ราคาบอล.cc

Notice: Undefined offset: 0 in /home/hotscor1/xn--42c8bzak3b1ab.cc/finish.php on line 409

Notice: Undefined offset: 0 in /home/hotscor1/xn--42c8bzak3b1ab.cc/finish.php on line 410

Notice: Undefined offset: 0 in /home/hotscor1/xn--42c8bzak3b1ab.cc/finish.php on line 409

Notice: Undefined offset: 0 in /home/hotscor1/xn--42c8bzak3b1ab.cc/finish.php on line 410
ผลบอล 16 มีนาคม 2564ผลบอล 15 มีนาคม 2564ผลบอล 14 มีนาคม 2564ผลบอล 13 มีนาคม 2564ผลบอล 12 มีนาคม 2564ผลบอล 11 มีนาคม 2564ผลบอล 10 มีนาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 14 มีนาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
บราซิล ซีรี ดี (Brazil Serie D)
06:15 Nova Conquista/TO
CRE Tocantins (GO) -
FT 06:15 4 Paraiso/TO 1-1
0-0
CRE Tocantins (GO) 6 -0.5
-0.25
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 06:35 2 [(a)-8]แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ 1-0
0-0
เรอัล ซานต้า ครูซ[(a)-14] 1 4 -1
▲▲-1.5
โคปา โด นอร์เดสเต้ (Brasil Campeonato do Nordeste Primeira)
FT 06:40 1 [BRA D3group-8]โบตาโฟโก้ พีบี 1-1
1-1
แซมปายโอ้ คอเรีย[BRA D2-6] 2 -0.5
▼▼+0
-0.25
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 06:50 1 [8]โซล เดอ อเมริกา 0-2
0-1
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง[3] 1 +0.5
+0.25
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 07:00 1 [(a)-9]เรอัลมาดริซเอฟซี 1-2
0-1
ดิเรียนเกน[(a)-1] 1 +1
+0.75
บราซิล คัมเปโอนาโต มิเนียโร ดิวิชัน 1 (ฺBrazil campeonato mineiro division 1)
FT 07:05 [2]อเมริกา เอ็มจี 0-1
0-1
คาล์เด้นเซเอ็มจี[4] 2 -1
-0.75
-1
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
FT 07:05 4 เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) 0-1
0-0
เทาโร เอฟซี 2 +0
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (คัมเปโอนาโต คาริโอกา)
FT 07:10 2 บันกู 0-0
0-0
โบตาโฟโก้ อาร์เจ +1.25
+1
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 07:20 2 [ARG D2LR(a)-3]เบลกราโน่ 2-1
1-0
คลับ อัตเลตีโก ติเกร[ARG D2UR(b)-4] 2 -0.25
-0.5
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:35 4 1 [A-2]เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 0-2
0-1
โคลอน เดอ ซานตา เฟ่[A-1] 1 -0.25
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 08:00 [(a)-3]เรอัล เอสเทล 4-1
2-0
ชินันเดกาเอฟซี[(a)-10] -
FT 08:00 5 1 [(a)-8]ซีดี จูเนียร์ เดอ มานากัว 2-1
0-1
จาลาปา[(a)-6] 4 +0
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 08:05 1 1 [(c)-11]ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 1-2
0-1
โมนาร์คัส โมเรเลีย[(c)-13] 3 -1
-0.75
-1
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 08:05 2 [7]โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส 3-4
1-2
อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล[11] +0
-0.25
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:05 3 [(a)-13]ปาตริโอตาสเอฟซี 0-2
0-2
มิลเลียนนาริออส[(a)-6] 1 +0.5
+0.25
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 08:05 [(a)-1]อลาจูเรนเซ่ 0-0
0-0
ลิมอน เอฟซี[(a)-10] 2 -1.75
-1.5
▲▲-2
นิวซีแลนด์ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ (New Zealand Football Championship)
FT 08:05 2 [1]โอคแลนด์ ซิตี้ 2-1
1-0
อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์เอเอฟซี[4] 1 -1
-1.25
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 08:05 3 Deportivo Cafessa 1-3
0-2
ซีดี ครูช อชูล ฮิเดลโก 4 +0.25
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 08:20 1 1 [(c)-4]เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 0-2
0-1
ซีดี ซอนโซนาเต[(c)-8] 2 -0.5
-0.75
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 08:35 1 เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) 0-1
0-1
เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) 4 -0.25
FT 09:10 2 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20) 4-1
3-1
Hills Brumbies U20 2 -0.75
กัวเตมาลา เซกุนด้า ดิวิชัน (Guatemala Segunda Division)
FT 09:15 1 CSD San Pedro 3-1
1-1
Barillas FC 3 -0.75
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 10:05 3 [(c)-2]ครูซ อาซูล 1-0
1-0
มอนเทอร์เรย์[(c)-3] 3 -0.25
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 10:05 1 Kossa FC 0-3
0-3
เซ็นทรัลโคสต์ ฟุตบอล คลับ +1.75
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 10:05 3 [AVSL1-1]Whittlesea United 2-1
1-1
นอร์ท คอลฟิลด์ ซีเนียร์ เอฟซี 2 -0.75
FT 10:05 3 Anu FC 1-2
1-0
OConnor Knights 2 -0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 10:15 1 [(c)-8]คลับ ตีฮัวนา 0-1
0-1
ซานโตส ลากูน่า[(c)-5] 1 -0.25
+0
ฟีจี เนชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Fiji National Football League)
FT 10:15 3 Navua FC 0-0
0-0
ลาบาซา เอฟซี 4 +0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 10:40 2 [11]เซาท์โคสท์วุลเวอร์ 3-0
0-0
เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์[4] 1 -0.5
-0.75
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 11:00 2 [5]ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
0-0
ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี[11] 1 -0.25
+0
FT 11:00 1 [15]มิยาซากิ 0-1
0-0
กรุลล่า โมริโอกะ[7] 2 +0
FT 11:00 2 1 [9]โยโกฮามา เอสซีซี 0-1
0-1
คาเตอเลอร์ โตยามา[3] 1 +0.5
+0.75
FT 11:00 [12]มาบาริ เอฟซี 0-1
0-1
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ[2] 1 -0.25
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 [11]บิวาโกะ ชิงะ 1-0
1-3
นารา คลับ[6] -
FT 11:00 1 [5]โยโกกาว่า มูซาชิโน 2-2
0-1
รัน เมล อาโอโมริ[12] -0.25
FT 11:00 [7]วาสป้า โออิตะ 0-1
0-1
โคชิ ยูไนเต็ด[15] -
11:00 [8]มารูยาซึอินดัสตรีส์
FC Tiamo Hirakata[17] -
FT 11:00 [1]ฮอนด้า เอฟซี 3-2
1-0
โซนี่ เซนได[3] 2 -0.25
FT 11:00 [13]Ban Di Tesi Iwaki 2-1
2-1
เวียร์เทียน คูวานะ[9] -
FT 11:00 3 [16]ซูซูกะอันลิมิเต็ด 2-2
1-1
ฮอนด้า ล็อค เอสซี[2] 1 -0.25
FT 11:00 [10]โอซาก้า เอฟซี 3-0
1-0
เอฟซี คาริยา[4] 1 -0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 11:00 1 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 1-1
0-1
Hills Brumbies 1 3 -0.5
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 11:00 Sunshine Coast Wanderers U23 2-2
1-1
Rochedale Rovers U23 +0.75
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
Pend 11:00 Byron Bay FC
Pacific Palms Panthers FC -
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 11:00 Legends Reserves 2-1
1-1
Nerang B Reserves 1 +1.25
FT 11:00 1 1 Kingscliff Reserves 4-1
1-0
ปาล์ม บีช(สำรอง) 1 -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 11:10 [9]โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 3-0
2-0
อูราวะ เรด ไดมอนส์[11] 1 -1
-0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 11:10 3 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส 2-7
1-2
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) 2 +0.5
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 11:35 2 [1]โซล อี-แลน เอฟซี 1-1
0-1
ชุนนัมดรากอนส์[2] 1 -0.25
+0
()
FT 11:50 Souths United U23 1-4
1-3
SWQ Thunder U23 1 +2.25
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 12:00 โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล 3-1
4-3
ฟุชูแอทเลติกเอฟซี(ฟุตซอล) -
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 12:00 1 [6]คามาทามาเร่ ซานูกิ 0-2
0-1
เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ[10] +0.5
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 12:00 4 1 [10]ซูวอน ซิตี้ 1-2
1-0
ซองนัม เอฟซี[6] 1 -0.25
+0
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 [17]มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 1-1
1-0
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ[5] 1 +0
+0.25
FT 12:00 1 [4]เวนท์ฟอเรท โกฟุ 2-1
0-0
โทชิกิ เอสซี[21] 1 -0.25
-0.5
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 12:00 [14]คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 2-3
1-0
ไกนาเร โตโตริ[4] 1 -0.25
-0.5
FT 12:00 2 [1]เอฟซี กิฟู 0-0
0-0
วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี[8] 2 -0.75
▲▲-1.25
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 1 [10]ฟาเจียโน โอคายามา 0-0
0-0
เอสซี ซะงะมิฮะระ[20] 2 -0.75
-0.5
FT 12:00 2 [16]เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0-2
0-2
บรัวบริทอากีต้า[12] -0.25
-0.5
-0.25
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 12:00 1 [13]ยังจู ซิตี้เซน 3-1
1-0
อินชอน โคเรียล[10] 1 +0
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 12:00 [4]โปชอน เอฟซี 0-0
4-0
Jungnang Chorus Mustang FC[13] -
FT 12:00 [6]Yeoju Sejong 0-0
1-4
Gangwon II -
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:05 1 [11]ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 1-1
0-0
กิระวันสึ คิตะคิวชู[22] 2 -0.5
-0.25
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 12:05 1 [7]ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0-0
0-0
สากัน โตสู[2] 1 +0.25
+0
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:05 [7]เธสปา คูซัทสึ 0-2
0-0
เอฟซี เรียวเคียว[2] +0
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League)
FT 12:05 2 [8]เมลเบิร์น ซิตี้(ญ) 1-0
1-0
นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ)[7] 1 -0.25
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:10 1 [3]มาชิดา เซลเวีย 2-2
2-0
โตเกียวเวอร์ดี้[9] -0.25
+0
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 12:10 1 1 Marist FC Honiara 2-1
1-1
เซาท์เทิร์น ยูไนเต็ด 2 -1.25
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup)
FT 12:15 1 อ๊อกเล่ย์ ยูไนเต็ด 7-1
1-0
Teviot Downs 1 2 -5.25
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 12:40 2 [1]เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส 2-2
1-1
เพิร์ท กลอรี่[8] 2 -0.25
ABC L R (ABC L R)
Pend 12:45 นอร์ธ ไพน์ ยูไนเต็ด (สำรอง)
New Farm United Reserves -
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 12:55 3 Brisbane Strikers U23 3-2
2-1
Gold Coast Knights U23 2 +1.75
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 13:00 [8]โออิตะ ตรินิต้า 1-1
0-1
เอฟซี โตเกียว[10] +0.5
+0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 13:00 2 [8]เซนต์อัลบันส์เซนต์ส 2-1
0-1
เมลเบิร์น ไนท์[3] 2 +0
▲▲+0.5
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 13:00 [3]กังเนือง ซิตี้ 1-1
0-0
พาจูซิติเซ็น เอฟซี[KCL 4-1] -
FT 13:00 [6]ชองจู จิคจิ 0-2
0-0
เชนันซิตี้[9] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 13:00 1 Gladesville Ryde Magic 4-1
1-1
ซิดนีย์ ยูนิเวอร์ซิตี้ 1 -1.75
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 13:00 4 Kingscliff FC 3-3
2-0
ปาล์ม บีช 3 +1.5
▼▼+1
Postp 13:00 Legends
Nerang B -
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
Pend 13:00 St George Willawong Reserves
เมาท์ กราเวท(สำรอง) -
Pend 13:00 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง
The Lakes Reserves -
()
FT 13:05 1 Mitchelton U23 6-1
3-0
Ipswich knights U23 -0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 13:15 1 [3]บริสแบน โรว์ (เยาวชน) 4-0
3-0
ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี[2] 3 -0.5
-0.75
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 13:15 2 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 0-2
0-1
โรชเดล โรเวอร์ +1.25
▼▼+0.75
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
FT 14:00 3 [6]แฮปปี้ วัลเล่ย์ 0-1
0-0
ไทจง เอฟซี[8] 3 -1.25
▲▲▲
-2.25
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 14:00 1 [7]บูโชน เอฟซี 1995 0-0
0-0
เอฟซี อันยาง[6] 3 +0.5
+0.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 14:00 1 เซาธ์ ยูไนเต็ด 0-3
0-1
เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ +4
▼▼▼
+3
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 14:00 เนอร์เล่ย์ เอฟซี หญิง 1-4
0-2
Broadbeach United SC (w) -0.25
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup)
14:00 Bethania Rams SC
Kangaroo Point Rovers FC -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 14:30 1 [3]ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 1-1
1-1
แกงวัน เอฟซี[12] 3 -0.5
-0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 14:30 [7]ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) 3-2
1-1
นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส[13] 1 -0.75
▼▼-0.25
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
Postp 14:30 นางาโนะ(ฟุตซอล)
Truella Kashiwa Futsal -
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 14:40 3 [9]เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี 1-0
0-0
บริสแบน โรว์[7] -0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 15:00 Glenorchy Knights Reserves
บีช ซิตี้ -1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
15:00 [8]โกลด์ โคสต์ ไนท์
บริสแบน สไตรเกอร์ส[10] -
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 15:00 6 2 [8]เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี 4-3
1-2
เมาท์ กราเวท[10] 2 -1.5
-1.75
FT 15:00 [3]เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 5-0
1-0
เดอะ เลค[7] 2 -0.75
▼▼-0.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 15:00 [5]นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด 4-1
1-0
นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด[11] -0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 15:00 3 [10]บริสแบน สไตรเกอร์ส 2-3
1-1
โกลด์ โคสต์ ไนท์[8] 1 +3.5
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 15:20 1 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) 0-3
0-1
โกล โคส ซิตี้ (ญ) 1 +2.75
+2.5
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
FT 15:30 2 Angkor tiger FC 2-0
1-0
Kirivong Sok Sen Chey 1 -1
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 15:58 1 เอฟเค แรด (ยู 19) 0-1
0-0
เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 1 +0.75
▼▼+0.25
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 16:00 เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) 2-0
4-4
MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 1 -
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
Postp 16:00 [7]ออร์ดาบาซี่ย์
เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค[9] -1.25
-1
FT 16:00 [13]เอฟเค คัสไป 1-1
0-0
อัคโตเบ[4] +0
+0.25
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
FT 16:00 [10]แวคเกอร์ ติโรล (ญ) 2-0
5-0
เอสวี ฮอร์น(ญ)[7] -
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 16:00 3 มิทเชลตัน เอฟซี 2-5
1-3
อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 2 -0.5
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 1 [WAUS D1-4]อีซียู โยนดาลูบ 4-1
1-0
อาร์มาเดล เอสซี[WAUS D1-6] 1 -0.5
-0.25
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19)
FT 16:00 3 ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) 2-0
0-0
Sesvete U19 3 -1.75
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women)
FT 16:00 แฟร์เพลย์ บูเคอเรสตี้ (ญ) 8-1
2-0
คาร์เมน บูเคอเรสติ (ญ) 2 +2.75
▼▼+2.25
FT 16:00 2 ฮีนู พรูนดู บาร์กัวลูอิ (ญ) 5-0
3-0
Universitatea Galati (w) 1 -0.75
-1
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women)
FT 16:00 1 Pirin Blagoevgrad (W) 0-0
0-0
Sevlievo (w) 3 -1.25
ฟุตบอลหญิงไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus Women Division 1)
FT 16:00 โอโมเนียนิคโกเซีย(ญ) 7-1
3-0
Nea Salamis Famagusta (W) 1 +0.5
+0.25
FT 16:00 1 Ermis Apollon (W) 1-0
0-0
Yeroskipou FC (W) 1 +0.5
ทีเอชบี แชมเปียนส์ ลีก (Madagascar Pro League)
FT 16:00 3 Jet Kintana 0-0
0-0
Five FC 4 +0.25
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women)
FT 16:00 2 อินเดเพนเดนต้า บาเอีย แมร์ (ญ) 1-1
0-0
ยูนิเวอซิทาที อเล็กซานเดรีย (ญ) 1 -0.5
▼▼+0
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
FT 16:30 1 [5]ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี 0-0
0-0
คิดชี[1] 3 +1.5
▲▲+2
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 16:30 1 [4]เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 0-1
0-0
ดูนาเรีย คาลาราซี[5] 2 -0.25
+0
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 16:30 4 [6]เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 0-1
0-0
เอฟซี ไลเฟริ่ง[3] 4 -0.25
+0
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 16:30 1 [5]แทจอน ซิติเซน 1-2
1-0
ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์[10] 2 +0
-0.25
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
FT 16:30 1 [1]เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี 2-1
1-1
Tanjong Pagar Utd[8] 4 -0.75
-0.5
FT 16:30 2 [6]ยัง ไลอ้อนส์ 3-3
1-2
บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี[4] 1 +0.5
▲▲+1
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 16:30 1 [6]เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 1-1
1-0
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส[2] +0.25
+0
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 16:30 2 1 Student Union FC 3-2
1-2
บังกาลอร์ อินดีเพนเดนซ์ 1 -0.5
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 17:00 3 [9]ฮอง อันห์ ยาลาย 2-1
2-0
บินห์ดินห์[6] 1 -0.5
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 17:00 [7]อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) 0-0
0-0
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน)[5] -
FT 17:00 [14]เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน) 1-1
3-2
Nowy Hutnik Youth[16] -
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 17:00 [LB-12]ซองกุลดัค 0-1
0-1
Hekimoglu Trabzon[LB-2] -
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League)
Postp 17:00 [7]เครนดิ
Vittoriosa Stars[10] -
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 17:00 1 [6]มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 3-1
2-1
เออิบาร์ (ญ)[10] 1 -1
-0.75
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 17:00 3 [3]Sportist Svoge 1-1
0-1
พีริน บลากอเยฟกราด[1] 1 +0.75
▼▼+0.25
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 17:00 3 [17]อุทัยธานี ฟอเรสท์ 0-2
0-1
เชียงใหม่ เอฟซี[6] 2 +0
+0.25
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
Postp 17:00 [S-13]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19)
เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19)[S-7] -
Postp 17:00 [W-12]เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19)
พาเดอร์บอร์น(ยู 19)[W-14] -
Postp 17:00 [S-3]อิงโกลสตัดท์ (ยู 19)
FC Astoria Walldorf(U19)[S-17] -
Postp 17:00 [N-17]วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (ยู 19)[N-9] -
Postp 17:00 [W-4]โคโลญจน์ (ยู 19)
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19)[W-17] -
Postp 17:00 [S-6]เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19)
เอาก์สบวร์ก(ยู 19)[S-14] -
Postp 17:00 [N-1]แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19)
ซังค์ เพาลี (ยู 19)[N-4] -
Postp 17:00 [S-15]ซาร์บรัคเค่น ยู19
คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19)[S-9] -
Postp 17:00 [W-1]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19)
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19)[W-7] -
Postp 17:00 [W-5]โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19)
พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19)[W-6] -
Postp 17:00 [S-12]เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19)
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19)[S-5] -
Postp 17:00 [S-10]คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19)
เอสเอสวี อูล์ม(ยู 19)[S-18] -
Postp 17:00 [W-10]มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19)
ชาลเก้ 04 (ยู 19)[W-3] -
Postp 17:00 [N-8]ดินาโม เดรสเดน(ยู 19)
โฮลสไตน์ คีล (ยู 19)[N-12] -
Postp 17:00 [N-14]วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19)
ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19)[N-7] -
Postp 17:00 [W-2]เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19)
ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19)[W-8] -
Postp 17:00 [S-11]เนิร์นแบร์ก(ยู19)
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19)[S-2] -
Postp 17:00 [N-10]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19)
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19)[N-13] -
Postp 17:00 [N-11]ชามนิตเซอร์(ยู 19)
แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19)[N-6] -
Postp 17:00 [S-4]บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19)
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19)[S-8] -
Postp 17:00 [S-16]ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19)
เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)[S-1] -
Postp 17:00 [W-15]วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19)
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19)[W-13] -
Postp 17:00 [W-9]อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19)
อาเค่น ยู19[W-11] -
Postp 17:00 [N-16]เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19)
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19)[N-2] -
Postp 17:00 [N-15]Eimsbutteler TV U19
ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19)[N-3] -
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 17:00 3 [8]สมุทรปราการ ซิตี้ 1-2
1-0
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[2] 2 +0.25
▲▲▲
+1.25
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
FT 17:00 [6]วอร์เดอร์แลนด์(ญ) 0-1
0-5
เซ็นต์. พอลเท่น(ญ)[1] -
ฟุตบอลชิงแชมป์ทีมสำรองของพรีเมียร์ลีกเบลารุส (Belarus Reserve League)
FT 17:00 1 [9]ดินาโม มินส์(สำรอง) 4-0
0-0
ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง)[5] 2 -2
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:00 1 [FIN D1-12]เอสเจเค ไซนาโจเอน 0-2
0-0
ไอเอฟเค มารีฮามน์[FIN D1-7] 1 -0.25
▲▲▲-1
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 17:00 2 Olimpico de Leon (W) 0-2
0-1
ซีดีอี โอลิมปีโกเดอมาดริด(ญ) -0.25
FT 17:00 1 CF Joventut Almassora (w) 1-1
0-1
CD Femarguin (w) 6 -0.25
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 17:00 2 1 FK Trayal Krusevac U19 2-7
1-1
TSC Backa Topola U19 1 1 +1.5
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 17:00 3 FC Ripensia Timisoara U19 4-1
1-0
CS U Craiova U19 1 -2.75
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women)
Pend 17:00 Piros Security (w)
เบชิเชเรกู ไมค์ (ญ) +0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:00 4 ซานทูซู เอฟซี 1-0
0-0
SD Balmaseda FC 4 -0.25
+0
FT 17:00 1 Calahorra B 3-0
2-0
CA River Ebro 4 -0.75
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 17:00 2 โปกอน เซซิน 2 3-2
3-2
กริฟเวเฮอโรโว่ -1.25
-1.5
FT 17:00 1 Pomorzanin Torun 0-0
0-0
โฟรต้า สวินอยจัสซี่ 2 +0
+0.25
FT 17:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 0-0
0-0
KS Kutno -0.25
▲▲▲
-1.25
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League)
Postp 17:05 [9]เพิร์ท กลอรี่(ญ)
เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ)[5] +1.25
ฟุตบอลหญิง สโลวีเนีย ลีก (Slovenia women's League)
FT 17:05 1 ZNK Cerklje (w) 2-6
0-0
ZNK Krim (w) 6 +1.5
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 17:30 1 [1-5]เซลต้า บีโก้ บี 0-3
0-2
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า[1-9] 1 +0
▲▲+0.5
FT 17:30 7 2 [5-19]เกตาเฟ่ บี 1-1
0-1
ลาส โรซัส[5-17] 1 8 +0
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 17:30 [12]แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) 1-1
1-0
สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ)[14] -0.5
-0.75
FT 17:30 1 [7]ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 1-2
0-1
เรอัล โซเซียดาด(ญ)[5] 2 +0
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 17:30 3 [7]Tuzlaspor Kulubu 0-1
0-0
อุมรานิเยสปอร์[11] 4 -0.5
-0.25
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 17:30 1 [18]อันคารากูคู 3-0
1-0
กัซเทป[9] 1 +0
+0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:30 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 1-0
1-1
Mostoles CF -
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league)
FT 17:30 6 1 [3]เอฟซี ซานต้าโคโลม่า 1-1
0-0
อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส[1] 4 +0.25
FT 17:30 [5]เซนต์ จูเลีย 1-1
3-1
ยูอี ซานต้า โคโลม่า[6] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:30 2 รีล เจน 2-0
1-0
ยูดี มาราเซน่า 4 -1
FT 17:30 Torrejon CF 3-0
0-0
Villanueva del Pardillo -1
FT 17:30 4 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 1-0
0-0
CD El Alamo 1 -0.5
-0.25
FT 17:30 2 แอตเลติโก้ ปินโต้ 0-0
0-0
Real Aranjuez CF 4 -0.25
+0
FT 17:30 1 ปาร์ลา เอสคูเอลา 0-0
0-0
SAD Villaverde San Andres 1 5 -0.5
FT 17:30 4 1 เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ 2-0
1-0
CD Olimpic Xativa 1 3 -0.25
▲▲▲
-1.25
FT 17:30 ซีดี อิเยร์กาส 1-0
0-0
CD Tarancon 4 -0.25
FT 17:30 3 เอสเอฟซี มิเนอร์วา 0-1
0-0
EG El Palmar 3 -0.25
-0.5
เกรละ พรีเมียร์ลีก (India Kerala Premier League)
FT 17:30 1 MAR Athanasius College 3-0
3-0
Golden Threads FC 3 +0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:45 4 Grama 0-0
0-0
Girona B 2 +0.25
FT 17:45 Villajoyosa 0-0
0-2
เอลเดนเซ่ -
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 17:45 5 เอสพี เอสพินโฮ 3-0
2-0
S. Joao Ver 1 5 +0.25
+0
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 17:55 เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) 1-0
0-0
เอฟเคนาเปรดัก(ยู 19) -0.75
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 17:55 1 ลำพูน วอร์ริเออร์ 2-0
1-0
เมืองกาญจน์ยูไนเต็ด 2 +0
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 18:00 3 [8]ทัน กวางนินห์ 2-0
0-0
โฮจิมินห์ซิตี้[7] 2 -0.5
▼▼▼+0.25
+0
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
Postp 18:00 [7]ทาร์ตู เจเค มัก 2
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ[1] -
Postp 18:00 [2]ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี
เอฟซี มาร์ดู[6] -
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 18:00 3 [14]เอฟซี อูฟา 0-3
0-2
รูบิน คาซาน[7] 1 +0.25
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 18:00 [13]Zha Buse U19 0-0
1-0
โคโรน่า (เยาวชน)[15] -
FT 18:00 [11]จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) 0-2
0-3
ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน)[3] -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 18:00 2 [3-16]Atzeneta UE 0-1
0-0
ซีดี อัลโคยาโน่[3-7] 1 -0.25
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 18:00 [LB-5]ซาริเยอร์ 1-2
3-2
คาห์รามานมาราสส์สปอร์[LB-11] -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 18:00 1 [5-9]ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 3-0
0-0
วิลลารูเบีย ซีเอฟ[5-15] 3 -0.5
-0.75
FT 18:00 3 [1-19]ซีดี โควาดอนก้า 1-0
1-0
คูลทูรัล เลโอเนซ่า[1-4] 4 +0.75
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 18:00 3 [BG-15]เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ 1-3
1-2
อียูบสปอร์[BG-1] 1 +0.75
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 18:00 2 [5-5]เอซเตรมาดูรา 2-1
2-1
ยูดี เมลิลล่า[5-10] 1 -0.5
-0.25
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 18:00 2 [BG-9]เซริก เบเลดิเยสปอร์ 2-1
0-0
อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์[BG-16] 3 -0.5
-0.25
FT 18:00 2 [LB-14]อินโกลสปอร์ 0-2
0-1
นีเด อนาโดลู เอฟเค[LB-19] 3 -0.5
-0.75
FT 18:00 [LB-10]โครัม เอฟเค 0-0
5-0
ซานคักเทเป เอฟเค[LB-13] -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 18:00 1 [5-6]ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 2-1
1-1
ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส[5-2] 1 2 -0.25
-0.5
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 18:00 1 [BG-5]ตูร์กัสลูสปอร์ 0-1
0-0
อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์[BG-8] 2 +0
+0.25
+0
FT 18:00 1 [BG-11]เพนดิคสปอร์ 0-1
0-0
เคอร์คลาเรลีสปอร์[BG-7] 2 +0
FT 18:00 [LB-1]มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ 0-1
2-1
อาเหม็ดสปอร์[LB-7] -
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 18:00 [22]ชินนิค ยาโรสลาฟ 1-3
0-2
เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด[3] +1.5
+1.75
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 18:00 4 [4-14]เรเครติโบ อูเอลบา 2-2
2-0
ยูดี ทามาราเซเต้[4-5] 1 +0
▲▲-0.5
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 18:00 3 [1]ครีลย่า โซเวียตอฟ 3-1
2-1
เออทิช 1946ออมส์[18] 2 -1.75
-2
FT 18:00 2 [10]โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 2-1
1-0
ทอม ทอมสค์[21] 3 -0.5
-0.25
-0.5
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 18:00 [LB-9]อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ 2-0
2-1
เออร์กินิ วิไลมิซิ[LB-15] -
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 18:00 2 [6]เวเลส 5-0
2-0
สปาร์ตัก มอสโก 2[15] -0.75
▼▼▼+0
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 18:00 [BG-18]บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค 0-4
1-5
เบเลดิเย แวนสปอร์[BG-4] -
FT 18:00 3 [BG-13]ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 1-1
0-1
Bursa Niluferspor AS[BG-12] 3 -0.5
-0.25
FT 18:00 [BG-20]คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ 0-0
0-1
คาสทาโมนุสปอร์[BG-17] -
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 18:00 [4]บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 3-0
2-0
Vaidepenas Futsal[5] -1.5
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 18:00 [LB-4]โคแคลิสปอร์ 3-0
1-0
อันคารา เดไมสปอร์[LB-6] 2 -0.25
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 18:00 3 [3-1]Ibiza Eivissa 1-1
0-1
เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า[3-13] -0.75
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 18:00 4 [16]เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 1-1
0-0
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่[12] 7 +0.25
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 18:00 3 [1-6]เรอัล บายาโดลิด บี 1-0
1-0
เรอัล โอเบียโด้ บี[1-13] 2 -0.5
FT 18:00 6 [3-8]เอร์กูเลส 0-1
0-1
ยูดี เลบานเต้ บี[3-18] 4 -0.5
▲▲-1
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 18:00 4 [5]ตอร์ปิโด มอสโก 0-1
0-0
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์[11] 1 -0.75
-1
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 18:00 [BG-6]กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ 3-0
2-0
พาซาสปอร์[BG-14] 1 -1
-0.75
FT 18:00 [LB-16]ฮาเซทเทเป้ เอสเค 0-0
0-0
ซานลิอูร์ฟาสปอร์[LB-18] -
FT 18:00 5 [BG-19]อลาซิกสปอร์ 2-2
0-0
ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู[BG-10] 1 3 +0.5
FT 18:00 3 [LB-17]กูมัสฮาเนสสปอร์ 3-1
1-1
24 Erzincanspor[LB-3] 1 4 +0.5
+0.75
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 18:00 1 [4]สปายริส เคานาส 5-0
2-0
เนเวซิส[1] 1 3 -0.75
▲▲-1.25
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 18:00 3 [BG-2]โบดรุมสปอร์ 0-1
0-0
ซาคาร์ยาสปอร์[BG-3] 1 -0.5
▼▼+0
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 18:00 2 [3-14]อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 0-1
0-0
บาร์เซโลน่า บี[3-3] 2 +0.25
+0.5
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 18:00 3 [10]เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ 0-2
0-1
เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่[4] 3 -0.25
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 3 [10]ราชนาวีสโมสร 0-1
0-1
ขอนแก่น เอฟซี[11] 4 -0.25
▲▲-0.75
FT 18:00 2 [3]ขอนแก่น ยูไนเต็ด 0-1
0-0
นครปฐม เอฟซี[4] -0.5
-0.25
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 18:00 1 [3]ชักดิดี้ 2-1
1-0
Gareji Sagarejo[6] 2 -0.5
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 18:00 [8]ไกเซอร์ คีซีรอดา 2-3
2-3
เอฟเค ทารัซ[11] -0.5
-0.25
FT 18:00 1 [2]โทบอล คอสตาเนย์ 2-0
1-0
อักฮซายิก โอรอล[12] 3 -1.5
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 18:00 ดิสโคโบโล ลา ทอร์เร เอซี(ญ) 2-0
1-0
ซีเอฟเอฟ มารีทิม(ญ) -1.75
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 18:00 [4]สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า 0-2
0-1
Chao Pak Kei[2] +4
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League)
FT 18:00 3 1 [5]เอฟเค กาบาล่า 1-1
1-0
ซีล่า เอฟเค[3] 4 +0
-0.25
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 18:00 [10]Al Karkh 0-0
0-0
Al Semawah[20] -
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 18:00 1 [8]ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 5-1
1-0
ทรานส์ นาร์ว่า[4] 3 -2.25
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 18:00 1 [2]โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) 3-0
2-0
คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ)[5] 1 3 -1.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 4 ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ 3-1
1-1
อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ 4 -0.75
▼▼-0.25
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:00 เอล โอลีวาร์(ยู 19) 3-2
1-2
เยย์ดา เอสปอร์ติว (ยู19) 2 +0.25
FT 18:00 5 คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19) 0-2
0-1
Seneca CF U19 3 -0.5
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 18:00 [8]Zakho 1-0
2-1
Al Talaba[17] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 5 โลญ่า ซีดี 3-1
1-1
CD Huetor Tajar 2 +0.25
FT 18:00 3 ซีดี ฮัวโตร เวก้า 0-1
0-1
แอทเลติโก้ มานชา เรอัล 2 +0.25
+0
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
Pend 18:00 ชาร์ดารี มาชชาร์
พาส ฮาเมดัน -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 2 [WAUS D1-8]อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 2-0
1-0
เพิร์ธ เอสซี[WAUS D1-10] 1 2 +0.5
+0.75
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
FT 18:00 5 All Boys U20 2-3
2-2
Almirante Brown U20 3 +0
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 18:00 3 Oghab Tehran 0-1
0-0
Mes Shahr-e Babak 2 +0
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 18:00 1 Hispalis (w) 0-1
0-0
CD Castuera Women 3 +0.5
FT 18:00 1 CD San Pio X (w) 0-3
0-3
Torrelodones (W) +1.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 1 มายอร์ก้า 2 0-1
0-0
เอสดี ฟอร์เมนเตรา 2 -0.75
-0.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 18:00 2 โคโรน่า ไคเอลเซ่ 0-4
0-2
วิสลา พูลาเว่ 2 +1.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 2 EC Granollers 1-2
0-1
ซานแอนดรู 1 3 +0
-0.25
FT 18:00 ซีดี กวาดาลาฮารา 0-0
0-0
CD Torrijos -
FT 18:00 5 ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล 4-3
2-3
กัวดาล 1 +0.75
FT 18:00 RSD อัลกาล่า เอนาเรส 0-0
1-1
Moratalaz -
FT 18:00 ยูอี ฟิกูเรส 2-2
4-2
CE Banyoles -
FT 18:00 แอตเลติโก้ มาลากูโน 1-1
1-1
ซีดี เอล ปาโล -0.25
-0.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 18:00 3 Chelmianka Chelm 3-1
1-0
Stal Krasnik 4 -0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 คลับ เซียโร 0-0
0-0
ซีดี ทุยล่าร์ -
FT 18:00 เดปอร์ติวา มีเนอร่า 1-0
2-0
Mazarron CF -
FT 18:00 นูมานเซีย 2 1-1
2-1
อัลมาซาน -
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 18:00 2 Bron Radom 1-3
1-1
Jagiellonia Bialystok II 3 +0
+0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 5 2 Torrent C.F 1-1
0-1
ซีดี โรด้า 1 +0.25
FT 18:00 3 1 ซิลวา เอสดี 0-3
0-1
โพลโวลีน 3 +0.25
FT 18:00 Poli Almeria 0-0
0-0
CD Torreperogil -
FT 18:00 CD Llanes 1-0
0-0
แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ -0.25
FT 18:00 2 1 Cerdanyola del Valles 0-0
0-0
ซีเอฟ เปราลาดา -0.75
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:00 3 ซีดี เอโบร (ยู19) 2-1
1-1
Unio FB Jabac Terrassa U19 7 -0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 2 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ 0-0
0-0
แตร์ราสซ่า 4 +0.5
FT 18:00 5 ซีดี วาเรีย 0-0
0-0
ซีดี อัลกูไนโน 2 5 -0.75
FT 18:00 CF Montanesa 0-0
0-1
Valls UE -
FT 18:00 CA Vianes 2-0
2-1
Comillas -
FT 18:00 เอล ซาน มาร์ติน 0-0
0-0
อูรากา -
FT 18:00 1 ดีเอวี ซานต้า อน่า 0-2
0-1
อัลโคเบนดาส สปอร์ต 1 +0.75
FT 18:00 4 เรอัล มูร์เซีย 2 3-2
1-2
อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 1 -0.75
▼▼-0.25
FT 18:00 3 UE Vilassar de Mar 0-3
0-1
ยูเอ ฮอร์ต้า 3 -0.5
FT 18:00 มอสโตเรส 0-0
2-1
อัลคอร์ค่อน บี -
FT 18:00 3 UP Plasencia 1-0
1-0
CD Calamonte 2 6 -0.25
-0.5
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 18:00 5 Uniao Almeirim 0-0
0-0
ซาคาร์เวนเนส 1 +0
-0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
18:00 At. Pulpileno
อีดีเอ็มเอฟเชอรา -
FT 18:00 3 ซีดี เอสตราเดนเซ่ 1-2
0-1
Arosa Sociedad Cultural 3 +0.25
+0.5
FT 18:00 2 Ted Contois Feng 3-0
2-0
CD Azuaga 3 +0.25
FT 18:00 SD Lenense 2-0
4-1
Aviles Stadium CF -
FT 18:00 2 ซีอี ยูโรปา 3-1
1-0
Igualada 3 -1.25
-1
FT 18:00 CD Colunga 0-0
3-0
คอนดัล ซีเอฟ -
FT 18:00 ซีดี อริซนาบาร์รา 0-0
0-0
ซีดี ซานตูนซี่ -
FT 18:00 1 ซีดี ซาน โรเก้ 3-1
1-1
โคเรีย ซีเอฟ 1 -1
FT 18:00 2 ซีดี เมียยาดาส 0-0
0-0
อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว 3 -0.5
-0.25
FT 18:00 3 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 2-0
0-0
ริบามอนทาน อัล มาร์ ซีเอฟ 4 -2.5
FT 18:00 Atletico Pulpileno 1-0
0-0
ยูดี ลอส กราเลส -1
FT 18:00 4 CD Villegas 0-2
0-1
CD Arnedo 1 +3.5
▼▼▼+2.75
FT 18:00 2 โนเวลด้า ซีเอฟ 0-1
0-1
เครวิลเลนเต้ 4 -0.25
+0
FT 18:00 3 ลาปาลมา 2-2
1-2
Castilleja CF 8 -0.25
FT 18:00 CD Vallobin 1-0
1-0
SD Navarro CF -
FT 18:00 Real Titanico Laviana 0-0
2-0
Valdesoto -
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 18:00 1 1 Concordia Elblag 2-1
0-1
พิลิแกน โลวิส 1 +0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 2 คาเซเรโน่ 6-0
2-0
RCP Valverdeno 2 +2.75
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
Pend 18:00 เดปอร์ติโว ลาเฟร์เรเร่(สำรอง)
Ferrocarril Midland Reserves +0
FT 18:00 3 คลับ โกมูนิกาซิโอเนส(สำรอง) 3-0
1-0
เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) 1 +0
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19)
FT 18:00 NK Orijent U19 0-2
0-1
ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) +4
ฟุตบอลทีมชาติอิหร่านอายุไม่เกิน 23 ปี (IRAN UNDER 23)
FT 18:00 2 ราฟซานจาน(ยู 23) 2-2
2-1
เมส เคอมัน(ยู 23) 4 -0.25
Pend 18:00 เซปาฮานอิสฟาฮาน(ยู 23)
โซบ อาฮาน(ยู 23) -0.75
FT 18:00 Gol Gohar U23 0-0
0-0
Shahin Bushehr U23 2 +0
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 18:00 1 Zaragoza CFF II (W) 0-2
0-0
Balears FC (W) 1 +0.25
FT 18:00 1 CD Julio Suarez (W) 3-1
2-0
CD Achaman Santa Lucia (w) 1 1 +0
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 18:00 1 Milad Mehr 2-1
2-0
Shahin Bandar Anzali +0.25
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:10 6 [7]ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 1-0
1-0
สุพรรณบุรี เอฟซี[14] 1 -0.75
▼▼-0.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 18:10 2 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) 2-2
2-0
อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง) 2 +0
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
FT 18:15 3 [15]วีวีวี เวนโล 1-3
0-1
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[11] 1 +0
▲▲+0.5
+0.25
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 18:15 4 [9]โลโคโมทีฟ ทัชเคน 1-2
1-1
นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน[11] 1 -0.25
-0.5
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 18:15 4 [1]เอสโตริล 1-0
1-0
วาร์ซิม[17] 1 -0.75
-1
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women's)
FT 18:15 [3]อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) 0-1
0-0
ซโวลเล่ (ญ)[6] 3 -2.5
▼▼-2
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:15 CF Campanario 0-0
1-0
Kinatu -
FT 18:15 3 อัลฮัวริโน 0-1
0-1
CD Estebona 4 -0.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 18:15 1 เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล (สำรอง) 2-1
1-0
CA Colegiales Reserves 3 -1
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 18:30 1 [P1-12]ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 1-1
0-1
ซัสเซาโล่(เยาวชน)[P1-6] 3 +0
▲▲-0.5
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 18:30 [4]บาดราน เอฟซี 0-0
0-0
เอสเตกัล คูซสถาน[2] -0.25
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 18:30 2 [12]โบโลญญ่า 3-1
2-1
ซามพ์โดเรีย[10] 2 -0.25
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 18:30 2 [B-4]โมเดน่า 1-1
1-0
มานโตวา[B-11] 2 -0.5
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 18:30 1 [4-17]ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 2-1
1-0
คลับ มาริโน่[4-19] 1 -0.5
-0.75
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 18:30 1 [1]Shahrdari Astara 1-3
0-0
ซาฮิน บูเชอร์[8] 4 -0.5
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:30 2 [3]การท่าเรือ เอฟซี 2-1
0-0
ชลบุรี เอฟซี[12] 1 5 -1
▲▲▲-1.75
โกปปาอีตาเลีย หญิง (Italian Women Cup)
FT 18:30 2 อินเตอร์ มิลาน(ญ) 2-1
2-1
เอซี มิลาน(ญ) 1 +1.5
▼▼+1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:30 2 Stomil Olsztyn (w) 0-3
0-1
Rekord Bielsko Biala Women +1.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:30 CD Diocesano 0-0
2-0
Jerez Industrial CF -
FT 18:30 1 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 1-1
0-0
ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส 3 -1.25
▼▼-0.75
FT 18:30 เรอัล โซเซียดัด ซี 4-0
6-1
เอสดี ดิวส์โต -
FT 18:30 1 โคนิล ซีเอฟ 4-0
2-0
CD Rota 2 -0.25
FT 18:30 เอดี เซวตา 0-0
2-0
อัลกอสซีเอฟ -
ทีเอชบี แชมเปียนส์ ลีก (Madagascar Pro League)
FT 18:30 1 1 ASSM Elgeco Plus 0-1
0-1
Tia Kitra FC 2 -0.75
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
18:30 Rio Ave B
mondinense -1.25
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women)
FT 18:35 1 Vision Sports Bamenda (W) 0-3
0-2
Eclair de Saa (w) 1 +1
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 18:40 2 [11]วิดซอว์ ลอดส์ 1-0
0-0
โครบริ โกลกูฟว์[9] 1 -0.5
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 18:45 6 [16]เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย 2-1
1-0
ราปิด บูคาเรสต์[9] 1 3 +0.75
+1
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ)
FT 18:45 2 [3]เปซซี่ เอ็มเอฟซี 0-2
0-1
เดเบรเซน วีเอสซี[1] 1 1 +0
+0.25
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
FT 18:55 [12]เฮชเอ็นเคซิบาเลีย 2-0
2-0
เอ็นเค โอปาติยา[3] 2 -0.25
ฟุตบอลหญิง โครเอเชีย เฟิร์ส ลีก (Croatia First League Women)
FT 18:55 1 Marjan Split (w) 0-4
0-2
Dinamo Maksimir (W) +3
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women's Premier League)
FT 19:00 4 [2]เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) 0-2
0-0
เลสเตอร์ ซิตี้(ญ)[1] 2 +0.75
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga)
FT 19:00 3 [9]KF Drenica Skenderaj 1-1
1-0
KF Arberia[8] 4 -0.25
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 19:00 5 1 [3]สปุตนิก 0-4
0-1
ดินาโม เบรสต์[12] 2 +1.5
▼▼▼+0.75
ไอซ์แลนด์ลีกคัพ (Iceland League Cup)
FT 19:00 2 [ICE PR-11]กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส 3-1
2-0
ไอเอฟ เวสตรี[ICE D1-7] 1 3 -2
▼▼▼-1.25
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga)
FT 19:00 3 [4]Gjilani 2-1
1-0
เคเอฟ เทรปคา 89[5] 2 -0.5
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 19:00 2 [9]เอฟซี มาริอูพอล 1-4
1-2
โคลอส โคซาลิฟก้า[7] 3 +0.5
+0.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 19:00 [14]เซาแธมป์ตัน 1-2
1-1
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน[17] +0
-0.25
▼▼+0.25
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 19:00 2 [7]เอสซี เวิร์ล 2-1
2-1
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง[19] 3 -0.5
-0.25
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 19:00 2 [7]ซอกเดียน่า จิซาค 1-0
0-0
FK Turon[10] 5 -0.5
-0.75
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 19:00 2 [18]นีมส์ 1-1
0-0
มงต์เปลลิเย่ร์[8] +0.25
+0.5
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 19:00 2 [13]เทคสติลชิค อีวาโนโว 1-0
0-0
ดินาโม บรีอันสค์[17] 1 -0.5
-0.25
FT 19:00 6 [4]อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 1-1
1-0
เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์[7] 4 -0.5
-0.75
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 19:00 2 1 [5]เฟรมัด อเมเจอร์ 1-2
1-1
เฟรเดอริเซีย[6] 2 -0.25
+0
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 19:00 6 [19]แอคร่อน โตเกลียทติ 1-1
1-0
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก[2] 2 +1
+0.75
+1
FT 19:00 4 [14]เฟเคิล 4-1
1-1
เชอตาโนโว มอสโก[20] 2 -1.25
-1.5
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 19:00 3 [8]แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ 1-2
1-0
ดีลา กอริ[2] 2 +0.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 19:00 3 [B-4]นาเอสเวด 2-1
1-0
บี 73 สลาเกลเซ่[B-9] 2 -0.75
-1
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga)
FT 19:00 2 [1]เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 1-0
1-0
เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด[6] 1 -1
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 19:00 2 [17]อินดิจา 1-0
0-0
โบแร็ค คาแค็ก[13] 1 3 -0.5
▲▲-1
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 19:00 1 [13]เกษตรศาสตร์ เอฟซี 1-0
0-0
แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี[5] 3 +0.5
+0.25
FT 19:00 3 [16]ศรีสะเกษ เอฟซี 0-0
0-0
หนองบัวลําภู[1] 2 +0.5
▲▲+1
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 19:00 2 [16]เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 2-1
1-0
เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา[20] 1 -0.75
FT 19:00 1 [14]เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 1-1
0-1
เอฟเค แรด เบลเกรด[15] 3 -0.5
-0.75
FT 19:00 3 [12]มัลโดส ลูการ์นี 1-1
1-1
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค[10] 3 -0.5
-0.25
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 19:00 ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) 5-3
2-1
TTG-Ugra Yugorsk Futsal +0
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 19:00 1 [1]บางกอกกล๊าส เอฟซี 1-0
0-0
นครราชสีมา เอฟซี[9] 3 -1.25
-1.5
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 19:00 6 เอสซี วิลล่า 1-0
0-0
Onduparaka FC 3 -0.25
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
FT 19:00 2 [9]ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ) 0-0
0-0
USC Landhaus Womens[3] +2.5
▲▲▲+3.25
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen)
FT 19:00 [SWE D1-4]เยอร์การ์เด้น 3-0
1-0
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค[SWE D1-13] 3 -1.25
-1.5
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 19:00 [14]สโลวาน บราติสลาวา บี 5-1
1-1
เอฟเค โปปาร์ด[15] -1.25
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 19:00 [1]ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง บี(ญ) 0-0
0-0
IF Lyseng (w)[2] -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
Postp 19:00 [2]นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19)
บรอนด์บี้ (ยู 19)[11] -
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women's Premier League)
FT 19:00 1 [7]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) 0-3
0-2
เลเวส (ญ)[6] 1 +0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 19:00 1 เซบีย่า ซี 0-3
0-2
ซีดี เตรรา 2 -0.25
+0
FT 19:00 CD Union Puerto 0-0
3-1
ยูดี ซาน เฟอร์นันโด -
FT 19:00 4 แอตเลติโก้ วิคตอเรีย 0-1
0-0
ซีดี เมนซาเจโร่ 3 +0
FT 19:00 2 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 1-2
1-1
ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 4 -0.5
FT 19:00 4 แอตเลติโก้ ยูเนียน กุยมาร์ 3-3
1-2
CD Atletico Paso 1 +0.75
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 19:00 2 ไอดีล 4-0
1-0
โอลิมปีโกมอนตีโจ 1 5 -0.25
-0.5
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก (Albania SuperLiga)
FT 19:00 2 ปอกราเดตส์ 3-2
1-0
ลุชเนีย เคเอส 1 -0.25
บราซิล คอมเปโอนาโต้ ปาราเอนเซ่ (Brazil Campeonato Paraenze)
FT 19:00 4 4 de Julho 0-1
0-0
ปาร์นาฮีบ้า พีไอ 3 -0.25
+0
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 19:00 3 Jutrzenka Giebultow 0-2
0-2
Sokol Sieniawa 4 +1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 วอลกา อูลยานอฟสค์ 1-1
3-2
FK Znamya Noginsk -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 19:00 เตเนริเฟ่ 2 0-0
2-1
แอตเลติโก้ ทาโครอนท์ -
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 19:15 1 [11]เดอะ คอง 3-1
2-1
บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง[2] 2 +0
-0.25
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 19:15 2 [23]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 1-2
1-0
นอริช ซิตี้[1] 3 +0.75
+1
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 19:15 4 [18]Hutnik Krakow 0-2
0-1
เลช พอซนาน 2[16] -0.25
-0.5
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 19:30 3 [5]คาร์ลสรูห์ เอสซี 0-0
0-0
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[15] 3 -0.5
-0.75
▼▼-0.25
-0.5
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga)
FT 19:30 2 1 [2]KF Ballkani 0-0
0-0
เดริต้า จิลาน[1] 3 -0.75
-0.5
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
FT 19:30 2 [5]ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 1-2
0-1
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[16] 1 -1.25
-1.5
-1.25
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 19:30 1 [14]เนิร์นแบร์ก 1-1
0-0
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค[16] 3 -0.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
Postp 19:30 [NE-17]แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์
วีเอฟบีเออร์บัค[NE-16] -
Postp 19:30 [NE-2]วีเอสจี อัลท์ไลนิค
เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ[NE-11] -
Postp 19:30 [NE-3]บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก
บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889[NE-1] -
Postp 19:30 [NE-12]ลิทช์เท่นเบิร์ค 47
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์[NE-15] -
Postp 19:30 [NE-18]เอฟเอสวีออปติกราทโนว์
เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี[NE-7] -
Postp 19:30 [NE-8]เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก[NE-6] -
Postp 19:30 [NE-13]เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด
คาร์ล ไซส์ เยน่า[NE-4] -
Postp 19:30 [NE-19]เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน
เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03[NE-10] -
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 19:30 2 1 [4]แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) 0-1
0-0
ซีดี ตากอน(ญ)[3] 1 3 -0.5
-0.25
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 19:30 2 [2]โลโคโมทีฟ โซเฟีย 4-1
3-1
FC Dobrudzha[10] 2 -1.25
-1
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League)
FT 19:30 1 [6]เร้ดดิ้ง (ญ) 0-0
0-0
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ)[8] -0.75
-0.5
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:40 [A-5]อัล ซาฟา(ซาอุฯ) 0-1
0-3
อัล อันซาร์[A-7] -
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
FT 19:45 [11]Ierapetra 1-0
0-0
พานาคายคิ 2005[6] 4 +0.75
▼▼+0.25
FT 19:45 2 [10]โดซา ดรามัส 0-3
0-2
สโกดา ซานธี[5] 1 3 +0.75
▲▲+1.25
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 19:45 2 เฟฟ 2-1
0-0
เอฟซี เฟลเกยราส 1 -0.25
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:55 [B-6]อัล ลิยาช 0-0
0-0
Al Kholood[B-3] -
FT 19:55 [A-3]อัล-ไคซูมาห์ 1-0
3-0
Kumait[A-13] -
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
FT 20:00 [8]อัล ฟาฮาฮีล เอสซี 0-2
0-1
อัล-ชาบับ(คูเวต)[7] +0
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 20:00 2 [6]ดาเซีย-บุยอูคานี 4-1
1-0
สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ[7] 2 -0.75
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 20:00 5 [10]เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 0-1
0-1
เอสวี เม็พเพ่น[15] 1 -0.5
-0.25
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1)
FT 20:00 [14]เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ 0-1
0-1
Rejiche[5] +0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 1 [S-5]เอสเคเอ รอสตอฟ 0-1
0-1
อันจิ มาคัชคาล่า[S-6] 2 -0.5
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 20:00 1 [13]เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ 0-1
0-0
กาเซล เอล มาฮาลาห์[11] 1 +0
-0.25
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1)
FT 20:00 [11]อีเอส เมทเลาอิ 2-1
1-0
เอเอส ซอลิแมน[6] +0
▲▲-0.5
FT 20:00 [12]ซีเอ บิเซอร์ติน 0-2
0-0
ยูเอส โมนาสตีร์[9] +0.25
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
FT 20:00 [13]Al-Feiha U20 0-0
2-1