ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 14 มีนาคม 2564ผลบอล 13 มีนาคม 2564ผลบอล 12 มีนาคม 2564ผลบอล 11 มีนาคม 2564ผลบอล 10 มีนาคม 2564ผลบอล 9 มีนาคม 2564ผลบอล 8 มีนาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 12 มีนาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 07:00 | 5 1 Real Tomayapo |
1-0
1-0 |
อัลเวย์เรดดี้ 2 | +0.75 | |
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 07:00 | 3 มาคาร่า อัมบาโต้ |
1-1
0-0 |
คลับสปอร์ต เอเมเลค 3 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores) | |||||
FT 07:30 | 3 กัวรานี อาซุนซิยง |
0-2
0-1 |
อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 1 | +0 | |
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil) | |||||
FT 07:30 | 3 [BRA RJTG-4]เบาวิสต้า อาร์เจ |
3-1
2-0 |
โกยาส[BRA CGD-1] 4 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
Brazil Campeonato Alagoano (Brazil Campeonato Alagoano) | |||||
FT 07:30 | 4 นาซิอองนาล (สมัครเล่น) |
7-0
1-0 |
EC Iranduba 3 | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:00 | 3 [(a)-1]เดปอร์ติโว กาลี |
0-2
0-1 |
อเมริกา เด กาลี[(a)-10] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras) | |||||
FT 08:00 | 1 [(c)-2]ซีดี โมตากัว |
2-0
1-0 |
มาราธอน[(c)-8] 1 4 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 08:00 | 1 [(c)-5]เรอัล ซีดี เอสปานา |
4-0
2-0 |
พลาเทนเซ่[(c)-3] 2 | -0.5 | |
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 08:00 | 2 คลับ ลีออน (ญ) |
0-3
0-0 |
มอนเทอร์เรย์(ญ) | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 08:00 | 1 ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) |
1-2
1-1 |
อัตลาส(ญ) 2 | +1.5 ▼+1.25 |
|
FT 09:00 | Mazatlan FC (W) |
2-0
1-0 |
คลับ เนกาซ่า (ญ) 1 | -0.75 ▲-1 |
|
นิการากัว คัพ (Nicaragua Cup) | |||||
FT 09:00 | 2 มานากัว เอฟซี |
6-1
3-0 |
มินา เอฟซี 2 | -2 ▲-2.25 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 10:00 | 2 1 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า |
1-1
0-1 |
ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 1 4 | +0.5 ▼▼+0 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 10:00 | 1 ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) |
1-1
0-0 |
เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) 1 | -1 ▲-1.25 |
|
อินเดีย หญิง ลีก (India League Women) | |||||
FT 12:30 | 2 Maatru Pratishtana (W) |
2-1
2-1 |
Parikrma FC (W) | -1.75 | |
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League) | |||||
FT 14:00 | Awassa Kenema |
1-1
0-1 |
Kedus Giorgis | +0.5 | |
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League) | |||||
FT 14:05 | 3 1 [9]เพิร์ท กลอรี่(ญ)(N) |
2-3
1-1 |
แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด(ญ)[5] 1 | +1.75 ▲+2 |
|
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20) | |||||
FT 14:15 | 1 [1]โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) |
0-2
0-1 |
เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20)[5] 1 | -0.5 | |
FT 14:30 | 5 [3]แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) |
1-3
0-1 |
เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20)[2] 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:00 | แอดิเลด ซิตี้ หญิง |
2-2
1-1 |
มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) | -2.5 ▼▼▼-1.75 |
|
FT 15:00 | เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ) |
1-2
0-0 |
Fulham United (W) | -0.75 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
FT 15:00 | 2 [7]แมนลี่ ยูไนเต็ด |
1-0
1-0 |
แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน[4] 1 2 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:05 | ซิซราน-2003 |
2-2
2-1 |
เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ | - | |
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League) | |||||
FT 15:05 | 3 [5]เมลเบิร์น ซิตี้ |
3-0
3-0 |
เอฟซี แมคอาเธอร์[2] | -0.5 ▲-0.75 |
|
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division) | |||||
FT 15:10 | 1 Kickstart Karnataka FC |
2-0
0-0 |
เอเอสซี 2 | -1.5 | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 15:30 | Turramurra United |
1-1
0-0 |
Parklea SC | +0.25 | |
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves) | |||||
FT 15:40 | บริสเบน ไนท์ เอฟซี (สำรอง) |
0-2
0-0 |
Western Spirit Reserves | +1 | |
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League) | |||||
FT 15:45 | 1 [4]เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส |
4-2
2-0 |
FAM-MSN Project Squad[10] | -1.25 ▲-1.5 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
FT 15:45 | 2 1 [6]พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค |
1-2
0-0 |
อีสเทิร์น ไลออน เอสซี[14] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 16:00 | 2 ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) |
2-0
0-0 |
อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) 5 | -1.5 | |
FT 16:00 | 2 เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) |
1-1
0-1 |
ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) 4 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 16:00 | 5 CRB Ain Oussera U21 |
0-0
0-0 |
US Remchi U21 4 | -0.75 | |
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League) | |||||
FT 16:00 | [4]Rukh Brest Reserves |
2-1
1-0 |
เอฟเค โกเมล(สำรอง)[11] | -0.75 | |
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 16:00 | 1 Moadon Sport Roch Tel Aviv |
2-3
0-1 |
ฮาโปเอลคริยาด โอโน 2 | +0.75 | |
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League) | |||||
FT 16:00 | 1 บรอดบีชยูไนเต็ด |
6-1
2-1 |
Robina City Blue 2 | -1.75 | |
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League) | |||||
FT 16:00 | 1 Fakirapool Young Mens Club |
0-1
0-0 |
โนเฟล สปอร์ทติ้ง คลับ | +0.75 ▼+0.5 |
|
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 16:10 | 2 เจเอส ซาอัวรา(ยู21) |
4-1
2-0 |
ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) 3 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 16:10 | 1 โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) |
2-0
0-0 |
ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:30 | ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) |
1-0
0-0 |
อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) | -2 ▼-1.75 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
FT 16:30 | 2 [10]แดนน็อค ธันเดอร์ |
1-2
1-2 |
เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์[5] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 16:30 | 2 [12]โอคไลจ์ แคนนอนส์ |
1-1
0-1 |
เซ้าท์ เมลเบิร์น[4] | -0.25 ▲-0.5 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 16:30 | บริสเบน โอลิมปิค หญิง |
2-2
1-0 |
เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 16:30 | 3 เบต้า นาฮาริย่า |
1-0
1-0 |
Hapoel Ironi Sefad 3 | +0.75 ▲+1 |
|
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 16:30 | 3 ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี |
1-2
1-1 |
เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 1 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 17:00 | 5 1 [N-12]ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส |
1-1
0-0 |
ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า[N-7] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
อาร์เมเนีย คัพ (Armenia cup) | |||||
FT 17:00 | [ARM D1-7]เอฟเค แวน |
0-1
0-0 |
อารารัต[ARM D1-4] | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 17:00 | [7]ลวีฟ(ยู 21) |
1-2
1-1 |
Rukh Vynnyky U21[3] 1 | +0.5 | |
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League) | |||||
FT 17:00 | [3]อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) |
7-0
6-0 |
Smorgon 2[6] 1 | -0.75 | |
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 17:00 | 1 เอสซี เบียร์ ชีบา |
0-2
0-0 |
เบต้า ไอโรนิ มาเอลอดูมิน 2 | +1.25 ▼▼▼+0.5 |
|
FT 17:00 | 3 1 MS Jerusalem |
1-0
0-0 |
เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 17:00 | 3 1 ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า |
0-5
0-2 |
บีไน ไอลัท 3 | +3 | |
FT 17:00 | 2 Hapoel Mahane Yehuda |
2-0
0-0 |
ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว 5 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 17:00 | 3 เอฟซี เบี่ยต้า เยเนฟ |
1-1
1-0 |
FC Arad 2 | +0 | |
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League) | |||||
FT 17:05 | [2]บริสแบน โรว์(ญ) |
4-2
1-1 |
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ)[3] | -1 ▲-1.25 |
|
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division) | |||||
FT 17:15 | ยัง ชาร์เลนเจอร์ |
3-3
2-2 |
เอ็มอีจี 3 | +1.75 ▼+1.5 |
|
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 17:20 | [12]FC Mynai U21 |
1-0
0-0 |
Inhulets Petrove U21[13] | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:30 | 1 นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ)(N) |
0-2
0-1 |
Perth SC (W) | -0.5 | |
FT 17:30 | 1 แมนดูราท ซิตี้(N) |
2-1
1-0 |
เวสเทิร์น ไนท์ส 3 | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 17:30 | 3 [S-12]ฮาโปเอล อิกซาล |
1-1
1-0 |
เอฟซี ดิโมนา[S-18] 3 | -0.25 | |
FT 17:30 | 3 [S-9]เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด |
0-1
0-0 |
ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน[S-4] 4 | +0 | |
FT 17:30 | 3 [N-10]รูบิ ชาปิร่า |
1-1
0-0 |
ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก[N-11] 1 2 | -0.25 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
Cancel 17:30 | Brisbane Athletic |
|
นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด | - | |
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League) | |||||
FT 17:30 | ยูนิเวอร์ซิตี้ ออฟ ควีนส์แลนด์ เอฟซี (ญ) |
2-0
1-0 |
แกรนจ์ ทิสเติล (ญ) | -1.75 | |
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League) | |||||
FT 17:40 | 1 [12]บริสเบน เคไนท์ส |
7-2
4-1 |
เวสต์เทิร์นสปิริท[AUS BPLD1-6] 1 4 | +1 ▲+1.25 ▼+1 |
|
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 17:45 | [S-5]มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา |
1-1
1-0 |
ฮาโปฯมาร์โมเร็ค[S-2] | +0 | |
FT 17:45 | 2 [S-3]มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา |
0-1
0-0 |
ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู[S-6] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:55 | 1 ออสเทนเด้ |
1-2
1-0 |
คอร์ไทรจ์ 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala) | |||||
FT 18:00 | [3]เอฟซี มิลซามี่ |
7-2
4-2 |
โคดรู โลโซวา[10] 1 3 | -3 ▲▲▲-3.75 |
|
ฮาซฟี คัพ (Hazfi Cup) | |||||
FT 18:00 | 4 2 Shahrdari Bardaskan |
0-3
0-0 |
โคเชห์ ทาเลย์ 2 | +1.5 | |
FT 18:00 | 1 Avalan Kamyaran |
0-0
0-0 |
แคชไค 1 | +0.75 | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 18:00 | 3 [S-17]มัคคาบี้ ชารายิม |
0-0
0-0 |
ฮาโปเอล แอชเคลอน[S-8] 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 18:00 | [N-6]ฮาโปเอล บีไน ปาเดส |
1-0
1-0 |
มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม[N-15] | -0.5 | |
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 18:00 | [9]เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) |
2-0
0-0 |
ดนีโปร-1 (ยู 21)[5] | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 18:00 | 2 [S-1]FK Kuban Kholding |
3-2
2-2 |
เอฟเค ไบโอลอก[S-13] 1 | -1.5 ▲▲-2 |
|
FT 18:00 | 4 [S-12]คราสโนดาร์ 3 |
0-2
0-1 |
เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่[S-3] 3 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 18:00 | 1 มเบยา ซิตี้ |
1-0
1-0 |
Mwadui FC | -0.5 | |
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2) | |||||
FT 18:00 | ซัมกายิต เอฟเค 2 |
0-1
0-1 |
เอฟเค โมอิก บากู | - | |
FT 18:00 | เคชล่าเอฟเค 2 |
0-1
0-0 |
คาราบัค 2 | - | |
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B) | |||||
FT 18:10 | [B-1]Kutahyaspor |
1-0
0-0 |
ยิมปา ยอซกัตสปอร์[B-17] | - | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 18:15 | 3 [S-14]อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม |
2-1
1-1 |
ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน[S-15] 2 | -0.25 | |
FT 18:15 | 4 [N-4]มัคคาบิ ทามร่า |
0-2
0-1 |
มัวดอน สปอร์ตทิร่า[N-1] 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
ฮาซฟี คัพ (Hazfi Cup) | |||||
FT 18:30 | 1 1 [IRN D1-12]Esteghlal Mollasani |
0-0
0-0 |
Shahin Bandar Anzali 1 | -0.75 | |
FT 18:30 | 2 [IRN PR-9]อลูมิเนียม อารัก เอฟซี |
0-0
0-0 |
ซอร์คพูชาน พักแดชท์[IRN D1-6] | -1 | |
FT 18:30 | [IRN D1-7]พาร์ส โจโนบิ แจม |
3-0
0-0 |
พาส ฮาเมดัน | - | |
FT 18:30 | Mes Novin Kerman |
0-3
0-1 |
เพอร์เซโปลิส | +2 | |
FT 18:30 | 2 [IRN D1-11]มาลาวัน |
2-1
1-0 |
FC Vista Turbine 2 | -0.75 | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 18:30 | 1 1 [S-7]ชิมชอน คาฟร์ กาซิม |
7-1
3-0 |
เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา[S-11] 2 | -0.5 | |
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup) | |||||
FT 18:30 | โลแกน วิลเลจ |
2-1
1-0 |
Jimboomba United | - | |
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 18:30 | ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน |
5-0
2-0 |
ฮาโปเอลเคฟาร์ บาร่า 4 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 18:30 | 4 1 เบต้า รามัท กาน |
3-3
2-1 |
Hapoel Qalansawe 4 | +0 | |
ยูเออี ดิวิชัน 2 (UAE Division 2 Group A) | |||||
FT 18:30 | 2 Al-Hilal United FC |
5-1
2-1 |
United Sport 2 | -2.75 ▲-3 |
|
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 18:45 | 3 เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม |
2-0
2-0 |
มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 18:55 | 1 ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน |
2-1
1-0 |
เอฟซี ออซมา โฮลอน 1 | -1.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | [FIN D1-4]เอฟซี ฮาก้า |
2-0
2-0 |
เอซี โอลู[FIN D1-8] | - | |
ซีเรียพรีเมียร์ลีก (Syrian League) | |||||
FT 19:00 | 2 อัล อิติฮัด |
0-0
0-0 |
อัล-โชต้าดามัสกัส 4 | -0.5 | |
FT 19:00 | 4 อัล คารามาห์ |
1-1
1-0 |
อัล ฟูโตวา 4 | -1.25 | |
FT 19:00 | 1 อัล จาอิส (SYR) |
5-1
2-0 |
อัล ซาเฮล 2 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 19:00 | 1 เทชริน เอสซี |
3-1
1-1 |
อัล วัทบา 2 | -1 | |
FT 19:00 | 3 จาเบิลช |
2-0
0-0 |
Al-Horiyah 2 | -1 | |
FT 19:00 | 2 อัล ทาลิย่า |
1-2
0-1 |
ฮัททีน 2 | +0.25 | |
FT 19:00 | 1 Ha Ji lage |
0-3
0-0 |
อัล วาห์ดา | +0.75 | |
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league) | |||||
FT 19:00 | [1]วัลลัซเนีย |
1-2
1-0 |
เคเอส บีริซ บอลช์[8] | -1.5 ▼▼-1 |
|
FT 19:00 | 3 1 [6]เคเอส กูเกซี(N) |
1-1
1-0 |
Apolonia Fier[9] 4 | -1 | |
ฮาซฟี คัพ (Hazfi Cup) | |||||
FT 19:00 | [IRN PR-5]แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ |
3-0
0-0 |
ชาร์ดารี มาชชาร์ | - | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 19:00 | 3 1 [N-14]ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา |
2-2
2-0 |
ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา[N-17] 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 19:00 | 2 [N-3]มัคคาบี้ บีไน ไรน่า |
1-1
0-0 |
เอสซี ดาเบอรีย์ย่า โอซาม่า[N-16] 2 | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
FT 19:00 | 2 [N-8]ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี |
1-1
0-1 |
เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี[N-9] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 19:00 | [4]เฮอร์กี้-สปอร์ท |
1-1
0-0 |
ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส[14] | -0.5 ▼-0.25 |
|
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League) | |||||
FT 19:00 | [12]ปาคซิ เซ ยู 19 |
6-2
4-2 |
UTE U19(HUN)[RPO-7] | - | |
FT 19:00 | [8]NergihasaU19 |
1-1
1-1 |
บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19)[6] | - | |
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 19:00 | 1 MCF FC |
1-3
0-1 |
Mwatate United 2 | -0.5 | |
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League) | |||||
FT 19:00 | Dire Dawa |
1-3
1-1 |
เอธิโอเปียน คอฟฟี่ | +0.75 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 19:00 | 1 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) |
2-2
0-1 |
ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 2 | -0.25 | |
FT 19:00 | 5 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) |
2-2
1-2 |
เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 19:00 | 3 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) |
4-0
1-0 |
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 3 | -0.25 | |
FT 19:00 | 4 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) |
4-2
2-2 |
ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) | -1 | |
FT 19:00 | 1 พลาเทนเซ่(สำรอง) |
3-0
3-0 |
ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 3 | +0.5 | |
FT 19:00 | ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) |
8-0
5-0 |
เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 3 | +0 | |
FT 19:00 | 4 1 แบนฟิลด์(สำรอง) |
2-1
1-1 |
ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 1 2 | +0.25 | |
FT 19:00 | 3 บานฟิลด์(สำรอง) |
0-1
0-0 |
ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 1 2 | -0.25 | |
FT 19:00 | 3 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) |
3-1
0-0 |
กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 1 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 19:00 | 4 ฮูรากัน(สำรอง) |
2-0
2-0 |
ลานุส(สำรอง) 1 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 19:00 | 5 1 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) |
1-1
1-0 |
โคลอน (สำรอง) 4 | -1 | |
FT 19:15 | 1 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) |
2-1
0-0 |
นีเวลล์ส (สำรอง) 2 | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:30 | 2 ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด |
1-4
0-2 |
UWA-Nedlands FC 1 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 19:30 | 1 Murdoch University Melville FC (W) |
2-0
1-0 |
ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 19:45 | Curtin University FC Women |
3-1
2-0 |
ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) 1 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
FT 19:45 | ลูกิ อีเนอร์จีย่า |
3-0
0-0 |
เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ | - | |
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League) | |||||
FT 19:45 | 1 [4]อัล การาฟา(N) |
1-3
0-1 |
อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์)[7] 1 2 | -0.75 ▲-1 |
|
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League) | |||||
FT 20:00 | 2 [14]เอ็มวีวี มาสทริสช์ |
3-2
1-1 |
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)[18] 2 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | [SWE D1-7]โอเรโบร |
3-1
0-1 |
ฟัลเค่นเบิร์ก[SWE D2-9] | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League) | |||||
FT 20:00 | 4 [6]เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า |
0-0
0-0 |
เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย[3] | +0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 4 [15]ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม |
1-1
0-0 |
ฮาโปเอล นาซาเรท[2] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 20:00 | 1 [8]ฮาโปเอล รามัต กาน |
1-1
0-0 |
ฮาโปเอล อฟูล่า[10] 2 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 1 [4]ฮาโปเอล อิกซาล |
2-3
0-1 |
ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม[11] 2 | -0.75 ▼▼▼+0 |
|
FT 20:00 | 1 [1]ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม |
1-0
0-0 |
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน[5] 2 | -0.5 | |
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 20:00 | 1 [10]สโมฮา เอสซี |
5-0
2-0 |
อัสวาน[12] 3 | -0.5 | |
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia) | |||||
FT 20:00 | 5 [7]ปุเลา ปีนัง |
1-1
1-0 |
เคดะห์[5] 1 | +0.5 ▼▼+0 |
|
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala) | |||||
FT 20:00 | [5]ดินาโม ออโต |
3-0
1-0 |
ซิมบรู ชิซินู[9] | -0.75 ▲-1 |
|
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 20:00 | 3 1 [N-18]บีไน มาจ์ดอัล ครัม |
2-4
0-2 |
Hapoel Bueine[N-5] 1 | +1.5 ▼▼+1 ▲+1.25 |
|
อาร์เมเนีย คัพ (Armenia cup) | |||||
FT 20:00 | 2 [ARM D1-6]บานานต์ส |
0-2
0-2 |
เอฟซี โนอาห์[ARM D1-5] 2 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2) | |||||
FT 20:00 | 2 เอล ดัคเลยาห์ |
3-3
1-1 |
โอลิมปิกเอล เควนาร์ 3 | -0.5 | |
FT 20:00 | 4 เทอร์ซาน่า เอสซี |
2-1
2-1 |
แทนต้า 1 | -0.5 | |
FT 20:00 | 1 ZED FC |
0-0
0-0 |
FC Porto Suez 1 | +0 | |
FT 20:00 | 3 เปโตรเจ็ท |
1-0
1-0 |
El Sekka El Hadid 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 20:00 | 3 กอมฮอร์เยท เชบิน |
4-2
1-1 |
อัลเนสร์ไคโร 2 | -0.25 ▼+0 |
|
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
FT 20:00 | [7]Hang Sai |
1-7
1-3 |
เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า[1] | +3.5 | |
บอสเนีย เฮอร์เซโกวีนา พรีวา ลีกา (Bosnia erzegovina 1st League) | |||||
FT 20:00 | 4 เอฟเค โมดริกา |
1-2
0-2 |
FK Kozara Gradiska 3 | -0.5 | |
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League) | |||||
FT 20:00 | 1 [B-11]เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23) |
0-1
0-1 |
มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23)[B-10] 2 | -0.25 | |
FT 20:00 | 2 [B-5]เรดดิ้ง(ยู 23) |
2-1
1-0 |
คริสตัล พาเลซ(ยู 23)[B-4] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League) | |||||
FT 20:00 | 1 Malaba youth Football |
0-3
0-2 |
defense forces 2 | +0.75 | |
FT 20:00 | 1 กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี |
1-1
0-1 |
ยูกันดา โปลิศ เอฟซี 2 | -0.5 ▲▲-1 |
|
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga) | |||||
FT 20:00 | 2 1 [6]บาร์นสลีย์ (ยู 23) |
1-0
1-0 |
วีแกน (ยู 23)[4] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria) | |||||
FT 20:00 | 2 ACS Sepsi II |
6-0
4-0 |
ACS KSE Targu Secuiesc 2 | -0.5 | |
FT 20:00 | 3 ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า |
0-1
0-0 |
CS Avantul Periam 4 | -1.75 ▲-2 |
|
FT 20:00 | 2 อเวนทัล เรกฮิน |
0-0
0-0 |
เอฟซี อเรียสูล ทรูดา 4 | -0.5 | |
FT 20:00 | 1 ดินาโม บูคาเรสต์ 2 |
1-2
0-1 |
เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ 3 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 20:00 | 2 มีแตน มีดิแอช 2 |
2-0
0-0 |
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 2 1 3 | -1.75 | |
FT 20:00 | 1 ซีเอสซี ดัมบราวิต้า |
2-0
0-0 |
Progresul Ezeris 2 | -1.25 ▼-1 ▲▲-1.5 |
|
FT 20:00 | 2 เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ |
3-0
1-0 |
CS Blejoi 2 | -1.25 | |
FT 20:00 | 4 เอฟซีเอ็ม อเล็กซานเดรีย |
1-0
1-0 |
ACS Vedita Colonesti MS 1 | +0 | |
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League) | |||||
FT 20:00 | 2 [2]ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) |
1-2
1-2 |
เอฟซี มินส์ค(สำรอง)[12] 2 | +0 ▲▲▲+0.75 |
|
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก หญิง (Egypt Premier League Women) | |||||
FT 20:00 | Kafr Saad (W) |
0-4
0-2 |
Al Tayaran (W) 1 | +3.25 ▲+3.5 |
|
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 20:00 | Dodoma Jiji FC |
0-0
0-0 |
Kagera Sugar 3 | -0.5 | |
ฮาซฟี คัพ (Hazfi Cup) | |||||
FT 20:15 | 1 [IRN PR-12]นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี |
0-0
0-0 |
Kheybar Khorramabad[IRN D1-13] 1 | -1.25 | |
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 20:30 | อัล-มาดิน่า |
2-0
0-0 |
อัล ซาวิ เอ | - | |
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League) | |||||
FT 20:30 | [14]สตีนเบิร์ก ยูไนเต็ด |
2-1
0-0 |
เคป ยูโมย่า ยูไนเต็ด[12] | - | |
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League) | |||||
FT 20:30 | 2 [B-6]แอสตัน วิลล่า (ยู 23) |
2-3
1-1 |
เบิร์นลี่ย์ (ยู 23)[B-7] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division) | |||||
FT 20:35 | [4]ดูบา อัลฮัสซัน |
0-0
0-0 |
อัล อราบี[8] | - | |
FT 20:35 | [7]อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) |
0-3
0-0 |
ดิบา ฟูไจรัช[5] | - | |
FT 20:35 | [10]แมสฟุท |
2-0
0-0 |
อัล ไทด์[11] | - | |
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League) | |||||
FT 20:45 | 3 [3]บานนี่ ยาส |
3-2
0-1 |
อัล นาเซอร์ ดูไบ[4] 1 | +0.25 | |
FT 20:45 | 2 [9]อิตติฮัต คาลบา |
2-1
0-1 |
อัล ด๊าฟร่า[10] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League) | |||||
FT 20:55 | 1 [7]อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) |
1-1
1-0 |
อัล บูไดย่า[8] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 20:55 | 4 [1]อัล ริฟฟา |
1-3
0-2 |
อัล มูฮารัค[5] 4 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 21:00 | [7]ลาซิโอ |
3-2
2-1 |
โครโตเน่[20] 3 | -1.75 ▼-1.5 |
|
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division) | |||||
FT 21:00 | 1 [9]โดซ่า คาโตโกเปีย |
1-0
0-0 |
เออีพี ปาฟอส[7] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 21:00 | 2 [11]เอ็มซี แอลเจอร์ |
1-1
0-0 |
ซีอาร์ เบลูอิซดัด[8] 6 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 2 [13]ซีเอส กงส์ต็องตีน |
5-2
2-1 |
อาร์ซี รีไลแซน[10] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 21:00 | [3]เจเอส ซาอัวร่า |
1-0
1-0 |
ดับบิวเอ ทเลมเซน[12] | -1.25 | |
FT 21:00 | 1 [4]โอลิมปิก เมเดีย |
1-1
0-0 |
ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส[17] 2 | -0.75 | |
ฮาซฟี คัพ (Hazfi Cup) | |||||
FT 21:00 | 3 [IRN PR-2]เซปาฮัน |
1-1
0-0 |
เมส ราฟซานจาน[IRN PR-7] 1 2 | -0.75 | |
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 21:00 | 2 [P1-14]โตริโน่(เยาวชน) |
0-3
0-2 |
ซามพ์โดเรีย(เยาวชน)[P1-4] | +0.5 ▼+0.25 |
|
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2) | |||||
FT 21:00 | 6 1 [W-14]CRB Ain Ouessara |
2-1
1-0 |
US Remchi[W-13] 1 4 | -0.25 | |
โบโตล่า 2 (Botola 2) | |||||
FT 21:00 | [10]เอเอสเดอ ซาเล่ |
0-2
0-0 |
TAS de Casablanca[16] | - | |
FT 21:00 | [13]เคเอซีเดอ เคนิตร้า |
0-0
0-0 |
คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์[14] | - | |
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
FT 21:00 | 1 [11]เอฟเค ทราจัล |
0-0
0-0 |
ไดนาโม วีรันเจ[16] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga) | |||||
FT 21:00 | [3]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) |
5-0
2-0 |
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23)[5] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 21:30 | 1 [13]เอฟเค อิสล็อก มินส์ค |
1-0
0-0 |
สลาเวีย โมซีร์[8] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2) | |||||
FT 21:30 | 2 [1]ดราโกโวลแยค |
5-0
2-0 |
เมดิมัวร์เย่[14] 2 | -1 ▲▲▲ ▲-2 |
|
FT 21:30 | 3 [11]Radnik Sesvete |
2-1
1-1 |
ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2[13] 2 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 21:30 | 2 [10]NK Dubrava Zagreb |
3-3
3-2 |
Kustosija[7] 2 | +0 | |
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 22:00 | 2 [1]โดโกเรต์ส รัซกราด |
1-0
0-0 |
อาร์ดา[4] 1 5 | -1.25 | |
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 22:00 | ลีออน(ยู20) |
2-1
0-0 |
เนกาซ่า (ยู20) | - | |
FT 22:00 | 4 คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) |
3-1
1-0 |
ซานโตส ลากูน่า(ยู20) | +0 | |
FT 22:00 | [(c)-7]พูเอบลา (ยู20) |
0-5
0-2 |
แอตลาส (ยู20)[(c)-10] | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League) | |||||
FT 22:00 | 1 1 [A-4]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23) |
0-0
0-0 |
ไบรท์ตัน (ยู 23)[A-9] 1 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga) | |||||
FT 22:00 | 1 1 [12]วัตฟอร์ด (ยู 23) |
2-0
2-0 |
สวอนซี ซิตี้ (ยู 23)[13] 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team) | |||||
FT 22:00 | 4 [7]ฟามาลิเคา(ยู 23) |
1-0
1-0 |
เอสโตริล(ยู 23)[1] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League) | |||||
FT 22:15 | 2 [3]อัล เรย์ยาน |
2-0
1-0 |
อัล อราบี[6] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:15 | 1 [11]อัล คอร์(N) |
1-2
1-0 |
กาตาร์ เอสซี[5] 4 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League) | |||||
FT 22:30 | 2 [13]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น |
1-3
1-3 |
อัลเมเร่ ซิตี้[4] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 22:59 | 3 1 [10]เอฟเค คิมกี้ |
1-0
0-0 |
เอฟเค รอสตอฟ[6] 1 | +0 | |
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 22:59 | 3 [16]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค |
2-3
0-1 |
เบซิคตัส เจเค[1] 1 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 22:59 | 2 [1]กิริซันสปอร์ |
0-1
0-1 |
บันไดมาสปอร์[11] 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division) | |||||
FT 22:59 | 1 [5]เออีเค ลาร์นาคา |
0-2
0-1 |
อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี[3] 1 | +0.5 ▲▲+1 ▼+0.75 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 22:59 | 2 [1]ซูดูว่า |
2-0
0-0 |
Hegelmann Litauen[LIT D2-3] 1 3 | -1.25 | |
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 22:59 | 2 [2]เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า |
1-0
1-0 |
โวลิน ลุตส์ค[7] 2 | -0.25 | |
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division) | |||||
FT 22:59 | [1]อาริส ลิมาสซอล |
3-1
0-0 |
โอแทลลอส อเทียนัว[2] | -1 ▼▼▼-0.25 |
|
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 22:59 | 2 [(c)-5]เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) |
1-1
0-1 |
พูมาส ยูนัม(ยู20)[(c)-8] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 22:59 | 1 [4]วิกรี่ ซูวอลกี้ |
0-1
0-1 |
สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้[16] | -0.75 ▲-1 |
|
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria) | |||||
FT 22:59 | 5 [4]ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ |
1-0
0-0 |
คราอิโอว่า[1] 5 | +0 | |
ยูเออี ดิวิชัน 2 (UAE Division 2 Group A) | |||||
FT 22:59 | Al Dar College |
1-2
0-1 |
Baynounah SC | +1 | |
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League) | |||||
FT 22:59 | 2 Banjul Hawks FC |
1-0
1-0 |
GAMTEL | +0 | |
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League) | |||||
FT 22:59 | 2 AS Sonabel |
0-0
0-0 |
Vitesse Delft 3 | -0.75 | |
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League) | |||||
FT 23:10 | 1 บีเค มิลาน |
0-2
0-0 |
Brikama United 3 | +0 | |
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League) | |||||
FT 23:15 | 3 1 [8]อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) |
0-4
0-3 |
อัล ไอน์[6] 4 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League) | |||||
FT 23:30 | 1 [10]เมลคิยา |
1-0
1-0 |
อัล ฮัดด์[4] 5 | +1 ▼+0.75 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 23:40 | 2 [16]จีเคเอสเบลชาโตว์ |
1-2
1-0 |
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า[1] 3 | +0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:55 | [SWE D2-1]ฮาล์มสตัด |
1-1
0-1 |
แลนด์สโครน่า[SWE D2-1] 1 | -1.25 | |
ผลฟุตบอลวัน 13 มีนาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 00:00 | 3 [14]คราโคเวีย คราคอฟ |
1-1
0-0 |
สลาสค์ วรอคลาวน์[7] 1 | -0.25 | |
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
FT 00:00 | 5 [5]ริเยก้า |
1-1
0-0 |
สลาเวน โคปริฟนิก้า[7] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 00:00 | 3 [4]สโลวาน ลิเบอเรช |
2-1
0-1 |
เทปลิเซ่[14] 2 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 00:00 | 1 [5]อัสติ นาดลาเบม |
0-0
0-0 |
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม[8] 3 | +0 | |
ซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League) | |||||
FT 00:00 | Teunhueth FC |
1-0
0-0 |
US Goree 2 | -1.25 | |
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 00:00 | 3 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 |
1-4
1-1 |
ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก 1 | +1.75 ▲+2 |
|
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 00:15 | 1 [3]โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ |
1-1
0-1 |
เบโร่ สตารา ซากอร่า[5] 5 | -0.5 ▼-0.25 |
|
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 00:30 | 2 1 [1]เฟาเอฟแอล โบคุ่ม |
0-2
0-1 |
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา[3] 3 | +0 | |
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division) | |||||
FT 00:30 | [11]FC Superfund Pasching(N) |
1-3
1-2 |
ออสเตรีย ลัสเตนัว[12] 2 | +0 | |
FT 00:30 | 1 [3]เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ |
3-0
1-0 |
คัพเฟ่นเบิร์ก[9] 1 6 | -1 ▼▼-0.5 |
|
FT 00:30 | 5 [15]ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) |
1-2
0-1 |
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต[4] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 00:30 | 2 1 [1]ลาฟนิทซ์ |
3-2
0-1 |
เอสวี ฮอร์น[10] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League) | |||||
FT 00:45 | 1 1 [20]เดน บอสช์ |
1-5
0-1 |
โวเลนดัม[7] 2 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 00:45 | [19]ดอร์เดรชท์ |
1-3
0-1 |
เอฟซี ออสส์[16] | -0.25 ▼▼▼+0.5 |
|
FT 00:45 | 1 [10]เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี |
2-0
1-0 |
เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)[15] | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 00:45 | [6]เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น |
2-0
0-0 |
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)[17] | -1.25 ▼-1 |
|
ดิวิชัน 1 เฟมินีน (French Feminines D1) | |||||
FT 00:45 | [3]บอร์กโดซ์ (ญ) |
2-3
1-1 |
ปารีสเอฟซี (ญ)[4] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 01:00 | 2 1 [11]ลิงบี้ |
0-3
0-1 |
นอร์ดเจลแลนด์[10] 4 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 01:00 | 2 [19]เอฟซี คาร์ทาเกน่า |
1-1
1-0 |
พอนเฟร์ราดิน่า[7] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 01:00 | 5 1 [7]ชิตตาเดลล่า |
2-0
2-0 |
ปิซ่า[9] 3 | -0.5 | |
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League) | |||||
FT 01:00 | 1 [9]เนอชาแตล ซามักซ์ |
3-0
1-0 |
เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น[2] | +0.25 ▼+0 ▲▲+0.5 |
|
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
FT 01:00 | [4]เฮลซิงกอร์ |
2-0
0-0 |
ฮวิโดฟ ไอเอฟ[9] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National) | |||||
FT 01:00 | 4 [11]วิลเลฟรองเช |
1-1
1-1 |
บรูค พีรอนนาส[14] 2 | -0.25 | |
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 01:00 | [8]Real Betis Futsal |
2-1
2-1 |
แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล)[11] | -0.5 ▲▲-1 |
|
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
FT 01:00 | 1 [16]เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 |
1-1
1-0 |
เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค[20] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
Cancel 01:00 | FC Andelsbuch |
|
Karabakh Vienna | - | |
Cancel 01:00 | เอสซี แมนสดอร์ฟ |
|
เวียนเนอร์ เอสซี | - | |
Cancel 01:00 | น็อยซีเดิล |
|
เอสวี ลีโอเบนดรอฟ | - | |
Cancel 01:00 | เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ |
|
Ask-bsc Bruck/leitha | - | |
Cancel 01:00 | วอคลามาร์ค |
|
สตวร์ม กราซ (เยาวชน) | - | |
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 01:00 | 1 คลับ อเมริกา (ญ) |
1-2
1-1 |
ตีฮัวนา (ญ) | -0.5 ▲▲-1 |
|
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20) | |||||
FT 01:00 | 4 เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน) |
5-1
1-0 |
บรากันติโน้เอสพี (เยาวชน) 1 2 | -0.25 | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 01:15 | 1 [9]Once Municipal |
0-1
0-0 |
สปอร์ต ฮวนคาโย่[11] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga) | |||||
FT 01:15 | 1 [7]เอฟเอฟซี แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ) |
1-1
0-1 |
เอสวี เม็พเพ่น (ญ)[10] 2 | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 01:30 | 3 1 [12]กาซ เมตาน เมดิอัส |
0-2
0-0 |
ซีเอส คราอิโอว่า[3] 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women’s) | |||||
FT 01:30 | 1 [5]เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) |
2-6
1-2 |
เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ)[3] 1 | +1.25 ▼+1 |
|
FT 01:30 | [2]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) |
3-0
2-0 |
เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ)[8] 1 | -3.75 ▲▲-4.25 ▼▼-3.75 |
|
FT 01:30 | [7]วีวี อัลค์มาร์ (ญ) |
1-4
0-1 |
เอดีโอ เดน ฮาก (ญ)[4] 1 | +1 | |
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 01:30 | [14]บูเรลา(ฟุตซอล) |
0-1
0-1 |
Xota Magna Gurpea Futsal[10] | - | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 01:30 | 4 [3]ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช |
3-1
1-1 |
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์[17] 1 6 | -1 ▼-0.75 |
|
บราซิลเลียน ดีเอฟ ดิวิชัน (Brazil Brasiliense DF Division) | |||||
FT 01:30 | 4 เอเอ ลูเซียเนีย |
2-1
2-0 |
บอสเก ฟอร์โมซา อีซี 2 | -1.5 | |
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division) | |||||
FT 01:30 | คอลเลจ 1975 เอฟซี |
4-1
3-1 |
ยูโรปาพอยต์ | - | |
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League) | |||||
FT 01:55 | 1 [A-7]เชลซี(ยู 23) |
2-1
1-1 |
เอฟเวอร์ตัน (ยู 23)[A-6] 2 | -0.5 ▲▲-1 |
|
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2) | |||||
FT 02:00 | 3 [19]วอลซอลล์ |
0-1
0-0 |
บาร์โรว์[22] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League) | |||||
FT 02:00 | 1 [8]เอสซี เครียนส์ |
1-2
0-1 |
กราสฮ็อปเปอร์[1] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 02:00 | 2 [6]วินเตอร์ทูร์(N) |
2-3
0-2 |
เอฟซี ธูน[3] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division) | |||||
FT 02:00 | 1 [6]KMSK Deinze |
3-0
2-0 |
ลีแอร์ส[7] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ) | |||||
FT 02:00 | สโต๊กซิตี้(ยู18) |
2-2
0-0 |
Burton Albion U18 | - | |
FT 02:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้(ยู 18) |
6-1
0-0 |
เบอร์มิงแฮม (ยู 18) | - | |
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 02:00 | [17]แอนติเครา(ฟุตซอล) |
3-7
0-5 |
ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล)[9] | - | |
ไอซ์แลนด์ลีกคัพ (Iceland League Cup) | |||||
FT 02:00 | 2 [ICE D1-3]เฟรม เรย์จาวิค |
1-1
0-0 |
กอเดรนเกอร์[ICE D2-1] 3 | -0.5 | |
FT 02:00 | 2 [ICE D1-2]เลคเนียร์ เรกยะวิก |
5-2
3-2 |
ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค[ICE D1-10] 2 | -2 ▲-2.25 |
|
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal) | |||||
FT 02:00 | 1 Acqua e Sapone C5 Futsal |
6-2
2-0 |
เปสคารา (ฟุตซอล) | -3.5 | |
บราซิล มาตู-โกรสซินเซ ดิวิชัน 1 (Brazil Mato-grossense Division 1) | |||||
FT 02:00 | 3 Sinop FC |
1-2
1-1 |
Sociedade Acao 3 | +0 ▲+0.25 ▼▼-0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League) | |||||
FT 02:00 | 4 [A-10]อาร์เซน่อล (ยู 23) |
0-3
0-3 |
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23)[A-2] 2 | +0 ▲▲▲ ▲▲▲▲-1.75 ▼-1.5 |
|
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division) | |||||
FT 02:25 | 3 [14]เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา |
2-2
1-1 |
กราเซอร์ เอเค[5] | +0.25 | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 02:30 | 5 2 [12]จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก |
0-1
0-0 |
โปกอน เซซิน[2] 1 5 | +0.25 ▲+0.5 |
|
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga) | |||||
FT 02:30 | [13]เอาก์สบวร์ก |
3-1
0-0 |
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค[10] | +0.5 ▲+0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 02:30 | [IRE D1-5]ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ |
1-2
0-0 |
โบฮีเมี่ยนส์[IRE PR-2] | - | |
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League) | |||||
FT 02:30 | [2]โคเลอไรน์ |
2-0
1-0 |
ครูซาเดอร์[3] | +0.25 ▼+0 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 02:30 | 2 [(C)-5]พลาซ่า โคโลเนีย |
3-0
1-0 |
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์[(C)-10] 3 | -0.25 ▲▲▲ ▲-1.25 |
|
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal) | |||||
FT 02:30 | Phil diae Bolley |
4-3
1-1 |
Royal Saint Giuseppe Futsal | - | |
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women’s Premier League) | |||||
FT 02:30 | [6]ราซิ่ง เกงค์(ญ) |
1-4
1-3 |
อันเดอร์เลชท์ (ญ)[1] | +2.5 ▲▲▲ ▲▲▲+4 |
|
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 02:45 | 3 [11]ชาเลอร์รัว |
1-1
0-1 |
คลับบรูซ[1] | +1 | |
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 02:45 | 2 [5]อตาลันต้า |
3-1
0-0 |
สเปเซีย[15] | -1.75 ▼-1.5 |
|
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 02:45 | 4 [14]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส |
0-1
0-1 |
เบรนท์ฟอร์ด[4] 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship) | |||||
FT 02:45 | 3 [9]อินเวอร์เนสส์ |
0-0
0-0 |
เรธโรเวอร์ส[2] 5 | -0.25 | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
Cancel 02:45 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) |
|
เวียเนอร์ วิคตอเรีย | - | |
ไอร์แลนด์ เพรสซิเดนท์ คัพ (President of Ireland's Cup) | |||||
FT 02:45 | 3 แชมร็อค โรเวอร์ส |
1-1
0-1 |
ดันดาล์ค 1 3 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 02:55 | 2 ยูดี เจเนโต เดล เทอิเด (ญ) |
2-0
0-0 |
UD San Antonio Pilar (w) 3 | -1.5 ▲-1.75 |
|
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 03:00 | 3 [12]แร็งส์ |
1-1
1-0 |
โอลิมปิก ลียง[3] 1 | +1 ▲+1.25 ▼+1 |
|
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League) | |||||
FT 03:00 | 1 [8]โรด้า เจซี |
2-2
1-0 |
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)[11] 2 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 03:00 | 1 [9]เอสซี เทลสตาร์ |
1-2
1-1 |
เดอ กราฟสคัป[2] 1 | +0.5 ▲▲▲+1.25 |
|
FT 03:00 | 2 [5]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ |
0-0
0-0 |
เอสซี คัมบูร์[1] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 03:00 | [3]เอ็นเอซี เบรด้า |
3-2
0-1 |
เฮลมอนด์ สปอร์ต[12] 1 | -1.25 ▲▲-1.75 ▼-1.5 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 03:00 | 3 [11]เลบานเต้ |
1-0
1-0 |
บาเลนเซีย[12] 4 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 03:00 | 4 [6]ราโย่ บาเยกาโน่ |
3-2
1-2 |
เรอัล ซาราโกซ่า[18] 3 | -0.5 | |
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 03:00 | 2 [16]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด |
1-1
0-0 |
แอสตัน วิลล่า[9] 3 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 03:00 | [8]สปอล |
0-0
0-0 |
เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า[20] 1 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 03:00 | 4 2 มานุส (สมัครเล่น) |
1-0
0-0 |
Atletico Cliper Clube 4 | -1.75 ▲-2 |
|
โกปา ลีเบร์ตาโดเรส หญิง (Copa Libertadores Femenina) | |||||
FT 03:00 | 1 [D1]ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(ญ) |
1-4
1-1 |
แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ)[D4] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 03:00 | 3 [D2]Sportivo Limpeno (w) |
0-0
0-0 |
ซีเอ เพนาโรล(ญ)[D3] 1 2 | -0.75 | |
ลีกคัพหญิงไอซ์แลนด์ (Iceland Womens League Cup) | |||||
Cancel 03:00 | ฟจอลเนอร์(ญ) |
|
Hamar Hveragerdi (W) | - | |
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 03:10 | 3 [16]ซีเอ ซาน มิเกล |
1-1
0-1 |
Talleres Rem de Escalada[20] 1 | -0.25 | |
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
FT 03:10 | 2 [7]เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ |
1-4
1-3 |
Sood G 3 | +0 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 03:10 | 2 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) |
1-0
0-0 |
โกดอย ครูซ (สำรอง) 5 | -0.25 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 03:15 | 2 [(a)-6]ลา อีคูดัด |
3-1
3-1 |
เอ็นบิกาโด เอฟซี[(a)-14] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 03:30 | 3 [13]นาซิอองนาล ดา มาไดร่า |
1-2
1-0 |
มาริติโม่[18] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 03:30 | 3 [1]เซียนเซียโน่ |
1-0
1-0 |
ยูทีซี กาฮามาร์ก้า[13] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 03:30 | 3 1 อกัวดา |
0-0
0-0 |
ซีเอฟคาเนลาส 2010 4 | +0.5 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 04:00 | 3 [ARG D2LR(a)-1]ซานมาร์ติน ซานฮวน |
4-2
2-2 |
แอดเตริโค ราแฟล่า[ARG D2UR(b)-2] 4 | -0.25 | |
บราซิล มาตู-โกรสซินเซ ดิวิชัน 1 (Brazil Mato-grossense Division 1) | |||||
FT 04:00 | 3 คุยอาบา |
3-1
2-0 |
CEO Varzeagrandense 3 | -2.25 ▼▼-1.75 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 04:00 | 2 2 อาราเบ้ ยูนิโด้ |
1-1
0-1 |
พลาซ่า อมาดอร์ 3 | +0 | |
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 04:00 | 2 Pioneros de Cancun |
4-1
3-0 |
CD Cuautla 1 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 04:00 | 2 Lone FC |
2-1
1-0 |
Parrillas One 2 | -0.25 | |
ฟุตซอล โปรตุเกต (Portugal Futsal) | |||||
FT 04:00 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ฟุตซอล) |
8-1
4-1 |
CCRD Burinhosa Futsal | - | |
ไอซ์แลนด์ลีกคัพ (Iceland League Cup) | |||||
FT 04:10 | 3 [ICE D1-5]ธอร์ อคูเรย์รี่ |
0-5
0-0 |
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค[ICE PR-10] 3 | +2.75 ▼+2.5 |
|
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 04:30 | 4 2 Bucaneros FC |
1-3
1-2 |
เอฟซี ซานตาโรซา 1 4 | +0.5 | |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 04:45 | 6 1 [(C)-11]เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ |
1-2
0-1 |
บอสตัน ริเวอร์[(C)-9] 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
บราซิล คัมเปโอนาโต มิเนียโร ดิวิชัน 1 (ฺBrazil campeonato mineiro division 1) | |||||
FT 05:00 | 3 [11]โบอาร์ เอสปอร์เต้คลับ |
2-1
1-1 |
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)[10] 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20) | |||||
FT 05:00 | อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) |
0-0
0-0 |
ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน) 2 | -2.5 | |
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 05:00 | 3 Atletico Choloma |
2-0
1-0 |
CA Independiente Siguatepeque 1 1 | +0 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 05:15 | 1 [A-8]อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า |
1-2
1-2 |
เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี[A-3] 1 4 | -0.25 ▼+0 |
|
โกปา ลีเบร์ตาโดเรส หญิง (Copa Libertadores Femenina) | |||||
FT 05:30 | 1 [C4]Atletico SC (VEN) (W) |
0-3
0-2 |
ซีเอ ริเวอร์เพลท (ญ)[C2] 3 | +3 ▼+2.75 |
|
FT 05:30 | 1 [C1]โซล เดอ อเมริกา(ญ) |
0-1
0-0 |
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ)[C3] | +1 | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 06:00 | 1 1 [17]อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล |
0-4
0-2 |
สปอร์ติ้งคริสตัล[2] 1 | +0.75 ▲▲▲+1.5 ▼+1.25 |
|
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 06:00 | 3 1 Chatswood Rangers FC |
3-2
3-1 |
Castle Hill Utd | -0.75 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |