ราคาบอล.cc
ผลบอล 19 เมษายน 2564ผลบอล 20 เมษายน 2564ผลบอล 21 เมษายน 2564ผลบอล 22 เมษายน 2564ผลบอล 23 เมษายน 2564ผลบอล 24 เมษายน 2564ผลบอล 25 เมษายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 21 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
07:10 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร
กิมนาไซ เมนโดซ่า -
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
07:30 สปอร์ติ้งคริสตัล
เซาเปาโล -
07:30 เบเลซ ซาร์สฟิลด์
ฟลาเมงโก -
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
07:30 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ -
07:30 12 เดอ อ็อคทูเบอร์
โรซาริโอ เซ็นทรัล -
เนชั่นแนลวีเมนซอกเกอร์ลีก ฟอลล์ ซีรีส์ (NWSL Challenge Cup)
07:30 ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ)
Kansas City NWSL (W) -
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
07:40 ยูเนียน แมกดาเลนา
เดปอร์เตส ควินดิโอ -
Aus CTLW (Aus CTLW)
09:41 โวเดน เวสตัน เอฟซี (ญ)
แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) +1.25
▼▼▼
+0.25
▲▲▲
+1.25
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
15:00 มหาวิทยาลัยฟูเจน
NTUPES -
15:00 ไถหนันซิตี้
Tatung FC -
เจลีก คัพ (J-League Cup)
16:00 วิสเซล โกเบ
โตกุชิม่า วอร์ทิส -
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
16:00 โตเกียวเวอร์ดี้
เกียวโต แซงก้า -
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
16:00 ไดนาโม มอสโก (เยาวชน)
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth -
16:00 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน)
รูบิน คาซาน (สำรอง) -
16:00 เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน)
เอฟเค อูราล (เยาวชน) -
16:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน)
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) -
16:00 เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน)
Strogino Youth -
16:00 พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน)
โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) -
16:00 สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน)
ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) -
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ)
16:00 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ
ดินาโม ทบิลิซี -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
17:00 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
17:00 คิงดัว หวางยัง
ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี -0.25
+0
เจลีก คัพ (J-League Cup)
17:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส -
17:00 สากัน โตสู
อวิสปา ฟูกูโอกะ -
17:00 คาชิว่า เรย์โซล
โชนัน เบลมาเร่ -
17:00 โยโกฮามา เอฟซี
อูราวะ เรด ไดมอนส์ -
17:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
เวกัลตา เซนได -
17:00 โออิตะ ตรินิต้า
เอฟซี โตเกียว -
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
17:00 โทชิกิ เอสซี
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ -
17:00 เอฮิเมะเอฟซี
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี -
17:00 กิระวันสึ คิตะคิวชู
รีโนฟา ยามากูชิ -
17:00 เธสปา คูซัทสึ
ฟาเจียโน โอคายามา -
17:00 มาชิดา เซลเวีย
เอฟซี เรียวเคียว -
17:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ
เอสซี ซะงะมิฮะระ -
17:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
วี-วาเรน นากาซากิ -
17:00 จูบิโล อิวาตะ
โอมิยะ อาร์ดิย่า -
17:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา -
17:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
บรัวบริทอากีต้า -
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
17:00 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน)
อูฟา (เยาวชน) -
17:00 Rotor Volgograd Youth
Konopliev Youth -
17:00 Khimki Youth
Chertanovo Moscow Youth -
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ)
17:00 เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี -
17:00 Sabutaroti billisse B
Gareji Sagarejo -
17:00 WIT Georgia Tbilisi B
ดีลา กอริ -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
17:30 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี
เอฟซี โซล -
17:30 แดกู เอฟซี
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ -
17:30 ซองนัม เอฟซี
อินชอนยูไนเต็ด -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
18:00 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
ซานเดฟยอร์ด -
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
18:00 เอฟซี ลวีฟ
เอฟซี มินาจ -
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
18:00 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม
นาโกย่า แกรมปัส เอต -
18:00 United City
ปักกิ่ง กั๋วอัน -
18:00 โปฮัง สตีลเลอร์
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี -
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
18:00 อาบาฮานี
คลับ อีเกิลส์ +0
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ)
18:00 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่
ดินาโม บาตูมี -
18:00 เอฟซี กากรา
ชักดิดี้ -
18:00 Samgurali B
เอฟซี เทลาวี -
18:00 เอฟซี ซิโอนี่
ซามเตรเดีย -
18:00 เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่
ตอร์ปิโด คาตูซี่ -
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
18:00 Taiwan CPC
ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี -
18:00 Taicheng Lions
Taichung Futuro -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
19:00 เหอหนาน เจี้ยนเย้
เซินเจิ้น เอฟซี +0.25
▲▲+0.75
spanish queen cup (spanish queen cup)
19:00 เลบานเต้ ยูดี (ญ)
ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) -
อุซเบกิสถาน คัพ (อุซเบกิสถาน คัพ)
19:00 แยงไกเยอร์
โคแคน -
19:00 อิสทิคอล เฟอกาน่า
เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน -
19:00 มาเชล มูบาเร็ค
เมตาลุค เบคาเบด -
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
19:00 มานิซาสปอร์
EdirnesporGenclik -
19:00 โกลคุคสปอร์
Cizrespor -
19:00 ดัคซีสปอร์
Bergama Belediyespor -
19:00 Tekirdagspor
Darica Genclerbirligi -
19:00 Bayrampasa
Kozan BLD.SPOR -
19:00 Bukaspor
ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ -
19:00 Nevsehirspor Genclik
คิซิลคาบอลัคสปอร์ -
19:00 Karaman Belediyespor
นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ -
19:00 Artvin Hopaspor
มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์ -
19:00 Payasspor
Yeni Diyarbakirspor -
19:00 Sultanbeyli
Kelkit Belediye Hurriyet -
19:00 Karaman Belediyesi Spor
Muglaspor -
19:00 Kestel
โมด้าเฟน สปอร์ -
19:00 Dai Lin Jissbon
ออฟสปอร์ -
19:00 Siirt Il Ozle Idaresi Spor
อดิยามานสปอร์ -
19:00 อีร็อกสปอร์
Catalca Spor -
19:00 Ceyhanspor
Halide Edip Adivarspor -
19:00 Elazig Belediyespor
ยาโลวาสปอร์ -
19:00 Utkoi
Kemer Tekirova Spor -
19:00 Mardin BB
Erzin Belediyespor -
19:00 เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์
Sanger -
19:00 Erbaaspor S
Carsambaspor -
19:00 Kahta 02 Spor
Kutahyaspor -
19:00 Yeni Orduspor
Aksarayspor -
19:00 ยอมราสปอร์
Agri 1970 Spor -
19:00 Osmaniyespor
โซมาสปอร์ -
19:00 Yeni Altindag BS
คาซิยาก้า -
19:00 Ispartaspor
Arhavispor -
19:00 1877 Alemdagspor
Cankaya FK -
19:00 Yldrm Belediyesispor
Turk Metal Kirikkale -
19:00 Sile Yildizspor
บัทมาน เปโทรลสปอร์ -
19:00 เฟธิเยสปอร์
โตคัตสปอร์ -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
19:00 เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ
โนสต้า โนโวทรอย -
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
19:00 ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23)
วีแกน (ยู 23) -
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
19:30 ตริคาล่า
Ierapetra -
19:30 เออี คาไรสคาคิส
ดิโอโกรัส -
19:30 โดซา ดรามัส
เลวาเดียกอส -
19:30 สโกดา ซานธี
พานาคายคิ 2005 -
19:30 ไอโอนิกอส
คิสสามิกอส -
19:30 อปอลล่อน ลาริสซ่า
เออร์โกเทลิส -
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
20:00 อันคารากูคู
เดนิซลิสปอร์ -
20:00 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี
เยนิ มาลัตยาสปอร์ -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
20:00 ออด เกรนแลนด์
เอฟเค เจิร์ฟ -
20:00 วาเลเรนก้า
ชาร์ปบอร์ก 08 -
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
20:00 เบโร่ สตารา ซากอร่า
ทแซร์สโค เซโล -
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
20:00 เทปลิเซ่
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น -
20:00 ไพรบราม
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 -
20:00 โอปาว่า
สโลวาน ลิเบอเรช -
20:00 สโลวัคโก้
เบอโน่ -
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
20:00 เทเลค กรอซนี่ย์
ครีลย่า โซเวียตอฟ -
UKRC (UKRC)
20:00 Ahrobiznes TSK Romny
ดินาโม เคียฟ -
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
20:00 ทาบอร์เซซานา
เอ็นเค มูรา 05 +0.25
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup)
20:00 Namungo FC
ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก -
20:00 Nkana FC
พีระมิดส์ เอฟซี -
20:00 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์
อีเอส เซทิฟ -
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
20:00 อามาซูลู
มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส -
20:00 แบล็ค ลีโอพาร์ด
สเตลเลนบอส เอฟซี -
เปอร์เซีย คัพ (เปอร์เซีย คัพ)
20:00 เอฟเค ซาราเยโว
เอฟเคทุซลา ซิตี้ -
20:00 Klis Buturovic Polje
โบแรกซ์ บันจา ลูกา -
มอนเตเนโกร คัพ (มอนเตเนโกร คัพ)
20:00 เอฟเคเซต้า
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า -
20:00 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด
Decic Tuzi -
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
20:00 อรารัต-อาร์เมเนียบี
เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย -
20:00 ชีรัค บี
เลอร์นายิน อาร์ทซัค -
20:00 Noravank
บีเคเอ็มเอ เยเรวาน -
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 (Tunisia Division 2)
20:00 ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ
อี.จีเอส กัฟซ่า -
20:00 Jerba Midoun
ซีโอ เมเดนีน -
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
20:00 เอสซี วิลล่า
URA Kampala -
20:00 มบารารา ซิตี้
กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี -
QAT QC (QAT QC)
20:00 รัสเซลล์ซิตี้
อัล ไซลีย่า -
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
20:15 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน
วาร์ดา เซ -
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
20:30 TTG-Ugra Yugorsk Futsal
MFK CPRF Futsal -
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
20:45 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ
ชินเดียทาร์โกวิสเต้ -
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
21:00 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ
วาร์เท็กซ์ -
เซอร์เบียน คัพ (Serbia Cup)
21:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า
แรดนิค ซูดูลิซาร์ -
21:00 วอจโวดิน่า โนวิ แซด
ปาร์ติซาน เบลเกรด -
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
21:00 ทูลไบร์น โพสดาม (ญ)
บาเยิร์น มิวนิค (ญ) -
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division)
21:00 US Mondorf-les-Bains
แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี -
21:00 วิคตอเรีย โรสพอร์ท
ซีเอส เพแทนจ์ -
21:00 โฟล่า เอสซ์
FC Wiltz 71 -
21:00 Rodange 91
เรซซิ่ง ยูเนียน -
21:00 แอตเซลล่า
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ -
21:00 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03
จิวเนสเซ่ -
21:00 Swift Hesperange
โพรเกรส นีเดอร์คอร์น -
21:00 Hostert
ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน -
อาเซอร์ไบจัน คัพ (อาเซอร์ไบจัน คัพ)
21:00 สแตนดาร์ด ซัมเควียท
คาราบัค -
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League)
21:00 Viktoria FC Szombathely Womens
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) -
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
21:00 [12]การ์บาเนียกราโกล
มอเตรอ รูบิน[8] -
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
21:00 ลูเซียฟารุล โอราเดีย
ปิโตรลูล โปรเอสติ -
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
21:00 Recreativo Libolo
Progresso -
21:00 บราวอส โด มาควิส
เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา -
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A)
21:15 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส
แอสเตราส ตริโปลิส -
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
21:30 เอฟซี คูเลสซาเล่
วาปรัส ปาร์นู -
อาเซอร์ไบจัน คัพ (อาเซอร์ไบจัน คัพ)
21:30 เคสลา เอฟเค
ซีล่า เอฟเค -
spanish queen cup (spanish queen cup)
21:30 เรอัล โซเซียดาด(ญ)
แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) -
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
21:30 Interclube Luanda
พรีเมโร่ เด อกอสโต้ -
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
21:45 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
เอฟซี โคเปอร์ -0.75
-1
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
22:00 ลิงบี้
ซอนเดอร์ไจสกี -
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
22:00 กิล วิเซนเต้
ฟามาลิเคา -
22:00 สปอร์ติ้ง บราก้า
เบาวิสต้า เอฟซี -
22:00 ซีดี ทอนเดลา
นาซิอองนาล ดา มาไดร่า -
22:00 ปอร์ติโมเนนเซ่
เบนฟิก้า -
22:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน
เบเลเนนส์ -
22:00 มาริติโม่
ริโอ อาฟ -
22:00 ซานตาคลารา
โมไรเรนเซ่ -
22:00 ปอร์โต้
วิตอเรีย กิมาไรส์ -
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
22:00 รีดอมเลีย
ดราว่า -
22:00 เอ็นเค บริซิเซ่
NK Fuzinar -
22:00 NK Bilje
เอ็นเค ครักคา -
22:00 ทริงลาฟ คราน
เอ็นเค เครสโก -
22:00 NK Roltek Dob
NK Primorje -
22:00 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่
บรดา -
22:00 NK Smartno
เอ็นดี เบลตินซี -
22:00 Jadran Dekani
เอ็นเค นาฟต้า -
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
22:00 ปาร์ดูบีตเซ
สปาร์ตาปราก -
ไซปรัส คัพ (Cyprus Cup)
22:00 เออีเอล ลิมาสซอล
โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี -
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
22:00 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด
ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ -
22:00 ไกเซอร์ ชีฟ
เคป ทาวน์ ซิตี้ -
ดิวิชัน 1 เฟมินีน (French Feminines D1)
22:00 โอลิมปิก ลียง (ญ)
เลอ อาฟร์(ญ) -
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
22:00 แลนด์สโครน่า(ยู 21)
เฮลซิงบอร์ก (ยู 21) -
22:00 คัลม่าร์ (ยู 21)
ฮาล์มสตัด (ยู 21) -
โบโตล่า (Morocco cup)
22:00 เรพิด คลับ อวด เซม
วีแดด คาซาบลานก้า -
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
22:00 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล
เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
22:00 อัลบอร์ก(ยู 17)
เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) -
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
22:00 Kustosija
เอ็นเค ดูโกพอลเจ -
22:00 เอ็นเค โซลิน
เฮชเอ็นเคซิบาเลีย -
22:00 ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2
NK Orijent Rijeka -
22:00 รูเดส
NK Croatia Zmijavci -
22:00 เอ็นเค โอปาติยา
เอ็นเค จูเน็ค -
22:00 Radnik Sesvete
NK Dubrava Zagreb -
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
22:15 ซีเอสเคเอ โซเฟีย
พีเอฟเค มอนทาน่า -
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
22:30 ดิออสกียอร์ วีทีเค
วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ -
UKRC (UKRC)
22:30 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ -
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
22:30 กีร์มอต เอสอี(ยู 19)
VAC Varosi LSE U19 -
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
22:59 ซาเกลบี้ ลูบิน
วิสล่า คราคอฟ -
22:59 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
สตอล เมียเลช -
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
22:59 กาลาตาซาราย
แทร็บซอนสปอร์ -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
22:59 ซานด์เนส ยูไอเอฟ
ไวกิ้ง เอฟเค -
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
22:59 โบโตซานี่
ซีเอส คราอิโอว่า +0.25
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
22:59 โลโคโมทีฟ มอสโก
ซีเอสเคเอ มอสโก -
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
22:59 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน
เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย -
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
22:59 เอฟเค วัลเมียรา
บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ -
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
22:59 สปายริส เคานาส
Hegelmann Litauen -
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup)
22:59 โคตอน สปอร์ต
เจเอส คาบิลี่ -
22:59 NAPSA Stars
รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน -
22:59 ซาลิ ตาส
สฟาเคซี -
22:59 เอเอสซี จาราฟ
เอตัวล์ ดู ซาเฮล -
เบลารุส คัพ (Belarus Cup)
22:59 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
เอฟเค อิสล็อก มินส์ค -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
22:59 เฮสเซ่น คาสเซล
บาลินเกอร์ -
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
23:05 อิสทรา 1961 พูลา
ริเยก้า -
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League)
23:15 ลูเซิร์น
ลัวซานนี สปอร์ท -
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga)
23:30 สตวร์มกราซ
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี -
23:30 ดับบริวเอสจี วัตเท่น
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก -
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
23:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
ไฟร์บวร์ก -0.5
▼▼+0
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
23:30 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค -
23:30 ฮันโนเวอร์ 96
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก -
23:30 ไฮน์เดนเฮลม์
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม -
23:30 โฮลสไตน์ คีล
เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น -
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A)
23:30 อาริส ซาโลนิก้า
พีเอโอเค ซาโลนิก้า -
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
23:30 เอซี มิลาน
ซัสเซาโล่ -1
-0.75
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
23:30 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์
นอมเม่ เจเค คาลจู -
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
23:30 นอร์ดเยลลันด์(ญ)
บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) -

ผลฟุตบอลวัน 22 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
00:00 อัลบอร์ก
โอเดนเซ่ บีเค -
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership)
00:00 ฮิเบอร์เนี่ยน
ลิฟวิงสตัน -0.25
-0.5
00:00 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
มาเธอร์เวลล์ +0
+0.25
+0
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
00:00 โอซาซูน่า
บาเลนเซีย +0
-0.25
+0
00:00 เลบานเต้
เซบีย่า +0.5
+0.75
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
00:00 มิลล์วอลล์
บอร์นมัธ เอเอฟซี -
00:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
มิดเดิลสโบรห์ -
ไซปรัส คัพ (Cyprus Cup)
00:00 อโปเอล นิโคเซีย
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี -
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
00:00 บันก้า การ์ซได
เนเวซิส -
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
00:00 เลวาเดีย ทัลลินน์
ทรานส์ นาร์ว่า -
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
00:00 โคบาน อิมเพเรียล
คลับ เซลาจู เอ็มซี -
spanish queen cup (spanish queen cup)
00:00 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ)
ซีดี ตากอน(ญ) -
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
00:00 ฮันซ่า รอสต๊อค
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน -
00:00 ซาบรุคเค่น
เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม -
00:00 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค
อิงโกลสตัดท์ -
00:00 เอสวี เม็พเพ่น
มักเดเบิร์ก -
00:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค -
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
00:00 ทิซเตด เอฟซี (ญ)
ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) -
00:00 โคลดิ้ง บี (ญ)
เฮชบี โคเก(ญ) -
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League)
00:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ)
เชลซี เอฟซี (ญ) -
โคปา อาร์เจนตินา (Copa Argentina)
00:00 Talleres Rem de Escalada
เทมเปอร์ลีย์ -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
00:00 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
วีเอฟอาร์ อาเล่น -
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
00:00 อินเตอร์ ซาเปรซิค
เมดิมัวร์เย่ -
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
00:30 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
เลฟสกี้ โซเฟีย -
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
00:30 สลาเวีย ปราก
ฟาสตาฟ ซลิน -
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
00:30 แอชดอด เอ็มเอส
มัคคาบี้เทลอาวีฟ -
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
00:45 อัล-ดูฮาอิล
เอสเตกฮลัล -
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership)
01:00 เซนต์ จอห์นสโตน
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส +1
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
01:00 เรอัล เบติส
แอธเลติก บิลเบา -0.25
+0
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
01:00 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
บริสตอล ซิตี้ -
01:00 สโต๊ค ซิตี้
โคเวนทรี ซิตี้ -
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
01:00 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่
แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน -
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
01:00 เอ็นดี กอริก้า
ASK Bravo Publikum +0
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
01:00 CD Achuapa
แอนติกา จีเอฟซี -
คัมเปโอนาโต้ แปร์นัมบูกาโน่ (Brazil Pernambucano League)
01:00 เวราครูซ พีอี
Reet -
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา บี (Brazil Campeonato Paulista B)
01:00 แอตทิเบีย
ยูเวนตุส เอสพี -
01:00 เตาบาแต
อูแด็กซ์ เซา เปาโล -
01:00 เอเอ ปอร์ตูเกซ่า
เซา เบอร์นาร์โด้ -
01:00 อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี
ริโอ คลาโร่ -
01:00 อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี
ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส -
01:00 Monte Azul SP
อา โซ ซานต้า เอสพี -
01:00 เซอร์เทาซินโญ่
โอเอสเต้ -
01:00 ริโอ คลาโร่
Monte Azul SP -
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
01:15 ปาคซิ เซ
บูดาเปสต์ ฮอนเวด -
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga)
01:30 แอลเอเอสเค ลินซ์
ราปิด เวียนนา -
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
01:30 คราโคเวีย คราคอฟ
วิสล่า พล็อค -
01:30 ปิแอส กลิวิส
ลีเกีย วอร์ซอว์ -
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
01:30 สตุ๊ตการ์ต
โวล์ฟสบวร์ก +0.25
+0.5
01:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน -1
01:30 แวร์เดอร์ เบรเมน
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 -0.25
+0
01:30 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค +0
+0.25
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
01:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
ซังค์ เพาลี -
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League)
01:30 วาดุซ
บาเซิ่ล -
01:30 ลูกาโน
เซนต์ กัลเลน -
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A)
01:30 เออีเค เอเธนส์
พานาธิไนกอส -
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
01:30 เซ็บซี่
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ +0.5
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
01:30 แซดเอ็นเคโอซีเยค
ดินาโม ซาเกร็บ -
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league)
01:30 Penya Encarnada
ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ -
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership)
01:45 รอสส์ เคาน์ตี้
เซนต์ เมียร์เรน +0
+0.25
01:45 คิลมาร์น็อค
ดันดี ยูไนเต็ด -0.25
01:45 อเบอร์ดีน
เซลติก +0.5
+0.75
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
01:45 โครโตเน่
ซามพ์โดเรีย +0.5
01:45 อูดิเนเซ่
กาญารี่ -0.25
-0.5
-0.25
01:45 ยูเวนตุส
ปาร์ม่า -2
▼▼-1.5
01:45 สเปเซีย
อินเตอร์ มิลาน +1.5
+1.25
01:45 โบโลญญ่า
โตริโน่ -0.25
+0
01:45 เจนัว
เบเนเวนโต้ -0.25
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
01:45 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
บาร์นสลีย์ -
01:45 ลูตัน ทาวน์
เร้ดดิ้ง -
01:45 เบอร์มิงแฮม ซิตี้
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ -
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
02:00 นอร์ดเจลแลนด์
บรอนด์บี้ ไอเอฟ -
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
02:00 เอลเช่
เรอัล บายาโดลิด +0
02:00 อลาเบส
บียาร์เรอัล +0.5
+0.25
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
02:00 อัล ฮิลาล
อิสทิโล ดูชานบี -
02:00 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค
อัล อาห์ลี ดูไบ -
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup)
02:00 อัล-อาห์ลี เบงซี่
เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล -
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
02:00 เดปอร์ติโว ซานาราเต้
เดปอร์ติโว อิซทาปา -
ลีกคัพหญิงไอซ์แลนด์ (Iceland Womens League Cup)
02:00 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ)
อัคราเนส(ญ) -
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา บี (Brazil Campeonato Paulista B)
02:00 เออี เวโล คลับ เอสพี
ยูเวนตุส เอสพี -
02:00 เรด บูลล์ บราซิล เอสพี
อา โซ ซานต้า เอสพี -
02:00 เรด บูลล์ บราซิล เอสพี
เอเอ ปอร์ตูเกซ่า -
02:00 อูแด็กซ์ เซา เปาโล
เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า -
โคปา อาร์เจนตินา (Copa Argentina)
02:05 ฮูราแคน ลาส เฮราส
เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
02:15 แอสตัน วิลล่า
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ +1
▲▲+1.5
+1.25
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
02:30 [2]เอล อาห์ลี
สโมฮา เอสซี[8] -
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
03:00 คาดิส
เรอัล มาดริด +1
+1.25
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา)
03:00 โบต้าโฟโก้ เอสพี
เซา เบนโต้ -
03:00 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
เซาเปาโล -
03:00 กัวรานี่ เอสพี
เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ -
03:00 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา
เซา คาเอตาโน่ -
03:00 ซานโต อังเดร
พัลไมรัส -
03:00 อิทัวโน่ เอสพี
ปอนเต เปรตา -
03:00 มิราสโซล
เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี -
03:00 บรากันติโน้
ซานโตส -
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา บี (Brazil Campeonato Paulista B)
03:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า
เซา เบอร์นาร์โด้ -
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
03:00 ซีดี เอล นาซิอองนาล
CD Independiente Juniors -
03:00 ปอร์โต วิ โฮ
Cumbaya FC -
03:00 Club Atletico Porteno
Guayaquil SC -
03:00 เดปอร์ติโบ กีโต้
Chacaritas SC -
03:00 ซีดี เปอร์โต กีโต
กัวเลซีโอเอสซี -
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
03:15 อัล โชลต้า
อัล อาห์ลี -
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
04:00 กัวดาลูเป เอฟซี
มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน -
04:00 เอดี กรีเชีย
เอดี ซาน คาร์ลอส -
04:00 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ
สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ -
04:00 อลาจูเรนเซ่
จิคาราล เซอร์โคบา -
04:00 ลิมอน เอฟซี
เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า -
04:00 ซานโตส เด กัวปิเลส
เฮเรดิอาโน -
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
04:00 Once Municipal
แอตเลติโก้ มาร์เต -
04:00 อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์
ซีดี ฟาส -
04:00 Jocoro FC
หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป -
04:00 ซานต้า เทคล่า
เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน -
04:00 มูนิซิพาล ลิเมโน่
ซีดี ชาลาเตนังโก -
04:00 ซีดี ซอนโซนาเต
ซีดี อากีลา -
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
04:00 มาราธอน
ซี.ดี. รีล เด มินัส -
04:00 เรอัลโซเซียดัดโทเคา
ฮอนดูรัส โปรเกสโซ -
04:00 ซีดี โอลิมเปีย
พลาเทนเซ่ -
04:00 เรอัล ซีดี เอสปานา
โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม -
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
04:00 กัวสตาโตยา
ซีดี มาลากาเตโก -
04:00 ซีเอสดี มูนิชิปัล
คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส -
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
04:00 เรอัล คาร์ทาเกน่า
ลาเนรอส เอฟซี -
04:00 Universitario de Popayan
เวลเลดูปา เอฟซี -
04:00 เรอัล ซานตานเดร์
เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร -
04:00 บาแรนคิลล่า เอฟซี
Expreso Rojo -
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
05:00 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา
อัตเลติโก มิไนโร่ -
05:00 เดอะ สตรองเกสต์
โบคา จูเนียร์ส -
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา บี (Brazil Campeonato Paulista B)
05:00 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส
เซอร์เทาซินโญ่ -
05:00 โอเอสเต้
แอตทิเบีย -
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
05:15 ซิเอร่า
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ -
05:15 ซาน ลอเรนโซ่
ฮัวชิปาโต้ -
คัมปีโอนาโต บายาโน (Brazil Campeonato Baiano Division)
05:30 จัวเซียเรนเซ่ บีเอ
วิตอเรีย บีเอ -
คัมเปโอนาโต้ แปร์นัมบูกาโน่ (Brazil Pernambucano League)
06:00 ซานตา ครูซ พีอี
ซัลเกโร เอซี -
เนชั่นแนลวีเมนซอกเกอร์ลีก ฟอลล์ ซีรีส์ (NWSL Challenge Cup)
06:00 ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ)
วอชิงตัน สพิริท (ญ) -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน