ราคาบอล.cc
ผลบอล 15 พฤษภาคม 2564ผลบอล 14 พฤษภาคม 2564ผลบอล 13 พฤษภาคม 2564ผลบอล 12 พฤษภาคม 2564ผลบอล 11 พฤษภาคม 2564ผลบอล 10 พฤษภาคม 2564ผลบอล 9 พฤษภาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 13 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
06:30 [9]อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ
มอนทรีออล อิมแพ็ค[8] -1.00
▼▼-0.50
06:30 [10]ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น[2] -0.25
บราซิล คัมเปโอนาโต้ คาตาริเนนเซ ดิวิชัน 1 (Brazil campeonato catarinense division 1)
06:30 [1]ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี
ฟิกูเรนเซ่[9] -1.00
-1.25
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
07:00 [BRA D1-11]ฟลูมิเนนเซอาร์เจ
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่[COL D1(a)-2] -0.75
-1.00
▼▼-0.50
▲▲-1.00
07:00 [VEN D1C-2]เดปอร์ติโบ ลา กัวรา
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่[PAR D1(c)-3] +0.50
07:00 [COL D1(a)-7]แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า(N)
ริเวอร์เพลท[ARG D1-5] +0.75
▼▼+0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
07:00 [(c)-11]โตลูก้า
ครูซ อาซูล[(c)-1] +0.25
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา)
07:00 [7]มิราสโซล
กัวรานี่ เอสพี[9] -0.25
-0.50
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
07:00 [(c)-3]เรอัล ซีดี เอสปานา
ซีดี โมตากัว[(c)-2] +0.25
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
07:00 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า
สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต -0.25
-0.50
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
07:00 ซีดี เอล นาซิอองนาล
ซีดี เปอร์โต กีโต -0.50
-0.25
BRA WD1 (BRA WD1)
07:00 เทาโร เอฟซี (ญ)
Sporting San Miguelito (W) -2.00
▲▲▲
-3.00
07:00 พลาซ่า อมาดอร์(ญ)
SD Atletico Nacional (W) -0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
07:30 [11]ฮุสตัน ไดนาโม
แคนซัส วิซาร์ดส์[5] +0
-0.25
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
07:30 [ARG D1-7]ซาน ลอเรนโซ่
โรซาริโอ เซ็นทรัล[ARG D1-15] -0.50
▼▼+0
-0.25
07:30 [BOL D1(a)-1]โบลิวาร์
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์[BOL D1(a)-13] -1.00
-1.25
07:30 [BRA D1-18]แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
ปาเลสติโน่[CHI D1-13] -1.25
-1.00
▲▲-1.50
-1.25
คัมปีโอนาโต บายาโน (Brazil Campeonato Baiano Division)
07:30 [2]บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ
บาเฮีย บีเอ[3] -0.25
BRA CE (BRA CE)
07:45 [6]คาร์โต ซีอี
ฟอร์ตาเลซ่า[off-4] +3.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
08:00 [13]มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[4] -1.25
▼▼-0.75
-1.00
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
08:00 [(c)-1]ซีดี โอลิมเปีย
ฮอนดูรัส โปรเกสโซ[(c)-6] -1.75
▲▲▲
▲▲▲▲
▲▲▲▲
▲▲▲▲
▲▲
-6.00
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
08:00 [(a)-4]วอลเตอร์เฟอร์เรตติ
ดิเรียนเกน[(a)-1] +0
-0.25
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
09:00 [COL D1(a)-1]อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน(N)
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ[URU D1(c)-4] -0.75
09:00 [PER D1(a)-5]ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย[ARG D1-22] +1.00
+0.75
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
09:00 California Utd Strikers
ดีทรอยต์ ซิตี้ +0
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
09:05 อัตลาส
พูอีบลา -0.50
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
09:30 [2]ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์[1] +0.25
+0
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
09:30 [9]สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี
ลาส เวกัส ไลท์[31] -1.00
▲▲▲-1.75
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
14:00 Bahir Dar Kenema FC
เอธิโอเปียน คอฟฟี่ +0
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
15:30 [14]ราปิด เวียนนา (เยาวชน)
ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)[15] -0.25
15:30 [8]เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา[11] +0
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
16:00 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ)
ซาบรุคเค่น(ญ) -0.50
-0.75
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
16:00 [B-4]สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ)
Herlufsholm GF (w)[3] +0.50
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
16:00 Hedensted
โคลดิงค์บีเค -1.00
-1.25
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
16:05 [1]เมลเบิร์น ซิตี้
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด[3] -1.25
-1.50
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
16:30 [B-3]Solrod (w)
Frederiksberg Boldklub (w)[A-4] -
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup)
16:30 [AUS BPL-3]เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี
อัลบานี ครีก[AUS BPL-1] +0.75
+0.50
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
16:30 Apia L Tigers (W)
นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) +0
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
17:00 [4]อัลบอร์ก เฟรจา (W)
อาร์ฮุส 1900(ญ)[6] -
17:00 [2]วาลเด้ (ญ)
ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง บี(ญ)[8] -
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
17:00 [DEN WD2-2]ซันดบี้บีเค(ญ)
โอเดนเซ่ บีเค (ญ)[DEN WD1-7] -
sweden div 3 mellersta (sweden div 3 mellersta)
17:00 [NL-2]โบเดน บีเค
Ytterhogdal IK[NL-5] -
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
17:00 บี 1908
Ledoje Smorum Fodbold +0.50
+0.25
17:00 จีวีไอ
แฮร์เลว ไอเอฟ +0.25
+0
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
17:30 [3]IF Lyseng (w)
Romalt Woman's[7] -1.75
17:45 [1]วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ)
JAI Fodbold (w)[5] -1.50
ฟุตบอล ถ้วย สวีเดน หญิง (Svenska Cupen Damer)
17:59 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)
BK Hacken (W) -
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
18:00 [12]ปิเทีย ไอเอฟ
โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด[8] -
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
18:00 [A-3]Osterbro IF (w)
นาสบี้ บีเค (ญ)[4] -
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
18:00 [A-7]อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน)
เอฟเค อูราล (เยาวชน)[B-9] -1.25
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
18:00 [10]ลิงบี้เอฟซี (ยู 17)
มิดทิลแลนด์(ยู 17)[2] -
18:00 [2]บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17)
เวเจิล(ยู 17)[12] -
sweden div 3 mellersta (sweden div 3 mellersta)
18:00 [VG-8]ออนซาล่า บีเค
ทอลสแลนด้าไอเค[NG-13] -
18:00 [SS-10]เอฟซี กูเต้
คาร์ลเบิร์ก บีเค[NS-5] -
18:00 [SWE DL-12]Hoganas BK
แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ[VG-3] -
18:00 Storfors AIK
Froso IF -
18:00 [NL-9]สเคลเลฟที เอฟเอฟ
ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน[NL-3] -
18:00 [VG-5]วินเบิร์ก ไอเอฟ
วาสต้า ฟลอรุนด้า[VG-2] -
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
18:00 Koge Nord FC
KFUM +0.50
18:00 Vejgaard B
IF Lyseng +0.50
18:00 โอเคเอส
มาเรียไลน์ +0.25
18:00 ทารูก-พารูก ไอเอฟ
วิไบ ไอเอฟ -0.25
FIN YKW (FIN YKW)
18:00 ทีพีเอส ตูร์คู (ญ)
วาซา ไอเอฟเค(ญ) -1.25
18:00 Turun Weikot (w)
FC Ilves II (w) -0.25
KAZ D2 (KAZ D2)
18:00 Kyran Reserves
SD Family -1.00
18:00 Turan Reserves
FK Taraz Reserves -0.50
18:00 อคาเดมี่ ออนตัสติค(สำรอง)
เอฟเค อัคโตเบ(สำรอง) -1.25
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga)
18:00 FK Alga Bishkek
FK Kara-Balta -1.75
Tanzania PL (Tanzania PL)
18:00 มเบยา ซิตี้
รูวู ชูตติ้ง -0.25
-0.50
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
18:30 [7]เคเอเอ เกนท์
ออสเทนเด้[5] -0.50
-0.75
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
19:00 Herforder SV (w)
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ญ) -1.00
19:00 แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ)
FFC Turbine Potsdam II (w) -0.50
▲▲-1.00
19:00 Wurzburger Kickers (W)
อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) +0.75
19:00 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ)
มอนเชงกลาดแบช (ญ) -1.50
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
19:00 [S-4]ทอร์น ไอเอฟ
ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ[S-3] -
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
19:00 [8]วิทสโจ จีไอเค (ญ)
เอไอเคโซลน่า (ญ)[5] -1.25
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
19:00 [8]อัลบอร์ก (ญ)
Boldklubben AF 1893 (w)[DEN WD2-1] -
19:00 [1]เฮชบี โคเก(ญ)
ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ)[3] -
19:00 [2]บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ)
โคลดิ้ง บี (ญ)[4] -1.75
-1.50
19:00 [5]นอร์ดเยลลันด์(ญ)
ทิซเตด เอฟซี (ญ)[6] -0.50
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
19:00 [1]เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ)
เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ)[2] -
19:00 [6]ฮาโปเอล รานาน่า (ญ)
บีน๊อต เนทันยา (ญ)[4] -
19:00 [9]ฮาโปเอลเปตาห์ทิควา (ญ)
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ)[5] -
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
19:00 [9]ABFF U19 (w)
Lokomotiv Vitebsk (w)[7] -
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
19:00 [14]Septemvri Simitli
โลโคโมทีฟ โซเฟีย[3] -
19:00 [7]เอฟซี โซโสโพล
เนฟโตชิมิก บูร์กัส[16] -
sweden div 3 mellersta (sweden div 3 mellersta)
19:00 [NL-8]Stöde IF
ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี[NL-4] -
19:00 [NS-10]IFK Osterakers FK
เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล[NS-8] -
19:00 [Ire LSL-82]Husqvarna
ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ[NG-10] -
19:00 [NS-7]เอ็นสเคเด้ไอเค
คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค[NS-11] -
19:00 [OG-10]IK Tord
เอสไคลสมินเน ไอเอฟ[SWE D1 SNS-14] -
19:00 [NL-10]Notvikens IK
ทาฟเดีย ไอเค[NL-11] -
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
19:00 ยูเนี่ยน
บีเอสเอฟ -0.50
19:00 Husum BK
Karlslunde IF +1.25
+1.50
19:00 Rishoj
Tarnby FF -0.75
KAZ D2 (KAZ D2)
19:00 ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง)
ออร์ดาบาซี่(สำรอง) -
ฟุตบอล ถ้วย สวีเดน หญิง (Svenska Cupen Damer)
19:15 [SWE WD1-3]BK Hacken (W)
เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)[SWE WD1-6] -
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
19:30 [2]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
พีอีซี ซโวลล์[13] -1.75
▲▲-2.25
19:30 [7]โกรนิงเก้น
อาแซด อัลค์มาร์[3] +1.00
19:30 [1]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
วีวีวี เวนโล[17] -2.50
-2.75
19:30 [14]อาร์เคซี วาลไวก์
เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด[12] -0.25
+0
19:30 [18]เอดีโอ เดน ฮาก
วิลเลม 2[15] +0.25
+0.50
19:30 [10]ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
วิเทสส์ อาร์นเฮม[4] +0.75
+0.50
19:30 [8]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
อูเทร็คท์[6] +0
▲▲+0.50
+0.25
19:30 [16]เอ็มเมน
เอสซี ฮีเรนวีน[11] -0.50
-0.25
19:30 [9]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม[5] +0.50
sweden div 3 mellersta (sweden div 3 mellersta)
19:30 [NS-9]ไอเอฟเค สต็อกซันด์
เอ็นโคปิ้งก์[NS-3] -
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
20:00 เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ)
โคโลญจน์ (ญ) -
20:00 Berghofen s (W)
โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) -
20:00 ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ)
Andernach (w) -
เดนิช คัพ (Danish Cup)
20:00 [DEN SASL-5]แรนเดอร์ส(N)
ซอนเดอร์ไจสกี[DEN SASL-7] -0.25
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
20:00 [2]เคพีวี คอคคูล่า
ทีพีเอส ตูร์คู[4] +0
+0.25
20:00 [7]จิปโป
โรพีเอส โรวานีมี่[5] +0.75
+0.50
20:00 [11]ยาโร
คูลบิ 04 เฮลซิงกิ[12] -1.00
20:00 [6]เอ็มพี มิคเคลลี่
อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล[1] +0.50
+0.25
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 20:00 [11]โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก
เคป ทาวน์ ซิตี้[7] +0
-0.25
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
20:00 โอทีพี โออูลู
นาร์เปส คราฟท์ -2.00
sweden div 3 mellersta (sweden div 3 mellersta)
20:00 Jarfalla
สควิลเจโบ เอสเค -
20:00 [NL-13]Bergnasets AIK
Sandviks IK[NL-12] -
RWA D1 (RWA D1)
20:00 Police FC
เอเอส คิกาลี -
20:00 มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต
Espoir FC -
20:00 Marines FC
Sunrise FC -
20:00 Musanze FC
Etincelles -
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
20:00 วาลเด้
บี 1913 โอเดนเซ่ -
20:00 Tj rring
FC Djursland -
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
20:00 Buildcon FC
Indeni FC -
20:00 Lumwana Radiants
คิทเว ยูไนเต็ด -1.00
Parag WL (Parag WL)
20:00 คลับ โอลิมเปีย(ญ)
คลับ กัวรานี่(ญ) -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
20:15 [11]อัลบอร์ก(ยู 17)
เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17)[13] -
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
20:30 [2]โฮลสไตน์ คีล
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก[14] -1.00
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
20:45 [14]ทูรัน
คิซิลคัม ซารัชโชน[9] -
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
20:45 [16]Chooka Talesh
เมส เคอมัน[1] -
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
21:00 [6]สตองดาร์ด ลีแอช
เมเชเลน[8] -0.25
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
21:00 [6]เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา
ริก้า เอฟซี[3] -
21:00 [3]ริก้า เอฟซี
เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา[6] -
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
21:00 [20]สลอค ทาวน์
คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส[17] -
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
21:00 [3]เคเอฟ ลาซี
สเกนเดอร์บู กอร์ซ[9] -
21:00 [10]Apolonia Fier
เคเอส กูเกซี[6] -
21:00 [7]เคเอส คาสตริโอติ
ตูตา เดอร์เรซ[1] -
21:00 [8]เคเอส บีริซ บอลช์
วัลลัซเนีย[4] -
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
21:00 [3]อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ)
เอชพีเอส(ญ)[8] -
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin)
21:00 [8]07 Vestur Sorvagur
เคไอ แคร๊กสวิก[1] -
21:00 [9]Toftir B68
ไวกิงเกอร์ โกตู[3] -
21:00 [6]อีบีสเทิลมูล
เอชบี ทอร์ชาฟน์[2] -
21:00 [10]TB/FCS/Royn
นซี ลูนาวิค[4] -
21:00 [7]ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์
บี 36 ทอร์ชาฟน์[5] -
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
21:00 [3]เนเมน กร็อดโน่ (ญ)
โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ)[4] -
Greece National B1 (Greece National B1)
21:00 [5]โอลิมเปียกอส โวลัว
AEP Kozani[10] -
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
21:00 Horsens Freja
ออดเดอร์ ไอจีเอฟ -
LCE D4 (LCE D4)
21:00 ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ
IBU Uppsveitir -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
21:30 ZFK Masinac (w)
วอจ์โวดิน่า(ญ) -
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
21:30 [8]ทแซร์สโค เซโล
โบเตฟ พล็อฟดิฟ[10] -0.50
-0.75
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
21:30 [1]คราอิโอว่า
เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ[5] -
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
22:00 [13]ฮาล์มสตัด
มอลล์บี้ เอไอเอฟ[9] +0
-0.25
กานา พรีเมียร์ (Ghana Premier)
22:00 อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี
Ebusua Dwarfs -
เบนิน ลีก 1 (Benin Ligue 1)
22:00 Dragons
Dynamo FC -
22:00 Requins de lAtlantique FC
Damissa FC -
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
22:30 [C-10]วีไอเอฟเค
เจบีเค เพียตาร์ซาริ[C-4] -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
22:30 เอฟซี ออซมา โฮลอน
มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา -
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division)
22:30 ราซิ่ง คลับ อาบีจาน
Societe Omnisports De L'Armee -
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
22:59 [NOR AL-1]ทรอมโซ่ ไอแอล
โมลด์[2] +0.75
+1.00
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
22:59 [6]ชิตตาเดลล่า
เบรสชา[8] -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
22:59 ZFK Sloga Zemun (w)
แซดเอฟเค ราดนิคกี้ 1923(ญ) -
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup)
22:59 [UKR D1-1]ดินาโม เคียฟ
ซอร์ย่า ลูแฮงส์[UKR D1-3] -
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
22:59 [8]ธอร์ อคูเรย์รี่
กรินดาวิค[3] +0.25
+0.50
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division)
22:59 แทนด้า
SOL FC Abobo -
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
22:59 Silkeborg KFUM
Vinder Vatanspor-VRI -
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
23:30 [2]รอแยล อันท์เวิร์พ
คลับบรูซ[1] +0.50
+0.75
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
23:30 [2]ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ[11] -1.25
-1.00
23:30 [5]เอไอเค โซลน่า
มัลโม่ เอฟเอฟ[3] +0.25
+0.50
+0.25
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
23:45 เซปาฮัน
เมส ราฟซานจาน -
23:50 นาซซาจี้ มาซานดาราน
ฟูแลด ครูเซสตัน -

ผลฟุตบอลวัน 14 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
00:00 [17]เรอัล บายาโดลิด
บียาร์เรอัล[7] +0.25
+0.50
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
00:00 [11]แอสตัน วิลล่า
เอฟเวอร์ตัน[8] -0.25
+0
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
00:00 [9]เลฟสกี้ โซเฟีย
เชอร์โน มอร์วาร์น่า[7] +0
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
00:00 ไซปา
เพย์กัน -
00:00 อลูมิเนียม อารัก เอฟซี
ปาดิสเด เอฟซี -
00:00 นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี
แมชชีน ซาซี่ -
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
00:00 [2]ปาร์ติซานี ทิราน่า
เอสเค ติรานา[5] -
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
00:00 [7]มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ)
มัคคาบี้ อีเมคเฮเฟอร์ (ญ)[3] -
00:00 [8]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ)
มัคคาบี้ โฮโลน เอฟซี (ญ)[10] -
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
00:00 Kustosija
ดีนาโมซาเกร็บ 2 -
00:00 เมดิมัวร์เย่
ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 -
00:00 NK Orijent Rijeka
NK Dubrava Zagreb -
00:00 เอ็นเคโอซีเยค 2
รูเดส -
00:00 NK Croatia Zmijavci
เอ็นเค โอปาติยา -
00:00 อินเตอร์ ซาเปรซิค
Bijelo Brdo -
00:00 เอ็นเค ดูโกพอลเจ
Radnik Sesvete -
00:00 ดราโกโวลแยค
เฮชเอ็นเคซิบาเลีย -
00:00 เอ็นเค จูเน็ค
เอ็นเค โซลิน -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
00:10 [ISR D3S-2]มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา
มัวดอน สปอร์ตทิร่า[ISR D3-1] -
โคปา อาร์เจนตินา (Copa Argentina)
00:10 โบค่า ยูนิดอส
โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า +0.75
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
00:20 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ
ซาแนท นาฟ -
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
00:30 [4]ราปิด บูคาเรสต์
โปลิ ทิมิโซอาร่า[8] -
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
01:00 [4]โรเซนบอร์ก
ไวกิ้ง เอฟเค[6] -1.25
▼▼-0.75
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
01:00 [20]เออิบาร์
เรอัล เบติส[6] +0
+0.25
+0
สโลวีเนีย คัพ (สโลวีเนีย คัพ)
01:00 [SLO D1-9]เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
เอฟซี โคเปอร์[SLO D1-5] -
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
01:00 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
เอฟซี โคเปอร์ -
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
01:00 [(c)-4]ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า
กัวสตาโตยา[(c)-2] +0
คัมเปโอนาโต้ แปร์นัมบูกาโน่ (Brazil Pernambucano League)
01:00 [8]เซ็นทรัลเอสซี
วิตอเรีย พีอี[10] -
01:00 [7]Reet
Sete de Setembro PE[9] -
คัมปิโอนาโต โปชิกัวร์ (Campeonato Potiguar)
01:00 [off-3]โกลโบ
โปชิกัวร์ อาร์เอ็น[off-5] -
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division)
01:00 เอเอสอีซี มิโมซาส
Stella Club d'Adjame -
Brazil DDL (Brazil DDL)
01:00 เกาโช่อาร์เอส
Elite Clube Desportivo -
กานา พรีเมียร์ (Ghana Premier)
01:00 อักกรา เกรท โอลิมปิกส
อาดัวน่าสตาร์ส -
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women's League)
01:00 AA Napoli SC Women
อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) +1.25
01:00 เกรมิโอ (ญ)
EC Bahia (W) -
คัมปิโอนาโต โปชิกัวร์ (Campeonato Potiguar)
01:30 [off-1]เอบีซี อาร์เอ็น
พัลไมรัส อาร์เอ็น[off-7] -
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division)
01:30 เซนต์โยเซฟ เอฟซี
เอฟซี ลินคอล์น -
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
01:45 [20]โครโตเน่
เวโรน่า[10] +0.50
+0.75
เดเอฟเบโพคาล (เดเอฟเบโพคาล)
01:45 [GER D1-2]แอร์เบ ไลป์ซิก(N)
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[GER D1-4] +0
บราซิล คอมเปโอนาโต้ ปาราเอนเซ่ (Brazil Campeonato Paraenze)
01:45 อีซี ฟลาเมงโก้ พีไอ
Fluminense PI -
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
02:00 [5]เอซี เวนิช
คิเอโว่[7] +0
-0.25
คูเวต ดิวิชัน 1 (Kuwaiti Division One)
02:00 ยาร์มุค
Burgan SC -
02:00 Al Gela
อัล-ทาดามอน(คูเวต) -
brazil campeonato paraibano (brazil campeonato paraibano)
02:00 [3]ซูซา พีบี
เทรเซ่ พาไรบา[2] -
บราซิล มาตู-โกรสซินเซ ดิวิชัน 1 (Brazil Mato-grossense Division 1)
02:00 Nova Mutum EC
Sociedade Acao -0.50
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women's League)
02:00 พัลไมรัสเอสพี (ญ)
Real Brasilia FC (W) -
คัมปิโอนาโต ซูล-มาตู-โกรสซินเซ (Brazil Campeonato Sul-Matogrossense)
02:00 Dourados
คอสต้า ริก้า เอ็มเอส -
02:00 Operario FC MS
Comercial-MS -1.75
▲▲▲
-2.75
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
02:15 [2]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
ลิเวอร์พูล[6] +0
กุปเดอฟร็องส์ (Coupe de France)
02:15 [FRA D4C-12]GFA Rumilly Vallieres
โมนาโก[FRA D1-3] +2.00
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
02:15 [9]เบรย์ดาบลิค
เคฟลาวิค[5] -1.25
-1.50
02:15 [1]ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์
อัคราเนส[11] -1.50
02:15 [3]วาลูร์ เรย์ยาวิค
เอชเค โคปาโวกค์[8] -1.50
02:15 [12]เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค[4] +0
+0.25
+0
iceland womens division 1 (iceland womens division 1)
02:15 [7]กรินดาวิค (ญ)
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ)[1] -
02:15 [4]HK Kopavogur (W)
เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ)[9] -
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
03:00 [10]กรานาดา ซีเอฟ
เรอัล มาดริด[3] +1.00
+1.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
03:00 [C-4]ยาราคูยานอส
การาโบโบ เอฟซี[C-6] -
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
03:00 [(a)-8]แอตเลติโก้ เอฟซี
เวลเลดูปา เอฟซี[(a)-6] -
03:00 [(a)-3]เดปอร์เตส ควินดิโอ
ยูเนียน แมกดาเลนา[(a)-2] -
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติเฮติ (Haiti Division 1)
03:00 Racing Club Haitien
เรอัล โฮป เอฟเอ +0
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women's League)
03:00 ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ)
ซานโตส (ญ) -
BRA WD1 (BRA WD1)
03:00 CD Universitario (W)
Veraguas CD (W) -
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
04:00 [(c)-7]จิคาราล เซอร์โคบา
คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ[(c)-5] -
04:00 [(c)-4]เฮเรดิอาโน
ลิมอน เอฟซี[(c)-12] -
04:00 [(c)-2]ซานโตส เด กัวปิเลส
เอดี กรีเชีย[(c)-10] -
04:00 [(c)-1]อลาจูเรนเซ่
กัวดาลูเป เอฟซี[(c)-11] -
04:00 [(c)-8]มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน
สปอร์ติง ซาน โฮเซ่[(c)-9] -
04:00 [(c)-6]เอดี ซาน คาร์ลอส
เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า[(c)-3] -
BRA WD1 (BRA WD1)
04:00 Atletico Chiriqui (W)
SD Panama Oeste (W) -
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
05:00 เบเลซ ซาร์สฟิลด์
แอลดียู กีโต้ -1.00
-0.75
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
05:15 คลับ กัวบิร่า
บาเฮีย บีเอ +1.00
▲▲+1.50
05:15 อารากัว เอฟซี
ลา อีคูดัด +0.75
05:15 เกรมิโอ้ ปอร์โต้
ลานุส -1.25
-1.00
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
05:15 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา
ลาล่าเอฟซี -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน