ราคาบอล.cc







ผลบอล 10 ธันวาคม 2564ผลบอล 9 ธันวาคม 2564ผลบอล 8 ธันวาคม 2564ผลบอล 7 ธันวาคม 2564ผลบอล 6 ธันวาคม 2564ผลบอล 5 ธันวาคม 2564ผลบอล 4 ธันวาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 8 ธันวาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
Uruguay Paly Off (Uruguay Paly Off)
FT 06:30 2 พลาซ่า โคโลเนีย(N) 1-1
1-1
ซีเอ เพนาโรล 2 +0.5
+0.75
+0.5
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
FT 06:30 5 Sportivo Baradero 1-0
1-0
Deportivo Estudiantes 5 -0.25
FT 06:30 6 Atletico Carcarana 0-4
0-1
Puerto San Martin Futbol 2 -0.25
-0.5
FT 06:30 2 ซีดี ลิเบอร์ตาด 2-0
0-0
Union y Juventud Bandera 1 6 -0.75
Pend 06:30 แอตเลติโก้ ปารานา
CA Belgrano Parana -0.25
+0
-0.25
FT 07:00 CSD Accion Juvenil de Rio Cuarto 6-0
2-0
Olimpo Laborde 1 -2.25

-0.75
FT 07:00 3 Mariano Moreno Junin 3-0
1-0
9 de Julio Chacabuco 6 -0.75
-0.5
FT 07:00 3 Club Sportivo 9 de Julio 1-1
0-0
Atenas 2 -0.75
FT 07:00 3 Union Sociedad Italiana 1-2
0-0
CAYB Campana 1 -0.25
FT 07:00 2 เบน เฮอร์ ราฟาเอลา 2-0
1-0
Colon de San Justo 3 -0.5
FT 07:15 2 Juventud Pueyrredon 0-1
0-0
EFI Juniors 4 +2.75
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
FT 07:15 2 อัลตอส ฮอร์นอส ซาปลา 1-0
1-0
Monterrico San Vicente 2 -0.75
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 13:00 Zibo zi cheng(N) 1-2
1-2
ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์[C-6] -
FT 13:00 [A-5]เจ้อเจียง ยี่เถิง เอฟซี(N) 1-2
0-2
Hubei Huachuang Project -
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 13:00 1 Persija Muda 4-1
2-1
MC Utama -0.75
FT 13:00 1 Dogiyai FC 0-1
0-1
Persimer Merauke 2 -0.75
FT 13:00 1 Jakarta City 5-1
2-1
ABC Wirayudha -1.5
-1.75
FT 13:30 4 Citeureup Raya FC 2-1
1-0
PSGJ Kabupaten Cirebon -1.25
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 14:00 3 [3]ไซโบ้ ซันเดย์(N) 2-0
0-0
ปักกิ่ง ลี่ กง[5] 3 -0.75
-1.25

-0.25
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 14:00 4 Persebi Boyolali 2-1
1-0
Persak Kebumen 2 -0.25
-0.5
FIFA Council cup U17 (FIFA Council cup U17)
FT 14:00 แซมเบีย ยู 17(N) 1-2
1-1
แองโกลา (ยู17) -
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
Pend 14:05 PS Benteng
Persibutara -1.25
-1.5
Nepal super (Nepal super)
FT 14:15 2 Himalayan Sherpa Club 1-1
1-0
Nepal Police Club 1 +0.25
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 15:30 3 PCB Persipasi 6-0
3-0
Bintang Timur FC 1 -1.5
-1.25
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 15:45 2 [6]เมลเบิร์น ซิตี้ 1-0
0-0
เพิร์ท กลอรี่[5] 4 -1
-1.5
-1.25
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 16:00 2 [9]เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 0-0
0-0
เอฟซี กากรา[GEO D2-2] 1 2 -0.5
FT 16:00 3 [GEO D2-3]เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ 2-0
2-0
ตอร์ปิโด คาตูซี่[8] 1 +0.25
+0
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
FT 16:00 1 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (ยู 19) 1-1
0-0
เชลซีเอฟซี (ยู 19) 3 +0.5
+0.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:00 [AUS D1-11]ซิดนีย์ เอฟซี 0-0
0-0
FC Macarthur[AUS D1-1] 1 3 -0.5
+0
-0.75
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 16:00 1 Renal FC 1-8
0-6
พีเอส เบงกูลู +1.25
+1.5
อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ (อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ)
FT 16:30 [148]เมียนมาร์(N) 2-0
1-0
ติมอร์-เลสเต[194] 1 -1.25
-1.5
-1.25
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 16:30 1 บังกาลอร์ อินดีเพนเดนซ์ 3-1
0-1
เดคคาน โรเวอส์ เอฟซี 1 +0
-0.25
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 16:30 Bardral Urayasu Futsal 3-2
1-0
Peace Does Machida Futsal -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:00 2 [KOR D2-3]แทจอน ซิติเซน 1-0
0-0
แกงวัน เอฟซี[10] 2 +0
+0.25
-0.25
Malta Cup (Malta Cup)
Pend 17:00 วิกตอเรียวันเดอเรอส์
Melita FC Saint Julian -
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league)
Postp 17:00 [4]แอทเลติก เอสคาลเดส
เอฟซี ออร์ดิโน[6] -0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:00 5 ซานทูซู เอฟซี 0-0
0-0
Urduliz FT 3 -0.25
+0
FT 17:00 3 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย 1-1
0-0
ซีเอฟโซลเลอร์ 8 -1
-0.75
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 17:00 [1]เลอร์นายิน อาร์ทซัค 1-0
0-0
อลาชเคิร์ท บี[8] -1.75
-2.25
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
Postp 17:00 [13]แอง แยง
ฟ๋อเฮียนเอฟซี[12] -
Postp 17:00 [6]คองเอ็น เนนเดน เอฟซี
ด่องตัมลองอัน[3] -
Postp 17:00 [2]บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี
ดั๊ก ลั๊ก[5] -
Postp 17:00 [10]Tuan Tu Phu Tho
เกิ่น เทอ เอฟซี[8] -
Postp 17:00 [1]Khatoco Khanh Hoa
ทีทีบีดี ฟูดอง[4] -
Postp 17:00 [7]Huda Hue
บิ่ญ เฟือก[11] -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 17:00 [5]ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 0-0
0-0
เอ็นโซเอียยูไนเต็ด[17] 3 -0.5
-0.75
ฟุตบอลหญิง โปรตุเกส คัพ (Portugal Campeonato Nacional Women)
FT 17:00 มาริติโม่(ญ) 0-3
0-2
บราก้า(ญ) 2 +2
+2.25
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 17:30 [3]อาร์แมน โกฮาร์ 2-1
1-0
Kheybar Khorramabad[4] -0.25
-0.5
+0
FT 17:30 [18]แมชชีน ซาซี่ 2-2
1-0
Shams Azar Qazvin[15] +0.25
+0.5
FT 17:30 1 [11]ไซปา 0-0
0-0
พาร์ส โจโนบิ แจม[14] 4 -0.5
-0.75
FT 17:30 [8]Shahrdari Hamedan 1-1
1-1
Shahrdari Astara[10] -0.5
FT 17:30 [13]คูเนห์ เบ คูเนห์ 1-2
0-0
เอสเตกัล คูซสถาน[5] -0.25
FT 17:30 3 [2]มาลาวัน 1-1
1-1
เมส เคอมัน[6] 3 -0.5
FT 17:30 [1]แคชไค 2-0
1-0
FC Vista Turbine[12] -0.25
-0.5
-0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:30 6 CD Olimpic Xativa 0-1
0-0
เฮอร์คิวลีส2 -0.5
FT 17:30 3 CD Bullense 0-5
0-3
เยคราโน ดิปอติโว 3 +0.75
+0.5
FT 17:30 3 เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส 1-2
0-1
ED Moratalaz 2 -0.25
-0.5
FT 17:30 4 โฆเว่ เอสปันญอล 2-1
1-0
อะเซโร 1 2 +0
FT 17:30 1 CD Tarancon 0-2
0-1
วิลลารูเบีย ซีเอฟ 1 +0
+0.25
FT 17:30 4 เกตาเฟ่ บี 2-0
1-0
ราโย่ บาเยกาโน่ 2 1 2 -0.25
FT 17:30 1 อัลคอร์ค่อน บี 0-1
0-1
แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 1 +0.5
FT 17:30 5 Torrejon CF 1-0
0-0
ลาส โรซัส 1 3 +0
FT 17:30 3 1 ปาร์ลา เอสคูเอลา 1-0
1-0
ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 3 +0
-0.25
FT 17:30 1 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 1-1
1-0
AD Complutense Alcala 3 -0.5
-0.25
Pend 17:30 Inter Ibiza
ยูดี คอเยเรนเซ่ +0
FT 17:30 1 โปรตุเกตเรเต้ 4-0
2-0
Beti Gazte 1 -1.5
Greece U19 (Greece U19)
FT 17:30 2 อโตรมิโตส (ยู 19) 1-2
0-1
พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) 4 +0.75
+0.5
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
Pend 17:30 โอซิน อัลบอร์ซ
Shahin Bandar Anzali -0.5
-0.25
FT 17:30 1 Niroye Zamini 2-0
0-0
Iranjavan Bushehr 3 -1
-0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:45 3 ซีดี พราวิอาโน 0-0
0-0
ซีดี โควาดอนก้า 3 -0.25
+0
Pend 17:45 Villajoyosa
ชิลลา ซีเอฟ +0
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
Pend 18:00 [1]อารารัต
เซวาน บอย[5] -1.25
-1.5
-1.25
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
Pend 18:00 [8]ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน)
Stal Rzeszow Youth[12] -
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 18:00 [2]Peinsa F.S. Cartagena Futsal 8-1
3-1
Xota Magna Gurpea Futsal[8] -
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league)
Postp 18:00 [5]เอฟซี ซานต้าโคโลม่า
ยูอี ซานต้า โคโลม่า[2] +0
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 18:00 [17]ซาฮิน บูเชอร์ 0-0
0-0
Mes Shahr-e Babak[7] +0.75
+1
+0.5
FT 18:00 3 [16]Esteghlal Mollasani 0-1
0-1
โคเชห์ ทาเลย์[9] 2 +0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
Pend 18:00 ซีเอ ฮูราแคน
ซีดี กวาดาลาฮารา +0.5
Pend 18:00 ซีดี การีนา
เฆเรซ เดปอร์ติโว -0.25
Pend 18:00 AD San Clemente
Miguelturreno -0.5
-0.75
FT 18:00 3 อัลเมเรีย บี 1-0
0-0
UD Torre del Mar 1 3 -0.75
FT 18:00 4 เซบีย่า ซี 2-1
1-1
ซีเอ แอนโตเนียโน่ 8 -0.75
FT 18:00 5 Athletic Torrellano 1-1
0-0
เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ 3 +0
FT 18:00 2 กอร์โดบา บี 1-1
0-1
เรเครติโบ อูเอลบา 4 +0.25
FT 18:00 2 1 CE Campos 0-0
0-0
CD Serverense 2 -1
-1.25
FT 18:00 1 ซานราฟาเอล 0-1
0-1
San Jodie 1 4 -0.25
FT 18:00 4 ลีพิโด เดอ บัวซาส 0-0
0-0
ซีดี ช็อกโก 3 -0.75
-1
-0.75
FT 18:00 4 ซีเอฟ โนอาห์ 1-2
1-0
Viveiro CF 2 -0.25
FT 18:00 ซีดี คาเบเซนเซ 1-2
0-0
โคนิล ซีเอฟ -0.5
Postp 18:00 ซีดี ลีอัลตัดท์
Luarca CF -0.5
-1.25
FT 18:00 2 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) 3-1
2-0
ซีดี ซาน อิคนาซิโอ 1 -0.5
FT 18:00 4 AD Cartaya 1-2
0-2
ซีดี เตรรา 3 +0.5
FT 18:00 1 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 3-0
1-0
SD Navarro CF 2 -1.25
-1
FT 18:00 3 คอนสตานเซีย 0-1
0-1
Portmany 2 -0.5
FT 18:00 3 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 1-1
0-1
Torrent C.F 3 -1
-1.25
FT 18:00 1 CD Llanes 0-3
0-2
เรอัล โอเบียโด้ บี 1 +0
FT 18:00 6 ซีพี บียาร์โลเบลโด 3-2
1-0
ซีดี อิเยร์กาส 3 -0.5
Pend 18:00 พูเอนเต้ เจนิล
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ -0.75
-0.5
FT 18:00 3 ซีดี ฮัวโตร เวก้า 1-0
1-0
โมทริล ซีเอฟ 2 +0.25
FT 18:00 2 Ursaria 2-0
1-0
RSD อัลกาล่า เอนาเรส 5 -0.25
FT 18:00 5 1 อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ 2-0
0-0
CD Huetor Tajar 4 +0.5
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 1 [11]เชียงใหม่ เอฟซี 1-0
0-0
แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี[7] 2 -0.25
+0
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 18:00 2 [16]บาริโต ปูเตรา(N) 0-2
0-1
เปอร์ซิค เคดีรี่[13] 1 -0.5
+0
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 18:00 1 1 [12]Rekord Bielsko Biala Women 0-5
0-2
คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ)[3] 1 +3.5

+4.5
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
18:00 เออี พรัท
เอสดี ฟอร์เมนเตรา +0
-0.25
FT 18:00 1 [3-11]เออี พรัท 1-1
1-1
เอสดี ฟอร์เมนเตรา[3-2] 1 -0.25
+0
-0.25
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 18:00 2 ฟอเรสต์ เรนเจอส์ 2-2
0-2
Green Buffaloes 2 +0.25
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 18:00 2 กามาช่า 4-0
2-0
Forjaes 2 4 -0.75
-1
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
18:00 [5]Tatung FC
มหาวิทยาลัยฟูเจน[4] -
18:00 [6]Taiwan CPC
ไถหนันซิตี้[1] -
Nepal super (Nepal super)
FT 18:00 Jawalakhel Youth Club 0-2
0-2
มาชฮินดรา เอฟซี 3 +0.5
+0.75
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
FT 18:00 1 1 โควา พีดาเด้(N) 0-2
0-0
Oriental Dragon 2 -0.25
FT 18:00 4 Pevidem SC(N) 1-4
0-3
วิตอเรีย กิมาไรส์ บี 1 +1
+0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:10 5 อลาเบส 2 1-1
1-0
เอสซีดี ดูรานโก้ 5 -0.5
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:30 1 [B-2]หนันท่ง ฉื่อยัน(N) 1-2
1-1
ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี[A-3] 1 -0.75
+0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
Pend 18:30 CD Atletico Paso
CD Vera -0.25
FT 18:30 4 Intergym Melilla 1-1
0-0
อัลฮัวริโน 4 +0.75
+1
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 4 [B-1]เฉิงตู ซินเฉิง(N) 1-0
0-0
อู่ฮั่น ทรี ทาวน์[C-1] 2 +0.25

-0.75
-0.5
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga)
FT 19:00 3 [5]เบรกัลนิก้า สติป 1-2
0-0
ราบ็อตนิคกี้[8] 3 -0.25
FT 19:00 4 [1]เอฟเค ชคูปิ 1-1
0-0
เอฟเค สเกนดิจา 79[3] 5 -0.25
-0.5
FT 19:00 [4]เรโนวา 1-1
0-0
FK Tikves Kavadarci[10] 3 -0.5
FT 19:00 1 [6]มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 4-1
2-0
อคาเดมี่ ปานเดฟ[2] 1 2 +0
FT 19:00 1 [12]เปลิสเตอร์ 1-3
1-1
โบเรค เวเลส[11] 1 -0.5
-0.25
FT 19:00 5 [9]Olimpus Skopje Balashikha 1-0
0-0
FC Struga Trim Lum[7] 4 +0.25
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga)
FT 19:00 [7]เอฟเครูดาร์ 3-1
0-0
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า[2] +0.75
+1
FT 19:00 1 [1]เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 3-0
0-0
เอฟเค พ๊อดโกริซา[8] 2 -1.25
-1.5
-1.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 19:00 3 1 ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า 1-4
1-2
Tenisca 4 -0.25
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 19:00 2 [5]ลำปาง เอฟซี 2-1
0-0
ระยอง เอฟซี[13] 1 2 -0.75
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
FT 19:00 2 อตาลันต้า(ยู 19) 2-2
1-0
บียารีล (ยู 19) 1 +0
+0.25
FT 19:00 2 เบนฟิก้า(ยู 19) 1-0
1-0
ดินาโม เคียฟ (ยู 19) 1 5 -1
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 19:00 [4-7]ซีดี เมนซาเจโร่ 1-0
0-0
ซีดี มอนติโฆ่[4-9] +0
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 19:00 1 [1]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) 3-2
1-0
มักเดเบิร์ก(ยู 19)[19] 1 -2
-2.5
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:00 2 [2]กากาเมก้า โฮมบอยซ์ 2-2
0-1
แมทารี่ ยูไนเต็ด[13] 4 -1.5
Pend 19:00 [7]ยูลินซี่ สตาร์นากูรู
ทัสเคอร์[12] +0
-0.25
FT 19:00 1 1 [1]คาริโอแบงกิ ชาคส์ 1-3
1-1
เคนยา โพลิส เอฟซี[15] 2 -0.75
FT 19:00 [8]FC Talanta 2-1
1-1
Bidco United[11] -0.25
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
Pend 19:00 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2
บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 +0
Venezuela U20 League (Venezuela U20 League)
FT 19:00 4 2 เอสตูเดียนเตส เมริด้า(สำรอง) 0-1
0-0
UCV U20 -0.25
-0.5
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 19:15 1 [6]คอร์โดบา(ฟุตซอล) 6-1
1-1
ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล)[15] 1 -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 19:25 [17]นาจราน 2-0
1-0
อัล-จีล[15] -0.25
+0
Malta Cup (Malta Cup)
Pend 19:30 Sannat Lions FC
มาร์ซาสกาลา -
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league)
Postp 19:30 [3]เซนต์ จูเลีย
ยูอี เอ็นกอร์ดานี่[7] -0.75
อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ (อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ)
19:30 [126]ฟิลิปปินส์
สิงคโปร์[160] +0.75
+0.5
FT 19:30 1 สิงคโปร์ 2-1
0-0
ฟิลิปปินส์ 2 -0.75
-0.5
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:30 3 [10]โซฟาพาก้าเอฟซี 2-1
1-0
วาซิโต้ เอฟซี[14] 3 -0.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 19:35 2 [19]Al-Ameade 1-4
1-1
โอฮูด มีดินา[7] 3 -0.25
+0
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
FT 20:00 1 [12]ตริคาล่า 0-0
0-0
Olympiakos Piraeus B[3] 3 +0.5
กาตาร์ คัพ (Qatar cup)
FT 20:00 [QAT D1-11]อัล ไซลีย่า(N) 1-1
1-1
อัล การาฟา[QAT D1-4] +1.25

+0.25
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga)
FT 20:00 3 1 [5]เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 0-1
0-0
Jezero Plav[9] 1 4 -0.5
-0.75
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ)
FT 20:00 1 [GEO D1-7]แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ(N) 0-1
0-0
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี[GEO D1-4] 3 +0.5
+0.25
Malta Cup (Malta Cup)
FT 20:00 4 มาร์ซักลอกก์ เอฟซี(N) 2-2
1-1
เคอเซมอาแจกซ์ 1 -1.5
Pend 20:00 Nadur Youngster
Oratory Youths -
Pend 20:00 เครนดิ
ซิวคิจาไทเกอร์ -
FT 20:00 3 [MAL D2B-8]เซงลีอา แอทเลติค(N) 1-1
1-0
ทักเซน เรนโบว์เอฟซี[MAL D2B-2] 1 4 +0.5
พรีเมียร์ลีกหญิง โซนเหนือ (England womens northern premier league)
Postp 20:00 [2]วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ)
บริกเฮาส์ ทาวน์ หญิง[6] -
Postp 20:00 [13]ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ )
ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ)[3] -
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
FT 20:00 2 เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ยู 19) 2-0
0-0
เซบีย่า (ยู 19) 5 -0.25
-0.5
Greece Divison C (Greece Divison C)
FT 20:00 6 Poros 1-0
1-0
Almyros 3 -0.25
Zimbabwe Premier (Zimbabwe Premier)
Postp 20:00 [12]ฮาราเร ซิตี้
Yadah FC[17] -
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 20:00 Marines FC 0-0
0-0
มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต 4 -0.5
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 20:00 Buildcon FC 1-2
1-0
Nkana FC -0.25
FT 20:00 3 Nkwazi 0-1
0-0
Indeni FC 3 -0.75
FT 20:00 1 Prison Leopards FC 2-0
2-0
Konkola Blades 2 -0.5
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League)
FT 20:00 2 1 Real Tomayapo Reserves 0-2
0-1
The Strongest Reserves 3 +0.75
+1
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 20:30 3 [1]มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 3-2
1-0
โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก[3] 2 -1.25
-1
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:30 1 US Mariglianese 3-0
1-0
USD Lavello 1 1 +0.25
+0
Postp 20:30 Lentigione
Aglianese -0.5
Pend 20:30 Poggibonsi
Tiferno Lerchi -0.25
+0
20:30 ASD Citta Di Varese
SC Caronnese -
Pend 20:30 Afragolese 1944
ซาสซาริ ตอร์เรส +0
Pend 20:30 ยูเอส เปียเนเซ่
ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ +0.25
+0
+0.25
Pend 20:30 เดลต้า ปอร์โต โทลเล
AC Dolomiti Bellunesi -0.25
+0
Pend 20:30 Santa Maria
ASD Licata -0.25
Pend 20:30 Citta Di S. Agata
ASD Paterno +0
Pend 20:30 เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่
เอเอสดี บรูซาปอร์โต -0.25
-0.5
Pend 20:30 ASD Troina
ASD Biancavilla -0.5
+0
Pend 20:30 คาร์ปิ
ราเวนน่า +0.25
FT 20:30 1 เอเอสดี แคนนาร่า 2-1
1-1
Sangiovannese 1 4 -0.25
+0
FT 20:30 3 1 Vis Nova Giussano 1-5
1-1
Sangiuliano City Nova 2 +0.5
+1
FT 20:30 1 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ 0-2
0-1
ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ 3 -0.5
Postp 20:30 การาวัจจิโอ
เอ.ซี.เครม่า 1908 -0.25
FT 20:30 3 Vastese 3-0
0-0
Aurora Alto Casertano 2 -1
-1.25
FT 20:30 3 1 เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ 0-1
0-0
ASD Alcione 2 +0
-0.25
Pend 20:30 Acireale
Aversa Normanna -0.75
-1.25
-1
Pend 20:30 Ghivizzano
ริมินี่ +1.25
Pend 20:30 Giarre
คาสโตรวิลลารี่ -0.25
+0
Pend 20:30 Atletico Uri
กัสซีโน -0.25
Pend 20:30 โรทอนดา
เอฟบีซี กราวิน่า -0.5
-0.25
Postp 20:30 ASD Lornano Badese
กาวอร์ราโน -
Pend 20:30 SSD Porto D’Ascoli
Atletico Terme Fiuggi -0.25
Pend 20:30 ASD Caldiero Terme
ยูเอส เอดลิเซ +0
-0.25
+0
Pend 20:30 Unipomezia
Montespaccato +0.25
+0
FT 20:30 5 1 Cittanova Interpiana 2-2
1-1
FC Lamezia Terme 4 +0.25
+0
Pend 20:30 แรนเด
เกลบิซัน +0.25
+0.5
+0.25
FT 20:30 1 ชีติ 1-1
1-1
โตเลนติโน่ 2 +0
FT 20:30 4 เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า 2-2
1-1
ไรติ 5 -0.5
Pend 20:30 FC Matese
ASD Montegiorgio -0.25
-0.75
-0.5
FT 20:30 1 ฟอร์ลิ 0-2
0-1
Real Forte Querceta 3 -0.25
FT 20:30 2 Sammaurese 2-1
0-1
เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ 1 1 -0.25
FT 20:30 2 1 อาร์โคนาเตเซ่ 1-1
1-0
เลคนาโน 1 -0.25
-0.5
FT 20:30 2 ASD Flaminia Civita Castellana 1-3
1-2
โฟลิคโน กัลโช่ 1 -0.25
FT 20:30 2 Bagnolese 0-0
0-0
Correggese Calcio 3 +0
Pend 20:30 ASD Molfetta
ทีมอัลตามูรา -0.25
Postp 20:30 ASD Imperia
เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ +0.25
Postp 20:30 Asti
USD Pont Donnaz +0.25
+0.5
FT 20:30 2 แคตโตลิกาเอสเอ็มคาลซิโอ้ 1-1
0-1
เอซี เอสเต้ 3 +0.25
+0
Pend 20:30 คาเวเซ่
FC Messina -0.75

-2
-1.75
FT 20:30 3 เซสตริ เลเวนเต 3-5
0-3
ASD RG Ticino 1 -0.5
FT 20:30 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป 4-0
1-0
San Martino Speme 1 -1.5
-2
FT 20:30 2 Sona 1-5
0-2
ปอนเต ซาน เปียโตร 2 -0.25
FT 20:30 3 ไลกอร์น่า 0-1
0-0
FC Vado 1 -0.25
FT 20:30 4 ทราปานี่ 2-0
1-0
ปอติซี 1906 2 -0.75
-1
-0.5
Postp 20:30 เคียรี่
ฟอสซาโน่คาลซิโอ -1
-1.25
Postp 20:30 ยูเอส เลวิโก เทอร์เม
คลอเดียนเซ่ +0.25
FT 20:30 3 ASD Pro Livorno 2-3
1-2
ASD Cascina Valdera 1 6 -0.25
+0
FT 20:30 1 1 เอซี เมสเตร่ 0-2
0-0
จีเอสดี แอมโบรเซียนา 2 -0.5
Postp 20:30 กลาดิเอเตอร์
Team Nuova Florida +0.25
Postp 20:30 เอ.เอส.วาเรเซ่
SC Caronnese -0.5
Abd 20:30 สแกนดิคซิ
อาเรสโซ่ +0.25
+0
FT 20:30 2 เอพริลเลีย 0-1
0-0
ออร์ซ่าเชอน่า 6 -0.75
FT 20:30 3 ทริเทียม 0-1
0-0
Borgo San Donnino 2 +0
FT 20:30 4 โนเซริน่า 2-1
1-1
Polisportiva Virtus Matino 3 -1
-0.75
FT 20:30 1 San Nicolo Notaresco 1-1
1-0
แซมเบเนเดทเซ่ 5 -1
-0.5
FT 20:30 1 เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี 0-3
0-2
ASD Fanfulla -0.25
+0
FT 20:30 1 Cjarlins Muzane 2-1
2-1
ASD Cartigliano 2 -0.25
FT 20:30 3 1 Carbonia 1-1
1-1
Real Monterotondo 1 2 +0
FT 20:30 4 ASD Lornano Badese 2-0
0-0
US Follonica Gavorrano 4 +0
FT 20:30 1 Castelfidardo 1-1
0-0
Asd Pineto Calcio 4 +0
Postp 20:30 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่
Ge Kanter Arthur +0
Pend 20:30 Vastogirardi
ตราสเตเวเร กัลโช่ +0.5
+0.25
Pend 20:30 เอฟซีฟรานกาวิลลา
ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 +0
+0.25
+0
Pend 20:30 Real Calepina FC
US Breno +0
Pend 20:30 วิสอาร์ทิน่า
เอเอสดี มูราเวรา -0.25
Pend 20:30 ลูพาเรนเซ่ เอฟซี
เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ -0.25
Pend 20:30 กอซซาโน่
Derthona -0.25
Pend 20:30 เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่
บิสเซลเย 1913 -0.25
Pend 20:30 ASD Sancataldese
ASD San Luca +0
Pend 20:30 Insieme Formia
Cynthiabalonga +0.25
Pend 20:30 ASD Lanusei Calcio
กุยเกลียโน่ +0.5
Pend 20:30 Castelnuovo
Nereto FC -1
-1.25
FT 20:30 3 Franciacorta 3-3
1-2
Olginatese 2 -0.25
FT 20:30 2 1 ปราโต้ 1-2
1-1
เมซโซลาร่า 2 +0
Pend 20:30 Borgosesia
ACSD Saluzzo -0.25
-0.75
FT 20:30 3 1 USD Latte Dolce 0-1
0-1
เอเอสออสเตียแมร์ 2 +0
+0.25
FT 20:30 3 FB Brindisi 1912 1-1
1-1
นาร์โด 2 +0
FT 20:30 3 San Giorgio 1926 1-1
0-0
Casarano 2 -0.25
+0
FT 20:30 3 AC Leon Monza Brianza 2-2
0-1
Desenzano Calvina 2 +0.25
+0.5
FT 20:30 4 ยูเอสดี บิตอนโต 0-0
0-0
ออด๊าซ เชริโนลา 1 +0.25
Pend 20:30 เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม
USD Casatese +0.25
+0.75
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 20:45 4 [2]เปอร์ซิบ บันดุง(N) 0-3
0-0
เปอร์เซบายา สุราบายา[5] 2 -0.5
-0.25
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:45 4 โนวาร่า 1-0
1-0
TSV Klausdorf 2 -1
-1.5
-1.25
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga)
FT 21:00 2 [3]Decic Tuzi 1-0
0-0
เอฟเคเซต้า[10] 3 -1
พรีเมียร์ลีกหญิง โซนเหนือ (England womens northern premier league)
Postp 21:00 [9]สโต๊ค ซิตี้ (ญ)
น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ)[4] +0.75
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal)
FT 21:00 เปสคารา (ฟุตซอล) 1-3
0-2
คาตาเนีย(ฟุตซอล) -
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
FT 21:00 1 ยูเวนตุส(เยาวชน) 4-1
2-0
มัลโม(ยู19) 2 -1.75
-2.25
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League)
FT 21:00 1 [7]ไฮเดอราบัด(N) 1-0
1-0
เบงกาลูรู[8] 2 -0.5
-0.25
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
21:00 เอเอสดี บรา
ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ +0
FT 21:00 4 1 ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ 1-1
1-0
เอสเอส โนล่า 1925 3 -0.5
-0.75
ฟุตบอลหญิง โปรตุเกส คัพ (Portugal Campeonato Nacional Women)
FT 21:00 3 Vilaverdense (w) 0-3
0-2
สปอร์ติง(ญ) 1 +3.25
+3.5
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
FT 21:00 5 อูเนียว ไลเรีย 1-1
0-0
คัลดัส 2 -1
Liberia FA Cup (Liberia FA Cup)
FT 21:00 2 Jubilee FC 0-1
0-1
Bong Ranger 2 -0.25
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 21:15 2 FC Spinea 1966 0-0
0-0
มอนเตเบลลูนา 3 +0.25
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
FT 21:20 3 [2]คาซม่า 1-0
0-0
อัล-ชาบับ(คูเวต)[9] 3 -0.75
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 21:25 3 [18]อัล-นาดห์ฮา 2-0
2-0
อัล-ไดรห์[14] 2 -0.25
+0
-0.25
FT 21:30 4 [4]อัล-อดาลห์ 1-0
0-0
อัล-โชอาลาห์[5] 1 -0.25
+0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
Pend 21:30 Biescas
CF Calamocha +0.5
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
FT 21:30 2 [5]Interclube Luanda 4-0
2-0
Progresso[15] 1 2 -1.25
Venezuela U20 League (Venezuela U20 League)
Pend 21:30 Academia Puerto Cabello U20
Deportivo Petare U20 -0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
21:45 CD Colunga
CD Mosconia -0.75
-0.5
Pend 21:45 ซีดี ทุยล่าร์
เอล ซาน มาร์ติน -0.25
Pend 21:45 ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน
อัลมาซาน +0
Pend 21:45 CD Roces
Real Titanico Laviana +0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
22:00 Valadares Gaia FC B (W)
Desportivo Leca Do Balio (W) -2.75
-3
22:00 Feirense (w)
Vitoria SC (W) +2
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
22:00 [2]Sekhukhune United(N)
Tshakhuma TM[13] -0.25
+0
22:00 [5]สเตลเลนบอส เอฟซี
ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด[6] +0
22:00 [15]บาโรก้า เอฟซี
โมโรคา สวอลโลส์[16] +0
บาห์เรน คัพ (บาห์เรน คัพ)
22:00 [BHR D1-8]อัล มูฮารัค
อัล ฮัดด์[BHR D1-5] -0.5
Pend 22:00 [BHR D1-2]อัล ริฟฟา
บาห์เลน เอสซี[BHR D-3] -
22:00 [BHR D1-10]อัล-อาห์ลี (บาห์เรน)
อิสท์ ริฟฟา[BHR D1-3] +0.25
22:00 [BHR D-8]ซิทรา
อัล บูไดย่า[BHR D1-9] +0.75
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league)
Postp 22:00 [5]เอฟซี ซานต้าโคโลม่า
ซีอี คาร์โรอิ[8] -2


+0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
22:00 CD Torrijos
ยูบี คอนเควนเซ่ +0
22:00 Racing Villalbes
โพลโวลีน +0
22:00 Callosa Deportiva CF(N)
ซีดี โรด้า +0.25
22:00 CyDL Jupiter Leones
Colegios Diocesanos -1.25
-0.75
-1
22:00 UP Langreo B
อูรากา +0.25
22:00 CD Pozoblanco
AD Ceuta FC B +0
-0.25
22:00 Atletico Arnoia
Sofan -0.5
-0.25
Pend 22:00 ซีอี เมร์คาดัล
ลัวเซเตนเซ่ +0.5
+0.75
22:00 Atzeneta UE
แอตเลติโก้ ซากัลทิโน -0.25
22:00 อัลบาเซเต้ 2
Villacanas -1
-0.75
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal)
22:00 Lido Di Ostiav Meta Futsal
CMB Matera Futsa -
22:00 Cormar Polistena Indoor Soccer
นาโปลี (ฟุตซอล) -
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
22:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19)
บาร์เซโลน่า(ยู 19) +0.5
+1

+0
22:00 [GER U19N-9]วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)
ลีลล์(ยู 19)[FRA U19A-7] +0.25
+0.5
22:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 19)
ยัง บอยส์(ยู 19) -1.5
-1
22:00 มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19)
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19) +1.75
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
22:00 วิลาเวอเดินเซ่
เมเรลินเนเซ่ -1
22:00 AD Grijo Women
เอดี โอวาเรนเซ่(ญ) +2.25
22:00 ซัล กาดาส
มาเรีย ดา ฟอนเต้ +0.25
22:00 วิอาเนนเซ่
มาริติโม่ 2 +0.5
+0.75
22:00 Rio Ave (W)
Fiaes SC (W) -1.25
-1.5
ฟุตบอลหญิง โปรตุเกส คัพ (Portugal Campeonato Nacional Women)
22:00 SCU Torreense (W)
Famalicao (W) +0.25
Estonia U19 League (Estonia U19 League)
22:00 Tallinna JK Legion U19
JK Tallinna Kalev U19 -0.75
-0.5
ไนจีเรีย ฟุตบอล ลีก (Nigeria Women Football League)
22:00 Sunshine Queens (W)
Bayelsa Queens FC (W) +0
22:00 FC Robo (w)
Abia Angels FC (W) -1.25
-1.5
22:00 Delta Queens (w)
Rivers Angels (w) +0.25
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
22:00 เฟฟ
แอนาเดีย -0.5
-0.25
22:00 อโมร่า เอฟซี(N)
เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ -0.25
22:00 ซีเอฟคาเนลาส 2010(N)
ซานโจเนนเซ่ +0
กาตาร์ คัพ (Qatar cup)
22:10 [QAT D1-3]อัล อราบี(N)
กาตาร์ เอสซี[QAT D1-7] -0.75
+0
-0.25
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga)
22:10 [4]โอเอฟเคเปโตรวัค
เอฟเค มอร์นาร์[6] +0
-0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
22:15 CD Murense
UD Poblense +0.5
+0.75
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
22:30 [9]อามาซูลู
ออร์แลนโด้ ไพเรตส์[7] +0
+0.25
บาห์เรน คัพ (บาห์เรน คัพ)
22:30 [BHR D1-4]Al Khaldiya
อัล ฮาล่า[BHR D1-7] -0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
Postp 22:30 ซีเอสดี อาร์ซัว
Juvenil Ponteareas -0.75
22:30 เอสดี เบียไซน์
Anaitasuna +0.25
+0
22:30 Quintanar Del Rey
CD Azuqueca -0.75
-0.5
Pend 22:30 ซีดี มานาคอร์
มายอร์ก้า 2 +0.25
22:30 โอริฮูร่า
รีแคมบีออส โคลอน ซีดี -1
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
22:45 [9]สเกนเดอร์บู กอร์ซ
Egnatia[8] -0.25
22:45 [3]วัลลัซเนีย
ปาร์ติซานี ทิราน่า[6] -0.25
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
22:59 [1]ริเยก้า
แซดเอ็นเคโอซีเยค[2] +0
-0.5
-0.25
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
22:59 [7]เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า[4] +0
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
22:59 [1]บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล)
อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล)[11] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
22:59 แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ
SD Lenense -0.5
22:59 ยูดี ซาน เปโดร
แอตเลติโก้ มาลากูโน +0.5
22:59 ยูดี ลอส บาร์ริออส
ลูเซน่า +0.5
+0.75
+0.5
22:59 เอสดี ดิวส์โต
เอสดี ไลเนา +0.25
+0
22:59 ซีดี เอสตราเดนเซ่
โอเรนเซ +0
+0.25
22:59 AD Hogar Alcarreno
มันเชโก้ ซิวดัด +1
+1.25
22:59 ซีดี เอล ปาโล
รีล เจน -0.25
-0.5
22:59 ซีดี ลากุล โอแนค
โทโลซา -0.5
-0.75
22:59 บาราคแอลโด ซีเอฟ
ปาเซ เคอี -0.25
22:59 ยูดี โซโมซาส
CD Barco -0.5
22:59 ซีอี เฟลานิทซ์
ซานตันยี +0.25
22:59 Amurrio
Uritarra -1
-0.75
Botswana Premier League (Botswana Premier League)
Pend 22:59 Morupule Wanderers FC
Notwane FC -1
Pend 22:59 Security Systems FC
Gaborone United +0
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
22:59 Greater Tomorrow FC(N)
Red Hawks FC +0
22:59 Jam City(N)
บอมบาด้าเอฟซี -0.25
22:59 Dibba Oil FC
Waterside FC +0.25
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
22:59 เอฟซี เฟลเกยราส
มอนตาเรเกร -0.25
-0.5
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF)
22:59 [B-5]คาสเตลล่อน
ยูอี แอลลาโกสเตลา[B-20] -0.75
-1
Liberia FA Cup (Liberia FA Cup)
22:59 Invicible Eleven
Small Town FC -0.75
22:59 Cece United
Nimba FC -0.25
22:59 NPA Anchors
Freeport +0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
23:30 กัวดาล
ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล -0.5
-0.75
23:30 Aurrera Ondarroa
ซีดี บาสโคเนีย +0.5
23:30 Torredonjimeno
ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ +0.25
23:30 CD Torreperogil
Atletico Porcuna CF +0

ผลฟุตบอลวัน 9 ธันวาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
Malta Cup (Malta Cup)
00:00 [MAL D2A-7]ลิจา แอทเลติก(N)
ฟกูรายูไนเต็ด[MAL D2B-6] -0.5
00:00 Vittoriosa Stars
Mellieha -
00:00 เซนต์.แพทริค เอฟซี(N)
มกับบา เอฟซี +0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
00:00 CD Galapagar
ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด -0.5
-0.75
-0.5
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal)
00:00 Royal Saint Giuseppe Futsal
Cybertel Aniene Futsal -
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
00:15 [4]Vaidepenas Futsal
Manzanares FS Futsal[13] -
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
00:20 [8]อัล ฟาฮาฮีล เอสซี
อัล-อราบิคลับ (คูเวต)[5] +1
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
Postp 00:30 [8]ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์(N)
ไกเซอร์ ชีฟ[4] +0
-0.25
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
00:30 [7]Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
EiPozo Murcia Turistica Futsal[5] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
00:30 Son Veri
ซีดี บินิสซาเลม +0.75
+0.5
Venezuela U20 League (Venezuela U20 League)
00:30 การากัส(สำรอง)
Angostura FC U20 -
00:30 Caracas Futbol Club U20
Angostura FC U20 -0.75
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
00:45 [RUS PR-1]เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
เชลซี[ENG PR-3] +1
00:45 [ITA D1-5]ยูเวนตุส
มัลโม่ เอฟเอฟ[SWE D1-1] -1.75
-2
-1.75
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
00:45 เซอร์เวตต์ (ญ)
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) +3.75
+4
00:45 Zhilstroy Kharkov (ญ)
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) +3.75
+3
+3.25
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
01:00 [9]ปัลมา (ฟุตซอล)
Real Betis Futsal[14] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
01:00 Fuenlabrada B
ยูดี มาร์เบลล่า -1
-0.75
01:00 CF Fuenlabrada Promesas
CD Paracuellos Antamira -1
-0.5
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
01:00 [S-20]เอฟซี อิงโกสตั๊ดท์ (ยู 17)
Reutlingen(U17)[S-21] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
Postp 01:00 [B-20]ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม
แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น[B-7] +1
Postp 01:00 [10]เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก[5] +0.25
01:00 [S-15]เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส
รอท-ไวส์ โคเบลนซ์[S-14] +0
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
01:00 Botafogo ASF (W)
Cotinguiba SE (W) +3

+4
01:00 Barra dos Coqueiros SE (W)
Estanciano SE (W) +0.75

+2.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
01:00 CSE U20
Desportiva Alianca Youth -0.75
-1
01:00 ซีอาร์บี แม็คซิโอ (เยาวชน)
Guarany AL U20 -1.25
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
01:00 อัลแวร์กา
วิตอเรีย เซตูบัล +0
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
01:30 [W-5]ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์
โคโลญจน์ (เยาวชน)[W-6] -0.5
01:30 [W-9]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน)
ไวเด้นบรูค[W-7] -0.5
-0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
01:30 กอนเซนไฮม์
Hassia Bingen -1
01:30 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี
อาร์เอสวี ไมเนอร์ซาเกิน -2
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
01:30 พรูเบน มุนสเตอร์
SpVgg Erkenschwick -2.5
01:30 ฮัวร์ท
วีกเบอร์ก บีค +0.75
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ)
02:00 ซัตตัน ยูไนเต็ด ยู18
เบรสตันนอร์ทเอนด์(ยู 18) -
02:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด(ยู 18)
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด(ยู 18) -
02:00 Rugby Town(U18)
Cheltenham Town U18 -
02:00 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ ยู18
วัตฟอร์ด(ยู18) -
02:00 บาร์นสลีย์ ยู18
คริสตัล พาเลซ (ยู 18) -
02:00 ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส ยู18
Oldham Athletic U18 -
02:00 วูลฟ์แฮมป์ตัน ยู18
Salford City U18 -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
02:00 ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส
อาร์ซีดี คาราบันเซ่ -0.5
-0.75
-0.25
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal)
02:00 L84 Futsal
Carme Dawson -
02:00 Petrarca Padova C5 Futsal
Pessah Lo Fano -
02:00 โรมาเนีย(ฟุตซอล)
Phil diae Bolley -
02:00 Sandro Abate Avellino Futsal
VD Manfredonia Futsal -
england u23 league cup (england u23 league cup)
02:00 ฟูแล่ม(ยู 23)
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) -2
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
02:30 [10]เลบันเต(ฟุตซอล)
Jaen Paraiso Interior Futsal[3] -
malta womans 1st league (malta womans 1st league)
02:30 [4]Raiders Lija (W)(N)
เคอร์คอปยูไนเต็ด(ญ)[5] -1.25
-1.5
ENG SD1 (ENG SD1)
02:30 Willand Rovers
Highworth Town +0
-0.25
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
02:30 Huracan Ingeniero(N)
Liniers Bahia Blanca +0.25
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership)
02:45 [11]ลิฟวิงสตัน
ฮิเบอร์เนี่ยน[7] +0
+0.25
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
02:45 [17]ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
โรชเดล[15] +0
+0.25
+0
02:45 [14]แบรดฟอร์ด ซิตี้
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[19] -0.75
02:45 [20]บาร์โรว์
ซอลฟอร์ด ซิตี้[13] +0
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
02:45 [4]วีแกน แอธเลติก
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์[19] -0.75
-1
-0.75
02:45 [7]มิลตัน คียนส์ ดอนส์
พลีมัธ อาร์ไกล์[6] -0.25
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
02:45 [21]เครย์วันเดอร์เรอร์ส
ฮอร์สแฮม[13] +0.5
Southern League Cup (Southern League Cup)
Pend 02:45 สวินดอน ซูเปอร์มารีน
วันเทจ ทาวน์ -1.5
-2
-1.75
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League)
02:45 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง)
คลิฟตันวิลล์(สำรอง) -0.25
-0.5
San Marino cup (San Marino cup)
02:45 SC Faetano
เอสพี ลา ฟิโอริต้า +0.5
02:45 เอส.เอส.มูราต้า
โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ -
02:45 เตร เพนน์
เอสพี โดมัญญาโน -0.75
02:45 ทรี ฟิโอริ
S.S Pennarossa -0.75
-1
-0.75
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
02:45 CA San Fernando
CA Juventud de Puerto Tirol +0.25
02:45 Central Norte Argentino
Deportivo Guiraldes +0.75
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
03:00 [ITA D1-4]อตาลันต้า
บียาร์เรอัล[SPA D1-13] -0.5
-0.75
03:00 [ENG PR-6]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
ยัง บอยส์[SUI Sl-4] -1.5
-1
03:00 [POR D1-3]เบนฟิก้า
ดินาโม เคียฟ[UKR D1-2] -1.25
-1.5
03:00 [GER D1-8]โวล์ฟสบวร์ก
ลีลล์[FRA D1-11] -0.5
-0.25
03:00 [GER D1-1]บาเยิร์น มิวนิค
บาร์เซโลน่า[SPA D1-7] -0.75
-1.25
-1
03:00 [AUT D1-1]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
เซบีย่า[SPA D1-2] +0
+0.25
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
03:00 [ICE WPR-2]เบรย์ดาบลิค (ญ)
ซีดี ตากอน(ญ)[SPA WD1-9] +2.5
+2
03:00 [ENG FAWSL-2]เชลซี เอฟซี (ญ)
ยูเวนตุส(ญ)[IWD1-1] -2
-1.75
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
Postp 03:00 [RGA-2]เดปอร์ติโวอาเมนีโอ
วิลลา ซาน คาร์ลอส[RGA-3] -
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
03:00 [(c)-1]เบรัสเตกี
อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล[(c)-9] -0.25
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
03:00 ซาน มาร์ติน เมนโดซ่า
Andes Talleres -0.75
03:00 CA Bartolome Mitre
กวารานี เอ ฟรังโก +0.25
03:00 CA Amalia
เบลล่า วิสต้า บีบี +0.25
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League)
03:00 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์(สำรอง)
Larne Reserves +0.25
+0
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
03:30 Sportivo Estudiantes Reserves
Sportivo Villa Quebrada -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
04:00 ชิลี(ยู 20)
อุรุกวัย(ยู 20) +0
El Salvador Reserves League (El Salvador Reserves League)
Postp 04:00 CD Aguila Reserves
มูนิซิพาล ลิเมโน่(สำรอง) -0.5
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
04:00 Huracan de San Luis
CD Naschel Unidos -0.75
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
04:30 [(a)-4]Once Municipal
อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์[(a)-1] +0
Chile Primera Division Women (Chile Primera Division Women)
04:30 Santiago Morning (w)
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(ญ) -0.5
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
05:00 [4]แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
เดปอร์ติโว เปไรร่า[7] -1
-1.25
Brazil Copa Verde (Brazil Copa Verde)
06:00 [BRA D2-9]วิลา โนวา
เรโม เบเลม[BRA D2-17] -0.75
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
06:00 [(c)-2]อิตูไซย์โง
สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน[(c)-4]