3-1
0-1
อินเตอร์ เชียร์เคสสค์[S-15] +0
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:00 2 [12]แกงวัน เอฟซี 0-0
0-0
ซองนัม เอฟซี[5] 1 3 -0.25
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 17:00 [6]วิสเซล โกเบ 1-1
0-0
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่[1] 2 +0.75
▲▲▲+1.5
▼▼+1
FT 17:00 1 [7]ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1-0
0-0
ชิมิสุ เอส-พัลส์[8] -0.5
-0.75
-0.5
Postp 17:00 [18]เวกัลตา เซนได
กัมบะ โอซาก้า[19] -
FT 17:00 3 [5]โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 1-0
1-0
โตกุชิม่า วอร์ทิส[17] -1
-1.25
FT 17:00 [4]เซเรโซ โอซาก้า 1-0
0-0
โออิตะ ตรินิต้า[9] 1 -0.5
▲▲-1
-0.75
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:00 1 [4]โปฮัง สตีลเลอร์ 0-3
0-2
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์[3] 1 -0.25
-0.5
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 17:00 [2]นาโกย่า แกรมปัส เอต 3-0
0-0
โยโกฮามา เอฟซี[20] 2 -0.75
-1
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 17:00 1 [10]ขอนแก่น เอฟซี 1-2
0-0
ศรีสะเกษ เอฟซี[16] 2 -0.5
-0.75
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 17:00 1 [3]สากัน โตสู 2-0
1-0
คาชิว่า เรย์โซล[16] -0.25
+0
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 17:00 2 [2]ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 3-0
1-0
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth[7] 1 -2.25
FT 17:00 4 1 [6]อูฟา (เยาวชน) 2-1
0-1
Konopliev Youth[10] 4 -1.5
-1.75
FT 17:00 [8]เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน) 0-1
0-1
เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน)[1] +3
+2.75
FT 17:00 2 [4]รูบิน คาซาน (สำรอง) 1-0
1-0
Khimki Youth[8] 4 -1
-1.25
-1
FT 17:00 4 [4]พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) 0-1
0-0
สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน)[2] 3 +0.75
+0.5
▲▲+1
FT 17:00 3 [9]เอฟเค อูราล (เยาวชน) 2-4
1-1
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน)[1] 1 3 +2.25
FT 17:00 2 [5]Strogino Youth 3-1
0-0
โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน)[3] 1 2 +1.25
▼▼+0.75
FT 17:00 [6]ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) 3-0
2-0
เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน)[5] -1
▼▼-0.5
FT 17:00 [10]Rotor Volgograd Youth 0-0
0-0
เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน)[3] -
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup)
FT 17:00 1 บารี่ (เยาวชน) 4-1
1-0
โมโนโพลี (ยู 19) 1 +1
+1.25
อินเดีย หญิง ลีก (India League Women)
FT 17:05 Bangalore Soccer Galaxy (W) 1-6
0-4
Indian Football Factory (W) +2.25
▲▲+2.75
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 17:10 1 ปาราดอ เอซี (ยู21) 1-1
0-1
เจเอส ซาอัวรา(ยู21) 3 +0
อินเดีย กัว ลีกอาชีพ (India Goa Professional League)
Pend 17:15 วาสโก เอสซี
กาเดียน เอนเจล เอสซี -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:30 [7]เอฟซี โซล 2-1
1-1
กวางจู เอฟซี[8] -0.25
-0.5
FT 17:30 1 [9]อินชอนยูไนเต็ด 4-1
1-1
ซูวอน ซิตี้[11] 1 3 -0.25
+0
ฟุตบอลทีมชาติอิหร่านอายุไม่เกิน 23 ปี (IRAN UNDER 23)
FT 17:30 เอสเตกฮลัล เอฟซี(ยู 23) 2-1
1-0
ไซปา (ยู23) 2 -1.25
FT 17:30 4 Abi Pooshan U23 2-0
1-0
Niroye Zamini U23 2 -0.25
FT 17:30 1 Espahbod U23 1-3
0-0
เพย์กัน(ยู 23) 4 +1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:40 FC Yfa (w) 0-3
0-1
FC Goa (w) +0.75
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 17:45 [9]Chertanovo Moscow Youth 0-4
0-2
อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน)[7] 2 +0.5
+0.25
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 18:00 2 [B-3]เฟธิเยสปอร์ 3-0
2-0
Ceyhanspor[B-6] -1
-1.25
FT 18:00 [C-13]Erbaaspor S 0-0
1-0
โกลคุคสปอร์[C-14] -
FT 18:00 [A-9]EdirnesporGenclik 1-1
3-2
Kemer Tekirova Spor[A-15] -
FT 18:00 [D-10]Karaman Belediyesi Spor 0-0
0-0
Sultanbeyli[D-16] -
FT 18:00 1 [C-8]คาซิยาก้า 2-1
1-0
Carsambaspor[C-6] 2 +0
-0.25
FT 18:00 1 [D-8]Kestel 0-1
0-2
ดัคซีสปอร์[D-2] -
FT 18:00 2 [B-4]ยอมราสปอร์ 0-0
0-0
Kahta 02 Spor[B-10] 2 -0.5
-0.25
FT 18:00 [A-14]Nevsehirspor Genclik 1-0
3-1
มานิซาสปอร์[A-16] -
FT 18:00 [B-2]นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 0-1
1-2
Agri 1970 Spor[B-12] -
FT 18:00 3 [C-5]Ispartaspor 0-2
0-1
อีร็อกสปอร์[C-2] 2 +0.5
+0.25
FT 18:00 1 [C-4]Sile Yildizspor 2-2
1-1
Cizrespor[C-16] 4 -1
-1.25
FT 18:00 [A-8]Artvin Hopaspor 0-0
0-0
Bukaspor[A-1] -
FT 18:00 [D-3]อดิยามานสปอร์ 1-1
4-1
โมด้าเฟน สปอร์[D-11] -
FT 18:00 3 [C-3]Celspor 0-0
0-0
Catalca Spor[C-7] 1 -0.5
-0.25
FT 18:00 [D-12]ซิลิวริสปอร์ 0-0
1-1
Bergama Belediyespor[D-14] -
FT 18:00 1 [D-5]Yldrm Belediyesispor 2-1
1-1
Yeni Orduspor[D-6] 1 5 -0.25
-0.5
FT 18:00 5 1 [A-11]1877 Alemdagspor 4-1
3-1
Payasspor[A-13] 2 -0.25
FT 18:00 [B-13]Karaman Belediyespor 0-0
0-1
Erzin Belediyespor[B-7] -
FT 18:00 2 [A-3]มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์ 0-0
0-0
Dai Lin Jissbon[A-6] 3 -0.5
FT 18:00 [C-11]บัทมาน เปโทรลสปอร์ 0-0
1-1
Arhavispor[C-15] -
FT 18:00 [A-10]คิซิลคาบอลัคสปอร์ 0-0
0-0
Utkoi[A-4] -
FT 18:00 3 [B-9]เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ 0-0
0-0
Mardin BB[B-8] 3 -0.25
-0.5
FT 18:00 [D-7]Bayrampasa 0-0
0-0
Kelkit Belediye Hurriyet[D-4] -0.25
+0
-0.25
FT 18:00 [C-9]Yeni Altindag BS 0-0
1-1
ยาโลวาสปอร์[C-17] -
FT 18:00 [C-10]Osmaniyespor 0-2
1-3
Elazig Belediyespor[C-12] -
FT 18:00 [D-9]Siirt Il Ozle Idaresi Spor 0-0
2-0
Aksarayspor[D-1] -
FT 18:00 [B-17]ยิมปา ยอซกัตสปอร์ 0-0
0-1
Halide Edip Adivarspor[B-11] -
FT 18:00 [B-5]Darica Genclerbirligi 1-0
2-0
โตคัตสปอร์[B-16] -
FT 18:00 3 [A-12]Cankaya FK 0-3
0-1
Yeni Diyarbakirspor[A-2] 1 +0.75
+0.5
FT 18:00 [B-15]Tekirdagspor 1-1
3-4
Kutahyaspor[B-1] -
FT 18:00 2 [A-7]ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ 1-1
0-1
ออฟสปอร์[A-5] 2 +0.25
FT 18:00 [D-15]Kozan BLD.SPOR 0-0
1-0
Turk Metal Kirikkale[D-13] -
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 1 [9]ระนอง เอฟซี 1-0
1-0
ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี[7] 2 +0
FT 18:00 [5]เชียงใหม่ เอฟซี 2-0
1-0
ลำปาง เอฟซี[14] -1
-1.25
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:00 3 [16]ระยอง เอฟซี 6-1
2-0
โปลิศ เทโร เอฟซี[10] 1 2 +1
+0.75
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 18:00 [8]พิวนิค บี 1-3
0-2
เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย[2] +2.75
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:00 [14]สุพรรณบุรี เอฟซี 1-1
0-0
บางกอกกล๊าส เอฟซี[1] +0.75
▼▼+0.25
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 [4]นครปฐม เอฟซี 6-0
1-0
สมุทรสาคร เอฟซี[18] -3.5
▲▲▲
▲▲▲▲
-5.5
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 18:00 [2]อลาชเคิร์ต 0-0
0-0
ชีรัค[9] 1 -2
▼▼-1.5
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 18:00 4 FC Vista Turbine 1-1
0-0
Omid Ganaveh 2 -0.75
FT 18:00 2 Milad Mehr 0-1
0-0
Shahin Bandar Anzali 2 +0
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี (Italian Youth Cup)
FT 18:05 1 [ITA YTHLP1-8]กาญารี่(เยาวชน) 0-0
0-0
เวโรน่า (ยู19) -0.25
+0
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 18:05 2 Avalan Kamyaran 1-1
0-0
Mes Novin Kerman 3 -0.25
FT 18:10 3 ชาร์ดารี มาชชาร์ 2-1
2-0
พาส ฮาเมดัน 5 -0.5
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
FT 18:30 1 [9]อปอลล่อน ลาริสซ่า 1-1
1-0
Ierapetra[11] 1 -1
-0.75
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 18:30 3 [1-17]โครูโช่ เอฟซี 3-1
2-0
เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล[1-9] 1 5 +0
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 18:30 2 [14]แคชไค 0-1
0-0
มาลาวัน[11] 4 -0.25
FT 18:30 2 [4]เมส เคอมัน 5-1
2-0
โอซิน อัลบอร์ซ[17] -1
-1.25
FT 18:30 1 [10]โคเชห์ ทาเลย์ 0-0
0-0
ฟาร์ เซปาซี่[5] 1 4 -0.25
+0
FT 18:30 1 [15]Chooka Talesh 0-0
0-0
Kheybar Khorramabad[13] 2 -0.25
+0
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:30 2 [12]ราชนาวีสโมสร 4-1
1-1
กรมศุลกากร เอฟซี[11] 2 -0.5
-0.75
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
FT 18:35 [4]ไอโอนิกอส 3-1
1-0
ดิโอโกรัส[3] 4 -1
-0.75
▲▲-1.25
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 18:40 1 [18]นาวาด เออร์เมีย 0-0
0-0
ซอร์คพูชาน พักแดชท์[6] 3 +0
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:40 1 [6]ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 0-0
0-0
การท่าเรือ เอฟซี[3] 1 +0
+0.25
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 18:45 [8]พาร์ส โจโนบิ แจม 1-2
0-1
อาร์แมน โกฮาร์[16] -0.75
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
FT 18:45 [7]Tanjong Pagar Utd 0-5
0-0
Lion City Sailors[3] 1 +1.5
+1.75
FT 18:45 5 [4]บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี 1-2
0-0
แทมปิเนส โรเวอร์ส[5] 1 +1
+1.25
FT 18:45 2 [6]ยัง ไลอ้อนส์ 0-3
0-1
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี[1] 1 +1.75
+2
FT 18:45 3 [8]โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี 4-1
1-1
เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี[2] 1 +0
+0.25
+0
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 19:00 2 [12]Esteghlal Mollasani 1-0
0-0
คูเนห์ เบ คูเนห์[9] 2 -0.25
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 19:00 2 [6]แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 2-0
1-0
ขอนแก่น ยูไนเต็ด[3] 4 -0.25
-0.5
-0.25
FT 19:00 1 [13]เกษตรศาสตร์ เอฟซี 1-0
0-0
อุทัยธานี ฟอเรสท์[17] 1 -0.25
+0
FT 19:00 1 [1]หนองบัวลําภู 1-0
0-0
อุดรธานี[15] 1 -1.75
FT 19:00 2 [8]อยุธยายูไนเต็ด 0-1
0-1
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด[2] 2 +0.5
▲▲+1
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 19:00 4 [11]การ์บาเนียกราโกล 1-2
0-2
KP Calisia Kalisz[6] 4 -0.5
▼▼+0
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
Postp 19:00 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด
แมทารี่ ยูไนเต็ด -
Postp 19:00 คาริโอแบงกิ ชาคส์
เกริโช่ -
แอลเบเนีย คัพ (แอลเบเนีย คัพ)
FT 19:00 1 [ALB D1-1]เคเอฟ ลาซี 0-0
0-0
ปาร์ติซานี ทิราน่า[ALB D1-2] -0.5
FT 19:00 4 เคเอส ดินาโม ติรานา 1-3
0-2
สเกนเดอร์บู กอร์ซ 1 +0
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี (Italian Youth Cup)
FT 19:00 2 อินเตอร์ มิลาน(ยู19) 2-4
1-3
ลาซิโอ(เยาวชน) -1.25
-1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 1 [FIN D1-1]เอชเจเค เฮลซิงกิ 4-0
1-0
เอฟซี ฮาก้า[FIN D1-4] 1 -1.25
ซีเรียพรีเมียร์ลีก (Syrian League)
FT 19:00 1 เทชริน เอสซี 3-1
0-1
จาเบิลช 2 -1.25
-1.5
FT 19:00 2 อัล-โชต้าดามัสกัส 0-0
0-0
Ha Ji lage 2 +0
FT 19:00 1 Al-Horiyah 0-0
0-0
อัล คารามาห์ 1 +1
FT 19:00 3 อัล ฟูโตวา 2-1
2-0
อัล อิติฮัด 3 +0.25
โคโซวาร์ คัพ (Kosovo CUP)
FT 19:00 3 เคเอฟ เฟโรนิเคลิ 0-0
0-0
พริสตีนา 1 +0.25
ซีเรียพรีเมียร์ลีก (Syrian League)
FT 19:00 3 อัล วัทบา 1-2
0-1
อัล จาอิส (SYR) 3 +0.5
FT 19:00 5 1 อัล ซาเฮล 1-0
0-0
ฮัททีน 1 5 +1.25
+1.5
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:00 Kibera Black Stars 2-0
1-0
Modern Coast 2 -0.5
โคโซวาร์ คัพ (Kosovo CUP)
FT 19:00 3 KF Dukagjini 1-0
0-0
KF Drenica Skenderaj 1 1 +0.25
+0.5
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
Postp 19:00 ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี
ลีแมน -
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 19:05 [12]ชลบุรี เอฟซี 0-2
0-1
สมุทรปราการ ซิตี้[8] 2 -0.25
+0
▲▲-0.5
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:20 เมาน์ เคนยา ยูไนเต็ด 0-3
0-2
FC Talanta 3 +0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
Postp 19:30 [NE-14]บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)
บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี[NE-20] -
Postp 19:30 [NE-5]เบอร์ลิเนอร์เอเค07
เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด[NE-13] -
Postp 19:30 [NE-6]เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก
เอฟเอสวีออปติกราทโนว์[NE-18] -
Postp 19:30 [NE-16]วีเอฟบีเออร์บัค
ลิทช์เท่นเบิร์ค 47[NE-12] -
Postp 19:30 [NE-10]เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03
วีเอสจี อัลท์ไลนิค[NE-2] -
Postp 19:30 [NE-1]บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889
แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์[NE-17] -
Postp 19:30 [NE-4]คาร์ล ไซส์ เยน่า
บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก[NE-3] -
Postp 19:30 [NE-15]เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน[NE-19] -
Postp 19:30 [NE-7]เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี
ชามนิตเซอร์[NE-9] -
Postp 19:30 [NE-11]เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส[NE-8] -
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
FT 19:30 2 [11]เพย์กัน 1-0
0-0
ซบ อฮัน[14] 1 -0.25
FT 19:30 1 [16]แมชชีน ซาซี่ 0-2
0-2
เอสเตกฮลัล[3] 2 +0.5
▲▲+1
FT 19:30 5 [15]นาซซาจี้ มาซานดาราน 1-0
0-0
ไซปา[13] 3 -0.25
+0
ลีน่าฟุต (DR Congo Super Ligue)
Pend 19:35 Renaissance FC
Blessing FC -0.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 19:40 [16]อัล-นาดห์ฮา 1-2
3-2
นาจราน[11] -
FT 19:40 [15]Al Sahel 0-2
1-3
อัล-คาว์แคบ[10] -
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 20:00 1 [9]แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 2-1
2-1
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)[7] 1 +1
+0.75
FT 20:00 1 [4]ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) 4-1
3-1
เอสวี เม็พเพ่น (ญ)[10] -1.75
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
FT 20:00 1 [1]เออร์โกเทลิส 0-1
0-0
คิสสามิกอส[7] 1 4 -0.25
FT 20:00 2 [12]เออี คาไรสคาคิส 0-0
0-0
พานาคายคิ 2005[6] +0
▲▲+0.5
FT 20:00 1 [10]โดซา ดรามัส 1-0
1-0
ตริคาล่า[8] 2 +0
-0.25
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 20:00 [11]เอสซีซันด์(ญ) 1-1
0-0
เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ)[12] -0.25
▲▲-0.75
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup)
FT 20:00 3 [B4]NAPSA Stars 2-2
1-0
เจเอส คาบิลี่[ALG D1-6] 3 -0.5
-0.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 20:00 3 [2]อัล-ไฟฮา 1-0
0-0
อัล-อดาลห์[7] 1 -0.5
-0.25
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
FT 20:00 [1]ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 1-1
1-1
เซลังกอร์ พีบี[4] 3 -1.5
▲▲-2
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup)
FT 20:00 1 [B3]โคตอน สปอร์ต 2-0
0-0
รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน[MAR D1-8] +0.25
+0
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
FT 20:00 2 [6]เคดะห์ 3-1
0-1
เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ[3] 3 -0.5
▲▲▲-1.25
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup)
FT 20:00 2 [D3]Namungo FC 0-2
0-0
พีระมิดส์ เอฟซี[EGY D1-3] +0.5
+0.75
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
FT 20:00 3 [7]กัวลา ลัมเปอร์ 3-0
1-0
เปรัค[8] 4 +0
+0.25
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 20:00 5 [C-14]เอพี เทอร์ริส 1-0
1-0
คาตาเนีย[C-5] 2 +0.25
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
FT 20:00 2 [2]ตรังกานู 1-1
0-1
มะละกา[9] 2 -0.75
-0.5
▲▲-1
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1)
FT 20:00 [5]ยูเอส เบน กัวเดน 2-1
1-0
Rejiche[4] 1 -0.5
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 20:00 2 1 [19]Hutnik Krakow 0-3
0-1
เคเอส พอลโควิค[1] 2 +0.75
+0.5
FT 20:00 3 1 [16]โอลิมเปีย ไอบรองก์ 0-1
0-0
บิโตเวีย บิโตฟ[13] 3 +0.25
+0
FT 20:00 2 [15]สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 1-1
1-0
มอเตรอ รูบิน[8] 2 +0.5
+0.25
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1)
FT 20:00 [13]ซีเอ บิเซอร์ติน 2-1
1-0
ยูเอส ทาทูอิน[9] -0.25
+0
FT 20:00 1 [7]เอเอส ซอลิแมน 1-0
0-0
โอลิมปิก เด เบจา[10] 5 -0.25
FT 20:00 2 [11]อีเอส เมทเลาอิ 0-0
0-0
คลับ แอฟริเคน[12] 1 +0
+0.25
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 20:00 มบารารา ซิตี้ 1-1
1-1
บียูเอล เอฟซี -0.25
+0
FT 20:00 4 Vipers 1-0
1-0
กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี 1 -0.25
FT 20:00 1 Onduparaka FC 0-3
0-1
URA Kampala 2 +0.75
FT 20:00 ไบร์ท สตาร์ 1-2
1-1
เอสซี วิลล่า +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 [SWE D2-1]ฮาล์มสตัด 0-0
0-0
เฮลซิงบอร์ก[SWE D2-2] +0
FT 20:00 1 [SWE D1-11]วาลเบิร์ก เอฟซี 2-4
0-1
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ[SWE D2-14] -0.25
+0
Pend 20:00 [NOR D1-12]ชาร์ปบอร์ก 08
รัวฟอส[NOR AL-6] -
Pend 20:00 Aklosendi International
El Kanemi Warriors +0.75
FT 20:00 กอมเบยูไนเต็ด 2-0
2-0
Taraba FC 3 -1
-0.75
BUL U19 (BUL U19)
Pend 20:00 เบโร่ (ยู 19)
ลูโดโกเร็ทส์ รัซกราด (ยู 19) -
Pend 20:00 พีริน บลากอเยฟกราด(ยู 19)
โลโคโมทีฟพล็อฟดิฟ (ยู 19) -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 20:10 [147]เอธิโอเปีย 2-0
4-0
มาลาวี[123] -
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women)
FT 20:15 เอฟซี อีโบโลว่า (ญ) 0-0
0-0
Renaissance de Figuil Women 2 -0.5
-0.25
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
Pend 20:30 Atletico Porto Santelpidio
Olympia Agnonese -0.25
FT 20:30 ASD Molfetta 3-0
0-0
ปอติซี 1906 -0.75
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
FT 20:30 2 [5]สโกดา ซานธี 1-0
1-0
เลวาเดียกอส[2] 2 +0
-0.25
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division)
FT 20:30 2 [18]Thoi Lakatamias 1-4
1-1
Dignis Yepsonas[17] 1 +0
▲▲-0.5
-0.25
FT 20:30 [4]โอแทลลอส อเทียนัว 2-0
4-0
Xylotympou[15] 1 -
FT 20:30 [14]AE Zakakiou 1-0
1-1
Agia Napa[2] -
FT 20:30 2 [13]Omonia Psevda 1-3
1-1
Asil Lysi[9] 3 -0.25
FT 20:30 [5]โอโมเนีย อราดิปปู 0-1
1-1
Onisilos Sotiras[6] -
FT 20:30 4 [16]Kouris Erimi 1-1
0-0
Akritas Chloraka[10] 1 3 -0.75
FT 20:30 4 [8]Ahironas Liopetriou 0-2
0-1
อาริส ลิมาสซอล[1] 3 +0.75
+1
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 20:30 [CZE W1-1]สปาร์ตา ปราก (ญ) 3-0
0-0
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ)[FRA WD1-1] +3.5
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
FT 20:30 4 [8]ฟรี สเตท สตาร์ 3-1
2-0
เคป ทาวน์ ออล สตาร์[10] 2 -0.25
FT 20:30 [1]Sekhukhune United 0-0
1-0
Bizana Pondo Chiefs[15] -
FT 20:30 [6]ทีเอส สปอร์ติง 1-1
3-1
สตีนเบิร์ก ยูไนเต็ด[14] -
FT 20:30 [2]ริชาร์ดส์ เบย์ 0-0
1-0
Pretoria Callies[7] -
FT 20:30 [16]Cape Town Spurs 0-0
1-2
เจดีอาร์ สตาร์[4] -
FT 20:30 [9]โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี 0-0
0-0
Uthongathi FC[11] -
บัลแกเรีย คัพ (บัลแกเรีย คัพ)
FT 20:30 1 [BUL D1-6]ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 0-1
0-0
อาร์ดา[BUL D1-4] 1 +0
-0.25
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี (Italian Youth Cup)
FT 20:30 1 ฟิออเรนติน่า(ยู19) 3-1
0-0
ยูเวนตุส(ยู 19) 2 +0.25
+0
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:30 3 Team Nuova Florida 0-0
0-0
เอฟซี ซาวอย์ 1908 3 +0.25
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 20:30 2 [8]เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 1-1
0-0
เคเอฟซี โคมาร์โน[9] 4 -0.5
▲▲▲-1.25
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 20:30 2 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) 1-2
1-1
เบเนเวนโต้ (เยาวชน) 2 +1
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:30 เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ 4-0
1-0
เอเอสดี บรูซาปอร์โต 2 +0
▲▲-0.5
FT 20:30 3 Real Calepina FC 1-1
0-1
สแกนโซรอสซิเอต 4 -0.25
FT 20:30 3 Cjarlins Muzane 3-1
2-0
เดลต้า ปอร์โต โทลเล 3 -0.25
FT 20:30 1 Recanatese 2-2
1-0
FC Matese 2 -0.5
FT 20:30 1 1 เอเอสดี มูราเวรา 2-3
1-2
Nuova Monterosi 3 +0
▲▲▲+0.75
FT 20:30 SSD Marignanese 0-0
0-0
US Corticella -0.75
FT 20:30 3 เมซโซลาร่า 1-3
0-0
US Fiorenzuola 2 +0.25
+0
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup)
FT 20:30 1 คาร์ราเรเซ่ (ยู 19) 0-2
0-0
Grosseto U20 1 -0.25
+0
ฟุตบอลหญิงไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus Women Division 1)
Pend 20:30 Nea Salamis Famagusta (W)
เลฟโคเทียนิคโครเซีย(ญ) -
ลีกสำรอง อาหรับ เอมิเรสต์ (Arabian Gulf Reserve League)
FT 20:45 4 อัจมาน(สำรอง) 1-0
1-0
อัล วาเซิ่ล(สำรอง) 4 +0
+0.25
FT 20:45 อัล ชาร์จาห์(สำรอง) 1-5
0-3
อัล อาห์ลี ดูไบ (สำรอง) -0.25
+0
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 21:00 4 [C-3]บารี 1-1
1-1
ยูเอส คาเซอตาน่า 1908[C-10] 3 -0.75
-1
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 21:00 [20]ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ 0-3
0-2
ซีเอส กงส์ต็องตีน[10] +0.25
+0
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 21:00 1 [A-5]โปร ปาเทรีย 0-3
0-1
ปอนเทเดร่า[A-8] -0.25
-0.5
FT 21:00 4 [C-13]เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 0-1
0-0
ฟอกเจีย[C-7] 1 4 +0
+0.25
▼▼-0.25
FT 21:00 4 1 [C-11]วิเทอเบเซ่ 0-1
0-1
ยูเว่ สตาเบีย[C-6] 1 +0
+0.25
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 21:00 3 [15]เอเอสโอ ชเลฟ 1-0
1-0
ยูเอส บิสกรา[16] 3 -0.25
-0.5
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
Cancel 21:00 [10]อรารัต-อาร์เมเนียบี
อลาชเคิร์ท บี[11] -
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 21:00 [13]ดับบิวเอ ทเลมเซน 1-1
0-1
เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์[14] 2 -0.25
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 21:00 4 [B-16]อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ 0-1
0-1
อาเรสโซ่[B-20] 2 +0
-0.25
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 21:00 1 [7]ปาราดัว เอซี 1-2
0-0
เจเอส ซาอัวร่า[1] 3 +0
-0.25
ไซปรัส คัพ (Cyprus Cup)
FT 21:00 4 [CYP D1-6]โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 1-0
0-0
เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี[CYP D1-13] -1
-0.75
▲▲-1.25
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 21:00 1 [2]เอ็มซี โอราน 0-0
0-0
เอเอส เอน เอ็มลิล่า[5] 2 -0.5
-0.75
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 21:00 3 [C-17]บิสเซลเย 1913 0-1
0-1
ปากาเนเซ่[C-18] 1 2 +0
+0.25
+0
FT 21:00 3 [A-18]เจียน่า เออมินิโอ 4-3
1-1
ลุคเชเซ่[A-19] 1 -0.5
-0.25
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
Cancel 21:00 [6]บานานต์ส
แกนด์ซาซาร์ กาแพน[10] -
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 21:00 3 [A-12]โปรเซดโต้ 0-0
0-0
โปร เวอร์เซลลี่[A-2] +0.75
+0.5
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 21:00 1 [17]ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 0-2
0-1
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช[3] +0.5
+0.25
+0.5
FT 21:00 1 [4]เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 3-2
2-2
วิกรี่ ซูวอลกี้[5] 1 +0
-0.25
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 21:05 1 [18]โตริโน่ 3-2
0-2
ซัสเซาโล่[8] 2 +0
+0.25
+0
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
Postp 21:15 [4]ฟูแลด ครูเซสตัน
กอล โกฮาร์ เอฟซี[8] -
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
FT 21:30 [4]Sagrada Esperanca 0-0
0-0
บราวอส โด มาควิส[3] -
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 21:30 1 เอ็นเค มาร์โซเนีย 1909 2-0
1-0
Valpovka 1 2 -1.75
-2
FT 21:30 1 1 เอ็นเค วร์โบเวต 0-2
0-2
เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค 2 +1.75
+1.5
FT 21:30 เอ็นเค จารูน 7-0
3-0
NK Mladost Petrinja -1.5
-1.75
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
FT 21:30 3 [13]ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 1-1
0-0
Kustosija[8] 2 +0
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
FT 21:30 [12]Desportivo Huila 0-0
0-0
พรีเมโร่ เด อกอสโต้[7] -
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 21:30 2 NK Nask Nasice 1-1
1-1
Dakovo Croatia 2 +0.25
ลีน่าฟุต (DR Congo Super Ligue)
Pend 21:30 Daring Club Motema Pembe
AS Dauphins Noirs -1
สโลวีเนีย คัพ (สโลวีเนีย คัพ)
FT 22:00 4 [SLO D2-5]เอ็นเค นาฟต้า 3-2
2-2
NK Fuzinar[SLO D2-8] 2 -0.75
-0.5
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
FT 22:00 1 [19]วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี 0-0
0-0
จิกาวา โกลเด้น สตาร์[16] 2 -0.75
FT 22:00 1 [5]เคโน พิลเลร์ส 2-0
0-0
ควาร่า ยูไนเต็ด[1] 3 -0.5
-0.75
FT 22:00 1 1 [6]อควายูไนเต็ด 1-0
1-0
อิฟานยี่ ยูบัช[18] -1.25
FT 22:00 [7]ริเวอร์ ยูไนเต็ด 2-0
0-0
เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี[15] 3 -1.5
-1.25
FT 22:00 [13]ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี 2-0
2-0
วิคกิ ทัวร์ริส[11] 1 -1
-0.75
FT 22:00 1 [20]อะดามาวา ยูไนเต็ด 1-1
0-0
อาเบีย วอร์ริเออร์ส[10] 1 -0.25
+0
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี (Italian Youth Cup)
FT 22:00 3 เจนัว(ยู19) 2-0
0-0
เอ็มโปลี(เยาวชน) 2 -0.25
+0
แอลเบเนีย คัพ (แอลเบเนีย คัพ)
FT 22:00 3 [ALB D1-3]ตูตา เดอร์เรซ 1-0
1-0
เคเอส กูเกซี[ALB D1-6] 1 5 -0.25
FT 22:00 1 [ALB D1-4]วัลลัซเนีย 1-0
1-0
KS Korabi Peshkopi -
เบนิน ลีก 1 (Benin Ligue 1)
FT 22:00 1 Real Sports Parakou 1-0
1-0
US Cavaliers de Nikki -1.25
FT 22:00 3 JSP 1-0
0-0
Avrankou Omnisport FC 1 -0.25
ไนจีเรีย ฟุตบอล ลีก (Nigeria Women Football League)
FT 22:00 1 FC Robo (w) 2-1
2-0
Rivers Angels (w) 2 -0.25
Pend 22:00 Confluense Queens (W)
Osun Babes (W) -0.5
เบนิน ลีก 1 (Benin Ligue 1)
Pend 22:00 ASOS
USS Krake -1.25
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 22:05 3 [13]โรเตอร์ โวลโกกราด 0-4
0-1
เอฟเค รอสตอฟ[9] 2 +0.5
+0.25
ไนจีเรีย ฟุตบอล ลีก (Nigeria Women Football League)
FT 22:05 1 Sunshine Queens (W) 2-0
1-0
Dream Star (W) 1 -1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:10 Sokoto United FC 1-0
0-0
Efcc FC 2 -0.75
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1)
FT 22:15 [8]ยูเอส โมนาสตีร์ 0-0
0-0
สตาดิ ตูนิเซียน[6] 3 -0.75
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 22:30 2 [15]อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) 2-3
0-2
ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ)[7] 1 2 +1
+0.75
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:30 3 [14]อัล-จีล 1-3
0-0
อัล ทาย[6] 3 +0.25
+0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
Postp 22:30 Valls UE
โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ -
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 22:30 4 [11]เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 0-0
0-0
ชินเดียทาร์โกวิสเต้[8] 3 -0.5
-0.25
-0.5
เช็กคัพ (Czech Republic Cup)
FT 22:30 2 [CZE D1-2]สปาร์ตาปราก 1-0
0-0
บานิค ออสตราว่า[CZE D1-7] 1 4 -1.25
▼▼-0.75
การ์ต้า ลีก บี (Qatar B)
FT 22:30 2 อัล มาร์คไฮยา 2-3
0-1
มูอิเทอร์เอสซี 2 +0.25
+0
FT 22:30 2 1 อัล บิดด้า เอสซี 1-3
1-1
รัสเซลล์ซิตี้ 2 -0.5
-0.75
▼▼-0.25
-0.5
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
FT 22:59 1 [7]สลาเวน โคปริฟนิก้า 1-3
1-0
ริเยก้า[4] +0.25
+0.5
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup)
FT 22:59 1 [D4]Nkana FC 0-2
0-0
ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก[MAR D1-1] 3 +0.5
+0.25
+0.5
FT 22:59 2 [C3]ซาลิ ตาส 1-0
0-0
เอตัวล์ ดู ซาเฮล[TUN D1-2] 3 +0.25
FT 22:59 2 [C4]เอเอสซี จาราฟ 1-1
0-0
สฟาเคซี[TUN D1-3] 2 +0.25
+0
ไซปรัส คัพ (Cyprus Cup)
FT 22:59 1 [CYP D1-10]เนีย ซาลามิส 1-0
0-0
เออีเอล ลิมาสซอล[CYP D1-2] 2 +0.75
+0.5
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup)
FT 22:59 2 [SAPL D1-3]ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 2-1
1-1
เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล[NGA PR-3] 3 -1
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
FT 22:59 3 [ISR D1-8]เบต้าเยรูซาเล็ม 1-1
1-1
แอชดอด เอ็มเอส[ISR D1-3] 2 +0
นิคารากัว เซกุนด้า ดิวิชัน (Nicaragua Segunda Division)
FT 22:59 1 Gutierrez Nicaragua 4-1
1-0
เดปอร์ติโว ลาส ซาบานาส 1 -0.25
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 22:59 Kiang West FC 2-2
0-2
Gunjur United 1 +0.5
FT 22:59 Falcons FC 2-2
0-1
SK East BI 2 -1.25
FT 22:59 Red Hawks FC 2-3
1-1
Team Rhino FC 1 +0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
22:59 มัล เมนอร์
เอฟซี คาร์ทาเกน่า -
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League)
FT 22:59 1 Rahimo FC 0-1
0-0
ASFA-Yennenga 4 +0
FT 22:59 1 US Forces Armees 0-1
0-1
Royal FC 3 -0.75
แอฟริกาคัพ อายุไม่เกิน 17 ปี (African Youth Cup U17)
Postp 23:00 แทนซาเนีย (ยู17)
แอลจีเรีย(ยู 17) -
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 23:10 3 Watanga FC 1-0
0-0
Nimba United 4 -0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 23:15 6 1 Valdesoto 1-1
1-1
คลับ เซียโร 3 +0.25
+0
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 23:15 Los Llanos Acero U19 1-1
1-3
ซีดี มาริโน่ (ยู 19) -
FT 23:15 4 Llano del Moro U19 2-2
1-0
Mensajero U19 1 +0.75
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 23:30 3 1 [B-1]ปาโดวา 4-0
2-0
เฟอรัลพิซาโล[B-6] 1 -0.75
▼▼▼+0
-0.25
FT 23:30 3 [B-12]กุบบิโอ 3-2
0-1
เปรูจา[B-2] 2 +0.5
FT 23:30 [C-8]เตราโม่ 2-4
0-0
แตร์นาน่า[C-1] +0.5
+0.25
+0.5
FT 23:30 5 [B-9]เชเซน่า 2-2
2-1
เมทัลลิกา คาลชิโอ้[B-8] 1 -0.5
▼▼+0
FT 23:30 2 [B-3]ซุดติโรล อัลโต้ 2-0
2-0
โมเดน่า[B-4] 2 -0.5
-0.25
FT 23:30 3 [B-17]ไอโมเลเซ่ 0-0
0-0
Legnago Salus[B-18] 4 -0.25
+0
บัลแกเรีย คัพ (บัลแกเรีย คัพ)
FT 23:30 5 [BUL D1-11]สลาเวีย โซเฟีย 2-1
0-0
เลฟสกี้ โซเฟีย[BUL D1-8] 2 +0.25
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
FT 23:30 2 1 [ISR D1-13]ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา 0-0
0-0
ฮาโปเอล อฟูล่า[ISR D2-9] 2 -1
-0.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 23:30 1 Hapoel Ironi Karmiel 6-0
3-0
Bnei Bir Al Maksur 4 -2.75
กุปเดอฟร็องส์ (Coupe de France)
FT 23:45 3 [FRA D1-2]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 3-0
2-0
ลีลล์[FRA D1-1] 5 -1.25
▼▼-0.75

ผลฟุตบอลวัน 18 มีนาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:00 3 [W-18]เอสวี ลิปสตัดท์ 2-0
2-0
อเลมานเนีย อาเค่น[W-13] 1 +0.5
+0.25
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 00:00 [2-4]แอธเลติก บิลเบา บี 4-0
1-0
เอสดี ไลเนา[2-21] 4 -0.75
▼▼-0.25
▲▲▲
-1.25
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur)
Postp 00:00 [B-8]เม็ตซ์ บี
อองตองต์ เอสเอสจี[B-14] -
Postp 00:00 [B-12]เซอด็อง
สต๊าด เดอ แร็งส์ 2[B-13] -
Postp 00:00 [B-6]St. Maur Lusi
เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี[B-11] -
Postp 00:00 [B-9]โอแซร์ บี
ล็องส์ บี[B-4] -
Postp 00:00 [B-16]แซง กวองแตง
เอปินาล[B-2] -
Postp 00:00 [B-15]SC Schiltigheim
กาเซเล็ค อฌักซิโอ้[B-9] -
Postp 00:00 [C-5]เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล
GFA Rumilly Vallieres[C-12] -
Postp 00:00 [B-5]โบบิกนี เอ.ซี.
Haguenau[B-3] -
Postp 00:00 [C-14]จูรา ซูด ฟุต
Grasse[C-8] -
Postp 00:00 [C-4]Martigues
โมนาโก 2[C-13] -
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 00:00 1 [10]ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) 6-6
2-3
บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล)[4] +2.5
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 00:00 1 [14]เลช พอซนาน 2 1-2
1-0
จีเคเอส คาโตวีตเซ[2] 2 +0.5
▲▲+1
FT 00:00 4 [18]โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 2-1
1-0
สเตล รุสซ์โซว[7] 1 +0.5
+0.25
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 00:00 3 [12]เทเลค กรอซนี่ย์ 2-0
1-0
อาร์เซน่อล ตูล่า[14] 4 -0.5
-0.75
FT 00:00 1 1 [3]ซีเอสเคเอ มอสโก 2-3
1-1
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[1] +0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 00:00 [SWE D2-10]ไอเค บราเก้
คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค[SWE D3NS-11] -
นิคารากัว เซกุนด้า ดิวิชัน (Nicaragua Segunda Division)
FT 00:00 2 เอฟซี เอสเตลี 1-0
1-0
FC Yali 1 4 -0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 00:00 ลันซาโรเต้ 1-0
1-1
UD Kia -
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 00:00 CD Achaman Santa Lucia (w) 0-1
0-0
Puerto del Carmen (W) -0.5
กัวเตมาลา เซกุนด้า ดิวิชัน (Guatemala Segunda Division)
FT 00:00 2 CSD Amatitlan 5-0
1-0
Capitalinos FC 1 1 -0.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
00:30 [W-4]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน)
Wuppertaler[W-14] -0.5
-0.25
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur)
Postp 00:30 [B-1]โกเบลินซ์
บิวแวร์ส[B-7] -
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 00:30 [13]เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 1-2
0-1
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ[4] 1 +0.25
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
00:30 [SWE D2-7]จีเอไอเอส
ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ[SWE D1 SNS-8] -
FT 00:30 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 2-2
2-2
จีเอไอเอส +0.75
+0.5
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
FT 00:45 6 [TUR D1-11]อันตัลยาสปอร์ 2-0
1-0
อลันยาสปอร์[TUR D1-5] 6 +0.25
+0.5
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 01:00 3 [1]ดินาโม เดรสเดน 1-0
1-0
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน[5] 2 -0.25
-0.5
FT 01:00 1 1 [14]เอสวี เม็พเพ่น 0-4
0-2
เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05[16] 1 +0
FT 01:00 2 [20]เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 0-0
0-0
ทีเอสวี 1860 มิวนิค[3] 1 +0.5
FT 01:00 4 1 [7]เอสซี เวิร์ล 1-1
0-0
อิงโกลสตัดท์[2] 1 +0
▲▲+0.5
ลีกคัพหญิงไอซ์แลนด์ (Iceland Womens League Cup)
FT 01:00 1 [ICE LD1-2]เคฟลาวิค(ญ) 6-0
3-0
เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ)[ICE WPR-10] 1 -1.5
▲▲▲-2.25
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
FT 01:00 [1]เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) 0-0
3-0
มัคคาบี้ โฮโลน เอฟซี (ญ)[10] -
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 01:00 2 [4]เซบีย่า 2-0
1-0
เอลเช่[17] 1 -1.5
▼▼-1
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 01:00 2 [A-4]ทิซเตด เอฟซี 0-0
0-0
โฮลสเตโบร บีเค[A-14] 2 -1.25
▲▲-1.75
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ)
FT 01:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด(ยู 18) 0-0
2-3
AFC Fylde U18 -
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 01:00 [off-3]วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) 4-0
4-0
Odense Q (w)[off-1] -
ฟุตบอลหญิง โปรตุเกส คัพ (Portugal Campeonato Nacional Women)
FT 01:00 2 สปอร์ติง(ญ) 1-2
0-2
สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) 1 3 +0.25
▼▼▼-0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 01:00 1 Santfeliuenc FC 1-1
1-1
CF Montanesa 6 -0.25
-0.5
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League)
FT 01:00 2 ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ) 0-2
0-0
ฟลูมิเนนเซ่อาร์เจ(ญ) 2 -1.5
▲▲-2
FT 01:00 2 Botafogo (W) 3-0
2-0
วาสโก ดา กามา ( ญ ) 1 1 -1.25
-1
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 01:00 1 Viajes Interrias FF (W) 2-1
1-1
Umia CF (W) -2.5
กัวเตมาลา เซกุนด้า ดิวิชัน (Guatemala Segunda Division)
FT 01:00 1 1 Juventud Retalteca 2-2
1-0
Gomera Comercio FC 4 -0.75
โคปา อาร์เจนตินา (Copa Argentina)
FT 01:05 1 [ACT M-8]เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ 0-2
0-0
ซาน เทลโม่[ARG D2-7] +0.5
+0.75
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
Postp 01:15 [7]เอฟเอฟซี แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ)
เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ )[8] -0.75
-1
-0.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 01:15 4 Sporting Club Tel Aviv 0-0
0-0
ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน 1 1 +1.25
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League)
FT 01:15 RC Kadiogo 1-2
0-1
AS Sonabel 2 -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 01:30 2 [W-2]ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 1-1
1-0
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)[W-1] 3 -0.5
-0.25
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 01:30 [BRA CE-7]กัวรานี่ ซีอี 0-4
1-5
เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่[BRA D2-5] -
FT 01:30 3 Juventude MA 0-2
0-2
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 1 2 +0.5
+0.25
FT 01:30 Rio Branco VN 1-1
1-1
เอบีซี อาร์เอ็น -
FT 01:30 3 คาสแตนฮาล พีเอ 0-3
0-1
โวลตา เรดอนดา 3 +0.75
+0.5
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 01:30 [1]เลบันเต(ฟุตซอล) 2-1
0-0
Real Betis Futsal[8] -2.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 01:30 อัลคอร์ค่อน บี 0-0
0-0
แอตเลติโก้ ปินโต้ 5 -0.75
▲▲-1.25
บราซิล คัมปิโอนาโต้ แซร์จิปาโน (Brazil campeonato sergipano)
FT 01:30 4 1 America EC Pedrinhas 1-1
0-1
Dorense SE 2 +1.75
บราซิล คอมเปโอนาโต้ ปาราเอนเซ่ (Brazil Campeonato Paraenze)
FT 01:30 2 1 อัลโต พีไอ 2-0
2-0
Tiradentes/PI 3 -1.25
-1.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 01:30 1 CD Plus Ultra 0-1
0-0
CD Bullense 3 +1.5
+1.25
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
FT 01:45 3 [ISR D1-2]มัคคาบี้ ไฮฟา 2-1
0-1
มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า[ISR D1-4] 2 -0.75
-1
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 01:45 2 CP Calasancio 0-2
0-1
Casalarreina 2 +0.75
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 02:00 2 [24]กริมสบี้ ทาวน์ 0-0
0-0
ทรานเมียร์ โรเวอร์[4] 2 +0.5
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women's)
FT 02:00 1 [1]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) 2-1
1-0
อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ)[3] 2 -0.25
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League)
FT 02:00 4 [7]ลอนดริน่า พีอาร์ 1-1
1-0
Azuriz FC[8] 3 -0.75
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 02:00 3 Gauss PI 1-0
0-0
อัตเลติโก อาเครียโน่ 1 3 -1
-1.25
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup)
FT 02:00 4 1 [A4]อัล-อาห์ลี เบงซี่(N) 1-0
1-0
อีเอส เซทิฟ[ALG D1-3] 1 3 +0.5
+0.25
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 02:00 2 [13]แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 0-2
0-0
ซันเดอร์แลนด์[4] 2 +0.5
+0.25
+0.5
แอฟริกาคัพ อายุไม่เกิน 17 ปี (African Youth Cup U17)
Postp 02:00 คองโก ยู 17
ไนจีเรีย(ยู 17) -
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 02:00 2 [24]วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 1-3
0-1
บาร์นสลีย์[6] 1 3 +0.5
▲▲+1
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League)
FT 02:00 1 [5]เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) 0-3
0-1
เชลซี เอฟซี (ญ)[1] 1 +1.5
▲▲+2
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 02:00 2 [14]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 3-2
0-2
มิลล์วอลล์[10] -0.25
+0
FT 02:00 [17]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 0-2
0-2
นอริช ซิตี้[1] 1 +0.5
+0.75
ลีกคัพหญิงไอซ์แลนด์ (Iceland Womens League Cup)
FT 02:00 [ICE LD1-3]ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) 2-0
5-1
กรินดาวิค (ญ) -
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League)
FT 02:00 [13]โตเรโด้ โคโลเนีย เวิร์ค พีอาร์ 0-2
0-1
ปารานา พีอาร์[12] +0.75
+1
+0.75
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 02:00 2 [off-4]เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) 1-1
0-0
JAI Fodbold (w)[off-2] 1 -1.5
▼▼-1
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ)
FT 02:00 Basford United (U18) 0-0
0-4
เวส บรอมวิช (ยู 18) -
FT 02:00 เอฟเวอร์ตัน(ยู18) 0-0
2-2
วีแกน แอธเลติก(ยู18) -
FT 02:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 18) 0-0
0-2
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด(ยู 18) -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 02:00 2 ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า 1-0
0-0
CD Vera 4 -0.5
-0.25
FT 02:00 2 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี 3-0
2-0
Racing Villalbes 3 +0
-0.25
FT 02:00 1 1 ซิลวา เอสดี 1-0
1-0
Viveiro CF 1 2 -0.5
-0.25
FT 02:00 1 ED Moratalaz 2-0
0-0
AD Complutense Alcala 2 -0.5
▲▲-1
FT 02:00 1 เตเนริเฟ่ 2 2-0
0-0
ยูดี แอลบาร์ร่า 1 -1.25
▼▼-0.75
คัมปิโอนาโต ซูล-มาตู-โกรสซินเซ (Brazil Campeonato Sul-Matogrossense)
FT 02:00 2 Novoperario MS 3-4
1-1
อีซี อาเกีย เนกรา 4 +0
▲▲+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 02:00 [SWE D3VG-11]เอสโลฟ บีเค
ทอร์น ไอเอฟ[SWE D1 SNS-12] -
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
Pend 02:00 CFS La Garita (w)
UD Las Torres (w) -4.25
-4.5
คัมปิโอนาโต ซูล-มาตู-โกรสซินเซ (Brazil Campeonato Sul-Matogrossense)
FT 02:00 1 Tres Lagoas 1-4
0-3
Uniao ABC 5 +0.75
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 02:30 2 Nova Mutum EC 0-0
0-0
ทอมเบนเซ่ 3 +0.25
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 02:30 3 [B-11]มานโตวา 3-2
1-2
ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า[B-10] 1 -0.25
FT 02:30 4 [C-2]อเวลลิโน่ 3-1
1-0
โปเทนซ่า[C-15] 3 -0.75
-1
FT 02:30 2 [A-1]โคโม 1-2
0-1
อัลบิโนเลฟเฟ่[A-10] 3 -0.75
-0.5
FT 02:30 3 [B-14]คาร์ปิ 0-2
0-1
วิส เปซาโร[B-15] 5 -0.25
+0
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 02:30 1 [7]Vaidepenas Futsal 2-1
7-2
เพนิสโคลา(ฟุตซอล)[16] -
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League)
FT 02:30 1 [12]เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) 2-2
0-1
เบอร์มิงแฮม (ญ)[9] 1 +0
▲▲▲-0.75
FT 02:30 [11]บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) 0-3
0-2
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ)[2] 1 +2.75
▲▲▲
▲▲▲▲
+4.5
FT 02:30 3 [10]แอสตัน วิลล่า (ญ) 0-2
0-1
ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ)[7] +0.75
▼▼+0.25
+0.5
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 02:30 ซีดีอี โอลิมปีโกเดอมาดริด(ญ) 3-0
3-0
Torrelodones (W) 1 -0.5
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 02:45 [15]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0-0
0-0
บริสตอล ซิตี้[12] 1 -0.5
-0.75
FT 02:45 1 [23]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 1-1
1-0
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[18] 1 -0.25
+0
FT 02:45 2 [21]เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 2-1
1-1
เร้ดดิ้ง[5] +0
+0.25
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
Postp 02:45 [5]เครย์วันเดอร์เรอร์ส
วินเกตส์ & ฟินเชลย์[16] -
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 03:00 2 [BRA CBD-1]อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ 0-3
0-0
วิลา โนวา[BRA CGD-2] 1 +0.25
FT 03:00 แกลเวซ เอซี 1-3
0-1
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ +2.25
▲▲▲
+3.25
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 03:00 1 [ENG PR-4]เชลซี 2-0
1-0
แอตเลติโก้ มาดริด[SPA D1-1] 1 4 -0.5
-0.25
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
FT 03:00 1 [COL D2(a)-3]เวลเลดูปา เอฟซี 1-0
0-0
ออโซมารโซ่[COL D2(a)-6] 1 1 -0.5
-0.25
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 03:00 1 [GER D1-1]บาเยิร์น มิวนิค 2-1
1-0
ลาซิโอ[ITA D1-7] 4 -1.5
-1.25
▲▲-1.75
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
FT 03:00 1 [COL D2(a)-5]เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 2-1
2-1
ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี[COL D2(a)-9] 1 1 -0.25
+0
brazil campeonato paraibano (brazil campeonato paraibano)
03:00 [7]เนซิออนแนล ดิ ปาโตส พีบี
Perilima PB[9] -
บราซิล คัมปิโอนาโต้ แซร์จิปาโน (Brazil campeonato sergipano)
FT 03:00 2 AD Confianca 1-2
1-1
อีตาบายานา 3 -1
-0.75
โกปา ลีเบร์ตาโดเรส หญิง (Copa Libertadores Femenina)
FT 03:00 1 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) 1-1
0-0
อเมริกา เด กาลี (ญ) 3 -2.75
▲▲▲
-3.75
บราซิล คัมปิโอนาโต้ แซร์จิปาโน (Brazil campeonato sergipano)
03:00 อีตาบายานา
AD Confianca -
โคปา อาร์เจนตินา (Copa Argentina)
FT 03:15 4 1 [ARG D1-1]โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 0-1
0-1
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส[ARG D1-16] 1 -0.25
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 04:00 4 [BRA PE-5]Reet 1-0
1-0
บัสควอ เอฟซี[BRA CCD1-5] 3 +0.75
+0.5
โคปา โด นอร์เดสเต้ (Brasil Campeonato do Nordeste Primeira)
FT 04:00 3 [BRA PE-4]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 1-1
1-1
4 de Julho 3 -1.25
-1
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 04:00 4 [(c)-8]มาราธอน 1-2
0-2
ซีดี วิด้า[(c)-6] 2 +0
▲▲-0.5
คัมปีโอนาโต บายาโน (Brazil Campeonato Baiano Division)
FT 04:00 4 [7]บาเฮีย บีเอ 0-0
0-0
วิตอเรีย บีเอ[6] 4 +0.5
+0.25
นิคารากัว เซกุนด้า ดิวิชัน (Nicaragua Segunda Division)
FT 04:00 1 America JDE 3-1
1-0
FC Naciones Unidas 1 -2.75
▲▲-3.25
FT 04:00 2 1 Organica Masachapa FC 1-2
0-1
เดปอร์ติโบ มาซาย่า 1 3 +0
กัวเตมาลา เซกุนด้า ดิวิชัน (Guatemala Segunda Division)
FT 04:00 4 Deportivo Santa Cruz A.V 0-0
0-0
San Benito FC 3 +0
เอลซาวาดอร์ เซกุนดา ดิวิชัน (El Salvador Segunda Division)
FT 04:00 4 CD Aspirante 2-1
0-1
CD Liberal 3 -0.25
FT 04:00 2 CD Titan 4-3
2-1
CD Vendaval 3 -1.25
FT 04:00 3 CD San Pablo Municipal 3-4
1-0
AD Santa Rosa Guachipilin 3 -0.5
นิคารากัว เซกุนด้า ดิวิชัน (Nicaragua Segunda Division)
FT 04:00 Atletico Somotillo 1-0
0-0
มินา เอฟซี 1 +0
กัวเตมาลา เซกุนด้า ดิวิชัน (Guatemala Segunda Division)
FT 04:00 3 Juventud Pinulteca FC 1-0
1-0
Fraijanes FC 3 -0.25
FT 04:00 2 Depor Aguablanca FC 1-3
0-2
Gualan FC 3 +0.25
FT 04:00 3 2 Deportivo Champerico 3-0
2-0