ผลบอล 27 มิถุนายน 2567ผลบอล 26 มิถุนายน 2567ผลบอล 25 มิถุนายน 2567ผลบอล 24 มิถุนายน 2567ผลบอล 23 มิถุนายน 2567ผลบอล 22 มิถุนายน 2567ผลบอล 21 มิถุนายน 2567

ผลฟุตบอลวัน 25 มิถุนายน 2567

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
FT 06:30 4 1 Atenas 2-2
0-1
Deportivo Camioneros 1 4 -0.25
-0.5
USA USL League Two (USA USL League Two)
FT 07:00 AHFC Royals 2-2
2-1
Twin City Toucans -
โคปาอเมริกา (โคปาอเมริกา)
FT 08:00 1 บราซิล 0-0
0-0
คอสตาริกา 2 -1.75
-2.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 08:00 1 [4]ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 3-0
1-0
Kompozit[3] 2 -
USA USL League Two (USA USL League Two)
FT 08:00 3 Utah United 1-1
0-0
Boulder Cty Utd 2 -0.25
aff u-16 youth championship (aff u-16 youth championship)
15:00 บรูไนดารุซซาลาม(ยู 16)
เมียนมาร์(ยู16) -
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
15:00 NWS Spirit FC U20
ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) -0.5
-0.25
Mongolia Cup (Mongolia Cup)
15:00 เอฟซี อูลานบาตอร์
Khoromkhon Club -1.5
-1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
16:00 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก
เอ็มเอฟเค ชรูดิม -0.25
-1
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
16:00 Irkutsk
Rodina Moskva III -
Malaysia MFL Cup (Malaysia MFL Cup)
16:00 เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส
Pilau PinangU23 -0.75
16:15 Kedah II
Kelantan United U23 -0.25
Australia New South Wales Super League (Australia New South Wales Super League)
16:30 Bulls Academy
Dulwich Hill SC -1.75
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
16:30 Lions FC U23
Peninsula Power U23 -0.75
-1
Malaysia MFL Cup (Malaysia MFL Cup)
16:30 Kuala Lumpur City U23
Kuching City U23 -1
Australia NPL Victoria U23 ( Australia NPL Victoria U23 )
16:45 Dandenong Thunder U23
Altona Magic U23 +1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
17:00 [11]สปิริต เอฟซี
ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค[15] -0.5
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
17:00 [6]คองเอ็น เนนเดน เอฟซี
ฮอง อันห์ ยาลาย[11] -0.75
-0.5
17:00 [9]บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง
บินห์ดินห์[2] +0
+0.25
17:00 [4]ไฮฟอง เอฟซี
ฮานอย ทีแอนด์ที[3] +0
17:00 [7]โฮจิมินห์ซิตี้
กวาง นัม[10] +0
-0.5
17:00 [1]นัม ดินห์ เอฟซี
Khatoco Khanh Hoa[14] -3
-3.25
17:00 [13]ซงลาม เหงะอาน
ฮองลินห์ ฮาตินห์[12] -0.5
-0.25
17:00 [8]ทันห์ เฮาห์ เอฟซี
เดอะ คอง[5] -0.25
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
17:00 Tsirang FC
Tensung FC +0.5
+0.25
+0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
17:00 ซิดนีย์ ยูนิเวอร์ซิตี้
South Coast Flame FC +2
+1.75
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
17:30 [3]ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์
แทจอน ซิติเซน[11] -0.5
17:30 [5]ซูวอน ซิตี้
กวางจู เอฟซี[6] +0.25
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
17:30 [12]กยองนัม เอฟซี
เอฟซี อันยาง[1] +0
+0.25
17:30 [2]ชุนนัมดรากอนส์
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์[5] +0.25
+0
17:30 [11]ซองนัม เอฟซี
Chungnam Asan[7] -0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
18:00 มาริบอร์
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
18:00 [11]เหอหนาน เจี้ยนเย้
Qingdao Zhongchuang Hengtai[15] -1.25
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
18:00 [5]เกเฟล ไอเอฟ (ยู 21)
บรอมมาโปคาร์น่า (ยู 21)[3] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
18:00 [6]อาร์เซน่อล ตูล่า 2
FK Spartak Tambov[10] -
Mongolia Cup (Mongolia Cup)
18:00 เดเรนเอฟซี
Selenge Press +0.25
+0.5
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
18:30 Haimen Codion
ShaanXi Union +0.25
+0
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
18:35 [16]หนันท่ง ฉื่อยัน
เทียนจิน เทนด้า[7] +0.25
18:35 [14]เสฉวน
เจ้อเจียง กรีนทาวน์[6] +0.5
19:00 [8]อู่ฮั่น ทรี ทาวน์
เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี[1] +1.5
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
Post. 19:00 Hawassa City FC
Bahir Dar Kenema FC +0
aff u-16 youth championship (aff u-16 youth championship)
19:30 กัมพูชา (ยู16)
เวียดนาม(ยู16) +2.5
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga)
19:30 FC Talant
อาเลย์ +0.25
Mozambique Championship (Mozambique Championship)
19:30 Brera Tchumene
Baia de Pemba F.C -0.25
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen)
20:00 เอฟซี กูเต้
วาซาลุนด์ ไอเอฟ +0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
20:00 [2]FK Kosmos Dolgoprudny
Dinamo Vladivostok[1] -
Calcutta Football League (Calcutta Football League)
20:30 Mohammedan SC Reserves
Wari AC -2.75
-2.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
21:00 รีดอมเลีย
ราปิด บูคาเรสต์ +0.5
+0.75
21:00 เบามิต ยาโบลเนค
วิคตอเรีย ซิซคอฟ -0.75
-1
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
21:00 ชิลี (ยู 17)
โคลัมเบีย ยู17 -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
21:00 ดินาโม มอสโก บี
Baltika-BFU Kaliningrad -
21:00 เชอตาโนโว มอสโก
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk -
21:00 [8]ซัลยุต
คแวนท์ ออบนินส์ค[13] -
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League)
Post. 21:00 อัล เมอร์รีคห์
Tuti SC Khartoum -
Post. 21:00 อัล-ฮิลาล
Hay Al Wadi -
WAFF U19 Championship (WAFF U19 Championship)
21:00 โอมาน(ยู 19)
คูเวต ยู19 -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
21:30 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์
ซีล่า เอฟเค -
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
21:30 [5]โคแคน
ชูตัน กูซาร์[4] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
21:30 Dinamo Saint Petersburg
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ -
21:30 [15]เอฟเค โคลอมนา
FK Khimki B[5] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
22:00 โอเอฟเค เบลเกรด
เอฟเค มอร์นาร์ -
22:00 เชอร์โน มอร์วาร์น่า
โบเตฟ พล็อฟดิฟ -
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
22:00 [9]เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก
เมตต้า/ลู ริกา[8] -0.75
ฟินนิช คัพ (Finland Suomen Cup)
22:00 เอฟซี ฮาก้า
พีเค-35 วานตา -1.75
-1.5
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
22:00 [10]Olympic FK Tashkent
เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน[8] -0.25
-0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
22:00 [14]FK Pobeda Junior
FK Kuban Kholding[12] -
22:00 Dynamo Vologda
ซนามย่า ทรูด้า -
22:00 สปาร์ตัก มอสโก 2
ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก -
22:00 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก
FC Tver -
22:00 [9]เอฟเค อาร์ยาซาน
สโตรกิโน่ มอสโก[11] -
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
22:00 Puerto Nuevo Reserves
Central Ballester (R) +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
22:30 เอฟซี ธูน
สตาเด้ นยอนเนียส -1
ฟินนิช คัพ (Finland Suomen Cup)
22:30 เคพีวี คอคคูล่า
ลาห์ติ +1.25
+1
22:30 อินเตอร์ ตูร์คู
แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค -3
22:30 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา
คูพีเอส +3
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
22:30 [12]เอฟเค โอริออล
SKA Khabarovsk II[14] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
22:59 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค -
22:59 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น
SGV ไฟร์เบิร์ก +0
22:59 วินเตอร์ทูร์
บาเดน -2
22:59 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค
ราปิด บูคาเรสต์ +0.5
+0.25
22:59 เอฟเค สเกนดิจา 79
KF Llapi -0.75
-1
ฟุตบอล ยูโร (UEFA European Championship)
22:59 ฝรั่งเศส
Play-off Winner 1 -1.25
-1.75
22:59 เนเธอร์แลนด์
ออสเตรีย -0.25
-0.5
ฟินนิช คัพ (Finland Suomen Cup)
22:59 วันตา
เอซี โอลู +2.5
22:59 เอสเจเค ไซนาโจเอน
วีพีเอส วาซ่า +0
-0.25
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
22:59 [2]เอล อาห์ลี
ซามาเล็ค[10] -0.75
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
22:59 [4]ไมปา
PPJ Akatemia[6] +0
+0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
22:59 ซาเทิร์นมอสโก
ลูกิ อีเนอร์จีย่า -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
23:30 FC Olten
อารัว -
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
23:30 บีเค มิลาน
Gambia Ports Authority -
23:30 Kanifing East FC
Immigration FC -0.25

ผลฟุตบอลวัน 26 มิถุนายน 2567

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
00:00 Oudenaarde
เมเชเลน -
00:00 แอฟเซ ลีแอช
RFC Raeren-Eynatten -
00:00 TSV Abtswind
เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส +1.25
+1.5
+1.25
00:00 FC Ismaning
เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค -
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen)
00:00 Sunnersta AIF
Jarfalla -
00:00 IF Haga
Borens -
00:00 Kristianopels GoIF
ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม -
00:00 Herrestads AIF
เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ -1
00:00 IK Zenith
ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ -
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
00:00 ลุนด์ บีเค
ทอร์น ไอเอฟ -0.75
-1
womens norway cupen (womens norway cupen)
00:00 Start Kristiansand (W)
วาเลเรนก้า (ญ) -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
00:30 [13]สเมดบี้ เอไอเอส
BK Ljungsbro[9] -
brazil youth (brazil youth)
01:00 ซานโตส(เยาวชน)
บาเฮีย (เยาวชน) -1
01:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน)
โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) -1
iceland womens premier league (iceland womens premier league)
01:00 [9]เคฟลาวิค(ญ)
เบรย์ดาบลิค (ญ)[1] +1.75
01:00 [8]ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ)
ฟีลเคียร์(ญ)[10] -1.5
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
01:00 ริเวอร์เพลท(ญ)
San Luis FC (W) -1
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
01:00 ยูเวนตูเด้ ลาส เพียรดาส (สำรอง)
Albion fc Reserves -0.5
WAFF U19 Championship (WAFF U19 Championship)
01:00 ซาอุดีอาระเบีย(ยู 19)
เยเมน (ยู 19) -
Iceland U19 League (Iceland U19 League)
01:00 เลคเนียร์ เคบี(ยู19)
ฟจอลเนอร์ (ยู 19) -
01:00 เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19)
ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) -
iceland womens premier league (iceland womens premier league)
01:15 [3]ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ)
วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ)[2] +0.5
+0.75
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
01:15 เอ็นโคปิ้งก์
เอฟโอซี ฟาร์สต้า -1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
01:30 Ballyclare Comrades
เดอะ นิว เซนต์ส +2.5
+2.75
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
01:30 [15]3 เดอ เฟบเบรโร่
อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี.[9] +0.5
01:30 [8]คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา
Atletico Tembetary[4] +0
Iceland U19 League (Iceland U19 League)
01:30 ไอเอ คาริ (ยู 19)
HK YmirU19 -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
01:45 ลิฟวิงสตัน
Broxburn Athletic -3.25
-3.5
-3.25
01:45 เอลจิน ซิตี้
คีธ -3
01:45 ควีน ออฟ เซาธ์
ไคลด์ -
ฟุตบอล ยูโร (UEFA European Championship)
02:00 อังกฤษ
สโลวีเนีย -1.25
-1.5
02:00 เดนมาร์ก
เซอร์เบีย -0.25
โบโตล่า (Morocco cup)
02:00 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก
เอ็มซีโอ อุจดา -1.5
Iceland U19 League (Iceland U19 League)
02:00 ไวกิงเกอร์(ยู 19)
Afturelding Hviti U19 -
brazil youth (brazil youth)
02:30 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน)
ครูไซโร่ (เยาวชน) +0
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
03:00 San Antonio(ECU)
มอนต้า เอฟซี +0
-0.25
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
Post. 03:00 Atenas
ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ -
Iceland U19 League (Iceland U19 League)
03:00 Fylkir/Ellidi U19
Fram/Ulfarnir U19 -
03:00 Selfoss Hamar Aegir Arborg U19
ฮัวการ์ (ยู 19) -
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
04:00 Jacksonville Armada U23 (W)
North Port Fusion (W) -
โคปาอเมริกา (โคปาอเมริกา)
05:00 เปรู
แคนาดา -0.25
+0.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
05:00 [10]มิราสโซล
ซานโตส[6] +0
05:00 [1]อเมริกา เอ็มจี
อาไว เอฟซี เอสซี[2] -0.75
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
05:00 เรอัล โนโรสเต้
Democrata SL/MG +0
+0.25
USA USL League Two (USA USL League Two)
Post. 05:00 South Bend Lions
ซาน ฟรานซิสโก เกรนส์ เอสซี -
Post. 05:00 นอร์ทแคโรไลนา เอฟซี (ยู 23)
ชาร์ลอ อีเกิลส์ -
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
06:00 KC Courage (w)
Union KC (W) -
USA USL League Two (USA USL League Two)
06:00 SC United Bantams
โทแบคโค โร้ด -1.5
06:00 NONA FC
Inter Gainesville KF -2.5
06:00 Blackwatch Rush
Pathfinder FC -0.75
Post. 06:00 Toledo Villa FC
AFC Cleveland -
Post. 06:00 เดย์ตัน ดัทช์ ไลออนส์
เอฟซี บัฟฟาโล -
USL W-League Women (USL W-League Women)
06:00 ชิคาโก ซิตี้ เอสซี (ญ)
River Light SC (W) +0
+0.25
+0
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน