ราคาบอล.cc
ผลบอล 14 มีนาคม 2564ผลบอล 13 มีนาคม 2564ผลบอล 12 มีนาคม 2564ผลบอล 11 มีนาคม 2564ผลบอล 10 มีนาคม 2564ผลบอล 9 มีนาคม 2564ผลบอล 8 มีนาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 12 มีนาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 07:00 3 มาคาร่า อัมบาโต้ 1-1
0-0
คลับสปอร์ต เอเมเลค 3 +0
▲▲-0.5
-0.25
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 07:00 5 1 Real Tomayapo 1-0
1-0
อัลเวย์เรดดี้ 2 +1.5
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 07:30 3 [BRA RJTG-4]เบาวิสต้า อาร์เจ 3-1
2-0
โกยาส[BRA CGD-1] 4 +0.75
▼▼+0.25
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 07:30 3 กัวรานี อาซุนซิยง 0-2
0-1
อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 1 +0
คัมปีโอนาโต อาลาโกอาโน่ (Brazil Campeonato Alagoano)
FT 07:30 4 นาซิอองนาล (สมัครเล่น) 7-0
1-0
EC Iranduba 3 -1.5
▲▲▲-2.25
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 08:00 1 [(c)-2]ซีดี โมตากัว 2-0
1-0
มาราธอน[(c)-8] 1 4 -0.75
-1
FT 08:00 1 [(c)-5]เรอัล ซีดี เอสปานา 4-0
2-0
พลาเทนเซ่[(c)-3] 2 -0.25
▲▲-0.75
-0.5
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:00 3 [(a)-1]เดปอร์ติโว กาลี 0-2
0-1
อเมริกา เด กาลี[(a)-10] 4 -0.5
-0.25
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 08:00 2 คลับ ลีออน (ญ) 0-3
0-0
มอนเทอร์เรย์(ญ) +1.25
+1.5
FT 08:00 1 ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) 1-2
1-1
อัตลาส(ญ) 2 +1.5
+1.25
นิการากัว คัพ (Nicaragua Cup)
FT 09:00 2 มานากัว เอฟซี 6-1
3-0
มินา เอฟซี 2 -2
-2.25
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 09:00 Mazatlan FC (W) 2-0
1-0
คลับ เนกาซ่า (ญ) 1 -0.75
-1
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 10:00 2 1 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 1-1
0-1
ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 1 4 +0.5
▼▼+0
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 10:00 1 ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) 1-1
0-0
เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) 1 -1
-1.25
อินเดีย หญิง ลีก (India League Women)
FT 12:30 2 Maatru Pratishtana (W) 2-1
2-1
Parikrma FC (W) -1.75
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 14:00 1 [8]เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) 1-5
0-2
เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20)[6] 1 -
FT 14:00 2 [10]อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) 0-2
0-0
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20)[4] 3 -
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 14:00 Awassa Kenema 1-1
0-1
Kedus Giorgis +0.5
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League)
FT 14:05 3 1 [9]เพิร์ท กลอรี่(ญ)(N) 2-3
1-1
แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด(ญ)[5] 1 +1.75
+2
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 14:15 1 [1]โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) 0-2
0-1
เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20)[5] 1 -0.5
FT 14:30 5 [3]แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) 1-3
0-1
เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20)[2] 3 +0.5
▼▼+0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 15:00 2 [7]แมนลี่ ยูไนเต็ด 1-0
1-0
แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน[4] 1 2 +0.75
▼▼+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:00 แอดิเลด ซิตี้ หญิง 2-2
1-1
มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) -3
▼▼▼
▼▼
-1.75
FT 15:00 เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ) 1-2
0-0
Fulham United (W) -0.75
Postp 15:00 FC Essentuki
ซัลยุต -
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 15:05 3 [5]เมลเบิร์น ซิตี้ 3-0
3-0
FC Macarthur[2] -0.5
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:05 ซิซราน-2003 2-2
2-1
เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ -
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 15:10 1 Kickstart Karnataka FC 2-0
0-0
เอเอสซี 2 -1.5
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 15:30 Turramurra United 1-1
0-0
Parklea SC +0.25
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 15:40 บริสเบน ไนท์ เอฟซี (สำรอง) 0-2
0-0
Western Spirit Reserves +1
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
FT 15:45 1 [4]เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส 4-2
2-0
FAM-MSN Project Squad[10] -1.25
-1.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 15:45 2 1 [6]พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 1-2
0-0
อีสเทิร์น ไลออน เอสซี[14] 1 -1
-0.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 16:00 1 Moadon Sport Roch Tel Aviv 2-3
0-1
ฮาโปเอลคริยาด โอโน 2 +0.5
▲▲+1
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 16:00 1 บรอดบีชยูไนเต็ด 6-1
2-1
Robina City Blue 2 -1.75
-1.5
▲▲-2
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:00 2 ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) 2-0
0-0
อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) 5 -1.5
FT 16:00 2 เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) 1-1
0-1
ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) 4 +0
-0.25
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
FT 16:00 1 Fakirapool Young Mens Club 0-1
0-0
โนเฟล สปอร์ทติ้ง คลับ +0.75
+0.5
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:00 5 CRB Ain Oussera U21 0-0
0-0
US Remchi U21 4 -0.75
ฟุตบอลชิงแชมป์ทีมสำรองของพรีเมียร์ลีกเบลารุส (Belarus Reserve League)
FT 16:00 [4]Rukh Brest Reserves 2-1
1-0
เอฟเค โกเมล(สำรอง)[11] -0.5
-0.75
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:10 2 เจเอส ซาอัวรา(ยู21) 4-1
2-0
ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) 3 -1
-1.25
FT 16:10 1 โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) 2-0
0-0
ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) 1 -0.25
▲▲-0.75
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
Pend 16:30 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี
มิทเชลตัน เอฟซี +0.25
FT 16:30 3 ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี 1-2
1-1
เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 1 2 -0.75
-0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 16:30 2 [10]แดนน็อค ธันเดอร์ 1-2
1-2
เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์[5] 2 +0.25
+0.5
FT 16:30 2 [12]โอคไลจ์ แคนนอนส์ 1-1
0-1
เซ้าท์ เมลเบิร์น[4] -0.25
-0.5
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 16:30 3 เบต้า นาฮาริย่า 1-0
1-0
Hapoel Ironi Sefad 3 +0.75
+1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:30 ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) 1-0
0-0
อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) -1.5
▼▼▼-0.75
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 16:30 บริสเบน โอลิมปิค หญิง 2-2
1-0
เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) -1.25
▲▲▲-2
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 17:00 5 1 [N-12]ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 1-1
0-0
ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า[N-7] 1 +0
-0.25
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 17:00 [7]ลวีฟ(ยู 21) 1-2
1-1
Rukh Vynnyky U21[3] 1 +0.5
อาร์เมเนีย คัพ (Armenia cup)
FT 17:00 [ARM D1-7]เอฟเค แวน 0-1
0-0
อารารัต[ARM D1-4] +0.5
+0.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 17:00 1 เอสซี เบียร์ ชีบา 0-2
0-0
เบต้า ไอโรนิ มาเอลอดูมิน 2 +1.25
▼▼▼+0.5
FT 17:00 3 1 MS Jerusalem 1-0
0-0
เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด 3 -0.25
+0
FT 17:00 3 1 ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า 0-5
0-2
บีไน ไอลัท 3 +2.5
▲▲+3
FT 17:00 2 Hapoel Mahane Yehuda 2-0
0-0
ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว 5 -0.5
-0.25
FT 17:00 3 เอฟซี เบี่ยต้า เยเนฟ 1-1
1-0
FC Arad 2 -0.25
+0
ฟุตบอลชิงแชมป์ทีมสำรองของพรีเมียร์ลีกเบลารุส (Belarus Reserve League)
FT 17:00 [3]อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) 7-0
6-0
Smorgon 2[6] 1 -0.75
-1
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League)
FT 17:05 [2]บริสแบน โรว์(ญ) 4-2
1-1
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ)[3] -1
-1.25
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 17:15 ยัง ชาร์เลนเจอร์ 3-3
2-2
เอ็มอีจี 3 +1.75
+1.5
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 17:20 [12]FC Mynai U21 1-0
0-0
Inhulets Petrove U21[13] -0.5
-0.75
▲▲-1.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 17:30 3 [S-12]ฮาโปเอล อิกซาล 1-1
1-0
เอฟซี ดิโมนา[S-18] 3 -0.25
FT 17:30 3 [S-9]เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด 0-1
0-0
ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน[S-4] 4 +0
FT 17:30 3 [N-10]รูบิ ชาปิร่า 1-1
0-0
ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก[N-11] 1 2 -0.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
Postp 17:30 Brisbane Athletic
นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด -
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 17:30 ยูนิเวอร์ซิตี้ ออฟ ควีนส์แลนด์ เอฟซี (ญ) 2-0
1-0
แกรนจ์ ทิสเติล (ญ) -1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:30 1 นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ)(N) 0-2
0-1
Perth SC (W) -0.5
FT 17:30 1 แมนดูราท ซิตี้(N) 2-1
1-0
เวสเทิร์น ไนท์ส 3 +1.25
▼▼+0.75
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 17:40 1 [12]บริสเบน เคไนท์ส 7-2
4-1
เวสต์เทิร์นสปิริท[AUS BPLD1-6] 1 4 +1
+1.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 17:45 [S-5]มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา 1-1
1-0
ฮาโปฯมาร์โมเร็ค[S-2] +0
FT 17:45 2 [S-3]มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา 0-1
0-0
ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู[S-6] 3 -0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:55 1 ออสเทนเด้ 1-2
1-0
คอร์ไทรจ์ 2 -0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 18:00 3 [S-17]มัคคาบี้ ชารายิม 0-0
0-0
ฮาโปเอล แอชเคลอน[S-8] 2 +0.75
+0.5
FT 18:00 [N-6]ฮาโปเอล บีไน ปาเดส 1-0
1-0
มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม[N-15] -0.25
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 18:00 [9]เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) 2-0
0-0
ดนีโปร-1 (ยู 21)[5] -0.5
▲▲▲
-1.5
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 18:00 [3]เอฟซี มิลซามี่ 7-2
4-2
โคดรู โลโซวา[10] 1 3 -3
▲▲▲-3.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 2 [S-1]FK Kuban Kholding 3-2
2-2
เอฟเค ไบโอลอก[S-13] 1 -1.5
▲▲-2
FT 18:00 4 [S-12]คราสโนดาร์ 3 0-2
0-1
เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่[S-3] 3 +0.75
▲▲+1.25
ฮาซฟี คัพ (Hazfi Cup)
FT 18:00 4 2 Shahrdari Bardaskan 0-3
0-0
โคเชห์ ทาเลย์ 2 +1.5
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 18:00 ซัมกายิต เอฟเค 2 0-1
0-1
เอฟเค โมอิก บากู -
FT 18:00 เคชล่าเอฟเค 2 0-1
0-0
คาราบัค 2 -
ฮาซฟี คัพ (Hazfi Cup)
FT 18:00 1 Avalan Kamyaran 0-0
0-0
แคชไค 1 +0.75
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 18:00 1 มเบยา ซิตี้ 1-0
1-0
Mwadui FC -0.5
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 18:10 [B-1]Kutahyaspor 1-0
0-0
ยิมปา ยอซกัตสปอร์[B-17] -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 18:15 3 [S-14]อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม 2-1
1-1
ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน[S-15] 2 -0.25
FT 18:15 4 [N-4]มัคคาบิ ทามร่า 0-2
0-1
มัวดอน สปอร์ตทิร่า[N-1] 3 +1
▼▼+0.5
FT 18:30 1 1 [S-7]ชิมชอน คาฟร์ กาซิม 7-1
3-0
เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา[S-11] 2 -0.5
-0.75
ฮาซฟี คัพ (Hazfi Cup)
FT 18:30 1 1 [IRN D1-12]Esteghlal Mollasani 0-0
0-0
Shahin Bandar Anzali 1 -0.75
FT 18:30 2 [IRN PR-9]อลูมิเนียม อารัก เอฟซี 0-0
0-0
ซอร์คพูชาน พักแดชท์[IRN D1-6] -1
FT 18:30 [IRN D1-7]พาร์ส โจโนบิ แจม 3-0
0-0
พาส ฮาเมดัน -
FT 18:30 Mes Novin Kerman 0-3
0-1
เพอร์เซโปลิส +2
FT 18:30 2 [IRN D1-11]มาลาวัน 2-1
1-0
FC Vista Turbine 2 -0.75
ยูเออี ดิวิชัน 2 (UAE Division 2 Group A)
FT 18:30 2 Al-Hilal United FC 5-1
2-1
United Sport 2 -2.75
-3
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 18:30 ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน 5-0
2-0
ฮาโปเอลเคฟาร์ บาร่า 4 -1.25
▲▲-1.75
FT 18:30 4 1 เบต้า รามัท กาน 3-3
2-1
Hapoel Qalansawe 4 +0
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup)
FT 18:30 โลแกน วิลเลจ 2-1
1-0
Jimboomba United -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 18:45 3 เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม 2-0
2-0
มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา 2 -0.5
-0.75
FT 18:55 1 ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน 2-1
1-0
เอฟซี ออซมา โฮลอน 1 -1.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:00 3 1 [N-14]ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา 2-2
2-0
ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา[N-17] 4 -0.25
-0.5
FT 19:00 2 [N-3]มัคคาบี้ บีไน ไรน่า 1-1
0-0
เอสซี ดาเบอรีย์ย่า โอซาม่า[N-16] 2 -1
▲▲▲-1.75
FT 19:00 2 [N-8]ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี 1-1
0-1
เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี[N-9] 1 +0
-0.25
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
FT 19:00 [1]วัลลัซเนีย 1-2
1-0
เคเอส บีริซ บอลช์[8] -1.5
▼▼-1
FT 19:00 3 1 [6]เคเอส กูเกซี(N) 1-1
1-0
Apolonia Fier[9] 4 -1.25
-1
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 19:00 [12]ปาคซิ เซ ยู 19 4-2
6-2
UTE U19(HUN)[RPO-7] -
FT 19:00 [8]NergihasaU19 1-1
1-1
บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19)[6] -
ซีเรียพรีเมียร์ลีก (Syrian League)
FT 19:00 2 อัล อิติฮัด 0-0
0-0
อัล-โชต้าดามัสกัส 4 -0.5
FT 19:00 4 อัล คารามาห์ 1-1
1-0
อัล ฟูโตวา 4 -1.25
FT 19:00 1 อัล จาอิส (SYR) 5-1
2-0
อัล ซาเฮล 2 -1.5
-1.75
FT 19:00 1 เทชริน เอสซี 3-1
1-1
อัล วัทบา 2 -1
FT 19:00 3 จาเบิลช 2-0
0-0
Al-Horiyah 2 -1
FT 19:00 2 อัล ทาลิย่า 1-2
0-1
ฮัททีน 2 +0.25
FT 19:00 1 Ha Ji lage 0-3
0-0
อัล วาห์ดา +0.5
+0.75
ฮาซฟี คัพ (Hazfi Cup)
FT 19:00 [IRN PR-5]แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ 3-0
0-0
ชาร์ดารี มาชชาร์ -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 [FIN D1-4]เอฟซี ฮาก้า 2-0
2-0
เอซี โอลู[FIN D1-8] -
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 19:00 [4]เฮอร์กี้-สปอร์ท 1-1
0-0
ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส[14] -0.5
-0.25
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 19:00 Dire Dawa 1-3
1-1
เอธิโอเปียน คอฟฟี่ +0.75
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 19:00 1 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 2-2
0-1
ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 2 -0.25
FT 19:00 5 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 2-2
1-2
เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 3 +0
+0.25
FT 19:00 3 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 4-0
1-0
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 3 -0.25
FT 19:00 4 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 4-2
2-2
ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) -1
FT 19:00 1 พลาเทนเซ่(สำรอง) 3-0
3-0
ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 3 +0.5
FT 19:00 ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 8-0
5-0
เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 3 +0
FT 19:00 4 1 แบนฟิลด์(สำรอง) 2-1
1-1
ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 1 2 +0.25
FT 19:00 3 บานฟิลด์(สำรอง) 0-1
0-0
ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 1 2 -0.25
FT 19:00 3 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 3-1
0-0
กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 1 2 +0
-0.25
FT 19:00 4 ฮูรากัน(สำรอง) 2-0
2-0
ลานุส(สำรอง) 1 2 +0
+0.25
FT 19:00 5 1 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 1-1
1-0
โคลอน (สำรอง) 4 -1
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:00 1 MCF FC 1-3
0-1
Mwatate United 2 -0.5
Pend 19:00 เคนยา โพลิส เอฟซี
Kibera Black Stars -0.75
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 19:15 1 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 2-1
0-0
นีเวลล์ส (สำรอง) 2 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:30 2 ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 1-4
0-2
UWA-Nedlands FC 1 -1
-0.75
FT 19:30 1 Murdoch University Melville FC (W) 2-0
1-0
ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) -0.5
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
FT 19:45 1 [4]อัล การาฟา(N) 1-3
0-1
อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์)[7] 1 2 -0.75
▲▲-1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:45 Curtin University FC Women 3-1
2-0
ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) 1 -1.25
▲▲-1.75
FT 19:45 ลูกิ อีเนอร์จีย่า 3-0
0-0
เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ -
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 20:00 4 [6]เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 0-0
0-0
เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย[3] +0.25
+0
FT 20:00 4 [15]ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม 1-1
0-0
ฮาโปเอล นาซาเรท[2] 1 +0.25
+0.5
FT 20:00 1 [8]ฮาโปเอล รามัต กาน 1-1
0-0
ฮาโปเอล อฟูล่า[10] 2 -0.25
+0
FT 20:00 1 [4]ฮาโปเอล อิกซาล 2-3
0-1
ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม[11] 2 -0.75
▼▼▼+0
FT 20:00 1 [1]ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม 1-0
0-0
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน[5] 2 -0.5
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 20:00 3 1 [N-18]บีไน มาจ์ดอัล ครัม 2-4
0-2
Hapoel Bueine[N-5] 1 +1.25
+1.5
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 20:00 1 [10]สโมฮา เอสซี 5-0
2-0
อัสวาน[12] 3 -0.5
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 20:00 1 [B-11]เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23) 0-1
0-1
มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23)[B-10] 2 -0.25
-0.5
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
FT 20:00 5 [7]ปุเลา ปีนัง 1-1
1-0
เคดะห์[5] 1 +0.5
▼▼+0
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 20:00 [5]ดินาโม ออโต 3-0
1-0
ซิมบรู ชิซินู[9] -0.75
-1
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 20:00 2 [B-5]เรดดิ้ง(ยู 23) 2-1
1-0
คริสตัล พาเลซ(ยู 23)[B-4] 1 -0.25
-0.5
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 20:00 2 [14]เอ็มวีวี มาสทริสช์ 3-2
1-1
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)[18] 2 -0.25
-0.5
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 20:00 2 1 [6]บาร์นสลีย์ (ยู 23) 1-0
1-0
วีแกน (ยู 23)[4] 1 -0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 20:00 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล -
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 20:00 1 Malaba youth Football 0-3
0-2
defense forces 2 +0.75
FT 20:00 1 กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี 1-1
0-1
ยูกันดา โปลิศ เอฟซี 2 -0.5
▲▲-1
อาร์เมเนีย คัพ (Armenia cup)
FT 20:00 2 [ARM D1-6]บานานต์ส 0-2
0-2
เอฟซี โนอาห์[ARM D1-5] 2 -0.25
+0
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 20:00 2 เอล ดัคเลยาห์ 3-3
1-1
โอลิมปิกเอล เควนาร์ 3 -0.5
FT 20:00 4 เทอร์ซาน่า เอสซี 2-1
2-1
แทนต้า 1 -0.5
-0.25
FT 20:00 1 ZED FC 0-0
0-0
FC Porto Suez 1 +0
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1)
Pend 20:00 เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี
คอสเทล ยูนิออน -0.5
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 20:00 3 เปโตรเจ็ท 1-0
1-0
El Sekka El Hadid 2 -0.25
+0
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก หญิง (Egypt Premier League Women)
FT 20:00 Kafr Saad (W) 0-4
0-2
Al Tayaran (W) 1 +3.25
+3.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 [SWE D1-7]โอเรโบร 3-1
0-1
ฟัลเค่นเบิร์ก[SWE D2-9] +0
▲▲▲-0.75
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 20:00 Dodoma Jiji FC 0-0
0-0
Kagera Sugar 3 -0.5
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 20:00 [7]Hang Sai 1-7
1-3
เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า[1] +3.5
บอสเนีย เฮอร์เซโกวีนา พรีวา ลีกา (Bosnia erzegovina 1st League)
FT 20:00 4 เอฟเค โมดริกา 1-2
0-2
FK Kozara Gradiska 3 -0.5
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 20:00 3 กอมฮอร์เยท เชบิน 4-2
1-1
อัลเนสร์ไคโร 2 -0.25
+0
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 20:00 2 ACS Sepsi II 6-0
4-0
ACS KSE Targu Secuiesc 2 -0.5
FT 20:00 3 ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า 0-1
0-0
CS Avantul Periam 4 -2
-1.75
-2
20:00 Clinceni College B
CS Sporting Rosiori +1.25
▲▲+1.75
20:00 ซีเอส คอนคอร์เดีย เชียจน่า 2
ซีเอส บาโลเทสติ -2
-1.75
FT 20:00 2 อเวนทัล เรกฮิน 0-0
0-0
เอฟซี อเรียสูล ทรูดา 4 -0.5
Pend 20:00 Magura Cisnadie
Jiul Petrosani -0.75
FT 20:00 1 ดินาโม บูคาเรสต์ 2 1-2
0-1
เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ 3 +0.75
▲▲+1.25
FT 20:00 2 มีแตน มีดิแอช 2 2-0
0-0
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 2 1 3 -1.75
FT 20:00 1 ซีเอสซี ดัมบราวิต้า 2-0
0-0
Progresul Ezeris 2 -1.25
-1
▲▲-1.5
FT 20:00 2 เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ 3-0
1-0
CS Blejoi 2 -1.25
FT 20:00 4 เอฟซีเอ็ม อเล็กซานเดรีย 1-0
1-0
ACS Vedita Colonesti MS 1 +0.25
+0
ฟุตบอลชิงแชมป์ทีมสำรองของพรีเมียร์ลีกเบลารุส (Belarus Reserve League)
FT 20:00 2 [2]ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) 1-2
1-2
เอฟซี มินส์ค(สำรอง)[12] 2 +0
▲▲▲
▲▲
+1.25
ฮาซฟี คัพ (Hazfi Cup)
FT 20:15 1 [IRN PR-12]นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี 0-0
0-0
Kheybar Khorramabad[IRN D1-13] 1 -1.25
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
20:30 เคป ทาวน์ ออล สตาร์
Cape Town Spurs -
FT 20:30 [14]สตีนเบิร์ก ยูไนเต็ด 2-1
0-0
เคป ยูโมย่า ยูไนเต็ด[12] -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 20:30 2 [B-6]แอสตัน วิลล่า (ยู 23) 2-3
1-1
เบิร์นลี่ย์ (ยู 23)[B-7] 1 -0.5
▼▼+0
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 20:30 อัล-มาดิน่า 2-0
0-0
อัล ซาวิ เอ -
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division)
FT 20:35 [4]ดูบา อัลฮัสซัน 0-0
0-0
อัล อราบี[8] -
FT 20:35 [7]อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) 0-3
0-0
ดิบา ฟูไจรัช[5] -
FT 20:35 [10]แมสฟุท 2-0
0-0
อัล ไทด์[11] -
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
FT 20:45 3 [3]บานนี่ ยาส 3-2
0-1
อัล นาเซอร์ ดูไบ[4] 1 +0.25
FT 20:45 2 [9]อิตติฮัต คาลบา 2-1
0-1
อัล ด๊าฟร่า[10] 2 -0.5
▲▲-1
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League)
FT 20:55 1 [7]อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) 1-1
1-0
อัล บูไดย่า[8] 1 -0.25
▲▲-0.75
20:55 อัล มูฮารัค
อัล ริฟฟา -
FT 20:55 4 [1]อัล ริฟฟา 1-3
0-2
อัล มูฮารัค[5] 4 -0.5
-0.25
-0.5
โบโตล่า 2 (Botola 2)
FT 21:00 [10]เอเอสเดอ ซาเล่ 0-0
0-2
TAS de Casablanca[16] -
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2)
FT 21:00 6 1 [W-14]CRB Ain Ouessara 2-1
1-0
US Remchi[W-13] 1 4 -0.25
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 21:00 [7]ลาซิโอ 3-2
2-1
โครโตเน่[20] 3 -1.75
-1.5
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 21:00 1 [9]โดซ่า คาโตโกเปีย 1-0
0-0
เออีพี ปาฟอส[7] 3 +0.25
+0
โบโตล่า 2 (Botola 2)
FT 21:00 [13]เคเอซีเดอ เคนิตร้า 0-0
0-0
คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์[14] -
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 21:00 1 [11]เอฟเค ทราจัล 0-0
0-0
ไดนาโม วีรันเจ[16] 3 -0.5
-0.25
-0.5
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 21:00 [3]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 5-0
2-0
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23)[5] 1 +0
+0.25
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 21:00 2 [P1-14]โตริโน่(เยาวชน) 0-3
0-2
ซามพ์โดเรีย(เยาวชน)[P1-4] +0.5
+0.25
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 21:00 2 [11]เอ็มซี แอลเจอร์ 1-1
0-0
ซีอาร์ เบลูอิซดัด[8] 6 +0
-0.25
+0
FT 21:00 2 [13]ซีเอส กงส์ต็องตีน 5-2
2-1
อาร์ซี รีไลแซน[10] 2 -0.5
-0.75
ฮาซฟี คัพ (Hazfi Cup)
FT 21:00 3 [IRN PR-2]เซปาฮัน 1-1
0-0
เมส ราฟซานจาน[IRN PR-7] 1 2 -0.75
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 21:00 [3]เจเอส ซาอัวร่า 1-0
1-0
ดับบิวเอ ทเลมเซน[12] -
FT 21:00 1 [4]โอลิมปิก เมเดีย 1-1
0-0
ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส[17] 2 -0.75
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
FT 21:30 2 [1]ดราโกโวลแยค 5-0
2-0
เมดิมัวร์เย่[14] 2 -1.25
▲▲▲-2
FT 21:30 3 [11]Radnik Sesvete 2-1
1-1
ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2[13] 2 -0.25
▲▲-0.75
FT 21:30 2 [10]NK Dubrava Zagreb 3-3
3-2
Kustosija[7] 2 -0.25
+0
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 21:30 1 [13]เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 1-0
0-0
สลาเวีย โมซีร์[8] 3 -0.25
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 22:00 1 1 [12]วัตฟอร์ด (ยู 23) 2-0
2-0
สวอนซี ซิตี้ (ยู 23)[13] 1 -0.25
+0
▲▲-0.5
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
Postp 22:00 ลีออน(ยู20)
เนกาซ่า (ยู20) -
FT 22:00 4 คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) 3-1
1-0
ซานโตส ลากูน่า(ยู20) +0
FT 22:00 1 เกเรตาโร่ (ยู20) 0-1
0-0
ซานหลุยส์(ยู20) 1 -
FT 22:00 [(c)-7]พูเอบลา (ยู20) 0-5
0-2
แอตลาส (ยู20)[(c)-10] -0.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 22:00 1 1 [A-4]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 0-0
0-0
ไบรท์ตัน (ยู 23)[A-9] 1 -1
▼▼-0.5
-0.75
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 22:00 4 [7]ฟามาลิเคา(ยู 23) 1-0
1-0
เอสโตริล(ยู 23)[1] 2 +0.75
+0.5
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 22:00 2 [1]โดโกเรต์ส รัซกราด 1-0
0-0
อาร์ดา[4] 1 5 -1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 22:00 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
ไบรน์ -
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
22:15 อัล คอร์
กาตาร์ เอสซี -
FT 22:15 2 [3]อัล เรย์ยาน 2-0
1-0
อัล อราบี[6] -0.25
+0
22:15 กาตาร์ เอสซี
อัล คอร์ -0.75
FT 22:15 1 [11]อัล คอร์(N) 1-2
1-0
กาตาร์ เอสซี[5] 4 +0.75
+0.5
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 22:30 2 [13]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 1-3
1-3
อัลเมเร่ ซิตี้[4] 1 +0.5
+0.75
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division)
FT 22:59 [1]อาริส ลิมาสซอล 3-1
0-0
โอแทลลอส อเทียนัว[2] -1
▼▼▼-0.25
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 22:59 1 [5]เออีเค ลาร์นาคา 0-2
0-1
อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี[3] 1 +0.5
+0.75
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 22:59 2 [(c)-5]เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) 1-1
0-1
พูมาส ยูนัม(ยู20)[(c)-8] 2 -0.25
+0
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
Pend 22:59 [6]เอฟเค ริเตเรียไอ
บันก้า การ์ซได[4] -
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 22:59 3 1 [10]เอฟเค คิมกี้ 1-0
0-0
เอฟเค รอสตอฟ[6] 1 +0
+0.25
+0
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 22:59 2 [1]กิริซันสปอร์ 0-1
0-1
บันไดมาสปอร์[11] 4 -0.75
-0.5
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 22:59 5 [4]ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 1-0
0-0
คราอิโอว่า[1] 5 +0
-0.25
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 22:59 1 [4]วิกรี่ ซูวอลกี้ 0-1
0-1
สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้[16] -1
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 22:59 โกรลุด
สคีด ออสโล -
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 22:59 3 [16]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 2-3
0-1
เบซิคตัส เจเค[1] 1 +0.5
+0.75
+0.5
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 22:59 2 [2]เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า 1-0
1-0
โวลิน ลุตส์ค[7] 2 -0.25
Postp 22:59 [8]โอโบโลน เคียฟ
เวเลซ[3] -
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 22:59 2 [1]ซูดูว่า 2-0
0-0
Hegelmann Litauen[LIT D2-3] 1 3 -1.25
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 22:59 2 Banjul Hawks FC 1-0
1-0
GAMTEL +0
ยูเออี ดิวิชัน 2 (UAE Division 2 Group A)
FT 22:59 Al Dar College 1-2
0-1
Baynounah SC +1
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League)
FT 22:59 2 AS Sonabel 0-0
0-0
Vitesse Delft 3 -0.75
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League)
Postp 23:00 ลิจา แอทเลติก
สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี +1
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 23:10 1 บีเค มิลาน 0-2
0-0
Brikama United 3 -0.25
+0
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
FT 23:15 3 1 [8]อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 0-4
0-3
อัล ไอน์[6] 4 -0.5
▼▼+0
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League)
23:30 อัล ฮัดด์
เมลคิยา -
FT 23:30 1 [10]เมลคิยา 1-0
1-0
อัล ฮัดด์[4] 5 +1
+0.75
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 23:40 2 [16]จีเคเอสเบลชาโตว์ 1-2
1-0
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า[1] 3 +0.5
+0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:55 [SWE D2-1]ฮาล์มสตัด 1-1
0-1
แลนด์สโครน่า[SWE D2-1] 1 -1.25
▼▼-0.75

ผลฟุตบอลวัน 13 มีนาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
FT 00:00 5 [5]ริเยก้า 1-1
0-0
สลาเวน โคปริฟนิก้า[7] 1 -1
-1.25
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 00:00 3 [14]คราโคเวีย คราคอฟ 1-1
0-0
สลาสค์ วรอคลาวน์[7] 1 -0.5
-0.25
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 00:00 1 [5]อัสติ นาดลาเบม 0-0
0-0
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม[8] 3 +0
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
FT 00:00 3 [4]สโลวาน ลิเบอเรช 2-1
0-1
เทปลิเซ่[14] 2 -1
-0.75
-1
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
Postp 00:00 [5]Viimsi MRJK
คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี[EST D2-10] -
Postp 00:00 [9]นอมเม่ เจเค คาลจู 2
Tallinna JK Legion B -
ซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League)
FT 00:00 Teunhueth FC 1-0
0-0
US Goree 2 -1.25
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 00:00 3 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 1-4
1-1
ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก 1 +1.75
+2
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 00:15 1 [3]โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 1-1
0-1
เบโร่ สตารา ซากอร่า[5] 5 -0.5
-0.25
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 00:30 [11]FC Superfund Pasching(N) 1-3
1-2
ออสเตรีย ลัสเตนัว[12] 2 +0
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 00:30 2 1 [1]เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 0-2
0-1
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา[3] 3 +0
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 00:30 1 [3]เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 3-0
1-0
คัพเฟ่นเบิร์ก[9] 1 6 -0.75
-1
▼▼-0.5
FT 00:30 5 [15]ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 1-2
0-1
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต[4] 3 +0.25
+0.5
FT 00:30 2 1 [1]ลาฟนิทซ์ 3-2
0-1
เอสวี ฮอร์น[10] 4 -0.5
-0.25
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 00:45 1 1 [20]เดน บอสช์ 1-5
0-1
โวเลนดัม[7] 2 +0.75
+1
ดิวิชัน 1 เฟมินีน (French Feminines D1)
FT 00:45 [3]บอร์กโดซ์ (ญ) 2-3
1-1
ปารีสเอฟซี (ญ)[4] 1 -1
-0.75
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 00:45 [19]ดอร์เดรชท์ 1-3
0-1
เอฟซี ออสส์[16] -0.25
▼▼▼+0.5
FT 00:45 1 [10]เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 2-0
1-0
เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)[15] -0.5
-0.75
FT 00:45 [6]เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 2-0
0-0
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)[17] -1.25
-1
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
Postp 01:00 FC Andelsbuch
Karabakh Vienna -
Postp 01:00 เอสซี แมนสดอร์ฟ
เวียนเนอร์ เอสซี -
Postp 01:00 น็อยซีเดิล
เอสวี ลีโอเบนดรอฟ -
Postp 01:00 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์
Ask-bsc Bruck/leitha -
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 01:00 1 [16]เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 1-1
1-0
เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค[20] 2 -0.5
-0.25
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 01:00 4 [11]วิลเลฟรองเช 1-1
1-1
บรูค พีรอนนาส[14] 2 -0.5
▼▼+0
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 01:00 2 [19]เอฟซี คาร์ทาเกน่า 1-1
1-0
พอนเฟร์ราดิน่า[7] 2 +0
-0.25
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 01:00 5 1 [7]ชิตตาเดลล่า 2-0
2-0
ปิซ่า[9] 3 -0.5
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
FT 01:00 1 [9]เนอชาแตล ซามักซ์ 3-0
1-0
เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น[2] +0.25
+0
▲▲+0.5
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 01:00 2 1 [11]ลิงบี้ 0-3
0-1
นอร์ดเจลแลนด์[10] 4 +0
-0.25
+0
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 01:00 [8]Real Betis Futsal 2-1
2-1
แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล)[11] -0.5
▲▲-1
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 01:00 [4]เฮลซิงกอร์ 2-0
0-0
ฮวิโดฟ ไอเอฟ[9] 2 -0.25
-0.5
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 01:00 4 เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน) 5-1
1-0
บรากันติโน้เอสพี (เยาวชน) 1 2 -0.25
+0
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
Postp 01:00 วอคลามาร์ค
สตวร์ม กราซ (เยาวชน) -
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 01:00 1 คลับ อเมริกา (ญ) 1-2
1-1
ตีฮัวนา (ญ) -0.5
▲▲▲-1.25
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
01:00 เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน)
Bragantino PA U20 -
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 01:15 1 [7]เอฟเอฟซี แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ) 1-1
0-1
เอสวี เม็พเพ่น (ญ)[10] 2 -1.5
▲▲▲-2.25
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 01:15 1 [9]Once Municipal 0-1
0-0
สปอร์ต ฮวนคาโย่[11] 2 +0
+0.25
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women's)
FT 01:30 1 [5]เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) 2-6
1-2
เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ)[3] 1 +1.5
▼▼+1
FT 01:30 [2]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) 3-0
2-0
เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ)[8] 1 -3.75
▲▲-4.25
-4
FT 01:30 [7]วีวี อัลค์มาร์ (ญ) 1-4
0-1
เอดีโอ เดน ฮาก (ญ)[4] 1 +1
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 01:30 [14]บูเรลา(ฟุตซอล) 0-1
0-1
Xota Magna Gurpea Futsal[10] -
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 01:30 4 [3]ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 3-1
1-1
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์[17] 1 6 -1
-0.75
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 01:30 3 1 [12]กาซ เมตาน เมดิอัส 0-2
0-0
ซีเอส คราอิโอว่า[3] 3 +0.75
+0.5
+0.75
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division)
FT 01:30 คอลเลจ 1975 เอฟซี 4-1
3-1
ยูโรปาพอยต์ -
บราซิลเลียน ดีเอฟ ดิวิชัน (Brazil Brasiliense DF Division)
FT 01:30 4 เอเอ ลูเซียเนีย 2-1
2-0
บอสเก ฟอร์โมซา อีซี 2 -1
▲▲▲-1.75
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 01:55 1 [A-7]เชลซี(ยู 23) 2-1
1-1
เอฟเวอร์ตัน (ยู 23)[A-6] 2 -0.25
▲▲▲-1
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 02:00 3 [19]วอลซอลล์ 0-1
0-0
บาร์โรว์[22] 1 -0.25
+0
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
FT 02:00 1 [8]เอสซี เครียนส์ 1-2
0-1
กราสฮ็อปเปอร์[1] 1 +0.5
+0.25
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
02:00 อาวรองเช่
อานซี +0.25
ไอซ์แลนด์ลีกคัพ (Iceland League Cup)
FT 02:00 2 [ICE D1-3]เฟรม เรย์จาวิค 1-1
0-0
กอเดรนเกอร์[ICE D2-1] 3 -0.25
-0.5
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 02:00 4 [A-10]อาร์เซน่อล (ยู 23) 0-3
0-3
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23)[A-2] 2 +0
▲▲▲
▲▲▲▲
-1.75
-1.5
ไอซ์แลนด์ลีกคัพ (Iceland League Cup)
FT 02:00 2 [ICE D1-2]เลคเนียร์ เรกยะวิก 5-2
3-2
ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค[ICE D1-10] 2 -1.5
▲▲▲-2.25
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
FT 02:00 2 [6]วินเตอร์ทูร์(N) 2-3
0-2
เอฟซี ธูน[3] 1 +0
+0.25
+0
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 02:00 [17]แอนติเครา(ฟุตซอล) 0-5
3-7
ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล)[9] -
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division)
FT 02:00 1 [6]KMSK Deinze 3-0
2-0
ลีแอร์ส[7] 2 -1.25
-1
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal)
FT 02:00 1 Acqua e Sapone C5 Futsal 6-2
2-0
เปสคารา (ฟุตซอล) -3.5
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ)
FT 02:00 สโต๊กซิตี้(ยู18) 2-2
0-0
Burton Albion U18 -
FT 02:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้(ยู 18) 6-1
0-0
เบอร์มิงแฮม (ยู 18) -
บราซิล มาตู-โกรสซินเซ ดิวิชัน 1 (Brazil Mato-grossense Division 1)
FT 02:00 3 Sinop FC 1-2
1-1
Sociedade Acao 3 +0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 02:00 Grom Warsaw
Piast Piastow -2.75
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 02:25 3 [14]เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 2-2
1-1
กราเซอร์ เอเค[5] +0.25
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 02:30 2 [(C)-5]พลาซ่า โคโลเนีย 3-0
1-0
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์[(C)-10] 3 -0.25
▲▲▲
-1.25
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
FT 02:30 [13]เอาก์สบวร์ก 3-1
0-0
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค[10] +0.5
+0.75
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
FT 02:30 [6]ราซิ่ง เกงค์(ญ) 1-4
1-3
อันเดอร์เลชท์ (ญ)[1] +3.75
+4
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 02:30 5 2 [12]จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 0-1
0-0
โปกอน เซซิน[2] 1 5 +0.25
+0.5
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal)
FT 02:30 Phil diae Bolley 1-1
4-3
Royal Saint Giuseppe Futsal -
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
FT 02:30 [2]โคเลอไรน์ 2-0
1-0
ครูซาเดอร์[3] +0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 02:30 [IRE D1-5]ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 1-2
0-0
โบฮีเมี่ยนส์[IRE PR-2] -
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 02:45 3 [11]ชาเลอร์รัว 1-1
0-1
คลับบรูซ[1] +0.75
+1
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
Postp 02:45 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน)
เวียเนอร์ วิคตอเรีย -
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 02:45 2 [5]อตาลันต้า 3-1
0-0
สเปเซีย[15] -2
▼▼-1.5
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship)
FT 02:45 3 [9]อินเวอร์เนสส์ 0-0
0-0
เรธโรเวอร์ส[2] 5 +0
▲▲-0.5
-0.25
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 02:45 4 [14]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0-1
0-1
เบรนท์ฟอร์ด[4] 2 +0.25
+0.5
+0.25
ไอร์แลนด์ เพรสซิเดนท์ คัพ (President of Ireland's Cup)
FT 02:45 3 แชมร็อค โรเวอร์ส 1-1
0-1
ดันดาล์ค 1 3 -0.25
▲▲-0.75
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 02:55 2 ยูดี เจเนโต เดล เทอิเด (ญ) 2-0
0-0
UD San Antonio Pilar (w) 3 -1.5
-1.75
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 03:00 2 [16]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 1-1
0-0
แอสตัน วิลล่า[9] 3 +0.25
+0.5
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 03:00 1 [8]โรด้า เจซี 2-2
1-0
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)[11] 2 -0.25
▲▲-0.75
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 03:00 4 [6]ราโย่ บาเยกาโน่ 3-2
1-2
เรอัล ซาราโกซ่า[18] 3 -0.5
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 03:00 3 [12]แร็งส์ 1-1
1-0
โอลิมปิก ลียง[3] 1 +1
+1.25
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 03:00 1 [9]เอสซี เทลสตาร์ 1-2
1-1
เดอ กราฟสคัป[2] 1 +0.5
▲▲▲+1.25
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League)
Postp 03:00 ซานตา ลูเซีย
จีซีร่า ยูไนเต็ด +1
+0.75
ลีกคัพหญิงไอซ์แลนด์ (Iceland Womens League Cup)
Postp 03:00 ฟจอลเนอร์(ญ)
Hamar Hveragerdi (W) -
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 03:00 2 [5]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 0-0
0-0
เอสซี คัมบูร์[1] 1 +0.25
+0.5
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 03:00 [8]สปอล 0-0
0-0
เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า[20] 1 -0.75
-0.5
-0.75
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 03:00 [3]เอ็นเอซี เบรด้า 3-2
0-1
เฮลมอนด์ สปอร์ต[12] 1 -1.25
▲▲-1.75
โกปา ลีเบร์ตาโดเรส หญิง (Copa Libertadores Femenina)
FT 03:00 1 [D1]ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(ญ) 1-4
1-1
แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ)[D4] 3 -0.25
+0
FT 03:00 3 [D2]Sportivo Limpeno (w) 0-0
0-0
ซีเอ เพนาโรล(ญ)[D3] 1 2 -0.75
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 03:00 3 [11]เลบานเต้ 1-0
1-0
บาเลนเซีย[12] 4 -0.25
+0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 03:00 4 2 มานุส (สมัครเล่น) 1-0
0-0
Atletico Cliper Clube 4 -1.75
-2
ไอซ์แลนด์ ลีก คัพ ซี (Iceland League Cup C)
Pend 03:00 Bjorninn
ฮวิติ ริดดารินน์ +0.25
+0.5
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
FT 03:10 3 [16]ซีเอ ซาน มิเกล 1-1
0-1
Talleres Rem de Escalada[20] 1 -0.25
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
FT 03:10 2 [7]เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ 1-4
1-3
Sood G 3 +0
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 03:10 2 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 1-0
0-0
โกดอย ครูซ (สำรอง) 5 -0.25
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 03:15 2 [(a)-6]ลา อีคูดัด 3-1
3-1
เอ็นบิกาโด เอฟซี[(a)-14] 2 -0.75
-0.5
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
Pend 03:22 ASC Tevragh Zeine
AS Armee -
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 03:30 3 [13]นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 1-2
1-0
มาริติโม่[18] 4 -0.25
+0
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 03:30 3 [1]เซียนเซียโน่ 1-0
1-0
ยูทีซี กาฮามาร์ก้า[13] 3 -0.25
+0
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 03:30 3 1 อกัวดา 0-0
0-0
ซีเอฟคาเนลาส 2010 4 +0.75
+0.5
บราซิล มาตู-โกรสซินเซ ดิวิชัน 1 (Brazil Mato-grossense Division 1)
FT 04:00 3 คุยอาบา 3-1
2-0
CEO Varzeagrandense 3 -1.75
▲▲-2.25
▼▼-1.75
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 04:00 3 [ARG D2LR(a)-1]ซานมาร์ติน ซานฮวน 4-2
2-2
แอดเตริโค ราแฟล่า[ARG D2UR(b)-2] 4 -0.25
+0
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 04:00 2 Pioneros de Cancun 4-1
3-0
CD Cuautla 1 2 -1.25
-1.5
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
FT 04:00 2 2 อาราเบ้ ยูนิโด้ 1-1
0-1
พลาซ่า อมาดอร์ 3 +0
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso)
FT 04:00 2 Lone FC 2-1
1-0
Parrillas One 2 -0.25
ฟุตซอล โปรตุเกต (Portugal Futsal)
FT 04:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ฟุตซอล) 4-1
8-1
CCRD Burinhosa Futsal -
ไอซ์แลนด์ลีกคัพ (Iceland League Cup)
FT 04:10 3 [ICE D1-5]ธอร์ อคูเรย์รี่ 0-5
0-0
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค[ICE PR-10] 3 +2.75
+2.5
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso)
Pend 04:30 Villanueva FC
FC Brasilia Rio Lindo -0.25
FT 04:30 4 2 Bucaneros FC 1-3
1-2
เอฟซี ซานตาโรซา 1 4 +0.5
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 04:45 6 1 [(C)-11]เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 1-2
0-1
บอสตัน ริเวอร์[(C)-9] 4 -0.25
-0.5
บราซิล คัมเปโอนาโต มิเนียโร ดิวิชัน 1 (ฺBrazil campeonato mineiro division 1)
FT 05:00 3 [11]โบอาร์ เอสปอร์เต้คลับ 2-1
1-1
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)[10] 1 -0.25
-0.5
-0.25
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 05:00 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) 0-0
0-0
ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน) 2 -2.25
-2.5
Postp 05:00 Atletico Mineiro U20
ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน) -
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso)
FT 05:00 3 Atletico Choloma 2-0
1-0
CA Independiente Siguatepeque 1 1 +0
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 05:15 1 [A-8]อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า 1-2
1-2
เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี[A-3] 1 4 -0.25
+0
โกปา ลีเบร์ตาโดเรส หญิง (Copa Libertadores Femenina)
FT 05:30 1 [C4]Atletico SC (VEN) (W) 0-3
0-2
ซีเอ ริเวอร์เพลท (ญ)[C2] 3 +3
+2.75
FT 05:30 1 [C1]โซล เดอ อเมริกา(ญ) 0-1
0-0
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ)[C3] +1
เซกุนด้า ดิวิชั่น เด คอสตาริกา (Costa Rica 2 Liga)
Pend 05:30 ซีเอส อุรุกวัย เดอ โคโรนาโด
FC Aserri -0.25
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 06:00 1 1 [17]อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 0-4
0-2
สปอร์ติ้งคริสตัล[2] 1 +1
▲▲+1.5
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 06:00 3 1 Chatswood Rangers FC 3-2
3-1
Castle Hill Utd -0.75
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน