ราคาบอล.cc

ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลสด ราคาบอลไหล ราคาบอลล่วงหน้า

รายงานราคาบอล เช็คราคาบอล ตรวจสอบราคาบอล ดูเรตราคาบอล เช็คodds เช็คhandicap เช็คราคาบอลไหลแรง ราคาบอลต่อ ราคาบอล1x2 ราคาบอลสูง-ต่ำ จากทุกลีก ทุกคู่ ทุกการแข่งขันทั่วโลก ราคาบอลพรีเมียร์ลีก อังกฤษ ราคาบอลบุนเดสลีกา เยอรมัน ราคาบอลลาลีกา สเปน อับเดทราคาบอลรวดเร็ว ทันราคาตลาดโลก พร้อมข้อมูล ราคาบอลจากเว็บระดับโลก Bet365 Vcbet 188bet Crown Sbobet 12bet Easybet M88 ข้อมูลราคาการไหล ขึ้นลงของราคาบอล ราคาบอลเปิดตลาด ราคาบอลล่าสุด ราคาบอลล่วงหน้า เปรียบเทียบราคาบอล ผลบอลสด 7M ผลบอลสด888 นอกจากนี้ยังมี ผลบอลสด รายงานใบแดง ใบเหลือง ในช่วงการแข่งขัน ผลบอลย้อนหลัง ข้อมูลสำหรับวิเคราะห์ฟุตบอล บทวิเคราะห์ฟุตบอล ข้อมูลทีม สถิติการแข่งขัน สถิติการพบกัน สถิติแพ้ ชนะ พร้อมทีเด็ดฟุตบอลเน้นๆทุกวัน พร้อมระบบ ทดลองแทงบอล ทดลองทายผลบอล ทดลองวางเดิมพัน ราคาบอลไหล ล้มโต๊ะ ผลบอลสด sbobet ราคาบอลไหล ราคาบอลไหล เรียลไทม์เว็บ เช็คราคาบอล หากคุณเป็นคนหนึ่งที่ชอบวิเคราะห์ฟุตบอล อย่าพลาดติดตาม เว็บ ราคาบอล.cc เป็นอันขาด

ราคาบอล คือ อะไรราคา -5 -10 +10 ราคาขาว คืออะไรราคาบอลไหล คือ อะไรTurnover ยอดเล่นสะสม ทำความเข้าใจก่อนโอนเงินเข้าแทงบอลค่าน้ำ กับการวางเดิมพันราคาบอล แพ้ชนะ กัน อย่างไรการอ่าน ราคาบอลทำความเข้าใจ บอลเต็ง กับ บอลสเต็ป

ราคาบอล ผลบอลสด วันที่ 28 พฤษภาคม 2565

เวลา ราคาบอล เจ้าบ้าน ผลบอล ทีมเยือน H2H
Northern New Zealand League
FTlive 10:00 -1.75 1 โอคแลนด์ ซิตี้ 2-0
1-0
Auckland United 2 📊
FTlive 10:00 -1.75 2 Takapuna 0-0
0-0
Waiheke United AFC 2 📊
FTlive 10:00 +0
-0.25
3 เมลวิลล์ ยูไนเต็ด 4-1
2-0
แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี 1 📊
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก :: Central Premier League
FTlive 10:00 -0.25 1 Petone FC 3-1
0-1
นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี 3 📊
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 :: Australia Victoria NPL2 U20 League
FTlive 10:00 +0 4 Manningham Utd Blues U20 1-2
1-1
Langwarrin U20 2 📊
Australia Tasmania Cup Women
FTlive 10:00 +4.25
+4
3 Kingborough Lions (w) 2-1
1-1
Devonport Strikers (w) 📊
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี :: Australia Victorian Premier League U20
FTlive 10:15 -1.5
-1.75
3 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20)[2] 2-0
0-0
[9]เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) 📊
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก :: Central Premier League
FTlive 10:45 -2 1 เวลลิงตัน โอลิมปิก 10-0
5-0
Havelock North Wanderers 1 1 📊
เจลีก ดิวิชัน 2 :: J-League Division 2
FTlive 11:00 +0.25 2 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ[6] 1-1
0-1
[8]เวนท์ฟอเรท โกฟุ 📊
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
FTlive 11:00 +1.25
+1.5
Norddea Hokkaido (w)[5] 0-5
0-1
[1]เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ) 📊
FTlive 11:00 -1.25 ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ)[3] 2-1
1-0
[10]Veertien Mie (W) 1 📊
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
FTlive 11:00 -0.5 เอ็นจียู นาโกย่า(ญ)[4] 1-1
1-0
[6]AS Harima ALBION Womens 1 📊
FTlive 11:00 -0.75 1 มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ)[10] 1-0
1-0
[12]สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) 1 📊
FTlive 11:00 -1.25 เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ)[3] 1-0
0-0
[5]Orca Kamogawa FC (w) 1 📊
เจแปน ฟุตบอล ลีก :: Japan Football League
FTlive 11:00 -0.25 ซูซูกะอันลิมิเต็ด[12] 0-2
0-1
[10]วาสป้า โออิตะ 1 📊
FTlive 11:00 -0.25 4 โอซาก้า เอฟซี[5] 3-2
0-0
[11]โคชิ ยูไนเต็ด 1 📊
FTlive 11:00 +0 1 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี[14] 0-1
0-1
[8]เวียร์เทียน คูวานะ 1 📊
FTlive 11:00 +0.75 1 Criacao Shinjuku[16] 1-3
0-1
[3]ฮอนด้า ล็อค เอสซี 📊
NSW-N Premier League
FTlive 11:00 +0.5
+0.75
1 อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี[11] 3-4
2-2
[10]Cooks Hill United 3 📊
Fiji Cup
FTlive 11:00 -1 1 บา เอฟซี 2-1
1-0
Tailevu Naitasiri 2 📊
เกาหลี ลีก 4 :: Korea League 4
FTlive 11:00 -0.25 4 Jungnang Chorus Mustang FC[10] 1-2
0-1
[5]กวางจูกวางซานเอฟซี 📊
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป :: Tasmania Premier Championship
FTlive 11:00 -1.5
-1.25
-1.75
4 1 นิวทาวน์อีเกิลส์ 0-2
0-2
ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด 4 📊
Australia Tasmania Cup Women
FTlive 11:00 +5.5 Taroona (w) 1-3
0-1
Launceston United Women 📊
Mongolia Second League
FTlive 11:00 -3
-3.5
WARD FC 1-0
1-0
Deren II 📊
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี :: Australia Victorian Premier League U20
FTlive 11:15 +0.5
+0.25
1 แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20)[14] 4-1
3-1
[11]เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) 1 📊
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก :: Australia Victoria State League
FTlive 11:15 -1.5
-1.25
Melbourne City NPL 5-0
3-0
สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล 2 📊
เอฟเอฟเอ คัพ :: Australia FFA Cup
FTlive 11:30 -2 2 เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ 1-0
0-0
คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส 3 📊
NSW-N Premier League
FTlive 11:30 +0.25
+0.5
3 เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี[6] 2-2
1-1
[4]แฮมิลตัน โอลิมปิค 1 2 📊
เจลีก ดิวิชัน 1 :: J-League Division 1
77live 12:00 -0.25
-0.5
-0.25
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า[7] 1-0
0-0
[9]นาโกย่า แกรมปัส เอต 📊
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย :: National Premier Leagues Victoria
81live 12:00 -0.75
-1.25
1 อาวอนดาเล่ เอฟซี[5] 1-1
1-0
[9]เมลเบิร์น ไนท์ 4 📊
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย :: South Australia Super League
80live 12:00 -0.5
-0.75
โครย์ดอน คิงส์[5] 2-0
0-0
[11]คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 📊
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล :: Australia Capital Territory Premier League
82live 12:00 -1.25
-0.5
2 OConnor Knights[6] 4-3
1-1
[8]วอลเดน เวสทอน 📊
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ :: National Premier Leagues Queensland
77live 12:00 +1.25
+0.5
1 บริสแบน ซิตี้[11] 2-2
2-2
[3]เพนินซูล่า เพาเวอร์ 1 📊
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 :: Victorian State League Division 1
77live 12:00 -1.25 1 บรันสวิก ซิตี้[11] 1-1
1-0
[12]กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน 1 📊
81live 12:00 +1.25 2 เวอริบี ซิตี้ เอสซี[8] 0-3
0-2
[4]มอร์แลนด์ เซบราส 3 📊
77live 12:00 -0.25 2 นอร์ท จีลอง วาริเออร์[1] 1-0
1-0
[2]มอร์แลนด์ ซิตี้ 1 1 📊
79live 12:00 +0 2 แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์[10] 1-0
1-0
[9]แลงวาร์ริน 1 3 📊
เจลีก ดิวิชัน 3 :: J-League Division 3
76live 12:00 -0.75
-0.5
1 กิระวันสึ คิตะคิวชู[14] 0-1
0-0
[18]โยโกฮามา เอสซีซี 2 📊
ฟุตบอลทีมชาติออสเตรเลียอายุไม่เกิน 20 ปี :: Australia U20
85live 12:00 +1 3 Perth RedStar FC U20[7] 5-1
1-1
[3]ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) 1 📊
83live 12:00 +0 3 อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20)[11] 3-2
2-0
[10]อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) 📊
83live 12:00 +0 1 บัลแคทต้า(ยู20)[5] 2-5
1-3
[6]Gwelup Croatia U20 📊
82live 12:00 -0.5 1 1 เปเรซ(ยู20)[2] 3-1
2-1
[8]เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) 1 📊
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก :: Russian Professional Football League
80live 12:00 -0.5 Dinamo Vladivostok 2-2
0-2
มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 📊
NSW-N Premier League
Postplive 12:00 -0.25 เมทแลนด์[2]
[5]แลมบ์ตัน จาร์วิส 📊
Australia Brisbane Capital League 2
83live 12:00 -1.5 1 แคนเบอร์รา ไวท์ อีเกิ้ลส์ 5-0
2-0
วักกาซิตี้วันเดอร์เรอร์ส 2 📊
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก :: Australia Victoria State League
82live 12:00 +1.25 2 นูนาวาดิ้ง ซิตี้ 3-1
3-0
Melbourne Victory NPL 📊
Australia Capital Territory Premier League Women
83live 12:00 -3.5
-3.75
เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ) 6-1
6-0
Tuggeranong Utd(w) 📊
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w)
75live 12:10 +0.75 อาลาเมน (ญ)[4] 1-0
0-0
[1]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) 📊
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย :: South Australia Super League
50live 12:30 -1.25 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี[3] 1-0
0-0
[12]เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา 1 📊
52live 12:30 -0.25
+0
1 แอดิเลด แพนเทอร์[6] 1-1
1-1
[7]ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 1 📊
47live 12:30 -0.5
+0
-0.25
1 เมโทรสตาร์ เอสซี[4] 1-0
1-0
[10]อดิไลเด้ โอลิมปิค 📊
48live 12:30 -0.5 สเติร์ทไลอ้อนส์[8] 1-0
1-0
[9]อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 📊
South Australian Premier League
HTlive 12:30 -2.5 1 มอดบูรี่ เจ็ท[1] 2-0
2-0
[10]ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 1 📊
50live 12:30 +0.25 อดิไลเด้วิคตอรี่[9] 0-2
0-2
[5]อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี 2 📊
HTlive 12:30 +0.5 Eastern United[7] 0-0
0-0
[3]อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 1 📊
49live 12:30 +0.25
+0
1 เวสต์ แอดิเลด เอสซี[4] 3-1
3-1
[2]พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 1 📊
AUS CTL U23 :: Australia Capital Territory U23 League
53live 12:30 -0.5
-0.25
Monaro Panthers U23 0-1
0-1
Belconnen United U23 📊
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w)
36live 13:00 -3 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ)[7] 4-0
[8]เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) 📊
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
38live 13:00 -0.5 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ)[8] 2-0
[11]แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) 📊
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี :: Australia Victorian Premier League U20
36live 13:00 -0.75 1 Altona Magic U21[7] 1-0
[13]กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) 📊
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก :: Korea Challengers League
36live 13:00 -1
-0.75
ชางวอนซิตี้[1] 0-0
[7]ยังจู ซิตี้เซน 📊
39live 13:00 -0.5
-0.25
1 ม็อกโป ซิตี้[13] 0-1
[10]กังเนือง ซิตี้ 1 📊
Australia Darwin Premier League
6live 13:30 -2 Mindil Aces 0-0
Port Darwin FC 📊
Mongolia First League
9live 13:30 -2.25 Khukh Chononuud 0-0
DMU 📊
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย :: National Premier Leagues Victoria
live 13:45 +0
+0.25
แดนดินัง ซิตี้ เอสซี[13]
[11]เซนต์อัลบันส์เซนต์ส 📊
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
live 14:00 +0
+0.25
Fukuoka AN (w)[7]
[4]Diavorosso Hiroshima (W) 📊
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
live 14:00 -0.5
-0.25
Perth RedStar[2]
[4]ซอเรนโต้ เอฟซี 📊
live 14:00 +0
-0.25
อาร์มาเดล เอสซี[10]
[8]อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 📊
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี :: Australia Victorian Premier League U20
live 14:00 -0.5
-0.25
แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20)[8]
[12]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) 📊
เคลีกแชลเลนจ์ :: K League Challenge League
live 14:00 +0.75 ปูซานไอปาร์ค[10]
[1]กวางจู เอฟซี 📊
ฟุตบอลทีมชาติออสเตรเลียอายุไม่เกิน 20 ปี :: Australia U20
live 14:00 +0.25 Stirling Macedonia U20[12]
[9]ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) 📊
National Primera Division Western Australia
live 14:00 +0 ซูเบียโก เอเอฟซี
จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 📊
live 14:00 -0.5 ร็อคคิงแฮมซิตี้
เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล 📊
live 14:00 +2 UWA-Nedlands FC
เวสเทิร์น ไนท์ส 📊
live 14:00 +0 เฟรแมนเทล ซิตี้
Olympic Kingsway SC 📊
live 14:00 -0.75
-1
แมนดูราท ซิตี้
ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 📊
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 :: Northern NSW U20 League
live 14:00 -1.25 แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20)
เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) 📊
มาร์เทอร์ส เมโมเรียล ซี-ดิวิชัน ลีก :: Martyr's Memorial C-Division League
live 14:00 -1.25
-1
Sanepa Club
Birgunj Youth Academy 📊
Australia Queensland Premier League 3
live 14:00 -1.5 Burleigh Heads
Tallebudgera Valley FC 📊
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ :: National Premier Leagues Queensland
live 14:15 +1.25 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน[7]
[2]บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 📊
เคลีก คลาสสิก :: Korea League
live 14:30 -0.25
+0
-0.25
เอฟซี โซล[7]
[9]ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 📊
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย :: National Premier Leagues Victoria
live 14:30 -1
-0.75
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค[3]
[12]ฮูม ซิตี้ 📊
Australia Queensland Premier League 2
live 14:30 +0.5
+0.25
แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส
ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี 📊
Australia New South Wales NPL Women
live 14:45 +0.75
+1
อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ)
แอดิเลด ซิตี้ หญิง 📊
เจลีก ดิวิชัน 1 :: J-League Division 1
live 15:00 -0.25
+0.25
+0
อวิสปา ฟูกูโอกะ[11]
[15]อูราวะ เรด ไดมอนส์ 📊
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย :: National Premier Leagues Victoria
live 15:00 +0
+0.25
อัลโตน่า เมจิค[10]
[4]กรีน กัลลี่ คาวาเรีย 📊
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี :: Hungary U19 A League
live 15:00 -1.25 Kisvarda FC U19[3]
[6]NergihasaU19 📊
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล :: Australia Capital Territory Premier League
live 15:00 -1.25 โมนาโร แพนเธอร์ส[2]
[7]เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 📊
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน :: Kazakhstan Division 1
live 15:00 -1 อัสตานาบี[9]
[10]FK Igilik 📊
แคปปิตอล ลีก 1 :: Football Brisbane Capital League 1
live 15:00 -1.75 ไพน์ฮิลส์[6]
[10]เมาท์ กราเวท 📊
live 15:00 -1.75 เดอะ เลค[2]
[7]เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ 📊
Fiji Cup
live 15:00 +0.5 ลาโตกา
Rewa FC 📊
Croatia U19 League
live 15:00 -0.25
-0.5
แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19)
เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) 📊
live 15:00 +0.5

-0.75
สลาเวน เบลูโป(ยู 19)
เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) 📊
แคปปิตอล ลีก 1 :: Capital League 1
live 15:00 -1
-1.25
บริสแบน สไตรเกอร์ส
แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 📊
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
live 15:15 -2.25
-2.75
-2.25
ซิกม่า โอโลมุช บี
เอฟซี วราทิมอฟ 📊
live 15:15 -0.5
-0.25
+0
ยาบโลเนช 2[2]
[1]เอสเค ซาปี้ 📊
Czech Republic U19 League
live 15:15 +1.75 โอปาว่า (ยู 19)[16]
[5]บานิค ออสตราว่า (ยู 19) 📊
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
live 15:30 -0.5 เอฟเค คราลุฟ ดวูล[2]
[8]แอดมิร่า ปราฮา 📊
เอฟเอฟเอ คัพ :: Australia FFA Cup
live 15:30 +4.25 โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส
โฮบาร์ต ใต้ 📊
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย :: Australia Queensland State Women's Premier League
live 15:30 -0.25 คาปาลาบา(ญ)
เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 📊
India Senior League
live 15:30 -0.5 อาร์บีไอ
Arrows FC 📊
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย :: National Premier Leagues Victoria
live 15:45 -0.25 เซ้าท์ เมลเบิร์น[2]
[6]เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ 📊
Malaysia Liga M3 :: FAM League
live 15:45 -0.25 Real Chukai
Harini KS FC 📊
live 15:45 +0 มหาวิทยาลัยมาเลเซีย
KSR Sains 📊
live 15:45 -0.75 PIB FC
Kijang Rangers FC 📊
เจลีก ดิวิชัน 2 :: J-League Division 2
live 16:00 -0.25
-0.5
โตเกียวเวอร์ดี้[12]
[20]โอมิยะ อาร์ดิย่า 📊
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย :: National Premier Leagues Victoria
live 16:00 -0.25
+0
แดนน็อค ธันเดอร์[7]
[8]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 📊
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
live 16:00 +0
+0.25
-0.25
เพิร์ธ เอสซี[9]
[5]เบยวอเตอร์ ซิตี้ 📊
live 16:00 -0.5 Stirling Macedonia[1]
[3]ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 📊
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ :: National Premier Leagues NSW
live 16:00 -0.25
+0
แมนลี่ ยูไนเต็ด[7]
[2]เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 📊
live 16:00 -0.75
-0.5
มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์[4]
[1]ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) 📊
Czech Republic U19 League
live 16:00 +0.5 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)[6]
[1]สลาเวีย ปราก (ยู 19) 📊
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี :: Hungary U19 A League
live 16:00 -0.75 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19)
วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) 📊
Slovakia U19 :: SVK U19 A
live 16:00 -1.25 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19)
FC Petrzalka U19 📊
live 16:00 +1 เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19)
เทรนซีน (ยู 19) 📊
live 16:00 -1.25 ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19)
เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) 📊
live 16:00 +1 เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19)
เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 📊
live 16:00 -1.5
-1.75
สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19)
เอฟซี นิตร้า(ยู 19) 📊
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ :: National Premier Leagues Queensland
live 16:00 -2.25
-3
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์[1]
[12]คาปาลาบา บูลด็อก 📊
ตุรกี ยู19 :: Turkey A2 League U19
live 16:00 -0.75 กัซเทป (ยู 19)
Giresunspor U19 📊
Australia New South Wales Super League
live 16:00 -0.5 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี
เซนต์ จอร์จ เซนต์ 📊
live 16:00 -0.75 เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี
Hills Brumbies 📊
live 16:00 +0.75 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน
นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 📊
live 16:00 -0.25 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์
มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส 📊
live 16:00 -0.25 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) 📊
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย :: WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN
live 16:00 -5.5

-7
Perth RedStar (W)
Curtin University FC Women 📊
ลีกา 4 โปรแลนด์ :: III Liga
live 16:00 -2 Granit Roztoka
Iskra Ksieginice 📊
live 16:00 -1.75 KTS-K Luzino
Kaszubia Koscierzyna 📊
live 16:00 -0.25 LKS Lodz II
Unia Skierniewice 📊
Denmark 2 Division Women
live 16:00 -0.5
-0.25
สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ)
เอฟซี ดามโซ่ (ญ) 📊
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก :: Singapore Premier League
live 16:30 +0.5
+0.75
+0.5
Tanjong Pagar Utd[3]
[4]แทมปิเนส โรเวอร์ส 📊
live 16:30 +0
-0.25
โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี[5]
[6]บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี 📊
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี :: Australia Victorian Premier League U20
live 16:30 +0 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20)[5]
[4]ฮูม ซิตี้ (ยู 20) 📊
South Australian Premier League
live 16:30 +0
-0.25
พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์[8]
[6]เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 📊
Australia New South Wales Super League
live 16:30 +0.5 สปิริต เอฟซี
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 📊
เคลีกแชลเลนจ์ :: K League Challenge League
live 16:30 -0.25
-0.5
-0.25
เอฟซี อันยาง[4]
[6]กยองนัม เอฟซี 📊
live 16:30 -0.25
+0
โซล อี-แลน เอฟซี[7]
[3]แทจอน ซิติเซน 📊
ออสเตรเรีย เอ-ลีก :: Australia A-League
live 16:45 -0.75
-0.5
เมลเบิร์น ซิตี้
เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี 📊
เคลีก คลาสสิก :: Korea League
live 17:00 -0.25 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์[2]
[3]เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 📊
live 17:00 +0.75
+1
+0.75
ซูวอน ซิตี้[11]
[1]วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 📊
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก :: Armenia Premier League
live 17:00 +0.25
+0.5
อลาชเคิร์ต[3]
[1]เอฟซี พิวนิค 📊
live 17:00 -0.5 Noravank[7]
[9]บีเคเอ็มเอ เยเรวาน 📊
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
live 17:00 -0.5
-0.75
เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน)[6]
[7]ค็อกเบิร์น ซิตี้ 📊
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก :: Korea Challengers League
live 17:00 -1 กิมแฮ ซิตี้[9]
[11]ชองจู จิคจิ 📊
Czech Republic U19 League
live 17:00 -1.5
-1.75
สโลวัคโก้ (ยู 19)[13]
[15]เมทีโอปราก(ยู 19) 📊
live 17:00 -0.5 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)[8]
[12]ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) 📊
ลิทัวเนีย 1 ลีกา :: Pirma Lyga
live 17:00 +0.5
-0.25
+0
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี[8]
[2]Kazlu Ruda FK Silas 📊
South Australian Premier League
live 17:00 +0 แอดิเลด ฮิลล์[12]
[11]Adelaide University SC 📊
ตุรกี ยู19 :: Turkey A2 League U19
live 17:00 -0.25
-0.5
คอนยาสปอร์(ยู19)
อลันยาสปอร์(ยู 19) 📊
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก :: Russian Professional Football League
live 17:00 +1
+0.75
เอฟซี โอดินต์โซโว
ดินาโม มอสโก บี 📊
เคนยา พรีเมียร์ลีก :: Kenya Premier League
live 17:00 -0.25 เคนยา โพลิส เอฟซี
พอสต้า เรนเจอร์ 📊
Finland Championship U20
live 17:00 -0.5 คาโป (ยู 20)
ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) 📊
ลีกา 4 โปรแลนด์ :: III Liga
live 17:00 -3 Unia Solec Kujawski
BKS Bydgoszcz 📊
live 17:00 -1 Wikielec
Wissa Szczuczyn 📊
live 17:00 -0.75 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี
เออซุส วอร์ซอ 📊
live 17:00 -1
-1.25
บอลเทค จีเนีย
ZKS Kluczevia 📊
National Primera Division Western Australia
live 17:00 +0 มหาวิทยาลัยเมอร์ด็อก
Quinns FC 📊
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
live 17:00 -1
-1.25
-1
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19)
อัลเวอร์ก้า ยู19 📊
Lithuania U19 League
live 17:00 -0.5 SRC-FK Vidzgiris U19
FK Babrungas U19 📊
Kenya Super League
live 17:00 -0.5 Shabana FC
Muranga Seal 📊
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก :: Bangladesh Championship League
live 17:00 -0.5
-0.75
Gopalganj SC
Fakirapool Young Mens Club 📊
มาร์เทอร์ส เมโมเรียล ซี-ดิวิชัน ลีก :: Martyr's Memorial C-Division League
live 17:15 -1
-0.5
Pulchowk SC
Sports Academy Sangha 📊
Norway Division 4
live 17:30 -0.75 FK Fyllingsdalen
โลโคโมทีฟ ออสโล 📊
Australia Darwin Premier League
live 17:30 +0.5 Casuarina FC
Hellenic AC 📊
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก :: Russia Premier League
live 18:00 -0.75 เอฟเค คิมกี้
เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 📊
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น :: Sweden Superettan
live 18:00 -0.5
+0
ไอเค บราเก้[2]
[10]นอร์บี้ ไอเอฟ 📊
live 18:00 -0.75
-0.5
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ[9]
[11]แลนด์สโครน่า 📊
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w)
live 18:00 +1
+0.75
เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ)[3]
[1]เคยูพีเอส (ญ) 📊
live 18:00 -0.25
-0.5
-0.25
NJS (w)[9]
[10]ONS (W) 📊
live 18:00 +0
+0.25
เอชพีเอส(ญ)[6]
[7]อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) 📊
เดนิช เอลีท ดิวิชัน :: Denmark Womans League
live 18:00 -1.25
-1.5
-1
ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ)[2]
[4]โคลดิ้ง บี (ญ) 📊
ลิทัวเนีย 1 ลีกา :: Pirma Lyga
live 18:00 -0.25
-0.75
-0.25
FK Minija[15]
[7]Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 📊
live 18:00 -0.5 Babrungas[10]
[13]Garr and Ava 📊
ไทยลีก 2 :: Thai League 2
live 18:00 -0.5
-0.25
ตราด เอฟซี
ลำปาง เอฟซี 📊
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน :: Kazakhstan Division 1
live 18:00 +0.5
+0.25
อีกิบาสตัซ[8]
[6]เซตีซู 📊
live 18:00 -2.5
-2.75
อ็อคเซเปส[3]
[13]FK Bolat Temirtau 📊
live 18:00 -1
-0.75
ไครัต อคาเดมี่[7]
[11]อคาเดมี่ ออนทูสติก 📊
ลีกา เดอ เอลีท :: Liga De Elite
live 18:00 +1.5 ซีดี มอนทิคาร์โล[2]
[1]Chao Pak Kei 📊
Norway Division 4
live 18:00 -1.5
-1.75
Funnefoss/Vormsund
เซนจา 📊
live 18:00 -1 ฟอร์ด
รัวฟอส ไอเอล บี 📊
Norway 2.liga
live 18:00 -1.25 โฮดด์[1]
[5]อัลต้า 📊
live 18:00 +0.5
+0.25
โซต้า
อีเกอร์ซันด์ ไอเค 📊
live 18:00 -1
-0.5
Oygarden FK
Orn-Horten 📊
Sweden Div 3 Mellersta
live 18:00 -0.25
-0.5
เอฟซี กูเต้
Sandvikens AIK FK 📊
live 18:00 -0.5
-0.75
-0.5
เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ
สเตนังซันส์ ไอเอฟ 📊
Finland Championship U20
live 18:00 +2 คาปา (ยู20)
คูพีเอส(ยู 20) 📊
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น :: Finland Kolmonen
live 18:00 -0.25
-0.5
ซันดอม ไอเอฟ
วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส 📊
ลีกา 4 โปรแลนด์ :: III Liga
live 18:00 -1 Cracovia II
Wisloka Debica 📊
live 18:00 +0.75
+0.5
Pilica Bialobrzegi
สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 📊
Germany Oberliga NOFV
live 18:00 -0.75
-1
เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน
Torgelower SV Greif 📊
Denmark - 4.Liga
live 18:00 +1.5 Ringsted
ฮอลเบค 📊
live 18:00 +0 ทารูก-พารูก ไอเอฟ
Aarhus Fremad 2 📊
live 18:00 +1.5 Fuglebakken
Vejgaard B 📊
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ :: National League
live 18:30 -1
-0.75
เร็กซ์แฮม
กริมสบี้ ทาวน์ 📊
Czech Republic U19 League
live 18:30 +0.5 เบอโน่ (ยู 19)[7]
[2]สปาร์ตา ปราก (ยู 19) 📊
ลีกสูงสุดของลัตเวีย :: Latvian Higher League
live 19:00 +0 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก[3]
[1]เอฟเค วัลเมียรา 📊
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก :: Belarusian Premier League
live 19:00 +1.5
+1.25
+1.5
ดินาโม เบรสต์[15]
[1]บาเต้ โบริซอฟ 📊
เดนิช เอลีท ดิวิชัน :: Denmark Womans League
live 19:00 -2.25
-2.75
AGF Kvindefodbold APS (W)
โอเดนเซ่ บีเค (ญ) 📊
live 19:00 +0.25 Boldklubben AF 1893 (w)
ซันดบี้บีเค(ญ) 📊
Czech Republic U19 League
live 19:00 -2 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)[9]
[14]ไพรบราม (ยู 19) 📊
ลิทัวเนีย 1 ลีกา :: Pirma Lyga
live 19:00 -1.25 FK Neptunas Klaipeda[1]
[12]เอครานาส 📊
เอสโตเนีย เอซีลีกา :: Estonia Esi Liiga
live 19:00 -1.5 Halliu football College[3]
[7]เอฟซี เอลวา 📊
live 19:00 +1.25
+1
ทูเลวิค วิจานดี่[9]
[4]Viimsi MRJK 📊
live 19:00 -1 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด[6]
[8]คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี 📊
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน :: Kazakhstan Division 1
live 19:00 -0.75
-0.25
Lashyn Karatau[5]
[4]Yassy Turkistan 📊
live 19:00 +0.25
+0
คีแรนไชม์เคนท์[2]
[1]ไกเซอร์ คีซีรอดา 📊
live 19:00 +0.5
+1
+0.75
ไบโคนูร์[14]
[12]Zhenis 📊
ตุรกี ยู19 :: Turkey A2 League U19
live 19:00 -0.75 อิสตันบูลสปอร์(ยู 19)
ทูสลาสปอร์(ยู19) 📊
live 19:00 -1 อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19)
Eyupspor U19 📊
live 19:00 -0.25 Keciorengucu U19
โคคแคลิสปอร์ (ยู19) 📊
live 19:00 -1.25 Manisa Belediyespor U19
Adanaspor U19 📊
live 19:00 -0.25
-0.5
Bandirmaspor U19
อันคารากูคู(ยู19) 📊
live 19:00 +1
+0.75
เคย์เซริสปอร์ (ยู 19)
แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) 📊
live 19:00 -0.25 เบอร์ซาสปอร์ (ยู19)
โบลูสปอร์ (ยู 19) 📊
live 19:00 +1.25 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19)
กาลาตาซาราย (ยู 19) 📊
live 19:00 -0.25 กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19)
อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) 📊
live 19:00 +0.25 เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19)
ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) 📊
live 19:00 -0.25 อันตาลยาสปอร์ (ยู 19)
อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) 📊
live 19:00 +0.5 Menemenspor U19
Samsunspor U19 📊
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา :: Estonia Teine Liiga
live 19:00 -1.25

-2.25
Tallinna FC Ararat TTU[2]
[6]Tartu Kalev 📊
live 19:00 -1.25
-1.5
ทาบาซาลู ชาร์ม่า[1]
[3]ทาร์ตู เจเค มัก 2 📊
live 19:00 +1.25
+1
+1.5
Laanemaa Haapsalu[7]
[4]เจเคเวลโค่ทาร์ทู 📊
Norway Division 4
live 19:00 +0.5 สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี
พอร์ส เกรนแลนด์ 📊
live 19:00 -0.25 ออส เทิร์น
แซนวิเค็น 📊
live 19:00 +0 ฟอลโล่
Eik ตอนซ์เบิร์ก 📊
live 19:00 +0.75 Froya
ออปเซล ฟุตบอล 📊
live 19:00 +0.75 สตอร์ท ไอแอล
วีดาล 📊
เรกิโอนาลลีกา :: Germany Regionalliga
live 19:00 -0.5 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี
วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก 📊
Norway 2.liga
live 19:00 -1.25 ควิด ฮอลเด้น
สเตล โจร์เพลแลนด์ 📊
Sweden Div 3 Mellersta
live 19:00 +0.25 อันเจเรด บีเค
ไอเอฟเค คูมลา 📊
เคนยา พรีเมียร์ลีก :: Kenya Premier League
live 19:00 +0.25 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู
บานดาริ 📊
live 19:00 -1 โซฟาพาก้าเอฟซี
Vihiga Bullets 📊
live 19:00 +1.25 แมทารี่ ยูไนเต็ด
ทัสเคอร์ 📊
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น :: Finland Kolmonen
live 19:00 -2.5 ไมปา
KoPa 📊
live 19:00 +2.75

+4
PaiHa
TPS Turku II 📊
Austria Landesliga
live 19:00 +0.5 Sportunion Mauer
เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน 📊
ลีกา 4 โปรแลนด์ :: III Liga
live 19:00 -0.5 Lechia Zielona Gora
LKS Goczalkowice Zdroj 📊
live 19:00 +1 Foto-Higiena Olawa
Piast Zmigrod 📊
live 19:00 -0.5 Gawin Sleza Wroclaw
โปโลเนีย ไบตอม 📊
Germany Oberliga NOFV
live 19:00 +0
-0.25
แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น
SV Blau-Weiss Zorbau 📊
live 19:00 +0.25 international Leipzig FC
คาร์ล ไซส์ เยน่า 2 📊
live 19:00 +0 ทียูเอสโคเบลนซ์
เอฟวี เดียฟเฟลน 📊
live 19:00 +0 เอนเฮียท รูดอลสตัดท์
บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี 📊
live 19:00 -2.75 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์
FC Karbach 📊
Denmark - 4.Liga
live 19:00 +0.5 บี 1909 โอเดนเซ่
โอเคเอส 📊
live 19:00 +0.75 สคอฟโชเว็ด
เอบี ทาร์นดี 📊
live 19:00 -0.25 KFUM
Koge Nord FC 📊
Kenya Super League
live 19:00 +0 Naivas FC
Fortune Sacco 📊
live 19:00 -0.5 MCF FC
SS Assad 📊
live 19:00 -0.5 เกริโช่
วิฮิก้า ยูไนเต็ด 📊
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก :: Malaysia Premier League
live 19:15 +1.5 FAM-MSN Project Squad[9]
[3]ตรังกานู บี 📊
Brazil National Youth (U20)
live 19:15 +0.25 Cotinguiba SE U20
Sport SE U20 📊
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 :: Danish 1st Division
live 19:30 -0.25
+0
เฟรมัด อเมเจอร์[3]
[4]เวนด์ซีเซล 📊
live 19:30 -1.25
-1
เอสเบิร์ก[5]
[6]เจมส์เมอบังค์ 📊
live 19:30 -0.25
+0
เฮอฟอล์จ โคเก้[1]
[2]โฮโบร 📊
ดิวิชัน 1 เฟมินีน :: French Feminines D1
live 19:30 -1

-2
เฟลอรี่ 91 (ญ)[4]
[12]อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ) 📊
live 19:30 +0
-0.25
เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ)[11]
[8]แก็งก็อง (ญ) 📊
live 19:30 +0.25
+0
ดีฌง(ญ)[9]
[7]แร็งส์(ญ) 📊
live 19:30 +1.5
+1.25
อิสซี่ เอฟเอฟ(ญ)[10]
[5]มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) 📊
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
live 19:30 -1.25 ฟรีเดค-มิสตัค
เอสเอฟเค โชวิน่า 📊
Malaysia Liga M3 :: FAM League
live 19:45 -0.75 BRM FC
Bukit Tambun FC 📊
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก :: Russia Premier League
live 20:00 -0.5 เอฟซี อูฟา
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 📊
สวีเดน ออลสเวนส์คาน :: Sweden Allsvenskan
live 20:00 -0.75
-1
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก[11]
[14]จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 📊
live 20:00 -0.25
+0.25
มอลล์บี้ เอไอเอฟ[8]
[5]คัลมาร์ 📊
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น :: Sweden Superettan
live 20:00 -0.5
-1
ออสเตอร์ ไอเอฟ[5]
[13]ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ 📊
live 20:00 +0.5 วาสเทราส เอสเค เอฟเค[12]
[1]ฮาล์มสตัด 📊
ลีกสูงสุดของลัตเวีย :: Latvian Higher League
live 20:00 +0
+0.25
บีเอฟซี เดากวาฟิลส์[6]
[5]เอฟเค ออดา ริกา 📊
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก :: Malaysia Premier League
live 20:00 +0
+0.25
ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี[8]
[6]พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ 📊
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก :: Armenia Premier League
live 20:00 -0.25 บานานต์ส[6]
[8]เอฟเค แวน 📊
ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ คัพ :: Iceland Womens Cup
live 20:00 +2.25 อัคราเนส(ญ)
เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) 📊
ตุรกี ยู19 :: Turkey A2 League U19
live 20:00 +0 ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19)
อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) 📊
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 :: Pirveli Liga
live 20:00 -1.25
-1.5
เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่[2]
[7]ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี 📊
live 20:00 +0.75 Spaeri FC[4]
[1]เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 📊
Norway Division 4
live 20:00 -1 Fredrikstad B
Randesund IL 📊
live 20:00 -1.5 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี
Bossekop 📊
live 20:00 +0 Bjarg
Bremnes IL 📊
live 20:00 +0.5 โซล่า
Djerv 1919 📊
live 20:00 -1.5
-2
ฮาลเซ่น
IL Express 📊
เรกิโอนาลลีกา :: Germany Regionalliga
live 20:00 +0
-0.25
เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์
ซังค์ เพาลี 2 📊
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ :: Austrian Regional League West
live 20:00 -1 Traiskirchen[9]
[14]FC Andelsbuch 📊
Norway 2.liga
live 20:00 +0 ไอสโวล์ด TF[4]
[9]เลวานเจอร์ เอฟเค 📊
live 20:00 +0.75 ยูลเลิร์น เอฟซี
เอฟเคอเรนดัล 📊
Sweden Women Divi 1
live 20:00 +1.5 Ifo Bromolla IF (W)[11]
[3]ไอเค อุปซาลา (ญ) 📊
live 20:00 +2 อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ)[13]
[4]Vaxjo (W) 📊
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น :: Finland Kolmonen
live 20:00 +2.5 เอฟซี โพฮู
MPS 📊
ลีกา 4 โปรแลนด์ :: III Liga
live 20:00 -1.25 Podlasie Biala Podlaska
Tomasovia Tomaszow Lubelski 📊
live 20:00 +0.5 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้
Unia Janikowo 📊
live 20:00 -0.75 Rekord Bielsko-Biala
MKP Carina Gubin 📊
Germany Oberliga NOFV
live 20:00 +1.25
+1
FC Eddersheim
SG Barockstadt 📊
live 20:00 +1.25 เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช
ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ 📊
live 20:00 -0.5 Rot-Weiss Hadamar
SV Neuhof 1910 📊
live 20:00