ราคาบอล.cc
ผลบอล 12 มีนาคม 2564ผลบอล 11 มีนาคม 2564ผลบอล 10 มีนาคม 2564ผลบอล 9 มีนาคม 2564ผลบอล 8 มีนาคม 2564ผลบอล 7 มีนาคม 2564ผลบอล 6 มีนาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 10 มีนาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 06:50 5 [7]เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 3-0
0-0
ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย)[8] 1 4 -1
-1.25
▼▼-0.75
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 07:35 3 [CHI D1-4]ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 1-0
0-0
อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล[ECU D1-11] 2 +0
+0.25
+0
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 07:35 แคมพิเนสเซ่ พีบี 1-7
1-3
บาเฮีย บีเอ +1
▲▲▲
▲▲
+2.25
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:05 1 [(a)-19]เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 0-2
0-1
มิลเลียนนาริออส[(a)-9] 1 +0.25
▲▲+0.75
+0.5
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 08:10 3 [(c)-7]ตลัซกาลาเอฟซี 1-2
0-0
Club Chivas Tapatio[(c)-5] 1 6 +0
-0.25
FT 10:10 1 [(c)-13]ดอราดอส เดอ ซินาลัว 1-1
1-0
Cocodrilos de Tabasco FC[(c)-8] 3 +0
▲▲▲-0.75
-0.5
นิวซีแลนด์ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ (New Zealand Football Championship)
FT 10:20 2 [7]ฮอว์เคส เบย์ ยูไนเต็ด 1-2
0-0
อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์เอเอฟซี[5] 2 +0.5
▲▲+1
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 12:10 1 Henderson Eels FC 6-1
3-1
Real Kakamora 1 2 -6.5
อินเดีย หญิง ลีก (India League Women)
FT 12:40 2 Indian Football Factory (W) 1-2
1-0
Misaka United (W) +2
เนปาล ดิวิชัน 2 (Nepal B Division)
FT 13:30 Khumaltar Youth Club 4-0
2-0
Bansbari Club +0
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 14:05 2 Welkite Ketema 1-1
1-1
Wolaita Dicha 2 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 14:30 1 Kingborough Lions Reserves 1-3
1-1
ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด +4.5
▼▼+4
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 15:00 6 1 [9]เอฟเค อูราล (เยาวชน) 2-2
2-1
อูฟา (เยาวชน)[5] 1 2 +0.5
+0.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 15:00 4 แคนเบอร์รา ไวท์ อีเกิ้ลส์ 0-2
0-0
Belnorth FC 1 -1.75
FT 15:00 Lindfield FC 2-0
1-0
Central Sydney Wolves -1.5
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 15:05 [8]ซิดนีย์ เอฟซี 2-0
1-0
เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี[9] 1 1 -0.25
▲▲-0.75
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 15:10 1 Connells Point Rovers FC 5-0
3-0
Hinchinbrook Sports SC 2 -0.5
▲▲▲
-1.5
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 15:30 5 [9]เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 0-0
0-0
เอฟเค ครัสโนดาร์ 2[16] 1 2 -0.5
▲▲-1
อินเดีย ดิวิชัน 1 (India League Division 1)
FT 15:30 3 [2]มิเนอร์ว่า อคาเดมี่ 3-3
1-0
โมฮัมเมดัน เอสซี[6] 3 -0.5
-0.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 15:30 5 Ponds FC 0-0
0-0
วูลลองกอง ยูไนเต็ด 2 +1
▲▲+1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:30 นัม ดินห์ เอฟซี 0-3
0-1
ทันห์ เฮาห์ เอฟซี -0.25
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
FT 15:45 2 [12]พีเคเอ็นพีเอฟซี 0-3
0-1
ซาราวักยูไนเต็ด[10] 1 3 -0.5
FT 15:45 1 [8]กลันตันยูไนเต็ด 2-0
1-0
พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ[MAS SL-12] 1 +0
▲▲-0.5
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 16:00 1 [BG-14]พาซาสปอร์ 3-3
0-2
โบดรุมสปอร์[BG-2] -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 16:00 1 [5]เอฟซี โตเกียว 2-3
0-1
วิสเซล โกเบ[7] 1 -0.5
-0.25
FT 16:00 1 [15]อูราวะ เรด ไดมอนส์ 2-0
2-0
โยโกฮามา เอฟซี[20] 1 -0.5
-0.75
-0.5
FT 16:00 [10]คาชิว่า เรย์โซล 0-1
0-0
นาโกย่า แกรมปัส เอต[3] 1 +0
+0.25
+0
FT 16:00 2 [13]อวิสปา ฟูกูโอกะ 1-3
0-1
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส[14] 1 +0.5
+0.75
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 16:00 [9]Chertanovo Moscow Youth 1-3
0-1
เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน)[1] 4 +1.25
+1.5
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 16:00 2 [P1-13]เอ็มโปลี(เยาวชน) 1-1
0-1
กาญารี่(เยาวชน)[P1-8] 3 +0
-0.25
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 16:00 2 1 [10]Konopliev Youth 1-3
1-0
Strogino Youth[6] 3 +0.5
▲▲▲+1.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 16:30 1 [AUS CGP B-17]Slack Creek 2-2
1-1
ไพน์ฮิลส์ +0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 16:30 Slack Creek
ไพน์ฮิลส์ -
เนปาล ดิวิชัน 2 (Nepal B Division)
FT 16:45 3 Naya Basti Yuwa Club 2-1
1-0
Pulchowk SC 3 -1
▼▼-0.5
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:00 2 [8]แดกู เอฟซี 1-4
1-2
กวางจู เอฟซี[11] 2 -0.5
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 17:00 1 [19]คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 3-1
1-0
โชนัน เบลมาเร่[18] 1 -1.25
-1
-1.25
FT 17:00 1 [11]ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 2-1
2-1
คอนซาโดล ซัปโปโร[8] 2 -0.5
▼▼+0
FT 17:00 [1]คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 2-0
2-0
โตกุชิม่า วอร์ทิส[12] -1.5
▲▲-2
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:00 1 [9]ซองนัม เอฟซี 1-0
0-0
เอฟซี โซล[5] 2 +0
▲▲+0.5
+0.25
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 17:00 [9]เซเรโซ โอซาก้า 2-1
1-1
ชิมิสุ เอส-พัลส์[4] -0.5
-0.25
FT 17:00 1 [2]สากัน โตสู 5-0
3-0
เวกัลตา เซนได[16] -0.5
-0.75
Postp 17:00 [17]กัมบะ โอซาก้า
โออิตะ ตรินิต้า[6] -0.25
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 17:00 2 [4]รูบิน คาซาน (สำรอง) 1-1
0-1
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth[7] 3 -1
-0.75
FT 17:00 1 1 [8]Khimki Youth 1-3
1-2
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน)[1] 1 +1.25
+1
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 17:00 2 [9]ระนอง เอฟซี 3-2
1-1
เกษตรศาสตร์ เอฟซี[12] 1 -0.5
-0.75
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 17:00 4 Airtel Kitara FC 3-2
1-0
Wakiso Giants FC 2 +0.75
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 17:00 [3]โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) 0-1
0-1
ซีเอสเค มอสโก (สำรอง)[2] -0.25
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 17:00 3 1 [P1-15]ลาซิโอ(เยาวชน) 3-3
1-2
เจนัว(เยาวชน)[P1-10] 1 +0.5
+0.25
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
Pend 17:00 Income Tax SC
Bangalore Eagles +4.5
▲▲+5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 17:00 1 โรมาเนีย(ยู 19) 0-0
0-0
เซอร์เบีย(ยู 19) 3 +0
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 17:05 5 [6]ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) 2-3
2-1
พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน)[4] 2 -0.5
▲▲-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:05 1 เอฟซี รุค เบรสต์ 1-0
1-0
Volna Pinsk 1 -2.25
อินเดีย กัว ลีกอาชีพ (India Goa Professional League)
Pend 17:15 ปัณชิม ฟุตบอลเลอร์ส
Velsao SCC -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:30 2 [10]ซูวอน ซิตี้ 0-0
0-0
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์[3] +0.25
+0.5
อินเดีย ดิวิชัน 1 (India League Division 1)
FT 17:35 1 [3]รีล แคชเมียร์ เอฟซี 1-3
1-2
ทีอาร์เอยู เอฟซี[5] 2 +0
-0.25
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 18:00 1 [4-5]อัลเจซีราส 2-0
1-0
ลาส พัลมาส แอตเลติโก้[4-17] 1 3 -0.5
-0.25
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 18:00 [LB-19]ซานลิอูร์ฟาสปอร์ 2-0
2-0
ยูทัส ยูแซกสปอร์[LB-8] -
FT 18:00 [LB-13]ซานคักเทเป เอฟเค 0-3
0-1
มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์[LB-1] -
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 18:00 [D-10]Turk Metal Kirikkale 2-3
1-1
Muglaspor[D-17] -
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 18:00 [BG-5]ตูร์กัสลูสปอร์ 0-0
0-0
ชีวาส เบเลดิเยสปอร์[BG-13] -
FT 18:00 5 [LB-3]Hekimoglu Trabzon 2-0
0-0
ฮาเซทเทเป้ เอสเค[LB-16] 2 -1.75
-1.5
FT 18:00 5 [LB-4]อันคารา เดไมสปอร์ 2-2
1-0
โครัม เอฟเค[LB-10] 4 -0.25
+0
FT 18:00 4 [LB-5]อาเหม็ดสปอร์ 0-3
0-0
ซาริเยอร์[LB-7] 3 -0.25
▲▲-0.75
FT 18:00 2 [LB-2]24 Erzincanspor 0-1
0-1
ซองกุลดัค[LB-12] 3 -1
-1.25
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 18:00 [D-1]Aksarayspor 1-1
1-1
ซิลิวริสปอร์[D-11] -
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 18:00 1 [BG-15]อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ 1-3
1-1
เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์[BG-16] 3 +0.25
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 18:00 [D-6]Yeni Orduspor 1-2
0-1
Karaman Belediyesi Spor[D-12] -
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 18:00 [BG-8]อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 7-0
2-0
คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์[BG-20] -3
▼▼-2.5
-2.75
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 18:00 2 [D-16]Sultanbeyli 1-2
0-2
Bayrampasa[D-8] 4 +0
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 18:00 [BG-7]เคอร์คลาเรลีสปอร์ 7-0
3-0
บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค[BG-18] -1.5
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 18:00 [D-14]Bergama Belediyespor 1-2
0-1
อดิยามานสปอร์[D-5] -
FT 18:00 5 [D-13]โมด้าเฟน สปอร์ 2-0
0-0
Kozan BLD.SPOR[D-15] 2 +0
-0.25
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 18:00 [BG-3]เบเลดิเย แวนสปอร์ 1-2
1-2
กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์[BG-6] -
FT 18:00 [BG-1]อียูบสปอร์ 2-1
0-1
อลาซิกสปอร์[BG-19] 1 -1.5
▲▲▲-2.25
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 18:00 [D-3]Kelkit Belediye Hurriyet 0-0
0-0
Siirt Il Ozle Idaresi Spor[D-9] -
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 18:00 1 [LB-15]เออร์กินิ วิไลมิซิ 0-3
0-0
โคแคลิสปอร์[LB-6] 2 +0.5
+0.75
FT 18:00 2 [BG-4]ซาคาร์ยาสปอร์ 1-0
0-0
Bursa Niluferspor AS[BG-11] 3 -0.75
▼▼-0.25
FT 18:00 1 [BG-17]คาสทาโมนุสปอร์ 1-1
0-1
เซริก เบเลดิเยสปอร์[BG-9] -
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 18:00 [D-2]ดัคซีสปอร์ 4-2
0-0
Yldrm Belediyesispor[D-4] -
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 18:00 1 [LB-11]คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 3-1
1-1
กูมัสฮาเนสสปอร์[LB-17] 1 1 -0.75
▼▼-0.25
FT 18:00 2 [LB-18]นีเด อนาโดลู เอฟเค 2-2
1-2
อัฟเจต อัฟยอนสปอร์[LB-9] 1 2 +0.75
▼▼+0.25
▲▲▲+1
FT 18:00 [BG-10]ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู 3-3
3-1
เพนดิคสปอร์[BG-12] -
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 18:00 6 1 [6]เวเลส 0-1
0-0
บัลติก้า[8] 4 -0.25
+0
FT 18:00 2 [2]เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 1-2
1-2
เฟเคิล[15] -0.5
-0.25
FT 18:00 1 [14]สปาร์ตัก มอสโก 2 0-1
0-0
เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์[7] 3 +0.25
+0
+0.25
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 18:00 [9]อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) 2-1
0-1
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน)[10] -
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 5 [2]เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 1-0
0-0
ขอนแก่น ยูไนเต็ด[3] 2 6 -0.75
-0.5
FT 18:00 1 [13]ขอนแก่น เอฟซี 4-1
1-1
เชียงใหม่ เอฟซี[5] 1 +0
▲▲+0.5
FT 18:00 [16]อุดรธานี 7-0
3-0
สมุทรสาคร เอฟซี[18] -2
▲▲▲-2.75
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 18:00 [P1-7]อตาลันต้า (เยาวชน) 3-1
2-1
อัสโคลี่(เยาวชน)[P1-16] 1 -2.25
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:00 2 [7]สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด 2-0
1-0
โปลิศ เทโร เอฟซี[9] 1 -0.75
▲▲-1.25
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 5 [7]อยุธยายูไนเต็ด 0-1
0-1
อุทัยธานี ฟอเรสท์[17] 3 -0.5
▲▲-1
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:00 [6]ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 5-0
2-0
ตราด เอฟซี[15] 1 -1.25
▲▲-1.75
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 [1]หนองบัวลําภู 1-1
1-1
ลำปาง เอฟซี[14] -1.75
-1.5
-1.75
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
FT 18:00 1 CD Moron U20 2-1
2-1
Defensores de Belgrano U20 6 +0
FT 18:00 1 Nueva Chicago U20 6-3
5-2
Tristan Suarez U20 -1.25
FT 18:00 2 Belgrano U20 4-1
2-1
Estudiantes Rio Cuarto U20 1 +0
FT 18:00 2 Deportivo Camioneros U20 2-2
2-1
San Telmo U20 1 2 -1
FT 18:00 CA Estudiantes Caseros U20 3-0
2-0
All Boys U20 -0.75
FT 18:00 3 Independiente Rivadavia U20 4-2
2-2
Deportivo Maipu U20 2 +0
FT 18:00 1 Almirante Brown U20 1-3
0-2
Deportivo Riestra U20 5 -0.5
FT 18:00 1 1 Atletico Rafaela U20 7-2
3-0
Sportivo Estudiantes U20 1 -1
FT 18:00 1 1 Villa Dalmine U20 3-2
1-1
CA Atlanta U20 1 2 -0.75
FT 18:00 1 Chacarita Juniors U20 3-0
2-0
Almagro U20 1 -0.25
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
FT 18:00 1 สวาดฮินาต้า เคเอส 0-2
0-2
Kawran Bazar Progoti 3 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 Tarnovia Tarnow Women 8-2
6-1
UKS Staszkowka Jelna (w) -2
▲▲-2.5
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
FT 18:00 San Martin de San Juan U20 2-0
1-0
Juventud Unida Universitario U20 1 -0.5
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 18:15 1 [14]FK Turon 1-2
0-1
โคแคน[13] 1 +0.25
+0
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
FT 18:20 4 1 Temperley U20 0-1
0-1
CA Brown de Adrogue U20 1 4 -0.5
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 18:30 2 [21]ทอม ทอมสค์ 1-3
0-1
ครีลย่า โซเวียตอฟ[1] 3 +1
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:30 2 [2]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 3-0
1-0
สุโขทัย เอฟซี[13] -1.25
▲▲▲-2
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:30 5 CD Paracuellos Antamira 2-2
0-0
เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 1 3 +0.5
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:00 3 กอร์ มาเฮีย 0-1
0-1
พอสต้า เรนเจอร์ 1 2 -1
-0.75
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 19:00 2 [12]เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 6-0
2-0
ชินนิค ยาโรสลาฟ[22] 1 1 -0.75
-1
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga)
FT 19:00 [7]KF Llapi 3-3
1-1
KF Drenica Skenderaj[9] 4 -0.75
FT 19:00 2 [5]เคเอฟ เทรปคา 89 0-0
0-0
เคเอฟ เฟโรนิเคลิ[6] 3 +0
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 19:00 2 [4]แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1
1-1
ราชนาวีสโมสร[10] 3 -0.75
-1
▼▼-0.5
FT 19:00 3 [11]กรมศุลกากร เอฟซี 2-3
1-1
ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี[8] 2 +0.25
▲▲+0.75
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 19:00 3 [P1-11]โบโลญญ่า(เยาวชน) 0-1
0-0
อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน)[P1-2] 1 +0.75
+0.5
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 19:00 2 [14]สุพรรณบุรี เอฟซี 0-2
0-1
การท่าเรือ เอฟซี[3] 2 +0.75
▼▼+0.25
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 19:00 [6]นครปฐม เอฟซี 3-1
0-0
ศรีสะเกษ เอฟซี[15] 3 -1.25
▼▼-0.75
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
FT 19:00 2 1 [1]อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล 0-1
0-0
คิดชี[2] 3 +0
-0.25
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women)
Pend 19:00 เอเอส เอวาเอฟเอฟ (ญ)
Renaissance de Figuil Women -3
▲▲▲-3.75
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 19:00 1 มาริติโม่ 2 0-1
0-0
กอนโดมาร์ 6 +0
-0.25
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 19:00 Bahir Dar Kenema FC 1-0
1-0
อดามา ซิตี้ 2 -1.5
-1.25
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:00 เกริโช่ 0-0
0-0
เวสเทิร์นสติม่า 3 +0
-0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 19:00 ลันซาโรเต้ 4-1
3-0
CD Union Puerto -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
19:00 กอร์ มาเฮีย
พอสต้า เรนเจอร์ -
Macedonia C W (Macedonia C W)
FT 19:00 1 แซดเอฟเค ท็อป โกล (ญ) 2-1
1-1
แซดเอฟเค เรซิกา(ญ) 1 +1.25
โคโซโว ดิวิชัน 1 (Kosovo Division 1)
FT 19:00 1 KF Ramiz Sadiku 1-0
1-0
KF 2 Korriku +0.25
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 19:30 1 [SPA WD1-4]แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) 1-1
0-0
เชลซี เอฟซี (ญ)[ENG FAWSL-1] 1 +1.25
+1.5
Macedonia C W (Macedonia C W)
FT 19:30 2 1 ZFK Skopje 2014 (W) 2-4
1-1
ZFK Despina Prilep (W) 1 2 +0.25
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga)
FT 19:35 [3]พริสตีนา 5-1
3-0
KF Besa Pec[10] -4
-3.75
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 19:45 2 [19]อัล-โนจูม 0-1
0-1
Al Sahel[16] 1 +0
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 19:50 3 [10]อัล บาเดน 0-2
0-1
อัล ฟาร์ท[14] 3 +0.25
+0
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
FT 19:55 [7]อัล-ชาบับ(เยาวชน) 1-0
0-0
อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน)[4] -
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 19:55 2 [DEN WD1-2]บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) 1-3
1-2
โอลิมปิก ลียง (ญ)[FRA WD1-2] +3
+2.75
+3
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 20:00 2 [W-9]มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 0-1
0-1
ชาลเก้ 04 (เยาวชน)[W-11] 2 -0.25
-0.5
Greece National B1 (Greece National B1)
FT 20:00 2 [6]สโกดา ซานธี 1-0
1-0
โดซา ดรามัส[10] 4 -1
-1.25
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 20:00 1 [5]ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) 0-0
0-0
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)[9] 1 -2.25
▼▼-1.75
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 20:00 [S-1]เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 3-1
1-0
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ[S-19] 2 -1.75
▼▼▼-1
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 20:00 2 [11]เคเอฟซี โคมาร์โน 2-1
0-0
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า[3] 3 +0.5
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
FT 20:00 3 [3]อัล ซัลมิย่า 3-1
0-0
อัล ซาเฮล[10] 1 4 -0.5
▲▲-1
-0.75
เนดแบงค์ คัพ (Nedbank Cup)
FT 20:00 [SAPL D1-1]มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 4-0
4-0
โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี[SAFL-9] -1.5
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 20:00 2 [5]เอฟซี เทลาวี 0-0
0-0
แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ[7] 1 -0.25
+0
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 20:00 [NORW-5]เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) 0-2
0-2
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)[GER WD1-2] +3
▼▼▼+2.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 20:00 3 1 [3]กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 3-0
2-0
ตอร์ปิโด มอสโก[4] 2 -0.25
+0
-0.25
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 20:00 อาร์เมเนีย(ฟุตซอล) 2-3
1-2
จอร์เจีย (ฟุตซอล) -
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
FT 20:00 3 [7]เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ 2-2
0-0
มะละกา[6] 4 +0.25
+0
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga)
Postp 20:00 [8]Jezero Plav
โอเอฟเค พอดโกริก้า[9] -0.25
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
FT 20:00 2 [11]พีบี ปาหัง 0-2
0-1
เปรัค[8] 3 -0.25
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga)
FT 20:00 1 [4]เอฟเครูดาร์ 1-1
0-1
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า[1] 1 +0.5
+0.75
+0.5
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 20:00 5 [18]เออทิช 1946ออมส์ 0-1
0-1
เทคสติลชิค อีวาโนโว[13] 1 5 -0.25
-0.5
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
FT 20:00 1 [10]กัวลา ลัมเปอร์ 1-0
1-0
ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี[9] 2 +0
-0.25
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 20:00 2 ไบร์ท สตาร์ 0-2
0-1
บียูเอล เอฟซี 1 -0.5
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 20:00 [19]Hutnik Krakow 1-1
0-0
สเตล รุสซ์โซว[9] 2 +0.25
+0
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 20:00 2 Vipers 3-0
2-0
เอสซี วิลล่า 1 2 -1
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 20:00 4 [8]อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 6-1
3-1
เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน)[7] 1 4 -0.5
▲▲▲-1.25
-1
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1)
FT 20:00 3 [7]เอเอส ซอลิแมน 2-0
1-0
ซีเอ บิเซอร์ติน[12] 5 -0.5
-0.25
FT 20:00 [14]เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ 1-1
1-0
อีเอส เมทเลาอิ[11] +0.25
+0.5
FT 20:00 [5]Rejiche 0-0
0-0
สตาดิ ตูนิเซียน[9] -0.5
-0.25
FT 20:00 3 [10]ยูเอส ทาทูอิน 0-0
0-0
คลับ แอฟริเคน[13] 1 +0
-0.25
FT 20:00 1 [1]เอสเปรานซ์ เอสที 1-0
0-0
ยูเอส เบน กัวเดน[4] 1 -0.75
-1
เปอร์เซีย คัพ (เปอร์เซีย คัพ)
FT 20:00 2 [BOS PL-7]เอฟเคทุซลา ซิตี้ 1-1
0-0
เอฟเค เซลเยซนิการ์[BOS PL-4] 4 +0
FT 20:00 3 Klis Buturovic Polje 1-0
1-0
เอฟเคสวิเจซด้า 2 +0.75
▼▼+0.25
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup)
FT 20:00 [NGA PR-4]เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล 2-1
2-1
อัล-อาห์ลี เบงซี่ 3 -0.75
-1
FT 20:00 [TUN D1-3]สฟาเคซี 1-0
0-0
ซาลิ ตาส 4 -1.25
-1.5
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 20:00 อัล-ตาฮัดดี้ 1-0
0-0
Shah Bob Chyba 1 -
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
FT 20:00 2 [2]ตรังกานู บี 1-1
1-1
กูชิง เอฟเค[5] 3 -0.5
-0.25
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
Pend 20:00 อัลอันวาร์
อัล นาเซอร์ เบงซี่ -
ฟุตบอลหญิง โครเอเชีย เฟิร์ส ลีก (Croatia First League Women)
FT 20:00 1 แซดเอ็นเค ดินาโม(ญ) 0-4
0-2
แซดเอ็นเค สปลิท(ญ) +3.5
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League)
FT 20:00 4 Alarabi Beit Safafa 4-2
1-2
Markaz Jenin +0.25
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
Pend 20:00 เพาเวอร์ ไดนาโมส์
Prison Leopards FC -
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
FT 20:00 3 Dhaka Wanderers 1-0
1-0
Uttara FC 2 +0
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 20:00 1 คาสแตนฮาล พีเอ 1-1
0-0
Tuna Luso 4 -0.75
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 20:05 [1]อัล ฮาเซม 1-1
0-0
อัล-นาดห์ฮา[14] -1
-1.25
FT 20:05 3 [12]นาจราน 1-1
0-0
Arar FC[20] 1 -0.25
-0.5
FT 20:15 1 [3]อัล-จาบาลีน 1-1
1-0
อัล-ไฟฮา[2] 3 +0.25
+0
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ)
FT 20:30 1 [17]Szentlorinc SE 0-1
0-1
เอฟซี ไอการ์[7] 3 +0.25
+0
▲▲+0.5
FT 20:30 4 1 [19]คาซิงบาร์ซิคา 0-2
0-1
โซลอคซาร์[8] 6 +0
+0.25
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี ลีก บี (Italian Youth League B)
FT 20:30 Reggiana U20 1-0
0-0
ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) -0.75
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 20:30 1 วิเซนซา ยู 19 4-1
3-0
S.S.D. Monza 1912 Youth 1 1 -1.25
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 20:30 2 [7]เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 0-1
0-0
เอฟซี ฮีบาร์[6] 3 +0
FT 20:30 [13]สตรัมส์ก้า สลาวา 2-0
0-0
Septemvri Simitli[10] -0.25
▲▲▲
-1.25
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division)
FT 20:30 [10]Akritas Chloraka 1-2
0-1
Onisilos Sotiras[9] -1
▼▼▼
+0
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 20:30 [5]Kariana Erden 0-3
0-0
Sportist Svoge[3] -
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division)
FT 20:30 1 [16]Xylotympou 2-1
1-0
Agia Napa[3] 1 +0.5
▲▲+1
+0.75
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 20:30 [11]FC Dobrudzha 3-2
0-1
เนฟโตชิมิก บูร์กัส[16] 3 -1
FT 20:30 [2]พีริน บลากอเยฟกราด 2-1
1-0
โดโกเรต์ส รัซกราด 2[4] 2 -1
-1.25
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 20:30 2 [8]นาซาฟ การ์ชิ 2-3
1-0
ปัคตากอร์[2] 3 +0.5
FT 20:30 2 [3]บุนยอดกอร์ 1-0
0-0
มาเชล มูบาเร็ค[1] 1 1 -0.5
▲▲-1
อินเดีย ดิวิชัน 1 (India League Division 1)
FT 20:30 4 [1]ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส 0-3
0-1
โกคูลัม เคราล่า เอฟซี[4] 2 -0.25
+0
ฮังการี คัพ (ฮังการี คัพ)
FT 20:30 [HUN D1-3]แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 2-0
0-0
ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี[HUN D1-11] 2 -1.5
-1.25
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 20:30 อัล อิติฮัด (ลิเบีย) 1-0
0-0
อัล-เวห์ด้า (ลิเบีย) -
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:30 3 เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ 1-1
1-0
เดลต้า ปอร์โต โทลเล 1 +0
-0.25
FT 20:30 3 กุยเกลียโน่ 3-2
0-2
ออร์ซ่าเชอน่า 4 +0.25
FT 20:30 2 ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ 0-3
0-3
ตราสเตเวเร กัลโช่ 3 +0.25
+0
FT 20:30 1 ไรติ 2-4
1-1
ASD Montegiorgio 1 -0.25
FT 20:30 3 Montespaccato 1-0
0-0
เอเอสดี กราสซิน่า 3 -0.5
FT 20:30 1 เมซโซลาร่า 1-2
1-2
ฟอร์ลิ 1 1 -0.25
FT 20:30 3 ทารันโต้ 1-1
0-1
ฟิเดริส อัลเดียร์ 3 -0.75
▼▼-0.25
FT 20:30 2 เอฟบีซี กราวิน่า 0-0
0-0
เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี 1 1 +0.25
+0.5
FT 20:30 1 ASD San Luca 0-0
0-0
ASD Biancavilla 5 -0.75
▼▼-0.25
-0.5
FT 20:30 1 Sammaurese 0-2
0-1
Real Forte Querceta 7 -0.25
-0.5
FT 20:30 เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่ 1-0
0-0
Puteolana -0.25
SUD PR (SUD PR)
FT 20:50 1 Hilal O Baye 2-1
1-0
Hay Al-Arab 2 -0.25
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 21:00 2 [B-7]เชเซน่า 1-1
0-0
เปรูจา[B-2] 2 +0.25
+0.5
+0.25
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
Pend 21:00 [4]บราวอส โด มาควิส
พรีเมโร่ เด อกอสโต้[7] -
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 21:00 3 [B-17]ไอโมเลเซ่ 1-1
1-0
อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่[B-16] 3 -0.25
+0
FT 21:00 3 [A-13]โปรเซดโต้ 0-2
0-0
ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่[A-14] 2 -0.25
+0
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 21:00 3 [11]เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 0-1
0-0
แอคร่อน โตเกลียทติ[19] 3 -1
-0.75
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga)
FT 21:00 2 [5]เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 0-0
0-0
โอเอฟเคเปโตรวัค[10] 2 -1
-0.75
-1
ไซปรัส คัพ (Cyprus Cup)
FT 21:00 [CYP D1-1]โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 0-1
0-0
อโปเอล นิโคเซีย[CYP D1-8] 1 -0.5
▼▼+0
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
Postp 21:00 [10]เอ็นดี เบลตินซี
บรดา[16] -
Postp 21:00 [15]NK Smartno
รีดอมเลีย[1] -
Postp 21:00 [14]NK Primorje
เอ็นเค นาฟต้า[5] -
Postp 21:00 [7]ทริงลาฟ คราน
เอ็นเค ครักคา[2] -
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
FT 21:00 1 [6]ASK Bravo Publikum 0-1
0-1
เอ็นเค อลูมินิจ[9] 3 -0.5
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
Postp 21:00 [4]เอ็นเค บริซิเซ่
Jadran Dekani[13] -
Postp 21:00 [3]NK Roltek Dob
เอ็นเค เครสโก[11] -
Postp 21:00 [6]NK Bilje
เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่[9] -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 21:00 1 [P1-9]เอซี มิลาน(เยาวชน) 0-0
0-0
เอเอส โรม่า(เยาวชน)[P1-1] +0.5
▼▼+0
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
Postp 21:00 [8]NK Fuzinar
ดราว่า[12] -
ฮังการี คัพ (ฮังการี คัพ)
FT 21:00 2 [HUN D1-7]วาร์ดา เซ 6-1
2-0
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี[HUN D1-10] -1.25
▲▲▲
▲▲
-2.5
ปานามา ลีก สำรอง (Panama Reserve League)
FT 21:00 3 ซีดี อาราเบ้ ยูนิโด้(สำรอง) 2-2
1-0
CD Centenari 1 -0.5
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 21:00 2 วิอาเนนเซ่ 0-3
0-1
มาเรีย ดา ฟอนเต้ 2 -0.25
+0
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women)
Pend 21:00 ASFF Diamare Women
Canon de Yaounde (w) +1.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 21:15 5 [17]ดินาโม บรีอันสค์ 0-2
0-0
อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ[5] +1
ไนจีเรีย ฟุตบอล ลีก (Nigeria Women Football League)
FT 21:50 2 Osun Babes (W) 1-1
0-0
Bayelsa Queens FC (W) 1 +0.75
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 21:55 [DEN WD1-3]ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) 0-5
0-1
บาร์เซโลน่า(ญ)[SPA WD1-1] +3
▲▲+3.5
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 22:00 2 [20]เชอตาโนโว มอสโก 1-1
0-1
โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน[10] 3 +0.75
+0.5
+0.75
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 22:00 2 [13]ชิปป้า ยูไนเต็ด 0-1
0-0
อามาซูลู[6] +0.25
+0
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga)
FT 22:00 2 [3]Decic Tuzi 2-1
0-1
เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค[2] 2 +0.25
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 22:00 2 [9]บาโรก้า เอฟซี 1-3
1-2
สเตลเลนบอส เอฟซี[12] 2 -0.25
+0
FT 22:00 2 [14]Tshakhuma TM 1-2
0-1
ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์[4] 2 +0.25
+0
FT 22:00 2 [8]ทีเอส กาแล็กซี่ 3-1
2-0
แบล็ค ลีโอพาร์ด[16] 1 -0.5
-0.25
-0.5
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 22:00 [1]ดีลา กอริ 0-0
0-0
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี[6] -0.25
+0
กานา พรีเมียร์ (Ghana Premier)
FT 22:00 King Faisal Babes(N) 0-1
0-0
อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี +0
เปอร์เซีย คัพ (เปอร์เซีย คัพ)
FT 22:00 1 [BOS PL-2]เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 0-2
0-2
โบแรกซ์ บันจา ลูกา[BOS PL-6] 2 -0.25
-0.5
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup)
FT 22:00 2 [EST D1-4]ทรานส์ นาร์ว่า 2-1
0-0
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 1 -1
-1.25
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 22:00 3 มูรา 1-2
1-1
ลูซิทาโน อีโวรา +0.25
▲▲+0.75
FT 22:00 2 Mortagua 0-0
0-0
Sertanense FC 1 3 +0.25
+0
FT 22:00 5 1 เออาร์ซี โอเลโรช 0-1
0-1
Clube Condeixa 1 -0.25
FT 22:00 2 Belenenses B 1-0
1-0
โอลิมปีโกมอนตีโจ 2 -0.5
-0.25
ไนจีเรีย ฟุตบอล ลีก (Nigeria Women Football League)
FT 22:00 Dream Star (W) 1-1
1-0
Rivers Angels (w) +2.75
FT 22:00 Ibom Angels (W) 0-1
0-0
Confluense Queens (W) 3 +0.5
เบนิน ลีก 1 (Benin Ligue 1)
FT 22:00 1 ASVO 1-0
0-0
USS Krake 1 2 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 22:00 Crown FC
J Atete FC -
Pend 22:00 เบนเดล อินชัวรันส์
รีโมสตาร์ -
Pend 22:00 3SC
Osun United -
Pend 22:00 Abia Comets FC
Godosky FC -
Pend 22:00 Dynamite Force
Stores FC -
FT 22:00 Vandrezzer FC 1-0
1-0
Ekiti United FC 2 -1
Pend 22:00 Nnewi United FC
Rovers FC NIG -
FT 22:00 Gateway Utd FC 1-0
0-0
Ibom Youth FC 4 -1
Pend 22:00 ควาร่า ยูไนเต็ด
Go Round Omoku -
Pend 22:00 Holy Arrows FC
FC One Rocket -
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
Postp 22:00 โมโรคา สวอลโลส์
มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส -
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
FT 22:05 3 [6]อัล-อราบิคลับ (คูเวต) 3-2
1-2
อัล ฟาฮาฮีล เอสซี[8] 2 -1
-0.75
-1
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A)
FT 22:15 3 [13]เลเมีย 2-1
1-1
เออีแอล ลาริซ่า[14] 4 -0.5
▼▼+0
การ์ต้า ลีก บี (Qatar B)
FT 22:15 3 อัล มาร์คไฮยา 0-3
0-2
อัล ชามาล 1 +0.5
+0.75
+0.5
FT 22:15 6 1 อัล บิดด้า เอสซี 1-2
1-2
อัล ชาฮานียา 3 +0.5
+0.25
22:15 อัล ชามาล
อัล มาร์คไฮยา -
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 22:15 2 เอล โอลีวาร์(ยู 19) 1-0
1-0
ซีดี เอโบร (ยู19) 1 4 +0
+0.25
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 22:25 5 [9]อัล กาดาซิย่า 3-3
1-1
Al-Ameade[16] 2 -0.5
▼▼+0
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:25 1 [4]ฮาเจอร์ 2-0
0-0
อัล-จีล[11] 1 -0.25
-0.5
เดนิช คัพ (Danish Cup)
FT 22:30 1 [DEN SASL-2]มิดทิลแลนด์ 3-0
1-0
โอเดนเซ่ บีเค[DEN SASL-7] 4 -1
-0.75
บาห์เรน ดิวิชัน (Bahrain Division)
FT 22:30 1 [2]อัล ฮาล่า 2-1
1-1
อัล ชับบับ[4] -0.25
-0.5
FT 22:30 3 [7]บาห์เลน เอสซี 5-2
2-1
คาลาลี[8] 1 3 -0.5
-0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 22:30 3 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย 3-1
1-0
ซานราฟาเอล 6 -1
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:30 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 0-2
0-0
โบโด กลิมท์ +1
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 22:50 2 [5]อัล ทาวอน 1-0
0-0
แอ๊บฮา[11] 3 -0.75
▼▼-0.25
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
FT 22:59 2 [10]อิสทรา 1961 พูลา 3-1
2-1
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ[8] 5 -0.25
+0
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League)
FT 22:59 1 [12]บัลซาน เอฟซี 3-1
3-1
เซจตัน คอรินเทียนส์[11] 3 -0.5
ไซปรัส คัพ (Cyprus Cup)
FT 22:59 1 [CYP D1-4]อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 5-1
3-0
คาร์มิโอทิสซ่า[CYP D1-14] 1 -2
▼▼-1.5
-1.75
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 22:59 2 1 [3]เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 0-0
0-0
ตอร์ปิโด คาตูซี่[9] 3 -1
-1.25
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga)
FT 22:59 1 1 [7]เอฟเคเซต้า 1-3
0-1
เอฟเค พ๊อดโกริซา[6] 2 -0.25
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 22:59 2 [15]มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 1-1
1-0
ไกเซอร์ ชีฟ[10] 4 +0.25
+0
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 22:59 2 [P1-6]ซัสเซาโล่(เยาวชน) 2-0
0-0
สปอล(เยาวชน)[P1-3] 1 1 +0
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
FT 22:59 5 [4]ดอมซาเล่ 1-1
0-1
เอ็นเค มูรา 05[3] 1 4 +0
▲▲-0.5
-0.25
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup)
FT 22:59 [EGY D1-2]พีระมิดส์ เอฟซี 3-0
2-0
Nkana FC 1 -2
FT 22:59 2 [MAR D1-1]ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 1-0
0-0
Namungo FC 1 3 -2
-2.25
FT 22:59 [TUN D1-2]เอตัวล์ ดู ซาเฮล 2-0
0-0
เอเอสซี จาราฟ -1.5
-1.75
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1)
22:59 ซิมบ้า
ทานซาเนีย ไพรซัน -
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 22:59 4 SK East BI 0-3
0-1
Samger FC 1 +0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 22:59 ปาร์ลา เอสคูเอลา 1-2
1-2
เลกาเนส บี 3 +0.75
+0.5
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 22:59 1 Rabo Peixe 2-1
1-0
ไอดีล 2 -0.25
FT 22:59 2 เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ 1-2
1-1
อัลแวร์กา 1 -0.25
+0
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 22:59 4 Team Rhino FC 3-1
1-0
Immigration FC 1 -0.25
FT 23:10 2 Kiang West FC 1-1
0-1
Steve Biko 2 +0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 23:15 2 แอตเลติโก้ ยูเนียน กุยมาร์ 0-1
0-1
ซีดี เมนซาเจโร่ 3 +0.25
+0
▲▲+0.5
▼▼+0
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 23:25 3 เอเอส โอลิมปิก เดอ มิริสซา 0-3
0-1
เอเอส โปลิศ 3 -0.25
สวิส คัพ (Switzerland Cup)
FT 23:30 2 [SUI D1-10]เคียสโซ 1-2
0-0
ลูเซิร์น[SUI Sl-5] +1
+1.25
ฮังการี คัพ (ฮังการี คัพ)
FT 23:30 2 [HUN D2E-1]เดเบรเซน วีเอสซี 1-2
0-1
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน[HUN D1-4] 1 +0.25
+0.5
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 23:30 1 Djoliba 4-0
2-0
AS Nianan 1 -1
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 23:40 1 [10]ออดราออปอเล 0-0
0-0
วิดซอว์ ลอดส์[11] 1 +0.25
+0
▲▲+0.5

ผลฟุตบอลวัน 11 มีนาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
อิสราเอล พรีเมียร์ลี (Israel Premier League)
FT 00:00 4 [7]ฮาโปเอล เคอร์ยัต 2-1
1-0
มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า[3] 2 +0
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:00 2 [W-5]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 3-2
1-2
โคโลญจน์ (เยาวชน)[W-6] 1 -0.5
-0.25
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur)
Postp 00:00 [C-14]จูรา ซูด ฟุต
ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์[C-9] -
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 00:00 อิสราเอล(ฟุตซอล) 1-4
0-2
ฮังการี (ฟุตซอล) -
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 00:00 2 [C-12]แอนติกา จีเอฟซี 1-1
1-1
คลับ เซลาจู เอ็มซี[C-7] 2 -0.75
-1
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur)
Postp 00:00 [D-8]บูร์ช 18
เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่[D-3] -
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
Cancel 00:00 [17]วิโตชา บิสตริต้า
เอฟซี โซโสโพล[8] -
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur)
Postp 00:00 [D-5]โรโมแรนติน
เอฟซี เบอเกอรัก[D-10] -
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 00:00 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ฟุตซอล) 5-0
1-0
โรมาเนีย(ฟุตซอล) +0
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur)
Postp 00:00 [B-12]เซอด็อง
เอปินาล[B-2] -
เดนิช คัพ (Danish Cup)
FT 00:00 2 [DEN SASL-5]แรนเดอร์ส 3-1
3-1
เวเจิล[DEN SASL-8] 3 -0.5
-0.25
▲▲-0.75
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 00:00 3 CD Sobradillo U19 1-1
0-0
ซีดี ออฟรา(ยู19) 1 5 -1.25
▲▲-1.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 00:00 2 ชิลลา ซีเอฟ 0-4
0-2
CD Benicarlo -0.25
-0.5
FT 00:00 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน 1-0
0-0
ซีดี โรด้า 4 +0
+0.25
+0
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 00:15 2 [8]อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) 0-1
0-0
อัล ราเอ็ด[13] 2 -0.25
-0.5
▼▼+0
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 00:15 1 [GER WD1-1]บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 3-0
2-0
บีไอไอเคไชม์เคนท์(ญ) 1 -4.5
-4.25
▲▲-4.75
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
FT 00:30 1 1 [16]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 0-2
0-0
แวร์เดอร์ เบรเมน[11] 2 +0
+0.25
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 00:30 4 [2-21]เอสดี ไลเนา 1-2
0-0
โปรตุเกตเรเต้[2-16] 3 -0.25
+0
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
Postp 00:30 [M-14]SV Spittal
ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี[M-10] -
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 00:30 2 [16]เอล อิสไมลี่ 0-2
0-0
เอล อาห์ลี[3] 3 +1.25
+1
เปอร์เซีย คัพ (เปอร์เซีย คัพ)
FT 00:30 3 [BOS PL-1]เอฟเค ซาราเยโว 1-0
1-0
เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์[BOS PL-3] 1 3 -0.25
-0.5
เนชั่นแนลลีกา เอ (Switzerland Division 1 Women)
FT 00:30 ยัง บอยส์ (ญ) 1-3
1-1
เอฟซี ซูริค (ญ) +0
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 00:45 3 [3]อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 2-1
1-1
อัล-ชาบับ(ซาอุฯ)[1] 5 +0
+0.25
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 01:00 2 [1]แอตเลติโก้ มาดริด 2-1
1-1
แอธเลติก บิลเบา[9] 2 -0.75
-0.5
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 01:00 1 [11]บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 1-2
0-0
เอสซี เวิร์ล[6] 2 -0.25
+0
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 01:00 2 [8]โอลิมปิก มาร์กเซย 1-0
0-0
แรนส์[10] 3 +0
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 01:00 3 1 [4]ซาบรุคเค่น 1-2
0-0
ซวิคเกา[12] 2 -0.25
-0.5
-0.25
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา บี (Brazil Campeonato Paulista B)
FT 01:00 2 [10]ริโอ คลาโร่ 0-0
0-0
เอเอ ปอร์ตูเกซ่า[5] 2 +0
+0.25
FT 01:00 [13]เซอร์เทาซินโญ่ 2-2
0-2
เออี เวโล คลับ เอสพี[14] 2 +0
+0.25
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 01:00 วาสโก ( เยาวชน) 6-0
1-0
Planaltina (Youth) -2.75
▲▲▲-3.5
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 01:00 1 [1]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 5-2
3-1
เซาแธมป์ตัน[14] -2
-1.75
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 01:00 1 [C-4]ซีดี มาลากาเตโก 0-3
0-2
คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส[C-2] 1 +0
-0.25
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
FT 01:00 มัคคาบี้ โฮโลน เอฟซี (ญ) 0-3
0-0
มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) -
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา บี (Brazil Campeonato Paulista B)
FT 01:00 1 1 [6]แอตทิเบีย 0-0
0-0
เซา เบอร์นาร์โด้[8] 1 1 -0.25
FT 01:00 [11]ยูเวนตุส เอสพี 0-0
0-0
Monte Azul SP[7] 1 -0.25
คัมปิโอนาโต โปชิกัวร์ (Campeonato Potiguar)
FT 01:00 พัลไมรัส อาร์เอ็น 1-2
0-0
เอบีซี อาร์เอ็น +2
▼▼+1.5
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา บี (Brazil Campeonato Paulista B)
FT 01:00 3 [16]อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี 0-1
0-1
เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า[3] 1 +0.5
+0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 01:00 [NOR AL-6]รัวฟอส
ไนเบิร์กซุนด์ ไอเอล ไทรซิล -
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup)
FT 01:00 [EST D1-1]เลวาเดีย ทัลลินน์ 2-0
1-0
เอฟซี มาร์ดู 1 2 -3.25
▲▲▲
-4.25
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 01:00 1 Acodetti CF U19 2-1
1-1
CD Juventud Maritima U19 1 +0
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 01:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) 10-0
2-0
Castelo U20 -3
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 01:00 5 Casalarreina 1-0
1-0
Calahorra B 3 +0.5
▼▼+0
▲▲▲+0.75
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 01:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 10-0
2-0
Castelo FC/ES U20 -3
▲▲-3.5
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 01:00 พูอีบลา(ญ) 2-0
2-0
เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) -0.25
▲▲-0.75
BRA CE (BRA CE)
FT 01:00 Pacajus 2-4
2-1
คัวคาเอีย ซีอี -0.75
▼▼▼+0
FT 01:00 คาร์โต ซีอี 1-0
1-0
อิกาซ่า อีซี 1 +1.75
▲▲▲
+2.75
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League)
FT 01:00 1 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส(ญ) 3-0
1-0
Perolas Negras (W) 1 +0.5
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
01:00 ซิเอร่า
Ferroviario AC -
BRA CE (BRA CE)
FT 01:00 1 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี 0-2
0-1
ฟอร์ตาเลซ่า 1 +1.25
+1
▲▲+1.5
FT 01:00 4 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 2-1
1-0
ซิเอร่า 1 3 +1
+0.75
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League)
FT 01:00 3 ฟลูมิเนนเซ่อาร์เจ(ญ) 0-1
0-0
โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) 1 +0.5
▲▲+1
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 01:00 Plaza Argel (w) 2-1
0-0
บิยาร์เรอัล(ญ) 4 -0.5
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ซี (Brazil Campeonato Paulista C)
FT 01:03 2 นาซีอองนัล เอสพี 2-3
1-3
เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี 2 +0
+0.25
FT 01:03 Batatais 0-0
0-0
พรีมาเวร่า 1 +0
▲▲+0.5
FT 01:03 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี 0-0
0-0
มาริเลีย 1 +0.25
+0.5
FT 01:03 2 กาปิ วาเรียโน 2-2
1-0
เซา โจเซ่อาร์เอส 1 +0
▲▲+0.5
+0.25
บราซิล คัมปิโอนาโต้ แซร์จิปาโน (Brazil campeonato sergipano)
FT 01:15 ซีเอส เซอร์จิเป้ 1-1
0-1
Boca Juniors SE -1.25
▲▲▲-2
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 01:30 2 [W-7]เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 1-1
0-1
วีกเบอร์ก บีค[W-15] 1 -1
-0.75
▲▲-1.25
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division)
FT 01:30 [8]เรซซิ่ง ยูเนียน 1-0
0-0
FC Wiltz 71[4] -0.25
FT 01:30 [15]แอตเซลล่า 0-1
0-0
โพรเกรส นีเดอร์คอร์น[10] -
FT 01:30 [9]วิคตอเรีย โรสพอร์ท 0-4
0-3
Swift Hesperange[3] -
FT 01:30 [7]จิวเนสเซ่ 3-0
1-0
ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน[6] -
FT 01:30 [14]US Mondorf-les-Bains 1-2
1-1
โฟล่า เอสซ์[1] -
FT 01:30 [5]ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 1-0
0-0
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์[2] -
FT 01:30 2 [12]Rodange 91 1-2
0-0
แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี[16] 3 -0.25
FT 01:30 1 [11]Hostert 2-0
1-0
ซีเอส เพแทนจ์[13] 4 +0
คัมปิโอนาโต โปชิกัวร์ (Campeonato Potiguar)
FT 01:30 1 โปชิกัวร์ อาร์เอ็น 0-1
0-1
โกลโบ 3 +1.25
▲▲+1.75
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 01:30 1 [BRA RJTG-8]มาดูเดดา 0-1
0-1
เอสซี เปซานดูปารา 1 +0.25
FT 01:30 4 เอสอี ตู กาม่า 1-2
1-0
ปอนเต เปรตา 2 +0.75
+1
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 01:30 1 Selaya FC 2-0
0-0
ซีดี กัวร์นิโซ 1 +0
-0.25
▼▼+0.25
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division)
FT 01:30 ยูโรปาเอฟซี 0-3
0-1
เอฟซี ลินคอล์น -
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League)
FT 01:30 3 2 CD Sonsonate Reserves 0-1
0-0
CD FAS Reserves 1 2 +0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 01:30 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) 1-0
3-0
ซีดี อริซนาบาร์รา -
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 01:30 2 AS Korofina 0-1
0-1
Yeelen 2 -0.25
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 02:00 2 [6]บาร์นสลีย์ 0-0
0-0
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[19] -0.5
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 02:00 3 1 นาซิองนาล-เอเอ็ม (เยาวชน) 1-5
0-2
เซา โจเซ ดอส แคมโพส / เอสซี (ยู 20) 4 +1.5
+1.75
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 02:00 3 [C-11]เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 2-1
1-1
CD Achuapa[C-10] 3 -0.75
▼▼-0.25
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา บี (Brazil Campeonato Paulista B)
FT 02:00 2 [12]อูแด็กซ์ เซา เปาโล 0-1
0-1
เรด บูลล์ บราซิล เอสพี[4] 7 -0.25
▲▲-0.75
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 02:00 2 4 de Julho 1-0
0-0
คอนฟิแองก้า 1 5 +0.25
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup)
FT 02:00 1 [MAR D1-5]รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 2-0
2-0
NAPSA Stars 3 -1.75
-2
FT 02:00 2 [ALG D1-5]เจเอส คาบิลี่ 1-0
0-0
โคตอน สปอร์ต 1 4 -1
FT 02:00 2 [ALG D1-1]อีเอส เซทิฟ(N) 0-0
0-0
ออร์แลนโด้ ไพเรตส์[SAPL D1-2] 1 -0.25
-0.5
▼▼+0
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ)
FT 02:00 Salford City U18 0-2
0-0
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด ยู18 -
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League)
FT 02:00 1 Jocoro FC Reserves 0-3
0-0
CD Aguila Reserves 3 +1
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 02:00 3 Muleno CF 1-1
1-0
ฟิวดัส เด มุลเซีย 5 -0.5
▼▼+0
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
02:00 นาซิองนาล-เอเอ็ม (เยาวชน)
เซา โฮเซ เอสพี (เยาวชน) -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 02:00 4 1 แอตเลติโก้ ปินโต้ 0-1
0-0
ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 2 +0
-0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 02:00 3 อินเตอร์ปอร์โต้ เอฟซี 2-0
1-0
Capital TO 8 -1.25
-1.5
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League)
Pend 02:00 Once Deportivo de Ahuachapán Reserves
AD Isidro Metapan Reserves -
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ซี (Brazil Campeonato Paulista C)
FT 02:03 2 โนโรเอสเต้ 3-0
0-0
บาร์เรโตส เอสพี 5 -1
▲▲-1.5
FT 02:03 3 1 เพนาโปเลนเซ่ 1-1
1-0
ริโอ เพรโต 3 -0.25
▲▲-0.75
FT 02:03 2 โคเมอเชียล-เอสพี 0-0
0-0
โอลิมเปีย เอสพี 3 -1.25
▲▲▲-2
FT 02:03 1 ลิเนนเซ่(บราซิล) 2-1
1-0
แบนเดียแรนท์ 4 -0.25
malta womans 1st league (malta womans 1st league)
FT 02:30 [5]Sliema Raiders Womens 0-3
0-0
มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี (ญ)[3] -
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 02:30 3 1 แอนาเดีย 1-2
1-1
AD Castro Daire 1 5 -1.25
-1
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 02:30 2 Torrejon CF 3-0
0-0
ED Moratalaz 1 4 +0
-0.25
+0
FT 02:30 SD Festra 0-2
0-2
Silvania Simleu Silvaniei -
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
Postp 02:45 [6]คิงสโตเนียน
เลเธอร์เฮด[13] -
Postp 02:45 [5]เครย์วันเดอร์เรอร์ส
คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี[4] -
SMA CUP (SMA CUP)
FT 02:45 โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ 4-1
1-1
Fiorentino -
FT 02:45 เอสพี คอสมอส(N) 0-1
0-1
ทรี ฟิโอริ +0.75
FT 02:45 เอส.เอส.มูราต้า 3-4
1-0
เอสพี ลา ฟิโอริต้า -
FT 02:45 เตร เพนน์ 2-0
1-0
เอสพี โดมัญญาโน -
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 02:50 1 [AFB-1]เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) 0-2
0-2
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)[SWE WD1-2] 3 +0.75
▲▲▲
+1.75
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 03:00 4 [FRA D1-2]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 1-1
1-1
บาร์เซโลน่า[SPA D1-2] 3 -0.25
-0.5
▼▼+0
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 03:00 1 เซา ไรมุนโด้-อาร์อาร์ (เยาวชน) 1-1
0-1
แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) 1 +0.75
▲▲▲
▲▲
+2
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 03:00 [ENG PR-8]ลิเวอร์พูล(N) 2-0
0-0
แอร์เบ ไลป์ซิก[GER D1-2] -0.5
▼▼+0
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
FT 03:00 2 [COL D2(a)-4]แอตเลติโก้ เอฟซี 0-0
0-0
ลาเนรอส เอฟซี[COL D2(a)-13] 2 +0.25
+0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 03:00 2 CD Buzanada 3-0
1-0
CD Vera 4 -0.25
+0
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 03:00 1 CF Juventud Laguna U19 1-0
0-0
เตเนริเฟ่ (ยู 19) 1 +1.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 03:00 3 แอตเลติโก้ วิคตอเรีย 1-4
0-2
เตเนริเฟ่ 2 3 -0.25
+0
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
03:00 เซา ไรมุนโด โรไรมา (เยาวชน)
แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 03:00 4 1 ลาโซลาน่า 1-1
0-0
ลา โรด้า ซีเอฟ 4 -0.25
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 03:00 1 บราก้า(ญ) 2-0
1-0
Clube Condeixa (W) 1 -3.5
-3.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 03:00 Tenisca 1-0
1-0
CD Atletico Paso -
FT 03:00 5 1 แอตเลติโก้ ทาโครอนท์ 1-2
1-1
ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า 3 -0.5
-0.25
ปานามา ลีก สำรอง (Panama Reserve League)
FT 03:00 6 Udelas FC Reserves 1-2
1-0
SD Atletico Nacional Reserves 2 +0.75
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 03:10 4 1 [A-11]ซีเอ พลาเทนเซ่ 1-1
1-1
ซาร์เมียนโต้[A-15] 4 +0
โคปา อาร์เจนตินา (Copa Argentina)
FT 03:10 1 [ARG D1A-5]บานฟิลด์ 2-0
1-0
Club Atletico Guemes 3 -1.25
-1
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 04:00 [C-1]กัวสตาโตยา 1-1
1-0
โคบาน อิมเพเรียล[C-3] -0.5
-0.75
FT 04:00 2 [C-9]ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า 3-1
2-1
เดปอร์ติโว อิซทาปา[C-6] 1 -0.5
▼▼+0
FT 04:00 3 [C-5]ซีเอสดี มูนิชิปัล 1-2
1-1
CSyD Sacachispas[C-8] 1 1 -1
▲▲-1.5
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 04:00 1 รีโอ บรังโก-อีเอส 2-1
0-0
แซมปายโอ้ คอร์เรีย เอ็มเอ -
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
FT 04:00 1 [COL D2(a)-3]ออโซมารโซ่ 0-0
0-0
เวลเลดูปา เอฟซี[COL D2(a)-7] 4 +0
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League)
Pend 04:00 ซานต้า เทคล่า(สำรอง)
Atletico Marte Reserves -1.5
นิการากัว คัพ (Nicaragua Cup)
FT 04:00 4 Real Xolotlan 2-2
1-0
San Marcos FC 2 5 -0.25
-0.5
ปานามา ลีก สำรอง (Panama Reserve League)
FT 04:00 5 Alianza FC Panama Reserves 0-3
0-1
เทาโร(สำรอง) 4 -1.25
▼▼-0.75
นิการากัว คัพ (Nicaragua Cup)
FT