ราคาบอล.cc
ผลบอล 9 พฤษภาคม 2564ผลบอล 8 พฤษภาคม 2564ผลบอล 7 พฤษภาคม 2564ผลบอล 6 พฤษภาคม 2564ผลบอล 5 พฤษภาคม 2564ผลบอล 4 พฤษภาคม 2564ผลบอล 3 พฤษภาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 7 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
06:10 GA Sampaio
Atletico Roraima -1.5
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2)
06:15 ASC Entente Sebkha
FC Nouakchott -
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
07:00 [COL D1(a)-2]อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่(N)
ริเวอร์เพลท[ARG D1-7] +0.75
07:00 [COL D1(a)-7]แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า(N)
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ[BRA D1-11] +0
-0.25
▼▼+0.25
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา)
07:00 [14]ซานโต อังเดร(N)
มิราสโซล[5] +0.5
▼▼+0
07:00 [7]พัลไมรัส
ซานโตส[13] -0.25
-0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
07:00 [9]ริโอแกรนด์วัลเล่ย์
San Diego loyalty[29] +0.25
+0
+0.25
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
07:00 CD Independiente Juniors
เดปอร์ติโบ กีโต้ +0
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
07:30 [PER D1(a)-5]สปอร์ต ฮวนคาโย่(N)
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา[BRA SP-3] +1.25
+1
▲▲+1.5
07:30 [ARG D1-5]ซาน ลอเรนโซ่
12 เดอ อ็อคทูเบอร์[PAR D1(c)-7] -1.25
▼▼-0.75
07:30 [URU D1(c)-2]ซีเอ เพนาโรล
ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย)[PAR D1(c)-10] -1
-1.25
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา บี (Brazil Campeonato Paulista B)
08:00 [6]เซา เบอร์นาร์โด้(N)
เตาบาแต[14] -0.5
08:00 [5]ริโอ คลาโร่(N)
เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า[4] +0
+0.25
08:00 [12]อูแด็กซ์ เซา เปาโล
อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี[15] -0.25
08:00 [7]เอเอ ปอร์ตูเกซ่า
Monte Azul SP[13] -0.25
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
08:00 [(a)-5]เดปอร์ติโวโอโกตัล
ดิเรียนเกน[(a)-2] +0.75
+0.5
08:00 [(a)-3]มานากัว เอฟซี
เรอัล เอสเทล[(a)-1] +0.25
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา)
08:15 [6]เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี
อิทัวโน่ เอสพี[11] -0.5
-0.25
-0.5
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
09:00 [VEN D1C-2]เดปอร์ติโบ ลา กัวรา
อเมริกา เด กาลี[COL D1(a)-8] +0.25
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
09:00 [COL D1(a)-6]ลา อีคูดัด(N)
ลานุส[ARG D1-14] +0
+0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
13:00 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี
บริสแบน สไตรเกอร์ส -
13:00 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ -
13:00 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน
แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี -
13:00 โลแกน ไลท์นิ่ง
บริสแบน โรว์ (เยาวชน) -
13:00 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด
โกลด์ โคสต์ ไนท์ -
13:00 เพนินซูล่า เพาเวอร์
ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี -
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
14:00 [11]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20)
เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20)[13] -
14:00 [2]โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20)
แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20)[9] -1.25
14:00 [4]อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20)
ฮูม ซิตี้ (ยู 20)[5] -
14:00 [8]อัลโตน่า เมจิค (ยู 20)
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20)[10] -
14:00 [6]เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20)
เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20)[1] -
14:00 [7]กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20)
อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20)[12] -
14:00 [14]แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20)
เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20)[3] +1.25
+1.5
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
14:00 Awassa Kenema
Hadiya Hossana +0.25
+0
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
15:00 ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี
มัคคาบี้ อฮิลัคซอล -0.25
+0
15:30 เบต้า นาฮาริย่า
ไอรอนี่ บีไน คาบุล -0.25
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
15:30 Western Spirit Reserves
อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง) -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
16:00 [6]แมนลี่ ยูไนเต็ด
มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์[10] +0
-0.25
+0
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
16:00 สเปเซีย(ยู 19)
โครโตเน่ (เยาวชน) -0.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
16:00 [U-2]เอฟเค ทิวเมน
ครีลย่า โซเวียตอฟ 2[U-15] -2.5
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
16:00 เอสซี เบียร์ ชีบา
เอ็มเอสฮาโปเอล เยรูแฮม +3
16:00 MS Jerusalem
มัคคาบิ ไออนนี่ เนติวอท +0
16:00 เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ
ฮาโปเอลคริยาด โอโน +1.25
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
16:00 Runaway Bay Green
ปาล์ม บีช -
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga)
16:00 FK Alga Bishkek
FC Abdish-Ata Kant -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
16:30 [12]เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
คาปาลาบา บูลด็อก[8] +0.5
▼▼+0
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
16:30 ไอออนนิ โมดิอิน
FC Arad -2
16:30 เอฟซี เบี่ยต้า เยเนฟ
มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์ +2.75
+3
16:30 ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน
มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา +0
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
16:30 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ)
เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) -5.5
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
16:35 [4]อดิไลเด้ ยูไนเต็ด
เวลริงตัน โฟนิค[9] -0.25
-0.5
-0.25
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
16:45 [7]เลค แมคควอรี
ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์[8] +0.5
+0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
17:00 [9]กรีน กัลลี่ คาวาเรีย
อีสเทิร์น ไลออน เอสซี[11] -0.75
-1
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
17:00 [7]แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ
เอฟซี เทลาวี[9] -
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
17:00 [3]ทัน กวางนินห์
ฮอง อันห์ ยาลาย[1] +0.25
+0
17:00 [14]ซงลาม เหงะอาน
ฮานอย ทีแอนด์ที[7] +0.5
▲▲+1
17:00 [13]ไซ่ ง่อน เอฟซี
ทันห์ เฮาห์ เอฟซี[5] -
17:00 [12]ไฮฟอง เอฟซี
บินห์ดินห์[8] +0.25
+0
17:00 [2]เดอะ คอง
ฮองลินห์ ฮาตินห์[10] -1.25
-1
17:00 [6]บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง
โฮจิมินห์ซิตี้[11] -0.5
17:00 [4]นัม ดินห์ เอฟซี
เอสเอชบี ดานัง[9] -0.5
south australian premier league (south australian premier league)
17:00 [4]เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี
มอดบูรี่ เจ็ท[3] +0
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
17:00 [A-10]ชูตัน กูซาร์
แยงไกเยอร์[A-8] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
17:00 [U-7]ไดนาโม บรานัวล์
เชลยาบินสค์[U-6] +0.25
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
17:00 [8]ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส
อาบาฮานี[3] +1.25
+1
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League)
17:00 เปรสตัน ไลออนส์
บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี -1.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
17:15 [4]เมลเบิร์น ไนท์
เซ้าท์ เมลเบิร์น[1] +0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
17:15 [6]เมโทรสตาร์ เอสซี
โครย์ดอน คิงส์[7] -0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
17:30 [14]แดนดินัง ซิตี้ เอสซี
เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์[5] +1.25
▼▼+0.75
17:30 โอคไลจ์ แคนนอนส์
แดนน็อค ธันเดอร์ -
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
17:30 [7]เวสต์เทิร์นสปิริท
อคาเซีย ริดจ์[11] -0.25
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
17:30 [8]มอร์แลนด์ เซบราส
มอร์แลนด์ ซิตี้[5] +0
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
17:30 [3]ไพน์ฮิลส์
นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด[2] -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
17:30 เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์
Beitar Ashdod -1.75
17:30 Bnei Bir Al Maksur
มัคคาบี้ มาอาลอท์ทาร์ชิฮา +0.5
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
17:30 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์
มิทเชลตัน เอฟซี +0.25
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League)
17:30 สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล
Western United FC NPL +1.75
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
17:45 [8]มินยอร์ เพอร์นิค
เอฟซี ฮีบาร์[6] -
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
17:45 ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ)
Fulham United (W) -2.25
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
18:00 [9]ชีรัค
บานานต์ส[5] -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
18:00 [S-6]ชิมชอน คาฟร์ กาซิม
เอฟซี ดิโมนา[S-15] -
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
18:00 [6]ชักดิดี้
เอฟซี ซิโอนี่[1] -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
18:00 ไอโรนี่ เนเชอร์
ฮาโปเอล บีไน มัสมัส -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
18:00 ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ)
Perth SC (W) -
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
19:00 [4]ซาแลร์นิตาน่า
เอ็มโปลี[1] +0
19:00 [2]เลชเช่
เรจจิน่า[10] -0.5
-0.25
▲▲-0.75
19:00 [8]เบรสชา
ปิซ่า[13] -0.25
▲▲▲-1
19:00 [17]โคเซนซ่า 1914
มอนซ่า 1912[3] +0
19:00 [11]โฟรซิโนเน่
วิเชนซ่า[14] -0.25
-0.5
▼▼+0
19:00 [16]อัสโคลี่
ชิตตาเดลล่า[6] +0.5
▼▼+0
19:00 [5]เอซี เวนิช
ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี[15] -0.25
▲▲-0.75
-0.5
19:00 [20]เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า
คิเอโว่[7] +0.25
▲▲▲+1
19:00 [12]เครโมเนเซ่
เปสคารา[19] -0.25
-0.5
19:00 [18]เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี
สปอล[9] +0
+0.25
+0
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
19:00 [2]คิดชี
ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี[7] -
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
19:00 [5]โลโคโมทีฟ ทบิลิซี
ดีลา กอริ[4] -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
19:00 [S-17]ฮาโปเอล เบนาย ลอด
เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา[S-14] -
19:00 [S-11]เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด
มัคคาบี้ ชารายิม[S-9] -
19:00 [S-8]ฮาโปเอล อิกซาล
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา[S-7] -
19:00 [S-5]ฮาโปฯมาร์โมเร็ค
อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม[S-16] -
19:00 [S-18]ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน
MS Ironi Kuseife[S-13] -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
19:00 [19]Al Semawah
อัล กูวา อัล จาวิย่า[1] -
19:00 [9]Al Karkh
อัล โชลต้า[4] -
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga)
19:00 ตัมเมกาตาร์ตู(ญ)
FC Lootos Polva Womens -
19:00 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ)
วาปรุส แปร์นู(ญ) -
19:00 Ajax Tallinna Women
Suure-Jaani United (w) -
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
19:00 [7]Lokomotiv Vitebsk (w)
Dinamo-BGUFK Minsk (w)[1] -
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
19:00 [9]เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่
Gareji Sagarejo[5] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
19:00 [U-3]เอฟซี โนโวซีบีสค์
เอฟเค อูราล-2[U-10] -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
19:00 [B-4]มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23)
คริสตัล พาเลซ(ยู 23)[B-7] -
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
19:00 [18]โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23)
สวอนซี ซิตี้ (ยู 23)[16] -0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
19:00 Hapoel Mahane Yehuda
ชิมชอน เทลลอาวีฟ +0
19:00 เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม
เอฟซี ออซมา โฮลอน -1
19:00 ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน
Moadon Sport Roch Tel Aviv -
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
19:00 Sebeta City
Sidama Bunna -
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
19:00 ซากาตาล่า เอฟเค
คาราบาจโลคบาตัน -
19:00 เอฟเค โมอิก บากู
ซัมกายิต เอฟเค 2 -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
19:30 [8]เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี
ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา[16] -
19:30 [11]ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก
ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา[12] -
19:30 [4]Hapoel Bueine
ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส[15] -
19:30 [7]ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า
ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา[10] -
19:30 [9]ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี
รูบิ ชาปิร่า[13] -
19:30 [6]ฮาโปเอล บีไน ปาเดส
มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม[14] -
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
19:30 [14]ครีมิน ครีเม็นชุก
เนวา เทอร์โนพิล[12] -
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
19:45 [A-3]โซรัซ FK อูลกัช
กอเตปา เทสฮ์เกนท์[A-6] -
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
20:00 [9]เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ
สลาเวน โคปริฟนิก้า[7] -0.25
+0
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
20:00 [5]ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน
ฮาโปเอล ริซอน[7] -
20:00 [1]ฮาโปเอล นาซาเรท
ฮาโปเอล อิกซาล[6] -
20:00 [13]ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม
ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา[15] -
20:00 [10]มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ
ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม[16] -
20:00 [9]ฮาโปเอล อฟูล่า
ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี[14] -
20:00 [11]ฮาโปเอล รานาน่า
คาฟร์ กาซิม[12] -
20:00 [3]เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า
เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย[4] -
20:00 [2]ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม
ฮาโปเอล รามัต กาน[8] -
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
20:00 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
บาเต้ โบริซอฟ -
20:00 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค
ดินาโม มินส์ค -
20:00 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์
เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ -
20:00 สลาเวีย โมซีร์
ดินาโม เบรสต์ -
20:00 ตอร์ปิโด มินส์ค
เอฟเค วิเท็บส์ค -
20:00 เอฟซี รุค เบรสต์
สปุตนิก -
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
20:00 [6]เอฟเคทุซลา ซิตี้
เอฟเค ซาราเยโว[1] -
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
20:00 [7]เอฟซี ฟลอเรชติ
ดาเซีย-บุยอูคานี[6] -
20:00 [5]ดินาโม ออโต
สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ[8] -
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
20:00 [15]ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส
Ahrobiznes TSK Romny[4] -
20:00 [9]เฮอร์กี้-สปอร์ท
Alians Lypova Dolyna[7] -
20:00 [1]เวเลซ
คริสตัล[16] -
20:00 [5]เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า[2] -
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
20:00 [3]เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19)
บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19)[6] -
moldova division 2 (moldova division 2)
20:00 FC Sireti
CSF Baliti -
20:00 [4]ซีเอสเอฟ สปาร์ตา
Flacara Falesti[13] -
20:00 โกลเดนี
FC Sucleia -
20:00 Olimp Comrat
เอฟซี เชอร์ริฟ บี -
20:00 วิคตอเรีย บาร์ดาร์
เอฟซี คาฮูล-2005 -
20:00 โดรเชีย
อิสกร้า สตาลี่ -
20:00 [8]FC Tighina
เรอัล ซัคเซส[10] -
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
20:00 [5]เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ)
FK Rostov (w)[7] -
20:00 ซแวซด้า 2005 (ญ)
คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) -
20:00 Zenit St Petersburg (W)
ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) -
20:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ)
Rubin Kazan (w) -
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
20:00 [9]Hang Sai
สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า[10] -
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
20:00 [5]เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ
ดาเชีย มิโอวินี่[3] -
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
20:00 [11]อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ
บังกลาเทศ โปลิสคลับ[9] -
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
20:00 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง)
บานฟิลด์(สำรอง) +1.25
20:00 โคลอน (สำรอง)
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) -0.25
20:00 ฮูรากัน(สำรอง)
ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) +0
20:00 ราซิ่ง คลับ (สำรอง)
ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) -0.75
20:00 River Plate CA Reserves
ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) -1.75
20:00 พลาเทนเซ่(สำรอง)
โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) -0.5
20:00 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง)
เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) -0.25
20:00 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง)
เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) -0.5
20:00 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง)
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) -0.25
20:00 นีเวลล์ส (สำรอง)
ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) -0.25
20:00 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง)
เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) +0.25
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
20:00 Wakiso Giants FC
defense forces -
20:00 Malaba youth Football
Kyetume -
20:00 URA Kampala
Onduparaka FC -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
20:30 Maccabi Ironi Yafia
เอฟซี่ อาห์วา การ์ป มันดา -1
-0.75
20:30 ชิมชอน บีเนียทาย์ยิบ
Hapoel Qalansawe +0.25
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
21:00 [9]พีเคเอ็นพีเอฟซี
กลันตัน[7] -
21:00 [4]กลันตันยูไนเต็ด
ซาราวักยูไนเต็ด[2] -
21:00 [11]FAM-MSN Project Squad
ตรังกานู บี[3] -
21:00 [6]ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2
เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า[1] -
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
21:00 [10]ตอร์ปิโด คาตูซี่
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี[3] -
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
21:00 [13]เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค
โวลิน ลุตส์ค[6] -
21:00 [11]Vpk Agro Magdalinovka
Polissya Zhytomyr[10] -
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
21:00 [1]โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ)
เอฟเค ไรยาซาน (ญ)[9] -
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
21:00 [2]เอฟเค มินสก์ (ญ)
ABFF U19 (w)[8] -
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
21:30 [6]เบโร่ สตารา ซากอร่า
อาร์ดา[4] -0.25
-0.5
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
21:30 โอโบโลน เคียฟ
เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ -
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
22:00 [11]เทเลค กรอซนี่ย์
สปาร์ตัก ตัมบอฟ[16] -2.5
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
22:00 [10]เนีย ซาลามิส
เอร์มิส อราดิปปู[12] -
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
22:00 [7]บันก้า การ์ซได
บอลติกปาเนเวจิส[2] -
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
22:00 [9]ออดราออปอเล
พุชช่า นิโปโลมิเช่[13] -0.25
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
22:00 [14]สมอร์กอน เอฟซี
เนเมน กร็อดโน่[15] +1
+0.75
▲▲+1.25
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
22:00 [2]ซีเอส เปโตรคุบ
โคดรู โลโซวา[10] -
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
22:00 [14]Suduva Marijampole II
เอฟเค ทราไก 2[11] -
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
22:00 [3]Sportist Svoge
โดโกเรต์ส รัซกราด 2[4] -
22:00 [15]โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา
เอฟซี โซโสโพล[7] -
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
22:00 [12]บราเทอร์ส ยูนิออน
พสุนธรา คิงส์[1] -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
22:00 [A-4]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23)
เชลซี(ยู 23)[A-2] -
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
22:00 [12]NK Dubrava Zagreb
เฮชเอ็นเคซิบาเลีย[10] -
22:00 [9]NK Orijent Rijeka
รูเดส[3] -
22:00 [14]อินเตอร์ ซาเปรซิค
เอ็นเค โอปาติยา[4] -
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
22:00 คลับ อเมริกา (ญ)
ไทเกรส(ญ) +0.75
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
22:00 Estrela da Amadora
อูเนียว ไลเรีย +0
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
22:00 โกดอย ครูซ (สำรอง)
แบนฟิลด์(สำรอง) -0.75
กานา พรีเมียร์ (Ghana Premier)
22:00 WAFA
อักกรา เกรท โอลิมปิกส -
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
22:00 เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ
ACSO Filiasi -0.5
ไนจีเรีย เนชันนอล ลีก (Nigeria National League)
22:00 Malumfashi FC
Yobe Desert Stars -
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
22:05 [6]เฮชเอ็นเคซิเบนิค
อิสทรา 1961 พูลา[10] -0.25
+0
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
22:20 [1]เมส เคอมัน
โคเชห์ ทาเลย์[11] -
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
22:30 [8]เอสเจเค ไซนาโจเอน
เฮดไอเอฟเค[3] -0.25
-0.5
22:30 ลาห์ติ
คูพีเอส -
22:30 [7]เคทีพี ค็อตก้า
ฮอนก้าเอสพู[12] +0.75
+1
+0.75
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
22:30 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น
อารัว -
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
22:30 [5]เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ)
พีเค-35 วานต้า (ญ)[6] -
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
22:30 [8]โปลิ ทิมิโซอาร่า
คราอิโอว่า[1] -
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
22:40 [17]ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
ราดอมเมียร์ก ราดอม[2] +0.25
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
22:45 [5]ซอร์คพูชาน พักแดชท์
Chooka Talesh[16] -
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
22:59 [11]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก[9] -0.25
-0.5
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
22:59 อิลเวส แทมเปเร่
เอชเจเค เฮลซิงกิ -
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
22:59 [2]เบามิต ยาโบลเนค
เทปลิเซ่[15] -1.25
-1.5
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
22:59 [3]จีเคเอส ทิคี
โกลนิค เลชน่า[4] +0
-0.25
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
22:59 [(a)-17]อคาเดเมีย กันโตเลา
สปอร์ต บอยส์[(a)-8] +0.5
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
22:59 [6]เคเอส กูเกซี
วัลลัซเนีย[3] -
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
22:59 [10]เอชพีเอส(ญ)
ฮอนก้าเอสพู (ญ)[3] -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
22:59 [1]มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19)[12] -
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga)
22:59 [1]ซาคุสปอร์ติง(ญ)
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ)[3] -
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
22:59 [3]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2
Laanemaa Haapsalu[6] -
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
22:59 [C-2]เจเอส เฮอร์คิวลีส
โอแอลเอส โอลู[C-11] -1.25
-1
-1.25
22:59 [C-3]อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2
โอทีพี โออูลู -0.5
22:59 [C-4]เจบีเค เพียตาร์ซาริ
เอสเจเค อคาร์ติเมียร์[FIN D2-11] +1
+1.25
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
22:59 [12]กลอเรีย บูซัว
คอนคอร์เดีย เชียจน่า[14] -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
22:59 [A-3]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23)
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23)[A-1] -
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
22:59 KS Polonia Sroda Wlkp
เอลเลน่า โตรัน -0.5
ฟุตบอลทีมชาติอิหร่านอายุไม่เกิน 23 ปี (IRAN UNDER 23)
22:59 เมส เคอมัน(ยู 23)
Gol Gohar U23 -0.75
22:59 Naft Ahvaz U23
Shahin Bushehr U23 -0.75
22:59 ราฟซานจาน(ยู 23)
เซปาฮานอิสฟาฮาน(ยู 23) +0.5
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League)
22:59 ASFA-Yennenga
Majestic FC -
22:59 RC Bobo Dioulasso
Leopard St Camille -0.5
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
23:10 [1]เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์
ลาฟนิทซ์[3] -1
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
23:30 [13]ฮันโนเวอร์ 96
ดาร์มสตัดท์[10] -0.25
+0
23:30 [3]โฮลสไตน์ คีล
ซังค์ เพาลี[7] -0.25
+0
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
23:30 [5]เฟรเดอริเซีย
เฮอฟอล์จ โคเก้[6] -0.5
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
23:30 [10]เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา
เอฟซี ไลเฟริ่ง[2] +1
+1.25
23:30 [11]เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์
เอสวี ฮอร์น[16] -0.75
23:30 [7]คัพเฟ่นเบิร์ก
ราปิด เวียนนา (เยาวชน)[15] -0.25
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
23:30 [7]ฟูแลด ครูเซสตัน
กอล โกฮาร์ เอฟซี[4] -
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
23:30 [3]คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)
วิทสโจ จีไอเค (ญ)[6] -
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
23:30 ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี
Immigration FC +0
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
23:45 [8]เดอร์รี่ ซิตี้
ลองฟอร์ด ทาวน์[9] -0.25
-0.5
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
23:45 [3]เอสเตกฮลัล
ซบ อฮัน[13] -
23:45 [1]เซปาฮัน
เพอร์เซโปลิส[2] -

ผลฟุตบอลวัน 8 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
00:00 [8]โอเดนเซ่ บีเค
อัลบอร์ก[9] +0.25
+0
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
00:00 [4]เอฟเค โซชิ
โรเตอร์ โวลโกกราด[15] -1
-1.25
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
00:00 [10]เคียสโซ
วินเตอร์ทูร์[6] +0
-0.25
00:00 [8]เอสซี เครียนส์
เอฟซี ธูน[2] +0.25
+0.5
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
00:00 [4]เฮลซิงกอร์
วีบรอก[1] +0.5
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
00:00 [5]ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย
ซีเอสเคเอ โซเฟีย[3] +0.75
▲▲▲
+1.75
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
00:00 [9]โดซ่า คาโตโกเปีย
เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี[13] -
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
00:00 [6]เอฟซี โกเมล
ซลูตัสค์[11] -0.75
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
00:00 [14]ฮัทต้า คลับ
อิตติฮัต คาลบา[7] -
00:00 [10]กอร์ ฟัคเค่น
อาห์ลี อัล ฟูจารัช[13] -
00:00 [12]อัจมาน
อัล ชาร์จาห์[3] -
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
00:00 [10]เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค
เอสซี เวิร์ล[7] -
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
00:00 [A-9]เอฟซี ปิเซ็ค
แอดมิร่า ปราฮา[A-5] -
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
00:00 [E-7]เอสซี แมนสดอร์ฟ
เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์[E-13] -
00:00 [E-12]FC Andelsbuch
เวียเนอร์ วิคตอเรีย[E-9] -
00:00 [E-5]Team Wiener Linien
Ask-bsc Bruck/leitha[E-2] -
00:00 [E-11]น็อยซีเดิล
เวียนเนอร์ เอสซี[E-1] -
00:00 [C-7]เอสซี คาลสดอฟ
ซานตาอานา[C-2] -
00:00 [C-9]เอสซี ไวซ์
SV Spittal[C-14] -
00:00 [E-3]เอสวี ลีโอเบนดรอฟ
Traiskirchen[E-4] -
00:00 [C-10]ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี
อัลเลอไฮเลเกน[C-11] -
00:00 [C-5]ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก
สตวร์ม กราซ (เยาวชน)[C-6] -
00:00 [E-10]Karabakh Vienna
SV Stripfing Weiden[E-6] -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
00:00 [B-8]โรสกิลด์
วอนลอส[B-7] -
sweden div 3 mellersta (sweden div 3 mellersta)
00:00 [VG-2]วาสต้า ฟลอรุนด้า
อัสซีริสก้า บีเค[VG-9] -
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
00:00 พูมาส ยูนัม (ญ)
มอนเทอร์เรย์(ญ) +1.25
▼▼+0.75
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
00:00 วิตอเรีย เซตูบัล
เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ -0.25
หมู่เกาะ ฟาร์โร ดิวิชัน 1 (Faroe Islands Division 1)
00:00 ไวกิงเกอร์ โกตู 2
บี36 ทอร์ชาฟน์ 2 -1
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
00:10 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)
เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 -
00:10 ออสเตรีย ลัสเตนัว
เอสเคยู อัมเสตทเทน -
00:10 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
FC Superfund Pasching -
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
00:10 [3]เฮชเอ็นเคกอริก้า
แซดเอ็นเคโอซีเยค[2] +0.5
+0.25
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
00:15 [3]ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)
เอสซีซันด์(ญ)[11] -
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
00:30 [12]โบลูสปอร์
เอสคิเซไฮสปอร์[18] -2
00:30 [16]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์
อุมรานิเยสปอร์[8] +0
+0.25
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women's)
00:30 [8]เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ)
ซโวลเล่ (ญ)[5] -
00:30 [6]เอสซี ฮีเรนวีน (ญ)
วีวี อัลค์มาร์ (ญ)[7] -
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
01:00 [9]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
วิเทสส์ อาร์นเฮม[4] +0.5
+0.25
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
01:00 [18]เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)
อัลเมเร่ ซิตี้[4] +1
01:00 [5]เอ็นเอซี เบรด้า
เอ็มวีวี มาสทริสช์[12] -1
01:00 [14]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)
โวเลนดัม[7] +0.5
+0.75
+0.5
01:00 [16]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)
เดอ กราฟสคัป[2] +0.75
01:00 [17]อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี[9] +0.5
▼▼+0
+0.25
01:00 [20]ดอร์เดรชท์
เอสซี คัมบูร์[1] +1.75
▲▲+2.25
01:00 [3]โก อเฮด อีเกิ้ลส์
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น[6] -0.5
01:00 [8]โรด้า เจซี
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[15] -1
-1.25
01:00 [19]เดน บอสช์
เอสซี เทลสตาร์[13] +0
+0.25
01:00 [10]เฮลมอนด์ สปอร์ต
เอฟซี ออสส์[11] -0.25
+0
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
01:00 [14]ฟามาลิเคา
ซานตาคลารา[7] -0.25
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
01:00 [1]กราสฮ็อปเปอร์
สเตด โลซาน อูชชี[5] -0.75
-0.5
01:00 [9]เนอชาแตล ซามักซ์
เอฟซี วิล 1900[7] -0.25
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
01:00 [7]มีโซโกวีซิส-ซโซรี่
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน[6] -
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
01:00 [2]เคอาร์ เรย์ยาวิค
เคเอ อคูเรย์รี่[6] -0.75
-0.5
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
01:00 Stade Briochin
วิลเลฟรองเช -
01:00 เกววีลย์ อูแอส
บาสเตีย -
01:00 โชเลท เอสโอ
เลอ ม็องส์ -
01:00 อาวรองเช่
เซเต้ เอฟซี -
01:00 โอร์แลงส์ ยูเอส
อูแอส กงการ์กโน่ -
01:00 ลียง ดูเชรี่
บรูค พีรอนนาส -
01:00 [7]โอร์แลงส์ ยูเอส
เลอ ม็องส์[4] -0.5
01:00 อานซี
บูโลญจน์ -
01:00 เรด สตาร์ 93
บาสเตีย ซีเอ -
01:00 เกรไตล์
สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี -
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
01:00 [ICE PR-11]กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส
ธอร์ อคูเรย์รี่[5] -
01:00 [4]กรินดาวิค
ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์[6] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
01:00 ทีเอสวี ชไตน์บัค
ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ -
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
01:00 [2]ดูนาเรีย คาลาราซี
ราปิด บูคาเรสต์[4] -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
01:00 [A-11]เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23)
อาร์เซน่อล (ยู 23)[A-10] -
01:00 [B-12]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23)
แอสตัน วิลล่า (ยู 23)[B-10] -
01:00 [A-6]เอฟเวอร์ตัน (ยู 23)
เซาแธมป์ตัน (ยู 23)[A-13] -
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
01:00 [4]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23)
ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23)[17] -
Brazil DDL (Brazil DDL)
01:00 Sapucaiense RS
โนโว โฮไรซอนท์ -
01:00 ซานตาครูซ(RS)
โนวา ปราตา อาร์เอส -
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
01:00 Canedense U20
Londres U20 -1
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
01:15 [(a)-9]ยูทีซี กาฮามาร์ก้า
เดป.ซาน มาร์ติน[(a)-6] -0.25
+0
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League)
01:15 AS Sonabel
AS Police Ouagadougou -0.5
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
01:25 [4]เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค
กราเซอร์ เอเค[6] -0.75
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
01:30 [6]ซาเกลบี้ ลูบิน
โปกอน เซซิน[3] +0.25
+0
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
01:30 [10]สตุ๊ตการ์ต
เอาก์สบวร์ก[13] -0.75
▼▼-0.25
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
01:30 [6]ราซิ่ง เกงค์(ญ)
เอนด์ราต อาลาส (ญ)[8] -
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
01:30 [19]เจนเนอรัลลามาดริด
ซีเอ อัตลาส[5] -
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division)
01:30 กลาซีส ยูไนเต็ด เอฟซี
FCB Magpies -
01:30 Grazies Union
Brunos Magpie -
Brazil Campeonato Maranhense (Brazil Campeonato Maranhense)
01:30 โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ
Juventude MA -
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
01:40 [2]อัล-ชาบับ(ซาอุฯ)
อัล ฮิลาล[1] -
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
01:45 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก
แชมร็อค โรเวอร์ส -
01:45 [6]ดันดาล์ค
สลิโก โรเวอร์ส[3] -0.5
-0.25
-0.5
01:45 โบฮีเมี่ยนส์
ฟินน์ ฮาร์ปส์ -
01:45 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด -
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
01:45 [4]ราซิ่ง เกงค์
คลับบรูซ[1] +0.25
+0.5
+0.25
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
01:45 [3]เชลบอร์น
แอธโลน ทาวน์[1] -0.75
-0.5
01:45 [2]ยูซี ดับลิน
Treaty United[4] -1
-0.75
01:45 [6]ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์
เบรย์ วันเดอเรอร์ส[7] -0.25
+0
-0.25
01:45 [9]คอร์ก ซิตี้
เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)[10] -1.25
01:45 [5]คาร์บินทารี เอฟซี
โคห์บ รัมเบลอ[8] -0.5
-0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
01:45 [A-11]เดปอร์ตีโบ ไมปู
แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร[A-5] -
บราซิล คอมเปโอนาโต้ ปาราเอนเซ่ (Brazil Campeonato Paraenze)
01:45 4 de Julho
Gauss PI -
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
01:50 [4]อัล ทาวอน
อัล อาห์ลี[9] -
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
02:00 [5]ล็องส์
ลีลล์[1] +0.5
+0.75
+0.5
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
02:00 [5]เรอัล โซเซียดาด
เอลเช่[19] -1.25
-1
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
02:00 [13]เตเนริเฟ่
อัลเมเรีย[3] +0
+0.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
02:00 [3]เลสเตอร์ ซิตี้
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[17] -1
-1.25
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
02:00 [5]อัล อาห์ลี ดูไบ
อัล วาเซิ่ล[9] -
02:00 [11]อัล ด๊าฟร่า
บานนี่ ยาส[2] -
02:00 [1]อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์)
อัล ไอน์[6] -
02:00 [8]อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์)
อัล นาเซอร์ ดูไบ[4] -
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League)
02:00 [4]อัล มูฮารัค
มานาม่า คลับ[3] -
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
02:00 [9]ไคตัน
อัล คาดเซีย[2] -
02:00 [7]อัล-ชาบับ(คูเวต)
อัล คูเวต เอสซี[5] -
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
02:00 [(a)-15]เรอัล ซานต้า ครูซ
บลูมมิ่ง[(a)-11] -
คูเวต ดิวิชัน 1 (Kuwaiti Division One)
02:00 [4]Burgan SC
Al Gela[5] -
02:00 [2]ยาร์มุค
อัล ซาลิบิคัท[3] -
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
02:00 [1]เจเนอรัลกาบาเยโร่
คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา[16] -
คัมปิโอนาโต ซูล-มาตู-โกรสซินเซ (Brazil Campeonato Sul-Matogrossense)
02:00 Uniao ABC
คอสต้า ริก้า เอ็มเอส -
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
02:15 [8]ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง
กอเดรนเกอร์[ICE D2-1] -
iceland division 2 (iceland division 2)
02:15 [3]ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก
Throttur Vogur[7] -
02:15 [1]ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์
เรยเนียร ซานเกอร์ได[5] -
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
02:30 [5]อัล จาซีรา
อัล บากา[12] -
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
03:00 ปาชูกา(ญ)
อัตลาส(ญ) -0.25
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
03:15 [16]เบาวิสต้า เอฟซี
ซีดี ทอนเดลา[10] -0.5
-0.75
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
03:30 [(a)-12]เอเลี่ยนซา ลิม่า
อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล[(a)-15] -0.75
-0.5
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
03:30 เบลกราโน่
ซานมาร์ติน ทูคูมัน -
03:30 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่
ซาน เทลโม่ -
03:30 กิมนาไซ เมนโดซ่า
นูเอว่า ชิคาโก้ -
03:30 Club Atletico Guemes
ซีเอ บราวน์อโดรกู -
03:30 เดปอร์ติโว เรยสตาร์
อัลมิแรนเต้ บราวน์ -
03:30 ซานตา มาริน่า ตันดิล
วิลล่า ดาลมิเน -
03:30 เอลมาโกล
ซานมาร์ติน ซานฮวน -
03:30 เดปอร์ตีโบ โมรอน
กิลเลอร์โม่ บราวน์ -
03:30 ทริสแทน ซัวเรส
อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย -
03:30 เทมเปอร์ลีย์
แอตเลติโก้ แอตแลนต้า -
03:30 เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้
ชาคาริตา จูเนียร์ส -
03:30 อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่
เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส -
03:30 คิลเมส
อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า -
03:30 ออล บอยส์
อินสติทูโต เด คอลโดบา -
03:30 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้
แอดเตริโค ราแฟล่า -
03:30 กิมนาเซีย จูจุย
บาร์รากัส เซ็นทรัล -
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
03:30 อัล-อาห์ลี เบงซี่
อัล นาเซอร์ เบงซี่ -
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
03:30 WAA Banjul
Tallinding United -0.5
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
04:00 [E-2]คาราคาส เอฟซี
มิเนรอสเดอกัวยาน่า[E-5] -
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
04:00 เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ)
ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) +0
+0.25
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
04:15 King Nouakchott
ASC Tevragh Zeine +0.5
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
05:00 อิตติฮัด เด แทงเจอร์
ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย -
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
05:00 คอสตา เดล เอสเต
เทาโร เอฟซี -
05:00 อาราเบ้ ยูนิโด้
สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต -
05:00 เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น)
พลาซ่า อมาดอร์ -
05:00 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า
แอตเลติโก้ ชิริกี้ -
05:00 Herrera FC
ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ -
05:00 Veraguas FC
ซานฟานซิสโก เอฟซี -
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
05:30 บีเค มิลาน
GAMTEL -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
06:00 นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี
ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ -
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
06:00 เอฟซี นูอาดิโบ
Kaedi FC -1
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
06:00 CA Independiente de la Chorrera Reserves
SD Atletico Nacional -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน