ราคาบอล.cc







ผลบอล 24 ตุลาคม 2564ผลบอล 25 ตุลาคม 2564ผลบอล 26 ตุลาคม 2564ผลบอล 27 ตุลาคม 2564ผลบอล 28 ตุลาคม 2564ผลบอล 29 ตุลาคม 2564ผลบอล 30 ตุลาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 26 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
Bolivia Nacional B (Bolivia Nacional B)
06:30 Garcia Agreda
Mojocoya -
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
07:00 [15]คูริโก้ ยูนิโด
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า[4] -0.25
+0
-0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
07:00 [15]เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้
เดปอร์ติโว เรยสตาร์[11] -0.5
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
07:00 [12]เดปอร์ติโว คูเอนก้า
มาคาร่า อัมบาโต้[14] -0.75
-0.25
-0.5
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
07:05 [14]เทมเปอร์ลีย์
เบลกราโน่[6] +0.25
+0.5
+0
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
07:15 [11]อินดิเพนเดนเต้
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่[16] -0.5
-0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
07:15 ปารากวัย(ญ) ยู20
บราซิล(ญ) ยู20 -
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
07:30 [5]พัลไมรัส
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี[18] -0.75
-1.25
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
08:05 [8]เรอัล คาร์ทาเกน่า
แอตเลติโก้ เอฟซี[9] -0.5
-0.25
-0.5
afc u23 championship (afc u23 championship)
11:00 ญี่ปุ่น(ยู23)
กัมพูชา (ยู23) -
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
13:00 [3]กว่างซี เปาหยุนเอฟซี
Xiamen Ludao[7] -0.5
-1
13:00 [4]Qingdao Zhongchuang Hengtai
Hebei Gongfu[2] +0.25
+1
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
14:00 Sudeva Moonlight FC
Rangers SC +0.5
+0.25
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup)
15:00 UFK Schwemm
DSV Fortuna 05 -
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
15:15 [6]พีเอสเอ็มมากัสซาร์
พีเอส ติร่า[9] -0.25
-0.5
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
15:15 พีเอสซีเอสซิลาแคบ
เปอร์ซิส โซโล เอฟซี -
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup)
15:15 เอลเอซี อินเตอร์
FC Brigittenau -
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
15:30 [WT-4]เอสวีจี ไรชีเนา
SV Fugen[WT-9] -
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup)
15:30 แกร์สโทเฟิน เอสวี
เอสวี ดานูบ -
15:30 เอฟซี 1980 วีน
SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์ -
european women (european women)
16:00 มอลตา ( ญ ) ยู 19
จอร์เจีย (ญ) ยู19 -
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
16:00 US Chaouia U21
เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) -0.5
16:00 อาร์ซี คัวบา (ยู 21)
ES Ben Aknoun U21 +0.25
16:00 WA Boufarik U21
ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) -
16:00 เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21)
ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) -0.25
16:00 เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21)
ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) +0.5
16:00 เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21)
USM Khenchela U21 -0.75
16:00 เอ็มซี ซายดา(ยู21)
JSM Tiaret U21 +0.25
16:00 ซีเอ บัตนา (ยู21)
เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21) -0.5
16:00 MCB Oued Sly U21
CRB Ain Oussera U21 -1
16:00 Hamra Annaba U21
IRB Ouargla U21 -
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
16:00 [WT-3]Worgl Obi SV
เอสวี อินส์บรุค[WT-12] -
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup)
16:00 SV Aspern
Ask Ober Sankt Veit -
16:00 Lustenau
เอสซี เบรเกนซ์ -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
16:05 [11]ออสเตรเลีย(ญ)
บราซิล (ญ)[7] -0.25
ออสเตรีย คัพ (ออสเตรีย คัพ)
16:30 [AUT D2-4]ลาฟนิทซ์
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี[AUT D1-3] +1
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
16:30 Garhwal Diamon
Delhi United -
India Punjab Super League (India Punjab Super League)
16:30 Punjab Police Jalandhar
Dalbir Football Academy -1.5
16:30 Punjab FC
Khalsa FC Chandigarh -0.25
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
16:45 [2]อรารัต เยเรวาน
เอฟเค แวน[7] -1
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
17:00 [TUR D2-2]อันคารากูคู
โซมาสปอร์[TUR D3BG-10] -
มอลโดวา คัพ (มอลโดวา คัพ)
17:00 [MOL D1-1]ซีเอส เปโตรคุบ
Olimp Comrat[MOL D2-6] -
17:00 [MOL D2-1]ซีเอสเอฟ สปาร์ตา
ดินาโม ออโต[MOL D1-6] -
17:00 [MOL D1-5]FC Sfintul Gheorghe
วิคตอเรีย บาร์ดาร์[MOL D2-5] -
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
17:00 [5]ไครัต อคาเดมี่
Lashyn Karatau[7] -
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
17:00 คาราบาจโลคบาตัน
ซาเบล 2 -
17:30 FK Qabala II
ซีร่า เอฟเค 2 -
17:30 ซาบาห์ 2
เอฟเค โมอิก บากู -
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
17:45 [A-7]เอรัล นิวคัส
โซรัซ FK อูลกัช[A-5] -
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup)
18:00 [CRO D2-2]รูเดส
แซดเอ็นเคโอซีเยค[CRO D1-2] +1.75
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
18:00 [TUR D2-3]อียูบสปอร์
Bukaspor[TUR D3LB-5] -
18:00 [TUR D3LB-2]อาเหม็ดสปอร์
ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู[TUR D3LB-12] -
18:00 [TUR D3LB-17]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์
Bergama Belediyespor[TUR 3BA-16] -
18:00 [TUR D2-10]โบลูสปอร์
Carsambaspor[TUR 3BB-18] -
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
18:00 มัวดอน สปอร์ตทิร่า
Tzeirey Tira -
18:00 [ISR D3S-3]ฮาโปฯมาร์โมเร็ค
ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน[ISR D3S-16] -
18:00 [ISR D3S-8]มัคคาบี้ ชารายิม
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า[ISR D2-5] -
18:00 [ISR D3N-12]รูบิ ชาปิร่า
ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส[ISR D3N-1] -
18:00 Maccabi Ironi Tirat HaCarmel
มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา -
18:00 [ISR D3N-3]เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี
มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม[ISR D3N-14] -
18:00 เอฟซี่ อาห์วา การ์ป มันดา
เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด -
18:00 [ISR D3S-7]มัคคาบี้ ยาฟเน่
คาฟร์ กาซิม[ISR D2-3] -
18:00 [ISR D3S-17]บีไน ไอลัท
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา[ISR D2-1] -
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
18:00 ฝรั่งเศส(ยู 17)
มอลโดว่า(ยู17) -
european women (european women)
18:00 ฟาโร ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู19
เบลารุส (ญ) ยู19 -
18:00 ไซปรัส (ญ) ยู19
มาเซโดเนีย (ญ) ยู19 -
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
18:00 [4]เซวาน บอย
บานานต์ส[6] +0
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
18:00 [6]BKMA II
เลอร์นายิน อาร์ทซัค[2] +1.25
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
18:00 [A-1]เนฟชี่ เฟอร์กาน่า
บูโซโร เอฟเค[A-3] -
18:00 [A-4]Olympic FK Tashkent
ไดนาโม ซามาร์คาด[A-2] -
18:00 [A-8]ชูตัน กูซาร์
แยงไกเยอร์[A-6] -
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
18:00 [8]อิปสวิช (ยู 23)
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23)[1] -0.5
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
18:15 [2]พีเอสไอเอส เซมารัง
เปอร์ซิบ บันดุง[3] -
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
18:15 พีเอสเคซี ซิมาฮี
ซิเลกอน ยูไนเต็ด +0.25
+0.5
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
18:30 Lechia Zielona Gora
อาร์ก้า กดิเนีย -
18:30 Unia Skierniewice
เลช พอซนาน -
european women (european women)
18:30 คาซัคสถาน (ญ) ยู19
ลิธัวเนีย (ญ) ยู19 -
18:30 บัลแกเรีย (ญ) ยู19
กรีซ (ญ) ยู19 -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
18:30 [131]มาซิโดเนีย (ญ)
ลักเซมเบิร์ก (ญ)[122] -1
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup)
18:30 พีเอสวี เวียนนา
SV Gerasdorf Stammer -
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup)
19:00 อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช
คาลิเทีย -1
-0.5
19:00 เลวาเดียกอส
แอสเตราส ตริโปลิส +0.75
+1
บัลแกเรีย คัพ (บัลแกเรีย คัพ)
19:00 โลโคโมทีฟ โซเฟีย
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ +0
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup)
19:00 เอซีเอสโอ ฟิเลียซี
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ +1
+0.75
+1
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
19:00 ไซปรัส (ยู17)
กรีซ (ยู17) -
european women (european women)
19:00 ตุรกี (ญ) ยู19
ฮังการี (ญ) ยู19 -
19:00 ฟินแลนด์ (ญ) ยู19
เดนมาร์ก (ญ) ยู19 -
19:00 อังกฤษ (ญ) ยู19
สวิตเซอร์แลนด์ (ญ) ยู19 -
19:00 ไอร์แลนด์เหนือ (ญ) ยู19
ไอร์แลนด์ (ญ) ยู19 -
มอลโดวา คัพ (มอลโดวา คัพ)
19:00 CSF Baliti
เอฟซี คาฮูล-2005 -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
19:00 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ)
รัสเซีย(ญ) -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
19:00 [5]Zakho
อัล นาจาฟ[13] -
19:00 [4]นาฟิต อัล ยันนูป
Al Diwaniya[14] -
19:00 [9]Naft Misan
Samarra[19] -
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
19:00 เอสซี ชวาส
คุฟซไตน์ -
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
19:00 defense forces
มบารารา ซิตี้ +0
-0.25
19:00 โทโร ยูไนเต็ด
Gaddafi FC -0.25
19:00 บียูเอล เอฟซี
เอ็กซ์เพรส เอฟซี +0.5
19:00 Arua Hill SC
Onduparaka FC -0.25
-0.5
19:00 ยูกันดา โปลิศ เอฟซี
Wakiso Giants FC -0.25
+0
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
19:00 [2]บริสตอล ซิตี้ (ยู 23)
ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23)[17] -
ออสเตรีย คัพ (ออสเตรีย คัพ)
19:30 เอสซี ไวซ์
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต +1.75
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
19:30 อัลเตย์สปอร์
Dai Lin Jissbon -
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี (Italian Youth Cup)
19:30 เวโรน่า (เยาวชน)
อูดิเนเซ่(เยาวชน) -
Oman Professional League (Oman Professional League)
19:50 [12]โอมาน คลับ
ดูฟาร์[2] -
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup)
20:00 NK Belisce
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต +2.25
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup)
20:00 AE Kifisias
อโพลลอน สมายร์นิส -
european women (european women)
20:00 อาเซอร์ไบจาน (ญ) ยู19
โปแลนด์ (ญ) ยู19 -
20:00 อิตาลี (ญ) ยู19
นอร์เวย์ (ญ) ยู19 -
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
20:00 [7]เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ
El Sharqia Dokhan[13] -
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
20:00 เอธิโอเปีย (ญ)
ยูกันดา ( ญ ) -
20:00 แซมเบีย (ญ)
มาลาวี ( ญ ) -
20:00 บุรุนดี ( ญ )
Eritrea (w) -
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
20:00 [13]Botev Plovdiv II
เนฟโตชิมิก บูร์กัส[20] -0.75
-1
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
20:00 เอสวี ฮอลล์
เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค -
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
20:30 [9]ริชาร์ดส์ เบย์
Pretoria Callies[10] -
20:30 [2]โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี
โจโม คอสมอส[16] -
20:30 [1]เจดีอาร์ สตาร์
Venda[8] -
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
20:45 สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้
เลเชีย กอเดนซ์ +2
european women (european women)
21:00 โรมาเนีย (ญ) ยู19
อิสราเอล (ญ) ยู19 -
Oman Professional League (Oman Professional League)
21:00 [8]บาห์ลา
อัล ซูวาอี[6] -
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
21:00 [7]โคเบรซอล
โอ.ฮิกกิ้นส์[13] -0.75
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
21:00 [3]บักซ์ตัน เอฟซี
ไฮด์ เอฟซี[18] -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
21:00 อาเซอร์ไบจาน (ญ)
มอลตา(ญ) +0.5
21:00 ยูเครน(ญ)
สเปน(ญ) -
21:00 อาร์เมเนีย( (ญ)
โคโซโว (ญ) -
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
21:00 แอฟริกาใต้(ญ)
โมซัมบิก (ญ) -
21:00 บอตสวานา ( ญ )
แองโกลา (ญ) -
21:00 ตูนิเซีย (ญ)
Egypt (w) -
21:00 สวาซิแลนด์ ( ญ )
ซิมบับเว (ญ) -
21:00 รวันดา ( ญ )
จิบูตี(ญ) -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
21:00 เอฟซี กีสเซิน
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค +1
21:00 บาลินเกอร์
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) +0
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
21:00 คิทซ์บูเฮล
SC Imst -
21:00 SV Telfs
WSG Swarovski Tirol B -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
21:00 คาชานก้า มอสโก
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
21:05 เยอรมนี(ญ)
อิสราเอล(ญ) -
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup)
21:15 เออีแอล ลาริซ่า
พาส เจียนนิน่า +0.25
UAE Cup (UAE Cup)
21:15 เอมิเรตส์ คลับ
อัล ไอน์ -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
21:15 [15]อาร์บิล
Al Talaba[7] -
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
21:20 [6]อัล เรย์ยาน
อัล ไซลีย่า[11] -0.75
-1
21:20 [7]อัมม์ ซาลาล
อัล ซาดด์[1] +1.75
+2.25
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
21:30 สโลวะเกีย(ญ)
จอร์เจีย (ญ) -
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
21:30 กาบอง (ญ)
คองโก-บราซซาวิล (ญ) -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
21:55 [8]อัล-คาว์แคบ
Bisha FC[18] -0.25
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
22:00 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า +1
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
22:00 ซัมซั่นสปอร์
อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ -
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup)
22:00 กาซ เมตาน เมดิอัส
ชินเดียทาร์โกวิสเต้ +0
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
22:00 รัสเซีย(ยู 17)
เยอรมนี(ยู 17) -
22:00 ซานมารีโน (ยู 17)
โรมาเนีย(ยู 17) -
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
22:00 [13]คัวริบก้า
เรพิด คลับ อวด เซม[16] -0.25
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
22:00 [1]เลวาเดีย ทัลลินน์
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน[5] -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
22:00 บัลแกเรีย (ญ)
โปรตุเกส(ญ) -
22:00 คาซัคสถาน(ญ)
ฝรั่งเศส(ญ) -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
22:05 [20]Al Kholood
อัล-เวห์ด้า เมกกะ[3] +1
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
22:15 ฟินแลนด์(ญ)
ไอร์แลนด์(ญ) -
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup)
22:30 เฮชเอ็นเคซิเบนิค
สลาเวน โคปริฟนิก้า -0.25
เช็กคัพ (Czech Republic Cup)
22:30 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905
วิโซซิน่า จิคลาวา -1.25
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
22:30 [10]เอล กัวน่า
เซรามิกา[17] +0.25
Oman Professional League (Oman Professional League)
22:30 [5]อัลรูสตัก
อัล นาเซอร์ (โอมาน)[3] -0.25
22:30 [10]Salalah
อัล มูซานนาห์[7] +0
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
22:30 ลิธัวเนีย (ญ)
อิตาลี(ญ) -
เดนิช คัพ (Danish Cup)
22:59 เอซี ฮอร์เซ่นส์
เวเจิล -
22:59 เฟรเดอริเซีย
ฮวิโดฟ ไอเอฟ -
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
22:59 KP Calisia Kalisz
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา -
บัลแกเรีย คัพ (บัลแกเรีย คัพ)
22:59 เลฟสกี้ โซเฟีย
Septemvri Simitli -
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
22:59 [9]ทาร์ตู เจเค มัก
เอฟซี คูเลสซาเล่[8] -
22:59 [3]ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์
วาปรัส ปาร์นู[10] -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
22:59 เซอร์เบีย(ญ)
ตุรกี (ญ) -
22:59 มอนเตเนโกร(ญ)
เดนมาร์ก(ญ) -
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
22:59 โตโก(ญ)
Sao Tome Principe (W) -
22:59 Mauritania Women
กินี บิสเซา ( ญ ) -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
22:59 สเปน(ยู 19)
อิสราเอล(ยู 19) -
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
23:30 [17]สเปเซีย
เจนัว[18] +0
23:30 [16]เอซี เวนิช
ซาแลร์นิตาน่า[20] -0.25
-0.5
เดเอฟเบโพคาล (เดเอฟเบโพคาล)
23:30 พรูเบน มุนสเตอร์
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน +1.25
23:30 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
โฮลสไตน์ คีล -1
-1.5
23:30 ทีเอสวี 1860 มิวนิค
ชาลเก้ 04 +0.25
+0.5
23:30 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03
แอร์เบ ไลป์ซิก +2.5
+2.25
+2.5
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup)
23:30 เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ
พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย -
UAE Cup (UAE Cup)
23:30 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์)
กอร์ ฟัคเค่น -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
23:30 เบลารุส(ญ)
เนเธอร์แลนด์(ญ) -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
23:30 [18]Al Minaa
อัล กูวา อัล จาวิย่า[1] -
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
23:35 [5]อัล การาฟา
อัล คอร์[10] -
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
23:40 ฮาโปเอล รามัต กาน
เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
23:40 [15]อัล-นาดห์ฮา
อัล-อดาลห์[2] -
เคเอ็นวีบี คัพ (KNVB Beke)
23:45 SteDoCo
อูเทร็คท์ -
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
23:45 ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน -
23:50 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ
ฮาโปเอล รานาน่า -

ผลฟุตบอลวัน 27 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
00:00 [18]อลาเบส
เอลเช่[14] -0.25
สวิส คัพ (Switzerland Cup)
00:00 อารัว
ลัวซานนี สปอร์ท -
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [6]เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
เอเอฟซี เอสคิลทูน่า[11] -1
-0.5
00:00 [3]เฮลซิงบอร์ก
จีเอไอเอส[14] -0.5
-0.75
00:00 [3]เฮลซิงบอร์ก
จีเอไอเอส[14] -0.5
-0.75
00:00 [6]เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
เอเอฟซี เอสคิลทูน่า[11] -1
-0.5
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
00:00 [16]เซเต้ เอฟซี
บูโลญจน์[13] -
00:00 [2]บรูค พีรอนนาส
อูแอส กงการ์กโน่[3] -
00:00 [11]อาวรองเช่
อานซี[1] -
00:00 [8]โชเลท เอสโอ
วิลเลฟรองเช[5] -
00:00 [7]ชาโตรูซ์
เอฟซี แซมบี[10] -
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
00:00 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ -
european women (european women)
00:00 สกอตแลนด์ (ญ) ยู19
เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู19 -
00:00 ยูเครน (ญ) ยู19
ออสเตรีย (ญ) ยู19 -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
00:00 สวิตเซอร์แลนด์(ญ)
โครเอเชีย(ญ) -
00:00 หมู่เกาะแฟโร(ญ)
ฮังการี(ญ) -
00:00 กรีซ(ญ)
สโลวีเนีย(ญ) -
00:00 นอร์เวย์(ญ)
เบลเยียม(ญ) -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
00:00 [14]เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17)
แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17)[6] -
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
00:00 เซเนกัล (ญ)
Liberia (w) -
00:00 Sudan (W)
แอลจีเรีย (ญ) -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
00:00 TSV Schott Mainz
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ -
00:00 ทีเอสวี ชไตน์บัค
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก -
00:00 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก -
00:00 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์
เฮสเซ่น คาสเซล -
00:00 วีเอฟอาร์ อาเล่น
เอสเอสวีอูล์ม 1846 -
00:00 ทีเอสจี บาลินเก้น
รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ -
00:00 [W-2]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน)
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น[W-7] -
00:00 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต -
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
00:15 [15]อิตติฮัด เด แทงเจอร์
เอ็มซีโอ อุจดา[9] -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
00:30 ลัตเวีย (ญ)
อังกฤษ(ญ) -
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
00:45 อดาน่าสปอร์
อดิยามานสปอร์ -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
00:45 โปแลนด์(ญ)
แอลเบเนีย(ญ) -
เดเอฟเบโพคาล (เดเอฟเบโพคาล)
01:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
อิงโกลสตัดท์ -2.75
-2
-2.5
เคเอ็นวีบี คัพ (KNVB Beke)
01:00 โคซัคเค่น บอยส์
เอสซี เทลสตาร์ -
01:00 พีอีซี ซโวลล์
เดอ กราฟสคัป -0.25
+0
01:00 โรด้า เจซี
เดน บอสช์ -1
-1.5
-1.25
01:00 โวเลนดัม
เอ็มเมน -0.5
-0.25
01:00 สปาร์ต้า ไนจ์เคิร์ก
เอดีโอ เดน ฮาก -
01:00 ดีวีเอส 33 เออร์เมโล
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น -
01:00 สปาเคนเบิร์ก
ดอร์เดรชท์ -
01:00 ACV
เอ็มวีวี มาสทริสช์ -
01:00 เอเอสดับเบิลยูเอช
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ -
สวิส คัพ (Switzerland Cup)
01:00 เบียล เบียนนี่
สเตด โลซาน อูชชี -
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup)
01:00 ออสเทนเด้
Onhaye -
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ (England Johnstone)
01:00 จิลลิ่งแฮม
เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ยู 21) -
01:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์
แอสตัน วิลล่า (ยู 21) -
01:00 เชลแน่ม ทาวน์
เชลซี(ยู21) -
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup)
01:00 ดินาโม บูคาเรสต์
เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ -
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
01:00 [15]Stade Briochin
บาสเตีย ซีเอ[18] -
01:00 [9]เลอ ม็องส์
โอร์แลงส์ ยูเอส[14] -
01:00 [4]เซอด็อง
สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี[6] -
01:00 [17]เกรไตล์
เรด สตาร์ 93[12] -
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
01:00 [3]ซามาเล็ค
เอนพ์พี[6] -
โปรตุเกส ลีก คัพ (โปรตุเกส ลีก คัพ)
01:00 ซานตาคลารา
ปอร์โต้ +1.25
+1
+1.25
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
01:00 ไอร์แลนด์เหนือ(ญ)
ออสเตรีย(ญ) -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
01:05 สกอตแลนด์(ญ)
สวีเดน(ญ) -
สวิส คัพ (Switzerland Cup)
01:15 อีเวอร์ดอน
เอฟซี ซูริค -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
01:15 เวลส์ (ญ)
เอสโตเนีย (ญ) -
brazil youth (brazil youth)
01:15 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน)
วาสโก ดา กามา (ยู 20) -
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup)
01:30 Jeunesse Molenbeek
ซูลเต้ วาเรเกม -
01:30 เมเชเลน
แซงต์ กิลลุส -
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship)
01:30 [9]กรีน็อค มอร์ตัน
แพททริค ทริสเทล[4] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
01:30 [18]ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์
เมโทรโพลิแทน โปลิศ[7] -
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
01:30 [4]Sportivo Ameliano
สปอตติโว อิเทโน่[13] -
01:30 [2]เรซิสเตนเซียเอสซี
อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี.[7] -
01:30 [3]ทาคัวรี่ เอฟบีซี
รูบิโอ นู อะซุนซิออง[12] -
01:30 [15]2 เด มาโย พีเจซี
สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่[6] -
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
01:45 [2]เอซี มิลาน
โตริโน่[12] -1
เดเอฟเบโพคาล (เดเอฟเบโพคาล)
01:45 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค
ไฟร์บวร์ก +1
01:45 เนิร์นแบร์ก
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา +0.25
+0
+0.25
01:45 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ -0.75
คาราบาวคัพ (EFL Cup)
01:45 เชลซี
เซาแธมป์ตัน -1.5
-1
-1.25
01:45 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
ซันเดอร์แลนด์ -0.5
01:45 อาร์เซน่อล
ลีดส์ ยูไนเต็ด -0.5
-1
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup)
01:45 มูสครอน เปรูเวลซ์
สตองดาร์ด ลีแอช -
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ (England Johnstone)
01:45 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 21) -
01:45 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21) -
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
01:45 [15]เยโอวิล ทาวน์
วอคกิ้ง[11] -
01:45 [22]อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
เวย์เม้าท์[19] -
01:45 [21]เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
โดเวอร์ แอทเตลิก[23] -
01:45 [17]วีลด์สโตน เอฟซี
กริมสบี้ ทาวน์[1] -
01:45 [20]คิงส์ ลินน์
บอร์แฮม วู๊ด[3] -
01:45 [16]ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
เร็กซ์แฮม[12] -
01:45 [7]น็อตต์สเคาน์ตี้
บรอมลีย์[6] -
01:45 [9]อัลทริงแคม
โซลิฮัลล์ มอร์[8] -
01:45 [10]สต็อคพอร์ท เคาน์ตี
บาร์เน็ต[18] -
01:45 [2]เชสเตอร์ฟิลด์
อีสต์ไลก์[13] -
01:45 [4]ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์[5] -
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship)
01:45 [8]ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
ควีน ออฟ เซาธ์[7] -
01:45 [10]ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก
เรธโรเวอร์ส[2] -
01:45 [1]อินเวอร์เนสส์
อาร์บรอท[5] -
01:45 [6]อายร์ ยูไนเต็ด
คิลมาร์น็อค[3] -
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
01:45 [10]ดันแกนน่อน สวิฟท์ส
ครูซาเดอร์[6] -
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
01:45 [18]เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด
กุยเซลีย์[15] -
01:45 [8]บอสตัน ยูไนเต็ด
ยอร์ค ซิตี้[7] -
01:45 [22]เซาธ์ปอร์ท เอฟซี
ดาร์ลิงตัน[13] -
01:45 [1]เอเอฟซี ฟิลด์
สเปนนีมูร์ ทาวน์[4] -
01:45 [3]ชอร์เล่ย์ เอฟซี
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์[9] -
01:45 [2]แบล็คเลย์ ทาวน์
อัลเฟรตัน ทาวน์[10] -
01:45 [19]เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด
เค็ทเทอริ่ง ทาวน์[11] -
01:45 [16]เชสเตอร์ เอฟซี
กลูเซสเตอร์ ซิตี้[21] -
01:45 [6]ครูซอน แอชตัน เอฟซี
เกทส์เฮด[5] -
01:45 [14]เลมิงตัน
ฟาสเลย์ เซลติก[12] -
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
01:45 [5]เซนต์ อัลบัน ซิตี้
บิลเลอร์เคย์ ทาวน์[19] -
01:45 [10]ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์
ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์[13] -
01:45 [4]เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด
เบรนทรี ทาวน์[20] -
01:45 [6]ดัลลิช แฮมเลต
เมดสโตน ยูไนเต็ด[3] -
01:45 [12]ชิพเพนแฮม ทาวน์
เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์[21] -
01:45 [7]ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี
อีสต์บอร์น โบโรห์[11] -
01:45 [15]เวลลิ่ง ยูไนเต็ด
แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์[9] -
01:45 [18]สลอค ทาวน์
บาธ ซิตี้[17] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
01:45 [3]พูล ทาวน์
ทรูโร ซิตี้[14] -
01:45 [12]เยท ทาวน์
ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์[1] +0
01:45 [2]ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด
ซอลส์บิวรี่ เอฟซี[6] -
01:45 [10]แฮร์โรว์ โบโร่
โกสปอร์ท โบโรห์[5] +0.25
+0
wales challenge league cup (wales challenge league cup)
01:45 บาลา ทาวน์
นิวทาวน์ เอเอฟซี -
01:45 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี
โฮลลีย์เวลล์ -
01:45 ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน -
01:45 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี
Pontypridd -
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
01:45 [10]พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์
โบเวร์ส พิทซี[19] -
01:45 [6]โบจนอร์ เรจิส ทาวน์
โฟล์คสโตน อินวิคต้า[4] -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
01:45 ไอซ์แลนด์(ญ)
ไซปรัส (ญ) -
San Marino cup (San Marino cup)
01:45 เอสพี ลิเบอร์ตาส
โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ -
01:45 ทรี ฟิโอริ
Fiorentino -
01:45 ซาน โจวันนี
เอสพี โดมัญญาโน -
01:45 เอส.เอส.มูราต้า
Entai Ravi Tucci -
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
01:45 [10]บิ๊กเกรซเวด ทาวน์
เลสตัน เอฟซี[7] -
01:45 [5]รอยสตัน ทาวน์
บานบุรี ยูไนเต็ด[3] -
01:45 [9]แทมเวิร์ธ
ฮิทชิน ทาวน์[21] -
01:45 [11]สแตรทฟอร์ด ทาวน์
รัชเดน ไดมอนด์[13] -
01:45 [20]นูเนียตัน โบโรห์
อัลเวเชิร์ช[8] -
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
02:00 [11]เอสปันญ่อล
แอธเลติก บิลเบา[8] +0
เคเอ็นวีบี คัพ (KNVB Beke)
02:00 เอ็นเอซี เบรด้า
วีวีวี เวนโล -0.5
-0.25
-0.5
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
02:00 [8]คลับ กัวบิร่า
เดอะ สตรองเกสต์[3] -
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
02:30 [13]บียาร์เรอัล
คาดิส[17] -1.25
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
02:30 [2]ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก
เอฟยูเอส ราบัท[14] -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
03:00 เอกวาดอร์ (ญ)
เวเนซุเอลา (ญ) -
โปรตุเกส ลีก คัพ (โปรตุเกส ลีก คัพ)
03:15 สปอร์ติ้ง ลิสบอน
ฟามาลิเคา -1.75
-1.25
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
04:00 [6]เอ็นบิกาโด เอฟซี
มิลเลียนนาริออส[2] -
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
05:00 [5]ซีอาร์บี แม็คซิโอ
กอริติบ้า พีอาร์[1] -0.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
05:00 [17]อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา
ซีเอฟ แอตแลนเต้[2] -
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
05:15 [15]รีล โปโตซี่
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์[7] -
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
05:30 [3]Forge FC
Cavalry FC[1] -
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
06:00 [7]เอเลี่ยนซา เพตโทรลา
เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน[11] -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน