ราคาบอล.cc
ผลบอล 15 มีนาคม 2564ผลบอล 14 มีนาคม 2564ผลบอล 13 มีนาคม 2564ผลบอล 12 มีนาคม 2564ผลบอล 11 มีนาคม 2564ผลบอล 10 มีนาคม 2564ผลบอล 9 มีนาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 13 มีนาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 06:10 2 [ARG D2LR(a)-7]นูเอว่า ชิคาโก้ 1-2
1-1
แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร[ARG D2LR(a)-5] 2 -0.25
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League)
FT 06:15 2 อินเตอร์วิลเลมสตัด 1-1
0-0
Scherpenheuvel 1 +0.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 06:35 1 1 [(c)-4]Monarcas Morelia 1-1
0-0
เวนาโดส เอฟซี[(c)-14] 3 -1
-0.75
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 07:05 3 1 [10]เดปอร์ติโว คูเอนก้า 2-2
1-0
แอลดียู กีโต้[3] +0.75
+0.5
▲▲+1
บราซิล คัมเปโอนาโต้ เกาโช่ (Brazil Campeonato Gaucho)
FT 07:05 1 1 [7]ยูเวนตูเด้ 2-3
1-1
อีซี เปโลตัส อาร์เอส[11] 5 -0.75
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
FT 07:05 2 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า 0-2
0-1
ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 3 -0.5
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 07:05 3 เอสตูเดียนเตส เตคอส 1-1
0-1
ยู.เอ.ซาคาเตคาส 2 +0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:35 3 [A-21]ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 1-1
1-0
กิมนาเซีย ลา พลาต้า[A-22] 1 +0
-0.25
+0
FT 07:35 1 [A-14]ซีเอ ฮูราแคน 0-0
0-0
ลานุส[A-23] 1 +0.25
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 07:35 1 พัลไมรัส เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวช 8-0
3-0
Presidente Medici/MA U20 -4
▲▲▲
-5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 08:00 1 Newtown Eagles 2-2
0-0
เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) 2 +0.25
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
FT 08:05 3 ซิเคียนาเล่เอฟซี 2-0
1-0
คลับ ออโรร่า 4 -0.25
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:10 2 [(a)-3]ดิปอร์เทส โตลิม่า 3-2
1-1
จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา[(a)-4] 2 -1
-0.75
นิวซีแลนด์ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ (New Zealand Football Championship)
FT 08:10 4 [2]ทีม เวลริงตัน 4-1
2-0
แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี[3] 1 4 -1
-0.75
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 08:35 2 [(c)-6]พูอีบลา 0-1
0-0
อัตลาส[(c)-11] 5 -0.25
-0.5
▼▼+0
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
Pend 09:00 [8]เวอริบี ซิตี้ เอสซี
มอร์แลนด์ เซบราส[1] -
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women)
FT 09:00 2 1 CS Herediano (W) 2-2
0-0
ซาปริสซ่า (ญ) 2 -0.25
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 09:05 1 [(a)-5]เฮเรดิอาโน 0-1
0-1
เอดี ซาน คาร์ลอส[(a)-9] 2 -0.75
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 09:05 1 1 เวอริบี ซิตี้ เอสซี 4-0
0-0
มอร์แลนด์ ซิตี้ เอสซี 2 4 +0
▲▲-0.5
FT 09:15 3 1 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส 1-2
0-1
Hume United 1 2 -2.5
▼▼-2
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 09:30 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) 2-0
0-0
ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) 1 -0.75
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 09:40 1 Kissing Point FC 5-2
3-1
Winston Hills FC +0.25
▼▼▼
-0.75
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 09:50 ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) 2-1
0-0
เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) -0.75
-1
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
Postp 09:55 Musgrave Green Reserves
ปาล์ม บีช(สำรอง) -
Postp 09:55 Runaway Bay II Reserves
Mudgeeraba SC Reserves -
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 10:00 Real Kakamora 0-3
0-1
FC Isabel United 2 +1.75
+2
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 10:00 1 Brisbane City U23 1-0
1-0
WDSC Wolves U23 1 -0.5
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 10:00 มอนิงตั้น 6-1
3-1
มหาวิทยาลัยโมนาช -2
▲▲-2.5
FT 10:10 1 1 Bentleigh Utd Cobras 2-4
2-2
North Sunshine Eagles 5 +1.5
FT 10:30 กาการิน ยูไนเต็ด 0-6
0-2
Yoogali SC +3
▼▼▼+2.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 10:30 Kingborough Lions (w) 1-4
0-2
Olympia Warriors FC (W) +0.5
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 10:35 3 [(c)-16]เอฟซี ฮัวเรซ 1-1
1-0
พูมาส ยูนัม[(c)-14] 5 -0.25
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
Postp 10:45 Gold Coast Knights U23
Brisbane Strikers U23 -
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 10:55 4 1 บูร์เรกห์ เฮดส์ บูลด็อกส์(สำรอง) 0-3
0-2
เนรัง (สำรอง) 1 +0.25
FT 10:55 Ormeau Reserves 8-2
3-0
Tamborine Mountain Eagles Reserves -0.75
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 11:00 1 [14]พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) 2-4
1-2
อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20)[11] 4 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 11:00 เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา 1-2
1-0
อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ +1
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 11:00 เอฟซี บูลลีนไลออน 1-3
0-0
นอร์ธโคท์ซิตี้ -0.5
FT 11:10 บรันสวิก ซิตี้ 6-0
1-0
เอสเซ็นดอน ยูไนเต็ด เอฟซี -4
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 11:10 1 สเติร์ทไลอ้อนส์ 1-1
1-0
เวสต์ แอดิเลด เอสซี 2 -0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 11:20 3 [3]อาวอนดาเล่ เอฟซี 0-2
0-2
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย[2] 1 4 -0.5
-0.75
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 11:30 1 [2]อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 1-2
0-0
กยองนัม เอฟซี[10] 1 +0.25
+0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 11:30 1 [AUS SASL-7]คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
0-0
อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี[AUS SASL-1] +0.75
FT 11:30 [AUS SASL-12]พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 0-5
0-3
อดิไลเด้ โอลิมปิค[AUS SASL-8] +0.5
FT 11:30 1 อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี 1-0
0-0
เมโทรสตาร์ เอสซี[AUS SASL-3] 2 +1.75
FT 11:30 1 [AUS SASL-11]มอดบูรี่ เจ็ท 5-2
2-2
แอดิเลด ฮิลล์[FFSA PL-7] 1 -0.5
FT 11:30 1 [FFSA PL-4]ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 0-2
0-1
อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี[AUS SASL-6] 1 +1.25
FT 11:30 2 Modbury Vista 3-7
2-5
เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 1 +3.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
Postp 11:33 แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์
แบรนด็อน ปาร์ค -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 11:35 Gawler Eagles 1-1
0-0
ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี +0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 11:40 2 [6]ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค 0-2
0-1
ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด[2] 3 +1
▼▼+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 11:40 Adelaide University SC 2-2
0-0
แอดิเลดไวเปอร์ส +0.25
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 1 [17]รีโนฟา ยามากูชิ 1-2
0-2
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ[1] 2 +0.5
+0.25
+0.5
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 12:00 2 [7]กวางจู เอฟซี 0-2
0-0
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์[2] 1 +0.75
+1
+0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 12:00 2 [14]ซิดนีย์ โอลิมปิก 1-0
0-0
เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส[10] 2 +0
▲▲-0.5
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 12:00 2 [11]แดกู เอฟซี 1-1
0-0
เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี[5] 1 -0.5
▼▼+0
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 1 [13]วี-วาเรน นากาซากิ 1-1
0-1
เอฮิเมะเอฟซี[19] -0.5
▲▲-1
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
Postp 12:00 [12]คอนซาโดล ซัปโปโร
กัมบะ โอซาก้า[18] +0
-0.25
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
Pend 12:00 นางาโนะ(ฟุตซอล)
Truella Kashiwa Futsal -
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 12:00 [12]โซล ยูไนเต็ด 1-0
0-0
ชุงจูซิติเซ็น[10] 2 +0
FT 12:00 [7]ยังพย็อง 0-0
1-0
โกยาง เอฟซี[11] -
FT 12:00 [KCL-15]ชุนชอนซิติเซ็น 0-0
2-3
Jinju Citizen[3] -
FT 12:00 Geoje Citizen 0-0
1-2
ชิฮุงชิ ซิตี้[8] -
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
Pend 12:00 Runaway Bay II
มูดกีราบา -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 12:00 Eastern United 0-1
0-1
Northern Demons -1.5
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 12:00 3 นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) 1-0
1-0
รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) 2 -0.25
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 12:05 1 [15]โตกุชิม่า วอร์ทิส 1-2
1-0
อวิสปา ฟูกูโอกะ[16] 1 -0.25
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:10 1 [20]จูบิโล อิวาตะ 3-2
2-1
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค[10] -0.5
-0.25
▲▲-0.75
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 12:10 Malaita Kingz 2-2
1-2
Laugu United 1 +3.25
▼▼▼+2.5
AUS BPLD3 (AUS BPLD3)
FT 12:30 1 Redcliffe PCYC 1-2
1-1
Bardon Latrobe 1 -
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 12:35 2 1 [9]อัลโตน่า เมจิค (ยู 20) 3-1
3-0
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20)[13] 2 -
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 12:45 ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) 0-1
0-1
เอฟคิว คิวเอเอส (ญ) +1
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 13:00 [2]กย็องจู เคเอชเอ็นพี 3-2
3-2
พย็องแท็กซิติเซ็น[12] -
FT 13:00 [4]ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 1-0
1-1
ฮวาซอง เอฟซี[8] -
FT 13:00 [5]ชางวอนซิตี้ 1-0
1-0
อุลซันซิติเซ่น[KCL 4-2] -
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 13:00 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ เอฟซี (สำรอง) 3-0
1-0
แก็บ(สำรอง) 1 +0
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 13:00 Ormeau White 3-1
2-1
Tamborine Mountain Eagles 1 -0.5
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 13:05 1 [7]ซิดนีย์ เอฟซี 2-1
0-1
นิวคาสเซิล เจ็ทส์[11] 1 -0.25
▲▲-0.75
-0.5
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 13:05 1 [1]กิมแฮ ซิตี้ 0-1
0-0
ม็อกโป ซิตี้[7] 4 -0.5
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 13:05 4 แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) 0-1
0-1
แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) 3 -0.25
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 13:05 Moreton Bay United U23 6-1
6-1
Gold Coast United U23 1 -0.5
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 13:05 2 แบล็คทาวน์สปาร์ตัน(ยู20) 2-0
2-0
เซนต์ จอร์จซิตี้ เอฟเอ (ยู 20) 1 2 -0.5
FT 13:05 1 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ (ยู 20) 2-1
2-1
NWS Spirit FC U20 3 -0.5
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 13:10 2 1 Burleigh Heads 1-3
1-2
Nerang 3 +0.75
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 13:10 4 เอสดี เรดเดอร์ส (ยู20) 1-0
1-0
บันนี่ริ๊ก ไวท์ อีเกิ้ลส์ (ยู 20) 1 -0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 13:25 2 [TSA TPL-4]คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส 3-0
2-0
โฮบาร์ต ใต้[TSA TPL-3] 4 +0.25
+0
+0.25
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 13:25 1 Holland Park Hawks U23 2-3
1-1
Southside Eagles U23 4 +0
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 13:30 1 [7]ฮูม ซิตี้ (ยู 20) 0-1
0-1
แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20)[12] 4 -1.5
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 13:30 1 [5]FC Namdong 3-0
2-0
จอนจู ซิติเซน เอฟซี[KCL-16] 1 1 +0
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 13:30 2 วอลเดน เวสทอน 1-6
0-1
Weston Molonglo FC 1 +0.5
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 13:45 คาปาลาบา(ญ) 0-1
0-1
เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) -1.5
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 13:45 2 1 Redlands United U23 2-4
2-2
Peninsula Power U23 +3
+2.75
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 13:55 2 Runaway Bay Reserves 2-2
1-0
Southport Warriors ML1 3 +1.25
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
FT 14:00 1 [4]ลีแมน 2-1
2-0
เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์[7] 1 3 -0.75
-1
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 14:00 1 [19]โชนัน เบลมาเร่ 3-1
1-0
เวกัลตา เซนได[17] 2 +0
-0.25
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 14:00 3 [8]Chungnam Asan 4-0
2-0
ปูซานไอปาร์ค[7] 2 +1
▼▼+0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 14:00 4 [9]มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 3-3
2-1
รอคเดลซิตี้ซัน[1] 2 +0.75
▼▼+0.25
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 14:00 2 [13]คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 1-1
0-1
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า[6] -0.25
-0.5
FT 14:00 1 [20]โยโกฮามา เอฟซี 1-4
0-1
เซเรโซ โอซาก้า[5] +0.5
+0.75
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
Postp 14:00 Robina City FC Women
เอซี คาริน่า (ญ) -0.75
ลีกสำรอง บริสเบน แคปิทอล2 (Australia Brisbane Capital League 2 Reserves)
Postp 14:00 เอซี คาริน่า(สำรอง)
Slacks Creek Reserve -
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 14:00 ทูวอง(สำรอง) 4-0
1-0
เซนเทนารี่ สตร์อมเมอร์ (สำรอง) -0.75
Postp 14:00 อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง)
ออลบานี ครีก สำรอง -
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup)
FT 14:00 Brighton Bulldogs Fc 7-0
5-0
Westside -
FT 14:00 Clairvaux 4-0
2-0
Disepshen Bay -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 14:05 Clairvaux 4-0
2-0
Deception Bay 2 -0.75
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
Pend 14:15 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ)
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) +3.25
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 14:30 2 [4]โปฮัง สตีลเลอร์ 1-1
0-1
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี[1] 2 +0
+0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 14:30 2 [8]อัลโตน่า เมจิค 2-2
2-0
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด[13] 1 4 +0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 14:30 3 เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี 0-2
0-0
บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ +0.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 14:30 3 Western Eagles 1-2
0-1
Doncaster Rovers SC 1 +0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 14:40 2 แบงส์ทาวน์ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1
1-0
แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี 3 +0.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 15:00 2 บริสแบน ซิตี้ 3-0
0-0
บริสแบน วูลฟ์ -1.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 15:00 2 เซนต์ จอร์จ เซนต์ 0-0
0-0
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 1 6 +0
FT 15:00 3 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 1-1
0-1
เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 1 4 -0.25
FT 15:00 1 ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 1-1
0-0
แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ 3 -1
FT 15:00 1 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 1-2
1-1
สปิริต เอฟซี 2 -0.5
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 15:00 3 Mazenod Victory 3-0
1-0
Whitehorse United SC 3 -1.25
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 15:00 เดคคาน โรเวอส์ เอฟซี 2-1
1-1
บังกาลอร์ อินดีเพนเดนซ์ 1 -0.5
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 15:00 4 ไอโรนี่ทิเบเรียส(ยู 19) 0-2
0-1
ฮาโปเอล อาฟูล่า ยู19 3 +0.75
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup)
FT 15:00 นอร์ท บริสเบน 1-2
1-2
Willowburn FC -
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 15:10 4 [12]เมลเบิร์น วิคตอรี่ 1-3
1-1
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด[4] 1 +0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:20 [VIE D2-7]Huda Hue 2-2
0-0
กวาง นัม +0.5
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 15:25 [AUS BPLD1-5]มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 3-1
2-1
เดอะ แกป บีพีแอล[9] 1 2 +0
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 15:30 ไพน์ฮิลส์ 3-3
1-1
โลแกน เมโทร -0.5
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 15:30 1 [1]คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 1-0
0-0
คาชิว่า เรย์โซล[14] -0.75
▲▲▲
-1.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
15:30 [11]โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด[5] -
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 15:30 1 Peninsula Power NPL Women 0-1
0-1
มิทเชลตัน ( ญ ) +0
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
Pend 15:30 Coogee United
Wyoming FC -0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 15:30 2 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 3-1
1-0
โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 1 4 +0
-0.25
+0
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
Pend 15:30 แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19)
บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) -
FT 15:30 2 มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) 0-2
0-1
Ironi Modiin U19 3 -0.75
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup)
FT 15:30 Ridge Hills Utd 3-1
1-0
สปริงส์ฟิลด์ ยูไนเต็ด -
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
FT 15:45 4 [6]กลันตันยูไนเต็ด 2-1
1-0
พีเคเอ็นพีเอฟซี[7] 1 1 -0.5
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 15:45 2 ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) 2-0
0-0
อิออนิ รามัต ฮาชารอน ยู19 1 -0.5
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 15:55 4 FK Radnicki Novi Belgrad U19 1-2
1-1
คูการิค(ยู 19) 3 +1.5
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
16:00 [8]อคาเซีย ริดจ์
อัลบานี ครีก[2] +2.25
FT 16:00 5 [4]ทูวอง 2-0
1-0
เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์[6] 3 -1.25
-1
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 16:00 2 [10]เมต้าล๊อกโลบูส 5-1
2-1
กลอเรีย บูซัว[11] 2 -0.25
+0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 16:00 2 [9]เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-3
1-1
เพนินซูล่า เพาเวอร์[1] 1 +2.75
+3
▼▼+2.5
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 16:00 [12]อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 1-0
0-0
โรเตอร์ โวลโกกราด[13] -0.5
-0.25
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
Pend 16:00 [5]แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19)
เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19)[4] -
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 16:00 2 Ripley Valley FC 0-2
0-1
เนอร์เล่ย์ เอฟซี 1 -0.5
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 16:00 1 [12]ฟารูล คอนสแตนต้า 3-2
1-0
เอซีเอส โคมูนา รีเซีย[14] 1 -0.75
-1
FT 16:00 3 [21]พานดูรี ทาร์กู-จิอู 1-1
1-1
โปลิ ทิมิโซอาร่า[2] 2 +1.5
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 16:00 3 [7]เอซี คาริน่า 1-1
0-1
Slack Creek[AUS CGP B-17] 2 -0.5
FT 16:00 1 [11]ม็อกกิล เอฟซี 6-2
2-0
อิปสวิช ซิตี้[11] +0
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 16:00 3 [13]ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 0-2
0-1
ลูเซียฟารุล โอราเดีย[6] 3 +0.25
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 16:00 1 [4]วิสเซล โกเบ 0-1
0-1
นาโกย่า แกรมปัส เอต[3] +0
+0.25
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
Postp 16:00 [15]เทอริส ออทูล เทอนู มากูรีลี
ซีเอส สตินก้า บาเกา[20] -
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 16:00 อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) 0-0
0-1
พัสกัสเอฟซี (ยู 19) -
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 16:00 2 [18]สโคลาร์เรซิต้า 1-1
1-1
CSS Islla Te Nagh[19] 1 -0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 16:00 1 [9]ฮูม ซิตี้ 3-1
1-1
แดนดินัง ซิตี้ เอสซี[11] -0.75
-1
▼▼-0.5
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 16:00 เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) 0-0
3-8
MFK Sinara Ekaterinburg Futsal -
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 16:00 1 [3]เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 2-0
0-0
เซตีซู[5] -1.25
▲▲▲
-2.25
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 16:00 2 โลโคโมทีฟ มอสโก (ยู 19) 0-1
0-1
ซีเอสเคเอ มอสโก(ยู 19) 1 -0.25
-0.5
-0.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 16:00 2 มัคคาบี เทลอาวีฟ ชัคฮาร์(ยู19) 4-2
1-0
FC Ashdod U19 +0
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 16:00 1 [7]เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) 0-0
0-0
ซแวซด้า 2005 (ญ)[3] 1 +1
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 16:00 4 มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) 3-0
0-0
ฮาโปเอล นอฟ ฮาการิล(ยู19) -1.75
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:00 2 ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) 2-1
1-1
เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) 2 -0.75
McInerney Ford Night Series Division 1 (McInerney Ford Night Series Division 1)
FT 16:00 2 Olympic Kingsway SC 2-2
1-2
เฟรแมนเทล ซิตี้ 1 -0.5
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 16:00 Runaway Bay Green 0-5
0-3
Southport Warriors 2 +1.25
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 16:00 The Lakes (W) 0-12
0-8
Kangaroo P Rovers (W) -0.5
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 16:00 5 1 Musgrave Yellow 0-10
0-8
เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ 1 +3.75
+4
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:00 4 เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) 2-0
1-0
ยูเอส บิสกรา(ยู 21) 2 +0.5
▼▼+0
FT 16:00 4 1 NC Magra U21 1-0
1-0
เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) 5 -0.75
FT 16:00 เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) 0-1
0-0
ปาราดอ เอซี (ยู21) +0.75
+1
FT 16:00 เอ็มซี โอราน (ยู21) 2-3
0-2
ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) -1.25
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19)
FT 16:00 3 เอ็นเค รูเดส(ยู 19) 1-1
0-1
สลาเวน เบลูโป(ยู 19) 1 +0
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 16:00 3 Udon United 1-0
0-0
ราชประชา เอฟซี 2 -0.25
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
FT 16:00 Bekescsaba U19 1-1
4-1
ZalaegerzsegTE U19 -
FT 16:00 Dunaujvaros PASE U19 1-1
1-1
VAC Varosi LSE U19 -
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 16:00 2 มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19) 3-4
1-2
Football Club Nave Yosef U19 1 5 +0
+0.25
ทีเอชบี แชมเปียนส์ ลีก (Madagascar Pro League)
FT 16:00 2 USCAFOOT 3-2
0-1
FCA Ilakaka 4 +0
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup)
FT 16:00 Tarragindi Tigers 3-1
5-1
Pine Rivers United -
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 16:15 2 [14]สลาโว วีเซลัด 1-2
0-0
วิคตอเรีย ซิซคอฟ[7] 3 +1
+0.75
+1
FT 16:15 1 [12]บลานส์โค 0-0
0-0
เอสเค ลิเซน[1] 3 +0
▲▲+0.5
+0.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 16:15 ฮาโปเอล แอชเคลอน(ยู19) 4-1
2-1
AS Ramat Elyahu U19 6 -0.5
FT 16:15 2 เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) 0-1
0-0
เบต้า เทล อาวีฟ แบท แยม(ยู19) -0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 16:30 2 [14]โลแกน ไลท์นิ่ง 2-0
2-0
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน[12] 2 +0.75
▼▼▼+0
FT 16:30 3 1 [7]แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 2-3
1-1
บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี[6] 1 +2
▼▼▼+1.25
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup)
FT 16:30 1 พาร์ คริดจ์ 2-0
2-0
Narangba United 3 +1
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 17:00 1 [3]เอสเอชบี ดานัง 1-0
0-0
ฮองลินห์ ฮาตินห์[13] 1 -0.75
-0.5
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 17:00 [2]เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) 3-0
1-0
เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21)[11] -2.75
FT 17:00 [8]ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) 1-1
0-1
ดินาโม เคียฟ (ยู 21)[1] +1.5
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 17:00 [1]กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) 0-1
3-1
วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19)[2] 1 -
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 17:00 [2]โปกอน เซซิน (เยาวชน) 1-1
2-4
Escola Varsovia Warszawa Youth[11] -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:00 1 [9]อินชอนยูไนเต็ด 0-1
0-0
เอฟซี โซล[8] 3 +0
+0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 1 [S-8]FK Forte Taganrog 0-0
0-0
เอฟเค มาฮัชกาลา[S-11] 4 -0.75
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 17:00 3 [13]สลาเวีย โซเฟีย 2-1
2-1
พีเอฟเค มอนทาน่า[11] 2 -0.5
▲▲-1
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 17:00 2 [6]เอฟซีคลินเซนิ 0-1
0-1
ซีเอส โวลุนทารี[14] -0.25
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 17:00 1 [2]เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 2-0
0-0
ระนอง เอฟซี[9] 3 -1.5
-1.25
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 17:00 4 [6]เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 2-3
2-2
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด[5] 4 -0.25
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 17:00 1 URA Kampala 2-1
1-0
Vipers 2 -0.25
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 17:00 [B-4]สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ) 1-0
1-1
Osterbro IF (w)[A-3] 1 -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 17:00 ปิซา(ยู 19) 1-1
0-0
เบเนเวนโต้ (เยาวชน) 3 +0
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 17:00 1 1 [3]อาร์ฮุส 1900(ญ) 5-4
3-1
อัลบอร์ก เฟรจา (W)[5] 3 -1.5
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 17:00 5 เลชเช่(ยู20) 2-0
2-0
โฟรซิโนเน่(เยาวชน) 2 -0.75
FT 17:00 5 โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) 3-1
2-1
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) 3 +0.5
17:00 ยูเวนตุส(เยาวชน)
กาญารี่(เยาวชน) -
FT 17:00 เรจจิน่า(ยู19) 1-0
2-0
ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) -
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
Pend 17:00 [6]สโลวาน ลิเบเรก(ญ)
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ)[5] +0.5
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 17:00 4 [10]เอฟเค อะตีราอู 0-1
0-1
เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า[6] 1 +0.25
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 17:00 [3]เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) 2-0
1-0
เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ)[8] -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 17:00 2 [P1-8]กาญารี่(เยาวชน) 3-0
1-0
ยูเวนตุส(เยาวชน)[P1-3] 2 +0
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 17:00 1 มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) 3-1
1-0
ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) 1 -0.75
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 17:00 Radunia Stezyca 9-0
6-0
แคมิกโปลิศ -3
▲▲▲
-4
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 17:00 1 1 Steaua Bucuresti U19 3-1
2-0
AFC Botosani U19 4 -1.25
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 17:00 5 1 Ankaraspor U19 2-1
1-1
Buraspor U19 1 +0.25
FT 17:00 3 อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) 3-5
1-3
บาลิเคเซอร์สปอร์ (ยู 19) 2 -1
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women)
FT 17:00 FK Barocco (W) 6-0
2-0
ZHFK Varna (W) 1 -0.5
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 17:00 3 Spartak Subotica U19 0-2
0-0
วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 3 +0.75
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 17:15 [8]คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) 2-3
2-5
วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน)[1] -
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 17:15 1 Brisbane City (W) 2-1
1-0
Sunshine Coast Wanderers (W) 2 -0.5
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 17:30 2 [8]เคซิโอเรนกูคู 1-0
1-0
เอสคิเซไฮสปอร์[18] 4 -2
▲▲-2.5
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 17:30 1 [11]ชีวาสสปอร์ 1-0
1-0
คารากูมรัค[8] 1 -0.5
▼▼+0
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 17:30 4 [2]ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) 4-0
1-0
WKS Slask Wroclaw (W)[4] 4 -1.25
-1.5
ฟุตบอลทีมชาติอิหร่านอายุไม่เกิน 23 ปี (IRAN UNDER 23)
FT 17:30 เพย์กัน(ยู 23) 11-0
4-0
Etihad Salar U23 1 -3.5
FT 17:30 4 Cypress teresopolis U23 4-0
3-0
PAS Ghavamin U23 2 -1.5
Pend 17:30 Dena Saba U23
Ayandeh Sazan Tehran U23 -1.5
Pend 17:30 ไซปา (ยู23)
Naft Iranian U23 -1.25
FT 17:30 บาดราน (ยู23) 1-0
1-0
Havadar SC U23 -0.5
FT 17:30 4 Spad Alvand U23 1-3
0-2
เอสเตกฮลัล เอฟซี(ยู 23) 3 +2
เกรละ พรีเมียร์ลีก (India Kerala Premier League)
FT 17:30 4 Kerala United 3-1
2-0
เกรละบลาสเตอร์ส 2 3 -0.5
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
FT 17:40 2 [3]Lion City Sailors 3-3
2-1
แทมปิเนส โรเวอร์ส[5] 2 -0.5
-0.75
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 17:45 1 เบอร์โก้ เอสซี 0-4
0-4
วิตอเรีย กิมาไรส์ บี 2 -0.25
+0
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
FT 17:50 2 Deportivo Riestra U20 1-1
1-0
Barracas Central U20 -0.25
FT 17:50 3 Estudiantes Rio Cuarto U20 2-3
1-2
Atletico Rafaela U20 2 +1.25
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 18:00 1 [1]ไฮฟอง เอฟซี 0-2
0-1
ฮานอย ทีแอนด์ที[14] 1 +0
▲▲▲+0.75
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 18:00 3 [14]โควา พีดาเด้(ยู 23) 0-5
0-1
เบนฟิก้า(ยู 23)[5] 2 +1.25
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 18:00 3 [D-16]Sultanbeyli 2-0
0-0
Kozan BLD.SPOR[D-14] 2 +0
-0.25
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 18:00 4 [9]สเตลเลนบอส เอฟซี 1-2
1-0
มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส[1] 2 +1
+0.75
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
18:00 [10]Rotor Volgograd Youth
เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน)[5] -
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
18:00 [8]เอฟซี ฟลอเรชติ
เชอร์ริฟ ติราสโพล[1] -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
Postp 18:00 [2]นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19)
ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19)[14] -
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 18:00 [5]สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) 1-0
4-0
เลช พอซนาน (เยาวชน)[9] -
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
FT 18:00 3 [3]เอฟเค เวนต์สปิลส์ 0-3
0-1
ริก้า เอฟซี[1] 4 +1.25
+1
▲▲+1.5
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
18:00 สมอร์กอน เอฟซี
เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
Postp 18:00 [5]อัลบอร์ก บีเค (ยู 19)
โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19)[6] -
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 18:00 [3]บราก้า(ยู 23) 2-1
1-0
มาริติโม่(ยู 23)[2] 1 -1.25
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
Postp 18:00 [3]เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19)
แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19)[9] -
Postp 18:00 [7]เอสเบิร์ก (ยู 19)
อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19)[8] -
Postp 18:00 [1]มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
เวเจิล (ยู 19)[12] -
Postp 18:00 [4]ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19)
ซิลเคบอร์ก (ยู 19)[10] -
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 18:00 5 2 [15]อาร์เซน่อล ตูล่า 2-1
2-0
ซีเอสเคเอ มอสโก[2] 3 +0.75
+1
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
Postp 18:00 [11]บรอนด์บี้ (ยู 19)
ฮอร์เซนส์(ยู19)[13] -
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 18:00 1 [7]EiPozo Murcia Turistica Futsal 4-4
0-0
O Parrulo Ferrol Futsal[18] -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 18:00 2 [2-17]เอสดี อีเจีย 2-0
0-0
เอสดี ทาราซอนนา[2-13] 1 -0.25
-0.5
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 18:00 [18]เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) 3-0
1-0
ราโย่ บาเยกาโน่(ญ)[11] 3 +0
-0.25
FT 18:00 1 [2]เลบานเต้ ยูดี (ญ) 1-1
0-0
เรอัล เบติส ( ญ )[16] -2.5
▼▼-2
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 3 [7]ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 2-0
1-0
อยุธยายูไนเต็ด[8] 1 -0.75
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 18:00 1 [3]อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 1-3
1-3
วิเซล่า[4] 2 -0.25
+0
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 18:00 ตูราน โตวูซ 1-0
1-0
ซาบาห์ 2 -
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 18:00 [off-2]Herlufsholm GF (w) 0-2
0-2
Boldklubben AF 1893 (w)[off-3] -
ฟินนิช คัพ (Finland Suomen Cup)
FT 18:00 [FIN D2-6]วีพีเอส วาซ่า 0-4
0-0
ฮอนก้าเอสพู[FIN D1-5] 1 +1
+0.75
+1
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 18:00 [B-3]Solrod (w) 2-1
5-1
Frederiksberg Boldklub (w)[A-4] -
FT 18:00 [off-1]ซันดบี้บีเค(ญ) 0-0
0-0
นาสบี้ บีเค (ญ)[off-4] 1 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 1 [SWE D2-13]นอร์บี้ ไอเอฟ 1-3
1-1
วาลเบิร์ก เอฟซี[SWE D1-11] +0.25
+0
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 18:00 [A-5]เอฟซี ดามโซ่ (ญ) 0-1
1-1
Fredensborg (W)[B-5] -
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 18:00 2 [14]เอฟเค อรีส 2-2
1-1
โลโคโมทีฟ อัสตานา[1] 3 +1.25
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
Postp 18:00 [3]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2
Laanemaa Haapsalu[6] -
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 18:00 [1]คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) 9-0
2-0
Biedrzychowice (W)[11] 2 -6
▼▼▼
▼▼▼
-4.5
▲▲▲-5.25
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
Postp 18:00 [EST D2-9]Vandra JK Vaprus
Tallinna FC Ararat TTU[EST D4-28] -
ฟุตบอลชิงแชมป์ทีมสำรองของพรีเมียร์ลีกเบลารุส (Belarus Reserve League)
FT 18:00 [10]บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) 2-0
1-0
เอฟซี สลุตสค์(สำรอง)[14] 1 1 -1.5
▼▼-1
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 18:00 3 [5]Windsor Arch Ka I 2-0
2-0
พีเอสพี มาเก๊า[6] -1.25
ฟุตบอลชิงแชมป์ทีมสำรองของพรีเมียร์ลีกเบลารุส (Belarus Reserve League)
FT 18:00 1 [5]Sputnik 2 0-4
0-2
ดินาโม เบรสต์(สำรอง)[7] 3 +1
FT 18:00 [9]เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) 2-0
0-0
เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง)[15] -1.5
McInerney Ford Night Series Division 1 (McInerney Ford Night Series Division 1)
FT 18:00 4 แวนเนอร์รู ซิตี้ 1-1
0-0
ซูเบียโก เอเอฟซี 1 +0.25
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 18:00 [14]เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 3-0
1-0
สมอร์กอน เอฟซี[10] -1.75
▼▼-1.25
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 18:00 โอเรียนทัล ลิสเบา 3-0
1-0
Oriental Dragon 3 +0.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 18:00 1 มีดซ์ เลกนิก้า 2 1-1
0-1
ซาเกลบี้ ลูบิน บี 2 +0
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 18:00 Gwambina FC 0-0
0-0
โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี 1 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 3 ฟอเรสต์ เรนเจอส์ 0-1
0-0
Konkola Blades 1 -1
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 18:00 1 เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) 5-0
1-0
Rotor Volgograd Youth 5 -1.25
-1.5
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 18:00 [1]เชอร์ริฟ ติราสโพล 6-0
2-0
เอฟซี ฟลอเรชติ[8] -3.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 18:00 4 Unia Janikowo 0-0
0-0
KP Starogard Gdanski 2 -0.25
FT 18:00 3 สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 1-2
1-0
Blonianka Blonie 1 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 SWD Wodzislaw Slaski (W) 0-3
0-1
Sportowa Czworka Radom (W) 3 -0.5
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
FT 18:00 2 สะเวย์ เรียง เอฟซี 6-1
4-1
Electricite du Cambodge 3 -3
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 18:00 1 [1]เลวาเดีย ทัลลินน์ 5-0
3-0
วาปรัส ปาร์นู[5] 2 -3.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 [SWE D1 SNS-11]ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 2-1
2-0
ลุงสกิล[SWE D1 SNS-2] +0.5
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
FT 18:00 1 CA Atlanta U20 1-6
0-5
CA Tigre U20 +0.5
FT 18:00 2 San Telmo U20 0-4
0-3
Chacarita Juniors U20 1 +0.25
FT 18:00 2 Deportivo Maipu U20 2-1
2-0
San Martin de San Juan U20 2 4 +0.75
FT 18:00 4 Defensores de Belgrano U20 5-1
2-0
Villa Dalmine U20 2 -1
FT 18:00 4 Juventud Unida Universitario U20 2-1
2-1
Gimnasia Mendoza U20 1 +0.5
FT 18:00 3 1 Tristan Suarez U20 1-1
0-1
Temperley U20 3 +0.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 18:00 5 ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19) 1-2
1-0
Hapoel Hod Hasharon U19 3 +0.25
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
FT 18:05 3 CSD Flandria U20 2-1
0-0
UAI Urquiza U20 3 -0.25
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:10 [15]ตราด เอฟซี 1-2
0-1
ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี[11] 2 +0.25
+0.5
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:25 5 วาลาโดลิด(ยู 19) 2-1
1-1
เกตาเฟ่(ยู 19) 5 -0.5
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 18:30 2 [C-5]คาตาเนีย 0-1
0-1
เตราโม่[C-8] 2 -0.5
-0.25
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:30 2 [10]โปลิศ เทโร เอฟซี 1-2
1-1
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด[4] 2 +0.25
▲▲▲+1
โกปปาอีตาเลีย หญิง (Italian Women Cup)
FT 18:30 1 เรส โรมา (ญ) 2-1
1-0
ยูเวนตุส(ญ) 1 +2
+1.75
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
FT 18:30 1 [2]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี 3-1
2-1
โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี[7] 4 -0.75
-0.5
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 18:30 3 [6]เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) 1-8
0-3
จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ)[5] 1 +1.75
+2
ทีเอชบี แชมเปียนส์ ลีก (Madagascar Pro League)
FT 18:30 1 Ajesaia 4-0
4-0
3FB Toliara 2 -2.75
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 18:30 6 ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) 1-0
1-0
ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) 1 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:30 [BLR D3B-1]ดนีโปร โมกิเลฟ 2-0
1-0
อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์[BLR D2-4] -
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 18:40 3 1 [5]อาร์ก้า กดิเนีย 0-2
0-0
โกลนิค เลชน่า[2] 3 -0.25
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 18:55 2 เอฟเค อินเตอร์นาซิอองนาล(ยู19) 2-1
1-0
RFK Novi Sad 1921 U19 -1.25
FT 18:55 4 ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) 4-2
2-1
ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 4 +0.5
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
FT 19:00 [5]เอสเค ติรานา 1-2
1-1
ปาร์ติซานี ทิราน่า[4] -1
FT 19:00 [10]สเกนเดอร์บู กอร์ซ 0-0
0-2
เคเอฟ ลาซี[3] -
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 19:00 [6]เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21) 0-2
0-2
โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21)[10] -
FT 19:00 [4]พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) 1-0
1-1
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค (ยู 21)[14] -
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
Postp 19:00 [S-14]FSV Frankfurt U17
เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17)[S-17] -
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga)
FT 19:00 2 1 [6]เคเอฟ เฟโรนิเคลิ 2-0
1-0
พริสตีนา[3] 5 +1
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
Postp 19:00 [S-10]คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17)
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17)[S-8] -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 19:00 1 [B-10]โรสกิลด์ 0-1
0-1
เอฟเค 2000[B-5] 1 +0
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 19:00 5 1 [13]เอฟซี มินาจ 0-1
0-1
เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ[11] 3 +0
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
Postp 19:00 [S-1]เอาก์สบวร์ก (ยู 17)
ไกเซอร์สเลาเทิร์น (ยู 17)[S-9] -
Postp 19:00 [N-1]แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17)
Hertha Zehlendorf U17[N-9] -
Postp 19:00 [W-9]โบคุ่ม (ยู 17)
พรอยเซ่น มึนสเตอร์(ยู 17)[W-5] -
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga)
FT 19:00 4 [10]KF Besa Pec 1-4
1-2
KF Llapi[7] 3 +1.25
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
Postp 19:00 [N-8]โฮลสไตน์คีล(ยู 17)
ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17)[N-3] -
Postp 19:00 [W-10]เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17)
SG Unterrath U17[W-7] -
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 19:00 2 1 [12]โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 0-2
0-0
เอลเคเอสลอดซ์[3] 2 +0.5
+0.75
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
Postp 19:00 [N-17]เชมนิตเซอร์(ยู 17)
Viktoria Berlin U17[N-4] -
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
FT 19:00 5 [8]บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ 2-1
1-0
เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา[6] 1 +0.5
+0.25
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
Postp 19:00 [S-16]เอฟซี ไฮเดนไฮม์(ยู 17)
บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17)[S-3] -
Postp 19:00 [N-10]วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17)
ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17)[N-13] -
Postp 19:00 [W-3]โคโลญจน์ (ยู 17)
เอสวี ลิพพ์ชตัดท์(ยู 17)[W-15] -
Postp 19:00 [S-4]เนิร์นแบร์ก (ยู 17)
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17)[S-13] -
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 19:00 4 [15]แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 2-1
1-1
จีเคเอส ทิคี[4] 1 2 +0
+0.25
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 19:00 4 [17]เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 0-0
0-0
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[7] 2 +0.25
+0.5
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
Postp 19:00 [N-14]ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17)
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17)[N-6] -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 19:00 2 [B-6]วอนลอส 0-1
0-1
บรอนชอยจ์[B-11] 2 -0.25
+0
ไอซ์แลนด์ลีกคัพ (Iceland League Cup)
FT 19:00 1 [ICE D1-1]เคฟลาวิค 4-1
0-0
อัคราเนส[ICE PR-8] 4 +0
▲▲-0.5
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 19:00 1 [A-9]เอฟซี ซีสเวส 1-1
1-0
เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด[A-4] 2 +1
+0.75
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
Postp 19:00 [W-12]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17)
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 17)[W-14] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 1 [S-14]ดรูซบ้า เมย์คอพ 0-2
0-1
สตาฟโรพอล-2009[S-9] 4 +0.25
+0.5
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
Postp 19:00 [W-6]เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17)
ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17)[W-8] -
Postp 19:00 [W-17]Wuppertaler SV Borussia U17
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17)[W-13] -
Postp 19:00 [N-5]แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17)
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17)[N-12] -
Postp 19:00 [N-16]คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17)
ดินาโม เดรสเดน (ยู 17)[N-2] -
Postp 19:00 [W-11]เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17)
ดอร์ทมุนด์ (ยู 17)[W-2] -
Postp 19:00 [S-15]เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17)
ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17)[S-2] -
Postp 19:00 [N-7]ซังค์ เพาลี (ยู 17)
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17)[N-15] -
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 19:00 3 [13]ดาร์มสตัดท์ 4-1
2-0
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา[9] 1 3 -0.25
-0.5
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
Postp 19:00 [S-11]อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17)
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17)[S-5] -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 19:00 2 1 [P1-2]อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 0-0
0-0
อตาลันต้า (เยาวชน)[P1-7] 2 -0.25
+0
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 19:00 1 [9]อองเช่ร์ 0-1
0-0
แซงต์ เอเตียน[16] 2 -0.25
+0
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
Postp 19:00 [S-6]เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17)
เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17)[S-18] -
Postp 19:00 [W-4]Fortuna Koln U17
อเลมานเนีย อาเค่น(ยู17)[W-16] -
Postp 19:00 [S-7]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17)
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17)[S-12] -
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 19:00 2 [8]สลาสค์วรอคลาวน์ 2 0-1
0-0
การ์บาเนียกราโกล[12] 2 +0
+0.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 19:00 3 [1]วีบรอก 2-0
0-0
เอสเบิร์ก[2] 2 -0.25
-0.5
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 19:00 [18]สมุทรสาคร เอฟซี 0-3
0-3
กรมศุลกากร เอฟซี[12] +2
▲▲▲
▲▲
+3.25
ฮาซฟี คัพ (Hazfi Cup)
FT 19:00 [IRN PR-6]ซาแนท นาฟ 1-0
4-0
Damash Tehran FC 1 -
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 19:00 [13]สุโขทัย เอฟซี 5-1
2-1
ระยอง เอฟซี[16] 1 3 -0.75
▲▲-1.25
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 19:00 [14]ลำปาง เอฟซี 0-0
0-0
อุดรธานี[15] -0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 19:00 [FIN D1-2]อินเตอร์ ตูร์คู
ยาโร[FIN D2-3] -0.75
▲▲▲
▲▲
-2
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 19:00 [7]ดูก้าปรากซ์(ญ) 0-2
0-6
สลาเวีย ปราก (ญ)[3] -
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
FT 19:00 3 [5]Bergheim/Hof Womens 2-2
0-0
Neulengbach Womans[4] 3 +1.75
▲▲▲+2.5
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 19:00 [off-3]วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) 1-0
1-1
เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ)[off-4] -
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 19:00 [9]APLG Gdansk (W) 0-0
0-0
เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ)[10] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 วาร์นาโม 0-0
3-0
Assyriska IF i Norrkoping -
ฟุตบอล เยาวชน ซีเรีย (Syrian Youth League)
FT 19:00 1 Al-Wathbah (Youth) 3-1
1-1
Al-Shorta Damascus U21 -1
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก (Albania SuperLiga)
FT 19:00 เคเอส ดินาโม ติรานา 3-0
2-0
FK Partizani B 2 -1
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League)
FT 19:00 2 [7]เคเลน เอสซี(ญ) 1-2
0-0
Astra Hungary Womens[4] +3
ไอซ์แลนด์ ลีก คัพ ซี (Iceland League Cup C)
Pend 19:00 อัลฟ์ทาเนส
อลาฟอสส์ -1.75
▲▲▲
-2.75
ฟุตบอล เยาวชน ซีเรีย (Syrian Youth League)
FT 19:00 2 Tishreen (Youth) 2-1
1-1
Al-Mohafza (Youth) 1 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 1 เคนยา 1-0
0-0
ซูดานใต้ -0.5
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 19:00 FK Rostov (w) 0-0
0-0
ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) -
ฟุตบอล เยาวชน ซีเรีย (Syrian Youth League)
FT 19:00 4 Al Wahda Damascus U21 2-1
2-1
Al Horiyah U21 3 +0.5
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
FT 19:00 คาโปสวาร์ (ยู 19) 3-0
3-1
กีร์มอต เอสอี(ยู 19) -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 19:00 บีเค โอลิมปิค
ทอร์น ไอเอฟ -
Postp 19:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า
บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก -
FT 19:00 [IRE D1-3]ยูซี ดับลิน 0-2
0-0
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก[IRE PR-6] -
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 19:15 [16]ลูตัน ทาวน์ 0-1
0-1
สวอนซี ซิตี้[3] 4 +0.25
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
FT 19:15 [10]ซาบาห์ 0-1
0-0
เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ[9] 1 +0
▲▲▲-0.75
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 19:15 2 [12]โบเตฟ พล็อฟดิฟ 3-2
2-0
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย[6] 3 +0.25
+0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 19:15 ยูดี แกรน ทารายาลเอสที 0-0
1-0
อาลูกัส ซีเอฟ -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 19:30 3 [A-5]วีเอสเค อาร์ฮุส 1-2
0-1
มิดเดลฟาร์ท[A-8] 1 +0
-0.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 19:30 3 [11]ลีดส์ ยูไนเต็ด 0-0
0-0
เชลซี[4] +0.75
+0.5
+0.75
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 19:30 1 [B-8]เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ 4-0
1-0
เอบี ทาร์นดี[B-14] 1 -1
-0.75
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 19:30 3 [15]เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 0-0
0-0
เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า[11] 1 +0.25
ฟินนิช คัพ (Finland Suomen Cup)
FT 19:30 [FIN D3 AA-2]พีอีพีโอ ลัพพีรันตา 0-3
0-0
พีเค-35 วานตา[FIN D3 AA-1] +1
+1.25
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 19:30 1 เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 6-1
1-1
ราดนิคกี้ นิส(ยู 19) 1 -3
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
FT 19:40 [5]อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) 0-0
1-0
อัล-เวห์ด้า(เยาวชน)[6] -
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:40 [B-6]Al-Rawdhah 0-0
2-1
Al Selmiyah[B-13] -
FT 19:40 [B-4]Al-Trgee 1-2
1-3
อัล โอลูบัช[B-1] -
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
FT 19:40 [4]อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) 0-0
7-1
อับฮา คลับ(เยาวชน)[16] -
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
FT 19:45 4 [3]เลวาเดียกอส 1-0
1-0
เออร์โกเทลิส[1] 3 -0.5
-0.25
FT 19:45 1 [7]ตริคาล่า 2-3
2-0
ไอโอนิกอส[4] 2 +0.5
▼▼+0
FT 19:45 3 [8]คิสสามิกอส 1-0
0-0
เออี คาไรสคาคิส[12] 1 2 -1.25
-1
FT 19:45 1 [2]ดิโอโกรัส 0-1
0-0
อปอลล่อน ลาริสซ่า[9] 2 -0.5
-0.25
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 19:45 3 Vidago FC 0-2
0-1
มิรานเดลา 2 +0.25
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:55 [B-7]Al-Sharq 0-1
1-3
ฮอตเทิร์น[B-10] -
FT 19:55 [B-2]Al-Washm 0-0
0-0
Al Dahab[B-12] -
FT 19:55 [B-11]Afief 1-2
2-2
Al Najma(KSA)[B-9] -
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
FT 20:00 2 [4]คาซม่า 1-1
1-0
อัล คาดเซีย[2] 2 +0.25
▲▲+0.75
+0.5
อิสราเอล พรีเมียร์ลี (Israel Premier League)
FT 20:00 4 1 [11]ฮาโปเอล เทล อาวีฟ 0-1
0-1
ฮาโปเอล เบนายซัคนิน[13] 3 -0.25
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
Postp 20:00 Indeni FC
Prison Leopards FC -
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 20:00 5 [2]ซีเอส เปโตรคุบ 2-0
1-0
FC Sfintul Gheorghe[4] 2 -0.75
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 20:00 1 [A-12]นาสบี้ 3-0
3-0
SfB Oure[A-13] 2 -0.5
-0.75
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
FT 20:00 2 [11]พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ 1-2
0-0
กลันตัน[5] +0
+0.25
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League)
Postp 20:00 [9]กัดจา ยูไนเต็ด
บีร์คีร์คารา เอฟซี[4] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 20:00 [S-10]ทีเอสจี บาลินเก้น 0-1
0-0
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)[S-18] 1 -0.25
FT 20:00 [S-16]เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 1-1
0-0
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก[S-9] +0.5
+0.75
FT 20:00 [W-6]ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 3-2
1-1
โคโลญจน์ (เยาวชน)[W-8] -0.25
-0.5
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
FT 20:00 2 [2]เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า 2-2
1-1
ตรังกานู บี[3] 1 +0.25
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
FT 20:00 1 [5]เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 4-1
2-0
เมตต้า/ลู ริกา[9] -1.75
▲▲▲-2.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 20:00 3 [W-9]มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 3-3
1-2
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้[W-16] 2 -0.25
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 20:00 1 [22]สวินดอน ทาวน์ 1-3
1-0
จิลลิ่งแฮม[13] 2 +0.25
+0
+0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 20:00 [S-14]เอฟซี กีสเซิน 0-0
0-0
วีเอฟอาร์ อาเล่น[S-15] -0.25
+0
FT 20:00 3 [W-7]เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 1-1
0-0
Wuppertaler[W-14] 1 2 -0.5
▼▼+0
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
FT 20:00 [3]KAA Gent Ladies 2-0
2-0
คลับบรูซ(ญ)[4] 1 -0.75
▼▼-0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 20:00 [W-5]ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 0-2
0-0
ไวเด้นบรูค[W-12] 1 -1
▼▼-0.5
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
FT 20:00 1 [4]เซลังกอร์ พีบี 1-1
0-0
กัวลา ลัมเปอร์[6] 3 -1
-1.25
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 20:00 3 1 [19]อลาเบส 1-1
1-0
คาดิส[14] 3 -0.25
-0.5
-0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 20:00 1 [S-20]TSV Schott Mainz 0-1
0-1
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต[S-6] +1
FT 20:00 3 [W-11]เอสเฟา สแตรเลน 0-0
0-0
วีกเบอร์ก บีค[W-15] 2 -0.5
-0.25
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 20:00 3 [14]เลย์ตัน โอเรียนท์ 1-1
1-1
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด[18] 1 -0.25
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
FT 20:00 1 [9]ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 3-1
0-1
กูชิง เอฟเค[8] -0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 20:00 2 [S-4]เอสเอสวีอูล์ม 1846 3-1
1-0
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)[S-11] 1 -1
-1.25
-1
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 20:00 2 [A-10]บราแบรนด์ 2-1
1-1
โฮลสเตโบร บีเค[A-14] 2 -0.75
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 20:00 3 [S-13]เฮสเซ่น คาสเซล 0-2
0-1
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก[S-5] 1 +0.75
+1
FT 20:00 3 [W-4]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 1-1
0-1
บอนเนอร์[W-20] 3 -1.25
-1
ไอซ์แลนด์ลีกคัพ (Iceland League Cup)
FT 20:00 3 [ICE PR-3]เบรย์ดาบลิค 2-1
1-1
ฟีลเคียร์[ICE PR-6] 1 1 -1.5
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 20:00 3 2 [5]เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 1-2
1-2
อิงโกลสตัดท์[3] 1 +0
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League)
Postp 20:00 [10]ไซเรนซ์ เอฟซี
ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า[2] -
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 20:00 5 1 [18]อัสโคลี่ 1-1
0-0
เอซี เวนิช[3] 1 +0.25
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 20:00 1 1 [2]เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 2-2
1-1