ราคาบอล.cc
ผลบอล 17 มีนาคม 2564ผลบอล 16 มีนาคม 2564ผลบอล 15 มีนาคม 2564ผลบอล 14 มีนาคม 2564ผลบอล 13 มีนาคม 2564ผลบอล 12 มีนาคม 2564ผลบอล 11 มีนาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 15 มีนาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 06:30 4 [(a)-9]บลูมมิ่ง 2-2
2-1
Independiente Petrolero 3 -2.5
▲▲▲-3.25
▼▼▼
▼▼▼▼
-1.5
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 07:00 5 [(c)-12]กัวเรตาโร่ เอฟซี 2-1
2-0
แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์[(c)-10] 1 -0.25
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 07:00 3 [(a)-5]เดปอร์ติโวโอโกตัล 1-0
1-0
มานากัว เอฟซี[(a)-3] 2 +0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:30 1 [A-5]บานฟิลด์ 0-0
0-0
ซาน ลอเรนโซ่[A-12] 1 -0.25
-0.5
ตอร์เนียว โคปา เบติโก ครูซ (Aruba Cup)
FT 07:30 Real Koyari 2-5
1-3
เอสวี ริเวอร์ เพลท 2 +0.5
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 07:45 5 [(C)-3]ทอร์ค 1-2
1-0
ซีเอ เพนาโรล[(C)-4] 1 5 +0
+0.25
+0
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:00 1 1 [(a)-7]อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 1-0
0-0
แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า[(a)-9] 1 2 -0.5
-0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:00 1 1 [(c)-10]ชีวาส กัวดาลาจาร่า 0-3
0-1
คลับ อเมริกา[(c)-1] 2 +0.25
+0
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
FT 14:00 [14]ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี 0-0
0-0
นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี[6] -0.5
-0.25
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League)
Postp 15:05 [8]เมลเบิร์น ซิตี้(ญ)
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(ญ)[6] -
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 15:10 3 [6]เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ 4-3
1-2
เวลริงตัน โฟนิค[10] 3 -0.25
-0.5
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
Pend 15:11 Income Tax SC
เอ็มอีจี -
อินเดีย ดิวิชัน 1 (India League Division 1)
FT 15:35 [4]โกคูลัม เคราล่า เอฟซี 1-1
1-1
รีล แคชเมียร์ เอฟซี[3] 3 -0.25
-0.5
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 16:05 2 [1]เอฟซี กากรา 0-2
0-0
ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี[5] 2 -1
▲▲-1.5
FT 16:05 3 [8]เมรานี่ ทบิลิซี่ 2-0
1-0
ชิคฮูร่า[9] 2 +0
-0.25
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women)
FT 16:05 4 วาซาส เฟมิน่า โอดอร์เฮ (ญ) 0-3
0-1
โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) 1 +1.5
+1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:05 เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 1-2
1-2
ลูกิ อีเนอร์จีย่า -
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
FT 16:40 2 Kawran Bazar Progoti 0-0
0-0
Dhaka Wanderers 2 -0.5
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:00 [AUT D1-4]สตวร์มกราซ 1-0
3-1
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก[AUT D1-6] -
อินเดีย กัว ลีกอาชีพ (India Goa Professional League)
FT 17:15 เอฟซี กัว ดีเวลลอปเม้นท์ 2 2-0
1-0
Manula manula -0.75
อินเดีย ดิวิชัน 1 (India League Division 1)
FT 17:35 [5]ทีอาร์เอยู เอฟซี(N) 1-0
0-0
มิเนอร์ว่า อคาเดมี่[2] 1 +0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 17:40 4 [13]คาปาลาบา บูลด็อก 3-2
3-0
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์[4] +3.25
+3
▲▲+3.5
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 18:00 4 [7]เอฟซี เชอวาร์เดนิ 0-2
0-1
เอฟซี ซิโอนี่[3] 2 +0.75
▲▲▲+1.5
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 18:00 [5]Urartu II 0-1
0-1
เลอร์นายิน อาร์ทซัค[6] -0.5
▲▲-1
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 18:00 [6]อัล-นาฟ 0-0
0-0
Al Qasim Sport Club[18] -
FT 18:00 [9]แบกแดด 0-1
0-1
อัล กูวา อัล จาวิย่า[1] -
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 18:00 2 Shahrdari Hamedan 1-0
0-0
Elmoadab Tabriz FC 2 -0.25
FT 18:00 2 1 Atrak Bojnourd FC 1-0
1-0
Naft Omidiyeh 2 +0
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 18:00 IMT Novi Beograd U19 3-3
1-0
โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) -0.5
▲▲-1
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 18:05 1 Shams Azar Qazvin 0-4
0-0
Niroye Zamini 2 +0
FT 18:05 2 Mohtasham Tabriz 2-1
1-1
Espad Tehran 1 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:10 2 ฟูแลด ครูเซสตัน 2-0
1-0
Naft Gachsaran 2 -0.25
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 18:20 1 [3]โคแคน 0-0
0-0
คิซิลคัม ซารัชโชน[5] 2 -
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 18:40 3 Shahrdari Bam 2-1
0-0
Shohada Babolsar 5 +0.5
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
FT 19:00 1 [2]อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล 0-0
0-0
ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี[4] 2 -1.5
▲▲▲-2.25
-2
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 19:00 3 [7]โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 2-1
0-0
เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ[6] 3 -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 [SWE D2-9]ฟัลเค่นเบิร์ก 1-1
1-0
ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ[SWE D1 SNS-15] -
FT 19:00 3 [104]เคนยา 2-1
1-1
แทนซาเนีย[135] -0.25
ซีเรีย ดิวิชัน 2 (Syria Division 2)
FT 19:00 Efrin 3-0
0-0
อัล-จาซีร่า -1
FT 19:00 2 อัล อราบี 1-0
0-0
Al-Yaqdhah 3 +0
โคโซโว ดิวิชัน 1 (Kosovo Division 1)
FT 19:00 3 KF Ulpiana 1-0
1-0
KF Dardana 5 -0.5
ซีเรีย ดิวิชัน 2 (Syria Division 2)
FT 19:00 Shortet Homa 0-2
0-0
อัล นาวัล 3 +0.5
FT 19:10 1 อัล-โมฮาฟซา 0-1
0-1
อัล มาจด์ 4 -0.5
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 20:00 2 [A-1]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 7-1
1-0
เซาแธมป์ตัน (ยู 23)[A-12] -2
▼▼-1.5
FT 20:00 1 [B-5]วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) 0-0
0-0
ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23)[B-11] 1 -0.5
▲▲-1
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 20:00 5 [7]โปรเลเตร์ โนวี ซาด 2-0
0-0
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา[5] 1 4 -0.25
FT 20:00 [8]บัซคา โทโพลา 3-0
2-0
แมควา ซาแบค[19] -1.25
▲▲▲-2
FT 20:00 6 [6]แรดนิค ซูดูลิซาร์ 2-2
2-1
วอจโวดิน่า โนวิ แซด[3] 3 +0.25
▲▲+0.75
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 20:00 1 [B-1]ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 2-1
2-1
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23)[B-13] -1.25
▲▲▲-2
กาตาร์ คัพ (Qatar Prince Cup)
Postp 20:00 [QAT D1-2]อัล-ดูฮาอิล
อัล เรย์ยาน[QAT D1-3] -
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League)
FT 20:00 Shabab Althahrea 1-3
0-1
ซแบ๊บ อัลคาลิล 2 +0
▲▲▲
▲▲
+1.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 20:00 1 Maccabi Yavne Shimon U19 2-2
1-1
ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19) 3 +1
+0.75
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 20:15 1 [2]อัล โชลต้า 5-0
1-0
Al Diwaniya[14] -
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 20:30 3 [16]เนฟโตชิมิก บูร์กัส 0-0
0-0
ลิเท็กซ์ โลเวช[8] 1 +0.25
อินเดีย ดิวิชัน 1 (India League Division 1)
FT 20:30 [1]ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส(N) 1-4
1-1
โมฮัมเมดัน เอสซี[6] 2 +0
▲▲▲-0.75
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 20:30 [1]ปัคตากอร์ 3-0
2-0
มาเชล มูบาเร็ค[13] 1 -2
-2.25
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
FT 20:45 2 [7]อัล วาเซิ่ล 4-2
1-2
อัจมาน[13] 1 -0.75
-0.5
FT 20:45 2 [1]อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) 4-2
2-1
อาห์ลี อัล ฟูจารัช[12] 4 -1.25
▲▲-1.75
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 21:00 4 [P1-2]เอเอส โรม่า(เยาวชน) 1-0
0-0
โบโลญญ่า(เยาวชน)[P1-12] 3 -1
▲▲-1.5
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 21:00 2 [3]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) 0-2
0-1
ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23)[18] 3 -1.5
-1.75
FT 21:00 1 [12]มิลล์วอลล์(ยู 23) 3-3
2-2
บริสตอล ซิตี้ (ยู 23)[2] +0
▲▲▲+0.75
FT 21:00 1 [15]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23) 1-3
1-0
โคเวนทรีซิตี้(ยู 23)[14] 2 +0
▲▲-0.5
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
FT 21:00 1 [10]เอ็นดี กอริก้า 0-3
0-0
ทาบอร์เซซานา[7] 3 +0.25
+0
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 21:00 [N-2]โอเรโบร (ยู 21) 0-1
0-1
GIF Sundsvall U21[N-6] -1.75
Postp 21:00 [SWE U21AS-7]ฮัคเค่น (ยู 21)
ไอเอฟเค โกเตเบิร์ก (ยู 21)[SWE U21AS-8] -
เซอร์เบียลีก หญิง (Serbia League Women)
Pend 21:00 ZFK Sloga Zemun (w)
สปาร์ตัคซูบาติการ์(ญ) -
คูเวต ดิวิชัน 1 (Kuwaiti Division One)
FT 21:10 [2]ยาร์มุค 0-0
2-2
Burgan SC[4] -
FT 21:10 [5]Al Gela 0-0
1-3
อัล-ทาดามอน(คูเวต)[4] -
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
FT 21:15 1 [10]อัล ซาเฮล 0-2
0-0
อัล-อราบิคลับ (คูเวต)[6] 1 3 +1
+1.25
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
Postp 22:00 [6]แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์
เมดสโตน ยูไนเต็ด[11] -
Postp 22:00 [19]เบรนทรี ทาวน์
ดัลลิช แฮมเลต[12] +0.25
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
Postp 22:00 [12]อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
อีสต์ไลก์[8] -
Postp 22:00 [23]โดเวอร์ แอทเตลิก
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด[3] -
Postp 22:00 [7]ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
วอคกิ้ง[18] -
Postp 22:00 [15]ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
น็อตต์สเคาน์ตี้[6] -
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 22:00 2 [10]โกอิมบรา อีซี(ยู 23) 3-0
1-0
วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23)[9] 4 +0
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 22:00 1 [14]NBE SC 0-1
0-0
เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย[8] +0.25
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
Postp 22:00 [16]บรดา
NK Smartno[15] -
Postp 22:00 [7]ทริงลาฟ คราน
เอ็นเค บริซิเซ่[4] -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 22:00 [B-2]สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) 1-0
1-0
ฟูแล่ม(ยู 23)[B-10] 1 -0.75
▼▼-0.25
-0.5
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
Postp 22:00 [1]รีดอมเลีย
Jadran Dekani[13] -
Postp 22:00 [5]เอ็นเค นาฟต้า
เอ็นเค ครักคา[2] -
Postp 22:00 [14]NK Primorje
เอ็นดี เบลตินซี[10] -
Postp 22:00 [12]ดราว่า
NK Bilje[6] -
Postp 22:00 [11]เอ็นเค เครสโก
NK Fuzinar[8] -
Postp 22:00 [9]เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่
NK Roltek Dob[3] -
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
Postp 22:00 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล
โลบี สตาร์ส -
กาตาร์ คัพ (Qatar Prince Cup)
Postp 22:00 [QAT D1-1]อัล ซาดด์
อัล อราบี[QAT D1-7] -
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 22:00 Belenenses B 0-1
0-1
เรอัลสปอร์ต คลับ 1 -0.25
+0
▲▲-0.5
▼▼+0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 22:00 San Juan de Mozarrifar 0-0
0-3
เบลล์บริดเจท -
นิคารากัว เยาวชน (Nicaragua Youth League)
FT 22:00 2 1 ยูเวนตุส มานากัว (ยู20) 1-0
0-0
วอลเตอร์เฟอร์เรตติ(ยู 20) 2 +0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 1 Bukola Babes 2-0
1-0
Zamfara United FC 1 -0.25
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 22:05 2 [11]เอฟเค วอซโดวัค 1-4
1-2
เซอร์เวน่า ซเวซด้า[1] 2 +1.75
▲▲+2.25
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 22:30 2 [7]เชอร์โน มอร์วาร์น่า 1-0
1-0
ทแซร์สโค เซโล[9] 5 -0.5
-0.75
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 22:30 7 [5]โบโตซานี่ 1-2
0-1
เซ็บซี่[4] 4 +0
-0.25
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 22:30 [11]Al Minaa 0-1
1-1
นาฟิต อัล ยันนูป[12] -
คิง คัพ ออฟ แชมเปี้ยน (Saudi Kings Cup)
FT 22:45 3 1 [KSA PR-11]อัล บาเดน 1-2
1-1
อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ)[KSA PR-9] 3 +0
+0.25
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
FT 22:59 3 [5]เอฟเค เซลเยซนิการ์ 0-1
0-0
โอลิมปิก ซาราเยโว[11] 3 -1
-1.25
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 22:59 2 [5]อารัวก้า 0-1
0-0
เปนาฟิลด์[8] 3 -0.25
-0.5
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 22:59 1 1 [8]อลิอันซ่า แอตเลติโก 0-0
0-0
FC Carlos Stein[14] 3 -0.25
+0
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 22:59 [5]อัลตินอร์ดู 0-0
0-0
ซัมซั่นสปอร์[2] 2 4 +0.25
+0
▲▲+0.5
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 22:59 1 [16]คาซิมปาซ่า 1-1
0-0
คอนยาสปอร์[12] 1 +0
▲▲-0.5
ฟุตบอลหญิงซูเปอร์คัพเบลารุส (Belarus Super Cup Women)
FT 22:59 2 Dinamo-BGUFK Minsk (w) 4-0
0-0
เอฟเค มินสก์ (ญ) 2 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 [MLS-1]ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 0-0
0-1
ออร์แลนโด ซิตี้[MLS-3] -
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League)
FT 22:59 4 Ahli Al Khalil 1-1
1-0
Shabab Alsamu 1 +0
▲▲-0.5
▼▼+0
USA NPSL (USA NPSL)
FT 22:59 3 เพน สเตต 4-2
2-1
Rutgers Scarlet Knights 1 -0.25
แอฟริกาคัพ อายุไม่เกิน 17 ปี (African Youth Cup U17)
Postp 23:00 แคเมอรูน(ยู 17)
เซเนกัล(ยู17) -
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 23:10 1 [14]อัล-เวห์ด้า เมกกะ 1-4
0-2
แอ๊บฮา[13] 2 -0.25
-0.5
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
FT 23:15 3 [11]กอร์ ฟัคเค่น 1-0
0-0
ฮัทต้า คลับ[14] 2 -0.5
FT 23:15 5 [5]อัล อาห์ลี ดูไบ 1-0
1-0
อัล ชาร์จาห์[3] 3 -0.25
▲▲-0.75
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 23:30 3 เรอัล บามาโก 3-0
1-0
CASS FC 2 -0.75
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 23:30 1 Tallinding United 0-2
0-1
Gambia Armed Force 3 +0

ผลฟุตบอลวัน 16 มีนาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 00:00 5 [11]มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ 1-1
0-0
ฮาโปเอล ริซอน[7] +0
FT 00:00 2 [12]ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี 0-1
0-0
ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา[16] 4 +0
FT 00:00 3 [14]คาฟร์ กาซิม 2-2
1-1
ฮาโปเอล รานาน่า[12] 1 +0
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 00:00 3 [A-3]เรนาเต้ เอซี 1-0
1-0
โนวาร่า[A-13] 3 -0.25
-0.5
-0.25
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 00:00 2 1 [16]สตอล เมียเลช 2-1
0-1
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา[15] 2 -0.5
-0.25
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 00:00 [8]อโปเอล นิโคเซีย 2-0
0-0
คาร์มิโอทิสซ่า[14] -1.5
▲▲-2
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 00:00 1 [6]เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ 2-1
2-1
Alians Lypova Dolyna[9] 3 -0.5
▼▼+0
-0.25
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 00:00 1 ซิตาคัวโร ซีเอฟ 0-0
0-0
Ciervos FC 1 -1
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
FT 00:00 4 AS Garde Nationale 2-1
2-1
ASC Tidjikja 1 3 +0.75
เซเนกัล ลีก 2 (Senegal Ligue 2)
FT 00:00 2 โซนาคอส 0-1
0-0
Guediawaye 2 -0.25
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 00:10 [2]ปาร์ติซาน เบลเกรด 5-1
3-0
Zlatibor Cajetina[18] 1 -1.75
▲▲▲-2.5
เอสโตเนีย ฟุตบอล วินเทอร์ ทัวร์นาเมนต์ (Estonia winter tournament)
Postp 00:30 [EST D2-1]วาปรัส ปาร์นู
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ -
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
Postp 00:30 [B-2]แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21)
ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21)[B-10] -
Postp 00:30 [B-8]เวสเทอโล(ยู 21)
RWD Molenbeek U21[B-16] -
Postp 00:30 [B-1]รอยัลชาเลอรัว(ยู 21)
Deinze U21[B-9] -
Postp 00:30 [B-4]คอร์ตจิค (ยู 21)
Seraing U21[B-15] -
Postp 00:30 [A-4]สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21)
เอเอสยูเปน (ยู 21)[A-3] -
Postp 00:30 [B-5]แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21)
Lierse U21[B-12] -
Postp 00:30 [A-6]อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21)
อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21)[A-7] -
Postp 00:30 [B-6]เควี ออสเทนเด้ (ยู 21)
เซอร์เคิล บรูซ (ยู21)[B-3] -
Postp 00:30 [A-8]เควี เมชิลิน(ยู 21)
เคเอเอ เกนท์(ยู21)[A-5] -
Postp 00:30 [B-11]เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21)
รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21)[B-7] -
Postp 00:30 [B-13]Germinal Beerschot Antwerpen U21
โลมเมิล เอสเค (ยู 21)[B-14] -
Pend 00:30 [A-1]อันเดอร์เลช(ยู21)
ราซิ่ง เกงค์(ยู21)[A-2] -
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 00:45 2 1 [4]โอร์แลงส์ ยูเอส 3-4
2-1
เกววีลย์ อูแอส[2] 1 2 -0.25
+0
คิง คัพ ออฟ แชมเปี้ยน (Saudi Kings Cup)
FT 00:45 5 [KSA PR-4]อัล ทาวอน 2-1
1-1
อัล กาดาซิย่า[KSA PR-8] 1 +0
▲▲-0.5
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
Postp 01:00 [M-11]อัลเลอไฮเลเกน
เอฟซี เวลส์[M-16] -
Postp 01:00 [M-7]เอสซี คาลสดอฟ
เอสซี ไวซ์[M-9] -
Postp 01:00 [M-10]ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี
สตวร์ม กราซ (เยาวชน)[M-6] -
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 01:00 [8]เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 0-3
0-1
ฮันซ่า รอสต๊อค[3] 2 +0.5
+0.25
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 01:00 3 [3]อัลเมเรีย 0-0
0-0
เอดี อัลคอร์ค่อน[17] 2 -0.75
-0.5
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 01:00 3 [3]อาร์ฮุส เอจีเอฟ 1-1
1-0
แรนเดอร์ส[5] 3 -0.5
-0.75
▼▼-0.25
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 01:00 3 [10]ซีดี มาฟรา 2-1
1-1
เฟยเรนเซ่[2] 3 +0.25
+0
+0.25
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
FT 01:00 1 [ISR D2-3]เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 3-1
2-1
ฮาโปเอล รามัต กาน[ISR D2-8] 2 +0
-0.25
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 01:00 1 พูมาส ยูนัม (ญ) 0-0
0-0
เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) -1.75
-1.5
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
FT 01:05 2 [6]โบแรกซ์ บันจา ลูกา 2-0
2-0
รัดนิก บิเยลจิน่า[10] 3 -1.25
▲▲-1.75
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
Abd 01:15 เดสปอร์ติวา เปริลิมา พีบี(เยาวชน)
บาเฮีย (เยาวชน) +0.25
▲▲▲
+1.25
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
FT 01:15 [ISR D2-15]ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม 0-0
0-0
ฮาโปเอล เยรูซาเลม +0.75
+0.5
คัมปิโอนาโต้ โกยาโน่ (Brazil Campeonato Goiano Division)
FT 01:30 [5]แคร๊ค จีโอ 1-1
1-1
อนาโปลิส เอฟซี[4] -0.25
+0
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 01:30 2 [14]ดินาโม บูคาเรสต์ 1-2
0-1
เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ[8] -0.25
+0
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 02:00 1 [(a)-15]โบโกตา เอฟซี 2-1
1-1
Universitario de Popayan[(a)-9] 4 +0
-0.25
บราซิล คัมเปโอนาโต มิเนียโร ดิวิชัน 1 (ฺBrazil campeonato mineiro division 1)
FT 02:00 3 [12]อูเบอร์ลันเดียเอ็มจี 1-3
1-1
โปซูอาเลกรี[10] 3 -0.25
+0
-0.25
แอฟริกาคัพ อายุไม่เกิน 17 ปี (African Youth Cup U17)
Postp 02:00 แอฟริกาใต้ (ยู17)
มาลี(ยู17) -
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 02:00 1 [6]เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 1-0
1-0
โวเลนดัม[7] 2 +0
FT 02:00 [18]อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 2-1
1-1
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)[12] 1 +0.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 02:00 2 [A-6]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) 1-0
1-0
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23)[A-3] 1 3 +0
▲▲▲
▲▲▲
+1.5
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (คัมเปโอนาโต คาริโอกา)
FT 02:00 1 [BRA D4-34]เบาวิสต้า อาร์เจ 1-1
0-0
มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ[BRA RJ-2] 4 -1.5
▼▼-1
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 02:00 [16]เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 1-6
0-3
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)[17] 1 -0.25
+0
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 02:00 2 [(a)-4]รอยัล พารี่ เอฟซี 4-2
4-1
Real Tomayapo 2 -1.25
▲▲▲-2
▼▼▼-1.25
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ)
FT 02:00 ลิเวอร์พูล(ยู 18) 1-0
6-0
ซัตตัน ยูไนเต็ด ยู18 -
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 02:30 1 [(C)-7]เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 3-0
1-0
ซีเอ เรนติสตัส[(C)-16] 4 -0.25
-0.5
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 02:30 2 [10]ซังค์ เพาลี 0-2
0-1
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07[11] 2 -0.25
+0
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 02:45 [11]เคเอเอ เกนท์ 0-4
0-0
คลับบรูซ[1] 1 +0.25
+0.5
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2)
FT 02:45 2 [13]ก็อง 0-2
0-1
เลอ อาฟร์[15] 2 -0.25
+0
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
Postp 02:45 [13]เชล์มสฟอร์ด ซิตี้
ดาร์ทฟอร์ด[2] -
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 03:00 [3]บาร์เซโลน่า 4-1
2-1
ฮูเอสก้า[20] 2 -2.25
-2
-2.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 03:00 2 [13]วูล์ฟแฮมป์ตัน 0-1
0-1
ลิเวอร์พูล[8] 1 +0.75
+1
▼▼+0.5
+0.75
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 03:00 3 [9]ปิซ่า 3-0
1-0
สปอล[8] 2 -0.25
+0
-0.25
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 03:00 1 คัลดัส 1-1
1-1
อัลแวร์กา 1 +1
+0.75
โกปา ลีเบร์ตาโดเรส หญิง (Copa Libertadores Femenina)
FT 03:00 1 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(ญ) 3-1
1-1
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ) 3 +0.5
▼▼+0
+0.25
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
FT 03:10 1 [10]อัล คิว ซา 0-1
0-1
ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์[17] 3 -1
▼▼▼-0.25
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
FT 03:10 2 [19]เจนเนอรัลลามาดริด 0-0
0-0
Leandro N Alem[14] 3 -0.25
FT 03:10 1 [17]เคลย์โพล 3-3
2-0
อิตูไซย์โง[18] 1 3 +0
-0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 03:10 5 1 [ARG D2UR(b)-6]เดปอร์ติโว เรยสตาร์ 0-1
0-0
คิลเมส[ARG D2LR(b)-1] 1 4 +0
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 03:15 3 [18]ฟามาลิเคา 2-2
1-2
สปอร์ติ้ง บราก้า[2] 2 +0.75
+0.5
▲▲+1
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 03:15 2 ฟจอลเนอร์ (ยู 19) 3-3
1-2
เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) 2 -0.75
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 03:30 2 [9]เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด 1-0
0-0
เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่[5] 1 2 +0
+0.25
+0
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 05:00 คลับ เนกาซ่า (ญ) 1-0
1-0
เกเรตาโร(ญ) 2 +0.25
▲▲+0.75
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 05:15 4 [A-25]แอดเลติโก ทูคูแมน 4-2
2-1
ปาโตรนาโต ปารานา[A-17] 1 -0.25
FT 05:15 2 [A-10]โรซาริโอ เซ็นทรัล 2-1
1-0
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้[A-26] 1 -0.25
-0.5
โกปา ลีเบร์ตาโดเรส หญิง (Copa Libertadores Femenina)
FT 05:30 2 ริเวอร์เพลท(ญ) 0-1
0-1
แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) 2 +0
▲▲+0.5
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 06:00 3 [(c)-16]ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 0-1
0-1
เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส[(c)-7] 4 +0
-0.25
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 06:00 2 ปาชูกา(ญ) 2-0
1-0
คลับ ลีออน (ญ) 3 -0.75
-1
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน